ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
23:30 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 3 - 2 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 0-0 |
01:45 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 0 - 0 | โบคา จูเนียร์ส | 0-0 |
04:00 | ริเวอร์เพลท | 1 - 1 | ซีเอ ฮูราแคน | 0-0 |
06:15 | ซาน ลอเรนโซ่ | 1 - 1 | บานฟิลด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | ออสเตรียเวียนนา | 1 - 1 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 0-1 |
22:00 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 7 - 1 | เอสวี รีด | 2-0 |
22:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 1 - 4 | สตวร์มกราซ | 1-4 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 2 - 0 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-0 |
02:00 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 1 - 3 | ฟลาเมงโก | 0-3 |
04:15 | บาเฮีย บีเอ | 0 - 1 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 0-0 |
04:15 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 0 - 1 | ซานโตส | 0-1 |
06:30 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 1 - 1 | อเมริกา เอ็มจี | 1-1 |
06:30 | ซิเอร่า | 3 - 1 | ฟอร์ตาเลซ่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
18:30 | แซงต์ กิลลุส | 0 - 1 | คลับบรูซ | 0-0 |
21:00 | ซูลเต้ วาเรเกม | 1 - 2 | สตองดาร์ด ลีแอช | 0-0 |
23:30 | เคเอเอ เกนท์ | 2 - 2 | เบียรส์ชอทวิลริค | 1-0 |
02:00 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 0 - 1 | คอร์ไทรจ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | วอร์ต้า พอซแนน | 1 - 1 | โปกอน เซซิน | 0-1 |
22:30 | คราโคเวีย คราคอฟ | 1 - 2 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 0-1 |
01:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 3 - 0 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
19:00 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 1 - 2 | แรนเดอร์ส | 0-1 |
19:00 | ซิลเคบอร์ก | 0 - 0 | อัลบอร์ก | 0-0 |
21:00 | เวเจิล | 2 - 2 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 1-1 |
22:59 | โอเดนเซ่ บีเค | 0 - 2 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:30 | โฮลสไตน์ คีล | 0 - 3 | ชาลเก้ 04 | 0-2 |
18:30 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 0 - 0 | ซังค์ เพาลี | 0-0 |
18:30 | ฮัมบูร์ก | 1 - 1 | ดินาโม เดรสเดน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
21:30 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 1 - 1 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 1-0 |
00:00 | เอฟเค รอสตอฟ | 2 - 4 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 1-2 |
00:00 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 0 - 1 | เอฟเค คิมกี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
18:00 | แกงวัน เอฟซี | 3 - 0 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 1-0 |
18:00 | แดกู เอฟซี | 1 - 1 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 0-0 |
18:00 | กวางจู เอฟซี | 0 - 0 | ซองนัม เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
08:00 | Austin FC | 0 - 1 | โคโลราโด ราปิดส์ | 0-1 |
09:05 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส(N) | 2 - 2 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
05:00 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 1 - 1 | ชิคาโก ไฟร์ | 1-1 |
06:35 | โตรอนโต้ เอฟซี | 1 - 1 | แนชวิลล์ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | เยอร์การ์เด้น | 2 - 1 | ฮัคเค่น | 0-0 |
22:30 | คัลมาร์ | 1 - 0 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 0-0 |
22:30 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 1 - 1 | ฮัมมาร์บี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
19:15 | เซนต์ กัลเลน | 2 - 2 | ลูเซิร์น | 2-0 |
21:30 | เซอร์เวตต์ | 0 - 2 | ลูกาโน | 0-0 |
21:30 | บาเซิ่ล | 6 - 1 | เอฟซี ซิยง | 5-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
21:00 | อเบอร์ดีน | 2 - 0 | ดันดี ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:30 | มาเธอร์เวลล์ | 2 - 3 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) | 1 - 2 | เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) | 0-1 |
16:00 | CD Paracuellos Antamira | 3 - 4 | ลาส โรซัส | 0-1 |
16:00 | SV Burgaltendorf 1913 | 6 - 2 | TUSEM Essen | 4-0 |
18:00 | ล็องส์ | รอ | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | |
18:00 | Rather SV | 1 - 9 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | 1-4 |
18:00 | กอนเซนไฮม์ | 1 - 1 | VfB Marburg | 0-0 |
18:15 | อาร์เซน่อล (ญ) | 2 - 1 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 1-0 |
19:00 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 0 - 2 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 0-1 |
19:00 | เอฟซี มอนไฮม์ | 4 - 3 | บอนเนอร์ | 2-2 |
19:00 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 6 - 0 | TUS Bovinghausen 04 | 3-0 |
19:00 | SV Hemelingen | รอ | Rotenburger SV | |
19:00 | โคเวนทรี ซิตี้ | 1 - 2 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 0-1 |
19:00 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) | 3 - 1 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) | 2-1 |
19:30 | ดีอีเอ็ม | 1 - 1 | เอสซี เทลสตาร์ | 0-1 |
19:30 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 1 - 1 | เอดีโอ เดน ฮาก | 0-0 |
20:00 | เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก | 3 - 1 | อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน | 1-0 |
20:00 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | 3 - 3 | บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท | 3-1 |
20:00 | Concordia Wiemelhausen | 0 - 3 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 0-2 |
20:00 | SpVg Schonnebeck | 8 - 0 | Browersmtad | 3-0 |
20:00 | เอฟซี เพสช์ 1956 | 3 - 0 | MSV Düsseldorf | 2-0 |
20:00 | วัตเทินไชด์ 09 | 3 - 1 | คิกเกอร์ เอ็มเดน | 2-0 |
20:00 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | 1 - 3 | แบร์กิช กลัดบลัค 09 | 0-1 |
20:00 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 2 - 3 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0-1 |
20:00 | เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน | 4 - 1 | จาห์น เฮียร์เฟลด์ | 1-0 |
20:00 | SV Atlas Delmenhorst | 3 - 1 | เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ | 1-0 |
20:00 | เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ | รอ | โฮลสไตน์ คีล 2 | |
20:00 | ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ | 2 - 1 | เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ | 0-1 |
21:00 | เอฟซี ฮาเนา 93 | 1 - 2 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | 1-2 |
21:00 | กัซเทป | 3 - 1 | นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ | 2-0 |
21:00 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 5 - 2 | ซาบาลี | 1-1 |
21:00 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 1 - 3 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 1-1 |
21:00 | อาร์เซน่อล | 1 - 2 | เชลซี | 0-1 |
21:00 | คอนยาสปอร์(N) | 1 - 0 | อันตัลยาสปอร์ | 0-0 |
21:00 | อัลเมเร่ ซิตี้(N) | 1 - 1 | เวสเตอร์โล | 0-0 |
