ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
23:30 | โคโลญจน์ | 0 - 1 | โฮลสไตน์ คีล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
03:45 | อารัวก้า | 3 - 0 | ริโอ อาฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
17:00 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 0 - 1 | เวกัลตา เซนได | 0-1 |
17:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 2 - 2 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 1-1 |
17:00 | คาชิว่า เรย์โซล | 1 - 2 | วิสเซล โกเบ | 0-0 |
17:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 1 - 1 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 0-0 |
17:00 | โยโกฮามา เอฟซี | 1 - 1 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 1-0 |
17:00 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 0 - 0 | สากัน โตสู | 0-0 |
17:00 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 3 - 0 | เอฟซี โตเกียว | 2-0 |
17:00 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 1 - 0 | เซเรโซ โอซาก้า | 0-0 |
17:00 | โออิตะ ตรินิต้า | 0 - 1 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
19:30 | สโกดา ซานธี | 2 - 1 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
22:30 | Oriolik | 4 - 1 | เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 | 4-0 |
22:30 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 1 - 0 | NK Gosk Kastel Gomilica | 1-0 |
02:00 | Tocantinopolis | 2 - 0 | ปิกอส | 0-0 |
03:00 | Mixto EC (W) | 0 - 1 | Alianca FC (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | ซูโจว ดองวู(N) | 1 - 1 | กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง | 0-1 |
18:35 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ | 3 - 1 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง | 2-0 |
18:35 | เจียงซี เหลียนเชง(N) | 1 - 1 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 0 - 0 | อัลเวย์เรดดี้ | 0-0 |
05:00 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 6 - 2 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยูโรปาลีก |
||||
02:00 | บียาร์เรอัล(N) | 1 - 1 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
00:00 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 1 - 1 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 0-0 |
00:00 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 2 - 0 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 0-0 |
00:00 | แอชดอด เอ็มเอส | 1 - 2 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
00:00 | ซองน์ดาล | 1 - 2 | เฟรดริกซ์สตรัด | 0-0 |
00:00 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 2 - 1 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:30 | ซีเอส คราอิโอว่า | 0 - 0 | เอฟซีคลินเซนิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | เอสเบิร์ก | 2 - 2 | เฮลซิงกอร์ | 0-0 |
00:10 | วีบรอก | 4 - 0 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 1-0 |
00:45 | ซิลเคบอร์ก | 2 - 1 | เฟรเดอริเซีย | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
22:59 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 4 - 0 | ซังค์ พอลเท่น | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
00:00 | อัลตินอร์ดู(N) | 0 - 1 | อัลเตย์สปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
00:00 | อาร์ดา | 3 - 3 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 2-1 |
00:00 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 3 - 1 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 2-0 |
00:00 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 2 - 0 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
22:30 | บารี | 0 - 0 | เฟอรัลพิซาโล | 0-0 |
22:30 | โมเดน่า | 0 - 2 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 0-0 |
22:30 | เรนาเต้ เอซี | 1 - 1 | เมทัลลิกา คาลชิโอ้ | 1-0 |
22:30 | ซุดติโรล อัลโต้ | 2 - 1 | โปร เวอร์เซลลี่ | 2-0 |
01:45 | อเวลลิโน่ | 1 - 0 | ปาแลร์โม่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ |
||||
17:00 | โทจิงิซิตี้ | รอ | มหาวิทยาลัยยามานาชิรูเบน เปกาซ | |
17:00 | โทจิงิซิตี้ | 9 - 0 | Nirasaki Astros | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:30 | AO Episkopis Rethymno | 1 - 1 | Aspropyrgos Enosis | 1-1 |
19:30 | คาลิเทีย(N) | 2 - 1 | อาลีซอส | 1-1 |
21:00 | Thesprotos | 1 - 2 | อปอลล่อน คาลามาเรีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 1 - 0 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 1-0 |
22:59 | เอ็นซี มากร้า | 2 - 2 | อีเอส เซทิฟ | 0-0 |
