ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
01:30 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า [69%] | 0 - 1 | [67%] คลับ อัตเลตีโก ติเกร | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
01:30 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 1 - 1 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 1-1 |
04:00 | ราซิ่ง คลับ | 2 - 1 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 0-0 |
06:30 | จะชนะ แอดเลติโก ทูคูแมน [75%] | 3 - 1 | [62%] เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 1-1 |
06:30 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 1 - 0 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 1-0 |
ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
06:00 | จะชนะ เซาเปาโล [90%] | 4 - 0 | [41%] อาไว เอฟซี เอสซี | 3-0 |
ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:00 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 2 - 3 | แอลเอ กาแลกซี่ | 0-2 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
19:00 | บูร์โกส ซีเอฟ | 0 - 0 | เลบานเต้ | 0-0 |
21:15 | ซีดี ลูโก้ [64%] | 0 - 0 | [72%] เรอัล โอเบียโด จะชนะ | 0-0 |
23:30 | จะชนะ เออิบาร์ [83%] | 2 - 1 | [51%] ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 2-0 |
23:30 | อัลบาเซเต้ | 1 - 1 | อันดอร์ราซีเอฟ | 0-0 |
ผลบอล ลีกวัน อังกฤษ |
||||
18:30 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 2 - 1 | อิปสวิช ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
16:00 | ตอร์ปิโด มินส์ค | รอ | Osipovichy | |
18:00 | คอนยาสปอร์ | รอ | อดาน่าสปอร์ | |
18:00 | เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 | 0 - 1 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 0-1 |
19:30 | ทาวานัคโค (ญ) | 0 - 2 | ลาซิโอ (ญ) | 0-2 |
19:30 | ตอร์เรส(ญ) | 2 - 2 | Ternana W | 1-1 |
20:00 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | รอ | โคลอส โคซาลิฟก้า | |
20:00 | Valpo Pedemonte Women | 2 - 1 | Cittadella (W) | 1-0 |
20:00 | วิทยาลัยซานมารีโน(ญ) | 2 - 2 | เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) | 0-1 |
20:00 | จะชนะ ซีเอสเคเอ โซเฟีย [85%] | 2 - 0 | [50%] เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 1-0 |
20:00 | ไกเซอร์ ชีฟ | รอ | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | |
20:00 | เจ็ตต์ | 0 - 1 | ทูบิซี่ | 0-0 |
20:00 | จะชนะ RCS Verlaine [76%] | 4 - 2 | [65%] Union Royale Namur | 2-1 |
20:00 | Levski Karlovo | รอ | เลฟสกี้ โซเฟีย | |
20:30 | Urania | รอ | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | |
21:00 | จะชนะ พีเอโอเค ซาโลนิก้า [92%] | 1 - 1 | [41%] พานเซอร์ไรกอส | 0-1 |
21:00 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 0 - 0 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 0-0 |
22:00 | โอลิมเปียกอส โวลัว | รอ | Digenis Neochori Oichalia | |
22:00 | เวโรน่า | รอ | เอฟซี โคเปอร์ | |
01:00 | EE Guineueta | 3 - 1 | EC Granollers | 0-0 |
04:00 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า | 1 - 3 | คลับ อเมริกา | 1-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
16:30 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 2 - 0 | กว่างโจว ซิตี้ | 2-0 |
19:00 | เฉิงตู ซินเฉิง(N) | 0 - 0 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง | 0-0 |
ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | เสิ่นหยาง เออบาน(N) | 1 - 2 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี | 1-0 |
14:30 | เหอเป่ย กังฟู(N) [78%] | 1 - 0 | [66%] เสฉวน | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
14:30 | หนานจิงซิตี้เอฟซี(N) | 2 - 3 | ไซโบ้ ซันเดย์ | 0-1 |
ผลบอล เจแปน ลีก คัพ |
||||
15:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 0 - 0 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 0-0 |
15:00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 0 - 4 | เซเรโซ โอซาก้า | 0-2 |
ผลบอล เบลเยี่ยม คัพ |
||||
21:00 | URS Lixhe-Lanaye | 0 - 2 | วาสแลนด์ บีเวเรน | 0-0 |
21:00 | เอนด์ราต อาลาส [44%] | 1 - 1 | [91%] เวสเตอร์โล จะชนะ | 1-0 |
21:00 | Royal Knokke | 0 - 4 | เบียรส์ชอทวิลริค | 0-1 |
ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
17:00 | จะชนะ เอฟซี มินาจ(N) [74%] | 0 - 1 | [65%] เอฟซี ลวีฟ | 0-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
21:00 | NK Brinje Grosuplje | 2 - 3 | NK Fuzinar | 1-2 |
21:00 | NK Rogaska | 3 - 1 | เอ็นดี เบลตินซี | 1-1 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
21:00 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส [52%] | 0 - 3 | [85%] วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-2 |
ผลบอล สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ |
||||
19:45 | คลิฟตันวิลล์ [73%] | 2 - 3 | [69%] ควีนส์ ปาร์ค | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
ผลบอล กรีซ คัพ |
||||
20:00 | Aris Voulas FC [60%] | รอ | [81%] Nafpaktiakos จะชนะ | |
20:00 | Almyros Gaziou | รอ | Apollo Efpaliou |
ผลบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
19:00 | เกรย์ส แอธเลติก | 4 - 1 | เมอร์สทัมเอฟซี | 1-1 |
21:00 | เอฟซี โรมาเนีย | รอ | เฟเวอร์ชาม ทาวน์ |
ผลบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
21:00 | พีเค-35 วานตา | 1 - 0 | PIF Parainen | 1-0 |
21:00 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 4 - 0 | เจเอพีเอส | 3-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ปิเทีย ไอเอฟ | 2 - 2 | Orebro Syrianska IF | 1-1 |
18:00 | ทีจี เอสเค | 1 - 1 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 0-0 |
18:00 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 1 - 1 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 0-1 |
20:00 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 2 - 1 | ยูเมีย เอฟซี | 1-1 |
20:00 | เกเฟล ไอเอฟ | 3 - 1 | คาร์ลสเตด บีเค | 0-1 |
21:00 | ลุงสกิล | 0 - 3 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 0-2 |
ผลบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 2 - 0 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 1-0 |
18:00 | เวเลส | 1 - 1 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 0-1 |
19:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 0 - 0 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 0-0 |
20:00 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 1 - 1 | เอฟซี อูฟา | 0-0 |
20:00 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 1 - 0 | รูบิน คาซาน | 0-0 |
21:00 | บัลติก้า | 3 - 2 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 2-0 |
21:00 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0 - 0 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 0-0 |
21:00 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 2 - 0 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 2-0 |
22:00 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 0 - 0 | โรดิน่ามอสควา | 0-0 |
ผลบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
01:00 | ซามาเล็ค | 2 - 0 | FS Sequence | 0-0 |
ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
21:05 | ซีเอ เรนติสตัส | 0 - 1 | พลาซ่า โคโลเนีย | 0-1 |
04:00 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 1 - 1 | เซอร์โร ลาร์โก | 0-0 |
06:35 | CS Cerrito(N) [52%] | 1 - 2 | [84%] เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | จะชนะ FC Carlos Stein [74%] | 1 - 2 | [66%] คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 1-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
02:00 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 1 - 2 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 1-0 |
04:05 | จะชนะ ยูเนียน แมกดาเลนา [72%] | 0 - 2 | [63%] อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 0-0 |
06:10 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา [61%] | 0 - 1 | [73%] แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า จะชนะ | 0-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
18:00 | โฮลสเตโบร บีเค | 3 - 1 | SfB Oure | 2-0 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:00 | ฟาเจียโน โอคายามา | 3 - 0 | เวกัลตา เซนได | 1-0 |
12:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 1 - 0 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0-0 |
12:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0 - 1 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 0-0 |
12:00 | บรัวบริทอากีต้า | 2 - 1 | มาชิดา เซลเวีย | 1-0 |
12:00 | กรุลล่า โมริโอกะ | 1 - 3 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 0-2 |
15:00 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 1 - 1 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 0-0 |
16:00 | โทชิกิ เอสซี | 0 - 0 | เอฟซี เรียวเคียว | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
17:30 | ซันเดอร์แลนด์ (ญ) | 2 - 3 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) | 1-0 |
18:00 | London City Lionesses (w) | 3 - 0 | เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) | 2-0 |
18:00 | เลเวส (ญ) | รอ | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) | |
20:00 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 3 - 2 | โคเวนทรี (ญ) | 2-0 |
20:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) [55%] | 1 - 3 | [83%] คริสตัล พาเลซ (ญ) จะชนะ | 0-2 |
21:00 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 1 - 1 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | 1-0 |
ผลบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | ลุชเนีย เคเอส | รอ | Burreli |
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 0 - 1 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 0-1 |
05:30 | จะชนะ เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ [88%] | 5 - 0 | [46%] ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 3-0 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
04:30 | คริคูม่า | 2 - 0 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 1-0 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
