ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | โบฮีเมี่ยนส์ | 1 - 3 | สลิโก โรเวอร์ส | 0-1 |
01:45 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 1 - 0 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1-0 |
01:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 1 - 1 | ดันดาล์ค | 0-0 |
01:45 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 0 - 1 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 0-0 |
01:45 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 0 - 0 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
23:30 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 0 - 1 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 0-0 |
23:30 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 0 - 0 | ซังค์ พอลเท่น | 0-0 |
01:30 | ออสเตรียเวียนนา | 2 - 2 | เอสวี รีด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
22:59 | โปกอน เซซิน | 1 - 0 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 1-0 |
22:59 | วอร์ต้า พอซแนน | 0 - 2 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 0-1 |
01:30 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 4 - 3 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 1-1 |
01:30 | เลช พอซนาน | 3 - 0 | เลเชีย กอเดนซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
23:30 | โคโลญจน์ | 2 - 1 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 0-0 |
01:30 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 1 - 0 | ชาลเก้ 04 | 0-0 |
01:30 | บาเยิร์น มิวนิค | 2 - 0 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 2-0 |
01:30 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 2 - 0 | เอาก์สบวร์ก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
23:30 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 0 - 1 | เนิร์นแบร์ก | 0-0 |
23:30 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 3 - 0 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 3-0 |
23:30 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 1 - 3 | ดาร์มสตัดท์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | อาเมียงส์ | 3 - 1 | วาล็องเซียนส์ | 0-0 |
01:00 | ก็อง | 1 - 1 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 1-0 |
01:00 | ชาโตรูซ์ | 1 - 1 | โรเดซ อเวรอน | 0-0 |
01:00 | เกรอน็อบล์ | 2 - 0 | โซโชซ์ | 1-0 |
01:00 | แก็งก็อง | 1 - 0 | เอฟซี แซมบี | 0-0 |
01:00 | น็องซี่ | 2 - 0 | อฌักซิโอ้ | 0-0 |
01:00 | ชามัวร์ นิออร์ท | 0 - 3 | ทรัวส์ | 0-1 |
01:00 | ปารีส เอฟซี | 0 - 1 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 0-0 |
01:00 | ปัว เอฟซี | 3 - 0 | เอเจ โอแซร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
17:00 | แกงวัน เอฟซี | 0 - 1 | กวางจู เอฟซี | 0-0 |
17:30 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 1 - 0 | ซูวอน ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
02:00 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 0 - 2 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | คารากูมรัค | 1 - 1 | กัซเทป | 1-0 |
20:00 | เคย์เซริสปอร์ | 2 - 2 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 1-0 |
20:00 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 5 - 3 | คอนยาสปอร์ | 2-2 |
22:59 | ฮาเตย์สปอร์ | 3 - 2 | อันตัลยาสปอร์ | 1-0 |
22:59 | ชีวาสสปอร์ | 0 - 0 | เบซิคตัส เจเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
01:45 | เวโรน่า | 1 - 2 | ฟิออเรนติน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 1 - 0 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 1-0 |
01:00 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 2 - 0 | คราวเลย์ ทาวน์ | 0-0 |
01:00 | กริมสบี้ ทาวน์ | 0 - 3 | มอร์แคมบ์ | 0-2 |
01:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 0 - 0 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
01:00 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 2 - 4 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
01:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
01:00 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 3 - 0 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 1-0 |
01:00 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 0 - 1 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 0-1 |
01:00 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 0 - 3 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 0-1 |
01:00 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 0 - 1 | เชลแน่ม ทาวน์ | 0-1 |
01:00 | วอลซอลล์ | 0 - 2 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 0-1 |
