ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ปาโตรนาโต ปารานา | 0 - 0 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 0-0 |
06:30 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี [69%] | 1 - 0 | [69%] กิมนาเซีย ลา พลาต้า จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
18:00 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 0 - 0 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 0-0 |
20:20 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 1 - 1 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 1-0 |
23:30 | BSV Halle-Ammendorf | 0 - 4 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล ดัตช์คัพ |
||||
01:00 | จะชนะ ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ [85%] | 0 - 0 | [55%] เอชเอสวี ฮูค | 0-0 |
01:00 | ควิก บอยส์ | 1 - 2 | Sportlust'46 | 1-0 |
01:00 | ชีเวนนินเกน | 1 - 1 | ฮาเคเมส บอยส์ | 1-1 |
01:00 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 3 - 1 | นูร์ดวิก | 2-0 |
01:00 | วีวี โดโว | 0 - 1 | สปาเคนเบิร์ก | 0-1 |
01:00 | Lisse | 0 - 3 | ดีวีเอส 33 เออร์เมโล | 0-1 |
01:00 | เอฟซี ไรน์ฟอเกลส์ | 1 - 0 | เอซีวี แอสเซ่น | 1-0 |
01:00 | เอเอสดับเบิลยูเอช | 1 - 2 | โคซัคเค่น บอยส์ | 0-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
16:30 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว | 1 - 0 | เหมยโชวเคอเจีย | 0-0 |
16:30 | ชางชุน ย่าไท่ | 1 - 2 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ | 0-1 |
18:30 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง | 1 - 2 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 0-2 |
18:30 | หวูฮั่น เอฟซี | 0 - 3 | เซินเจิ้น เอฟซี | 0-1 |
18:30 | ต้าเหลียน โปร [94%] | 2 - 1 | [57%] เหอเป่ย เอฟซี จะชนะ/เสมอ | 2-1 |
ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | คุนชาน เอฟซี(N) | 5 - 1 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี | 2-0 |
14:30 | หนันท่ง ฉื่อยัน(N) | 1 - 0 | ปักกิ่ง ลี่ กง | 1-0 |
14:30 | หนานจิงซิตี้เอฟซี(N) | 1 - 2 | ซูโจว ดองวู | 0-1 |
18:30 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) | 0 - 0 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
01:30 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | 0 - 0 | บาธ ซิตี้ | 0-0 |
01:30 | แบรคเนล์ล ทาวน์ [69%] | 3 - 0 | [71%] เชสแฮม ยูไนเต็ด | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
01:45 | จะชนะ เบรนทรี ทาวน์ [91%] | 2 - 1 | [54%] Heybridge Swifts | 2-0 |
01:45 | จะชนะ ชอร์เล่ย์ เอฟซี [87%] | 9 - 0 | [51%] Liversedge | 2-0 |
01:45 | คอร์นตัน ทาวน์ | 3 - 2 | นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี | 0-1 |
01:45 | ฟิสเชอร์ | 0 - 3 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 0-1 |
01:45 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด [68%] | 0 - 2 | [75%] ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ จะชนะ | 0-1 |
01:45 | อีกส์สตัน เอฟซี | 2 - 2 | Anstey Nomads | 1-1 |
01:45 | AFC Sudbury [50%] | 2 - 1 | [88%] เซนต์ อัลบัน ซิตี้ จะชนะ | 0-0 |
01:45 | เบดฟอร์ด ทาวน์ | 0 - 3 | คิงส์ ลินน์ | 0-2 |
01:45 | แชแทม ทาวน์ | 1 - 3 | Walton Hersham | 0-1 |
01:45 | ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ | 1 - 2 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | ฟาสเลย์ เซลติก | 0 - 3 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 0-0 |
01:45 | จะชนะ เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ [81%] | 1 - 1 | [58%] ลองอีตันยูไนเต็ด | 1-0 |
01:45 | Helston Athletic | 4 - 3 | Bishop Cleeve | 0-2 |
01:45 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 1 - 0 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 1-0 |
