ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:20 | ซีเอ ฮูราแคน | 0 - 1 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 0-0 |
05:20 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 1 - 0 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | อฌักซิโอ้ | 4 - 1 | ปัว เอฟซี | 2-1 |
02:00 | เอเจ โอแซร์ | 1 - 1 | ก็อง | 0-0 |
02:00 | เอฟซี แซมบี | 0 - 1 | เลอ อาฟร์ | 0-0 |
02:00 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 3 - 0 | เกรอน็อบล์ | 1-0 |
02:00 | แก็งก็อง | 2 - 2 | อาเมียงส์ | 2-1 |
02:00 | โรเดซ อเวรอน | 1 - 1 | ชามัวร์ นิออร์ท | 0-0 |
02:00 | โซโชซ์ | 1 - 0 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 0-0 |
02:00 | ตูลูส | 1 - 0 | ปารีส เอฟซี | 0-0 |
02:00 | ทรัวส์ | 2 - 0 | ชาโตรูซ์ | 0-0 |
02:00 | วาล็องเซียนส์ | 2 - 3 | น็องซี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
00:45 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 2 - 3 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 0-2 |
03:00 | เอฟซี ออสส์ | 1 - 0 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | กาเซียนเท็ป B.B. | 2 - 0 | อันคารากูคู | 0-0 |
20:00 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 2 - 2 | ชีวาสสปอร์ | 1-2 |
22:59 | คอนยาสปอร์ | 4 - 3 | กาลาตาซาราย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 2 - 1 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
16:00 | ฮอง อันห์ ยาลาย | 2 - 1 | Khatoco Khanh Hoa | 0-1 |
18:15 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 0 - 0 | เอสเอชบี ดานัง | 0-0 |
19:30 | Al Teram (w) | 0 - 2 | Wadi Degla (w) | 0-0 |
19:30 | Al Tayaran (w) | 11 - 0 | Al Alaa (W) | 5-0 |
19:30 | Maadi Yacht Club (w) | 2 - 3 | Ahli Bank (W) | 1-2 |
20:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 4 - 1 | ปาร์ดูบีตเซ | 2-0 |
20:15 | มทิปวา ชูการ์ | 1 - 0 | Chipukizi FC | 0-0 |
00:15 | ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี | 0 - 0 | Jamhuri | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนโคปาเดลเรย์ |
||||
22:59 | Ibiza Eivissa | 5 - 2 | เซลต้า บีโก้ | 3-0 |
22:59 | คอร์โดบ้า | 1 - 0 | เกตาเฟ่ | 1-0 |
01:00 | ซาโมรา ซีเอฟ | 1 - 4 | บียาร์เรอัล | 1-2 |
01:00 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0 - 2 | เซบีย่า | 0-1 |
03:00 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 2 - 1 | เรอัล ซาราโกซ่า | 1-1 |
03:15 | ยูดี มาร์เบลล่า | 2 - 2 | เรอัล บายาโดลิด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ลีกคัพ |
||||
02:45 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 2 - 0 | เบรนท์ฟอร์ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
00:00 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 0 - 2 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 0-1 |
01:45 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 1 - 1 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
02:45 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 2 - 1 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 0-1 |
02:45 | เวย์เม้าท์ | 0 - 3 | เยโอวิล ทาวน์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
22:00 | อคาเดมีโค วิสุ | 1 - 1 | คาซ่า เพีย เอซี | 0-0 |
03:15 | อารัวก้า | 0 - 2 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 2 - 2 | คาร์มิโอทิสซ่า | 1-1 |
22:59 | เอร์มิส อราดิปปู | 1 - 2 | เนีย ซาลามิส | 1-0 |
01:00 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 2 - 1 | อโปเอล นิโคเซีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
21:35 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 3 - 1 | Galaxy | 1-0 |
22:00 | พรีเมโร่ เด อกอสโต้ | 0 - 1 | ไกเซอร์ ชีฟ | 0-1 |
00:00 | เอล อาห์ลี | 4 - 0 | SONIDEP | 2-0 |
01:00 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 0 - 0 | Teunhueth FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
20:00 | Hilal O Baye | 3 - 3 | Namungo FC | 3-2 |
21:00 | เจเอส คาบิลี่ | 2 - 0 | US Gendarmerie Nationale | 1-0 |
21:30 | โคตอน สปอร์ต | 1 - 0 | กรีน อีเกิลส์ | 1-0 |
21:30 | Daring Club Motema Pembe | 2 - 1 | บราวอส โด มาควิส | 0-0 |
23:30 | พีระมิดส์ เอฟซี | 3 - 2 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
18:30 | เพย์กัน | 2 - 1 | นาซซาจี้ มาซานดาราน | 0-1 |
18:30 | ซบ อฮัน | 1 - 2 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | 0-1 |
20:00 | เพอร์เซโปลิส | 0 - 0 | เซปาฮัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
02:45 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 2 - 0 | ดาร์ลิงตัน | 1-0 |
02:45 | เชสเตอร์ เอฟซี | 1 - 0 | กุยเซลีย์ | 1-0 |
02:45 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 2 - 2 | ยอร์ค ซิตี้ | 1-1 |
02:45 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 2 - 2 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
02:45 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 2 - 0 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 2-0 |
02:45 | ดาร์ทฟอร์ด | 1 - 0 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 0-0 |
22:00 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 4 - 2 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:00 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 2 - 0 | Tshakhuma TM | 0-0 |
22:00 | โมโรคา สวอลโลส์ | 3 - 2 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 2-0 |
