ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
23:30 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 2 - 1 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 1-1 |
23:30 | ซังค์ พอลเท่น | 0 - 0 | เอสวี รีด | 0-0 |
23:30 | ออสเตรียเวียนนา | 0 - 0 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
23:30 | เนิร์นแบร์ก | 1 - 1 | โฮลสไตน์ คีล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
03:45 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 1 - 1 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:30 | ฮาเตย์สปอร์ | 3 - 1 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
00:30 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 4 - 0 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 3-0 |
01:00 | เชลแน่ม ทาวน์ | 1 - 1 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 0-1 |
01:00 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 0 - 1 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 0-0 |
01:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 0 - 2 | บาร์โรว์ | 0-2 |
01:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 3 - 2 | กริมสบี้ ทาวน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
01:00 | เบรนท์ฟอร์ด | 1 - 0 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
01:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 3 - 3 | พอร์ทสมัธ | 2-0 |
01:00 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 0 - 1 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0-1 |
01:00 | ซันเดอร์แลนด์ | 0 - 1 | แบล็คพูล | 0-0 |
01:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 3 - 3 | โรชเดล | 0-1 |
01:00 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 5 - 2 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 2-0 |
01:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 2 - 2 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 1-0 |
01:45 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
19:00 | เปสคารา | 1 - 1 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 0-1 |
21:00 | เอ็มโปลี | 2 - 2 | คิเอโว่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
17:40 | นอร์ธ สตาร์ | 0 - 1 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
14:40 | ซานตง ไท่ซาน(N) | 1 - 0 | กว่างโจว เอฟซี | 0-0 |
19:00 | ชางโจว ไลออนส์(N) | 0 - 0 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:15 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 2 - 1 | อเมริกา เด กาลี | 0-0 |
05:15 | ฟลาเมงโก | 4 - 1 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 2-0 |
05:15 | แอลดียู กีโต้ | 3 - 1 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
02:00 | เรอัล มาดริด | 1 - 1 | เชลซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
23:30 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ(N) | 0 - 0 | เฮลซิงบอร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
20:30 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 1 - 2 | กาซ เมตาน เมดิอัส | 1-2 |
22:59 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 4 - 1 | ยูทีเอ อารัด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
23:30 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 5 - 1 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
01:45 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 2 - 0 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 1-0 |
01:45 | เดอะ นิว เซนต์ส | 0 - 0 | แกลร์นาร์ฟอน | 0-0 |
01:45 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 5 - 1 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 2-0 |
01:45 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 0 - 2 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 0-0 |
01:45 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 1 - 0 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | ปาชูก้า | 1 - 0 | ซานโตส ลากูน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
01:00 | เยโอวิล ทาวน์ | 3 - 0 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 1-0 |
01:00 | คิงส์ ลินน์ | 0 - 4 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0-4 |
01:00 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 1 - 0 | บาร์เน็ต | 0-0 |
01:00 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 1 - 0 | วอคกิ้ง | 0-0 |
01:00 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 1-1 |
01:45 | บรอมลีย์ | 1 - 2 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 0-0 |