21:00 | ทริสแทน ซัวเรส | 2 - 2 | กิมนาเซีย จูจุย | 0-0 |
23:40 | ซีเอ บราวน์อโดรกู | 2 - 3 | เบลกราโน่ | 1-1 |
01:00 | จะชนะ กิลเลอร์โม่ บราวน์ [74%] | 1 - 1 | [60%] Club Atletico Guemes | 0-1 |
02:00 | แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร | 1 - 0 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 0-0 |
03:00 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 1 - 0 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 1-0 |
03:00 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 1 - 0 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 0-0 |
04:00 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 0 - 0 | วิลล่า ดาลมิเน | 0-0 |
05:30 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 4 - 1 | ออล บอยส์ | 3-0 |
06:30 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 1 - 0 | เทมเปอร์ลีย์ | 1-0 |
ผลบอล สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
16:00 | สลาเวีย | 0 - 1 | Spisska Nova Ves | 0-1 |
20:30 | ริมาฟสก้า โซโบต้า | รอ | เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว | |
20:30 | FK Svidnik | 1 - 2 | MFK Snina | 0-2 |
20:30 | FTC Filakovo | รอ | พาริซอน บาดิจอฟ | |
20:30 | Oravske Vesele | 5 - 1 | TJ Banik Kalinovo | 3-1 |
20:30 | Podkonice | 1 - 2 | Malzenice | 1-1 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
17:45 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 2 - 1 | เฟลอรี่ 91 (ญ) | 1-1 |
ผลบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
18:00 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) | 0 - 3 | เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) | 0-1 |
18:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 3 - 0 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) | 1-0 |
21:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 2 - 4 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | 1-1 |
21:00 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | 1 - 0 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน Damallsvenskan |
||||
18:00 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 0 - 1 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) | 0-0 |
20:00 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 1 - 2 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 0-1 |
20:00 | ยูเมีย ไอเค (ญ) | 1 - 3 | โอเรโบร (ญ) | 1-3 |
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:00 | ลาส เวกัส ไลท์ [65%] | 1 - 2 | [77%] San Diego loyalty จะชนะ | 0-2 |
04:00 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 1 - 0 | Loudoun United | 0-0 |
ผลบอล Qatar Cup |
||||
21:50 | อัล ไซลีย่า | 2 - 3 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | 2-1 |
00:00 | กาตาร์ เอสซี(N) [68%] | 1 - 3 | [71%] อัมม์ ซาลาล | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
00:00 | อัล ซาดด์ | 3 - 0 | อัล วาครา | 0-0 |
ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
13:00 | ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) | 1 - 1 | เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) | 0-1 |
ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) | 1 - 0 | Orca Kamogawa FC (w) | 0-0 |
11:00 | Gunma FC White Star (w) | 1 - 0 | เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) | 0-0 |
12:00 | เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) | 2 - 1 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 1-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
18:30 | ทรอมโซ (ญ) | รอ | อซานฟอทบอล (ญ) | |
20:00 | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | 3 - 0 | โรอาร์ (ญ) | 1-0 |
20:00 | โคลบอทน์ (ญ) | 2 - 2 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | 1-2 |
ผลบอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง |
||||
20:00 | Vaxjo (w) | รอ | Ravasens IK Karlskoga (w) |
ผลบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | 3 - 1 | โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19) | 2-0 |
17:00 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | 2 - 1 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | เอดี ซาน คาร์ลอส [67%] | 0 - 0 | [66%] อลาจูเรนเซ่ จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
09:00 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน [68%] | 1 - 3 | [70%] เฮเรดิอาโน จะชนะ | 1-0 |
00:00 | จะชนะ คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ [81%] | 1 - 1 | [56%] ซานโตส เด กัวปิเลส | 0-0 |
04:00 | Guanacasteca [68%] | 1 - 1 | [71%] พันตาเรนนัส | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
06:15 | จะชนะ เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า [88%] | 2 - 1 | [49%] สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 1-1 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
08:00 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน [68%] | 2 - 2 | [68%] ซีดี ฟาส | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
08:00 | จะชนะ หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป [84%] | รอ | [52%] ซีดี ดรากอน | |
04:15 | จะชนะ อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ [88%] | รอ | [49%] Once Municipal |
ผลบอล เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ |
||||
13:30 | ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) | 2 - 1 | Hiroshima Sanfrecce (W) | 1-1 |
15:00 | เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) [54%] | 0 - 2 | [81%] อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) จะชนะ | 0-2 |
ผลบอล ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
16:30 | กรีซ(ญ) ยู17 | รอ | เบลเยียม(ญ) ยู17 | |
22:59 | สเปน(ญ) ยู17 | รอ | โปแลนด์(ญ) ยู17 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
17:15 | Fortuna Sittard (W) | 0 - 1 | Feyenoord Rotterdam (W) | 0-1 |
ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา |
||||
22:59 | CD Achuapa | 2 - 1 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 0-0 |
01:15 | ซีดี มาลากาเตโก | 1 - 1 | กัวสตาโตยา | 1-0 |
ผลบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล |
||||
22:10 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 0 - 0 | อัล ซาเฮล | 0-0 |
22:10 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 4 - 1 | อัล-จาฮร่า | 2-0 |
00:30 | อัล ซาลิบิคัท | รอ | อัล นาสเซอร์ |
ผลบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
03:30 | จะชนะ เดลฟินเอสซี [83%] | 0 - 0 | [53%] มาชัค รูนา | 0-0 |
06:00 | จะชนะ คลับสปอร์ต เอเมเลค [84%] | 3 - 1 | [52%] เดปอร์ติโว คูเอนก้า | 0-1 |
ผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:30 | เดปอร์เตส อิควิกกัว | 1 - 2 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 1-1 |
01:00 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 0 - 0 | Deportes Recoleta | 0-0 |
01:00 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 1 - 2 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 0-1 |
06:50 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ [50%] | 0 - 2 | [84%] เปอร์โต มอนต์ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอล เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
13:00 | Dangjin Citizen [58%] | 1 - 1 | [79%] ชิฮุงชิ ซิตี้ จะชนะ | 0-1 |
13:00 | ฮวาซอง เอฟซี | 1 - 0 | ชองจู จิคจิ | 0-0 |
15:00 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 2 - 1 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 0-0 |
17:00 | กิมแฮ ซิตี้ | 1 - 1 | ยังจู ซิตี้เซน | 0-1 |
ผลบอล แอลเบเนีย คัพ |
||||
20:00 | เบซีลีดจา เลซ | 0 - 1 | Apolonia Fier | 0-0 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 0 - 0 | สโลวาน เวลวารี่ | 0-0 |
15:15 | สโลวัคโก้ 2 | 3 - 3 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 1-0 |
15:15 | เวลเก เมซิริคิ | 0 - 3 | สโลแวน โรซิค | 0-3 |
15:15 | แอดมิร่า ปราฮา | 1 - 1 | Preddie J | 0-1 |
15:15 | ดุคลา ปราก บี [66%] | 3 - 1 | [73%] โบฮีเมียนส์ 1905 บี จะชนะ | 2-1 |
15:15 | ยูนิโก้ | 3 - 0 | เออเฮิสกี้ บรอด | 0-0 |
15:30 | ซลิน 2 | 2 - 4 | เอสซี ซนอย์โม | 1-3 |
15:30 | พัลเซ่น 2 [90%] | 3 - 1 | [52%] เอฟซี ปิเซ็ค จะชนะ | 2-0 |
21:30 | เอสเค ซาปี้ | 0 - 0 | เทปลิซ บี | 0-0 |
21:30 | โซคอล ฮุสตัน | 3 - 2 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 1-1 |
ผลบอล ชิลี คัพ |
||||
03:30 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี [57%] | 1 - 0 | [80%] ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า จะชนะ | 1-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
18:00 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 2 - 0 | ซันดบี้บีเค(ญ) | 1-0 |
19:45 | AGF Kvindefodbold APS (w) [54%] | 3 - 3 | [84%] บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) จะชนะ | 2-3 |
ผลบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:20 | อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า | 1 - 1 | อัล อราบี | 1-0 |
20:20 | ดูบา อัลฮัสซัน | 3 - 0 | Fursan Hispania FC | 1-0 |
20:20 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 1 - 1 | อัล ไทด์ | 1-1 |
20:20 | เอมิเรตส์ คลับ | 3 - 0 | ฮัทต้า คลับ | 0-0 |
ผลบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | รัน เมล อาโอโมริ | 0 - 0 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 0-0 |
11:00 | บิวาโกะ ชิงะ | 1 - 2 | Criacao Shinjuku | 0-2 |
11:00 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 1 - 1 | ฮอนด้า ล็อค เอสซี | 0-1 |
11:00 | เวียร์เทียน คูวานะ | 1 - 1 | ฮอนด้า เอฟซี | 0-1 |
12:00 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด | 1 - 1 | โยโกกาว่า มูซาชิโน | 0-0 |
ผลบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
03:00 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 3 - 0 | ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) | 0-0 |
04:00 | Kansas City NWSL (W) | 3 - 0 | วอชิงตัน สพิริท (ญ) | 3-0 |
