ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
06:15 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์(N) | 2 - 3 | บานฟิลด์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
00:00 | ซาบาเดย์ | 2 - 2 | คิโรน่า | 2-1 |
00:00 | อัลบาเซเต้ | 0 - 1 | คาสเตลล่อน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
23:30 | จิลลิ่งแฮม | 1 - 0 | วีแกน แอธเลติก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
14:00 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 2 - 0 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 1-0 |
15:15 | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | 2 - 2 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 1-2 |
15:30 | Bangadarshan (W) | 0 - 1 | Growing Star (W) | 0-0 |
16:30 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่(N) | 2 - 0 | โบโด กลิมท์ | 1-0 |
18:15 | เปรซียา จาการ์ตา | 2 - 1 | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | 0-1 |
20:00 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | รอ | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | |
20:00 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 2 - 0 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 1-0 |
21:00 | โคลัมบัส ครูว์ | 2 - 5 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-2 |
00:00 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | รอ | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | |
00:00 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | รอ | อัสซีริสก้า ไอเค | |
01:30 | Solares | 0 - 2 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 0-2 |
02:00 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 2 - 0 | ดีซี ยูไนเต็ด | 2-0 |
04:00 | เดปอร์ติโวโอโกตัล(ยู20) | 0 - 2 | CD Junior de Managua U20 | 0-1 |
06:00 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 0 - 1 | แนชวิลล์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
20:00 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | 2 - 0 | NK Primorje | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:00 | เชเซน่า | 2 - 1 | กุบบิโอ | 0-0 |
20:00 | โอลเบีย | 1 - 0 | ปิสโทลเซ่ | 1-0 |
20:00 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 2 - 2 | เลชโก้ | 2-0 |
20:00 | ราเวนน่า | 0 - 2 | มานโตวา | 0-1 |
20:00 | คาเวเซ่ | 0 - 2 | โปเทนซ่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
01:30 | มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ(N) | 1 - 3 | โนว่า อีกูอาคุ | 1-1 |
03:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(N) | 1 - 1 | มาดูเดดา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
00:00 | วิมเบิลดัน ยู18 | 0 - 0 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 18) | 0-0 |
01:00 | เวส บรอมวิช (ยู 18) | 2 - 1 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ ยู18 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:10 | ซีเอ เรนติสตัส(N) | 1 - 1 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | อินติกัส เดปอร์เตส(N) | 3 - 0 | สปอร์ต ฮวนคาโย่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:05 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 0 - 2 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 0-1 |
03:30 | อเมริกา เด กาลี | 2 - 1 | มิลเลียนนาริออส | 0-1 |
05:40 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 3 - 0 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก |
||||
19:30 | Trables Sports Club | 1 - 2 | Shabab El-Bourj | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 1 - 0 | โอลิมปิก เด เบจา | 1-0 |
20:00 | ยูเอส เบน กัวเดน | 1 - 1 | ยูเอส ทาทูอิน | 1-0 |
20:00 | อีเอส เมทเลาอิ | 1 - 0 | สตาดิ ตูนิเซียน | 1-0 |
20:00 | ยูเอส โมนาสตีร์ | 2 - 3 | Rejiche | 1-3 |
20:00 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 2 - 2 | คลับ แอฟริเคน | 0-0 |
20:00 | เอเอส ซอลิแมน | 2 - 1 | เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
20:30 | สลาโว วีเซลัด | 1 - 1 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
