ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
20:00 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 1 - 1 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 1-1 |
22:10 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 2 - 0 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 2-0 |
00:30 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 4 - 1 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 1-1 |
00:30 | ราซิ่ง คลับ | 2 - 0 | ซาน ลอเรนโซ่ | 1-0 |
00:30 | ริเวอร์เพลท | 4 - 1 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 2-1 |
04:00 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 1 - 1 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 1-0 |
04:00 | ซีเอ ฮูราแคน | 1 - 3 | อินดิเพนเดนเต้ | 1-1 |
04:00 | ลานุส | 1 - 0 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
19:30 | สตวร์มกราซ | 1 - 3 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 0-1 |
19:30 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 3 - 3 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 1-1 |
22:00 | ราปิด เวียนนา | 1 - 2 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
21:00 | เมเชเลน | 5 - 3 | ออสเทนเด้ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | วอร์ต้า พอซแนน | 2 - 3 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 1-0 |
22:30 | สตอล เมียเลช | 0 - 0 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
19:00 | ลิงบี้ | 3 - 4 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 0-2 |
19:00 | เวเจิล | 4 - 2 | ซอนเดอร์ไจสกี | 1-0 |
21:00 | แรนเดอร์ส | 0 - 1 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 0-1 |
22:59 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 3 - 1 | มิดทิลแลนด์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
18:30 | โคโลญจน์ | 1 - 4 | ไฟร์บวร์ก | 0-2 |
20:30 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 1 - 1 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 0-1 |
22:59 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 0 - 0 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:30 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 3 - 8 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 2-4 |
18:30 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 5 - 1 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 2-1 |
18:30 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 2 - 1 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
18:00 | แซงต์ เอเตียน | 1 - 0 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 1-0 |
20:00 | อองเช่ร์ | 3 - 0 | ดิฌง | 1-0 |
20:00 | เม็ตซ์ | 0 - 3 | นีมส์ | 0-0 |
20:00 | นีซ | 3 - 2 | แบรสต์ | 1-2 |
20:00 | สตารส์บูร์ก | 2 - 3 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 0-1 |
22:05 | แร็งส์ | 0 - 1 | โมนาโก | 0-1 |
02:00 | แรนส์ | 1 - 1 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
20:00 | อินเตอร์ ตูร์คู | 2 - 1 | เอฟซี ฮาก้า | 1-1 |
22:30 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 3 - 1 | เอซี โอลู | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
14:30 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 1 - 3 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
17:15 | เอ็มเมน | 0 - 4 | โกรนิงเก้น | 0-1 |
19:30 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 0 - 3 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 0-1 |
19:30 | พีอีซี ซโวลล์ | 0 - 1 | เอดีโอ เดน ฮาก | 0-1 |
21:45 | วิลเลม 2 | 0 - 2 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:05 | โคโลราโด ราปิดส์ | 3 - 2 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-2 |
00:00 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 1 - 1 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 0-1 |
02:00 | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส | 1 - 2 | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | 0-0 |
07:00 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 2 - 1 | Austin FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | โมลด์ | 2 - 0 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 2-0 |
22:59 | โบโด กลิมท์ | 3 - 0 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 2-0 |
01:00 | วาเลเรนก้า | 1 - 1 | โรเซนบอร์ก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:00 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 1 - 1 | มาริติโม่ | 1-1 |
02:00 | กิล วิเซนเต้ | 1 - 1 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
11:00 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 2 - 0 | วิสเซล โกเบ | 1-0 |
12:00 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 1 - 1 | โยโกฮามา เอฟซี | 0-0 |
12:00 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 1 - 0 | คาชิว่า เรย์โซล | 0-0 |
13:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 2 - 0 | โออิตะ ตรินิต้า | 1-0 |
13:00 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 1 - 2 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 1-0 |
14:00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 2 - 0 | เวกัลตา เซนได | 0-0 |
15:00 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 3 - 0 | เอฟซี โตเกียว | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 2 - 0 | เยอร์การ์เด้น | 0-0 |
20:00 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 1 - 0 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 1-0 |
22:30 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 3 - 2 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
21:00 | ลัวซานนี สปอร์ท | 2 - 2 | เอฟซี ซูริค | 0-2 |
21:00 | ลูเซิร์น | 3 - 0 | เซอร์เวตต์ | 0-0 |
21:00 | เซนต์ กัลเลน | 0 - 3 | เอฟซี ซิยง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | เกตาเฟ่ | 0 - 1 | เออิบาร์ | 0-0 |
21:15 | บาเลนเซีย | 3 - 0 | เรอัล บายาโดลิด | 1-0 |
23:30 | บียาร์เรอัล | 2 - 4 | เซลต้า บีโก้ | 1-3 |
02:00 | เรอัล มาดริด | 2 - 2 | เซบีย่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
19:00 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 2 - 0 | อาริส ซาโลนิก้า | 0-0 |
21:15 | แอสเตราส ตริโปลิส | 0 - 0 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 0-0 |
23:30 | พานาธิไนกอส | 0 - 1 | เออีเค เอเธนส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
19:00 | มิรานเดส | 2 - 1 | ฟูเอนลาบราดา | 1-1 |
21:00 | เรอัล โอเบียโด | 2 - 1 | ซาบาเดย์ | 2-1 |
23:15 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 1 - 0 | คาสเตลล่อน | 0-0 |
23:15 | ยูดี โลโกรนเยส | 1 - 4 | คิโรน่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
17:30 | เจนัว | 1 - 2 | ซัสเซาโล่ | 0-1 |
20:00 | เบเนเวนโต้ | 1 - 3 | กาญารี่ | 1-1 |
20:00 | ปาร์ม่า | 2 - 5 | อตาลันต้า | 0-1 |
20:00 | เวโรน่า | 1 - 1 | โตริโน่ | 0-0 |
22:59 | เอเอส โรม่า | 5 - 0 | โครโตเน่ | 0-0 |
01:45 | ยูเวนตุส | 0 - 3 | เอซี มิลาน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
18:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 2 - 1 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 0-1 |
20:05 | แอสตัน วิลล่า | 1 - 3 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:30 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 0 - 1 | เอฟเวอร์ตัน | 0-1 |
