ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
05:15 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 2 - 1 | บาเฮีย บีเอ | 1-0 |
05:15 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 0 - 2 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-1 |
06:30 | กอริติบ้า พีอาร์ | 1 - 2 | โกยาส | 0-2 |
06:30 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 1 - 0 | ฟอร์ตาเลซ่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
02:45 | เคเอเอส ยูเปน | 1 - 4 | ราซิ่ง เกงค์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
00:30 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 1 - 1 | ซังค์ เพาลี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
01:00 | แบรสต์ | 2 - 0 | นีซ | 2-0 |
01:00 | ลอริยองต์ | 2 - 5 | โมนาโก | 1-1 |
01:00 | เม็ตซ์ | 0 - 0 | บอร์กโดซ์ | 0-0 |
01:00 | น็องต์ | 0 - 0 | แรนส์ | 0-0 |
01:00 | สตารส์บูร์ก | 5 - 0 | นีมส์ | 3-0 |
03:00 | ลีลล์ | 1 - 2 | อองเช่ร์ | 1-2 |
03:00 | โอลิมปิก ลียง | 3 - 2 | ล็องส์ | 1-0 |
03:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 3 - 1 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 1-0 |
03:00 | แร็งส์ | 0 - 0 | ดิฌง | 0-0 |
03:00 | แซงต์ เอเตียน | 1 - 1 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | เดนิซลิสปอร์ | 0 - 1 | เคย์เซริสปอร์ | 0-1 |
20:00 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 1 - 0 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 1-0 |
20:00 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 3 - 1 | ฮาเตย์สปอร์ | 1-1 |
20:00 | แทร็บซอนสปอร์ | 1 - 0 | กัซเทป | 1-0 |
22:59 | อันตัลยาสปอร์ | 3 - 1 | คารากูมรัค | 2-1 |
22:59 | เบซิคตัส เจเค | 6 - 0 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | แอธเลติก บิลเบา | 2 - 3 | บาร์เซโลน่า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
20:00 | อโพลลอน สมายร์นิส | 0 - 1 | พานาธิไนกอส | 0-1 |
22:15 | เออีแอล ลาริซ่า | 0 - 0 | พาส เจียนนิน่า | 0-0 |
22:15 | เออีเค เอเธนส์ | 1 - 0 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 1-0 |
00:30 | แอสเตราส ตริโปลิส | 0 - 4 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
18:30 | กาญารี่ | 1 - 2 | เบเนเวนโต้ | 1-2 |
21:00 | อตาลันต้า | 3 - 0 | ปาร์ม่า | 1-0 |
21:00 | โบโลญญ่า | 2 - 2 | อูดิเนเซ่ | 2-1 |
21:00 | โครโตเน่ | 1 - 3 | เอเอส โรม่า | 0-3 |
21:00 | ลาซิโอ | 2 - 1 | ฟิออเรนติน่า | 1-0 |
21:00 | ซามพ์โดเรีย | 2 - 1 | อินเตอร์ มิลาน | 2-0 |
21:00 | ซัสเซาโล่ | 2 - 1 | เจนัว | 0-0 |
21:00 | โตริโน่ | 1 - 1 | เวโรน่า | 0-0 |
00:00 | นาโปลี | 1 - 2 | สเปเซีย | 0-0 |
02:45 | เอซี มิลาน | 1 - 3 | ยูเวนตุส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
17:00 | ฟาสตาฟ ซลิน(N) | 4 - 1 | บลานส์โค | 0-0 |
17:00 | บานิค ออสตราว่า(N) | 0 - 1 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 0-0 |
19:00 | สปาร์ตาปราก | 6 - 0 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 2-0 |
20:00 | ดินาโม เดรสเดน | 2 - 1 | เบามิต ยาโบลเนค | 1-0 |
20:00 | เบอโน่(N) | 0 - 2 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 0-0 |
20:15 | สปาร์ตาปราก | 2 - 0 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 2-0 |
22:00 | Dream Star (W) | 3 - 2 | Ibom Angels (W) | 1-1 |
22:00 | FC Robo (w) | 5 - 1 | Pelican Stars (W) | 3-1 |
00:00 | ซิกม่า โอโลมุช(N) | 2 - 1 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 0-0 |
00:15 | มาลินด้า | 0 - 0 | Mlandege FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
03:00 | ฮันท์ลี | 3 - 1 | Cumbernauld Colts | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนโคปาเดลเรย์ |
