ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
20:00 | โบคา จูเนียร์ส | 1 - 0 | ลานุส | 0-0 |
22:10 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 0 - 1 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 0-0 |
22:10 | อินดิเพนเดนเต้ | 0 - 1 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 0-1 |
00:20 | ซาน ลอเรนโซ่ | 1 - 0 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 1-0 |
00:20 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 1 - 1 | ซีเอ ฮูราแคน | 1-0 |
02:30 | บานฟิลด์ | 1 - 0 | ริเวอร์เพลท | 0-0 |
04:40 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 1 - 3 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 1-1 |
04:40 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 1 - 0 | ราซิ่ง คลับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
21:00 | เคเอเอ เกนท์ | 2 - 2 | เมเชเลน | 0-2 |
23:30 | คลับบรูซ | 2 - 2 | อันเดอร์เลชท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
19:00 | ซอนเดอร์ไจสกี | 2 - 0 | โอเดนเซ่ บีเค | 0-0 |
21:00 | แรนเดอร์ส | 4 - 2 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 1-1 |
22:59 | มิดทิลแลนด์ | 3 - 0 | นอร์ดเจลแลนด์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เอฟเค คิมกี้ | 1 - 0 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 1-0 |
20:30 | เอฟเค รอสตอฟ | 2 - 0 | สปาร์ตัก ตัมบอฟ | 0-0 |
22:59 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 6 - 1 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
18:00 | บอร์กโดซ์ | 1 - 0 | แรนส์ | 1-0 |
20:00 | แบรสต์ | 1 - 4 | น็องต์ | 0-2 |
20:00 | ดิฌง | 1 - 5 | เม็ตซ์ | 0-2 |
20:00 | ลอริยองต์ | 2 - 0 | อองเช่ร์ | 1-0 |
20:00 | นีมส์ | 2 - 2 | แร็งส์ | 0-1 |
22:05 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 1 - 2 | แซงต์ เอเตียน | 1-1 |
02:00 | โมนาโก | 2 - 3 | โอลิมปิก ลียง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:30 | คูพีเอส | 0 - 0 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:00 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 1 - 1 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
14:30 | อินชอนยูไนเต็ด | 1 - 0 | แกงวัน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
17:15 | เอดีโอ เดน ฮาก | 3 - 2 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 2-1 |
19:30 | โกรนิงเก้น | 1 - 2 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 0-1 |
19:30 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 4 - 0 | เอ็มเมน | 1-0 |
21:45 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 2 - 2 | เอสซี ฮีเรนวีน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
19:30 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 5 - 1 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
10:00 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 4 - 1 | ดีซี ยูไนเต็ด | 3-1 |
00:00 | แนชวิลล์ เอฟซี | 0 - 0 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | โออิตะ ตรินิต้า | 1 - 0 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 1-0 |
13:00 | เซเรโซ โอซาก้า | 1 - 1 | กัมบะ โอซาก้า | 0-0 |
13:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 0 - 0 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | ฮาล์มสตัด | 1 - 1 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 1-0 |
20:00 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 1 - 2 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 1-1 |
20:00 | โอเรโบร | 0 - 3 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 0-1 |
22:30 | เอไอเค โซลน่า | 1 - 0 | เอล์ฟส์บอร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
21:00 | เซอร์เวตต์ | 2 - 1 | ยัง บอยส์ | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ซิยง | 1 - 1 | ลัวซานนี สปอร์ท | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ซูริค | 3 - 0 | ลูกาโน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
18:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 4 - 1 | เซลติก | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | อันตัลยาสปอร์ | 2 - 3 | กัซเทป | 1-1 |
20:00 | เดนิซลิสปอร์ | 0 - 1 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 0-0 |
20:00 | คอนยาสปอร์ | 5 - 1 | คารากูมรัค | 1-1 |
00:30 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 0 - 2 | กาลาตาซาราย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | เรอัล บายาโดลิด | 1 - 1 | เรอัล เบติส | 0-0 |
21:15 | บียาร์เรอัล | 1 - 0 | เกตาเฟ่ | 0-0 |
23:30 | กรานาดา ซีเอฟ | 0 - 1 | คาดิส | 0-1 |
02:00 | บาเลนเซีย | 2 - 3 | บาร์เซโลน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
19:00 | ฟูเอนลาบราดา | 2 - 1 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 1-0 |
21:00 | เอสปันญ่อล | 3 - 0 | มาลาก้า | 2-0 |
23:15 | คาสเตลล่อน | 0 - 0 | ยูดี โลโกรนเยส | 0-0 |
23:15 | เลกาเนส | 0 - 0 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 0-0 |
01:30 | ลาส พัลมาส | 2 - 0 | พอนเฟร์ราดิน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
17:30 | ลาซิโอ | 4 - 3 | เจนัว | 2-0 |
20:00 | โบโลญญ่า | 3 - 3 | ฟิออเรนติน่า | 1-1 |
20:00 | นาโปลี | 1 - 1 | กาญารี่ | 1-0 |
20:00 | ซัสเซาโล่ | 1 - 1 | อตาลันต้า | 0-1 |
22:59 | อูดิเนเซ่ | 1 - 2 | ยูเวนตุส | 1-0 |
01:45 | ซามพ์โดเรีย | 2 - 0 | เอเอส โรม่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
20:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 0 - 2 | อาร์เซน่อล | 0-1 |
01:15 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 4 - 0 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
12:00 | Subiaco AFC U23 (W) | 1 - 1 | Northern Redbacks U23 (W) | 1-1 |
12:30 | Balcatta FC U23 (W) | 2 - 3 | Murdoch University Melville FC U23 (W) | 2-2 |
16:30 | KIL/Hemne (w) | 0 - 3 | โฟรย่า (ญ) | 0-0 |
19:00 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 2 - 1 | ลีลล์สตรอม | 1-0 |
19:00 | ซองน์ดาล | 3 - 4 | รัวฟอส | 1-0 |
19:00 | สตรอมก็อดเซ็ท | 1 - 6 | เฟรดริกซ์สตรัด | 1-4 |
20:00 | วาเลเรนก้า (ญ) | 3 - 1 | ลิน (ญ) | 2-0 |
20:00 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 1 - 0 | ออด เกรนแลนด์ | 0-0 |
20:00 | Iringa United FC | 1 - 1 | Dar City FC | 1-0 |
20:00 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 1 - 1 | ซานเดฟยอร์ด | 0-0 |
20:00 | สตาเบ็ค | 2 - 1 | ฮามคาม | 1-1 |
20:30 | โมลด์ | 1 - 1 | โบโด กลิมท์ | 0-1 |
21:00 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 1 - 2 | เอสเค บรานน์ | 0-0 |
21:00 | วาเลเรนก้า | 3 - 4 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 1-2 |
21:00 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 0 - 4 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 0-4 |
21:00 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 2 - 1 | โรเซนบอร์ก | 1-1 |
21:00 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 0 - 0 | สตรอมเมน | 0-0 |
22:59 | ไวกิ้ง เอฟเค | 4 - 0 | เฮาเกซุนด์ | 1-0 |
16:27 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | 1 - 3 | Rosenborg BK (w) | 0-0 |
16:27 | โรอาร์ (ญ) | 3 - 4 | โคลบอทน์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
17:00 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง(N) | 1 - 1 | ซานตง ไท่ซาน | 1-1 |
19:00 | กว่างโจว เอฟซี | 2 - 0 | เซินเจิ้น เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ คัพ |
||||
21:00 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา(N) | 2 - 1 | อาร์ก้า กดิเนีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | รุกห์ วินนีกี้ | 2 - 1 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | 0-1 |
21:00 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 1 - 0 | เอฟซี มินาจ | 0-0 |
21:00 | เอฟซี มาริอูพอล | 1 - 2 | เอฟซี ลวีฟ | 1-1 |
23:30 | โอลิมปิก โดเน็ตส์ค(N) | 0 - 3 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:00 | ดราว่า | 3 - 2 | เอ็นดี เบลตินซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 1 - 0 | ไอเค บราเก้ | 0-0 |
20:00 | เฮลซิงบอร์ก | 1 - 0 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
17:30 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย | 1 - 2 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 0-2 |
20:00 | ซีเอส โวลุนทารี | 0 - 1 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 0-1 |
22:30 | เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า | 1 - 2 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 0-0 |
01:00 | เอฟซีคลินเซนิ | 1 - 0 | ซีเอส คราอิโอว่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เฟรเดอริเซีย | 0 - 1 | ซิลเคบอร์ก | 0-1 |
20:00 | เวนด์ซีเซล | 1 - 1 | โฮโบร | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
15:30 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 0 - 2 | เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 3 - 0 | สโลวาน บราติสลาวา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | อิสทรา 1961 พูลา | 0 - 2 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 0-1 |
00:05 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 1 - 1 | วาร์เท็กซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
22:00 | ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี | 0 - 1 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
20:00 | ปาร์ดูบีตเซ | 2 - 2 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 1-1 |
20:00 | เบามิต ยาโบลเนค | 3 - 1 | ซิกม่า โอโลมุช | 1-1 |
20:00 | เทปลิเซ่ | 0 - 0 | ฟาสตาฟ ซลิน | 0-0 |
22:00 | สโลวาน ลิเบอเรช | 2 - 2 | สปาร์ตาปราก | 1-0 |
00:30 | สลาเวีย ปราก | 5 - 1 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:05 | มอนเทอร์เรย์ | 1 - 0 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:00 | เชเซน่า | 3 - 1 | อาเรสโซ่ | 2-0 |
20:00 | เฟอรัลพิซาโล | 0 - 2 | เปรูจา | 0-1 |
20:00 | กุบบิโอ | 2 - 1 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ | 1-0 |
20:00 | Legnago Salus | 3 - 1 | เฟอร์มาน่า | 3-1 |
20:00 | เมทัลลิกา คาลชิโอ้ | 3 - 0 | ไอโมเลเซ่ | 1-0 |
20:00 | ปาโดวา | 1 - 0 | แซมเบเนเดทเซ่ | 0-0 |
20:00 | ราเวนน่า | 2 - 1 | คาร์ปิ | 0-0 |
20:00 | ตริเอสติน่า | 1 - 1 | มานโตวา | 0-1 |
20:00 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 3 - 3 | โมเดน่า | 1-2 |