06:00 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) [52%] | 2 - 2 | [83%] San Diego Wave (W) จะชนะ | 1-0 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:05 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 2 - 2 | Monarcas Morelia | 2-1 |
05:00 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 1 - 1 | เซเลยา เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
16:00 | FC Chernigiv | รอ | LNZ Lebedyn | |
19:00 | Polissya Zhytomyr | 2 - 0 | เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ | 1-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 1 - 1 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 1-0 |
ผลบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
21:00 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 0 - 1 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
15:00 | RSC International | รอ | เกตาเฟ่ บี | |
15:00 | CD Paracuellos Antamira | 2 - 1 | ลาส โรซัส | 0-1 |
15:00 | เรอัล มูร์เซีย 2 | 2 - 4 | Racing Murcia | 0-3 |
15:30 | Atletico Tomelloso | รอ | ซีดี อิเยร์กาส | |
16:00 | ลา ยูเนียน ซีเอฟ | 3 - 0 | Alcantarilla | 0-0 |
16:30 | ซีดี คานิลลัส | 0 - 1 | Real Aranjuez CF | 0-1 |
16:30 | Torrejon CF | 3 - 2 | CD Galapagar | 0-0 |
16:30 | CU Collado Villalba | 1 - 2 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 0-1 |
16:30 | ซีดี ซูบิซ่า | 4 - 1 | UDC Txantrea KKE | 0-0 |
16:45 | Fundacio Esportiva Grama | 2 - 2 | ซีเอฟ มอนตาเนซ่า | 0-2 |
17:00 | Racing Villalbes | 2 - 2 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | 1-1 |
17:00 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 1 - 0 | กิโรน่า บี | 0-0 |
17:00 | UE Rapitenca | รอ | CF Badalona B | |
17:00 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | 3 - 1 | Flat Earth FC | 1-0 |
17:00 | ซีดี เอล ปาโล | 2 - 0 | รีล เจน | 1-0 |
17:00 | Malaga City | รอ | โมทริล ซีเอฟ | |
17:00 | CD Cuarte Industrial | 2 - 1 | CD Binefar | 1-0 |
17:00 | CF Talavera B | รอ | ยูบี คอนเควนเซ่ | |
17:00 | Aviles Stadium CF | 0 - 3 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 0-2 |
17:00 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | 0 - 0 | CD Becerril | 0-0 |
17:00 | จะชนะ อายามอนเต ซีเอฟ [81%] | 2 - 0 | [54%] Bollullos CF | 0-0 |
17:00 | CD Rota | 1 - 0 | AD Cartaya | 0-0 |
17:00 | CD Azuaga | รอ | CD Don Alvaro | |
17:00 | โอลิเวนซา เอฟซี | 1 - 1 | โมราโล ซีพี | 0-1 |
17:00 | ซีดี วาเรีย | 1 - 0 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | 1-0 |
17:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | รอ | Arosa Sociedad Cultural | |
17:00 | ยูดี โซโมซาส | รอ | Viveiro CF | |
17:00 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | 2 - 1 | ฮอสปิตาเลย์ | 1-0 |
17:00 | มอสโตเรส | 1 - 1 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | 1-0 |
17:00 | Ursaria | 1 - 1 | RSD อัลกาล่า เอนาเรส | 0-1 |
17:00 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | รอ | อัลเมเรีย บี | |
17:00 | Portmany [48%] | รอ | [84%] UD Poblense จะชนะ | |
17:00 | CD Azuqueca | รอ | CD Torrijos | |
17:00 | CD Llanes | 2 - 4 | Real Titanico Laviana | 0-2 |
17:30 | UE Tona | 0 - 0 | UE Vilassar de Mar | 0-0 |
17:30 | UC La Estrella | รอ | อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว | |
17:30 | UP Plasencia | รอ | CD Calamonte | |
17:30 | ยูอี แซนท์ส | 1 - 1 | ซีพี ซาน คริสโทบอล | 0-0 |
18:00 | CD Union Puerto | รอ | ยูดี แอลบาร์ร่า | |
21:00 | CD Mirandes B | 3 - 1 | Unami CP | 2-0 |
22:00 | UD Ourense | รอ | Gran Pena | |
22:00 | เอสดี ไลเนา | 1 - 0 | Anaitasuna | 1-0 |
22:00 | San Jodie | 1 - 1 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 1-0 |
22:00 | ซีเอ มอนซอน | รอ | CF Illueca | |
22:00 | UD Llanera | 1 - 0 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 0-0 |
22:00 | จะชนะ ยูซี เซียราส [85%] | 2 - 1 | [51%] คอนดัล ซีเอฟ | 2-0 |
22:00 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 4 - 3 | Ponferradina B | 0-2 |
22:00 | ซีดี ช็อกโก | รอ | ซิลวา เอสดี | |
22:00 | จะชนะ ซีดี คายอน [90%] | 2 - 2 | [45%] Samano | 1-1 |
22:00 | ซีเอฟ เปราลาดา | รอ | ซานแอนดรู | |
22:00 | เอดี อัลมูร์เดวา | รอ | CD Caspe | |
22:00 | CF Calamocha | รอ | Barbastro | |
22:00 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร [69%] | 1 - 1 | [69%] แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
22:00 | จะชนะ CD Cantolagua [71%] | รอ | [63%] ซีดีเบติ โอนัค | |
22:00 | Calahorra B [59%] | รอ | [77%] ซีดี อัลกูไนโน จะชนะ | |
22:10 | CD La Almunia | รอ | SD Huesca II | |
22:15 | Valdesoto | รอ | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | |
22:30 | CD Barco | 0 - 1 | ซีเอสดี อาร์ซัว | 0-1 |
22:30 | ทามาร์ริตเตอร์ | 4 - 0 | ซีดี คารินเยนา | 1-0 |
22:30 | Luarca CF | รอ | ซีดี พราวิอาโน | |
22:30 | CP Montehermoso | 1 - 1 | Ted Contois Feng | 0-1 |
22:30 | Paiosaco | 0 - 3 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ | 0-1 |
22:30 | CD Utrillas | 1 - 1 | CD Robres | 0-1 |
22:30 | จะชนะ CD Colunga [79%] | 0 - 0 | [54%] ซีดี โควาดอนก้า | 0-0 |
22:30 | ซีดี ทุยล่าร์ | รอ | กัวดาล | |
22:30 | ซีเอฟ ปาเลนเซีย | 1 - 2 | อารันดิน่า | 1-2 |
22:30 | เซบีย่า ซี | 1 - 0 | โคนิล ซีเอฟ | 1-0 |
22:30 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | 2 - 0 | คาราวากา เวอราครูซ | 1-0 |
22:30 | CA Vianes | รอ | ซีดี เบอร์ซีโอ้ | |
22:59 | ซีดี โตรเปโซน | 2 - 0 | U.M. Escobedo | 0-0 |
22:59 | UD Rayo Ibense [57%] | 1 - 2 | [76%] บียาร์เรอัล ซี จะชนะ | 0-0 |
22:59 | จะชนะ อัลมาซาน [74%] | รอ | [59%] แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | |
22:59 | CD Torreperogil | รอ | Arenas Armilla | |
22:59 | Inter Manacor | 2 - 0 | ซีดี บินิสซาเลม | 1-0 |
22:59 | Azkoyen | รอ | ยูซีดี บูร์ลาเดส | |
22:59 | เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา | รอ | CD Oberena | |
22:59 | Valle de Egues | รอ | CD Huarte | |
22:59 | SP Villafranca | 1 - 4 | เจเรซ | 0-2 |
22:59 | จะชนะ นาซาร่า [85%] | รอ | [48%] CD Agoncillo | |
22:59 | ซีเอฟ วิมีนอร์ | รอ | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | |
22:59 | ซีดี โรด้า | รอ | เฮอร์คิวลีส2 | |
22:59 | UD Torre del Mar(N) | 3 - 0 | ยูดี มาร์เบลล่า | 2-0 |
22:59 | อเลสเวส | รอ | เปน่า สปอร์ต | |
22:59 | อคูลัส ซีเอฟ | 1 - 0 | EG El Palmar | 0-0 |
22:59 | ฟิวดัส เด มุลเซีย | 1 - 2 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | 0-2 |
22:59 | โอโยเนซา | 2 - 1 | CA River Ebro | 1-1 |
22:59 | Epila CF [60%] | รอ | [76%] เอสดี อีเจีย จะชนะ | |
23:30 | จะชนะ Quintanar Del Rey [73%] | รอ | [63%] CD Marchamalo | |
23:30 | CD Cieza | รอ | Molinense | |
00:00 | Torredonjimeno | รอ | แอตเลติโก้ มาลากูโน | |
00:00 | ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย | 1 - 2 | ซานตันยี | 0-1 |
00:00 | ลูเซน่า | 2 - 1 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 1-0 |
01:00 | ซีพี บียาร์โลเบลโด | 1 - 3 | CS Puertollano | 1-1 |
ผลบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | Stade Marocain du Rabat | 0 - 0 | Chabab Ben Guerir | 0-0 |
22:59 | เรซซิ่ง คาซาบลานก้า | 2 - 1 | JSM Jeunesse Sportive El Massira | 1-1 |
22:59 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า | รอ | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | |
22:59 | ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา | รอ | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท |
ผลบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เบิร์นลีย์ (ญ) | รอ | Loughborough Lightning (W) | |
20:00 | ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) | รอ | วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) |
ผลบอล GER D5 |
||||
20:00 | DJK Don Bosco Bamberg | 2 - 3 | ASV Cham | 0-2 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) | 2 - 0 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | 1-0 |
21:00 | ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) | 5 - 0 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 3-0 |
21:00 | เคฟลาวิค(ญ) | 1 - 2 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) | 0-2 |
ผลบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
20:45 | Viktoria FC Szombathely Women | 0 - 3 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) | 0-1 |
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | มาร์ตินเลเดสมา | รอ | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | |
21:00 | จะชนะ สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ [87%] | รอ | [48%] Atletico Colegiales | |
21:00 | จะชนะ สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ [85%] | รอ | [49%] 2 เด มาโย พีเจซี |
ผลบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | อัล คาร์เมล | 2 - 3 | ซาร์มา อัลซาร์ฮาน | 2-1 |
20:00 | อัล ยาร์มุค | 2 - 1 | อัล บากา | 2-1 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
16:00 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) | 0 - 2 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) | 0-1 |
ผลบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
18:00 | Dinamo-BGUFK Minsk (w) | รอ | Smorgon (W) | |
20:00 | Dinamo Brest (W) | รอ | โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) |
ผลบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
18:00 | กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ) | รอ | Partick Thistle (w) | |
19:00 | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | 2 - 0 | ฮาร์ทส์ (ญ) | 1-0 |
19:00 | สปาร์ตันส์ (ญ) | 2 - 2 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) | 1-1 |
22:00 | อเบอร์ดีน (ญ) [36%] | 0 - 3 | [97%] กลาสโกว์ เซลติก (ญ) จะชนะ | 0-1 |
22:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 4 - 0 | มาเธอร์เวลล์(ญ) | 1-0 |
