ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
22:59 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 0 - 1 | บานฟิลด์ | 0-0 |
01:30 | ซีเอ ฮูราแคน | 0 - 0 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 0-0 |
01:30 | จะชนะ ลานุส [76%] | 1 - 0 | [61%] โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 0-0 |
04:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ [54%] | 1 - 5 | [83%] ริเวอร์เพลท จะชนะ | 0-1 |
ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 2 - 0 | ฟลาเมงโก | 1-0 |
02:00 | จะชนะ สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [88%] | 1 - 0 | [42%] โกยาส | 1-0 |
02:00 | กอริติบ้า พีอาร์ | 0 - 1 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-0 |
04:00 | จะชนะ แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ [83%] | 3 - 1 | [52%] ยูเวนตูเด้ | 0-1 |
04:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 2 - 3 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 2-1 |
04:00 | จะชนะ ฟอร์ตาเลซ่า [78%] | 1 - 0 | [58%] อเมริกา เอ็มจี | 1-0 |
05:00 | จะชนะ ฟลูมิเนนเซอาร์เจ [85%] | 2 - 0 | [49%] อาไว เอฟซี เอสซี | 1-0 |
ผลบอล เค-ลีก |
||||
16:00 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 1 - 3 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 1-3 |
17:30 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0 - 1 | เอฟซี โซล | 0-0 |
ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
08:10 | เอฟซี ดัลลัส | 0 - 2 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 0-2 |
08:35 | รีล ซอลต์ เลค | 2 - 0 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 1-0 |
02:08 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 2 - 0 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 1-0 |
04:08 | จะชนะ นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี [87%] | 1 - 1 | [48%] โคโลราโด ราปิดส์ | 0-0 |
04:08 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 2 - 1 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
05:00 | แนชวิลล์ เอฟซี | 1 - 2 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 0-1 |
ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | ลีลล์สตรอม | 3 - 1 | โรเซนบอร์ก | 2-1 |
22:59 | ไวกิ้ง เอฟเค [88%] | 1 - 2 | [81%] ซานเดฟยอร์ด | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
22:59 | เอฟเค เจิร์ฟ [61%] | 1 - 2 | [77%] ฮามคาม จะชนะ | 0-2 |
22:59 | ออด เกรนแลนด์ | 1 - 2 | โมลด์ | 0-1 |
22:59 | จะชนะ ทรอมโซ่ ไอแอล [83%] | 1 - 1 | [52%] เฮาเกซุนด์ | 0-0 |
01:00 | อาเลซุนด์ เอฟเค [70%] | 2 - 2 | [69%] วาเลเรนก้า | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | เตเนริเฟ่ | 1 - 3 | คิโรน่า | 0-1 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
08:10 | มอนเทอร์เรย์ | 0 - 1 | ซานโตส ลากูน่า | 0-0 |
15:00 | CSKA 1948 Sofia II | 1 - 0 | มินยอร์ เพอร์นิค | 0-0 |
15:30 | ไวสคอป [69%] | 1 - 1 | [74%] เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
16:00 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 0 - 0 | คูคาริคกิ สตานคอม | 0-0 |
18:00 | เอฟซี โคเปอร์ | รอ | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | |
19:00 | ออสเตอร์ ไอเอฟ [58%] | 1 - 2 | [82%] ฮัมมาร์บี้ จะชนะ | 1-2 |
19:00 | เอสซี เวิร์ล | 9 - 1 | บีเอสวี เรห์เด้น | 3-0 |
19:00 | DJK Arminia Klosterhardt | 1 - 2 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 0-1 |
19:00 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 1 - 1 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 0-1 |
20:00 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 2 - 0 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 1-0 |
20:00 | TuS Bersenbruck | 0 - 1 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 0-0 |
20:05 | เอไอเค โซลน่า | 3 - 2 | โอเรโบร | 1-1 |
21:00 | โบแร็ค คาแค็ก | 3 - 1 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 1-0 |
21:30 | มัลโดส ลูการ์นี | 1 - 1 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 0-1 |
22:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 3 - 1 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 2-0 |
22:00 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 7 - 0 | FV Fortuna Heddesheim | 3-0 |
22:00 | สลาเวีย โซเฟีย | 1 - 2 | สปาร์ตัก วาร์นา | 1-1 |
22:15 | จะชนะ โดโกเรต์ส รัซกราด [87%] | 1 - 0 | [50%] เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 1-0 |
22:30 | เอฟเค ชคูปิ | 0 - 2 | เอสเค ติรานา | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
16:30 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์(N) | 2 - 1 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 2-0 |
18:30 | กว่างโจว เอฟซี(N) | 1 - 0 | เหอเป่ย เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
20:00 | จะชนะ สตาร์ต คริสเตียนเซ่น [74%] | 0 - 0 | [64%] สตาเบ็ค | 0-0 |
20:00 | ซทจอร์ดาล บริ้ง [50%] | 1 - 2 | [89%] เอสเค บรานน์ จะชนะ | 1-1 |
ผลบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20 |
||||
09:30 | จะชนะ ฮอนดูรัส (ยู 20) [57%] | 3 - 0 | [42%] แอนติกาและบาร์บูดา(ยู 20) | 1-0 |
03:00 | จะชนะ เอลซัลวาดอร์ (ยู20)(N) [76%] | 5 - 1 | [62%] กัวเตมาลา(ยู20) | 2-0 |
05:00 | จะชนะ เฮติ (ยู20)(N) [75%] | 4 - 4 | [64%] ตรินิแดดและโตเบโก(ยู 20) | 2-2 |
ผลบอล สิงคโปร์ ลิก |
||||
16:30 | บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 1 - 6 | Lion City Sailors | 0-4 |
16:30 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี | 5 - 0 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | 2-0 |
ผลบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
22:30 | เซอร์เบีย(ยู 19) | 2 - 2 | อิสราเอล(ยู 19) | 1-1 |
01:00 | จะชนะ อังกฤษ(ยู 19) [84%] | 2 - 0 | [56%] ออสเตรีย(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | จะชนะ สปายริส เคานาส [92%] | 4 - 0 | [63%] เลียตาว่า โจนาว่า | 1-0 |
