ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:00 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 1 - 0 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 0-0 |
03:00 | ซาร์เมียนโต้ | 0 - 0 | บานฟิลด์ | 0-0 |
05:15 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 0 - 4 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 0-1 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
00:30 | ซังค์ เพาลี | 3 - 1 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 2-0 |
ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
08:10 | แนชวิลล์ เอฟซี | 3 - 1 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 1-1 |
10:35 | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | 0 - 0 | รีล ซอลต์ เลค | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
02:45 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 1 - 0 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 0-0 |
ผลบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
02:45 | บาร์นสลีย์ | 0 - 2 | สวอนซี ซิตี้ | 0-0 |
02:45 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 1 - 0 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 0-0 |
02:45 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 4 - 0 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 3-0 |
02:45 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0 - 1 | ฮัลล์ ซิตี้ | 0-1 |
02:45 | บริสตอล ซิตี้ | 1 - 0 | สโต๊ค ซิตี้ | 1-0 |
02:45 | มิลล์วอลล์ | 1 - 1 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 0-1 |
02:45 | จะชนะ ฟูแล่ม [90%] | 0 - 0 | [39%] ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
18:00 | CSA Steaua Bucuresti | 6 - 0 | ยูนิเรีย บาสคอฟ | 3-0 |
01:00 | Schwarz-Weiss Essen | 1 - 0 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 1-0 |
01:30 | โกยาส(เยาวชน) | 1 - 0 | วิลา โนวา(เยาวชน) | 1-0 |
02:00 | Yellow Boys Weiler-La-Tour | 3 - 1 | Jeunesse Junglinster | 1-1 |
ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | หนานจิงซิตี้เอฟซี(N) | 1 - 0 | ปักกิ่ง ลี่ กง | 1-0 |
18:30 | ไซโบ้ ซันเดย์(N) | 0 - 0 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง | 0-0 |
ผลบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
00:45 | เบซิคตัส เจเค | 1 - 2 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 1-0 |
00:45 | อินเตอร์ มิลาน | 2 - 0 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 0-0 |
03:00 | คลับบรูซ | 0 - 5 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 0-4 |
03:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 2 - 1 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 0-0 |
03:00 | จะชนะ แอตเลติโก้ มาดริด [85%] | 0 - 1 | [51%] เอซี มิลาน | 0-0 |
03:00 | ลิเวอร์พูล | 2 - 0 | ปอร์โต้ | 0-0 |
03:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 3 - 1 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 2-0 |
03:00 | เชอร์ริฟ ติราสโพล [46%] | 0 - 3 | [91%] เรอัล มาดริด จะชนะ | 0-2 |
ผลบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก |
||||
22:30 | สปาร์ตัก มอสโก | 2 - 1 | นาโปลี | 2-0 |
ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
19:00 | เอฟซี มินาจ | 1 - 1 | โคลอส โคซาลิฟก้า | 0-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
19:30 | ดราว่า | 1 - 0 | เอ็นเค ครักคา | 0-0 |
ผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:00 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 2 - 1 | บัซคา โทโพลา | 1-0 |
ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
22:59 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 1 - 2 | บานิค ออสตราว่า | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
20:00 | PAOK Saloniki B | 1 - 2 | เวเรีย เอฟซี | 1-2 |
20:00 | ตริคาล่า | 0 - 0 | อิราคลิส | 0-0 |
20:00 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 2 - 2 | Olympiakos Piraeus B | 0-1 |
20:00 | เอโอ คาวาลา | 0 - 6 | สโกดา ซานธี | 0-5 |