20:00 | วิส เปซาโร | 1 - 3 | ซุดติโรล อัลโต้ | 0-2 |
22:30 | อาเลซซานเดรีย | 0 - 1 | โปร ปาเทรีย | 0-0 |
22:30 | คาร์ราเรเซ่ | 0 - 0 | โปร เวอร์เซลลี่ | 0-0 |
22:30 | เจียน่า เออมินิโอ | 2 - 0 | ปิสโทลเซ่ | 0-0 |
22:30 | กรอสเซโต้ | 2 - 0 | โอลเบีย | 1-0 |
22:30 | เลชโก้ | 1 - 2 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 0-2 |
22:30 | ลิวอร์โน่ | 0 - 2 | โปรเซดโต้ | 0-0 |
22:30 | โนวาร่า | 0 - 5 | โคโม | 0-1 |
22:30 | ปิอาเชนซา | 3 - 2 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 1-2 |
22:30 | ปอนเทเดร่า | 5 - 1 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 4-1 |
22:30 | เรนาเต้ เอซี | 1 - 0 | ลุคเชเซ่ | 1-0 |
01:30 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | 1 - 1 | ปากาเนเซ่ | 1-1 |
01:30 | คาตันซาโร่ | 2 - 2 | เอซี โมโนโปลี | 1-1 |
01:30 | คาเวเซ่ | 1 - 1 | อเวลลิโน่ | 0-1 |
01:30 | เตราโม่ | 2 - 0 | วิเทอเบเซ่ | 2-0 |
01:30 | แตร์นาน่า | 3 - 4 | ยูเว่ สตาเบีย | 0-1 |
01:30 | วิโบเนเซ่ | 1 - 1 | เอพี เทอร์ริส | 0-0 |
01:30 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 1 - 3 | ปาแลร์โม่ | 1-2 |
01:30 | ฟอกเจีย | 2 - 2 | คาตาเนีย | 2-1 |
01:30 | บารี | 2 - 1 | บิสเซลเย 1913 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:15 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 0 - 2 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 0-1 |
20:00 | วิเซล่า | 1 - 1 | เฟยเรนเซ่ | 1-1 |
22:00 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 0 - 0 | ไลซอส | 0-0 |
00:00 | คาซ่า เพีย เอซี | 0 - 0 | อคาเดมีโค วิสุ | 0-0 |
02:00 | เปนาฟิลด์ | 0 - 0 | เอสโตริล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
02:15 | เบรย์ดาบลิค | 0 - 2 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 0-2 |
02:15 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 1 - 0 | เคฟลาวิค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
06:00 | กัวรานี่ เอสพี | 2 - 1 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 1-0 |
06:00 | ซานโต อังเดร(N) | 0 - 1 | พัลไมรัส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
02:00 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 1 - 1 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 1-0 |
04:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 0 - 0 | โนว่า อีกูอาคุ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
19:30 | ยัง ไลอ้อนส์ | 0 - 4 | แทมปิเนส โรเวอร์ส | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ปิเทีย ไอเอฟ | 1 - 1 | เทบีย์ไอเอส | 0-1 |
19:00 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 1 - 0 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 1-0 |
21:00 | อัสซีริสก้า | 1 - 3 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 0-2 |
21:00 | ไอเอฟเค ลูเลีย | 1 - 4 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 0-2 |
21:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 4 - 1 | Haninge | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:00 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 1 - 3 | จีเคเอสเบลชาโตว์ | 1-2 |
17:40 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 3 - 0 | ออดราออปอเล | 1-0 |
17:40 | โกลนิค เลชน่า | 3 - 3 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 1-2 |
00:00 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 0 - 1 | จีเคเอส ทิคี | 0-1 |
00:10 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 1 - 0 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 1 - 0 | ดินาโม บรีอันสค์ | 0-0 |
17:00 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 1 - 2 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0-0 |
17:00 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 2 - 0 | ทอม ทอมสค์ | 0-0 |
17:00 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 1 - 1 | เชอตาโนโว มอสโก | 0-1 |
18:00 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 0 - 2 | เฟเคิล | 0-2 |
20:00 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 2 - 1 | เออทิช 1946ออมส์ | 1-1 |
20:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 0 - 1 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 0-1 |
20:00 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 4 - 0 | สปาร์ตัก มอสโก 2 | 1-0 |
20:00 | ตอร์ปิโด มอสโก | 1 - 0 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0-0 |
20:00 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 2 - 0 | เวเลส | 2-0 |
00:00 | บัลติก้า | 2 - 0 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | สปอร์ติ้งคริสตัล(N) | 2 - 1 | เอเลี่ยนซา ลิม่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ |
||||
20:00 | เลคเนียร์ เอฟ | 3 - 0 | Hottur Huginn | 1-0 |
21:00 | กรินดาวิค | 3 - 0 | ฮวิติ ริดดารินน์ | 0-0 |
21:00 | Stokkseyri | 0 - 7 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:15 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 2 - 2 | เอ็นเค อลูมินิจ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
01:00 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 0 - 0 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 0-0 |
03:30 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 2 - 2 | ลา อีคูดัด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
13:05 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 1 - 1 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
12:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 1 - 0 | วี-วาเรน นากาซากิ | 1-0 |
13:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 1 - 1 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0-0 |
13:05 | มาชิดา เซลเวีย | 0 - 2 | รีโนฟา ยามากูชิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
20:00 | คริสตัล พาเลซ (ญ) | 2 - 1 | เลเวส (ญ) | 1-0 |
20:00 | เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) | 7 - 1 | โคเวนทรี (ญ) | 4-1 |
20:00 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 4 - 0 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) | 3-0 |
20:00 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 2 - 2 | London City Lionesses (w) | 1-0 |
20:15 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) | 1 - 2 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 1 - 0 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | เอนพ์พี | 2 - 0 | มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ | 0-0 |
02:30 | ซามาเล็ค | 1 - 1 | พีระมิดส์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0 - 3 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | ซาฮับ เอสซี | 2 - 2 | อัล จาซีรา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | แฮปปี้ วัลเล่ย์ | 1 - 4 | ลีแมน | 1-1 |
14:00 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 0 - 1 | ไทจง เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เคเอส บีริซ บอลช์ | 0 - 0 | เอสเค ติรานา | 0-0 |
21:00 | เคเอส คาสตริโอติ | 0 - 2 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:15 | ซาบาห์ | 2 - 1 | เปรัค | 0-1 |
21:00 | เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ | 1 - 2 | เซลังกอร์ พีบี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ | 0 - 1 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า | 0-0 |
21:00 | ตรังกานู บี | 4 - 1 | กลันตันยูไนเต็ด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
05:00 | วีแดด คาซาบลานก้า | 4 - 0 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 1-0 |
05:00 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า(N) | 1 - 1 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 0-0 |
05:00 | มาเกร็ฟ เท็ทวอน(N) | 1 - 1 | เรพิด คลับ อวด เซม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
01:30 | ไคตัน | 1 - 1 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | NPA Anchors | 1 - 2 | BEA Mountain FC | 1-0 |
23:05 | Watanga FC | 0 - 1 | LPRC Oilers | 0-0 |
00:15 | LISCR FC | 3 - 1 | Nimba Kwado | 1-0 |
03:30 | Al Sadaqa FC | 1 - 2 | อัล นาเซอร์ เบงซี่ | 0-2 |
03:30 | Altai Phoenix | 1 - 3 | ดาร์เนส | 0-0 |
04:00 | อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย) | 0 - 2 | Al Khmes | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | สฟาเคซี | 0 - 0 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 0-0 |
19:30 | Rejiche | 0 - 1 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
15:30 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 0 - 3 | สลาโว วีเซลัด | 0-0 |
15:30 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 3 - 0 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 2-0 |
22:00 | MSK Puchov | 1 - 0 | เอ็มเอสเคซิลิน่า บี | 0-0 |
22:00 | พาริซอน บาดิจอฟ | 3 - 1 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
19:00 | ทาร์ตู เจเค มัก | 1 - 2 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:45 | กัวรานี อาซุนซิยง | 2 - 0 | โซล เดอ อเมริกา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ยาราคูยานอส(N) | 0 - 2 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:00 | โคเบรซอล | 2 - 0 | คูริโก้ ยูนิโด | 1-0 |
02:30 | ฮัวชิปาโต้ | 0 - 1 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 0-0 |
05:00 | เมไลพิลล่า(N) | 2 - 0 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
00:10 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 1 - 0 | เบลกราโน่ | 1-0 |
01:00 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 1 - 2 | Club Atletico Guemes | 1-2 |
01:00 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 3 - 1 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 1-0 |
01:30 | ซาน เทลโม่ | 1 - 1 | ออล บอยส์ | 0-1 |
01:30 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย(N) | 1 - 2 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 0-1 |
02:30 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 0 - 2 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:05 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 0 - 3 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
20:00 | เยอร์การ์เด้น (ญ) | 1 - 2 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 1-0 |
