ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
01:00 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 0 - 1 | โคเวนทรี ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
20:30 | เปรซียา จาการ์ตา | 0 - 0 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 0-0 |
22:00 | โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี | 0 - 1 | อัสติน โบลด์ | 0-0 |
00:00 | เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) | 2 - 0 | สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) | 1-0 |
01:00 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | 2 - 2 | อัล เมไซเมีย | 1-1 |
03:15 | อัล คอร์ | 0 - 1 | อัล บิดด้า เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ |
||||
21:30 | ซอนเดอร์ไจสกี | 3 - 1 | มิดทิลแลนด์ | 0-0 |
00:00 | แรนเดอร์ส | 1 - 1 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยูโรปาลีก |
||||
02:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | กรานาดา ซีเอฟ | 1-0 |
02:00 | เอเอส โรม่า | 1 - 1 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 0-0 |
02:00 | สลาเวีย ปราก | 0 - 4 | อาร์เซน่อล | 0-3 |
02:00 | บียาร์เรอัล | 2 - 1 | ดินาโม ซาเกร็บ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | โบลูสปอร์ | 1 - 4 | อุมรานิเยสปอร์ | 1-2 |
20:00 | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | 2 - 2 | อัลเตย์สปอร์ | 1-1 |
22:59 | บูร์ซาสปอร์ | 2 - 1 | บันไดมาสปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
23:30 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 0 - 1 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:10 | เอฟซี ฮัวเรซ | 2 - 3 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:00 | เอซี โมโนโปลี | 0 - 1 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | ไคลด์ | 0 - 1 | ดัมบาร์ตัน | 0-1 |
01:00 | แพททริค ทริสเทล | 5 - 0 | มอนโทรส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | สแตรนแรร์ | 4 - 0 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี คัพ |
||||
23:30 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 1 - 2 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
08:00 | อิทัวโน่ เอสพี | 1 - 2 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 0-0 |
06:00 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 0 - 2 | บรากันติโน้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
05:00 | ฟลาเมงโก | 1 - 3 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ |
||||
05:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 2 - 0 | คาสคาเวล พีอาร์ | 1-0 |
05:00 | 4 de Julho | 0 - 0 | คุยอาบา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
00:45 | อัล-ดูฮาอิล(N) | 2 - 0 | อัล โชลต้า | 1-0 |
02:00 | อิสทิโล ดูชานบี(N) | 0 - 0 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 0-0 |
02:00 | อัล ฮิลาล | 2 - 2 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 2-1 |
03:15 | เอสเตกฮลัล(N) | 5 - 2 | อัล อาห์ลี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
04:30 | อีเอส เซทิฟ | 1 - 0 | เจเอส คาบิลี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
18:30 | เชลซี (ยู 18) | 1 - 2 | เอฟเวอร์ตัน(ยู18) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | อลิอันซ่า แอตเลติโก(N) | 0 - 1 | อินติกัส เดปอร์เตส | 0-0 |
03:30 | เดป.ซาน มาร์ติน(N) | 0 - 1 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส | 0-1 |
06:00 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(N) | 3 - 1 | เอฟบีซี เมลการ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
22:59 | ปาดิสเด เอฟซี | 1 - 1 | ซบ อฮัน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
19:30 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 2 - 4 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
01:50 | แอ๊บฮา | 1 - 0 | Al-Ameade | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | บาโรก้า เอฟซี | 1 - 1 | ไกเซอร์ ชีฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
05:00 | วีแดด คาซาบลานก้า | 1 - 1 | เอ็มซีโอ อุจดา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
02:00 | อัล ซัลมิย่า | 1 - 3 | คาซม่า | 1-1 |
02:00 | อัล ซาเฮล | 0 - 2 | ไคตัน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
17:00 | เอฟซี ฟลอเรชติ | 4 - 1 | ดินาโม ออโต | 1-1 |
20:00 | โคดรู โลโซวา | 1 - 2 | FC Sfintul Gheorghe | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 2 - 1 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ คัพ |
||||
02:30 | วาดี้ เดกลาเอสซี | 1 - 0 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 0-0 |
02:30 | เอล มาสรี่ | 1 - 1 | ทาลา เอล เจช | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
18:00 | อารารัต | 2 - 1 | ชีรัค | 2-0 |
21:00 | อรารัต เยเรวาน | 2 - 3 | เอฟซี โนอาห์ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ซุปเปอร์ คัพ |
||||
22:59 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์(N) | 0 - 0 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
19:00 | ซามเตรเดีย | 2 - 3 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