22:59 | อาร์ซี รีไลแซน | 1 - 1 | ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ | 1-1 |
22:59 | ปาราดัว เอซี | 1 - 1 | ยูเอส บิสกรา | 1-1 |
22:59 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 2 - 2 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 1-0 |
22:59 | โอลิมปิก เมเดีย | 1 - 0 | ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ | 1-0 |
22:59 | เจเอสเอ็ม สกิกดา | 2 - 0 | เอเอส เอน เอ็มลิล่า | 0-0 |
22:59 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 0 - 2 | เอ็มซี โอราน | 0-1 |
23:55 | ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส | 1 - 1 | เจเอส ซาอัวร่า | 0-0 |
00:00 | เจเอส คาบิลี่ | 2 - 1 | เอเอสโอ ชเลฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | มูซ่า | 1 - 1 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | บาเฮีย บีเอ | 2 - 4 | ทอร์ค | 1-2 |
05:15 | อินดิเพนเดนเต้ | 1 - 0 | คลับ กัวบิร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:05 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 1 - 2 | เวลริงตัน โฟนิค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
01:00 | อัล บาเดน | 0 - 2 | อัล ดาฮัม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | NBE SC(N) | 2 - 2 | สโมฮา เอสซี | 0-0 |
00:00 | เซรามิกา | 0 - 2 | เอนพ์พี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | แบล็ค ลีโอพาร์ด | 2 - 1 | ไกเซอร์ ชีฟ | 1-1 |
22:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 3 - 1 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 3-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | เคเอส บีริซ บอลช์ | 2 - 4 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 1-1 |
22:00 | เอสเค ติรานา | 3 - 1 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 2-1 |
22:00 | ตูตา เดอร์เรซ | 6 - 1 | Apolonia Fier | 2-1 |
22:00 | เคเอส กูเกซี | 1 - 2 | เคเอส คาสตริโอติ | 0-1 |
22:00 | วัลลัซเนีย | 2 - 0 | เคเอฟ ลาซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
23:15 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)(N) | 0 - 2 | อัล นาจม่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:59 | วีแดด คาซาบลานก้า | 2 - 0 | แมคฮาร์บ | 0-0 |
01:15 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ | 2 - 0 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า | 1-0 |
03:30 | เฟร์ ราเบท | 1 - 1 | เรพิด คลับ อวด เซม | 1-1 |
03:30 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 3 - 1 | เอฟยูเอส ราบัท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | อัล อัคห์ดาร์ | 0 - 1 | อัล-อาห์ลี เบงซี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
22:00 | ทาร์ตู เจเค มัก | 2 - 2 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 2-1 |
22:59 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 2 - 3 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 0-2 |
00:00 | ทรานส์ นาร์ว่า | 0 - 2 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เปอร์เซีย คัพ |
||||
22:00 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา(N) | 0 - 0 | เอฟเค ซาราเยโว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
22:00 | โคดรู โลโซวา | 0 - 2 | ดินาโม ออโต | 0-1 |
22:00 | เอฟซี มิลซามี่ | 3 - 2 | เอฟซี ฟลอเรชติ | 3-0 |
22:00 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 1 - 1 | ดาเซีย-บุยอูคานี | 0-0 |
22:00 | ซิมบรู ชิซินู | 0 - 0 | ซีเอส เปโตรคุบ | 0-0 |
22:00 | FC Sfintul Gheorghe | รอ | สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ |
ผลบอลวันที่ เกาหลีใต้ FA คัพ |
||||
17:00 | แกงวัน เอฟซี | 2 - 0 | โซล อี-แลน เอฟซี | 1-0 |
17:00 | แดกู เอฟซี | 2 - 0 | กิมแฮ ซิตี้ | 0-0 |
17:00 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 2 - 2 | ชุนนัมดรากอนส์ | 0-1 |
17:00 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 1 - 1 | ซองนัม เอฟซี | 0-1 |
17:00 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 0 - 0 | ยังจู ซิตี้เซน | 0-0 |
17:00 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0 - 0 | เอฟซี อันยาง | 0-0 |
17:00 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 3 - 0 | กยองนัม เอฟซี | 1-0 |
17:00 | Chungnam Asan | 1 - 3 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
10:00 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 2 - 2 | ลิมอน เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
00:30 | โฟล่า เอสซ์ | 5 - 0 | FC Wiltz 71 | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