20:00 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 2 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | 0-2 |
20:00 | วิทสโจ จีไอเค (ญ) | 1 - 1 | BK Hacken (W) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:30 | ไมอามี่เอฟซี | 2 - 1 | Loudoun United | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:40 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 5 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
09:00 | Gunma FC White Star (w) | 5 - 2 | มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) | 0-1 |
09:00 | โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) | 1 - 2 | Norddea Hokkaido (w) | 1-1 |
11:00 | ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) | 3 - 1 | สึกูบะ เอฟซี(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) | 3 - 0 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 2-0 |
11:00 | ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) | 0 - 3 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | 0-1 |
11:00 | AS Harima ALBION Women | 0 - 2 | ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
17:45 | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) | 0 - 1 | IF Lyseng (w) | 0-0 |
20:00 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) | 0 - 2 | อาร์ฮุส 1900(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:00 | อัคโตเบ | 0 - 2 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 0-2 |
19:00 | เอฟเค อะตีราอู | 2 - 1 | เอฟเค คัสไป | 2-1 |
20:00 | โทบอล คอสตาเนย์ | 3 - 0 | เอฟเค ทารัซ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
18:00 | เคยูพีเอส (ญ) | 3 - 0 | เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) | 1-0 |
21:00 | อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) | 0 - 4 | ทีไอพีเอส วันตา (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | 3 - 1 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 0 - 3 | เฮเรดิอาโน | 0-0 |
05:00 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 3 - 1 | ซานโตส เด กัวปิเลส | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | 3 - 1 | แอตเซลล่า | 2-0 |
21:00 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 0 - 5 | จิวเนสเซ่ | 0-3 |
21:00 | Swift Hesperange | 1 - 0 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท | 1-0 |
21:00 | แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี | 3 - 2 | Rodange 91 | 0-0 |
21:00 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 3 - 1 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | 1-1 |
21:00 | ซีเอส เพแทนจ์ | 1 - 1 | Hostert | 1-0 |
21:00 | โฟล่า เอสซ์ | 2 - 3 | US Mondorf-les-Bains | 1-2 |
21:00 | FC Wiltz 71 | 0 - 1 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
17:00 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 2 - 1 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 2-1 |
18:30 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 4 - 1 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
17:15 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 2 - 1 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
21:00 | นซี ลูนาวิค | 3 - 0 | TB/FCS/Royn | 3-0 |
21:00 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 2 - 2 | ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ | 0-1 |
21:00 | อีบีสเทิลมูล | 0 - 3 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ | 0-2 |
22:00 | 07 Vestur Sorvagur | 0 - 5 | เคไอ แคร๊กสวิก | 0-3 |
22:00 | Toftir B68 | 0 - 6 | ไวกิงเกอร์ โกตู | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
04:05 | ซีดี วิด้า | 1 - 1 | ซีดี โมตากัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
00:00 | แอนติกา จีเอฟซี | 1 - 1 | CSyD Sacachispas | 0-0 |
00:00 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 1 - 1 | โคบาน อิมเพเรียล | 0-0 |
00:00 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 2 - 2 | กัวสตาโตยา | 1-1 |
00:00 | ซีดี มาลากาเตโก | 0 - 1 | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | 0-1 |
00:00 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 0 - 2 | CD Achuapa | 0-0 |
00:00 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 0 - 3 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | รีล โปโตซี่ | 1 - 2 | นาซิอองนาล โปโตซี | 1-1 |
02:00 | แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ | 3 - 1 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 1-1 |
04:15 | โบลิวาร์ | 2 - 0 | Real Tomayapo | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
08:30 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 2 - 1 | เดลฟินเอสซี | 1-0 |
01:00 | เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ | 1 - 3 | มาชัค รูนา | 0-2 |
03:30 | อูเรนเซ่ เอสซี | 2 - 3 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 1-3 |
06:00 | มอนต้า เอฟซี | 2 - 1 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
12:10 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 5 - 0 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 3-0 |
15:30 | ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | 3 - 5 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:30 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | 1 - 5 | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 0-3 |
10:00 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | 3 - 2 | แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
13:00 | กิมแฮ ซิตี้ | 1 - 0 | อุลซันซิติเซ่น | 1-0 |
13:00 | ม็อกโป ซิตี้ | 1 - 0 | ฮวาซอง เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
15:30 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 1 - 1 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 0-1 |
17:30 | เจนัว(เยาวชน) | 0 - 0 | กาญารี่(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
17:00 | บินห์ดินห์ | 1 - 1 | ทัน กวางนินห์ | 1-0 |
17:00 | เอสเอชบี ดานัง | 1 - 2 | เดอะ คอง | 1-1 |
17:00 | ฮอง อันห์ ยาลาย | 2 - 2 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 2-2 |
17:00 | ฮานอย ทีแอนด์ที | 3 - 1 | ไซ่ ง่อน เอฟซี | 1-1 |
17:00 | โฮจิมินห์ซิตี้ | 3 - 0 | ไฮฟอง เอฟซี | 1-0 |
17:00 | ฮองลินห์ ฮาตินห์ | 3 - 2 | นัม ดินห์ เอฟซี | 1-1 |
17:00 | ทันห์ เฮาห์ เอฟซี | 1 - 0 | ซงลาม เหงะอาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
15:00 | เดอะ เลค | 2 - 1 | เดอะ แกป บีพีแอล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:00 | ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา | 1 - 4 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 1-1 |
05:00 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 2 - 1 | Club Chivas Tapatio | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
16:30 | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | 2 - 5 | ยูอี ซานต้า โคโลม่า | 2-2 |
16:30 | Penya Encarnada | 1 - 3 | ซีอี คาร์โรอิ | 0-1 |
21:30 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า | 0 - 0 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
01:30 | อัล ทัดมัน | 0 - 0 | อัล ชับบับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | FK Minija | 1 - 1 | เอฟเค ทราไก 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | Pretoria Callies | 0 - 0 | เคป ทาวน์ ออล สตาร์ | 0-0 |
20:00 | ฟรี สเตท สตาร์ | 3 - 4 | ทีเอส สปอร์ติง | 2-0 |
20:00 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 3 - 2 | มหาวิทยาลัยพริทอเรีย | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
22:00 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 1 - 1 | ลอส อันเดส | 0-0 |
01:30 | ซีเอ ซาน มิเกล | 0 - 1 | อัล คิว ซา | 0-1 |
01:30 | โกมูนิกาซิโอเนส | 0 - 1 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 0-0 |
01:30 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 1 - 1 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 0-1 |
01:30 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 0 - 1 | ซาคาชิสพาส | 0-0 |
01:30 | ฟลานเดรีย | 1 - 1 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 1-0 |
01:30 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 1 - 0 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
16:00 | ซีดี บาสโคเนีย | 0 - 1 | เอสดี เบียไซน์ | 0-0 |
16:30 | กัลโลเวรา | 2 - 1 | โอลิมปิโก เดอ โทตานา | 1-0 |
16:30 | Atletico Ibanes | 1 - 2 | CD Azuqueca | 0-0 |
16:30 | CA Vianes | 1 - 0 | CCD Alberite | 1-0 |
16:30 | เอสดี เรวิลลา | 1 - 3 | คาสโตร | 0-1 |
16:30 | รีแคมบีออส โคลอน ซีดี | 2 - 0 | โฆเว่ เอสปันญอล | 1-0 |
16:30 | AD Complutense Alcala | 1 - 1 | SAD Villaverde San Andres | 0-1 |
16:30 | Villanueva del Pardillo | 1 - 0 | Real Aranjuez CF | 0-0 |
16:30 | ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส | 1 - 0 | Mostoles CF | 0-0 |
16:30 | Torrejon CF | 4 - 0 | อาร์ซีดี คาราบันเซ่ | 2-0 |
16:30 | RSD อัลกาล่า เอนาเรส | 0 - 1 | แอตเลติโก้ ปินโต้ | 0-0 |
16:30 | FC La Union Atletico | 1 - 0 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | 1-0 |
16:45 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | 3 - 1 | ซีดี โตรเปโซน | 3-1 |
16:45 | ยูดี ซามาโน | 3 - 3 | Selaya FC | 1-2 |
16:45 | Grama | 1 - 1 | ซีพี ซาน คริสโทบอล | 0-1 |
17:00 | CD Azuaga | 0 - 1 | อีเอ็มดี อคุยชาล | 0-0 |
17:00 | Ted Contois Feng | 3 - 1 | AD Lobon | 3-0 |
17:00 | โอลิเวนซา เอฟซี | 6 - 0 | CP Valdivia | 4-0 |
17:00 | Portmany | 1 - 1 | ซานราฟาเอล | 0-0 |
17:00 | Ibiza Islas Pitiusas | 2 - 0 | ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย | 2-0 |
17:00 | เอดี ซาบินานิโก้ | 0 - 0 | CD Valdefierro | 0-0 |
17:00 | CD Vallobin | 2 - 0 | คลับ เซียโร | 1-0 |
17:00 | UD Almansa | 4 - 0 | CD Pedroneras | 0-0 |
17:00 | ลา โรด้า ซีเอฟ | 1 - 2 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 0-0 |
17:00 | CD Villegas | 2 - 4 | CD Tedeon | 1-3 |
17:00 | Aviles Stadium CF | 0 - 1 | CD Colunga | 0-0 |
17:00 | ยูซี เซียราส | 1 - 4 | เอล ซาน มาร์ติน | 0-1 |
17:00 | ซีดี พราวิอาโน | 1 - 0 | คอนดัล ซีเอฟ | 0-0 |
17:00 | ซีดี เบอร์ซีโอ้ | 1 - 0 | CA River Ebro | 0-0 |
17:00 | อัลเมเรีย บี | 1 - 2 | เบเลซ ซีเอฟ | 0-0 |