01:00 | อาร์เซน่อล | 3 - 1 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
18:00 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0 - 0 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 0-0 |
18:00 | อิปสวิช ทาวน์ | 3 - 1 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 3-0 |
18:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 4 - 0 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 2-0 |
18:00 | พอร์ทสมัธ | 0 - 1 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 0-1 |
18:00 | ซันเดอร์แลนด์ | 1 - 1 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 0-0 |
18:00 | แบล็คพูล | 1 - 0 | บริสตอล โรเวอร์ส | 0-0 |
18:00 | จิลลิ่งแฮม | 1 - 0 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 1-0 |
18:00 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 1 - 4 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 0-4 |
18:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 0 - 3 | โรชเดล | 0-0 |
18:00 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 3 - 2 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 2-2 |
18:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 1 - 0 | ฮัลล์ ซิตี้ | 0-0 |
18:00 | วีแกน แอธเลติก | 3 - 4 | สวินดอน ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
22:59 | ไวกิ้ง เอฟเค | 3 - 1 | เอสเค บรานน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
17:00 | ฉงชิ่ง แอธเลติค(N) | 3 - 2 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง | 0-1 |
19:00 | ชางโจว ไลออนส์(N) | 0 - 2 | กว่างโจว เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
15:00 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) | 1 - 1 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี | 0-1 |
18:35 | ไซโบ้ ซันเดย์ | 0 - 1 | เหมยโชวเคอเจีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
20:15 | เซนต์ เมียร์เรน(N) | 1 - 2 | เซนต์ จอห์นสโตน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
22:59 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 2 - 2 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 1-1 |
00:30 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 2 - 2 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 2 - 1 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | 0-0 |
18:00 | โคลอส โคซาลิฟก้า | 0 - 3 | ดินาโม เคียฟ | 0-1 |
18:00 | เอฟซี มาริอูพอล | 4 - 1 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ | 0-1 |
18:00 | เอฟซี มินาจ | 1 - 2 | เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า | 1-2 |
21:00 | ดนีปรอ-1 | 1 - 1 | รุกห์ วินนีกี้ | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ลวีฟ | 1 - 1 | โอลิมปิก โดเน็ตส์ค | 1-0 |
21:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 1 - 0 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:00 | เอ็นเค ครักคา | 3 - 1 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | 1-0 |
22:00 | บรดา | 1 - 2 | NK Primorje | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 0 - 1 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 0-1 |
20:00 | ไอเค บราเก้ | 0 - 0 | เฮลซิงบอร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
18:00 | ยูทีเอ อารัด | 1 - 2 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 0-2 |
20:30 | เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า | 1 - 0 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 0-0 |
22:59 | ซีเอส คราอิโอว่า | 2 - 3 | โบโตซานี่ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
15:30 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 3 - 1 | FC Superfund Pasching | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
19:30 | แมควา ซาแบค | 2 - 5 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 1-3 |
19:30 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 3 - 0 | เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา | 2-0 |
19:30 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 2 - 2 | เอฟเค แรด เบลเกรด | 1-1 |
19:30 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 1 - 0 | อินดิจา | 0-0 |
19:30 | บัซคา โทโพลา | 2 - 1 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 2-1 |
21:40 | คูคาริคกิ สตานคอม | 0 - 2 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 0-1 |
23:45 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 6 - 1 | Zlatibor Cajetina | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
22:00 | อัลเตย์สปอร์ | 4 - 3 | บันไดมาสปอร์ | 3-1 |
22:00 | บาลิเคซิสปอร์ | 0 - 5 | อัลตินอร์ดู | 0-2 |
22:00 | บูร์ซาสปอร์ | 0 - 3 | เคซิโอเรนกูคู | 0-2 |
22:00 | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | 0 - 2 | อิสตันบูลสปอร์ | 0-1 |
00:30 | อดาน่าสปอร์ | 0 - 2 | ซัมซั่นสปอร์ | 0-2 |
00:30 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 4 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 0-3 |
00:30 | Tuzlaspor Kulubu | 1 - 2 | กิริซันสปอร์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:30 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 3 - 3 | ทแซร์สโค เซโล | 3-1 |
00:45 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 0 - 1 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | สโลวาน บราติสลาวา | 0 - 1 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 0-0 |
22:59 | นิตร้า | 0 - 1 | เอสเคเอฟซีเรด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | ริเยก้า | 1 - 5 | ดินาโม ซาเกร็บ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
22:30 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 5 - 0 | ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี | 4-0 |
22:30 | วาร์ดา เซ | 5 - 1 | ปาคซิ เซ | 4-0 |
22:30 | ดิออสกียอร์ วีทีเค | 0 - 4 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
20:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 2 - 0 | ปาร์ดูบีตเซ | 1-0 |
20:00 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 0 - 2 | สโลวัคโก้ | 0-1 |
22:00 | ซิกม่า โอโลมุช | 0 - 1 | สลาเวีย ปราก | 0-0 |
00:30 | สปาร์ตาปราก | 3 - 1 | บานิค ออสตราว่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:15 | ซานโตส ลากูน่า | 5 - 0 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:00 | เลชโก้ | 1 - 4 | กรอสเซโต้ | 0-0 |
20:30 | ปาแลร์โม่ | 2 - 0 | เตราโม่ | 2-0 |
22:30 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 1 - 0 | ปอนเทเดร่า | 0-0 |
22:30 | คาตาเนีย | 1 - 3 | ฟอกเจีย | 0-1 |
22:30 | ยูเว่ สตาเบีย | 1 - 1 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | 0-0 |
22:30 | เมทัลลิกา คาลชิโอ้ | 3 - 1 | แซมเบเนเดทเซ่ | 0-0 |
22:30 | โปร ปาเทรีย | 1 - 3 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
20:00 | โควา พีดาเด้ | 1 - 1 | วิเซล่า | 1-1 |
21:00 | อารัวก้า | 2 - 1 | คาซ่า เพีย เอซี | 1-1 |
23:30 | ไลซอส | 2 - 0 | ปอร์โต้ บี | 2-0 |
02:30 | วาร์ซิม | 1 - 2 | เปนาฟิลด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 0 - 2 | เออีเค ลาร์นาคา | 0-0 |
22:00 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 2 - 1 | เออีเอล ลิมาสซอล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
