ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
00:00 | เยอร์การ์เด้น [72%] | 1 - 0 | [70%] ฮัคเค่น | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
01:45 | ฮิเบอร์เนี่ยน [53%] | 4 - 2 | [83%] เซลติก จะชนะ | 0-1 |
01:45 | ลิฟวิงสตัน [66%] | 1 - 1 | [72%] มาเธอร์เวลล์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
01:45 | จะชนะ อเบอร์ดีน [80%] | 3 - 0 | [56%] เซนต์ เมียร์เรน | 2-0 |
01:45 | จะชนะ กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [89%] | 2 - 2 | [46%] ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 1-1 |
01:45 | ดันดี ยูไนเต็ด [72%] | 0 - 3 | [68%] คิลมาร์น็อค | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
01:45 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 3 - 3 | เซนต์ จอห์นสโตน | 0-1 |
ผลบอล ลาลีกา สเปน |
||||
00:30 | เอลเช่ [60%] | 1 - 1 | [76%] เซบีย่า จะชนะ | 1-1 |
00:30 | จะชนะ เรอัล มาดริด [90%] | 2 - 1 | [45%] ราโย่ บาเยกาโน่ | 1-0 |
00:30 | บียาร์เรอัล | 2 - 0 | กาดิซ | 2-0 |
03:00 | เอสปันญ่อล [66%] | 3 - 3 | [72%] แอตเลติโก้ มาดริด | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
03:00 | จะชนะ เรอัล เบติส [74%] | 0 - 1 | [58%] เกตาเฟ่ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
02:00 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 1 - 1 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
00:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) [88%] | 1 - 0 | [33%] ริก้า (ญ) จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
01:00 | เรเซนเด้ อาร์เจ | 1 - 2 | Arraial Do Cabo | 1-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
18:35 | จะชนะ ซานตง ไท่ซาน [93%] | 3 - 0 | [37%] เซินเจิ้น เอฟซี | 1-0 |
18:35 | เหมยโชวเคอเจีย [74%] | 1 - 1 | [64%] เทียนจิน ไทเกอร์ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
18:35 | จะชนะ เซี่ยงไฮ้ พอร์ท [90%] | 3 - 2 | [74%] เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง | 2-1 |
18:35 | ต้าเหลียน โปร | 1 - 2 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 0-2 |
ผลบอล โครเอเชียคัพ |
||||
00:00 | จะชนะ ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต(N) [90%] | 2 - 0 | [44%] เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 0-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น |
||||
21:30 | Rana FK | 0 - 2 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 0-1 |
22:00 | แฮมเมอร์เฟสท์ | 0 - 8 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 0-5 |
22:59 | เมลฮิส | 2 - 0 | โคลสตัด | 1-0 |
22:59 | ไอสโวล์ด TF [66%] | 1 - 1 | [75%] สตรอมเมน จะชนะ | 0-1 |
22:59 | Froya [48%] | 0 - 5 | [98%] เอสเค บรานน์ จะชนะ | 0-1 |
22:59 | ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล | 0 - 5 | ฮามคาม | 0-4 |
22:59 | จังเคเลน | 5 - 0 | Innstranden | 1-0 |
22:59 | สเตรนฮาม ไอเอล [69%] | 3 - 3 | [78%] เอสเค ทราเอฟฟ์ จะชนะ | 1-2 |
22:59 | Surnadal | 0 - 4 | โมลด์ | 0-3 |
22:59 | แมนดาล [48%] | 0 - 3 | [91%] เอฟเค เจิร์ฟ จะชนะ | 0-0 |
22:59 | จะชนะ/เสมอ Roseland [25%] | 1 - 3 | [87%] ไบรน์ | 0-1 |
22:59 | ฟลินท์ | 0 - 4 | Orn-Horten | 0-0 |
22:59 | พอร์ส เกรนแลนด์ | 0 - 2 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 0-1 |
22:59 | บรัมมันดาล [81%] | 1 - 4 | [89%] รัวฟอส | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
22:59 | SK Trygg Lade | 0 - 1 | โรเซนบอร์ก | 0-1 |
22:59 | Bjarg [72%] | 2 - 3 | [72%] ฟาน่า | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
22:59 | โฟรย่า FK | 2 - 2 | ทรอมส์ดาเลน | 0-2 |
Eik ตอนซ์เบิร์ก [48%] | 2 - 2 | [91%] ซานเดฟยอร์ด จะชนะ | 0-1 | |
22:59 | Holmlia | 0 - 2 | สคีด ออสโล | 0-2 |
22:59 | สเจลคาวิค | 0 - 5 | โฮดด์ | 0-4 |
22:59 | เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ | 3 - 5 | คองสวิงเกอร์ | 3-1 |
22:59 | Eid IL | 0 - 4 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 0-3 |
22:59 | Forus og Gausel [100%] | 0 - 5 | ไวกิ้ง เอฟเค | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
22:59 | จะชนะ สปินท์ เจลอย [100%] | 0 - 3 | [90%] เฟรดริกซ์สตรัด | 0-2 |
22:59 | เฟคเกรอย [60%] | 0 - 2 | [79%] สตาร์ต คริสเตียนเซ่น จะชนะ | 0-0 |
22:59 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ [64%] | 3 - 1 | [79%] อีเกอร์ซันด์ ไอเค จะชนะ | 2-0 |
22:59 | คราเครอย์ ไอเอล [77%] | 1 - 2 | [91%] ควิด ฮอลเด้น จะชนะ | 0-2 |
22:59 | สเจ็ทเทน [75%] | 0 - 3 | [90%] โกรลุด จะชนะ | 0-2 |
22:59 | Randesund IL [75%] | 0 - 8 | [73%] เอฟเคอเรนดัล จะชนะ | 0-2 |
22:59 | Loddefjord [57%] | 2 - 3 | [93%] อาซาเน่ ฟุตบอล จะชนะ | 1-1 |
22:59 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | 2 - 1 | โลเรนสโคก | 2-1 |
22:59 | เอลเวอร์รัม [64%] | 1 - 5 | [84%] Gjovik Lyn จะชนะ | 0-4 |
22:59 | ออรเคล | 0 - 5 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 0-2 |
22:59 | เอฟโยร่า | 4 - 0 | โฟลโร | 1-0 |
22:59 | ฮอนฟอสส์ บีเค | 1 - 4 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 0-4 |
