ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
06:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 0 - 1 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
02:45 | มูสครอน เปรูเวลซ์ | 0 - 3 | คอร์ไทรจ์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
00:00 | เลเชีย กอเดนซ์ | 1 - 1 | วอร์ต้า พอซแนน | 1-0 |
02:30 | เลช พอซนาน | 0 - 0 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
02:00 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 0 - 1 | ไบเอิร์นมิวนิก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
00:30 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 3 - 3 | ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา | 1-3 |
00:30 | ซังค์ เพาลี | 2 - 1 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | อฌักซิโอ้ | 0 - 0 | เอเจ โอแซร์ | 0-0 |
02:00 | อาเมียงส์ | 0 - 0 | ก็อง | 0-0 |
02:00 | เอฟซี แซมบี | 1 - 4 | โซโชซ์ | 1-0 |
02:00 | แก็งก็อง | 0 - 0 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 0-0 |
02:00 | น็องซี่ | 1 - 0 | ปัว เอฟซี | 1-0 |
02:00 | ชามัวร์ นิออร์ท | 1 - 1 | ชาโตรูซ์ | 0-1 |
02:00 | โรเดซ อเวรอน | 2 - 0 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 0-0 |
02:00 | วาล็องเซียนส์ | 0 - 1 | เกรอน็อบล์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
02:00 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 0 - 1 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
00:45 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 0 - 2 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 0-1 |
00:45 | เอฟซี ออสส์ | 6 - 0 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 3-0 |
03:00 | โวเลนดัม | 0 - 2 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 0-0 |
03:00 | โรด้า เจซี | 5 - 1 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
00:00 | ริโอ อาฟ | 0 - 0 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 0-0 |
02:00 | มาริติโม่ | 0 - 2 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 0-1 |
02:00 | เบนฟิก้า | 0 - 0 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 0-0 |
04:00 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 2 - 1 | ซีดี ทอนเดลา | 1-0 |
04:00 | เบาวิสต้า เอฟซี | 1 - 2 | กิล วิเซนเต้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | อลาเบส | 1 - 0 | เรอัล บายาโดลิด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
03:00 | อัลบาเซเต้ | 0 - 1 | มายอร์ก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
02:45 | ฟิออเรนติน่า | 0 - 2 | อินเตอร์ มิลาน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
03:15 | สวอนซี ซิตี้ | 2 - 0 | นอริช ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
01:00 | จิลลิ่งแฮม | 0 - 3 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
03:00 | เลชเช่ | 1 - 2 | อัสโคลี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 1 - 1 | เอฟเค วัลเมียรา | 0-1 |
15:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 2 - 0 | Borac Cacak | 2-0 |
15:00 | เอลเคเอสลอดซ์ | 0 - 5 | บัลติก้า | 0-1 |
15:30 | โอลิมปิก โดเน็ตส์ค | 2 - 2 | อาร์ดา | 0-1 |
15:30 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 2 - 2 | โอลิมปิก โดเน็ตส์ค | 0-1 |
15:30 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 2 - 2 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 2-2 |
15:30 | National Police Commissary | 1 - 0 | มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร | 1-0 |
16:00 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 0 - 0 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 0-0 |
16:30 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 4 - 4 | พานดูรี ทาร์กู-จิอู | 2-1 |
16:45 | โอเอฟเค เบลเกรด | 4 - 2 | Susica | 2-1 |
17:00 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 2 - 1 | สเตล รุสซ์โซว | 2-1 |
17:30 | ดูนาเรีย คาลาราซี | 2 - 2 | ราปิด บูคาเรสต์ | 1-1 |
18:00 | FK Drita Bogovinje | 1 - 3 | เคเอฟ เคอีเค | 1-1 |
18:00 | พีริน บลากอเยฟกราด | 0 - 0 | มินยอร์ เพอร์นิค | 0-0 |
18:00 | เมียดิซ เลกนิก้า(N) | 1 - 0 | โครบริ โกลกูฟว์ | 1-0 |
18:00 | เนเมน กร็อดโน่(N) | 0 - 2 | ซลูตัสค์ | 0-2 |
18:00 | Arsenal Tivat | 0 - 2 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 0-0 |
