ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
23:30 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 3 - 2 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 1-1 |
23:30 | สตวร์มกราซ | 0 - 1 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 0-0 |
01:30 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 1 - 1 | ราปิด เวียนนา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
22:59 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 4 - 1 | วิสล่า คราคอฟ | 1-1 |
22:59 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 3 - 3 | สตอล เมียเลช | 2-1 |
01:30 | ปิแอส กลิวิส | 0 - 1 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 0-0 |
01:30 | คราโคเวีย คราคอฟ | 1 - 0 | วิสล่า พล็อค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
22:59 | ลิงบี้ | 0 - 1 | ซอนเดอร์ไจสกี | 0-1 |
22:59 | อัลบอร์ก | 3 - 2 | โอเดนเซ่ บีเค | 1-0 |
01:00 | นอร์ดเจลแลนด์ | 0 - 3 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
01:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 2 - 0 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 1-0 |
01:30 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 3 - 2 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 0-2 |
01:30 | สตุ๊ตการ์ต | 1 - 3 | โวล์ฟสบวร์ก | 0-2 |
01:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 0 - 1 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
23:30 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 2 - 0 | ซังค์ เพาลี | 1-0 |
23:30 | ฮันโนเวอร์ 96 | 3 - 1 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 2-0 |
23:30 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 0 - 2 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 0-1 |
23:30 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 2 - 2 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
17:00 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 0 - 0 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 0-0 |
17:30 | แดกู เอฟซี | 1 - 0 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0-0 |
17:30 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 1 | เอฟซี โซล | 1-1 |
17:30 | ซองนัม เอฟซี | 1 - 3 | อินชอนยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:40 | ซานตาคลารา | 0 - 0 | โมไรเรนเซ่ | 0-0 |
22:59 | มาริติโม่ | 1 - 0 | ริโอ อาฟ | 1-0 |
01:00 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 2 - 1 | เบาวิสต้า เอฟซี | 1-1 |
03:15 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 2 - 2 | เบเลเนนส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
23:15 | ลูเซิร์น | 1 - 0 | ลัวซานนี สปอร์ท | 0-0 |
01:30 | ลูกาโน | 2 - 0 | เซนต์ กัลเลน | 1-0 |
01:30 | วาดุซ | 1 - 1 | บาเซิ่ล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
00:00 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 0 - 1 | มาเธอร์เวลล์ | 0-1 |
00:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 2 - 1 | ลิฟวิงสตัน | 2-0 |
01:00 | เซนต์ จอห์นสโตน | 1 - 1 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 0-0 |
01:45 | อเบอร์ดีน | 1 - 1 | เซลติก | 1-0 |
01:45 | คิลมาร์น็อค | 3 - 0 | ดันดี ยูไนเต็ด | 3-0 |
01:45 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 1 - 3 | เซนต์ เมียร์เรน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | อันคารากูคู | 1 - 1 | เดนิซลิสปอร์ | 1-1 |
20:00 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 1 - 0 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 0-0 |
22:59 | กาลาตาซาราย | 1 - 1 | แทร็บซอนสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
00:00 | เลบานเต้ | 0 - 1 | เซบีย่า | 0-0 |
00:00 | โอซาซูน่า | 3 - 1 | บาเลนเซีย | 2-1 |
01:00 | เรอัล เบติส | 0 - 0 | แอธเลติก บิลเบา | 0-0 |
02:00 | อลาเบส | 2 - 1 | บียาร์เรอัล | 1-0 |
02:00 | เอลเช่ | 1 - 1 | เรอัล บายาโดลิด | 1-0 |
03:00 | คาดิส | 0 - 3 | เรอัล มาดริด | 0-3 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
21:15 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 1 - 0 | แอสเตราส ตริโปลิส | 0-0 |
23:30 | อาริส ซาโลนิก้า | 0 - 1 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0-1 |
01:30 | เออีเค เอเธนส์ | 1 - 1 | พานาธิไนกอส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
00:00 | มิรานเดส | 0 - 0 | เตเนริเฟ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
23:30 | เอซี มิลาน | 1 - 2 | ซัสเซาโล่ | 1-0 |
01:45 | โบโลญญ่า | 1 - 1 | โตริโน่ | 1-0 |
01:45 | โครโตเน่ | 0 - 1 | ซามพ์โดเรีย | 0-0 |
01:45 | เจนัว | 2 - 2 | เบเนเวนโต้ | 2-2 |
01:45 | ยูเวนตุส | 3 - 1 | ปาร์ม่า | 1-1 |
01:45 | สเปเซีย | 1 - 1 | อินเตอร์ มิลาน | 1-1 |
01:45 | อูดิเนเซ่ | 0 - 1 | กาญารี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
00:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 2 - 1 | เซาแธมป์ตัน | 0-1 |
02:15 | แอสตัน วิลล่า | 1 - 2 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
00:00 | มิลล์วอลล์ | 1 - 4 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 0-3 |
00:00 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 1 - 2 | มิดเดิลสโบรห์ | 1-1 |
01:00 | สโต๊ค ซิตี้ | 2 - 3 | โคเวนทรี ซิตี้ | 0-1 |
01:00 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 2 - 1 | บริสตอล ซิตี้ | 0-1 |
01:45 | ลูตัน ทาวน์ | 0 - 0 | เร้ดดิ้ง | 0-0 |
01:45 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 0 - 1 | บาร์นสลีย์ | 0-0 |
01:45 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 1 - 1 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
18:00 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 4 - 0 | ซานเดฟยอร์ด | 3-0 |
19:00 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 1 - 0 | ซองน์ดาล | 1-0 |
