ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 1 - 3 | สตวร์มกราซ | 1-0 |
22:00 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 4 - 0 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 3-0 |
22:00 | ราปิด เวียนนา | 3 - 0 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
01:00 | เมเชเลน | 1 - 2 | เคเอเอ เกนท์ | 0-0 |
01:00 | สตองดาร์ด ลีแอช | 1 - 3 | ออสเทนเด้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | บาเยิร์น มิวนิค | 5 - 2 | เอาก์สบวร์ก | 4-0 |
20:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 3 - 1 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 1-0 |
20:30 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 3 - 1 | ไฟร์บวร์ก | 0-0 |
20:30 | โคโลญจน์ | 1 - 0 | ชาลเก้ 04 | 0-0 |
20:30 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 2 - 1 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 0-1 |
20:30 | สตุ๊ตการ์ต | 0 - 2 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 0-0 |
20:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 2 - 1 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 0-0 |
20:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 2 - 4 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 0-1 |
20:30 | โวล์ฟสบวร์ก | 2 - 3 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | ชามัวร์ นิออร์ท | 2 - 0 | วิลเลฟรองเช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
19:00 | อินเตอร์ ตูร์คู | 2 - 1 | เคทีพี ค็อตก้า | 0-0 |
21:00 | ลาห์ติ | 1 - 0 | ฮอนก้าเอสพู | 0-0 |
21:00 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 0 - 2 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 0-0 |
22:59 | อิลเวส แทมเปเร่ | 3 - 2 | คูพีเอส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:00 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 2 | ซองนัม เอฟซี | 2-2 |
12:40 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 1 - 0 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
00:00 | มอนทรีออล อิมแพ็ค(N) | 1 - 2 | เอฟซี ซินซินเนติ | 0-0 |
02:30 | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส | 3 - 0 | แอลเอ กาแลกซี่ | 0-0 |
05:05 | ชิคาโก ไฟร์ | 1 - 0 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 0-0 |
06:00 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 1 - 0 | โตรอนโต้ เอฟซี | 1-0 |
06:35 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี(N) | 1 - 2 | โคลัมบัส ครูว์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | สากัน โตสู | 2 - 1 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 0-1 |
12:00 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 2 - 0 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 0-0 |
12:05 | เวกัลตา เซนได | 2 - 1 | โออิตะ ตรินิต้า | 1-1 |
13:00 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 3 - 1 | โยโกฮามา เอฟซี | 2-0 |
14:00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 2 - 0 | วิสเซล โกเบ | 0-0 |
15:00 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 2 - 1 | โชนัน เบลมาเร่ | 0-1 |
15:00 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 1 - 1 | คาชิว่า เรย์โซล | 0-0 |
16:00 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 0 - 0 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 0-0 |
17:00 | เอฟซี โตเกียว | 1 - 0 | กัมบะ โอซาก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | เอไอเค โซลน่า | 2 - 2 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 1-0 |
22:30 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 3 - 0 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
22:59 | เรอัล มาดริด | 2 - 1 | บียาร์เรอัล | 0-1 |
22:59 | ฮูเอสก้า | 0 - 0 | บาเลนเซีย | 0-0 |
22:59 | เออิบาร์ | 0 - 1 | บาร์เซโลน่า | 0-0 |
22:59 | โอซาซูน่า | 0 - 1 | เรอัล โซเซียดาด | 0-0 |
22:59 | เซลต้า บีโก้ | 2 - 3 | เรอัล เบติส | 1-0 |
22:59 | เอลเช่ | 2 - 0 | แอธเลติก บิลเบา | 1-0 |
22:59 | เรอัล บายาโดลิด | 1 - 2 | แอตเลติโก้ มาดริด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
01:45 | กาญารี่ | 0 - 1 | เจนัว | 0-1 |
01:45 | โครโตเน่ | 0 - 0 | ฟิออเรนติน่า | 0-0 |
01:45 | ซามพ์โดเรีย | 3 - 0 | ปาร์ม่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
18:30 | เบรนท์ฟอร์ด | 3 - 1 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 1-1 |
00:30 | สวอนซี ซิตี้ | 1 - 1 | บาร์นสลีย์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
21:30 | ซันเดอร์แลนด์ | 2 - 1 | ลินคอล์น ซิตี้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
09:50 | Vaivase Tai FC | 1 - 0 | กีวี เอฟซี | 1-0 |
11:00 | Hiroshima Sanfrecce (W) | 2 - 0 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) | 0-0 |
11:00 | INAC Kobe (W) | 2 - 0 | อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) | 0-0 |
12:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) | 3 - 1 | เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) | 1-1 |
12:00 | Omiya Ardija (W) | 0 - 4 | เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) | 0-1 |
12:00 | Naha FC (w) | 0 - 11 | Frigates Utd (W) | 0-6 |
15:30 | โอโตรโควิซ | 2 - 4 | ไวสคอป | 2-3 |
16:10 | บูลาวาโย ซิตี้ | 0 - 2 | Chicken Inn | 0-1 |
18:15 | Binfield | 2 - 3 | Rylands | 1-2 |
20:00 | Desportivo Maputo | 2 - 1 | Textafrica | 1-0 |
20:30 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) | 3 - 0 | วาปรุส แปร์นู(ญ) | 1-0 |
21:00 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | รอ | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | |
21:00 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 1 - 2 | บรอมส์โกรฟ | 0-1 |
21:00 | Golcar Utd | 5 - 2 | Nostell Miners Welfare | 3-2 |
22:00 | Kmka | รอ | KVZSC | |
22:59 | SC Mannsworth | 0 - 7 | AS Koma Elektra | 0-1 |
01:00 | Vitoria Salvador (w) | 0 - 1 | Fortaleza (w) | 0-0 |
06:30 | Roc City Boom | 0 - 1 | ซีราคิวส์ | 0-0 |
06:35 | Hard Rock FC | 0 - 0 | พาราไดซ์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
20:00 | เซนต์ จอห์นสโตน(N) | 1 - 0 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:00 | NK Bilje | 3 - 1 | เอ็นเค บริซิเซ่ | 2-1 |
22:00 | รีดอมเลีย | 0 - 1 | NK Roltek Dob | 0-1 |
22:00 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | 1 - 2 | เอ็นเค นาฟต้า | 1-0 |
22:00 | ทริงลาฟ คราน | 1 - 0 | เอ็นเค ครักคา | 1-0 |
22:00 | บรดา | 2 - 3 | Jadran Dekani | 1-1 |
22:00 | เอ็นเค เครสโก | 0 - 4 | NK Fuzinar | 0-3 |
22:00 | NK Smartno | 0 - 1 | ดราว่า | 0-0 |
22:00 | NK Primorje | 4 - 0 | เอ็นดี เบลตินซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
20:00 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ(N) | 3 - 1 | แลนด์สโครน่า | 2-0 |
20:00 | ออร์ไกร์ท | 0 - 2 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | สคีฟซ์ ไอเค | 2 - 2 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 1-1 |
19:00 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 0 - 1 | โคลดิ้ง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
19:30 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 4 - 0 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
22:00 | อิสตันบูลสปอร์ | 0 - 1 | อัลเตย์สปอร์ | 0-0 |
01:00 | ซัมซั่นสปอร์ | 2 - 2 | อัลตินอร์ดู | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:59 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 1 - 0 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
00:00 | เอสเคเอฟซีเรด | 4 - 1 | เอฟเค เซนิก้า | 2-0 |
00:00 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 2 - 0 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 1-0 |
00:00 | สโลวาน บราติสลาวา | 2 - 1 | เทรนซิน | 2-0 |
00:00 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 5 - 1 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 3-0 |
00:00 | นิตร้า | 0 - 4 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 0-2 |
00:00 | Sokol Dolna Zdana | 1 - 0 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 1 - 0 | วาร์เท็กซ์ | 0-0 |
22:00 | ริเยก้า | 2 - 1 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 1-1 |
22:00 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 2 - 0 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 1-0 |
22:00 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 2 - 1 | อิสทรา 1961 พูลา | 1-1 |
00:30 | ดินาโม ซาเกร็บ | 1 - 0 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
23:30 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 1 - 3 | แกลร์นาร์ฟอน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:00 | แตร์นาน่า | 1 - 0 | เปรูจา | 0-0 |
22:30 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ | 0 - 0 | ไอโมเลเซ่ | 0-0 |
22:30 | ปากาเนเซ่ | 3 - 2 | บิสเซลเย 1913 | 0-0 |
22:30 | Legnago Salus | 3 - 0 | ราเวนน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
21:00 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 2 - 3 | บรอมลีย์ | 0-1 |
21:00 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 2 - 1 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 1-1 |
21:00 | อีสต์ไลก์ | 1 - 0 | บอร์แฮม วู๊ด | 0-0 |
21:00 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 0-1 |
21:00 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 3 - 0 | เวย์เม้าท์ | 2-0 |
21:00 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 1 - 1 | วอคกิ้ง | 1-1 |
21:00 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | บาร์เน็ต | 2-1 |
21:00 | วีลด์สโตน เอฟซี | 1 - 4 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 0-2 |
21:00 | เร็กซ์แฮม | 5 - 3 | คิงส์ ลินน์ | 3-1 |
21:00 | อัลทริงแคม | 4 - 3 | เยโอวิล ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
00:00 | อคาเดมีโค วิสุ(N) | 3 - 2 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 3-2 |
00:00 | อารัวก้า | 3 - 1 | จีดี ชาเวซ | 1-1 |
00:00 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 2 - 1 | ปอร์โต้ บี | 0-1 |
00:00 | โควา พีดาเด้ | 4 - 0 | คาซ่า เพีย เอซี | 3-0 |
00:00 | ไลซอส | 1 - 2 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า | 1-0 |
00:00 | วาร์ซิม | 1 - 0 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 0-0 |
00:00 | วิเซล่า | 5 - 2 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ |
||||
09:05 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 3 - 0 | Nippon Bunri University | 1-0 |
10:00 | เอฮิเมะเอฟซี | 1 - 2 | มาบาริ เอฟซี | 1-1 |
11:00 | ฮอนด้า ล็อค เอสซี | 5 - 0 | Chuan Vice Club | 3-0 |
11:00 | มิตซูบิชิ มอเตอร์มิซูชิม่า | 3 - 1 | Commonscat Yamaguchi Prefecture FC | 3-1 |
11:00 | มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ | 2 - 3 | โยโกฮามา เอสซีซี | 1-1 |
11:00 | Arterivo Wakayama | 3 - 3 | Ococias Kyoto AC | 1-2 |
11:00 | Ban Di Tesi Iwaki | 1 - 1 | โซนี่ เซนได | 0-0 |
11:00 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 3 - 1 | มหาวิทยาลัยโคมาซาวา | 1-1 |
11:00 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 1 - 1 | มหาวิทยาลัยนีงะตะ | 0-0 |
11:00 | เอฟซี กิฟู | 0 - 2 | ฮอนด้า เอฟซี | 0-0 |
13:00 | รีโนฟา ยามากูชิ | 1 - 1 | วาสป้า โออิตะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ |
||||
01:00 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส(N) | 1 - 2 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
22:59 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 0 - 2 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