01:45 | Three Bridges | 4 - 0 | เลเวส | 1-0 |
01:45 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 0 - 1 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
21:30 | Marianske Lazne | 2 - 3 | ไพรบราม | 1-1 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
21:00 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | 0 - 3 | เอ็นเค นาฟต้า | 0-2 |
ผลบอล สโลวาเกีย คัพ |
||||
21:00 | วีทีเจ มาร์ติน | 0 - 1 | Sokol Dolna Zdana | 0-0 |
ผลบอล จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่ |
||||
01:00 | เชลแน่ม ทาวน์ | 2 - 1 | วอลซอลล์ | 2-0 |
01:00 | สตีฟเนจ โบโรห์ [69%] | 3 - 0 | [71%] วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
01:00 | สวินดอน ทาวน์ [66%] | 1 - 3 | [74%] พลีมัธ อาร์ไกล์ จะชนะ | 0-2 |
01:00 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 0 - 2 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
01:00 | มอร์แคมบ์ | 0 - 0 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 0-0 |
01:00 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ [63%] | 2 - 2 | [75%] โบลตัน วอนเดอเรอส์ จะชนะ | 2-0 |
01:00 | โรชเดล | 1 - 0 | ลิเวอร์พูล (ยู 21) | 0-0 |
01:00 | บาร์นสลีย์ | 2 - 0 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21) | 0-0 |
01:00 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด [67%] | 1 - 1 | [74%] ฟลีตวู้ด ทาวน์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
01:00 | จะชนะ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [86%] | 2 - 3 | [51%] เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 2-2 |
01:00 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 3 - 1 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 2-1 |
01:00 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ [63%] | 0 - 4 | [73%] พอร์ทเวล จะชนะ | 0-1 |
01:00 | ลินคอล์น ซิตี้ | 1 - 2 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0-0 |
01:30 | จะชนะ สต็อคพอร์ท เคาน์ตี [69%] | 1 - 2 | [73%] วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) | 0-1 |
01:30 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 3 - 0 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) | 2-0 |
01:30 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 0 - 0 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 0-0 |
01:30 | กริมสบี้ ทาวน์ [73%] | 2 - 0 | [66%] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
01:45 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 1 - 2 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 0-0 |
01:45 | จะชนะ เอเอฟซี วิมเบิลดัน [73%] | 3 - 2 | [66%] คราวเลย์ ทาวน์ | 1-0 |
01:45 | อิปสวิช ทาวน์ | 2 - 0 | อาร์เซน่อล (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | อีสต์ ไฟฟ์ | 1 - 2 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 1-0 |
01:45 | สแตรนแรร์ [58%] | 3 - 2 | [81%] ดัมบาร์ตัน จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
01:45 | Gorleston | 1 - 1 | Coggeshall Town | 1-1 |
ผลบอล อิสราเอล คัพ |
||||
18:00 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 3 - 2 | มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ | 1-2 |
19:30 | จะชนะ มัคคาบี้ ชารายิม [82%] | 1 - 0 | [54%] เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด | 1-0 |
19:30 | จะชนะ Ihud Bnei Shefaram [86%] | 3 - 1 | [48%] ไอฮุด เบเนียคฟาร์ การ่า | 0-1 |
20:00 | อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม | 0 - 2 | เอฟซี ดิโมนา | 0-1 |
20:00 | ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา | 2 - 1 | Al Karmil | 0-0 |
20:00 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 1 - 3 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 1-1 |