17:00 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | 1 - 4 | อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ | 0-1 |
17:00 | ซีดี อริซนาบาร์รา | 4 - 2 | เจดี โซโมร์รอสโตร | 3-0 |
17:00 | Rayo Cantabria | 0 - 1 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 0-0 |
17:00 | EC Granollers | 3 - 1 | ซีอี ยูโรปา | 1-0 |
17:00 | Cerdanyola del Valles | 1 - 2 | แตร์ราสซ่า | 0-1 |
17:00 | กิโรน่า บี | 1 - 0 | เอฟซี วิลาฟรานกา | 0-0 |
17:00 | ดีเอวี ซานต้า อน่า | 1 - 2 | CD El Alamo | 1-0 |
17:00 | โลญ่า ซีดี | 1 - 2 | อัลฮัวริโน | 0-1 |
17:00 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | 2 - 0 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 2-0 |
17:00 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 1 - 0 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 1-0 |
17:00 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 1 - 0 | มอสโตเรส | 1-0 |
17:00 | ซีเอ แอนโตเนียโน่ | 2 - 2 | CD Pozoblanco | 1-0 |
17:00 | ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ | 3 - 1 | ซีอี เอสปอร์เลส | 1-1 |
17:15 | ยูดี มาราเซน่า | 1 - 3 | โมทริล ซีเอฟ | 0-0 |
17:30 | CD Union Puerto | 1 - 0 | ยูดี แอลบาร์ร่า | 0-0 |
17:30 | SD Lenense | 1 - 1 | อูรากา | 1-0 |
17:30 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | 2 - 3 | อัลคอร์ค่อน บี | 0-1 |
17:30 | ซิลวา เอสดี | 1 - 2 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | 0-2 |
17:45 | อัลบาเซเต้ 2 | 0 - 1 | โตเลโด | 0-0 |
17:45 | Atletico Porcuna CF | 1 - 2 | เมลียา ซีดี | 0-2 |
17:45 | คอนสตานเซีย | 2 - 0 | San Jodie | 2-0 |
18:00 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | 2 - 1 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | 1-1 |
18:00 | ลันซาโรเต้ | 0 - 1 | CD Buzanada | 0-0 |
18:00 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ | 2 - 0 | Tenisca | 2-0 |
21:00 | เอดี อัลมูร์เดวา | 3 - 0 | San Juan de Mozarrifar | 0-0 |
21:15 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | 4 - 0 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ | 1-0 |
21:30 | ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา | 3 - 1 | CD Bullense | 0-0 |
21:30 | UD Llanera | 1 - 0 | CD Llanes | 1-0 |
21:30 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 0 - 1 | เซสต้าโอ | 0-0 |
22:00 | CD River Ega | 2 - 1 | Lourdes | 0-0 |
22:00 | AD Llerenense | 2 - 1 | CD Calamonte | 2-0 |
22:00 | UD Ourense | 2 - 0 | SD Festra | 0-0 |
22:00 | ซีเอสดี อาร์ซัว | 2 - 2 | โอเรนเซ | 1-1 |
22:00 | Bergantinos CF | 2 - 1 | Arosa Sociedad Cultural | 1-1 |
22:00 | Paiosaco | 1 - 0 | Ribadumia CF | 1-0 |
22:00 | อัลกอสซีเอฟ | 2 - 1 | โคเรีย ซีเอฟ | 0-1 |
22:00 | CD Cardassar | 2 - 2 | ยูดี อัลคูเดีย | 0-0 |
22:00 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | 0 - 1 | EG El Palmar | 0-1 |
22:00 | ออร์ฟาโร | 1 - 0 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 0-0 |
22:00 | ซีดี อัลกูไนโน | 4 - 4 | Rio Sports | 2-3 |
22:00 | ซีดี วาเรีย | 1 - 3 | นาซาร่า | 1-0 |
22:00 | CD Mosconia | 2 - 0 | Valdesoto | 1-0 |
22:00 | CF Illueca | 1 - 2 | CF Calamocha | 0-0 |
22:00 | CD Binefar | 0 - 0 | SD Borja | 0-0 |
22:00 | เรอัล เอวิเลส | 1 - 1 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 1-0 |
22:00 | SD Huesca II | 1 - 0 | อูเตโบ เอฟซี | 0-0 |
22:00 | CD Robres | 2 - 0 | ซีเอ มอนซอน | 1-0 |
22:00 | ซีดี ซารีเนนา | 2 - 1 | ทามาร์ริตเตอร์ | 1-0 |
22:00 | Huracan Balazote | 2 - 2 | CD Tarancon | 1-1 |
22:00 | แมนซานาเรสซีเอฟ | 2 - 1 | CD Madridejos | 0-1 |
22:00 | เรอัล ซาราโกซ่า 2 | 0 - 0 | Barbastro | 0-0 |
22:00 | CDFC La Calzada | 2 - 4 | Calahorra B | 1-0 |
22:00 | โอโยเนซา | 0 - 2 | Casalarreina | 0-2 |
22:00 | เบลล์บริดเจท | 1 - 1 | CD Cuarte Industrial | 1-0 |
22:00 | CD Barquereno | 2 - 1 | Barreda Balompie | 0-0 |
22:00 | เอสดี แทกิลเอสคูโด้ | รอ | ยูซี คาร์เทส | |
22:00 | เตรูเอล | 0 - 1 | เบรีย | 0-0 |
22:00 | CE Banyoles | 1 - 1 | Valls UE | 0-0 |
22:00 | ซีเอฟ เปราลาดา | 1 - 0 | Santfeliuenc FC | 0-0 |
22:00 | ซีดี เบซานา | 2 - 0 | Solares | 1-0 |
22:00 | CD Becerril | 2 - 0 | เรอัล บูร์โกส ซีเอฟ | 2-0 |
22:00 | Flat Earth FC | 1 - 0 | ปาร์ลา เอสคูเอลา | 0-0 |
22:00 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 1 - 1 | บูร์โกส เปอเมซาส | 1-0 |
22:00 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | 0 - 1 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 0-0 |
22:00 | โพลโวลีน | 1 - 2 | Arenteiro | 0-2 |
22:00 | มัล เมนอร์ | 0 - 0 | At. Pulpileno | 0-0 |
22:00 | Racing Villalbes | 1 - 1 | ซีดี ช็อกโก | 0-1 |
22:00 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 1 - 1 | ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ | 0-1 |
22:15 | Urduliz FT | 0 - 1 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 0-1 |
22:30 | CD As Pontes | 1 - 1 | UD Atios | 0-0 |
22:30 | Viveiro CF | 2 - 0 | CD Barco | 0-0 |
22:30 | Mazarron CF | 1 - 2 | ยูดี ลอส กราเลส | 0-1 |
22:30 | Muleno CF | 0 - 1 | อีดีเอ็มเอฟเชอรา | 0-0 |
22:30 | ซีดี คอแรลลาโน | 1 - 1 | CD Baztan | 1-1 |
22:30 | CD Arnedo | 3 - 2 | ยากิว ซีเอฟ | 2-0 |
22:30 | Epila CF | 0 - 0 | ซีดี คารินเยนา | 0-0 |
22:30 | วิลลานูว่า ซีเอฟ | 0 - 1 | ยูดี ฟราก้า | 0-0 |
22:30 | ซีดี คายอน | 1 - 0 | U.M. Escobedo | 0-0 |
22:59 | อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว | 2 - 1 | เอซเตรมาดูรา บี | 2-1 |
22:59 | RCP Valverdeno | 2 - 1 | CF Campanario | 1-1 |
22:59 | ฟิวดัส เด มุลเซีย | 2 - 0 | CD Plus Ultra | 0-0 |
22:59 | Lorca FC | 0 - 1 | เอสเอฟซี มิเนอร์วา | 0-1 |
22:59 | ซีดี เมียยาดาส | 3 - 0 | UP Plasencia | 2-0 |
22:59 | CF Trujillo | 3 - 1 | Kinatu | 0-0 |
22:59 | Almagro CF | รอ | ซีดี อิเยร์กาส | |
22:59 | Quintanar Del Rey | 0 - 0 | CD Torrijos | 0-0 |
22:59 | CS Puertollano | 0 - 2 | CD Marchamalo | 0-0 |
22:59 | UE Vilassar de Mar | 0 - 0 | CE Manresa | 0-0 |
22:59 | ซีดี โรด้า | 2 - 0 | เอลเดนเซ่ | 1-0 |
22:59 | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 0 - 0 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 0-0 |
22:59 | บียาร์เรอัล ซี | 1 - 0 | ยูเอฟ เบนิกานีม | 0-0 |
22:59 | CD Benicarlo | 0 - 0 | เครวิลเลนเต้ | 0-0 |
22:59 | ยูอี ฟิกูเรส | 2 - 0 | ซีเอฟ มอนตาเนซ่า | 1-0 |
22:59 | ยูดี ออร์ซิร่า | 0 - 0 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | 0-0 |
22:59 | ชิลลา ซีเอฟ | 2 - 1 | CD Olimpic Xativa | 0-0 |
22:59 | ซานแอนดรู | 1 - 2 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 1-1 |
22:59 | CD Huetor Tajar | 0 - 3 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 0-0 |
22:59 | AG Estudiantes | 2 - 1 | ซีดี ปอนเทลลัส | 2-1 |
22:59 | Racing Murcia | 0 - 0 | เรอัล มูร์เซีย 2 | 0-0 |
23:30 | ซีดี มอนติโฆ่ | รอ | คาเซเรโน่ | |
23:30 | โมราโล ซีพี | 0 - 1 | CD Diocesano | 0-1 |
23:30 | เอฟซี รินโกนาดา โปเลนโค | 0 - 2 | SD Torina | 0-0 |
00:00 | CD Torreperogil | 0 - 1 | แอตเลติโก้ มาลากูโน | 0-0 |
00:00 | ยูอี แซนท์ส | 2 - 1 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | 1-0 |
00:00 | Torredonjimeno | รอ | ซีดี เอล ปาโล | |
00:00 | ซีดี คาเบเซนเซ | 1 - 0 | ลาปาลมา | 1-0 |
00:00 | ยูบี เลบริจาน่า | 0 - 0 | Castilleja CF | 0-0 |
00:00 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 2 - 0 | คูแดด เดอ ลูเซียน่า | 0-0 |
00:10 | ED Moratalaz | 1 - 2 | เลกาเนส บี | 0-1 |
01:30 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 1 - 2 | อคูลัส ซีเอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | เอเอสเดอ ซาเล่ | 1 - 1 | ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา | 0-0 |
22:59 | TAS de Casablanca | 0 - 0 | คลับ แซลมี | 0-0 |
05:00 | วิดาด เฟส | 0 - 2 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
01:30 | อิกาซ่า อีซี | 0 - 3 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 0-1 |
01:30 | คาร์โต ซีอี | 0 - 4 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 0-1 |
02:00 | ซิเอร่า | 1 - 1 | Pacajus | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League |
||||
02:00 | โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์ | 1 - 0 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 1-0 |
04:00 | เซียนอร์เต้ พีอาร์ | 0 - 1 | เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
02:00 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 0 - 0 | โกยาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
02:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 0 - 0 | บัสควอ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
02:00 | Sete de Setembro PE | 1 - 1 | เวราครูซ พีอี | 1-1 |
02:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 3 - 0 | เนาติโก (พีอี) | 2-0 |
02:00 | เซ็นทรัลเอสซี | 2 - 1 | ซัลเกโร เอซี | 1-0 |
02:00 | อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี | 0 - 0 | ซานตา ครูซ พีอี | 0-0 |
02:00 | วิตอเรีย พีอี | 0 - 3 | Reet | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
02:00 | ยูเวนตูเด้ | 1 - 0 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 0-0 |
05:00 | คาเซียส อาร์เอส | 1 - 2 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
02:00 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 1 - 2 | อเมริกา เอ็มจี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division |
||||
02:00 | วิตอเรีย บีเอ | 1 - 2 | อีซี จากุยเพนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
02:00 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 0 - 2 | โกลโบ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano |
||||
02:00 | เนซิออนแนล ดิ ปาโตส พีบี | 2 - 2 | Atletico Cajazeirense PB | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
18:00 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 4 - 1 | เอฟเค ออร์ชา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 1 - 3 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ |
||||
21:00 | SR Reykjavik (W) | 1 - 1 | อัลฟ์ตาเนส (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. | 2 - 1 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 1-1 |