22:15 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 3 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
01:05 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 0 - 1 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ | 1 - 0 | เจเอสเอ็ม สกิกดา | 1-0 |
22:59 | อีเอส เซทิฟ | 8 - 0 | ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส | 4-0 |
22:59 | ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ | 1 - 0 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 1-0 |
22:59 | เอเอส เอน เอ็มลิล่า | 1 - 0 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 0-0 |
22:59 | เอ็มซี โอราน | 0 - 0 | โอลิมปิก เมเดีย | 0-0 |
00:00 | เจเอส ซาอัวร่า | 5 - 1 | อาร์ซี รีไลแซน | 1-1 |
00:00 | ยูเอส บิสกรา | 1 - 0 | เอ็นซี มากร้า | 1-0 |
00:00 | เอเอสโอ ชเลฟ | 1 - 1 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
16:30 | Lion City Sailors | 1 - 0 | ยัง ไลอ้อนส์ | 1-0 |
16:30 | แทมปิเนส โรเวอร์ส | 2 - 3 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ |
||||
00:30 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย(N) | 1 - 1 | ซีเอส คราอิโอว่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
21:00 | จิปโป | 1 - 0 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 1-0 |
21:00 | มูซ่า | 3 - 1 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 2 - 0 | สค็อปดี้ เอไอเค | 0-0 |
18:00 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 2 - 0 | อัสซีริสก้า ไอเค | 1-0 |
21:00 | Haninge | 1 - 1 | Orebro Syrianska IF | 0-1 |
21:00 | เทบีย์ไอเอส | 0 - 3 | คาร์ลสเตด บีเค | 0-2 |
21:00 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 6 - 1 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 4-1 |
21:00 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 1 - 1 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 0-0 |
21:00 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 0 - 2 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 0-1 |
21:00 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 3 - 0 | เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ | 2-0 |
21:00 | ลุงสกิล | 2 - 0 | ทอร์น ไอเอฟ | 0-0 |
21:00 | แอตวิดาเบิร์ก | 2 - 1 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 1-0 |
22:59 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 3 - 4 | เกเฟล ไอเอฟ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 3 - 0 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 1-0 |
17:40 | จีเคเอส ทิคี | 0 - 2 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 0-1 |
22:00 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 2 - 1 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 1-0 |
00:05 | เอลเคเอสลอดซ์ | 3 - 1 | โกลนิค เลชน่า | 0-0 |
00:45 | ออดราออปอเล | 2 - 1 | เมียดิซ เลกนิก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
18:30 | สมอร์กอน เอฟซี | 1 - 3 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 1-0 |
20:30 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 1 - 0 | ดินาโม เบรสต์ | 0-0 |
22:30 | เอฟซี รุค เบรสต์ | 2 - 0 | เนเมน กร็อดโน่ | 0-0 |
00:30 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 1 - 0 | ซลูตัสค์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
20:00 | ซิมบ้า | 3 - 0 | ไกเซอร์ ชีฟ | 1-0 |
20:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 1 - 1 | เอล อาห์ลี | 1-1 |
22:59 | เอสเปรานซ์ เอสที | 2 - 0 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 0-0 |
22:59 | วีแดด คาซาบลานก้า | 1 - 0 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:00 | บอสตัน ริเวอร์(N) | 1 - 2 | ซีเอ เรนติสตัส | 1-1 |
01:00 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 0 - 0 | ซีเอ เพนาโรล | 0-0 |
03:15 | เซอร์โร ลาร์โก | 3 - 1 | CS Cerrito | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:15 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(N) | 0 - 2 | อลิอันซ่า แอตเลติโก | 0-0 |
03:30 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) | 3 - 0 | สปอร์ติ้งคริสตัล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
21:00 | ทาบอร์เซซานา | 0 - 1 | เอ็นดี กอริก้า | 0-0 |
21:00 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 2 - 1 | เอฟซี โคเปอร์ | 1-1 |
21:00 | ดอมซาเล่ | 1 - 1 | เอ็นเค อลูมินิจ | 0-0 |
21:00 | ASK Bravo Publikum | 3 - 0 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 0-0 |
01:00 | มาริบอร์ | 1 - 3 | เอ็นเค มูรา 05 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
11:05 | เวลริงตัน โฟนิค | 3 - 0 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 1-0 |
16:10 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 1 - 0 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
16:00 | เอฟซี เรียวเคียว | 0 - 2 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
20:00 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 3 - 5 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 1-4 |
20:00 | ฮราเดตส์กราลอเว | 1 - 1 | เอสเค ลิเซน | 0-1 |
20:00 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 1 - 0 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 1-0 |
20:00 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 0 - 0 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 0-0 |
20:00 | ทริเน็ค | 2 - 0 | บลานส์โค | 2-0 |
20:00 | อัสติ นาดลาเบม | 1 - 0 | ดูก้า ปรากซ์ | 1-0 |
20:00 | สลาโว วีเซลัด | 2 - 2 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
21:00 | เอเอฟซี ฟิลด์ | รอ | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | |
21:00 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | รอ | เลมิงตัน | |
21:00 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | รอ | เกทส์เฮด | |
21:00 | บลายท์ สปราตันส์ | รอ | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | |
21:00 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | รอ | ฟาสเลย์ เซลติก | |
21:00 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | รอ | กุยเซลีย์ | |
21:00 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | รอ | ยอร์ค ซิตี้ | |
21:00 | ดาร์ลิงตัน | รอ | เชสเตอร์ เอฟซี | |
21:00 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | รอ | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | |
21:00 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | รอ | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
21:00 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | รอ | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | |
21:00 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | รอ | สลอค ทาวน์ | |
21:00 | เบรนทรี ทาวน์ | รอ | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | |
21:00 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | รอ | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | |
21:00 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | รอ | ดาร์ทฟอร์ด | |
21:00 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | รอ | บาธ ซิตี้ | |
21:00 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | รอ | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | |
21:00 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | รอ | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | |
21:00 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | รอ | เมดสโตน ยูไนเต็ด |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 2 - 2 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 2-0 |
17:30 | แฮปปี้ วัลเล่ย์(N) | 7 - 2 | ไทจง เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
23:15 | อัล นาจม่า | 1 - 0 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:59 | แมคฮาร์บ(N) | 1 - 3 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 0-2 |
01:15 | เรพิด คลับ อวด เซม(N) | 3 - 2 | SCCM Chabab Mohamedia | 3-0 |
03:30 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 1 - 1 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | อัล อัคห์ดาร์ | 2 - 0 | ดาร์เนส | 1-0 |
21:30 | อัล-มาดิน่า | 0 - 1 | อัล-ชาต | 0-1 |
21:30 | Al Athad | 2 - 1 | Abu Salim | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | เคเอส ดินาโม ติรานา(N) | 0 - 1 | Egnatia | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:00 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 1 - 2 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 1-1 |
22:00 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 1 - 0 | สโลวาน บราติสลาวา บี | 0-0 |
22:00 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 3 - 2 | เคเอฟซี โคมาร์โน | 0-2 |
22:00 | สลาโว วีเซลัด | 2 - 2 | MSK Puchov | 1-2 |
22:00 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 1 - 1 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:45 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 1 - 2 | โซล เดอ อเมริกา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 5 - 0 | ไอเอฟ เวสตรี | 4-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
20:00 | ดินาโม ออโต | 2 - 0 | เอฟซี มิลซามี่ | 2-0 |
22:00 | สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ | รอ | โคดรู โลโซวา | |
00:00 | ซีเอส เปโตรคุบ | 0 - 1 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:15 | ซาโมร่า บารินาส | 2 - 1 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:00 | โคเบรซอล | 2 - 0 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 0-0 |
02:30 | นูเบลนเซ่ | 2 - 0 | คูริโก้ ยูนิโด | 1-0 |
05:00 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 0 - 0 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
15:30 | อัลโตน่า เมจิค | 1 - 1 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 1-1 |
16:00 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 1 - 1 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
19:00 | ฮัมมาร์บี้(ญ) | 3 - 2 | เยอร์การ์เด้น (ญ) | 1-1 |
20:00 | BK Hacken (W) | 3 - 0 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 1-0 |
21:00 | โอเรโบร (ญ) | 4 - 1 | Vaxjo (w) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
08:10 | โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี | 1 - 3 | นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด | 1-1 |
08:10 | เรอัล โมนาร์ช | 1 - 1 | อัสติน โบลด์ | 1-0 |
06:00 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 2 - 0 | สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) | 0-0 |
06:00 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 0 - 1 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ | 0-1 |
06:35 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 2 - 1 | San Diego loyalty | 1-0 |
06:35 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 2 - 1 | ไมอามี่เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:20 | บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) | 0 - 3 | คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) | 0-2 |
13:00 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) | 3 - 1 | อาลาเมน (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
09:00 | Norddea Hokkaido (w) | 0 - 1 | มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) | 2 - 1 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
16:00 | สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) | 5 - 1 | Frederiksberg Boldklub (w) | 3-0 |
16:30 | Solrod (w) | 2 - 1 | Herlufsholm GF (w) | 2-1 |
17:00 | Osterbro IF (w) | 4 - 1 | Fredensborg (w) | 3-0 |
17:00 | เอฟซี ดามโซ่ (ญ) | 0 - 1 | นาสบี้ บีเค (ญ) | 0-1 |