20:00 | Maccabi B. Jadeidi Makr | 2 - 2 | มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด | 0-0 |
22:59 | เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ | 1 - 2 | ฮาโปเอล อิกซาล | 0-1 |
23:30 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 1 - 0 | มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด | 0-0 |
00:00 | เบต้า รามัท กาน | 0 - 5 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 0-2 |
00:30 | Maccabi Kiryat Gat | 1 - 3 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 1-1 |
ผลบอล สโลวีเนีย คัพ |
||||
21:00 | โทลมิน | 1 - 0 | Adria Millan | 1-0 |
21:00 | NK Roltek Dob | 3 - 0 | อินเตอร์บล็อค | 2-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:00 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ [60%] | 0 - 0 | [76%] เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:00 | เดปอร์ติโว เปไรร่า [70%] | 2 - 2 | [62%] อากีลาส โดราดาส จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
06:00 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 0 - 1 | แอตเลติโก บูคาราแมนก้า | 0-0 |
ผลบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
22:59 | เอเอส เรอัล(N) | 0 - 0 | AS Douanes Ouagadougou | 0-0 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
17:00 | จะชนะ โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ [82%] | 1 - 0 | [54%] กรุลล่า โมริโอกะ | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
01:45 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 1 - 3 | เฮนดอน | 0-2 |
ผลบอล อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
01:45 | ซิทติ้งบอร์น | 2 - 3 | ไฮธ์ ทาวน์ | 1-2 |
01:45 | Thatcham Town | 0 - 4 | Binfield | 0-2 |
01:45 | วีซีดี แอธเลติก | 2 - 1 | เซเวนโนคส์ ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เบร้นท์วู๊ด ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:45 | โซล เดอ อเมริกา | 0 - 1 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 0-0 |
06:15 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ [41%] | 0 - 1 | [88%] เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 3 - 0 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
19:00 | บรอมมาโปคาร์น่า (ยู 21) | 5 - 0 | โอเรโบร (ยู 21) | 5-0 |
21:00 | ดัลคุลด์เอฟเอฟ (ยู 21) | 3 - 0 | นอร์โคปิ้ง ไอเอฟเค (ยู 21) | 0-0 |
21:00 | คัลม่าร์ (ยู 21) | 2 - 1 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) | 1-1 |
21:00 | แลนด์สโครน่า(ยู 21) | 4 - 0 | เทรลเลบอร์ก (ยู 21) | 3-0 |
21:30 | จะชนะ อัตซิคเท็นส์ บีเค (ยู 21) [89%] | 3 - 0 | [82%] ออร์ไกร์ท (ยู 21) | 3-0 |
22:00 | Skowad U21 | 2 - 3 | เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) | 0-2 |
22:00 | Norrby IF(U21) | 3 - 2 | ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอล Qatar Cup |
||||
21:50 | อัล-ดูฮาอิล(N) | 8 - 3 | อัล มาร์คไฮยา | 4-0 |
00:05 | จะชนะ อัล การาฟา(N) [82%] | 4 - 3 | [57%] อัล เรย์ยาน | 1-2 |
00:05 | จะชนะ อัล อราบี(N) [84%] | 1 - 0 | [57%] อัล ชามาล | 1-0 |
ผลบอล เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ |
||||
01:45 | จะชนะ คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [96%] | 1 - 0 | [28%] โฮลลีย์เวลล์ | 0-0 |
01:45 | จะชนะ บัคลี่ย์ ทาวน์ [87%] | 2 - 2 | [50%] เกรสฟอร์ดแอธเลติก | 1-1 |
01:45 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 1 - 2 | อัมมันฟอร์ด | 0-1 |
01:45 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 2 - 2 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 1-2 |
01:45 | แกลร์นาร์ฟอน | 1 - 4 | บาลา ทาวน์ | 0-2 |
