ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
02:45 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 3 - 2 | วาสแลนด์ บีเวเรน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
00:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 0 - 2 | วิสล่า พล็อค | 0-2 |
02:30 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 0 - 1 | โปกอน เซซิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
02:30 | สตุ๊ตการ์ต | 2 - 0 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
00:30 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 3 - 0 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 2-0 |
00:30 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 2 - 1 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
03:00 | โอลิมปิก ลียง | 2 - 1 | บอร์กโดซ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
00:45 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 1 - 2 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 0-1 |
00:45 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 1 - 1 | เอสซี เทลสตาร์ | 1-0 |
03:00 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 2 - 0 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 0-0 |
03:00 | เดอ กราฟสคัป | 2 - 1 | เอฟซี ออสส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 0 - 0 | คารากูมรัค | 0-0 |
22:59 | กาเซียนเท็ป B.B. | 1 - 2 | กาลาตาซาราย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | เรอัล บายาโดลิด | 1 - 3 | ฮูเอสก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
03:00 | เรอัล ซาราโกซ่า | 1 - 0 | พอนเฟร์ราดิน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
02:45 | โตริโน่ | 1 - 1 | ฟิออเรนติน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
03:00 | เร้ดดิ้ง | 3 - 1 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
03:00 | วิเชนซ่า | 0 - 0 | เอซี เวนิช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
14:30 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 5 - 2 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) | 2-0 |
15:00 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | 1 - 0 | อลันยาสปอร์(ยู 19) | 1-0 |
15:30 | Khatoco Khanh Hoa(N) | 0 - 1 | กวาง นัม | 0-1 |
16:00 | เอ็นเคโอซีเยค 2 | 2 - 0 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 0-0 |
16:00 | โรชเดล โรเวอร์ | 2 - 5 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 2-0 |
16:00 | โรชเดล โรเวอร์ | 2 - 5 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | 2-0 |
16:25 | คอนคอร์เดีย เชียจน่า | 1 - 1 | ทูนาริ | 1-1 |
16:30 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 2 - 1 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 0-1 |
17:00 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 4 - 1 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 2-1 |
17:00 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 1 - 0 | โบเตฟ วราตซา | 1-0 |
17:00 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 3 - 0 | Gareji Sagarejo | 2-0 |
17:25 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 2 - 1 | โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21) | 0-0 |
17:25 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 1 - 3 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 0-1 |
18:00 | เฮลซิงกอร์ | 1 - 1 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 0-0 |
18:00 | มิดทิลแลนด์(N) | 2 - 0 | เอสเบิร์ก | 2-0 |
18:30 | พีริน บลากอเยฟกราด | 0 - 0 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 0-0 |
18:55 | UCV (W) | 1 - 2 | Deportivo Petare (W) | 0-1 |
19:00 | ซิเล็กส์ | รอ | ปาร์ติซาน เบลเกรด | |
19:00 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 1 - 1 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 0-0 |
20:00 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 1 - 2 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 1-0 |
20:00 | เทรนซิน | 2 - 3 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 2-0 |
20:00 | เฟรเดอริเซีย | 3 - 2 | สคีฟซ์ ไอเค | 2-1 |
20:30 | ดินาโม ทบิลิซี | 1 - 1 | โคลอส โคซาลิฟก้า | 1-0 |
21:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 2 | อัคโตเบ | 1-1 |
21:00 | FC Superfund Pasching | 1 - 2 | กราเซอร์ เอเค | 1-1 |
