ผลบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
20:30 | ดอร์เดรชท์ | 2 - 2 | วิลเลม 2 | 2-1 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
20:00 | บียาร์เรอัล บี | 1 - 0 | Ibiza Eivissa | 0-0 |
22:15 | อันดอร์ราซีเอฟ | 4 - 0 | ซีดี ลูโก้ | 0-0 |
01:00 | เออิบาร์ | 0 - 0 | อลาเบส | 0-0 |
01:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 0 - 1 | บูร์โกส ซีเอฟ | 0-0 |
03:00 | เลบานเต้ | 1 - 1 | ลาส พัลมาส | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
10:45 | เอฟเวอร์ตัน(N) | 0 - 0 | เซลติก | 0-0 |
17:00 | เอฟซี บราชอฟ | 0 - 1 | ราปิด บูคาเรสต์ | 0-1 |
17:00 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 0 - 2 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 0-1 |
19:00 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 6 - 0 | มินยอร์ เพอร์นิค | 1-0 |
19:30 | บาเซิ่ล | 0 - 0 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 0-0 |
20:00 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 1 - 1 | กราเซอร์ เอเค | 0-1 |
20:00 | ยูทีเอ อารัด | 2 - 1 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 0-0 |
22:05 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 2 - 1 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 2-1 |
ผลบอล เฟรนซ์ คัพ |
||||
19:30 | Bellevue Nantes | รอ | แลนเนียน | |
19:30 | แร็งส์สเตอันเน่ | 3 - 0 | ES Wasquehal | 3-0 |
19:30 | Pays de Cassel | รอ | ดรานซี่ | |
20:00 | Marcoussis Nozay | 0 - 6 | Vierzon | 0-3 |
20:00 | VILLERUPT THIL ES | รอ | Reipertswiller | |
20:00 | Plouvorn AG | 0 - 0 | วานส์ | 0-0 |
20:00 | Strasbourg Koenigshoffen | 2 - 1 | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ | 1-0 |
20:30 | St Esteve Perpignan | รอ | ไฮอีเรส | |
21:00 | La Tamponnaise | รอ | อูแบวิลลิเยร์ | |
21:00 | Marcq En Baroeuil | 0 - 1 | แซง กวองแตง | 0-1 |
ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
13:30 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่(N) | 1 - 1 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี | 0-1 |
13:30 | ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) | 0 - 3 | เสิ่นหยาง เออบาน | 0-2 |
13:30 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) | 1 - 0 | เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลโลก |
||||
22:59 | กาตาร์ | 0 - 2 | เอกวาดอร์ | 0-2 |
ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
17:00 | เอฟซี มินาจ | 1 - 0 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | 0-0 |
19:00 | ครีฟบาส | 0 - 2 | เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ | 0-2 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
19:30 | NK Bilje | 2 - 2 | NK Fuzinar | 0-1 |
19:30 | NK Primorje | 5 - 2 | ทริงลาฟ คราน | 2-0 |
19:30 | Jadran Dekani | 2 - 0 | เอ็นดี เบลตินซี | 1-0 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
20:15 | วาดุซ | 1 - 0 | ลัวซานนี สปอร์ท | 0-0 |
ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | โบดรุมสปอร์ | 1 - 2 | Tuzlaspor Kulubu | 1-0 |
20:00 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 1 - 0 | โบลูสปอร์ | 0-0 |
20:00 | อียูบสปอร์ | 1 - 0 | กัซเทป | 0-0 |
22:59 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 4 - 2 | บันไดมาสปอร์ | 2-0 |
ผลบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | KMSK Deinze | 2 - 1 | ลีแอร์ส | 1-0 |
02:00 | เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช | 2 - 1 | Anderlecht II | 1-1 |
ผลบอล อิตาลี C1A |
||||
18:00 | คาร์ราเรเซ่ | 1 - 0 | โอลเบีย | 0-0 |
20:30 | ปอนเทเดร่า | 1 - 0 | US Fiorenzuola | 1-0 |
20:30 | กุยเกลียโน่ | 2 - 1 | เอซี โมโนโปลี | 1-0 |
20:30 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 1 - 0 | Nuova Monterosi | 1-0 |
20:30 | ลาติน่า | 0 - 0 | ยูเว่ สตาเบีย | 0-0 |
20:30 | วิเทอเบเซ่ | 1 - 3 | โครโตเน่ | 1-1 |
20:30 | อาเลซซานเดรีย | 0 - 1 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 0-0 |
20:30 | เชเซน่า | 0 - 1 | อันคอน่า | 0-0 |
20:30 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 0 - 2 | เรจเจียนา | 0-0 |
20:30 | เมสสิน่า | 1 - 1 | โปเทนซ่า | 1-0 |
20:30 | คาตันซาโร่ | 3 - 0 | เกลบิซัน | 1-0 |
20:30 | ฟอกเจีย | 2 - 3 | ออด๊าซ เชริโนลา | 1-0 |
20:30 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 2 - 1 | อเวลลิโน่ | 0-0 |
23:30 | ไอโมเลเซ่ | 0 - 2 | มอนเตวาชี | 0-0 |
23:30 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 1 - 1 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 0-0 |
23:30 | วิส เปซาโร | 1 - 1 | เฟอร์มาน่า | 0-0 |
23:30 | ลุคเชเซ่ | 0 - 2 | กุบบิโอ | 0-1 |
23:30 | จะชนะ Recanatese [73%] | 0 - 1 | [63%] ริมินี่ | 0-1 |
23:30 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 3 - 0 | ทารันโต้ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
19:30 | เกล็นโตรัน | 0 - 1 | คลิฟตันวิลล์ | 0-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
20:00 | อิลิโอปูลิ | 3 - 0 | ไอโรโดทอส | 1-0 |
20:00 | อีกาเลโอเอเธนส์ | 1 - 1 | AEK Athens B | 0-1 |
20:00 | เวเรีย เอฟซี | 1 - 2 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 0-1 |
20:00 | AO Episkopis Rethymno | 0 - 2 | คิสสามิกอส | 0-1 |
20:00 | Makedonikos FC | 2 - 0 | Thesprotos | 0-0 |
20:10 | อปอลล่อน คาลามาเรีย | 1 - 2 | PAOK Saloniki B | 0-1 |
ผลบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
19:00 | นอร์เวย์(ยู 19) | 6 - 2 | มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) | 4-2 |
19:00 | ยูเครน(ยู 19)(N) | 4 - 1 | ไซปรัส(ยู 19) | 1-1 |
19:00 | เซอร์เบีย(ยู 19)(N) | 4 - 0 | ซานมารีโน(ยู 19) | 1-0 |
00:30 | สวีเดน(ยู 19) | 3 - 0 | โคโซโว(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:55 | จะชนะ เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [90%] | 5 - 0 | [43%] ซิอัวลิอาย | 3-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
17:00 | Dnepr Rohachev | 3 - 1 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 1-0 |
ผลบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | เอฟซี อูฟา | 1 - 2 | รูบิน คาซาน | 1-1 |
17:25 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 2 - 0 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 0-0 |
18:00 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 1 - 2 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 1-1 |
19:00 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 0 - 0 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 0-0 |
19:00 | โรดิน่ามอสควา(N) | 1 - 1 | เวเลส | 0-0 |
20:00 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 1 - 2 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 1-0 |
21:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 1 - 4 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 1-1 |
22:59 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่(N) | 2 - 1 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 0-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
19:00 | นาสบี้ | 4 - 0 | เอบี ทาร์นดี | 2-0 |
20:00 | Young Boys FD | 0 - 0 | SfB Oure | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
18:30 | ซันเดอร์แลนด์ (ญ) | 0 - 1 | เลเวส (ญ) | 0-0 |
19:00 | โคเวนทรี (ญ) | 1 - 5 | เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) | 0-5 |
20:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 2 | London City Lionesses (w) | 0-1 |
21:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) | 1 - 1 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | 0-0 |
21:00 | คริสตัล พาเลซ (ญ) | 1 - 2 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) | 0-2 |
22:00 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 0 - 1 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 0-0 |
ผลบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 4 - 0 | ซัมซุยโป | 2-0 |
15:30 | ฮ่องกง เอฟซี | 2 - 1 | จีน-ฮ่องกง(ยู23) | 1-1 |
17:00 | คิตฉี | 4 - 0 | โวฟูไทโป | 1-0 |
ผลบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
09:00 | โอคแลนด์ ซิตี้ | 2 - 1 | มิราม่าร์ แรนเจอร์ | 1-0 |
10:00 | แคสเมียร์ เทคนิค(N) | 1 - 3 | เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) | 1-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
19:00 | Leotar | 2 - 0 | เอฟเค ซาราเยโว | 0-0 |
19:00 | สโลโบดา | 5 - 1 | FK Igman Konjic | 1-0 |
21:05 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 1 - 0 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 0-0 |
ผลบอล มาเลเซีย คัพ |
||||
19:15 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 3 - 1 | ซาบาห์ | 2-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
20:00 | บอร์กโดซ์ (ญ) | 0 - 3 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 0-1 |