22:00 | ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) | รอ | แฮมิลตันเอฟซี (ญ) |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 2 - 1 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 1-0 |
21:00 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) [44%] | 0 - 2 | [90%] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) จะชนะ | 0-0 |
21:00 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) [57%] | 0 - 2 | [82%] แอสตัน วิลล่า (ญ) จะชนะ | 0-1 |
22:00 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 2 - 0 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 1-0 |
00:45 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 0 - 3 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 0-2 |
ผลบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:00 | เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) | 0 - 2 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | 0-1 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | บูโซโร เอฟเค | รอ | ทูรัน |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
17:00 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 1 - 0 | CD Alaves (w) | 0-0 |
22:00 | บิยาร์เรอัล(ญ) | 1 - 4 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 0-1 |
00:00 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 2 - 0 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 1-0 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
15:30 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ญ) |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | Pomigliano (w) | 2 - 2 | โคโม 2000(ญ) | 1-1 |
19:30 | Sampdoria (W) | 0 - 2 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen |
||||
16:00 | SKV Altenmarkt Women | 0 - 6 | วอร์เดอร์แลนด์(ญ) | 0-4 |
16:00 | แวคเกอร์ ติโรล (ญ) | 0 - 4 | Neulengbach Woman | 0-3 |
19:30 | Sturm Graz/Stattegg Women | 2 - 1 | Austria Wien (W) | 0-1 |
ผลบอล เค ลีก ชาเลน |
||||
11:30 | จะชนะ แทจอน ซิติเซน [75%] | 3 - 0 | [61%] กยองนัม เอฟซี | 2-0 |
14:00 | โซล อี-แลน เอฟซี | 3 - 2 | เอฟซี อันยาง | 1-1 |
ผลบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | Ban Di Tesi Iwaki | 2 - 1 | เอฟซี กิฟู | 1-0 |
12:00 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 0 - 2 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 0-1 |
12:00 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 0 - 4 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 0-3 |
12:00 | มิยาซากิ | 2 - 3 | มาบาริ เอฟซี | 1-2 |
13:00 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 1 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 0-0 |
13:00 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 0 - 1 | โยโกฮามา เอสซีซี | 0-1 |
16:00 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 2 - 1 | อซูส คราโร นูมาซู | 0-0 |
ผลบอล บราซิลเลียร์ |
||||
03:00 | มิราสโซล | 2 - 1 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 1-1 |
03:00 | โวลตา เรดอนดา | 1 - 2 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 0-1 |
ผลบอล Copa LFPB |
||||
02:00 | จะชนะ 24 de Septiembre 1969 [84%] | รอ | [50%] Mariscal Sucre |
ผลบอล BRA D4 |
||||
02:00 | โปซูอาเลกรี | รอ | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น |
ผลบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
16:00 | Hutnik Krakow | 1 - 3 | มอเตรอ รูบิน | 0-2 |
20:00 | Radunia Stezyca | 2 - 2 | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | 2-1 |
ผลบอล BRA SPC |
||||
01:00 | เซา คาเอตาโน่(N) | 1 - 0 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 1-0 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
08:00 | จะชนะ เม็กซิโก(N) [73%] | 1 - 0 | [63%] เปรู | 0-0 |
09:00 | ปารากวัย(ยู 20) [72%] | 1 - 1 | [69%] เปรู (ยู20) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
10:00 | นิวซีแลนด์ | 0 - 2 | ออสเตรเลีย | 0-0 |
16:00 | โรมาเนีย(ยู 17) | รอ | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) | |
16:00 | เยอรมนี(ยู18) | รอ | เม็กซิโก (ยู 18) | |
16:00 | ฟินแลนด์(ยู 18) | รอ | สโลวาเกีย (ยู 18) | |
16:00 | มอลตา(ยู 19)(N) | 1 - 2 | โครเอเชีย(ยู 19) | 0-1 |
16:00 | เม็กซิโก (ยู 17) | รอ | อุสเบกิสทาน(ยู17) | |
16:00 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) | รอ | สหรัฐอเมริกา(ยู 18) | |
16:00 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | รอ | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20) | |
17:30 | ไทย | 2 - 1 | ตรินิแดดและโตเบโก | 1-0 |
20:00 | สกอตแลนด์ (ยู 21) | 1 - 1 | ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21) | 1-1 |
20:00 | ชิลี (ญ) ยู 17 | รอ | โคลัมเบีย (ญ) ยู17 | |
20:00 | ฝรั่งเศส (ยู 18) | รอ | โปแลนด์ (ยู 18) | |
20:30 | มาเลเซีย(N) | 0 - 0 | ทาจิกิสถานบุรุนดี | 0-0 |
21:00 | นอร์เวย์(ยู17) | รอ | อังกฤษ(ยู 17) | |
21:00 | โปแลนด์(ยู 17) | รอ | โปรตุเกส(ยู 17) | |
21:30 | โครเอเชีย(ยู20) | 3 - 1 | อัลบาเนีย ยู20 | 3-1 |
22:00 | ไนเจอร์(N) | 0 - 0 | ไลบีเรีย | 0-0 |
23:15 | สกอตแลนด์ (ยู 18) | รอ | เอสโตเนีย(ยู 18) | |
04:00 | กัวเตมาลา(ยู20) | รอ | เอกวาดอร์ (ยู20) |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | ซานโตส(เยาวชน) | รอ | กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) |
ผลบอล กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | Real Tamale United | รอ | Legon Cities FC | |
22:00 | Kotoku Royals FC | 0 - 0 | Nsoatreman FC | 0-0 |
22:00 | อาดัวน่าสตาร์ส | 2 - 2 | Samartex | 0-2 |
22:00 | อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี | 1 - 1 | Accra Hearts of Oak | 0-0 |
22:00 | Bibiani Gold Stars | 1 - 0 | Bechem United | 1-0 |
22:00 | คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 0 | กาน่า ดรีม เอฟซี | 2-0 |
ผลบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
22:45 | CD Independiente Juniors | 1 - 0 | ซีดี เปอร์โต กีโต | 1-0 |
00:00 | มอนต้า เอฟซี | 1 - 0 | เอสซี อิมบาบูรา | 1-0 |
01:00 | จะชนะ ซีดี เอล นาซิอองนาล [84%] | 3 - 1 | [48%] Guayaquil SC | 1-1 |
ผลบอล NOR D4 |
||||
19:00 | สคีด ฟุตบอล บี | 2 - 3 | Grorud B | 1-1 |
19:00 | Shas B Team card product | 5 - 3 | ออส เทิร์น | 2-1 |
20:00 | ไอเอลโฮดด์ บี | 1 - 1 | เอลเวอร์รัม | 0-1 |
20:00 | จะชนะ ลิน ออสโล [89%] | 4 - 1 | [53%] สตาเบ็ค บี | 2-0 |
20:00 | บอสเซคอป | 2 - 2 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี | 2-0 |
20:00 | ฮาร์สตัด | 2 - 2 | โลเรนสโคก | 1-1 |
21:15 | สตรอมก็อดเซ็ท 2 | 1 - 0 | ไมจอลเนอร์ | 0-0 |
22:30 | ลีลล์สตรอม บี | 1 - 1 | เซนจา | 0-0 |
ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
16:00 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 2 - 0 | Cerdanyola del Valles | 1-0 |
16:30 | เรอัล ซาราโกซ่า 2 | 2 - 1 | ซีดี เอโบร | 2-0 |
17:00 | เยย์ดา | 0 - 0 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 0-0 |
17:00 | คาเซเรโน่ | 1 - 0 | CD Atletico Paso | 1-0 |
17:00 | จะชนะ UD Socuellamos [72%] | 0 - 1 | [67%] ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 0-1 |
17:00 | คาดิส 2 | 1 - 3 | มัล เมนอร์ | 0-2 |
17:00 | Ibiza Islas Pitiusas | 2 - 0 | เออี พรัท | 1-0 |
17:00 | มายอร์ก้า 2 | 1 - 0 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 0-0 |
17:00 | แตร์ราสซ่า [72%] | 1 - 2 | [63%] เอสดี ฟอร์เมนเตรา | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
17:00 | CD Diocesano | 2 - 1 | ยูดี เมลิลล่า | 2-0 |
17:00 | CD Estebona | 0 - 1 | ซีดี โคเรีย | 0-1 |
17:00 | ยูดี โลโกรนเยส บี [54%] | 0 - 1 | [81%] เซสต้าโอ จะชนะ | 0-1 |
17:00 | เรอัล เบติส 2 | 1 - 0 | เซบีย่า แอตเลติโก | 1-0 |
17:00 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 2 - 2 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 2-1 |
17:30 | เอสดี ลาเรโด | 3 - 1 | โพลโวลีน | 1-1 |
22:00 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 1 - 0 | ซาโมรา ซีเอฟ | 0-0 |
22:00 | ยูอี โอลอต | 0 - 2 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 0-0 |
22:00 | ออร์ฟาโร | 2 - 0 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 1-0 |
22:00 | เอสดี ทาราซอนนา | 1 - 1 | เอสดี เบียไซน์ | 0-1 |
22:00 | อูเตโบ เอฟซี | 1 - 0 | ซีดี อิซาร่า | 0-0 |
22:00 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 2 - 1 | Bergantinos CF | 1-1 |
22:59 | กอมโปสเตลา | 0 - 1 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 0-0 |
22:59 | ยูดี ออร์ซิร่า | 0 - 1 | เตรูเอล | 0-1 |
22:59 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 0 - 0 | เลกาเนส บี | 0-0 |
22:59 | เอสดี เกอร์นิกา | 1 - 2 | Rio Sports | 0-1 |
22:59 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 2 - 0 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 1-0 |
22:59 | เยคราโน ดิปอติโว | 0 - 3 | เบเลซ ซีเอฟ | 0-1 |
22:59 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 1 - 1 | อัลคอร์ค่อน บี | 1-0 |
22:59 | ซีดี เอล อีจิโด | 1 - 1 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 1-0 |
23:30 | บูร์โกส เปอเมซาส | 1 - 1 | โอเรนเซ | 0-1 |
23:45 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 1 - 1 | เรเครติโบ อูเอลบา | 0-1 |
00:00 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 2 - 1 | ซีดี เตรรา | 1-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | ตูลูส (ยู 19) | 3 - 1 | อฌักซิโอ้(ยู 19) | 2-1 |
17:00 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | 0 - 1 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) | 2 - 0 | ดันเคอร์ (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | ล็องส์(ยู 19) | 2 - 0 | ESM DE Gonfreville U19 | 2-0 |
20:00 | Torcy U.S(U19) | 0 - 2 | โอแซร์ (ยู 19) | 0-1 |
20:00 | Bourg Peronnas U19 | 1 - 3 | ทรัวส์(ยู 19) | 1-2 |
20:00 | เม็ตซ์(ยู 19) | 3 - 2 | โอลิมปิก ลียง(ยู 19) | 3-0 |
20:00 | Istres U19 | 0 - 4 | เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) | 0-2 |
20:00 | แก็งก็อง(ยู 19) | 3 - 0 | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | แบรสต์(ยู 19) | รอ | น็องต์(ยู 19) | |
20:00 | บอร์กโดซ์(ยู 19) | รอ | นิออร์ท(ยู 19) | |