21:00 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 1 - 2 | พริสตีนา | 0-1 |
21:00 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | 1 - 3 | อาร์ดา | 1-0 |
21:30 | Atletico Venezuela (w) | 1 - 0 | คาราคาส (ญ) | 1-0 |
21:30 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา(N) | 0 - 0 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 0-0 |
21:30 | เอฟซี มินาจ | 1 - 1 | โอลิมปิก โดเน็ตส์ค | 1-1 |
22:30 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 2 - 1 | ฮัคเค่น | 1-0 |
22:59 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)(N) | 2 - 1 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 2-0 |
22:59 | จะชนะ สตวร์มกราซ [79%] | 5 - 1 | [63%] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 2-0 |
22:59 | รุช ซอร์ซอฟ | 3 - 1 | Znicz Klobuck | 1-0 |
00:00 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | 2 - 2 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 0-2 |
01:00 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 2 - 2 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 1-0 |
01:00 | Vaxjo (w) | รอ | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | |
01:00 | ทีพีเอส ตูร์คู | 5 - 0 | ซัลปา | 3-0 |
07:00 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 0 - 0 | เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส คัพ |
||||
02:45 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 2 - 1 | ซานตาคลารา | 2-0 |
03:45 | กิล วิเซนเต้ | 0 - 2 | ปอร์โต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
01:00 | เอสซี เครียนส์ | 1 - 2 | เอฟซี วิล 1900 | 0-0 |
01:00 | สเตด โลซาน อูชชี | 1 - 3 | เอฟซี ธูน | 0-2 |
01:00 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 2 - 0 | เคียสโซ | 0-0 |
02:00 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 1 - 0 | วินเตอร์ทูร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
01:00 | ซีเอส คราอิโอว่า | 1 - 1 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
22:59 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 0 | บันไดมาสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 2 - 0 | วาร์เท็กซ์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | เควีเอสเค ลอมเมล | 4 - 2 | KMSK Deinze | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 1 - 1 | เนกาซ่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 1 - 1 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 1-1 |
22:59 | เอร์มิส อราดิปปู | 2 - 2 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
02:45 | ลาร์นเอฟซี | 1 - 1 | เกล็นโตรัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 3 - 3 | พลาซ่า โคโลเนีย | 1-1 |
05:15 | บอสตัน ริเวอร์ | 2 - 1 | เซอร์โร ลาร์โก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
06:00 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 2 - 0 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:05 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 1 - 1 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
18:30 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | 1 - 1 | เอสเตกฮลัล | 1-0 |
18:30 | นาซซาจี้ มาซานดาราน | 2 - 3 | ซบ อฮัน | 1-2 |
18:30 | ไซปา | 0 - 1 | กอล โกฮาร์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:30 | อัจมาน | 2 - 1 | อัล ด๊าฟร่า | 0-1 |
20:30 | ฮัทต้า คลับ | 1 - 4 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 1-3 |
23:15 | อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) | 3 - 0 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | เซรามิกา(N) | 2 - 1 | เอล กัวน่า | 0-1 |
19:30 | วาดี้ เดกลาเอสซี(N) | 0 - 0 | อัสวาน | 0-0 |
22:00 | เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้(N) | 0 - 3 | เอล มาสรี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:00 | อามาซูลู | 2 - 1 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
20:45 | อัล ฮัดด์(N) | 2 - 1 | อัล บูไดย่า | 0-0 |
23:15 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)(N) | 1 - 0 | อัล มูฮารัค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | ฟิกูเรนเซ่ | 2 - 7 | ปอนเต เปรตา | 1-4 |
03:00 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 1 - 0 | โอเอสเต้ | 0-0 |
05:15 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 0 - 1 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 0-1 |
