ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
00:45 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
02:45 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 1 - 1 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:00 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 0 - 0 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
02:45 | ราซิ่ง เกงค์ | 2 - 2 | สตองดาร์ด ลีแอช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
00:00 | ปิแอส กลิวิส | 2 - 0 | คราโคเวีย คราคอฟ | 1-0 |
02:30 | โปกอน เซซิน | 1 - 0 | เลเชีย กอเดนซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
02:30 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 0 - 1 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
00:30 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 2 - 2 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | เอฟเค โซชิ | 5 - 0 | สปาร์ตัก ตัมบอฟ | 1-0 |
22:59 | รูบิน คาซาน | 1 - 3 | เอฟเค คิมกี้ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
03:00 | แซงต์ เอเตียน | 0 - 4 | โมนาโก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | เอฟซี แซมบี | 2 - 1 | อฌักซิโอ้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
02:00 | เอสซี ฮีเรนวีน | 0 - 0 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
02:00 | เอสซี เทลสตาร์ | 3 - 1 | โรด้า เจซี | 1-1 |
02:00 | เอฟซี ออสส์ | 2 - 1 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 0-1 |
02:00 | โวเลนดัม | 2 - 1 | เอ็นเอซี เบรด้า | 1-0 |
02:00 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 2 - 0 | เดน บอสช์ | 1-0 |
02:00 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 2 - 1 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 1-0 |
02:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 4 - 3 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 2-1 |
02:00 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 5 - 1 | ดอร์เดรชท์ | 3-0 |
02:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 3 - 0 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 2-0 |
02:00 | เดอ กราฟสคัป | 1 - 1 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
03:30 | กิล วิเซนเต้ | 2 - 0 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | คารากูมรัค | 3 - 0 | เคย์เซริสปอร์ | 1-0 |
22:59 | กาลาตาซาราย | 3 - 4 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | เรอัล เบติส | 2 - 0 | เลบานเต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
03:00 | ลาส พัลมาส | 1 - 2 | คิโรน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
02:45 | ปาร์ม่า | 1 - 2 | เจนัว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
03:00 | ฟูแล่ม | 1 - 2 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
03:00 | อัสโคลี่ | 0 - 0 | เครโมเนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
14:15 | พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) | 2 - 3 | Moreland City U20 | 0-1 |
15:00 | ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) | 3 - 1 | เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) | 2-0 |
16:30 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | 5 - 1 | Samford Ranger | 3-0 |
16:40 | แอดิเลด ซิตี้ หญิง | 1 - 2 | West Adelaide (w) | 0-0 |
16:40 | อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) | 0 - 1 | Fulham United (w) | 0-1 |
18:00 | เอฟซี โซโสโพล | 0 - 1 | เนฟโตชิมิก บูร์กัส | 0-0 |
20:00 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 2 - 1 | เอฟเค ชิต้า | 1-0 |
22:30 | มาริบอร์ | 1 - 2 | ASK Bravo Publikum | 1-2 |
22:59 | Austin FC | 5 - 1 | โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี | 1-1 |
00:00 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 4 - 0 | แลนด์สโครน่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
01:00 | เคียสโซ | 1 - 1 | เอฟซี ธูน | 1-1 |
01:00 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 3 - 3 | วินเตอร์ทูร์ | 2-2 |
02:00 | กราสฮ็อปเปอร์ | 4 - 1 | อารัว | 3-0 |
02:00 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 0 - 0 | สเตด โลซาน อูชชี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:30 | ซีเอส โวลุนทารี | 1 - 0 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 0-0 |
01:30 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 3 - 0 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | เอสเบิร์ก | 1 - 0 | โฮโบร | 0-0 |
01:00 | เฟรเดอริเซีย | 1 - 1 | เวนด์ซีเซล | 1-0 |
01:00 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 0 - 0 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 0-0 |
01:00 | โคลดิ้ง | 0 - 1 | วีบรอก | 0-0 |
01:00 | ซิลเคบอร์ก | 2 - 0 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 0-0 |
01:00 | สคีฟซ์ ไอเค | 0 - 0 | เฮลซิงกอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
00:30 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 1 - 0 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 1-0 |