01:45 | อีสต์ไลก์ | 2 - 0 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 0-0 |
01:45 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 0 - 1 | เวย์เม้าท์ | 0-1 |
01:45 | วีลด์สโตน เอฟซี | รอ | โดเวอร์ แอทเตลิก |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | โคฟ เรนเจอร์ | 2 - 2 | แพททริค ทริสเทล | 1-1 |
01:00 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | มอนโทรส | 1-0 |
01:00 | ดัมบาร์ตัน | 1 - 0 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | คาวเดนบีท | 0 - 2 | เบรซิน ซิตี้ | 0-1 |
01:00 | แอนนัน แอธเลติก | 1 - 1 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 0-0 |
01:00 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 1 - 2 | ควีนส์ ปาร์ค | 0-1 |
01:00 | สแตรนแรร์ | 1 - 4 | เอลจิน ซิตี้ | 0-4 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:30 | โดซา ดรามัส | 0 - 3 | Ierapetra | 0-2 |
19:30 | พานาคายคิ 2005 | 1 - 1 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 1-1 |
19:30 | ตริคาล่า | 0 - 1 | เออี คาไรสคาคิส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
08:15 | ซานโต อังเดร(N) | 0 - 1 | กัวรานี่ เอสพี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
00:45 | อัล โชลต้า(N) | 2 - 1 | อัล-ดูฮาอิล | 1-0 |
02:00 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค(N) | 0 - 3 | อัล ฮิลาล | 0-1 |
02:00 | อัล อาห์ลี ดูไบ(N) | 0 - 1 | อิสทิโล ดูชานบี | 0-0 |
03:15 | อัล อาห์ลี | 0 - 0 | เอสเตกฮลัล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
01:00 | เกรไตล์ | 1 - 1 | บูโลญจน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
01:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 18) | 1 - 6 | แอสตัน วิลล่า (ยู 18) | 1-3 |
01:00 | เวส บรอมวิช (ยู 18) | 2 - 1 | เอฟเวอร์ตัน(ยู18) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย คัพ |
||||
20:00 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 2 - 0 | รีดอมเลีย | 0-0 |
22:30 | ดอมซาเล่ | 2 - 1 | มาริบอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:00 | เมียดิซ เลกนิก้า | 1 - 0 | โกลนิค เลชน่า | 0-0 |
22:40 | จีเคเอสเบลชาโตว์ | 2 - 3 | วิดซอว์ ลอดส์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | บาเฮีย บีเอ | 5 - 0 | คลับ กัวบิร่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:35 | ซิดนีย์ เอฟซี | 1 - 0 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
21:30 | ทริเน็ค | 2 - 0 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | เอล มาสรี่ | 1 - 2 | เอล อาห์ลี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 0 - 1 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | โมโรคา สวอลโลส์ | 1 - 1 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี(N) | 1 - 0 | ลีแมน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | พีเคเอ็นพีเอฟซี | 0 - 2 | กูชิง เอฟเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
19:00 | ซิมบรู ชิซินู | 3 - 0 | เอฟซี ฟลอเรชติ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
19:00 | โอเรโบร (ยู 21) | 1 - 1 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) | 1-0 |
21:00 | เทรลเลบอร์ก (ยู 21) | 0 - 2 | แลนด์สโครน่า(ยู 21) | 0-1 |
22:00 | วาลเบิร์ก (ยู 21) | 5 - 1 | จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) | 2-1 |
22:00 | เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) | 3 - 1 | ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) | 2-0 |
22:00 | ฮาล์มสตัด (ยู 21) | 2 - 1 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
08:00 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 0 - 1 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ คัพ |
||||
01:45 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 2 - 1 | Ballyclare Comrades | 1-0 |
01:45 | โคเลอไรน์ | 0 - 1 | ครูซาเดอร์ | 0-0 |
01:45 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 1 - 2 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 1-1 |
01:45 | คลิฟตันวิลล์ | 5 - 1 | พอร์ตสตีวาร์ท | 2-0 |
01:45 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 2 - 0 | Annagh United | 0-0 |
01:45 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 4 - 1 | พอร์ทาดาวน์ | 2-1 |
01:45 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 3 - 0 | Sport Leisure Swifts | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
18:00 | ฮองลินห์ ฮาตินห์ | 4 - 2 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 3-0 |
18:00 | ทัน กวางนินห์ | 0 - 1 | นัม ดินห์ เอฟซี | 0-0 |
19:15 | โฮจิมินห์ซิตี้ | 1 - 1 | เดอะ คอง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
