ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
01:00 | ราปิด เวียนนา | 4 - 1 | สตวร์มกราซ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
02:45 | อันเดอร์เลชท์ | 0 - 0 | วาสแลนด์ บีเวเรน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
02:30 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 4 - 2 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
00:30 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 3 - 3 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 1-2 |
00:30 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 0 - 1 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
03:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 4 - 0 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
02:00 | วิลเลม 2 | 1 - 3 | พีอีซี ซโวลล์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
00:45 | เอสซี คัมบูร์ | 5 - 1 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 3-1 |
00:45 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 1 - 1 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 1-0 |
03:00 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 3 - 0 | ดอร์เดรชท์ | 0-0 |
03:00 | เอสซี เทลสตาร์ | 2 - 2 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | เลบานเต้ | 2 - 2 | เรอัล บายาโดลิด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
01:00 | ฟูเอนลาบราดา | 0 - 0 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0-0 |
03:00 | อัลบาเซเต้ | 1 - 0 | เรอัล ซาราโกซ่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
02:45 | เบเนเวนโต้ | 2 - 2 | โตริโน่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 2 - 2 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
02:45 | สโต๊ค ซิตี้ | 1 - 2 | วัดฟอร์ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
03:00 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 2 - 1 | ปิซ่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 0 | ทอม ทอมสค์ | 1-0 |
16:00 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 1 - 0 | อัลโตน่า เมจิค | 1-0 |
16:00 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 4 - 0 | Hutnik Krakow | 1-0 |
16:00 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 4 - 0 | Podhale Nowy | 1-0 |
16:00 | คูคาริคกิ สตานคอม(N) | 1 - 0 | มาริบอร์ | 1-0 |
17:00 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 2 - 1 | ดูนาเรีย คาลาราซี | 2-0 |
17:30 | Brisbane Athletic | 2 - 4 | เมาท์ กราเวท | 1-1 |
18:00 | พีริน บลากอเยฟกราด | 1 - 0 | ทแซร์สโค เซโล | 1-0 |
18:00 | ออดราออปอเล | 1 - 2 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 1-0 |
19:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 3 - 1 | อาร์ดา | 2-0 |
19:00 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 3 - 0 | พาริซอน บาดิจอฟ | 1-0 |
19:00 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 3 - 0 | สลาโว วีเซลัด | 0-0 |
19:00 | เอล์ฟส์บอร์ก | 3 - 0 | ฮัคเค่น | 0-0 |
19:00 | โคลดิ้ง | 2 - 2 | แรนเดอร์ส | 1-2 |
19:00 | วอร์ต้า พอซแนน | 3 - 1 | วิดซอว์ ลอดส์ | 2-0 |
19:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 1 - 3 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 0-1 |
19:00 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 1 - 4 | ลิงบี้ | 0-2 |
19:30 | Gjilani | 1 - 0 | Decic Tuzi | 1-0 |
19:30 | สปาร์ตัก เพลเวน | 2 - 3 | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | 2-2 |
19:30 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 1 - 5 | เอ็นเค มูรา 05 | 1-2 |
20:00 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 4 - 1 | เอ็นเค นาฟต้า | 1-1 |
20:00 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 0 - 4 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 0-2 |
20:00 | บัลติก้า | 2 - 0 | เอฟเค วอซโดวัค | 1-0 |
20:00 | FC Superfund Pasching | 0 - 1 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 0-1 |
20:15 | ทอม ทอมสค์ | 2 - 0 | KF Llapi | 0-0 |
20:30 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 0 - 1 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 0-0 |
20:30 | เลเชีย กอเดนซ์ | 2 - 0 | วิสล่า พล็อค | 2-0 |
20:30 | นอร์ดเจลแลนด์ | 2 - 1 | วีบรอก | 0-0 |
21:00 | โปกอน เซซิน | 2 - 2 | อาร์ก้า กดิเนีย | 0-1 |
21:00 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 4 - 0 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 2-0 |
21:00 | ดอมซาเล่ | 3 - 3 | NK Orijent Rijeka | 2-1 |
21:00 | มัลโดส ลูการ์นี | 3 - 2 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 1-1 |
22:59 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 1 - 1 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 1-1 |
39 | SV Spittal | 0 - 0 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | - |
01:30 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 2 - 0 | US Mondorf-les-Bains | 1-0 |
9 | Vrgorac | 0 - 0 | Uspinjaca | - |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