22:00 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 1 - 0 | เลอ อาฟร์(ญ) | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน Damallsvenskan |
||||
21:00 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | 0 - 1 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | 0-1 |
ผลบอล FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ |
||||
21:00 | Long Eaton Utd (W) | 1 - 8 | Wem Town FC (W) | 0-3 |
ผลบอล เยอรมัน(W) คัพ |
||||
19:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 1 - 0 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) | 1-0 |
19:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) | 3 - 0 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 1-0 |
19:00 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) | 1 - 1 | โคโลญจน์ (ญ) | 0-0 |
20:00 | เนิร์นแบร์ก(ญ) | 0 - 6 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 0-3 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
17:00 | เลอร์นายิน อาร์ทซัค(N) | 0 - 0 | ชีรัค | 0-0 |
17:00 | เอฟซี โนอาห์(N) | 2 - 2 | เอฟเค แวน | 1-0 |
ผลบอล โปรตุเกส ลีก คัพ |
||||
18:00 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 1 - 1 | อคาเดมีโค วิสุ | 0-1 |
01:00 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 2 - 2 | กิล วิเซนเต้ | 0-1 |
02:00 | อมาดอร่า(N) | 2 - 3 | เบนฟิก้า | 1-2 |
03:15 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 1 - 1 | คาซ่า เพีย เอซี | 1-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
18:15 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) [54%] | 1 - 0 | [85%] Feyenoord Rotterdam (W) จะชนะ | 0-0 |
18:15 | SC Telstar (W) | 0 - 1 | วีวี อัลค์มาร์ (ญ) | 0-1 |
18:15 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | 1 - 0 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 0-0 |
18:15 | ซโวลเล่ (ญ) | 0 - 3 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 0-2 |
20:30 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) [93%] | 9 - 0 | [62%] เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) จะชนะ/เสมอ | 3-0 |
ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา |
||||
01:00 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 0 - 1 | กัวสตาโตยา | 0-1 |
02:00 | ซีดี มาลากาเตโก | 2 - 1 | Deportivo Xinabajul | 0-0 |
04:10 | CD Achuapa | 4 - 1 | เดปอร์ติโวมีชโก | 3-1 |
ผลบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
18:00 | EiPozo Murcia Turistica Futsal | รอ | Xota Magna Gurpea Futsal |
ผลบอล มอลตา คัพ |
||||
20:45 | กฮาจ์นซีเลม | 5 - 0 | เครนดิ | 0-0 |
ผลบอล บอลติก คัพ |
||||
20:00 | ลิทัวเนีย(ยู 21) | 1 - 2 | ลัตเวีย(ยู 21) | 0-0 |
ผลบอล ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | นครราชสีมา เอฟซี | 1 - 0 | ชลบุรี เอฟซี | 1-0 |
18:00 | ลำปาง เอฟซี | 1 - 2 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 1-0 |
18:00 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 0 - 0 | โปลิศ เทโร เอฟซี | 0-0 |
19:00 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 3 - 0 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 1 - 0 | เอสเค ซาปี้ | 1-0 |
16:15 | บานิค ออสตราว่า 2 | 3 - 2 | เอสซี ซนอย์โม | 0-1 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
19:30 | โคลดิ้ง บี (ญ) | 1 - 1 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) | 0-1 |
21:00 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 4 - 0 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) | 3-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
09:00 | Wellington Phoenix (W) | 1 - 4 | เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) | 0-0 |
12:00 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 0 | ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:40 | อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า | 1 - 0 | อาห์ลี อัล ฟูจารัช | 0-0 |
19:40 | มาซาฟี่ | 2 - 1 | ฮัทต้า คลับ | 1-0 |
19:40 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 2 - 3 | Gulf Heroes FC | 1-1 |
19:45 | อัล ฮัมริยา | 0 - 2 | เอมิเรตส์ คลับ | 0-0 |
ผลบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
16:00 | Altay SK Izmir (W) | รอ | เอแอลจี สปอร์(ญ) | |
16:00 | Fatih Vatan Spor (w) | 2 - 1 | Hatayspor (W) | 2-1 |
16:00 | อาเหม็ดสปอร์(ญ) | รอ | Galatasaray SK (W) | |
16:00 | อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) | 0 - 3 | 1207 Antalya Muratpasa (w) | 0-1 |
16:00 | Hakkarigucu SK (w) | รอ | Fatih Karagumruk (W) | |
16:00 | กิเรคเบอร์นู (ญ) | 1 - 5 | Fenerbahce SK (W) | 0-4 |
16:00 | อดาน่า อิดมานยูร์ดูสปอร์ (ญ) | 1 - 0 | แทร็บซอนสปอร์ (ญ) | 1-0 |
18:00 | Dudulluspor (W) | 0 - 1 | คาราเดนิซ อีเรกลิสปอร์ (ญ) | 0-1 |
ผลบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส | 2 - 3 | Sreenidi Deccan | 0-2 |
18:00 | มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ | 1 - 0 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 1-0 |
ผลบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | วาสป้า โออิตะ | 1 - 1 | Criacao Shinjuku | 1-1 |
11:00 | โซนี่ เซนได | รอ | นารา คลับ | |
11:00 | FC Tiamo Hirakata | 3 - 0 | ฮอนด้า ล็อค เอสซี | 1-0 |
11:00 | โคชิ ยูไนเต็ด | รอ | รัน เมล อาโอโมริ | |
11:00 | ฮอนด้า เอฟซี | 0 - 1 | โยโกกาว่า มูซาชิโน | 0-1 |
11:00 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 3 - 0 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด | 2-0 |
11:00 | โอซาก้า เอฟซี | 1 - 1 | บิวาโกะ ชิงะ | 0-1 |
11:00 | เวียร์เทียน คูวานะ | 1 - 0 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) | 2 - 0 | ลอนดอน บีส (ญ) | 2-0 |
21:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) | 0 - 5 | อิปสวิช (ญ) | 0-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
17:00 | FC Chernigiv | 0 - 1 | SC Poltava | 0-1 |
17:30 | เฮอร์กี้-สปอร์ท | 1 - 1 | เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า | 1-0 |
18:00 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | 0 - 2 | เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ | 0-2 |
18:30 | โอโบโลน เคียฟ | 1 - 0 | ครีมิน ครีเม็นชุก | 1-0 |
19:00 | FK Yarud Mariupol | 0 - 1 | เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ | 0-0 |
ผลบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
17:00 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 1 - 1 | เอฟซี ออร์ดิโน | 1-0 |
28 | Penya Encarnada | 0 - 1 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า | - |
ผลบอล ญี่ปุ่น ทากามาดู ยู18 คัพ |
||||
11:00 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ ยู18 | 1 - 0 | เอฟซี โตเกียว(ยู18) | 0-0 |
13:00 | Sagan Tosu U18 | 1 - 1 | เซเรโซ่ โอซาก้า(ยู18) | 0-1 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:00 | Flat Earth FC | 0 - 2 | RSD อัลกาล่า เอนาเรส | 0-2 |
17:30 | คอนสตานเซีย | 2 - 0 | Inter Manacor | 2-0 |
17:30 | ซีดี คารินเยนา | 3 - 4 | CD Binefar | 2-1 |
17:30 | Real Aranjuez CF | 0 - 1 | ลาส โรซัส | 0-0 |
17:30 | CU Collado Villalba | 1 - 3 | มอสโตเรส | 0-1 |
17:30 | ซีดี ซูบิซ่า | 3 - 1 | Azkoyen | 1-0 |
17:30 | เกตาเฟ่ บี | 0 - 0 | Ursaria | 0-0 |
17:30 | ซีดี คานิลลัส | 2 - 1 | Torrejon CF | 1-0 |
17:30 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 1 - 0 | CD Galapagar | 1-0 |
17:30 | CD Tarancon | 2 - 2 | CD Azuqueca | 1-1 |
17:45 | ซีดี กัวร์นิโซ | 0 - 2 | U.M. Escobedo | 0-1 |
17:45 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | 3 - 2 | เอสดี แทกิลเอสคูโด้ | 2-1 |
18:00 | Racing Villalbes | 5 - 1 | UD Ourense | 1-0 |
18:00 | Real Titanico Laviana | 1 - 0 | Aviles Stadium CF | 0-0 |
18:00 | Torrent C.F | 1 - 0 | Gandia | 0-0 |
18:00 | ฮอสปิตาเลย์ | 4 - 1 | UE Vilassar de Mar | 3-1 |
18:00 | ซีพี ซาน คริสโทบอล | 1 - 1 | กิโรน่า บี | 1-0 |
18:00 | โคนิล ซีเอฟ | 1 - 0 | ลูเซน่า | 0-0 |
18:00 | อเลสเวส | รอ | CD คอร์เตส | |
18:00 | ซีดี เมียยาดาส | 2 - 1 | อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว | 0-0 |
18:00 | เรอัล มูร์เซีย 2 | 0 - 1 | อคูลัส ซีเอฟ | 0-1 |
18:00 | โตเลโด | รอ | ลาโซลาน่า | |
18:00 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 1 - 1 | ซีดี โควาดอนก้า | 1-0 |
18:00 | คอนดัล ซีเอฟ | 2 - 2 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 1-1 |
18:00 | โคเรีย ซีเอฟ | 2 - 1 | เซบีย่า ซี | 0-0 |
18:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | 3 - 2 | ซิลวา เอสดี | 2-1 |
18:00 | Racing Rioja B | 1 - 2 | ซีดี วาเรีย | 0-1 |
18:00 | ซีดี เบอร์ซีโอ้ | 1 - 0 | CD Agoncillo | 0-0 |
18:00 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ | 1 - 0 | Viveiro CF | 0-0 |
18:00 | ซีดี พราวิอาโน | 0 - 1 | CD Llanes | 0-1 |
18:00 | ยูซี เซียราส | 5 - 1 | Valdesoto | 3-1 |