||||
18:00 | นูมานเซีย | 1 - 2 | อัลเมเรีย | 0-1 |
18:00 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 0 - 1 | เอลเช่ | 0-0 |
18:00 | โปรตุเกตเรเต้ | 1 - 2 | เลบานเต้ | 0-1 |
19:00 | UD Socuellamos | 0 - 2 | เลกาเนส | 0-2 |
22:59 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 1 - 1 | กรานาดา ซีเอฟ | 1-1 |
22:59 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | 1 - 3 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 0-2 |
22:59 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 1 - 0 | ลาส พัลมาส | 0-0 |
22:59 | UD Mutilve | 1 - 3 | เรอัล เบติส | 1-2 |
00:00 | ยูอี คอร์เนลล่า | 1 - 0 | แอตเลติโก้ มาดริด | 1-0 |
01:00 | ยูอี โอลอต | 0 - 3 | โอซาซูน่า | 0-1 |
01:00 | บูร์โกส ซีเอฟ | 0 - 2 | เอสปันญ่อล | 0-0 |
01:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 0 - 1 | อลาเบส | 0-0 |
02:00 | คาสเตลล่อน | 0 - 2 | เตเนริเฟ่ | 0-2 |
03:00 | ฟูเอนลาบราดา | 1 - 1 | มายอร์ก้า | 0-1 |
03:00 | มาลาก้า | 0 - 0 | เรอัล โอเบียโด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ลีกคัพ |
||||
02:45 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0 - 2 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:15 | โบคา จูเนียร์ส | 0 - 0 | ซานโตส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
01:00 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 0 - 1 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 0-1 |
01:45 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 0 - 4 | เบต้าเยรูซาเล็ม | 0-3 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
01:00 | ไลซอส | 1 - 1 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 1 - 0 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี | 1-0 |
22:59 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 2 - 1 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 1-1 |
01:00 | เออีเอล ลิมาสซอล | 3 - 1 | เออีเค ลาร์นาคา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
20:00 | AEP Kozani | รอ | Thesprotos |
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
22:00 | ลินคอร์นซิตี้ ยู18 | 1 - 0 | เบรสตันนอร์ทเอนด์(ยู 18) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
19:00 | กอร์ มาเฮีย | 1 - 2 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 1-0 |
20:00 | อัล-ฮิลาล | 2 - 0 | อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี | 0-0 |
20:00 | ซามาเล็ค | 2 - 0 | Gazelle | 0-0 |
20:30 | ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต | 2 - 1 | Bouenguidi Sports | 2-0 |
21:00 | เอสเปรานซ์ เอสที | 3 - 2 | อัล-อาห์ลี เบงซี่ | 1-0 |
21:00 | CS Sfaxien | 1 - 0 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 1-0 |
21:00 | ซิมบ้า | 4 - 0 | เอฟซี แพลทินัม | 1-0 |
21:30 | เอเอส วิต้า คลับ | 4 - 1 | Young Buffaloes | 1-0 |
21:30 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 2 - 1 | Al Merrikh | 1-1 |
22:59 | โฮโรย่า เอซี | 1 - 0 | Racing d'Abidjan | 0-0 |
22:59 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา | 1 - 0 | Nkana FC | 0-0 |
22:59 | วีแดด คาซาบลานก้า | 3 - 0 | สตาด มาเลียน เดอ บามาโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
20:00 | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี(N) | 3 - 1 | เอเอส คิกาลี | 2-0 |
20:00 | Esae FC | 1 - 1 | TAS de Casablanca | 0-0 |
20:15 | ยูดี ซองโก้ | 1 - 1 | NAPSA Stars | 1-0 |
20:30 | Al-Ahli Tripoli(N) | 0 - 0 | ยูเอส โมนาสตีร์ | 0-0 |
22:59 | คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร | 1 - 2 | เอเอสซี จาราฟ | 0-1 |