17:00 | วาลเด้ (ญ) | 2 - 2 | อาร์ฮุส 1900(ญ) | 1-0 |
19:00 | อัลบอร์ก เฟรจา (W) | 4 - 0 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) | 2-0 |
19:00 | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) | 5 - 1 | Romalt Woman's | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
22:30 | อารารัต(N) | 1 - 2 | อลาชเคิร์ต | 1-1 |
22:30 | บานานต์ส | 2 - 0 | อรารัต เยเรวาน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
18:00 | คลีบ (ญ) | 4 - 1 | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | 4-0 |
19:00 | แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) | 1 - 0 | โคลบอทน์ (ญ) | 0-0 |
20:00 | Rosenborg BK (w) | 2 - 0 | สตาเบ็ค (ญ) | 1-0 |
22:00 | วาเลเรนก้า (ญ) | 5 - 3 | อโวลเนส (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
18:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) | 0 - 2 | อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-2 |
18:00 | พีเค-35 อาร์วาย (ญ) | 1 - 2 | เคยูพีเอส (ญ) | 0-1 |
22:00 | ทีไอพีเอส วันตา (ญ) | 2 - 1 | ฮอนก้าเอสพู (ญ) | 2-1 |
22:30 | เอชพีเอส(ญ) | 2 - 1 | Jyvaskylan Pallokerho (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | อาร์มาเดล เอสซี | 2 - 0 | เบยวอเตอร์ ซิตี้ | 1-0 |
14:00 | อีซียู โยนดาลูบ | 1 - 2 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 1-2 |
14:00 | Willip | 5 - 1 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 3-0 |
14:00 | อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | 2 - 2 | บัลแคทต้า เอฟซี | 2-2 |
14:00 | ร็อคคิงแฮมซิตี้ | 2 - 3 | เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) | 2-3 |
14:00 | ซอเรนโต้ เอฟซี | 1 - 1 | เพิร์ธ เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
16:00 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 1 - 3 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | 1-2 |
17:00 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | 3 - 1 | เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) | 3-1 |
19:30 | Nowy Hutnik Youth | 0 - 2 | Zha Buse U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | FC Wiltz 71 | 0 - 0 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 0-0 |
21:00 | US Mondorf-les-Bains | 2 - 3 | แอตเซลล่า | 0-3 |
21:00 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | 2 - 0 | จิวเนสเซ่ | 2-0 |
21:00 | โฟล่า เอสซ์ | 5 - 0 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | 2-0 |
21:00 | Swift Hesperange | 4 - 0 | Rodange 91 | 2-0 |
21:00 | ซีเอส เพแทนจ์ | 0 - 5 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 0-3 |
21:05 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท | 0 - 3 | Hostert | 0-2 |
21:10 | แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี | 1 - 2 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 1-2 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน คัพ |
||||
16:00 | ซิดยูชอร์ 8 | 1 - 0 | อคาเดมี่ ออนทูสติก | 1-0 |
18:00 | มาคฮ์ทาเรล | 1 - 0 | FK Aksu | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย คัพ |
||||
18:00 | อุเทนิส อุเทน่า | 0 - 3 | ซิลูเต้ | 0-1 |
18:00 | Sveikata | 1 - 3 | Babrungas | 1-2 |
20:00 | Panerys Vilnius | 1 - 2 | ซิอัวลิอาย | 1-0 |
20:00 | Fortuna Kaunas | 0 - 4 | Niesky | 0-1 |
21:00 | FK Minija | 1 - 1 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส | 0-0 |
21:30 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 0 - 2 | เนเวซิส | 0-1 |
22:00 | Atomsfera Mazeikiai | 0 - 3 | Hegelmann Litauen | 0-3 |
22:59 | FK Viltis Vilnius | 0 - 0 | Garr and Ava | 0-0 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
01:00 | นซี ลูนาวิค | 0 - 3 | เคไอ แคร๊กสวิก | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
23:30 | บูเรลา(ฟุตซอล) | 4 - 3 | Rios Renovables Ribera Navarra Futsal | 2-1 |
01:00 | Vaidepenas Futsal | 7 - 3 | อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) | 3-1 |
01:30 | บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) | 0 - 0 | EiPozo Murcia Turistica Futsal | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
01:00 | อูเรนเซ่ เอสซี | 0 - 3 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 0-2 |
03:30 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 3 - 0 | กวายากิล ซิตี้ | 2-0 |
06:00 | มาชัค รูนา | 1 - 2 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:15 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 4 - 1 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ | 3-0 |
15:00 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 1 - 1 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค | 1-1 |
16:15 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:35 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20)(N) | 6 - 1 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 2-0 |
12:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) | 1 - 0 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 1-0 |
13:35 | อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) | 2 - 5 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
13:00 | ฮวาซอง เอฟซี | 0 - 3 | เชนันซิตี้ | 0-2 |
13:00 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 0 - 1 | กิมโป เอฟซี | 0-1 |
13:00 | พย็องแท็กซิติเซ็น | 2 - 1 | กังเนือง ซิตี้ | 2-0 |
15:00 | ยังจู ซิตี้เซน | 0 - 6 | ชองจู จิคจิ | 0-2 |
17:00 | อุลซันซิติเซ่น | 1 - 1 | อินชอน โคเรียล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนีเซีย คัพ |
||||
19:30 | E. M. Mahdia | รอ | BS Bouhajla | |
21:00 | เอ.เอส อารีอานา | 2 - 0 | เอสเอส สฟาเชี่ยน | 2-0 |
21:00 | Mareth Sport | 1 - 0 | ES Bouhajla | 1-0 |
21:00 | CS Bembla | 1 - 1 | Union Ksibet Mediouni | 1-1 |
21:00 | FC Jerissa | 1 - 1 | SS Gafsa | 1-1 |
21:00 | Ahly Sfaxien | 0 - 1 | อีเอส ซาร์ซิส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ |
||||
23:30 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 1 - 0 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 2 - 0 | เจนัว(เยาวชน) | 1-0 |
18:00 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 1 - 3 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 0-2 |
20:00 | กาญารี่(เยาวชน) | 1 - 0 | โตริโน่(เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 3 - 0 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 2-0 |
20:00 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 1 - 1 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 0-1 |
22:00 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 4 - 2 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
18:30 | อิงโกลสตัดท์ | 3 - 1 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 2-0 |
18:30 | มักเดเบิร์ก | 1 - 1 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 0-0 |
18:30 | เอสวี เม็พเพ่น | 2 - 1 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 1-0 |
18:30 | ซวิคเกา | 2 - 0 | ซาบรุคเค่น | 1-0 |
18:30 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 1 - 1 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 0-0 |
18:30 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 1 - 1 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 0-0 |
18:30 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 1 - 1 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 1-1 |
18:30 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 1 - 1 | เอสซี เวิร์ล | 0-0 |
18:30 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 0 - 1 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 0-1 |
18:30 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 0 - 1 | ดินาโม เดรสเดน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
18:00 | เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) | 4 - 3 | ซันดบี้บีเค(ญ) | 2-2 |
19:00 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 2 - 1 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 1-0 |
19:00 | เฮชบี โคเก(ญ) | 3 - 0 | โคลดิ้ง บี (ญ) | 1-0 |
19:00 | อัลบอร์ก (ญ) | 1 - 3 | AGF Kvindefodbold APS (w) | 0-3 |
19:00 | Boldklubben AF 1893 (w) | 1 - 2 | โอเดนเซ่ บีเค (ญ) | 0-0 |
21:00 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) | 0 - 6 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด | รอ | อาดส์ เอฟซี | |
21:00 | เดิร์กวิว เอฟซี | รอ | Annagh United | |
21:00 | ดันเดลา เอฟซี | รอ | Loughgall FC | |
21:00 | Harland & Wolff Welders | รอ | Ballyclare Comrades | |
21:00 | Knockbreda Parish | รอ | อินสติตูเต้ เอฟซี | |
21:00 | มหาวิทยาลัยควีนส์ | รอ | นิวรี่ ซิตี้ |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
15:00 | เดอะ แกป บีพีแอล | 0 - 1 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
15:00 | เวสต์เทิร์นสปิริท | 0 - 4 | เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | 0-1 |
16:15 | เดอะ เลค | 3 - 1 | บริสเบน เคไนท์ส | 2-0 |
16:15 | มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ | 1 - 1 | ทูวอง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
06:00 | นอร์ท แคโรไลนา (ญ) | 1 - 2 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:00 | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | 1 - 0 | เวเจิล (ยู 19) | 0-0 |
17:30 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | 2 - 0 | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | 1-0 |
18:00 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | 4 - 0 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | 3-0 |
18:00 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | 1 - 2 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | 1-1 |
19:30 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | 2 - 4 | เอสเบิร์ก (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ BSWCP |
||||
03:00 | เม็กซิโก (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 2 - 5 | สหรัฐอเมริกา (ฟุตบอลชายหาด) | 0-1 |
04:30 | เอลซัลวาดอร์(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 6 - 2 | กัวเตมาลา(ฟุตบอลชายหาด) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 2 - 0 | แทมปิโก มาเดโร | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เอเอส โครยูบ์ | 2 - 1 | NRB Teleghma | 0-0 |
21:00 | เฮชบี เชลกูมเลด | 6 - 1 | ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต | 3-0 |
21:00 | MSP Batna | 1 - 2 | เอ็มโอ คอนสแตนติน | 0-1 |
21:00 | ยูเอสเอ็ม อันนาบา | 2 - 0 | ซีเอ บัตน่า | 1-0 |
21:00 | CRB Ouled Djellal | 2 - 1 | Hanshely | 0-0 |
21:00 | US Chaouia | 1 - 1 | เอ็มซี อีไอ อิวล์มา | 0-1 |
21:00 | IRB El Kerma | 0 - 0 | SKAF Khemis Melina | 0-0 |
21:00 | เอ็มซี ไซดาร์ | 3 - 1 | RC Oued Rhiou | 0-0 |
21:00 | SC Ain Defla | 5 - 3 | โอเอ็ม อาร์ซิว | 0-0 |
21:00 | CRB Ain Ouessara | 1 - 0 | เอเอสเอ็ม ออราน | 1-0 |
21:00 | CRB Temouchent | 1 - 1 | US Remchi | 1-1 |
21:00 | เอ็มโอ เบไจอา | 2 - 1 | CR Beni Thour | 1-0 |
21:00 | อาร์ซี อาร์บา | 2 - 1 | อาร์ซี คูบา | 1-1 |
21:00 | ยูเอสเอ็ม บลีดา | 1 - 0 | WRB Msila | 0-0 |
21:00 | อามัล บู ซาด้า | 3 - 1 | เจเอสเอ็ม เบอจายา | 1-1 |
21:00 | ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช | 1 - 0 | ES Ben Aknoun | 0-0 |
21:00 | IRB Lakhdaria | 1 - 1 | ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
01:45 | ยูอี ซานต้า โคโลม่า | 4 - 6 | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | 2-5 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
15:00 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 2 - 0 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | 0-0 |
