เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น |
0-2 |
Lierse Kempenzonen |
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ |
0-3 |
SV Atlas Delmenhorst |
เลบานเต้ |
0-1 |
บาเลนเซีย |
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น |
2-0 |
โอเอฟไอ เครเต้ |
เรอัล ซาราโกซ่า |
1-1 |
พีเออี อโตรมิตอส |
คิกเกอร์ เอ็มเดน |
1-2 |
อเลมานเนีย อาเค่น |
เอ็นเอซี เบรด้า |
1-0 |
เควีเอสเค ลอมเมล |
ฮาโร เดปอร์ติโบ |
2-1 |
Rioja competition |
Brunn am Gebirge |
3-2 |
Stadlau |
Hertha Wiesbach |
2-2 |
ไอน์ทรัค เทรียร์ |
โอร์แลงส์ ยูเอส |
5-0 |
เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ |
แอตเลติโก บาเรียเรส |
3-0 |
มายอร์ก้า 2 |
บรูค พีรอนนาส |
1-1 |
อานซี |
เอฟซี แซมบี |
3-0 |
เอฟซี เฟลอรี่ 91 |
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี |
1-0 |
St. Maur Lusi |
เกรไตล์ |
0-0 |
เรด สตาร์ 93 |
เฮลมอนด์ สปอร์ต |
3-1 |
เควี เมชิลิน(ยู 21) |
Sportfreunde Oestrich-Iserlohn |
0-5 |
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น |
เอสซี คัมบูร์ |
0-0 |
เอ็มเมน |
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) |
2-0 |
Rosenborg BK (w) |
Berron CF |
0-4 |
ยูซี เซียราส |
Real Titanico Laviana |
1-0 |
CD Mosconia |
อินเตอร์ ซาเปรซิค |
3-2 |
NK Orijent Rijeka |
เยคราโน ดิปอติโว |
1-1 |
ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย |
ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
2-1 |
ลีดส์ ยูไนเต็ด |
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด |
3-0 |
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น |
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
0-1 |
มิดเดิลสโบรห์ |
ฮัลล์ ซิตี้ |
vs |
ซันเดอร์แลนด์ |
วิเชนซ่า |
0-1 |
เลชเช่ |
ไฮด์ เอฟซี |
2-0 |
กริมสบี้ ทาวน์ |
ฟูเอนลาบราดา |
0-1 |
เกตาเฟ่ |
เดน บอสช์ |
0-1 |
ทีอีซี |
ซันเดอร์แลนด์ |
2-1 |
ฮัลล์ ซิตี้ |
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า |
2-0 |
Jedinstvo Bijelo Polje |
วีแกน แอธเลติก |
3-2 |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
แบมเบอร์ ไบร์ท |
0-0 |
แบล็คพูล |
Knockbreda Parish |
2-2 |
พอร์ทาดาวน์ |
โคลวิลล์ ทาวน์ |
3-0 |
ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
0-2 |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
อเวเลย์ |
0-5 |
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ |
ชิเชสเตอร์ ซิตี้ |
0-0 |
เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ |
ชิพเพนแฮม ทาวน์ |
0-0 |
ทอนตัน ทาวน์ |
อัลเวเชิร์ช |
0-2 |
เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) |
Emley AFC |
3-0 |
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(ยู23) |
พูเอนเต้ เจนิล |
0-0 |
คอร์โดบ้า |
CA Oradea |
0-1 |
ไครซัล ชิสินิว คริส |
เอ็นเค จารูน |
7-0 |
มลาโดสต์ ซดราโลวี |
ราโย่ บาเยกาโน่ 2 |
0-1 |
ปาร์ลา เอสคูเอลา |
ซาบาเดย์ |
3-1 |
ฮอสปิตาเลย์ |
ดีนาโมซาเกร็บ 2 |
2-2 |
เอ็นเคโอซีเยค 2 |
Unia Tarnow |
2-2 |
Wisloka Debica |
อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) |
9-0 |
แกร์สโทเฟิน เอสวี |
ซีดี ตูเดลาโน่(N) |
1-3 |
ยูดี โลโกรนเยส |
เอ็นเคลุคโก้ |
2-1 |
เอ็นเค คาร์โลแวค |
มาลาก้า(N) |
0-3 |
เอดี อัลคอร์ค่อน |
วิทโควิซ |
1-3 |
วาลาชเก เมซิริชี |
เกตาเฟ่ |
0-0 |
ราโย่ บาเยกาโน่ |
อัล ราเอ็ด |
1-0 |
ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ |
Blonianka Blonie |
2-2 |
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว |
ซีเอฟ ลา นูเซีย |
0-2 |
เออิบาร์ |
โอซาซูน่า(N) |
1-0 |
มิรานเดส |
Hassia Bingen |
0-2 |
FC Eddersheim |
โอลิมปิก ลียง (ญ) |
2-0 |
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) |
บี 73 สลาเกลเซ่ |
3-2 |
เอฟเค 2000 |
เอสดี ไลเนา |
1-1 |
Amurrio |
J K Bank XI |
1-1 |
Kashmir Avenger |
เซลต้า บีโก้ |
2-0 |
เออีพี ปาฟอส |
เปน่า สปอร์ต |
0-2 |
เอสดี โลโกรเนส |
เรอัล บายาโดลิด บี |