18:00 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา | 2 - 1 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 1-1 |
19:00 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 3 - 1 | Hapoel Bueine | 0-1 |
19:15 | ฮาโปเอล อิกซาล | 0 - 0 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 0-0 |
20:30 | ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา | 1 - 1 | เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า | 1-1 |
20:30 | รูบิ ชาปิร่า | 2 - 0 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 1-0 |
21:00 | มัคคาบี้ ชารายิม | 2 - 1 | ฮาโปเอล แอชเคลอน | 1-1 |
21:00 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 0 - 0 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 0-0 |
21:00 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 1 - 1 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 0-1 |
21:00 | มัคคาบิ ทามร่า | 1 - 1 | ฮาโปเอล คัวแคบ | 1-1 |
21:45 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 1 - 0 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 1-0 |
22:00 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 1 - 0 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 0-0 |
22:00 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 1 - 0 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 0-0 |
22:00 | เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา | 0 - 0 | เอฟซี ดิโมนา | 0-0 |
23:15 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 8 - 0 | บีไน มาจ์ดอัล ครัม | 5-0 |
23:45 | MS Ironi Kuseife | 0 - 2 | อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม | 0-1 |
00:00 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | 1 - 5 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
00:00 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 2 - 0 | เซเลยา เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:25 | แคชไค | 1 - 0 | ซาฮิน บูเชอร์ | 0-0 |
23:50 | Chooka Talesh | 2 - 0 | คูเนห์ เบ คูเนห์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | Agia Napa | 3 - 3 | Dignis Yepsonas | 2-0 |
20:00 | Digenis Morphou | 1 - 2 | โอแทลลอส อเทียนัว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 1 - 0 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ดิวิชั่น 1 |
||||
02:00 | อัล-ทาดามอน(คูเวต) | 3 - 1 | Al Gela | 3-1 |
02:00 | Burgan SC | 2 - 1 | ยาร์มุค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
20:00 | ฮาโปเอล คาตามอน (ยู 19) | 2 - 1 | ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา (ยู19) | 1-0 |
20:00 | มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) | 2 - 0 | เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) | 1-0 |
22:30 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) | 3 - 2 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League |
||||
02:15 | โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์ | 1 - 1 | Azuriz FC | 1-1 |
04:00 | เซียนอร์เต้ พีอาร์ | 0 - 1 | ปารานา พีอาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
23:30 | เวเจิล(ยู 17) | 3 - 0 | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
20:00 | อัล ฮานลาบา | 3 - 0 | Al Diwaniya | 2-0 |
02:00 | อัล นาจาฟ | 2 - 0 | Al Talaba | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 0 - 3 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 0-2 |
02:00 | สปอตติโว อิเทโน่ | 1 - 1 | 2 เด มาโย พีเจซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย U19 |
||||
20:30 | มอนตานา (ยู 19) | 1 - 4 | เชอร์โน มอร์ (ยู 19) | 1-1 |
20:30 | โบเตฟพล็อฟดิฟ(ยู 19) | 2 - 0 | สลาเวีย โซเฟีย(ยู 19) | 2-0 |
20:30 | Hebar 1918 Pazardzhik U19 | 0 - 1 | Sokol Markovo U19 | 0-1 |
20:30 | ลูโดโกเร็ทส์ รัซกราด (ยู 19) | 2 - 0 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย(ยู 19) | 1-0 |
20:30 | เลฟสกี้ โซเฟีย(ยู 19) | 2 - 0 | โลโคโมทีฟพล็อฟดิฟ (ยู 19) | 1-0 |
20:30 | ทแซร์สโคเย เซโล(ยู 19) | 3 - 4 | เซพเทมวรี โซเฟีย (ยู 19) | 0-4 |
20:30 | Vitosha U19 | 6 - 0 | Natsional Sofia U19 | 2-0 |
22:30 | เฮสเซ่น คาสเซล | 0 - 3 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Iran U23 Liga |
||||
22:20 | Padide Mashhad U23 | 1 - 0 | Aluminium Arak U23 | 1-0 |
22:50 | Kian Babol U23 | 3 - 1 | Naft Omidiyeh U23 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:00 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 0 - 0 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค | 0-0 |