21:55 | บอลติกปาเนเวจิส [63%] | 0 - 2 | [75%] เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส จะชนะ | 0-2 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | Haninge | 2 - 0 | ทีจี เอสเค | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
20:00 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 1 - 2 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 0-1 |
22:00 | เอฟซี โกเมล | 1 - 0 | ดินาโม เบรสต์ | 0-0 |
00:00 | สลาเวีย โมซีร์ [75%] | 4 - 2 | [62%] ตอร์ปิโด มินส์ค | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:10 | ทอร์ค | 3 - 1 | ซีเอ เรนติสตัส | 1-1 |
03:30 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 1 - 3 | ซีเอ เพนาโรล | 0-0 |
06:00 | CS Cerrito [59%] | 1 - 2 | [78%] เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ จะชนะ | 1-2 |
ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | สปอร์ต บอยส์ [58%] | 0 - 1 | [80%] เอฟบีซี เมลการ์ จะชนะ | 0-0 |
01:00 | แอทเลติโก้ กรัว | 0 - 2 | สปอร์ติ้งคริสตัล | 0-1 |
01:10 | อลิอันซ่า แอตเลติโก | 0 - 0 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 0-0 |
03:00 | จะชนะ AD Tarma [74%] | 1 - 2 | [64%] ยูทีซี กาฮามาร์ก้า | 0-0 |
03:20 | จะชนะ อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล [78%] | 1 - 0 | [61%] เอเลี่ยนซา ลิม่า | 0-0 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
12:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 3 - 0 | บรัวบริทอากีต้า | 1-0 |
16:00 | มาชิดา เซลเวีย | 3 - 2 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | เอล อาห์ลี | 2 - 2 | ซามาเล็ค | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
00:30 | อัลซอลส์ | 0 - 0 | อัล วีห์ดัต | 0-0 |
ผลบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เซลังกอร์ พีบี | 7 - 0 | ซาราวักยูไนเต็ด | 3-0 |
ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:59 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ [64%] | 0 - 0 | [69%] เฟร์ ราเบท | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:59 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 1 - 2 | แมคฮาร์บ | 1-0 |
01:15 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 1 - 1 | เอ็มซีโอ อุจดา | 1-0 |
01:15 | วีแดด คาซาบลานก้า | 3 - 0 | คลับ แซลมี | 1-0 |
03:30 | เอฟยูเอส ราบัท | 2 - 0 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 2-0 |
03:30 | SCCM Chabab Mohamedia | 0 - 0 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 0-0 |
ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ยูเอส เบน กัวเดน [41%] | 0 - 1 | [87%] สฟาเคซี จะชนะ | 0-1 |
23:30 | เอสเปรานซ์ เอสที | 3 - 1 | คลับ แอฟริเคน | 2-1 |
ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
18:30 | ทาร์ตู เจเค มัก | 1 - 4 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 0-2 |
21:15 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 2 - 0 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 1-0 |
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | จะชนะ โอลิมเปีย อาซันซิออง [89%] | 6 - 1 | [47%] เรซิสเตนเซียเอสซี | 2-1 |
05:45 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 0 - 2 | กัวรานี อาซุนซิยง | 0-1 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
21:00 | กัวรานี่ เอสพี [72%] | 0 - 0 | [62%] เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 0 - 2 | อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | 0-1 |
06:15 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 1 - 1 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ฮ่องกงลีกคัพ |
||||
14:30 | หยวน ลอง เอฟซี | 2 - 1 | เซาธ์ ไชน่า เอเอ | 0-0 |
14:30 | ชาทิน [63%] | 2 - 1 | [79%] ซัมซุยโป จะชนะ | 1-0 |
16:35 | แฮปปี้ วัลเล่ย์ | 4 - 1 | เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น | 1-1 |
16:40 | นอร์ท ดิสทริค เอฟซี | 2 - 2 | วอง ไท ซิน | 1-2 |
16:40 | โวฟูไทโป | 4 - 0 | วิงยี เอฟที | 2-0 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
21:00 | จะชนะ ซานมาร์ติน ซานฮวน [80%] | 1 - 0 | [54%] เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 0-0 |
23:45 | ซาน เทลโม่ | 3 - 2 | คิลเมส | 2-2 |
01:00 | จะชนะ กิมนาเซีย จูจุย [75%] | 3 - 0 | [56%] เทมเปอร์ลีย์ | 2-0 |
01:00 | จะชนะ กิลเลอร์โม่ บราวน์ [82%] | 1 - 0 | [50%] ทริสแทน ซัวเรส | 0-0 |
01:50 | เบลกราโน่ | 0 - 0 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 0-0 |
05:00 | Club Atletico Guemes | 1 - 2 | เอลมาโกล | 1-0 |
ผลบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 3 - 2 | เมลเบิร์น ไนท์ | 3-1 |
ผลบอล สวีเดน Damallsvenskan |
||||
18:00 | ลิงโคปิ้ง (ญ) | 7 - 0 | ยูเมีย ไอเค (ญ) | 3-0 |
18:00 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 0 - 6 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | 0-2 |
18:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) [50%] | 1 - 3 | [91%] เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) จะชนะ | 0-2 |
18:00 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 1 - 0 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) | 1-0 |
20:00 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 0 - 1 | เยอร์การ์เด้น (ญ) | 0-1 |
20:00 | วิทสโจ จีไอเค (ญ) | 1 - 2 | โอเรโบร (ญ) | 1-2 |
ผลบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
20:00 | แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21) | 2 - 0 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
08:00 | จะชนะ ซาน อันโตนิโอ [83%] | 1 - 1 | [55%] Oakland Roots | 1-1 |
08:00 | โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี | 4 - 3 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 2-1 |
10:00 | สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี | 2 - 0 | ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 | 0-0 |
05:00 | จะชนะ San Diego loyalty [85%] | 1 - 2 | [53%] ลาส เวกัส ไลท์ | 1-1 |
ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
09:00 | Norddea Hokkaido (w) | 1 - 0 | Veertien Mie (W) | 1-0 |
11:00 | Diavorosso Hiroshima (W) | 0 - 0 | มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) | 0-0 |