00:00 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | รอ | Sagrada Esperanca | |
00:00 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 2 - 1 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 1-0 |
01:00 | ซาลิ ตาส | 2 - 0 | Amal Atbara | 2-0 |
01:00 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 2 - 0 | Tevragh Zeina | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
02:45 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 1 - 3 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 1-0 |
22:00 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 4 - 2 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:00 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 2 - 2 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
21:00 | อัล ไฟซาลี | 1 - 2 | อัลซอลส์ | 1-0 |
23:30 | อัล อคาบา เอสซี(N) | 1 - 0 | อัล อาห์ลี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
20:30 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 3 - 0 | โคโล โคโล่ | 2-0 |
03:00 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 1 - 1 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 1-1 |
05:15 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 0 - 1 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
03:10 | ซาร์เมียนโต้ | 1 - 0 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | จีซีร่า ยูไนเต็ด | 4 - 0 | เซงลีอา แอทเลติค | 3-0 |
03:00 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี(N) | 1 - 3 | มอลตาเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
20:00 | โคเบรลัว | 6 - 0 | เดปอร์เตส วัลดิเวีย | 1-0 |
04:00 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 1 - 0 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน | |
15:15 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | รอ | FK Zbuzany 1953 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:20 | Arar FC | 2 - 3 | อัล คาลีจ | 0-1 |
19:35 | อัล ทาย | 0 - 0 | นาจราน | 0-0 |
21:40 | อัล-นาดห์ฮา | 2 - 0 | อัล-จีล | 1-0 |
21:40 | อัล-ทอคบาห์(N) | 2 - 1 | ฮาเจอร์ | 0-0 |
22:30 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 1 - 2 | อัล-คาว์แคบ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันคัพเยาวชน U17 |
||||
22:59 | ไนจีเรีย(ยู 17)(N) | 0 - 1 | ไอเวอรี่โคสต์(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | อัล ชับบับ(N) [63%] | 2 - 0 | [75%] Al Khaldiya จะชนะ | 0-0 |
22:00 | อัล ฮาล่า(N) | 5 - 1 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | Asil Lysi | 3 - 0 | โอแทลลอส อเทียนัว | 1-0 |
19:30 | Agia Napa | 2 - 0 | อาริส ลิมาสซอล | 1-0 |
19:30 | Akritas Chloraka | 2 - 1 | Dignis Yepsonas | 2-0 |
19:30 | Digenis Morphou | 2 - 1 | Ahironas Liopetriou | 2-1 |
19:30 | Kouris Erimi | 2 - 3 | อัลกิ โอโรกลินี | 1-0 |
19:30 | PAEEK Keryneias | 3 - 0 | Xylotympou | 1-0 |
19:30 | Onisilos Sotiras | 1 - 1 | อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย | 0-1 |
19:30 | AE Zakakiou | 2 - 0 | Thoi Lakatamias | 1-0 |
19:30 | Omonia Psevda | 2 - 5 | โอโมเนีย อราดิปปู | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:00 | CDFC La Calzada | 1 - 2 | ซีดี อัลกูไนโน | 1-1 |
23 | CDFC La Calzada | 0 - 1 | CD Agoncillo | - |
17:30 | วิลลานูว่า ซีเอฟ | 0 - 1 | Epila CF | 0-1 |
18:00 | CD Valdefierro | 0 - 1 | ซีดี คารินเยนา | 0-1 |
18:00 | CD Azuqueca | 1 - 1 | ซีดี อิเยร์กาส | 0-0 |
18:00 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 1 - 0 | CD Marchamalo | 1-0 |