22:00 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่(N) | 3 - 2 | ปิอาเชนซา | 3-0 |
22:00 | โครโตเน่ | 1 - 0 | เจียน่า เออมินิโอ | 0-0 |
22:00 | ไกเซอร์ ชีฟ(N) | 0 - 0 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0-0 |
22:00 | ชิตตาเดลล่า | รอ | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | |
22:00 | อาร์ดา | 2 - 1 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 0-0 |
22:30 | คาตันซาโร่(N) | 1 - 1 | วิโบเนเซ่ | 1-0 |
22:30 | FK Tikves Kavadarci | 2 - 0 | Detonit Junior | 0-0 |
22:30 | ซาแลร์นิตาน่า | 2 - 1 | ปาแลร์โม่ | 1-0 |
22:59 | เบรกัลนิก้า สติป | 3 - 0 | ซิเล็กส์ | 1-0 |
22:59 | BC Viktoria Glesch Paffendorf | 1 - 2 | Konishisdorf | 1-0 |
22:59 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | 1 - 1 | โปเบด้า | 1-1 |
23:15 | เบรสชา(N) | 1 - 0 | มานโตวา | 0-0 |
23:30 | แบรสต์ | 1 - 2 | มายอร์ก้า | 0-1 |
23:30 | เลเมีย | 1 - 3 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 1-2 |
23:30 | แอสเตราส ตริโปลิส | 4 - 0 | ไอโอนิกอส | 2-0 |
00:00 | เตเนริเฟ่(N) | 1 - 1 | อัลบาเซเต้ | 0-1 |
00:00 | คาโปสวาร์ | 0 - 2 | เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา | 0-2 |
00:00 | เออี พรัท | 0 - 0 | Grama | 0-0 |
00:00 | ฮูเอสก้า(N) | 1 - 0 | คาสเตลล่อน | 0-0 |
00:00 | คาดิส(N) | 1 - 2 | อัลเมเรีย | 0-1 |
00:00 | Aguilas UP | 1 - 2 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 0-2 |
00:05 | อคูลัส ซีเอฟ | 1 - 2 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 0-2 |
01:00 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ | 0 - 2 | ปอนเตเบดรา | 0-0 |
01:15 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 0 - 2 | คิโรน่า | 0-0 |
01:30 | ปาร์ม่า | 0 - 3 | ซัสเซาโล่ | 0-1 |
01:45 | เปรูจา | 2 - 0 | เชเซน่า | 1-0 |
02:00 | El Farolito SC | รอ | แซคราเมนโต โกลด | |
03:40 | ซีดี โอลิมเปีย | 2 - 3 | ซีดี โมตากัว | 1-2 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | คุนชาน เอฟซี(N) | 1 - 0 | ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด | 1-0 |
16:00 | ปักกิ่ง ลี่ กง(N) | 1 - 6 | เหมยโชวเคอเจีย | 0-5 |
18:35 | ซูโจว ดองวู(N) | 1 - 2 | เฉิงตู ซินเฉิง | 0-2 |
19:00 | กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) | 0 - 0 | เสฉวน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น |
||||
18:00 | นาร์โด เอฟเค | 3 - 0 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 2-0 |
19:00 | ฟาน่า(N) | 0 - 3 | เอสเค บรานน์ | 0-1 |
19:00 | อัลต้า | 3 - 1 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 2-1 |
20:00 | ไอสโวล์ด TF | 1 - 3 | รัวฟอส | 1-3 |
20:00 | เฟคเกรอย | 1 - 1 | เอฟเค เจิร์ฟ | 1-0 |
21:00 | ยูลเลิร์น เอฟซี | 1 - 1 | วาเลเรนก้า | 0-0 |
21:00 | Djerv 1919 | 0 - 2 | ไวกิ้ง เอฟเค | 0-1 |
21:00 | โฮดด์ | 1 - 2 | โมลด์ | 0-1 |
21:00 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 0 - 2 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 0-0 |
21:15 | สคีด ออสโล | 1 - 1 | ลีลล์สตรอม | 0-0 |
22:59 | โมสส์ | 3 - 1 | เฟรดริกซ์สตรัด | 0-1 |
22:59 | นอร์สแตน | 0 - 3 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 0-1 |
22:59 | กเจลแซส | 0 - 1 | โกรลุด | 0-0 |
22:59 | เรดดี้ | 0 - 1 | สตรอมก็อดเซ็ท | 0-0 |
22:59 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 0 - 1 | สตาเบ็ค | 0-1 |
22:59 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 0 - 3 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 0-2 |
22:59 | เฟรม ลาวิค | 0 - 1 | ออด เกรนแลนด์ | 0-1 |
22:59 | เอฟเคอเรนดัล | 3 - 3 | ซานเดฟยอร์ด | 1-2 |
22:59 | Akra | 2 - 2 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 1-2 |
22:59 | ออรเคล | 1 - 11 | โรเซนบอร์ก | 1-7 |
22:59 | ทิลเลอร์ | 1 - 5 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 0-1 |
22:59 | จังเคเลน | 1 - 3 | โบโด กลิมท์ | 0-1 |
00:00 | FK Fyllingsdalen | 1 - 2 | Oygarden FK | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ลีกคัพ |
||||
19:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 0 - 0 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จีน เอฟเอ คัพ |
||||
14:30 | ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) | 1 - 1 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี | 0-1 |
14:30 | อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ(N) | 2 - 4 | แดนทองเถิงเย่ว | 0-3 |
14:30 | จีน (ยู20)(N) | 6 - 0 | เหอเบ่ย จิงยิง | 1-0 |
14:30 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่(N) | 1 - 0 | เฉวียนโจว หย่าซิน | 1-0 |
14:30 | เซียะเหมิน ลู่ต่าว(N) | 3 - 0 | ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ | 2-0 |
14:30 | เสืออี้ชุน(N) | 1 - 4 | อู๋ซี หวูโกว | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม คัพ |
||||
20:00 | A.S Montigny | 0 - 4 | Rapid Symphorinois | 0-0 |
20:00 | OC Nismes | 2 - 3 | Flavion-Morialme | 2-2 |
20:00 | Jeunesse Freylangeoise | 0 - 2 | Aywaille | 0-0 |
20:00 | Herseaux | 2 - 2 | ASC Havinnes | 2-0 |
21:00 | SV Diksmuide | 2 - 1 | SV Anzheim | 2-0 |
21:00 | Wevelgem City | 5 - 1 | Obigies | 0-0 |
21:00 | Oostkamp | 4 - 0 | RC Lauwe | 0-0 |
21:00 | อาร์เอฟซี ทัวร์ไน | 0 - 1 | Racing Waregem | 0-0 |
21:00 | Eendracht Wervik | 2 - 1 | Eendracht Aalter | 0-0 |
21:00 | Roeselare Daisel | 1 - 2 | Blankenberge | 0-0 |
21:00 | Zuldare Young | 1 - 1 | Weizeler B | 0-0 |
21:00 | Ployun | 1 - 3 | KWS Lauwe | 0-0 |
21:00 | Denderhoutem | 4 - 0 | Iklo metropolis | 0-0 |
21:00 | Ardennen | 2 - 2 | Voorde Appelterre | 0-0 |
21:00 | RC Lebbeke | 2 - 0 | Latem | 0-0 |
21:00 | Elene Grotenberge | 5 - 0 | East hax | 0-0 |
21:00 | VW แฮมเม่ | 1 - 0 | Wambeek | 0-0 |
21:00 | Saint Nicholas | 2 - 1 | Eendracht Zele | 0-0 |
21:00 | Sports in Saint Denis | 0 - 6 | SK Lochristi | 0-0 |
21:00 | Hal MardenFC | 0 - 2 | Jong Lede | 0-0 |
21:00 | Olympic boost | 1 - 2 | Erpe-Mere United | 0-0 |
21:00 | Hornu | 0 - 3 | FC Ostiches | 0-0 |
21:00 | Morlanwelz | 3 - 1 | RUS Saint-Ghislain-Tertre-Hautrage | 0-0 |
21:00 | Belceil | 2 - 1 | AFC Ivar | 0-0 |
21:00 | Genly-Quevy | 9 - 1 | BX Brussels | 0-0 |
21:00 | FC Genette | 3 - 0 | Ixelles | 0-0 |
21:00 | Harchies-Bernissart | 0 - 0 | Neveros | 0-0 |
21:00 | Entite Manageoise | 0 - 0 | Hoeilaart | 0-0 |
21:00 | Schaerbeek Evere | 1 - 1 | Union Lasne-Ohain | 0-0 |
21:00 | KFC Rhodienne-De Hoek | 3 - 1 | Etterbeek | 2-1 |
21:00 | Braine | 3 - 1 | Leopold Uccle | 0-0 |
21:00 | Binche | 8 - 0 | Vacresse | 0-0 |
21:00 | Wolvertem Merchtem | 2 - 1 | Wemmel | 0-0 |
21:00 | Rupermond | 0 - 4 | Rapid Leest | 0-1 |
21:00 | Ranst | 3 - 1 | Willebroekse | 0-0 |
21:00 | Stade Everois | 2 - 2 | Kontich | 0-1 |
21:00 | Fort Maria elite | 1 - 3 | Herent | 0-0 |
21:00 | Osta Meerbeke | 2 - 0 | ดิลเบคสปอร์ต | 0-0 |
21:00 | Sint-Jozef Londerzeel | 1 - 6 | KFC Eppegem | 0-0 |
5 | Sint-Job | 0 - 0 | กริมเบอร์เก้น | กำลังประมวลผล - |
21:00 | Bertem-Leefdaal | 1 - 3 | Corso Vasher M Beck | 1-0 |
21:00 | Broechem | 0 - 0 | Saint-Josse | 0-0 |
21:00 | Bornem | 2 - 1 | Bichengmu Sports B | 0-0 |
21:00 | Sporting Bruxelles | 2 - 0 | Kruibeke | 0-0 |
21:00 | RVC Hoboken | 1 - 0 | Koninklijke Schelle Sport | 0-0 |