15:30 | อัลโตน่า เมจิค | 0 - 1 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 0-0 |
15:30 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี(N) | 2 - 0 | ฮูม ซิตี้ | 0-0 |
15:30 | เมลเบิร์น ไนท์ | 0 - 1 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 0-0 |
15:30 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 1 - 0 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 0-0 |
15:45 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 5 - 0 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 1-0 |
16:30 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 0 - 2 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 0-1 |
16:30 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 1 - 2 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) | 3 - 0 | เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ |
||||
01:30 | เคนท์ ฟุตบอล (ญ) | 1 - 1 | เอนฟิลด์ ทาวน์(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
08:00 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 0 - 1 | อลาจูเรนเซ่ | 0-0 |
09:35 | เฮเรดิอาโน(N) | 2 - 2 | จิคาราล เซอร์โคบา | 1-1 |
04:00 | ซานโตส เด กัวปิเลส | 3 - 1 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | แอตเลติโก้ มาร์เต | 0 - 1 | Once Municipal | 0-0 |
04:30 | ซีดี อากีลา | 4 - 0 | ซีดี ซอนโซนาเต | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
00:30 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | 2 - 0 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 1-0 |
00:30 | FC Wiltz 71 | 1 - 2 | Hostert | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)(N) | 0 - 3 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 0-2 |
22:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 2 - 1 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
00:00 | โคบาน อิมเพเรียล | 3 - 2 | CD Achuapa | 2-0 |
03:00 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 1 - 0 | ซีดี มาลากาเตโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
01:00 | ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) | 3 - 1 | O Parrulo Ferrol Futsal | 2-1 |
01:00 | บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) | 1 - 0 | คอร์โดบา(ฟุตซอล) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
03:00 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 3 - 3 | เดลฟินเอสซี | 1-1 |
05:30 | กวายากิล ซิตี้ | 4 - 1 | อูเรนเซ่ เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
15:15 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 1 - 0 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
14:30 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 3 - 1 | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 2-1 |
14:30 | แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | 0 - 4 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป |
||||
22:59 | อารเมเนีย | 3 - 2 | โรมาเนีย | 0-0 |
01:45 | เยอรมนี | 1 - 2 | FYR มาซิโดเนีย | 0-1 |
01:45 | ลิกเตนสไตน์ | 1 - 4 | ไอซ์แลนด์ | 0-2 |
01:45 | กรีซ | 1 - 1 | จอร์เจีย | 0-0 |
01:45 | สเปน | 3 - 1 | โคโซโว | 2-0 |
01:45 | ลิธัวเนีย | 0 - 2 | อิตาลี | 0-0 |
01:45 | ไอร์แลนด์เหนือ | 0 - 0 | บัลแกเรีย | 0-0 |
01:45 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา | 0 - 1 | ฝรั่งเศส | 0-0 |
01:45 | ยูเครน | 1 - 1 | คาซัคสถาน | 1-0 |
01:45 | ออสเตรีย | 0 - 4 | เดนมาร์ก | 0-0 |
01:45 | มอลโดวา | 1 - 4 | อิสราเอล | 1-1 |
01:45 | สกอตแลนด์ | 4 - 0 | หมู่เกาะแฟโร | 1-0 |
01:45 | อันดอร์รา | 1 - 4 | ฮังการี | 0-1 |
01:45 | อังกฤษ | 2 - 1 | โปแลนด์ | 1-0 |
01:45 | ซานมารีโน | 0 - 2 | แอลเบเนีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | รอ | FK Zbuzany 1953 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
15:35 | ซิดนีย์ เอฟซี (ญ)(N) | 2 - 1 | เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:10 | อัล บูกาย์รียาห์ | 2 - 3 | อัล คาลีจ | 0-1 |
