ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
21:00 | เอสเค บรานน์ | 3 - 0 | Oygarden FK | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ(N) | 4 - 1 | อโครโพลิส ไอเอฟ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
03:00 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 1 - 1 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์(N) | 1 - 0 | วิลล่า เอสปาโนลา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
06:00 | วิตอเรีย บีเอ | 0 - 1 | เนาติโก (พีอี) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Chatham C |
||||
09:00 | Ferrymead Bays | 0 - 3 | ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด | 0-1 |
09:00 | แคสเมียร์ เทคนิค | 4 - 0 | Selwyn United | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก U21 |
||||
23:30 | KFUM Roskilde U21 | 3 - 1 | Hundested IK U21 | 0-1 |
00:40 | Husum U21 | 2 - 3 | Frederiksberg BK U21 | 2-1 |
01:00 | Vestia U21 | 0 - 7 | เอบี ทาร์นบี (ยู21) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:00 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 0 - 1 | ซาน มาร์คอส | 0-1 |
22:59 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 2 - 0 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 0-0 |
23:30 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 2 - 2 | โคเบรลัว | 0-2 |
02:30 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 3 - 0 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 1-0 |
05:00 | เปอร์โต มอนต์ | 1 - 0 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
01:00 | Byasen 2 U19 | 5 - 2 | Sverresborg U19 | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย |
||||
14:00 | คีร์กีซสถาน(N) | 0 - 1 | มองโกเลีย | 0-1 |
17:30 | ญี่ปุ่น | 4 - 1 | ทาจิกิสถานบุรุนดี | 2-1 |
21:00 | กวม(N) | 0 - 3 | ซีเรีย | 0-2 |
21:00 | บังกลาเทศ(N) | 0 - 2 | อินเดีย | 0-0 |
21:30 | อิรัก(N) | 4 - 1 | กัมพูชา | 3-0 |
22:59 | เนปาล(N) | 0 - 3 | จอร์แดน | 0-1 |
23:30 | อิหร่าน | 3 - 0 | บาห์เรน | 0-0 |
23:45 | เวียดนาม(N) | 4 - 0 | อินโดนีเซีย | 0-0 |
23:45 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ | 3 - 1 | ไทย | 2-0 |
00:00 | จีน(N) | 2 - 0 | ฟิลิปปินส์ | 0-0 |
00:10 | โอมาน | 0 - 1 | กาตาร์ | 0-1 |
01:00 | อุซเบกิสถาน(N) | 5 - 0 | สิงคโปร์ | 3-0 |
02:00 | ออสเตรเลีย(N) | 5 - 1 | จีน-ไต้หวัน | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
21:15 | มาลาวัน | 3 - 0 | Shahrdari Astara | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:00 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 0 - 1 | ซีเอ ซาน มิเกล | 0-0 |
01:30 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 3 - 1 | ฟลานเดรีย | 1-0 |
01:30 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 1 - 1 | Talleres Rem de Escalada | 0-1 |
01:30 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 1 - 0 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 0-0 |
01:30 | ลอส อันเดส | 0 - 0 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 0-0 |
01:30 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 1 - 1 | โกมูนิกาซิโอเนส | 1-0 |
01:35 | อัล คิว ซา | 2 - 0 | คานัวลาส เอฟซี | 1-0 |
01:35 | ซาคาชิสพาส | 4 - 1 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
41 | แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) | 0 - 0 | มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) | - |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | เจนเออะแร็ล ดิแอซ | 1 - 3 | 3 เดอ เฟบเบรโร่ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
20:00 | เอฟซี เชอวาร์เดนิ | 4 - 0 | ชิคฮูร่า | 2-0 |
20:00 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | 0 - 3 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 0-0 |
20:00 | ชักดิดี้ | 1 - 5 | เอฟซี กากรา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | แยงไกเยอร์ | 1 - 2 | ไดนาโม ซามาร์คาด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Iran U23 Liga |