20:00 | ลอริยองต์(U19) | 1 - 0 | USSA Vertou ยู19 | 0-0 |
20:00 | อาเมียงส์(ยู 19) | 1 - 1 | วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) | 1-1 |
20:00 | ลีลล์(ยู 19) | 2 - 4 | ก็อง(ยู 19) | 1-2 |
20:00 | ดร็องซี(ยู 19) | 0 - 2 | Montfermeil U19 | 0-1 |
20:00 | สตารส์บูร์ก(ยู 19) | 2 - 3 | AC Bobigny U19 | 0-1 |
20:00 | ปารีส เอฟซี(ยู 19) | 1 - 0 | ดิฌง(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | นีซ (ยู 19) | 0 - 2 | บาสเตีย (ยู 19) | 0-2 |
20:00 | Air Bel U19 | 2 - 0 | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | Phonix Lubeck | 3 - 1 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | จะชนะ โฮลสไตน์ คีล 2 [92%] | 7 - 0 | [50%] คิกเกอร์ เอ็มเดน | 3-0 |
19:10 | FC Teutonia 05 | 1 - 1 | บีเอสวี เรห์เด้น | 1-1 |
20:00 | วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม | 0 - 4 | เบรเมอร์ เอสวี | 0-2 |
ผลบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
18:00 | โอทีพี โออูลู(N) | 4 - 1 | Komeetat | 1-1 |
18:00 | นาร์เปส คราฟท์ | 0 - 0 | คาจฮา | 0-0 |
22:00 | เจเอส เฮอร์คิวลีส(N) | 1 - 1 | โอแอลเอส โอลู | 0-1 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | Servette U21 | 2 - 2 | Monthey | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย 3.Liga |
||||
21:00 | ดอร์นบิร์น เอสวี | 2 - 0 | FC Brauerei Egg | 0-0 |
22:00 | SV Telfs | 3 - 3 | SC Imst | 0-2 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | เอบี โคเปนฮาเกน | 3 - 1 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 1-1 |
ผลบอล นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
17:30 | บราท์เวก | 4 - 2 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 1-1 |
18:00 | อัลต้า | 3 - 3 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | 1-0 |
21:00 | อัสเคอร์ | 2 - 1 | ไอสโวล์ด TF | 2-1 |
ผลบอล สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
18:00 | Ifo Bromolla IF (w) | 2 - 1 | อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) | 1-1 |
19:00 | ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) | 1 - 2 | ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) | 1-2 |
20:00 | จะชนะ ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) [97%] | 3 - 0 | [36%] ทีม ทีจี เอฟเอฟ (ญ) | 1-0 |
ผลบอล ตุรกี ลีก 2 |
||||
18:30 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 1 - 1 | Utkoi | 0-0 |
19:00 | อดิยามานสปอร์ | 3 - 0 | Yeni Diyarbakirspor | 0-0 |
19:00 | พาซาสปอร์ | 0 - 1 | คาสทาโมนุสปอร์ | 0-0 |
19:00 | Hekimoglu Trabzon | 0 - 0 | Bursa Niluferspor AS | 0-0 |
19:00 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 2 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 0-1 |
19:30 | ซองกุลดัค | 2 - 1 | Erzin Belediyespor | 1-0 |
20:00 | ซาริเยอร์ | 1 - 1 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
20:05 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 1 - 1 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 1-1 |
22:59 | เฟธิเยสปอร์ | 1 - 0 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
22:59 | 24 Erzincanspor | 2 - 1 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
22:59 | โครัม เอฟเค | 4 - 1 | บัทมาน เปโทรลสปอร์ | 0-0 |
22:59 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 1 - 1 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 0-1 |
22:59 | Bukaspor | 0 - 0 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
22:59 | อาเหม็ดสปอร์ | 2 - 0 | บูร์ซาสปอร์ | 1-0 |
ผลบอล รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | เอฟเค ไบโอลอก | รอ | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | |
18:00 | อัมคาร์ เพิร์ม | 0 - 1 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ | 0-1 |
18:00 | โนสต้า โนโวทรอย | รอ | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | |
19:00 | FK Kuban Kholding | รอ | ลีเจียน ไดนาโม | |
19:00 | Alania-d Vladikavkaz | รอ | ดรูซบ้า เมย์คอพ | |
19:00 | สปาร์ตัก นาลชิค | รอ | เอสเคเอ รอสตอฟ | |
20:00 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 0 - 0 | FK Khimik-Avgust | 0-0 |
20:00 | FK Forte Taganrog | รอ | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | |
20:00 | มาชูค- เคเอ็มวี | รอ | FC Yessentuki | |
21:00 | เอฟเค ทิวเมน | รอ | Torpedo Miass | |
21:00 | โรเตอร์ โวลโกกราด | รอ | สตาฟโรพอล-2009 |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | เอฟซี กูเต้ | 1 - 1 | ไอเอฟเค อุปซอลา | 1-0 |
19:00 | Yxhults IK | 0 - 1 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 0-0 |
19:00 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 5 - 2 | Hogsby IK | 2-0 |
19:00 | สเมดบี้ เอไอเอส | 3 - 1 | ไอเคสเล็ปเนอร์ | 0-1 |
19:00 | ไอเค กัวติออส | 5 - 2 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 3-1 |
19:00 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ [70%] | 1 - 2 | [74%] เอฟซี โรเซ็นการ์ด จะชนะ | 1-2 |
19:00 | ทรอซา วาญแฮราด เอสเค | รอ | อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | |
20:00 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | 2 - 2 | IFK Osterakers FK | 0-1 |
20:00 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | 1 - 4 | อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค | 1-1 |
20:00 | Jarfalla | 6 - 0 | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | 2-0 |
21:00 | ออนซาล่า บีเค | 3 - 1 | อัสซีริสก้า บีเค | 1-0 |
22:00 | วาร์มโบลเอฟซี | รอ | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ |
ผลบอล ซิมบับเวพรีเมียร์ |
||||
20:00 | ไดนาโมส์ เอฟซี | 0 - 1 | Ngezi Platinum | 0-1 |
20:00 | Triangle FC | รอ | Herentals FC | |
20:00 | Bulawayo Chiefs | รอ | Manica Diamond |
ผลบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | บรอดมีโดว์ เมจิก | 1 - 2 | แลมบ์ตัน จาร์วิส | 0-1 |
ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
08:00 | Northern Colorado | 1 - 1 | กรีนวิลล์ เอฟซี | 0-0 |
09:00 | เอฟซี ทูซอน | 2 - 1 | Chattanooga Red Wolves | 1-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 4 - 1 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 3-0 |
01:30 | เจนเนอรัลลามาดริด | 1 - 1 | ซีเอ อัตลาส | 1-0 |
01:30 | Puerto Nuevo | 2 - 1 | คลับ ลูจัน | 2-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | Yupanqui | 3 - 1 | ซีเอ ลูกาโน | 1-1 |
01:30 | Centro Espanol | 0 - 1 | Defensores de Cambaceres | 0-0 |
ผลบอล ภูฏาน Thimphu League |
||||
19:00 | ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี | 6 - 1 | BFF Academy U19 | 2-0 |
ผลบอล แองโกลา Girabola ลีก |
||||
21:30 | Sporting de Benguela | รอ | Santa Rita FC |
ผลบอล อุรุกวัยกันดา |
||||
21:00 | Canadian SC | 1 - 1 | ซีเอ เบลล่าวิสต้า | 0-0 |
23:30 | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ [66%] | 0 - 4 | [69%] ซีเอ แอตเทนาส จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
23:30 | เซ็นทรัล เอสปันญ่อล | 1 - 1 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 1-0 |
23:30 | มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี [62%] | 1 - 3 | [74%] แรมปรา จูเนียร์ จะชนะ | 1-2 |
23:30 | ไอเอ ซูด อเมริกา | 3 - 0 | ลาลุซ | 1-0 |
23:30 | จะชนะ ซีเอยูเวนตูเด้ [72%] | 0 - 3 | [65%] อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 0-2 |
23:30 | วิลล่า เอสปาโนลา | 1 - 2 | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ | 0-1 |
ผลบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
18:00 | HooGee EsPa YJ U20 | 1 - 3 | Pori Akatemia YJ U20 | 0-1 |
ผลบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | CO Korhogo | 0 - 0 | สปอร์ติ้งเจนัว | 0-0 |
01:00 | ES Bafing | 1 - 3 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 1-1 |
ผลบอล เปรู B ลีก |
||||
03:00 | เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด | 4 - 2 | CD Alfonso Ugarte de Puno | 1-0 |
03:00 | ซานโตส เอฟซี ลิมา | 5 - 0 | Los Chankas | 3-0 |
03:00 | คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส | 2 - 1 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ | 0-1 |
03:00 | ยูเนียน ฮัวอเรล | 2 - 1 | ปิราต้า เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล กัลกัตตา Football League |
||||
16:15 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 3 - 0 | อารยัน | 1-0 |
ผลบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
08:30 | Herrera FC | 2 - 1 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 2-1 |
04:00 | พลาซ่า อมาดอร์ | รอ | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | |
06:15 | Veraguas FC | รอ | เทาโร เอฟซี |
ผลบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
20:00 | VfB Frohnhausen | 4 - 0 | TUSEM Essen | 2-0 |
20:35 | SC Germania Reusrath | 1 - 4 | สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น | 1-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
19:30 | Roi United | 0 - 1 | ทีพี 47 โตริโน่ | 0-1 |
20:00 | MiPK | 7 - 0 | RPS Lions | 5-0 |
22:59 | สปาร์ตัก เฮลซิงกิ [44%] | 1 - 10 | [93%] เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า จะชนะ | 1-3 |
ผลบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | ชัยนาท ยูไนเต็ด [64%] | 1 - 1 | [75%] กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป จะชนะ | 1-0 |
15:30 | อัสสัมชัญ ธนบุรี | 2 - 1 | สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร | 2-0 |
15:30 | สมุทรสงคราม เอฟซี | 2 - 0 | Kanchanaburi City | 1-0 |
15:30 | กำแพงเพชร | รอ | พิษณุโลก เอฟซี | |
15:30 | ตรัง เอฟซี | รอ | พัทลุง เอฟซี | |
15:30 | มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี | 1 - 0 | สมุทรสาครเอฟซี | 1-0 |
15:30 | Thonburi United FC | 0 - 1 | มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ | 0-0 |
15:30 | จะชนะ Mueang Kon D United [79%] | 0 - 1 | [60%] Muang Trang United | 0-1 |
15:30 | Pluakdaeng United | 1 - 1 | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | 1-0 |
15:30 | สมุทรปราการเอฟซี | 1 - 4 | บางกอก เอฟซี | 1-2 |
15:30 | มาบตาพุด ระยอง เอฟซี | 1 - 1 | เกาะกวาง | 0-0 |