02:25 | กราเซอร์ เอเค | 1 - 1 | ลาฟนิทซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
00:00 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 2 - 2 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
22:59 | อัลเตย์สปอร์ | 3 - 0 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:30 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 0 - 0 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 2 - 0 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
00:00 | ปาร์ดูบีตเซ | 2 - 2 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | เวสเตอร์โล | 2 - 2 | แซงต์ กิลลุส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | ปาชูก้า | 1 - 0 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
02:45 | อัลลัว แอทเลติค | 0 - 3 | ดันดี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:30 | คาร์มิโอทิสซ่า [47%] | 2 - 2 | [86%] เอร์มิส อราดิปปู จะชนะ | 1-2 |
00:00 | อโปเอล นิโคเซีย | 1 - 0 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
20:00 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 1 - 4 | ฮาโปเอล อิกซาล | 0-3 |
20:00 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 0 - 1 | คาฟร์ กาซิม | 0-1 |
20:00 | ฮาโปเอล รานาน่า | 0 - 1 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 0-0 |
20:00 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 1 - 0 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 0-0 |
20:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 1 - 2 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
02:45 | ครูซาเดอร์ | 1 - 2 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:00 | โชเลท เอสโอ | 1 - 1 | ลียง ดูเชรี่ | 0-0 |
00:00 | เกววีลย์ อูแอส | 1 - 1 | อาวรองเช่ | 0-1 |
00:00 | วิลเลฟรองเช | 1 - 0 | บาสเตีย ซีเอ | 1-0 |
01:00 | อานซี | 1 - 1 | Stade Briochin | 1-1 |
01:00 | บรูค พีรอนนาส | 0 - 0 | เซเต้ เอฟซี | 0-0 |
02:00 | เลอ ม็องส์ | 0 - 2 | อูแอส กงการ์กโน่ | 0-0 |
02:00 | เรด สตาร์ 93 | 1 - 1 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
21:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด(ยู 18) | 2 - 1 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส ยู18 | 0-0 |
01:00 | ลินคอร์นซิตี้ ยู18 | 2 - 3 | วัตฟอร์ด(ยู18) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
22:00 | เอฟเค วัลเมียรา | 2 - 2 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 1-1 |
22:00 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 0 - 2 | ริก้า เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ซูดูว่า | 1 - 0 | เนเวซิส | 1-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
20:00 | ออดราออปอเล | 1 - 1 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 0-1 |
02:30 | โกลนิค เลชน่า | 0 - 1 | โคโรน่า คีลเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
22:00 | สลาเวีย โมซีร์ | 0 - 1 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 0-0 |
01:15 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 2 - 0 | สมอร์กอน เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:00 | ซีเอ เรนติสตัส | 0 - 1 | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ | 0-1 |
04:15 | บอสตัน ริเวอร์ | 1 - 5 | ดานูบิโอ เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | อคาเดเมีย กันโตเลา | 3 - 1 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส | 2-0 |
06:00 | สปอร์ติ้งคริสตัล(N) | 1 - 0 | สปอร์ต บอยส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:05 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 3 - 0 | เพิร์ท กลอรี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:00 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 1 - 1 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | คิดชี | 1 - 1 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
15:45 | เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส | 1 - 0 | กลันตันยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
20:00 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 3 - 0 | ไคตัน | 1-0 |
22:15 | คาซม่า | 2 - 1 | อัล นาสเซอร์ | 1-1 |
22:50 | อัล ซาเฮล | 1 - 1 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก |
||||
20:30 | อัล-อันซาร์(เลบานอน) | 2 - 2 | อัล ซาฟา | 1-0 |
20:30 | ชาบับ ซาเฮล | 1 - 0 | Al Akhaahli Alay | 0-0 |
21:05 | อัล-เนจ์เมห์ | 1 - 0 | อัล อาเฮด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
18:00 | เอฟซี มิลซามี่ | 2 - 2 | ดินาโม ออโต | 2-1 |
18:00 | FC Sfintul Gheorghe | 2 - 0 | ดาเซีย-บุยอูคานี | 0-0 |
20:00 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 0 - 0 | ซีเอส เปโตรคุบ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
03:10 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 0 - 0 | วิลล่า ดาลมิเน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
15:30 | เมลเบิร์น ไนท์ | 3 - 0 | ฮูม ซิตี้ | 0-0 |