21:00 | Andennais | 1 - 1 | Gosselies Sports | 1-0 |
21:00 | RFC Meux II | 0 - 4 | Onhaye | 0-0 |
21:00 | Jeunesse Tamines | 6 - 1 | Malonne | 0-0 |
21:00 | Aische | 3 - 2 | Arquet | 0-0 |
21:00 | Erpion | 1 - 6 | VK Linden | 0-0 |
21:00 | RUS Courcelles | 5 - 0 | Walcourt | 0-0 |
21:00 | Jodoigne | 3 - 1 | Montignies | 0-0 |
5 | Crossing Vissenaken | 0 - 0 | Rhisnes | - |
21:00 | Mormont | 6 - 0 | Saint-Louis-Saint-Leger | 4-0 |
21:00 | สปริมอนต์ บี | 0 - 3 | โรชฟอร์ต | 0-0 |
21:00 | Bastogne | 1 - 1 | Meix-Devant-Virton | 0-1 |
5 | Turner Weier Sports | 0 - 0 | Waxnowell | - |
21:00 | RUS Gouvy | 1 - 1 | Messancy | 1-0 |
21:00 | RJS Bas-Oha | 1 - 2 | Chevetogne | 0-0 |
21:00 | JS Fizoise | 0 - 2 | Sprimont Comblain | 0-0 |
21:00 | Lorraine Arlon | 4 - 1 | FC Bercheux | 3-0 |
21:00 | Sterfrancorshan B | 3 - 1 | Sports in Cogne | 0-0 |
21:00 | อาร์.เอฟซี ฮวง | 6 - 2 | RUS Melreux | 0-0 |
21:00 | Berg en Dal | 2 - 0 | Vorselaar | 0-0 |
21:00 | Wanrod | 0 - 5 | Sint-Lenaarts | 0-0 |
21:00 | KFC Nijlen | 12 - 1 | Norstad nordwig | 0-0 |
21:00 | ดีสต์ | 7 - 1 | Sport Koersel | 4-0 |
21:00 | Herstal | 3 - 1 | Elsautoise | 0-0 |
21:00 | Bregel Sport | 3 - 1 | Stade Disonais | 0-0 |
21:00 | Trojan borderFC | 5 - 1 | Aubel FC | 3-1 |
21:00 | Rachel toser | 2 - 2 | Beek | 0-1 |
21:00 | Raeren | 2 - 0 | Hombourg | 0-0 |
21:00 | เวลเลน | 5 - 0 | Salt Tillman | 0-0 |
21:00 | Rutten | 1 - 7 | Verbroedering Maasmechelen | 0-0 |
21:00 | Bill Riggs B | 0 - 4 | Richelle United | 0-2 |
21:00 | Espvarminerva | 2 - 1 | K.Kabouters Opglabbeek | 0-0 |
21:00 | CS Khniss | 1 - 3 | RDK Gravelo | 0-0 |
21:00 | Aubel | 1 - 1 | Weerstand Koersel | 0-0 |
21:00 | SLW Maaseik | 0 - 5 | Brustem Centrum | 0-0 |
21:00 | Grimbie | 2 - 9 | Eendracht Termien | 0-0 |
21:00 | Excelsior Mariakerke | 2 - 1 | Dendermonde | 0-0 |
21:00 | Huhalden otthalden | 3 - 1 | Bossiere | 1-0 |
21:00 | เบอริงเคน | 1 - 2 | KFC Wezel | 0-0 |
21:00 | Excelsior Zedelgem | 3 - 3 | Wielsbeke | 3-1 |
21:00 | KVV Oostduinkerke | 2 - 2 | Estaimbourg | 1-1 |
22:00 | Mahnke Azee Varm | 0 - 4 | HO Kalken | 0-3 |
22:59 | Stade Bierbeek | 2 - 1 | The union of mole | 0-1 |
22:59 | เคเอฟซี ลีลล์ | 2 - 0 | Oder tuhout | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
21:00 | เอฟซี มาริอูพอล | 1 - 2 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ | 0-0 |
23:30 | ดินาโม เคียฟ | 4 - 0 | เวเลซ | 3-0 |
23:30 | เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า | 2 - 0 | รุกห์ วินนีกี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:30 | ดราว่า | 1 - 1 | เอ็นดี เบลตินซี | 1-1 |
22:30 | เอ็นเค นาฟต้า | 2 - 2 | เอ็นเค เครสโก | 2-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
19:15 | วาดุซ(N) | 1 - 2 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
22:00 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 3 - 1 | แลนด์สโครน่า | 1-1 |
22:00 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 1 - 1 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
23:15 | ซีเอส คราอิโอว่า | 1 - 2 | โบโตซานี่ | 1-0 |
02:00 | ยูทีเอ อารัด | 1 - 1 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 0 - 3 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 0-2 |
20:00 | ไนโคบิ้ง เอฟซี | 4 - 4 | เฟรเดอริเซีย | 2-3 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
15:30 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 0 - 4 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
23:55 | คูคาริคกิ สตานคอม | 2 - 1 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 1-0 |
02:00 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 4 - 0 | เอฟเค วอซโดวัค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
00:15 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย(N) | 1 - 0 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | เอฟเค เซนิก้า | 2 - 1 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 0-0 |
22:59 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 0 - 1 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 0-0 |
22:59 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 3 - 1 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
23:55 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 1 - 0 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 1-0 |
02:00 | ดินาโม ซาเกร็บ | 3 - 3 | ริเยก้า | 2-3 |
02:00 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 0 - 0 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
22:45 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 1 - 1 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 0-0 |
01:00 | อูจเปสต์ | 1 - 2 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | บานิค ออสตราว่า | 5 - 1 | ฟาสตาฟ ซลิน | 4-0 |
21:00 | สโลวัคโก้ | 1 - 0 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 0-0 |
00:00 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 1 - 2 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | อัตลาส | 2 - 0 | เอฟซี ฮัวเรซ | 0-0 |
09:00 | มอนเทอร์เรย์ | 2 - 0 | พูมาส ยูนัม | 1-0 |
00:00 | โตลูก้า | 3 - 1 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 1-1 |
06:00 | ซานโตส ลากูน่า | 1 - 1 | ครูซ อาซูล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ |
||||
21:30 | Strazske | 4 - 1 | FK GECA | 1-0 |
22:00 | FK Partizan Precin | 0 - 2 | Povazska Bystrica | 0-1 |
22:00 | SK Lipova(CZE) | 0 - 2 | Druzstevnik Trstice | 0-0 |
22:00 | TJ Spartak Kvasov | 0 - 2 | เอฟเค เบลูซา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
16:30 | ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด [66%] | 1 - 3 | [76%] เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี จะชนะ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย คัพ |
||||
00:30 | เทชริน เอสซี | 1 - 1 | Efrin | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:00 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 1 - 2 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 0-1 |
22:30 | มูซ่า | 2 - 6 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 1-3 |
22:30 | ยาโร | 0 - 0 | เคพีวี คอคคูล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
00:00 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 4 - 1 | เมตต้า/ลู ริกา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 1 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส | 0-1 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | วิดซอว์ ลอดส์ | 3 - 0 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 2-0 |
20:00 | เคเอส พอลโควิค | 1 - 1 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 0-1 |
22:59 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 1 - 2 | โครบริ โกลกูฟว์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
22:45 | ซลูตัสค์ | 1 - 1 | ดินาโม มินส์ค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอนแคแคฟโกลด์คัพ |
||||
08:00 | สหรัฐอเมริกา | 0 - 0 | เม็กซิโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:45 | ทอร์ค(N) | 0 - 3 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 0-1 |
