ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
01:30 | อันเดอร์เลชท์ | 2 - 1 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 2-0 |
ผลบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
22:59 | เวเจิล | 1 - 0 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 1-0 |
22:59 | จะชนะ โอเดนเซ่ บีเค [73%] | 1 - 1 | [64%] วีบรอก | 1-1 |
01:00 | มิดทิลแลนด์ | 2 - 2 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 0-1 |
ผลบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:00 | ลาห์ติ | 1 - 1 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 1-1 |
22:00 | คูพีเอส | 2 - 1 | เอฟซี ฮาก้า | 2-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
00:00 | ไวกิ้ง เอฟเค | 0 - 0 | สตรอมก็อดเซ็ท | 0-0 |
00:00 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 1 - 0 | วาเลเรนก้า | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
01:30 | บาเซิ่ล | 1 - 1 | กราสฮ็อปเปอร์ | 0-0 |
01:30 | เอฟซี ซูริค | 2 - 2 | ลัวซานนี สปอร์ท | 0-1 |
ผลบอล ลาลีกา สเปน |
||||
00:00 | เรอัล โซเซียดาด | 3 - 0 | กาดิซ | 1-0 |
01:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 1 - 5 | บียาร์เรอัล | 1-4 |
02:30 | จะชนะ เรอัล มาดริด [89%] | 6 - 0 | [51%] เลบานเต้ | 4-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
01:45 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 3 - 0 | อาร์เซน่อล | 2-0 |
ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี |
||||
01:30 | วิเชนซ่า | 1 - 0 | โคเซนซ่า 1914 | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
20:00 | เรจเจียนา | 2 - 1 | Lentigione | 0-1 |
00:30 | SV Sonsbeck U19 | 2 - 1 | TV Kapellen U19 | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | ลิงบี้ | 1 - 0 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:05 | พูอีบลา | 1 - 1 | คลับ อเมริกา | 0-0 |
ผลบอล อิตาลี C1A |
||||
01:30 | ปาแลร์โม่ | 1 - 1 | ตริเอสติน่า | 0-0 |
01:30 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 2 - 1 | ฟอกเจีย | 1-0 |
01:30 | เฟอรัลพิซาโล | 2 - 1 | เปสคารา | 0-0 |
01:30 | เรนาเต้ เอซี | 0 - 1 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 0-1 |
01:45 | เชเซน่า | 0 - 3 | เอซี โมโนโปลี | 0-1 |
ผลบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
01:30 | ควีนส์ ปาร์ค | 1 - 1 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
02:15 | เคฟลาวิค | 3 - 0 | เลคเนียร์ เรกยะวิก | 1-0 |
02:15 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 4 - 1 | เฟรม เรย์จาวิค | 3-0 |
ผลบอล บราซิล คัพ |
||||
08:00 | คุยอาบา | 0 - 0 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 0-0 |
05:00 | วิตอเรีย บีเอ [56%] | 0 - 1 | [78%] ฟอร์ตาเลซ่า จะชนะ | 0-0 |
05:30 | จะชนะ เซาเปาโล [85%] | 2 - 0 | [48%] ยูเวนตูเด้ | 1-0 |
05:30 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 1 - 0 | เรโม เบเลม | 0-0 |
ผลบอล โรมาเนีย คัพ |
||||
23:30 | ซีเอส คราอิโอว่า | 0 - 1 | เซ็บซี่ | 0-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
00:00 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 2 - 0 | IF Lyseng | 2-0 |
00:00 | โรสกิลด์ | 0 - 2 | บีเค เฟรม | 0-0 |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
23:20 | จะชนะ อัล ทาวอน [79%] | 1 - 0 | [60%] อัล บาเดน | 1-0 |
00:50 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 1 - 0 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
01:45 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 1 - 2 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
01:45 | ดาร์ทฟอร์ด | 0 - 0 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:59 | ซาฮับ เอสซี [61%] | 1 - 0 | [72%] อัลซอลส์ จะชนะ | 1-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | เควี เวสตูร์แบร์ [58%] | 1 - 3 | [85%] เอชเค โคปาโวกค์ จะชนะ | 0-2 |
02:15 | กรินดาวิค | 3 - 0 | Throttur Vogur | 1-0 |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | อารากัว เอฟซี | 1 - 0 | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | 1-0 |
06:30 | เดปอร์ตีโบ ลาร่า [66%] | 0 - 2 | [66%] ซาโมร่า บารินาส จะชนะ/เสมอ | 0-2 |
ผลบอล สวีเดน Damallsvenskan |
||||
00:00 | จะชนะ เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) [90%] | 1 - 0 | [45%] เอไอเคโซลน่า (ญ) | 1-0 |