01:00 | บาร์โรว์ | 0 - 2 | พอร์ทเวล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
02:00 | เชลซี | 0 - 0 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
00:00 | นอริช ซิตี้ | 0 - 1 | วัดฟอร์ด | 0-0 |
00:00 | เบรนท์ฟอร์ด | 1 - 1 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0-0 |
01:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 1 - 0 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 1-0 |
01:00 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 3 - 0 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 1-0 |
01:00 | สวอนซี ซิตี้ | 0 - 1 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
00:00 | สวินดอน ทาวน์ | 3 - 1 | พอร์ทสมัธ | 1-0 |
01:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 2 - 1 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
01:00 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0 - 1 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0-1 |
01:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 2 - 1 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 1-0 |
01:00 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 1 - 2 | วีแกน แอธเลติก | 0-2 |
01:00 | โรชเดล | 1 - 0 | แบล็คพูล | 0-0 |
01:00 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 3 - 0 | อิปสวิช ทาวน์ | 2-0 |
01:00 | บริสตอล โรเวอร์ส | 0 - 2 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 0-1 |
01:45 | ฮัลล์ ซิตี้ | 2 - 2 | ซันเดอร์แลนด์ | 1-2 |
01:45 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | จิลลิ่งแฮม | 0-1 |
01:45 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 0 - 6 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 0-2 |
01:45 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 0 - 2 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
21:00 | วาเลเรนก้า (ญ) | 2 - 2 | โรอาร์ (ญ) | 1-1 |
22:15 | ลิน (ญ) | 1 - 1 | สตาเบ็ค (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เฟรนซ์ คัพ |
||||
23:45 | GFA Rumilly Vallieres(N) | 2 - 0 | ตูลูส | 1-0 |
02:00 | Canet Roussillon(N) | 1 - 2 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
19:00 | ฉงชิ่ง แอธเลติค(N) | 0 - 2 | ซานตง ไท่ซาน | 0-0 |
19:00 | กว่างโจว เอฟซี | 2 - 2 | กว่างโจว ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก คัพ |
||||
17:00 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 3 - 0 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:15 | ซานโตส | 0 - 2 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 0-0 |
05:15 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 3 - 2 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 1-1 |
05:15 | อัลเวย์เรดดี้ | 2 - 0 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 0-0 |
05:15 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 2 - 0 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
21:00 | ทริงลาฟ คราน | 1 - 0 | NK Fuzinar | 1-0 |
22:00 | Jadran Dekani | 3 - 2 | NK Bilje | 1-0 |
22:00 | บรดา | 3 - 2 | NK Primorje | 1-1 |
22:00 | NK Roltek Dob | 2 - 1 | NK Smartno | 0-0 |
22:00 | รีดอมเลีย | 1 - 1 | เอ็นเค ครักคา | 1-1 |
22:00 | ดราว่า | 4 - 5 | เอ็นเค นาฟต้า | 2-1 |
22:00 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | 0 - 1 | เอ็นดี เบลตินซี | 0-0 |
22:59 | เอ็นเค บริซิเซ่ | 1 - 1 | เอ็นเค เครสโก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
00:00 | เคียสโซ | 2 - 2 | กราสฮ็อปเปอร์ | 1-1 |
00:00 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 0 - 3 | เอสซี เครียนส์ | 0-2 |
01:00 | สเตด โลซาน อูชชี | 2 - 1 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 1-0 |
01:30 | เอฟซี วิล 1900 | 7 - 0 | อารัว | 5-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | เฮลซิงบอร์ก | 4 - 1 | ออร์ไกร์ท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
20:45 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์(N) | 1 - 3 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย | 0-0 |
22:59 | เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า | 1 - 0 | กาซ เมตาน เมดิอัส | 0-0 |
01:30 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 0 - 1 | ยูทีเอ อารัด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
23:30 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 0 - 2 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 0-1 |
23:30 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 1 - 1 | FC Superfund Pasching | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