01:00 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 0 - 1 | พลาซ่า โคโลเนีย | 0-0 |
04:00 | ซีเอ เพนาโรล | 2 - 0 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 2-0 |
06:30 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 2 - 0 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่(N) | 2 - 3 | เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด | 1-1 |
01:15 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล(N) | 1 - 5 | เอฟบีซี เมลการ์ | 0-2 |
03:30 | สปอร์ต บอยส์(N) | 0 - 0 | เอเลี่ยนซา ลิม่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย คัพ |
||||
18:30 | Speks | 4 - 2 | โกรบินา | 2-1 |
19:00 | Ludzas SK | 0 - 1 | Albatroz | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:00 | ดอมซาเล่ | 1 - 1 | ทาบอร์เซซานา | 1-1 |
01:15 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 3 - 1 | มาริบอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:10 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 0 - 0 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 0-0 |
02:00 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 1 - 0 | ลา อีคูดัด | 0-0 |
04:00 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 1 - 0 | อเมริกา เด กาลี | 0-0 |
06:05 | อ็องเซ่ กัลดาส | 0 - 2 | มิลเลียนนาริออส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:30 | สปาร์ตาปราก 2 | 4 - 0 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 2-0 |
22:00 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 2 - 1 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 1-1 |
22:00 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 4 - 1 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 1-1 |
01:00 | เบอโน่ | 2 - 1 | โอปาว่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | พีบี ปาหัง | 1 - 0 | เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ | 1-0 |
20:00 | ตรังกานู | 0 - 0 | ซาบาห์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ | 0 - 0 | FAM-MSN Project Squad | 0-0 |
20:00 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 | 3 - 0 | กลันตันยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
22:30 | อัล อัคห์ดาร์ | 1 - 2 | Al-Ahli Tripoli | 1-1 |
22:30 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | 1 - 0 | อัล-อาห์ลี เบงซี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
15:30 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 3 - 0 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
02:00 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 0 - 0 | รัดนิก บิเยลจิน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
19:00 | นอมเม่ เจเค คาลจู(N) | 3 - 1 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 2-0 |
22:59 | ทรานส์ นาร์ว่า | 1 - 4 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | กัวรานี อาซุนซิยง | 4 - 1 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 1-0 |
06:15 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 0 - 2 | ก๋วยลีน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
04:15 | เรโม เบเลม | 1 - 0 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 1-0 |
04:15 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 1 - 1 | ปอนเต เปรตา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
22:00 | ซิมบรู ชิซินู | 0 - 2 | เอฟซี มิลซามี่ | 0-0 |
00:00 | ซีเอส เปโตรคุบ | 5 - 0 | FC Sfintul Gheorghe | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | อารากัว เอฟซี | 1 - 0 | แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี | 1-0 |
06:00 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 1 - 1 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:00 | ฮัวชิปาโต้ | 0 - 0 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 0-0 |
00:30 | ปาเลสติโน่ | 3 - 2 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 0-0 |
03:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) | 2 - 1 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:00 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 0 - 0 | แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร | 0-0 |
01:00 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 1 - 1 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 1-0 |
01:00 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 0 - 3 | คิลเมส | 0-3 |
01:00 | เอลมาโกล | 2 - 2 | กิมนาเซีย จูจุย | 1-1 |
01:00 | Club Atletico Guemes(N) | 0 - 0 | ทริสแทน ซัวเรส | 0-0 |
01:00 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 1 - 0 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 1-0 |
01:00 | ซาน เทลโม่ | 1 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 1-0 |
01:10 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 0 - 0 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
15:30 | Slavia TU Kosice | 2 - 1 | MFK Sobrance | 1-0 |
15:30 | Jednota Banova | 3 - 0 | MFK Zarnovica | 2-0 |
21:30 | Mladost Kalsa | 5 - 1 | Spisske Podhradie | 1-0 |
21:30 | OFK-SIM Raslavice | 2 - 1 | Rudnany | 2-0 |
22:00 | TJ Tatran Oravske Vesele | 3 - 0 | Cadca | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 0 - 1 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
08:00 | อัสติน โบลด์ | 0 - 3 | ซาน อันโตนิโอ | 0-1 |
08:30 | เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี | 3 - 1 | เรอัล โมนาร์ช | 1-1 |
09:30 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 3 - 1 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 3-0 |
10:00 | สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี | 3 - 1 | นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี | 3-0 |
03:30 | ทาโคมา ดีเฟียนซ์ | 0 - 0 | นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด | 0-0 |
04:00 | สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) | 1 - 2 | เมมฟิส 901 | 1-1 |
06:30 | ไมอามี่เอฟซี | 3 - 2 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:00 | Emerging Athlete Women | 0 - 4 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) | 0-0 |
16:45 | เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) | 2 - 1 | บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก คัพ |
||||
00:30 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล(N) | 0 - 1 | เฟร์ ราเบท | 0-1 |
03:30 | วีแดด คาซาบลานก้า(N) | 2 - 2 | มาเกร็ฟ เท็ทวอน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
20:00 | อลาชเคิร์ต | 0 - 3 | อารารัต | 0-0 |
22:59 | บานานต์ส | 3 - 0 | Noravank | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | กัวดาลูเป เอฟซี | 1 - 1 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 1-0 |
03:00 | จิคาราล เซอร์โคบา | 3 - 2 | เฮเรดิอาโน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีก คัพ |
||||
17:00 | อมาดอร่า | 0 - 1 | เปนาฟิลด์ | 0-1 |
20:00 | ฟามาลิเคา | 1 - 0 | เอสโตริล | 1-0 |
21:30 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 0 - 0 | ซานตาคลารา | 0-0 |
22:59 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 3 - 1 | ซีดี มาฟรา | 1-0 |
22:59 | อารัวก้า | 0 - 1 | ริโอ อาฟ | 0-1 |
00:00 | คาซ่า เพีย เอซี | 0 - 1 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 0-1 |
