ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
00:30 | เบียรส์ชอทวิลริค | 1 - 1 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
00:45 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 1 - 3 | อาแซด อัลค์มาร์ | 0-2 |
02:00 | เอดีโอ เดน ฮาก | 1 - 4 | วีวีวี เวนโล | 0-1 |
02:00 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 0 - 1 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 0-0 |
03:00 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 1 - 0 | พีอีซี ซโวลล์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
00:30 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 1 - 1 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 2 - 3 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
01:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 1 - 0 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 1-0 |
03:15 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 1 - 1 | ฟูแล่ม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
14:00 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 1 - 0 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 0-0 |
17:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 3 - 2 | อูจเปสต์ | 1-2 |
17:00 | เมดิมัวร์เย่(N) | 0 - 5 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 0-2 |
17:00 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 1 - 5 | เอ็นเค มูรา 05 | 1-2 |
17:00 | FC Superfund Pasching | 4 - 4 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 1-2 |
17:00 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 1 - 1 | FK Dubocica | 0-0 |
18:00 | เอฟเค เซนิก้า | 1 - 4 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 0-4 |
18:00 | วิสล่า คราคอฟ | 5 - 0 | Podhale Nowy Targ | 2-0 |
18:00 | บุดดาออร์ส เอสซี | 0 - 8 | ปาคซิ เซ | 0-4 |
19:00 | คาซิงบาร์ซิคา | 0 - 2 | วาร์ดา เซ | 0-2 |
19:30 | แซงต์ กิลลุส | 4 - 4 | ราซิ่ง เกงค์ | 2-1 |
20:00 | อารัว | 0 - 5 | บาเซิ่ล | 0-2 |
20:00 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 4 - 0 | ดอร์โรจี เอฟซี | 3-0 |
20:00 | ไนเรกิฮาซา | 4 - 3 | ปาคซิ เซ | 1-2 |
20:00 | สตอล เมียเลช | 0 - 0 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 0-0 |
20:00 | อูจเปสต์ | 0 - 3 | กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี | 0-1 |
20:00 | NK Varazdin | 4 - 0 | รูเดส | 1-0 |
20:00 | เอเอส คัสเซรีน | 3 - 1 | E.S.Beni Khalled | 3-1 |
20:30 | อิสทรา 1961 พูลา | 1 - 0 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 1-0 |
20:30 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 1 - 2 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 0-1 |
20:45 | ริเยก้า | 3 - 0 | เอ็นดี กอริก้า | 2-0 |
21:00 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 3 - 0 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 3-0 |
21:00 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 1 - 1 | ชัควารี่ ทีเค | 0-0 |
22:59 | คราโคเวีย คราคอฟ | 3 - 1 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 1-1 |
22:59 | อัลเจซีราส | 1 - 3 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 1-1 |
00:15 | ยัง แอฟริกันส์ | 0 - 0 | ซิมบ้า | 0-0 |
00:20 | ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี | 0 - 0 | ซิมบ้า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดเอฟเบโพคาล |
||||
02:45 | โฮลสไตน์ คีล | 2 - 2 | บาเยิร์น มิวนิค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส คัพ |
||||
22:30 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 5 - 0 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โคปปา อิตาเลีย |
||||
21:00 | ฟิออเรนติน่า | 1 - 1 | อินเตอร์ มิลาน | 0-1 |
23:45 | นาโปลี | 3 - 2 | เอ็มโปลี | 2-1 |
02:45 | ยูเวนตุส | 2 - 2 | เจนัว | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:15 | ซานโตส | 3 - 0 | โบคา จูเนียร์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:00 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 1 - 1 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 1-0 |
00:00 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 0 - 2 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่ |
||||
02:00 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 4 - 2 | เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
20:55 | อโปเอล นิโคเซีย | 1 - 1 | เออีเค ลาร์นาคา | 0-0 |
22:59 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 0 - 0 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี คัพ |
||||
19:45 | คอนยาสปอร์ | 2 - 1 | กาเซียนเท็ป B.B. | 2-0 |
22:45 | Tuzlaspor Kulubu(N) | 1 - 5 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 1-2 |
00:45 | เบซิคตัส เจเค | 1 - 0 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 1 - 1 | บอสตัน ริเวอร์ | 1-0 |
06:15 | ทอร์ค | 2 - 1 | ซีเอ เรนติสตัส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
22:00 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 4 - 2 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | อามาซูลู | 0 - 1 | ไกเซอร์ ชีฟ | 0-1 |
22:00 | Tshakhuma TM | 0 - 3 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0-2 |