00:00 | ลิงโคปิ้ง (ญ) | 2 - 0 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) | 1-0 |
00:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | 0 - 2 | ฮัมมาร์บี้(ญ) | 0-2 |
00:00 | โอเรโบร (ญ) | 0 - 1 | BK Hacken (W) | 0-0 |
ผลบอล USA โอเพ่น คัพ |
||||
09:00 | จะชนะ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [77%] | 2 - 2 | [62%] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 0-1 |
09:30 | California Utd Strikers | 2 - 3 | แอลเอ กาแลกซี่ | 1-1 |
09:30 | สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี [73%] | 2 - 0 | [66%] ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
01:00 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 1 | โคโลราโด ราปิดส์ | 1-1 |
ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:30 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 1 - 0 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 0-0 |
06:30 | เฮเรดิอาโน | 0 - 0 | กัวดาลูเป เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
1 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 0 - 0 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | กำลังประมวลผล - |
08:00 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 1 - 2 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 0-0 |
08:15 | ซีดี ชาลาเตนังโก | รอ | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | |
08:15 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน [72%] | 1 - 0 | [63%] ซีดี ชาลาเตนังโก | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอล ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
19:00 | เยอรมนี(ญ) ยู 17 | 1 - 0 | ฝรั่งเศส(ญ) ยู17 | 1-0 |
01:00 | สเปน(ญ) ยู17 | 3 - 0 | เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู17 | 1-0 |
ผลบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:00 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 0 - 0 | ดินาโม บาตูมี | 0-0 |
22:00 | ดีลา กอริ | 0 - 1 | ดินาโม ทบิลิซี | 0-1 |
ผลบอล ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
08:05 | มาราธอน | 0 - 2 | เรอัล ซีดี เอสปานา | 0-1 |
ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา |
||||
04:00 | โคบาน อิมเพเรียล | 0 - 0 | ซีดี มาลากาเตโก | 0-0 |
ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | ออโรร่า | 2 - 4 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 1-2 |
07:00 | โบลิวาร์ | 1 - 0 | Real Tomayapo | 1-0 |
ผลบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
08:00 | จะชนะ บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) [74%] | 1 - 1 | [61%] คลับสปอร์ต เอเมเลค | 0-0 |
ผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
05:00 | เมไลพิลล่า | 1 - 2 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 1-0 |
05:00 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | 2 - 1 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
22:00 | คาราบัค | 5 - 0 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท | 4-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
23:30 | นอร์สแตน (ยู 19) [54%] | 2 - 1 | [89%] ลีลล์สตรอม (ยู 19) จะชนะ | 1-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
08:10 | จะชนะ อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ [72%] | 0 - 1 | [66%] แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 0-0 |
ผลบอล แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ |
||||
09:00 | จะชนะ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [92%] | 2 - 0 | [41%] Valour | 2-0 |
ผลบอล นอร์เวย์คัพ |
||||
01:00 | ฮามคาม ยู19 | 2 - 3 | คอนสวิงเกอร์ (ยู 19) | 1-2 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
21:00 | ปัคตากอร์ | 2 - 2 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 0-0 |
21:00 | ซอกเดียน่า จิซาค | 1 - 2 | นาซาฟ การ์ชิ | 0-1 |
ผลบอล เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
14:00 | ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) | 0 - 2 | คยองจู เอฟซี (ญ) | 0-1 |
16:00 | โซล อเมโซเนส (ญ) | 1 - 1 | กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) | 1-1 |
16:00 | ฮวาชอน (ญ) | 3 - 0 | ปูซาน ซังมู (ญ) | 0-0 |
