เอสซี แมนสดอร์ฟ |
4-0 |
TWL Elektra |
เอสวี ฮอร์น |
2-2 |
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ |
UFC Fehring |
6-1 |
เอสซี ไวซ์ |
ริเยก้า |
6-0 |
NK Brinje Grosuplje |
Sporting West Harelbeke |
5-3 |
ออสเทนเด้ |
วีเอฟบีเออร์บัค |
1-3 |
ดินาโม เดรสเดน |
NK Bravo |
1-2 |
เซอร์เวน่า ซเวซด้า |
คิกเกอร์ เอ็มเดน |
0-5 |
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น |
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า |
1-2 |
โฟลเรียน่า เอฟซี |
คิลมาร์น็อค |
vs |
ฟัลเคิร์ก |
ฟัลเคิร์ก |
1-4 |
คิลมาร์น็อค |
Kelty Hearts |
0-1 |
แพททริค ทริสเทล |
โบเตฟ วราตซา |
2-1 |
มินยอร์ เพอร์นิค |
โมนาโก |
1-0 |
เซอร์เคอร์ บรูซ |
เอลเคเอสลอดซ์ |
0-1 |
สเตล รุสซ์โซว |
ออสเตรีย ลัสเตนัว |
0-4 |
เอฟซี วิล 1900 |
ชินเดียทาร์โกวิสเต้ |
0-0 |
ดาเชีย มิโอวินี่ |
ฮูเมนเน่ |
1-1 |
ทาทราน ปรีซอฟ |
เอฟเค โคซิค |
2-0 |
สลาโว วีเซลัด |
Kirivong Sok Sen Chey |
1-4 |
สะเวย์ เรียง เอฟซี |
นากาเวิลด์ เอฟซี |
1-0 |
เบือง เกต อังกอร์ |
รุช ซอร์ซอฟ |
3-0 |
ออดราออปอเล |
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค |
0-1 |
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา |
เอ็มเอสเค ซิลิน่า |
3-0 |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า |
สโลวัคโก้ |
2-0 |
เทรนซิน |
เคเอฟซี โคมาร์โน |
1-2 |
Sokol Dolna Zdana |
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก |
1-0 |
วอร์ต้า พอซแนน |
ปาคซิ เซ |
3-2 |
ซิโอฟอค เอฟซี |
อาร์ก้า กดิเนีย |
1-3 |
โอลิมเปีย ไอบรองก์ |
สปาร์ตาปราก |
2-1 |
ดูก้า ปรากซ์ |
เทปลิเซ่ |
2-0 |
อัสติ นาดลาเบม |
เอสเค ลิเซน |
0-2 |
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า |
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน |
8-0 |
Dabas-Gyon FC |
ดอร์เดรชท์ |
2-4 |
ลีแอร์ส |
เอเอสวี 13 เวียนนา |
0-5 |
เฟริส เวียนนา 1894 |
วิสล่า พล็อค |
3-6 |
เลเชีย กอเดนซ์ |
ทริเน็ค |
0-3 |
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา |
วิสล่า คราคอฟ |
2-0 |
สตอล เมียเลช |
จีเคเอส คาโตวีตเซ |
1-0 |
เคเอส พอลโควิค |
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา |
1-0 |
โคโรน่า คีลเซ่ |
วิดซอว์ ลอดส์ |
1-1 |
จีเคเอส ทิคี |
สลาสค์วรอคลาวน์ 2 |
1-0 |
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
ฮราเดตส์กราลอเว(N) |
5-1 |
ไพรบราม |
โกลนิค เลชน่า |
3-2 |
โปกอน ซีดล์เซ |
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ |
2-0 |
Radunia Stezyca |
โครบริ โกลกูฟว์ |
0-0 |
KP Calisia Kalisz |
เอสซี เวิร์ล |
2-2 |
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 |
วีเอสจี อัลท์ไลนิค |
1-1 |
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) |
Wuppertaler |
0-2 |
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม |
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล |
4-0 |
Larkhall Athletic |
ฮันโนเวอร์ 96 |
5-2 |
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก |
โฮลสไตน์ คีล |
2-0 |
ซังค์ เพาลี |
เบอร์ลิเนอร์เอเค07 |
9-0 |
เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน |
เอสเค ปรอสเตียยอฟ |
3-0 |
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม |
โคฟ เรนเจอร์ |
0-2 |
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก |
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น |
6-1 |
TSV Landsberg |
นีดแฮมมาร์เก็ต |
0-7 |
อิปสวิช ทาวน์ |
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) |
0-0 |
ทียูเอสโคเบลนซ์ |
เอฟซี ไลเฟริ่ง |
6-0 |
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา |
เอลจิน ซิตี้ |
2-0 |
เฟรเซอร์เบิร์ก |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ |
1-1 |
ฮวิโดฟ ไอเอฟ |
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ |
4-0 |
ไอทรัค แบมเบิร์ก |
เอเอสวี น็อยมาคท์ |
0-0 |
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) |
มอนโทรส |
4-3 |
ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด |
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ |
0-1 |
Bocholt FC |
มิดทิลแลนด์ |
3-2 |
โอเดนเซ่ บีเค |
วีเอฟอาร์ กราซิงค์ |
2-3 |
เอฟซี ไพพินส์รีด |
สปาร์ตาปราก 2 |
0-3 |
เอ็มเอฟเค ชรูดิม |
ทีเอสวี 1860 มิวนิค |
4-0 |
คาร์ลสรูห์ เอสซี |
เอสวี เม็พเพ่น |
0-1 |
ชาลเก้ 04 (เยาวชน) |
เดอะ นิว เซนต์ส |
3-2 |
แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี |
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า |
4-2 |
เบอโน่ |
อายร์ ยูไนเต็ด |
2-1 |
สแตรนแรร์ |
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก |
2-1 |
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) |
มักเดเบิร์ก |
2-1 |
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 |
บัซคา โทโพลา |
2-1 |
เฮชเอ็นเคซิเบนิค |
สเตล รุสซ์โซว |
1-4 |
การ์บาเนียกราโกล |
อาร์ฮุส เอจีเอฟ |
2-2 |
อัลบอร์ก |
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก |
2-2 |
ดินาโม ออโต |
Rudersdal |
3-2 |
ลิงบี้ |
แอนนัน แอธเลติก |
2-2 |
กรีน็อค มอร์ตัน |
BSG Wismut Gera |
0-9 |
ซวิคเกา |
เบรซิน ซิตี้ |
1-2 |
อาร์บรอท |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น |
6-0 |
TuS Blau-Weiss Lohne |
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต |
1-4 |
แซดเอ็นเคโอซีเยค |
เบอร์วิค เรนเจอร์ส |
1-1 |
สเตนเฮาส์มัวร์ |
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค |
2-1 |
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส |
ลินฟีลด์ เอฟซี |
0-0 |
นิวทาวน์ เอเอฟซี |
เอฟซี ธูน |
3-3 |
เซนต์ กัลเลน |
คอร์ไทรจ์ |
3-1 |
เมเชเลน |
คลับบรูซ |
3-0 |
Thes Sport |
บาลา ทาวน์ |
2-1 |
คลิฟตันวิลล์ |
Dunbar United |
1-7 |
เรธโรเวอร์ส |
Cumbernauld Colts |
0-3 |
อัลลัว แอทเลติค |
วอคโซป ทาวน์ |
1-3 |
บาร์นสลีย์ |
สปาร์ตันส์ |
2-1 |
อีสต์ ไฟฟ์ |
สปาร์ตัก มอสโก |
2-2 |
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ |
เรนดอร์ฟ อัลทัช |
0-1 |
ลูเซิร์น |
VfR Krefeld-Fischeln |
0-0 |
เอสเฟา สแตรเลน |
ซังค์ พอลเท่น |
4-2 |
ออสเตรียเวียนนา |
แวร์เดอร์ เบรเมน |
1-3 |
โอลเดนเบอร์ก |
บาเซิ่ล |
3-2 |
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ |
SV Bevern |
0-0 |
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) |
Swift Hesperange |
2-2 |
ซาบรุคเค่น |
รอแยล อันท์เวิร์พ |
9-0 |
Hoogstraten VV |
บานิค ออสตราว่า |
7-1 |
โอโตรโควิซ |
Caledonian Braves |
1-0 |