15:45 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 0 - 0 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 0-0 |
16:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 1 - 2 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 1-0 |
16:15 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 0 - 0 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 0-0 |
16:30 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 1 - 4 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน(W) คัพ |
||||
00:30 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) | 1 - 2 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง สวีเดน |
||||
00:30 | Alingsas (w) | 0 - 7 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
15:00 | เอฟเค ทารัซ | 0 - 0 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 0-0 |
16:55 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 0 - 3 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 0-1 |
19:00 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 2 - 0 | เอฟเค คัสไป | 2-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ลิมอน เอฟซี | 2 - 1 | จิคาราล เซอร์โคบา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
02:00 | ไวกิงเกอร์ โกตู | 2 - 1 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
14:15 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 1 - 0 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | 0-0 |
14:30 | แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | 1 - 3 | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | ซาบรุคเค่น | 2 - 3 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน | |
16:30 | Povltava FA | รอ | สปาร์ตาปราก 2 | |
15:15 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | รอ | FK Zbuzany 1953 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
17:35 | เพิร์ท กลอรี่(ญ) | 0 - 1 | เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:40 | อัล อราบี | 2 - 2 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 1-0 |
20:40 | อัล ฮัมริยา | 0 - 2 | เอมิเรตส์ คลับ | 0-2 |
20:40 | ดิบา ฟูไจรัช | 2 - 1 | มาซาฟี่ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน คัพ |
||||
22:30 | อัล ฮัดด์ | 2 - 3 | อัล ชับบับ | 1-2 |
22:30 | อิสท์ ริฟฟา | 5 - 0 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
17:00 | บินห์ดินห์ | 1 - 0 | เอสเอชบี ดานัง | 1-0 |
18:00 | นัม ดินห์ เอฟซี | 1 - 2 | เดอะ คอง | 1-1 |
19:15 | โฮจิมินห์ซิตี้ | 1 - 0 | ไซ่ ง่อน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:30 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 1 - 1 | ซอกเดียน่า จิซาค | 0-0 |
20:30 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 0 - 0 | นาซาฟ การ์ชิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ |
||||
01:00 | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค | 0 - 1 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 0-1 |
02:00 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 3 - 3 | เคฟลาวิค | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
17:30 | เอฟซี ดิโมนา | 1 - 1 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 1-0 |
17:45 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 0 - 0 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 0-0 |
18:00 | ฮาโปเอล เบนาย ลอด | 1 - 0 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 0-0 |
18:00 | ฮาโปเอล แอชเคลอน | 0 - 3 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 0-1 |
18:00 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 0 - 3 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 0-2 |
18:00 | ฮาโปเอล บีไน ปาเดส | 0 - 1 | มัคคาบิ ทามร่า | 0-0 |
18:20 | ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี | 2 - 0 | รูบิ ชาปิร่า | 1-0 |
18:30 | มัคคาบี้ ชารายิม | 2 - 0 | ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน | 0-0 |
18:30 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 6 - 0 | MS Ironi Kuseife | 0-0 |
18:30 | บีไน มาจ์ดอัล ครัม | 1 - 1 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 0-1 |
19:00 | ฮาโปเอล อิกซาล | 4 - 1 | เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา | 3-0 |
19:00 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 1 - 3 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 0-1 |
19:30 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 1 - 3 | Hapoel Bueine | 0-0 |
19:30 | ฮาโปเอล คัวแคบ | 3 - 0 | เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
19:00 | เฮอร์กี้-สปอร์ท | 0 - 1 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า | 0-0 |
19:00 | คริสตัล | 1 - 4 | Ahrobiznes TSK Romny | 1-2 |
21:00 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | 1 - 2 | โอโบโลน เคียฟ | 1-2 |
22:00 | โวลิน ลุตส์ค | 4 - 0 | Vpk Agro Magdalinovka | 1-0 |
00:00 | เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ | 1 - 0 | เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ดิวิชั่น 1 |