01:45 | อาแฟน ลิโด้ [56%] | 2 - 0 | [86%] Pontypridd จะชนะ | 0-0 |
01:45 | ทาฟฟ์ เวลล์ | 1 - 1 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 1-0 |
ผลบอล เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ |
||||
17:00 | Hiroshima Sanfrecce (W) | 1 - 1 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) | 0-1 |
ผลบอล ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
22:59 | เฮชบี โคเก(ญ) | 1 - 1 | ยูเวนตุส(ญ) | 1-1 |
00:00 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 0 - 1 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 0-1 |
01:30 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) [63%] | 2 - 3 | [77%] เบนฟิก้า ( ญ ) จะชนะ | 1-1 |
01:30 | จะชนะ อาร์เซน่อล (ญ) [90%] | 2 - 2 | [90%] อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | 1-1 |
ผลบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
01:45 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 2 - 0 | โบเวร์ส พิทซี | 1-0 |
01:45 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 0 - 0 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | 0-0 |
01:45 | Herne Bay | 0 - 6 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | 0-3 |
01:45 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | 3 - 1 | Brightlingsea Regent | 1-0 |
01:45 | เฮอรินจี โบโรห์ | 0 - 3 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 0-1 |
01:45 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | 2 - 2 | ฮอร์สแฮม | 1-1 |
ผลบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล |
||||
22:15 | อัล-จาฮร่า(N) | 3 - 3 | อัล ซาลิบิคัท | 1-1 |
22:15 | อัล ซาเฮล(N) | 2 - 0 | อัล-ทาดามอน(คูเวต) | 0-0 |
00:35 | อัล-ชาบับ(คูเวต)(N) | 2 - 2 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
01:45 | กุยเซลีย์ | 2 - 1 | มัตล็อค ทาวน์ | 1-0 |
01:45 | Warrington Rylands | 3 - 0 | มาร์สค์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล บาห์เรนคิงส์คัพ |
||||
22:30 | อัล ทัดมัน | 0 - 0 | Etehad Alreef | 0-0 |
22:30 | คาลาลี(N) | 3 - 0 | Buri | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:05 | Club Chivas Tapatio [71%] | 2 - 0 | [65%] คอร์เรคามินอส ยูเอที | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | Chadormalou Ardakan | 0 - 1 | Esteghlal Mollasani | 0-0 |
20:30 | ปาดิสเด เอฟซี | 0 - 6 | Darya Babol | 0-5 |
20:45 | อาร์แมน โกฮาร์ [66%] | 1 - 3 | [66%] โคเชห์ ทาเลย์ จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
21:00 | จะชนะ ไซปา [76%] | 0 - 1 | [54%] ฟาร์ เซปาซี่ | 0-1 |
21:00 | Van Pars Isfahan | 0 - 1 | Kheybar Khorramabad | 0-1 |
21:15 | Chooka Talesh | 0 - 0 | พาร์ส โจโนบิ แจม | 0-0 |
21:15 | บาดราน เอฟซี | 2 - 1 | Shahrdari Hamedan | 1-0 |
21:45 | Khalij Fars Mahshahr [61%] | 1 - 1 | [72%] Shahrdari Astara จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
ผลบอล ISR U19 |
||||
20:50 | Maccabi Tel Aviv U19 | 3 - 0 | แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) | 3-0 |
20:55 | จะชนะ ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) [83%] | 4 - 0 | [55%] ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) | 3-0 |
21:00 | ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) | 1 - 0 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) | 1-0 |
21:00 | ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) | 1 - 2 | มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | Mazatlan U20 [70%] | 4 - 0 | [70%] แอตลาส (ยู20) | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
ผลบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | จะชนะ อัล บากา [77%] | 0 - 0 | [62%] คูเฟอร์ ซูม | 0-0 |