20:00 | ออด เกรนแลนด์ | 1 - 1 | เอฟเค เจิร์ฟ | 1-0 |
20:00 | วาเลเรนก้า | 2 - 1 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 1-0 |
21:00 | โรเซนบอร์ก | 2 - 1 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 0-0 |
22:30 | KS Lomianki | 5 - 0 | Kasztelan Sierpc | 1-0 |
22:59 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 1 - 1 | ไวกิ้ง เอฟเค | 0-0 |
22:59 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 3 - 3 | เบธเลเฮม สตีล | 2-1 |
00:00 | Deportivo Bolivia | 0 - 5 | CSD Chiquimulilla | 0-2 |
06:00 | เทาโร(สำรอง) | 2 - 1 | Champions FC Academy | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เฟรนซ์ คัพ |
||||
23:45 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 5 - 0 | อองเช่ร์ | 2-0 |
02:10 | โอลิมปิก ลียง | 0 - 2 | โมนาโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
17:00 | ชิงเต่า เอฟซี(N) | 2 - 1 | ชางโจว ไลออนส์ | 1-0 |
19:00 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง(N) | 1 - 2 | เซินเจิ้น เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก คัพ |
||||
16:00 | วิสเซล โกเบ | 0 - 1 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 0-1 |
16:00 | คาชิว่า เรย์โซล | 1 - 1 | โชนัน เบลมาเร่ | 1-0 |
17:00 | สากัน โตสู | 0 - 1 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 0-0 |
17:00 | โออิตะ ตรินิต้า | 0 - 1 | เอฟซี โตเกียว | 0-0 |
17:00 | โยโกฮามา เอฟซี | 1 - 2 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 1-1 |
17:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 0 - 1 | เวกัลตา เซนได | 0-0 |
17:00 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 0 - 0 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:00 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 1 - 1 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 1-0 |
05:00 | เดอะ สตรองเกสต์ | 0 - 1 | โบคา จูเนียร์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | เอฟซี ลวีฟ | 1 - 0 | เอฟซี มินาจ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
20:45 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 0 - 1 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 0-0 |
22:59 | โบโตซานี่ | 1 - 1 | ซีเอส คราอิโอว่า | 1-0 |
01:30 | เซ็บซี่ | 0 - 1 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
20:00 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 0 - 1 | ทแซร์สโค เซโล | 0-0 |
22:15 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 6 - 0 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 2-0 |
00:30 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 1 - 0 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 4 - 0 | วาร์เท็กซ์ | 2-0 |
23:05 | อิสทรา 1961 พูลา | 1 - 2 | ริเยก้า | 1-2 |
01:30 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 1 - 1 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
20:15 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 0 - 1 | วาร์ดา เซ | 0-1 |
22:30 | ดิออสกียอร์ วีทีเค | 2 - 1 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 1-0 |
01:00 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 1 - 3 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 1-0 |
01:15 | ปาคซิ เซ | 2 - 0 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
20:00 | โอปาว่า | 0 - 2 | สโลวาน ลิเบอเรช | 0-2 |
20:00 | ไพรบราม | 1 - 4 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0-0 |
20:00 | สโลวัคโก้ | 4 - 2 | เบอโน่ | 2-1 |
20:00 | เทปลิเซ่ | 0 - 1 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 0-0 |
22:00 | ปาร์ดูบีตเซ | 2 - 2 | สปาร์ตาปราก | 0-2 |
00:30 | สลาเวีย ปราก | 2 - 1 | ฟาสตาฟ ซลิน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:00 | โปร เวอร์เซลลี่ | 1 - 3 | เลชโก้ | 1-1 |
20:00 | ฟอกเจีย | 1 - 0 | เอซี โมโนโปลี | 0-0 |
20:00 | ยูเว่ สตาเบีย | 0 - 1 | คาตันซาโร่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย คัพ |
||||
20:00 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 0 - 0 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0-0 |
22:59 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 3 - 0 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน คัพ |
||||
20:00 | Ahrobiznes TSK Romny | 0 - 3 | ดินาโม เคียฟ | 0-1 |
22:30 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | 1 - 1 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส คัพ |
||||
22:00 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0 - 1 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 0-1 |
00:00 | อโปเอล นิโคเซีย | 1 - 3 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:30 | ตริคาล่า | 0 - 0 | Ierapetra | 0-0 |
19:30 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 0 - 3 | เออร์โกเทลิส | 0-1 |
19:30 | โดซา ดรามัส | 0 - 4 | เลวาเดียกอส | 0-2 |
19:30 | ไอโอนิกอส | 1 - 1 | คิสสามิกอส | 0-0 |
19:30 | เออี คาไรสคาคิส | 2 - 1 | ดิโอโกรัส | 1-1 |
19:30 | สโกดา ซานธี | 4 - 0 | พานาคายคิ 2005 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
00:45 | อัล-ดูฮาอิล(N) | 4 - 3 | เอสเตกฮลัล | 3-2 |
02:00 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค(N) | 2 - 1 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 0-1 |
02:00 | อัล ฮิลาล | 3 - 1 | อิสทิโล ดูชานบี | 1-1 |
03:15 | อัล โชลต้า(N) | 0 - 3 | อัล อาห์ลี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
01:00 | วิลเลฟรองเช | 3 - 0 | เกรไตล์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล คัพ |
||||
00:00 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 0 - 4 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 0-2 |