02:45 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 0 - 1 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
01:00 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 0 - 1 | เอสซี เครียนส์ | 0-0 |
02:00 | กราสฮ็อปเปอร์ | 2 - 0 | สเตด โลซาน อูชชี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:00 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 2 - 1 | เอฟซีคลินเซนิ | 2-0 |
01:00 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 2 - 1 | ซีเอส โวลุนทารี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 0 - 3 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 0-2 |
00:05 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 0 - 1 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
00:00 | เบอโน่ | 0 - 3 | สโลวาน ลิเบอเรช | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | ลีแอร์ส | 3 - 1 | Club Brugge(U23) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:00 | แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ | 3 - 1 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
02:45 | อาร์บรอท | 1 - 1 | ดันดี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
01:00 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 1 - 1 | วาร์ซิม | 1-0 |
03:15 | เปนาฟิลด์ | 2 - 2 | เฟยเรนเซ่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เออีเอล ลิมาสซอล | 3 - 1 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 2-1 |
22:59 | เออีเค ลาร์นาคา | 3 - 1 | เอร์มิส อราดิปปู | 3-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | อาร์ซี รีไลแซน | 0 - 1 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 0-1 |
20:30 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 1 - 1 | เอ็นซี มากร้า | 0-0 |
20:30 | เจเอส คาบิลี่ | 2 - 1 | เจเอส ซาอัวร่า | 1-0 |
20:30 | ปาราดัว เอซี(N) | 3 - 0 | เจเอสเอ็ม สกิกดา | 1-0 |
20:30 | ซีเอส กงส์ต็องตีน(N) | 0 - 1 | อีเอส เซทิฟ | 0-1 |
20:30 | โอลิมปิก เมเดีย | 1 - 0 | ยูเอส บิสกรา | 0-0 |
21:00 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 3 - 3 | เอเอส เอน เอ็มลิล่า | 1-3 |
21:00 | ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส | 2 - 3 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 1-1 |
21:00 | เอ็มซี โอราน | 1 - 0 | เอเอสโอ ชเลฟ | 0-0 |
21:00 | ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ | 0 - 1 | ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:00 | บาสเตีย ซีเอ | 2 - 2 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 2-1 |
00:00 | บรูค พีรอนนาส | 0 - 1 | เกววีลย์ อูแอส | 0-0 |
00:00 | เกรไตล์ | 1 - 2 | อาวรองเช่ | 1-1 |
00:00 | เซเต้ เอฟซี | 0 - 0 | โชเลท เอสโอ | 0-0 |
00:00 | วิลเลฟรองเช | 1 - 1 | อานซี | 0-1 |
00:30 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 0 - 0 | Stade Briochin | 0-0 |
01:00 | บูโลญจน์ | 1 - 2 | บาสเตีย | 1-0 |
02:00 | อูแอส กงการ์กโน่ | 1 - 1 | ลียง ดูเชรี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | ซีเอ เรนติสตัส | 0 - 1 | บอสตัน ริเวอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:05 | ซิดนีย์ เอฟซี | 0 - 2 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | ทาลา เอล เจช | 3 - 0 | เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ | 2-0 |
19:30 | สโมฮา เอสซี | 1 - 1 | พีระมิดส์ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
19:00 | Al-Horiyah | 1 - 1 | อัล ฟูโตวา | 1-0 |
19:00 | อัล วาห์ดา | 2 - 1 | อัล ซาเฮล | 1-1 |
19:00 | อัล วัทบา | 0 - 1 | ฮัททีน | 0-0 |
19:00 | Ha Ji lage | 1 - 2 | อัล อิติฮัด | 0-1 |
19:00 | จาเบิลช | 0 - 1 | อัล จาอิส (SYR) | 0-0 |
19:00 | เทชริน เอสซี | 1 - 0 | อัล คารามาห์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
20:40 | อัล บูไดย่า(N) | 1 - 1 | บูไสทีน | 0-1 |
23:10 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)(N) | 1 - 3 | อัล ริฟฟา | 0-2 |
23:10 | เมลคิยา(N) | 2 - 1 | อัล ฮัดด์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
20:25 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 0 - 1 | อัล นาสเซอร์ | 0-0 |
22:55 | อัล คาดเซีย | 4 - 1 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 3-1 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | ยูเวนตูเด้ | 2 - 1 | ฟิกูเรนเซ่ | 0-0 |
05:15 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 1 - 1 | บราซิล เด เปโลตัส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
00:30 | ปารีสเอฟซี (ญ) | 0 - 5 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 2 - 1 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี(N) | 0 - 2 | จีซีร่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
03:00 | วัลเล็ตตา เอฟซี(N) | 1 - 0 | บัลซาน เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
02:00 | Xota Magna Gurpea Futsal | 3 - 4 | เลบันเต(ฟุตซอล) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
19:00 | เคสลา เอฟเค | 0 - 1 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
