ผลบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | กริมสบี้ ทาวน์ | 1 - 2 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
18:15 | โคแคน | 0 - 0 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 0-0 |
00:30 | เอสดี ไลเนา [50%] | 1 - 1 | [91%] แอธเลติก บิลเบา บี จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | จะชนะ เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) [88%] | 3 - 2 | [52%] ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ | 1-1 |
18:30 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) | 0 - 1 | เจียงซี เหลียนเชง | 0-0 |
ผลบอล โครเอเชียคัพ |
||||
21:00 | Borinci Jarmina | 0 - 4 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0-3 |
ผลบอล ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก |
||||
22:30 | จะชนะ ยูเครน (ยู 21)(N) [82%] | 3 - 0 | [57%] สโลวะเกีย(ยู21) | 0-0 |
22:59 | จะชนะ เดนมาร์ก(ยู 21) [76%] | 2 - 1 | [64%] โครเอเชีย(ยู 21) | 2-0 |
22:59 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) | 0 - 0 | ไอซ์แลนด์(ยู 21) | 0-0 |
00:15 | จะชนะ อิสราเอล(ยู 21) [72%] | 0 - 0 | [64%] ไอร์แลนด์(ยู 21) | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
01:45 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 1 - 0 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 0-0 |
01:45 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 0 - 2 | บาลา ทาวน์ | 0-1 |
01:45 | แกลร์นาร์ฟอน | 0 - 2 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 0-0 |
01:45 | เดอะ นิว เซนต์ส | 6 - 2 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
01:45 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 1 - 1 | Pontypridd | 1-1 |
02:00 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 2 - 1 | แอร์บัส ยูเค บรอจตัน | 1-0 |
ผลบอล ตุรกี คัพ |
||||
17:00 | อินโกลสปอร์ | 1 - 1 | Agri 1970 Spor | 1-0 |
18:30 | ซองกุลดัค [85%] | 0 - 1 | [50%] กูมัสฮาเนสสปอร์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
18:30 | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | 5 - 2 | Kepez Belediyespor | 2-1 |
19:00 | โซมาสปอร์ | 1 - 1 | Efeler 09 | 0-1 |
19:00 | โคแคลิสปอร์(N) | 1 - 4 | Ayvalikgucu Belediyespor | 0-1 |
21:30 | บาลิเคซิสปอร์ | 1 - 1 | ฮาเซทเทเป้ เอสเค | 0-1 |
ผลบอล โรมาเนีย คัพ |
||||
18:30 | ซีเอสซี ดัมบราวิต้า | 0 - 0 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 0-0 |
20:00 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 0 - 4 | คราอิโอว่า | 0-1 |
20:30 | ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า [48%] | 2 - 2 | [86%] กลอเรีย บูซัว จะชนะ | 1-1 |
22:45 | CSA Steaua Bucuresti(N) [66%] | 1 - 2 | [70%] ชินเดียทาร์โกวิสเต้ จะชนะ | 1-0 |
22:59 | CSA Axiopolis | 4 - 4 | เอฟซี มารามูเรส | 1-3 |
ผลบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
20:00 | จะชนะ ริกาสฟุทโบลา สโกลา [85%] | 3 - 1 | [88%] บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 1-1 |
ผลบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
19:00 | เอสโตเนีย(ยู 19)(N) [55%] | 3 - 2 | [84%] บอสเนีย (ยู 19) จะชนะ | 0-2 |
19:00 | เดนมาร์ค (ยู 19) | 2 - 4 | อังกฤษ(ยู 19) | 0-0 |
19:00 | โปแลนด์ (ยู 19) | 0 - 1 | อิตาลี(ยู 19) | 0-0 |
19:00 | มอนเตเนโก(ยู 19)(N) | 3 - 1 | จอร์เจีย (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | ลิธัวเนีย (ยู 19)(N) | 0 - 1 | ลัตเวีย(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | โรมาเนีย(ยู 19) | 2 - 0 | ออสเตรีย(ยู 19) | 1-0 |