16:30 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 2 - 1 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | 1-1 |
16:30 | มอร์แลนด์ เซบราส | 0 - 0 | นอร์ธโคท์ซิตี้ | 0-0 |
16:45 | นูนาวาดิ้ง ซิตี้ | 2 - 3 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
08:00 | เอเอ ปอร์ตูเกซ่า | 1 - 0 | เซอร์เทาซินโญ่ | 0-0 |
08:00 | เตาบาแต | 2 - 2 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 0-0 |
08:00 | เรด บูลล์ บราซิล เอสพี(N) | 1 - 0 | อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | 0-0 |
08:00 | โอเอสเต้ | 1 - 1 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
06:00 | เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี(N) | 2 - 1 | มาริเลีย | 1-0 |
06:00 | พรีมาเวร่า(N) | 2 - 0 | ลิเนนเซ่(บราซิล) | 0-0 |
06:00 | ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี(N) | 2 - 2 | โคเมอเชียล-เอสพี | 1-2 |
06:00 | กาปิ วาเรียโน(N) | 3 - 2 | บาร์เรโตส เอสพี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | Saint-Priest | รอ | GFA Rumilly Vallieres | |
00:00 | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | รอ | SC Schiltigheim | |
00:00 | บิวแวร์ส | รอ | สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 | |
00:00 | เอปินาล | รอ | เซอด็อง | |
00:00 | กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ | รอ | โอแซร์ บี | |
00:00 | Haguenau | รอ | โกเบลินซ์ | |
00:00 | ล็องส์ บี | รอ | St. Maur Lusi | |
00:00 | เม็ตซ์ บี | รอ | โบบิกนี เอ.ซี. | |
00:00 | อองตองต์ เอสเอสจี | รอ | แซง กวองแตง | |
00:00 | Chateaubriant | รอ | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | |
00:00 | กรานวิลเล | รอ | แซ็ง-มาโล | |
00:00 | เอฟซี รูออง | รอ | บลัว เอฟ.41 | |
00:00 | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | รอ | Poissy AS | |
00:00 | แวร์กซายส์ 78 | รอ | แก็งก็อง บี | |
00:00 | พลาเบนเนค | รอ | ก็อง 2 | |
00:00 | วานส์ | รอ | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | |
00:00 | ลอริยองต์ บี | รอ | ชาร์เทรส เอฟซี |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | FC Yessentuki | 1 - 2 | อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ | 0-0 |
19:00 | คราสโนดาร์ 3 | 3 - 1 | มาชูค- เคเอ็มวี | 3-0 |
20:00 | FK Kuban Kholding | 3 - 0 | FC Tuapse | 2-0 |
20:00 | ลีเจียน ไดนาโม | 1 - 0 | FK Forte Taganrog | 0-0 |
20:00 | เอสเคเอ รอสตอฟ | 3 - 0 | ดรูซบ้า เมย์คอพ | 1-0 |
20:00 | เอฟเค ไบโอลอก | 0 - 1 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 0-1 |
20:30 | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | 0 - 1 | ไดนาโม บรานัวล์ | 0-0 |
22:00 | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | 3 - 0 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 2-0 |
22:30 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 1 - 0 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ | 1-0 |
22:30 | สปาร์ตัก นาลชิค | 2 - 0 | สตาฟโรพอล-2009 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SE |
||||
01:15 | Boca Juniors SE | 0 - 1 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 0-1 |
01:30 | America EC Pedrinhas | 2 - 3 | CS Maruinense | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | อดามา ซิตี้ | 1 - 2 | Fasil Kenema | 0-0 |
22:59 | Sidama Bunna | 3 - 1 | Awassa Kenema | 2-1 |
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก |
||||
21:00 | บราวอส โด มาควิส | 1 - 1 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา | 1-0 |
21:30 | Sagrada Esperanca | 2 - 1 | Academica Do Lobito | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
05:00 | คอสตา เดล เอสเต | 2 - 1 | พลาซ่า อมาดอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division |
||||
00:00 | Onze Createurs | 4 - 0 | AS Bakaridjan | 2-0 |
02:00 | เซอร์เคิล เดอ บามาโก | 3 - 1 | ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | Airtel Kitara FC | 4 - 2 | Kyetume | 1-1 |
20:00 | เอสซี วิลล่า | 1 - 1 | บียูเอล เอฟซี | 0-0 |
20:00 | URA Kampala | 2 - 0 | มบารารา ซิตี้ | 1-0 |
20:05 | Busoga United | 0 - 0 | defense forces | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
19:00 | บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) | 2 - 1 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) | 0-0 |
19:00 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) | 1 - 6 | โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) | 1-2 |
19:00 | อิปสวิช (ยู 23) | 2 - 1 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) | 2-0 |