16:00 | ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) | 3 - 0 | ชางยอง (ญ) | 1-0 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:00 | ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา | 0 - 0 | Monarcas Morelia | 0-0 |
ผลบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
17:10 | NC Magra U21 | 0 - 3 | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | 0-2 |
21:00 | จะชนะ ปาราดอ เอซี (ยู21) [74%] | 2 - 1 | [62%] เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 1-1 |
21:00 | เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) | 1 - 0 | ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) | 1-0 |
22:00 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | 1 - 0 | เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอล อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
22:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) | 2 - 1 | มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) | 0-1 |
00:00 | เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) | 1 - 0 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) | 1-0 |
00:00 | ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) | 1 - 3 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค (ญ) | 0-0 |
00:00 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) | 0 - 3 | เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) | 0-2 |
ผลบอล SVK U19 A |
||||
20:30 | AFC Nove Mesto nad Vahom U19 | 0 - 4 | OK Castkovce U19 | 0-1 |
ผลบอล อิรัก ลิก |
||||
21:40 | นาฟิต อัล ยันนูป | 1 - 0 | อัล-นาฟ | 1-0 |
23:45 | อาร์บิล | 0 - 2 | นาฟิต อัลวาซาต | 0-1 |
02:00 | อัล ซอลรา | 2 - 0 | Zakho | 1-0 |
ผลบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
19:30 | ซามเตรเดีย | 2 - 1 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | 0-1 |
19:30 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 1 - 3 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 1-3 |
ผลบอล อาร์เจนตินา คัพ |
||||
03:10 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 4 - 1 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 1-0 |
06:10 | ปาโตรนาโต ปารานา | 2 - 0 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:00 | Quakers Hill Juniors SC | 0 - 7 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 0-4 |
16:30 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ | 3 - 1 | เพิร์ท กลอรี่ | 2-0 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
16:00 | มอนเตเนโก(ยู 19) | 1 - 1 | บอสเนีย (ยู 19) | 1-1 |
02:00 | โดมินิโก | 2 - 1 | เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ | 1-1 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
01:15 | บาสเซโคร์ท | 2 - 2 | FC Munsingen | 0-2 |
ผลบอล ตุรกี ลีก 2 |
||||
20:00 | จะชนะ ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ [78%] | 0 - 0 | [59%] โบดรุมสปอร์ | 0-0 |
20:00 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 0 - 0 | Hekimoglu Trabzon | 0-0 |
00:00 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 0 - 0 | อาเหม็ดสปอร์ | 0-0 |
00:00 | Ispartaspor | 0 - 2 | Bursa Niluferspor AS | 0-1 |
ผลบอล ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
20:00 | Artvin Hopaspor | 2 - 1 | Kutahyaspor | 1-0 |
20:00 | ออฟสปอร์ | 1 - 1 | เฟธิเยสปอร์ | 0-0 |
20:00 | Utkoi | 3 - 1 | Yldrm Belediyesispor | 1-1 |
00:00 | ออร์ดูสปอร์ | 1 - 0 | Celspor | 0-0 |
ผลบอล รัสเซีย DIV2 |
||||
18:00 | FC Yessentuki | 1 - 2 | เอสเคเอ รอสตอฟ | 0-0 |
19:00 | มาชูค- เคเอ็มวี | 0 - 2 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 0-1 |
19:00 | สปาร์ตัก นาลชิค | 0 - 2 | FK Forte Taganrog | 0-2 |
20:00 | เอฟเค ไบโอลอก | 1 - 0 | FC Tuapse | 1-0 |
20:30 | จะชนะ ลีเจียน ไดนาโม [89%] | 3 - 2 | [43%] โรเตอร์ โวลโกกราด บี | 1-0 |
22:00 | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | 3 - 0 | สตาฟโรพอล-2009 | 1-0 |
22:00 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 1 - 1 | FK Kuban Kholding | 0-1 |
ผลบอล สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
21:00 | อัล นาสร์ (ยู 21) | 1 - 2 | อัล อาห์ลี ดูไบ (ยู 21) | 0-1 |