21:00 | ลักเซมเบิร์ก(ยู 19)(N) | 1 - 0 | อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) | 1-0 |
21:00 | สโลวะเกีย(ยู 19) | 0 - 1 | เยอรมนี (ยู 19) | 0-0 |
21:00 | เบลเยียม(ยู 19) [68%] | 0 - 0 | [73%] สเปน(ยู 19) จะชนะ | 0-0 |
21:00 | อาร์เมเนีย(ยู 19)(N) | 1 - 1 | เบลารุส(ยู 19) | 0-0 |
23:30 | อันดอร์รา(ยู 19) | 0 - 2 | สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19) | 0-1 |
23:30 | กรีซ(ยู 19)(N) | 1 - 1 | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) | 0-0 |
00:00 | ยิบรอลตา (ยู19) | 2 - 9 | เวลส์(ยู 19) | 1-4 |
00:00 | ฮังการี(ยู 19)(N) [69%] | 0 - 1 | [69%] ไอร์แลนด์(ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
00:30 | สโลวีเนีย(ยู 19) [51%] | 0 - 0 | [86%] เนเธอร์แลนด์(ยู 19) จะชนะ | 0-0 |
00:30 | มอลโดวา(ยู 19)(N) | 0 - 2 | ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | จะชนะ เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [88%] | 1 - 0 | [45%] ซูดูว่า | 1-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
08:00 | เอเลี่ยนซา ลิม่า | 5 - 0 | เดป.ซาน มาร์ติน | 2-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:05 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 1 - 0 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
01:45 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 2 - 2 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 2 - 2 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 1-0 |
01:45 | บักซ์ตัน เอฟซี [50%] | 1 - 1 | [85%] คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ จะชนะ | 0-0 |
01:45 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 2 - 0 | สการ์โบโรห์ | 1-0 |
01:45 | ฟาสเลย์ เซลติก [61%] | 0 - 2 | [78%] บอสตัน ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-2 |
01:45 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 1 - 0 | คิงส์ ลินน์ | 1-0 |
01:45 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 1 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | จะชนะ บานบุรี ยูไนเต็ด [82%] | 1 - 1 | [57%] กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
01:45 | จะชนะ ชอร์เล่ย์ เอฟซี [77%] | 2 - 2 | [61%] เชสเตอร์ เอฟซี | 0-1 |
01:45 | ดาร์ลิงตัน | 1 - 0 | บลายท์ สปราตันส์ | 0-0 |
01:45 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 0 | เลมิงตัน | 0-0 |
ผลบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
01:45 | เบรนทรี ทาวน์ [60%] | 1 - 0 | [76%] เซนต์ อัลบัน ซิตี้ จะชนะ | 0-0 |
01:45 | จะชนะ ชิพเพนแฮม ทาวน์ [75%] | 0 - 1 | [64%] สลอค ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | ดาร์ทฟอร์ด | 2 - 1 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 1-1 |
01:45 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 1 - 0 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 1-0 |
01:45 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 1 - 1 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 0-1 |
01:45 | จะชนะ เวลลิ่ง ยูไนเต็ด [77%] | 1 - 1 | [62%] โดเวอร์ แอทเตลิก | 0-0 |
01:45 | Cheshunt | 0 - 3 | ดัลลิช แฮมเลต | 0-2 |
01:45 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส [59%] | 1 - 1 | [79%] วอร์ทติ้ง จะชนะ | 0-1 |