2-1 |
ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ |
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 |
vs |
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ |
สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ |
0-0 |
โฟรต้า สวินอยจัสซี่ |
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ |
2-0 |
The ancient agricultural MKS |
เอบี โคเปนฮาเกน |
3-3 |
แฮร์เลว ไอเอฟ |
เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) |
2-0 |
Rekord Bielsko Biala (w) |
แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ |
2-1 |
เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน |
เกงค์(สำรอง) |
vs |
วาสแลนด์ บีเวเรน |
ทิซเตด เอฟซี |
3-1 |
เวการ์ |
สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี |
2-2 |
แอธเลติก บิลเบา บี |
KS Wieczysta Krakow |
1-1 |
สเตล บิเซค |
สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก |
vs |
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ |
อัลเมเร่ ซิตี้ |
0-1 |
โกรนิงเก้น |
โดเวอร์ แอทเตลิก |
0-2 |
สตีฟเนจ โบโรห์ |
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก |
1-1 |
โคลดิ้ง |
วินเกตส์ & ฟินเชลย์ |
0-2 |
เชสแฮม ยูไนเต็ด |
เฮสเซ่น คาสเซล |
0-1 |
วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม |
Anda flockenbach |
4-0 |
เวย์น |
FC Anker Wismar |
1-0 |
1. FC Lok Stendal |
ซัตตั้น ยูไนเต็ด(N) |
2-1 |
บาร์เน็ต |
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ |
2-2 |
เดอ กราฟสคัป |
ซัตตั้น ยูไนเต็ด |
vs |
สวินดอน ทาวน์ |
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ |
vs |
ครูว์ อเล็กซานดร้า |
ลีดส์ ยูไนเต็ด(N) |
2-3 |
เรอัล เบติส |
Downtown Heroes FC |
0-0 |
Hyderya Sports FC |
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น |
vs |
โอลเดนเบอร์ก |
SV Eichede |
vs |
อัลโตน่า 93 |
ชาลเก เยาวชน |
0-2 |
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) |
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ |
2-0 |
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ |
แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน |
4-3 |
แอชตัน ยูไนเต็ด |
บริสตอล โรเวอร์ส |
3-2 |
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
สโต๊ค ซิตี้ |
1-1 |
วูล์ฟแฮมป์ตัน |
SpVgg Vreden 1921 |
0-7 |
พรูเบน มุนสเตอร์ |
บริสตอล ซิตี้ |
0-3 |
แอสตัน วิลล่า |
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ |
4-2 |
TSV Schott Mainz |
เอฟวี ดูเดนโฮเฟน |
0-3 |
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ |
ชอร์เล่ย์ เอฟซี |
5-2 |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) |
เอสวี ลิปสตัดท์ |
1-3 |
ทีเอสวี ชไตน์บัค |
ชิเชสเตอร์ ซิตี้ |
0-2 |
บาซิงสโตค ทาวน์ |
ลีเกีย วอร์ซอว์ บี |
4-1 |
มีดซ์ เลกนิก้า 2 |
Sturm Graz/Stattegg Women |
3-0 |
First Vienna (W) |
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก |
11-0 |
SG Eintracht Bad Kreuznach |
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี |
0-3 |
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม |
บาด วิลเบล |
2-0 |
FC Basara Mainz |
อองเช่ร์ |
0-1 |
ลอริยองต์ |
Institute (USA) |
0-2 |
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด |
TuS Sachsenhausen |
1-1 |
Mahdov FC |
ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ |
vs |
อาดส์ เอฟซี |
Bocholt FC |
1-0 |
อดัม แซม บีค |
สต็อคบริดจ์ |
1-2 |
สเปนนีมูร์ ทาวน์ |
Strasbourg W |
vs |
อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) |
เลย์ตัน โอเรียนท์ |
2-0 |
จิลลิ่งแฮม |
Brightlingsea Regent |
0-5 |
อัลทริงแคม |
โวเลนดัม |
4-2 |
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) |
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ |
vs |
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) |
พอร์ตสตีวาร์ท |
1-3 |
คลิฟตันวิลล์ |
โคเลอไรน์ |
5-0 |