18:30 | อาร์ดา | 0 - 0 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 0-0 |
18:30 | รูบิน คาซาน | 2 - 3 | ดินาโม มอสโก | 1-2 |
19:00 | เอฟซี มินาจ | 4 - 0 | เวเลซ | 2-0 |
19:00 | ยูนิเรีย เดจ | 0 - 1 | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | 0-1 |
19:00 | เอล์ฟส์บอร์ก | 1 - 0 | เฮลซิงบอร์ก | 1-0 |
19:00 | สปาร์ตัก วาร์นา | 1 - 2 | สตรัมส์ก้า สลาวา | 1-0 |
19:00 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 2 - 1 | โบเตฟ วราตซา | 0-1 |
19:00 | Angkor tiger FC | 0 - 1 | พนมเปญ เอฟซี | 0-0 |
19:00 | Deportivo Petare (W) | 6 - 0 | UCV (W) | 3-0 |
19:00 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 1 - 0 | FC Superfund Pasching | 0-0 |
20:00 | สลาเวีย โซเฟีย | 1 - 3 | โรเตอร์ โวลโกกราด | 1-2 |
20:00 | ลีลล์สตรอม | รอ | รัวฟอส | |
20:00 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 1 - 1 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 1-1 |
20:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 4 - 0 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 4-0 |
20:30 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 1 - 0 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 0-0 |
20:30 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 1 - 3 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 0-2 |
21:00 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 2 - 1 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 1-1 |
21:00 | เอฟซี ลวีฟ | 1 - 1 | เอฟเค วัลเมียรา | 0-1 |
21:00 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 1 - 3 | เอ็นเค มูรา 05 | 1-1 |
21:00 | จอร์แดน | 0 - 1 | ทาจิกิสถานบุรุนดี | 0-0 |
21:00 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 1 - 1 | ฮาล์มสตัด | 0-1 |
21:00 | ซังค์ พอลเท่น | 2 - 1 | เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค | 1-0 |
21:00 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 0 - 1 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 0-0 |
21:30 | คาราคาส (ญ) | 0 - 1 | Atletico Venezuela (w) | 0-0 |
21:30 | เทรนซิน | 5 - 0 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 1-0 |
22:00 | Vaxjo (w) | 0 - 3 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | 0-1 |
22:00 | อัล คอร์(สำรอง)(N) | 0 - 2 | อัล เรย์ยาน(สำรอง) | 0-1 |
22:20 | ดินาโม เบรสต์ | 2 - 1 | สลาเวีย โมซีร์ | 2-1 |
22:30 | สเตล รุสซ์โซว | 2 - 2 | การ์บาเนียกราโกล | 2-0 |
00:00 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 4 - 3 | สโลวัคโก้ | 2-1 |
00:00 | แลนด์สโครน่า | 6 - 1 | ทอร์น ไอเอฟ | 1-1 |
00:00 | เกววีลย์ อูแอส | 3 - 2 | อาวรองเช่ | 1-0 |
02:00 | อัลต้า | รอ | โฟรย่า FK | |
02:00 | เปง ฮาเวียร์ | 0 - 0 | Araguacema TO | 0-0 |
05:30 | โคโล โคโล่ (ญ) | 1 - 2 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย คัพ |
||||
00:00 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 1 - 1 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 1-1 |
02:30 | สตวร์มกราซ | 1 - 0 | เฟริส เวียนนา 1894 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
01:00 | สเตด โลซาน อูชชี | 4 - 1 | วินเตอร์ทูร์ | 0-0 |
01:00 | เอสซี เครียนส์ | 0 - 0 | อารัว | 0-0 |
02:00 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 0 - 3 | เอฟซี ธูน | 0-2 |
02:00 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 1 - 1 | เอฟซี วิล 1900 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
01:30 | เซ็บซี่ | 3 - 3 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
22:30 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 0 - 1 | บัซคา โทโพลา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
22:59 | ซัมซั่นสปอร์ | 3 - 1 | บันไดมาสปอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
00:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 1 - 0 | บานิค ออสตราว่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | แซงต์ กิลลุส | 2 - 1 | ลีแอร์ส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
08:00 | แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ | 2 - 2 | คลับ ตีฮัวนา | 1-2 |
10:00 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 3 - 1 | ปาชูก้า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