01:45 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 0 - 1 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 0-1 |
01:45 | ทอนตัน ทาวน์ | 1 - 1 | บาธ ซิตี้ | 0-0 |
01:45 | เวย์เม้าท์ [60%] | 0 - 2 | [80%] ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ จะชนะ | 0-0 |
01:55 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 0 - 1 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
01:45 | เฮนดอน | 0 - 0 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 0-0 |
01:45 | Plymouth Parkway | 3 - 1 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | 1-0 |
01:45 | เยท ทาวน์ | 1 - 2 | ทรูโร ซิตี้ | 1-1 |
01:45 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | 1 - 2 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | 5 - 2 | Winchester City | 4-1 |
01:45 | นอร์ท ลีห์ | 1 - 1 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 0-1 |
01:45 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 3 - 1 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | 1-1 |
ผลบอล อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
01:45 | Walton Hersham | 2 - 1 | นอร์ทวูด | 0-1 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
05:00 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 3 - 1 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 1-0 |
ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | เอดี กรีเชีย | 1 - 2 | เฮเรดิอาโน | 1-1 |
ผลบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
01:45 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 2 - 1 | ฮอร์สแฮม | 2-0 |
ผลบอล สเปน ควีนคัพ |
||||
22:00 | Real Union de Tenerife (W) | 0 - 4 | เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) | 0-2 |
ผลบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
01:45 | แอชตัน ยูไนเต็ด [71%] | 0 - 1 | [68%] มัตล็อค ทาวน์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
01:45 | เบลเปอร์ทาวน์ | 2 - 0 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 2-0 |
01:45 | ไฮด์ เอฟซี | 1 - 0 | นานท์วิช ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | มาร์รีน | 4 - 0 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | 3-0 |
01:45 | มอร์เพธ ทาวน์ | 6 - 3 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 3-1 |
01:45 | Warrington Rylands | 1 - 1 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 1-0 |
01:45 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 3 - 2 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 2-1 |
01:45 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 1 - 1 | กุยเซลีย์ | 0-1 |
01:45 | Liversedge | 0 - 4 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 0-1 |
01:45 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 1 - 1 | ไวท์บี้ ทาว์น | 0-1 |
ผลบอล ชิลี คัพ |
||||
04:00 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 4 - 1 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 1-1 |
06:30 | นูเบลนเซ่ | 2 - 1 | ฮัวชิปาโต้ | 1-1 |
ผลบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
01:45 | ดันเดลา เอฟซี | 1 - 2 | Annagh United | 1-1 |
ผลบอล เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:00 | ปูซาน ซังมู (ญ) | 2 - 4 | โซล อเมโซเนส (ญ) | 1-2 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:05 | มอนเตอร์เรย์ บี [70%] | 0 - 3 | [67%] มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | จะชนะ ลีออน(ยู20) [79%] | 4 - 1 | [62%] Mazatlan U20 | 0-0 |