15:00 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | 6 - 3 | ปาคซิ เซ ยู 19 | 2-1 |
16:00 | เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) | 1 - 3 | วิดีโอตอน(ยู 19) | 0-1 |
16:45 | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) | 3 - 1 | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | 2-0 |
17:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | 1 - 4 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | 1-2 |
17:00 | เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) | 2 - 0 | UTE U19(HUN) | 1-0 |
18:00 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | 4 - 1 | Nyirsuli ยู19 | 2-1 |
18:00 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | 0 - 0 | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | CR Temouchent U21 | 2 - 0 | US Remchi U21 | 1-0 |
16:00 | ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) | 3 - 0 | เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) | 0-0 |
16:00 | เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) | 1 - 0 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 0-0 |
16:00 | เอ็มซี โอราน (ยู21) | 2 - 1 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 1-0 |
16:00 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | 1 - 2 | ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) | 0-1 |
16:00 | ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) | 1 - 2 | ES Ben Aknoun U21 | 1-1 |
16:10 | ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) | 1 - 0 | ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) | 1-0 |
16:10 | เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) | 1 - 1 | CR Beni Thour U21 | 1-1 |
16:10 | IB Lakhdaria U21 | 1 - 1 | WA Boufarik U21 | 0-1 |
16:10 | ยูเอสเอ็ม บลิดา(ยู21) | 3 - 1 | WR MSila U21 | 3-0 |
16:15 | อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) | 1 - 1 | อาร์ซี คัวบา (ยู 21) | 1-0 |
16:15 | HB Chelghoum Laid U21 | 0 - 0 | ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) | 0-0 |
16:15 | เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) | 3 - 0 | เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) | 2-0 |
16:40 | MSP Batna U21 | 1 - 2 | MO Constantine U21 | 0-1 |
16:55 | ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | 1 - 2 | NC Magra U21 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:30 | เมลียา ซีดี | 2 - 1 | รีล เจน | 0-1 |
18:00 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | รอ | Real Union de Tenerife B (w) | |
21:00 | CyDL Jupiter Leones | 3 - 1 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 0-0 |
21:30 | ซีดีเบติ โอนัค | 3 - 1 | Pena Azagresa | 0-0 |
21:30 | โทโลซา | 4 - 0 | ซีดี อริซนาบาร์รา | 0-0 |
21:30 | CD Penalanda | 1 - 0 | Colegios Diocesanos | 1-0 |
21:30 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | รอ | CD La Granja | |
21:30 | UDC Txantrea KKE | 4 - 2 | Lourdes | 1-1 |
22:00 | ซีดี ซูบิซ่า | 3 - 1 | Fontellas | 0-0 |
22:00 | SD Torina | 1 - 2 | ซีดี เบซานา | 0-0 |
22:00 | คาสโตร | 2 - 1 | CD Barquereno | 0-0 |
22:00 | Aurrera Ondarroa | 5 - 0 | โซดูปี ยูซี | 0-0 |
22:00 | Salmantino II | 2 - 1 | Real Burgos | 0-0 |
22:00 | ซีดี บินิสซาเลม | 1 - 0 | CD Cardassar | 0-0 |
22:00 | Barreda Balompie | 3 - 0 | เอฟซี รินโกนาดา โปเลนโค | 0-0 |
22:30 | UD Kia | 3 - 0 | ยูดี แอลบาร์ร่า | 0-0 |
22:30 | ซีดี กัวร์นิโซ | 1 - 1 | เอสดี เรวิลลา | 0-0 |
22:59 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 2 - 1 | ลาส พัลมาส ซี | 0-1 |
22:59 | Valle de Egues | 0 - 4 | ซีดี อาร์ดรอย | 0-2 |
22:59 | เบติ โคซโค เคอี | 2 - 1 | เปน่า สปอร์ต | 1-0 |
22:59 | ยูซีดี บูร์ลาเดส | 1 - 1 | Murchante | 0-1 |
22:59 | เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา | 2 - 2 | CD Cantolagua | 0-0 |
22:59 | CD Huarte | 4 - 0 | CD คอร์เตส | 2-0 |
22:59 | Solares Medio Cudeyo | 1 - 0 | ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ | 0-0 |
22:59 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | 5 - 0 | แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ | 2-0 |
22:59 | เอดี ซานฮวน | 0 - 0 | ซีเอซิลบอลเนโร | 0-0 |
22:59 | เจดี โซโมร์รอสโตร | 3 - 0 | ซีดี ซานตูนซี่ | 2-0 |
23:30 | เฮอร์คิวลีส2 | 0 - 2 | Torrent C.F | 0-1 |
23:30 | CD Plus Ultra | 2 - 1 | Lorca FC | 0-1 |
00:00 | ยูดี อัลคูเดีย | 2 - 1 | ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | Chabab Ben Guerir | 2 - 1 | เคเอซีเดอ เคนิตร้า | 1-0 |
01:00 | Stade Marocain du Rabat | 0 - 1 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | 0-1 |
03:00 | เรซซิ่ง คาซาบลานก้า | 3 - 1 | ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
02:30 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0 - 0 | อเมริกา เอ็มจี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
01:00 | พัลไมรัส อาร์เอ็น | 3 - 4 | โปชิกัวร์ อาร์เอ็น | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:05 | โครย์ดอน คิงส์ | 1 - 1 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 0-0 |
12:30 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 0 - 1 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 0-1 |
12:30 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 0 - 3 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-2 |
14:30 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 2 - 3 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
17:30 | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) | 4 - 1 | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) | 0-0 |
18:00 | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) | 3 - 5 | อัลบอร์ก(ยู 17) | 0-2 |
19:30 | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) | รอ | เวเจิล(ยู 17) | |
19:45 | ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) | 5 - 0 | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | 2-0 |
20:15 | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | 1 - 8 | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | 1-6 |
20:15 | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | 2 - 8 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
17:00 | เจเคเวลโค่ทาร์ทู | 1 - 3 | ปาร์นู เจเค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
18:00 | เอฟเค ออร์ชา | 1 - 1 | เอฟเค ลิด้า | 1-1 |
20:00 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 2 - 0 | นาฟตานนาวาโปลัตสค์ | 0-0 |
22:00 | Shakhter Soligorsk II | 2 - 1 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | ซแวซด้า 2005 (ญ) | 0 - 1 | Zenit St Petersburg (w) | 0-0 |
18:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) | 2 - 0 | ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) | 0-0 |
19:00 | เอฟเค ไรยาซาน (ญ) | 2 - 0 | Rubin Kazan (w) | 1-0 |
20:00 | เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) | 2 - 3 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) | 1-1 |
22:59 | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) | 0 - 1 | FK Rostov (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
22:00 | ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) | 1 - 3 | Astra Hungary Women | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | ชีรัค บี | 0 - 3 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
10:20 | วอลเดน เวสทอน | 2 - 0 | เบลแคนนอล ยูไนเต็ด | 2-0 |
12:00 | แคนเบอรา โอลิมปิก | 1 - 1 | เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 0 - 3 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 0-2 |
15:00 | บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี | 4 - 0 | คาปาลาบา บูลด็อก | 3-0 |
15:30 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 7 - 0 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 4-0 |
16:30 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 4 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 0-2 |
16:30 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 3 - 3 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
12:30 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | 0 - 3 | เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า | 0-2 |
12:30 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 0 - 2 | เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี | 0-0 |
12:30 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี | 2 - 1 | Eastern United | 1-1 |
12:30 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 4 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 1-1 |
16:30 | แอดิเลด ฮิลล์ | 4 - 0 | อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | มอร์แลนด์ ซิตี้ | 5 - 1 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 2-0 |
12:00 | นอร์ธโคท์ซิตี้ | 1 - 2 | พาสโค วอลล์ เอสซี | 0-1 |
12:00 | แลงวาร์ริน | 0 - 0 | คิงส์ตัน ซิตี้ | 0-0 |
12:15 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | 1 - 1 | บรันสวิก ซิตี้ | 0-0 |
14:00 | กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน | 1 - 3 | มอร์แลนด์ เซบราส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อติรา เอฟซี | 4 - 1 | เดปอร์ติโว คาเปียต้า | 2-0 |
21:00 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 2 - 1 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 0-1 |
21:00 | 3 เดอ เฟบเบรโร่ | 1 - 1 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 1-1 |
21:00 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 0 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. | 0-0 |
02:00 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 3 - 1 | Guarani de Trinidad | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | KF Fjallabyggdar | 1 - 0 | เลคเนียร์ เอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
17:00 | อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) | 1 - 1 | อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) | 1-1 |
17:00 | อันคาร่าสปอร์ (ยู 19) | 0 - 0 | อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
19:00 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 1 - 1 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
17:00 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 | 0 - 5 | นอมเม่ เจเค คาลจู 2 | 0-4 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:00 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | 0 - 1 | คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) | 0-1 |
17:00 | เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) | 0 - 2 | จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) | 0-0 |
17:00 | WKS Slask Wroclaw (w) | 4 - 2 | APLG Gdansk (w) | 1-0 |
17:00 | เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) | 1 - 1 | เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) | 1-0 |
17:00 | ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) | 10 - 0 | Row Rybnik (w) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | โลโคโมทีฟ บีเอฟเค | 1 - 2 | ซามิน | 0-1 |
19:00 | Jizak | 1 - 0 | FC Zhomboy | 1-0 |
19:30 | Navbahor Namangan B | 4 - 1 | เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน) | 1-0 |
20:30 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 7 - 0 | กอเตปา เทสฮ์เกนท์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
20:30 | El Sharqia Dokhan | 2 - 3 | Telefonat Beni Suef | 0-2 |