22:00 | ทีเอส กาแล็กซี่(N) | 2 - 2 | บาโรก้า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
21:00 | อัล ซาเร | 0 - 3 | มานน์ | 0-3 |
23:30 | อัล จาซีรา | 0 - 1 | อัล วีห์ดัต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:15 | กัวรานี่ เอสพี | 1 - 1 | ปอนเต เปรตา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | ไซเรนซ์ เอฟซี | 2 - 4 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | 2-2 |
03:00 | บัลซาน เอฟซี | 1 - 1 | ซานตา ลูเซีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
02:45 | โครินเธียน-แคชวลส์ | รอ | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | |
02:45 | โบเวร์ส พิทซี | รอ | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | |
02:45 | มาร์เกต | รอ | อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
01:00 | Jaen Paraiso Interior Futsal | 2 - 4 | Peinsa F.S. Cartagena Futsal | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน | |
15:15 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | รอ | FK Zbuzany 1953 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:05 | อัล-โนจูม | 0 - 1 | อัล-ไดรห์ | 0-0 |
19:20 | อัล-โชอาลาห์ | 0 - 0 | อัล-อดาลห์ | 0-0 |
19:25 | อัล-ไฟฮา | 2 - 1 | อัล บูกาย์รียาห์ | 0-0 |
19:35 | อัล-จาบาลีน | 1 - 2 | อัล ฮาเซม | 0-1 |
21:40 | Al Sahel | 1 - 0 | โอฮูด มีดินา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันคัพเยาวชน U17 |
||||
22:59 | โตโก(ยู17) | 2 - 1 | ไนเจอร์ (ยู17) | 0-1 |
02:00 | เบนิน (ยู17)(N) | 1 - 5 | บูกินาฟาโซ(ยู17) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
03:10 | ซาคาชิสพาส | 2 - 0 | ลอส อันเดส | 0-0 |
03:10 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 0 - 0 | ฟลานเดรีย | 0-0 |
03:10 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 3 - 3 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 3-3 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:30 | โนเวลด้า ซีเอฟ | 0 - 1 | ยูเอฟ เบนิกานีม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1 |
||||
02:30 | Martal Method (w) | 0 - 8 | มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ) | 0-4 |
02:45 | Sliema Raiders Women | 0 - 3 | บีร์คีร์คารา (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
02:00 | มกับบา เอฟซี | 1 - 3 | ซาน กวานน์ เอฟซี | 0-2 |
02:00 | ฟกูรายูไนเต็ด | 0 - 3 | มาร์ซา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | ซาร์มา อัลซาร์ฮาน | 2 - 4 | อัล บากา | 1-0 |
19:00 | Al-Arabi Irbid | 1 - 1 | อัล-โตร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
18:30 | เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด | รอ | เปรซียา จาการ์ตา |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
18:00 | ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) | 4 - 1 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Qatar League Division 2 |
||||
21:30 | อัล บิดด้า เอสซี | 0 - 1 | อัล ชามาล | 0-0 |
21:30 | รัสเซลล์ซิตี้ | 0 - 2 | Al Nasa(QAT) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ |
||||
02:00 | Acqua e Sapone C5 Futsal | 5 - 1 | Sandro Abate Avellino Futsal | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เบงกาลูรู | 1 - 3 | มุมไบ ซิตี้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:59 | St. Maur Lusi | รอ | ล็องส์ บี | |
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
03:10 | เดปอร์ติโว ปารากัวโย | 0 - 1 | เคลย์โพล | 0-0 |
03:10 | Centro Espanol | 2 - 1 | เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ | 1-0 |
03:10 | ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล | 1 - 1 | Argentino de Rosario | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
14:10 | Kedus Giorgis | 2 - 3 | เอธิโอเปียน คอฟฟี่ | 2-2 |
19:00 | Sebeta City | 1 - 1 | จิมมา อบา จิฟาร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
04:00 | โคลชากัว ซีดี | 1 - 0 | เอซี โคลีนา | 1-0 |
04:00 | อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส | 1 - 0 | Lautaro de Buin | 0-0 |
04:00 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด | 0 - 1 | ดี.คอนเซ็ป | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | ASD Manzanese | 4 - 2 | Union Feltre Asd | 3-0 |
20:30 | USD Latte Dolce | 1 - 1 | กัสซีโน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
18:00 | UD Santarem | 4 - 1 | ซินเทรียนเซ่ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:00 | Visao Celeste | 1 - 0 | Alecrim Natal RN | 0-0 |
03:15 | พัลไมรัส อาร์เอ็น | 4 - 1 | Parnamirim SC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Spain Youth League |
||||
18:30 | Real Aviles CF U19 | 2 - 1 | มารีน่าสปอร์ต(ยู19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal U23 |
||||
18:00 | วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) | 2 - 2 | เบนฟิก้า(ยู 23) | 1-2 |
22:00 | ริโอ อาฟ(ยู 23) | 1 - 1 | โควา พีดาเด้(ยู 23) | 0-0 |
22:45 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) | 0 - 1 | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) | 0-1 |
00:45 | โกอิมบรา อีซี(ยู 23) | 2 - 2 | Boavista U23 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Cyprus Division 3 |
||||
19:30 | Omonia 29th May | 0 - 1 | Kormakitis FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Liberia Presidents Cup |
||||
19:00 | Sandi FC | 1 - 2 | Jubilee FC | 1-2 |