19:00 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 1 - 3 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 0-1 |
21:00 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 0 - 2 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 0 - 0 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน | |
15:15 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | รอ | FK Zbuzany 1953 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
17:05 | บริสแบน โรว์(ญ)(N) | 6 - 0 | เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:05 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 2 - 0 | แมสฟุท | 1-0 |
20:05 | ดิบา ฟูไจรัช | 1 - 0 | อัลบาเตห์ | 0-0 |
20:05 | เอมิเรตส์ คลับ | 1 - 1 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
17:00 | ฮอง อันห์ ยาลาย | 2 - 1 | ซงลาม เหงะอาน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:00 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 1 - 0 | คอร์เรคามินอส ยูเอที | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเออี เอสซี |
||||
22:59 | อัล ชาร์จาห์(N) | 0 - 1 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
18:15 | เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด | 0 - 0 | Sekhukhune United | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โอมาน สุลต่าน คัพ |
||||
20:00 | อัล โอรูบา | 2 - 2 | Salalah | 1-1 |
20:05 | อัลรูสตัก | 0 - 2 | ดูฟาร์ | 0-1 |
22:59 | โซฮาร์ คลับ | 1 - 1 | อัล ซูวาอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) | 1 - 0 | เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) | 0-0 |
16:00 | เอ็มซี โอราน (ยู21) | 3 - 2 | เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) | 0-1 |
16:00 | เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) | 1 - 1 | NC Magra U21 | 0-0 |
16:00 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 1 - 1 | ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | 0-0 |
16:00 | อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) | 0 - 1 | ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) | 0-0 |
16:10 | ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) | 1 - 1 | ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) | 1-1 |
16:15 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 0 - 0 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | 0-0 |
16:15 | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | 0 - 1 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 0-0 |
16:15 | ปาราดอ เอซี (ยู21) | 1 - 1 | เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) | 0-1 |
16:15 | ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) | 1 - 2 | ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:59 | Valle de Egues | 3 - 2 | ซีดี ซูบิซ่า | 0-0 |
22:30 | CD Huarte | 1 - 1 | เอดี ซานฮวน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | 0 - 1 | คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ | 0-0 |
23:15 | ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา | 1 - 1 | เคเอซีเดอ เคนิตร้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | พูเอบลา (ยู20) | 0 - 2 | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | 0-1 |
22:00 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | รอ | ลีออน(ยู20) | |
22:00 | แอตลาส (ยู20) | รอ | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | |
22:00 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | รอ | เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) | |
22:00 | โตลูกา(ยู 20) | รอ | เนกาซ่า (ยู20) | |
22:00 | เกเรตาโร่ (ยู20) | รอ | พูมาส ยูนัม(ยู20) | |
22:59 | Mazatlan U20 | 1 - 3 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:59 | โมร็อกโก(N) | 0 - 0 | รวันดา | 0-0 |
02:00 | ยูกันดา(N) | 1 - 2 | โตโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
17:00 | อัล-นาฟ | 1 - 0 | Al Talaba | 0-0 |
18:00 | Alsinaat Alkahrabaiya | 0 - 1 | อัล นาจาฟ | 0-0 |
19:15 | อัล ซอลรา | 1 - 0 | Al Semawah | 1-0 |
21:30 | อาร์บิล | 1 - 1 | Al-Hudod | 1-0 |
23:45 | อัล โชลต้า | 0 - 0 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | คูเฟอร์ ซูม | 0 - 1 | อัล บากา | 0-0 |
19:00 | แดท ราส | 3 - 1 | เอธฮาดอัล รามธา | 2-1 |
19:00 | ซาร์มา อัลซาร์ฮาน(N) | 0 - 2 | อัล-จาลิล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
18:15 | อเรม่า มาลัง | รอ | เปอซิปูร่า จายาปูร่า | |
20:30 | พีเอสเอส สเลมัน | รอ | เปรซียา จาการ์ตา |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
06:00 | บาแรนคิลล่า เอฟซี | 0 - 1 | Universitario de Popayan | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
19:30 | Kokakola Cairo | 0 - 2 | โอลิมปิกเอล เควนาร์ | 0-0 |
19:30 | โนกูม เอล มอสตาคบัล | 0 - 1 | FC Porto Suez | 0-0 |
19:30 | เทอร์ซาน่า เอสซี | 2 - 0 | Sers Elyan | 0-0 |
19:30 | El Sekka El Hadid | 2 - 1 | อัลเนสร์ไคโร | 1-1 |
19:30 | สูซ มอนตากฮาบ | 0 - 2 | เอล ดัคเลยาห์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ |
||||
22:00 | คาตาเนีย(ฟุตซอล) | 7 - 3 | Royal Saint Giuseppe Futsal | 3-2 |
02:00 | Acqua e Sapone C5 Futsal | 2 - 3 | Carme Dawson | 1-3 |
02:30 | Signor Prestito CMB Futsal | 8 - 3 | เปสคารา (ฟุตซอล) | 5-2 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | อีสต์ เบงกอล(N) | 0 - 1 | มุมไบ ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
01:00 | Legon Cities FC | 5 - 2 | Ashanti Gold | 2-2 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
02:00 | อันเดอร์เลชท์ (ญ) | 4 - 0 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | 1-0 |
02:30 | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | 1 - 1 | คลับบรูซ(ญ) | 1-1 |
02:30 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | 2 - 3 | KAA Gent Ladies | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:59 | St. Maur Lusi | รอ | ล็องส์ บี | |
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว |
||||
21:30 | วาปรัส ปาร์นู | 0 - 2 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 0-0 |
00:30 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 3 - 1 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 1-1 |
00:35 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | รอ | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์ |
||||
01:00 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | 6 - 1 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 2-0 |
02:00 | เฟรม เรย์จาวิค (ญ) | รอ | ฟจอลเนอร์(ญ) | |
03:00 | ฟีลเคียร์(ญ) | 3 - 0 | ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์แชมป์ B |
||||
01:30 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 2 - 4 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | 0-2 |
02:40 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 4 - 1 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | บานดาริ | 0-0 |
19:00 | วาซิโต้ เอฟซี(N) | 2 - 1 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | Khartoum Al Watani | 1 - 1 | Al Merrikh | 1-0 |
23:15 | Tuti SC Khartoum | 1 - 1 | อัล เมอร์รีคห์ | 1-0 |
23:15 | Ahli Marawi | 2 - 0 | Merreikh El-Fasher | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ซานาโก | 3 - 0 | Green Buffaloes | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
20:00 | เอซี โคลีนา | 2 - 4 | ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส | 0-2 |
04:00 | โคลชากัว ซีดี(N) | 4 - 0 | เดปอร์เตส วาลเลนาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
04:15 | FC Aserri | 2 - 2 | Futbol Consultants Moravia | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ฟูแล่ม(ยู 23) | 0 - 3 | เรดดิ้ง(ยู 23) | 0-1 |
22:59 | เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) | 1 - 2 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) | 0-0 |
02:00 | อาร์เซน่อล (ยู 23) | 5 - 0 | ไบรท์ตัน (ยู 23) | 3-0 |
02:00 | นอริช ซิตี้ (ยู 23) | 2 - 3 | แอสตัน วิลล่า (ยู 23) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
00:00 | ซิตาคัวโร ซีเอฟ | 2 - 1 | Pioneros de Cancun | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
03:15 | ดักลาส เฮก | 0 - 2 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 0-0 |
03:30 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 1 - 0 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 1-0 |
05:00 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 0 - 1 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง |
||||
21:45 | อัล-อราบีโดฮา(ยู 23) | 3 - 0 | อัล วาครา(สำรอง) | 1-0 |
21:45 | อัลซาดด์เอสซี (ยู 23) | 4 - 1 | อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Burundi League |
||||
20:00 | วิทาโล | 1 - 2 | Royal Muramvya FC | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Maldives Premier League |
||||
18:00 | ทีซี สปอร์ตคลับ | 1 - 0 | คลับ กรีนสตรีท | 0-0 |
22:59 | Maziya SRC | 0 - 0 | คลับ อีเกิลส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF League |
||||
05:00 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 5 - 0 | Arcahaie FC | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
04:45 | ครูซ อซูล(ญ) | 3 - 1 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia GFA League |
||||
22:59 | Gambia Ports Authority | 2 - 1 | บีเค มิลาน | 1-1 |
23:45 | Banjul United | 0 - 0 | Marimoo | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 1 |
||||
22:59 | JAHE | 0 - 2 | เอเอสเอซี คองคอร์ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Portugal U23 |
||||
22:00 | บราก้า(ยู 23) | 2 - 1 | เอสโตริล(ยู 23) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ India Bangalore Super Division |
||||
15:00 | เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด | 4 - 0 | เอดีอี เอฟซี | 2-0 |
17:00 | เอ็มอีจี | 3 - 1 | บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League Women |
||||
19:30 | Al Haram (W) | 0 - 4 | Al Tayaran (w) | 0-0 |