ผลบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
00:45 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 0 - 2 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 0-1 |
03:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 5 - 1 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 3-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
03:15 | กิล วิเซนเต้ | 3 - 2 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 1-0 |
ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | เฟเนร์บาห์เช่ | 1 - 2 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 1-1 |
ผลบอล ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | จะชนะ เอสปันญ่อล [82%] | 1 - 2 | [51%] เอลเช่ | 1-2 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
03:00 | เรอัล โอเบียโด | 1 - 1 | เออิบาร์ | 1-0 |
ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
22:59 | โตริโน่ | 4 - 0 | ฟิออเรนติน่า | 3-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
16:00 | เอฟซี ออเกรส์ พิเตสตี | 3 - 1 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 1-1 |
16:00 | ดาเชีย มิโอวินี่ | รอ | เอฟซี ออเกรส์ พิเตสตี | |
20:00 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 1 - 4 | โกรนิงเก้น | 0-2 |
01:00 | เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) | 4 - 0 | แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) | 3-0 |
ผลบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
02:55 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | แอสตัน วิลล่า | 1-0 |
ผลบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ |
||||
20:00 | เซเนกัล(N) | 1 - 0 | ซิมบับเว | 0-0 |
22:59 | โมร็อกโก(N) | 1 - 0 | กานา | 0-0 |
22:59 | กินี(N) | 1 - 0 | มาลาวี | 1-0 |
02:00 | คอโมโรส(N) [58%] | 0 - 1 | [72%] กาบอง จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
01:15 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 2 - 1 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 1-0 |
ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
00:00 | อัลตินอร์ดู | 2 - 3 | เคซิโอเรนกูคู | 1-0 |
ผลบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
22:59 | จะชนะ เอสแอล เบนฟิก้า บี [73%] | 1 - 2 | [65%] ปอร์โต้ บี | 0-1 |
01:00 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 2 - 1 | เฟยเรนเซ่ | 1-0 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | จะชนะ โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [88%] | 1 - 0 | [41%] โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
00:00 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 0 - 2 | คาฟร์ กาซิม | 0-1 |
00:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 4 - 4 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 2-0 |
00:00 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 2 - 0 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 1-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
02:45 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 2 - 4 | เกทส์เฮด | 0-3 |
ผลบอล กาตาร์ ลีก |
||||
21:30 | อัล เรย์ยาน | 3 - 0 | อัล วาครา | 1-0 |
ผลบอล ซีเรีย ลีก |
||||
19:00 | อัล อิติฮัด | รอ | Efrin | |
19:00 | อัล นาวัล | รอ | ฮัททีน | |
19:00 | อัล ฟูโตวา | รอ | อัล ทาลิย่า | |
19:00 | อัล วัทบา | รอ | Ha Ji lage | |
19:00 | อัล จาอิส (SYR) | รอ | จาเบิลช | |
19:00 | อัล-โชต้าดามัสกัส | รอ | อัล วาห์ดา | |
19:00 | เทชริน เอสซี | รอ | อัล คารามาห์ |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
21:45 | อัล บูไดย่า | 1 - 2 | อิสท์ ริฟฟา | 0-1 |
21:45 | Al Khaldiya | 3 - 0 | อัล นาจม่า | 2-0 |
00:20 | มานาม่า คลับ | 0 - 2 | อัล ริฟฟา | 0-2 |
ผลบอล คูเวต ลีก |
||||
21:40 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 1 - 0 | อัล-ทาดามอน(คูเวต) | 0-0 |
23:55 | อัล คาดเซีย | 1 - 0 | อัล นาสเซอร์ | 1-0 |
ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | อัล ซาวิ เอ | 0 - 1 | Abu Salim | 0-0 |
ผลบอล Tipsport คัพ |
||||
16:30 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า(N) | 1 - 3 | เอฟเค เซนิก้า | 0-2 |
ผลบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
02:45 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | 1 - 0 | คิงสโตเนียน | 0-0 |
ผลบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:45 | Al-Akhdoud | 1 - 2 | โอฮูด มีดินา | 1-1 |
21:40 | อัล-นาดห์ฮา | 0 - 1 | อัล-จีล | 0-0 |
21:45 | ฮาเจอร์ | 1 - 0 | อัล-โชอาลาห์ | 0-0 |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
19:20 | อัล-นาเซอร์(เยาวชน) | 6 - 0 | อัล ทาย(เยาวชน) | 3-0 |
ผลบอล บราซิล โคปา SP Juniores |
||||
21:00 | Atletico Matogrossense Youth | 3 - 2 | Monte Azul SP (Youth) | 1-0 |
22:59 | Concordia U20(N) | 0 - 3 | อิทัวโน่ (เยาวชน) | 0-3 |
22:59 | ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน)(N) | 0 - 1 | RB Bragantino Youth | 0-1 |
22:59 | กัวรูล์โฮสเอสพี (เยาวชน) | 1 - 0 | ซานทาน่า เอพี (เยาวชน) | 1-0 |
22:59 | Mauaense SP Youth [46%] | 1 - 6 | [90%] โวลตา เรดอนด้า(เยาวชน) จะชนะ | 0-2 |
22:59 | Canaa/BA Youth | 2 - 1 | ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) | 0-0 |
22:59 | Aquidauanense MS Youth(N) | 0 - 0 | กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) | 0-0 |
22:59 | Jacuipense BA Youth(N) | 6 - 0 | นาซีอองนัล ฟาสต์ คลับ(เยาวชน) | 2-0 |
22:59 | อีซี เซา โฮเซ อาร์เอส (เยาวชน)(N) | 2 - 3 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) | 1-2 |
23:15 | โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) | 1 - 1 | บาเฮีย (เยาวชน) | 0-0 |
01:15 | อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) | 1 - 2 | ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) | 1-1 |
01:15 | จากัวริอูน่า เอสพี(เยาวชน) | 0 - 3 | เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) | 0-2 |
01:15 | ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน) | 1 - 1 | อาไว (เยาวชน) | 0-1 |
01:15 | เมาอา เอสพี(เยาวชน) | 0 - 0 | แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) | 0-0 |
01:15 | ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) | 0 - 1 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) | 0-1 |
01:15 | ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) | 0 - 2 | วิลา โนวา(เยาวชน) | 0-0 |
01:15 | Matonense SP Youth | 2 - 3 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 1-1 |
01:15 | แมนทิแคร์รา(เยาวชน) | 0 - 5 | วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) | 0-2 |
01:15 | เซา ไรมุนโด โรไรมา (เยาวชน)(N) | 0 - 1 | ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) | 0-0 |
03:00 | Camacariense Youth | 0 - 2 | ซานโต อังเดร(เยาวชน) | 0-1 |
03:15 | อูเนียว มอกิ (เยาวชน) [59%] | 0 - 3 | [79%] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) จะชนะ | 0-2 |
03:45 | คอนเฟียนคา พีบี (เยาวชน)(N) | 1 - 5 | ปอนเต เปรตา(เยาวชน) | 1-3 |
03:45 | เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20)(N) | 1 - 1 | ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) | 0-0 |
05:15 | จะชนะ เกรมิโอ้ โอซาสโก้ อูแด็กซ์(เยาวชน) [81%] | 0 - 1 | [57%] จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) | 0-1 |
06:00 | เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) | 0 - 2 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 0-0 |
06:00 | ฟรานคาน่า(เยาวชน) | 1 - 1 | ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:00 | คอร์เรคามินอส ยูเอที | 1 - 2 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอล UAE RL |
||||
20:00 | อัล วาห์ดา อาบู ดาบี (สำรอง) | 5 - 1 | อัล นาสเซอร์ (สำรอง) | 2-1 |
20:00 | อัล ด๊าฟร่า(สำรอง) | 6 - 0 | อัล โอรูบา (ยู 21) | 3-0 |
ผลบอล อิรัก ลิก |
||||
18:00 | อาร์บิล | 4 - 2 | Newroz SC(IRQ) | 3-0 |