15:30 | นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี | รอ | อุตรดิตถ์ | |
15:30 | วัดโบสถ์ เอฟซี | รอ | แม่โจ้ ยูไนเต็ด | |
15:35 | ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี | 5 - 1 | Nakhon Ratchasima United FC | 0-1 |
16:00 | Young Singh United | รอ | MH Nakhonsi | |
17:00 | Ubon Krua Napat FC | 1 - 2 | เมืองเลย ยูไนเต็ด | 0-2 |
18:00 | ฉะเชิงเทรา | รอ | ราชนาวีสโมสร | |
18:00 | ฉะเชิงเทราเอฟซี | 4 - 1 | สยาม เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1 |
||||
20:00 | วาซา ไอเอฟเค(ญ) | รอ | Ilott (w) | |
20:00 | เอสโป(ญ) | รอ | เอฟซี สปอร์ต (ญ) |
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
15:30 | Grossklein | 2 - 1 | ATUS Barnbach | 0-1 |
15:30 | SV Frauental | 4 - 1 | SC Liezen | 3-0 |
15:30 | จะชนะ ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว [77%] | 3 - 2 | [69%] พีเอสวี เวียนนา | 1-0 |
16:00 | PD Koblach | 2 - 2 | เอฟซี เนนซิง | 2-0 |
16:00 | Oberperfuss | 2 - 1 | เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค | 1-1 |
19:00 | SK Austria Klagenfurt Amateure | 0 - 1 | SC Landskron | 0-0 |
20:00 | ASKO Kottmannsdorf [65%] | 2 - 2 | [80%] ASK Klagenfurt จะชนะ | 0-0 |
21:00 | St. Margarethen | 1 - 3 | USC Eichkogl | 1-2 |
21:00 | FC Andau | 2 - 2 | Horitschon | 2-1 |
ผลบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
20:00 | เควีเค ไทอ์เนน | 0 - 3 | Sint-Eloois-Winkel | 0-1 |
ผลบอล ชเลสวิกลีกา |
||||
20:00 | โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี | 2 - 1 | Union Neumunster | 0-1 |
ผลบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
18:00 | Blekitni Stargard II | 2 - 1 | Dab Debno | 1-1 |
21:00 | LKS Lagow | 3 - 2 | Sokol Sieniawa | 1-1 |
21:00 | Chelmianka Chelm | 1 - 1 | วิสล่า ซานโดเมียร์ซ | 1-0 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
04:00 | AD Isidro Metapan Reserves | รอ | CD FAS Reserves |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
21:00 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) | 0 - 3 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | 0-0 |
21:00 | Comunicaciones(W) | 0 - 6 | ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) | 0-2 |
00:55 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | 2 - 1 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) | 1-1 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
20:00 | ค็อปห์ แรมเบลอร์ส(ยู 19) | 1 - 0 | Treaty United FC U19 | 1-0 |
20:00 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) | 2 - 1 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) | 1-0 |
21:00 | แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) | 3 - 0 | ซลิโก้(ยู 19) | 1-0 |
21:20 | ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) | 2 - 3 | เว็กซ์ฟอร์ด (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
15:15 | TJ KRUPKA | 4 - 3 | FK Nestemice | 2-2 |
20:30 | Sokol Konice | 1 - 0 | โดลานี | 1-0 |
21:30 | TJ Sokol Radnice | 1 - 1 | Slavoj Myto | 0-1 |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
16:05 | อีเอสซี กีสเตมานดี | 0 - 3 | ออมันด์-เวเกแซค | 0-1 |
18:00 | TuS Schwachhausen | 2 - 2 | TuSpo Surheide | 1-1 |
19:00 | เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี | 3 - 1 | TSV Sasel | 0-1 |
19:00 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 1 - 0 | FV Offenburg | 0-0 |
20:00 | Siegburger SV 04 | 0 - 2 | โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น | 0-0 |
20:00 | TSV Steinbach II | 3 - 4 | เคเอสวี บาวนาทาล | 1-3 |
20:00 | SV Unter-Flockenbach | 0 - 4 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) | 0-2 |
20:00 | เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ | 1 - 2 | เอฟซี เพสช์ 1956 | 1-1 |
20:00 | FC Union Tornesch | 1 - 2 | USC Paloma | 1-1 |
20:00 | แบร์กิช กลัดบลัค 09 | 1 - 0 | ฮัวร์ท | 0-0 |
20:00 | เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก | 1 - 3 | Schwarz-Weiss Essen | 0-3 |
20:00 | เอฟซี เครย์ [72%] | 1 - 3 | [70%] โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
20:00 | เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 | 5 - 1 | SG Finnentrop/Bamenohl | 1-0 |
20:00 | อดัม แซม บีค | 1 - 2 | เอฟซี กูเทอร์สโลห์ | 1-1 |
20:00 | SC Spelle-Venhaus | 4 - 0 | เอ็มทีวี จีฟฮอร์น | 1-0 |
20:00 | TSV Buchholz 08 | 1 - 0 | แฮมม์ยูไนเต็ด | 0-0 |
20:00 | วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก | 4 - 1 | SV Ahlerstedt Ottendorf | 1-1 |
20:00 | เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ [62%] | 0 - 1 | [79%] ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก จะชนะ | 0-0 |
20:00 | SpVg Schonnebeck | 1 - 0 | เอฟซี คลีฟ | 1-0 |
20:00 | เอสวี ซอนส์เบ็ก | 4 - 0 | เอฟซี มอนไฮม์ | 2-0 |
20:00 | Heeslinger SC | 3 - 1 | TuS Bersenbruck | 3-1 |
20:00 | BC Viktoria Glesch Paffendorf | 1 - 5 | วีกเบอร์ก บีค | 0-1 |
20:00 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 1 - 1 | วีเอฟบี ฮิลเดน | 0-0 |
20:00 | เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ | 0 - 0 | 1. FC Gievenbeck | 0-0 |
20:00 | SpVgg Vreden 1921 | 4 - 0 | FC Eintracht Rheine | 2-0 |
20:00 | ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด | 0 - 1 | SV Westfalia Rhynern | 0-0 |
20:10 | TSV Victoria Clarholz | 2 - 0 | ทูเอส เอ็นเนเปเทล | 0-0 |
20:15 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | 2 - 1 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 1-0 |
20:30 | เฟาเอฟแอล วิชทาล | 4 - 2 | บอนเนอร์เอสซี | 2-0 |
20:30 | Fortuna Koln II [72%] | 1 - 1 | [75%] Eintracht Hohkeppel จะชนะ | 1-0 |
20:30 | บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท | 0 - 7 | Konishisdorf | 0-3 |
20:30 | เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก | 3 - 2 | ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ | 2-0 |
20:30 | DJK Teutonia St.Tonis | 1 - 2 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | 1-1 |
20:35 | SpVg Frechen 20 | 2 - 0 | เฮนเนส 05 | 1-0 |
21:00 | เอนด์เทบรูกค์ [61%] | 3 - 2 | [82%] สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ จะชนะ | 1-2 |
ผลบอล ชิลี Primera D |
||||
22:00 | Deportes Limache | 1 - 0 | ซาน มาร์คอส | 0-0 |
22:00 | ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส | 1 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส | 0-0 |
22:00 | Rodelindo Roman | 3 - 2 | Real Juventud San Joaquin | 1-1 |
22:00 | จะชนะ เดปอร์เตส วัลดิเวีย [83%] | 0 - 4 | [50%] ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด | 0-1 |
22:00 | Lautaro de Buin | 2 - 0 | ดี.คอนเซ็ป | 0-0 |
ผลบอล คอสตาริกา 2.Liga |
||||
09:00 | เอดี การ์เมลิต้า | 0 - 1 | มูนิซิปัล ลิเบเรีย | 0-0 |
00:15 | Puerto Golfito | 1 - 4 | AD Cofutpa | 0-2 |
02:00 | Santa Ana | รอ | FC Aserri | |
03:00 | AD Cariari Pococi | รอ | ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด |
ผลบอล กัวเตมาลา D2 |
||||
09:00 | ซีดี มาร์เกวนเซ่ | 2 - 0 | Nueva Concepcion | 0-0 |
00:00 | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | 0 - 1 | Deportivo Barberena FC | 0-0 |
00:00 | คลับ ออโรร่า | 1 - 1 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 0-0 |
00:10 | ซาน ฮวน เอฟซี | 2 - 2 | CD Suchitepequez | 1-2 |
01:00 | Coatepecano IB | 2 - 0 | เดปอร์ติโบซานเปโดร | 0-0 |
04:45 | Juventud Pinulteca FC | รอ | San Benito FC | |
05:00 | ซาคาชิสปาส จีที | 0 - 0 | ซีดี ซากาปา | 0-0 |
ผลบอล ฮังการี NB III |
||||
16:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 | 3 - 0 | Tiszaujvaros | 1-0 |
16:00 | ปุชกาช อคาเดเมีย 2 | 3 - 1 | RCO Agde | 0-0 |
16:00 | ETO กีโอรี่ 2 | 1 - 2 | UFC Nagykanizsa | 1-1 |
16:00 | เดเบรเซน วีเอสซี 2 | 1 - 2 | Hatvan | 1-0 |
16:00 | Kecskemeti TE II | 0 - 1 | Majosi SE | 0-1 |
21:00 | Senyo Carnifex | 1 - 0 | Eger SE | 0-0 |
21:00 | Csornai SE | 2 - 2 | โมริ เซ | 1-1 |
21:00 | มาโกะ | 2 - 1 | ปาคซิ เซ 2 | 1-0 |
21:00 | อีเอสเอ็มทีเค | 1 - 0 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 | 0-0 |
21:00 | Putnok Vse | 1 - 1 | Korosladany MSK | 1-0 |
21:00 | III. เครูเลติ ทียูอี | 3 - 1 | กีร์มอต เอฟซี 2 | 1-1 |
21:00 | คาโปสวาร์ | 0 - 1 | โกมาโรม วีเอสอี | 0-1 |
21:00 | บุดดาออร์ส เอสซี | 2 - 1 | Beech Sigit | 1-0 |
21:00 | Balatonfuredi FC | 1 - 2 | ทาทาบันย่า | 0-0 |
21:01 | Tiszafured VSE | 1 - 2 | เพนซึเยอร์ เอสอี | 0-1 |
21:10 | Zsambeki SK [60%] | 1 - 3 | [92%] เวซสเพรม เอฟซี จะชนะ | 1-1 |
ผลบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
20:30 | Stupcanica Olovo | 0 - 0 | NK TOSK Tesanj | 0-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
19:00 | SV Oss 20 | 2 - 2 | HV CV Quick | 1-2 |
19:00 | จะชนะ จีวีวี ยูนิเทส [75%] | 1 - 0 | [70%] RKSV Groene Ster | 0-0 |
19:00 | ดีอีเอ็ม | 1 - 1 | ยูเอ็นเอ | 1-0 |
19:00 | บาโรนี่ | 1 - 2 | ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส | 0-1 |
ผลบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
19:00 | อมาโซน กริมต้า (ญ) | 2 - 0 | เมดกิลา (ญ) | 0-0 |
19:00 | ฟอร์ทูน่า (ญ) | รอ | แกรนด์ โบโด ( ญ ) | |
19:00 | KIL/Hemne (w) | รอ | คลีบ (ญ) | |
20:00 | Honefoss (w) [62%] | รอ | [79%] Ovrevoll Hosle(w) จะชนะ |
ผลบอล เซอร์เบียลีก หญิง |
||||
18:30 | แซดเอฟเค สโลก้า(ญ) | 2 - 1 | สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) | 1-0 |
18:30 | ZFU Zvezda B 2018 (W) | 0 - 6 | วอจ์โวดิน่า(ญ) | 0-3 |
ผลบอล เม็กซิโก Segunda Division |
||||
00:00 | Deportivo Tulancingo II | 0 - 1 | CF Pachuca III | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2 |
||||
11:30 | ควีนเบยันซิตี้ | 1 - 1 | บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
19:00 | ริงโคบิง | 1 - 0 | มาเรียไลน์ | 0-0 |
ผลบอล โครเอเชีย 2.Division |
||||
21:00 | NK Croatia Zmijavci | 2 - 2 | NK Orijent Rijeka | 1-1 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