02:45 | อายร์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0 - 3 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 0-1 |
22:59 | เนีย ซาลามิส | 1 - 2 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:00 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 0 - 0 | มิลเลียนนาริออส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:05 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เพิร์ท กลอรี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
18:00 | กอล โกฮาร์ เอฟซี | 0 - 0 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | 0-0 |
18:30 | อลูมิเนียม อารัก เอฟซี | 1 - 1 | ไซปา | 0-0 |
18:30 | เพย์กัน | 2 - 2 | แมชชีน ซาซี่ | 2-2 |
18:30 | ซบ อฮัน | 1 - 3 | เซปาฮัน | 0-1 |
19:30 | ซาแนท นาฟ | 1 - 1 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 0-0 |
20:30 | เอสเตกฮลัล | 1 - 0 | นาซซาจี้ มาซานดาราน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
19:40 | อัล บาเดน | 0 - 2 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 0-2 |
00:15 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 2 - 4 | อัล อาห์ลี | 2-2 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:30 | อัล ด๊าฟร่า | 1 - 5 | อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) | 1-1 |
20:30 | อัล วาเซิ่ล | 2 - 1 | ฮัทต้า คลับ | 0-1 |
23:15 | อัล ไอน์ | 1 - 4 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 0-1 |
23:15 | อิตติฮัต คาลบา | 2 - 1 | อัจมาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
19:00 | อัล อิติฮัด | 0 - 3 | อัล จาอิส (SYR) | 0-1 |
19:00 | อัล-โชต้าดามัสกัส | 2 - 1 | อัล ฟูโตวา | 1-1 |
19:00 | เทชริน เอสซี | 0 - 1 | ฮัททีน | 0-1 |
19:00 | อัล วาห์ดา | 1 - 0 | Al-Horiyah | 0-0 |
19:00 | อัล วัทบา | 0 - 0 | อัล ซาเฮล | 0-0 |
19:00 | Ha Ji lage | 1 - 2 | อัล คารามาห์ | 0-1 |
19:00 | จาเบิลช | 1 - 1 | อัล ทาลิย่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | วัลลัซเนีย | 1 - 2 | เคเอฟ ลาซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
20:50 | อัล บูไดย่า(N) | 0 - 2 | อัล ริฟฟา | 0-1 |
22:00 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)(N) | 2 - 5 | มานาม่า คลับ | 1-2 |
23:20 | เมลคิยา(N) | 1 - 1 | อัล นาจม่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
20:40 | คาซม่า | 1 - 1 | อัล ซาเฮล | 1-1 |
23:05 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 0 - 3 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:30 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | 1 - 1 | Al Khmes | 1-1 |
20:30 | เจ เวอร์โฮ ลีห์ | 1 - 1 | อัล-มาดิน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | เบซ่า | 1 - 1 | ลุชเนีย เคเอส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:30 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 3 - 1 | ก๋วยลีน่า | 2-1 |
06:45 | กัวรานี อาซุนซิยง | 2 - 2 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 1 - 2 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 0-1 |
05:15 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 1 - 1 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
00:30 | เฟลอรี่ 91 (ญ) | 0 - 5 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
01:15 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 3 - 2 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ คัพ |
||||
19:30 | โอลิมปิกเอล เควนาร์ | 1 - 1 | มาเร็ค | 0-0 |
19:30 | Alopur | 1 - 1 | เอล ดัคเลยาห์ | 0-0 |
19:30 | Al Hamol | 0 - 2 | Shabab Mansoura | 0-0 |
19:30 | อัลเนสร์ไคโร | 5 - 0 | Shabab Bdway | 0-0 |
19:30 | Manhiat alshuhada | 1 - 1 | เปโตรเจ็ท | 0-0 |
19:30 | โนกูม เอล มอสตาคบัล | 0 - 0 | Bandar Egypt | 0-0 |
19:30 | ฟาร์โค | 0 - 0 | ฮาราส เอล เฮดู๊ด | 0-0 |
19:30 | El Sekka El Hadid | 0 - 0 | Kokakola Cairo | 0-0 |
19:30 | El Alominiom | 1 - 2 | Kima Aswan | 0-1 |
19:30 | Suhag | 1 - 0 | Nefnetsov | 1-0 |
19:30 | Malwy | 1 - 1 | Raviena | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | เซจตัน คอรินเทียนส์(N) | 0 - 3 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | 0-1 |
03:00 | โฟลเรียน่า เอฟซี(N) | 1 - 1 | ซานตา ลูเซีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
01:00 | เลบันเต(ฟุตซอล) | 5 - 4 | แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) | 3-4 |