18:00 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 3 - 2 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | 2-1 |
18:00 | UE Rapitenca | 4 - 2 | Fundacio Esportiva Grama | 4-1 |
18:00 | โมทริล ซีเอฟ | 1 - 1 | CD Torreperogil | 0-0 |
18:00 | SE Penya Independent | 0 - 0 | ซานตันยี | 0-0 |
18:00 | Ted Contois Feng | 0 - 0 | CF Trujillo | 0-0 |
18:00 | CP Montehermoso | รอ | UC La Estrella | |
18:00 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | 3 - 2 | EG El Palmar | 0-0 |
18:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | 5 - 2 | RSC International | 2-2 |
18:00 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | 0 - 0 | CD Paracuellos Antamira | 0-0 |
18:00 | ซีดี เอล ปาโล | 0 - 3 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | 0-1 |
18:00 | CD Calamonte | 0 - 1 | CD Azuaga | 0-1 |
18:30 | แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว | รอ | โอลิเวนซา เอฟซี | |
18:30 | ยูอี แซนท์ส | 0 - 4 | เอฟซี วิลาฟรานกา | 0-2 |
18:30 | Racing Murcia | 2 - 1 | At. Pulpileno | 0-1 |
18:30 | Ponferradina B | 0 - 1 | แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส | 0-0 |
18:45 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 1 - 1 | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | 0-0 |
19:00 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | 1 - 3 | ลันซาโรเต้ | 0-2 |
19:00 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 2 - 2 | CD Union Puerto | 1-0 |
21:30 | ซีดี คายอน | 2 - 0 | ยูซี คาร์เทส | 1-0 |
ต่อเวลา | CF Calamocha | 0 - 1 | Epila CF | 0-1 |
21:30 | Athletic Torrellano | 0 - 0 | Atzeneta UE | 0-0 |
พักครึ่ง | CF Illueca | 1 - 1 | Barbastro | 1-1 |
พักครึ่ง | ซีดี ทุยล่าร์ | 2 - 3 | CD Colunga | 2-2 |
พักครึ่ง | ซีเอฟ ปาเลนเซีย | 0 - 0 | CyDL Jupiter Leones | 0-0 |
22:00 | ชิลลา ซีเอฟ | 1 - 1 | Patacona | 1-0 |
22:00 | ซีดี อาร์ดรอย | 1 - 0 | ซีดีเบติ โอนัค | 0-0 |
พักครึ่ง | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | 0 - 0 | ลา โฮย่า ลอร์ก้า | 0-0 |
22:00 | CD Caspe | 2 - 5 | CD Robres | 1-1 |
32 | ทามาร์ริตเตอร์ | 0 - 0 | CD Utrillas | - |
22:00 | เฮอร์คิวลีส2 | 2 - 0 | ยูดี เลบานเต้ บี | 0-0 |
22:00 | ยูดี มาร์เบลล่า | 3 - 0 | Arenas Armilla | 1-0 |
22:00 | SP Villafranca | 0 - 2 | AD Llerenense | 0-0 |
22:00 | เอดี อัลมูร์เดวา | รอ | CD La Almunia | |
22:00 | เอสดี อีเจีย | รอ | SD Huesca II | |
22:15 | CA River Ebro | รอ | ซีดี อัลกูไนโน | |
22:30 | จะชนะ UD Llanera [86%] | 1 - 0 | [45%] Luarca CF | 0-0 |
22:30 | จะชนะ อัลมาซาน [79%] | รอ | [54%] ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | |
22:30 | คาราวากา เวอราครูซ | รอ | Molinense | |
22:30 | CD Marchamalo | 1 - 1 | CD Torrijos | 0-1 |
22:30 | ซีเอฟ เปราลาดา | รอ | UE Tona | |
22:30 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 2 - 6 | Andratks | 0-4 |
22:30 | CD Cieza | รอ | Muleno CF | |
22:59 | ซีเอสดี อาร์ซัว | 1 - 4 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | 0-2 |
22:59 | ซีเอฟ วิมีนอร์ | รอ | คาสโตร | |
22:59 | โอริฮูร่า | 3 - 0 | บียาร์เรอัล ซี | 1-0 |
22:59 | อารันดิน่า | รอ | CD Becerril | |
22:59 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 1 - 1 | CD Mirandes B | 1-1 |
22:59 | รีล เจน | รอ | แอตเลติโก้ มาลากูโน | |
22:59 | พูเอนเต้ เจนิล | รอ | ซีเอ แอนโตเนียโน่ | |
22:59 | เจเรซ | 3 - 0 | CD Don Alvaro | 1-0 |
22:59 | จะชนะ CDFC La Calzada [80%] | 2 - 0 | [58%] Pena Balsamaiso CF | 0-0 |
22:59 | โอโยเนซา | รอ | Comillas | |
22:59 | ซีเอ มอนซอน | รอ | CD Cuarte Industrial | |
22:59 | Arosa Sociedad Cultural | รอ | Gran Pena | |
22:59 | CD Barco | 1 - 0 | ซีดี ช็อกโก | 0-0 |
22:59 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 1 - 0 | Anaitasuna | 0-0 |
22:59 | CF Badalona B | 0 - 0 | ซีอี ยูโรปา | 0-0 |
22:59 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | รอ | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | |
22:59 | CD Huetor Tajar | รอ | อัลเมเรีย บี | |
22:59 | ซีดี การีนา | 1 - 1 | อายามอนเต ซีเอฟ | 1-0 |
22:59 | Lagunak | 2 - 0 | เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา | 1-0 |
22:59 | ฟิวดัส เด มุลเซีย | 2 - 1 | ลา ยูเนียน ซีเอฟ | 0-1 |
22:59 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | รอ | Casalarreina | |
22:59 | CA Vianes | รอ | Calahorra B | |
22:59 | Quintanar Del Rey | 0 - 0 | Villacanas | 0-0 |
23:30 | กัวดาล | 0 - 1 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 0-1 |
23:30 | CD Huracan Melilla | รอ | Malaga City | |
00:00 | ซานแอนดรู | 2 - 1 | ซีเอฟ มอนตาเนซ่า | 1-1 |
00:00 | CD Bullense | รอ | Alcantarilla | |
00:30 | ยูดี มาราเซน่า | รอ | Atletico Porcuna CF |
ผลบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | จะชนะ Liverpool Feds Women [91%] | 2 - 0 | [37%] Loughborough Lightning (W) | 0-0 |
ผลบอล SVK U19 A |
||||
17:00 | เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) | 0 - 4 | FC Kosice U19 | 0-0 |
ผลบอล เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
17:00 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 | 0 - 1 | คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี | 0-0 |
ผลบอล ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 2 - 1 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
18:00 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 3 - 2 | กระบี่ เอฟซี | 1-0 |
18:30 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 1 - 0 | อุดรธานี | 0-0 |
19:00 | นครศรียูไนเต็ดเอฟซี | 3 - 2 | กรมศุลกากร เอฟซี | 2-2 |
ผลบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
17:00 | อูจเปสต์(ญ) | 0 - 4 | เคเลน เอสซี(ญ) | 0-3 |
19:00 | Astra Hungary Women | 2 - 3 | Puskas Akademia (W) | 1-1 |
19:00 | ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) | 3 - 1 | Szekszard UFC (W) | 2-0 |
ผลบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
19:00 | FK Loznica | 1 - 2 | FK Radnicki Novi Belgrad | 1-1 |
19:00 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 1 - 0 | FK Vrsac | 1-0 |
19:00 | FK Zeleznicar Pancevo | 2 - 1 | Jedinstvo UB | 1-0 |
ผลบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | Gandzasar Kapan | 9 - 0 | อลาชเคิร์ท บี | 2-0 |
17:00 | BKMA II | 2 - 0 | แกนด์ซาซาร์ กาแพน | 0-0 |
ผลบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เอฟเค คารอสตา | รอ | เอฟเค ดินาโม ริก้า |
ผลบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
18:00 | Dinamo Brest (W) | 1 - 2 | โกเมล(W) | 0-2 |
18:00 | โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) | 2 - 1 | Smorgon (W) | 0-0 |
ผลบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
19:15 | กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ) | 0 - 6 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) | 0-2 |
21:00 | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | รอ | ฮาร์ทส์ (ญ) | |
21:15 | แฮมิลตันเอฟซี (ญ) | 1 - 5 | Partick Thistle (w) | 0-2 |
22:59 | ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) | รอ | สปาร์ตันส์ (ญ) | |
22:59 | มาเธอร์เวลล์(ญ) | 4 - 1 | อเบอร์ดีน (ญ) | 3-0 |
23:10 | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | 1 - 1 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 3 - 0 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) | 3-0 |
21:00 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 3 - 3 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 3-1 |
21:00 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 3 - 1 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 2-1 |
22:00 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 0 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 0-0 |
ผลบอล เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
17:00 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 3 | 2 - 1 | Tallinna JK Legion B | 0-0 |
ผลบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
18:00 | เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) | 2 - 1 | Sportowa Czworka Radom (w) | 0-1 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | เอรัล นิวคัส | รอ | เอฟเค กิฟดูวอน | |
17:00 | ซามิน | 1 - 3 | ชูตัน กูซาร์ | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
18:00 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 8 - 0 | CD Alaves (w) | 5-0 |
20:00 | เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) | 1 - 2 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 1-1 |
22:00 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 3 - 0 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) | 0 - 6 | สปาร์ตา ปราก (ญ) | 0-0 |
20:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) | 1 - 4 | สลาเวีย ปราก (ญ) | 0-1 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | ซาสซูโอโล่ (ญ) | 2 - 1 | Pomigliano (w) | 1-0 |
20:30 | เอซี มิลาน(ญ) | 3 - 3 | โคโม 2000(ญ) | 2-1 |
20:30 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 0 - 0 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 0-0 |
ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | Sporting Ben Arous | 0 - 2 | ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ | 0-0 |
20:00 | E. M. Mahdia | 2 - 1 | Croissant Msaken | 2-0 |
20:00 | เอสเอส สฟาเชี่ยน | 0 - 4 | Jeunesse Sportive Omrane | 0-3 |
ผลบอล คอสตาริกา คัพ |
||||
08:00 | ซานโตส เด กัวปิเลส | 4 - 1 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 3-0 |
08:00 | ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด | 0 - 4 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 0-2 |
04:00 | Municipal Turrialba | 0 - 1 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 0-1 |
ผลบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
12:00 | เอฟซี กิฟู | 1 - 2 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 1-0 |
12:00 | Ban Di Tesi Iwaki | 1 - 1 | โยโกฮามา เอสซีซี | 0-0 |
12:00 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 0 - 0 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 0-0 |
12:00 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 1 - 0 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 0-0 |
12:00 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 3 | เอฮิเมะเอฟซี | 0-2 |
12:00 | ไกนาเร โตโตริ | 3 - 0 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 0-0 |
12:00 | อซูส คราโร นูมาซู | 1 - 2 | มิยาซากิ | 1-2 |
12:00 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 2 - 1 | มาบาริ เอฟซี | 1-0 |
12:00 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 2 - 4 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 2-1 |
ผลบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | ชาทิน | 3 - 0 | อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ | 2-0 |
14:30 | นอร์ท ดิสทริค เอฟซี | 3 - 1 | Kwai Tsing District FA | 0-1 |
14:30 | Kai Jing | 3 - 4 | แฮปปี้ วัลเล่ย์ | 0-0 |
14:30 | วอง ไท ซิน | 0 - 1 | วิงยี เอฟที | 0-0 |
14:30 | ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ | 2 - 5 | เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น | 2-2 |
14:40 | เกาลูน ซิตี้ | 2 - 0 | เซาธ์ ไชน่า เอเอ | 1-0 |
14:40 | หยวน ลอง เอฟซี | 3 - 1 | ซิติเซ่น | 2-1 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
08:20 | โคลัมเบีย(N) | 2 - 0 | ปารากวัย | 1-0 |
09:00 | กัวเตมาลา | รอ | นิการากัว | |
09:15 | เปรู | 1 - 0 | โบลิเวีย | 0-0 |
17:00 | ฝรั่งเศส (ยู 18) | รอ | อิตาลี (ยู 18) | |
19:00 | ออสเตรีย(ยู16) | รอ | สโลวาเกีย (ยู 16) | |
19:00 | แกมเบีย | รอ | แทนซาเนีย | |
19:00 | อุซเบกิสถาน | 0 - 0 | รัสเซีย | 0-0 |
19:10 | กินีบิสเซา | 0 - 0 | แกมเบีย | 0-0 |
19:30 | ไซปรัส(ยู 21) | 2 - 2 | เซอร์เบีย(ยู 21) | 2-1 |
19:30 | สโลวาเกีย | 0 - 0 | ชิลี | 0-0 |
19:30 | อียิปต์(ยู 20) | 0 - 0 | เบนิน (ยู 20) | 0-0 |
19:35 | มอนเตเนโกร(ยู 21) | 4 - 2 | แอลเบเนีย(ยู 21) | 1-1 |
20:00 | FYR มาซิโดเนีย | 1 - 3 | อาเซอร์ไบจาน | 1-1 |
20:00 | แอฟริกาใต้ | 1 - 1 | แองโกลา | 1-1 |
20:00 | นอร์เวย์ | 1 - 1 | ฟินแลนด์ | 0-1 |
20:00 | เดนมาร์ก(ยู 21) | รอ | ฮังการี (ยู 21) | |
20:45 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 20) | รอ | โอมาน (ยู20) | |
21:00 | เบลารุส(N) | 0 - 2 | โอมาน | 0-0 |
21:00 | สโลวีเนีย | 1 - 0 | มอนเตเนโกร | 1-0 |
21:00 | ลักเซมเบิร์ก | 0 - 0 | บัลแกเรีย | 0-0 |
22:00 | สวีเดน(ยู 21) | 8 - 1 | อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) | 2-1 |
2 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) | 0 - 0 | เกาหลีใต้(ยู 23) | - |
22:59 | กาบอง | 3 - 1 | ไนเจอร์ | 2-0 |
23:30 | อิสราเอล | 2 - 3 | ไซปรัส | 0-2 |
00:00 | เวเนซุเอลา | 2 - 1 | ซีเรีย | 1-0 |
01:30 | มอลโดวา | 0 - 5 | โรมาเนีย | 0-2 |
02:00 | มอลตา | 0 - 1 | ไอร์แลนด์ | 0-0 |
02:15 | ฮังการี | 2 - 1 | กรีซ | 1-0 |
02:45 | ออสเตรีย | 2 - 0 | อิตาลี | 2-0 |
03:00 | เซนต์ลูเซีย | 1 - 0 | ซานมารีโน | 0-0 |
05:00 | ชิลี(ยู 20) | 3 - 2 | บราซิล (ยู20) | 1-1 |
ผลบอล อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เอฟซี กัว | 3 - 0 | โมฮัน บากอน(อินเดีย) | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | Realidade Jovem/SP (W) | 0 - 8 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 0-4 |
ผลบอล กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | King Faisal Babes | 2 - 1 | Accra Lions | 1-0 |
22:00 | Samartex | 1 - 0 | คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
22:00 | Accra Hearts of Oak | 2 - 2 | กาน่า ดรีม เอฟซี | 0-1 |
28 | จะชนะ Bechem United [87%] | 3 - 0 | [42%] Nsoatreman FC | - |
22:00 | จะชนะ Tamale City [57%] | 2 - 1 | [75%] อาดัวน่าสตาร์ส | 0-0 |
22:00 | Berekum Chelsea | 1 - 0 | อักกรา เกรท โอลิมปิกส | 1-0 |
22:00 | Medeama SC | 1 - 0 | Kotoku Royals FC | 0-0 |
22:00 | Legon Cities FC | 0 - 1 | Bibiani Gold Stars | 0-1 |
ผลบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | Faulkland | รอ | ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ | |
03:00 | ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ | 0 - 1 | ฮาร์เบอร์วิว | 0-1 |
03:00 | Molynes United | 1 - 0 | เวเร ยูไนเต็ด | 0-0 |
03:15 | มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | อาร์เน็ท การ์เดน | 0-0 |
05:30 | Dunbeholden FC | 1 - 2 | คาวาเลียร์ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
17:00 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) | รอ | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) | |
17:00 | เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) | รอ | Fortuna Koln U17 | |
17:00 | เนิร์นแบร์ก (ยู 17) | รอ | เอาก์สบวร์ก (ยู 17) | |
19:00 | Viktoria Berlin U17 | รอ | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) |
ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:30 | เซบีย่า แอตเลติโก | 2 - 2 | มัล เมนอร์ | 1-2 |
17:30 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 2 - 0 | ซีดี โคเรีย | 1-0 |
18:00 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 1 - 2 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 0-1 |
18:00 | ซีดี เอโบร | 0 - 1 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 0-1 |
18:00 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 5 - 0 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 3-0 |
18:00 | CD Atletico Paso | 3 - 1 | จี.เซโกเบียน่า | 2-1 |
18:00 | CD Diocesano | 1 - 1 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 1-0 |
18:00 | ยูดี เมลิลล่า | 3 - 0 | ดอน เบนิโต้ | 1-0 |
18:00 | UD Socuellamos | 0 - 0 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 0-0 |
18:00 | ซีดี เตรรา | 0 - 0 | เรเครติโบ อูเอลบา | 0-0 |
18:00 | ซีดี ซาน โรเก้ | 1 - 0 | เรอัล เบติส 2 | 0-0 |
18:00 | เบเลซ ซีเอฟ | 1 - 0 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 1-0 |
18:00 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 2 - 1 | ซีดี กัวจูเอโล | 1-0 |
18:00 | CE Manresa | 2 - 0 | Ibiza Islas Pitiusas | 1-0 |
18:00 | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 1 - 1 | เตรูเอล | 1-1 |
18:00 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 4 - 0 | เออี พรัท | 1-0 |
18:00 | อัลคอร์ค่อน บี | 0 - 2 | ซีดี มอนติโฆ่ | 0-2 |
18:00 | คาเซเรโน่ | 3 - 0 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 2-0 |
18:10 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา | 1 - 0 | มายอร์ก้า 2 | 1-0 |
21:45 | เลกาเนส บี | 1 - 2 | Cerdanyola del Valles | 0-0 |
22:00 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 5 - 1 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 0-0 |
22:15 | ซีดี อิซาร่า | 1 - 0 | UD Mutilve | 0-0 |
22:30 | อูเตโบ เอฟซี | 1 - 0 | อลาเบส 2 | 0-0 |
22:45 | Arenteiro | 0 - 1 | กอมโปสเตลา | 0-1 |
22:59 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 2 - 1 | คาดิส 2 | 1-1 |
22:59 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 0 - 2 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 0-2 |
22:59 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 0 - 2 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 0-1 |
22:59 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 1 - 0 | บูร์โกส เปอเมซาส | 1-0 |
22:59 | เยย์ดา | 0 - 1 | ยูดี ออร์ซิร่า | 0-1 |
22:59 | แตร์ราสซ่า | 3 - 1 | เอร์กูเลส | 2-1 |
22:59 | เอสดี ทาราซอนนา | 3 - 1 | เอดี ซานฮวน | 1-0 |