18:00 | SD Navarro CF | 1 - 1 | ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล | 0-0 |
18:00 | ยูดี มาราเซน่า | 3 - 2 | รีล เจน | 2-0 |
21:30 | เรอัล ซาราโกซ่า 2 | 1 - 1 | SD Huesca II | 1-0 |
21:45 | UD Llanera | 1 - 1 | ซีดี พราวิอาโน | 1-1 |
22:00 | Racing Villalbes | 5 - 1 | โพลโวลีน | 3-1 |
22:00 | Valdesoto | 0 - 1 | คอนดัล ซีเอฟ | 0-1 |
22:00 | Atletico Ibanes | รอ | UD Almansa | |
22:30 | อูเตโบ เอฟซี | 2 - 0 | เอดี ซาบินานิโก้ | 1-0 |
00:00 | San Juan de Mozarrifar | รอ | CD Binefar |
ผลบอลวันที่ มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1 |
||||
02:45 | มอลตาเอฟซี (ญ) | 0 - 10 | สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
02:00 | เครนดิ | 0 - 5 | สวีอิยูไนเต็ด | 0-2 |
03:00 | เซนต์ แอนดรู | 1 - 1 | มาร์ซักลอกก์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
18:00 | อัล-นาฟ | 2 - 2 | อัล โชลต้า | 1-1 |
18:00 | Alsinaat Alkahrabaiya | 1 - 1 | นาฟิต อัลวาซาต | 1-0 |
18:00 | Al Karkh | 0 - 2 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 0-1 |
20:15 | อัล ซอลรา | 3 - 0 | Al Diwaniya | 1-0 |
22:15 | อัล นาจาฟ | 1 - 1 | อัล ฮานลาบา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | Dar Al-Dawa | 1 - 0 | เอธฮาดอัล รามธา | 1-0 |
19:00 | มันชีอา บานี ฮัสซาน | 0 - 4 | Moghayer Al Sarhan | 0-2 |
19:00 | แดท ราส | 1 - 1 | อัล ยาร์มุค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
05:10 | เทมเปอร์ลีย์(N) | 0 - 0 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
17:30 | เออิบาร์ (ญ) | 2 - 0 | ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) | 1-0 |
17:30 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 1 - 0 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 0-0 |
18:00 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 0 - 2 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 0-1 |
18:00 | ซีดี ตากอน(ญ) | 2 - 0 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 1-0 |
22:15 | ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) | 1 - 1 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 0-1 |
00:00 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 5 - 0 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) | 1-0 |
00:30 | Colegio Aleman Valencia Women | 2 - 3 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Qatar League Division 2 |
||||
21:30 | อัล มาร์คไฮยา(N) | 0 - 1 | อัล เมไซเมีย | 0-1 |
21:30 | มูอิเทอร์เอสซี(N) | 0 - 1 | อัล ชาฮานียา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ |
||||
22:00 | Lido Di Ostiav Meta Futsal | 5 - 1 | CDM Genova Futsal | 1-0 |
22:59 | มานโตวาซี5 (ฟุตซอล) | 2 - 5 | Pessah Lo Fano | 1-3 |
00:00 | Phil diae Bolley | 2 - 5 | Petrarca Padova C5 Futsal | 2-3 |
02:00 | Royal Saint Giuseppe Futsal | 1 - 4 | เปสคารา (ฟุตซอล) | 0-3 |
02:00 | Carme Dawson | รอ | คาตาเนีย(ฟุตซอล) | |
02:00 | Signor Prestito CMB Futsal | 7 - 2 | Cybertel Aniene Futsal | 4-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลอังกฤษ รีเสิร์ช คัพ |
||||
20:00 | กริมสบี้ ทาวน์(สำรอง) | 2 - 1 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | อีสต์ เบงกอล(N) | 1 - 1 | เอฟซี กัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน หญิงคัพ |
||||
18:00 | ยูเวนตุส(ญ)(N) | 1 - 1 | เรส โรมา (ญ) | 1-0 |
00:00 | ฟิออเรนติน่า (ญ)(N) | 2 - 1 | เอซี มิลาน(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
18:00 | เออี พรัท | 1 - 0 | อันดอร์ราซีเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:59 | St. Maur Lusi | รอ | ล็องส์ บี | |