00:30 | แอชดอด เอ็มเอส | 0 - 1 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย คัพ |
||||
22:00 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 2 - 1 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 2-0 |
00:05 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 0 - 1 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | Hegelmann Litauen | 2 - 3 | สปายริส เคานาส | 1-2 |
22:00 | สปายริส เคานาส(N) | รอ | Hegelmann Litauen | |
00:00 | บันก้า การ์ซได | 5 - 2 | เนเวซิส | 3-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | อาร์ก้า กดิเนีย | 1 - 1 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | ทาบอร์เซซานา | 3 - 1 | เอ็นเค มูรา 05 | 1-1 |
21:45 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 6 - 2 | เอฟซี โคเปอร์ | 3-1 |
01:00 | เอ็นดี กอริก้า | 3 - 2 | ASK Bravo Publikum | 1-1 |
ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
20:00 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0 - 0 | อีเอส เซทิฟ | 0-0 |
20:00 | โคตอน สปอร์ต | 1 - 2 | เจเอส คาบิลี่ | 0-0 |
20:00 | Nkana FC | 0 - 1 | พีระมิดส์ เอฟซี | 0-0 |
20:00 | Namungo FC | 0 - 3 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 0-3 |
22:59 | NAPSA Stars | 1 - 0 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 0-0 |
22:59 | ซาลิ ตาส | 0 - 2 | สฟาเคซี | 0-1 |
22:59 | เอเอสซี จาราฟ | 1 - 0 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | ซาน ลอเรนโซ่ | 0 - 1 | ฮัวชิปาโต้ | 0-1 |
05:15 | ซิเอร่า | 3 - 1 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
16:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 0 - 2 | เกียวโต แซงก้า | 0-1 |
17:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 0 - 1 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0-0 |
17:00 | โทชิกิ เอสซี | 2 - 2 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 1-1 |
17:00 | จูบิโล อิวาตะ | 3 - 2 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 1-1 |
17:00 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 2 - 1 | บรัวบริทอากีต้า | 1-1 |
17:00 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 2 - 0 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 2-0 |
17:00 | เอฮิเมะเอฟซี | 3 - 1 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 2-0 |
17:00 | มาชิดา เซลเวีย | 3 - 0 | เอฟซี เรียวเคียว | 2-0 |
17:00 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 1 - 3 | วี-วาเรน นากาซากิ | 1-1 |
17:00 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 0 - 0 | รีโนฟา ยามากูชิ | 0-0 |
17:00 | เธสปา คูซัทสึ | 1 - 0 | ฟาเจียโน โอคายามา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
22:00 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 2 - 3 | ฮราเดตส์กราลอเว | 0-0 |
22:00 | ดูก้า ปรากซ์ | 2 - 1 | บลานส์โค | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | เอล อาห์ลี | 1 - 2 | สโมฮา เอสซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | อามาซูลู | 0 - 0 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 0-0 |
20:00 | แบล็ค ลีโอพาร์ด | 0 - 0 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 0-0 |
22:00 | ไกเซอร์ ชีฟ | 1 - 2 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 0-1 |
22:00 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 0 - 1 | ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
02:00 | อัล คาดเซีย | 2 - 0 | อัล นาสเซอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
21:30 | สลาโว วีเซลัด | 3 - 3 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
21:30 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 2 - 1 | วาปรัส ปาร์นู | 1-0 |
23:30 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 2 - 1 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 0-1 |
00:00 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 3 - 2 | ทรานส์ นาร์ว่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เปอร์เซีย คัพ |
||||
20:00 | Klis Buturovic Polje | 1 - 2 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 1-2 |
22:00 | เอฟเค ซาราเยโว | 3 - 1 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) | 2 - 3 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
22:00 | แลนด์สโครน่า(ยู 21) | 2 - 2 | เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
16:00 | เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) | 2 - 0 | รูบิน คาซาน (สำรอง) | 2-0 |
17:00 | พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) | 0 - 1 | โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) | 0-0 |
17:00 | อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) | 3 - 2 | อูฟา (เยาวชน) | 1-1 |
18:00 | เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) | 0 - 0 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) | 0-0 |
18:00 | เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) | 1 - 1 | Strogino Youth | 1-1 |
18:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) | 3 - 0 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) | 1 - 3 | UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 2 - 1 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 0 - 1 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 0-0 |
04:00 | ลิมอน เอฟซี | 1 - 2 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 1-2 |
05:00 | กัวดาลูเป เอฟซี | 0 - 1 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 3 - 0 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 1-0 |
04:30 | Jocoro FC | 2 - 2 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
00:30 | แอตเซลล่า | 0 - 3 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 0-2 |
00:30 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | 1 - 2 | จิวเนสเซ่ | 0-0 |