20:00 | สลาเวีย โซเฟีย | 0 - 2 | โบเตฟ วราตซา | 0-2 |
22:15 | อาร์ดา | 3 - 2 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 1-1 |
00:30 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 1 - 0 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 1 - 1 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 1-0 |
00:05 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 1 - 1 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
01:45 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 3 - 3 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 3-1 |
01:45 | แกลร์นาร์ฟอน | 0 - 2 | เดอะ นิว เซนต์ส | 0-0 |
01:45 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 2 - 0 | บาลา ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 6 - 1 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 6-0 |
01:45 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 0 - 3 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 0-2 |
01:45 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 0 - 2 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
22:30 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 5 - 0 | ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี | 2-0 |
01:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 3 - 0 | อูจเปสต์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
20:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 2 - 2 | ซิกม่า โอโลมุช | 2-0 |
20:00 | บานิค ออสตราว่า | 2 - 1 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 0-1 |
22:00 | เบามิต ยาโบลเนค | 3 - 0 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | คลับ เลออน | 2 - 0 | เอฟซี ฮัวเรซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
01:00 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 1 - 1 | คิงส์ ลินน์ | 1-0 |
01:45 | บอร์แฮม วู๊ด | 0 - 0 | บาร์เน็ต | 0-0 |
01:45 | วีลด์สโตน เอฟซี | 0 - 6 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 0-1 |
01:45 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 1 - 2 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 0-2 |
01:45 | วอคกิ้ง | 0 - 2 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
01:00 | อินเวอร์เนสส์ | 1 - 1 | ดันดี | 0-0 |
01:05 | กรีน็อค มอร์ตัน | 0 - 0 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
01:45 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | อีสต์ ไฟฟ์ | 0-0 |
01:45 | ดัมบาร์ตัน | 0 - 2 | แพททริค ทริสเทล | 0-0 |
01:45 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 1 - 3 | ไคลด์ | 1-1 |
01:45 | มอนโทรส | 1 - 0 | โคฟ เรนเจอร์ | 1-0 |
01:45 | ปีเตอร์เฮด | 1 - 0 | ฟัลเคิร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 0 - 2 | สแตรนแรร์ | 0-1 |
01:45 | แอนนัน แอธเลติก | 5 - 1 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 3-1 |
01:45 | เบรซิน ซิตี้ | 0 - 0 | คาวเดนบีท | 0-0 |
01:45 | ควีนส์ ปาร์ค | 0 - 0 | เอลจิน ซิตี้ | 0-0 |
01:45 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 0 - 1 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
01:45 | พอร์ทาดาวน์ | 2 - 1 | ลาร์นเอฟซี | 1-0 |
01:45 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 3 - 4 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 1-4 |
01:45 | คลิฟตันวิลล์ | 0 - 2 | เกล็นโตรัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
08:15 | เซา เบนโต้ | 1 - 1 | เซา คาเอตาโน่ | 1-1 |
06:00 | จะชนะ เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ [85%] | 2 - 0 | [47%] ซานโต อังเดร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
21:30 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)(N) | 3 - 2 | อัล เรย์ยาน | 0-1 |
22:00 | อัล กูวา อัล จาวิย่า(N) | 0 - 0 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | 0-0 |
00:00 | เพอร์เซโปลิส(N) | 2 - 1 | เอฟซี กัว | 2-1 |
01:00 | อัล ชาร์จาห์ | 4 - 1 | ปัคตากอร์ | 2-1 |
01:00 | ฟูแลด ครูเซสตัน(N) | 1 - 1 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 0-0 |
01:00 | อัล ซาดด์(N) | 3 - 1 | อัล วีห์ดัต | 3-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
04:30 | ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ | 1 - 3 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
22:59 | บูโลญจน์ | 1 - 0 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล คัพ |
||||
00:30 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 0 - 1 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 2 - 2 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 1-0 |
22:59 | ซูดูว่า | 3 - 1 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส | 3-0 |