20:20 | อัล ทาย | 1 - 0 | อัล-โชอาลาห์ | 0-0 |
20:20 | Arar FC | 1 - 1 | อัล-ทอคบาห์ | 0-0 |
22:30 | อัล-นาดห์ฮา | 2 - 3 | โอฮูด มีดินา | 2-0 |
22:35 | ฮาเจอร์ | 0 - 1 | อัล-ไดรห์ | 0-0 |
22:40 | อัล-คาว์แคบ | 2 - 2 | อัล-จาบาลีน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
20:10 | อัล ทาย(เยาวชน) | 3 - 3 | อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
17:30 | ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา | 2 - 1 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 1-1 |
20:30 | ฮาโปเอล คัวแคบ | 0 - 0 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 0-0 |
22:30 | เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา | 1 - 0 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 0-0 |
22:59 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 2 - 2 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 0-2 |
23:30 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 2 - 1 | ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
08:05 | Pumas Tabasco | 1 - 2 | คอร์เรคามินอส ยูเอที | 0-2 |
10:05 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 1 - 1 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 1-0 |
06:00 | ตลัซกาลาเอฟซี | 1 - 0 | ไพโอนีรอส เด แคนคูน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
18:00 | Alians Lypova Dolyna | 1 - 1 | Ahrobiznes TSK Romny | 1-0 |
18:00 | เวเลซ | 4 - 0 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า | 2-0 |
19:00 | เฮอร์กี้-สปอร์ท | 1 - 2 | Vpk Agro Magdalinovka | 1-1 |
19:30 | เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค | 3 - 1 | เนวา เทอร์โนพิล | 2-1 |
21:00 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | 1 - 1 | Polissya Zhytomyr | 1-0 |
21:00 | โวลิน ลุตส์ค | 0 - 0 | เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย | 0-0 |
22:00 | โอโบโลน เคียฟ | 3 - 0 | ครีมิน ครีเม็นชุก | 2-0 |
22:59 | เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ | 1 - 0 | คริสตัล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
15:00 | Nyirsuli ยู19 | 3 - 0 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:30 | Pretoria Callies | 1 - 3 | Uthongathi FC | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | อาริส ลิมาสซอล | 3 - 1 | Akritas Chloraka | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | โกมูนิกาซิโอเนส | 2 - 3 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Syrian Youth League |
||||
18:00 | Al Karamah U21 | 7 - 0 | Al Wahda Damascus U21 | 2-0 |
18:00 | Al-Mohafza U21 | 0 - 0 | Hutteen U21 | 0-0 |
18:00 | Al Nawaeir U21 | 1 - 0 | Al Taliya SC U21 | 0-0 |
18:00 | อัล จาอิช ดามุสคัส(เยาวชน) | 3 - 0 | อัล-วัทบาห์(เยาวชน) | 0-0 |
18:00 | Al-Shorta Damascus U21 | 3 - 1 | อัล-มาดจ์(เยาวชน) | 3-1 |
18:00 | เทชริน SC(เยาวชน) | 0 - 0 | อัล อิตติฮัด(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
00:00 | ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) | 3 - 0 | มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:59 | CD Union Puerto | 4 - 2 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | 1-1 |
22:59 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | 0 - 0 | ลาส พัลมาส ซี | 0-0 |
22:59 | อาลูกัส ซีเอฟ | 1 - 0 | ลันซาโรเต้ | 1-0 |
01:00 | UD Guia | 2 - 2 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ | 0-0 |
01:00 | ยูดี ซาน เฟอร์นันโด | 3 - 0 | ยูเนี่ยน วิเอร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
15:30 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) | 3 - 2 | Ihud Bnei Baqa U19 | 3-0 |
22:00 | Ironi Modiin U19 | 0 - 2 | Hapoel Hod Hasharon U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League |
||||
02:00 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 1 - 0 | ริโอ บรานโก้ พีอาร์ | 0-0 |
02:00 | เซียนอร์เต้ พีอาร์ | 1 - 0 | โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
02:00 | ยูเวนตุสเอสซี | 3 - 2 | จอยวิลล์ เอสเซ | 1-1 |