22:59 | โดแบ็ก โฟรน | 1 - 1 | โมสส์ | 1-0 |
22:59 | อูราเอด เอฟเค | 1 - 7 | ออด เกรนแลนด์ | 0-3 |
22:59 | เฮมิ่ง | 0 - 0 | สตรอมก็อดเซ็ท | 0-0 |
23:15 | เอสเค เฮิร์ด | 1 - 2 | บราท์เวก | 0-2 |
23:30 | ฟอร์ด | 1 - 3 | ซองน์ดาล | 1-1 |
23:30 | แอสซิเดน | 0 - 4 | สตาเบ็ค | 0-2 |
00:00 | สตอร์ท ไอแอล | 3 - 1 | แซนวิเค็น | 3-0 |
00:00 | Tomrefjord IL | 0 - 2 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 0-0 |
00:00 | ฮาลเซ่น [48%] | 2 - 0 | [92%] เฟรม ลาวิค จะชนะ | 1-0 |
00:00 | อัสเคอร์ [58%] | 0 - 2 | [84%] แบรัมเอสเค จะชนะ | 0-0 |
00:00 | ฟริกก์ | 4 - 1 | ยูลเลิร์น เอฟซี | 0-0 |
00:00 | โลโคโมทีฟ ออสโล | 2 - 2 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 1-1 |
00:35 | สเกดโม | 0 - 4 | ลีลล์สตรอม | 0-0 |
01:00 | เวอร์ดัล | 1 - 4 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 0-2 |
ผลบอล เจแปน ลีก คัพ |
||||
17:00 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 3 - 2 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 0-0 |
17:00 | เอฟซี โตเกียว | 0 - 0 | เซเรโซ โอซาก้า | 0-0 |
17:00 | สากัน โตสู [70%] | 0 - 2 | [68%] จูบิโล อิวาตะ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
17:00 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ [70%] | 3 - 2 | [71%] โชนัน เบลมาเร่ | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
17:00 | โยโกฮามา เอฟซี [88%] | 1 - 0 | [86%] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า จะชนะ | 1-0 |
17:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 1 - 2 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 1-0 |
17:00 | จะชนะ กัมบะ โอซาก้า [81%] | 0 - 1 | [56%] เกียวโต แซงก้า | 0-1 |
17:10 | จะชนะ คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [78%] | 1 - 0 | [57%] คาชิว่า เรย์โซล | 0-0 |
17:30 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ [72%] | 2 - 1 | [68%] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
17:30 | จะชนะ นาโกย่า แกรมปัส เอต [77%] | 0 - 1 | [60%] วิสเซล โกเบ | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20 |
||||
01:00 | จะชนะ เซเนกัล (ยู 20)(N) [80%] | 1 - 1 | [56%] อิสราเอล ยู20 | 0-0 |
01:00 | จะชนะ อิตาลี(ยู20)(N) [79%] | 0 - 2 | [57%] ไนจีเรีย (ยู 20) | 0-0 |
04:00 | จะชนะ โคลัมเบีย(ยู 20)(N) [72%] | 2 - 1 | [64%] ญี่ปุ่น (ยู 20) | 0-1 |
04:00 | สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู20)(N) [44%] | 0 - 6 | [88%] บราซิล (ยู20) จะชนะ | 0-2 |
ผลบอล โคปปา อิตาเลีย |
||||
02:00 | อินเตอร์ มิลาน(N) | 2 - 1 | ฟิออเรนติน่า | 2-1 |
ผลบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
09:00 | เอเลี่ยนซา ลิม่า [71%] | 1 - 2 | [67%] ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
05:00 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ [56%] | 0 - 3 | [82%] พัลไมรัส จะชนะ | 0-1 |
05:00 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(N) [60%] | 1 - 0 | [76%] อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
17:00 | จะชนะ ดนีปรอ-1 [82%] | 1 - 2 | [100%] เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า | 1-2 |
17:40 | โคลอส โคซาลิฟก้า [44%] | 0 - 3 | [88%] ดินาโม เคียฟ จะชนะ | 0-1 |
19:00 | เวเลซ [66%] | 2 - 2 | [72%] พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
21:00 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์(N) | 0 - 3 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 0-1 |
ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
00:00 | จะชนะ ฟาสตาฟ ซลิน [76%] | 2 - 1 | [64%] บานิค ออสตราว่า | 0-0 |
00:00 | จะชนะ ปาร์ดูบีตเซ [84%] | 2 - 0 | [56%] เบามิต ยาโบลเนค | 2-0 |
00:00 | เทปลิเซ่ | 1 - 1 | เบอโน่ | 0-1 |
ผลบอล กรีซ คัพ |
||||
00:30 | จะชนะ เออีเค เอเธนส์(N) [75%] | 2 - 0 | [59%] พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 1-0 |
ผลบอล ตุรกี คัพ |
||||
00:30 | เฟเนร์บาห์เช่ | 3 - 0 | ชีวาสสปอร์ | 0-0 |
ผลบอล ไซปรัส คัพ |
||||
22:59 | เออีเอล ลิมาสซอล(N) [60%] | 0 - 1 | [73%] โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
22:45 | จะชนะ อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) [72%] | 3 - 0 | [63%] เฟร์ ราเบท | 1-0 |
ผลบอล บัลแกเรีย คัพ |
||||
22:59 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย(N) [55%] | 1 - 3 | [81%] โดโกเรต์ส รัซกราด จะชนะ | 0-2 |
ผลบอล โรมาเนีย คัพ |
||||
00:30 | จะชนะ เซ็บซี่(N) [76%] | 0 - 0 | [59%] ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 0-0 |
ผลบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
20:00 | จะชนะ เนเธอร์แลนด์(ยู 17) [78%] | 1 - 1 | [66%] โครเอเชีย(ยู 17) | 0-0 |
20:00 | อังกฤษ(ยู 17) | 0 - 0 | สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17) | 0-0 |
22:00 | สเปน (ยู17) | 1 - 1 | เซอร์เบีย ยู17 | 0-0 |
22:00 | สโลวีเนีย(ยู17) [51%] | 0 - 3 | [86%] อิตาลี (ยู 17) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