22:59 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 0 - 1 | ซีดี เอล อีจิโด | 0-1 |
22:59 | เยคราโน ดิปอติโว | 3 - 1 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 1-0 |
22:59 | โครูโช่ เอฟซี | 0 - 1 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 0-1 |
22:59 | ยูอี โอลอต | 1 - 2 | เรอัล ซาราโกซ่า 2 | 0-1 |
22:59 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 2 - 1 | CD Estebona | 0-0 |
22:59 | ออร์ฟาโร | 0 - 2 | เอสดี เกอร์นิกา | 0-1 |
22:59 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 0 - 2 | ซีเอซิลบอลเนโร | 0-0 |
23:30 | เรอัล เอวิเลส | 1 - 0 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 1-0 |
23:30 | เซสต้าโอ | 0 - 1 | เบรีย | 0-1 |
00:15 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 3 - 0 | CD Arnedo | 2-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | 0 - 0 | อฌักซิโอ้(ยู 19) | 0-0 |
17:00 | แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) | 1 - 4 | ทรัวส์(ยู 19) | 1-0 |
17:00 | นีซ (ยู 19) | 2 - 2 | Blagnac U19 | 2-0 |
20:30 | ดร็องซี(ยู 19) | 4 - 5 | ซารัน (ยู 19) | 4-0 |
20:30 | ดันเคอร์ (ยู 19) | 3 - 0 | ก็อง(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) | 4 - 2 | ล็องส์(ยู 19) | 1-0 |
20:30 | โอลิมปิก ลียง(ยู 19) | 1 - 1 | ดิฌง(ยู 19) | 1-0 |
20:30 | Le Puy Foot 43 Auvergne(U19) | 0 - 1 | โซโชซ์(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | 1 - 0 | โมนาโก(ยู 19) | 1-0 |
20:30 | อาวรองเช่(U19) | 0 - 3 | น็องต์(ยู 19) | 0-1 |
20:30 | USSA Vertou ยู19 | 0 - 1 | La Roche VF U19 | 0-0 |
20:30 | Montfermeil U19 | 3 - 1 | ESM DE Gonfreville U19 | 0-0 |
20:30 | เลอ อาฟร์(ยู 19) | 2 - 3 | ลีลล์(ยู 19) | 1-1 |
20:30 | เม็ตซ์(ยู 19) | 3 - 2 | โอแซร์ (ยู 19) | 2-1 |
20:30 | AC Bobigny U19 | 1 - 1 | น็องซี่(ยู 19) | 1-1 |
20:30 | สตารส์บูร์ก(ยู 19) | 1 - 1 | ปารีส เอฟซี(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | 2 - 3 | มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) | 2-1 |
20:30 | Air Bel U19 | 0 - 1 | โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | ลอริยองต์(U19) | 0 - 2 | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | 0-1 |
20:30 | เลอ ม็องส์(ยู19) | 1 - 3 | นิออร์ท(ยู 19) | 0-1 |
20:55 | Torcy U.S(U19) | 1 - 1 | Bourg Peronnas U19 | 1-1 |
21:00 | บาสเตีย (ยู 19) | 0 - 0 | เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | TuS Blau-Weiss Lohne | 4 - 0 | วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม | 1-0 |
20:00 | FC Teutonia 05 | 2 - 1 | เบรเมอร์ เอสวี | 0-1 |
20:00 | ฮาเวลเซ่ | 4 - 0 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 1-0 |
20:00 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 4 - 1 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 2-1 |
ผลบอล Greece Divison C |
||||
18:00 | AO Chalkida | 1 - 1 | Asteras Petriti | 1-0 |
20:00 | Vyron Kavala | 1 - 3 | แพนทรากิกอส | 0-2 |
20:00 | Rodos FC | 3 - 1 | APS Patrai | 2-0 |
20:00 | Thyella Rafinas | 1 - 0 | Ethnikos OFPF | 0-0 |
20:00 | AE Lefkimmis | 2 - 0 | Panagriniakos | 1-0 |
20:00 | อโกรติกอส | 0 - 1 | Kampaniakos Chalastras | 0-0 |
20:00 | Agia Paraskevi | 0 - 0 | AO Giouchtas | 0-0 |
20:00 | Fostiras | 2 - 0 | AE Moschatou | 2-0 |
20:00 | โดซา ดรามัส | 1 - 1 | เอโอ คาวาลา | 1-1 |
20:00 | เปียริกอส | 3 - 0 | Dotieas Agias | 0-0 |
20:00 | พานาเลฟซิไนกอส | 2 - 0 | Nafpaktiakos | 0-0 |
20:00 | APO Keratsini | 1 - 1 | มาร์โก | 1-1 |
20:00 | Agios Ierotheos | 1 - 2 | Agios Nikolaos | 1-2 |
20:00 | Aris Petroupolis | 3 - 1 | Poros | 1-1 |
20:00 | Apollon Paralimniou | 3 - 1 | Aris Avatou | 2-1 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
20:00 | Monthey | รอ | เอฟซี ซิอง (ยู 21) | |
20:30 | Servette U21 | รอ | เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท | |
20:30 | เดเลมอน | รอ | เอฟซี ธูน (ยู 21) | |
20:30 | FC Munsingen | รอ | มูริ | |
21:00 | ลังเงนทาล | รอ | โวห์เลน | |
22:00 | เอฟซี โคโซโวซูริค | 5 - 0 | เอฟซี กอสเซา | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
20:00 | เอบี โคเปนฮาเกน | 2 - 1 | ทิซเตด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ตุรกี ลีก 2 |
||||
18:00 | อาเหม็ดสปอร์ | 2 - 0 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 1-0 |
18:00 | บูร์ซาสปอร์ | 1 - 2 | Ispartaspor | 0-0 |
18:00 | อีร็อกสปอร์ | 2 - 0 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 0-0 |
18:00 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 2 | อินโกลสปอร์ | 0-1 |
18:00 | อันคารา เดไมสปอร์ | 3 - 1 | Bursa Niluferspor AS | 2-0 |
18:00 | คาสทาโมนุสปอร์ | 1 - 0 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
18:00 | โคแคลิสปอร์ | 1 - 0 | Yeni Diyarbakirspor | 1-0 |
18:00 | ซาริเยอร์ | 1 - 0 | ซองกุลดัค | 1-0 |
18:00 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 0 - 1 | Hekimoglu Trabzon | 0-0 |
18:00 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 2 - 0 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
18:00 | บัทมาน เปโทรลสปอร์ | 3 - 2 | ดัคซีสปอร์ | 1-0 |
18:00 | โครัม เอฟเค | 1 - 0 | 24 Erzincanspor | 1-0 |
18:00 | นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 1 | Utkoi | 1-1 |
18:00 | โซมาสปอร์ | 0 - 1 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 0-0 |
18:00 | Bukaspor | 5 - 1 | อดิยามานสปอร์ | 1-1 |
18:00 | บาลิเคซิสปอร์ | 2 - 0 | เฟธิเยสปอร์ | 1-0 |
18:00 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 3 | Erzin Belediyespor | 0-2 |
18:00 | พาซาสปอร์ | 0 - 0 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 0-0 |
18:00 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 2 - 4 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 2-1 |
ผลบอล สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
19:40 | อัล โอรูบา (ยู 21) | 2 - 1 | Dibba Al Hisn U21 | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 0 - 2 | Bidco United | 0-2 |
19:00 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 0 - 1 | เคซีบี | 0-1 |
19:00 | บานดาริ | 2 - 1 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 1-1 |
19:20 | FC Talanta | 2 - 2 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 1-2 |
ผลบอล แคเมอรูน Elite One |
||||
21:05 | โคตอน สปอร์ต | 0 - 0 | อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี | 0-0 |
ผลบอล รวันดา National League |
||||
20:00 | เรยอน สปอร์ต เอฟซี | 2 - 2 | มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต | 1-0 |
20:00 | Marines FC | 3 - 0 | Etincelles | 2-0 |
20:00 | Espoir FC | 0 - 1 | โปลิศ(รวันดา) | 0-1 |
ผลบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | CO Korhogo | 1 - 0 | ซานเปโดร | 1-0 |
22:30 | สปอร์ติ้งเจนัว | รอ | เอเอสอีซี มิโมซาส | |
01:00 | Abidjan | 0 - 0 | AF Amadou Diallo Djekanou | 0-0 |
ผลบอล ซูดานพรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | Wad Nobawi | รอ | Hay Al Wadi | |
00:30 | Al Fallah SC | รอ | Rabita Kosti | |
00:30 | Kober Khartoum | รอ | Al Shorta Al Qadarif |
ผลบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | กบินทร์ ยูไนเต็ด | รอ | ACDC FC | |
15:30 | สี่แควเอฟซี | รอ | วัดโบสถ์ เอฟซี | |
15:30 | เมืองเลย ยูไนเต็ด | รอ | สุรินทร์ โขงชีมูล | |
15:30 | Lopburi City FC | รอ | ชัยนาท ยูไนเต็ด | |
15:30 | ราชนาวีสโมสร | 0 - 2 | Pluakdaeng United | 0-1 |
15:30 | Wiang Sa Surat City | 3 - 1 | ตรัง เอฟซี | 2-1 |
15:30 | จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 1 | Muangnont Bankunmae FC | 0-0 |
15:30 | มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี | 1 - 1 | Royal Thai Air Force FC | 0-1 |
15:30 | มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ | 0 - 0 | Phram Bangkok FC | 0-0 |
15:30 | Phuket | 3 - 0 | มาบตาพุด ระยอง เอฟซี | 2-0 |
15:30 | ยาลอซิตี้ | รอ | สงขลา เอฟซี | |
15:30 | Singha GB Kanchanaburi | 4 - 1 | Pathumthani Univ | 2-1 |
15:30 | บ้านบึง | 3 - 0 | Marine Corps FC | 2-0 |
15:30 | Udon United | 2 - 0 | Rasi Salai United | 1-0 |
15:30 | เกาะกวาง | 0 - 0 | ฉะเชิงเทรา | 0-0 |
15:30 | กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป | 2 - 3 | สมุทรสงคราม เอฟซี | 1-1 |
17:00 | Kong Krailas United | รอ | เชียงรายล้านนา | |
17:00 | มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 0 | สุรินทร์ เอฟซี | 0-0 |
17:00 | เชียงราย ซิตี้ | 0 - 1 | พะเยา เอฟซี | 0-1 |
17:00 | พัทลุง เอฟซี | รอ | Mueang Kon D United |
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
21:30 | เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล | 2 - 2 | SVG Bleiburg | 1-1 |
ผลบอล มอนเตเนโก Div.2 |
||||
19:00 | เซลิท | 0 - 0 | FK Mladost DG | 0-0 |