21:00 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 1 - 0 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 0-0 |
02:00 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 3 - 1 | ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส | 0-0 |
02:00 | อติรา เอฟซี | 2 - 0 | 3 เดอ เฟบเบรโร่ | 0-0 |
04:00 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 1 - 2 | Sportivo Ameliano | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
20:00 | โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) | 0 - 8 | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | 0-4 |
20:00 | มาเธอร์เวลล์(ญ) | 0 - 6 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 0-3 |
21:00 | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | 3 - 1 | สปาร์ตันส์ (ญ) | 0-0 |
22:10 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) | 6 - 0 | ฮาร์ทส์ (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
15:00 | กัซเทป (ยู 19) | 1 - 1 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 0-1 |
17:00 | อันคารากูคู(ยู19) | 1 - 1 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์(ยู19) | 0-0 |
17:00 | ทูสลาสปอร์(ยู19) | 1 - 2 | อัลตินอร์ดู (ยู 19) | 0-0 |
18:30 | อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) | 2 - 5 | อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
17:00 | ดอมซาเล่ (ยู 19) | 5 - 0 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) | 4-0 |
22:00 | เอ็นเค บราโว (ยู 19) | 2 - 3 | เอ็นเอส มูรา (ยู 19) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
18:30 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 0 - 0 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 |
19:00 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 1 - 2 | อาร์เซน่อล (ญ) | 0-1 |
20:00 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 0 - 1 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 |
20:00 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 3 - 2 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 2-2 |
21:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 4 - 0 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:00 | เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) | 0 - 5 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | 0-4 |
19:00 | APLG Gdansk (w) | 1 - 0 | Row Rybnik (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | FC Lochin | 1 - 0 | Jizak | 1-0 |
19:00 | FC Zhomboy | 1 - 3 | FC Neftgazmontaj | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี(N) | 2 - 3 | คอร์ตูลัว | 1-1 |
03:40 | เวลเลดูปา เอฟซี | 1 - 1 | ยูเนียน แมกดาเลนา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
16:30 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 3 - 0 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 2-0 |
16:30 | Colegio Aleman Valencia Women | 2 - 1 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) | 1-0 |
17:00 | ซีดี ตากอน(ญ) | 1 - 1 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 1-0 |
18:30 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 2 - 1 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | สปาร์ตา ปราก (ญ) | 10 - 0 | ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) | 5-0 |
19:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) | 0 - 2 | ดูก้าปรากซ์(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 3 - 1 | บารี ( ญ ) | 0-0 |
17:30 | ยูเวนตุส(ญ) | 6 - 1 | ฟลอเรนซ์(ญ) | 3-0 |
20:00 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 3 - 3 | เอ็มโปลี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen |
||||
15:00 | ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) | 1 - 2 | แวคเกอร์ ติโรล (ญ) | 0-0 |
15:00 | วอร์เดอร์แลนด์(ญ) | 0 - 1 | SKV Altenmarkt Women | 0-0 |
17:00 | USC Landhaus Women | 0 - 5 | เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
11:30 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 1 - 2 | กยองนัม เอฟซี | 1-0 |
14:00 | บูโชน เอฟซี 1995 | 0 - 2 | ปูซานไอปาร์ค | 0-1 |
16:30 | โซล อี-แลน เอฟซี | 1 - 0 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SPB |
||||
19:00 | Tiradentes/PI | 1 - 3 | อัลโต พีไอ | 0-1 |
20:00 | คาสแตนฮาล พีเอ | 1 - 1 | อินดิเพนเดนเต้ พีเอ | 1-1 |
01:30 | บรากันติโน พีเอ | 0 - 0 | เอสซี เปซานดูปารา | 0-0 |
01:45 | ปิกอส | 0 - 1 | อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ | 0-1 |
02:00 | Itupiranga | 0 - 3 | Tuna Luso | 0-2 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 2 - 0 | ไกนาเร โตโตริ | 1-0 |
11:00 | กรุลล่า โมริโอกะ | 2 - 1 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
11:00 | มิยาซากิ | 2 - 1 | มาบาริ เอฟซี | 1-0 |
15:00 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 0 - 1 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
17:00 | เอฟซี กิฟู | 0 - 1 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
03:00 | Ji-Parana FC | 1 - 2 | SE Uniao Cacoalense | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | เลช พอซนาน 2 | 0 - 0 | การ์บาเนียกราโกล | 0-0 |
18:00 | สเตล รุสซ์โซว(N) | 1 - 3 | มอเตรอ รูบิน | 1-0 |
18:30 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 3 - 1 | บิโตเวีย บิโตฟ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
12:30 | อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ | 0 - 1 | ฮ่องกง เอฟซี | 0-1 |
14:30 | เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น | 1 - 3 | ชาทิน | 1-2 |
14:30 | ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ | 2 - 7 | เซาธ์ ไชน่า เอเอ | 2-2 |
14:30 | หยวน ลอง เอฟซี | 0 - 3 | ซัมซุยโป | 0-1 |
14:30 | นอร์ท ดิสทริค เอฟซี | 5 - 3 | ซิติเซ่น | 2-1 |
14:30 | วอง ไท ซิน | 2 - 1 | โวฟูไทโป | 1-0 |
16:30 | Kai Jing | 3 - 2 | วิงยี เอฟที | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | CNEPS | 2 - 1 | เอเอส โดอานเนส ดาการ์ | 1-0 |
23:30 | พิกินี | 1 - 0 | ASEC Ndiambour | 0-0 |
23:30 | Casa Sports Zinguinchor | 1 - 0 | Teunhueth FC | 0-0 |
23:30 | เจเนอเรชั่น ฟุต | 3 - 0 | US Goree | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา de elite |
||||
18:10 | Chao Pak Kei | 2 - 0 | เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า | 1-0 |
20:00 | Lun Lok | 1 - 0 | Hang Sai | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
08:00 | Batatais | 1 - 3 | โคเมอเชียล-เอสพี | 0-0 |
08:00 | ริโอ เพรโต | 0 - 1 | ลิเนนเซ่(บราซิล) | 0-0 |
08:00 | เพนาโปเลนเซ่ | 1 - 1 | นาซีอองนัล เอสพี | 0-1 |
08:00 | มาริเลีย | 0 - 1 | บาร์เรโตส เอสพี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:00 | อิปสวิช ซิตี้ | 0 - 3 | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี | 0-2 |
14:00 | Ripley Valley FC | 1 - 4 | ไพน์ฮิลส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | เอลมินา ชาร์ค | 2 - 1 | Ashanti Gold | 0-0 |
22:00 | Bechem United | 2 - 1 | Inter Allies | 2-0 |
22:00 | King Faisal Babes | 1 - 1 | คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
22:00 | อักกรา เกรท โอลิมปิกส | 2 - 0 | Liberty Professionals | 1-0 |
22:00 | Medeama SC | 3 - 0 | Ebusua Dwarfs | 0-0 |
22:00 | กาน่า ดรีม เอฟซี | 2 - 0 | Accra Hearts of Oak | 0-0 |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
14:00 | ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 1 | นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
16:00 | ลา โฮย่า ลอร์ก้า | 2 - 2 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 1-1 |
16:00 | ยูดี เมลิลล่า | 1 - 1 | เกตาเฟ่ บี | 0-0 |
16:30 | คาดิส 2 | 0 - 1 | เรอัล มูร์เซีย | 0-1 |
16:30 | เยคราโน ดิปอติโว | 2 - 1 | เรเครติโบ อูเอลบา | 1-1 |
16:30 | โอซาซูน่า บี | 1 - 2 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 1-1 |
17:00 | เอสดี อีเจีย | 2 - 1 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 1-0 |
17:00 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 1 - 0 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 1-0 |
17:00 | ซีดี เอล อีจิโด | 2 - 0 | ยูดี มาร์เบลล่า | 1-0 |
17:00 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 1 - 0 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 0-0 |
17:00 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 2 - 0 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 1-0 |
17:00 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 3 - 0 | เอซเตรมาดูรา | 2-0 |
17:00 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | 1 - 1 | UD Poblense | 1-0 |
17:00 | UD Socuellamos | 1 - 0 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 0-0 |
17:00 | เอสดี ทาราซอนนา | 1 - 2 | เรอัล ยูนิโอน | 0-1 |
17:00 | ซีดี เอโบร | 3 - 1 | เอสดี ลาเรโด | 1-1 |
17:00 | เซลต้า บีโก้ บี | 2 - 1 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 1-0 |
17:00 | ซีดี โควาดอนก้า | 0 - 3 | ปอนเตเบดรา | 0-1 |
17:00 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 2 - 2 | โครูโช่ เอฟซี | 0-1 |
17:00 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 0 - 0 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 0-0 |
18:00 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 1 - 1 | เซบีย่า แอตเลติโก | 1-1 |
22:00 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | 1 - 0 | โปรตุเกตเรเต้ | 0-0 |
22:00 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0 - 5 | คอร์โดบ้า | 0-4 |
22:00 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 2 - 0 | เมริดา เอดี | 2-0 |
22:00 | กอมโปสเตลา | 0 - 1 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 0-1 |
22:00 | ซาลามังก้า | 1 - 0 | บูร์โกส ซีเอฟ | 1-0 |
22:00 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 2 - 0 | ซีดี กัวจูเอโล | 1-0 |
22:59 | ซีดี อิซาร่า | 2 - 1 | อลาเบส 2 | 2-0 |
22:59 | โอริฮูร่า | 5 - 2 | ฮอสปิตาเลย์ | 1-2 |
22:59 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 2 - 1 | เรอัล เบติส 2 | 1-0 |
22:59 | อัลเจซีราส | 0 - 0 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0-0 |
22:59 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 2 - 0 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 1-0 |