22:00 | จะชนะ เนเมน กร็อดโน่ [73%] | 0 - 0 | [63%] เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 0-0 |
00:00 | จะชนะ บาเต้ โบริซอฟ [86%] | 1 - 1 | [51%] สลาเวีย โมซีร์ | 1-0 |
ผลบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
09:00 | จะชนะ มิลเลียนนาริออส [83%] | 3 - 1 | [50%] ซีเอ เพนาโรล | 3-0 |
05:00 | ฟอร์ตาเลซ่า | 3 - 2 | ซาน ลอเรนโซ่ | 2-1 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
22:00 | จะชนะ ไวสคอป [84%] | 2 - 1 | [52%] วิโซซิน่า จิคลาวา | 0-1 |
22:00 | จะชนะ ดูก้า ปรากซ์ [89%] | 4 - 1 | [46%] เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 3-0 |
22:00 | จะชนะ ซิกม่า โอโลมุช บี [79%] | 0 - 3 | [60%] เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 0-1 |
22:00 | จะชนะ สลาเวีย ปราก 2 [81%] | 2 - 1 | [59%] เอสเค ลิเซน | 1-1 |
22:00 | ทริเน็ค [70%] | 0 - 1 | [68%] โอปาว่า | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:00 | ไพรบราม | 1 - 0 | สปาร์ตาปราก 2 | 0-0 |
22:00 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ [74%] | 2 - 2 | [66%] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
22:00 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม [78%] | 4 - 0 | [60%] เอ็มเอฟเค ชรูดิม | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
01:30 | จะชนะ Future FC [73%] | 1 - 0 | [60%] เซรามิกา | 0-0 |
01:30 | จะชนะ พีระมิดส์ เอฟซี [89%] | 1 - 0 | [42%] ฮาราส เอล เฮดู๊ด | 0-0 |
ผลบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:15 | จะชนะ ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม [95%] | 2 - 0 | [44%] พีบี ปาหัง | 1-0 |
20:00 | จะชนะ ตรังกานู [83%] | 1 - 0 | [55%] ปุเลา ปีนัง | 0-0 |
20:00 | กัวลา ลัมเปอร์ [84%] | 1 - 1 | [87%] กูชิง เอฟเค จะชนะ | 0-0 |
20:00 | จะชนะ เซลังกอร์ พีบี [86%] | 3 - 2 | [51%] เคดะห์ | 2-2 |
ผลบอล คูเวต ลีก |
||||
23:15 | จะชนะ คาซม่า [78%] | 3 - 1 | [61%] อัล ซัลมิย่า | 0-1 |
23:15 | จะชนะ อัล-อราบิคลับ (คูเวต) [83%] | 2 - 1 | [57%] อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 1-1 |
23:15 | อัล คาดเซีย [61%] | 0 - 4 | [77%] อัล คูเวต เอสซี จะชนะ | 0-3 |
ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
21:30 | อัล-มาดิน่า | รอ | Al Athad |
ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
22:00 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 1 - 2 | ทาร์ตู เจเค มัก | 1-0 |
22:00 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ [57%] | 1 - 1 | [81%] ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ จะชนะ | 0-0 |
22:59 | วาปรัส ปาร์นู [42%] | 0 - 0 | [91%] เลวาเดีย ทัลลินน์ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | ยูเวนตูเด้ | 3 - 0 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 2-0 |
05:00 | จะชนะ วิลา โนวา [79%] | 1 - 0 | [56%] อิทัวโน่ เอสพี | 1-0 |
05:00 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 1 - 3 | ซิเอร่า | 0-3 |
05:00 | จะชนะ วิตอเรีย บีเอ [82%] | 1 - 0 | [49%] ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 0-0 |
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:30 | จะชนะ หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี [86%] | 1 - 2 | [52%] ทัลซ่า รัฟเนค | 1-0 |
ผลบอล อียิปต์ คัพ |
||||
22:00 | จะชนะ เอล อิสไมลี่ [92%] | 0 - 2 | [37%] โนกูม เอล มอสตาคบัล | 0-0 |
ผลบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | FK Aksu [42%] | 0 - 1 | [90%] โลโคโมทีฟ อัสตานา จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล โมร็อกโก คัพ |
||||
02:00 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา [51%] | 1 - 2 | [84%] วีแดด คาซาบลานก้า จะชนะ | 0-1 |
ผลบอล เกาหลีใต้ FA คัพ |
||||
17:00 | จะชนะ เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [85%] | 4 - 3 | [53%] แทจอน ซิติเซน | 2-0 |
17:00 | ชุนนัมดรากอนส์ [49%] | 1 - 1 | [87%] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี จะชนะ | 0-0 |
17:00 | โซล อี-แลน เอฟซี | 0 - 1 | กวางจู เอฟซี | 0-0 |
17:00 | จะชนะ อินชอนยูไนเต็ด [89%] | 3 - 0 | [46%] กยองนัม เอฟซี | 3-0 |
17:00 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ [80%] | 2 - 2 | [100%] พาจูซิติเซ็น เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
17:00 | ซองนัม เอฟซี [51%] | 0 - 3 | [85%] โปฮัง สตีลเลอร์ จะชนะ | 0-2 |
17:00 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 1 - 0 | แดกู เอฟซี | 1-0 |
17:00 | กิมโป เอฟซี | 2 - 3 | แกงวัน เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล USA โอเพ่น คัพ |
||||
09:30 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี [70%] | 0 - 2 | [71%] แอลเอ กาแลกซี่ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
06:00 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ [66%] | 1 - 0 | [72%] โคลัมบัส ครูว์ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | จะชนะ โปกอน เซซิน (เยาวชน) [77%] | 2 - 5 | [64%] ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 1-4 |
ผลบอล โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก |
||||
11:10 | AS Pirae | 2 - 2 | ซูวา เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล ลิทัวเนีย คัพ |
||||
22:30 | สปายริส เคานาส [54%] | 3 - 0 | [80%] เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส จะชนะ | 1-0 |
22:59 | Hegelmann Litauen | 0 - 3 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 0-1 |
ผลบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
18:30 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 2 - 2 | ซามเตรเดีย | 1-0 |
19:30 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ [56%] | 2 - 3 | [83%] ดินาโม ทบิลิซี จะชนะ | 0-1 |
22:00 | จะชนะ เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี [77%] | 5 - 1 | [61%] แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 1-0 |
00:00 | ดีลา กอริ | 1 - 0 | เอฟซี กากรา | 0-0 |
00:00 | ดินาโม บาตูมี | 2 - 0 | เอฟซี เทลาวี | 1-0 |
ผลบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
01:00 | จะชนะ เคไอ แคร๊กสวิก [88%] | 2 - 1 | [46%] บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 1-0 |
01:00 | ไวกิงเกอร์ โกตู [68%] | 0 - 2 | [69%] เอชบี ทอร์ชาฟน์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอล อิหร่าน คัพ |
||||
22:00 | เอสเตกฮลัล | 4 - 0 | นาซซาจี้ มาซานดาราน | 2-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
01:30 | เรนเฮล์มไอเอล(ยู 19) | 1 - 1 | Trond U19 | 1-0 |
ผลบอล แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ |
||||
06:00 | จะชนะ มอนทรีออล อิมแพ็ค [86%] | 2 - 0 | [47%] Forge FC | 0-0 |
ผลบอล คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20 |
||||
06:00 | จะชนะ สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20 [96%] | รอ | [46%] ปานามา ( ญ ) ยู 20 |
ผลบอล สเปน ควีนคัพ |
||||
02:00 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)(N) [44%] | 0 - 4 | [93%] ซีดี ตากอน(ญ) จะชนะ | 0-3 |
ผลบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
14:00 | ฮูวนาน บิลโลวส์ [60%] | 1 - 1 | [76%] Guangxi Lanhang จะชนะ | 0-0 |
14:30 | Hainan Star | 2 - 1 | เฉวียนโจว หย่าซิน | 1-1 |
14:30 | จะชนะ Haimen Codion [78%] | 2 - 0 | [55%] Zibo zi cheng | 1-0 |
15:00 | ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ | 2 - 0 | อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ | 2-0 |
ผลบอล จอร์แดน Sh คัพ |
||||
22:00 | มานน์(N) [62%] | 1 - 4 | [75%] ชบับ อลอร์ดอน จะชนะ | 0-2 |
01:30 | อัลซอลส์(N) [43%] | 0 - 2 | [88%] อัล ไฟซาลี จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
22:00 | จะชนะ บานิค ออสตราว่า 2 [93%] | 8 - 0 | [62%] วิทโควิซ | 3-0 |
22:00 | จะชนะ ยูนิโก้ [90%] | 5 - 1 | [87%] เวลเก เมซิริคิ | 2-1 |
22:00 | จะชนะ บลานส์โค [74%] | 0 - 1 | [66%] สโลแวน โรซิค | 0-1 |
22:00 | Frydlant | 0 - 3 | เอสซี ซนอย์โม | 0-0 |
22:00 | ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด | 2 - 1 | ซลิน 2 | 2-1 |
22:00 | เออเฮิสกี้ บรอด [50%] | 1 - 3 | [88%] สลาเวีย โครเมอร์ริซ จะชนะ | 1-3 |
22:00 | เอสเอฟเค โชวิน่า | 0 - 1 | ฮลูชิน | 0-0 |
ผลบอล Malaysia President Cup |
||||
15:15 | กูชิ่ง เอฟเอ (ยู21) [49%] | 0 - 0 | [84%] พีดีอาร์เอ็ม (ยู 21) จะชนะ | 0-0 |
15:15 | ซาบาห์ (ยู21) [67%] | 1 - 3 | [70%] เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า (ยู 21) | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
15:45 | กัวลา ลัมเปอร์ เอฟเอ (ยู 21) | 0 - 1 | เซลังงอร์(ยู 21) | 0-0 |
15:45 | จะชนะ ปูลัว ปีนัง (ยู 21) [88%] | 0 - 1 | [42%] เปรัค (ยู21) | 0-0 |
15:45 | Melaka United FC U21 [61%] | 0 - 2 | [91%] ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3(ยู 21) จะชนะ | 0-1 |
16:15 | จะชนะ เตรังกานูเอฟซี 3 (ยู 21) [88%] | 0 - 1 | [45%] Kelantan United U21 | 0-1 |
16:15 | ปาหัง (ยู 21) | 0 - 0 | เคดาห์ (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
22:00 | เอสเบิร์ก (ยู 19) [55%] | 0 - 4 | [87%] นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) จะชนะ | 0-3 |
22:59 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) [62%] | 0 - 1 | [82%] ซิลเคบอร์ก (ยู 19) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
22:00 | จะชนะ ซอกเดียน่า จิซาค [83%] | 2 - 2 | [50%] เอรัล นิวคัส | 0-1 |
22:00 | FK Do stlik Tashkent | 0 - 5 | ปัคตากอร์ | 0-2 |
ผลบอล ฮังการี U19 A ลีก |
||||
19:00 | จะชนะ พัสกัสเอฟซี (ยู 19) [88%] | 4 - 2 | [49%] เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอล ยูเครน U21 ลีกา |
||||
15:00 | FC Mynai U21 | 0 - 4 | Rukh Vynnyky U21 | 0-3 |
16:00 | ครีฟบาส ยู21 | 1 - 3 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ (ยู 21) | 0-2 |
17:40 | Inhulets Petrove U21 | 1 - 3 | Metalist 1925 Kharkiv(U21) | 0-1 |
20:00 | ลวีฟ(ยู 21) | 2 - 0 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอล อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
22:59 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) | 0 - 4 | เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) | 0-3 |