20:30 | เบนี ซูเอฟ | 0 - 0 | ไฟยุม | 0-0 |
21:00 | El Alominiom | 1 - 0 | Qena SC | 0-0 |
21:00 | Markaz Shabab Samalot | 1 - 1 | Suhag | 1-1 |
21:00 | Shoban Moslemen Qena | 0 - 1 | แอสซุส เปโตรเลียม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
16:00 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 2 - 3 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 0-2 |
17:00 | เออิบาร์ (ญ) | 0 - 1 | Colegio Aleman Valencia Women | 0-1 |
18:00 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 1 - 1 | ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) | 1-1 |
19:00 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) | 2 - 3 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
15:30 | สโลวาน ลิเบเรก(ญ) | 3 - 0 | ดูก้าปรากซ์(ญ) | 2-0 |
19:00 | สลาเวีย ปราก (ญ) | 4 - 1 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | นาโปลี(หญิง) | 2 - 2 | เรส โรมา (ญ) | 0-1 |
17:30 | วิทยาลัยซานมารีโน(ญ) | 1 - 2 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 0-0 |
20:00 | ฟลอเรนซ์(ญ) | 2 - 1 | บารี ( ญ ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | Huda Hue | รอ | ด่องตัมลองอัน | |
22:00 | Khatoco Khanh Hoa | รอ | เกิ่น เทอ เอฟซี |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen |
||||
19:00 | USC Landhaus Women | 4 - 0 | SKV Altenmarkt Women | 3-0 |
19:00 | วอร์เดอร์แลนด์(ญ) | 2 - 1 | แวคเกอร์ ติโรล (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) | 0 - 2 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | 0-2 |
21:00 | Augnablik Women | 1 - 4 | Haffner John (w) | 0-3 |
21:00 | อัฟตูเลดิ้ง (ญ) | 6 - 2 | HK Kopavogur (w) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน |
||||
21:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) | 0 - 2 | กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) | 0-1 |
23:45 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 1 - 1 | อาไว (เยาวชน) | 1-1 |
06:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 3 - 2 | วาสโก ดา กามา (ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ |
||||
22:59 | Carme Dawson | รอ | คาตาเนีย(ฟุตซอล) |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
16:30 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 1 - 1 | โซล อี-แลน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SPB |
||||
02:00 | อัลโต พีไอ | 3 - 0 | Fluminense PI | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 0 - 0 | การ์บาเนียกราโกล | 0-0 |
23:15 | เคเอส พอลโควิค | 2 - 2 | วิกรี่ ซูวอลกี้ | 0-0 |
00:45 | สเตล รุสซ์โซว | 3 - 1 | โซกอล ออสโตรดา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | Teunhueth FC | 5 - 0 | Toure Kunda Footpro | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา de elite |
||||
20:00 | ซีดี มอนทิคาร์โล | 1 - 1 | Casa De Portugal | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
01:00 | เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี | 1 - 0 | กาปิ วาเรียโน | 0-0 |
01:00 | แบนเดียแรนท์ | 0 - 0 | โคเมอเชียล-เอสพี | 0-0 |
01:00 | ริโอ เพรโต | 4 - 1 | Batatais | 0-0 |
01:00 | พรีมาเวร่า | 2 - 1 | นาซีอองนัล เอสพี | 1-1 |
03:00 | โอลิมเปีย เอสพี | 0 - 4 | ลิเนนเซ่(บราซิล) | 0-1 |
03:00 | บาร์เรโตส เอสพี | 1 - 0 | ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี | 0-0 |
03:00 | มาริเลีย | 1 - 1 | โนโรเอสเต้ | 1-1 |
06:00 | อีซี เซา โชเซ เอสพี | 2 - 1 | เพนาโปเลนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:00 | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี | 2 - 2 | นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
15:00 | โลแกน เมโทร | 1 - 1 | ม็อกกิล เอฟซี | 1-1 |
16:00 | เอซี คาริน่า | 1 - 3 | ไพน์ฮิลส์ | 1-3 |
16:00 | Slack Creek | 1 - 4 | Ripley Valley FC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
20:00 | เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) | 1 - 0 | บันกู (ยู 20) | 1-0 |
20:00 | ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20) | 2 - 1 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 0-1 |
20:00 | โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) | 2 - 1 | แม็คเคย์ (ยู 20) | 1-0 |
01:00 | มาดูเดดา(เยาวชน) | 0 - 1 | เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | เนาติโก้ คาปิบาริเบ้(ญ) | 0 - 3 | โบตาโฟโก้ / พีบี หญิง | 0-2 |
3 | CEFAMA (W) | 0 - 0 | Tiradentes-PI (w) | - |
02:00 | SERC Brazil (w) | 2 - 5 | Juventude Timonense/MA (w) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี | 1 - 1 | WAFA | 1-1 |
01:00 | อักกรา เกรท โอลิมปิกส | 1 - 0 | Inter Allies | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20 |
||||
12:00 | อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) | 1 - 6 | เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) | 0-2 |
12:00 | Gwelup Croatia U20 | 2 - 2 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) | 1-1 |
12:00 | อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) | 1 - 2 | ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) | 1-1 |
12:00 | ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) | 0 - 0 | เปเรซ(ยู20) | 0-0 |
12:00 | อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) | 3 - 3 | บัลแคทต้า(ยู20) | 1-1 |
12:00 | ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) | 1 - 5 | เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) | 3 - 2 | เอนด์ราต อาลาส (ญ) | 2-0 |
01:00 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | 2 - 1 | Charleroi (w) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:00 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 2 - 1 | ซีพี บียาร์โลเบลโด | 1-0 |
21:00 | เอสดี ไลเนา | 0 - 1 | เอสดี อีเจีย | 0-1 |
21:00 | อลาเบส 2 | 2 - 2 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | 1-2 |
21:30 | ซีดี กัวจูเอโล | 1 - 3 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 1-3 |
22:30 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 1 - 0 | เอสดี ทาราซอนนา | 0-0 |
22:59 | โปรตุเกตเรเต้ | 1 - 1 | UD Mutilve | 1-1 |
22:59 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 1 - 3 | ซีดี เอโบร | 0-0 |
00:00 | เอสดี ลาเรโด | 1 - 1 | โอซาซูน่า บี | 1-0 |
01:00 | เรอัล โซเซียดาด บี(N) | 1 - 1 | อัลเจซีราส | 0-0 |
03:00 | บาดาโฮซ | 0 - 1 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 1 - 1 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 1-1 |
19:00 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 3 - 1 | วีกเบอร์ก บีค | 0-1 |
19:00 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 1 - 1 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 1-0 |
19:00 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 0 - 1 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 0-0 |
19:00 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 2 - 0 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | Wuppertaler | 4 - 2 | บอนเนอร์ | 2-1 |
19:00 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 1 - 1 | บาลินเกอร์ | 1-0 |
19:00 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 3 - 1 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 0-0 |
19:00 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 0 - 0 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 0-0 |
19:00 | เฮสเซ่น คาสเซล | 0 - 0 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | 2 - 0 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ | 2 - 2 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 1-0 |
19:00 | TSV Schott Mainz | 1 - 3 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 1-1 |
19:00 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 1 - 1 | เอฟซี กีสเซิน | 0-1 |
19:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 2 - 1 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 1-0 |
19:00 | อเลมานเนีย อาเค่น | 0 - 3 | ไวเด้นบรูค | 0-0 |
19:00 | แบร์กิช กลัดบลัค 09 | 0 - 2 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
21:00 | เจบีเค เพียตาร์ซาริ | 2 - 2 | โอทีพี โออูลู | 2-0 |
22:00 | เจเอส เฮอร์คิวลีส | 6 - 0 | จีบีเค คอคโคล่า | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B |
||||
17:00 | เฟยเรนเซ่(ยู 17) | 2 - 4 | ทอนเดลา(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 17) | 4 - 1 | มาเรียลวาส ยู17 | 0-0 |
17:00 | ปอร์โต้(ยู 17) | 5 - 2 | ริโอ อาฟ(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 3 - 0 | เอซีเอส โคมูนา รีเซีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Greece Divison C |
||||
21:00 | Rethymniakos | 2 - 1 | พลาทานิแอส เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
19:00 | ฮิลลิร็อด | 3 - 0 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 0-0 |
19:00 | เจมส์เมอบังค์ | 1 - 0 | เอฟซี ซีสเวส | 0-0 |
19:00 | มิดเดลฟาร์ท | 2 - 3 | SfB Oure | 1-0 |
20:00 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 2 - 1 | ดาลุ่ม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
19:00 | มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) | 0 - 0 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 0-0 |
19:00 | ยูเมีย ไอเค (ญ) | 4 - 0 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | 2-0 |
20:00 | อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) | 1 - 0 | ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) | 0-0 |
20:00 | Borgeby FK (w) | 3 - 5 | Alingsas (w) | 1-3 |
20:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | 1 - 1 | ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) | 1-0 |
20:00 | จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 2 - 1 | โบลสตรานอส เอสเค (ญ) | 1-0 |
21:00 | โมรอน บีเค (ญ) | 3 - 0 | ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
20:00 | ซเวซดา เปียร์ม | 3 - 0 | ไดนาโม บรานัวล์ | 0-0 |
21:00 | เอฟเค ทิวเมน | 1 - 1 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
19:30 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | รอ | Sandvikens AIK FK | |
21:00 | FC Arlanda | รอ | IFK Osterakers FK | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | |
00:00 | Jarfalla | รอ | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
ผลบอลวันที่ BRA SE |
||||
03:30 | Lagarto | 1 - 0 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | โฮบาร์ต ใต้ | 0 - 2 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 0-0 |
11:30 | ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก | 1 - 2 | โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส | 1-1 |
13:30 | โฮบาร์ทซีบรา | 2 - 9 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | 1-3 |
13:30 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส | 3 - 1 | ลอนเซสตัน ซิตี้ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | เลค แมคควอรี | 1 - 1 | วาเลนไทน์ | 0-1 |
11:30 | แฮมิลตัน โอลิมปิค | 2 - 2 | เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
13:15 | Peninsula Power NPL (w) | 0 - 5 | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 0-4 |
14:10 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) | 2 - 4 | บริสเบน โอลิมปิค หญิง | 0-2 |
15:00 | โกล โคส ซิตี้ (ญ) | 0 - 5 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) | 0-2 |
15:15 | มิทเชลตัน ( ญ ) | 5 - 0 | ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 2 - 0 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 2-0 |
18:05 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 4 - 0 | เวสเทิร์นสติม่า | 3-0 |