21:00 | อัล นาเซอร์ ดูไบ (ยู 21) | 1 - 2 | ชาบับ ดูไบ (ยู 21) | 0-1 |
21:00 | อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) | 1 - 2 | อัลไอน์ (ยู 21) | 1-1 |
21:00 | อัล-ดาฟรา (ยู 21) | 0 - 1 | วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) | 0-1 |
21:00 | เอมิเรตส์ คลับ (ยู 21) [65%] | 2 - 4 | [76%] อิตติฮัดคาลบา (ยู 21) จะชนะ | 0-3 |
ผลบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | จะชนะ Kedus Giorgis [86%] | 0 - 0 | [43%] Wolaita Dicha | 0-0 |
20:00 | เอธิโอเปียน คอฟฟี่ | 4 - 3 | Welkite Ketema | 1-3 |
ผลบอล คาซัคสถานสตรี |
||||
14:00 | Okzhetpes (w) | 2 - 1 | Tomiris Turan (W) | 0-1 |
ผลบอล รวันดาคัพ |
||||
20:00 | เอเอส คิกาลี | 1 - 0 | โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
08:10 | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า | 1 - 1 | เทาโร เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
00:00 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท [66%] | 0 - 2 | [75%] FC Teutonia 05 จะชนะ | 0-0 |
01:00 | SSV Homburg Numbrecht | 2 - 3 | Eintracht Hohkeppel | 2-2 |
01:00 | จะชนะ ASV Suchteln [85%] | 4 - 0 | [58%] เอสดับบลิวดัสเซลคอร์ฟ | 2-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:30 | FC Inter II | 2 - 0 | วีจี 62 | 2-0 |
22:59 | จะชนะ คิอิสโต้ วาซ่า [77%] | 4 - 2 | [66%] เคพีวี อคาเตเมีย | 3-0 |
22:59 | โรลล่อน โปเจ็ท | 6 - 0 | Roi United | 4-0 |
22:59 | คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า | 3 - 1 | ริ ปา | 3-0 |
23:30 | วีพีวี เปาโล-วีย์คอท | 0 - 4 | เอสเซ่ ไอเค | 0-0 |
00:00 | ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ | 0 - 2 | โตเว โปลี | 0-0 |
00:00 | NouLa [60%] | 0 - 3 | [87%] ทีไอพีเอส วันตา จะชนะ | 0-2 |
00:00 | ทีเคที [42%] | 0 - 2 | [93%] ทีพีวี แทมเปเร่ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
00:00 | SV Ilz | 2 - 1 | Usv Mettersdorf | 0-0 |
00:30 | Union Edelweiss | 1 - 2 | SPG Pregarten | 0-1 |
01:00 | St.Polten Amateure | 3 - 2 | SC Ortmann | 2-0 |
ผลบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:45 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ [50%] | 1 - 2 | [86%] พสุนธรา คิงส์ จะชนะ | 0-2 |
16:45 | จะชนะ โมฮัมเมดัน เอสซี [71%] | 1 - 3 | [69%] ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ | 0-2 |
16:45 | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ | 1 - 0 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 1-0 |
16:45 | อาบาฮานี | 1 - 1 | เชค รัสเซล เคซี | 1-0 |
ผลบอล มาลี Premiere Division |
||||
00:20 | ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | 1 - 0 | Onze Createurs | 1-0 |
02:20 | Monrovia Black Star | 2 - 0 | AS Korofina | 0-0 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
01:00 | CD Luis Angel Firpo Reserves | 1 - 2 | อลิอันซ่า เอฟซี(สำรอง) | 0-1 |
04:00 | AD Isidro Metapan Reserves | 1 - 0 | CD Platense Zacatecoluca Reserves | 0-0 |
ผลบอล เยอรมันลิกา Westfalen |
||||
00:30 | FSV Gerlingen | 3 - 0 | DJK TuS Hordel | 2-0 |
01:00 | SV Hohenlimburg 1910 | 1 - 4 | FC Lennestadt | 0-1 |
01:00 | TuS Tengern | 0 - 4 | TuS Hiltrup | 0-3 |
ผลบอล นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
08:00 | จะชนะ เรอัล เอสเทล [88%] | 0 - 1 | [46%] วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | 0-0 |
09:00 | ดิเรียนเกน | 0 - 0 | มานากัว เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
22:59 | Tarnby FF | 3 - 0 | KFUM | 1-0 |
00:00 | Fuglebakken | 3 - 2 | เอเอสเอ อาร์ฮุส | 0-1 |
00:00 | นอร์เรสซันด์บี | 1 - 3 | Vejgaard B | 0-1 |
00:00 | Frederikssund IK | 4 - 3 | อัลเรโรด เอฟเค | 3-0 |
ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
18:00 | เคเอ็มซี เอฟซี | 3 - 2 | มทิปวา ชูการ์ | 1-2 |
20:00 | รูวู ชูตติ้ง | 2 - 1 | Geita Gold | 0-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:30 | จะชนะ อัลมาโกร(สำรอง) [92%] | 1 - 1 | [38%] ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) | 1 - 0 | ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) | 1-0 |
22:00 | ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) | 1 - 1 | คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) | 0-0 |