00:30 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท | 3 - 0 | ซีเอส เพแทนจ์ | 2-0 |
00:30 | Hostert | 2 - 4 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 1-3 |
00:30 | Swift Hesperange | 1 - 1 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | 0-1 |
00:30 | Rodange 91 | 0 - 4 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
20:00 | Jezero Plav | 0 - 0 | โอเอฟเค พอดโกริก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
04:00 | มาราธอน | 3 - 2 | ซี.ดี. รีล เด มินัส | 2-0 |
04:35 | เรอัลโซเซียดัดโทเคา | 3 - 1 | ฮอนดูรัส โปรเกสโซ | 2-0 |
06:15 | ซีดี วิด้า | 1 - 1 | ซีดี โมตากัว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
00:00 | โคบาน อิมเพเรียล | 0 - 0 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 0-0 |
01:00 | CD Achuapa | 1 - 2 | แอนติกา จีเอฟซี | 0-0 |
02:00 | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | 1 - 1 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 1-0 |
04:00 | กัวสตาโตยา | 0 - 0 | ซีดี มาลากาเตโก | 0-0 |
04:00 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 0 - 1 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจัน คัพ |
||||
21:30 | เคสลา เอฟเค | 1 - 2 | ซีล่า เอฟเค | 1-0 |
23:30 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท | 0 - 0 | คาราบัค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
03:15 | เรอัล ซานตานเดร์ | 2 - 0 | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส คัพ |
||||
22:45 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 1 - 0 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 0-0 |
00:45 | บาเต้ โบริซอฟ | 4 - 1 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโกร คัพ |
||||
22:30 | เอฟเคเซต้า | 2 - 1 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 2-1 |
00:30 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | 0 - 0 | Decic Tuzi | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย คัพ |
||||
16:00 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 1 - 0 | ดินาโม ทบิลิซี | 0-0 |
17:00 | WIT Georgia Tbilisi B | 0 - 0 | ดีลา กอริ | 0-0 |
17:00 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 2 - 5 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 1-3 |
17:00 | Sabutaroti billisse B | 2 - 5 | Gareji Sagarejo | 1-3 |
18:00 | Samgurali B | 1 - 3 | เอฟซี เทลาวี | 1-2 |
18:00 | เอฟซี ซิโอนี่ | 2 - 2 | ซามเตรเดีย | 0-1 |
18:00 | เอฟซี กากรา | 5 - 2 | ชักดิดี้ | 4-1 |
18:00 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 0 - 0 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0-0 |
18:00 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | 0 - 2 | ดินาโม บาตูมี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
19:00 | กาญารี่(เยาวชน) | 0 - 1 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ควีนคัพ |
||||
21:30 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 0 - 1 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 0-0 |
00:00 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 1 - 1 | ซีดี ตากอน(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | ซาบรุคเค่น | 5 - 0 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 2-0 |
00:00 | เอสวี เม็พเพ่น | 1 - 2 | มักเดเบิร์ก | 0-0 |
00:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 0 - 2 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 0-1 |
00:00 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 1 - 1 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 0-0 |
00:00 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 1 - 1 | อิงโกลสตัดท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
22:30 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) | 3 - 1 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) | 2-1 |
22:59 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 0 - 2 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 0-1 |
00:00 | โคลดิ้ง บี (ญ) | 3 - 1 | เฮชบี โคเก(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
13:00 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 1 - 1 | FC Tiamo Hirakata | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
18:30 | เอฟเค กิฟดูวอน | 2 - 3 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 0-1 |
18:30 | มาเชล มูบาเร็ค | 2 - 1 | เมตาลุค เบคาเบด | 1-1 |
18:30 | แยงไกเยอร์ | 2 - 1 | โคแคน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:15 | ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา | 2 - 2 | เวนาโดส เอฟซี | 2-2 |
05:00 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 1 - 1 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
01:30 | Penya Encarnada | 0 - 4 | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
18:00 | เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) | 3 - 0 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:50 | คูเนห์ เบ คูเนห์ | 1 - 1 | แคชไค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | เคป ทาวน์ ออล สตาร์ | 0 - 1 | Cape Town Spurs | 0-1 |
20:00 | Pretoria Callies | 1 - 0 | ฟรี สเตท สตาร์ | 0-0 |
20:00 | รีล คิงส์ | 0 - 1 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 0-1 |
20:00 | Bizana Pondo Chiefs | 0 - 2 | โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | Xylotympou | 0 - 0 | อัลกิ โอโรกลินี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:00 | Tenisca | 5 - 1 | ยูดี แอลบาร์ร่า | 1-0 |
22:30 | Racing Villalbes | 1 - 0 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | 0-0 |
00:30 | Atletico Porcuna CF | 1 - 1 | โมทริล ซีเอฟ | 1-0 |
00:30 | Polkuna Athletics | 1 - 1 | โมทริล ซีเอฟ | 1-0 |