01:00 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 0 | บอลติกปาเนเวจิส | 1-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:40 | จีเคเอส ทิคี | 1 - 0 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 0 - 1 | เอ็นเค อลูมินิจ | 0-0 |
22:15 | มาริบอร์ | 1 - 3 | ดอมซาเล่ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 2 - 3 | เอฟบีซี เมลการ์ | 2-1 |
05:15 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 0 - 0 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 0 - 1 | บาโรก้า เอฟซี | 0-1 |
22:00 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 1 - 1 | โมโรคา สวอลโลส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | อัล ฮุสเซน อีร์บิด | 0 - 1 | ชบับ อลอร์ดอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
02:00 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 2 - 1 | อัล ซัลมิย่า | 1-1 |
02:00 | คาซม่า [63%] | 2 - 3 | [72%] อัล-อราบิคลับ (คูเวต) จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
22:45 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 3 - 3 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 1-1 |
22:59 | ทาร์ตู เจเค มัก | 0 - 1 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
19:00 | จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) | 6 - 2 | ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21) | 2-2 |
20:00 | ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) | 2 - 1 | ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21) | 1-0 |
21:00 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู21) | 0 - 2 | มัลโม่ (ยู 21) | 0-1 |
22:00 | ฮัคเค่น (ยู 21) | 2 - 0 | เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ คัพ |
||||
02:30 | มิเซอร์ เอล มาคาซาห์(N) | 2 - 1 | เซรามิกา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก คัพ |
||||
05:00 | เรพิด คลับ อวด เซม | 1 - 4 | วีแดด คาซาบลานก้า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา คัพ |
||||
17:00 | FC Sfintul Gheorghe | 1 - 1 | สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ | 1-1 |
20:00 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 4 - 1 | เอฟซี มิลซามี่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
01:00 | EiPozo Murcia Turistica Futsal | 5 - 3 | ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย คัพ |
||||
16:00 | Legioni Gori | 0 - 5 | เอฟซี เชอวาร์เดนิ | 0-4 |
16:05 | กูเลีย ลานว์คูติ | 1 - 2 | ชิคฮูร่า | 0-1 |
18:00 | Spaeri FC | 0 - 1 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 0-0 |
18:00 | Dinamo Tbilisi II | 2 - 1 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 1-1 |
18:00 | FC Didube | 1 - 2 | FC Gori | 1-0 |
18:00 | FC Chiatura | 0 - 3 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 2 - 2 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 0-1 |
00:00 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 1 - 1 | เอสซี เวิร์ล | 1-0 |
00:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 1 - 1 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 1-0 |
00:00 | ซวิคเกา | 1 - 1 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | แมสฟุท | 1 - 1 | ดิบา ฟูไจรัช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
01:35 | Al Sahel | 2 - 4 | อัล ฮาเซม | 1-2 |
01:40 | อัล-โนจูม | 0 - 3 | อัล ทาย | 0-1 |
01:45 | อัล-โชอาลาห์ | 0 - 0 | โอฮูด มีดินา | 0-0 |
02:10 | อัล-จาบาลีน | 2 - 0 | อัล คาลีจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
21:00 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 1 - 1 | ฮาโปเอล คัวแคบ | 1-0 |
21:00 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 0 - 2 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 0-0 |
22:00 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 0 - 2 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 0-0 |
00:30 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 1 - 3 | มัคคาบิ ทามร่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนียคัพ |
||||
18:00 | อลาชเคิร์ต | 1 - 1 | เอฟซี โนอาห์ | 0-0 |
21:30 | อรารัต เยเรวาน | 2 - 0 | อารารัต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
18:30 | บูโซโร เอฟเค | 1 - 1 | ไดนาโม ซามาร์คาด | 0-0 |
18:30 | ทูรัน | 4 - 1 | เอรัล นิวคัส | 3-0 |
18:30 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 1 - 2 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | 0-0 |
20:30 | ซอกเดียน่า จิซาค | 2 - 2 | นาซาฟ การ์ชิ | 1-0 |