22:00 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 2 - 1 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
20:15 | อัมม์ ซาลาล | 0 - 0 | อัล วาครา | 0-0 |
22:45 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | 1 - 2 | อัล คอร์ | 0-2 |
22:45 | อัล การาฟา(N) | 1 - 1 | อัล อราบี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ยูเอส ทาทูอิน | 0 - 0 | ยูเอส เบน กัวเดน | 0-0 |
20:00 | Rejiche(N) | 1 - 0 | ยูเอส โมนาสตีร์ | 1-0 |
20:00 | สฟาเคซี | 2 - 0 | เอสเปรานซ์ เอสที | 1-0 |
20:00 | โอลิมปิก เด เบจา | 0 - 1 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 0-1 |
20:00 | เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ | 2 - 3 | เอเอส ซอลิแมน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
19:55 | โอมาน คลับ | 0 - 0 | อัล นาห์ด้า | 0-0 |
21:00 | อัล ซูวาอี | 2 - 0 | Nizwa Club | 2-0 |
21:00 | บาห์ลา | 2 - 2 | อัล มูซานนาห์ | 1-0 |
22:30 | อัล นาเซอร์ (โอมาน) | 1 - 3 | ดูฟาร์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 2 - 2 | วิตอเรีย บีเอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 1 - 1 | โคโล โคโล่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Tipsport คัพ |
||||
16:30 | ฮราเดตส์กราลอเว(N) | 1 - 1 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 0-1 |
19:00 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม(N) | 3 - 2 | สลาเวีย ปราก 2 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | กัวดาลูเป เอฟซี | 3 - 0 | ลิมอน เอฟซี | 0-0 |
04:00 | เอดี กรีเชีย | 0 - 0 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 0-0 |
04:00 | จิคาราล เซอร์โคบา | 1 - 1 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:30 | Once Municipal | 1 - 2 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 1-2 |
04:30 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 0 - 2 | ซีดี อากีลา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
03:00 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | 2 - 2 | โฟลเรียน่า เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
05:15 | นูเบลนเซ่ | 2 - 3 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
05:30 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 2 - 0 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 0 - 1 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 0-1 |
01:00 | ซวิคเกา | 0 - 2 | อิงโกลสตัดท์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ซุปเปอร์คัพ |
||||
03:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(N) | 2 - 1 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ซุเปอร์โคปา เดอ เอสพานา |
||||
03:00 | เรอัล โซเซียดาด(N) | 1 - 1 | บาร์เซโลน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน | |
15:15 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | รอ | FK Zbuzany 1953 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:10 | อัล-จีล | 1 - 2 | อัล-โนจูม | 0-1 |
19:10 | อัล-ทอคบาห์ | 3 - 2 | อัล-จาบาลีน | 2-2 |
19:20 | อัล-คาว์แคบ | 1 - 2 | อัล-โชอาลาห์ | 0-2 |
19:35 | อัล ฮาเซม | 5 - 0 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 4-0 |
21:45 | อัล คาลีจ | 1 - 0 | อัล-นาดห์ฮา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
08:00 | เซเลยา เอฟซี | 1 - 1 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 0-1 |
10:05 | Cocodrilos de Tabasco FC | 0 - 1 | Club Chivas Tapatio | 0-0 |
06:00 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 1 - 1 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | Al Khaldiya | 2 - 3 | อิซ่า ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 0 - 1 | อัล ชับบับ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
19:10 | ทีเอส สปอร์ติง | 0 - 1 | โจโม คอสมอส | 0-0 |
20:30 | รีล คิงส์ | 2 - 1 | มหาวิทยาลัยพริทอเรีย | 1-0 |
20:30 | Sekhukhune United | 1 - 0 | Pretoria Callies | 0-0 |
20:30 | สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
21:55 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 1 - 3 | จิกาวา โกลเด้น สตาร์ | 1-1 |
22:00 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 2 - 1 | อิฟานยี่ ยูบัช | 1-0 |
22:00 | เคโน พิลเลร์ส | 1 - 0 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 1 - 1 | อควายูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | อะดามาวา ยูไนเต็ด | 0 - 0 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
22:00 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 2 - 2 | โลบี สตาร์ส | 1-1 |
22:00 | Akwa Starlets | 1 - 1 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 1-0 |
22:00 | วิคกิ ทัวร์ริส | 1 - 0 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:45 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 2 - 0 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
00:30 | รีแคมบีออส โคลอน ซีดี | 1 - 0 | ซีดี โรด้า | 0-0 |
01:00 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | 0 - 1 | ซาลามังก้า 2 | 0-0 |
02:00 | UE Vilassar de Mar | 1 - 0 | CE Banyoles | 0-0 |
22:59 | Valle de Egues | 3 - 2 | ซีดี ซูบิซ่า | 0-0 |
22:30 | CD Huarte | 1 - 1 | เอดี ซานฮวน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