||||
21:10 | อัล ซาลิบิคัท | 2 - 0 | Al Gela | 0-0 |
21:10 | Burgan SC | 1 - 2 | อัล-ทาดามอน(คูเวต) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:00 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) | 1 - 2 | ดนีโปร-1 (ยู 21) | 1-0 |
17:00 | เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) | 3 - 0 | โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21) | 3-0 |
19:00 | เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) | 2 - 0 | FC Mynai U21 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Syrian Youth League |
||||
19:00 | Al Horiyah U21 | 1 - 2 | Al Taliya SC U21 | 0-0 |
19:00 | Al Karamah U21 | 10 - 0 | อัล-มาดจ์(เยาวชน) | 4-0 |
19:00 | Al-Mohafza U21 | 4 - 2 | Jableh SC U21 | 4-2 |
19:00 | Al Nawaeir U21 | 2 - 1 | อัล-วัทบาห์(เยาวชน) | 1-0 |
19:00 | อัล จาอิช ดามุสคัส(เยาวชน) | 0 - 2 | เทชริน SC(เยาวชน) | 0-1 |
19:00 | Al-Shorta Damascus U21 | 1 - 3 | อัล อิตติฮัด(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
18:30 | มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) | 4 - 0 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | อัล มอจเซล | 2 - 0 | Al-Sharq | 1-0 |
20:05 | Al Kholood | 2 - 0 | Al-Trgee | 2-0 |
20:05 | อัลนาจม่า(ซาอุฯ) | 2 - 1 | Al-Washm | 1-1 |
20:05 | Al Selmiyah | 0 - 1 | Afief | 0-1 |
22:59 | ฮอตเทิร์น | 1 - 3 | อัล ลิยาช | 1-2 |
22:59 | อัล โอลูบัช | 3 - 2 | Al-Rawdhah | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:00 | เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา | 1 - 0 | CD River Ega | 1-0 |
22:59 | Valle de Egues | 3 - 2 | ซีดี ซูบิซ่า | 0-0 |
22:30 | CD Huarte | 1 - 1 | เอดี ซานฮวน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
18:30 | ฮาโปเอล คาตามอน (ยู 19) | 3 - 1 | Maccabi Yavne Shimon U19 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ | 2 - 2 | UTS Union Touarga Sport Rabat | 1-1 |
21:00 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | 1 - 2 | เอเอสเดอ ซาเล่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
06:00 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 1 - 2 | บราซิล เด เปโลตัส | 1-2 |
06:00 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 2 - 0 | อิมอเร่ อาร์เอส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | เนกาซ่า (ยู20) | 2 - 4 | เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) | 1-2 |
22:00 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | รอ | ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) | |
22:00 | ครูซ อซูล(ยู20) | รอ | แอตลาส (ยู20) | |
22:00 | ซานหลุยส์(ยู20) | รอ | พูมาส ยูนัม(ยู20) | |
22:00 | โตลูกา(ยู 20) | รอ | พูเอบลา (ยู20) | |
22:00 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | รอ | ลีออน(ยู20) | |
22:59 | Mazatlan U20 | 1 - 0 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
03:30 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 3 - 0 | COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
02:00 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | 3 - 1 | Haffner John (w) | 2-0 |
03:00 | อัคราเนส(ญ) | 2 - 3 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | อิสกร้า สตาลี่ | 3 - 3 | Olimp Comrat | 1-0 |
20:00 | FC Sucleia | 1 - 1 | เรอัล ซัคเซส | 0-1 |
20:00 | โกลเดนี | 1 - 2 | ซีเอสเอฟ สปาร์ตา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
21:00 | FK Graficar Beograd | 0 - 2 | ราดนิคกี้ 1923 | 0-1 |
21:00 | IMT Novi Beograd | 0 - 2 | Kabel Novi Sad | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
16:15 | พาสโค วอลล์ เอสซี | 3 - 0 | มอร์แลนด์ ซิตี้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
01:30 | อาร์เซน่อล (ญ) | 2 - 0 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
20:00 | อัลเนสร์ไคโร | 1 - 1 | อัลซาร์ก้า | 0-1 |
20:00 | โอลิมปิกเอล เควนาร์ | 1 - 0 | กอมฮอร์เยท เชบิน | 1-0 |
20:00 | Kokakola Cairo | 2 - 0 | สูซ มอนตากฮาบ | 2-0 |
20:00 | โนกูม เอล มอสตาคบัล | 1 - 1 | ZED FC | 0-1 |
20:00 | แทนต้า | 2 - 0 | Sers Elyan | 0-0 |
20:00 | เทอร์ซาน่า เอสซี | 0 - 1 | เปโตรเจ็ท | 0-0 |
20:00 | El Sekka El Hadid | 1 - 1 | El Merrikh | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กีฬาโอลิมปิก รอบคัดเลือก อเมริกาเหนือและอเมริกากลาง |
||||
02:30 | ฮอนดูรัส (ยู23)(N) | 3 - 0 | เฮติ(ยู23) | 3-0 |
05:00 | แคนาดา(ยู23)(N) | 2 - 0 | เอลซัลวาดอร์ ยู 23 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | เกิ่น เทอ เอฟซี | 1 - 1 | คองเอ็น เนนเดน เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
20:00 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 1 - 1 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย | 0-1 |
20:30 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 5 - 0 | Yantra Gabrovo | 1-0 |
20:30 | สตรัมส์ก้า สลาวา | 0 - 0 | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