01:45 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | รอ | วอร์ทติ้ง |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
19:00 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) | รอ | เกนท์ บี (ญ) |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
08:00 | CSyD Sacachispas | 1 - 0 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
05:30 | Expreso Rojo | 1 - 1 | บาแรนคิลล่า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
18:15 | โคแคน | 0 - 1 | เมตาลุค เบคาเบด | 0-0 |
20:20 | นาซาฟ การ์ชิ | 6 - 0 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 1-0 |
20:20 | ซอกเดียน่า จิซาค | 2 - 2 | มาเชล มูบาเร็ค | 2-1 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ลีกคัพ |
||||
22:59 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 4 - 1 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
18:00 | เอฟเค ชิกาทอย | 1 - 3 | เอฟเค กิฟดูวอน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:05 | Pumas Tabasco | 1 - 2 | ไพโอนีรอส เด แคนคูน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
16:00 | ลวีฟ(ยู 21) | 0 - 2 | พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
20:10 | เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) | 0 - 3 | เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Syrian Youth League |
||||
18:00 | Al Horiyah U21 | 3 - 3 | Al Nawaeir U21 | 1-1 |
18:00 | Al-Mohafza U21 | 1 - 1 | Al Karamah U21 | 0-1 |
18:00 | Al Taliya SC U21 | 1 - 2 | อัล อิตติฮัด(เยาวชน) | 0-1 |
18:00 | Al Wahda Damascus U21 | 0 - 2 | เทชริน SC(เยาวชน) | 0-1 |
18:00 | Jableh SC U21 | 1 - 0 | อัล จาอิช ดามุสคัส(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | Bisha FC | 1 - 4 | Al Kholood | 1-3 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
01:00 | แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ | 1 - 1 | CD Vera | 0-1 |
00:30 | Polkuna Athletics | 1 - 1 | โมทริล ซีเอฟ | 1-0 |
01:00 | CD Madridejos | 1 - 1 | Atletico Ibanes | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
01:30 | AE Jataiense | 1 - 0 | อนาโปลิส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano |
||||
02:00 | ซูซา พีบี | 0 - 1 | โบตาโฟโก้ พีบี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
02:00 | ไออาร์ เรกยะวิก(ญ) | รอ | ฟจอลเนอร์(ญ) | |
03:00 | HK Kopavogur (w) | รอ | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | พิวนิค บี | 0 - 1 | เลอร์นายิน อาร์ทซัค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา CUP |
||||
01:30 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า | 1 - 1 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
21:00 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 2 - 3 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 1-1 |
21:00 | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 3 - 0 | Yantra Gabrovo | 2-0 |
21:00 | เอฟซี โซโสโพล | 0 - 0 | Septemvri Simitli | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:50 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | 5 - 0 | Western NSW Mariners FC | 4-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
16:00 | มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) | 1 - 1 | มอนเตเนโก(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ VIE U19 |
||||
17:20 | พีวีเอฟ เวียดนาม (ยู 19) | 4 - 1 | college JMG U19 | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
02:30 | Guayaquil SC | 2 - 1 | ซีดี เอล นาซิอองนาล | 2-1 |
05:00 | Cumbaya FC | 1 - 0 | เดปอร์ติโบ กีโต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
20:30 | โปลิ ทิมิโซอาร่า | 1 - 2 | ราปิด บูคาเรสต์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
17:00 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 3 - 3 | Hekimoglu Trabzon | 1-1 |
18:00 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 0 - 1 | อียูบสปอร์ | 0-0 |
18:00 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 0 - 0 | Bursa Niluferspor AS | 0-0 |
19:00 | อันคารา เดไมสปอร์ | 2 - 1 | ซานคักเทเป เอฟเค | 1-1 |
19:00 | โครัม เอฟเค | 0 - 1 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 0-0 |
19:00 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 2 - 0 | อาเหม็ดสปอร์ | 1-0 |
19:00 | อินโกลสปอร์ | 0 - 0 | 24 Erzincanspor | 0-0 |
19:00 | โคแคลิสปอร์ | 2 - 1 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 2-0 |
19:00 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 0 | ฮาเซทเทเป้ เอสเค | 0-0 |
19:00 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 4 - 1 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 2-1 |
19:00 | ซาริเยอร์ | 1 - 1 | ซองกุลดัค | 1-1 |
19:00 | อลาซิกสปอร์ | 4 - 3 | โบดรุมสปอร์ | 3-1 |
19:00 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 2 - 1 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 0-1 |
19:00 | คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ | 1 - 2 | พาซาสปอร์ | 1-1 |
19:00 | คาสทาโมนุสปอร์ | 2 - 0 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 1-0 |