01:30 | จารากัวอีซี | 1 - 2 | อิโพรา อีซี | 0-0 |
02:00 | โกยาเนีย | 0 - 0 | เอเอ อนาโปลิน่า | 0-0 |
05:30 | อนาโปลิส เอฟซี | 1 - 1 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
00:30 | เซนต์ แอนดรู | 1 - 4 | มาร์ซา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | อัล-โตร่า | 6 - 1 | มันชีอา บานี ฮัสซาน | 4-0 |
19:00 | Moghayer Al Sarhan | 4 - 1 | Al Karmel JD | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:30 | เปอซิปูร่า จายาปูร่า | รอ | เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด | |
18:30 | เปอเซล่า ลามังกัน | รอ | เปรซียา จาการ์ตา | |
20:30 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | รอ | พีเอส ติร่า |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
19:30 | เอล มานซูรา | 0 - 3 | Kafr El Shaikh | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
01:00 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)(N) | 1 - 1 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ |
||||
02:30 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 2 - 1 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เดลี ไดนามอส(N) | 1 - 2 | เซนไนยิน เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน หญิงคัพ |
||||
20:00 | Pomigliano (w) | 1 - 5 | ยูเวนตุส(ญ) | 0-1 |
01:00 | โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) | 0 - 7 | เรส โรมา (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
22:59 | อันดอร์ราซีเอฟ | 1 - 1 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 0-1 |
01:00 | จะชนะ ราซิ่ง ซานตานเดร์ [78%] | 1 - 3 | [55%] เรอัล ยูนิโอน | 0-2 |
01:00 | กาลาฮอร์รา | 1 - 1 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:59 | St. Maur Lusi | รอ | ล็องส์ บี | |
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
17:00 | ซิลิวริสปอร์ | 2 - 1 | Muglaspor | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | เกริโช่(N) | 1 - 1 | พอสต้า เรนเจอร์ | 1-0 |
19:00 | MCF FC | 2 - 0 | Modern Coast | 2-0 |
19:10 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 0 - 0 | Bidico | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
03:10 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 1 - 1 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 1-1 |
03:10 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 3 - 1 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
23:30 | Atletico Marte Reserves | 0 - 2 | CD FAS U20 | 0-1 |
04:30 | ซานต้า เทคล่า(สำรอง) | 1 - 4 | Alianza FC San Salvador U20 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:10 | พสุนธรา คิงส์ | 2 - 0 | อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | Nkana FC | 2 - 1 | เรด แอร์โร | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
20:20 | ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) | 1 - 3 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | ASD San Giorgio-Sedico | 2 - 1 | Union Feltre Asd | 2-0 |
20:30 | Derthona | 1 - 2 | TSV Klausdorf | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
01:00 | เอสเปแรนคา เดอ ลากอส | 0 - 1 | โอลฮาเนนเซ่ | 0-1 |
02:30 | Alcains | 0 - 0 | GRAP | 0-0 |
03:00 | มูรา | 0 - 1 | Aljustrelense | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
02:00 | คอนคอร์เดีย เอสซี | 4 - 2 | Navegantes EC | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
01:00 | Barra da Tijuca | 1 - 1 | เซเรส / อาร์เจ | 0-1 |
01:30 | Campo Grande CE | 0 - 3 | อิกาซ่า อีซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Women Cup |
||||
03:45 | SF Damaiense (w) | 3 - 1 | เอสโตริล(ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Spain Youth League |
||||
22:00 | CD Castellon U19 | 1 - 2 | บาเลนเซีย (ยู 19) | 0-0 |
01:00 | UD Logrones U19 | 1 - 0 | โอซาซูนา (ยู 19) | 0-0 |
01:30 | ซีดี อลาเบส(ยู 19) | 1 - 0 | Aurrera de Vitoria U19 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 1 |
||||
20:15 | ASC Snim | 0 - 0 | Kaedi FC | 0-0 |
22:59 | FC Sahel | 1 - 0 | AS Armee | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Santa Catarina Cup |
||||
02:00 | แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี | 0 - 3 | จอยวิลล์ เอสเซ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil Copa Fares Lopes |
||||
01:05 | Pacajus | 0 - 1 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ India Bangalore Super Division |
||||
15:10 | บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ | 3 - 1 | เอดีอี เอฟซี | 1-1 |
17:00 | Bangalore Eagles | 2 - 0 | บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ El Salvador Liga Feminina |
||||
01:30 | ซานต้า เทคล่า (ญ) | 2 - 0 | Atletico Marte (w) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Nicaragua Segunda Division |
||||
04:00 | Atletico Somotillo | 0 - 1 | ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว | 0-0 |
04:00 | HYH Export Sebaco FC | 2 - 0 | เดปอร์ติโบ มาซาย่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Argentina Primera B Women |
||||
03:10 | Deportivo Espanol (W) | 2 - 0 | Banfield (W) | 2-0 |