18:00 | Naft Misan | 4 - 1 | นาฟิต อัล ยันนูป | 0-1 |
18:00 | Al Sinaah | 0 - 0 | นาฟิต อัลวาซาต | 0-0 |
20:10 | อัล โชลต้า | 1 - 0 | อัล นาจาฟ | 0-0 |
ผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
16:30 | พีเอส ติร่า | 2 - 3 | เปอร์เซบายา สุราบายา | 1-2 |
ผลบอล อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | มุมไบ ซิตี้ | 0 - 3 | เบงกาลูรู | 0-3 |
ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
21:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | 5 - 1 | FC Erzgebirge Aue U17 | 2-0 |
ผลบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | Thonburi United FC | 1 - 1 | มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ | 0-1 |
ผลบอล ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก |
||||
17:00 | ดีเฟนเดอร์ส เอสซี | 6 - 1 | นิว ยัง เอสซี | 2-1 |
17:00 | รีเนาน์ เอสซี | 2 - 1 | Ratnam SC | 1-0 |
21:00 | เรด สตาร์ เอสซี | 0 - 3 | อัพ คันทรี ไลอ้อน เอสซี | 0-1 |
ผลบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
21:30 | จะชนะ แอสตัน วิลล่า (ยู 23) [84%] | 1 - 2 | [59%] มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) | 0-1 |
02:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) | 0 - 1 | ลิเวอร์พูล (ยู 23) | 0-0 |
02:00 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) [65%] | 2 - 2 | [79%] คริสตัล พาเลซ(ยู 23) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
02:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1 - 1 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) | 0-0 |
02:00 | เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) | 3 - 0 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 0-0 |
02:00 | เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) | 1 - 1 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) | 1-0 |
02:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) [59%] | 1 - 2 | [81%] ฟูแล่ม(ยู 23) จะชนะ | 0-1 |
02:00 | ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) | 2 - 0 | เรดดิ้ง(ยู 23) | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
20:00 | จะชนะ ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) [66%] | 4 - 1 | [76%] ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) | 2-0 |
20:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) | 4 - 2 | โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) | 2-2 |
20:00 | มิลล์วอลล์(ยู 23) | 2 - 3 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) | 2-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
02:45 | พอร์ทาดาวน์(สำรอง) | 2 - 3 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) | 2-1 |
ผลบอล Columbia women |
||||
21:20 | Distrito Elite (W) | 1 - 3 | Nottingham Angeles (W) | 0-2 |
01:00 | Future SC (W) | 4 - 3 | CD Caterpillar Motor (W) | 1-3 |
ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
09:00 | ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) | 0 - 1 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 0-1 |
06:00 | คลับ เนกาซ่า (ญ) | 1 - 3 | ไทเกรส(ญ) | 0-2 |
ผลบอล Gambia GFA League |
||||
00:00 | Banjul United | 0 - 2 | Team Rhino FC | 0-1 |
02:00 | Real Banjul | 1 - 2 | Wallidan | 0-1 |
ผลบอล โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
19:00 | ซีรีส(ยู 20) | 0 - 5 | 7 de Abril U20 | 0-4 |
ผลบอล Gambia Division 2 |
||||
22:59 | Waterside FC | 0 - 0 | Kanifing East FC | 0-0 |
ผลบอล Nepal super |
||||
14:15 | Nepal Police Club | 1 - 1 | Brigade Boys FC | 1-1 |
ผลบอล Tanzania First Division |
||||
20:00 | แอฟริกาลียง | 2 - 1 | African Sports | 2-0 |
ผลบอล Zanzibar Mapinduzi Cup |
||||
20:15 | อาซาม เอฟซี(N) | 0 - 0 | ยัง แอฟริกันส์ | 0-0 |
00:15 | ซิมบ้า(N) | 2 - 0 | Namungo FC | 1-0 |
ผลบอล Bhutan Presidents Cup |
||||
16:00 | Sherubtse FC | 1 - 5 | ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-4 |