01:00 | Real Betis Futsal | 4 - 2 | อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 3 - 2 | เอสซี เวิร์ล | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน | |
15:15 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | รอ | FK Zbuzany 1953 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:15 | ดูบา อัลฮัสซัน | 1 - 0 | มาซาฟี่ | 0-0 |
20:20 | อัล ฮัมริยา | 2 - 1 | อัล ไทด์ | 1-0 |
20:20 | เอมิเรตส์ คลับ | 2 - 1 | แมสฟุท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ลีกคัพ |
||||
20:00 | Pretoria Callies | 1 - 0 | รีล คิงส์ | 0-0 |
22:00 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 2 - 1 | Sekhukhune United | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันคัพเยาวชน U17 |
||||
21:00 | เซเนกัล(ยู17) | 4 - 2 | แกมเบีย (ยู17) | 3-1 |
00:00 | เซียร์รา ลีโอน (ยู17)(N) | 0 - 1 | กินี-บิสเซา(ยู17) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ โอมาน สุลต่าน คัพ |
||||
20:20 | ibri | 1 - 0 | อัล ซูวาอี | 1-0 |
22:45 | อัล ซีบ | 1 - 0 | ซาฮัม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | Al-Rawdhah | 3 - 2 | อัล ลิยาช | 2-0 |
19:30 | Al-Trgee | 1 - 0 | Al Dahab | 1-0 |
19:50 | Al Selmiyah | 0 - 2 | ฮอตเทิร์น | 0-0 |
19:50 | Afief | 4 - 3 | Al-Sharq | 3-1 |
19:50 | Al-Washm | 2 - 1 | Wajj | 1-0 |
19:55 | อัลนาจม่า(ซาอุฯ) | 4 - 3 | อัล มอจเซล | 3-1 |
20:00 | อัล โอลูบัช | 1 - 2 | Al Kholood | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:59 | Valle de Egues | 3 - 2 | ซีดี ซูบิซ่า | 0-0 |
22:30 | CD Huarte | 1 - 1 | เอดี ซานฮวน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | คลับ แซลมี | 2 - 0 | Wydad Temara | 2-0 |
21:00 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | 1 - 1 | ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | เนกาซ่า (ยู20) | 0 - 1 | ครูซ อซูล(ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
17:00 | Zakho | 2 - 0 | Al Semawah | 0-0 |
18:00 | อัล-นาฟ | 0 - 0 | Al-Hudod | 0-0 |
19:15 | แบกแดด | 0 - 1 | อัล นาจาฟ | 0-0 |
21:30 | อัล ซอลรา | 1 - 1 | Naft Misan | 0-0 |
23:45 | นาฟิต อัลวาซาต | 2 - 3 | Al Qasim Sport Club | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ |
||||
01:30 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 3 - 2 | เคฟลาวิค | 2-0 |
03:00 | เบรย์ดาบลิค | 5 - 1 | อัคราเนส | 4-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
05:00 | แอตเลติโก้ ฮิวล่า | 1 - 1 | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
19:30 | อาบู แคร์ เซเมด | 3 - 0 | Biyala SC | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Iran U23 Liga |
||||
14:30 | Etihad Salar U23 | 1 - 2 | Ayandeh Sazan Tehran U23 | 0-0 |
14:30 | Cypress teresopolis U23 | 1 - 2 | Dena Saba U23 | 0-0 |
15:30 | Abi Pooshan U23 | 0 - 1 | Naft Iranian U23 | 0-0 |
16:40 | PAS Ghavamin U23 | 0 - 0 | Havadar SC U23 | 0-0 |
17:00 | Espahbod U23 | 0 - 1 | บาดราน (ยู23) | 0-0 |
17:30 | เพย์กัน(ยู 23) | 1 - 0 | Spad Alvand U23 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ (W) |
||||
01:30 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 0 - 4 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 0-2 |
01:30 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 4 - 1 | วีวี อัลค์มาร์ (ญ) | 2-1 |
01:30 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) | 1 - 2 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | 0-1 |
01:30 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 3 - 0 | ซโวลเล่ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ |
||||
02:30 | Phil diae Bolley | 7 - 3 | Cybertel Aniene Futsal | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เบงกาลูรู(N) | 0 - 0 | เซนไนยิน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | Accra Hearts of Oak | รอ | Legon Cities FC |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
02:00 | อันเดอร์เลชท์ (ญ) | 8 - 0 | Charleroi (w) | 6-0 |
02:30 | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | 1 - 2 | KAA Gent Ladies | 0-0 |
02:30 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | 1 - 3 | สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียกัว ลีกอาชีพ |