ผลบอล มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1 |
||||
01:30 | Raiders Lija (W) | 4 - 0 | Martal Method (w) | 0-0 |
ผลบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | Amman FC | 2 - 2 | อัล อาห์ลี | 0-0 |
20:00 | เอธฮาดอัล รามธา | 0 - 1 | อัล-โตร่า | 0-1 |
ผลบอล โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน |
||||
19:00 | มอริเชียส(ยู 23) | 1 - 2 | โมซัมบิค(ยู23) | 0-1 |
20:00 | บอตสวานา (ยู 23) | 2 - 1 | ซวาซิแลนด์ (ยู 23) | 2-0 |
20:00 | เซเชลส์(ยู 23) | 1 - 7 | มาดากัสการ์ (ยู 23) | 1-3 |
20:00 | รวันดา (ยู 23) [64%] | 3 - 0 | [73%] ลิเบีย (ยู 23) จะชนะ | 1-0 |
21:30 | คองโก (ยู 23) | 1 - 0 | เอธิโอเปีย (ยู 23) | 0-0 |
22:10 | ไนเจอร์(ยู23) | 4 - 2 | กินี บิสเซา (ยู 23) | 1-0 |
22:59 | จะชนะ โตโก(ยู23) [79%] | 2 - 0 | [57%] มอริเตเนีย(ยู23) | 0-0 |
01:00 | แกมเบีย(ยู23) | 1 - 2 | บูกิน่า ฟาโซ (ยู 23) | 0-1 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | Universitario de Popayan [70%] | 0 - 0 | [64%] แอตเลติโก้ เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา คัพ |
||||
02:00 | บานฟิลด์(N) | 1 - 1 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 1-1 |
ผลบอล ENG UD1 |
||||
01:45 | จะชนะ Glossop North End [81%] | 2 - 4 | [59%] Hanley Town | 1-3 |
01:45 | เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด [69%] | 1 - 0 | [68%] Hinckley | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
01:45 | ออสเซท ยูไนเต็ด | 1 - 0 | สต็อคบริดจ์ | 1-0 |
01:45 | แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ | 5 - 0 | Kidsgrove Athletic | 1-0 |
01:45 | Hebburn Town | 1 - 0 | Shildon | 0-0 |
01:45 | เชฟฟิลด์ เอฟซี | 2 - 1 | ลินคอล์น ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอล อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
13:15 | จะชนะ เปอซิปูร่า จายาปูร่า [83%] | 1 - 1 | [49%] Putra Delta Sidoarjo FC | 0-0 |
14:15 | จะชนะ ซูลูท ยูไนเต็ด [78%] | 3 - 2 | [57%] เพอร์เซวอร์ แวโรเพน | 1-1 |
15:15 | จะชนะ Persikab Bandung [68%] | 0 - 0 | [70%] เปอร์ซิจับ เจพารา | 0-0 |
15:15 | Persekat Tegal | 0 - 0 | พีเอสซีเอสซิลาแคบ | 0-0 |
15:15 | จะชนะ FC Bekasi City [89%] | 2 - 0 | [38%] Nusantara United | 2-0 |
15:30 | จะชนะ พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า [75%] | 1 - 0 | [59%] เปอเซล่า ลามังกัน | 0-0 |
18:30 | เกรซิค ยูไนเต็ด | 2 - 0 | Persipa Pati | 1-0 |
ผลบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | ด่องตัมลองอัน | 1 - 1 | Tuan Tu Phu Tho | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
19:00 | จะชนะ บริสตอล ซิตี้ (ยู 21) [84%] | 2 - 1 | [59%] สวอนซี ซิตี้ (ยู 21) | 1-0 |
20:00 | บาร์นสลีย์ (ยู 21) | 1 - 1 | Peterborough U21 | 0-0 |
21:00 | วัตฟอร์ด (ยู 21) [57%] | 0 - 2 | [85%] ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21) จะชนะ | 0-0 |
22:59 | จะชนะ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 21) [85%] | 1 - 1 | [56%] ฮัลล์ซิตี้(ยู21) | 0-0 |
ผลบอล ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
01:45 | Broomhill FC | 1 - 0 | Cumbernauld Colts | 1-0 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
11:00 | ปาปัวนิวกินี | 1 - 0 | ฟิจิ | 1-0 |
13:00 | อุซเบกิสถาน(N) | 1 - 2 | คอสตาริกา | 1-0 |
14:00 | วานูอาตู (ยู 20) | 1 - 1 | หมู่เกาะโซโลมอน | 0-1 |