19:00 | ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) | 1 - 1 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) | 0-1 |
19:00 | สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) | 2 - 0 | วีแกน (ยู 23) | 1-0 |
19:55 | มิลล์วอลล์(ยู 23) | 1 - 2 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 0-1 |
20:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) | 1 - 1 | ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | Gwambina FC | 1 - 2 | Mwadui FC | 0-0 |
22:59 | ซิมบ้า | 3 - 1 | Dodoma Jiji FC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
23:45 | ลิงซ์ เอฟซี | 0 - 5 | เซนต์โยเซฟ เอฟซี | 0-2 |
01:45 | ไลอ้อนยิบรอลตาร์ | 1 - 1 | เอฟซี ลินคอล์น | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
18 | เอฟซี ทีเซียเรีย ทัมร่า | 0 - 0 | Hapoel Ironi Arraba | - |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Amazonense |
||||
02:30 | ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) | 1 - 1 | Penarol AM | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
00:00 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 1 - 0 | อูเนียว ไลเรีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League |
||||
17:10 | Runaway Bay Green | 0 - 6 | Burleigh Heads | 0-2 |
17:20 | Robina City Blue | 2 - 7 | Musgrave Yellow | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Kosovo Superliga |
||||
20:00 | เคเอฟ เฟโรนิเคลิ | 0 - 1 | KF Arberia | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Reserves |
||||
15:15 | Runaway Bay Reserves | 1 - 6 | บูร์เรกห์ เฮดส์ บูลด็อกส์(สำรอง) | 1-3 |
15:15 | Mudgeeraba SC Reserves | 0 - 6 | ทวีด ยูไนเต็ด (สำรอง) | 0-5 |
15:20 | Robina City Reserves | 0 - 9 | Musgrave Reserves | 0-5 |
ผลบอลวันที่ Italy Youth Championship Cup |
||||
20:10 | Vis Pesaro U19 | 2 - 1 | แฟร์มานา(ยู19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Ukraine women League |
||||
13:00 | UCU Lady Cardinals (w) | 1 - 0 | She Corporate (w) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Capixaba |
||||
01:00 | รีโอ บรังโก-อีเอส | 1 - 2 | เรอัล โนโรสเต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Kazakhstan Division 2 |
||||
17:00 | Turan Reserves | 1 - 2 | Kyran Reserves | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Uzbekistan League Women |
||||
18:00 | Navbahor (w) | 2 - 3 | Lokomotiv Tashkent (w) | 2-1 |
18:25 | Metallurg(w) | 1 - 1 | AGMK (w) | 0-0 |
18:30 | Bukhoro (w) | 1 - 0 | PFK Qizilqum (w) | 0-0 |
18:30 | Sevinch (w) | 0 - 1 | Sogdiana (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal U23 |
||||
17:30 | ฟามาลิเคา(ยู 23) | 0 - 1 | เอสโตริล(ยู 23) | 0-0 |
21:00 | บราก้า(ยู 23) | 1 - 1 | เบนฟิก้า(ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ South Africa Reserve League |
||||
14:35 | Moroka Swallows Reserves | 1 - 1 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก(สำรอง) | 1-0 |
17:00 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) | 1 - 2 | Tshakhuma Tsha Madzivhadila Reserves | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 2 |
||||
04:15 | FC Souvara Riadh | 1 - 2 | FC Alem | 1-1 |
ผลบอลวันที่ El Salvador Liga Feminina |
||||
03:30 | CD Luis Angel Firpo (w) | 4 - 4 | Sonsonate FC (w) | 0-3 |
03:30 | ซานต้า เทคล่า (ญ) | 5 - 0 | CD San Miguel (w) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ NWSL Challenge Cup |
||||
06:05 | วอชิงตัน สพิริท (ญ) | 0 - 0 | สกาย บลู เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Lithuania II Lyga |
||||
00:30 | FK FM Ateitis | 0 - 1 | DFK Dainava Alytus B | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Syria Division 2 |
||||
18:55 | อัล นาวัล | 1 - 0 | Al-Majd SC | 1-0 |
19:00 | Efrin | 1 - 1 | อัล-โมฮาฟซา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Liberia Presidents Cup |
||||
22:59 | MC Breweries | 3 - 2 | LISCR FC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Nigeria League Women |
||||
16:00 | Sunshine Queens (w) | รอ | Edo Queens (W) |
ผลบอลวันที่ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
03:00 | UMECIT | 0 - 2 | Sporting San Miguelito Reserves | 0-1 |
04:00 | Champions FC Academy | 2 - 5 | CD Centenari | 0-2 |
04:00 | SD Panama Oeste | 1 - 1 | CA Independiente de la Chorrera Reserves | 1-0 |
04:10 | Alianza FC Panama Reserves | 1 - 3 | San Martin FC | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Division 1 |
||||
17:10 | มูดกีราบา | 3 - 3 | Tweed United | 1-0 |