20:00 | ดิโอโกรัส | 1 - 0 | AO Episkopis Rethymno | 0-0 |
20:00 | คาลิเทีย | 1 - 0 | อีกาเลโอเอเธนส์ | 1-0 |
20:00 | Asteras Vlachioti | 0 - 1 | AE Kifisias | 0-0 |
20:00 | โอลิมเปียกอส โวลัว | 3 - 2 | อปอลล่อน คาลามาเรีย | 2-0 |
20:00 | Almopos Arideas | 3 - 1 | เปียริกอส | 1-0 |
20:00 | เออีแอล ลาริซ่า | 2 - 0 | พานเซอร์ไรกอส | 1-0 |
20:00 | คิสสามิกอส | 2 - 2 | โรดอส เอฟซี | 2-1 |
20:00 | เออร์โกเทลิส | 0 - 0 | AEK Athens B | 0-0 |
20:00 | เออี คาไรสคาคิส | 0 - 1 | คาลามาต้า เอโอ | 0-0 |
20:00 | Ierapetra | 1 - 1 | ไอโรโดทอส | 0-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | บันก้า การ์ซได | 3 - 1 | เนเวซิส | 0-1 |
00:00 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 2 - 0 | บอลติกปาเนเวจิส | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล อิตาลี C ซูเปอร์คัพ |
||||
20:30 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 0 - 1 | คาตันซาโร่ | 0-0 |
20:30 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 1 - 0 | ปิอาเชนซา | 1-0 |
21:00 | ปาโดวา | 1 - 0 | วิเทอเบเซ่ | 1-0 |
23:30 | เตราโม่ | 0 - 3 | ซุดติโรล อัลโต้ | 0-2 |
ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
00:00 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 3 - 2 | โครบริ โกลกูฟว์ | 3-0 |
02:30 | โคโรน่า คีลเซ่ | 0 - 1 | จีเคเอส ทิคี | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
18:30 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | 1 - 0 | ปาดิสเด เอฟซี | 0-0 |
18:30 | ฟาร์ เซปาซี่ | 0 - 2 | เซปาฮัน | 0-1 |
18:30 | นาซซาจี้ มาซานดาราน | 2 - 2 | เพย์กัน | 1-0 |
18:30 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ | 0 - 0 | อลูมิเนียม อารัก เอฟซี | 0-0 |
19:30 | กอล โกฮาร์ เอฟซี | 0 - 0 | เอสเตกฮลัล | 0-0 |
20:30 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | 0 - 1 | เมส ราฟซานจาน | 0-0 |
20:30 | ซบ อฮัน | 0 - 1 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 0-1 |
21:30 | เพอร์เซโปลิส | 1 - 0 | ซาแนท นาฟ | 0-0 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
19:30 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 0 - 3 | โอปาว่า | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:00 | Tshakhuma TM | 0 - 0 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:30 | ไกเซอร์ ชีฟ | 1 - 1 | อามาซูลู | 1-0 |
22:30 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 2 - 2 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:30 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 0 - 3 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0-2 |
ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | SCCM Chabab Mohamedia | 2 - 1 | คลับ แซลมี | 1-0 |
00:15 | แมคฮาร์บ | 0 - 0 | เฟร์ ราเบท | 0-0 |
02:30 | เอฟยูเอส ราบัท | 2 - 2 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 1-0 |
ผลบอล โอมาน ลีก |
||||
19:35 | โอมาน คลับ | 7 - 0 | Nizwa Club | 1-0 |
19:40 | อัลรูสตัก | 2 - 1 | มัสแคท | 1-0 |
19:40 | โซฮาร์ คลับ | 0 - 1 | อัล ซีบ | 0-0 |
19:40 | บาห์ลา | 1 - 1 | ซาฮัม | 0-0 |
20:05 | Salalah | 0 - 0 | อัล นาห์ด้า | 0-0 |
22:50 | อัล ซูวาอี | 0 - 0 | ดูฟาร์ | 0-0 |
23:05 | อัล นาเซอร์ (โอมาน) | 0 - 1 | อัล มูซานนาห์ | 0-0 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
03:00 | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | 4 - 1 | เนิร์น เคาน์ตี้ | 0-0 |
03:00 | คีธ | 1 - 2 | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:40 | Shkumbini Peqin | 2 - 0 | เคเอส บีริซ บอลช์ | 1-0 |
19:40 | เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค | 1 - 0 | Burreli | 0-0 |
ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:00 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 4 - 2 | Namestovo | 2-1 |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:15 | คาราคาส เอฟซี | 4 - 1 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 2-1 |