15:00 | บรูไนดารุสซาลาม | 1 - 0 | ลาว | 1-0 |
16:00 | เม็กซิโก (ยู 17)(N) | 2 - 1 | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) | 1-0 |
16:00 | โปแลนด์(ยู 17) | 5 - 0 | อังกฤษ(ยู 17) | 2-0 |
16:00 | อุสเบกิสทาน(ยู17)(N) | 1 - 2 | โรมาเนีย(ยู 17) | 0-0 |
18:00 | นอร์เวย์(ยู17)(N) | 0 - 1 | ออสเตรีย(ยู18) | 0-1 |
18:00 | เกาหลีใต้ | 1 - 0 | แคเมอรูน | 1-0 |
18:00 | ชิลี(ยู 20)(N) [65%] | 0 - 1 | [71%] โมร็อคโก(ยู20) จะชนะ | 0-1 |
18:45 | เนปาล | 3 - 1 | บังกลาเทศ | 3-0 |
18:55 | ญี่ปุ่น(N) | 0 - 0 | เอกวาดอร์ | 0-0 |
19:00 | จะชนะ เวียดนาม [88%] | 3 - 0 | [48%] อินเดีย | 1-0 |
20:00 | ตุรกี (ยู 16) | 3 - 1 | อาเซอร์ไบจาน (ยู 16) | 0-0 |
20:00 | เบลารุส(ยู 21) | 1 - 1 | คาซัคสถาน(ยู 21) | 1-1 |
20:00 | อินโดนีเซีย | 2 - 1 | คูราเซา | 1-0 |
20:15 | โปแลนด์(ยู20) [56%] | 3 - 1 | [82%] โปรตุเกส (ยู20) จะชนะ | 3-1 |
20:30 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) | 2 - 2 | โอมาน(ยู23) | 0-0 |
21:00 | อิเควทอเรียลกินี(N) | 2 - 2 | โตโก | 0-2 |
21:00 | อิเควทอเรียลกินี | รอ | รวันดา | |
21:00 | โปรตุเกส(ยู 17)(N) | 1 - 1 | นอร์เวย์ (ยู 16) | 0-0 |
21:30 | สวีเดน(ยู18) | 4 - 2 | นอร์เวย์ (ยู 18) | 1-1 |
21:35 | จะชนะ เซเนกัล(N) [75%] | 1 - 1 | [61%] อิหร่าน | 0-0 |
22:00 | อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) | 0 - 0 | มอลโดวา(ยู 21) | 0-0 |
22:00 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(N) | 0 - 4 | เวเนซุเอลา | 0-3 |
22:00 | สหรัฐอเมริกา(ยู 19)(N) | 2 - 1 | สกอตแลนด์(ยู 19) | 2-1 |
22:00 | โรมาเนีย(ยู 21) | 0 - 0 | เนเธอร์แลนด์(ยู 21) | 0-0 |
22:00 | จะชนะ อังกฤษ(ยู 20)(N) [93%] | 3 - 0 | [39%] ออสเตรเลีย(ยู 20) | 2-0 |
22:30 | โปแลนด์(ยู 21) | 1 - 1 | ลัตเวีย(ยู 21) | 0-0 |
22:30 | จะชนะ อิตาลี(ยู20) [84%] | 3 - 0 | [54%] สวิสเซอร์แลนด์ (ยู20) | 1-0 |
22:35 | บาห์เรน | 0 - 2 | ปานามา | 0-1 |
22:59 | สวีเดน(ยู 17) | 1 - 1 | เดนมาร์ก (ยู 18) | 1-1 |
22:59 | แคนาดา(N) | 0 - 2 | อุรุกวัย | 0-2 |
22:59 | แอฟริกาใต้ | 1 - 0 | บอตสวานา | 1-0 |
23:00 | คองโก-กินชาซา(N) | 3 - 0 | เซียร์ราลีโอน | 0-0 |
23:00 | มาดากัสการ์(N) | 3 - 1 | เบนิน | 1-1 |
23:30 | จะชนะ สเปน(ยู 21) [89%] | 3 - 0 | [48%] นอร์เวย์(ยู 21) | 1-0 |
00:00 | จะชนะ ตุรกี(ยู 21) [72%] | 1 - 0 | [71%] จอร์เจีย(ยู 21) | 1-0 |
00:00 | กาตาร์(N) | 2 - 2 | ชิลี | 0-1 |
00:00 | ลิเบีย | 2 - 1 | แทนซาเนีย | 1-1 |
01:00 | จะชนะ ฮังการี (ยู 21) [88%] | 1 - 0 | [51%] ลิทัวเนีย(ยู 21) | 0-0 |
01:00 | ซาอุดีอาระเบีย(N) | 0 - 0 | สหรัฐอเมริกา | 0-0 |
01:00 | ไอเวอรี่โคสต์(N) | 3 - 1 | กินี | 3-0 |
01:00 | นิการากัว(N) | 0 - 1 | กานา | 0-1 |
01:00 | อียิปต์ | 3 - 0 | ไลบีเรีย | 1-0 |
01:30 | ออสเตรีย(ยู 21) | 2 - 0 | เวลส์(ยู 21) | 1-0 |
01:30 | บราซิล(N) | 5 - 1 | ตูนิเซีย | 4-1 |
01:45 | อังกฤษ(ยู 21) [71%] | 3 - 1 | [67%] เยอรมนี(ยู 21) | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
02:00 | บูร์กินาฟาโซ(N) | 2 - 1 | คอโมโรส | 0-0 |
02:00 | มอลตา [48%] | 2 - 1 | [86%] อิสราเอล จะชนะ | 0-1 |
02:00 | แอลจีเรีย | 2 - 1 | ไนจีเรีย | 1-1 |
02:00 | มอริเตเนีย(N) | 2 - 0 | คองโก | 0-0 |
02:00 | ปารากวัย(N) | 0 - 0 | โมร็อกโก | 0-0 |
05:00 | ชิลี (ญ) ยู 17 | 0 - 1 | โคลัมเบีย (ญ) ยู17 | 0-1 |
06:00 | สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู20) | 0 - 4 | โคลัมเบีย(ยู 20) | 0-1 |