00:00 | ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) | 5 - 2 | แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) | 0-2 |
02:00 | Peinsa F.S. Cartagena Futsal | 3 - 1 | Jaen Paraiso Interior Futsal | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
01:00 | นาร์โด (ยู 19) | 5 - 1 | Trond U19 | 3-1 |
01:30 | เรนเฮล์มไอเอล(ยู 19) | 3 - 5 | สเตรนฮาม ทีเอฟ(ยู 19) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ตูนีเซีย คัพ |
||||
21:00 | Enfidha Sport | 0 - 2 | AS Djelma | 0-1 |
21:00 | Mareth Sport | 1 - 2 | CS Tabarka | 0-2 |
21:00 | C.O.Transports | 0 - 0 | ES Hammam Sousse | 0-0 |
21:00 | SS Gafsa | 0 - 0 | Redeyef | 0-0 |
21:00 | เอสเปรานซ์ เอสที | 0 - 1 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 0-1 |
21:00 | คลับ แอฟริเคน | 3 - 1 | ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ | 1-0 |
21:00 | Rogba Tataouine | 0 - 0 | CS Bembla | 0-0 |
21:00 | US Menzel Bouzaiane | 0 - 2 | เอ.เอส อารีอานา | 0-0 |
21:00 | Rejiche | 0 - 1 | ยูเอส เบน กัวเดน | 0-1 |
21:00 | สฟาเคซี | 2 - 1 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 2-1 |
21:00 | KS Zaouiet Sousse | 0 - 0 | อีเอส ซาร์ซิส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 5 - 3 | กาญารี่(เยาวชน) | 1-1 |
18:00 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 1 - 3 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 0-3 |
20:00 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 1 - 1 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 0-1 |
20:00 | โตริโน่(เยาวชน) | 1 - 1 | เจนัว(เยาวชน) | 0-1 |
22:00 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 0 - 2 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 0-1 |
00:00 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 1 - 0 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ควีนคัพ |
||||
00:00 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 0 - 4 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
14:00 | Kunming Zheng He Shipman(N) | 1 - 3 | Wuxi Wugou | 1-3 |
14:00 | Dantong Tengyue(N) | 0 - 3 | เส้าซิงเคอเฉียวเยฺว่เจี่ย | 0-0 |
14:00 | ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) | 1 - 1 | จีน (ยู20) | 1-0 |
14:00 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) | 2 - 1 | อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ | 1-0 |
14:30 | เสฉวนหมินจู๋(N) | 1 - 0 | Quanzhou Yaxin | 0-0 |
14:30 | Yanbian Longding(N) | 0 - 1 | ฮูวนาน บิลโลวส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | อัล-อดาลห์ | 0 - 2 | อัล-ไดรห์ | 0-0 |
22:59 | อัล-จีล | 0 - 1 | อัล บูกาย์รียาห์ | 0-1 |
23:10 | อัล-โชอาลาห์ | 1 - 0 | อัล-จาบาลีน | 0-0 |
23:30 | อัล ฮาเซม | 0 - 0 | นาจราน | 0-0 |
23:40 | โอฮูด มีดินา | 2 - 0 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:05 | FC Tiamo Hirakata | 1 - 4 | นารา คลับ | 1-1 |
16:00 | โยโกกาว่า มูซาชิโน [52%] | 1 - 2 | [88%] Ban Di Tesi Iwaki จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
06:00 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 2 - 1 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
23:30 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | 1 - 2 | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BSWCP |
||||
23:15 | อียิปต์(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 3 - 4 | โมร็อคโก (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
00:30 | เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด) | 3 - 1 | แทนซาเนีย(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
21:00 | เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค | 1 - 2 | โอโบโลน เคียฟ | 0-1 |
21:00 | คริสตัล | 1 - 2 | ครีมิน ครีเม็นชุก | 0-1 |
21:00 | เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย | 4 - 0 | เนวา เทอร์โนพิล | 2-0 |
22:00 | Ahrobiznes TSK Romny | 1 - 2 | Vpk Agro Magdalinovka | 1-0 |
22:00 | Alians Lypova Dolyna | 4 - 1 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | 4-0 |
22:00 | Polissya Zhytomyr | 3 - 2 | เฮอร์กี้-สปอร์ท | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
16:00 | Nyirsuli ยู19 | 1 - 1 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | 1-0 |
19:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | 1 - 1 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:30 | Banga Gargzdai B | 2 - 1 | เอฟเค ทราไก 2 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | คูเนห์ เบ คูเนห์ | 0 - 1 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ | 0-1 |