05:15 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 4 - 1 | คุยอาบา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
05:00 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 0 - 1 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | บัลซาน เอฟซี(N) | 4 - 1 | มอลตาเอฟซี | 2-1 |
03:00 | ซานตา ลูเซีย(N) | 0 - 1 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์ |
||||
21:00 | อาเซอร์ไบจาน (ฟุตซอล) | 4 - 1 | สโลวะเกีย(ฟุตซอล) | 1-1 |
22:59 | ลัตเวีย(ฟุตซอล) | 0 - 1 | สโลวีเนีย(ฟุตซอล) | 0-1 |
22:59 | รัสเซีย (ฟุตซอล) | 6 - 0 | อาร์เมเนีย(ฟุตซอล) | 3-0 |
03:15 | โปรตุเกส (ฟุตซอล) | 2 - 2 | โปแลนด์(ฟุตซอล) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
21:00 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 2 - 2 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน | |
15:15 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | รอ | FK Zbuzany 1953 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
15:05 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 1 | เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:10 | อัลบาเตห์ | 1 - 1 | อัล อราบี | 0-0 |
20:10 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 1 - 1 | ดูบา อัลฮัสซัน | 1-1 |
20:10 | อัล ไทด์ | รอ | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | |
20:10 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 2 - 1 | อัล ไทด์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:20 | อัล-นาดห์ฮา | 2 - 1 | อัล-โนจูม | 0-0 |
19:20 | อัล-ทอคบาห์ | 1 - 2 | อัล ทาย | 0-1 |
19:40 | อัล-ไฟฮา | 4 - 0 | Al Sahel | 2-0 |
19:45 | อัล บูกาย์รียาห์ | 0 - 1 | อัล-จีล | 0-1 |
19:50 | อัล-จาบาลีน | 0 - 0 | อัล-โชอาลาห์ | 0-0 |
19:50 | Arar FC | 0 - 0 | ฮาเจอร์ | 0-0 |
22:50 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 1 - 1 | โอฮูด มีดินา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
19:25 | อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) | 1 - 3 | อัล-ฮิลาล(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | มิเนอร์ว่า อคาเดมี่(N) | 0 - 0 | Sudeva Moonlight FC | 0-0 |
17:30 | เจนไน ซิตี้(N) | 1 - 0 | อินเดียน แอโรว์ | 0-0 |
20:30 | ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส(N) | 1 - 1 | ทีอาร์เอยู เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
08:00 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า | 0 - 1 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 0-1 |
06:30 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 2 - 1 | ตลัซกาลาเอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ดิวิชั่น 1 |
||||
21:55 | ยาร์มุค | 1 - 1 | อัล-ทาดามอน(คูเวต) | 0-0 |
21:55 | Burgan SC | 0 - 1 | อัล ซาลิบิคัท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Syrian Youth League |
||||
19:00 | อัล-มาดจ์(เยาวชน) | 3 - 2 | Al Taliya SC U21 | 2-1 |
19:00 | อัล อิตติฮัด(เยาวชน) | 1 - 1 | Jableh SC U21 | 0-0 |
19:15 | อัล จาอิช ดามุสคัส(เยาวชน) | 1 - 1 | Al Horiyah U21 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 1 - 0 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:59 | Valle de Egues | 3 - 2 | ซีดี ซูบิซ่า | 0-0 |
22:30 | CD Huarte | 1 - 1 | เอดี ซานฮวน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | 2 - 4 | Stade Marocain du Rabat | 1-2 |
21:00 | UTS Union Touarga Sport Rabat | 2 - 3 | โอลิมปิค คูริบก้า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) | รอ | เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) | |
22:00 | ครูซ อซูล(ยู20) | รอ | เกเรตาโร่ (ยู20) | |
22:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | รอ | เนกาซ่า (ยู20) | |
22:00 | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | รอ | โตลูกา(ยู 20) | |
22:00 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | รอ | แอตลาส (ยู20) | |
22:00 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | รอ | คลับ อเมริกา (ยู 20) | |
22:00 | ลีออน(ยู20) | รอ | ซานหลุยส์(ยู20) | |
22:59 | Mazatlan U20 | 1 - 3 | ปาชูก้า(ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:30 | พีเอส ติร่า | รอ | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | |
18:15 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | รอ | เปอร์เซบายา สุราบายา | |