05:00 | ฟิกูเรนเซ่ | 3 - 0 | Hercilio Luz SC | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
01:00 | วิตอเรีย พีอี | 2 - 1 | Sete de Setembro PE | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
06:00 | ยาปิรันก้า | 1 - 0 | บราซิล เด เปโลตัส | 1-0 |
06:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 0 - 0 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division |
||||
05:30 | บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ | 1 - 1 | วิตอเรีย บีเอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
18:00 | มิดทิลแลนด์(ยู 17) | 3 - 3 | เวเจิล(ยู 17) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เชียงใหม่ เอฟซี | 3 - 1 | สมุทรสาคร เอฟซี | 1-0 |
18:00 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 0 - 3 | หนองบัวลําภู | 0-1 |
18:00 | ขอนแก่น เอฟซี | 0 - 1 | กรมศุลกากร เอฟซี | 0-1 |
18:00 | ลำปาง เอฟซี | 3 - 0 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 1-0 |
18:00 | นครปฐม เอฟซี | 3 - 2 | เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 2-1 |
18:00 | ราชนาวีสโมสร | 2 - 3 | อยุธยายูไนเต็ด | 0-1 |
18:00 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 1 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 1-1 |
18:00 | ระนอง เอฟซี | 1 - 0 | ศรีสะเกษ เอฟซี | 0-0 |
18:00 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | 1 - 2 | อุดรธานี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
05:30 | ซิเอร่า | 2 - 0 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
20:30 | เอ็นเค บราโว (ยู 19) | 1 - 0 | เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) | 0-0 |
21:00 | ND Ilirija Ljubljana U19 | 1 - 2 | Brinje Grosuplje U19 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ HUN WCup |
||||
22:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) | 4 - 0 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
22:59 | เดนมาร์ก(ยู 21)(N) | 3 - 0 | รัสเซีย(ยู 21) | 2-0 |
22:59 | ไอซ์แลนด์(ยู 21)(N) | 0 - 2 | ฝรั่งเศส (ยู 21) | 0-2 |
22:59 | โครเอเชีย(ยู 21)(N) | 1 - 2 | อังกฤษ(ยู 21) | 0-1 |
22:59 | สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21)(N) | 0 - 3 | โปรตุเกส(ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กีฬาโอลิมปิก รอบคัดเลือก อเมริกาเหนือและอเมริกากลาง |
||||
08:00 | ฮอนดูรัส (ยู23) | รอ | เม็กซิโก (ยู 23) | |
08:00 | เม็กซิโก (ยู 23) | 1 - 1 | ฮอนดูรัส (ยู23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor |
||||
19:00 | Norilsky Nickel Futsal | 4 - 2 | TTG-Ugra Yugorsk Futsal | 2-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SPB |
||||
01:45 | อัลโต พีไอ | 0 - 4 | 4 de Julho | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | วิกรี่ ซูวอลกี้ | 0 - 1 | เคเอส พอลโควิค | 0-1 |
21:00 | โปกอน ซีดล์เซ | 2 - 3 | โซกอล ออสโตรดา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:00 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 3 - 1 | ควีนเบยันซิตี้ | 1-1 |
15:00 | กาการิน ยูไนเต็ด | 0 - 3 | คูม่า ไทเกอร์ | 0-2 |
15:00 | Hornsby Heights FC | 2 - 3 | Berowra FC | 0-2 |
15:00 | Weston Molonglo FC | 3 - 0 | West Canberra Wanderers FC | 0-0 |
15:30 | ไคลโลปาร์คเอสซี | 4 - 0 | Watsonia Heights | 3-0 |
16:00 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี | 8 - 0 | Fairfield Bulls SC | 3-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
22:45 | สวีเดน | 1 - 0 | เอสโตเนีย | 1-0 |
01:45 | สวิตเซอร์แลนด์ | 3 - 2 | ฟินแลนด์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ VIE U19 |
||||
15:25 | ทีแอนด์ที ฮานอย (ยู 19)(N) | 1 - 1 | ไซ่ง่อน เอฟซี(ยู19) | 0-1 |
18:00 | กว๋างนาม(ยู19)(N) | 1 - 2 | อาน ซาง (ยู19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
22:00 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 2 - 1 | ยูอี โอลอต | 1-1 |
22:00 | ซีดี เอโบร | 2 - 1 | ซีดี อิซาร่า | 1-0 |
22:00 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | 1 - 2 | เอสดี โลโกรเนส | 0-1 |
22:00 | โอซาซูน่า บี | 2 - 0 | เอสดี อีเจีย | 0-0 |