17:00 | Greystones | 3 - 1 | คอลลินส์ทาวน์ | 1-0 |
17:00 | Kilnamanagh AFC | 2 - 2 | บังกอร์ เซลติก | 1-0 |
18:00 | ครูมลิน ยูไนเต็ด | 0 - 0 | ลูเคิน ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
21:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 1 - 2 | ลานุส(สำรอง) | 1-1 |
21:00 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 2 - 2 | โคลอน (สำรอง) | 0-2 |
21:00 | แบนฟิลด์(สำรอง) [68%] | 4 - 2 | [68%] ฮูรากัน(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
21:00 | บานฟิลด์(สำรอง) | 0 - 0 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอล โรมาเนีย U19 ลีก |
||||
18:05 | CSM Slatina U19 | 2 - 3 | Unirea Bascov U19 | 1-2 |
ผลบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก |
||||
21:10 | ZNK Ljubljana (W) [61%] | 2 - 5 | [85%] โอลิมปิจา ลจุบจาน่า (ญ) จะชนะ | 1-2 |
ผลบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
16:00 | Stejarul Dobrovat | 4 - 3 | Stejarul Sinesti | 1-2 |
ผลบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
16:00 | Plaza Argel (w) | 2 - 4 | Levante C (W) | 0-3 |
16:30 | Cadiz (w) | 5 - 0 | ซิวดัดเดมูร์เซีย(ญ) | 2-0 |
17:00 | CD Atletico Lince (W) | 1 - 0 | CP San Miguel (w) | 0-0 |
17:00 | San Vicente (W) | 0 - 3 | อัลไดอา(ญ) | 0-0 |
17:00 | Zaragoza CFF II (W) | 1 - 2 | Talarrubias (W) | 0-1 |
17:00 | Victoria FC Santiago (W) | 3 - 0 | UD Llanera (W) | 1-0 |
17:15 | Victoria CF Coruna (W) | 1 - 2 | Lostrego (W) | 0-1 |
17:30 | CD Monte (w) | 2 - 0 | CDEF Logrono II (W) | 1-0 |
21:30 | Pozuelo Alarcon (w) | 2 - 0 | Futbol Ellas CFF (W) | 0-0 |
22:00 | UD Logrones (W) | 2 - 3 | โอยาร์ตซุน เคอี (ญ) | 2-0 |
22:05 | Murcia Feminas (w) | 3 - 3 | ดิสโคโบโล ลา ทอร์เร เอซี(ญ) | 3-1 |
ผลบอล ยูเครน Division 3 |
||||
18:00 | FC Vast | 0 - 3 | นีว่า วินนีตเซีย | 0-0 |
ผลบอล อุรุกวัย Torneo Preparacion |
||||
22:59 | ฟลอริดา(ญ) | รอ | Georgia College (W) | |
00:00 | Rutgers (w) | 1 - 0 | Maryland (w) | 0-0 |
03:00 | อาร์คันซอส์(ญ) | รอ | ทีซียู(ญ) | |
03:00 | ออเบิร์น(ญ) | รอ | Ole Miss (w) | |
04:00 | Wake Forest (w) | รอ | เวอร์จิเนีย บีช ซิตี้(ญ) |
ผลบอล สเปน Segunda Women |
||||
16:30 | เออิบาร์ (ญ) | 2 - 0 | ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) | 1-0 |
17:00 | โอซาซูนา(ญ) | 0 - 0 | Cacereno (W) | 0-0 |
21:00 | แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) | 0 - 1 | รีล โอเวียโด (ญ) | 0-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 3 - 0 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย | 3-0 |
01:00 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 1 - 0 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 0-0 |
02:00 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 2 - 0 | โบค่า ยูนิดอส | 1-0 |
02:00 | จะชนะ ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ [78%] | 0 - 2 | [51%] Club Ciudad de Bolivar | 0-1 |
02:00 | CDA Monte Miaz | 0 - 0 | เดซามปาราดอส | 0-0 |
02:00 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 0 - 1 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 0-0 |
02:00 | จะชนะ เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี [73%] | 2 - 1 | [62%] ซานซิเนน่า | 1-1 |
02:00 | Independiente Chivilcoy | 2 - 1 | เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ | 1-1 |
02:00 | จะชนะ จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา [73%] | รอ | [60%] เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | |
02:00 | จะชนะ สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส [80%] | 2 - 0 | [56%] ครูเซโร เดล นอร์เต้ | 1-0 |
02:00 | Tiro Futbol Club | รอ | Resistencia Central | |
02:30 | สปอร์ติโว เพนาโรล | รอ | ฮูราแคน ลาส เฮราส | |
03:30 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | รอ | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | |
05:00 | แอตเลติโก้ ปารานา | 1 - 3 | ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า | 0-2 |
ผลบอล Romania Liga 1 Women |
||||
14:00 | เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) | 3 - 0 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w) | 2-0 |
15:00 | Piros Security (w) | 3 - 3 | CSM Alexandria (w) | 0-2 |
15:00 | อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) | รอ | แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) | |
15:00 | Universitatea Galati (w) | รอ | โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) | |
17:00 | คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) | รอ | ASU Politehnica Timisoara (W) |
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
18:00 | เอสซี แองเกรนเซ่ | 2 - 2 | FC Ferreiras | 1-0 |
21:00 | มาริติโม่ 2 | 1 - 1 | FC Alpendorada | 0-1 |
21:00 | Vila Mea | 1 - 1 | เมเรลินเนเซ่ | 0-1 |
21:00 | เลคา | 4 - 0 | มาชิโค | 0-0 |
21:00 | Pero pinheiro | 1 - 0 | Marinhense | 1-0 |
21:00 | UD Santarem | 3 - 0 | Arronches e Benfica | 1-0 |
21:00 | มาเรีย ดา ฟอนเต้ | 0 - 0 | จีดี บรากานคา | 0-0 |
21:00 | วิอาเนนเซ่ | 1 - 1 | Vilar de Perdizes | 0-0 |
21:00 | โอลฮาเนนเซ่ | 1 - 2 | ลูซิทาโน อีโวรา | 0-1 |
21:00 | ซินเทรียนเซ่ | 0 - 0 | เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค | 0-0 |
21:00 | AD Castro Daire | 1 - 1 | กามาช่า | 1-1 |
21:00 | Oriental Dragon | 1 - 0 | Juventude de Evora | 0-0 |
21:00 | Brito SC | 1 - 1 | อมารันเต | 1-1 |
21:00 | กอนโดมาร์ | 3 - 2 | เรเซนเด้ อาร์เจ | 2-2 |
21:00 | มาร์ ติโน | 1 - 1 | ซัล กาดาส | 1-0 |
21:00 | Alcains | 2 - 3 | Mortagua | 1-0 |
21:00 | Coruchense | 1 - 0 | Rio Maior | 0-0 |
21:00 | ลูซิเทเนีย | 0 - 1 | Salgueiros | 0-1 |
21:00 | Rabo Peixe | 0 - 0 | Atletico Sport Reguengos | 0-0 |
21:00 | ฟาบริล บาร์เรียโร | 2 - 1 | FC Serpa | 1-0 |
21:00 | Dumiense | 0 - 1 | Pevidem SC | 0-0 |
21:00 | Sertanense FC | 1 - 0 | Uniao Da Serra | 1-0 |
21:00 | Guarda Desportiva | 3 - 1 | Rebordosa | 3-0 |
22:00 | ปราเอียนเซ่ | 1 - 1 | อิมอร์ตัล | 0-0 |
22:00 | เบยร่า มาร์ | 1 - 1 | วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี | 0-0 |
ผลบอล Greece U19 |
||||
15:00 | จะชนะ โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) [75%] | 1 - 2 | [60%] พาไนโทลิกอส(ยู 19) | 0-2 |
ผลบอล Burundi League |
||||
20:00 | Magara Young Boys | 1 - 2 | วิทาโล | 0-2 |
20:00 | Top Junior | รอ | Aigle Noir | |
20:00 | ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี | รอ | Le Messager Ngozi | |
6 | จะชนะ รูกินโซ เอฟซี [72%] | 0 - 0 | [63%] มูซอนกาติ เอฟซี | - |
ผลบอล Switzerland Division 1 Women |
||||
18:00 | เอฟซี ซูริค (ญ) | 8 - 0 | บาเซิล (ญ) | 2-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Maranhense |
||||
19:30 | Santos PA | 0 - 4 | Cameta EC | 0-2 |
19:35 | Paraense FC | 3 - 0 | Pedreira EC | 2-0 |
20:10 | Santarritense FC | 2 - 1 | Novo Esporte Clube Ipatinga | 2-1 |
20:15 | Desportiva Guarabira PB | 1 - 1 | Perilima PB | 0-1 |
21:00 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 2 - 0 | SC Campo Mourao | 1-0 |
01:00 | ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี | 0 - 3 | Cacador AC | 0-1 |
01:00 | จะชนะ Confianca/PB [93%] | 1 - 1 | [41%] Femar FC | 0-1 |
45 | จะชนะ Parauapebas/PA [89%] | 3 - 1 | [10%] Altamira | 2-0 |
01:30 | Fonte Nova/PA | 0 - 0 | Santa Rosa PA | 0-0 |
01:30 | Parauapebas/PA | รอ | คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า | |
01:30 | จะชนะ Trindade AC [73%] | 1 - 0 | [60%] Guanabara City FC | 1-0 |
01:30 | อิตุมเบียรา อีซี จีโอ | 1 - 0 | ASEEV | 1-0 |
ผลบอล Brazil DDL |
||||
01:00 | อีซี ปาสซูฟูนดู | 6 - 1 | Santo Angelo RS | 4-1 |
ผลบอล Portugal Women Cup |
||||
19:00 | Famalicao (w) | 3 - 1 | Vilaverdense (w) | 3-0 |
21:00 | บราก้า(ญ) | 0 - 0 | CA Ouriense (w) | 0-0 |
21:00 | สปอร์ติง(ญ) | 1 - 0 | SF Damaiense (w) | 0-0 |
ผลบอล Germany Bundesliga II Women |
||||
16:00 | บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) | 2 - 1 | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) | 2-1 |
16:00 | อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) | 0 - 1 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) | 0-1 |
16:00 | FFC Turbine Potsdam II (w) | 1 - 3 | เอสซี ไฟร์บวร์ก 2(ญ) | 0-3 |
16:00 | โคโลญจน์ 2(ญ) | 3 - 3 | โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) | 1-2 |
16:00 | Carl Zeiss Jena (w) | 1 - 0 | เอสซีซันด์(ญ) | 0-0 |
19:00 | เนิร์นแบร์ก(ญ) | รอ | เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) | |
19:00 | Andernach (w) | 0 - 0 | เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
03:45 | ครูซ อซูล(ญ) [69%] | 1 - 1 | [70%] ตีฮัวนา (ญ) จะชนะ | 0-1 |
05:00 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 1 - 0 | เกเรตาโร(ญ) | 0-0 |
ผลบอล Spain Youth League |
||||
17:00 | Seneca CF U19 | 0 - 1 | มาลาก้า(ยู 19) | 0-0 |
22:30 | บาสเกซ คัลทูรอล (ยู19) | 1 - 1 | กรานาดา (ยู 19) | 0-1 |
22:30 | UD Tomares U19 | 3 - 2 | เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) | 1-0 |
ผลบอล Cyprus Women Division 1 |
||||
20:30 | เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ) | 3 - 3 | โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) | 1-1 |
ผลบอล |
||||
20:00 | The New Saints (W) | 3 - 0 | Aberystwyth (w) | 1-0 |
20:00 | Abergavenny (w) | 2 - 3 | Barry Town (W) | 0-1 |
20:00 | Cardiff City FC (w) | 2 - 0 | สวอนซี (ญ) | 2-0 |
20:00 | Pontypridd Town (w) | 3 - 4 | คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) | 0-3 |
ผลบอล ยูฟ่าเนชันส์ลีก |
||||
20:00 | อันดอร์รา | 1 - 1 | ลัตเวีย | 0-0 |
20:00 | มอลโดวา | 2 - 0 | ลิกเตนสไตน์ | 0-0 |
22:59 | อาเซอร์ไบจาน | 3 - 0 | คาซัคสถาน | 0-0 |
22:59 | สโลวาเกีย(N) | 1 - 1 | เบลารุส | 0-1 |
01:45 | ออสเตรีย | 1 - 3 | โครเอเชีย | 1-1 |
01:45 | จะชนะ ลักเซมเบิร์ก [86%] | 1 - 0 | [48%] ลิธัวเนีย | 0-0 |
01:45 | เวลส์ | 0 - 1 | โปแลนด์ | 0-0 |
01:45 | เดนมาร์ก | 2 - 0 | ฝรั่งเศส | 2-0 |