18:00 | คิงสลีย์ เอสซี | 1 - 1 | ซูเบียโก เอเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา de elite |
||||
20:00 | พีเอสพี มาเก๊า | 3 - 0 | สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียกัว ลีกอาชีพ |
||||
17:15 | Manula manula | 0 - 3 | เดมโป | 0-2 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
18:00 | สตาฟโรพอล-2009 | 1 - 3 | เอสเคเอ รอสตอฟ | 0-1 |
20:00 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 6 - 0 | ดรูซบ้า เมย์คอพ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) | 3 - 0 | มิทเชลตัน ( ญ ) | 2-0 |
17:30 | เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) | 5 - 5 | โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | พอสต้า เรนเจอร์ | 2 - 0 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | Sood G | 0 - 0 | เคลย์โพล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) | 3 - 5 | เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง | 1-2 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ mainland Super League |
||||
13:15 | Ferrymead Bays | 1 - 4 | โคซแท็ล สปิริท | 0-1 |
13:30 | ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด | 5 - 0 | โนเมดส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division |
||||
23:30 | Djoliba | 3 - 1 | ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
15:51 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) | 5 - 1 | IMT Novi Beograd U19 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ปานามา Reserve League |
||||
05:00 | พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) | 4 - 1 | โคลอน ซี-3 | 1-1 |
05:00 | Sporting San Miguelito Reserves | 1 - 1 | Alianza FC Panama Reserves | 0-1 |
05:00 | ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) | 3 - 4 | Veraguas FC Reserves | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) | 3 - 0 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1-0 |
20:00 | นอริช ซิตี้ (ยู 23) | 0 - 1 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) | 0-0 |
20:00 | ฟูแล่ม(ยู 23) | 1 - 4 | เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) | 0-0 |
21:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) | 1 - 1 | ไบรท์ตัน (ยู 23) | 0-1 |
02:00 | แอสตัน วิลล่า (ยู 23) | 3 - 4 | สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) | 2-4 |
02:00 | เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) | 3 - 1 | เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
04:00 | อินเทล พาจา | 4 - 1 | อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
21:30 | Radnik Sesvete | 2 - 1 | NK Croatia Zmijavci | 1-0 |
21:30 | อินเตอร์ ซาเปรซิค | 0 - 0 | ดราโกโวลแยค | 0-0 |
21:30 | เมดิมัวร์เย่ | 0 - 1 | เอ็นเคโอซีเยค 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย U19 |
||||
21:00 | สลาเวน เบลูโป(ยู 19) | 2 - 0 | เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน หญิงDivision |
||||
17:55 | Zhitlobud-1 (w) | 6 - 0 | Karpaty Lviv (w) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 3 - 2 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 2-1 |
20:00 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 2 - 2 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 1-1 |
20:00 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 0 - 0 | ลานุส(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | บานฟิลด์(สำรอง) | 2 - 2 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | 0-2 |
20:00 | โคลอน (สำรอง) | 1 - 0 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 0 - 0 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 0-0 |
20:00 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 3 - 1 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 2-0 |
20:00 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 0 - 0 | ฮูรากัน(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 0 - 2 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 0-1 |
20:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 0 - 1 | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 2 - 0 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 1-0 |
01:00 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 0 - 1 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
20:00 | เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า | 0 - 1 | ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า | 0-1 |
20:00 | ACS Vedita Colonesti MS | 1 - 0 | FC Pucioasa | 1-0 |
20:00 | เอฟซี อเรียสูล ทรูดา | 3 - 1 | อินดูสเตรีย กลาด้า | 1-1 |
20:00 | ซีเอส บาโลเทสติ | 0 - 4 | ราปิด บูคาเรสต์ 2 | 0-2 |
20:00 | สเตอัว บูคาเรสต์ 2 | 6 - 0 | ซีเอส คอนคอร์เดีย เชียจน่า 2 | 3-0 |
20:00 | ยูนิเรีย บาสคอฟ | 2 - 0 | Clinceni College B | 0-0 |
20:00 | ยูนิเรีย เดจ | 3 - 1 | ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 2nd Division |
||||