21:15 | มาลาวัน | 1 - 0 | ฟาร์ เซปาซี่ | 0-0 |
21:15 | Kheybar Khorramabad | 5 - 0 | โอซิน อัลบอร์ซ | 2-0 |
21:30 | อาร์แมน โกฮาร์ | 2 - 0 | Shahrdari Astara | 1-0 |
22:05 | บาดราน เอฟซี | 1 - 0 | นาวาด เออร์เมีย | 0-0 |
23:10 | Esteghlal Mollasani | 1 - 2 | โคเชห์ ทาเลย์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) | 2 - 1 | ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) | 0-0 |
16:00 | ปาราดอ เอซี (ยู21) | 1 - 0 | ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | 1-0 |
16:00 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 1 - 1 | ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) | 1-1 |
16:00 | อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) | 1 - 0 | ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) | 1-0 |
16:00 | NC Magra U21 | 2 - 0 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | 0-0 |
16:10 | ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) | 3 - 2 | เอ็มซี โอราน (ยู21) | 1-0 |
16:15 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 2 - 1 | เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) | 1-1 |
16:15 | ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) | 0 - 2 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 0-1 |
16:40 | เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) | 3 - 4 | เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) | 0-0 |
16:45 | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | 2 - 1 | เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
23:15 | เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) | 6 - 1 | ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) | 2-1 |
00:30 | มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) | 1 - 3 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | อะดามาวา ยูไนเต็ด | 1 - 0 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | Akwa Starlets | 2 - 1 | อิฟานยี่ ยูบัช | 2-0 |
22:00 | เคโน พิลเลร์ส | 1 - 0 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
22:00 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 0 - 0 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 0-0 |
22:00 | วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี | 1 - 0 | โลบี สตาร์ส | 1-0 |
22:10 | วิคกิ ทัวร์ริส | 1 - 2 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:59 | Tenisca | 2 - 1 | ยูดี ซาน เฟอร์นันโด | 1-1 |
23:30 | Almagro CF | 3 - 2 | ซีดี อิเยร์กาส | 2-2 |
00:00 | ซีดี คาเบเซนเซ | 1 - 1 | Castilleja CF | 1-0 |
00:30 | ยูเอ ฮอร์ต้า | 3 - 3 | Igualada | 3-1 |
01:00 | SAD Villaverde San Andres | 0 - 1 | Villanueva del Pardillo | 0-1 |
01:45 | ฟิวดัส เด มุลเซีย | 1 - 0 | เอสเอฟซี มิเนอร์วา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
02:00 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 1 - 1 | อาไว เอฟซี เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
20:45 | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) | 6 - 2 | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
02:15 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | 1 - 5 | ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
22:30 | Astra Hungary Women | 2 - 3 | ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) | 1-0 |
22:30 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) | 3 - 2 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | อรารัต เยเรวาน 2 | 2 - 0 | ชีรัค บี | 1-0 |
19:00 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน | 2 - 1 | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด | 0 - 0 | กาการิน ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เดปอร์ติโว คาเปียต้า | 1 - 1 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 1-1 |
21:00 | Guarani de Trinidad | 0 - 1 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 0-0 |
21:00 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 1 - 3 | Sportivo Ameliano | 1-0 |
21:00 | 2 เด มาโย พีเจซี | 0 - 1 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 0-0 |
21:00 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 2 - 1 | อติรา เอฟซี | 1-1 |
02:00 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 0 - 0 | 3 เดอ เฟบเบรโร่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
01:00 | โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) | 0 - 4 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 0-1 |