22:59 | จะชนะ ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) [75%] | 1 - 1 | [68%] มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ดินาโม ออโต | 5 - 1 | วิคตอเรีย บาร์ดาร์ | 3-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
22:59 | มิดทิลแลนด์(ยู 17) | รอ | อัลบอร์ก(ยู 17) |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
02:15 | เบรย์ดาบลิค (ญ) [85%] | 3 - 2 | [28%] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
02:15 | Tindastoll Neisti Women | 1 - 0 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล อิรัก ลิก |
||||
20:30 | จะชนะ Al-Hudod [73%] | 1 - 0 | [60%] Newroz SC(IRQ) | 1-0 |
22:50 | การ์บาลา | 1 - 1 | อัล ซอลรา | 1-1 |
01:00 | Duhok | 1 - 1 | Zakho | 0-0 |
01:00 | จะชนะ Al Talaba [68%] | 3 - 1 | [66%] อาร์บิล | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
00:30 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) | 0 - 2 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก |
||||
21:00 | ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง) | 3 - 2 | ลิงบี้(สำรอง) | 2-2 |
ผลบอล เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
22:00 | Laanemaa Haapsalu [65%] | 1 - 4 | [82%] Trans Narva B จะชนะ | 0-2 |
ผลบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
22:00 | เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) [57%] | 2 - 2 | [81%] คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | จะชนะ ชูตัน กูซาร์ [81%] | 2 - 0 | [56%] มาเชล มูบาเร็ค | 1-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
05:00 | จะชนะ ลาเนรอส เอฟซี [73%] | 2 - 1 | [60%] ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 2-0 |
ผลบอล Egypt Premier League |
||||
21:00 | Pioneers Club | 1 - 0 | แทนต้า | 0-0 |
21:00 | Sporting Alexandria [70%] | 3 - 3 | [65%] Proxy SC | แพ้ชนะ 50/50 3-2 |
21:00 | เอล โอลิมปิก | 1 - 1 | Kafr El Shaikh | 0-1 |
21:00 | Egy Salloum | 0 - 0 | กอมฮอร์เยท เชบิน | 0-0 |
21:00 | บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า | 3 - 0 | Nabrouh | 2-0 |
21:00 | จะชนะ เอล มานซูรา [77%] | 1 - 1 | [54%] Al Majd | 0-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินา คัพ |
||||
00:00 | จะชนะ เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี(N) [87%] | 3 - 0 | [44%] โกมูนิกาซิโอเนส | 1-0 |
02:00 | จะชนะ โรซาริโอ เซ็นทรัล(N) [80%] | 4 - 1 | [96%] เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 1-1 |
ผลบอล ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20 |
||||
22:59 | เซียร์ราลีโอน(ญ) ยู 20 | 1 - 1 | Guinea U20 (W) | 1-1 |
02:00 | เซเนกัล ( ญ ) ยู 20 | 4 - 0 | กินี-บิสเซา(ญ) ยู 20 | 1-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
01:30 | Grotta Women | 5 - 0 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 5-0 |
02:15 | Augnablik Women [72%] | 3 - 1 | [69%] เฟรม เรย์จาวิค (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
02:15 | กรินดาวิค (ญ) [71%] | 0 - 0 | [71%] อัฟตูเลดิ้ง (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอล เอสโตเนีย คัพ (W) |
||||
00:00 | JK Tabasalu (W) | 0 - 1 | ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) | 0-0 |
ผลบอล BRA RJYH |
||||
20:00 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 6 - 1 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) | 1-1 |
ผลบอล BRA SPB |
||||
06:00 | จะชนะ เอสซี เปซานดูปารา [87%] | 2 - 0 | [45%] Cameta EC | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:30 | จะชนะ โกลด์ โคสต์ ไนท์ [84%] | 1 - 1 | [60%] บริสแบน ซิตี้ | 1-0 |
16:30 | Magic United TFA | 4 - 4 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
16:30 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | บรอดบีชยูไนเต็ด | 1-0 |
16:30 | จะชนะ เพนินซูล่า เพาเวอร์ [95%] | 2 - 0 | [38%] คาบูลเตอร์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
22:00 | Niger U20 (W) | 0 - 8 | บูร์กินาฟาโซ ( ญ ) ยู 20 | 0-3 |
01:00 | Togo U20 (W) | 0 - 6 | ไนจีเรีย (ญ) ยู20 | 0-3 |
03:00 | แคนาดา (ญ) ยู20 | รอ | จาเมกา (ญ) ยู 20 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | จะชนะ แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) [79%] | 5 - 0 | [80%] Pinda SC (W) | 2-0 |
01:00 | เซา เบอร์นาร์โด้/เอสพี (ญ) [52%] | 0 - 2 | [86%] Sao Jose SP W จะชนะ | 0-0 |
05:00 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) | 1 - 2 | ซานโตส (ญ) | 1-0 |
ผลบอล เวียดนาม Second Division |
||||
15:00 | TP Ho Chi Minh II [46%] | 2 - 2 | [89%] ดง หน่าย เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
16:00 | เตวียนกวาง | 0 - 1 | เจีย ดินห์ | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย |
||||
16:30 | Avondale FC (W) | 0 - 1 | เคซี่ โคเมท (ญ) | 0-0 |
17:15 | เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) [75%] | 4 - 1 | [70%] โบรุนดารา อีเกิลส์ (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