20:30 | เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน) | 0 - 10 | บุนยอดกอร์ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
19:00 | เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค | 2 - 1 | ครีมิน ครีเม็นชุก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ดิวิชั่น 1 |
||||
02:00 | Al Gela | 2 - 0 | Burgan SC | 0-0 |
02:00 | อัล ซาลิบิคัท | 1 - 0 | ยาร์มุค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
16:00 | เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) | 3 - 1 | Rukh Vynnyky U21 | 2-0 |
16:00 | ลวีฟ(ยู 21) | 2 - 4 | ดินาโม เคียฟ (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
00:30 | Polkuna Athletics | 1 - 1 | โมทริล ซีเอฟ | 1-0 |
01:00 | CD Madridejos | 1 - 1 | Atletico Ibanes | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
06:00 | คาเซียส อาร์เอส | 2 - 2 | ยาปิรันก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano |
||||
05:00 | Atletico Cajazeirense PB | รอ | ซูซา พีบี |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | โกลเดนี | 1 - 0 | FC Sireti | 1-0 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร คัพ |
||||
01:00 | เคไอ แคร๊กสวิก | 1 - 2 | นซี ลูนาวิค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | เลอร์นายิน อาร์ทซัค | 3 - 0 | ชีรัค บี | 1-0 |
19:00 | Urartu II | 2 - 2 | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
00:00 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 0 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
20:00 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 6 - 1 | ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ Iran U23 Liga |
||||
23:45 | Aluminium Arak U23 | 1 - 0 | Navad Urmia U23 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SPB |
||||
02:00 | อินดิเพนเดนเต้ พีเอ | 0 - 1 | เอสซี เปซานดูปารา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:00 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | 2 - 1 | แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
16:30 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 3 - 6 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 0-3 |
16:30 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 5 | บริสแบน ซิตี้ | 2-2 |
16:30 | ปาล์ม บีช | 4 - 2 | Magic United TFA | 3-0 |
16:30 | โรชเดล โรเวอร์ | 1 - 1 | เซาธ์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
16:30 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | อัลบานี ครีก | 1-0 |
16:35 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 2 - 0 | ทารินก้า โรเวอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
06:00 | แอตทิเบีย | 2 - 0 | เอเอ ปอร์ตูเกซ่า | 0-0 |
06:00 | อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | 2 - 1 | Monte Azul SP | 0-0 |
06:00 | ริโอ คลาโร่ | 4 - 3 | เออี เวโล คลับ เอสพี | 1-2 |
06:00 | ยูเวนตุส เอสพี | 1 - 2 | เตาบาแต | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 2 - 1 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 0-0 |
22:59 | บาเยิร์น อัลเซนัว | 1 - 3 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 1-1 |
22:59 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 2 - 2 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 1-1 |
22:59 | เอฟซี กีสเซิน | 3 - 0 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 1-0 |
00:00 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | 0 - 1 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 0-0 |
00:00 | รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ | 3 - 2 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 0-0 |
00:00 | TSV Schott Mainz | 2 - 4 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 0-0 |
00:00 | ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ | 0 - 2 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | อองเช่ร์ 2 | รอ | ชามาเลียเรสเอฟซี | |
00:00 | อ็องกูแลม | รอ | Bourges | |
00:00 | เอฟซี เบอเกอรัก | รอ | โรโมแรนติน | |
00:00 | บูร์ช 18 | รอ | เตรลิสซาค | |
00:00 | โคโลเมียร์ส | รอ | เล เออบิเยรส์ | |
00:00 | เอฟซี น็องต์ บี | รอ | อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ | |
00:00 | มง-เดอ-มาร์ซ็อง | รอ | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | |
00:00 | เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล | รอ | Aubagne | |
00:00 | Chasselay M.D. Azergues | รอ | Martigues | |
00:00 | ไฮอีเรส | รอ | อันเดรซัก | |
00:00 | จูรา ซูด ฟุต | รอ | โมนาโก 2 | |
00:00 | โอลิมปิก ลียง 2 | รอ | Grasse | |
00:00 | Marignane | รอ | ตูลง | |