19:00 | เอฟเค การ์เบจ | 1 - 0 | โอทรานท์ | 0-0 |
19:00 | เอฟเคเซต้า | 0 - 2 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 0-1 |
19:00 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 1 - 1 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 0-1 |
19:00 | โอเอสเค อิกาโล | 1 - 1 | เอฟเค เบราเน | 0-1 |
ผลบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
20:30 | Antwerp B | รอ | นิโนเวอ | |
21:00 | แอฟเซ ลีแอช | 0 - 0 | เคเอสเค ไฮสท์ | 0-0 |
21:00 | Royal Knokke | 2 - 1 | Charleroi B | 1-0 |
21:00 | เควีเค ไทอ์เนน | 2 - 0 | Thes Sport | 1-0 |
ผลบอล ชเลสวิกลีกา |
||||
20:00 | SV Eichede | 2 - 0 | เอสวี ฟรีเชีย 03 | 1-0 |
20:00 | Eckernforder SV | 1 - 2 | ไฮเดอร์ เอสวี | 0-1 |
20:00 | วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 | 0 - 5 | Union Neumunster | 0-1 |
ผลบอล มาลี Premiere Division |
||||
22:59 | Djoliba | 4 - 2 | Monrovia Black Star | 1-2 |
ผลบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
17:00 | Anioly Garczegorze | 3 - 0 | Chojniczanka Chojnice II | 1-0 |
18:00 | ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ | 3 - 1 | Bron Radom | 1-0 |
18:00 | พิลิแกน โลวิส | 1 - 2 | สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ | 1-0 |
ผลบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ซานาโก | 0 - 0 | คาบเว วอร์ริเออร์ส | 0-0 |
20:00 | Green Buffaloes | 2 - 2 | Kansanshi Dynamos | 1-1 |
ผลบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
18:30 | วิสาขเอฟซี | 5 - 3 | เบือง เกต อังกอร์ | 1-2 |
18:30 | พนมเปญ เอฟซี | 1 - 0 | สะเวย์ เรียง เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
16:45 | HEBC Hamburg | 3 - 1 | FC Türkiye Wilhelmsburg | 0-0 |
17:00 | อีเอสซี กีสเตมานดี | 4 - 2 | TuS Schwachhausen | 2-0 |
20:00 | Rotenburger SV | 3 - 0 | Arminia Hannover | 3-0 |
20:00 | เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ | 1 - 1 | Eintracht Celle | 0-0 |
20:00 | ยูเนี่ยน 60 เบรเมน | 3 - 2 | Brinkumer SV | 2-1 |
20:00 | TSV Pattensen | 1 - 2 | เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ | 1-2 |
20:00 | วีเอฟอาร์ กราซิงค์ | 2 - 1 | FC Deisenhofen | 2-1 |
20:00 | เอ็มทีวี จีฟฮอร์น | 4 - 3 | TuS Bersenbruck | 0-0 |
20:00 | SC Spelle-Venhaus | 3 - 0 | Freie Turnerschaft Braunschweig | 2-0 |
2 | Steinbach | 0 - 0 | บาเยิร์น อัลเซนัว | - |
20:30 | Rielasingen Arlen | 1 - 2 | ฟอร์ซไฮม์ | 1-1 |
21:00 | กอนเซนไฮม์ | 3 - 1 | Engers | 1-0 |
21:00 | Rot-Weiss Walldorf | 2 - 6 | วอล์ดเกอเมส | 0-2 |
21:00 | TSV Steinbach II | 0 - 2 | FSV Fernwald | 0-1 |
ผลบอล กัวเตมาลา D2 |
||||
01:00 | Coatepeque | 1 - 0 | ซีดี ซากาปา | 1-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
20:00 | Tot Ons Genoegen Berkel | 2 - 2 | SV Oss 20 | 1-0 |
20:00 | ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส | 2 - 0 | ยูดีไอ 19 | 1-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
03:00 | ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า | 4 - 0 | เดปอร์ติโว โรดิโอ เดล เมดิโอ | 3-0 |
ผลบอล เซอร์เบียลีก หญิง |
||||
19:30 | วอจ์โวดิน่า(ญ) | 1 - 2 | ZFK Sloga Zemun (w) | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก Segunda Division |
||||
01:15 | Deportivo Tulancingo II | 0 - 2 | Club Hidalguense | 0-1 |
05:00 | Faraones Texcoco | 7 - 0 | Centro de Formacion Chaco Gimenez | 3-0 |
05:00 | Chivas Alamos FC | 3 - 1 | Escorpiones FC II | 1-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
19:30 | Hedensted | 2 - 1 | บี 1909 โอเดนเซ่ | 0-1 |
20:00 | ริงโคบิง | 4 - 1 | โอเคเอส | 1-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
18:00 | Kilnamanagh AFC | 1 - 2 | บัลลี่มุน ยูไนเต็ด | 1-0 |
18:00 | มหาวิทยาลัยวิทยาลัยดับลิน เอเอฟซี | 4 - 0 | คอลลินส์ทาวน์ | 0-0 |
19:00 | ครูมลิน ยูไนเต็ด | 2 - 0 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
18:00 | มเบยา ซิตี้ | 0 - 0 | Geita Gold | 0-0 |
22:59 | Namungo FC | 0 - 1 | อาซาม เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
17:00 | Plaza Argel (w) | 1 - 1 | Cadiz (w) | 0-0 |
18:00 | Real Sociedad II (W) | 5 - 0 | CD Monte (w) | 3-0 |
18:00 | AD Son Sardina (w) | 3 - 3 | Collerense Women | 1-0 |
18:15 | San Vicente (W) | 3 - 1 | Ciudad Alcala CF (W) | 2-0 |
18:15 | Victoria CF Coruna (W) | 2 - 0 | CD Oceja (w) | 2-0 |
19:00 | UD Granadilla Tenerife Sur B (w) | 0 - 0 | โอซาซูนา(ญ) | 0-0 |
22:00 | Eibar B (W) | 2 - 0 | CD Pradejon B (W) | 1-0 |
22:59 | ราโย บาเยกาโน 2 (ญ) | 2 - 3 | CFF Olympia Las Rozas (w) | 1-2 |
23:05 | Atletico Pedoma (w) | 2 - 6 | CD Achaman Santa Lucia (w) | 0-4 |
ผลบอล ฮังการี U19 2nd Division |
||||
20:00 | Kisvarda FC U19 | 2 - 0 | ปาคซิ เซ ยู 19 | 0-0 |
ผลบอล อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | 5 - 3 | Atletico Uri | 2-0 |
20:30 | Acireale | 0 - 0 | วิโบเนเซ่ | 0-0 |
20:30 | FC Lamezia Terme | รอ | คาตาเนีย | |
20:30 | Real Agro Aversa | 1 - 2 | ASD San Luca | 0-0 |
20:30 | Borgosesia | 2 - 1 | Chisola | 0-0 |
20:30 | USD Pont Donnaz | รอ | Castanese | |
20:30 | อาร์โคนาเตเซ่ | 2 - 0 | SC Caronnese | 0-0 |
20:30 | Sona | 0 - 0 | USD Casatese | 0-0 |
20:30 | ASD Cartigliano | รอ | ปอร์โต้กรูโร | |
20:30 | A.S.D. Torviscosa | 1 - 0 | ยูเอส เอดลิเซ | 0-0 |
20:30 | Correggese Calcio [61%] | รอ | [75%] ฟอร์ลิ จะชนะ | |
20:30 | ASD Fanfulla | รอ | คาร์ปิ | |
20:30 | ASD Flaminia Civita Castellana | รอ | ASD Terranuova Traiana | |
20:30 | ยูเอส เปียเนเซ่ | รอ | ลิวอร์โน่ | |
20:30 | Sangiovannese | รอ | Ghivizzano | |
20:30 | Asd Pineto Calcio | 1 - 1 | อาเวซซาโน | 0-0 |
20:30 | ASD Montegiorgio [68%] | รอ | [67%] Vastese จะชนะ/เสมอ | |
20:30 | ออร์ซ่าเชอน่า | รอ | ปอติซี 1906 | |
20:30 | โพเมเซีย | รอ | Palmese 1914 | |
20:30 | Tivoli Calcio | รอ | เอพริลเลีย | |
20:30 | ชีติ | 1 - 2 | SSD Porto D’Ascoli | 1-1 |
20:30 | ราเวนน่า | 2 - 3 | เมซโซลาร่า | 2-1 |
20:30 | Virtus Bolzano | 2 - 1 | มอนเตเบลลูนา | 1-1 |
20:30 | เอเอสดี โมบเฟตต้า | 1 - 2 | Casarano | 0-0 |
20:30 | กลาดิเอเตอร์ | 3 - 3 | เอเอสดี มารีนา ฟรานกา | 0-1 |
20:30 | วิลลาฟรองคา | 0 - 2 | Montecchio Maggiore | 0-2 |
20:30 | นาร์โด | 2 - 2 | โนเซริน่า | 1-1 |
20:30 | เอซี เมสเตร่ | 0 - 0 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | 0-0 |
20:30 | Team Nuova Florida | 2 - 2 | โตเลนติโน่ | 1-0 |
20:30 | Real Monterotondo | 2 - 0 | Ilvamaddalena | 0-0 |
20:30 | ASD Caldiero Terme | 1 - 0 | Legnago Salus | 1-0 |
20:30 | สแกนดิคซิ | 0 - 0 | เจียน่า เออมินิโอ | 0-0 |
20:30 | US Corticella | 1 - 2 | Bagnolese | 0-1 |
2 | ยูเอสดี บิตอนโต | 0 - 0 | เอฟซีฟรานกาวิลลา | - |
20:30 | เอซี เอสเต้ | 3 - 2 | Cjarlins Muzane | 1-0 |
20:30 | Puteolana | 1 - 1 | Afragolese 1944 | 0-0 |
20:30 | FC Vado | 1 - 2 | เซสตริ เลเวนเต | 0-1 |
20:30 | Real Forte Querceta | 0 - 2 | ปราโต้ | 0-2 |
20:30 | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | 1 - 4 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 0-3 |
20:30 | US Follonica Gavorrano | 2 - 2 | Ssd Group Citta Di Castello | 2-0 |
20:30 | เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า | 1 - 4 | ปอนซัคโค | 1-1 |
20:30 | คาสโตรวิลลารี่ | 3 - 0 | ทราปานี่ | 1-0 |
20:30 | Cittanova Interpiana | รอ | AC Locri | |
20:30 | Santa Maria | รอ | ASD Ragusa Calcio | |
20:30 | ASD Sancataldese | 0 - 0 | ASD Licata | 0-0 |
20:30 | เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ | 1 - 0 | เอเอสดี บรา | 1-0 |
20:30 | Derthona | 1 - 1 | Asti | 1-0 |
20:30 | Stresa Vergante | รอ | กอซซาโน่ | |
20:30 | เอเอสดี บรูซาปอร์โต | 1 - 1 | ASD Citta Di Varese | 0-1 |
20:30 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 1 - 1 | คลอเดียนเซ่ | 1-1 |
20:30 | AC Dolomiti Bellunesi | 0 - 1 | ยูเอส เลวิโก เทอร์เม | 0-0 |
20:30 | Aglianese | รอ | ACD SantAngelo | |
20:30 | เอ.ซี.เครม่า 1908 | รอ | Salsomaggiore | |
20:30 | อาเรสโซ่ | รอ | กรอสเซโต้ | |
20:30 | Orvietana | รอ | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | |
20:30 | ปอจจิบอนซิ | รอ | Montespaccato | |
20:30 | Tau calcio | รอ | เอเอสออสเตียแมร์ | |
20:30 | Cynthiabalonga | รอ | Roma City | |
20:30 | ซาน นิโคโล | รอ | ตราสเตเวเร กัลโช่ | |
20:30 | กัสซีโน | รอ | ปากาเนเซ่ | |
20:30 | COS Sarrabus Ogliastra | 3 - 1 | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | 1-1 |
20:30 | วิสอาร์ทิน่า | รอ | SS Angri | |
20:30 | มาเตล่า | 1 - 1 | ทีมอัลตามูรา | 0-0 |
20:30 | Lentigione | 0 - 1 | ปิสโทลเซ่ | 0-1 |
20:30 | US Breno | 0 - 1 | ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ | 0-1 |
20:30 | Varesina Calcio | 0 - 2 | เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ | 0-2 |