01:00 | Stjarnan SkinandiU19 | 3 - 1 | ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) | 0-0 |
02:00 | Keflavik U19 | 2 - 2 | HK YmirU19 | 2-0 |
ผลบอล สเตรเลีย U20 |
||||
19:00 | ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) | 2 - 6 | เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) | 1-3 |
ผลบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
03:00 | 9 de Octubre | 3 - 2 | Chacaritas SC | 2-1 |
ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
18:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | 0 - 2 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) | 0-0 |
21:00 | จะชนะ ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) [77%] | 0 - 1 | [66%] อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) | 0-0 |
21:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) [74%] | 5 - 0 | [69%] ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 3-0 |
22:30 | เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) [68%] | 5 - 0 | [76%] คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) จะชนะ | 4-0 |
23:30 | จะชนะ ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) [78%] | 1 - 3 | [64%] ซังค์ เพาลี (ยู 19) | 1-1 |
23:30 | เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) | 4 - 1 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
00:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) [66%] | 3 - 1 | [66%] เอฟซี ไพพินส์รีด จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
ผลบอล Greece Divison C |
||||
21:00 | Tilikratis | 1 - 0 | AEP Kozani | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | จะชนะ SC Imst [88%] | 1 - 0 | [52%] SV Telfs | 0-0 |
00:00 | คุฟซไตน์ | 2 - 2 | เอสวีจี ไรชีเนา | 0-0 |
00:30 | SV Fugen [71%] | 7 - 0 | [71%] SPG Motz/Silz | แพ้ชนะ 50/50 3-0 |
ผลบอล ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
20:00 | Kutahyaspor | 1 - 2 | Karaman Belediyesi Spor | 0-2 |
00:00 | Yeni Orduspor | 2 - 0 | Nevsehirspor Genclik | 1-0 |
ผลบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
17:10 | บรอดมีโดว์ เมจิก | 5 - 0 | นิวแลมบ์ตัน | 5-0 |
17:10 | วาเลนไทน์ | 0 - 0 | แฮมิลตัน โอลิมปิค | 0-0 |
ผลบอล ภูฏาน Thimphu League |
||||
15:00 | จะชนะ Tensung FC [91%] | 10 - 2 | [48%] ดรุกยูไนเต็ด | 3-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
01:45 | บาลีมีนาออลสตาร์ส(ญ) | รอ | เกล็นโตรัน (ญ) | |
01:45 | Mid Ulster (W) | 2 - 0 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) | 1-0 |
ผลบอล เปรู B ลีก |
||||
03:30 | จะชนะ ยูเนียน ฮัวอเรล [74%] | 1 - 1 | [62%] CD Alfonso Ugarte de Puno | 1-1 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:30 | จะชนะ อีไอเอฟ อคาเดมี่ [93%] | 3 - 0 | [59%] เอฟซีเอสพู | 1-0 |
22:59 | จะชนะ FC Inter II [92%] | 7 - 0 | [57%] PaiHa | 4-0 |
00:15 | Gnistan Ogeli | 1 - 0 | อัตเลตีโก เมลมิ | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
00:30 | SV Baumit Peggau [92%] | 4 - 2 | [46%] SV Hausmannstaetten | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
00:30 | SV Deutsch Goritz [70%] | 3 - 5 | [73%] TUS Raiffeisen Paldau | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
ผลบอล มาลี Premiere Division |
||||
23:15 | Onze Createurs | 0 - 0 | ยูเอสซี คิตะ | 0-0 |
23:15 | Djoliba | 0 - 0 | ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | 0-0 |
01:15 | Monrovia Black Star | 1 - 1 | Binga | 0-1 |
ผลบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
21:00 | Lechia Zielona Gora | 1 - 1 | Polonia Nysa | 0-1 |
21:00 | จะชนะ Rakow Czestochowa 2 [86%] | 0 - 2 | [49%] Warta Gorzów Wielkopolski | 0-1 |
22:00 | จะชนะ Unia Solec Kujawski [79%] | 0 - 2 | [60%] บอลเทค จีเนีย | 0-2 |
22:00 | Chrobry Glogow II | 0 - 3 | ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี | 0-3 |
22:00 | สเตล บิเซค | 3 - 2 | GKS Pniowek Pawlowice Slaskie | 1-1 |
22:00 | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | 2 - 1 | มีดซ์ เลกนิก้า 2 | 0-0 |
22:00 | Orleta Radzyn Podlaski | 1 - 2 | Sokol Sieniawa | 0-0 |
22:00 | โซกอล ออสโตรดา [50%] | 2 - 2 | [86%] Pogon Grodzisk Mazowiecki จะชนะ | 1-0 |
22:00 | Warta Sieradz | 1 - 0 | โอลิเปีย ซามโบรฟว์ | 0-0 |
22:00 | Mlawianka Mlawa [62%] | 4 - 6 | [77%] LKS Lodz II จะชนะ | 1-4 |
22:00 | วิสล่า ซานโดเมียร์ซ | 1 - 4 | Wisloka Debica | 0-2 |
22:00 | Lublinianka Lublin [47%] | 0 - 1 | [93%] เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส จะชนะ | 0-1 |
22:00 | สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ | 2 - 2 | Jarota Jarocin | 0-1 |
22:00 | Gedania Gdansk [71%] | 0 - 3 | [71%] ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
22:00 | กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้ | 0 - 3 | Carina Gubin | 0-0 |
22:00 | Gawin Sleza Wroclaw | 1 - 3 | LKS Goczalkowice Zdroj | 0-0 |