01:30 | มาเธอร์เวลล์(ญ) | 2 - 3 | สปาร์ตันส์ (ญ) | 2-0 |
01:40 | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | 4 - 1 | ฮาร์ทส์ (ญ) | 1-0 |
01:45 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) | 0 - 1 | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
19:00 | Erzurum BB U19 | 3 - 2 | ชีวาสสปอร์(ยู19) | 1-1 |
21:00 | เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) | 1 - 1 | คอนยาสปอร์(ยู19) | 0-0 |
21:00 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) | 0 - 3 | กาลาตาซาราย (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
20:30 | เอ็นเค บราโว (ยู 19) | 1 - 4 | NK Noga Triglav U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
00:00 | Tallinna FC Ararat TTU | 4 - 2 | Tallinna JK Legion B | 3-0 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:05 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 1 | กรุลล่า โมริโอกะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
02:00 | Aquidauanense | 1 - 4 | ริโอ บลังโก้ เอซี | 1-3 |
02:00 | Real Desportivo/RO | 0 - 2 | บราซิลเลียนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 0 - 1 | เคเอส พอลโควิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:00 | บรอดมีโดว์ เมจิก | 2 - 2 | เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี | 0-2 |
16:00 | ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ | 2 - 2 | แลมบ์ตัน จาร์วิส | 2-0 |
16:00 | โมนาโร แพนเธอร์ส | 1 - 1 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 1-1 |
16:30 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 3 - 0 | อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี | 2-0 |
16:30 | วาเลนไทน์ | 1 - 2 | เลค แมคควอรี | 1-0 |
17:00 | บริสแบน ซิตี้ | 2 - 2 | เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
21:00 | ตูนิเซีย ยู 21 | รอ | อุซเบกิสถาน ยู21 | |
22:00 | ยูเครน (ยู 21) | 0 - 1 | อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | 2 - 0 | ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) | 0-0 |
01:00 | โวลตา เรดอนดา (ยู 20) | 0 - 0 | วาสโก ดา กามา (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
01:00 | ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) | 2 - 3 | Fylkir/Ellidi U19 | 0-0 |
01:00 | ไอเอ คาริ (ยู 19) | 1 - 1 | HK YmirU19 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
22:59 | Da Encarnacao | 1 - 0 | Aussie FC | 1-0 |
02:10 | SD Quito | 2 - 2 | SD Rayo Cayambe | 1-0 |
03:00 | Chacaritas SC | 0 - 1 | ซีดี เอล นาซิอองนาล | 0-1 |
03:00 | ปอร์โต วิ โฮ | 2 - 2 | CD Independiente Juniors | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
00:00 | UD Mutilve | 1 - 0 | อลาเบส 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 3 - 0 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 1-0 |
23:30 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 0 - 0 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 0-0 |
00:30 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 3 - 1 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 2-1 |
00:30 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 5 - 2 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ Greece Divison C |
||||
21:00 | Almyros Gaziou | 1 - 0 | Poros | 0-0 |
21:00 | Agios Nikolaos | 3 - 0 | AO Damastas | 1-0 |
21:00 | AO Giouchtas | 5 - 3 | Anagennisi Ierapetras | 1-1 |
21:00 | อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | 5 - 0 | Ermis Amyntaiou | 4-0 |
21:00 | Edessaikos | 1 - 3 | Megas Alexandros Trikalon | 0-2 |
21:00 | Apollon Paralimniou | 1 - 2 | M. Alexandros Orfaniou | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
21:00 | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | 0 - 1 | ซเวซดา เปียร์ม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
19:30 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | รอ | Sandvikens AIK FK | |
21:00 | FC Arlanda | รอ | IFK Osterakers FK | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | |
00:00 | Jarfalla | รอ | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
08:30 | นอร์ทเทิร์นเวอร์จิเนียยูไนเต็ด | 2 - 3 | เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด | 0-1 |
09:30 | เอฟซี โกลเด้น สเตท | 5 - 1 | Las Vegas Legends | 4-0 |
06:00 | North Carolina Fusion U23 | 2 - 1 | ไลอ้อนส์บริดจ์ เอฟซี | 2-0 |
06:00 | เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ | 0 - 3 | คาลามาซู | 0-1 |
07:00 | ฮิวสตัน เอฟซี | 2 - 2 | บารอสโซแวลลีย์ | 2-0 |