02:15 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 1 - 1 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 1-0 |
02:15 | เคฟลาวิค | 2 - 0 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
18:45 | เออร์โกเทลิส | 2 - 0 | คิสสามิกอส | 1-0 |
18:45 | ไอโอนิกอส | 0 - 2 | สโกดา ซานธี | 0-1 |
18:45 | เลวาเดียกอส | 4 - 0 | ดิโอโกรัส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
02:00 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 1 - 1 | บรากันติโน้ | 0-1 |
02:00 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 2 - 1 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 1-0 |
02:00 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 1 - 0 | กัวรานี่ เอสพี | 0-0 |
02:00 | อิทัวโน่ เอสพี | 0 - 1 | ซานโต อังเดร | 0-0 |
02:00 | มิราสโซล | 1 - 1 | เซาเปาโล | 1-1 |
02:00 | ปอนเต เปรตา | 0 - 3 | พัลไมรัส | 0-2 |
02:00 | ซานโตส | 2 - 0 | เซา เบนโต้ | 2-0 |
02:00 | เซา คาเอตาโน่ | 0 - 3 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
02:00 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 3 - 1 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 1-1 |
04:00 | โนว่า อีกูอาคุ | 0 - 1 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
19:30 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | 4 - 3 | บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 3-2 |
19:30 | Lion City Sailors | 2 - 1 | เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 3 - 1 | ยาโร | 1-1 |
22:30 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 1 - 1 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 1-0 |
22:30 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 0 - 2 | เคพีวี คอคคูล่า | 0-1 |
22:30 | มูซ่า | 0 - 0 | จิปโป | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
19:00 | ริก้า เอฟซี | 4 - 1 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 3-1 |
21:00 | เอฟเค วัลเมียรา | 2 - 0 | Noah | 0-0 |
23:30 | เมตต้า/ลู ริกา | 2 - 0 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 1 - 2 | สปายริส เคานาส | 0-0 |
22:59 | เนเวซิส | 0 - 2 | ซูดูว่า | 0-2 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 1 - 3 | เกเฟล ไอเอฟ | 0-0 |
18:00 | ยูเมีย เอฟซี | 0 - 1 | คาร์ลสเตด บีเค | 0-0 |
18:00 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 3 - 1 | เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ | 1-1 |
20:00 | Haninge | 1 - 2 | ปิเทีย ไอเอฟ | 0-1 |
21:00 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 0 - 0 | อัสซีริสก้า ไอเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 2 - 0 | วิดซอว์ ลอดส์ | 1-0 |
20:00 | เอลเคเอสลอดซ์ | 1 - 1 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
19:30 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 1 - 1 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 1-1 |
21:30 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 1 - 3 | ดินาโม มินส์ค | 1-2 |
00:30 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 1 - 0 | บาเต้ โบริซอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) | 0 - 0 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | เอ็นดี กอริก้า | 2 - 1 | ดอมซาเล่ | 2-0 |
21:45 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 0 - 0 | มาริบอร์ | 0-0 |
01:00 | เอฟซี โคเปอร์ | 0 - 3 | เอ็นเค อลูมินิจ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
13:05 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 3 - 2 | บริสแบน โรว์ | 2-2 |
15:10 | เพิร์ท กลอรี่ | 2 - 1 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
22:55 | เซปาฮัน | 1 - 1 | เพอร์เซโปลิส | 0-0 |
23:50 | เพย์กัน | 1 - 1 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:00 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 1 - 1 | มาชิดา เซลเวีย | 1-1 |
11:00 | บรัวบริทอากีต้า | 1 - 1 | จูบิโล อิวาตะ | 1-0 |
12:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 1 - 1 | โทชิกิ เอสซี | 0-1 |
12:00 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 0 - 1 | รีโนฟา ยามากูชิ | 0-1 |
12:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 0 - 0 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 0-0 |
12:00 | เกียวโต แซงก้า | 1 - 0 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 1-0 |
12:00 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 2 - 0 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 0-0 |
12:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 4 - 2 | ฟาเจียโน โอคายามา | 2-1 |
13:00 | เธสปา คูซัทสึ | 1 - 1 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0-0 |
14:00 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 0 - 1 | วี-วาเรน นากาซากิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 3 - 1 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 2-0 |
22:00 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 2 - 2 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | ทาลา เอล เจช | 3 - 1 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 2-1 |
02:30 | เอล มาสรี่(N) | 0 - 0 | มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ | 0-0 |
02:30 | เอนพ์พี(N) | 0 - 0 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 0-0 |
02:30 | พีระมิดส์ เอฟซี(N) | 2 - 4 | เซรามิกา | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 0 - 1 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | อัล-จาลิล | 0 - 0 | อัลซอลส์ | 0-0 |
02:30 | มานน์(N) | 0 - 2 | อัล วีห์ดัต | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | ลีแมน | 4 - 0 | ไทจง เอฟซี | 2-0 |
19:00 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 2 - 1 | แฮปปี้ วัลเล่ย์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
19:00 | อัล ฟูโตวา | รอ | Al-Horiyah | |
19:00 | ฮัททีน | รอ | อัล วัทบา | |
19:00 | อัล จาอิส (SYR) | รอ | จาเบิลช | |
19:00 | อัล คารามาห์ | รอ | เทชริน เอสซี | |
19:00 | อัล ซาเฮล | รอ | อัล วาห์ดา | |
19:00 | อัล ทาลิย่า | รอ | อัล-โชต้าดามัสกัส | |
19:00 | อัล อิติฮัด | รอ | Ha Ji lage |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เซลังกอร์ พีบี | 1 - 2 | ตรังกานู | 0-0 |
21:00 | มะละกา | 0 - 0 | เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ | 0-0 |
21:00 | เปรัค | 2 - 3 | พีบี ปาหัง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
05:00 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 1 - 0 | แมคฮาร์บ | 0-0 |
05:00 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 1 - 1 | มาเกร็ฟ เท็ทวอน | 0-0 |
05:00 | เฟร์ ราเบท | 0 - 0 | วีแดด คาซาบลานก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:45 | ยูเอส เบน กัวเดน | 1 - 0 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 1-0 |
19:45 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 2 - 0 | เอสเปรานซ์ เอสที | 1-0 |
19:45 | เอเอส ซอลิแมน | 2 - 1 | Rejiche | 2-1 |
19:45 | คลับ แอฟริเคน | 1 - 1 | โอลิมปิก เด เบจา | 0-0 |
19:45 | สฟาเคซี | 2 - 0 | เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ | 1-0 |
19:45 | ยูเอส ทาทูอิน | 2 - 1 | สตาดิ ตูนิเซียน | 1-0 |
19:50 | อีเอส เมทเลาอิ | 2 - 0 | ยูเอส โมนาสตีร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | เอฟเค โวร่า | 0 - 2 | เคเอส ดินาโม ติรานา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