17:00 | กีร์มอต เอสอี(ยู 19) | 2 - 2 | Budai FC U19 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
17:00 | ตูราน โตวูซ | 1 - 3 | ซากาตาล่า เอฟเค | 1-1 |
18:00 | เอฟเค โมอิก บากู | 0 - 0 | คาราบาจโลคบาตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน Division 3 |
||||
18:40 | ดินาซ วีชโกรอด | 2 - 0 | Chayka Petropavlovsk Borshchagovka | 0-0 |
19:00 | เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า | 3 - 1 | Real Pharma Ovidiopol | 2-0 |
20:00 | Enerhiya Nova Kakhovka | 0 - 0 | FC Peremoga Dnieper | 0-0 |
20:30 | FC Kryvbas Kriviy Rih | 1 - 0 | เชอคาสกี้ ดีอินโปร | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
17:00 | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) | 0 - 2 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 0-1 |
17:00 | อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) | 4 - 3 | ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) | 1-2 |
17:00 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 2 - 2 | Rukh Brest Reserves | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
16:00 | FC Arad | 1 - 4 | ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า | 0-1 |
16:30 | ฮาโปเอล ไอฮุด บีเนีย จัท | 1 - 3 | มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด | 0-1 |
16:30 | เบต้า รามัท กาน | 4 - 0 | ฮาโปเอลเคฟาร์ บาร่า | 1-0 |
17:00 | มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา | 3 - 0 | ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี | 1-0 |
17:00 | Hapoel Qalansawe | 3 - 1 | เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ | 0-1 |
17:45 | Maccabi Ironi Yafia | 3 - 3 | บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล | 3-0 |
18:15 | ไอออนนิ โมดิอิน | 0 - 0 | มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท | 0-0 |
18:30 | เอฟซี ออซมา โฮลอน | 1 - 3 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 1-2 |
19:00 | ฮาโปเอลคริยาด โอโน | 0 - 1 | ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE Division 2 Group A |
||||
18:00 | Al-Hilal United FC | 4 - 2 | Atletico Arabia FC | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League |
||||
16:00 | บรอดบีชยูไนเต็ด | 1 - 2 | Nerang | 1-1 |
17:40 | Pacific Pines Green | 2 - 2 | Tamborine Mountain Eagles | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
06:00 | เกเรตาโร(ญ) | 0 - 1 | อัตลาส(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia GFA League |
||||
22:59 | Elite United | 0 - 1 | Real Banjul | 0-0 |
23:25 | Banjul United | 1 - 2 | Wallidan | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 1 |
||||
00:00 | ASC Police | 0 - 2 | AS Armee | 0-2 |
02:40 | ASC Snim | 0 - 0 | เอเอสซี เคเดีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Iceland League Cup B |
||||
01:00 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | 5 - 3 | เคเอฟ การ์ดาเบีย | 4-1 |
02:00 | ซินดรี้ | 0 - 4 | เรยเนียร ซานเกอร์ได | 0-1 |
02:40 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 1 - 3 | Throttur Vogur | 0-2 |
03:00 | เควี เวสตูร์แบร์ | 7 - 0 | เอลลิดิ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Kosovo Division 1 |
||||
19:00 | KF Ramiz Sadiku | 0 - 0 | เคเอส ฟลามัวร์ทารี่ วโลรี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Guatemala Liga Nacional Women |
||||
04:00 | CSD Municipal (W) | 2 - 1 | Antigua GFC (W) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Cameroon League Women |
||||
21:00 | ASFF Diamare (w) | 1 - 1 | Canon de Yaounde (w) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ India League Women |
||||
15:30 | CRPF (W) | 3 - 1 | BBK DAV (w) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Kyrgyzstan Top Liga |
||||
14:00 | FK Alga Bishkek | 2 - 0 | Neftchi Kochkor | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League Women |
||||
20:00 | Al Teram (w) | 0 - 3 | Al Tayaran (w) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Colombia Regional League |
||||
21:00 | Sol de Oriente | 0 - 1 | Ferrovalvulas FC | 0-1 |
23:15 | Talento y Vida | 1 - 2 | Deportivo Alexis Garcia | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Bangladesh Championship League |
||||
20:00 | Fortis FC | 2 - 1 | Fakirapool Young Mens Club | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Sul-Matogrossense |
||||
02:00 | Comercial-MS | 0 - 1 | คอสต้า ริก้า เอ็มเอส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Honduras Liga de Ascenso |
||||
05:00 | Estrella Roja | 2 - 3 | Olancho FC | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Iceland League Cup C |
||||
03:00 | ฮามาร์ ไอเอล | 1 - 0 | Bjorninn | 1-0 |
03:25 | เคเอ อัสเวลเลียร์ | 15 - 1 | Hördur Isafjördur | 7-0 |
ผลบอลวันที่ Nepal C Division |
||||
13:45 | Sanepa Club | 0 - 1 | Samajik Yuwa Club | 0-0 |
16:45 | Manohara United Club | 3 - 1 | Sanogaucharan Youth | 1-1 |