13:00 | ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) | 2 - 0 | ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) | 1-0 |
ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) | 1 - 2 | Orca Kamogawa FC (w) | 0-1 |
11:00 | AS Harima ALBION Women | 2 - 1 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 2-1 |
13:00 | โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) | 0 - 1 | ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) | 0-1 |
ผลบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:00 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 1 - 2 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 1-0 |
19:00 | จะชนะ ออร์ดาบาซี่ย์ [76%] | 3 - 2 | [62%] เอฟเค ทารัซ | 3-1 |
20:00 | จะชนะ เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ [88%] | 1 - 0 | [43%] มาคฮ์ทาเรล | 0-0 |
20:00 | เอฟเค อะตีราอู [67%] | 0 - 2 | [69%] อัคโตเบ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:00 | จะชนะ โทบอล คอสตาเนย์ [79%] | 1 - 0 | [59%] เอฟเค คัสไป | 1-0 |
22:00 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 5 - 0 | FK Aksu | 2-0 |
22:00 | เอฟเค อรีส | 1 - 1 | อักฮซายิก โอรอล | 1-0 |
ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
00:00 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 1 - 0 | เฮเรดิอาโน | 1-0 |
06:00 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 1 - 1 | อลาจูเรนเซ่ | 0-0 |
ผลบอล โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก |
||||
10:00 | Rewa FC | 4 - 0 | ลาโตกา | 2-0 |
11:00 | ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี | 1 - 1 | Central Coast | 1-0 |
ผลบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
21:00 | จะชนะ Skala Itrottarfelag [79%] | 1 - 2 | [57%] Toftir B68 | 1-1 |
21:00 | 07 Vestur Sorvagur | 1 - 3 | AB Argir | 0-1 |
21:00 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 0 - 1 | เคไอ แคร๊กสวิก | 0-1 |
22:59 | นซี ลูนาวิค [49%] | 0 - 2 | [88%] เอชบี ทอร์ชาฟน์ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
11:30 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 2 - 2 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 1-1 |
12:00 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด [67%] | 0 - 1 | [77%] แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน จะชนะ | 0-0 |
13:00 | จะชนะ ซิดนีย์ โอลิมปิก [73%] | 2 - 3 | [67%] มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 0-0 |
13:30 | จะชนะ ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) [80%] | 3 - 3 | [64%] ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค | 3-0 |
ผลบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
10:00 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | 0 - 5 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 0-3 |
10:00 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) | 1 - 4 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | 1-2 |
ผลบอล ชิลี คัพ |
||||
22:59 | Deportes Limache | 1 - 2 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 1-0 |
23:30 | เมไลพิลล่า | 0 - 0 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 0-0 |
23:30 | โคเบรลัว [64%] | 0 - 1 | [73%] ปาเลสติโน่ จะชนะ | 0-1 |
02:30 | General VelAsquez | 1 - 2 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 0-1 |
05:00 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 5 - 0 | Deportes Ovalle | 3-0 |
05:00 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 1 - 0 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 0-0 |
ผลบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | วาสป้า โออิตะ | 1 - 0 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 1-0 |
11:00 | โอซาก้า เอฟซี | 1 - 0 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด | 0-0 |
11:00 | โคชิ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | บิวาโกะ ชิงะ | 0-0 |
11:00 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 0 - 1 | นารา คลับ | 0-1 |
11:00 | เวียร์เทียน คูวานะ | 1 - 1 | รัน เมล อาโอโมริ | 0-0 |
ผลบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
09:00 | จะชนะ ซีแอตเติล เรน (ญ) [81%] | 1 - 0 | [56%] Angel City FC (W) | 1-0 |
02:00 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 6 - 0 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 2-0 |
03:00 | สกาย บลู เอฟซี (ญ) | 0 - 3 | San Diego Wave (W) | 0-2 |
04:00 | นอร์ท แคโรไลนา (ญ) | 3 - 4 | ฮูสตัน แดช (ญ) | 1-1 |
ผลบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | NFA Kaunas | 2 - 1 | Banga Gargzdai B | 1-0 |
19:05 | Siauliai B | 0 - 2 | FK Neptunas Klaipeda | 0-1 |
21:00 | FK Minija [63%] | 1 - 0 | [76%] เอฟเค ทราไก 2 จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
21:00 | จะชนะ พัลไมรัส (เยาวชน) [74%] | 1 - 3 | [65%] ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | Akwa Starlets | 3 - 1 | อควายูไนเต็ด | 1-1 |
20 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 0 - 0 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | - |
22:00 | วิคกิ ทัวร์ริส | 1 - 1 | Shooting Stars SC | 0-0 |
22:00 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | รอ | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | |
22:00 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 1-0 |
22:00 | รีโมสตาร์ | 3 - 1 | โลบี สตาร์ส | 1-0 |
22:10 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 2 - 1 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 0-0 |
22:10 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 1 - 1 | กอมเบยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:00 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 1 - 2 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 1-2 |
ผลบอล SVK U19 A |
||||
16:00 | Tatran Liptovsky Mikulas U19 | 7 - 1 | FK Galaktik U19 | 3-0 |