22:59 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 2 - 0 | ดอน เบนิโต้ | 1-0 |
22:59 | ซาโมรา ซีเอฟ | 2 - 0 | เรอัล บายาโดลิด บี | 0-0 |
23:30 | บาร์เซโลน่า บี | 2 - 1 | Ibiza Eivissa | 2-0 |
00:00 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 3 - 1 | บาดาโฮซ | 2-1 |
00:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 5 - 0 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 1-0 |
00:15 | อันดอร์ราซีเอฟ | 3 - 1 | บียาร์เรอัล บี | 2-0 |
00:15 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 1 - 0 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 1-0 |
00:30 | เรอัล โซเซียดาด บี | 0 - 1 | กาลาฮอร์รา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:00 | น็องซี่(ยู 19) | รอ | โซโชซ์(ยู 19) | |
20:00 | โอแซร์ (ยู 19) | รอ | เม็ตซ์(ยู 19) | |
20:00 | เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) | รอ | แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) | |
20:00 | Bourg Pronnas U19 | รอ | ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) | |
20:00 | โอลิมปิก ลียง(ยู 19) | รอ | ทรัวส์(ยู 19) | |
20:00 | ปารีส เอฟซี(ยู 19) | รอ | Torcy U.S(U19) | |
20:00 | สตารส์บูร์ก(ยู 19) | รอ | ดิฌง(ยู 19) | |
20:00 | ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) | รอ | เลอ อาฟร์(ยู 19) | |
20:00 | Feignies U19 | รอ | ดร็องซี(ยู 19) | |
20:00 | Montfermeil U19 | รอ | ลีลล์(ยู 19) | |
20:00 | ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) | รอ | เอเวรอซ์(ยู19) | |
20:00 | ก็อง(ยู 19) | รอ | อาเมียงส์(ยู 19) | |
20:00 | St Pryve St Hilaire U19 | รอ | ล็องส์(ยู 19) | |
20:00 | วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) | รอ | โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) | |
20:00 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | รอ | นีซ (ยู 19) | |
20:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) | รอ | มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) | |
20:00 | เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) | รอ | Istres U19 | |
20:00 | นีมส์(ยู 19) | รอ | โมนาโก(ยู 19) | |
20:00 | ตูลง(ยู 19) | รอ | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | |
20:00 | Pieve di Lota U19 | รอ | อฌักซิโอ้(ยู 19) | |
20:00 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | รอ | ตูลูส (ยู 19) | |
20:00 | แก็งก็อง(ยู 19) | รอ | แบรสต์(ยู 19) | |
20:00 | เลอ ม็องส์(ยู19) | รอ | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | |
20:00 | เมริกนาเคส ยู19 | รอ | บอร์กโดซ์(ยู 19) | |
20:00 | แรนส์(ยู 19) | รอ | ลาวาล(ยู 19) | |
20:00 | ตูร์(ยู 19) | รอ | น็องต์(ยู 19) | |
20:00 | Concarneau U19 | รอ | ชาโตรูซ์(ยู 19) | |
20:00 | USSA Vertou ยู19 | รอ | อาวรองเช่(U19) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 5 - 0 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | เอบี โคเปนฮาเกน | 3 - 1 | บรอนชอยจ์ | 1-0 |
18:00 | บีเค อวาลต้า | 2 - 2 | เอฟเค 2000 | 0-1 |
18:00 | ทิซเตด เอฟซี | 1 - 1 | บีเค เฟรม | 0-1 |
18:30 | ฮอลเบค | 2 - 4 | ดาลุ่ม | 0-3 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
19:00 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 3 - 0 | ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) | 1-0 |
20:00 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | 6 - 1 | โบลสตรานอส เอสเค (ญ) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
19:00 | 24 Erzincanspor | 2 - 0 | อันคารา เดไมสปอร์ | 0-0 |
19:00 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 1 - 0 | โครัม เอฟเค | 0-0 |
19:00 | ฮาเซทเทเป้ เอสเค | 0 - 1 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 0-1 |
19:00 | Hekimoglu Trabzon | 3 - 1 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 2-0 |
19:00 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 4 - 1 | ซานคักเทเป เอฟเค | 2-0 |
19:00 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 0 - 0 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 0-0 |
19:00 | ซาริเยอร์ | 0 - 0 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
19:00 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 2 - 2 | อินโกลสปอร์ | 1-1 |
19:00 | ซองกุลดัค | 2 - 3 | โคแคลิสปอร์ | 1-1 |
19:00 | บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค | 1 - 3 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 0-2 |
19:00 | โบดรุมสปอร์ | 5 - 0 | คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ | 2-0 |
19:00 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 3 - 2 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 3-0 |
19:00 | Bursa Niluferspor AS | 0 - 0 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 0-0 |
19:00 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 2 - 2 | อียูบสปอร์ | 1-1 |
19:00 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 2 - 1 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
19:00 | พาซาสปอร์ | 3 - 1 | คาสทาโมนุสปอร์ | 1-0 |
19:00 | เพนดิคสปอร์ | 2 - 2 | อลาซิกสปอร์ | 1-0 |
19:00 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 4 - 2 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 2-1 |
19:00 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 3 - 2 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | คุยอาบา | 2 - 0 | Sociedade Acao | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1 |
||||
01:00 | บราซิลเลียนเซ่ | 2 - 1 | เอเอ ลูเซียเนีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ | 0 - 0 | วาเลนไทน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
13:05 | โกล โคส ซิตี้ (ญ) | 2 - 0 | Brisbane City (w) | 1-0 |
14:00 | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 1 - 1 | Sunshine Coast Wanderers (W) | 1-1 |
15:00 | บริสเบน โอลิมปิค หญิง | 1 - 2 | เวสตัน พุด (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | กอร์ มาเฮีย | รอ | โซฟาพาก้าเอฟซี | |
19:00 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | รอ | ทัสเคอร์ | |
19:00 | เวสเทิร์นสติม่า | รอ | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | |
19:00 | วิฮิก้า ยูไนเต็ด | รอ | บานดาริ |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
04:45 | Texas Spurs | 6 - 0 | Arkansas Wolves FC | 4-0 |
06:00 | California Utd Strikers | 1 - 0 | ชัตตานูกา | 1-0 |
06:30 | ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส | 2 - 1 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
13:00 | The Lakes Reserves | 3 - 0 | แก็บ(สำรอง) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | ซีเอ อัตลาส | 1 - 1 | เรอัล พิลาร์ | 1-1 |
01:30 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 3 - 2 | Leandro N Alem | 2-1 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
19:30 | นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา | 0 - 1 | โคตอน สปอร์ต | 0-0 |
19:30 | Yafoot FC | 1 - 2 | เอเวียน อคาเดมี่ | 1-2 |
21:00 | ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด | 1 - 0 | ยูเนี่ยน ดูอาลา | 0-0 |
21:00 | พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา | 1 - 0 | สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง | 1-0 |
21:00 | ฟอร์ตเชือเอฟซี | 1 - 1 | Bamboutos de | 0-0 |
21:30 | AS Fortuna Mfou | 2 - 4 | Fovu de Baham | 1-2 |
21:30 | ยูเอ็มเอส เด ลุม | 2 - 0 | Canon Yaounde | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รวันดา National League |
||||
20:00 | เอพีอาร์ เอฟซี | 2 - 1 | กอริลล่าเอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
12:05 | แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) | 0 - 5 | ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) | 0-3 |
12:05 | แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) | 2 - 3 | นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) | 1-1 |
12:10 | มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง | 0 - 0 | นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) | 0-0 |
12:10 | อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) | 2 - 3 | แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) | 2-3 |
12:30 | West Adelaide Reserve (w) | 3 - 3 | Adelaide University Reserve (w) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก |
||||
21:00 | Recreativo Caala | 1 - 0 | Santa Rita FC | 0-0 |
22:00 | Benfica Lubango | 2 - 2 | Interclube Luanda | 2-1 |
22:59 | พรีเมโร่ เด อกอสโต้ | 2 - 0 | Cuando Cubango | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | แอฟริกา สปอร์ต | 0 - 0 | ES Bafing | 0-0 |
22:59 | เอเอสไอ อเบนกัวรูว | 0 - 0 | ยูเอสซี บัสซาม | 0-0 |
01:00 | ซานเปโดร | 1 - 0 | สปอร์ติ้งเจนัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
05:00 | พลาซ่า อมาดอร์ | 2 - 0 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 2-0 |
05:00 | ซานฟานซิสโก เอฟซี | 0 - 0 | Herrera FC | 0-0 |
05:00 | แอตเลติโก้ ชิริกี้ | 0 - 1 | Veraguas FC | 0-0 |
05:00 | เทาโร เอฟซี | 0 - 0 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
09:30 | เวสเทิร์น ซูเบอร์ | 2 - 0 | Petone FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
02:00 | Jocoro FC Reserves | 4 - 0 | Atletico Marte Reserves | 2-0 |
02:00 | CD Aguila Reserves | 5 - 6 | CD Luis Angel Firpo Reserves | 1-2 |
02:00 | Alianza FC San Salvador U20 | 1 - 1 | AD Isidro Metapan Reserves | 0-0 |
02:00 | CD FAS U20 | 4 - 0 | Once Deportivo de Ahuachapán U20 | 2-0 |
02:00 | ซานต้า เทคล่า(สำรอง) | 4 - 0 | CD Chalatenango Reserves | 2-0 |
02:00 | CD Sonsonate U20 | 0 - 5 | มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
10:00 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) | 3 - 2 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 2-1 |
12:15 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) | 3 - 4 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง |
||||
17:00 | ONS (w) | 3 - 1 | โรพีเอส(ญ) | 0-0 |
20:00 | EBK (W) | 4 - 3 | อิลเวส 2 (ญ) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
21:30 | เอฟเค เบราเน | 2 - 3 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 1-1 |
21:30 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 0 - 1 | Arsenal Tivat | 0-0 |