19:15 | พอสต้า เรนเจอร์ | 0 - 0 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
08:00 | Panathinaikos Chicago | 3 - 2 | เอฟซี โคลัมบัส | 1-0 |
04:00 | จูเนียร์โลนสตาร์ | 2 - 0 | FC Lehigh Valley United | 0-0 |
05:30 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 0 - 0 | นอร์ท แคโรไลนา | 0-0 |
06:00 | Chattanooga Red Wolves | 2 - 1 | ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส | 1-0 |
06:00 | Tormenta FC | 0 - 1 | กรีนวิลล์ เอฟซี | 0-0 |
06:00 | Charlotte Independence 2 | 2 - 3 | Dalton Red Wolves SC | 1-1 |
06:00 | Florida Elite | 1 - 0 | Tampa Bay Rowdies B | 1-0 |
06:00 | Myrtle Beach Mutiny | 0 - 2 | ลาเรโด ฮีท | 0-1 |
06:00 | มิชิเกน สตาร์ | 1 - 1 | ดีทรอยต์ ซิตี้ | 0-0 |
06:20 | เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ | 0 - 5 | South Bend Lions | 0-4 |
06:30 | Peachtree City | 2 - 2 | SC United Bantams | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
13:01 | แก็บ(สำรอง) | 0 - 1 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง | 0-1 |
13:05 | Western Spirit Reserves | 4 - 1 | St George Willawong Reserves | 1-1 |
14:00 | มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) | 2 - 2 | ทูวอง(สำรอง) | 1-2 |
14:00 | The Lakes Reserves | 7 - 0 | บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | Awassa Kenema | 1 - 1 | Fasil Kenema | 0-1 |
19:00 | อดามา ซิตี้ | 0 - 2 | Kedus Giorgis | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League |
||||
19:00 | ทิมพูซิตี้ | 7 - 1 | โกโมะเอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
12:00 | แอดิเลด ซิตี้ หญิง | 1 - 1 | ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) | 0-0 |
14:55 | West Adelaide (w) | 5 - 0 | อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก |
||||
21:30 | Sporting Cabinda | 1 - 0 | Santa Rita FC | 0-0 |
22:30 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา | 2 - 0 | Benfica Lubango | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
08:45 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) | 4 - 4 | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) | 1-2 |
09:45 | ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) | 1 - 5 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) | 0-1 |
10:20 | เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) | 5 - 2 | Eastern United Reserves | 1-2 |
10:20 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) | 2 - 0 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) | 1-0 |
10:20 | เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) | 1 - 2 | เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) | 1-1 |
10:20 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) | 5 - 2 | Sturt Lions Reserves | 2-0 |
14:05 | แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) | 3 - 2 | Adelaide Cobras Reserves | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | Broadbeach United SC (w) | 4 - 0 | Kangaroo P Rovers (w) | 2-0 |
15:30 | North Star (w) | 0 - 3 | Mount Gravatt Hawks (W) | 0-3 |
16:00 | แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) | 1 - 4 | เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
04:20 | KC Courage (w) | 1 - 2 | เอฟซี วิชิตา(ญ) | 0-1 |
04:30 | Long Island Rough Riders (w) | 1 - 1 | Brooklyn City (W) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
07:00 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 0 - 0 | Veraguas FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
20:00 | โอพีเอส อูลู | 2 - 1 | โรลล่อน โปเจ็ท | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
08:00 | วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ | 1 - 0 | เวสเทิร์น ซูเบอร์ | 1-0 |
08:00 | เวลลิงตัน โอลิมปิก | 4 - 0 | Wainuiomata AFC | 0-0 |
08:00 | Petone FC | 3 - 5 | นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี | 1-3 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
01:30 | CD Aguila Reserves | 4 - 1 | Alianza FC San Salvador U20 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1 |
||||
16:00 | ไคลโลปาร์คเอสซี | 1 - 1 | อัลโตน่า ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
10:00 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) | 4 - 0 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) | 1-0 |
14:00 | Central Coast United FC | 1 - 1 | ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ | 0-0 |
15:00 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | 5 - 2 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | 1-1 |
15:30 | แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 0 | แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ | 1-0 |
15:30 | เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี | 3 - 3 | Hills Brumbies | 2-0 |
16:00 | มาคาร์เธอร์ แรมส์ | 1 - 1 | Dunbar Rovers FC | 1-0 |
16:00 | Dulwich Hill SC | 2 - 2 | แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี | 2-0 |
16:00 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | 0 - 2 | สปิริต เอฟซี | 0-1 |
16:00 | มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส | 2 - 2 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 2-0 |
16:10 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี | 5 - 0 | อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง |
||||
18:00 | อิลเวส 2 (ญ) | 3 - 2 | ONS (w) | 2-1 |
19:00 | PK Keski Uusimaa (w) | 0 - 0 | ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
22:30 | Arsenal Tivat | 1 - 0 | Jedinstvo Bijelo Polje | 0-0 |
22:30 | เอฟเค เบราเน | 4 - 1 | FK Drezga | 3-0 |
22:30 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 2 - 1 | เอฟเค มอร์นาร์ | 1-0 |
22:30 | เอฟเค การ์เบจ | 2 - 0 | FK Ibar Rozaje | 1-0 |
22:30 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 2 - 5 | โอเอสเค อิกาโล | 0-2 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ mainland Super League |
||||
09:45 | Ferrymead Bays | 3 - 2 | โนเมดส์ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
09:00 | เบย์โอลิมปิก | 0 - 3 | เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด | 0-1 |
10:00 | Auckland United | 1 - 0 | เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | Moyale Barracks | 1 - 1 | Civo United | 0-0 |
19:30 | Be Forward Wanderers | 2 - 0 | Kamuzu Barracks | 2-0 |
19:30 | Silver Strikers | 3 - 2 | Mafco | 2-1 |
19:30 | บลู อีเกิ้ลส์ | 0 - 1 | Big Bullets FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา |
||||
03:00 | Jarabacoa FC | 2 - 2 | Atlantico FC | 2-1 |
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division |
||||
00:00 | สตาด มาเลียน เดอ บามาโก | 4 - 0 | US Bougouni | 1-0 |
00:00 | ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | 0 - 0 | ซอนนี่ เอซี | 0-0 |
02:00 | ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก | 0 - 0 | เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
16:00 | Drukarz Warszawa | 0 - 2 | MKS Piaseczno | 0-0 |
17:00 | โคโรน่า ไคเอลเซ่ | 0 - 1 | Chelmianka Chelm | 0-0 |
17:00 | GKS Przodkowo | 0 - 2 | KS Polonia Sroda Wlkp | 0-1 |
17:05 | KS Raszyn | 3 - 0 | Znicz II Pruszkow | 2-0 |
18:00 | Unia Swarzedz | 0 - 2 | กอร์นิค โคนิน | 0-1 |
18:00 | มีดซ์ เลกนิก้า 2 | 3 - 0 | LKS Goczalkowice Zdroj | 1-0 |
18:00 | บอลเทค จีเนีย | 0 - 2 | Swit Skolwin | 0-0 |
18:00 | Cracovia II | 2 - 0 | วิสลา พูลาเว่ | 0-0 |
18:00 | จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 | 0 - 2 | โปโลเนีย วอร์ซอว์ | 0-0 |
20:00 | RKS Radomsko | 5 - 0 | KS Wasilkow | 3-0 |
20:00 | โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ | 1 - 1 | เออซุส วอร์ซอ | 0-1 |
20:00 | MLKS Znicz Biala Piska | 2 - 2 | ลีเกีย วอร์ซอว์ บี | 0-1 |
21:00 | Blonianka Blonie | 1 - 3 | ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ | 0-2 |
21:00 | Ruch Wysokie Mazowieckie | 1 - 2 | โอลิเปีย ซามโบรฟว์ | 1-1 |
22:00 | Rekord Bielsko-Biala | 2 - 0 | Piast Zmigrod | 2-0 |
22:00 | Gwardia Koszalin | 3 - 1 | กริฟเวเฮอโรโว่ | 1-1 |
22:00 | พิลิแกน โลวิส | 1 - 2 | Concordia Elblag | 0-1 |
22:00 | Unia Janikowo | 5 - 0 | KS Mieszko Gniezno | 1-0 |
22:00 | Avia Swidnik | 3 - 0 | KS Wiazownica | 2-0 |
22:00 | เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส | 1 - 0 | ชาก้า ตราโนร์บเช็ค | 1-0 |
22:00 | โปโลเนีย ไบตอม | 1 - 0 | ซาเกลบี้ ลูบิน บี | 1-0 |
22:00 | Lechia Zielona Gora | 1 - 3 | Gawin Sleza Wroclaw | 1-0 |
22:00 | เคเอส อีเนอเกติก โร | 0 - 1 | Warta Gorzów Wielkopolski | 0-0 |
22:00 | Foto-Higiena Olawa | 1 - 1 | GKS Pniowek Pawlowice Slaskie | 1-0 |
22:00 | Jarota Jarocin | 1 - 0 | Baltyk Koszalin | 1-0 |
22:00 | ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี | 1 - 5 | Gornik II Zabrze | 1-0 |
22:30 | LKS Wolczanka Wolka Pelkinska | 3 - 0 | Lewart Lubartow | 1-0 |
22:59 | Jutrzenka Giebultow(N) | 2 - 8 | Wisloka Debica | 2-3 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
18:00 | NAPSA Stars | 2 - 4 | กรีน อีเกิลส์ | 2-1 |
20:00 | ซานาโก | 1 - 2 | คิทเว ยูไนเต็ด | 1-0 |
20:00 | Nkana FC | 2 - 1 | Prison Leopards FC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
15:30 | วิสาขเอฟซี | 3 - 2 | สะเวย์ เรียง เอฟซี | 2-1 |
18:00 | พนมเปญ เอฟซี | 4 - 1 | Prey Veng | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
15:00 | เอฟเค อินเตอร์นาซิอองนาล(ยู19) | 1 - 5 | วอจ์โวดิน่า(ยู 19) | 1-4 |
15:00 | FK Rad Belgrade U19 | 2 - 1 | คูการิค(ยู 19) | 0-1 |
15:55 | เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) | 3 - 0 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) | 1-0 |
15:55 | IMT Novi Beograd U19 | 4 - 2 | Crvena Zvezda Youth | 1-2 |
15:55 | Spartak Subotica U19 | 1 - 1 | FK Radnicki Novi Belgrad U19 | 0-0 |
16:00 | RFK Novi Sad 1921 U19 | 0 - 6 | ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) | 0-2 |
16:00 | ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) | 4 - 2 | FK Graficar Beograd U19 | 2-0 |
16:00 | FK Trayal Krusevac U19 | 0 - 3 | FK Radnicki 1923 U19 | 0-1 |
18:00 | เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) | 4 - 4 | ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น |
||||
21:00 | Bruhl SG | 2 - 2 | Etoile Carouge | 1-1 |
21:55 | Bavois | 3 - 3 | อีเวอร์ดอน | 1-2 |
22:45 | เบลลินโซนา | 1 - 0 | เอฟซี แบลค สทาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
21:30 | เคเอช ฮลิดาเรนดิ | 6 - 0 | IBU Uppsveitir | 3-0 |
00:00 | ฮวิติ ริดดารินน์ | 4 - 1 | Samherjar | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
21:00 | เอลลิดิ | 1 - 0 | Tindastoll | 0-0 |
21:00 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | 4 - 1 | ซินดรี้ | 2-0 |
21:00 | Dalvik Reynir | 1 - 1 | เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก |
||||
12:00 | North Sunshine Eagles | 2 - 4 | บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี | 1-2 |
12:00 | นูนาวาดิ้ง ซิตี้ | 2 - 3 | Western United FC NPL | 1-1 |
12:00 | สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล | 0 - 2 | จีลอง เอสซี | 0-1 |
12:05 | Doveton | 2 - 1 | Melborune Victory NPL | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอริช women National Union |
||||
20:00 | Bohemians Dublin (w) | 0 - 1 | เชลบอร์น (ญ) | 0-1 |