22:00 | เอสดี ทาราซอนนา | 3 - 1 | UD Mutilve | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:30 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 | รอ | ชามนิตเซอร์ | |
00:30 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 3 - 1 | เอสเฟา สแตรเลน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
17:00 | มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ | 4 - 0 | มานิซาสปอร์ | 2-0 |
18:00 | Cankaya FK | 2 - 3 | Utkoi | 2-1 |
18:00 | Agri 1970 Spor | 1 - 4 | Tekirdagspor | 0-2 |
18:00 | Arhavispor | 0 - 0 | Yeni Altindag BS | 0-0 |
18:00 | EdirnesporGenclik | 0 - 1 | Yeni Diyarbakirspor | 0-0 |
18:00 | Sanger | 3 - 0 | ยิมปา ยอซกัตสปอร์ | 2-0 |
18:00 | Carsambaspor | 1 - 2 | Sile Yildizspor | 1-2 |
18:00 | ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 2 | Dai Lin Jissbon | 0-1 |
18:00 | Erzin Belediyespor | 1 - 0 | เฟธิเยสปอร์ | 1-0 |
18:00 | Catalca Spor | 2 - 0 | Osmaniyespor | 0-0 |
18:00 | Artvin Hopaspor | 4 - 0 | Payasspor | 3-0 |
18:00 | Halide Edip Adivarspor | 0 - 2 | เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ | 0-0 |
18:00 | Cizrespor | 1 - 1 | Erbaaspor S | 0-1 |
18:00 | Kemerspor 2003 | 0 - 2 | ออฟสปอร์ | 0-0 |
18:00 | Kutahyaspor | 3 - 2 | ยอมราสปอร์ | 1-0 |
18:00 | Elazig Belediyespor | 0 - 0 | อีร็อกสปอร์ | 0-0 |
18:00 | คิซิลคาบอลัคสปอร์ | 2 - 3 | Bukaspor | 1-2 |
18:00 | Mardin BB | 2 - 1 | Ceyhanspor | 1-0 |
18:00 | คาซิยาก้า | 0 - 0 | บัทมาน เปโทรลสปอร์ | 0-0 |
18:00 | นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 0 | Darica Genclerbirligi | 0-0 |
18:00 | โซมาสปอร์ | 1 - 0 | Celspor | 0-0 |
18:00 | Nevsehirspor Genclik | 2 - 1 | 1877 Alemdagspor | 0-0 |
18:00 | โตคัตสปอร์ | 1 - 2 | Karaman Belediyespor | 1-0 |
18:00 | ยาโลวาสปอร์ | 1 - 3 | Ispartaspor | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | Sinop FC | 1 - 2 | CE Dom Bosco | 1-0 |
02:30 | Nova Mutum EC | 1 - 1 | คุยอาบา | 0-0 |
03:00 | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที | 7 - 0 | Gremio Sorriso | 4-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SE |
||||
01:30 | เฟรย์ ปัวลิสตาโน่ | 1 - 3 | AD Confianca | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1 |
||||
01:30 | เอสอี ตู กาม่า | 1 - 2 | บราซิลเลียนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก |
||||
21:30 | Sagrada Esperanca | 1 - 0 | Sporting Cabinda | 1-0 |
21:30 | Baixa de Cassanje | 0 - 2 | พรีเมโร่ เด อกอสโต้ | 0-1 |
22:00 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา | 2 - 1 | Desportivo Huila | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | Stella Club d'Adjame | 1 - 3 | แทนด้า | 0-1 |
01:00 | SOL FC Abobo | 0 - 2 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
05:00 | Mario Mendez FC | 3 - 2 | Udelas FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
16:00 | เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี | 0 - 2 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
20:30 | Arsenal Tivat | 2 - 1 | เอฟเค การ์เบจ | 0-1 |
20:30 | FK Drezga | 0 - 1 | เอฟเค มอร์นาร์ | 0-1 |
20:30 | FK Ibar Rozaje | 1 - 0 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 1-0 |
20:30 | โอเอสเค อิกาโล | 4 - 0 | เอฟเค เบราเน | 1-0 |
20:30 | Jedinstvo Bijelo Polje | 2 - 0 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
19:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน บี | 4 - 1 | Gornik II Zabrze | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
18:00 | ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) | 1 - 0 | คูการิค(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น |
||||
00:30 | อีเวอร์ดอน | 3 - 1 | FC Breitenrain | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Northern NSW Division 1 |
||||
15:00 | เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส | 3 - 0 | Kahibah FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