06:00 | เม็กซิโก(ยู 20) | 2 - 1 | เปรู (ยู20) | 1-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | Bragantino (w) | 3 - 1 | ตอบาเต้ ( ญ ) | 0-0 |
ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
20:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) | 2 - 4 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) | 0-3 |
ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
05:00 | มิชิแกน สเตต | 2 - 0 | มิชิแกน บักส์ | 1-0 |
ผลบอล แองโกลา Girabola ลีก |
||||
21:00 | Desportivo Huila | 0 - 0 | Isaac de Benguela | 0-0 |
22:00 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา | 2 - 0 | บราวอส โด มาควิส | 0-0 |
ผลบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
04:00 | Herrera FC | 0 - 0 | แอตเลติโก้ ชิริกี้ | 0-0 |
06:15 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | 1 - 0 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | 1-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
00:00 | พีพี 70 | 3 - 1 | FC Haka Juniors | 1-1 |
00:00 | เอซีอี | 1 - 1 | Tampere Utd II | 1-0 |
00:15 | โปซีท | 0 - 1 | EPS Reservi | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
00:30 | เอสวี อินส์บรุค | 0 - 2 | FC Natters | 0-2 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
22:59 | พลาเทนเซ่ (ญ) | 2 - 1 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 0-0 |
01:10 | CA Estudiantes Caseros (W) | 2 - 1 | ริเวอร์เพลท(ญ) | 0-0 |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
00:00 | HEBC Hamburg | 1 - 4 | TSV Sasel | 0-2 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
02:25 | Club Juventud Zondina | 4 - 0 | Penarol de San Juan Reserves | 1-0 |
ผลบอล เม็กซิโก Segunda Division |
||||
22:05 | FC Politecnico | 1 - 4 | CD FC Cuervos Blancos | 1-3 |
22:59 | Colegio Once Mexico | 1 - 2 | Guerreros DD | 0-0 |
00:00 | CS Atletico Tulancingo | 3 - 1 | Club Deportivo CDH | 0-0 |
04:00 | Halcones Negros FC | 1 - 1 | FC Guerreros de la Plata | 1-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) | 0 - 1 | El Porvenir Reserves | 0-1 |
20:00 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 1 - 1 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 0-1 |
21:00 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 0 - 1 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 0 - 1 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 0-0 |
22:05 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) | 1 - 2 | Excursionistas Reserves | 1-0 |
00:00 | Leandro N. Alem Reserves | 0 - 3 | เบรัสเตกี(สำรอง) | 0-2 |
00:00 | จะชนะ Club Comunicaciones Reserves [80%] | 0 - 0 | [52%] ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) | 0-0 |
00:00 | อคาสซูโซ(สำรอง) | 1 - 1 | ลอส อันเดส(สำรอง) | 0-1 |
00:00 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 3 - 0 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) | 1-0 |
01:30 | Puerto Nuevo Reserves | 1 - 2 | เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอล อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
19:00 | Nacional De Football Reserves | 5 - 1 | วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) | 4-0 |
20:00 | จะชนะ ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) [73%] | 2 - 3 | [67%] บอสตันริเวอร์(สำรอง) | 0-1 |
22:59 | Albion fc Reserves | 1 - 1 | พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) | 1-0 |