07:00 | เท็กซัส ยูไนเต็ด | 0 - 1 | AHFC Royals | 0-0 |
07:00 | OKC 1889 | 6 - 0 | แดลลัสซิตี้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | Awassa Kenema | 3 - 0 | Dire Dawa | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รวันดา National League |
||||
20:00 | เอเอส คิกาลี | 1 - 1 | เอพีอาร์ เอฟซี | 1-1 |
20:00 | Espoir FC | 2 - 2 | Rutsiro FC | 2-2 |
20:00 | Gasogi Utd | 2 - 2 | กอริลล่าเอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League |
||||
19:00 | ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี | 6 - 0 | อุกเยนอคาเดมี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
06:30 | Corktown AFC (w) | 0 - 3 | Detroit City FC (w) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
01:45 | Sion Swifts (w) | 0 - 1 | คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) | 0-1 |
01:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) | 2 - 8 | เกล็นโตรัน (ญ) | 0-3 |
02:00 | ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) | 1 - 0 | ลินฟิลด์(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก |
||||
00:00 | เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา | 4 - 3 | ยูเนียน ฮัวอเรล | 1-2 |
01:15 | ซานโต๊ส เคป ทาวน์(N) | 2 - 1 | Sport Chavelines Juniors | 1-1 |
03:30 | ปิราต้า เอฟซี(N) | 0 - 3 | เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
22:30 | FK Drezga | 0 - 4 | เอฟเค การ์เบจ | 0-1 |
22:30 | FK Ibar Rozaje | 4 - 2 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 2-0 |
22:30 | โอเอสเค อิกาโล | 4 - 1 | Arsenal Tivat | 2-1 |
22:30 | Jedinstvo Bijelo Polje | 3 - 3 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 1-2 |
22:30 | เอฟเค มอร์นาร์ | 3 - 0 | เอฟเค เบราเน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division |
||||
00:00 | เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา | 0 - 1 | เรอัล บามาโก | 0-0 |
02:00 | เอเอส โปลิศ | 1 - 2 | AS Douanes de Sikasso | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
21:00 | Polonia-Stal Swidnica | 0 - 0 | ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี | 0-0 |
22:00 | Warta Gorzów Wielkopolski | 3 - 0 | สเตล บิเซค | 2-0 |
22:00 | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | 3 - 3 | เคเอส อีเนอเกติก โร | 1-2 |
22:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน บี | 4 - 1 | Lechia Zielona Gora | 1-1 |
22:59 | Gornik II Zabrze | 0 - 1 | มีดซ์ เลกนิก้า 2 | 0-1 |
22:59 | เออซุส วอร์ซอ | 1 - 0 | Wikielec | 1-0 |
22:59 | LKS Goczalkowice Zdroj | 1 - 2 | GKS Pniowek Pawlowice Slaskie | 0-1 |
22:59 | Gawin Sleza Wroclaw | 8 - 2 | Rekord Bielsko-Biala | 2-1 |
22:59 | โปโลเนีย ไบตอม | 5 - 2 | Foto-Higiena Olawa | 4-0 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
18:00 | คาบเว วอร์ริเออร์ส | 1 - 0 | NAPSA Stars | 0-0 |
20:00 | Prison Leopards FC | 3 - 0 | เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
15:30 | โซลติโล่ อังกอร์ | 0 - 3 | เบือง เกต อังกอร์ | 0-1 |
15:30 | Electricite du Cambodge | 0 - 7 | วิสาขเอฟซี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
20:00 | Crvena Zvezda Youth | 1 - 3 | ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Australia Northern NSW Division 1 |
||||
16:00 | วอลล์เซนด์ | 2 - 2 | Cooks Hill United | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
02:15 | ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ | 0 - 0 | เคเอช ฮลิดาเรนดิ | 0-0 |
03:00 | Smari 2020 | 4 - 1 | Stokkseyri | 1-1 |
03:00 | เคอาร์ไอเอ | 1 - 0 | เบอเซอกิร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | Namungo FC | 1 - 0 | Gwambina FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 2nd Division |
||||
17:00 | Budai FC U19 | 1 - 3 | Szeged-Csanad Grosics U19 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
21:00 | Atletico Porto Santelpidio | 2 - 1 | Atletico Terme Fiuggi | 1-1 |
21:00 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ | 3 - 3 | Sammaurese | 2-2 |
21:00 | Asd Pineto Calcio | 1 - 2 | Vastese | 1-1 |
21:00 | ปราโต้ | 2 - 0 | Correggese Calcio | 0-0 |
21:00 | ไรติ | 2 - 0 | เอพริลเลีย | 0-0 |
21:00 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 0 - 1 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 0-0 |
22:59 | เอเอสดี บรูซาปอร์โต | 2 - 1 | ทริเทียม | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