02:30 | เบาวิสต้า เอฟซี | 2 - 0 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
08:00 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | 0 - 0 | แอตเลติโก้ มาร์เต | 0-0 |
04:00 | Once Municipal | 2 - 2 | ซีดี อากีลา | 2-0 |
04:00 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 1 - 1 | Jocoro FC | 0-0 |
04:15 | ซีดี ฟาส | 3 - 1 | ซานต้า เทคล่า | 1-1 |
04:15 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 4 - 1 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน คัพ |
||||
19:00 | มาคฮ์ทาเรล | 4 - 0 | โทบอล คอสตาเนย์ | 1-0 |
19:00 | เซตีซู | 0 - 0 | เอฟเค คัสไป | 0-0 |
20:00 | อักฮซายิก โอรอล | 3 - 0 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 1-0 |
22:00 | ซิดยูชอร์ 8 | 0 - 4 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 0-1 |
22:00 | ออร์ดาบาซี่ย์ | 0 - 1 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
21:00 | ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ | 1 - 1 | นซี ลูนาวิค | 1-1 |
22:00 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ | 5 - 0 | 07 Vestur Sorvagur | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
09:00 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 3 - 0 | โคบาน อิมเพเรียล | 2-0 |
22:59 | ซีเอสดี โซโลลา | 0 - 4 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 0-3 |
01:00 | Nueva Concepcion | 0 - 0 | CD Achuapa | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | Real Tomayapo | 0 - 1 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 0-0 |
04:15 | คลับ กัวบิร่า | 0 - 0 | อัลเวย์เรดดี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
02:00 | อูเรนเซ่ เอสซี | 2 - 2 | เดลฟินเอสซี | 1-2 |
04:30 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 4 - 0 | มาคาร่า อัมบาโต้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
02:00 | เปอร์โต มอนต์ | 1 - 0 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 1-0 |
02:00 | แรนเจอร์ส ทัลค่า | 1 - 0 | เดปอร์เตส อิควิกกัว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
10:00 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) | 2 - 1 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
18:00 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 2 - 2 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 1-0 |
19:00 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 0 - 4 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ซุปเปอร์คัพ |
||||
01:00 | ลีลล์(N) | 1 - 0 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:00 | เอฟเค ไพรบราม บี | 4 - 2 | Povltava FA | 3-1 |
15:15 | แอดมิร่า ปราฮา | 1 - 1 | สลาเวีย ปราก 2 | 1-1 |
15:15 | ซิกม่า โอโลมุช บี | 3 - 3 | บานิค ออสตราว่า 2 | 0-2 |
15:15 | ยูนิโก้ | 1 - 1 | วิโซซิน่า จิคลาวา 2 | 1-0 |
15:15 | ปาร์ดูบีค บี | 2 - 1 | โซคอล โบรซานี่ | 1-0 |
15:15 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | 1 - 1 | ยาบโลเนช 2 | 1-1 |
15:15 | ฮราเดตซ์กราลอเว บี | 0 - 1 | มลาด้า โบเลสลาฟ 2 | 0-1 |
15:30 | ซลิน 2 | 2 - 0 | เอสเอฟเค โชวิน่า | 1-0 |
15:45 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | 0 - 0 | โซคอล ฮุสตัน | 0-0 |
22:00 | เอสเค ซาปี้ | 2 - 0 | ดุคลา ปราก บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ |
||||
00:30 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 0 - 1 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
22:00 | โคแคน(N) | 1 - 2 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 0-1 |
22:00 | เมตาลุค เบคาเบด | 1 - 2 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
09:00 | ซีแอตเติล เรน (ญ) | 2 - 0 | Racing Louisville (W) | 2-0 |
02:00 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 2 - 0 | Kansas City NWSL (W) | 2-0 |
05:00 | ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) | 3 - 1 | วอชิงตัน สพิริท (ญ) | 2-0 |
06:00 | ฮูสตัน แดช (ญ) | 1 - 1 | สกาย บลู เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BSWCP |
||||
17:15 | สวีเดน (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 0 - 1 | โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
18:30 | ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 6 - 1 | บัลแกเรีย(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
20:00 | สโลวาเกีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 2 - 7 | กรีซ(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
21:15 | สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 1 - 5 | คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
22:30 | มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด) | 4 - 1 | เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
04:00 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 3 - 0 | คอร์เรคามินอส ยูเอที | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
21:00 | ครีฟบาส | 1 - 0 | เนวา เทอร์โนพิล | 1-0 |
22:45 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | 3 - 1 | เอฟซี อูจโกรอด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:00 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 0 - 1 | Talleres Rem de Escalada | 0-0 |
01:00 | ลอส อันเดส | 2 - 0 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
19:30 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 3 - 1 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | เกรมิโอ้ (เยาวชน) | 0 - 2 | ซิเอร่า(เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 3 - 0 | ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | ซานโตส(เยาวชน) | 1 - 3 | บาเฮีย (เยาวชน) | 0-2 |
01:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) | 0 - 0 | ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | วาสโก ดา กามา (ยู 20) | 1 - 2 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 1-0 |
02:00 | ครูไซโร่ (เยาวชน) | 2 - 2 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | 2-0 |
02:00 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 1 - 1 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | อควายูไนเต็ด | 5 - 2 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 2-0 |
22:00 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 1-0 |
22:00 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 2 - 0 | Akwa Starlets | 0-0 |
22:00 | วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี | 1 - 0 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | โตลูกา(ยู 20) | รอ | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
21:00 | Volna Pinsk | 0 - 3 | ดนีโปร โมกิเลฟ | 0-1 |
22:59 | เอฟเค ออร์ชา | 1 - 0 | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | กาการิน ยูไนเต็ด | 1 - 3 | คูม่า ไทเกอร์ | 0-2 |
12:00 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 2 - 1 | เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี(N) | 1 - 4 | 3 เดอ เฟบเบรโร่ | 1-0 |
21:00 | อติรา เอฟซี | 2 - 3 | ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส | 1-1 |
21:00 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 2 - 2 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 2-2 |
21:00 | อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. | 0 - 0 | Guarani de Trinidad | 0-0 |