21:30 | FK Drezga | 2 - 4 | FK Ibar Rozaje | 2-1 |
21:30 | เอฟเค การ์เบจ | 0 - 0 | Jedinstvo Bijelo Polje | 0-0 |
00:00 | เอฟเค มอร์นาร์ | 5 - 0 | โอเอสเค อิกาโล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก |
||||
19:25 | แรด ไลอ้อน เอฟซี | 0 - 2 | Moyale Barracks | 0-1 |
19:35 | Silver Strikers | 0 - 0 | Mighty Tigers | 0-0 |
19:35 | Ekwendeni Hammers | 3 - 1 | Ntopwa United FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา |
||||
03:00 | South East FC | 4 - 4 | Bath Estate | 3-1 |
03:00 | Atletico Vega Real | 3 - 0 | Atletico San Cristobal | 1-0 |
05:00 | Cibao FC | 1 - 0 | โมคา เอฟซี | 0-0 |
06:00 | Delfines Del Este | รอ | Jarabacoa FC |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
22:00 | วิสลา พูลาเว่ | 3 - 1 | LKS Lagow | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | Green Buffaloes | 2 - 1 | NAPSA Stars | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก |
||||
18:00 | อัพ คันทรี ไลอ้อน เอสซี | รอ | ดีเฟนเดอร์ส เอสซี | |
21:00 | โคลัมโบเอฟซี | 2 - 1 | รีเนาน์ เอสซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
19:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 2 - 0 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) | 2-0 |
20:00 | Comunicaciones(W) | 0 - 4 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) | 0-3 |
01:00 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) | 1 - 3 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) | 1-1 |
01:30 | เอล ปอร์เวเนีย(ญ) | 1 - 0 | Social Atletico Television (w) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Northern NSW Division 1 |
||||
11:30 | เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี | 1 - 0 | เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส | 0-0 |
12:04 | เซาท์ คาร์ดิฟฟ์ | 1 - 2 | โทรอนโต อวาบา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก |
||||
12:00 | นอร์ท คอลฟิลด์ ซีเนียร์ เอฟซี | รอ | Knox City | |
12:05 | Melborune Victory NPL | 1 - 1 | จีลอง เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
02:00 | ซีดี บาริโอเม็กซิโก | 0 - 1 | Guanacasteca | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอริช women National Union |
||||
20:00 | FC Treaty United (w) | 0 - 3 | Peamount Utd (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
22:00 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 1 - 2 | Nueva Concepcion | 1-0 |
02:30 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 1 - 1 | Quiche FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
16:00 | Zalaegerszegi TE II | 2 - 1 | SC Sopron | 1-0 |
16:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ 2 | 1 - 1 | เซคซาร์ด ยูเอฟซี | 0-1 |
16:00 | อูจเปสต์ 2 | 3 - 2 | วัค-ดูนาคันยาร์ | 2-0 |
16:00 | ทาทาบันย่า | 1 - 1 | RCO Agde | 0-1 |
22:30 | Mezokovesd Zsory II | 2 - 4 | Kisvarda II | 1-1 |
22:59 | เคชเคเมติ ทีอี | 2 - 2 | Korosladany MSK | 2-0 |
22:59 | บีวีเอสซี | 3 - 1 | Sajobabony Vegyesz | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
22:00 | เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า | 2 - 0 | NK Slaven Zivinice | 0-0 |
45+ | FK Gorazde | 0 - 0 | FK Igman Konjic | - |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | แอสตัน วิลล่า (ยู 23) | 1 - 1 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1-0 |
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ยู 23) | 0 - 5 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
08:00 | ดิเรียนเกน | 4 - 1 | มานากัว เอฟซี | 3-1 |
08:00 | เรอัล เอสเทล | 2 - 0 | ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว | 0-0 |
04:00 | ยูเวนตุส มานากัว | 0 - 0 | เรอัลมาดริซเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
04:00 | อินเทล พาจา | 1 - 2 | อิราปัวโต้ | 1-1 |
04:00 | ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก | 1 - 1 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
19:55 | เอ็นเค โซลิน | 1 - 2 | NK Orijent Rijeka | 1-2 |
22:00 | ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 | 4 - 3 | เอ็นเคโอซีเยค 2 | 1-3 |
22:00 | ดีนาโมซาเกร็บ 2 | 2 - 0 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย U19 |
||||
19:00 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | 0 - 1 | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | 0-1 |
21:00 | ริเยกา (ยู 19) | 3 - 2 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
16:15 | ซานต์ กาเบรียล(หญิง) | 0 - 3 | CD Riudoms W | 0-2 |
16:30 | CD Zamora Amigos del Duero (w) | 1 - 3 | ราโย บาเยกาโน 2 (ญ) | 1-2 |
16:30 | อิกัวลาดา(ญ) | 4 - 0 | UD Collerense B (w) | 2-0 |
17:00 | ซีดี แซมเปอร์(ญ) | 2 - 2 | แอตเลติโก มาดริด ซี(ญ) | 2-1 |
17:05 | Plaza Argel (w) | 2 - 0 | Athletic Club de Murcia (W) | 2-0 |
17:30 | Zaragoza CFF II (W) | 1 - 2 | CF Pardinyes (w) | 0-1 |
18:00 | Valencia C (w) | 3 - 4 | Murcia Feminas (w) | 1-3 |
21:00 | Madrid CFF III (W) | 1 - 4 | Tres Cantos (W) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | FC Arzignano Valchiampo | 2 - 1 | เดลต้า ปอร์โต โทลเล | 1-0 |
20:00 | คลอเดียนเซ่ | 1 - 1 | เบลลูโน | 0-0 |
20:00 | Bagnolese | 1 - 1 | Ghivizzano | 0-0 |
20:00 | เมซโซลาร่า | 1 - 1 | Real Forte Querceta | 1-1 |
20:00 | USD Casatese | 1 - 1 | Vis Nova Giussano | 0-1 |
20:00 | เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ | 2 - 1 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 1-0 |
20:00 | เอเอสดี โมบเฟตต้า | 3 - 4 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 0-0 |
20:00 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 1 - 1 | ทารันโต้ | 0-1 |
20:00 | Desenzano Calvina | 3 - 1 | การาวัจจิโอ | 0-0 |
20:00 | ออด๊าซ เชริโนลา | 5 - 0 | Casarano | 2-0 |
20:00 | ยูเอสดี บิตอนโต | 3 - 1 | FB Brindisi 1912 | 3-1 |
20:00 | สแกนโซรอสซิเอต | 2 - 3 | Sona | 1-1 |
20:00 | เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า | 1 - 1 | ASD Lornano Badese | 0-0 |
20:00 | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | 1 - 1 | US Breno | 0-0 |
20:00 | Team Nuova Florida | 1 - 1 | เอเอสดี มูราเวรา | 0-0 |
20:00 | เซเรกโน่ | 2 - 1 | Real Calepina FC | 1-1 |
20:00 | ASD Imperia | 1 - 2 | เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ | 0-0 |
20:00 | เอพริลเลีย | 3 - 0 | Vastogirardi | 3-0 |
20:00 | Atletico Porto Santelpidio | 1 - 3 | Recanatese | 0-3 |
20:00 | เอ.เอส.วาเรเซ่ | 3 - 1 | เลคนาโน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
19:00 | คาราบาจโลคบาตัน | 4 - 2 | ซาบาห์ 2 | 1-0 |
19:00 | เคชล่าเอฟเค 2 | 2 - 1 | เอฟเค โมอิก บากู | 0-1 |
19:00 | ตูราน โตวูซ | 0 - 2 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
20:00 | ซาน โจวันนี | 0 - 3 | เอส.เอส.มูราต้า | 0-0 |
20:00 | ทรี ฟิโอริ | 0 - 2 | เอสพี โดมัญญาโน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง 2nd Division |
||||
12:30 | Yau Tsim Mong | 2 - 3 | เซา โฮเซ เอพี | 0-2 |
12:30 | Chelsea FC Soccer School (HK) | 0 - 1 | กุ๊นถอง | 0-1 |
12:30 | ฟลาเวอร์ | 1 - 1 | Kwong Wah AA | 1-1 |
12:30 | ถั่ง ซิง เอฟซี | 4 - 1 | เกาลูน ซิตี้ | 1-0 |
14:30 | หว่านไจ๋ | 1 - 0 | ตวนมุน เอสเอ | 0-0 |
14:30 | มูทัล เอฟซี | 3 - 1 | ฟู มูน เอฟซี | 2-1 |
15:45 | ลักกี้ ไมล์ เอฟซี | 0 - 0 | Kwai Tsing District FA | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
21:00 | Pozuelo Alarcon (w) | 1 - 3 | ซีอี ซีกัลป์ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 1 - 1 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 0-0 |
01:30 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 2 - 2 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 2-2 |
01:30 | Deportivo Camioneros | 0 - 3 | Club Ciudad de Bolivar | 0-0 |
01:30 | ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู | 0 - 0 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 0-0 |
01:30 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 0 - 0 | เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ | 0-0 |
01:30 | วิลล่า มิเตร | 5 - 1 | โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | 2-0 |
01:45 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 1 - 1 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 0-1 |
02:00 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 1 - 1 | Independiente Chivilcoy | 0-1 |
02:00 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 0 - 2 | ดักลาส เฮก | 0-0 |
02:00 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 3 - 1 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ | 1-1 |
02:00 | โบค่า ยูนิดอส | 1 - 0 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย | 1-0 |
02:00 | เดซามปาราดอส | 2 - 1 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 1-1 |
02:00 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | 1 - 0 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
22:00 | ลิงซ์ เอฟซี | 4 - 0 | ไลอ้อนยิบรอลตาร์ | 2-0 |
23:30 | คอลเลจ 1975 เอฟซี | 0 - 0 | แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Amazonense |
||||
02:30 | เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น) | 5 - 2 | ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
17:00 | มาริติโม่ 2 | 4 - 3 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 3-1 |
17:00 | สปอร์ติง บราก้า 2 | 3 - 1 | แอนาเดีย | 1-0 |
17:00 | Famalicao (w) | 0 - 2 | SCU Torreense (w) | 0-0 |
20:00 | มาริติโม่(ญ) | 1 - 2 | สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) | 0-1 |
22:00 | อมารันเต | 1 - 1 | ลูซิเทเนีย | 0-1 |
22:00 | มอนตาเรเกร | 2 - 0 | มาร์ ติโน | 1-0 |
22:00 | Mokala Pancheners | 2 - 2 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี | 1-2 |
22:00 | ปราเอียนเซ่ | 0 - 0 | โอลฮาเนนเซ่ | 0-0 |
22:00 | UD Santarem | 1 - 1 | อัลแวร์กา | 1-1 |
22:00 | วิตอเรีย กิมาไรส์ บี | 4 - 1 | มิรานเดลา | 2-1 |
22:00 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 0 - 3 | อมาดอร่า | 0-1 |
22:00 | โอลิเวียร่าฮอสพิทอล | 2 - 1 | คัลดัส | 1-0 |
22:00 | เมเรลินเนเซ่ | 0 - 1 | เอฟซี เฟลเกยราส | 0-1 |