04:15 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 4 - 2 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 2-1 |
06:50 | เดปอร์ตีโบ ลาร่า(N) | 1 - 3 | โมนาคัส เอสซี | 1-1 |
ผลบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
00:00 | เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) | 1 - 1 | ฮาล์มสตัด (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอล เกาหลีใต้ FA คัพ |
||||
18:00 | ชุนนัมดรากอนส์ | 0 - 1 | แดกู เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 3 - 0 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 0-0 |
03:00 | จิคาราล เซอร์โคบา | 2 - 2 | Guanacasteca | 1-1 |
06:00 | เฮเรดิอาโน(N) | 2 - 0 | เอดี กรีเชีย | 1-0 |
06:00 | ซานโตส เด กัวปิเลส | 1 - 2 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 1-1 |
ผลบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
02:45 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 2 - 2 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 1-1 |
ผลบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
01:00 | ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) | 3 - 5 | บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) | 0-2 |
ผลบอล เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
12:00 | กิมโป เอฟซี | 1 - 0 | เชนันซิตี้ | 0-0 |
ผลบอล มอนเตเนโกร คัพ |
||||
19:00 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | 2 - 0 | โอเอสเค อิกาโล | 2-0 |
19:00 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 4 - 0 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 1-0 |
20:20 | โอเอฟเค พอดโกริก้า | 0 - 2 | Decic Tuzi | 0-0 |
22:59 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 2 - 0 | เอฟเครูดาร์ | 2-0 |
ผลบอล จอร์เจีย คัพ |
||||
16:00 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 2 - 3 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 2 - 1 | ดินาโม บาตูมี | 1-0 |
ผลบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
13:00 | ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) | 0 - 2 | เหอเบ่ย จิงยิง | 0-0 |
13:00 | เฉวียนโจว หย่าซิน(N) | 1 - 1 | Yanbian Longding | 1-1 |
13:30 | แดนทองเถิงเย่ว(N) | 2 - 0 | ส่านซีเชาเยว่ | 0-0 |
13:30 | อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ(N) | 1 - 1 | อู๋ซี หวูโกว | 1-1 |
ผลบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:35 | Al-Ameade | 1 - 1 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 1-1 |
21:30 | อัล-อดาลห์(N) | 1 - 1 | อัล กาดาซิย่า | 0-1 |
22:15 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 1 - 0 | อัล โอลูบัช | 0-0 |
ผลบอล อาร์เมเนียคัพ |
||||
17:00 | Noravank | 2 - 1 | อารารัต | 1-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
16:30 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 0 - 0 | นาซาฟ การ์ชิ | 0-0 |
19:30 | ปัคตากอร์ | 1 - 1 | บุนยอดกอร์ | 1-1 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:15 | Pumas Tabasco | 0 - 1 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 0-1 |
11:15 | ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา | 1 - 2 | เวนาโดส เอฟซี | 0-1 |
06:00 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า | 2 - 1 | คอร์เรคามินอส ยูเอที | 1-1 |
ผลบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ |
||||
15:00 | บางกอก เอฟซี | 1 - 1 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 0-1 |
15:00 | เมืองเลย ยูไนเต็ด | 0 - 2 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 0-2 |
15:00 | พิษณุโลก เอฟซี | 1 - 4 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | 0-1 |
15:00 | Singha GB Kanchanaburi | 2 - 4 | การท่าเรือ เอฟซี | 1-3 |
15:00 | สงขลา เอฟซี | 5 - 1 | ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี | 2-1 |
15:00 | มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 0 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 0-0 |
17:00 | โปลิศ เทโร เอฟซี | 1 - 0 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 0-0 |