19:00 | เพนดิคสปอร์ | 2 - 1 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
19:00 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 3 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 0-1 |
19:00 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 7 - 1 | บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค | 1-1 |
19:00 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 2 - 1 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
18:00 | FC Yessentuki | 0 - 3 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 0-2 |
19:00 | คราสโนดาร์ 3 | 2 - 2 | อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ | 0-2 |
19:00 | FK Kuban Kholding | 1 - 1 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 0-0 |
20:00 | ลีเจียน ไดนาโม | 7 - 2 | FC Tuapse | 3-1 |
20:00 | ดรูซบ้า เมย์คอพ | 2 - 5 | FK Forte Taganrog | 1-2 |
20:00 | เอฟเค ไบโอลอก | 0 - 1 | สตาฟโรพอล-2009 | 0-0 |
22:00 | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | 4 - 1 | อันจิ มาคัชคาล่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1 |
||||
01:00 | แคปปิตอลซีเอฟ | 2 - 0 | เอสอี ซานต้า มารีอา | 0-0 |
01:30 | บราซิลเลียนเซ่ | 1 - 0 | เซียลันเดีย ดีเอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite two |
||||
20:00 | Foncha Street Bamenda | 2 - 0 | Aigle Royal Menoua | 1-0 |
20:00 | Unisport Bafang | 1 - 0 | OFTA of Kribi | 0-0 |
21:00 | Lion Blesse | 1 - 1 | AS Fap | 0-0 |
21:15 | Stade FC de Bertoua | 3 - 2 | nternational Sporting De Douala | 1-1 |
22:10 | Racing de Bafoussam | 2 - 0 | Renaissance Ngoumou | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | SOL FC Abobo | 1 - 1 | Societe Omnisports De L'Armee | 1-1 |
22:30 | บัวเค เอฟซี | 2 - 0 | แทนด้า | 0-0 |
01:00 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 1 - 1 | ราซิ่ง คลับ อาบีจาน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
03:00 | Veraguas FC | 1 - 0 | เทาโร เอฟซี | 0-0 |
04:00 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 1 - 1 | ซานฟานซิสโก เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division |
||||
00:00 | ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก | 0 - 1 | สตาด มาเลียน เดอ บามาโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ฟอเรสต์ เรนเจอส์ | 0 - 1 | NAPSA Stars | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
08:00 | เรอัลมาดริซเอฟซี | 1 - 0 | มานากัว เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | Ihefu SC | 1 - 0 | มเบยา ซิตี้ | 0-0 |
20:00 | โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี | 2 - 1 | Namungo FC | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย U19 ลีก |
||||
16:00 | Concordia Chiajna U19 | 0 - 2 | สเตอัว บูคาเรสต์ (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน Division 3 |
||||
19:00 | ดินาซ วีชโกรอด | 1 - 1 | โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
18:00 | เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) | 5 - 1 | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) | 2-1 |
21:00 | Sputnik 2 | 0 - 5 | เอฟซี อิสลอช(สำรอง) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ India Mumbai Elite League |
||||
14:00 | Sagolband United | 1 - 1 | KIYC | 0-1 |
16:15 | KLASA | 2 - 1 | เนโรกา เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ India Bangalore A Division |
||||
15:00 | DYES | 4 - 0 | Tilak Memorial | 1-0 |
16:30 | Rebels FC | 0 - 0 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Uganda Division 2 |
||||
20:00 | โทโร ยูไนเต็ด | 2 - 0 | Terrazo and Tiles FC | 2-0 |
20:00 | Luweero United | 2 - 1 | Kigezi Homeboys FC | 0-0 |
20:00 | FC Calvary | 2 - 1 | Maroons | 2-0 |
20:00 | Nyamityobora FC | 2 - 0 | โพรลีนเอฟซี | 1-0 |
20:00 | Gaddafi FC | 3 - 2 | Blacks Power FC | 1-1 |
20:00 | Mbale Heroes | 1 - 1 | Arua Hill SC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Maldives Premier League |
||||
00:00 | คลับ กรีนสตรีท | 1 - 1 | คลับ อีเกิลส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Reserves |
||||
16:00 | Musgrave Reserves | รอ | บูร์เรกห์ เฮดส์ บูลด็อกส์(สำรอง) | |
16:00 | Tally Valley Reserves | 1 - 3 | Nerang B Reserves | 1-2 |
ผลบอลวันที่ India Kerala Premier League |
||||
17:30 | Golden Threads FC | 1 - 6 | Kerala United | 1-2 |
ผลบอลวันที่ NWSL Challenge Cup |
||||
06:00 | วอชิงตัน สพิริท (ญ) | 1 - 0 | Racing Louisville (W) | 0-0 |
06:30 | ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) | 0 - 1 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Kyrgyzstan Top Liga |
||||
17:30 | FC Abdish-Ata Kant | 2 - 0 | Neftchi Kochkor | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Guatemala Segunda Division |
||||
04:00 | CSD Agua Blanca | 1 - 0 | Fraijanes FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Sul-Matogrossense |
||||
02:00 | โอเปราริโอ้ เอ็มเอส | 3 - 0 | Novoperario MS | 2-0 |