19:00 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 1 - 2 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:45 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 3 - 3 | โซล เดอ อเมริกา | 1-1 |
04:45 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 3 - 1 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 4 - 2 | การาโบโบ เอฟซี | 4-1 |
05:15 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 0 - 2 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
21:00 | Belasica Strumica | 0 - 2 | อคาเดมี่ ปานเดฟ | 0-2 |
21:00 | โบเรค เวเลส | 2 - 0 | เรโนวา | 1-0 |
21:00 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 3 - 4 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 2-2 |
21:00 | ราบ็อตนิคกี้ | 3 - 1 | ซิเล็กส์ | 1-1 |
21:00 | เอฟเค ชคูปิ | 0 - 0 | เปลิสเตอร์ | 0-0 |
21:00 | FC Struga Trim Lum | 1 - 0 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:59 | คูริโก้ ยูนิโด | 2 - 2 | ฮัวชิปาโต้ | 1-2 |
02:30 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 1 - 2 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 0-0 |
05:00 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(N) | 0 - 0 | โคเบรซอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
00:00 | กิมนาเซีย จูจุย | 2 - 1 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 1-0 |
01:00 | เอลมาโกล | 0 - 1 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 0-0 |
01:00 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 2 - 0 | วิลล่า ดาลมิเน | 1-0 |
01:30 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 0 - 0 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 0-0 |
01:30 | เทมเปอร์ลีย์ | 0 - 3 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 0-1 |
04:00 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 1 - 1 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 1-1 |
06:00 | Club Atletico Guemes | 1 - 1 | ซีเอ บราวน์อโดรกู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:05 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 0-0 |
14:00 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 3 - 2 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
22:30 | เลอ อาฟร์(ญ) | 0 - 2 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 0-1 |
22:30 | ดีฌง(ญ) | 0 - 1 | ปารีสเอฟซี (ญ) | 0-0 |
22:30 | อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) | 0 - 4 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
18:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 1 - 1 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 0-1 |
19:00 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 2 - 2 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) | 1-1 |
19:00 | เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) | 1 - 2 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) | 0-2 |
19:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 3 - 1 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
18:00 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) | 1 - 0 | Vaxjo (w) | 1-0 |
21:00 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | 3 - 0 | เยอร์การ์เด้น (ญ) | 3-0 |
21:00 | โอเรโบร (ญ) | 1 - 1 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
08:30 | เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี | 1 - 1 | นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด | 0-0 |
09:30 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 3 - 0 | Oakland Roots | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:00 | Emerging Athlete Women | 0 - 3 | อาลาเมน (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) | 1 - 2 | เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) | 0-0 |
11:00 | แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) | 2 - 3 | เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | IF Lyseng (w) | 2 - 3 | อัลบอร์ก เฟรจา (W) | 1-1 |
17:30 | Frederiksberg Boldklub (w) | 1 - 2 | Fredensborg (w) | 1-1 |
17:30 | อาร์ฮุส 1900(ญ) | 0 - 0 | Romalt Woman's | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:00 | เซตีซู | 1 - 5 | อัคโตเบ | 1-2 |
19:00 | โทบอล คอสตาเนย์ | 2 - 0 | เอฟเค อะตีราอู | 0-0 |
21:00 | เอฟเค อรีส | 1 - 0 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
08:15 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | 1 - 3 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 1-1 |
04:00 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 2 - 1 | ซีดี ฟาส | 0-0 |
04:00 | Once Municipal | 1 - 2 | ซานต้า เทคล่า | 0-0 |
04:15 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 2 - 1 | ซีดี อากีลา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
22:59 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 3 - 1 | เอฟเครูดาร์ | 0-0 |
22:59 | โอเอฟเค พอดโกริก้า | 1 - 2 | Jezero Plav | 0-1 |
00:00 | โอเอฟเคเปโตรวัค | 1 - 0 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | 1-0 |
00:00 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 1 - 2 | Decic Tuzi | 0-0 |
01:00 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 2 - 1 | เอฟเคเซต้า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
19:30 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | 1 - 2 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 1-2 |
19:30 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 0 - 2 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
17:00 | บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) | 3 - 1 | Real Betis Futsal | 1-1 |
18:00 | Peinsa F.S. Cartagena Futsal | 7 - 0 | O Parrulo Ferrol Futsal | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | นาซิอองนาล โปโตซี | 2 - 1 | คลับ กัวบิร่า | 1-0 |
04:15 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 5 - 2 | อัลเวย์เรดดี้ | 3-0 |
06:30 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 2 - 0 | รีล โปโตซี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
01:00 | มาชัค รูนา | 2 - 6 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 0-4 |
03:30 | เดลฟินเอสซี | 2 - 4 | โอลเมโด้รีโอบัมบา | 0-3 |
06:00 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 0 - 2 | เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:59 | เดปอร์เตส อิควิกกัว | 0 - 0 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
21:00 | ซีล่า เอฟเค | 0 - 0 | เอฟเค กาบาล่า | 0-0 |
23:15 | ซาบาห์ เอฟเค | 0 - 4 | คาราบัค | 0-4 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
11:30 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 3 - 2 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค | 1-2 |
12:05 | รอคเดลซิตี้ซัน | 4 - 1 | ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | 1-0 |
12:05 | นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส(N) | 2 - 2 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ | 1-2 |
13:00 | ซิดนีย์ โอลิมปิก | 1 - 2 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน คัพ |
||||
00:45 | เอสเตกฮลัล | 0 - 2 | ซบ อฮัน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