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
17:00 | บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค | 2 - 1 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 0-1 |
17:00 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 0 - 2 | อียูบสปอร์ | 0-1 |
17:00 | พาซาสปอร์ | 2 - 0 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 1-0 |
17:00 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 2 | อลาซิกสปอร์ | 1-1 |
17:00 | โบดรุมสปอร์ | 4 - 1 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 1-1 |
17:00 | Bursa Niluferspor AS | 1 - 1 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 0-1 |
17:00 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 1 - 1 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 1-0 |
17:00 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 4 - 0 | คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ | 1-0 |
17:00 | เพนดิคสปอร์ | 2 - 0 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 1-0 |
17:00 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 1 - 2 | คาสทาโมนุสปอร์ | 0-0 |
17:00 | ซาริเยอร์ | 1 - 1 | โครัม เอฟเค | 0-0 |
17:00 | 24 Erzincanspor | 5 - 3 | ซานคักเทเป เอฟเค | 4-1 |
17:00 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 1 - 0 | โคแคลิสปอร์ | 0-0 |
17:00 | Hekimoglu Trabzon | 2 - 0 | อันคารา เดไมสปอร์ | 0-0 |
17:00 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 1 - 0 | อาเหม็ดสปอร์ | 0-0 |
17:00 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 2 - 2 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 2-0 |
17:00 | ฮาเซทเทเป้ เอสเค | 1 - 2 | อินโกลสปอร์ | 0-0 |
17:00 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 2 - 1 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 1-0 |
17:00 | ซองกุลดัค | 1 - 2 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
16:00 | โตคัตสปอร์ | 0 - 0 | Kahta 02 Spor | 0-0 |
17:00 | Sanger | 1 - 2 | เฟธิเยสปอร์ | 0-1 |
17:00 | โมด้าเฟน สปอร์ | 2 - 2 | Yeni Orduspor | 2-0 |
17:00 | Agri 1970 Spor | 1 - 1 | Ceyhanspor | 0-1 |
17:00 | อดิยามานสปอร์ | 0 - 0 | Karaman Belediyesi Spor | 0-0 |
17:00 | Darica Genclerbirligi | 1 - 1 | เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ | 0-0 |
17:00 | Aksarayspor | 0 - 1 | Kelkit Belediye Hurriyet | 0-1 |
17:00 | Halide Edip Adivarspor | 0 - 0 | Mardin BB | 0-0 |
17:00 | Bergama Belediyespor | 2 - 0 | Sultanbeyli | 1-0 |
17:00 | Kutahyaspor | 5 - 0 | Erzin Belediyespor | 3-0 |
17:00 | Kozan BLD.SPOR | 0 - 0 | Yldrm Belediyesispor | 0-0 |
17:00 | นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ | 2 - 1 | ยอมราสปอร์ | 2-1 |
17:00 | Muglaspor | 0 - 1 | Kestel | 0-1 |
17:00 | ซิลิวริสปอร์ | 0 - 1 | Bayrampasa | 0-0 |
17:00 | ยิมปา ยอซกัตสปอร์ | 1 - 2 | Karaman Belediyespor | 1-2 |
17:00 | Celspor | 2 - 0 | Yeni Altindag BS | 1-0 |
17:00 | คาซิยาก้า | 0 - 1 | Erbaaspor S | 0-1 |
17:00 | Arhavispor | 0 - 1 | โกลคุคสปอร์ | 0-0 |
17:00 | บัทมาน เปโทรลสปอร์ | 0 - 0 | Osmaniyespor | 0-0 |
17:00 | Cizrespor | 2 - 1 | ยาโลวาสปอร์ | 0-0 |
17:00 | Carsambaspor | 1 - 3 | อีร็อกสปอร์ | 1-2 |
17:00 | Catalca Spor | 0 - 0 | Elazig Belediyespor | 0-0 |
17:00 | โซมาสปอร์ | 3 - 0 | Ispartaspor | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | Migori Youth | 1 - 0 | MCF FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | Awassa Kenema | 4 - 1 | Wolaita Dicha | 2-1 |
19:00 | Dire Dawa | 0 - 1 | Bahir Dar Kenema FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