20:00 | กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ) | 3 - 4 | Yalong City (w) | 2-3 |
20:00 | คอร์ก ซิตี้(ญ) | 2 - 3 | FC Treaty United (w) | 1-2 |
00:00 | DLR Waves (w) | 0 - 2 | Peamount Utd (w) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
22:00 | เอฟเค พอดรินเจ | 1 - 4 | Sutjeska Foca | 0-2 |
22:00 | FK Kozara Gradiska | 0 - 0 | Zeljeznicar Banja Luka | 0-0 |
22:30 | กอชค์ กาเบลา | 6 - 1 | เอ็นเค ทราฟนิค | 3-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
19:00 | Ovrevoll Hosle(w) | 1 - 0 | Grei (w) | 1-0 |
21:00 | โรอาร์ (ญ) | 3 - 0 | อมาโซน กริมต้า (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
08:45 | เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) | 3 - 0 | เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี | 0-0 |
09:05 | ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) | 1 - 1 | นอร์เทิร์น วานเดอริง | 0-1 |
11:15 | บีช ซิตี้ | 2 - 2 | โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) | 1-1 |
11:15 | Clarence Zebras Reserves | 4 - 3 | Glenorchy Knights Reserves | 1-1 |
11:15 | ทารูนา | 1 - 3 | มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี | 0-1 |
11:15 | Kingborough Lions Reserves | 1 - 5 | ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด | 1-2 |
11:15 | นิวทาวน์อีเกิลส์ | 1 - 0 | เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี | 0-0 |
11:30 | ลอนเซสตันยูไนเต็ด | 1 - 1 | เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
20:30 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | รอ | นูร์ดวิก | |
20:30 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | รอ | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | |
20:30 | เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี | รอ | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | |
20:30 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | รอ | เอเอสดับเบิลยูเอช | |
20:30 | โวเลนดัม (เยาวชน) | รอ | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | |
20:30 | โคซัคเค่น บอยส์ | รอ | สปาเคนเบิร์ก | |
20:30 | ควิก บอยส์ | รอ | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | |
20:30 | ชีเวนนินเกน | รอ | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | |
20:30 | ทีอีซี | รอ | Katwijk |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | บียูเอล เอฟซี | 3 - 1 | Onduparaka FC | 2-0 |
20:00 | เอสซี วิลล่า | 1 - 0 | Kyetume | 1-0 |
20:00 | มบารารา ซิตี้ | 1 - 0 | ยูกันดา โปลิศ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
15:00 | บี 1908 | 1 - 0 | ฮูซัม บีเค | 1-0 |
18:00 | Frederikssund IK | รอ | จีวีไอ | |
18:00 | Karlslunde IF | รอ | อัลเรโรด เอฟเค | |
18:00 | Ledoje Smorum Fodbold | รอ | Rishoj |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
22:30 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 2 - 2 | เอ็นเคโอซีเยค 2 | 1-2 |
22:30 | รูเดส | 2 - 2 | เอ็นเค จูเน็ค | 1-1 |
22:30 | เอ็นเค โซลิน | 2 - 5 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย U19 ลีก |
||||
14:00 | CSJ Stiinta U Craiova U19 | 0 - 5 | FC Ripensia Timisoara U19 | 0-5 |
14:00 | ASU Politehnica Timisoara U19 | 2 - 4 | FC Voluntari U19 | 2-1 |
14:00 | Universitaea Cluj U19 | 4 - 0 | CS U Craiova U19 | 2-0 |
15:00 | AFC Botosani U19 | 4 - 3 | สเตอัว บูคาเรสต์ (ยู 19) | 2-1 |
16:00 | UTA Arad U19 | 1 - 3 | CFR Cluj U19 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก |
||||
16:00 | ZNK Pomurje (w) | 0 - 2 | โอลิมปิจา ลจุบจาน่า (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
17:30 | เอฟซี โอเตลุล กาลาติ | 1 - 1 | ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา | 1-0 |
21:30 | CSA Steaua Bucuresti | 2 - 0 | อฟูมาติ | 2-0 |
22:00 | ACS Vedita Colonesti MS | 1 - 2 | เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ | 0-1 |
22:00 | Magura Cisnadie | 0 - 2 | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | 0-0 |
22:00 | ยูนิเรีย เดจ | 0 - 0 | FC Zalau | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 2nd Division |
||||
15:00 | เบเก้ซัคซาบา(ยู 19) | 2 - 2 | คาโปสวาร์ (ยู 19) | 0-1 |
17:00 | Szeged-Csanad Grosics U19 | 0 - 3 | กีร์มอต เอสอี(ยู 19) | 0-1 |
18:00 | ซาเลเกอร์เซค ยู19 | 2 - 2 | VAC Varosi LSE(U19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ซูเบียโก เอเอฟซี | 0-0 |
14:00 | Stirling Macedonia | 2 - 0 | UWA-Nedlands FC | 1-0 |
14:00 | สวาน ยูไนเต็ด | 0 - 4 | Quinns FC | 0-1 |
14:00 | เวสเทิร์น ไนท์ส | 2 - 2 | เฟรแมนเทล ซิตี้ | 0-0 |
14:00 | จูนดาลัพ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | Olympic Kingsway SC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน Division 3 |
||||
20:00 | ดินาซ วีชโกรอด | 3 - 0 | เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ | 2-0 |
20:00 | เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า | 1 - 2 | FK Metal Kharkiv | 1-2 |
21:00 | เอฟซี อูจโกรอด | 2 - 1 | Rubikon | 1-0 |
21:00 | ทาฟริย่า | 2 - 0 | นิโคปอล-เอ็นพีจียู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
01:45 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า | 0 - 0 | โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Amazonense |
||||
03:05 | มานุส (สมัครเล่น) | 3 - 2 | เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
17:00 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 2 - 1 | มาริติโม่ 2 | 0-1 |
17:00 | อโมร่า เอฟซี | 2 - 2 | เรอัลสปอร์ต คลับ | 1-0 |
17:00 | โอลฮาเนนเซ่ | 1 - 0 | ปราเอียนเซ่ | 1-0 |
22:59 | มาร์ ติโน | 1 - 2 | มอนตาเรเกร | 0-1 |
22:59 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี | 2 - 0 | Mokala Pancheners | 1-0 |
22:59 | ลัวเล็ทตาโน | 0 - 2 | Oriental Dragon | 0-1 |
02:00 | อมาดอร่า | 0 - 0 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Greece U19 |
||||
15:00 | โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) | 0 - 4 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 0-2 |
15:00 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 3 - 2 | เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) | 2-2 |
15:00 | พานาธิไนกอส(ยู19) | 3 - 2 | อโตรมิโตส (ยู 19) | 3-2 |
21:00 | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) | 4 - 0 | โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) | 2-0 |
21:15 | พาส เจียนนิน่า (ยู 19) | 5 - 1 | พาไนโทลิกอส(ยู 19) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ Northern NSW U20 League |
||||
13:05 | นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) | 4 - 0 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) | 1-0 |
13:20 | เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20) | 0 - 1 | Hills Brumbies U20 | 0-1 |
14:00 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) | 0 - 2 | เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) | 0-2 |
14:00 | เมาท์ตี้ วันเดอเรอร์(ยู20) | 1 - 3 | แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) | 0-3 |
14:00 | เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) | 2 - 3 | NWS Spirit FC U20 | 1-3 |
16:15 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) | 0 - 3 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League |
||||
12:00 | Robina City Blue | 1 - 1 | Burleigh Heads | 0-1 |
12:00 | Palm Beach SC B | 3 - 3 | Pacific Pines Green | 0-0 |
13:02 | มูดกีราบา | 1 - 0 | Musgrave Mustangs B | 1-0 |
14:00 | Southport Warriors | 5 - 4 | Kingscliff FC | 1-0 |
16:00 | ปาล์ม บีช | 3 - 1 | Musgrave Yellow | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Uganda Division 2 |
||||
20:00 | Ndejje University | 3 - 0 | Kigezi Homeboys FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Switzerland Division 1 Women |
||||
21:00 | ยัง บอยส์ (ญ) | 5 - 1 | เซนต์ กาลเลิน(ญ) | 3-0 |
21:00 | เอฟซี ซูริค (ญ) | 3 - 0 | Lucerne (w) | 3-0 |
22:00 | บาเซิล (ญ) | 2 - 1 | Fcf Rapid Lugano (w) | 2-1 |
22:59 | กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) | 0 - 0 | เซอร์เวตต์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
05:00 | Atletico Roraima | 2 - 1 | GA Sampaio | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil DDL |
||||
01:00 | Tres Passos | 0 - 1 | AE Sao Borja | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil women's League |
||||
01:00 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) | 7 - 1 | AA Napoli SC (w) | 2-0 |
01:00 | คินเดอร์มาน (ญ) | 3 - 2 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) | 0-0 |
01:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) | 0 - 0 | Minas ICESP DF (w) | 0-0 |
01:00 | เกรมิโอ (ญ) | 1 - 1 | ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) | 0-1 |
01:00 | ซานโตส ลากูน่า(ญ) | 2 - 0 | เซา โฮเซ่ (ญ) | 2-0 |
06:00 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 3 - 1 | Cruzeiro MG (w) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Croatia U19 League |
||||
16:00 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) | 1 - 2 | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | ริเยกา (ยู 19) | 0 - 5 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 0-2 |
18:00 | แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) | 1 - 0 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | 6 - 1 | ฮาร์วาทสกิ ดราโกวอลจาค (ยู 19) | 4-0 |
22:00 | Sesvete U19 | 4 - 0 | NK Orijent U19 | 1-0 |
22:59 | อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) | 0 - 0 | เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Tasmania Super League Women |
||||
09:15 | Launceston United (w) | 1 - 2 | Devonport City (w) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Women Cup |
||||
22:59 | สปอร์ติง(ญ) | 0 - 3 | สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Reserves |
||||
10:00 | Robina City Reserves | 0 - 9 | บูร์เรกห์ เฮดส์ บูลด็อกส์(สำรอง) | 0-6 |
10:55 | Mudgeeraba SC Reserves | 5 - 1 | Musgrave B Reserves | 2-0 |
11:55 | Southport Warriors ML1 | 3 - 3 | Kingscliff FC Reserves | 3-1 |
14:00 | ปาล์ม บีช(สำรอง) | 4 - 1 | Musgrave Reserves | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Victoria NPL2 U20 League |
||||
09:45 | Langwarrin U20 | 2 - 0 | คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) | 1-0 |
10:00 | มอร์แลนด์ซิตี้(ยู21) | 1 - 0 | Manningham Utd Blues U20 | 0-0 |
10:00 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) | 0 - 3 | บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) | 0-1 |
10:00 | นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) | 1 - 3 | พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) | 0-0 |
16:00 | North Sunshine Eagles U20 | 1 - 1 | บ๊อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด (ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Italy Youth Championship Cup |
||||
18:00 | Gubbio U19 | 1 - 3 | เตราโม(ยู19) | 1-2 |
20:00 | Virtus Verona U19 | รอ | US Pergolettese U19 | |
20:00 | ลุคเชเซ่(ยู 19) | 2 - 1 | ปอนเตเดรา(ยู 19) | 1-1 |
20:00 | Giana Erminio U19 | 3 - 1 | เรนาเต้ (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) | 0 - 3 | คาร์เทน(ยู19) | 0-3 |
20:00 | บารี่ (เยาวชน) | รอ | วิโบเนเซ่(ยู19) | |
20:00 | เชเซน่า (เยาวชน) | 1 - 0 | Imolese U19 | 0-0 |
20:00 | Bisceglie 1913 U19 | 0 - 3 | โมโนโพลี (ยู 19) | 0-1 |
20:00 | ลิวอร์โน่ ยู 19 | 2 - 0 | กรอสเซโต้(ยู20) | 2-0 |
20:00 | SS Turris Calcio U19 | 1 - 1 | ฟอกเจีย(เยาวชน) | 0-1 |