01:00 | CD Pedroneras | 1 - 0 | Almagro CF | 0-0 |
01:00 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 0 - 0 | คูแดด เดอ ลูเซียน่า | 0-0 |
01:00 | CD Madridejos | 1 - 1 | Atletico Ibanes | 1-0 |
01:00 | AG Estudiantes | 3 - 2 | UD Ourense | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League |
||||
21:00 | ปารานา พีอาร์ | 2 - 2 | เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า | 0-0 |
02:00 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 0 - 0 | โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์ | 0-0 |
03:40 | กอริติบ้า พีอาร์ | 1 - 1 | Azuriz FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
01:00 | เวราครูซ พีอี(N) | 2 - 1 | Reet | 0-0 |
05:00 | ซานตา ครูซ พีอี | 0 - 0 | ซัลเกโร เอซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division |
||||
05:30 | จัวเซียเรนเซ่ บีเอ | 1 - 1 | วิตอเรีย บีเอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ISR WC |
||||
21:00 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) | 0 - 5 | เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
01:30 | เอบีซี อาร์เอ็น | 2 - 4 | โปชิกัวร์ อาร์เอ็น | 1-3 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano |
||||
06:00 | โบตาโฟโก้ พีบี | 2 - 0 | เทรเซ่ พาไรบา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
02:00 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) | รอ | อัคราเนส(ญ) |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | อิสกร้า สตาลี่ | 2 - 1 | เรอัล ซัคเซส | 0-0 |
20:00 | CSF Baliti | 3 - 0 | Olimp Comrat | 2-0 |
20:00 | FC Sucleia | 1 - 2 | ซีเอสเอฟ สปาร์ตา | 1-0 |
20:00 | เอฟซี เชอร์ริฟ บี | 4 - 0 | FC Tighina | 2-0 |
20:00 | วิคตอเรีย บาร์ดาร์ | 2 - 2 | โดรเชีย | 1-1 |
20:00 | เอฟซี คาฮูล-2005 | 1 - 0 | Flacara Falesti | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
22:00 | อัลบอร์ก(ยู 17) | 2 - 1 | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
21:00 | Viktoria FC Szombathely Women | 0 - 3 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | พิวนิค บี | รอ | เซวาน บอย | |
20:00 | Urartu II | รอ | ชีรัค บี | |
20:00 | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย | รอ | Noravank |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:35 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 0 - 1 | คาปาลาบา บูลด็อก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ |
||||
16:30 | Bethania Rams SC | 1 - 3 | Kangaroo Point Rovers FC | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
01:00 | โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) | 1 - 2 | สปาร์ตันส์ (ญ) | 1-2 |
01:30 | มาเธอร์เวลล์(ญ) | 2 - 1 | ฮาร์ทส์ (ญ) | 2-0 |
01:35 | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | 1 - 0 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 0-0 |
01:45 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) | 1 - 2 | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
17:00 | กัซเทป (ยู 19) | 5 - 1 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 3-0 |
17:00 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) | 1 - 2 | คาซิมปาซ่า (ยู 19) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
00:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 2 - 2 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
00:00 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 1 - 4 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Iran U23 Liga |
||||
22:45 | นาซซาจี้ มาซานดาราน(ยู 23) | 3 - 0 | พาร์ส โจโนบิ แจม(ยู 23) | 1-0 |
22:50 | Naft Omidiyeh U23 | 0 - 0 | Shahr Khodrou U23 | 0-0 |
23:10 | แทรคเตอร์-ซาซี่ (ยู 23) | 2 - 1 | ฟูแลดฆูเซสถาน เอฟซี(ยู 23) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ(N) | 1 - 0 | อี.จีเอส กัฟซ่า | 1-0 |
19:30 | Jerba Midoun | 1 - 1 | ซีโอ เมเดนีน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor |
||||
20:30 | TTG-Ugra Yugorsk Futsal | 10 - 2 | MFK CPRF Futsal | 4-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SPB |
||||
19:00 | ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ | 3 - 2 | ปิกอส | 1-0 |
01:45 | 4 de Julho | 2 - 1 | Tiradentes/PI | 1-1 |
03:00 | คลับ ดู เรโม | 2 - 1 | คาสแตนฮาล พีเอ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
17:00 | ไกนาเร โตโตริ | 0 - 1 | เอฟซี กิฟู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | การ์บาเนียกราโกล | 2 - 1 | มอเตรอ รูบิน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:40 | มิทเชลตัน เอฟซี | 0 - 2 | เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ | 0-1 |
17:00 | เมาท์ กราเวท | 4 - 1 | อคาเซีย ริดจ์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
08:00 | อูแด็กซ์ เซา เปาโล | 1 - 1 | เซอร์เทาซินโญ่ | 0-1 |
08:00 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 0 - 0 | อา โซ ซานต้า เอสพี | 0-0 |
08:00 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 1 - 1 | เซา เบอร์นาร์โด้ | 0-0 |
08:15 | โอเอสเต้ | 4 - 0 | เรด บูลล์ บราซิล เอสพี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
03:00 | ปอร์โต วิ โฮ | 1 - 3 | Cumbaya FC | 0-1 |
03:00 | ซีดี เปอร์โต กีโต | 1 - 0 | กัวเลซีโอเอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
22:00 | เฮสเซ่น คาสเซล | 1 - 1 | บาลินเกอร์ | 1-0 |
23:30 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 2 - 1 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 2-0 |
00:30 | จะชนะ Wuppertaler [80%] | 4 - 0 | [56%] วีกเบอร์ก บีค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
21:00 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 1 - 3 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Greece Divison C |