00:00 | ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) | 4 - 1 | ซาคาชิสปาส(สำรอง) | 3-0 |
00:00 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 1 - 1 | ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) | 1-1 |
01:00 | CA Atlanta Reserves [70%] | 4 - 0 | [66%] บียา ดาลมิเน(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
01:00 | จะชนะ Deportivo Camioneros Reserves [74%] | 0 - 1 | [65%] คิลเมส(สำรอง) | 0-1 |
01:30 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) | 1 - 0 | ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอล อิตาลี Serie D |
||||
21:00 | Atletico Uri | รอ | Cynthiabalonga |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
08:00 | ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า | 0 - 0 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 0-0 |
ผลบอล Brazil L |
||||
20:00 | ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี | 1 - 5 | Imperio Serrano | 1-2 |
ผลบอล Ghana FA Cup |
||||
22:00 | Bechem United | รอ | อาดัวน่าสตาร์ส |
ผลบอล Senegal Ligue 2 |
||||
22:10 | Thies FC | 1 - 1 | Coton Sports de Tamba | 0-1 |
ผลบอล Tajikistan Vysshaya Liga |
||||
19:00 | เอฟเค คูจานด์ | 0 - 0 | Ravshan Kulob | 0-0 |
19:00 | FC Khatlon | 1 - 1 | อิสทิโล ดูชานบี | 1-0 |
ผลบอล Faroe Islands Division 1 |
||||
00:30 | ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ | 1 - 1 | ไวกิงเกอร์ โกตู 2 | 0-0 |
02:00 | บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 | 2 - 0 | 07 Vestur II | 1-0 |
ผลบอล พีบีเอ ฟิลิปปิน คัพ |
||||
16:00 | จะชนะ คายาเอฟซี [80%] | 3 - 0 | [64%] Dynamic Herb Cebu | 2-0 |
19:15 | สตาเลี่ยนลากูน่า เอฟซี | 0 - 0 | เซเรส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล Benin Ligue 1 |
||||
22:00 | ASPAC Cotonou | 1 - 1 | Beke FC | 1-1 |
ผลบอล Mauritania Division 2 |
||||
22:30 | เอฟซี เดวส์ | 4 - 2 | Olympique de Sebkha | 3-1 |
01:00 | ASC Gendrim | 1 - 0 | FC Brakna | 1-0 |
ผลบอล Gambia Division 2 |
||||
22:59 | Red Hawks FC | 3 - 3 | Latrikunda Utd | 1-3 |
22:59 | Gunjur United | 1 - 0 | Tallinding United | 0-0 |
23:25 | Jarra West FC [71%] | 1 - 1 | [68%] Greater Tomorrow FC | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอล Mongolia First League |
||||
18:00 | DMU | 3 - 2 | Erchim B | 2-1 |
ผลบอล Kyrgyzstan Top Liga |
||||
18:30 | FK Kara-Balta | 1 - 4 | ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค | 0-2 |
ผลบอล Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:30 | จะชนะ Atletico Goianiense U20 [83%] | 6 - 0 | [73%] Morrinhos U20 | 2-0 |
01:30 | Atletas de Jesus U20 [32%] | 2 - 3 | [97%] Hidrolandense U20 จะชนะ | 0-1 |
01:30 | Guanabara City U20 | 0 - 3 | Cerrado U20 | 0-2 |
ผลบอล Bangladesh Championship League |
||||
17:00 | Gopalganj SC | 2 - 5 | Azampur FC Uttara | 0-3 |
19:15 | Dhaka Wanderers [59%] | 2 - 1 | [79%] BFF Elite Football Academy จะชนะ | 0-1 |
ผลบอล Australia Womens Federation Cup |
||||
16:15 | แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) | 3 - 1 | แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) | 2-0 |
ผลบอล Senegal FA Cup |
||||
23:30 | Mbour | 1 - 1 | ASC Yeggo | 1-0 |
01:00 | Cayor Foot | 0 - 2 | Diambars | 0-1 |
ผลบอล Germany Verbandsliga |
||||
00:30 | FSG Gudensberg | 2 - 2 | SG Ehrenburg | 1-0 |
00:30 | SV Niedernhausen | 1 - 2 | FV Breidenbach | 1-0 |
00:30 | FC Waldbrunn | 5 - 0 | Waldgirmes II | 4-0 |
ผลบอล India Delhi Senior Division |
||||
18:15 | Delhi Tigers | 0 - 0 | ปัญจาบ | 0-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Carioca Serie A2 |
||||
04:00 | โวลตา เรดอนดา | 2 - 0 | ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ | 0-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Amapaense |
||||
06:15 | Oratorio RC | 1 - 6 | Trem-AP | 0-3 |
ผลบอล Brazil Campeonato U20 Women |
||||
18:30 | Gremio FBPA U20 (W) | 6 - 0 | America MG U20 (W) | 2-0 |
02:00 | Goias U20 (W) | 0 - 8 | Fluminense RJ U20 (W) | 0-2 |
04:30 | Ceara U20 (W) | 3 - 3 | Botafogo RJ U20 (W) | 1-1 |