01:00 | Cerrito Reserves | 1 - 1 | เซอร์โร ลาร์โก (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอล อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | 1 - 1 | Castanese | 1-0 |
20:00 | FC Vado [68%] | 1 - 0 | [66%] เคียรี่ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
20:00 | US Corticella | 1 - 2 | เมซโซลาร่า | 1-1 |
20:00 | เอพริลเลีย | 0 - 2 | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | 0-2 |
20:30 | วิลลาฟรองคา | 1 - 1 | Legnago Salus | 0-0 |
22:30 | ปอจจิบอนซิ | 2 - 2 | Orvietana | 1-1 |
ผลบอล มาซิโดเนียลีก หญิง |
||||
20:35 | ZFK AS Junajted Struga (w) | 5 - 2 | FK Shkendija (w) | 3-2 |
ผลบอล อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก |
||||
13:30 | อิซาว์ลเอฟซี | 4 - 0 | Chanmari FC | 1-0 |
16:30 | จะชนะ Venghnuai FC [74%] | 1 - 0 | [63%] มิโซรัมโปลิศ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:00 | Terra e Mar | 0 - 0 | Campo Grande CE | 0-0 |
01:00 | Pacatuba | 4 - 0 | Esporte Limoeiro | 3-0 |
01:00 | Vasco da Gama U20 (W) | 1 - 1 | Fluminense RJ U20 (W) | 0-1 |
ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
09:00 | ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) | 3 - 0 | คลับ เนกาซ่า (ญ) | 2-0 |
09:00 | จะชนะ มอนเทอร์เรย์(ญ) [92%] | 6 - 0 | [49%] พูมาส ยูนัม (ญ) | 5-0 |
ผลบอล Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 |
||||
21:00 | มาริติโม ยู19 | 4 - 1 | คาซ่า เพีย ยู19 | 2-0 |
ผลบอล ยูฟ่าเนชันส์ลีก |
||||
01:45 | จะชนะ โปรตุเกส [73%] | 0 - 1 | [63%] สเปน | 0-0 |
01:45 | กรีซ | 3 - 1 | ไอร์แลนด์เหนือ | 1-1 |
01:45 | ไอร์แลนด์ | 3 - 2 | อารเมเนีย | 1-0 |
01:45 | สวีเดน | 1 - 1 | สโลวีเนีย | 1-1 |
01:45 | จะชนะ สวิตเซอร์แลนด์ [84%] | 2 - 1 | [50%] สาธารณรัฐเช็ก | 2-1 |
01:45 | ยูเครน(N) | 0 - 0 | สกอตแลนด์ | 0-0 |
01:45 | แอลเบเนีย | 1 - 1 | ไอซ์แลนด์ | 1-0 |
01:45 | นอร์เวย์ | 0 - 2 | เซอร์เบีย | 0-1 |
01:45 | โคโซโว | 5 - 1 | ไซปรัส | 2-0 |
ผลบอล โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
01:00 | กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) | 1 - 2 | ลอนดริน่า อีซี (เยาวชน) | 1-2 |
01:00 | จะชนะ ครูไซโร่ (เยาวชน) | 8 - 0 | [100%] เรอัลบราซิล ดีเอฟ(เยาวชน) | 3-0 |
01:30 | เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) | 1 - 0 | Vianopolis U20 | 1-0 |
ผลบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
21:30 | VfB Eichstätt [48%] | 1 - 1 | [89%] อิงโกลสตัดท์ จะชนะ | 0-1 |
23:30 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 0 - 0 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | 0-0 |
23:30 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 1 - 0 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 1-0 |
23:30 | เอทีเอสวี แอร์ลังเกน | 2 - 2 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 1-2 |
00:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ [57%] | 2 - 1 | [82%] เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม จะชนะ | 1-1 |
ผลบอล Brazil Campeonato Mineiro U20 |
||||
01:30 | Pouso Alegrense U20 | 2 - 2 | Inter De Minas U20 | 0-2 |
ผลบอล England Southern League Central Division |
||||
01:45 | รัชเดน ไดมอนด์ | 0 - 7 | โคลวิลล์ ทาวน์ | 0-3 |
01:45 | Hednesford Town [71%] | 2 - 3 | [68%] บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
