เฟริส เวียนนา 1894 |
6-0 |
เอสวี ดานูบ |
ซทจอร์ดาล บริ้ง |
3-0 |
เวอร์ดัล |
คริสเตียนซุนด์ บีเค |
3-4 |
เอสเค ทราเอฟฟ์ |
เฟรม ลาวิค |
1-2 |
เอฟเคอเรนดัล |
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ |
3-0 |
เอสซี แมนสดอร์ฟ |
วีทีเจ มาร์ติน |
0-0 |
โดลนีย์ กูบิน |
อาร์น่า บีโจรน่าร์ |
1-2 |
เอสเค บรานน์ 2 |
Valby BK |
2-3 |
Karlslunde IF |
ไอเกอร์ |
1-1 |
อีเกอร์ซันด์ ไอเค |
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ |
0-6 |
ลาฟนิทซ์ |
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ |
0-0 |
Langenrohr |
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) |
5-3 |
ซาคุสปอร์ติง(ญ) |
เอเอสเค วอยส์เบิร์ก(N) |
2-2 |
ซานตาอานา |
สลิโก โรเวอร์ส |
1-2 |
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) |
อัลเลอไฮเลเกน |
0-8 |
SV Stripfing Weiden |
เบรย์ วันเดอเรอร์ส |
1-1 |
เดอร์รี่ ซิตี้ |
US Sandweiler |
4-2 |
FC Munsbach |
CS Bourscheid |
0-0 |
FC Bastendor |
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ |
0-0 |
คอร์ก ซิตี้ |
Rupensia Lusitanos Larochette |
0-0 |
AS Hosingen |
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด |
0-0 |
ดันดาล์ค |
วิสเซล โกเบ |
2-0 |
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี |
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด |
2-0 |
บริสแบน ซิตี้ |
Metalurgistul Cugir |
1-2 |
เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ |
โบเตฟ พล็อฟดิฟ |
0-0 |
โบเตฟ วราตซา |
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ |
1-4 |
Ostrowitz |
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก |
3-1 |
Cesky Brod |
เอสซี ไวซ์ |
2-1 |
ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ |
Slovan Duslo Sala |
1-1 |
Raca Bratislava |
ซิกม่า โอโลมุช บี |
1-2 |
สโลแวน โรซิค |
ฮราเดตซ์กราลอเว บี |
4-3 |
SK Vysoke Myto |
โรชเดล โรเวอร์ |
1-2 |
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด |
ทริเน็ค |
7-2 |
ฟรีเดค-มิสตัค |
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) |
0-0 |
โรอาร์ (ญ) |
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า |
1-3 |
ทาทราน ปรีซอฟ |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
3-3 |
เทปลิซ บี |
บลานส์โค |
1-4 |
ทีเจ สตาร์เบอร์โน |
เฟเรนซ์วารอซี่ 2 |
0-1 |
Beech Sigit |
เอฟเค วิเท็บส์ค |
4-0 |
นาฟตานนาวาโปลัตสค์ |
เจลกาว่า |
0-6 |
ริกาสฟุทโบลา สโกลา |
เอ็มเอฟเค ชรูดิม |
0-3 |
วิคตอเรีย ซิซคอฟ |
พัลเซ่น 2 |
1-1 |
เอสเค ซาปี้ |
กีร์มอต เอฟซี 2 |
vs |
Ivancsa |
จีเคเอส ทิคี |
1-3 |
จีเคเอส คาโตวีตเซ |
CSA Steaua Bucuresti |
1-0 |
เมต้าล๊อกโลบูส |
วิโซซิน่า จิคลาวา |
2-1 |
สลาเวีย ปราก 2 |
เอ็นดี เบลตินซี |
2-1 |
บิสทริกา |
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก(N) |
3-4 |
กราเซอร์ เอเค |
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม |
4-2 |
บีเนโซว |
มลาด้า โบเลสลาฟ 2 |
1-1 |
โบฮีเมียนส์ 1905 บี |
ซลูตัสค์ |
1-2 |
Volna Pinsk |
ทิซเตด เอฟซี |
1-1 |
โฮโบร |
โคลดิ้ง |
3-1 |
ดาลุ่ม |
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) |
6-2 |
แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) |
โปลิ ทิมิโซอาร่า |
1-2 |
FC Zalau |
ACS Viitorul Simian |
0-2 |
ลูเซียฟารุล โอราเดีย |
นอร์ดเจลแลนด์ |
1-0 |
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ |
ดูก้า ปรากซ์(N) |
1-1 |
สโลวาน เวลวารี่ |
ดินาโม บูคาเรสต์ |
5-0 |
CS Blejoi |
ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี |
6-3 |
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค |
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล(N) |
0-3 |
ซานเดฟยอร์ด |
ไวสคอป |
3-1 |
ยูนิโก้ |
Hutnik Krakow |
3-0 |
โอดร้า วูดซิลอดซ์ |
ดอมซาเล่(N) |
3-2 |
รุกห์ วินนีกี้ |
NK Dubrava Zagreb |
2-0 |
NK Zagorec Krapina |
อาร์ก้า กดิเนีย |
2-1 |
Radunia Stezyca |
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ |
1-0 |
บาเต้ โบริซอฟ |
ดนีโปร โมกิเลฟ |
2-0 |
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค |
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ |
1-3 |
วอนลอส |
สคีฟซ์ ไอเค(N) |
3-1 |
โฮลสเตโบร บีเค |
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ |
1-3 |
การ์บาเนียกราโกล |
เชลบอร์น |
1-0 |
เบรย์ วันเดอเรอร์ส |
มอเตรอ รูบิน |
1-1 |
สเตล รุสซ์โซว |
เฟริส เวียนนา 1894 |
2-0 |
น็อยซีเดิล |
จีเอไอเอส |
2-1 |
วาลเบิร์ก เอฟซี |
สปายริส เคานาส |
3-2 |
Hegelmann Litauen |
IMT Novi Beograd |
5-3 |
เอฟเค แรด เบลเกรด |
ออดราออปอเล(N) |
1-1 |
โปโลเนีย ไบตอม |
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย |
4-0 |
สปาร์ตัก เพลเวน |
โปกอน ซีดล์เซ |
3-1 |
Pogon Grodzisk Mazowiecki |
บรอนชอยจ์ |
1-1 |
เอฟเค 2000 |
เคเอส พอลโควิค |
4-2 |
Gawin Sleza Wroclaw |
KP Calisia Kalisz |
4-0 |
Jarota Jarocin |
เอฟซี โอเตลุล กาลาติ |
0-0 |
KF Besa Doberdoll |
กเจลแซส |
1-1 |
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล |
ทีเอสวี ชไตน์บัค |
5-0 |
เอฟซี ฮาเนา 93 |
เอฟเค โอโซโกโว |
3-0 |
FK Sloga 1934 Vinica |
เชอร์โน มอร์วาร์น่า |
4-2 |
FC Dobrudzha |
อาร์ก้า กดิเนีย |
8-0 |
กริฟเวเฮอโรโว่ |
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส |
0-1 |
เอฟเค เวเลซ |
SV Frauental |
1-2 |
SV Allerheiligen |
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
0-0 |
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส |
เอ็มเอสเค ซิลิน่า |
3-0 |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า |
ไบรน์(N) |
3-0 |
ซานด์เนส ยูไอเอฟ |
สตาเบ็ค (ญ) |
2-2 |
Ovrevoll Hosle(w) |
Bijelo Brdo |
4-1 |
NK Granicar Zupanja |
เปลิสเตอร์ |
1-3 |
เบรกัลนิก้า สติป |
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ |
2-1 |
ซิเล็กส์ |
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ |
1-0 |
เฮลซิงบอร์ก |
ไอเค บราเก้ |
1-1 |
โอเรโบร |
เวเจิล |
0-0 |
โบแรกซ์ บันจา ลูกา |
Honefoss (w) |
3-3 |
ลิน (ญ) |
เคเอฟซี โคมาร์โน |
7-1 |
KFC Kalna nad Hronom |
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว |
5-0 |
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ |
ดินาโม มินส์ค |
2-1 |
สลาเวีย โมซีร์ |
Decic Tuzi |
0-1 |
ริก้า เอฟซี |
ปาร์ดูบีค บี |
1-2 |
ซาเกลบี้ ลูบิน บี |
ซลาเต้ โมราฟเซ่ |
4-0 |
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า |
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า |
3-2 |
เอฟเค โคซิค |
บี 93 โคเปนเฮเกน |
1-1 |
ฮิลลิร็อด |
โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) |
0-1 |
Dnepr Mogilev (w) |
FK Radnicki Novi Belgrad |
0-0 |
รีดอมเลีย |
FK Igman Konjic |
6-1 |
Rudar Kakanj |
เออีแอล ลาริซ่า |
1-0 |
Iraklis Larisas |
SG Barockstadt |
1-2 |
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) |
เฮสเซ่น คาสเซล |
2-2 |
เคเอสวี บาวนาทาล |
เคไอเอฟ โอเรโบร ดียูเอฟเอฟ(ญ) |
0-1 |
ลิงโคปิ้ง (ญ) |
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ |
2-0 |