ผลบอล เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
16:30 | ปาร์นู เจเค | 1 - 6 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี | 0-2 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | เคฟลาวิค(ญ) | 1 - 3 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 1-2 |
21:00 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) | 0 - 1 | อัฟตูเลดิ้ง (ญ) | 0-1 |
21:00 | ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) | 1 - 2 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | 0-1 |
23:15 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | 4 - 0 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | กาการิน ยูไนเต็ด | 3 - 0 | เบลแคนนอล ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | จะชนะ บริสแบน โรว์ (เยาวชน)(N) [76%] | 2 - 3 | [68%] มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 1-2 |
15:15 | จะชนะ ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี [86%] | 2 - 1 | [55%] คาปาลาบา บูลด็อก | 1-0 |
ผลบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส | 0 - 4 | โกรบินา | 0-1 |
22:00 | ซาลาสปิลส์ | 2 - 4 | Rigas Futbola skola II | 1-3 |
22:59 | เอฟเค ดินาโม ริก้า | 4 - 0 | Tukums-2000 II | 2-0 |
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | 2 เด มาโย พีเจซี | 2 - 3 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 1-1 |
21:00 | Sol de America Pastoreo | 1 - 4 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 1-3 |
ผลบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | FK Igilik | 2 - 0 | Zhenis | 1-0 |
19:00 | อคาเดมี่ ออนทูสติก [68%] | 1 - 2 | [70%] อีกิบาสตัซ จะชนะ | 0-2 |
19:00 | เซตีซู [59%] | 3 - 0 | [100%] ไบโคนูร์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
19:00 | Yassy Turkistan | 1 - 4 | ไครัต อคาเดมี่ | 0-1 |
21:00 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 1 - 1 | Lashyn Karatau | 0-1 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
16:00 | จะชนะ เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) [81%] | 5 - 2 | [63%] เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) | 3-1 |
20:00 | Suure-Jaani United (w) | 1 - 3 | ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) | 0-0 |
ผลบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
22:00 | Dnepr Mogilev (w) | 2 - 3 | โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) | 1-1 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) | 3 - 1 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) | 2-0 |
22:59 | ฟจอลเนอร์(ญ) | 0 - 2 | Tindastoll Neisti Women | 0-2 |
ผลบอล ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
12:00 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) | 0 - 1 | สปิริต เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล เค ลีก ชาเลน |
||||
16:00 | Chungnam Asan | 0 - 0 | โซล อี-แลน เอฟซี | 0-0 |
18:00 | ปูซานไอปาร์ค [59%] | 1 - 1 | [79%] กยองนัม เอฟซี จะชนะ | 1-1 |
ผลบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | ไกนาเร โตโตริ | 2 - 0 | มิยาซากิ | 1-0 |
11:00 | Ban Di Tesi Iwaki | 2 - 2 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 0-0 |
12:00 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 1 - 2 | มาบาริ เอฟซี | 1-2 |
14:00 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 2 - 1 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 1-1 |
16:00 | จะชนะ คาเตอเลอร์ โตยามา [82%] | 1 - 0 | [53%] อซูส คราโร นูมาซู | 0-0 |
ผลบอล บราซิลเลียร์ |
||||
21:00 | มิราสโซล | 2 - 1 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 1-1 |
02:00 | โบตาโฟโก้ พีบี | 2 - 0 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 1-0 |
03:00 | วิตอเรีย บีเอ | 0 - 1 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 0-0 |
05:00 | เรโม เบเลม | 1 - 2 | อัลโต พีไอ | 1-0 |
ผลบอล BRA D4 |
||||
22:00 | OperArio MT | 1 - 1 | Sociedade Acao | 0-0 |
01:00 | Nova Venecia FC | 2 - 1 | เรอัล โนโรสเต้ | 1-0 |
02:00 | Sao Raimundo | 1 - 1 | Amazonas FC | 0-0 |
02:00 | ซูซา พีบี | 1 - 2 | อิกาซ่า อีซี | 1-1 |
02:00 | จะชนะ ซานตา ครูซ พีอี [78%] | 0 - 2 | [54%] อีซี จากุยเพนเซ่ | 0-1 |
02:00 | จะชนะ เซียนอร์เต้ พีอาร์ [67%] | 0 - 1 | [63%] เซา เบอร์นาร์โด้ | 0-1 |
02:00 | อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี | 1 - 1 | Reet | 1-1 |
02:00 | CS Esportivo AL | 0 - 1 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) | 0-1 |
02:30 | คอสต้า ริก้า เอ็มเอส | 1 - 1 | อนาโปลิส เอฟซี | 0-1 |
03:00 | จะชนะ โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ [83%] | 1 - 2 | [56%] Tocantinopolis | 0-1 |
04:00 | ริโอ บลังโก้ เอซี | 5 - 0 | Nautico (RR) | 2-0 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
22:00 | ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) | 1 - 0 | ฟิลิปปินส์ (ญ) | 1-0 |
00:15 | ลักเซมเบิร์ก (ญ) | 2 - 1 | Cape Verde (w) | 2-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:00 | เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | 3 - 0 | เมาท์ กราเวท | 2-0 |
ผลบอล เอเอฟซีแชมป์ U23 |
||||
20:00 | อุซเบกิสถาน(ยู23) | 0 - 2 | ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | อีซี บาเฮีย(ญ) | 1 - 1 | วาสโก ดา กามา ( ญ ) | 0-0 |
01:00 | เนาติโก้ คาปิบาริเบ้(ญ) | 1 - 1 | สปอร์ตเรซิเฟ่(ญ) | 1-0 |
01:00 | Cabofriense (w) | 0 - 2 | วิลา โนวา(ญ) | 0-2 |
01:00 | Menina Olimpica (w) | 1 - 0 | Uniao RN (w) | 0-0 |
01:00 | ซิเอร่า(ญ) | 2 - 1 | Fortaleza (w) | 1-1 |
01:00 | Criciuma (w) | 2 - 1 | Ipatinga (w) | 1-0 |
01:30 | โตเลโด อีซี (ญ) | 5 - 3 | Coritiba PR (W) | 4-1 |
02:00 | 3B Sport AM (w) | 3 - 0 | Sao Raimundo RR (w) | 1-0 |
ผลบอล กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | Bibiani Gold Stars | 2 - 2 | Ashanti Gold | 0-2 |
22:00 | Accra Hearts of Oak | 1 - 4 | Real Tamale United | 1-3 |
22:00 | King Faisal Babes | 2 - 1 | Legon Cities FC | 1-0 |