00:00 | โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี | รอ | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ | |
00:00 | โอแซร์ บี | รอ | บิวแวร์ส | |
00:00 | โบบิกนี เอ.ซี. | รอ | อองตองต์ เอสเอสจี | |
00:00 | St. Maur Lusi | รอ | เม็ตซ์ บี | |
00:00 | สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 | รอ | ล็องส์ บี | |
00:00 | SC Schiltigheim | รอ | Haguenau | |
00:00 | เซอด็อง | รอ | กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ | |
00:00 | แซง กวองแตง | รอ | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | |
00:00 | โกเบลินซ์ | รอ | เอปินาล | |
00:00 | บลัว เอฟ.41 | รอ | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | |
00:00 | ก็อง 2 | รอ | วานส์ | |
00:00 | ชาร์เทรส เอฟซี | รอ | แวร์กซายส์ 78 | |
00:00 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | รอ | กรานวิลเล | |
00:00 | แก็งก็อง บี | รอ | เอฟซี รูออง | |
00:00 | Poissy AS | รอ | พลาเบนเนค | |
00:00 | แซ็ง-มาโล | รอ | ลอริยองต์ บี | |
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | Chateaubriant |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
18:00 | ไดนาโม บรานัวล์ | 0 - 1 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 0-1 |
19:00 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ | 1 - 0 | FK Volna Nizhegorodskaya | 1-0 |
20:00 | อันจิ มาคัชคาล่า | 1 - 1 | สปาร์ตัก นาลชิค | 0-1 |
21:00 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 4 - 0 | FC Yessentuki | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1 |
||||
01:30 | Sociedade Esportiva Unai DF | 0 - 1 | เอเอ ลูเซียเนีย | 0-0 |
01:30 | ซีเอ ตากัวตินก้า ดีเอฟ | 0 - 1 | เอสอี ตู กาม่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
17:20 | เวสตัน พุด (ญ) | 2 - 2 | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 1-0 |
17:40 | Brisbane City (w) | 1 - 4 | คาปาลาบา(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Regional Cup |
||||
22:00 | Amator Kielpino | 2 - 1 | Kaszubia Studzienice | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก |
||||
22:30 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา | 1 - 0 | Academica Do Lobito | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
03:00 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 0 - 0 | Veraguas FC | 0-0 |
05:00 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | 0 - 0 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก |
||||
18:00 | รีเนาน์ เอสซี | 0 - 0 | ดีเฟนเดอร์ส เอสซี | 0-0 |
21:00 | บลู อีเกิ้ลส์ | รอ | นาวีเอสซี |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
08:00 | เรอัล เอสเทล | 1 - 0 | จาลาปา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | Onduparaka FC | 2 - 3 | Malaba youth Football | 2-1 |
20:00 | บียูเอล เอฟซี | 4 - 3 | defense forces | 2-1 |
20:00 | ไบร์ท สตาร์ | 2 - 1 | เอ็กซ์เพรส เอฟซี | 0-1 |
20:00 | ยูกันดา โปลิศ เอฟซี | 4 - 1 | Airtel Kitara FC | 4-0 |
20:00 | Kyetume | 1 - 0 | Busoga United | 0-0 |
20:00 | Vipers | 0 - 0 | Wakiso Giants FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
19:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) | 2 - 0 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) | 1-0 |
19:00 | บาร์นสลีย์ (ยู 23) | 1 - 0 | มิลล์วอลล์(ยู 23) | 0-0 |
01:00 | ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) | 3 - 1 | บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
23:30 | KFUM | 0 - 1 | Tarnby FF | 0-1 |
23:30 | ฮูซัม บีเค | 0 - 4 | Frederikssund IK | 0-3 |
23:45 | Vinder Vatanspor-VRI | 1 - 1 | Aarhus Fremad 2 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
19:55 | Bijelo Brdo | 1 - 0 | ดราโกโวลแยค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
18:00 | เคเอ็มซี เอฟซี | 1 - 1 | เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
20:00 | คอสเทล ยูนิออน | 0 - 2 | มทิปวา ชูการ์ | 0-2 |
22:59 | ยัง แอฟริกันส์ | 3 - 1 | Gwambina FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
18:30 | ซาบาห์ 2 | 0 - 2 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน Division 3 |
||||
19:00 | Chayka Petropavlovsk Borshchagovka | 1 - 1 | FK Epitsentr Dunayivtsi | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
18:05 | เบต้าเปตะห์ ติกวา | 0 - 4 | ฮาโปเอลคริยาด โอโน | 0-2 |
20:05 | ฮาโปเอลเบอิทชีนเมสซิลอต | 3 - 1 | มัคคาบี้ อฮิลัคซอล | 2-1 |
20:20 | ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน | 6 - 1 | Hapoel Qalansawe | 2-0 |
20:30 | Bnei Bir Al Maksur | 1 - 7 | ไอโรนี่ เนเชอร์ | 1-2 |
20:30 | เอฟซี ทีเซียเรีย ทัมร่า | 1 - 2 | Hapoel Ironi Karmiel | 0-0 |