20:30 | เปอร์ซิบ บันดุง | รอ | พีเอสไอเอส เซมารัง |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
19:30 | อัลเนสร์ไคโร | 1 - 2 | เทอร์ซาน่า เอสซี | 0-1 |
19:30 | กอมฮอร์เยท เชบิน | 2 - 1 | สูซ มอนตากฮาบ | 0-0 |
19:30 | โนกูม เอล มอสตาคบัล | 1 - 0 | แทนต้า | 0-0 |
19:30 | Sers Elyan | 1 - 0 | เปโตรเจ็ท | 1-0 |
19:30 | โอลิมปิกเอล เควนาร์ | 0 - 0 | El Sekka El Hadid | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ (W) |
||||
01:30 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 3 - 1 | วีวี อัลค์มาร์ (ญ) | 1-0 |
01:30 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | 1 - 3 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เอฟซี กัว | 1 - 1 | อีสต์ เบงกอล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | Bechem United | 3 - 1 | เตชิมันซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
02:00 | Charleroi (w) | 0 - 0 | ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) | 0-0 |
02:00 | KAA Gent Ladies | 1 - 0 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียกัว ลีกอาชีพ |
||||
17:15 | Velsao SCC | 0 - 2 | กาลังกูต | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:59 | St. Maur Lusi | รอ | ล็องส์ บี | |
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว |
||||
21:30 | วาปรัส ปาร์นู | 0 - 2 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 0-1 |
21:30 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 0 - 2 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 0-1 |
00:30 | ทาร์ตู เจเค มัก | 0 - 3 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 0-1 |
00:35 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | รอ | เอฟซี มาร์ดู |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์แชมป์ B |
||||
01:30 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 4 - 1 | Throttur Vogur | 1-1 |
03:00 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | 5 - 2 | ไอเอฟ เวสตรี | 2-2 |
04:00 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 3 - 3 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin |
||||
20:30 | แร็งส์(ญ) | 0 - 5 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
18:00 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | รอ | Bidico | |
19:00 | วาซิโต้ เอฟซี | 1 - 0 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | Dire Dawa | 1 - 3 | Welkite Ketema | 0-1 |
19:00 | เอธิโอเปียน คอฟฟี่ | 2 - 2 | Bahir Dar Kenema FC | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) | 1 - 1 | อาร์เซน่อล (ยู 23) | 1-1 |
20:00 | เรดดิ้ง(ยู 23) | 3 - 1 | แอสตัน วิลล่า (ยู 23) | 1-0 |
02:00 | เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) | 3 - 1 | เซาแธมป์ตัน (ยู 23) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
20:30 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) | 5 - 1 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
01:00 | แอตเลติโก้ ซาน ลูอิส 2 | 2 - 0 | แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ | 1-0 |
04:30 | Mazorqueros FC | 1 - 0 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง |
||||
22:00 | อัลซาดด์เอสซี (ยู 23)(N) | 6 - 1 | อัล คอร์(สำรอง) | 2-0 |
22:00 | อัล วาครา(สำรอง)(N) | 1 - 0 | อัล เรย์ยาน(สำรอง) | 0-0 |
22:00 | อัมม์ ซาลาล(ยู 23)(N) | 0 - 1 | อัล-อราบีโดฮา(ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
22:00 | CF Estrela | 2 - 1 | เรอัลสปอร์ต คลับ | 1-1 |
22:00 | อมาดอร่า | 2 - 1 | Real SC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Burundi League |
||||
21:00 | มูซิงก้า เอฟซี | 0 - 1 | วิทาโล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
04:45 | คลับ เนกาซ่า (ญ) | 1 - 1 | พูมาส ยูนัม (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia GFA League |
||||
22:59 | Banjul Hawks FC | 1 - 1 | Tallinding United | 1-0 |
22:59 | Wallidan | 1 - 1 | บีเค มิลาน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 1 |
||||
20:15 | AS Armee | 0 - 4 | เอเอสซี เคเดีย | 0-1 |
22:59 | เอฟซี นูอาดิโบ | 2 - 0 | King Nouakchott | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal U23 |
||||
18:00 | เบเลเนนเซส(ยู 23) | 1 - 1 | เลชอยส์ (ยู 23) | 0-0 |
18:00 | มาริติโม่(ยู 23) | 1 - 3 | บราก้า(ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League Women |
||||
19:45 | Al Teram (w) | 2 - 1 | Delphi SC (W) | 0-0 |