20:00 | โปร เวอร์เซลลี่ (ยู 19) | 2 - 1 | อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | 2-0 |
20:00 | เอซี เฟอรัลพิซาโล (ยู 19) | 5 - 1 | ตริเอสติน่า(ยู19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Spain Youth League |
||||
17:00 | เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) | 0 - 0 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) | 0-0 |
19:00 | UD San Fernando U19 | 1 - 1 | ซีเอฟ ลากูน่า (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Gambia GFA League |
||||
03:00 | Gambia Ports Authority | 1 - 1 | Brikama United | 0-0 |
05:00 | Banjul United | 0 - 0 | ฟอร์ชูนเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Hong Kong Women Premier League |
||||
18:00 | Chelsea SS HK (w) | 1 - 4 | คิตฉี(ญ) | 0-1 |
20:00 | วูฟูไทโป(ญ) | 2 - 3 | ซิติเซ่น เอเอ (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Iran Div 2 |
||||
21:30 | Shahrdari Bam | 3 - 1 | Oghab Tehran | 2-0 |
21:50 | Shahid Ghandi | 3 - 1 | Niroye Zamini | 1-0 |
22:00 | Milad Mehr | 2 - 2 | Shams Azar Qazvin | 1-0 |
22:00 | Naft Omidiyeh | 0 - 0 | Mes Shahr-e Babak | 0-0 |
22:00 | Shohada Babolsar | รอ | พาส ฮาเมดัน | |
22:30 | Sardar Bukan FC | 0 - 1 | ชาร์ดารี มาชชาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 |
||||
17:00 | ริโอ อาฟ(ยู 19) | 1 - 3 | เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) | 0-0 |
17:00 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 3 - 0 | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | บราก้า(ยู 19) | 0 - 0 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | 0-0 |
22:59 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 1 - 1 | ไลซอส(ยู 19) | 0-0 |
22:59 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | 0 - 6 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 0-0 |
22:59 | อโมร่า เอฟซี(ยู19) | 0 - 4 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | 0-1 |
22:59 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | รอ | ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland State Leagues |
||||
15:15 | โรชเดล โรเวอร์ | 3 - 0 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 1-0 |
15:30 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 1 - 2 | เซาธ์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Aruba Division Di Honor |
||||
05:00 | เอสวีเอสเทรลล่า | 2 - 2 | Bubali SC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Senegal Ligue 2 |
||||
00:00 | Guediawaye | 3 - 1 | EJ Fatick | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Tajikistan Vysshaya Liga |
||||
19:00 | FC Istaravshan | 1 - 2 | FC Khatlon | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
20:00 | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | 0 - 4 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลีก 3 |
||||
22:00 | บิสทริกา | 4 - 1 | Dravinja Kostroj | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Australia WA State League 1 Reserves |
||||
12:36 | Western Knights Reserves | 0 - 2 | Fremantle City FC Reserves | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Faroe Islands Division 1 |
||||
22:00 | บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 | 3 - 3 | Skala Itrottarfelag | 3-2 |
ผลบอลวันที่ Guatemala Liga Nacional Women |
||||
04:10 | CSD Municipal (W) | 2 - 0 | Fray (W) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Poland U19 League |
||||
22:30 | FC Wroclaw Academy U19 | 1 - 1 | Chrobry Glogow Youth | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Capital Territory Premier League Women |
||||
12:00 | เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) | 1 - 1 | West Canberra Wanderers FC (W) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ South Africa Reserve League |
||||
14:30 | เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) | 2 - 3 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) | 1-2 |
17:00 | ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) | 1 - 1 | อามาซูลู(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Grenada Premier Division |
||||
04:00 | Chantimelle FC | 0 - 3 | Hurricanes SC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Benin Ligue 1 |
||||
20:00 | JAC FC | 0 - 0 | Djeffa FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 2 |
||||
22:20 | ASC Entente Sebkha | 1 - 0 | FC Souvara Riadh | 0-0 |
00:45 | FC Nouakchott | 0 - 0 | Union Arafat | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Lesotho Premier League |
||||
19:00 | FC Likhopo | 0 - 0 | Sefotha-Fotha FC | 0-0 |
19:00 | Linare FC | รอ | Mazenod Swallows | |
19:00 | LDF FC | 2 - 1 | Matlama | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Australia South Australia State League 2 |
||||
12:30 | Adelaide University SC | 2 - 2 | Gawler Eagles | 0-2 |
16:30 | Pontian Eagles | 0 - 2 | พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ South Africa League Women |
||||
20:00 | Lusaka (w) | 0 - 4 | Hallelujah Zebra Force (w) | 0-1 |
20:00 | First Touch Academy (w) | 1 - 1 | University of Western Cape | 0-0 |
20:00 | Ma Indies FC (w) | รอ | Tsunami Queens (w) |
ผลบอลวันที่ Croatia 3.Division |
||||
20:10 | เอ็นเค คาร์โลแวค | 1 - 0 | เอ็นเค มักซีมีร์ | 0-0 |
22:00 | NK Zagora Unesic | 5 - 1 | Urania | 2-0 |
22:30 | NK Vinodol | 0 - 3 | NK Naprijed Hreljin | 0-2 |
22:30 | เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 | 3 - 0 | NK Kutjevo | 2-0 |
22:30 | NK Rudar Labin | 1 - 0 | NK Uljanik | 0-0 |
22:30 | DUGO SELO | 1 - 4 | NK Zagorec Krapina | 0-2 |
22:30 | เอ็นเค ฟราบ | 1 - 1 | NK Mladost Petrinja | 1-1 |
22:30 | NK Belisce | 2 - 0 | เอ็นเค กราดิชกา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Greece National B1 |
||||
18:45 | คาลามาต้า เอโอ | 1 - 0 | โรดอส เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Burkina Faso League |
||||
22:59 | Rahimo FC | 0 - 1 | US Ouagadougou | 0-0 |
22:59 | KOZAF | 3 - 1 | Vitesse Delft | 1-0 |
01:15 | ASFA-Yennenga | 0 - 0 | AS Police Ouagadougou | 0-0 |
ผลบอลวันที่ El Salvador Liga Feminina |
||||
03:30 | CD FAS (w) | 4 - 1 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ) | 3-1 |
04:00 | ซานต้า เทคล่า (ญ) | 2 - 5 | อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ DR Congo Super Ligue |
||||
20:10 | FC Kondzo | 1 - 2 | Inter club | 1-0 |
22:10 | ซีเออาร์เอ บราซซาวิล | 0 - 1 | Patronage Sainte-Anne | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Chile Primera Division Women |
||||
02:30 | Universidad de Concepcion (w) | 0 - 10 | Santiago Morning (w) | 0-7 |
ผลบอลวันที่ Korea League 4 |
||||
12:00 | โกยาง เอฟซี | 1 - 3 | Gangwon II | 0-0 |
13:00 | Dangjin Citizen | 0 - 2 | Jinju Citizen | 0-0 |
13:00 | Geoje Citizen | 2 - 2 | โซล ยูไนเต็ด | 1-1 |
13:00 | FC Namdong | 2 - 0 | Jungnang Chorus Mustang FC | 1-0 |
13:00 | ยังพย็อง | 1 - 1 | ชุงจูซิติเซ็น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Darwin Premier League |
||||
13:35 | University Azzurri FC | 3 - 1 | Port Darwin FC | 2-1 |
17:50 | Casuarina FC | 1 - 1 | Darwin Olympics | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Northern NSW Reserves League |
||||
09:25 | Lake Macquarie Reserves | 4 - 0 | Valentine Phoenix Reserves | 3-0 |
09:30 | Newcastle Olympic FC Reserves | 5 - 1 | Weston Workers Reserves | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Capital Territory U23 League |
||||
08:00 | West Canberra Wanderers FC U23 | 2 - 4 | Belconnen United U23 | 0-1 |
09:45 | Canberra Olympic U23 | 2 - 5 | Tuggeranong United U23 | 2-3 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Alagoano |
||||
02:45 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 1 - 1 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Poland Regional League |
||||
20:00 | Milan Milanowek | 3 - 0 | Pogon II Grodzisk Mazowiecki | 2-0 |
21:30 | AKS ZLY | 6 - 1 | RKS Bor Regut | 1-1 |
00:00 | MKS Polonia Warsaw | 3 - 0 | Perla Zlotoklos | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
20:00 | Betim FC U20 | 0 - 1 | CA Serranense U20 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Germany Bavaria League |
||||
19:00 | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | 0 - 2 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Italian Youth League B |
||||
16:00 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 6 - 1 | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | 4-1 |
16:00 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 3 - 5 | เลชเช่(ยู20) | 1-3 |
19:00 | เรจจิน่า(ยู19) | 2 - 1 | สเปเซีย(ยู 19) | 1-1 |
20:00 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | 1 - 5 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | 0-2 |
20:00 | เบรสชา(เยาวชน) | 3 - 2 | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) | 1-1 |
20:00 | เรจเจียนา (ยู 20) | 1 - 2 | S.S.D. Monza 1912 Youth | 0-1 |
20:00 | นาโปลี(ยู 19) | 3 - 0 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | 2-0 |
20:00 | ปาร์ม่า(เยาวชน) | 2 - 0 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | คิเอโว่(ยู 19) | 1 - 1 | เวโรน่า (ยู19) | 0-0 |
20:00 | วิเซนซา ยู 19 | 3 - 3 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Ecuador Primera Women |
||||
00:00 | Tecnico Universitario (W) | รอ | Emelec (W) |
ผลบอลวันที่ Australia NPL Queensland U23 |
||||
12:45 | Brisbane Olympic FC U23 | 1 - 0 | Capalaba Bulldogs U23 | 0-0 |
12:45 | Moreton Bay United U23 | 4 - 0 | Gold Coast Knights U23 | 1-0 |
13:05 | Rochedale Rovers U23 | 2 - 1 | Holland Park Hawks U23 | 1-1 |
13:15 | Southside Eagles U23 | 3 - 0 | Souths United U23 | 1-0 |
14:00 | Western Pride FC U23 | 2 - 2 | Brisbane City U23 | 2-0 |
14:15 | Redlands United U23 | 2 - 2 | Logan Lightning U23 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Niger Super League |
||||
22:05 | Bukola Babes(ABS) | 1 - 0 | โคกียูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Northern NSW Women’s Premier League |
||||
15:55 | Adamstown Rosebud (w) | 6 - 0 | New Lambton FC (W) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ Argentina Regional League |
||||
02:00 | Academia Chacras | รอ | Gutierrez Nicaragua |
ผลบอลวันที่ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
03:00 | UMECIT | 3 - 1 | Alianza FC Panama Reserves | 0-0 |
03:00 | Mario Mendez FC | 1 - 1 | CA Independiente de la Chorrera Reserves | 0-1 |
06:00 | พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) | 1 - 0 | Sporting San Miguelito Reserves | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Solomon Islands League Women |
||||
33 | RSIPF Royals (w) | 0 - 0 | Haura FC (W) | - |
ผลบอลวันที่ Romania Liga 2 Women |
||||
18:30 | Olimpia Cluj II (w) | 2 - 3 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Tanzania First Division |
||||
18:00 | Transit Camp | 1 - 0 | African Sports | 1-0 |
20:00 | Arusha FC | รอ | เอ็นดันดา เอฟซี | |
20:00 | Ken Gold FC | 2 - 0 | Pamba SC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอคสตราลิก้า |
||||
18:00 | Resovia Rzeszow (w) | 0 - 5 | Rekord Bielsko Biala (w) | 0-4 |
19:00 | Praga Warszawa (w) | 2 - 6 | Trojka Staszowka (W) | 1-4 |