23:30 | MS Jerusalem | 6 - 1 | เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Romania Liga 1 Women |
||||
15:00 | คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) | 0 - 14 | ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) | 0-5 |
15:00 | Banat Girls (w) | 6 - 2 | อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) | 2-0 |
19:00 | The river Niupanu of (w) | 1 - 0 | วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League |
||||
15:15 | Surfers Paradise White | 0 - 0 | Southport Warriors Metro | 0-0 |
32 | Musgrave Metro | 0 - 0 | Tally Valley Metro | - |
17:10 | Robina City Metro | 1 - 2 | Runaway Bay Metro | 0-2 |
17:10 | Surfers Paradise Blue | 2 - 2 | Coomera Metro | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Uganda Division 2 |
||||
20:00 | Arua Hill SC | 2 - 0 | Mbale Heroes | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:00 | UD Santana | 1 - 2 | GA Sampaio | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil women's League |
||||
01:00 | AA Napoli SC (w) | 1 - 3 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 1-2 |
01:00 | Minas ICESP DF (w) | 2 - 3 | คินเดอร์มาน (ญ) | 1-1 |
01:00 | เซา โฮเซ่ (ญ) | 1 - 4 | พัลไมรัสเอสพี (ญ) | 0-3 |
01:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) | 0 - 2 | อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) | 0-2 |
03:00 | Cruzeiro MG (w) | 2 - 2 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Croatia U19 League |
||||
15:00 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 3 - 0 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Uganda Cup |
||||
19:30 | เอ็กซ์เพรส เอฟซี | 0 - 0 | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Germany Bundesliga II Women |
||||
23:30 | เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) | 2 - 0 | FFC 08 Niederkirchen (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
02:00 | Flugoiania U20 | 1 - 2 | Aseev U20 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 2 |
||||
22:30 | ASC Etoile Commune Arafat | 1 - 0 | FC Oasis | 0-0 |
00:20 | FC Dar El Barka | 0 - 1 | เอฟซี เมดินา 3 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia Division 2 |
||||
23:30 | Red Hawks FC | 1 - 1 | Falcons FC | 0-1 |
23:35 | Samger FC | 1 - 1 | ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี | 0-1 |
23:40 | Immigration FC | 0 - 1 | Gunjur United | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Croatia 3.Division |
||||
22:30 | Zagreb Hask | 2 - 0 | เอ็นเค ฟราบ | 1-0 |
22:30 | Bistra | 2 - 1 | เอ็นเคลุคโก้ | 1-1 |
22:30 | เอ็นเค มักซีมีร์ | 0 - 5 | Trnje | 0-2 |
22:30 | NK Ponikve | 0 - 1 | HNK Segesta Sisak | 0-0 |
22:30 | NK Spansko | 0 - 1 | DUGO SELO | 0-0 |
22:30 | NK Tresnjevka | 3 - 2 | GAJ Mace | 1-2 |
22:30 | เอ็นเค วร์โบเวต | 2 - 0 | เอ็นเค คาร์โลแวค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Burkina Faso League |
||||
22:59 | RC Kadiogo | 0 - 2 | ซาลิ ตาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ DR Congo Super Ligue |
||||
20:00 | ซีเออาร์เอ บราซซาวิล | 0 - 0 | Nico-Nicoye | 0-0 |
20:30 | JS Groupe Bazano | 1 - 2 | Renaissance FC | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Burundi Cup |
||||
20:00 | วิทาโล | 2 - 1 | Bumamuru | 1-1 |
20:00 | ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี | 1 - 0 | มูซอนกาติ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Lithuania II Lyga |
||||
21:00 | BFA Vilnius II | 1 - 0 | Vilnius FK Zalgiris C | 1-0 |
23:30 | Hegelmann Litauen II | 1 - 1 | FM Klaipedos | 0-1 |
23:30 | FK Viltis Vilnius | 0 - 2 | FA Siauliai II | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Alagoano |
||||
02:00 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) | 2 - 1 | CS Esportivo AL | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) | 2 - 0 | โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Italian Youth League B |
||||
16:00 | ปิซา(ยู 19) | 2 - 4 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Tanzania Cup |
||||
22:59 | ซิมบ้า | 3 - 0 | Dodoma Jiji FC | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Burkina Faso Cup |
||||
22:59 | AS Police Ouagadougou | 0 - 2 | ASFA-Yennenga | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) | 0 - 2 | สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) | 0-1 |
22:00 | ZFK Sloga Zemun (w) | 0 - 1 | ZFK Masinac (w) | 0-1 |