01:45 | 2 เด มาโย พีเจซี | 1 - 1 | สปอตติโว อิเทโน่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
18:00 | ABFF U19 (w) | 9 - 1 | โกเมล(W) | 4-1 |
22:00 | โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) | 1 - 2 | โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
02:00 | โบโกตา เอฟซี | 2 - 0 | บาแรนคิลล่า เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Council of East and Central Africa Football Associ |
||||
22:59 | ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี | 1 - 1 | Big Bullets FC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Arab Cup U-17 |
||||
21:00 | คูเวต (ยู17) | รอ | โมร็อกโก(ยู 17) | |
21:00 | ปาเลสไตน์ (ยู 17) | รอ | ซาอุดิอาระเบีย(ยู17) | |
21:00 | จิบูตี (ยู 17) | รอ | แอลจีเรีย(ยู 17) | |
21:00 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 17) | รอ | ลิเบีย ยู17 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
18:00 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 1 - 1 | ชุนนัมดรากอนส์ | 1-0 |
18:00 | แทจอน ซิติเซน | 1 - 0 | Chungnam Asan | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
21:00 | ฟิกูเรนเซ่ | 2 - 1 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 1-0 |
02:00 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 4 - 2 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 2-0 |
04:00 | ซานตา ครูซ พีอี | 1 - 2 | มานุส (สมัครเล่น) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 1 - 1 | Hutnik Krakow | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา de elite |
||||
18:00 | เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า | 8 - 0 | Windsor Arch Ka I | 3-0 |
20:00 | Chao Pak Kei | 10 - 0 | เฉิงฟุง | 4-0 |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
14:00 | บัลแคทต้า (ญ) | 6 - 0 | Curtin University FC (w) | 4-0 |
14:00 | Pires (w) | รอ | Northern Redbacks SC (w) | |
14:05 | Perth SC (w) | 0 - 2 | นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:30 | Dunbeholden FC | 2 - 1 | เวเร ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:59 | ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ | 1 - 1 | คาวาเลียร์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | Eilenburg | 0 - 2 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 0-2 |
18:00 | เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | 0 - 5 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 0-3 |
18:00 | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | 3 - 1 | วีเอฟบีเออร์บัค | 0-1 |
19:05 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | 1 - 2 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
21:00 | คาริเนน โปเจ็ท | 4 - 0 | ทีพีวี แทมเปเร่ | 3-0 |
22:00 | เอสซี คูฟู-98 | 0 - 1 | นูรมิจาร์เวน | 0-1 |
22:30 | คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ | 1 - 4 | คาพา | 0-3 |
22:30 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 0 - 2 | PIF Parainen | 0-2 |
22:30 | นาร์เปส คราฟท์ | 0 - 2 | โอทีพี โออูลู | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
16:00 | เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ | 2 - 2 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
16:00 | FC Brauerei Egg | 2 - 3 | Rotenberg | 0-0 |
21:00 | FC Wolfurt | 4 - 2 | RW Rankweil | 2-0 |
22:00 | เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี | 0 - 6 | เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ | 0-5 |
22:30 | Worgl Obi SV | 6 - 0 | SV Fugen | 3-0 |
22:59 | เอสวี คูเคิล | 0 - 1 | ยูเอสเค อานิฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
14:00 | SKA Khabarovsk II | 0 - 3 | มอร์โด้เวีย ซารานสค์ | 0-1 |
15:00 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ | 1 - 3 | เอฟเค อูราล-2 | 0-1 |
17:00 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 2 - 1 | ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 1-0 |
18:00 | มาชูค- เคเอ็มวี | 3 - 0 | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | 0-0 |
20:00 | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | 2 - 1 | Dinamo Saint Petersburg | 2-0 |
20:00 | Peresvet Podolsk | 1 - 0 | Metallurg Vidnoye | 0-0 |
20:00 | Olimp-Dolgiye Prudy-2 | 2 - 1 | เชอตาโนโว มอสโก | 0-1 |
20:00 | อัมคาร์ เพิร์ม | 1 - 1 | เอฟเค ทิวเมน | 1-1 |
20:00 | Torpedo Miass | 0 - 1 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 0-0 |
20:00 | FK Spartak Tuymazy | 7 - 2 | เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ | 2-1 |
21:00 | เอฟเค โคลอมนา | 0 - 3 | คิมกี้(สำรอง) | 0-1 |
21:00 | โรดิน่ามอสควา | 4 - 2 | ซาเทิร์นมอสโก | 3-0 |
21:00 | ลีเจียน ไดนาโม | 3 - 1 | FC Yessentuki | 1-1 |
21:00 | คาชานก้า มอสโก | 0 - 1 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 0-1 |
21:00 | อาร์เซน่อล ตูล่า 2 | 2 - 2 | Dinamo Vladivostok | 0-1 |
21:00 | ดินาโม บรีอันสค์ | 5 - 0 | FK Fakel Voronezh Youth | 2-0 |
21:00 | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | 0 - 4 | ซเวซดา เปียร์ม | 0-2 |
22:00 | Baltika-BFU Kaliningrad | 2 - 1 | Kairat Moskva | 1-1 |
22:00 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | 2 - 1 | เอฟเค ชิต้า | 1-0 |
22:00 | Dnepr Smolensk | 2 - 2 | เอฟซี โอดินต์โซโว | 2-0 |
22:00 | Alania-d Vladikavkaz | 0 - 3 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 0-3 |
22:00 | FK Kuban Kholding | 0 - 1 | FK Forte Taganrog | 0-1 |
22:00 | สปาร์ตัก นาลชิค | 0 - 1 | สตาฟโรพอล-2009 | 0-0 |
22:00 | ดินาโม มอสโก บี | 3 - 0 | ซนามย่า ทรูด้า | 2-0 |
22:00 | เอฟซี มูรอม | 0 - 1 | FK Volna Nizhegorodskaya | 0-0 |
22:00 | ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ | 0 - 0 | FK Yenisey-2 Krasnoyarsk | 0-0 |
22:00 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | 4 - 0 | เซนิต เปนซา | 1-0 |
22:00 | ซัลยุต | 2 - 1 | เอฟเค การูก้า | 2-0 |
22:30 | ดรูซบ้า เมย์คอพ | 0 - 2 | โรเตอร์ โวลโกกราด บี | 0-0 |
22:59 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 0 - 1 | เอสเคเอ รอสตอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | วาสต้า ฟลอรุนด้า | 2 - 3 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 0-1 |
18:00 | วินเบิร์ก ไอเอฟ | 1 - 2 | ออนซาล่า บีเค | 0-1 |
19:00 | วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค | 4 - 1 | อัสซีริสก้า บีเค | 0-1 |
19:00 | ไอเอฟเค คูมลา | 2 - 0 | ไอเค กัวติออส | 2-0 |
20:00 | ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม | 0 - 2 | บีเคฟอร์เวิร์ด | 0-1 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
19:30 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | รอ | Sandvikens AIK FK | |
21:00 | FC Arlanda | รอ | IFK Osterakers FK | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | |
00:00 | Jarfalla | รอ | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี | 6 - 1 | วาเลนไทน์ | 1-0 |
11:30 | เลค แมคควอรี | 1 - 2 | เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี | 0-1 |
11:30 | แฮมิลตัน โอลิมปิค | 1 - 3 | ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ | 0-1 |
11:30 | แลมบ์ตัน จาร์วิส | 2 - 1 | บรอดมีโดว์ เมจิก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:35 | ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส | 2 - 3 | นอร์ท แคโรไลนา | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:00 | อิตูไซย์โง | 2 - 0 | เคลย์โพล | 0-0 |