01:45 | เลสตัน เอฟซี | 3 - 0 | เบดฟอร์ด ทาวน์ | 1-0 |
01:45 | จะชนะ นูเนียตัน โบโรห์ [77%] | 3 - 1 | [63%] อัลเวเชิร์ช | 3-0 |
01:45 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2 - 1 | สตัวร์บริดจ์ | 2-0 |
01:45 | อีกส์สตัน เอฟซี | 2 - 1 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 2 - 3 | แทมเวิร์ธ | 1-3 |
01:45 | รอยสตัน ทาวน์ | 2 - 4 | บาร์เวล | 1-3 |
ผลบอล Brazil Copa Gaucho |
||||
01:15 | Sapucaiense RS | 0 - 7 | Gremio Atletico Farroupilha | 0-2 |
06:00 | GA Farroupilha/RS | 1 - 1 | Gramadense | 0-0 |
06:00 | อิมอเร่ อาร์เอส | 0 - 2 | เกรมิโอ บี | 0-2 |
ผลบอล Paraguay Cup |
||||
03:30 | ก๋วยลีน่า(N) | 0 - 2 | Sportivo Ameliano | 0-1 |
06:00 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 1 - 2 | Atletico Tembetary | 0-1 |
ผลบอล Scotland Reserve Cup |
||||
20:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน เอฟซี (ยู 20) | 0 - 4 | ดันดี (ยู20) | 0-2 |
20:00 | Hamilton Reserves | 1 - 3 | Southern Queen Reserves | 1-2 |
20:00 | อายร์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 3 - 3 | มาเธอร์เวลล์(สำรอง) | 1-1 |
20:00 | คิลมาร์น็อค(สำรอง) | 4 - 0 | แพททริค ทริสเทล (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอล Canadian Premier League |
||||
05:00 | เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 0 - 2 | แปซิฟิก เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล India Bangalore Super Division |
||||
15:35 | เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด | 3 - 0 | Kodagu FC | 2-0 |
17:35 | Kickstart Karnataka FC [83%] | 4 - 3 | [100%] บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ | แพ้ชนะ 50/50 3-1 |
15:40 | บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 2 | Friends United Bangalore | 0-1 |
ผลบอล Lithuania II Lyga |
||||
23:15 | FK FM Ateitis | 1 - 5 | อุเทนิส อุเทน่า | 0-2 |
ผลบอล ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
04:00 | Champions FC Academy | 2 - 0 | ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) | 2-0 |
05:00 | SD Panama Oeste | 2 - 2 | Universidad de Panama | 2-1 |
06:00 | Veraguas FC Reserves | 2 - 1 | Union Cocle | 0-1 |
06:00 | พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) [71%] | 1 - 5 | [68%] เทาโร(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอล Brazil Campeonato Pernambucano A2 |
||||
01:00 | Pesqueira FC | 7 - 1 | Serrano PE | 4-0 |
ผลบอล Germany Verbandsliga |
||||
00:30 | SKV Rot Weiss Darmstadt | 4 - 0 | VfB Ginsheim | 1-0 |
ผลบอล India Delhi Senior Division |
||||
17:30 | Rangers SC | 2 - 3 | อินเดียนแอร์ฟอร์ซ | 1-2 |
ผลบอล India Delhi League Women |
||||
14:45 | Garhwal (W) | 2 - 7 | Hops FC (W) | 0-3 |
ผลบอล Liberia First Division |
||||
00:00 | LISCR FC | 1 - 2 | Watanga FC | 1-1 |
ผลบอล Honduras Reserve League |
||||
21:30 | CD Olimpia Reservas | 0 - 0 | Lobos UPNFM Reserves | 0-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Carioca C |
||||
01:00 | เซา เปาโล อาร์เจ | 1 - 0 | Perolas Negras | 0-0 |
01:00 | Paduano RJ | รอ | Serrano BA |
ผลบอล Bolivia Reserve League |
||||
20:00 | Real Tomayapo Reserves | 4 - 0 | Guabira Reserves | 3-0 |
ผลบอล โกปา อุรุกวัย |
||||
01:30 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 4 - 0 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 1-0 |