10:00 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | 1 - 1 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) | 0-0 |
10:00 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) | 2 - 2 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
12:00 | พย็องแท็กซิติเซ็น | 1 - 1 | ชางวอนซิตี้ | 0-1 |
13:00 | ฮวาซอง เอฟซี | 2 - 3 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟฟุตซอลชิงแชมป์ |
||||
07:00 | คอสตาริกา(ฟุตซอล)(N) | 3 - 2 | สหรัฐอเมริกา(ฟุตซอล) | 3-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
15:30 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 0 - 2 | เจนัว(เยาวชน) | 0-2 |
22:00 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 1 - 1 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
18:00 | เอสวี เม็พเพ่น | 0 - 2 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 0-0 |
19:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 1 - 2 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:05 | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ | 2 - 5 | เดอะ เลค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | Babrungas | 3 - 0 | Banga Gargzdai B | 1-0 |
22:00 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี | 3 - 1 | FK Minija | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
01:30 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 7 - 1 | คาร์โต ซีอี | 4-1 |
01:30 | Pacajus | 3 - 0 | อิกาซ่า อีซี | 1-0 |
02:00 | คัวคาเอีย ซีอี | 1 - 6 | ซิเอร่า | 0-4 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League |
||||
04:00 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 1 - 0 | กอริติบ้า พีอาร์ | 0-0 |
04:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 2 - 2 | เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
02:00 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 0 - 1 | วิลา โนวา | 0-1 |
04:30 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 2 - 1 | เกรมิโอ อนาโปลิส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
01:00 | เซ็นทรัลเอสซี | 0 - 0 | Sete de Setembro PE | 0-0 |
02:00 | เนาติโก (พีอี) | 2 - 1 | ซานตา ครูซ พีอี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
02:00 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 2 - 0 | คาเซียส อาร์เอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division |
||||
02:00 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ | 2 - 1 | จัวเซียเรนเซ่ บีเอ | 1-0 |
04:00 | บาเฮีย บีเอ | 1 - 0 | บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
01:00 | โปชิกัวร์ อาร์เอ็น | 2 - 0 | เอเอสเอสยู อาร์เอ็น | 1-0 |
02:00 | ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น | 1 - 6 | เอบีซี อาร์เอ็น | 0-4 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ พริ้นคัพ |
||||
02:00 | อัล ซาดด์ | 3 - 0 | อัล อราบี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
17:00 | ปาร์นู เจเค | 2 - 0 | ทาร์ตู เจเค มัก 2 | 1-0 |
17:00 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 2 - 2 | เอฟซี มาร์ดู | 1-1 |
22:59 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | 4 - 0 | เจเคเวลโค่ทาร์ทู | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
17:30 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 5 - 0 | เอฟซี บาราโนวีชี | 2-0 |
19:30 | Shakhter Soligorsk II | 2 - 3 | เอฟเค ลิด้า | 2-1 |
21:30 | Krumkachy Minsk | 0 - 0 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
19:15 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) | 2 - 0 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) | 0-0 |
21:00 | Astra Hungary Women | 3 - 0 | เคเลน เอสซี(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
22:00 | Borac Cacak | 0 - 1 | FK Loznica | 0-0 |
22:00 | ไดนาโม วีรันเจ | 1 - 0 | ซีมูน | 1-0 |
22:00 | Kabel Novi Sad | 0 - 1 | เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ | 0-1 |
22:00 | ราดนิคกี้ 1923 | 1 - 0 | เอฟเค ทราจัล | 1-0 |
22:00 | Radnicki Pirot | 0 - 1 | จาโกดิน่า | 0-0 |
22:00 | FK Radnicki Sremska Mitrovica | 1 - 0 | Sloga Kraljevo | 0-0 |
22:00 | FK Zarkovo | 0 - 3 | โคลูบารา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | ชีรัค บี | 0 - 3 | พิวนิค บี | 0-1 |
19:00 | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย | 0 - 1 | อรารัต-อาร์เมเนียบี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด | 1 - 1 | วอลเดน เวสทอน | 1-1 |
12:00 | กาการิน ยูไนเต็ด | 2 - 3 | โมนาโร แพนเธอร์ส | 1-1 |
12:00 | คูม่า ไทเกอร์ | 5 - 0 | แคนเบอรา โอลิมปิก | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี | 10 - 0 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 5-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เควี เวสตูร์แบร์ | 3 - 2 | แมกนิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
18:00 | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | รอ | มาเธอร์เวลล์(ญ) | |
20:00 | โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) | รอ | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) | |
20:00 | สปาร์ตันส์ (ญ) | รอ | ฮาร์ทส์ (ญ) | |
22:10 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | รอ | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
20:30 | อาร์เซน่อล (ญ) | 0 - 0 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 0-0 |
20:30 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 0 - 1 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) | 0-0 |
20:30 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 3 - 1 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 1-0 |
20:30 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 5 - 0 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 2-0 |
20:30 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 2 - 0 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 1-0 |
20:30 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 1 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
35 | คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี | 0 - 0 | นอมเม่ เจเค คาลจู 2 | - |
36 | Halliu football College | 0 - 0 | Vandra JK Vaprus | - |
00:00 | จะชนะ Tallinna FC Ararat TTU [81%] | รอ | [64%] Viimsi MRJK |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:00 | ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) | 1 - 0 | APLG Gdansk (w) | 0-0 |
22:59 | เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) | 0 - 1 | คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
16:00 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 3 - 1 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 3-0 |
17:00 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 3 - 1 | ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) | 1-1 |
17:00 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 0 - 1 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 0-0 |
17:00 | ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) | 0 - 1 | Colegio Aleman Valencia Women | 0-1 |
17:30 | ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) | 0 - 1 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 0-1 |