18:00 | ลำปาง เอฟซี | 9 - 6 | นนทบุรี เอฟซี | 3-0 |
18:00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 5 - 0 | Phram Bangkok FC | 2-0 |
18:00 | เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ชลบุรี เอฟซี | 1-0 |
18:00 | นครราชสีมา เอฟซี | 0 - 0 | นครปฐม เอฟซี | 0-0 |
18:00 | หนองบัวลําภู | 4 - 1 | มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี | 1-1 |
18:00 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 2 - 0 | Rasi Salai United | 1-0 |
18:00 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 3 - 0 | ชัยนาท ยูไนเต็ด | 2-0 |
19:00 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 0 - 4 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 0-2 |
19:00 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 5 - 0 | พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี | 3-0 |
ผลบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
20:30 | ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) | 2 - 0 | อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) | 1-0 |
20:30 | อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) | 4 - 0 | เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) | 0-0 |
20:40 | ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | 0 - 3 | HB Chelghoum Laid U21 | 0-1 |
20:40 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 1 - 0 | NC Magra U21 | 0-0 |
20:45 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 4 - 3 | เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) | 0-0 |
20:45 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | 0 - 1 | ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) | 0-1 |
20:45 | ปาราดอ เอซี (ยู21) | 2 - 0 | ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
19:00 | FK Zarkovo | 0 - 1 | Mladost Novi Sad | 0-0 |
ผลบอล บัลแกเรีย U19 |
||||
19:00 | Sokol Markovo U19 | 4 - 0 | Vitosha U19 | 2-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย U19 |
||||
19:00 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) | 2 - 2 | เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) | 1-2 |
00:00 | เอ็นเค ครึคา (ยู 19) | 1 - 6 | เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) | 0-3 |
ผลบอล ไทยลีกคัพ |
||||
15:00 | มาบตาพุด ระยอง เอฟซี | 2 - 8 | เชียงใหม่ เอฟซี | 0-2 |
ผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | มาดูร่า ยูไนเต็ด(N) | 2 - 0 | เปอร์ซิค เคดีรี่ | 1-0 |
18:00 | เปอร์เซบายา สุราบายา(N) | 4 - 0 | เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง | 1-0 |
20:45 | เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด(N) | 0 - 4 | เปอร์ซิบ บันดุง | 0-3 |
ผลบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
18:00 | Rekord Bielsko Biala (w) | 0 - 5 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | 0-2 |
ผลบอล ENG SD1 |
||||
02:30 | พอลตัน โรเวอร์ | 5 - 1 | Slimbridge AFC | 4-0 |
02:45 | เอฟซี โรมาเนีย | 5 - 4 | เฮิร์ทฟอร์ด ทาวน์ | 2-2 |
ผลบอล อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
15:15 | เปอซิบา บาลิคปาปัน | 0 - 1 | เพอร์เซวอร์ แวโรเพน | 0-1 |
18:15 | พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า | 1 - 0 | Putra Sinar Giri | 0-0 |
ผลบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor |
||||
22:59 | โนวาลิ(ฟุตซอล) | 5 - 5 | MFK Sinara Ekaterinburg Futsal | 1-3 |
ผลบอล UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19 |
||||
16:00 | ไครัต อัลมาตี้(ยู 19) | 1 - 0 | เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) | 1-0 |
17:00 | เอฟซี เชอร์ริฟ(ยู 19) | 0 - 1 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | เอฟซี มินส์ค (ยู 19) | 1 - 1 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 1-0 |
18:30 | เบซิคตัส เจเค (ยู 19) | 0 - 1 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19) | 0-1 |
20:00 | อินเตอร์ มิลาน(ยู19) | 1 - 0 | ชัคตาร์ โดเนตสค์(ยู 19) | 1-0 |