21:00 | อัล-โตร่า | 2 - 3 | Amman FC | 1-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก |
||||
18:00 | อัลบอร์กบีเค (สำรอง) | 2 - 1 | มิดทิลแลนด์ (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | แอตเลติโก้ เอฟซี | 3 - 2 | บาแรนคิลล่า เอฟซี | 3-1 |
ผลบอล ENG UD1 |
||||
01:45 | Harborough Town | 2 - 2 | โคลชิล ทาวน์ | 2-1 |
01:45 | 1874 นอร์ทวิช | 2 - 0 | ซิตี้ ออฟ ลิเวอร์พูล เอฟซี | 1-0 |
01:45 | Bootle [73%] | 2 - 1 | [70%] วิตตัน อัลเบียน | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอล อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
20:00 | จะชนะ โคเวนทรี (ยู 21) [91%] | 1 - 2 | [42%] เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ (ยู 21) | 0-1 |
20:00 | จะชนะ มิลล์วอลล์ (ยู 21) [74%] | 4 - 1 | [69%] ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
19:00 | กัมพูชา (ยู23) [42%] | 1 - 3 | [93%] มหาวิทยาลัยญี่ปุ่น จะชนะ | 1-2 |
22:59 | กาตาร์ | 0 - 3 | Croatia B | 0-2 |
00:30 | เปอร์โตริโก | รอ | โดมินิกัน |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส(ญ) | 1 - 5 | เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) | 1-1 |
ผลบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
03:00 | ซีดี เปอร์โต กีโต [69%] | 1 - 0 | [69%] Libertad FC | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอล NOR D4 |
||||
00:00 | Grorud B [75%] | 1 - 0 | [69%] ออปเซล ฟุตบอล | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
22:00 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 1 - 0 | เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | 0-0 |
23:30 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 0 - 1 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | เอสซี คาลสดอฟ | 2 - 1 | อัลเลอไฮเลเกน | 1-1 |
00:30 | คิทซ์บูเฮล | 1 - 0 | เอสวี ฮอลล์ | 1-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | Argentino de Rosario | 0 - 1 | Yupanqui | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:59 | FC Viikingit E | 3 - 4 | เอชไอเอฟเค 2 | 1-3 |
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
23:07 | USV Fliesen Klampfer Gabersdorf | 3 - 0 | Grossklein | 0-0 |
00:00 | Weinland Gamlitz | 2 - 1 | SC Liezen | 2-0 |
00:00 | USV Gnas | 1 - 0 | SV Frauental | 0-0 |
00:00 | SV Frannach | 2 - 1 | FC Almenland | 1-0 |
00:00 | SV Gossendorf Jaz | 3 - 2 | SU Rebenland | 1-2 |
00:00 | เอเอสเค วอยส์เบิร์ก | 1 - 0 | SV Lebring | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
01:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) [57%] | 0 - 1 | [84%] ราซิ่ง คลับ (ญ) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล ฟิลิปปินส์ UFL |
||||
15:00 | เอฟซี เมรัลโกมะนิลา | 0 - 1 | Dynamic Herb Cebu | 0-1 |
ผลบอล อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก |
||||
16:45 | Malki SC [58%] | 0 - 4 | [81%] ชิลลอง ลายอง เอฟซี จะชนะ | 0-2 |
ผลบอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
01:45 | เกล็นนาโวน(สำรอง) | 0 - 4 | ลินฟีลด์(สำรอง) | 0-1 |
01:45 | ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) | 5 - 0 | Larne Reserves | 2-0 |
ผลบอล เวียดนามผู้หญิงแชมป์ |
||||
16:00 | CLB TPHCM (w) | 1 - 1 | TNG Thai Nguyen (w) | 1-0 |
18:30 | PP Henan (w) | 0 - 2 | ฮานอย(ญ) | 0-2 |
ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | เคเอ็มซี เอฟซี | 2 - 1 | Ihefu SC | 1-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ฮูรากัน(สำรอง) | 3 - 0 | บานฟิลด์(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | CA Colegiales Reserves | 1 - 1 | ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) | 0-1 |
22:00 | San Martin Burzaco Reserves | 2 - 0 | Atletico Palmaflor Vinto Reserves | 1-0 |