20:30 | Desenzano Calvina | 0 - 1 | ลูเมซซานี่ | 0-0 |
20:30 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 1 - 0 | Pinerolo FC | 0-0 |
20:30 | ลูปา โรม่า | 3 - 0 | เอสเอส โนล่า 1925 | 1-0 |
20:30 | เคียรี่ | 2 - 1 | เลคนาโน | 1-0 |
20:30 | Real Calepina FC | 1 - 1 | Franciacorta | 1-1 |
20:30 | ไลกอร์น่า | 3 - 1 | เฟซซาเนเซ่ | 1-1 |
20:30 | เซเรกโน่ | 2 - 4 | ASD Alcione | 0-1 |
20:30 | คาเวเซ่ | 0 - 0 | เอฟบีซี กราวิน่า | 0-0 |
20:30 | Sammaurese | 2 - 0 | Riccione | 0-0 |
20:30 | Vastogirardi | 0 - 0 | FC Matese | 0-0 |
20:30 | แซมเบเนเดทเซ่ | 3 - 0 | ASD Termoli Calcio | 0-0 |
21:00 | Vigor Senigallia | รอ | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ | |
21:00 | Citta Di S. Agata | 1 - 0 | ASD Paterno | 1-0 |
21:30 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 1 - 1 | FB Brindisi 1912 | 1-1 |
ผลบอล ฮ่องกง 2nd Division |
||||
12:30 | ฟู มูน เอฟซี | 4 - 2 | มูทัล เอฟซี | 2-0 |
12:30 | Kwong Wah AA | 4 - 0 | เซา โฮเซ เอพี | 1-0 |
12:30 | Kowloon Cricket Club | 4 - 3 | ฟลาเวอร์ | 2-2 |
12:30 | Chelsea FC Soccer School (HK) | 1 - 2 | 3 Sing FC | 1-2 |
12:30 | Wing Go FC | 1 - 1 | Yau Tsim Mong | 1-0 |
12:30 | ตวนมุน เอสเอ | 2 - 3 | ถั่ง ซิง เอฟซี | 1-1 |
14:30 | กุ๊นถอง | 0 - 1 | ลักกี้ ไมล์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล สเปน Segunda Women |
||||
18:00 | Sardoma CF (w) | 1 - 1 | CPM Friol (w) | 1-1 |
18:15 | Osasuna B (W) | 2 - 3 | อัตเลติโก มาดริด บี (ญ) | 1-0 |
22:00 | Bizkerre (w) | 0 - 1 | Athletic Bilbao C (W) | 0-0 |
22:00 | เลบันเตบี (ญ) | 4 - 0 | CD Pozoalbense (w) | 1-0 |
ผลบอล Romania Liga 1 Women |
||||
16:00 | แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) | 0 - 3 | Banat Girls (w) | 0-2 |
16:00 | Piros Security (w) | 0 - 8 | คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) | 0-3 |
17:00 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w) | 0 - 7 | ASU Politehnica Timisoara (W) | 0-3 |
19:00 | วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) | รอ | Universitatea Galati (w) | |
19:30 | เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) | 0 - 1 | อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
22:00 | วาสโก ดา กามา(โปรตุเกส) | รอ | Rabo Peixe | |
22:00 | โลวเรส | 1 - 0 | Coruchense | 0-0 |
22:00 | Uniao Da Serra | 1 - 1 | เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค | 1-1 |
22:00 | วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี | 2 - 0 | FC Alpendorada | 1-0 |
22:00 | Pevidem SC | 1 - 3 | Tirsense | 0-1 |
22:00 | มาร์ ติโน | 3 - 1 | Moncao | 1-0 |
22:00 | อมารันเต | 0 - 1 | ซัล กาดาส | 0-0 |
22:00 | Juventude de Evora | 1 - 2 | ลูซิทาโน อีโวรา | 0-0 |
22:00 | มาชิโค | 0 - 2 | Salgueiros | 0-0 |
22:00 | มาเรีย ดา ฟอนเต้ | 2 - 3 | วิอาเนนเซ่ | 0-1 |
22:00 | เอสเปแรนคา เดอ ลากอส | 1 - 3 | FC Serpa | 1-2 |
22:00 | Brito SC | 0 - 2 | Vila Mea | 0-0 |
22:00 | กามาช่า [72%] | รอ | [60%] Rebordosa จะชนะ/เสมอ | |
22:00 | Oriental Dragon | 1 - 2 | ฟาบริล บาร์เรียโร | 1-0 |
22:00 | เอสยู 1 เดแซมโบร | 1 - 0 | Marinhense | 0-0 |
22:00 | Pero pinheiro | 1 - 0 | Arronches e Benfica | 1-0 |
22:00 | Dumiense | 0 - 2 | Vilar de Perdizes | 0-0 |
22:00 | อิมอร์ตัล | 0 - 1 | แอตเลติโก้ คลับ โปรตุเกส | 0-0 |
22:00 | โอลฮาเนนเซ่ | 1 - 1 | FC Ferreiras | 1-1 |
22:00 | มาริติโม่ 2 | 1 - 0 | เรเซนเด้ อาร์เจ | 1-0 |
22:00 | เลคา | 0 - 2 | กอนโดมาร์ | 0-1 |
22:00 | จีดี บรากานคา | 2 - 2 | เมเรลินเนเซ่ | 1-0 |
22:00 | AD Castro Daire | 0 - 2 | ลูซิเทเนีย | 0-1 |
22:00 | Alcains | 0 - 0 | ซินเทรียนเซ่ | 0-0 |
22:00 | Mortagua | 1 - 0 | Rio Maior | 1-0 |
22:00 | Sertanense FC | 0 - 0 | UD Santarem | 0-0 |
22:59 | ปราเอียนเซ่ | 1 - 1 | เอสซี แองเกรนเซ่ | 0-1 |
22:59 | เบยร่า มาร์ | 3 - 1 | Guarda Desportiva | 2-1 |
ผลบอล PER C |
||||
03:30 | Atletico Bruces | 4 - 1 | Cultural Rosario Celendin | 2-0 |
03:40 | Centro Estudiantil San Agustin | 2 - 0 | ดีเฟนเซอร์ ลา โบคาน่า | 2-0 |
ผลบอล Greece U19 |
||||
16:00 | Episkopi FC U19 | 1 - 2 | ชาเนีย เอฟซี (ยู19) | 1-1 |
22:30 | Pao Rouf U19 | 0 - 1 | AE Kifisias U19 | 0-1 |
ผลบอล Uganda Division 2 |
||||
20:00 | Kyetume | 1 - 1 | Adjumani Town Center | 0-0 |
ผลบอล Chinese Taipei Intercity League |
||||
14:00 | มหาวิทยาลัยฟูเจน | 1 - 1 | ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี | 0-0 |
14:00 | ไถหนันซิตี้ | 1 - 0 | Taichung Futuro | 0-0 |
15:00 | Athletic Club Taipei | 1 - 2 | Taiwan Shihu | 1-1 |
ผลบอล Portugal Women Cup |
||||
18:00 | เบนฟิก้า ( ญ ) | 0 - 4 | บราก้า(ญ) | 0-1 |
20:00 | Racing Power (W) | 1 - 0 | SCU Torreense (w) | 1-0 |
22:00 | FC Romariz (w) | 1 - 2 | มาริติโม่(ญ) | 1-0 |
22:00 | เอสโตริล(ญ) | 1 - 5 | วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) | 0-2 |
ผลบอล Germany Bundesliga II Women |
||||
19:00 | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) | 1 - 1 | โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) | 0-1 |
ผลบอล Greece Super League Women |
||||
20:00 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ) | 2 - 0 | ลาริซา(ญ) | 1-0 |
20:00 | เออร์โกเทลิส(ญ) | 10 - 0 | Doxa Pigadakion (W) | 7-0 |
20:00 | ตริกาลา 2011(ญ) | 3 - 0 | อาริส ซาโลนิกา(ญ) | 2-0 |
20:00 | Leontikos Kifissias (w) | 0 - 1 | เออี กลีฟาดา(ญ) | 0-1 |
20:00 | โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) | 1 - 2 | AO Rea (W) | 0-1 |
ผลบอล Spain Youth League |
||||
16:30 | เซลต้า บีโก้(ยู 19) | 1 - 1 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19) | 1-1 |
17:30 | โอซาซูนา (ยู 19) | 1 - 1 | Antiguoko KE U19 | 0-0 |
17:45 | FE Grama U19 | 2 - 2 | ซีอี ยูโรปา(ยู 19) | 2-1 |
18:00 | เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) | 2 - 0 | CE Constancia U19 | 0-0 |
18:00 | บิลเบา(ยู19) | 1 - 1 | ซีดี อลาเบส(ยู 19) | 0-1 |
18:00 | อินเตอร์อมิสตาท (ยู19) | 0 - 2 | เลกาเนส(ยู 19) | 0-0 |
18:00 | CF Damm U19 | 1 - 0 | ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | เอลเช่(ยู 19) | 1 - 2 | เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) | 1-1 |
18:00 | ฮูเอสก้า(ยู19) | 0 - 3 | มายอร์กา(ยู 19) | 0-2 |
18:00 | อัลโบรายา(ยู 19) | 0 - 2 | Atletico Madrileno U19 | 0-0 |
18:00 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) | 5 - 0 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) | 1-0 |
18:00 | มาลาก้า(ยู 19) | 1 - 2 | กรานาดา (ยู 19) | 1-1 |
19:30 | Fuenlabrada U19 | 1 - 0 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) | 0-0 |
22:00 | FC Cartagena U19 | 0 - 0 | บียารีล (ยู 19) | 0-0 |
22:00 | Seneca CF U19 | 1 - 0 | UD Tomares U19 | 1-0 |
22:00 | เกตาเฟ่(ยู 19) | 0 - 3 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 0-1 |
22:30 | วาลาโดลิด(ยู 19) | 1 - 0 | อัลคอร์ค่อน(ยู 19) | 0-0 |
00:00 | อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) | 2 - 1 | CD Diocesano U19 | 1-0 |
00:30 | จะชนะ UD Logrones U19 [81%] | 4 - 0 | [61%] CF Gazte Berriak U19 | 0-0 |
ผลบอล Hong Kong Women Premier League |
||||
12:30 | ฮ่องกง เอฟซี (ญ) | 1 - 0 | Standard Perpetual MLFA (w) | 0-0 |
ผลบอล Cyprus Women Division 1 |
||||
19:30 | เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ) | 3 - 1 | Lakatamia FC (w) | 0-1 |
19:30 | Aris Limassol (w) | 3 - 2 | Karmiotissa Chrisomilia (w) | 1-2 |
19:30 | โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) | 2 - 3 | อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) | 2-1 |
ผลบอล Iran Div 2 |
||||
17:30 | Shahid Oraki Eslamshahr | 1 - 1 | Iman Sabz FC | 1-0 |
17:30 | Shohada Babolsar | 1 - 0 | Shahrdari Noshahr | 0-0 |
17:35 | Espad Tehran | 2 - 0 | FC Vista Turbine | 1-0 |
17:45 | ชาร์ดารี มาชชาร์ | 2 - 0 | Kian Sam Babol | 0-0 |
ผลบอล Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 |
||||
22:00 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | 2 - 2 | เบาวิสต้า(ยู 19) | 1-0 |
22:59 | เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) | รอ | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) |
ผลบอล Botswana Premier League |
||||
21:00 | Prisons XI Gaborone | 1 - 0 | Sua Flamingoes | 0-0 |
ผลบอล Aruba Division Di Honor |
||||
05:00 | เอสวีเอสเทรลล่า | 2 - 3 | เอสวีบริแทนเนีย | 0-1 |
ผลบอล Tajikistan Vysshaya Liga |
||||
16:00 | Ravshan Zafarobod | 1 - 4 | Faizkand | 0-3 |
16:00 | Regar-TadAZ Tursunzoda | รอ | FC Istaravshan |
ผลบอล Scotland Football League Women |
||||
22:59 | ควีน ปาร์ค ( ญ ) | 2 - 1 | เซนต์ จอห์นสโตน(ญ) | 2-0 |
ผลบอล Croatia First League Women |
||||