00:00 | คลับ ออโรร่า | 0 - 1 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 0-1 |
02:00 | Coatepecano IB | 2 - 1 | CD Suchitepequez | 1-1 |
02:15 | Chimaltenango FC | 0 - 0 | ซิเคียนาเล่เอฟซี | 0-0 |
04:00 | เดปอร์ตีโว คาร์ชา | 1 - 2 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 1-1 |
04:00 | Nueva Concepcion | 2 - 0 | Puerto San Jose | 1-0 |
04:00 | Plataneros La Blanca | 3 - 2 | Quiche FC | 2-0 |
04:30 | เดปอร์ติโวมีชโก | 1 - 0 | CSD Sayaxche | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women |
||||
13:00 | Waimakariri United (w) | 2 - 2 | Universities AFC (w) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ปานามา Reserve League |
||||
04:00 | Alianza FC Panama Reserves | 2 - 0 | Champions FC Academy | 2-0 |
04:00 | CD Centenari | 1 - 3 | Costa Del Este Reserves | 0-2 |
05:00 | SD Atletico Nacional | 2 - 1 | Veraguas FC Reserves | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
20:00 | เอฟเค พอดรินเจ | 1 - 0 | FK Borac Kozarska | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
06:00 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | 4 - 0 | จาลาปา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | Busoga United | 2 - 0 | Onduparaka FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบียลีก หญิง |
||||
00:00 | ZFK Kolubara (w) | 0 - 2 | ZFK Sloga Zemun (w) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
22:30 | CD Castuera (w) | 0 - 2 | Almeria (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 2nd Division |
||||
17:15 | Szent Istvan SE U19 | 1 - 1 | Komarom VSE U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาซิโดเนียลีก หญิง |
||||
18:00 | ZFK Tiverija (w) | 1 - 0 | ZFK AS Junajted Struga (w) | 1-0 |
21:00 | FK Shkendija (w) | 3 - 0 | ZFK Istatov (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง |
||||
22:30 | กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) | 2 - 1 | อัล ไซลีย่า (ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Romania Liga 1 Women |
||||
15:00 | CN Nicu Gane (w) | 1 - 3 | ซีเอสเอส ตีร์โกวิชเต(ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Amazonense |
||||
02:30 | Atletico Cliper Clube | 2 - 4 | Amazonas FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
22:00 | เอสยู 1 เดแซมโบร | 2 - 0 | Uniao Almeirim | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Northern NSW U20 League |
||||
14:05 | เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20) | 4 - 3 | เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ Uganda Division 2 |
||||
20:00 | Mbale Heroes | 0 - 0 | FC Calvary | 0-0 |
20:10 | Nyamityobora FC | 4 - 0 | โทโร ยูไนเต็ด | 3-0 |
20:30 | วอเตอร์ เอฟซี | 3 - 1 | Luweero United | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Germany Bundesliga II Women |
||||
19:30 | Carl Zeiss Jena (w) | 3 - 0 | มอนเชงกลาดแบช (ญ) | 1-0 |
21:00 | บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) | 0 - 0 | FFC 08 Niederkirchen (ญ) | 0-0 |
22:45 | Wurzburger Kickers (w) | 0 - 2 | Andernach (w) | 0-0 |
23:30 | เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) | 4 - 1 | โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) | 1-0 |
23:30 | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) | 1 - 1 | ซาบรุคเค่น(ญ) | 1-1 |
00:00 | Berghofen s (w) | 1 - 1 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Spain Youth League |
||||
22:59 | Stadium Casablanca U19 | 4 - 1 | Cerdanyola del Valles FC U19 | 0-0 |
22:59 | เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) | 5 - 0 | ฮูเอสก้า(ยู19) | 2-0 |
22:59 | Sabadell U19 | 3 - 1 | ซีดี เอโบร (ยู19) | 1-1 |
01:00 | เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) | 1 - 0 | ซีเอฟ ลากูน่า (ยู 19) | 1-0 |
01:00 | Llano del Moro U19 | 1 - 2 | ซีดี ออฟรา(ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชาลีกคัพ |
||||