||||
20:30 | Thyella Katsikas | รอ | Agios Matthaios |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
19:00 | Bukaspor | 4 - 0 | ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ | 3-0 |
19:00 | Ceyhanspor | 0 - 5 | Halide Edip Adivarspor | 0-0 |
19:00 | Yeni Altindag BS | 4 - 2 | คาซิยาก้า | 1-1 |
19:00 | Yeni Orduspor | 4 - 2 | Aksarayspor | 1-2 |
19:00 | 1877 Alemdagspor | 1 - 2 | Cankaya FK | 1-1 |
19:00 | เฟธิเยสปอร์ | 2 - 0 | โตคัตสปอร์ | 1-0 |
19:00 | Elazig Belediyespor | 1 - 1 | ยาโลวาสปอร์ | 0-1 |
19:00 | Bayrampasa | 3 - 1 | Kozan BLD.SPOR | 0-0 |
19:00 | Utkoi | 3 - 1 | Kemerspor 2003 | 1-1 |
19:00 | Kahta 02 Spor | 2 - 1 | Kutahyaspor | 1-0 |
19:00 | Yldrm Belediyesispor | 1 - 0 | Turk Metal Kirikkale | 0-0 |
19:00 | Dai Lin Jissbon | 1 - 2 | ออฟสปอร์ | 1-1 |
19:00 | Karaman Belediyespor | 1 - 2 | นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ | 1-1 |
19:00 | อีร็อกสปอร์ | 3 - 1 | Catalca Spor | 1-0 |
19:00 | ดัคซีสปอร์ | 1 - 0 | Bergama Belediyespor | 1-0 |
19:00 | Artvin Hopaspor | 2 - 2 | มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ | 0-1 |
19:00 | Mardin BB | 2 - 0 | Erzin Belediyespor | 0-0 |
19:00 | โกลคุคสปอร์ | 1 - 1 | Cizrespor | 0-0 |
19:00 | Karaman Belediyesi Spor | 4 - 0 | Muglaspor | 1-0 |
19:00 | มานิซาสปอร์ | 1 - 2 | EdirnesporGenclik | 0-1 |
19:00 | Tekirdagspor | 1 - 3 | Darica Genclerbirligi | 0-0 |
19:00 | Ispartaspor | 4 - 0 | Arhavispor | 0-0 |
19:00 | Kestel | 3 - 0 | โมด้าเฟน สปอร์ | 1-0 |
19:00 | Nevsehirspor Genclik | 0 - 0 | คิซิลคาบอลัคสปอร์ | 0-0 |
19:00 | เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ | 0 - 1 | Sanger | 0-1 |
19:00 | Osmaniyespor | 1 - 1 | โซมาสปอร์ | 0-0 |
19:00 | Siirt Il Ozle Idaresi Spor | 2 - 2 | อดิยามานสปอร์ | 2-1 |
19:00 | Payasspor | 1 - 3 | Yeni Diyarbakirspor | 1-3 |
19:00 | ยอมราสปอร์ | 1 - 1 | Agri 1970 Spor | 1-0 |
19:00 | Sile Yildizspor | 0 - 1 | บัทมาน เปโทรลสปอร์ | 0-0 |
19:10 | Erbaaspor S | 0 - 0 | Carsambaspor | 0-0 |
19:10 | Sultanbeyli | 3 - 2 | Kelkit Belediye Hurriyet | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
14:00 | เอฟเค อูราล-2 | 1 - 1 | ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 | 0-1 |
17:00 | FC Tuapse | 2 - 1 | คราสโนดาร์ 3 | 0-1 |
19:00 | เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ | 1 - 1 | โนสต้า โนโวทรอย | 0-1 |
19:00 | ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด | 0 - 1 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 0-0 |
19:00 | FK Forte Taganrog | 1 - 1 | เอสเคเอ รอสตอฟ | 1-1 |
20:00 | เอฟเค ชิต้า | 3 - 0 | ซแวซด้า เออคุตสค์ | 0-0 |
20:00 | อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ | 0 - 1 | FK Kuban Kholding | 0-0 |
20:00 | มาชูค- เคเอ็มวี | 0 - 0 | ลีเจียน ไดนาโม | 0-0 |
20:00 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 1 - 0 | เอฟเค ไบโอลอก | 0-0 |
20:30 | ซเวซดา เปียร์ม | 0 - 1 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 0-0 |
21:00 | เอฟเค ทิวเมน | 2 - 0 | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | 1-0 |
22:00 | สตาฟโรพอล-2009 | 1 - 1 | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SE |
||||
02:00 | AD Confianca | 3 - 0 | America EC Pedrinhas | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1 |
||||
01:30 | บราซิลเลียนเซ่ | 1 - 0 | แคปปิตอลซีเอฟ | 0-0 |
01:30 | เซียลันเดีย ดีเอฟ | 3 - 0 | เอสอี ซานต้า มารีอา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
19:30 | ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด | 0 - 2 | Djiko FC de Bandjoun | 0-0 |
19:30 | Tonnerre Yaounde | 1 - 1 | ยูเอ็มเอส เด ลุม | 0-1 |
20:00 | ยัง สปอร์ต | 1 - 1 | นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา | 0-0 |
21:00 | แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ | 2 - 2 | เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ | 1-1 |
21:00 | เอเวียน อคาเดมี่ | 0 - 3 | อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี | 0-1 |
21:00 | สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง | 1 - 0 | ยูเนี่ยน ดูอาลา | 0-0 |
21:30 | Yafoot FC | 1 - 1 | AS Fortuna Mfou | 1-0 |
21:30 | Canon Yaounde | 3 - 1 | Colombe du Dja et Lobo | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | Sebeta City | 2 - 2 | Wolaita Dicha | 2-1 |
22:59 | Awassa Kenema | 1 - 0 | Bahir Dar Kenema FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Regional Cup |
||||
21:00 | Jaguar Gdansk | 1 - 0 | GKS Przodkowo | 1-0 |
22:00 | Pogon Lebork | 1 - 2 | Powisle Dzierzgon | 0-2 |
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก |
||||
21:00 | Cuando Cubango | รอ | Ferroviario Do Huambo |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
05:00 | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า | 1 - 3 | Herrera FC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
01:30 | CD Sonsonate U20 | 2 - 1 | Jocoro FC Reserves | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
20:00 | เอฟเค เบราเน | 0 - 1 | FK Ibar Rozaje | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
20:00 | ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ | 3 - 1 | Ruch Wysokie Mazowieckie | 1-1 |
22:00 | ฮูราเกน โมรัค | 1 - 1 | เคเอสคุทโน | 1-0 |
22:00 | Blonianka Blonie | 2 - 2 | พิลิแกน โลวิส | 2-1 |
22:00 | Sokol Sieniawa | 0 - 1 | Lewart Lubartow | 0-0 |
22:00 | Chelmianka Chelm | 0 - 0 | วิสลา พูลาเว่ | 0-0 |
22:00 | Bron Radom | 0 - 1 | เออซุส วอร์ซอ | 0-0 |
22:00 | Wikielec | 2 - 1 | โอลิเปีย ซามโบรฟว์ | 1-0 |