18:30 | ZNK Agram (w) | 1 - 0 | ZNK Donat Zadar (w) | 0-0 |
19:00 | Dinamo Maksimir (w) | 1 - 4 | แซดเอ็นเค สปลิท(ญ) | 0-2 |
20:00 | Rijeka (w) | 1 - 2 | ZNK Hajduk Split (W) | 0-1 |
ผลบอล Moldovan women's football league |
||||
19:00 | Real Succes-SS11 (w) | 1 - 6 | Agarista CSF Anenii Noi (W) | 1-3 |
19:00 | เอฟซี โนร็อค(ญ) | 6 - 0 | FC Belceanka (w) | 3-0 |
ผลบอล Guatemala Liga Nacional Women |
||||
02:00 | Club Deportivo Xela (w) [64%] | 0 - 1 | [75%] UNIFUT-Rosal (w) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล Portugal U23 |
||||
18:00 | Estrela FC U23 | 0 - 0 | เอสโตริล(ยู 23) | 0-0 |
ผลบอล South Africa Reserve League |
||||
15:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) | 5 - 1 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) | 1-1 |
15:00 | เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) | 2 - 0 | อามาซูลู(สำรอง) | 0-0 |
17:00 | Richards Bay FC Reserves | 1 - 2 | ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) | 0-2 |
ผลบอล Andorra Second Division |
||||
00:00 | เอฟซี เรนเจอร์ส | 1 - 2 | Encamp | 0-0 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:00 | CD Marte Soyapango | 1 - 0 | แอตเลติโก้ บัลบัว | 0-0 |
04:00 | Once Lobos Chalchuapa | 3 - 4 | CD Racing Junior de Armenia | 2-1 |
04:00 | CD Gerardo Barrios | 1 - 6 | Ilopango | 0-2 |
ผลบอล Costa Rica Primera Division Women |
||||
00:00 | Municipal Pococi (w) | 2 - 0 | SUVA Sports (w) | 0-0 |
04:00 | Sporting FC (W) | 3 - 2 | ซาปริสซ่า (ญ) | 0-2 |
04:00 | CS Herediano (w) | 3 - 0 | Municipal Perez Zeledon (W) | 2-0 |
ผลบอล Uruguay League Women |
||||
20:30 | Liverpool Montevideo (w) | 3 - 0 | Atletico Fenix Montevideo (W) | 2-0 |
ผลบอล Croatia 3.Division |
||||
17:00 | GAJ Mace | 2 - 1 | เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค | 1-0 |
19:30 | NK Granicar Zupanja | 4 - 1 | Valpovka | 2-1 |
19:30 | เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว | 2 - 0 | Slavonija Pozega | 1-0 |
19:30 | Slovam lovenson | 1 - 1 | NK Neretva | 1-1 |
ผลบอล Zimbabwe Cup |
||||
20:00 | Bulawayo Chiefs | 1 - 0 | Herentals FC | 1-0 |
ผลบอล France U19 League Women |
||||
17:00 | Rennes U19 (W) | 5 - 3 | Bordeaux U19 (W) | 3-3 |
20:30 | Guingamp U19 (w) | รอ | La Roche-Sur-Yon U19 (w) |
ผลบอล Burkina Faso League |
||||
22:30 | AS Douanes Ouagadougou | 0 - 0 | ASFA-Yennega | 0-0 |
ผลบอล India Bangalore Super Division |
||||
15:40 | บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 2 | Friends United Bangalore | 0-1 |
ผลบอล Guatemala Reserve League |
||||
00:00 | โคบาน อิมเพเรียล(สำรอง) | 2 - 1 | เซลาฆู(สำรอง) | 1-1 |
00:00 | แอนติกัว จีเอฟซี(สำรอง) | 2 - 1 | ซี.เอส.ดี.คอมมูนนิคาซิอองเนส (สำรอง) | 0-1 |
04:00 | เดปอร์ติโว อิคทาพา(สำรอง) | 1 - 3 | กัวสตาโตยา(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอล Hong Kong 3rd Division |
||||
12:30 | Lansbury FC | 1 - 1 | Ornament FC | 0-1 |
17:30 | ซิตี้เอฟซี | 2 - 2 | KCDRSC | 1-1 |
19:30 | Fukien AC | 0 - 0 | ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล Chile Primera Division Women |
||||
02:00 | โคโล โคโล่ (ญ) | 2 - 3 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) | 2-2 |
03:00 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(ญ) | 2 - 3 | Palestino (W) | 0-1 |
03:00 | Universidad de Concepcion (w) | 0 - 2 | CCD Fernandez Vial (w) | 0-1 |
ผลบอล Poland Regional League |
||||
15:45 | MKS Polonia Warsaw | 3 - 0 | GKS Wilga Garwolin | 2-0 |
02:00 | Cuervos FC | 5 - 1 | Marymont Warszawa II | 2-0 |
ผลบอล Czech Republic 5. Ligy |
||||
17:00 | เอฟซี สปาร์ตา เบอร์โน | 4 - 0 | FC Svratka Brno | 3-0 |
19:30 | FK Tatran Kadan | 2 - 2 | Banik Modlany | 2-0 |
ผลบอล Solomon Islands S League |
||||
08:15 | ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี | 3 - 0 | เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด | 2-0 |
10:15 | Honiara City FC | 0 - 1 | Laugu United | 0-0 |
ผลบอล Argentina Primera B Women |
||||
03:00 | Banfield (W) | 3 - 1 | Argentino Rosario (W) | 0-0 |
ผลบอล Liberia National League Women |
||||
21:00 | City Academy FC (W) | 1 - 4 | Blanco FC (w) | 1-0 |
ผลบอล Guatemala Segunda Division |
||||
00:00 | Fraijanes FC | 1 - 2 | Cuilapa FC | 1-1 |
ผลบอล Honduras Liga de Ascenso |
||||
09:10 | San Juan Huracan | 2 - 1 | CD Inter el Triunfo | 1-0 |
ผลบอล Niger Super League |
||||
22:00 | ASN Nigelec | 0 - 1 | USGN | 0-0 |
ผลบอล Argentina Regional League |
||||
03:00 | CA Las Palmas | 2 - 1 | Atenas | 1-1 |
03:10 | ซาร์เมียนโต ลีโอเนส | 1 - 0 | Sportivo Suardi | 0-0 |
ผลบอล Romania Liga 2 Women |
||||
16:00 | Atletic Drobeta (w) | 2 - 0 | ACS Roma Florin Padurean (W) | 0-0 |
16:00 | CFR 1907 Cluj (W) | 3 - 4 | AFC Hermannstadt (W) | 1-1 |
ผลบอล Uganda Super League Women |
||||
14:00 | Rines SS (W) | 0 - 1 | Kampala Queens (w) | 0-1 |
14:00 | Asubo Gafford (W) | 1 - 3 | She Corporate (w) | 1-1 |
19:00 | Olila High School (w) | 3 - 1 | Makerere University (W) | 0-1 |
ผลบอล เอคสตราลิก้า |
||||
18:00 | UKS SMS II Lodz (w) | 5 - 2 | Marcus Gdynia (w) | 2-0 |
ผลบอล Mozambique Championship |
||||
20:00 | Ferroviario Maputo | รอ | CD Matchedje | |
20:00 | Black Bulls | 2 - 2 | Ferroviario de Nampula | 1-2 |
ผลบอล Portugal Liga 3 |
||||
17:00 | Real SC | 1 - 2 | GD Fontinhas | 1-1 |
ผลบอล Spain Primera Division RFEF |
||||
18:00 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 1 - 3 | บาดาโฮซ | 0-2 |
18:00 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 1 - 2 | เรอัล ยูนิโอน | 1-0 |
18:00 | นูมานเซีย | 3 - 3 | ซาบาเดย์ | 2-0 |
18:00 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 2 - 1 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 1-1 |
18:00 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 2 - 0 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 1-0 |
18:00 | กาลาฮอร์รา | 1 - 1 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 0-0 |
18:00 | เซลต้า บีโก้ บี | 3 - 1 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 1-0 |
18:00 | เมริดา เอดี | 2 - 0 | เอดี เซวตา | 0-0 |
22:00 | คอร์โดบ้า | 2 - 1 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0-1 |
22:00 | เรอัล โซเซียดาด บี | 1 - 1 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 1-0 |
00:00 | เอสดี โลโกรเนส | 1 - 1 | โอซาซูน่า บี | 0-0 |
00:00 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 2 - 0 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 2-0 |
01:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 2 - 2 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 0-0 |
ผลบอล Republic of Ireland FAI Intermediate Cup |
||||
18:00 | เกลนวิลล์ เอฟซี | 2 - 2 | Skerries Town FC | 0-0 |
18:00 | บังกอร์ เซลติก | 1 - 1 | เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี | 0-1 |
18:00 | Killester Donnycarne | 4 - 2 | Finglas United | 2-0 |
ผลบอล Puerto Rico League |
||||
02:00 | Baymon FC | 0 - 0 | Caguas Sporting | 0-0 |
ผลบอล Morocco League Women |
||||
21:00 | FAR Rabat (w) | 6 - 0 | AUSF Assa Zag (W) | 4-0 |
ผลบอล Germany Verbandsliga |
||||
19:00 | SpVgg Neu-Isenburg | 3 - 3 | Rot-Weiss Frankfurt | 1-2 |
21:00 | VfB Wissen | 7 - 0 | SG Ellscheid | 2-0 |
21:30 | SG Andernach | 4 - 2 | FC Bitburg | 1-2 |
22:00 | FC Basara Mainz | 2 - 1 | Tus Marienborn | 2-1 |
ผลบอล India Delhi Senior Division |
||||
13:15 | Youngmen SC | 1 - 7 | National United SC | 0-5 |
16:00 | Shastri FC | 1 - 0 | CISF New Delhi | 0-0 |
ผลบอล Liberia First Division |
||||
22:30 | Nimba United | 0 - 0 | Mighty Barrolle | 0-0 |
22:59 | จะชนะ BEA Mountain FC [87%] | 4 - 0 | [46%] Sandi FC | 1-0 |
22:59 | จะชนะ Freeport [74%] | 1 - 2 | [61%] Invicible Eleven | 1-0 |
01:00 | LISCR FC | 2 - 0 | Heaven Eleven | 1-0 |
ผลบอล เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | เค.อาร์ซี.เมเคอเลิน | 2 - 2 | KFC Turnhout | 1-0 |
20:30 | Royal Cappellen FC | 2 - 2 | ตองเกอเรน | 1-0 |
21:00 | Sparta Petegem | 2 - 2 | KV Zelzate | 0-2 |
ผลบอล Germany Landesliga (cup) |
||||
19:00 | SC Staaken | 1 - 1 | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | 0-1 |
ผลบอล |
||||
20:30 | Apulia Trani (w) | 1 - 3 | ลาซิโอ (ญ) | 0-2 |
20:30 | Sassari Torres (W) | 0 - 4 | วิทยาลัยซานมารีโน(ญ) | 0-3 |
20:30 | Cesena (W) | 1 - 3 | Ternana W | 1-2 |
20:30 | Cittadella (W) | 3 - 0 | Genoa (W) | 2-0 |
20:30 | นาโปลี(หญิง) | 4 - 2 | เบรสชา(ญ) | 2-1 |
2 | Chievo (W) | 0 - 0 | SSD ACF Calcio Arezzo (W) | - |
21:00 | ทาวานัคโค (ญ) | 1 - 4 | Ravenna (w) | 1-2 |