22:59 | จะชนะ Excursionistas Reserves [82%] | 3 - 1 | [54%] General Lamadrid Reserves | 1-1 |
00:00 | จะชนะ อคาสซูโซ(สำรอง) [71%] | 1 - 1 | [66%] เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) | 0-1 |
00:00 | Argentino Quilmes Reserves | 1 - 4 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) | 0-0 |
00:00 | จะชนะ คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) [79%] | 1 - 3 | [55%] ลอส อันเดส(สำรอง) | 0-2 |
01:00 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) [71%] | 1 - 2 | [69%] ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
01:30 | El Porvenir Reserves | 0 - 3 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอล อิสราเอล C ลีก |
||||
20:30 | ฮาโปเอล ไอฮุด บีเนียจัท | 3 - 1 | Maccabi Ahva Fureidis | 0-0 |
ผลบอล India Mumbai Elite League |
||||
14:00 | Muvanlai Athletics | 1 - 1 | NESU FC | 0-0 |
16:15 | Ssu Singjamei | 3 - 2 | NACO | 2-1 |
ผลบอล Israel Youth Cup |
||||
20:30 | จะชนะ ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 [73%] | 0 - 3 | [68%] ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) | 0-3 |
20:45 | มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) | 3 - 0 | เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) | 1-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Maranhense |
||||
20:00 | เซอราโน พีบี | 0 - 2 | Picuiense | 0-0 |
01:00 | Sabugy FC | 0 - 7 | Queimadense PB | 0-2 |
06:00 | CA Itajai | 0 - 1 | Cacador AC | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
09:00 | ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) | 4 - 1 | ซานโตส ลากูน่า(ญ) | 3-1 |
09:00 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) [68%] | 1 - 0 | [71%] ไทเกรส(ญ) จะชนะ | 1-0 |
ผลบอล Uzbekistan League Women |
||||
18:30 | Metallurg(w) | 0 - 1 | Lokomotiv Tashkent (w) | 0-0 |
ผลบอล Scotland Reserve Cup |
||||
20:00 | ดันดี ยูไนเต็ด(สำรอง) | 2 - 1 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอล Indonesia Liga 3 |
||||
14:15 | Boalemo FC | 2 - 1 | Gorontalo United | 1-0 |
ผลบอล India Bangalore Super Division |
||||
13:30 | เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี | 2 - 2 | ASC Center FC | 0-0 |
ผลบอล Lithuania II Lyga |
||||
23:15 | FK FM Ateitis | 2 - 4 | FK Jonava II | 1-3 |
ผลบอล Mongolia First League |
||||
18:00 | Ilch | 6 - 1 | Khovd Western | 2-0 |
ผลบอล Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:00 | Brusque U20 | 2 - 2 | ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอล USA Independent League |
||||
09:00 | จะชนะ LA Force [73%] | 1 - 3 | [62%] AC Syracuse Pulse | 0-1 |
ผลบอล Colombia Regional League |
||||
00:00 | Total Soccer FC | 0 - 0 | Politecnico J.I.C. | 0-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Carioca Women |
||||
01:00 | America RJ (w) | 1 - 1 | Cabofriense (w) | 0-0 |
ผลบอล Germany Verbandsliga |
||||
00:30 | SV Frankonia Wernsdorf | 4 - 2 | TSG Einheit Bernau | 2-1 |
ผลบอล India Delhi Senior Division |
||||
14:45 | Tarun Sangha FC | 1 - 4 | Vatika FC | 1-0 |
17:30 | อินเดียนแอร์ฟอร์ซ | 4 - 0 | อุตตรันชัลเอฟซี | 2-0 |
ผลบอล Honduras Reserve League |
||||
04:00 | CD Vida Reserves | 0 - 3 | CD Marathon Reserves | 0-0 |
04:00 | Honduras Progreso Reserves | 1 - 1 | Lobos UPNFM Reserves | 0-1 |
04:00 | Real Espana Reserves | 1 - 0 | Motagua Reserves | 0-0 |
ผลบอล Uzbekistan Pro League |
||||
18:30 | Unired | 2 - 2 | นาซาฟ การ์ชิ บี | 1-1 |
ผลบอล Brazil Campeonato Carioca C |
||||
01:00 | เซา เปาโล อาร์เจ | 0 - 4 | Serra Macaense | 0-2 |