18:30 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) | 1 - 1 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 0-1 |
21:30 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 2 - 1 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
15:30 | ดูก้าปรากซ์(ญ) | 2 - 1 | ปาร์ดูบีตเซ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | เอซี มิลาน(ญ) | 1 - 3 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 0-1 |
20:00 | ฟลอเรนซ์(ญ) | 1 - 1 | เรส โรมา (ญ) | 1-1 |
20:00 | วิทยาลัยซานมารีโน(ญ) | 2 - 5 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | Huda Hue | รอ | แอง แยง | |
17:00 | ด่องตัมลองอัน | รอ | ทีทีบีดี ฟูดอง | |
17:00 | คองเอ็น เนนเดน เอฟซี | รอ | บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี | |
17:00 | บิ่ญ เฟือก | รอ | เกิ่น เทอ เอฟซี |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน |
||||
21:00 | อาไว (เยาวชน) | 0 - 3 | เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) | 0-3 |
01:00 | วาสโก ดา กามา (ยู 20) | 4 - 2 | เซา ไรมุนโด โรไรมา (เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | เซา โฮเซ เอสพี (เยาวชน) | 1 - 1 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | 1-1 |
02:00 | เนาติโก พีอี (เยาวชน) | 1 - 2 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 0-2 |
05:00 | แกลเวซ ( เยาวชน) | 2 - 2 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor |
||||
17:00 | MFK CPRF Futsal | 2 - 1 | Norilsky Nickel Futsal | 2-0 |
17:00 | MFK Sinara Ekaterinburg Futsal | 4 - 1 | โนวาลิ(ฟุตซอล) | 1-0 |
17:00 | เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) | 6 - 1 | MFK Torpedo Futsal | 3-1 |
17:00 | TTG-Ugra Yugorsk Futsal | 3 - 1 | Ukhta Tyumen Futsal | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
14:00 | กยองนัม เอฟซี | 0 - 2 | ชุนนัมดรากอนส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SPB |
||||
19:00 | Fluminense PI | 2 - 1 | ปิกอส | 2-1 |
20:00 | Tuna Luso | 1 - 1 | คลับ ดู เรโม | 1-1 |
01:30 | คาสแตนฮาล พีเอ | 0 - 0 | เอสซี เปซานดูปารา | 0-0 |
01:45 | อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ | 2 - 1 | Tiradentes/PI | 0-1 |
01:45 | 4 de Julho | 0 - 0 | ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ | 0-0 |
01:45 | อัลโต พีไอ | 3 - 1 | ปาร์นาฮีบ้า พีไอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | 2 - 1 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
12:30 | ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ | 0 - 2 | เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น | 0-1 |
12:30 | ซิติเซ่น | 1 - 3 | Kai Jing | 1-2 |
14:30 | วิงยี เอฟที | 4 - 1 | วอง ไท ซิน | 3-1 |
14:30 | เซาธ์ ไชน่า เอเอ | 3 - 2 | อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ | 0-0 |
14:30 | ชาทิน | 0 - 4 | โวฟูไทโป | 0-1 |
14:35 | นอร์ท ดิสทริค เอฟซี | 4 - 2 | ซัมซุยโป | 2-0 |
15:45 | ฮ่องกง เอฟซี | 2 - 1 | หยวน ลอง เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
06:00 | เซา เบอร์นาร์โด้ | 2 - 0 | เซอร์เทาซินโญ่ | 0-0 |
06:00 | เตาบาแต | 0 - 0 | ริโอ คลาโร่ | 0-0 |
06:00 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 1 - 1 | ยูเวนตุส เอสพี | 0-1 |
06:00 | Monte Azul SP(N) | 2 - 0 | อูแด็กซ์ เซา เปาโล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา de elite |
||||
18:00 | เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า | 6 - 2 | Casa De Portugal | 3-0 |
20:00 | Lun Lok | 0 - 4 | Windsor Arch Ka I | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:00 | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี | 0 - 0 | ม็อกกิล เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | Inter Allies | รอ | เอลมินา ชาร์ค | |
22:00 | อาดัวน่าสตาร์ส | รอ | Berekum Chelsea | |
22:00 | Ashanti Gold | รอ | เตชิมันซิตี้ | |
22:00 | คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี | รอ | Bechem United | |
22:00 | Ebusua Dwarfs | รอ | Legon Cities FC | |
22:00 | Liberty Professionals [71%] | รอ | [64%] Medeama SC | แพ้ชนะ 50/50 |
01:00 | Accra Hearts of Oak | รอ | King Faisal Babes |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
14:05 | นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) | 3 - 2 | Curtin University FC (w) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
16:45 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 2 - 1 | โอริฮูร่า | 1-0 |
17:00 | ยูอี คอร์เนลล่า | 2 - 1 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 0-0 |
17:00 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 2 - 3 | อันดอร์ราซีเอฟ | 0-2 |
17:00 | Ibiza Eivissa | 4 - 0 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 1-0 |
17:00 | บียาร์เรอัล บี | 3 - 4 | บาร์เซโลน่า บี | 0-3 |
17:00 | ฮอสปิตาเลย์ | 0 - 1 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 0-1 |
17:00 | เออี พรัท | 2 - 2 | Atzeneta UE | 2-0 |
17:00 | คอร์โดบ้า | 2 - 1 | คาดิส 2 | 1-0 |
17:00 | เซบีย่า แอตเลติโก | 3 - 1 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 1-0 |
17:00 | เรอัล มูร์เซีย | 2 - 1 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 1-1 |
17:00 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 1 - 0 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 0-0 |
17:00 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 1 - 2 | อัลเจซีราส | 1-1 |
17:00 | เรอัล เบติส 2 | 2 - 1 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 1-0 |
17:00 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 0 - 2 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 0-1 |
17:00 | เมริดา เอดี | 1 - 0 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 0-0 |
17:00 | เอซเตรมาดูรา | 1 - 0 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 0-0 |
17:00 | บาดาโฮซ | 1 - 1 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 1-0 |
17:00 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 2 - 4 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 0-1 |
17:00 | ลาส โรซัส | 0 - 0 | UD Socuellamos | 0-0 |
17:00 | UD Poblense | 0 - 0 | ยูดี เมลิลล่า | 0-0 |
17:00 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 2 - 2 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | 1-1 |
17:00 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 0 - 1 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 0-1 |
17:00 | นูมานเซีย | 1 - 0 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 1-0 |
17:00 | บูร์โกส ซีเอฟ | 1 - 0 | เซลต้า บีโก้ บี | 0-0 |
17:00 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 2 - 3 | ซาโมรา ซีเอฟ | 1-0 |
17:00 | เรอัล บายาโดลิด บี | 2 - 1 | ซาลามังก้า | 1-0 |
17:00 | กาลาฮอร์รา | 0 - 0 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 0-0 |
17:00 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 1 - 2 | เรอัล โซเซียดาด บี | 1-1 |
17:00 | เอสดี โลโกรเนส | 1 - 0 | แอธเลติก บิลเบา บี | 1-0 |
17:00 | โครูโช่ เอฟซี | 2 - 1 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 1-0 |
18:00 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 4 - 2 | เยคราโน ดิปอติโว | 4-0 |
22:00 | โปรตุเกตเรเต้ | 0 - 1 | ซีดี อิซาร่า | 0-0 |