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ |
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค |
2-0 |
เอฟซี กีสเซิน |
Red and White Koblenz |
2-1 |
Swift Hesperange |
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส |
1-2 |
วีเอฟอาร์ อาเล่น |
FK Tikves Kavadarci |
2-0 |
Detonit Plachkovica |
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ |
2-2 |
Sandvikens AIK FK |
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค |
vs |
พุชช่า นิโปโลมิเช่ |
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ |
5-0 |
โกรลุด |
เอ็นดี กอริก้า |
1-0 |
เอ็นเค อลูมินิจ |
First Vienna (W) |
9-0 |
SV Krottendorf (w) |
รุช ซอร์ซอฟ |
1-0 |
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
โมสส์(N) |
0-1 |
สคีด ออสโล |
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก |
7-2 |
Hertha Wiesbach |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) |
5-0 |
Vaxjo BK (w) |
Bissingen |
1-2 |
SGV ไฟร์เบิร์ก |
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น |
1-0 |
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค |
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี |
2-1 |
เวิร์ซบวร์ก เอฟวี |
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก |
0-2 |
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต |
เอสซี เครียนส์ |
2-1 |
ทีม ทีชีโน (ยู 21) |
บานิค ออสตราว่า(ญ) |
2-0 |
สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) |
คองสวิงเกอร์ |
0-2 |
เฟรดริกซ์สตรัด |
เอฟเค เจิร์ฟ |
5-2 |
เฟคเกรอย |
โครบริ โกลกูฟว์ |
3-1 |
เลช พอซนาน 2 |
SV Waldhof Mannheim II |
0-2 |
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ |
เอ็นเค ดูโกพอลเจ |
0-1 |
เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 |
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก |
0-3 |
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า |
ทิซเตด เอฟซี (ญ) |
vs |
AaB (w) |
ซังค์ พอลเท่น |
1-1 |
Team Wiener Linien |
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) |
0-0 |
เยอร์การ์เด้น (ญ) |
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า |
2-2 |
เอสเค ลิเซน |
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) |
1-1 |
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) |
ออสเตอร์ ไอเอฟ |
2-1 |
สค็อปดี้ เอไอเค |
อาร์เซน่อล ตูล่า |
2-0 |
FK Sloga Doboj |
Blo Weiss Medernach |
2-1 |
FC Bastendor |
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก |
1-1 |
ซีเอสเคเอ มอสโก |
บอลเทค จีเนีย |
2-2 |
Stolem Gniewino |
เอสซี คาลสดอฟ |
2-1 |
Usv Mettersdorf |
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก |
2-0 |
ไพรบราม |
ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) |
4-0 |
Ifo Bromolla IF (w) |
ฮัมมาร์บี้ |
3-5 |
เอสเค บรานน์ |
วาสเทราส เอสเค เอฟเค |
3-0 |
บรอมมาปอจคาร์น่า |
นอร์บี้ ไอเอฟ |
1-2 |
ฟัลเค่นเบิร์ก |
เอฟเค ซาราเยโว |
2-1 |
เอฟซี มินาจ |
อซานฟอทบอล (ญ) |
3-0 |
อโวลเนส (ญ) |
ดินาโม มินส์ค |
0-5 |
เอฟซี โกเมล |
ซิลเคบอร์ก |
3-2 |
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค |
เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 |
2-1 |
SpVgg Hankofen-Hailing |
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก |
2-2 |
ซานตาอานา |
นอร์ดเจลแลนด์ |
vs |
เชอร์ริฟ ติราสโพล |
เฮาเกซุนด์(N) |
3-0 |
วาร์ด ฮอเกซุนด์ |
อัตซิคเท็นส์ บีเค |
0-2 |
ออร์ไกร์ท |
ซอนเดอร์ไจสกี |
0-2 |
แลนด์สโครน่า |