22:00 | KS Wieczysta Krakow | 1 - 1 | โคโรน่า ไคเอลเซ่ | 0-0 |
22:00 | จะชนะ ลีเกีย วอร์ซอว์ บี [86%] | 0 - 1 | [53%] Concordia Elblag | 0-0 |
22:00 | จะชนะ สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ [80%] | 4 - 3 | [56%] Unia Skierniewice | 2-0 |
22:00 | Chelmianka Chelm | 0 - 1 | Avia Swidnik | 0-0 |
22:30 | ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ | 0 - 2 | พิลิแกน โลวิส | 0-0 |
22:30 | จะชนะ โปโลเนีย ไบตอม [90%] | 2 - 0 | [51%] โอดร้า วูดซิลอดซ์ | 2-0 |
22:30 | Unia Tarnow [72%] | 2 - 2 | [67%] Czarni Polaniec | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
22:59 | KS Polonia Sroda Wlkp | 1 - 1 | Cartusia Kartuzy | 1-1 |
22:59 | Stolem Gniewino [45%] | 1 - 4 | [88%] โปกอน เซซิน 2 จะชนะ | 0-1 |
22:59 | Blonianka Blonie | 0 - 6 | Pilica Bialobrzegi | 0-1 |
22:59 | สเตล สตาโลว่า โวล่า | 1 - 1 | Podlasie Biala Podlaska | 0-0 |
22:59 | Swit Szczecin | 0 - 0 | KP Starogard Gdanski | 0-0 |
22:59 | KS Wiazownica | 0 - 5 | Podhale Nowy Targ | 0-2 |
22:59 | Bron Radom | 1 - 2 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | 0-2 |
22:59 | Vineta Wolin | 2 - 3 | KS Pogon Nowe Skalmierzyce | 2-1 |
23:30 | เออซุส วอร์ซอ [59%] | 2 - 0 | [81%] จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 จะชนะ | 1-0 |
ผลบอล เกาหลีลีกสำรอง |
||||
22:59 | สปอร์ต บอยส์(สำรอง) | 1 - 0 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(สำรอง) | 0-0 |
03:00 | เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง) [70%] | 0 - 0 | [69%] สปอร์ต ฮวนคาโย่(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
03:30 | จะชนะ เคอาร์ไอเอ [82%] | 3 - 2 | [69%] KFR Hvolsvollur | 1-0 |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
00:30 | เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 [73%] | 1 - 2 | [70%] เอฟซี กูเทอร์สโลห์ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
00:30 | เคเอสวี บาวนาทาล | 2 - 0 | FSV Fernwald | 1-0 |
ผลบอล ฟิลิปปินส์ UFL |
||||
14:30 | Dynamic Herb Cebu | 0 - 0 | สตาเลี่ยน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
01:00 | ครูมลิน ยูไนเต็ด | 1 - 1 | Killester Donnycarne | 0-0 |
02:00 | จะชนะ Swords Celtic FC [79%] | 0 - 1 | [65%] Edenderry Town FC | 0-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
21:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 1 - 2 | ฮูรากัน(สำรอง) | 1-2 |
21:00 | จะชนะ เบลกราโน่(สำรอง) [83%] | 2 - 2 | [50%] พลาเทนเซ่(สำรอง) | 2-1 |
21:00 | จะชนะ อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) [78%] | 4 - 0 | [60%] แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 2-0 |
21:00 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 1 - 2 | โคลอน (สำรอง) | 0-1 |
21:00 | จะชนะ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) [84%] | 2 - 1 | [52%] Instituto AC Cordoba II | 2-1 |
22:59 | โกดอย ครูซ (สำรอง) [58%] | 0 - 1 | [80%] นีเวลล์ส (สำรอง) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
22:00 | CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud | 1 - 2 | CS Corvinul Hunedoara | 0-2 |
22:00 | ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต | 1 - 1 | เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า | 0-1 |
22:00 | ACSO Filiasi | 2 - 2 | สโคลาร์เรซิต้า | 2-2 |
22:00 | เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ | 1 - 1 | เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว | 1-1 |
22:00 | กลอเรีย บิสตริต้า | รอ | ซีเอส ฮูเนโดอารา | |
22:00 | ซีเอส วิโตรุล แดสตี้ | 3 - 4 | CS Blejoi | 1-2 |
22:00 | CSO Plopeni [54%] | 0 - 1 | [80%] เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย จะชนะ | 0-0 |
22:00 | กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ [58%] | 2 - 1 | [81%] อฟูมาติ จะชนะ | 1-1 |
22:00 | ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า | 0 - 1 | ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรีย Amateur cup |
||||
00:30 | Helfort 15 | 0 - 2 | เอฟวี ออสเตรีย 13 | 0-1 |
ผลบอล Belgium Reserve Cup |
||||
00:00 | เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) | 1 - 2 | เก้นท์(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอล Brazil Mineiluo group B League |
||||
01:00 | ทูปิ เอฟซี [69%] | 1 - 0 | [65%] โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
01:00 | Itabirito | 1 - 0 | ทูพีนัมบัส | 0-0 |
01:30 | ยูอาร์ที เอ็มจี [54%] | 1 - 1 | [78%] ซีเอพี อูเบอร์ลันเดีย จะชนะ | 0-1 |
05:30 | Varginha EC | 0 - 2 | Betim FC | 0-1 |
ผลบอล Northern NSW U20 League |
||||
16:00 | เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (ยู 20) | 5 - 0 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) | 3-0 |
16:30 | บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) [67%] | 1 - 0 | [77%] อินเตอร์ไลออนส์ (ยู20) จะชนะ | 1-0 |
ผลบอล Gambia GFA League |