22:00 | โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ | 3 - 1 | RKS Radomsko | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก |
||||
21:00 | Ratnam SC | 1 - 1 | อัพ คันทรี ไลอ้อน เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น |
||||
00:30 | เบลลินโซนา | 1 - 0 | เอฟซี ซิอง (ยู 21) | 0-0 |
01:00 | FC Munsingen | 0 - 4 | บาเซิล(ยู21) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
22:00 | Chimaltenango FC | 1 - 1 | Quiche FC | 0-1 |
05:00 | Deportivo Xinabajul | 0 - 0 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 0-0 |
05:30 | เดปอร์ติโวมีชโก | 1 - 1 | Nueva Concepcion | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | เอสซี วิลล่า | 0 - 0 | URA Kampala | 0-0 |
20:00 | มบารารา ซิตี้ | 0 - 0 | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
19:00 | ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) | 0 - 1 | วีแกน (ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
22:59 | Valby BK | 0 - 0 | บีเอสเอฟ | 0-0 |
23:30 | บี 1908 | 6 - 0 | ไอเอฟ ซาโจโอ เบร็กเกอร์โรด | 4-0 |
23:30 | จีวีไอ | 2 - 2 | เกรฟ | 0-0 |
23:30 | Hedensted | 1 - 1 | ริงโคบิง | 0-1 |
23:30 | โอเคเอส | 4 - 1 | โคลดิงค์บีเค | 1-0 |
23:30 | มาเรียไลน์ | 2 - 2 | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ | 1-1 |
23:30 | Silkeborg KFUM | 1 - 1 | IF Lyseng | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
22:00 | รูเดส | 2 - 1 | NK Croatia Zmijavci | 0-0 |
22:00 | เอ็นเค โซลิน | 2 - 0 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 1-0 |
22:00 | Radnik Sesvete | 1 - 2 | NK Dubrava Zagreb | 0-0 |
22:00 | ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 | 3 - 3 | NK Orijent Rijeka | 2-3 |
22:00 | เอ็นเค โอปาติยา | 1 - 0 | เอ็นเค จูเน็ค | 0-0 |
22:00 | Kustosija | 1 - 0 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 0-0 |
22:00 | อินเตอร์ ซาเปรซิค | 1 - 0 | เมดิมัวร์เย่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
18:00 | รูวู ชูตติ้ง | 5 - 1 | Mwadui FC | 2-0 |
20:00 | Kagera Sugar | 0 - 2 | ซิมบ้า | 0-2 |
20:00 | โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี | 0 - 1 | มเบยา ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย U19 |
||||
19:10 | HNK Gorica U19 | 3 - 0 | สลาเวน เบลูโป(ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
21:00 | CSA Axiopolis | 4 - 2 | CSM Oltenita | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 2nd Division |
||||
18:00 | คาโปสวาร์ (ยู 19) | 8 - 0 | เบเก้ซัคซาบา(ยู 19) | 3-0 |
19:00 | Budai FC U19 | 1 - 2 | ซาเลเกอร์เซค ยู19 | 0-0 |
22:30 | กีร์มอต เอสอี(ยู 19) | 0 - 1 | VAC Varosi LSE(U19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | เอเอสดี กราสซิน่า | 0 - 1 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 0-0 |
20:00 | เอฟบีซี กราวิน่า | 2 - 1 | Real Agro Aversa | 0-0 |
20:00 | ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ | 1 - 0 | เอ.เอส.วาเรเซ่ | 1-0 |
20:00 | USD Lavello | 1 - 1 | ทีมอัลตามูรา | 1-0 |
20:00 | โรทอนดา | 0 - 1 | ASD San Luca | 0-0 |
20:00 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ | 0 - 2 | เมซโซลาร่า | 0-1 |
20:00 | Real Forte Querceta | 1 - 2 | Bagnolese | 1-0 |
20:00 | Team Nuova Florida | 0 - 0 | Afragolese 1944 | 0-0 |
20:00 | Insieme Formia | 2 - 1 | กุยเกลียโน่ | 1-0 |
20:00 | เดลต้า ปอร์โต โทลเล | 3 - 0 | จีเอสดี แอมโบรเซียนา | 2-0 |
20:00 | Asd Pineto Calcio | 2 - 0 | FC Matese | 0-0 |
20:00 | Correggese Calcio | 2 - 2 | ริมินี่ | 2-0 |
20:00 | ASD Lornano Badese | 1 - 3 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 0-2 |
20:00 | Casarano | 2 - 1 | นาร์โด | 0-0 |
20:15 | Nuova Monterosi | 3 - 0 | กัสซีโน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
01:00 | CD Juan Grande (w) | 2 - 1 | เลบันเตบี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
21:00 | ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า | 0 - 1 | ไอออนนิ โมดิอิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Amazonense |
||||
02:00 | Joao Carlos(JC) AM | 0 - 2 | มานุส (สมัครเล่น) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
21:00 | แอนาเดีย | 1 - 1 | โทรเฟนเซ่ | 1-0 |
01:45 | สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) | 4 - 0 | บราก้า(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Poland Cup Women |
||||
18:00 | Rekord Bielsko Biala (w) | 0 - 5 | จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) | 0-4 |
20:30 | ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) | 2 - 0 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | 2-0 |
21:00 | UKS Staszkowka Jelna (w) | 2 - 2 | เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) | 1-2 |
21:00 | Tarnovia Tarnow (w) | 2 - 3 | คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Northern NSW U20 League |
||||
16:15 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) | 0 - 0 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League |
||||
16:20 | Runaway Bay Metro | 0 - 1 | Southport Warriors Metro | 0-0 |
16:20 | Bond Bullsharks | 2 - 1 | Tamborine Mountain Eagles Metro | 2-1 |
16:20 | Surfers Paradise Blue | 2 - 3 | Musgrave Metro | 1-0 |
17:41 | Robina City Metro | 4 - 3 | Coomera Metro | 2-2 |
ผลบอลวันที่ Uganda Division 2 |
||||
20:05 | Kataka FC | 1 - 0 | Maroons | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil women's League |
||||
01:00 | อีซี บาเฮีย(ญ) | 0 - 2 | อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) | 0-1 |
01:00 | คินเดอร์มาน (ญ) | 0 - 3 | พัลไมรัสเอสพี (ญ) | 0-1 |
01:00 | Real Brasilia FC (w) | 1 - 0 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) | 0-0 |