||||
21:05 | นาซซาจี้ มาซานดาราน(ยู 23) | 0 - 0 | Naft Ahvaz U23 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 5 - 2 | กรินดาวิค (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
06:00 | เอสซี เปซานดูปารา | 0 - 2 | โบตาโฟโก้ พีบี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
01:25 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 4 - 1 | สเตล รุสซ์โซว | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
14:00 | เซอร์เบีย(N) | 1 - 1 | จาเมกา | 0-1 |
16:00 | เอสโตเนีย(ยู 19)(N) | 0 - 0 | ลิธัวเนีย (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | เซอร์เบีย(ยู 19) | 1 - 0 | โรมาเนีย(ยู 19) | 1-0 |
20:00 | รวันดา | 5 - 0 | แอฟริกากลาง | 2-0 |
22:59 | เบลารุส | รอ | เซียร์ราลีโอน | |
22:59 | มอลตา | รอ | คาซัคสถาน | |
22:59 | ยูเครน | 4 - 0 | ไซปรัส | 2-0 |
22:59 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21)(N) | 5 - 1 | กาตาร์ (ยู23) | 2-0 |
01:45 | อันดอร์รา | 0 - 0 | ยิบรอลตาร์ | 0-0 |
01:45 | หมู่เกาะแฟโร | 5 - 1 | ลิกเตนสไตน์ | 3-1 |
01:45 | เยอรมนี | 7 - 1 | ลัตเวีย | 5-0 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
01:00 | Legon Cities FC | 1 - 0 | Inter Allies | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
01:00 | KR KV U19 | 4 - 0 | Afturelding Hviti U19 | 2-0 |
01:05 | Stjarnan KFG Alftanes IIU19 | 3 - 1 | Sindri U19 | 0-0 |
01:05 | เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) | 2 - 3 | ฟจอลเนอร์ (ยู 19) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
16:00 | ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 5 | ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | ฮอนก้า อคาเทเมีย | 4 - 0 | ทีพีวี แทมเปเร่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | รอ | SV Spittal |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
19:30 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | รอ | Sandvikens AIK FK | |
21:00 | FC Arlanda | รอ | IFK Osterakers FK | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | |
00:00 | Jarfalla | รอ | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:45 | Coast Stima | 2 - 3 | อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี | 2-0 |
19:00 | Bidico | รอ | บานดาริ | |
19:00 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | รอ | วาซิโต้ เอฟซี | |
19:00 | ทัสเคอร์ | รอ | แมทารี่ ยูไนเต็ด | |
19:00 | เวสเทิร์นสติม่า | รอ | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | |
19:00 | Mwatate United | 4 - 4 | Silibwet Leons FC | 2-2 |
19:00 | Nairobi Stima | 2 - 1 | MCF FC | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
19:00 | ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) | 2 - 1 | คูพีเอส(ยู 20) | 0-1 |
23:15 | ฮาก้า (เยาวชน) | 5 - 2 | คาโป (ยู 20) | 1-1 |
23:15 | อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) | 1 - 1 | เฮชเจเอส (ยู 20) | 0-0 |
00:00 | GrIFK U20 | 1 - 1 | ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
01:30 | St. James Swifts (W) | 6 - 1 | คิลเล่น เรนเจอส์(ญ) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
10:00 | เบย์โอลิมปิก | 1 - 2 | โอคแลนด์ ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
03:00 | เคอาร์ไอเอ | 2 - 0 | Arborg | 2-0 |
03:20 | เบอเซอกิร์ | 3 - 1 | กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน คัพ |
||||
19:00 | เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ | 5 - 1 | Arsenal de Yaounde | 0-0 |
19:00 | Racing de Bafoussam | 4 - 0 | Renaissance Guider | 2-0 |
19:00 | สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง | 3 - 1 | EPTA de Yaounde | 1-0 |
19:00 | ยัง สปอร์ต | 0 - 4 | Ecole De Foot Des Brasseries | 0-0 |
21:00 | ไดนาโม เดอ ดูอาลา | 3 - 1 | Eemsa of Tiko | 1-0 |
21:00 | แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ | 4 - 0 | AS Donlap de Douala | 2-0 |