22:00 | อลาเบส 2 | 0 - 1 | เอสดี อีเจีย | 0-1 |
22:00 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 2 - 0 | ยูดี เลบานเต้ บี | 0-0 |
22:00 | ยูอี โอลอต | 1 - 0 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 1-0 |
22:00 | เกตาเฟ่ บี | 2 - 1 | ซีพี บียาร์โลเบลโด | 0-0 |
22:00 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 0 - 0 | ซีดี เอโบร | 0-0 |
22:00 | ซีดี กัวจูเอโล | 3 - 1 | ซีดี โควาดอนก้า | 2-1 |
22:00 | ปอนเตเบดรา | 1 - 2 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 1-1 |
22:00 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 4 - 0 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 2-0 |
22:59 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 1 - 1 | UD Mutilve | 0-1 |
22:59 | ดอน เบนิโต้ | 0 - 1 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 0-1 |
22:59 | เรเครติโบ อูเอลบา | 1 - 2 | ซีดี เอล อีจิโด | 1-1 |
22:59 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 0 - 1 | เอสดี ทาราซอนนา | 0-0 |
22:59 | เรอัล ยูนิโอน | 0 - 1 | โอซาซูน่า บี | 0-0 |
01:00 | ยูดี มาร์เบลล่า | 0 - 0 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
18:00 | เอฟซี วาจากอสกิ | 3 - 0 | จีบีเค คอคโคล่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B |
||||
17:00 | ปอร์โต้(ยู 17) | รอ | เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) | |
17:00 | เบาวิสต้า(ยู 17) | 0 - 1 | ปาโดนเซ่(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | ฟาตีมา(ยู17) | 3 - 2 | มาเรียลวาส ยู17 | 0-0 |
17:00 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17) | รอ | เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) | |
17:00 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17) | 1 - 1 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | ริโอ อาฟ(ยู 17) | 2 - 3 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | Lusitania Lourosa U17 | 1 - 1 | เอสปินโญ ยู17 | 0-0 |
17:00 | ซัลเกียรอส ยู17 | 7 - 0 | เรกัว ยู17 | 0-0 |
17:00 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) | 3 - 0 | Oeiras(U17) | 0-0 |
17:00 | Seia FC(U17) | 0 - 9 | ทอนเดลา(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | Sacavenense(U17) | 3 - 3 | เบนฟิก้า(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) | รอ | เบเลเนนส์(ยู 17) | |
17:00 | Sintrense(U17) | 3 - 1 | จีดี เอสโตริล(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | CA Fundao U17 | 0 - 2 | เฟยเรนเซ่(ยู 17) | 0-0 |
22:59 | Loures(U17) | รอ | เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17) |
ผลบอลวันที่ Greece Divison C |
||||
19:00 | Thyella Rafinas | รอ | Mikrasiatiki Chios | |
21:00 | พานาเลฟซิไนกอส | รอ | AE Pyliou | |
21:00 | Atsalenios | รอ | Poros | |
21:00 | Kyanos Astir Varis | รอ | APO Keratsini | |
21:00 | Thyella Patras | รอ | Diagoras Vrachneikon | |
21:00 | Agios Ierotheos [69%] | รอ | [67%] AE Kifisias | แพ้ชนะ 50/50 |
21:00 | Preveza | รอ | Tilikratis | |
21:00 | Iraklis Larisas | รอ | Meteora | |
21:00 | Acheron Kanalaki | รอ | PAS Tyhella Monastirakiou |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | บี 73 สลาเกลเซ่ | 0 - 1 | เอบี โคเปนฮาเกน | 0-1 |
18:00 | โฮลสเตโบร บีเค | 1 - 3 | ฮอลเบค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
22:00 | ไอสโวล์ด TF | รอ | อัลต้า | |
22:00 | ทรอมส์ดาเลน | รอ | อัสเคอร์ | |
22:00 | คองสวิงเกอร์ | รอ | ควิด ฮอลเด้น | |
22:00 | แบรัมเอสเค | รอ | โฟรย่า FK | |
22:00 | โมสส์ | รอ | บราท์เวก | |
22:00 | โฮดด์ | รอ | โฟลโร | |
22:00 | วาเลเรนก้า บี | รอ | เซนจา | |
22:00 | Oygarden FK | รอ | เฟคเกรอย | |
22:00 | เลวานเจอร์ เอฟเค | รอ | สคีด ออสโล | |
22:00 | โนท็อดเด้น เอฟเค | รอ | โรเซนบอร์ก บี | |
22:00 | เฟรม ลาวิค | รอ | โซต้า | |
22:00 | นาร์โด เอฟเค | รอ | ออด เกรนแลนด์ 2 | |
22:00 | กเจลแซส | รอ | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | |
22:00 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | รอ | เอฟเคอเรนดัล |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี | 2 - 0 | เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี | 0-0 |
11:35 | บรอดมีโดว์ เมจิก | 3 - 0 | อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี | 0-0 |
13:30 | เมทแลนด์ | 4 - 0 | วาเลนไทน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
13:00 | Peninsula Power NPL (w) | 0 - 9 | เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) | 0-6 |
14:00 | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 0 - 1 | คาปาลาบา(ญ) | 0-0 |
14:00 | เวสตัน พุด (ญ) | 3 - 4 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | รอ | พอสต้า เรนเจอร์ | |
19:00 | โซฟาพาก้าเอฟซี | รอ | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | |
19:00 | ทัสเคอร์ | รอ | เวสเทิร์นสติม่า | |
19:00 | เกริโช่ | รอ | กอร์ มาเฮีย |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
09:00 | เอฟซี ทูซอน | 1 - 1 | ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี | 0-0 |
04:30 | Florida Soccer Soldiers | 0 - 0 | Adrestia FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
12:00 | เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) | 1 - 3 | The Lakes Reserves | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เคลย์โพล | 0 - 0 | คลับ ลูจัน | 0-0 |
01:30 | อิตูไซย์โง | 0 - 2 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 0-0 |
01:30 | เรอัล พิลาร์ | 2 - 0 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | ซีเอ ลูกาโน | 2 - 1 | Centro Espanol | 1-1 |
01:30 | Defensores de Cambaceres | 1 - 1 | Liniers | 1-1 |
01:30 | Puerto Nuevo | 2 - 0 | เดปอร์ติโบ มูนิซ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
21:00 | สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง | รอ | ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด | |
21:00 | อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี | รอ | Yafoot FC | |
21:00 | Bamboutos de | รอ | AS Fortuna Mfou | |
21:00 | Fovu de Baham | รอ | ฟอร์ตเชือเอฟซี | |
21:00 | ยูเนี่ยน ดูอาลา | รอ | พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา | |
21:00 | โคตอน สปอร์ต | รอ | เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
11:00 | Metro United FC Reserves (w) | 1 - 4 | West Adelaide Reserve (w) | 0-2 |
13:00 | แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) | 2 - 1 | แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1-1 |
15:00 | นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) | 2 - 2 | แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) | 0-1 |
15:15 | ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) | 1 - 1 | อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) | 1-0 |
16:00 | Apia L Tigers (w) | 3 - 0 | แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | เอซี คาริน่า (ญ) | 5 - 0 | ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | Societe Omnisports De L'Armee | 1 - 0 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 0-0 |
22:59 | SOL FC Abobo | 1 - 1 | บัวเค เอฟซี | 0-0 |
01:00 | Stella Club d'Adjame | 0 - 0 | ราซิ่ง คลับ อาบีจาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ |
||||