01:00 | Leandro N Alem | 0 - 4 | เจนเนอรัลลามาดริด | 0-2 |
01:00 | เบรัสเตกี | 3 - 3 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 3-0 |
01:00 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | 0 - 0 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | 0-0 |
01:00 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 0 - 0 | คลับ ลูจัน | 0-0 |
01:00 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 0 - 1 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:00 | เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ | 0 - 0 | Puerto Nuevo | 0-0 |
01:00 | Defensores de Cambaceres | 3 - 0 | ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล | 0-0 |
01:00 | เดปอร์ติโบ มูนิซ | 0 - 2 | เดปอร์ติโว ปารากัวโย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League |
||||
17:00 | Druk Lhayul FC | 0 - 0 | ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
18:00 | FC Kontu U20 | 0 - 5 | GrIFK U20 | 0-2 |
19:00 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) | 2 - 3 | อิลเวส(ยู 20) | 1-1 |
22:00 | คาปา (ยู20) | 2 - 2 | พีเค-35 วานตา(ยู 20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
08:10 | เฟรสโนฟรีซ (ญ) | 1 - 2 | Lamorinda United (W) | 1-1 |
09:45 | แคลิฟอร์เนียสตอร์ม(ญ) | 1 - 4 | ซานฟรานซิสโกไนท์ฮอว์กส์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก |
||||
21:30 | Hilal El Fasher | 2 - 1 | Khartoum Al Watani | 1-1 |
00:00 | อัล เมอร์รีคห์ | 2 - 0 | Khartoum Al Watani | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
18:00 | OsPa | 0 - 2 | Roi United | 0-1 |
19:00 | คูมู เอสทีพีเอส | 1 - 1 | Union Plaani | 1-0 |
21:00 | Komeetat | 3 - 0 | LehPa Kontiolahti | 1-0 |
21:00 | แทมเปเร่ ยูไนเต็ด | 9 - 2 | เจนปา | 5-1 |
22:59 | เอฟซีเอสพู | 6 - 1 | EPS Reservi | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
22:00 | ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส | 0 - 1 | เรียลฟร้อนเทร่า | 0-0 |
02:00 | ฟันเดเชียน ลาร่า เดปอร์ติวา | 1 - 0 | แอตเลติโก้ เอลวิเกีย | 1-0 |
02:30 | Atletico La Cruz | 1 - 1 | ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
01:00 | Once Deportivo de Ahuachapán U20 | 0 - 1 | CD Aguila Reserves | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
15:30 | SPG Motz/Silz | 4 - 2 | SK Ebbs | 1-2 |
22:00 | SV Seeboden | 1 - 3 | SV Sachsenburg | 0-1 |
22:59 | SV Ludmannsdorf | 1 - 0 | ASKO Wolfnitz | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง |
||||
20:00 | EBK (W) | 1 - 2 | วาซา ไอเอฟเค(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | Ntopwa United FC | 1 - 1 | มหาวิทยาลัยมซูซุ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา |
||||
03:00 | โมคา เอฟซี | 0 - 0 | Atletico Vega Real | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
01:30 | Alianza FC San Salvador Reserves | 3 - 2 | Municipal Limeno Reserves | 2-2 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
15:30 | Electricite du Cambodge | 0 - 2 | Kirivong Sok Sen Chey | 0-0 |
18:00 | วิสาขเอฟซี | รอ | Prey Veng | |
18:00 | สะเวย์ เรียง เอฟซี | 1 - 2 | เบือง เกต อังกอร์ | 1-1 |
18:00 | พนมเปญ เอฟซี | 1 - 1 | นากาเวิลด์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
18:00 | แอธโลน ทาว์น(ยู 19) | 3 - 1 | ดันดาล์ค(ยู19) | 1-1 |
19:50 | Treaty United FC U19 | 1 - 1 | คอร์กซิตี้(ยู 19) | 0-1 |
20:00 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) | 0 - 1 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) | 4 - 1 | ลองฟอร์ด ทาวน์(ยู 19) | 3-0 |
21:00 | แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) | 0 - 3 | เซนต์.แพทริค(ยู19) | 0-3 |
21:00 | โบฮีเมียนส์(ยู 19) | 4 - 0 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
22:00 | Tatran Sedlcany | 1 - 2 | Spartak Sobeslav | 0-1 |
22:00 | เบนาทกี้ นาด จิเซรัว | 4 - 0 | Trutnov | 2-0 |
22:10 | Dvur Kralove nad Labem | 1 - 1 | Horky Nad Jizerou | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
22:59 | ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) | 2 - 2 | เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
00:00 | Puerto San Jose | 2 - 1 | Deportivo Xinabajul | 1-1 |
00:00 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 1 - 0 | ซีดี ซากาปา | 0-0 |
00:00 | CD Suchitepequez | 2 - 1 | ซิเคียนาเล่เอฟซี | 1-1 |
00:00 | CSD Amatitlan | 0 - 1 | Quiche FC | 0-0 |
00:00 | Juventud Pinulteca FC | 1 - 0 | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | 1-0 |
01:00 | Coatepecano IB | 1 - 0 | Plataneros La Blanca | 0-0 |
04:00 | เดปอร์ติโบซานเปโดร | 0 - 0 | ซีดี มาร์เกวนเซ่ | 0-0 |
04:00 | CSD Agua Blanca | 2 - 3 | Chimaltenango FC | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
16:00 | MOL Fehervar FC II | 0 - 2 | ปุชกาช อคาเดเมีย 2 | 0-1 |
16:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ 2 | 1 - 1 | Ivancsa | 0-1 |
22:30 | ทาทาบันย่า | 1 - 4 | ETO กีโอรี่ 2 | 1-1 |
22:30 | คาซิงบาร์ซิคา | 2 - 1 | Tiszafured VSE | 0-1 |
22:30 | Mohacs | 0 - 2 | โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี | 0-1 |
22:30 | Kisvarda II | 3 - 0 | Senyo Carnifex | 1-0 |
22:30 | เวซสเพรม เอฟซี | 2 - 0 | โกมาโรม วีเอสอี | 1-0 |
22:30 | UFC Nagykanizsa | 0 - 2 | Zalaegerszegi TE II | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บรูไน ซูเปอร์ลีก |
||||
15:00 | Kuala Belait | 2 - 1 | Rimba Star | 1-0 |
15:00 | Panchor Murai | 1 - 1 | Bakes FC | 0-1 |
15:00 | Setia Perdana FC | 1 - 3 | BSRC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
08:00 | เรอัล เอสเทล | 4 - 0 | HYH Export Sebaco FC | 3-0 |
09:00 | มานากัว เอฟซี | 0 - 1 | ยูเวนตุส มานากัว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก |
||||
22:00 | FC Petrzalka (w) | 0 - 5 | เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย | 1 - 3 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 0-2 |
01:00 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 1 - 1 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 1-1 |
01:00 | วิลล่า มิเตร | 2 - 0 | Deportivo Camioneros | 2-0 |
01:00 | Club Ciudad de Bolivar | 0 - 0 | ซานซิเนน่า | 0-0 |
01:00 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 1 - 4 | โซล เดอ เมโย | 0-2 |
01:00 | เดซามปาราดอส | 0 - 4 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | 0-3 |
01:00 | Independiente Chivilcoy | 1 - 1 | โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | 0-0 |
01:00 | ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู | 0 - 0 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 0-0 |
01:30 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 2 - 1 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 0-1 |
01:30 | เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ | 0 - 3 | สปอร์ติโว เพนาโรล | 0-1 |
01:30 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 2 - 2 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 0-1 |
02:00 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 2 - 1 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