ดัมบาร์ตัน |
โบเตฟ พล็อฟดิฟ |
2-1 |
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ |
Mauerwerk |
1-3 |
ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ |
เอฟซี ซิยง |
1-2 |
เซอร์เวตต์ |
Eendracht Termien |
0-4 |
ราซิ่ง เกงค์ |
บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี |
1-2 |
อเบอร์ดีน |
ไกเซอร์สเลาเทิร์น |
12-0 |
ลูกาโน |
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี |
5-1 |
TSV Abtswind |
อูจเปสต์ |
1-1 |
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน |
น็อยซีเดิล |
1-3 |
ราปิด เวียนนา |
เอฟเค ชคูปิ |
0-2 |
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ |
Stiinta Turceni |
0-2 |
CS Phoenix Buzias |
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า |
1-2 |
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส |
พรูเบน มุนสเตอร์ |
6-0 |
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 |
เอฟเค วอซโดวัค |
1-3 |
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า |
Sokol Lanzho |
0-2 |
ฟาสตาฟ ซลิน |
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย |
3-0 |
โลโคโมทีฟ โซเฟีย |
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว |
0-0 |
เอฟซี ดูนาฟ รูส |
ปาร์ดูบีตเซ |
3-1 |
วิโซซิน่า จิคลาวา |
เอเอสเค วอยส์เบิร์ก |
0-11 |
สตวร์มกราซ |
FC Wiltz 71 |
1-2 |
Seraing United |
เลฟสกี้ โซเฟีย |
3-1 |
อคาเดมี่ ปานเดฟ |
พีริน บลากอเยฟกราด |
0-0 |
สปาร์ตัก วาร์นา |
โดโกเรต์ส รัซกราด |
0-3 |
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี |
เฟเนร์บาห์เช่ |
4-0 |
เอสเค ติรานา |
Yantra Gabrovo |
2-3 |
ลิเท็กซ์ โลเวช |
แอลเอเอสเค ลินซ์ |
0-2 |
คราโคเวีย คราคอฟ |
โบโตซานี่(N) |
0-4 |
คาราบัค |
วาซาส |
2-2 |
วาร์ดา เซ |
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ |
1-2 |
ซีมปิน ไมชาโลวี |
FC Toging |
0-0 |
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น |
TSV Schwaben Augsburg |
2-2 |
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช |
มาริบอร์ |
1-1 |
เอฟเคทุซลา ซิตี้ |
ลัวซานนี สปอร์ท |
1-0 |
สเตด โลซาน อูชชี |
ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ |
0-5 |
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก |
Galanta |
0-7 |
ซลาเต้ โมราฟเซ่ |
เรซซิ่ง ยูเนียน |
1-3 |
ชาเลอร์รัว |
ปีเตอร์เฮด |
1-1 |
อินเวอร์รูเรีย |
เปซซี่ เอ็มเอฟซี |
0-0 |
สลาเวน โคปริฟนิก้า |
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต |
0-2 |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
Torhout |
1-3 |
ออสเทนเด้ |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ |
1-2 |
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส |
รีดอมเลีย |
3-5 |
ราสนิกีร์ ไนร์ |
Sparta Petegem |
0-7 |
ซูลเต้ วาเรเกม |
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า |
2-3 |
คูคาริคกิ สตานคอม |
Zeljeznicar Banja Luka |
2-0 |
FK Igman Konjic |
เฮชเอ็นเคกอริก้า |
1-2 |
วาร์เท็กซ์ |
Mladost Novi Sad |
0-0 |
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา |
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา |
0-0 |
Mladost Novi Sad |
Djoliba |
2-0 |
เอเอส เรอัล |