20:00 | เซพเทมวรี โซเฟีย (ยู 19) | 2 - 4 | Glasgow Rangers U19 | 2-2 |
20:00 | ลิเวอร์พูล (ยู19) | 4 - 0 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 2-0 |
21:00 | คลับ บรูซ(ยู 19) | 4 - 1 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | 2-1 |
22:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19) | 1 - 3 | ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) | 0-1 |
22:00 | อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) | 3 - 0 | เอซี มิลาน(U19) | 1-0 |
22:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 3 - 2 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:30 | ซิดนีย์ โอลิมปิก | 2 - 4 | ซิดนีย์ เอฟซี | 1-1 |
16:00 | เพิร์ท กลอรี่(N) | 1 - 1 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 1-1 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
22:59 | อังกฤษ (ญ) ยู19(N) | 4 - 3 | นอร์เวย์ (ญ) ยู19 | 2-3 |
ผลบอล อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เดลี ไดนามอส(N) | 3 - 1 | เบงกาลูรู | 1-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
21:00 | เซาเปาโล(ยู 20) | 1 - 1 | เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) | 1 - 1 | ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) | 6 - 0 | ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) | 3-0 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
01:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า | 2 - 1 | วีเอฟบีเออร์บัค | 1-0 |
01:00 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 | 0 - 4 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 0-1 |
01:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) | 2 - 0 | เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ | 2-0 |
01:30 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 1 - 0 | Eilenburg | 1-0 |
ผลบอล บราซิลโคปาเวิร์ด |
||||
05:30 | วิลา โนวา | 3 - 0 | Nova Mutum EC | 0-0 |
06:30 | เรโม เบเลม | 3 - 0 | มานุส (สมัครเล่น) | 2-0 |
ผลบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | Sidama Bunna | 1 - 1 | Sebeta City | 0-0 |
22:00 | Mekelakeya | 0 - 0 | Kedus Giorgis | 0-0 |
ผลบอล รวันดา National League |
||||
20:00 | Etoile de LEst | 4 - 1 | Etincelles | 1-0 |
20:00 | เอเอส คิกาลี | 2 - 2 | Marines FC | 2-0 |
ผลบอล แองโกลา Girabola ลีก |
||||
21:00 | Sagrada Esperanca | 2 - 0 | Progresso | 1-0 |
22:30 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา | 3 - 1 | Recreativo Libolo | 3-1 |
ผลบอล อุรุกวัยกันดา |
||||
08:15 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 0 - 1 | ดานูบิโอ เอฟซี | 0-1 |
03:15 | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ(N) | 3 - 0 | โรชา เอฟซี | 1-0 |
05:45 | วิลล่า เทเรซ่า(N) [59%] | 1 - 1 | [76%] Albion FC จะชนะ | 1-0 |
ผลบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
08:00 | พลาซ่า อมาดอร์ | 0 - 1 | Veraguas FC | 0-0 |
ผลบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
01:30 | FC Neubrandenburg 04 | 2 - 3 | แบร์ลิเนอร์ เอสซี | 0-2 |
ผลบอล เจแปน Regional League |
||||
08:45 | Celeste Tokushima | 0 - 1 | FC Ise-shima | 0-1 |
11:30 | Ococias Kyoto AC | 0 - 1 | Criacao Shinjuku | 0-0 |
ผลบอล มาลี Premiere Division |
||||
22:45 | CS Duguwolofila | 1 - 1 | ยูเอสซี คิตะ | 0-0 |
22:59 | ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | 1 - 0 | US Bougouni | 0-0 |
22:59 | เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา | 0 - 3 | Onze Createurs | 0-0 |
ผลบอล เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
17:00 | TSC Backa Topola U19 | 1 - 3 | วอจ์โวดิน่า(ยู 19) | 1-3 |
17:00 | คูการิค(ยู 19) | 1 - 1 | FK Graficar Beograd U19 | 0-0 |
17:30 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) | 2 - 1 | FK Radnicki 1923 U19 | 1-0 |
17:30 | โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) | 0 - 2 | ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) | 0-0 |