24 | สุราษฎร์ธานี เอฟซี | 0 - 0 | นราธิวาส เอฟซี | - |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | ลากวีลา | 4 - 1 | ตราสเตเวเร กัลโช่ | 4-0 |
20:30 | ASD Caldiero Terme | 2 - 2 | เทรนโต้ | 1-0 |
20:30 | ASD Licata | 1 - 1 | Santa Maria | 1-0 |
20:30 | เอเอสดี โมบเฟตต้า | 0 - 0 | Casarano | 0-0 |
20:30 | Cittanovese | 1 - 5 | เกลบิซัน | 1-1 |
20:30 | กาวอร์ราโน | 1 - 1 | UC Sinalunghese | 1-0 |
20:30 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 2 - 2 | Franciacorta | 0-2 |
20:30 | ริมินี่ | 2 - 0 | US Fiorenzuola | 1-0 |
20:30 | San Nicolo Notaresco | 3 - 1 | FC Matese | 0-1 |
20:30 | SC Caronnese | 2 - 1 | เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ | 1-0 |
20:30 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ | 2 - 2 | Aglianese | 0-1 |
20:30 | ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ | 2 - 1 | ฟอสซาโน่คาลซิโอ | 0-0 |
20:30 | เอ.เอส.วาเรเซ่ | 1 - 2 | อาร์โคนาเตเซ่ | 0-0 |
20:30 | Vastese | 2 - 2 | Nuovo Campobasso | 1-2 |
20:30 | สแกนดิคซิ | 1 - 2 | Sangiovannese | 0-2 |
20:30 | ทริเทียม | 3 - 0 | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | 2-0 |
20:30 | ASD Cartigliano | 2 - 1 | จีเอสดี แอมโบรเซียนา | 2-1 |
20:30 | มอนเตเบลลูนา | 0 - 0 | ASD San Giorgio-Sedico | 0-0 |
20:30 | Real Forte Querceta | 1 - 0 | SSD Marignanese | 0-0 |
20:30 | ไรติ | 1 - 0 | Asd Pineto Calcio | 0-0 |
20:30 | โตเลนติโน่ | 3 - 4 | ASD Montegiorgio | 0-1 |
20:30 | Montespaccato | 2 - 2 | เอเอสออสเตียแมร์ | 0-2 |
20:30 | Fanfulla Cavenago | 1 - 1 | เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ | 1-1 |
20:30 | เอเอสดี กราสซิน่า | 0 - 1 | Tiferno Lerchi | 0-0 |
20:30 | ASD Troina | 1 - 1 | ASD San Luca | 0-0 |
20:30 | ออด๊าซ เชริโนลา | 1 - 1 | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | 1-0 |
20:30 | เอสเอส โนล่า 1925 | 0 - 2 | Afragolese 1944 | 0-2 |
20:30 | ยูเอสดี บิตอนโต | 0 - 2 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 0-0 |
21:00 | ASD Imperia | 1 - 0 | FC Vado | 0-0 |
21:00 | เซสตริ เลเวนเต | 2 - 1 | ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
22:00 | CG Vitoria Sernache | 2 - 1 | Sertanense FC | 1-0 |
01:30 | Alcains | 1 - 4 | อูเนียว ไลเรีย | 1-2 |
03:00 | ลัวเล็ทตาโน | 2 - 2 | เอสเปแรนคา เดอ ลากอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
02:00 | จารากัวอีซี | 0 - 2 | Batistense | 0-1 |
02:00 | CA Carlos Renaux | 0 - 1 | CA Itajai | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
01:00 | อิตาโบไร อาร์เจ | 1 - 3 | ติเกรส์ บราซิล | 1-1 |
01:00 | Barra da Tijuca | 6 - 1 | Casimiro de Abreu EC | 3-0 |
01:00 | Campo Grande CE | 2 - 0 | บาร์รา มานซา เอฟซี | 0-0 |
01:00 | Perolas Negras | 2 - 0 | ซีจีไอ เอพริล 7 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Women Cup |
||||
02:45 | สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) | 3 - 0 | บราก้า(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Bangladesh Federation Cup |
||||
17:00 | ชิทตากอง อะบาฮานี่ | 0 - 3 | ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Spain Regional League |
||||
22:15 | CD LAlcudia de Crespins | 2 - 2 | UD Canals | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Nicaragua Segunda Division |
||||
00:00 | มินา เอฟซี | 0 - 1 | เดปอร์ติโบ มาซาย่า | 0-1 |
04:00 | America JDE | 1 - 0 | HYH Export Sebaco FC | 1-0 |
04:00 | Organica Masachapa FC | 0 - 0 | Atletico Somotillo | 0-0 |