22:00 | Oriental Dragon | 0 - 2 | ลัวเล็ทตาโน | 0-0 |
22:00 | มาเรีย ดา ฟอนเต้ | 1 - 1 | เฟฟ | 0-1 |
22:00 | ซานโจเนนเซ่ | 2 - 1 | กอนโดมาร์ | 0-1 |
22:00 | SF Damaiense (w) | 1 - 2 | Gil Vicente FC (w) | 1-0 |
22:00 | บราก้า(ญ) | 4 - 1 | คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) | 0-0 |
02:30 | อูเนียว ไลเรีย | 2 - 1 | วิตอเรีย เซตูบัล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Haiti Division 1 |
||||
03:00 | Juventus des Cayes | 0 - 1 | Arcahaie FC | 0-0 |
04:00 | Cosmopolites | 0 - 2 | Violette AC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Northern NSW U20 League |
||||
10:00 | ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) | 5 - 1 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Kosovo Superliga |
||||
20:00 | KF Drenica Skenderaj | 2 - 1 | KF Ballkani | 1-0 |
20:00 | KF Llapi | 1 - 3 | พริสตีนา | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Brazil women's League |
||||
01:00 | Minas ICESP DF (w) | 1 - 3 | Cruzeiro MG (w) | 0-2 |
04:00 | อีซี บาเฮีย(ญ) | 0 - 1 | ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) | 0-1 |
06:00 | เซา โฮเซ่ (ญ) | 0 - 1 | Real Brasilia FC (w) | 0-0 |
06:00 | ซานโตส (ญ) | 2 - 1 | เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Chinese Taipei Intercity League |
||||
15:00 | มหาวิทยาลัยฟูเจน | 2 - 1 | Taiwan CPC | 0-0 |
15:30 | Taicheng Lions | 1 - 0 | NTUPES | 0-0 |
15:30 | Taichung Futuro | 0 - 0 | Tatung FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Uganda Cup |
||||
19:30 | Maroons | 0 - 2 | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี | 0-1 |
19:30 | ยูกันดา โปลิศ เอฟซี | 4 - 1 | ไบร์ท สตาร์ | 3-1 |
19:55 | Wakiso Giants FC | 5 - 1 | โทโร ยูไนเต็ด | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Maldives Premier League |
||||
00:00 | Maziya SRC | 4 - 0 | คลับ อีเกิลส์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Germany Bundesliga II Women |
||||
16:00 | Herforder SV (w) | 1 - 0 | โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) | 1-0 |
16:00 | Carl Zeiss Jena (w) | 2 - 1 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) | 1-0 |
16:00 | เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) | 1 - 1 | FFC Turbine Potsdam II (w) | 1-0 |
16:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) | 3 - 1 | Berghofen s (w) | 2-1 |
16:00 | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) | 0 - 1 | โคโลญจน์ (ญ) | 0-1 |
19:00 | บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) | 2 - 0 | อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) | 1-0 |
19:00 | ซาบรุคเค่น(ญ) | 3 - 2 | Andernach (w) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Lithuania A Lyga Women |
||||
21:00 | FK Kauno Zalgiris (w) | 2 - 1 | FK Vilnius (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
22:00 | ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) | 2 - 1 | คลับ ลีออน (ญ) | 2-1 |
00:00 | พูอีบลา(ญ) | 1 - 0 | คลับ อเมริกา (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia GFA League |
||||
04:00 | Banjul United | 0 - 0 | WAA Banjul | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | Cardiff City LFC (w) | 3 - 0 | Port Talbot (w) | 3-0 |
20:00 | Aberystwyth (w) | 0 - 2 | Abergavenny (w) | 0-1 |
20:00 | สวอนซี (ญ) | 5 - 0 | Cascade YC (w) | 1-0 |
20:00 | Briton Ferry (w) | 1 - 0 | Cyncoed LFC (w) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:30 | Juventude MA | 1 - 1 | โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Uruguay Super Cup |
||||
04:00 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ(N) | 2 - 0 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 1 |
||||
04:15 | Medine Trarza | 0 - 3 | AS Armee | 0-0 |
06:15 | ASC Police | 1 - 0 | JAHE | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland State Leagues |
||||
12:10 | แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส | 2 - 3 | Magic United TFA | 2-1 |
13:00 | ทารินก้า โรเวอร์ | 0 - 1 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Senegal Ligue 2 |
||||
23:30 | US Ouakam Dakar | 3 - 0 | Jamono Fatick | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลีก 3 |
||||
15:30 | SD Videm | 3 - 2 | Koroska Dravograd | 2-0 |
22:00 | NK Podvinci | 2 - 1 | NK Smarje pri Jelsah | 2-1 |
22:00 | SD Cirkulane | 0 - 0 | บิสทริกา | 0-0 |
22:00 | MNK FC Ljubljana | 7 - 0 | NK Skofja Loka | 2-0 |
22:00 | NK Fama Vipava | 1 - 0 | Postojna | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Croatia First League Women |
||||
22:00 | แซดเอ็นเค เนเร็ทวา(ญ) | 3 - 1 | Marjan Split (w) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Capital Territory Premier League Women |
||||
09:45 | West Canberra Wanderers FC (W) | 4 - 1 | Wagga City Wanderers (w) | 2-0 |
12:00 | กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 3 | เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ South Africa Reserve League |
||||
14:30 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) | 4 - 3 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) | 2-2 |
17:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) | 1 - 4 | ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ Gambia Division 2 |
||||
23:30 | Immigration FC | 2 - 1 | 2nd Infantry Battalion Gambia | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Croatia 3.Division |
||||
22:00 | เอ็นเค เซพิน | 1 - 3 | HNK Dakovo Croatia | 0-2 |
22:00 | NK Kutjevo | 4 - 0 | Valpovka | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Bolivia Regional League |
||||
22:00 | Always Ready U23 | 1 - 1 | The Strongest Reserves | 1-0 |
ผลบอลวันที่ El Salvador Liga Feminina |
||||
04:15 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ) | 0 - 1 | Alianza FC Panama (w) | 0-0 |
04:15 | AD Chalatenango (w) | 0 - 0 | ซานต้า เทคล่า (ญ) | 0-0 |
04:15 | CD San Miguel (w) | 2 - 1 | CD Luis Angel Firpo (w) | 1-1 |
04:15 | Sonsonate FC (w) | 2 - 2 | AD Isidro Metapan (w) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Hong Kong 3rd Division |
||||
12:30 | Tsun Tat Kwok Keung | 1 - 3 | WSE | 0-1 |
14:30 | Lansbury FC | 1 - 3 | ซันไห่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ DR Congo Super Ligue |
||||
20:00 | Inter club | 1 - 1 | Racing Club de Brazzaville | 0-0 |
22:00 | JS Talangai | 2 - 1 | ซีเออาร์เอ บราซซาวิล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Chile Primera Division Women |
||||
22:00 | Universidad Catolica (w) | 0 - 3 | Palestino (W) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Korea League 4 |
||||
12:00 | จอนจู ซิติเซน เอฟซี | 2 - 3 | Dangjin Citizen | 0-2 |
13:00 | ยังพย็อง | 2 - 1 | โซล ยูไนเต็ด | 2-1 |
13:00 | FC Namdong | 1 - 2 | โกยาง เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ NWSL Challenge Cup |
||||
23:30 | สกาย บลู เอฟซี (ญ) | 0 - 0 | Racing Louisville (W) | 0-0 |
06:30 | ฮูสตัน แดช (ญ) | 1 - 1 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Northern NSW Reserves League |
||||
09:30 | Charlestown Azzurri Reserves | 5 - 1 | Valentine Phoenix Reserves | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Lithuania II Lyga |
||||
17:00 | Panerys Vilnius | 2 - 0 | อุเทนิส อุเทน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Capital Territory U23 League |
||||
09:45 | Tuggeranong United U23 | 3 - 2 | Gungahlin Utd U23 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Poland Regional League |
||||
17:30 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | 3 - 0 | RKS Mazur | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Nicaragua Segunda Division |
||||
04:00 | ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว | 3 - 2 | San Marcos FC | 1-1 |
04:00 | America JDE | 4 - 0 | Rancho Santana FC | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Guatemala Segunda Division |
||||
09:05 | ซาน ฮวน เอฟซี | 0 - 0 | CSD Chiquimulilla | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Argentina Youth League |
||||
20:00 | CA Brown de Adrogue U20 | 0 - 0 | Tristan Suarez U20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Sul-Matogrossense |
||||
02:00 | Uniao ABC | 0 - 2 | Dourados | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Australia NPL Queensland U23 |
||||
10:15 | Samford Rangers U23 | 3 - 0 | Magic United U23 | 1-0 |
11:00 | Taringa Rovers U23 | 1 - 3 | Grange Thistle U23 | 0-1 |
12:15 | Ipswich knights U23 | 5 - 0 | Holland Park Hawks U23 | 2-0 |
12:45 | Brisbane Strikers U23 | 2 - 2 | Gold Coast United U23 | 2-1 |
13:05 | Lions FC U23 | 2 - 2 | Brisbane Olympic FC U23 | 1-2 |
13:05 | Eastern Suburbs U23(AUS) | 1 - 3 | Peninsula Power U23 | 0-1 |
13:40 | WDSC Wolves U23 | 2 - 3 | Southside Eagles U23 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
21:00 | Sporting San Miguelito Reserves | 2 - 0 | โคลอน ซี-3 | 1-0 |
04:00 | CD Centenari | รอ | ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) | |
05:00 | Universidad de Panama | 1 - 0 | SD Panama Oeste | 1-0 |
06:00 | Panama City FC | 1 - 0 | Costa Del Este Reserves | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Solomon Islands League Women |
||||
12:00 | Frigates Utd (W) | 5 - 0 | Haura FC (W) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Qatar QFA Cup |
||||
02:00 | อัล มาร์คไฮยา(N) | 5 - 3 | อัล การาฟา | 1-1 |
02:00 | อัล อราบี(N) | 1 - 3 | อัล ไซลีย่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Burkina Faso Cup |
||||
23:48 | AS Douanes Ouagadougou | 3 - 3 | ซาลิ ตาส | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Tanzania First Division |
||||
20:00 | Fountain Gate FC | 0 - 1 | Pamba SC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอคสตราลิก้า |
||||
17:00 | Pogon Tczew (w) | 1 - 4 | UKS Staszkowka Jelna (w) | 0-2 |
19:00 | Sportowa Czworka Radom (w) | 3 - 1 | Polonia Sroda Wlkp (w) | 1-1 |