13:52 | Matsuyama (w) | 2 - 1 | คาบูลเตอร์ เอฟซี (ญ) | 1-1 |
13:58 | Ipswich knights SC W | 2 - 3 | ทารินก้า โรเวอร์(ญ) | 2-1 |
14:00 | Mount Gravatt Hawks (W) | 6 - 1 | North Star (w) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1 |
||||
12:00 | Whittlesea United | 1 - 1 | Yarraville | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
10:00 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) | 2 - 1 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 1-1 |
12:00 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 2 - 0 | มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง |
||||
17:00 | FC Ilves II (w) | 2 - 3 | Ilott (w) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
15:00 | เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) | 1 - 5 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) | 1-2 |
15:00 | FK Rad Belgrade U19 | 1 - 1 | FK Graficar Beograd U19 | 1-0 |
15:47 | ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) | 1 - 3 | FK Radnicki Beograd U19 | 0-1 |
15:47 | เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) | 0 - 0 | ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) | 0-0 |
15:48 | TSC Backa Topola U19 | 2 - 2 | วอจ์โวดิน่า(ยู 19) | 0-2 |
17:54 | RFK Novi Sad 1921 U19 | 1 - 3 | FK Radnicki 1923 U19 | 0-0 |
17:54 | IMT Novi Beograd U19 | 1 - 1 | FK Spartak Zdrepceva Krv U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
16:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 | 2 - 0 | โมโนริ เอสอี | 2-0 |
16:00 | Zalaegerszegi TE II | 0 - 6 | III. เครูเลติ ทียูอี | 0-4 |
22:30 | Rakosmenti KSK | 4 - 1 | ดูเนเจวารอส พีเอเอสอี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
06:00 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | 3 - 0 | เดปอร์ติโวโอโกตัล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
09:00 | Glenorchy Knights (w) | รอ | Taroona Reserves (w) | |
09:00 | Olympia FC Warriors Reserves (w) | รอ | South Hobart Reserves (w) |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย หญิง ลัก |
||||
18:00 | AFA Olaine (w) | รอ | เอฟเค ไลปาย่า(ญ) |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง 2nd Division |
||||
12:30 | เกาลูน ซิตี้ | 1 - 2 | ฟลาเวอร์ | 1-1 |
12:30 | หว่านไจ๋ | 2 - 2 | ลักกี้ ไมล์ เอฟซี | 1-0 |
12:30 | เซา โฮเซ เอพี | 4 - 0 | มูทัล เอฟซี | 0-0 |
14:30 | ฟู มูน เอฟซี | 3 - 3 | Kwong Wah AA | 2-1 |
14:30 | กุ๊นถอง | 1 - 3 | ถั่ง ซิง เอฟซี | 0-0 |
14:30 | Chelsea FC Soccer School (HK) | 0 - 1 | Kwai Tsing District FA | 0-1 |
18:00 | ตวนมุน เอสเอ | 1 - 0 | Yau Tsim Mong | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Romania Liga 1 Women |
||||
15:00 | Banat Girls (w) | 4 - 1 | Selena SN Constanta (w) | 3-1 |
15:00 | ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) | 1 - 0 | อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) | 0-0 |
15:00 | เบชิเชเรกู ไมค์ (ญ) | 1 - 3 | Piros Security (w) | 0-1 |
15:00 | Universitatea Galati (w) | 0 - 3 | ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) | 0-1 |
16:00 | โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) | 2 - 1 | วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Haiti Division 1 |
||||
04:00 | ซีเอส ดอน บอสโก้ | 1 - 0 | Racing FC des Gonaives | 1-0 |
04:00 | Violette AC | 2 - 2 | Racing Club Haitien | 1-1 |
05:15 | บัลติมอร์ เอสซี | 1 - 2 | Cosmopolites | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Chinese Taipei Intercity League |
||||
15:30 | มหาวิทยาลัยฟูเจน | 1 - 1 | ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี | 0-0 |
17:30 | Tatung FC | 3 - 0 | NTUPES | 2-0 |
17:30 | Taiwan CPC | 1 - 0 | Taicheng Lions | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Germany Bundesliga II Women |
||||
80 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) | 1 - 1 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) | 1-1 |
79 | Andernach (w) | 3 - 1 | บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) | 1-0 |
19:00 | อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) | รอ | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) | |
19:00 | Berghofen s (w) | รอ | Herforder SV (w) | |
19:00 | โคโลญจน์ (ญ) | รอ | Wurzburger Kickers (w) | |
19:00 | FFC Turbine Potsdam II (w) | รอ | Carl Zeiss Jena (w) | |
19:00 | FFC 08 Niederkirchen (ญ) | รอ | ซาบรุคเค่น(ญ) |
ผลบอลวันที่ Greece Super League Women |
||||
21:00 | โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) | 1 - 1 | Olympiada Imitou (W) | 0-0 |
21:00 | ตริกาลา 2011(ญ) | 0 - 5 | ลาริซา(ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ Lithuania A Lyga Women |
||||
17:00 | FK Zalgiris Vilnius (w) | 4 - 2 | เอฟเคบานก้า (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Iran Div 2 |
||||
22:30 | Shahrdari Bam | 1 - 1 | Shams Azar Qazvin | 0-0 |
22:59 | Espad Tehran | 0 - 0 | Shahrdari Hamedan | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | Cascade YC (w) | รอ | Aberystwyth (w) | |
20:00 | Cardiff City FC (w) | รอ | Briton Ferry (w) |
ผลบอลวันที่ Togo Premier Division |
||||
22:00 | Anges FC | รอ | Dyto FC | |
22:00 | Gomido FC | รอ | Entente 2 |
ผลบอลวันที่ โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
01:00 | เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) | รอ | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) |
ผลบอลวันที่ South Africa Reserve League |
||||
14:30 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) | 1 - 2 | เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) | 0-0 |
17:00 | โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง) | 1 - 2 | TS Galaxy Reserves | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:00 | CD San Pablo Municipal | 1 - 2 | CD Titan | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Hong Kong 3rd Division |
||||
12:30 | King Mountain | 3 - 0 | Kowloon Cricket Club | 2-0 |
12:30 | Lansbury FC | 1 - 1 | Islands | 1-0 |
12:30 | Wing Go FC | 3 - 2 | Ornament FC | 1-1 |
16:00 | Tsun Tat Kwok Keung | 0 - 1 | Fukien AC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Tanzania Premier League Women |
||||
18:00 | Yanga Princess (w) | 2 - 0 | JKT Queens (w) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Northern NSW Reserves League |
||||
09:30 | Broadmeadow Magic Reserves | 3 - 0 | Adamstown Rosebud Reserves | 2-0 |
09:35 | Edgeworth Eagles Reserves | 4 - 2 | Weston Workers Reserves | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Nicaragua Segunda Division |
||||
22:59 | Matagalpa FC | 4 - 1 | San Marcos FC | 0-1 |
03:30 | Gutierrez Nicaragua | 5 - 0 | San Judas | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Guatemala Segunda Division |
||||
00:00 | CSD Amatitlan | 1 - 2 | Izabal JC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Sul-Matogrossense |
||||
02:00 | Uniao ABC | 1 - 4 | Operario FC MS | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Romania Liga 2 Women |
||||
15:00 | FC Magura 2012 Bacau (w) | 3 - 1 | Atletic Onix (w) | 2-1 |