||||
23:30 | Marimoo | 1 - 0 | Gambia Armed Force | 1-0 |
23:30 | GAMTEL | 0 - 1 | Steve Biko | 0-0 |
ผลบอล Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 |
||||
00:00 | ทอนเดล่า (ยู 19) | 0 - 3 | Anadia FC U19 | 0-2 |
ผลบอล Togo Premier Division |
||||
22:00 | จะชนะ เอเอส โอทีอาร์ [81%] | 0 - 2 | [51%] Tambo FC | 0-0 |
22:00 | Anges FC | 0 - 1 | Gomido FC | 0-1 |
ผลบอล Tajikistan Vysshaya Liga |
||||
19:30 | FC Khatlon [54%] | 1 - 3 | [83%] อิสทิโล ดูชานบี จะชนะ | 0-0 |
19:30 | CSKA Pamir Dushanbe | 2 - 0 | เอฟเค คูจานด์ | 1-0 |
19:40 | Khosilot Parkhar [63%] | 0 - 2 | [73%] Ravshan Kulob จะชนะ | 0-2 |
ผลบอล Brazil Campeonato Capixaba |
||||
01:00 | Pinheiros | 0 - 1 | เรอัล โนโรสเต้ | 0-1 |
05:30 | Linhares | 0 - 3 | Porto Vitoria | 0-1 |
ผลบอล Macau FA Cup |
||||
18:15 | ซีดี มอนทิคาร์โล | 6 - 1 | Hang Sai | 2-0 |
ผลบอล Paraguay Cup |
||||
05:30 | ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) | 0 - 2 | Atletico Tembetary | 0-2 |
ผลบอล Nigeria Cup |
||||
20:00 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี [49%] | 0 - 1 | [83%] เบนเดล อินชัวรันส์ จะชนะ | 0-0 |
22:10 | จะชนะ นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี [78%] | 0 - 1 | [59%] ควาร่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล Gambia Division 2 |
||||
00:10 | Hart Academy FC [67%] | 2 - 1 | [67%] Gambia Ports Authority จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอล Nepal super |
||||
15:10 | จะชนะ เนปาลอาร์มี่ เอฟซี [80%] | 0 - 1 | [57%] นิว โร้ดทีม | 0-0 |
ผลบอล Burundi Cup |
||||
20:00 | มูซอนกาติ เอฟซี | 0 - 0 | Bumamuru | 0-0 |
ผลบอล เติร์กเมนิสถาน |
||||
18:00 | FC MERW | รอ | Energetik Mary | |
19:30 | Sagadam FK | รอ | เอชทีทียู อาชกาบัต | |
19:45 | เอฟซี แอลติน แอสเซร์ | รอ | Arkadag FK |
ผลบอล Australia Northern NSW Reserves League |
||||
15:15 | จะชนะ Broadmeadow Magic Reserves [79%] | 1 - 0 | [59%] New Lambton FC Reserves | 0-0 |
15:15 | Valentine Phoenix Reserves | 0 - 3 | Newcastle Olympic FC Reserves | 0-1 |
17:00 | Lake Macquarie Reserves | 1 - 2 | Charlestown Azzurri Reserves | 1-2 |
ผลบอล Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) [69%] | 0 - 1 | [71%] เกรมิโอ้ (เยาวชน) จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
ผลบอล USA Independent League |
||||
06:00 | ชัตตานูกา | 2 - 0 | เอเอสซี ซาน ดิเอโก | 2-0 |
ผลบอล Australia NPL Queensland U23 |
||||
16:30 | จะชนะ Sunshine Coast U23 [77%] | 6 - 0 | [69%] Southside Eagles U23 | 3-0 |
ผลบอล Panama First Division Women |
||||
05:00 | Alianza FC Panama (W) | 1 - 3 | Chorrillo (W) | 1-1 |
ผลบอล Bosnia Herzegovina Regional Cup |
||||
22:59 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 2 - 1 | Laktasi | 1-1 |
ผลบอล Germany Verbandsliga |
||||
00:00 | TSG Tubingen [73%] | 1 - 4 | [72%] TSV Berg | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอล Kenya Super League |
||||
19:00 | MCF FC | 1 - 1 | Darajani Gogo | 0-1 |
19:20 | Muranga Seal | 1 - 0 | Migori Youth | 0-0 |
ผลบอล USA MLS Next Pro League |
||||
06:00 | Crown Legacy FC | 2 - 2 | เบธเลเฮม สตีล | 0-2 |
ผลบอล Brazil Campeonato Amapaense |
||||
06:00 | จะชนะ Trem-AP [76%] | 1 - 0 | [65%] Santos AP | 1-0 |
ผลบอล USA USL League Two |
||||
05:00 | Swan City SC | 1 - 3 | Tampa Bay United | 1-3 |
05:30 | จะชนะ FC Miami City [92%] | รอ | [43%] Sarasota Paradise | |
06:00 | ซีดาร์สตาร์ | รอ | นิวเจอร์ซีย์โคปา | |
06:00 | FC Carolinas | รอ | เวสต์เวอร์จิเนียอัลไลแอนซ์เอฟซี | |
06:00 | เวสตัน | รอ | St Petersburg FC Aztecs | |
06:00 | Real Central NJ | รอ | เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด | |
06:00 | ชาร์ลอ อีเกิลส์ | 4 - 0 | โทแบคโค โร้ด | 1-0 |
06:00 | FC Lehigh Valley United | รอ | โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส | |
06:10 | เอซี คอนเนคติคัท [57%] | 0 - 1 | [85%] แบล็ค ร็อค เอฟซี จะชนะ | 0-0 |
06:30 | เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ | 5 - 2 | Ironbound SC | 3-0 |
07:00 | Midwest United | 3 - 0 | Lansing City | 2-0 |
07:30 | Patuxent FA | 0 - 2 | ไลอ้อนส์บริดจ์ เอฟซี | 0-2 |
ผลบอล USL W-League Women |
||||
06:00 | Cleveland Force SC (W) | 0 - 2 | Detroit City FC (W) | 0-1 |
06:00 | Manhattan SC (W) [64%] | 5 - 1 | [81%] Connecticut (W) จะชนะ | 3-0 |
06:00 | North Carolina Fusion (W) | 0 - 1 | Wake FC (W) | 0-1 |
06:30 | McLean Soccer (W) [87%] | 7 - 0 | [50%] Northern Virginia FC (W) จะชนะ/เสมอ | 2-0 |
ผลบอล Union of the Indian states of Meghalaya |
||||
16:00 | Ladthadlaboh SC | 3 - 0 | Mulait United FC | 1-0 |
16:30 | Khliehmawlieh YC | 2 - 2 | Selsella Sports Association | 1-2 |
ผลบอล CAFA U-20 |
||||
19:00 | Tajikistan U20 | 4 - 2 | Turkmenistan U20 | 3-2 |
19:00 | จะชนะ อิหร่าน ยู20 [92%] | 4 - 1 | [47%] Afghanistan U20 | 2-0 |