20:35 | เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ | 2 - 2 | เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด | 1-0 |
20:45 | ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี | 2 - 1 | เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ | 2-0 |
20:50 | ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน | 2 - 1 | ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี | 1-0 |
00:00 | Moadon Sport Roch Tel Aviv | 3 - 1 | ฮาโปเอลเคฟาร์ บาร่า | 0-0 |
00:30 | Hapoel Mahane Yehuda | 3 - 3 | มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา | 1-0 |
00:45 | Beitar Ashdod | 0 - 4 | มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท | 0-2 |
01:00 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 3 - 1 | ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Israel Youth Cup |
||||
16:05 | Bnei HaGolan VeHaGalil U19 | 0 - 6 | มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) | 0-3 |
19:00 | เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) | 2 - 3 | ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) | 1-1 |
19:00 | ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) | 1 - 1 | AS Nordia Jerusalem U19 | 1-0 |
20:30 | ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) | 3 - 3 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) | 0-2 |
20:30 | Maccabi Tel Aviv U19 | 12 - 0 | Maccabi Ironi Sderot U19 | 8-0 |
20:40 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) | 3 - 3 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) | 3-0 |
22:55 | Ironi Nesher U19 | 0 - 0 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Northern NSW U20 League |
||||
16:00 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) | 3 - 2 | ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) | 0-1 |
16:30 | Northbridge FC Bulls U20 | 2 - 1 | นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League |
||||
17:15 | Pacific Pines Green | 3 - 4 | Tally Valley | 0-4 |
ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Reserves |
||||
15:15 | Pacific Pines Reserves | รอ | Tally Valley Reserves |
ผลบอลวันที่ Gibraltar Cup |
||||
01:30 | เอฟซี ลินคอล์น | 0 - 0 | ยูโรปาเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Italy Youth Championship Cup |
||||
20:00 | เรนาเต้ (ยู 19) | 0 - 0 | Giana Erminio U19 | 0-0 |
20:00 | ฟาโน(ยู 19) | 1 - 0 | Vis Pesaro U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Algeria Womens League |
||||
22:00 | Afak Relizane(w) | 1 - 1 | ASEAC(w) | 1-0 |
22:05 | เอฟซี เบจายา(ญ) | 0 - 0 | JF Khroub(w) | 0-0 |
22:05 | เอฟซี คอนสแตนติน(ญ) | 4 - 0 | MZ Biskra (w) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal U23 |
||||
17:00 | มาริติโม่(ยู 23) | 2 - 3 | บราก้า(ยู 23) | 1-2 |
00:30 | เบนฟิก้า(ยู 23) | 1 - 1 | เลชอยส์ (ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Cameroon League Women |
||||
21:00 | Renaissance de Guider (W) | 1 - 3 | Vision Sports Bamenda (w) | 0-2 |
21:00 | Caiman Douala (w) | 1 - 3 | Louves Minproff (w) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 2 |
||||
04:15 | FC Oasis | 2 - 2 | Jeunesse Ksar | 0-1 |
06:15 | ASC Etoile Commune Arafat | 1 - 0 | FC Souvara Riadh | 0-0 |
ผลบอลวันที่ NWSL Challenge Cup |
||||
05:00 | สกาย บลู เอฟซี (ญ) | 4 - 3 | นอร์ท แคโรไลนา (ญ) | 3-2 |
ผลบอลวันที่ Vietnam Cup Women |
||||
16:00 | ฮานอย(ญ) | 1 - 0 | TNG Thai Nguyen (w) | 1-0 |
16:00 | Phong Phu Ha Nam (w) | 1 - 0 | โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Alagoano |
||||
06:00 | Desportiva Alianca Youth | 0 - 0 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Italian Youth League B |
||||
19:30 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 1 - 0 | สเปเซีย(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Nigeria League Women |
||||
17:58 | FC Robo (w) | 2 - 0 | Bayelsa Queens FC (W) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Algeria League Cup |
||||
21:30 | เอ็นซี มากร้า | 3 - 0 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 1-0 |
21:30 | โอลิมปิก เมเดีย | 2 - 1 | เอเอสโอ ชเลฟ | 2-0 |
21:40 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 4 - 0 | เอเอส เอน เอ็มลิล่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Qatar QFA Cup |
||||
02:00 | อัล มาร์คไฮยา | 2 - 2 | กาตาร์ เอสซี | 0-1 |
02:00 | อัล ชาฮานียา | 1 - 2 | อัล การาฟา | 0-1 |
02:00 | มูอิเทอร์เอสซี | 1 - 0 | อัล วาครา | 1-0 |