22:00 | กาน่า ดรีม เอฟซี | 2 - 0 | Medeama SC | 1-0 |
22:05 | เตชิมันซิตี้ | 2 - 1 | อาดัวน่าสตาร์ส | 1-0 |
22:05 | Bechem United | 1 - 1 | Berekum Chelsea | 1-0 |
22:05 | เอลมินา ชาร์ค | 2 - 2 | อักกรา เกรท โอลิมปิกส | 0-2 |
22:05 | คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 0 | WAFA | 0-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
21:00 | ฟจอลเนอร์ (ยู 19) | 4 - 0 | ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) | 1-0 |
23:30 | ฮัวการ์ (ยู 19) | 9 - 0 | IBV KFS KFR U19 | 5-0 |
ผลบอล WAUS WD1 |
||||
12:00 | ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) | 3 - 0 | Murdoch University Melville FC (w) | 1-0 |
14:00 | เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) | 2 - 2 | ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 |
ผลบอล บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง |
||||
20:00 | Esmac PA(w) | 2 - 1 | Cruzeiro MG (w) | 1-1 |
20:00 | ซานโตส (ญ) | 1 - 1 | Bragantino (w) | 0-1 |
21:00 | CRESSPOM (w) [36%] | 1 - 7 | [96%] พัลไมรัสเอสพี (ญ) จะชนะ | 1-4 |
01:00 | Real Brasilia FC (w) | 1 - 0 | เซา โฮเซ่ (ญ) | 1-0 |
ผลบอล NOR D4 |
||||
17:30 | Skjervoy | 5 - 2 | ลีลล์สตรอม บี | 2-2 |
18:00 | สเจลคาวิค | 3 - 0 | คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี | 0-0 |
19:00 | โลโคโมทีฟ ออสโล [68%] | 1 - 1 | [75%] ออส เทิร์น จะชนะ | 1-1 |
20:00 | ลิน ออสโล | 3 - 2 | Grorud B | 2-1 |
20:00 | ซานด์เนส บี | 0 - 3 | เอสเค บรานน์ 2 | 0-1 |
21:00 | ทิลเลอร์ | 3 - 4 | จังเคเลน | 2-2 |
21:00 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | 1 - 2 | ไมจอลเนอร์ | 1-0 |
22:00 | จะชนะ นาร์โด เอฟเค [89%] | 2 - 0 | [51%] Rana FK | 1-0 |
22:00 | สเทรินจาร์ | 1 - 0 | โบโด กลิมท์ 2 | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
18:00 | โอแอลเอส โอลู [58%] | 1 - 2 | [85%] จีวาคีล่า เจเค จะชนะ | 1-1 |
19:00 | นาร์เปส คราฟท์ | 2 - 0 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 1-0 |
22:30 | เจเอส เฮอร์คิวลีส(N) | 3 - 2 | คาจฮา | 1-0 |
22:30 | จะชนะ คูพีเอส (เยาวชน) [91%] | 3 - 0 | [50%] LaPa | 2-0 |
22:30 | อิลเวส แทมเปเร่ 2 | 0 - 2 | ฮอนก้า อคาเทเมีย | 0-0 |
22:30 | จีบีเค คอคโคล่า | 3 - 1 | Komeetat | 1-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
18:00 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | 2 - 0 | อัลต้า | 0-0 |
20:00 | โซต้า | 0 - 1 | โมสส์ | 0-0 |
21:00 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 2 - 0 | อัสเคอร์ | 1-0 |
22:30 | กเจลแซส | 6 - 0 | ทรอมส์ดาเลน | 2-0 |
ผลบอล สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
20:00 | Alingsas (w) | 10 - 0 | Ravasens IK Karlskoga (w) | 5-0 |
20:00 | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) | 3 - 1 | อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) | 2-0 |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | 2 - 1 | ทอลสแลนด้าไอเค | 0-0 |
19:00 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 1 - 0 | โนซาบี้ ไอเอฟ | 0-0 |
21:00 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 2 - 3 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค | 1-2 |
21:00 | Ragsveds IF | 1 - 1 | Sandvikens AIK FK | 0-1 |
21:30 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | 1 - 3 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | 1-1 |
22:00 | จะชนะ อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค [77%] | 5 - 1 | [63%] เอ็นสเคเด้ไอเค | 1-1 |
ผลบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี | 3 - 2 | เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี | 2-1 |
13:30 | เลค แมคควอรี | 0 - 1 | วาเลนไทน์ | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
13:00 | โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) | 2 - 5 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 1-1 |
13:00 | Sunshine Coast Wanderers (W) | 0 - 3 | โกล โคส ซิตี้ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
08:00 | Portland Spada | 1 - 1 | Crossfire Redmond | 0-1 |
09:30 | Central Valley Fuego | 0 - 0 | เอฟซี ทูซอน | 0-0 |
04:00 | Pittsburgh Hotspurs [60%] | 2 - 1 | [83%] เอสซี คลีฟแลนด์ จะชนะ | 1-0 |
06:30 | Tormenta FC | 2 - 2 | ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | Leandro N Alem | 1 - 1 | ซีเอ อัตลาส | 1-1 |
01:30 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 3 - 1 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 1-0 |
01:30 | เบรัสเตกี | 0 - 0 | Puerto Nuevo | 0-0 |
ผลบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | Wolaita Dicha | 0 - 0 | Defence Force FC | 0-0 |
ผลบอล อุรุกวัยกันดา |
||||
22:35 | จะชนะ อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ [72%] | 1 - 3 | [64%] วิลล่า เอสปาโนลา | 1-2 |
01:00 | จะชนะ สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ [82%] | 1 - 0 | [52%] เซ็นทรัล เอสปันญ่อล | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
16:00 | ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) [62%] | 2 - 2 | [82%] วีเจเอส วันตา (ยู 20) จะชนะ | 1-1 |
17:00 | แอตแลนติส (ยู 20) | 0 - 2 | เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) | 0-1 |
18:00 | ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) | 0 - 2 | GrIFK U20 | 0-0 |
ผลบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
08:00 | Indios Denver (w) | 1 - 1 | โคโลราโด ราปิดส์ (ญ) | 0-1 |
08:15 | ยูทาห์เรดเดวิลส์(ญ) | 0 - 1 | Uta avalanche women (W) | 0-1 |
09:00 | Los Angeles Surf (w) | 2 - 1 | เอลเอ พรีเมียร์(ญ) | 0-1 |
09:30 | FC Davis (W) | 3 - 0 | Napa Valley 1839 (W) | 1-0 |
09:30 | FC Arizona (w) | 2 - 4 | ซานตาแคลริต้า ฟุตบอล ทีม(ญ) | 2-2 |
23:30 | อีลิทเกิร์ลส์อคาเดมี่(ญ) | 1 - 7 | Los Angeles Surf (w) | 1-3 |
01:00 | Scorpions SC (W) | 2 - 1 | Albany Rush (W) | 1-1 |
01:00 | จะชนะ Minnesota Aurora FC (W) [84%] | 2 - 0 | [60%] Kaw Valley FC (W) | 1-0 |
03:55 | โคลัมบัสอีเกิลส์(ญ) | 1 - 0 | Century United (W) | 1-0 |