เดิร์กวิว เอฟซี |
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด |
3-0 |
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ |
สแตรทฟอร์ด ทาวน์ |
0-2 |
คิงส์ ลินน์ |
โคโลญจน์ |
1-1 |
โรด้า เจซี |
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ |
1-1 |
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด |
Gareji Sagarejo |
2-0 |
ทบิลีซี ซิตี้ |
อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) |
3-2 |
กราเซอร์ เอเค |
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม |
0-2 |
อูเทร็คท์ |
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค |
2-1 |
โกรนิงเก้น |
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) |
2-3 |
อเลมานเนีย อาเค่น |
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน |
2-1 |
แอธเลติก บิลเบา |
เอาก์สบวร์ก |
3-1 |
กาญารี่ |
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ |
3-1 |
แร็งส์ |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต |
2-1 |
แซงต์ เอเตียน |
นานท์วิช ทาวน์ |
0-0 |
ลีค ทาวน์ |
ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ |
2-5 |
เวย์เม้าท์ |
ครูซอน แอชตัน เอฟซี |
0-4 |
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี |
แทมเวิร์ธ |
0-5 |
เร็กซ์แฮม |
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ |
0-4 |
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน |
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ |
0-2 |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ |
vs |
เบิร์นลี่ย์ |
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด |
vs |
นอริช ซิตี้ |
สวอนซี ซิตี้ |
1-3 |
เซาแธมป์ตัน |
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด |
0-3 |
พลีมัธ อาร์ไกล์ |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
0-2 |
แบรดฟอร์ด ซิตี้ |
Banbridge Town |
0-5 |
คาร์ริค แรนเจอร์ส |
เบรนท์ฟอร์ด |
0-1 |
เวสต์แฮมยูไนเต็ด |
โบลตัน วอนเดอเรอส์ |
2-2 |
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส |
เชลแน่ม ทาวน์ |
2-0 |
วอลซอลล์ |
อิปสวิช ทาวน์ |
0-3 |
มิลล์วอลล์ |
พอร์ทสมัธ |
2-0 |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ |
3-1 |
โกสปอร์ท โบโรห์ |
ฮาเลโซเวนทาวน์ |
1-2 |
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ |
ฮาร์โลว์ ทาวน์ |
6-1 |
ทิลบูรี |
อีสต์บอร์น โบโรห์ |
2-3 |
เลเวส |
สการ์โบโรห์ |
4-2 |
Cleethorpes Town |
แบล็คเลย์ ทาวน์ |
2-1 |
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ |
Ossett Town |
1-0 |
แกรนแธม ทาวน์ |
Highworth Town |
1-0 |
สวินดอน ซูเปอร์มารีน |
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก |
4-0 |
สเปลดอร์ฟ |
แอชฟอร์ด ทาวน์ |
2-3 |
โฟล์คสโตน อินวิคต้า |
Cray Valley Paper Mills |
1-1 |
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด |
เชฟฟิลด์ เอฟซี |
1-3 |
มัตล็อค ทาวน์ |
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส |
2-0 |
แอสตัน วิลล่า (ยู 23) |
เอนฟิลด์ ทาวน์ |
1-7 |
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด |
ฮอร์สแฮม |
2-1 |
เมโทรโพลิแทน โปลิศ |
แอร์เบ ไลป์ซิก(N) |
1-1 |
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม |
ลูตัน ทาวน์ |
1-3 |
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน |
Hebburn Town |
2-1 |
บลายท์ สปราตันส์ |
น็องต์(N) |
1-2 |
แกลร์กมงต์ ฟุต |
Lierse Kempenzonen |
2-2 |
Hoogstraten VV |
มอร์แคมบ์ |
1-1 |
แบล็คพูล |
เชสเตอร์ เอฟซี |
3-0 |
ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
Hednesford Town |
0-0 |
เลมิงตัน |
กิริซันสปอร์ |
0-2 |
อุมรานิเยสปอร์ |
Shepshed Dynamo |
0-0 |
Walsall Wood |
สวินดอน ทาวน์ |
0-1 |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
มอสลีย์เอเอฟซี |
1-0 |
Pontefract Collieries |
วอคโซป ทาวน์ |
0-0 |
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ |
นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี |
1-1 |
เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(N) |
3-0 |
กาเซียนเทปสปอร์ |
เยโอวิล ทาวน์ |
0-1 |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
วีลด์สโตน เอฟซี |
1-1 |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
ดาร์ทฟอร์ด |
2-2 |
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด |
คิงส์ แลงลีย์ |
0-5 |
บอร์แฮม วู๊ด |
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
0-0 |
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ |
AFC Totton |
1-3 |
อีสต์ไลก์ |
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส |
3-3 |
เลสเตอร์ ซิตี้ |
อัลเฟรตัน ทาวน์ |
1-2 |
โซลิฮัลล์ มอร์ |
เร้ดดิ้ง |
1-3 |
คริสตัล พาเลซ |
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี |
2-1 |
บาร์โรว์ |
เชสเตอร์ฟิลด์ |
0-1 |
พอร์ทเวล |
ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
0-2 |
ลินคอล์น ซิตี้ |
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน |
vs |
เซลต้า บีโก้ |
วีวีวี เวนโล |
2-2 |
พานาธิไนกอส |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
1-2 |
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด |
สตารส์บูร์ก |
2-1 |
ไฟร์บวร์ก |
อตาลันต้า |
2-1 |
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี |
บาเยิร์น มิวนิค |
0-3 |
นาโปลี |
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ |
1-1 |
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด |
คาเมนิคา-ซาซ่า |
1-3 |
ราบ็อตนิคกี้ |
Pevidem SC |
0-1 |
อูเนียว ไลเรีย |
Chateaubriant |
0-1 |
Stade Briochin |
สเปเซีย |
vs |
มอนเตเบลลูนา |
วอล์ดเกอเมส |
vs |
เอฟซี กีสเซิน |
คาร์มิโอทิสซ่า |
1-4 |
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี |
อัสโคลี่ |
2-0 |
วิเทอเบเซ่ |
Engers |
0-2 |
เฮนเนส 05 |
Rot-Weiss Frankfurt |
4-5 |
Rot-Weiss Walldorf |
TJ Jasenov |
vs |
Oboriste |
เอฟซี ดูนาฟ รูส |
2-1 |
สเตอัว บูคาเรสต์ 2 |
เอ็มโปลี |
9-0 |
AD Valdinievole Montecatini |
อาแซด อัลค์มาร์ |
1-0 |
เรอัล โซเซียดาด |
ฟูแล่ม |
1-0 |
ชาร์ลตัน แอธเลติก |
เครโมเนเซ่(N) |
2-1 |
เฟอรัลพิซาโล |
ชิตตาเดลล่า(N) |
0-0 |
เทรนโต้ |
โฟรซิโนเน่ |
2-0 |
แตร์นาน่า |
เอฟเค โอครีด 2004 |
3-2 |
KF Veleshta |
SpVg Frechen 20 |
4-2 |
SSV Homburg Numbrecht |
สตารส์บูร์ก |
vs |
เอฟซี ไฟรบูร์ก |
Belasica Strumica |
1-1 |
โบเรค เวเลส |
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ |
0-1 |
Voska Sport |
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า(N) |
1-1 |
อัลบิโนเลฟเฟ่ |
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ |
vs |
โอลด์แฮม แอทเลติก |
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ |
0-0 |
เออิบาร์ |
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 |
3-2 |
เจนัว |
สปอล |
6-0 |
ปอนเทเดร่า |
โปร ปาเทรีย |
0-1 |
อาเลซซานเดรีย |
เอ็นเคสปลิต |
1-0 |
ซาดาร์ |
ซีดี ลูโก้(N) |
1-1 |
เรอัล โอเบียโด |
ไซเรนซ์ เอฟซี |
1-1 |
วัลเล็ตตา เอฟซี |
บีเยลอวาร์ |
4-0 |
HNK Segesta Sisak |
Vlasina |
1-4 |
FK Dubocica |
Kustosija |
1-0 |
NK Dubrava Zagreb |
FC Paradiso |
0-2 |
เบลลินโซนา |
เบซิคตัส เจเค |
0-3 |
เคย์เซริสปอร์ |
โวล์ฟสบวร์ก(N) |
1-2 |
แอตเลติโก้ มาดริด |
คาซิมปาซ่า |
1-2 |
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค |
เฟเนร์บาห์เช่(N) |
3-2 |
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ |
เอ็มวีวี มาสทริสช์ |
2-1 |
เควีเอสเค ลอมเมล |
เม็ตซ์ |
1-0 |
มงต์เปลลิเย่ร์ |
แรนส์ |
1-0 |
โตริโน่ |
อาเลซซานเดรีย |
vs |
โปร ปาเทรีย |
ล็องส์ |
4-1 |
อูดิเนเซ่ |
โคโม |
2-0 |
เรนาเต้ เอซี |
สปอร์ติ้ง กิฆอน(N) |
1-0 |
พอนเฟร์ราดิน่า |
ปอร์โต้ |
5-3 |
โอลิมปิก ลียง |
เอเอส โรม่า(N) |
0-0 |
เซบีย่า |
เอ็นเค โอปาติยา |
0-0 |
NK Grobnican Cavle |
ซีดี คายอน |
vs |
ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 |
สตารส์บูร์ก |
1-2 |
ไฟร์บวร์ก |
พีอีซี ซโวลล์ |
0-2 |
เอสซี ฮีเรนวีน |