06:00 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 0 - 1 | เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) | 0-0 |
06:00 | ซานโตส (ญ) | 2 - 1 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Chinese Taipei Intercity League |
||||
15:00 | มหาวิทยาลัยฟูเจน | 1 - 2 | NTUPES | 1-0 |
15:00 | ไถหนันซิตี้ | 2 - 1 | Tatung FC | 1-1 |
18:00 | Taicheng Lions | 0 - 1 | Taichung Futuro | 0-1 |
18:00 | Taiwan CPC | 0 - 3 | ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Maldives Premier League |
||||
00:00 | Maziya SRC | 1 - 0 | คลับ กรีนสตรีท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Germany Bundesliga II Women |
||||
16:15 | โคโลญจน์ (ญ) | 4 - 0 | อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Gibraltar Cup |
||||
01:30 | แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี | 0 - 1 | กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Italy Youth Championship Cup |
||||
20:00 | ซามเบเนเด็ตเตเซ่(ยู19) | 1 - 2 | Matelica U19 | 0-0 |
20:00 | Pro Piacenza U19 | 0 - 0 | เชเซน่า (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | Cardiff City FC (w) | 4 - 1 | Cascade YC (w) | 2-1 |
01:30 | คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) | 0 - 0 | สวอนซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Iceland Pre-Season Cup |
||||
02:00 | เคเอ อคูเรย์รี่ | 1 - 1 | ธอร์ อคูเรย์รี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:30 | เซา โฮเซ่ มา | 1 - 1 | Juventude MA | 0-1 |
01:30 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 0 - 1 | Iape | 0-0 |
01:30 | Pinheiro AC | 2 - 0 | โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Togo Premier Division |
||||
22:00 | Gbohloesu | 1 - 1 | Dyto FC | 1-1 |
22:00 | เอเอส โอทีอาร์ | 1 - 0 | Gomido FC | 1-0 |
22:00 | Unisport de Sokode | 2 - 1 | Sara FC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Kosovo Cup |
||||
20:00 | KF Llapi | 2 - 2 | พริสตีนา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
20:10 | Uniao Inhumas U20 | 2 - 2 | กัวเนีย (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Benin Ligue 1 |
||||
22:00 | ASPAC Cotonou | 0 - 0 | Buffles du Borgou | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 2 |
||||
04:15 | เอฟซี เมดินา 3 | 0 - 2 | Etoile Nouakchott | 0-1 |
06:15 | FC Dar El Barka | 1 - 2 | AS Douanes Nouakchott | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Croatia 3.Division |
||||
22:00 | Bistra | 2 - 1 | เอ็นเค วร์โบเวต | 2-0 |
22:00 | NK Spansko | 1 - 5 | NK Zagorec Krapina | 0-1 |
22:00 | DUGO SELO | 3 - 0 | เอ็นเค ฟราบ | 1-0 |
22:00 | เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค | 0 - 1 | Trnje | 0-0 |
22:00 | NK Tresnjevka | 4 - 1 | Zagreb Hask | 2-0 |
22:00 | NK Ponikve | 1 - 2 | เอ็นเค มักซีมีร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ El Salvador Liga Feminina |
||||
00:10 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ) | 3 - 0 | Jocoro FC (w) | 1-0 |
04:00 | ซานต้า เทคล่า (ญ) | 2 - 0 | AD Isidro Metapan (w) | 1-0 |
04:30 | Sonsonate FC (w) | 6 - 1 | CD San Miguel (w) | 5-1 |
ผลบอลวันที่ NWSL Challenge Cup |
||||
05:35 | ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) | 1 - 1 | Kansas City NWSL (W) | 0-0 |
06:00 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 1 - 0 | วอชิงตัน สพิริท (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Vietnam Cup Women |
||||
16:00 | CLB TPHCM (w) | 3 - 0 | ฮา นอย 2 ( ญ ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Capital Territory U23 League |
||||
16:00 | Cooma Tigers U23 | 1 - 7 | Tuggeranong United U23 | 0-4 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Alagoano |
||||
06:00 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 1 - 1 | CS Esportivo AL | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Italian Youth League B |
||||
20:00 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 1 - 0 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | 0-0 |
20:20 | เวโรน่า (ยู19) | 0 - 0 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) | 2 - 2 | เปสคารา(เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Nicaragua Segunda Division |
||||
04:00 | Organica Masachapa FC | 1 - 1 | Rancho Santana FC | 0-0 |
04:00 | America JDE | 4 - 0 | ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว | 2-0 |
04:00 | San Marcos FC | 2 - 2 | Real Granada FC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Guatemala Segunda Division |
||||
04:00 | CD Salama | 0 - 0 | Izabal JC | 0-0 |
04:10 | CSD Agua Blanca | 0 - 0 | CD San Jorge | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Argentina Youth League |
||||
20:30 | Tristan Suarez U20 | 1 - 1 | Barracas Central U20 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Sul-Matogrossense |
||||
02:00 | Dourados | 0 - 1 | Comercial-MS | 0-1 |
02:00 | Operario FC MS | 2 - 1 | Uniao ABC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Niger Super League |
||||
22:00 | Green Beret FC | รอ | Efcc FC | |
22:00 | กอมเบยูไนเต็ด | รอ | NAF FC |
ผลบอลวันที่ Qatar QFA Cup |
||||
02:00 | รัสเซลล์ซิตี้ | 0 - 1 | อัล ไซลีย่า | 0-0 |
02:00 | อัล ชามาล | 2 - 3 | อัล คูไรติอัต | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Romania Liga 2 Women |
||||
20:00 | Olimpia Cluj II (w) | 6 - 2 | Olimpic Star Cluj (w) | 3-2 |
ผลบอลวันที่ Burkina Faso Cup |
||||
22:00 | Etoile Filante Ouagadougou | 0 - 2 | KOZAF | 0-0 |
22:59 | Majestic FC | 0 - 0 | RC Kadiogo | 0-0 |