06:00 | โคโลราโด รัช หญิง | 3 - 1 | โคโลราโด ไพรด์ (ญ) | 1-1 |
07:00 | San Antonio Athenians SC (w) [66%] | 1 - 1 | [77%] ยูทาห์เรดเดวิลส์(ญ) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | สปอร์ติ้งเจนัว | 2 - 1 | Racing d'Abidjan | 1-1 |
22:30 | SOL FC Abobo | 3 - 0 | เอเอสไอ อเบนกัวรูว | 1-0 |
01:00 | CO Korhogo | 0 - 1 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 0-0 |
ผลบอล เปรู B ลีก |
||||
01:00 | ซานโตส เอฟซี ลิมา | 2 - 2 | เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา | 0-0 |
03:00 | เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด | 0 - 2 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ | 0-0 |
03:30 | ยูเนียน ฮัวอเรล | 1 - 0 | Sport Chavelines Juniors | 1-0 |
03:30 | ฮวน อูริช [68%] | 4 - 3 | [70%] CD Alfonso Ugarte de Puno | แพ้ชนะ 50/50 3-0 |
ผลบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
16:30 | จะชนะ Berlin Hilalspor [90%] | 3 - 1 | [74%] FC Novi Pazar Neukolln 95 | 3-0 |
20:00 | BSV Al-Dersimspor | 2 - 4 | FC Stern Marienfelde | 0-2 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
18:30 | โรลล่อน โปเจ็ท | 2 - 0 | PonPa | 2-0 |
20:00 | PKKU II | 0 - 0 | จาพีเอส/47 | 0-0 |
22:00 | TPS Turku II | 2 - 2 | Aland | 1-1 |
ผลบอล เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
03:00 | ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี | 3 - 2 | ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ | 2-2 |
04:00 | Deportivo Rayo Zuliano | 0 - 1 | เรียลฟร้อนเทร่า | 0-1 |
04:00 | Heroes de Falcon | 6 - 0 | ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี | 2-0 |
04:10 | Atletico La Cruz | 1 - 1 | ยาราคูยานอส | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1 |
||||
12:10 | Whittlesea United | 1 - 1 | อัลโตน่า ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี |
||||
20:00 | Fernandopolis | 1 - 5 | Catanduva FC | 0-3 |
20:00 | Francana | 2 - 0 | Batatais | 1-0 |
20:00 | Uniao Sao Joao | 0 - 4 | เปาลิสต้า | 0-2 |
20:00 | โอสวัลโด้ครูซ/เอสพี | 1 - 1 | Vocem SP | 1-1 |
20:00 | Oswald kruz SPU23 | 1 - 1 | Wavor SPU23 | 1-1 |
20:00 | Taquaritinga U23 | 2 - 2 | Sweet Sao Kalle Arthur SP U23 | 1-1 |
20:00 | CA Taquaritinga SP | 2 - 3 | GD Saocarlense | 1-1 |
20:00 | Assisense SP | 0 - 1 | Gremio Prudente | 0-1 |
01:00 | มาอูเอ็นซ่าเอสพี | 0 - 2 | Colorado Caieiras FC | 0-0 |
ผลบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | Be Forward Wanderers | 1 - 1 | บลู อีเกิ้ลส์ | 1-1 |
19:30 | Mafco | 2 - 0 | Dedza Dynamos | 1-0 |
19:45 | ทีเอ็น สตาร์ | 2 - 2 | Civo United | 0-2 |
ผลบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา |
||||
03:00 | Delfines Del Este | 1 - 3 | Cibao FC | 1-1 |
06:00 | UniversidadO M | 3 - 0 | Atletico Pantoja | 0-0 |
ผลบอล มาลี Premiere Division |
||||
21 | เรอัล บามาโก | 0 - 0 | ยูเอสซี คิตะ | - |
01:30 | Monrovia Black Star | 0 - 2 | ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | 0-1 |
ผลบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
18:00 | BKS Bydgoszcz | 1 - 1 | Lider Wloclawek | 1-0 |
22:00 | KKS Kalisz II | 2 - 0 | SKP Slupca | 2-0 |
ผลบอล ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก |
||||
17:00 | จะชนะ จาวา เลน เอสซี [81%] | 1 - 1 | [57%] Saunders SC | 0-0 |
17:00 | โซลิด เอสซี [67%] | 0 - 0 | [73%] New Star SC จะชนะ | 0-0 |
17:00 | เนกอมโบ (เยาวชน) | 2 - 1 | Sri Lanka Police SC | 2-0 |
ผลบอล เกาหลีลีกสำรอง |
||||
22:59 | Alfonso Ugarte de Puno Reserves | 1 - 0 | Santos FC Reserves | 1-0 |
00:00 | Union Huaral Reserves | 1 - 1 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(สำรอง) | 0-0 |
00:30 | ฮวน อูริช(สำรอง) | รอ | Carlos Manucci Reserves |
ผลบอล สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ |
||||
16:00 | Singapore Khalsa Association | 2 - 2 | Racing Club Warwick FC | 1-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
20:00 | จะชนะ ซลิโก้(ยู 19) [74%] | 2 - 2 | [71%] ยูซีดี (ยู 19) | 2-1 |
20:00 | จะชนะ ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) [94%] | 1 - 0 | [40%] ลองฟอร์ด ทาวน์(ยู 19) | 1-0 |
20:00 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) | 0 - 4 | เคอรี่ ดีแอล (ยู 19) | 0-2 |
21:00 | จะชนะ Treaty United FC U19 [79%] | 0 - 1 | [68%] เว็กซ์ฟอร์ด (ยู 19) | 0-0 |
22:59 | โบฮีเมียนส์(ยู 19) | 1 - 2 | คอร์กซิตี้(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล Australia Northern NSW Division 1 |
||||
12:30 | วอลล์เซนด์ | 2 - 2 | Thornton Reid Backus | 0-0 |
ผลบอล ชิลี Primera D |
||||
02:30 | CD Provincial Ranco | 3 - 0 | Lota Schwager | 0-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
20:00 | เมดกิลา (ญ) | 1 - 0 | อซานฟอทบอล (ญ) | 0-0 |
20:00 | แกรนด์ โบโด ( ญ ) [74%] | 3 - 0 | [72%] คลีบ (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
20:00 | Honefoss (w) | 5 - 1 | KIL/Hemne (w) | 2-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2 |
||||
12:00 | เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ควีนเบยันซิตี้ | 0-0 |
ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | รูวู ชูตติ้ง | 0 - 1 | มเบยา ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 1 - 1 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 0-1 |
21:00 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 0 - 1 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 0-1 |
21:00 | โคลอน (สำรอง) | 1 - 0 | ลานุส(สำรอง) | 1-0 |
21:00 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) [69%] | 3 - 1 | [67%] อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 0 - 2 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Baiano 2 |
||||
01:00 | ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ | 1 - 1 | จัวเซโร่ บีเอ | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรีย Amateur cup |
||||