15:00 | Pailin | 1 - 1 | บัตดัมบาง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:30 | Iape | 6 - 0 | อเมริกาโน่ บาคาบาล | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Nicaragua Youth League |
||||
03:00 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ(ยู 20) | 5 - 0 | จาลาปา(ยู 20) | 3-0 |
05:00 | ดิเรียนเกน (ยู20) | 0 - 1 | ยูเวนตุส มานากัว (ยู20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal U23 |
||||
21:00 | ฟามาลิเคา(ยู 23) | 3 - 1 | เลชอยส์ (ยู 23) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Vietnam U19 Championship Women |
||||
14:00 | Phong Phu Ha Nam U19 (w) | 0 - 5 | ฮา นอย(ญ)ยู 19 | 0-2 |
16:15 | TP Ho Chi Minh U19 (W) | 0 - 4 | Than KSVN (w) U19 | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Benin Ligue 1 |
||||
22:00 | Real Sports Parakou | 1 - 0 | Taneka FC | 1-0 |
22:00 | Soleil FC | 0 - 1 | Requins de lAtlantique FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Cameroon League Women |
||||
19:00 | Louves Minproff (w) | 1 - 1 | เอเอส เอวาเอฟเอฟ (ญ) | 1-1 |
21:00 | Eclair de Saa (w) | 1 - 2 | Amazone FAP (w) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Gambia Division 2 |
||||
23:10 | Falcons FC | 2 - 1 | PSV Wellingara | 1-1 |
23:10 | Red Hawks FC | 1 - 0 | Immigration FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Greece National B1 |
||||
18:00 | โรดอส เอฟซี | 1 - 1 | นิกี โวลอส | 0-0 |
18:00 | AO Episkopis Rethymno | 1 - 0 | Asteras Vlachioti | 1-0 |
19:00 | Thesprotos | 0 - 1 | เอโอ คาวาลา | 0-1 |
19:00 | เวเรีย เอฟซี | 1 - 0 | อปอลล่อน คาลามาเรีย | 1-0 |
19:00 | AO Triglia | 1 - 1 | Almopos Arideas | 0-0 |
19:00 | พานเซอร์ไรกอส | 2 - 0 | เปียริกอส | 1-0 |
19:00 | AEP Kozani | 1 - 3 | โอลิมเปียกอส โวลัว | 0-0 |
19:00 | อีกาเลโอเอเธนส์ | 0 - 2 | อาลีซอส | 0-0 |
19:00 | Aspropyrgos Enosis | 0 - 2 | คาลามาต้า เอโอ | 0-1 |
19:00 | คาลิเทีย | 1 - 1 | Santorini 2020 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ El Salvador Liga Feminina |
||||
01:30 | CD Aguila (w) | 0 - 4 | Sonsonate FC (w) | 0-2 |
04:00 | AD Isidro Metapan (w) | 2 - 0 | ซานต้า เทคล่า (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Lithuania II Lyga |
||||
00:30 | FK Viltis Vilnius | 1 - 1 | FK FM Ateitis | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Italian Youth League B |
||||
20:00 | เบรสชา(เยาวชน) | 3 - 2 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 1-1 |
20:00 | เรจจิน่า(ยู19) | 1 - 2 | นาโปลี(ยู 19) | 0-0 |
20:15 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | 2 - 0 | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League Women |
||||
20:00 | Al Teram (w) | 0 - 5 | Al Amiria (w) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ Guatemala Segunda Division |
||||
00:00 | CSD Atlas Esquipulas | 3 - 0 | CSD Ipala | 2-0 |
00:00 | CSD San Pedro | 2 - 2 | Deportivo Ayutla | 0-1 |
00:00 | Manati FC | 3 - 0 | Rabinal | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Nigeria League Women |
||||
22:00 | FC Robo (w) | 1 - 0 | Sunshine Queens (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Italy Campionato Primavera 3 |
||||
19:30 | ลุคเชเซ่(ยู 19) | 0 - 3 | กรอสเซโต้(ยู20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Argentina Youth League |
||||
21:00 | Defensores Unidos U20 | 10 - 2 | Deportivo Armenio U20 | 5-2 |
ผลบอลวันที่ Honduras Liga de Ascenso |
||||
04:00 | FC Brasilia Rio Lindo | 4 - 1 | Villanueva FC | 3-0 |
04:00 | FC Santa Rosa La Masica | 3 - 1 | Bucaneros FC | 1-0 |
04:50 | Parrillas One | 2 - 2 | Lone FC | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Niger Super League |
||||
22:00 | Efcc FC | 1 - 0 | Green Beret FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Nepal C Division |
||||
13:55 | Birgunj Youth Academy | 1 - 3 | Church Boys United | 1-2 |
16:45 | Mahabir Club | 0 - 1 | Jhapa XI | 0-1 |