01:45 | หมู่เกาะแฟโร | 2 - 1 | ตุรกี | 0-0 |
01:45 | เนเธอร์แลนด์ | 1 - 0 | เบลเยียม | 0-0 |
ผลบอล Aruba Division Di Honor |
||||
05:00 | เอสวี ริเวอร์ เพลท | รอ | สปอร์ต คลับยูไนเต็ด |
ผลบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
16:30 | Niendorfer TSV II | 5 - 1 | HNT Hamburg | 2-1 |
17:30 | แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ | 1 - 3 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 0-2 |
20:00 | Teutonia Uelzen [60%] | 0 - 6 | [85%] TuS Harsefeld จะชนะ | 0-3 |
21:00 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 0 - 0 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | 0-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลีก 3 |
||||
21:00 | SD Cirkulane | 1 - 4 | NK Posavje Krsko | 0-1 |
23:20 | เอ็นเค บริซิเซ่ | 3 - 0 | SD Videm | 1-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Mineiro U20 |
||||
19:00 | Araguari AC U20 | 0 - 5 | Betim FC U20 | 0-3 |
ผลบอล Scotland Football League Women |
||||
19:00 | Boroughmuir Thistle FC (w) | 0 - 0 | อีสต์ไฟฟ์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล Kazakhstan Division 2 |
||||
18:05 | FK Atyrau Reserves | 9 - 0 | FC Aqtobe City | 4-0 |
ผลบอล Croatia First League Women |
||||
17:00 | โอซีเยค (ญ) | 2 - 0 | ZNK Hajduk Split (W) | 2-0 |
19:00 | จะชนะ Dinamo Maksimir (w) [95%] | 3 - 1 | [48%] ZNK Donat Zadar (w) | 2-0 |
ผลบอล Guatemala Liga Nacional Women |
||||
00:00 | Marquense (w) | 2 - 1 | Xinabajul (W) | 1-1 |
00:00 | Suchitepequez (w) | 7 - 0 | Deportivo Mixco (W) | 4-0 |
00:00 | Deportivo Amatitlan (w) | 2 - 1 | FC Cremas (W) | 0-1 |
ผลบอล Australia Capital Territory Premier League Women |
||||
14:30 | แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) | 3 - 3 | เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) | 1-3 |
ผลบอล OFC Club Championship U19 |
||||
13:00 | ฟิจิ(ยู 19) | รอ | นิวซีแลนด์ ยู19 |
ผลบอล South Africa Reserve League |
||||
15:00 | Sekhukhune United Reserves | 0 - 0 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) | 0-0 |
17:00 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) | 0 - 1 | Moroka Swallows Reserves | 0-1 |
19:00 | ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) | 1 - 1 | ชิปป้า ยูไนเต็ด(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอล Canadian Premier League |
||||
04:00 | เอฟซี เอดมันตัน | 1 - 1 | Forge FC | 0-0 |
ผลบอล Costa Rica Primera Division Women |
||||
22:00 | ซาปริสซ่า (ญ) | 2 - 2 | Sporting San Jose (w) | 0-1 |
03:00 | Municipal Perez Zeledon (W) [65%] | รอ | [74%] CS Herediano (w) จะชนะ | |
06:30 | SUVA Sports (w) [53%] | รอ | [89%] Municipal Pococi (w) จะชนะ |
ผลบอล South Africa League Women |
||||
16:00 | วาสโก ดา กามา ( ญ ) | 4 - 1 | Golden Ladies (w) | 2-0 |
20:00 | Virgo Ladies FC (W) | 0 - 3 | Portia FC (W) | 0-2 |
20:00 | TUT FC (W) | 1 - 0 | Mamelodi Sundowns (w) | 0-0 |
ผลบอล Indonesia Liga 3 |
||||
14:15 | Panua GFC | 1 - 2 | Mahardika FC | 0-0 |
ผลบอล Croatia 3.Division |
||||
16:00 | NK Dinamo Odranski Obrez | 2 - 0 | NK Samobor | 1-0 |
16:00 | GAJ Mace | 1 - 1 | Tekstilac Ravnice | 0-1 |
21:15 | Sava Gao Char Meisel | 1 - 1 | เอ็นเค ฟราบ | 0-0 |
ผลบอล France U19 League Women |
||||
16:00 | Marseille U19 (w) | 1 - 3 | Toulouse U19 (w) | 0-2 |
ผลบอล Brazil Gaucho Women |
||||
5 | Oriente (w) | 0 - 0 | เกรมิโอ (ญ) | - |
01:00 | EC Flamengo (W) | 2 - 3 | EC Juventude (W) | 1-2 |
ผลบอล Burkina Faso League |
||||
22:59 | RC Kadiogo | 1 - 1 | RC Bobo Dioulasso | 0-1 |
22:59 | เอเอสเอฟ โบโบ | รอ | AS Douanes Ouagadougou |
ผลบอล Guatemala Reserve League |
||||
03:00 | แอนติกัว จีเอฟซี(สำรอง) [72%] | รอ | [66%] เดปอร์ติโว มีชโก(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 |
ผลบอล Korea League 4 |
||||
13:00 | ชุนชอนซิติเซ็น | 2 - 1 | Daejeon Hana Citizen II | 2-0 |
15:00 | ยังพย็อง | 1 - 0 | Goyang KH FC | 0-0 |
ผลบอล Australia Northern NSW Reserves League |
||||
09:00 | Edgeworth Eagles Reserves | 2 - 0 | Cooks Hill United Reserves | 0-0 |
ผลบอล Lithuania II Lyga |
||||
18:05 | FK Dziugas Telsiai II | 0 - 3 | Hegelmann Litauen II | 0-0 |
ผลบอล Czech Republic 5. Ligy |
||||
20:30 | FS Napajedla | 5 - 0 | TJ Sokol Lhota | 2-0 |
20:30 | FK Bolatice | 2 - 4 | Pusta Polom | 1-3 |
21:00 | Mutenice | 2 - 1 | MS Brno | 1-1 |
ผลบอล Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
19:30 | โฟร์ตาเลซา (ยู 20) | 1 - 1 | ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) | 0-1 |
19:30 | Pague Menos U20 | 2 - 1 | ซิเอร่า(เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | บาร์รา เอฟซี (ยู 20) | 1 - 1 | อาไว (เยาวชน) | 0-0 |
01:10 | ซีเอสเอ (ยู 20) | 1 - 0 | FF Sport Nova Cruz U20 | 1-0 |
01:20 | Desportiva Alianca Youth | 2 - 0 | CSE U20 | 1-0 |
ผลบอล USA Independent League |
||||
08:00 | จะชนะ Albion San Diego [78%] | 3 - 1 | [59%] AC Syracuse Pulse | 1-1 |
09:00 | LA Force [100%] | 0 - 0 | [77%] California Utd Strikers จะชนะ | 0-0 |
06:00 | มิชิเกน สตาร์ | 2 - 0 | Maryland Bobcats FC | 2-0 |
ผลบอล Ecuador Primera Women |
||||
03:00 | Independiente del Valle (W) | รอ | Club Nanas (w) |
ผลบอล Guatemala Segunda Division |
||||
04:00 | CSD Agua Blanca | รอ | CSD Jutiapa |
ผลบอล Honduras Liga de Ascenso |
||||
04:00 | FC Alvarado | รอ | Yoro FC | |
04:00 | Gimnastico de Tegucigalpa | รอ | จูติเคลปา |
ผลบอล ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
08:00 | Panama City FC | 0 - 1 | Sporting San Miguelito Reserves | 0-0 |
ผลบอล Romania Liga 2 Women |
||||
15:10 | Olimpia Cluj II (w) | 3 - 1 | CFR 1907 Cluj (W) | 3-0 |
17:05 | Vasas Odorhei 2 (w) | 0 - 4 | Vulpitele Galbene Roman (w) | 0-3 |
ผลบอล Uganda Super League Women |
||||
17:00 | She Corporate (w) | 1 - 2 | Kampala Queens (w) | 0-0 |
ผลบอล Spain Primera Division RFEF |
||||
17:00 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 1 - 2 | ยูดี โลโกรนเยส | 1-0 |
17:00 | เรอัล ยูนิโอน | 1 - 2 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 0-1 |
17:00 | เอสดี โลโกรเนส | 1 - 0 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 1-0 |
17:00 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 1 - 0 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0-0 |
17:00 | จะชนะ เรอัล มาดริด กัสติยา [82%] | 3 - 1 | [55%] บาดาโฮซ | 3-0 |
17:00 | จะชนะ ซาบาเดย์ [73%] | 1 - 0 | [65%] กาลาฮอร์รา | 0-0 |
17:00 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 1 - 2 | เอดี เซวตา | 0-1 |
21:00 | ยูอี คอร์เนลล่า | 0 - 0 | คาสเตลล่อน | 0-0 |
22:00 | จะชนะ ปอนเตเบดรา [79%] | 0 - 0 | [60%] รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0-0 |
22:59 | นูมานเซีย | 2 - 0 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 1-0 |
22:59 | ฟูเอนลาบราดา | 2 - 1 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0-1 |
22:59 | จะชนะ กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า [77%] | 1 - 0 | [58%] เอสดี อมอเรเบียต้า | 1-0 |
22:59 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 0 - 3 | คอร์โดบ้า | 0-3 |
ผลบอล France Division 2 Women |
||||
18:00 | Nice W | 1 - 7 | อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) | 1-2 |
18:00 | Grenoble Claix (w) | 0 - 2 | เอเอสพีทีที อัลบิ (ญ) | 0-1 |
18:00 | เอฟซี แฟลช (ญ) | 2 - 0 | La Roche-sur-Yon (W) | 1-0 |
19:00 | จะชนะ Lens (W) [76%] | 1 - 0 | [64%] Strasbourg W | 0-0 |
20:00 | Nantes (w) | 1 - 2 | ลีล(ญ) | 1-2 |
20:00 | Saint Malo (w) | 0 - 2 | เลอ ม็องส์ (ญ) | 0-0 |
20:00 | Clermont (w) | 1 - 1 | Nimes MG (W) | 0-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Pernambucano A2 |
||||
01:00 | อเมริกา พีอี | 1 - 1 | เวราครูซ พีอี | 0-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Carioca Women |
||||
01:00 | Serra Macaense (w) | 2 - 3 | Rio de Janeiro (W) | 2-1 |
ผลบอล Germany Verbandsliga |
||||
18:00 | SpVgg Neu-Isenburg | 1 - 2 | Sportfreunde Seligenstadt | 1-1 |
20:00 | SC Dortelweil | 2 - 2 | VfR Fehlheim | 2-1 |
6 | FV Fortuna Heddesheim | 0 - 0 | สปีลเบิร์ก | - |
21:00 | FC Basara Mainz | 0 - 1 | TB Jahn Zeiskam 1896 | 0-1 |
ผลบอล Mexico Segunda Division |
||||
08:00 | จะชนะ แทมปิโก มาเดโร [78%] | 2 - 2 | [64%] อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู | 1-0 |
09:00 | Los Cabos United | 3 - 0 | เอสตูเดียนเตส เตคอส | 0-0 |
22:59 | ยู.เอ.ซาคาเตคาส | 0 - 1 | Chihuahua FC | 0-1 |
00:00 | Montaneses FC | 2 - 2 | Inter Playa del Carmen | 1-0 |
00:00 | Catedraticos Elite | 1 - 2 | Lobos ULM | 1-1 |
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional II Women |
||||
21:00 | Vitoria SC (W) | 4 - 2 | Rio Ave (W) | 3-1 |
21:00 | FC Romariz (w) | 1 - 0 | เอดี โอวาเรนเซ่(ญ) | 0-0 |
ผลบอล Slovakia I Liga Women |
||||
15:00 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) | รอ | Peshaka (w) |
ผลบอล เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | KLSK Londerzeel | 3 - 2 | Diegem Sport | 2-1 |
ผลบอล Nicaragua Liga de Ascenso |
||||
04:00 | เดปอร์ติโบ มาซาย่า | รอ | Aguilas de Leon |
ผลบอล Peru Campeonato Nacional Women |
||||
02:00 | Carlos Mannucci W | รอ | Alianza Lima W |
ผลบอล Uzbekistan Pro League |
||||
18:00 | Qumqo rg on FC | รอ | PFK Shahrixonchi | |
18:00 | Paktako 79 | รอ | FK Do stlik Tashkent | |
19:00 | เอฟเค ชิกาทอย | รอ | Unired | |
19:00 | Aral Qoraqalpogiston | รอ | เอฟเค อันติจาน 2 |
ผลบอล Czech Republic 4. Ligy cup |
||||
15:00 | เอฟเค ไพรบราม บี | 4 - 0 | โคมารอฟ | 1-0 |
19:30 | แอดมิร่า ปราก 2 | 1 - 2 | เอฟเค โคมูตอฟ | 1-1 |
20:30 | Stara Rise | 1 - 1 | วิโซซิน่า จิคลาวา 2 | 1-0 |
20:30 | Sumperk | 0 - 2 | SK Batov | 0-0 |
20:30 | Frenstat Pod Radhostem | รอ | โปลันกา | |
20:30 | Zdar nad Sazavou | 1 - 2 | Breclav | 0-1 |
20:30 | Kozlovice | 4 - 0 | Bzenec | 1-0 |