22:05 | จะชนะ ASKO Kottmannsdorf [82%] | 3 - 2 | [59%] ASKO Gmund | 0-1 |
ผลบอล นิวซีแลนด์คัพ |
||||
08:00 | มอสเจล เอเอฟซี | 1 - 2 | Dunedin City Royals | 1-0 |
09:00 | เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ | 7 - 0 | เวลลิงตัน ยูไนเต็ด | 3-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:30 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 4 - 1 | จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา | 2-1 |
ผลบอล เบลารุสลีกสำรอง |
||||
16:00 | Dnepr Mogilev Reserves | 1 - 0 | เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) | 0-0 |
18:00 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | รอ | เอฟซี อิสลอช(สำรอง) | |
19:30 | ดินาโม มินส์(สำรอง) | 5 - 1 | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) | 2-0 |
ผลบอล Brazil Mineiluo group B League |
||||
20:00 | Varginha EC [67%] | 1 - 1 | [66%] Democrata SL/MG จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
ผลบอล Northern NSW U20 League |
||||
09:40 | เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) | 2 - 2 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) | 1-1 |
10:45 | จะชนะ ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) [77%] | 1 - 2 | [69%] นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) | 1-0 |
14:10 | ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) [75%] | 1 - 5 | [90%] แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) จะชนะ | 0-2 |
15:30 | จะชนะ ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) [87%] | 2 - 0 | [57%] ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Maranhense |
||||
20:30 | Vilavelhense | 4 - 0 | Gremio Esportivo Laranjeiras | 0-0 |
01:00 | Zumbi EC U23 | 0 - 0 | FF Sports Vicosense U23 | 0-0 |
01:00 | Flamengo Sao Pedro (W) | 3 - 0 | EC Juventude (W) | 2-0 |
01:00 | Coruripe U23 | 0 - 0 | SC Penedense U23 | 0-0 |
ผลบอล Brazil DDL |
||||
01:00 | Tres Passos RS [70%] | 1 - 1 | [66%] อีซี เปโลตัส อาร์เอส จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
01:00 | CE Lajeadense | 2 - 0 | Gloria RS | 1-0 |
01:00 | เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส | 1 - 0 | Santa Cruz RS | 1-0 |
ผลบอล Chinese Taipei Intercity League |
||||
17:00 | มหาวิทยาลัยหมิงฉวน | 1 - 2 | Athletic Club Taipei | 0-0 |
ผลบอล Australia Tasmania Super League Women |
||||
09:35 | South Hobart (w) | 8 - 0 | Taroona (w) | 2-0 |
11:30 | Clarence Zebras (w) [84%] | 3 - 2 | [29%] Kingborough Lions (w) จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
ผลบอล Lithuania A Lyga Women |
||||
19:00 | จะชนะ MFA Zalgiris (w) [87%] | 3 - 0 | [56%] FK Vilnius (W) | 1-0 |
ผลบอล Gambia GFA League |
||||
23:05 | Falcons FC | 0 - 2 | Banjul Hawks FC | 0-1 |
23:30 | Gambia Ports Authority | 0 - 1 | Wallidan FC | 0-0 |
ผลบอล Australia Queensland State Leagues |
||||
13:00 | มิทเชลตัน เอฟซี [74%] | 3 - 4 | [72%] คาบูลเตอร์ เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-3 |
15:00 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 0 - 1 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
21:00 | Carlos Renaux U20 | 1 - 2 | อาไว (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Sergipano A2 |
||||
01:00 | Pague Menos | 1 - 0 | มาชารังกัวเป ซีอี | 1-0 |
01:00 | บาร์บาล่า | 2 - 1 | โฮริซอนเต ซีอี | 1-0 |
ผลบอล Mongolia Premier League |
||||
12:00 | เอิร์ซิม(N) | 2 - 1 | แอทเลติก 220 เอฟซี | 0-0 |
15:00 | เอฟซี อูลานบาตอร์ | 2 - 3 | เดเรนเอฟซี | 2-0 |
18:00 | Tuv Buganuud | 3 - 3 | SP Falcons | 2-2 |
ผลบอล Guatemala Liga Nacional Women |
||||
00:00 | Suchitepequez (w) | 0 - 0 | Club Deportivo Xela (w) | 0-0 |
ผลบอล Brazil Catarinense Division 2 |
||||
01:00 | บลูเมเนา อีซี | 1 - 1 | อีซี อินเตอร์นาซิอองนาลเอสซี | 0-1 |
01:00 | Caravaggio FC | 1 - 1 | คริคูม่า | 0-1 |
ผลบอล Australia Capital Territory Premier League Women |
||||
09:45 | จะชนะ West Canberra Wanderers FC (W) [90%] | 0 - 0 | [63%] Wagga City Wanderers (w) | 0-0 |
ผลบอล Chile Tercera |
||||
02:00 | La Pintana Unida | 3 - 4 | เอซี โคลีนา | 0-1 |
ผลบอล Indonesia President Cup |
||||
16:00 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 0 - 0 | เปอร์ซิค เคดีรี่ | 0-0 |
20:30 | พีเอส ติร่า | 0 - 1 | อเรม่า มาลัง | 0-1 |
ผลบอล Kyrgyzstan Cup |
||||
21:00 | FC Ilbirs | 0 - 3 | FC Abdish-Ata Kant | 0-1 |
ผลบอล Canadian Premier League |
||||
01:00 | เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 0 - 3 | Forge FC | 0-2 |
04:00 | เอฟซี เอดมันตัน | 1 - 0 | Atletico Ottawa | 0-0 |
ผลบอล Costa Rica Primera Division Women |
||||
08:00 | Alajuelense (w) | 1 - 0 | ซาปริสซ่า (ญ) | 0-0 |
ผลบอล South Africa League Women |
||||
18:00 | Marumo Gallants (W) | 2 - 1 | Seven Stars (W) | 1-0 |
20:00 | Blue Birds FC (w) | 1 - 2 | Kempton Park FC (W) | 0-2 |
ผลบอล Chile Primera Division Women |
||||
22:00 | CD Antofagasta (w) | 0 - 2 | CCD Fernandez Vial (w) | 0-2 |
22:00 | Palestino (W) | 2 - 0 | Huachipato (W) | 1-0 |
22:00 | La Serena (W) | 3 - 4 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(ญ) | 3-1 |
22:05 | Universidad de Concepcion (w) | 0 - 1 | Santiago Morning (w) | 0-0 |
22:59 | โคโล โคโล่ (ญ) | 3 - 0 | Puerto Montt (W) | 3-0 |
ผลบอล Korea League 4 |
||||
14:00 | จอนจู ซิติเซน เอฟซี | 1 - 2 | FC Namdong | 1-0 |
15:00 | Jinju Citizen | 1 - 3 | Daejeon Hana Citizen II | 1-1 |
17:00 | พย็องแท็กซิติเซ็น | 1 - 1 | Jungnang Chorus Mustang FC | 1-0 |
ผลบอล Australia Northern NSW Reserves League |
||||
09:15 | Edgeworth Eagles Reserves | 3 - 0 | Weston Workers Reserves | 3-0 |
11:45 | Lake Macquarie Reserves | 1 - 0 | Valentine Phoenix Reserves | 1-0 |
ผลบอล Australia Capital Territory U23 League |
||||
09:45 | Gungahlin Utd U23 | 2 - 6 | Belconnen United U23 | 1-1 |
ผลบอล Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