16:57 | เอฟเค โกเมล(สำรอง) | 1 - 1 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 0-0 |
19:00 | เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) | 5 - 1 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | 2-1 |
20:55 | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) | 3 - 2 | เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Curacao League |
||||
05:00 | SV UNDEBA | 2 - 0 | SV SUBT | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
22:59 | อัตเลติโก บูคารามังก้า (ญ) | 0 - 1 | อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) | 0-0 |
03:00 | Llaneros (w) | 2 - 4 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:00 | ริโอ บรานโก้ พีอาร์ | 1 - 0 | อิมอเร่ อาร์เอส | 0-0 |
01:00 | คาเซียส อาร์เอส | 0 - 0 | จอยวิลล์ เอสเซ | 0-0 |
01:00 | Rio Branco VN | 1 - 0 | อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี | 0-0 |
02:00 | ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ | 0 - 2 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 0-0 |
02:00 | อีซี อาเกีย เนกรา | 0 - 6 | คาล์เด้นเซเอ็มจี | 0-3 |
02:00 | อีตาบายานา | 1 - 2 | บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ | 1-1 |
02:00 | เซ็นทรัลเอสซี | 1 - 1 | เอบีซี อาร์เอ็น | 1-1 |
02:00 | Nova Mutum EC | 2 - 0 | โกเอียเนเซีย จีโอ | 1-0 |
02:00 | ASA | 0 - 1 | Retro/PE | 0-1 |
02:00 | Paragominas FC PA | 1 - 1 | พัลมาส | 1-1 |
02:00 | เซียนอร์เต้ พีอาร์ | 1 - 1 | ซานโต อังเดร | 1-1 |
04:00 | อัตเลติโก อาเครียโน่ | 0 - 1 | คาสแตนฮาล พีเอ | 0-1 |
04:00 | ยาปิรันก้า เอพี | 1 - 0 | Penarol AM | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
20:00 | เบลา วิสต้า | 1 - 5 | Uni Souza | 1-0 |
01:00 | อิตาโบไร อาร์เจ | 1 - 3 | ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Australia Tasmania Super League Women |
||||
11:15 | South Hobart (w) | 1 - 1 | Taroona (w) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Victoria NPL2 U20 League |
||||
14:45 | คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) | 2 - 3 | บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Ghana FA Cup |
||||
22:00 | Ashanti Gold | 1 - 1 | Berekum Chelsea | 1-0 |
01:45 | Accra Hearts of Oak | 3 - 0 | Medeama SC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
00:00 | พูอีบลา(ญ) | 2 - 0 | Mazatlan FC (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Sergipano A2 |
||||
01:30 | Pacatuba | 0 - 2 | โฮริซอนเต ซีอี | 0-1 |
01:30 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 2 - 1 | CE Uniao | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
20:03 | ทียูเอสโคเบลนซ์ | 0 - 2 | รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Mongolia Premier League |
||||
09:00 | อูลานบาตอร์ซิตี้ | 0 - 0 | เอิร์ซิม | 0-0 |
12:00 | เดเรนเอฟซี [66%] | 1 - 1 | [76%] Selenge Press จะชนะ | 0-0 |
15:00 | UB Mazaalainuud | 1 - 1 | คานการิด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Catarinense Division 2 |
||||
01:00 | คัมโบริว เอสซี | 2 - 0 | Nacao | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Capital Territory Premier League Women |
||||
09:45 | West Canberra Wanderers FC (W) | 0 - 4 | แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) | 0-2 |
11:15 | แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) | 4 - 5 | กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) | 3-3 |
ผลบอลวันที่ Cameroon League Women |
||||
20:00 | Renaissance de Guider (W) | รอ | Renaissance de Figuil (w) |
ผลบอลวันที่ Canadian Premier League |
||||
08:00 | เอฟซี เอดมันตัน | 3 - 1 | Valour | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Bolivia Regional League |
||||
20:30 | Real Tomayapo Reserves | 3 - 2 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร (สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Northern NSW Reserves League |
||||
09:30 | Newcastle Olympic FC Reserves | 1 - 1 | Charlestown Azzurri Reserves | 0-1 |
09:30 | Edgeworth Eagles Reserves | 0 - 0 | Valentine Phoenix Reserves | 0-0 |
09:30 | Lake Macquarie Reserves | 2 - 2 | Weston Workers Reserves | 0-1 |
09:30 | Lambton Jaffas Reserves | 2 - 1 | Broadmeadow Magic Reserves | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Lithuania II Lyga |
||||
16:00 | VMFD Zalgiris III | 2 - 5 | เอครานาส | 2-2 |
17:00 | Nevezis II | 3 - 2 | FK FM Ateitis | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Capital Territory U23 League |
||||
09:30 | Gungahlin Utd U23 | 4 - 1 | Cooma Tigers U23 | 0-1 |
09:45 | Canberra Croatia FC U23 | 4 - 1 | Tuggeranong United U23 | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Czech Republic 5. Ligy |
||||
19:00 | FK Admira Praha B | 3 - 0 | SK Treboradice | 0-0 |
22:00 | เวลเค่ โลซินี่ย์ | 0 - 0 | Sokol Kralice | 0-0 |
22:00 | Tj Sigma Lutin | 1 - 1 | โดลานี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Solomon Islands S League |
||||
08:00 | Kula FC | 1 - 1 | Marist FC Honiara | 1-1 |
10:15 | เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด | 1 - 4 | ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี | 1-3 |
12:15 | เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ | 0 - 1 | Waneagu United | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
02:10 | ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) | 1 - 3 | ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) | 0-2 |
02:30 | Porto Velho EC U20 | 3 - 2 | Rondoniense RO U20 | 2-1 |
02:30 | Villa Rondonia U20 | 3 - 0 | Guapore RO U20 | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Ecuador Primera Women |
||||
22:00 | Academia Sport JC (W) | 1 - 2 | Quito FC (W) | 0-1 |
22:00 | CD Espuce (W) | 2 - 0 | LDU Quito (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Argentina Youth League |
||||
19:00 | Deportivo Armenio U20 | 1 - 1 | JJ Urquiza U20 | 0-1 |
19:00 | San Martin Burzaco U20 | 1 - 1 | Talleres Remedios U20 | 1-0 |
20:00 | CA Colegiales U20 | 1 - 1 | CSD Flandria U20 | 1-0 |
20:00 | Canuelas FC U20 | 1 - 1 | Villa San Carlos U20 | 1-1 |
20:00 | Deportivo Espanol U20 | 1 - 4 | UAI Urquiza U20 | 0-2 |
20:00 | Deportivo Laferrere U20 | 0 - 0 | Quilmes U20 | 0-0 |
20:00 | อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) | 0 - 0 | Lujan U20 | 0-0 |
20:00 | Sacachispas U20 | 3 - 2 | Los Andes U20 | 2-1 |
21:00 | Defensores Unidos U20 | 1 - 0 | CA San Miguel U20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Argentina Regional League |
||||
02:10 | เดปอร์ติโว โรดิโอ เดล เมดิโอ | 3 - 1 | CA Fray Luis Beltran | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Solomon Islands League Women |
||||
10:05 | Koloale FC (W) | 3 - 0 | Marist FC (W) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Western Australia U23 League Women |
||||
12:00 | Balcatta FC U23 (W) | 1 - 0 | Curtin University FC U23 (W) | 0-0 |
12:05 | Perth SC U23 (W) | 2 - 3 | Northern Redbacks U23 (W) | 1-3 |
14:00 | Fremantle City FC U23 (W) | 2 - 0 | Subiaco AFC U23 (W) | 2-0 |