21:00 | Tonnerre Yaounde | 4 - 0 | AS Polytechnique de Bansoa | 1-0 |
21:00 | ฟอร์ตเชือเอฟซี | 2 - 0 | Douala AC 2000 | 1-0 |
21:10 | นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา | 3 - 2 | ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลัมเบีย U19 ลีก |
||||
22:59 | Boyaca FC U19 | 1 - 1 | Valle U19 | 1-0 |
01:05 | Quindio U19 | 0 - 0 | Bogota FC U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์คัพ |
||||
08:30 | นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี | 4 - 0 | Wainuiomata AFC | 3-0 |
09:00 | เวสเทิร์น ซูเบอร์ | 4 - 0 | Upper Hutt City | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
00:50 | Club Ciudad de Bolivar | 2 - 0 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 0-0 |
01:00 | Independiente Chivilcoy | 1 - 0 | วิลล่า มิเตร | 0-0 |
01:00 | ดักลาส เฮก | 0 - 1 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 0-1 |
01:00 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย | 2 - 4 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 2-3 |
01:05 | โซล เดอ เมโย | 1 - 0 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 0-0 |
01:05 | โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | 2 - 0 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | 1-0 |
01:30 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 2 - 1 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 1-0 |
01:40 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 2 - 0 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 1-0 |
02:00 | เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ | 0 - 1 | เดซามปาราดอส | 0-1 |
02:00 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 1 - 0 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil women's League |
||||
01:00 | Associacao Napoli Cacadorense (w) | 1 - 1 | Real Brasilia FC (w) | 1-0 |
01:00 | AA Napoli SC (w) | 1 - 1 | Real Brasilia FC (w) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia GFA League |
||||
23:30 | Gambia Ports Authority | 2 - 0 | Tallinding United | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Iran Div 2 |
||||
22:30 | Milad Mehr | 4 - 3 | Oghab Tehran | 1-1 |
22:45 | Mes Shahr-e Babak | 1 - 0 | Niroye Zamini | 1-0 |
22:59 | Naft Omidiyeh | 2 - 1 | พาส ฮาเมดัน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Senegal Ligue 2 |
||||
00:00 | Demba Diop | 0 - 1 | Dakar Universite Club | 0-1 |
00:00 | Jamono Fatick | 1 - 2 | ASC Port Autonome | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
19:30 | กัวเนีย (เยาวชน) | 2 - 0 | Canedense U20 | 2-0 |
03:00 | Aseev U20 | 1 - 1 | Uniao Inhumas U20 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Poland U19 League |
||||
19:50 | GKS Belchatow U19 | 4 - 0 | Jeziorak Ilawa U19 | 3-0 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF Nations League |
||||
08:40 | สหรัฐอเมริกา | 2 - 2 | เม็กซิโก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 2 |
||||
22:15 | เอฟซี เดวส์ | 2 - 1 | FC Oasis | 1-0 |
00:20 | Union Arafat | 3 - 1 | FC Souvara Riadh | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Lithuania II Lyga |
||||
00:00 | BE1 NFA | 8 - 3 | Niesky | 5-1 |
ผลบอลวันที่ Poland Regional League |
||||
23:30 | Przyszlosc Wlochy | 1 - 6 | KS Teresin | 0-4 |
ผลบอลวันที่ Bangladesh Championship League |
||||
17:00 | ธากา ซิตี้ เอฟซี | 0 - 0 | Uttara FC | 0-0 |
17:00 | Fakirapool Young Mens Club | 4 - 1 | วาริ คลับ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Australia WA State Cup Women |
||||
09:45 | Sorrento (w) | 0 - 2 | นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) | 0-1 |
14:00 | บัลแคทต้า (ญ) | 1 - 1 | Perth SC (w) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Australia WA Reserve Cup |
||||
12:00 | Swan Utd Reserves | รอ | Western Knights Reserves |