19:40 | SC Paraense U20 [73%] | 1 - 1 | [66%] Pinheirense EC U20 | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
01:00 | Cuiaba U20 | 3 - 1 | Academia FC U20 | 2-0 |
01:00 | Garibaldi U20 | 3 - 2 | Uniao Frederiquense U20 | 2-1 |
01:00 | Mageense U20 | 3 - 2 | Barra da Tijuca U20 | 1-1 |
01:00 | 1 de Maio FC U20 | 0 - 8 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) | 0-2 |
01:00 | โนวู ฮัมบูร์กู อาร์เอส (ยู 20) | 1 - 1 | เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) | 1-1 |
01:00 | ติเกรส์ บราซิล (ยู 20) | 2 - 0 | กอยตาคาซ เอฟซี (ยู 20) | 0-0 |
03:00 | Mixto MT Youth | 5 - 1 | Caceres EC U20 | 4-0 |
ผลบอล USA Independent League |
||||
09:10 | Bay Cities FC | 0 - 3 | ชัตตานูกา | 0-3 |
06:10 | AC Syracuse Pulse | 1 - 2 | LA Force | 1-2 |
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional Women |
||||
22:00 | CA Ouriense (w) | 2 - 0 | เอสโตริล(ญ) | 1-0 |
ผลบอล Argentina Primera B Women |
||||
21:00 | CA Atlas (W) | 1 - 7 | Puerto Nuevo (w) | 1-2 |
22:59 | Sarmiento (W) | 2 - 1 | Banfield (W) | 0-0 |
05:30 | Belgrano (W) | 9 - 0 | CA Claypole (W) | 6-0 |
ผลบอล Australia NPL Queensland U23 |
||||
11:00 | Gold Coast Knights U23 | 0 - 4 | Peninsula Power U23 | 0-2 |
11:00 | Sunshine Coast Wanderers U23 | 2 - 2 | Capalaba Bulldogs U23 | 0-2 |
11:08 | Mitchelton U23 | 4 - 0 | Caboolture FC U23 | 2-0 |
12:45 | Brisbane Strikers U23 | 4 - 0 | Sunshine Coast U23 | 1-0 |
14:00 | Brisbane Roar U23 | 0 - 2 | Moreton Bay United U23 | 0-0 |
ผลบอล Mozambique Championship |
||||
19:00 | Ferroviario Maputo | 2 - 2 | Black Bulls | 2-1 |
ผลบอล Nicaragua Women |
||||
22:00 | UNAN Managua (W) | 9 - 0 | Aguilas de Leon (W) | 6-0 |
ผลบอล NSW Premier W-League |
||||
12:00 | แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) | 2 - 1 | ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) | 0-1 |
12:25 | Aime Rigi (w) | 1 - 5 | NWS Spirit (W) | 1-3 |
12:25 | แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) | 0 - 0 | Football NSW Institute (w) | 0-0 |
14:00 | อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) [61%] | 2 - 1 | [79%] แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) จะชนะ | 2-0 |
14:00 | มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง | 1 - 0 | นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) | 1-0 |
14:00 | มาคา เซิร์ล หญิง | 0 - 3 | Apia L Tigers (w) | 0-1 |
ผลบอล Puerto Rico League |
||||
05:30 | Puerto Rico Sol FC | 3 - 1 | Baymon FC | 2-1 |
ผลบอล Australia Queensland Premier League 2 |
||||
12:00 | นอร์ธ สตาร์ | 3 - 0 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | 2-0 |
13:30 | Magic United TFA | 5 - 1 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 2-1 |
ผลบอล Malaysia Liga M3 |
||||
15:45 | Tun Razak FC | 2 - 0 | KSR Sains | 2-0 |
15:45 | KL Rovers | 2 - 1 | Tok Janggut Warriors FC | 2-1 |
ผลบอล USA MLS Next Pro League |
||||
09:00 | จะชนะ ทาโคมา ดีเฟียนซ์ [95%] | 4 - 1 | [39%] Colorado Rapids II | 3-0 |
01:00 | เบธเลเฮม สตีล | 1 - 1 | Chicago flame B | 1-0 |
01:00 | Columbus Crew B | 6 - 1 | Orlando City B | 4-0 |
ผลบอล Australia WA Premier League Women U21 |
||||
10:29 | Fremantle City FC U21 (W) | 1 - 2 | Murdoch University Melville FC U21 (W) | 0-1 |
ผลบอล |
||||
12:10 | เซาท์ยาร์รา เอสซี (หญิง) | 3 - 0 | Eltham Redbacks (w) | 3-0 |
12:15 | โบรุนดารา อีเกิลส์ (ญ) | 5 - 1 | Melbourne Knights (w) | 2-0 |
ผลบอล Uzbekistan Pro League |
||||
19:30 | Unired | 1 - 2 | Navbahor Namangan B | 1-2 |
19:30 | PFK Shahrixonchi | 0 - 0 | เอฟเค อันติจาน 2 | 0-0 |
20:00 | Qumqo rg on FC | 2 - 1 | Paktako 79 | 1-1 |
ผลบอล Brazil Campeonato Carioca C |
||||
20:10 | Brasileirinho RJ | 0 - 6 | Juventus RJ | 0-2 |
01:00 | เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ | 3 - 0 | ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี | 1-0 |
01:00 | อัตเลติโก คาริโอคา [56%] | 2 - 3 | [83%] Imperio Serrano จะชนะ | 2-0 |
ผลบอล HongKong 2 Division Cup |
||||
12:30 | มูทัล เอฟซี | 2 - 2 | Kwong Wah AA | 0-0 |
12:30 | Kwai Tsing District FA | 2 - 3 | ลักกี้ ไมล์ เอฟซี | 1-1 |
14:30 | ฟู มูน เอฟซี | 0 - 2 | ถั่ง ซิง เอฟซี | 0-0 |
14:30 | หว่านไจ๋ | 1 - 4 | เกาลูน ซิตี้ | 0-0 |
14:30 | Yau Tsim Mong | 1 - 1 | เซา โฮเซ เอพี | 0-1 |
14:30 | Chelsea FC Soccer School (HK) | 0 - 1 | กุ๊นถอง | 0-0 |
ผลบอล USA USL League Two |
||||
08:30 | Park City Red Wolves | 3 - 1 | New Mexico U23 | 1-0 |
09:00 | Oly Town FC | 2 - 1 | พีดีเอ็กซ์ เอฟซี | 1-0 |
00:00 | เอเอฟซี แอน อาร์เบอร์ | 4 - 1 | Midwest United | 2-1 |
00:30 | เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น | 4 - 2 | Marin FC Legends | 1-1 |
01:00 | FC Manitoba [73%] | 4 - 1 | [70%] มินนีแอโพลิส ซิตี้ เอสซี | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
01:30 | ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ | 5 - 1 | วิชิต้า | 3-0 |
02:00 | จะชนะ แมนแฮตตัน เอสซี [94%] | 3 - 2 | [43%] Morris Elite | 2-0 |
05:00 | Patuxent Football Athletics | 2 - 3 | Northern Virginia FC | 1-3 |
05:00 | Chicago Dutch Lions | 0 - 3 | Kaw Valley | 0-2 |
05:00 | นอร์ทแคโรไลนา เอฟซี (ยู 23) | 3 - 4 | Charlotte Independ B | 1-1 |
07:00 | AHFC Royals [70%] | 5 - 1 | [71%] Round Rock SC จะชนะ | 3-0 |
ผลบอล Hong Kong Division Three League Cup |
||||
14:30 | Ornament FC | 3 - 2 | Tsuen Wan | 0-0 |
14:30 | KCDRSC | 2 - 1 | Kowloon Cricket Club | 1-1 |
14:30 | Sai Kung District FC | 1 - 4 | New fair Kuitan | 0-3 |
ผลบอล Spanish Copa de Catalunya Women |
||||
16:05 | UCF Cambrils (W) | 0 - 3 | EE Guineueta (W) | 0-1 |
ผลบอล Finland U20 League cup |
||||
17:00 | TKT U20 [70%] | 1 - 1 | [73%] MaPs/YJ U20 จะชนะ | 1-0 |
21:00 | จะชนะ FC Honka II U20 [92%] | 3 - 1 | [67%] EPS U20 | 2-1 |