||||
17:15 | Sesa Football Academy | 1 - 1 | วาสโก เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:59 | St. Maur Lusi | รอ | ล็องส์ บี | |
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว |
||||
21:30 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 2 - 1 | ทาร์ตู เจเค มัก | 2-1 |
00:30 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 1 - 0 | วาปรัส ปาร์นู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์ |
||||
02:00 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | 2 - 0 | ฟีลเคียร์(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์แชมป์ B |
||||
01:00 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 2 - 5 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 0-0 |
02:00 | Throttur Vogur | 6 - 2 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลโคปาเวิร์ด |
||||
06:00 | คุยอาบา | 1 - 0 | วิลา โนวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | ทัสเคอร์ | 1 - 0 | วาซิโต้ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | Welkite Ketema | 0 - 0 | Awassa Kenema | 0-0 |
19:00 | Fasil Kenema | 2 - 0 | Dire Dawa | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก |
||||
21:45 | Al Shorta Al Qadarif | 0 - 0 | อัล-ฮิลาล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ [53%] | 1 - 1 | [85%] โมฮัมเมดัน เอสซี จะชนะ | 1-1 |
16:30 | ชิทตากอง อะบาฮานี่ | 0 - 1 | พสุนธรา คิงส์ | 0-0 |
19:00 | มูกติยอดด้าเอสเคซี | 1 - 4 | อาบาฮานี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
06:30 | เอดี การ์เมลิต้า | 3 - 2 | Santa Ana | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
04:00 | เดปอร์ติโว่ เปตาป้า | 1 - 2 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | เรดดิ้ง(ยู 23) | 5 - 2 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) | 1-1 |
01:00 | แอสตัน วิลล่า (ยู 23) | 4 - 4 | คริสตัล พาเลซ(ยู 23) | 2-1 |
02:00 | อาร์เซน่อล (ยู 23) | 2 - 2 | เชลซี(ยู 23) | 1-2 |
02:00 | ไบรท์ตัน (ยู 23) | 6 - 1 | เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) | 3-1 |
02:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 6 - 4 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) | 2-2 |
02:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) | 3 - 1 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) | 1-0 |
02:00 | นอริช ซิตี้ (ยู 23) | 0 - 0 | ฟูแล่ม(ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
20:00 | มิลล์วอลล์(ยู 23) | 0 - 1 | ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) | 0-0 |
20:00 | วัตฟอร์ด (ยู 23) | 3 - 2 | อิปสวิช (ยู 23) | 2-1 |
21:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) | 2 - 0 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
01:00 | คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า | 2 - 1 | CD Cuautla | 0-1 |
04:00 | อินเทล พาจา | 1 - 1 | ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง |
||||
22:00 | อัล-ดูฮาอิล (ยู 23) | 0 - 0 | อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) | 0-0 |
22:00 | อัล-คอร์ เอสซี(ยู 23) | 0 - 2 | อัล-เรย์ยานเอสซี (ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
03:00 | คัลดัส | 1 - 1 | Uniao Almeirim | 1-0 |
03:30 | เอสเปแรนคา เดอ ลากอส | 0 - 1 | วิตอเรีย เซตูบัล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
08:00 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 5 - 1 | ครูซ อซูล(ญ) | 3-0 |
05:00 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 0 - 0 | ไทเกรส(ญ) | 0-0 |
06:00 | เกเรตาโร(ญ) | 3 - 3 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ Gambia GFA League |
||||
22:59 | Banjul Hawks FC | 0 - 0 | ฟอร์ชูนเอฟซี | 0-0 |
22:59 | Tallinding United | 0 - 0 | Elite United | 0-0 |
ผลบอลวันที่ India Bangalore Super Division |
||||
16:30 | Bangalore Eagles | 1 - 1 | เอเอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Burundi Cup |
||||
20:00 | ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี | 1 - 0 | รูกินโซ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League Women |
||||
20:00 | Delphi SC (W) | 1 - 8 | El Gounah (W) | 1-6 |
ผลบอลวันที่ Colombia Regional League |
||||
03:00 | Inder Girardota | 2 - 7 | E.D.P IND. Medellin | 0-3 |