18:00 | FK Rad Belgrade U19 | 1 - 0 | Spartak Subotica U19 | 0-0 |
18:00 | FK Rad Beograd U19 | 1 - 0 | FK Spartak Zdrepceva Krv U19 | 0-0 |
19:00 | IMT Novi Beograd U19 | 3 - 0 | ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) | 2-0 |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
01:00 | เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น | 4 - 2 | เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 | 2-1 |
01:00 | ฟอร์ซไฮม์ | 1 - 4 | เวลลิงเก้น | 0-1 |
01:30 | กอนเซนไฮม์ | 1 - 0 | ทียูเอสโคเบลนซ์ | 0-0 |
01:30 | สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล | 1 - 2 | Engers | 0-1 |
01:30 | FC Speyer | 0 - 1 | SV Rochling Volkling | 0-1 |
01:30 | Hassia Bingen | 0 - 2 | SG 2000 Mulheim-Karlich | 0-1 |
01:30 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | 5 - 0 | TSV Emmelshausen | 1-0 |
01:30 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) | 3 - 1 | Wadegesi Heim | 1-0 |
ผลบอล ฮังการี NB III |
||||
22:00 | คาโปสวาร์ | 2 - 2 | RCO Agde | 1-1 |
ผลบอล นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
06:00 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | 2 - 0 | เดปอร์ติโวโอโกตัล | 1-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
03:00 | CSD Jose C Paz | 1 - 1 | Musou Argentina | 1-1 |
03:00 | Atletico Maronese | 0 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ นีเควน | 0-0 |
03:00 | Andes Talleres | 2 - 3 | ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า | 1-0 |
03:00 | Gimnasia y Esgrima Pedernera Unidos | 0 - 2 | Club General San Martin VM | 0-2 |
03:00 | FADEP Mendoza | 1 - 1 | กูเทียเรส | 0-1 |
03:00 | CA Belgrano Parana | 0 - 1 | แอตเลติโก้ ปารานา | 0-1 |
03:00 | Estudiantes de Resistencia | 2 - 0 | CA Falucho | 0-0 |
03:00 | Argentino Oeste | 1 - 1 | ยูเวนตุด เดอ เปการ์มิโน | 0-0 |
03:10 | Social Atletico Television | 3 - 0 | Las Campanas | 1-0 |
03:10 | Unidos de Olmos | 5 - 1 | Alumni Los Hornos | 3-1 |
03:10 | Estrella de Berisso | 2 - 1 | Defensores de Glew | 2-1 |
03:30 | CA Colon Junior | 5 - 1 | Atletico Trinidad | 2-0 |
04:30 | Deportivo Colon CC | 4 - 1 | Independiente Cosquin | 3-1 |
ผลบอล อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
20:00 | ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) | 0 - 2 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) | 0-1 |
ผลบอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
02:45 | คลิฟตันวิลล์(สำรอง) | 7 - 3 | ลินฟีลด์(สำรอง) | 4-2 |
ผลบอล อินเดีย MFA ซูเปอร์คัพ |
||||
15:30 | รีล แคชเมียร์ เอฟซี | 3 - 0 | Indian Arrows | 2-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
03:00 | เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี | 6 - 0 | มหาวิทยาลัยดับลิน เอฟซี | 2-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 0 - 0 | บานฟิลด์(สำรอง) | 0-0 |
19:00 | โคลอน (สำรอง) | 1 - 1 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 0-0 |
19:00 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 1 - 1 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 1-0 |
19:00 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 4 - 1 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 1-0 |
03:00 | Club Atletico Mitre Reserves | 3 - 1 | ซานมาร์ติน เดอ ทูคูมัน(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอล โรมาเนีย U19 ลีก |
||||
17:00 | Farul Constanta U19 | 7 - 0 | CSA Steaua Bucuresti U19 | 3-0 |
17:00 | FC Arges Pitesti U19 | 3 - 0 | CS U Craiova U19 | 2-0 |
17:00 | FC Ripensia Timisoara U19 | 4 - 0 | LPS Banatul Timisoara U19 | 2-0 |
17:00 | FC Academica Clinceni U19 | 6 - 0 | ACS Bucharest U19 | 1-0 |
17:00 | ACS Sepsi U19 | 7 - 1 | ACS Kids Tampa Brasov U19 | 4-1 |
17:00 | FC Buzau U19 | 1 - 1 | LPS Buzau U19 | 1-1 |
17:00 | FC Voluntari U19 | 3 - 2 | ดินาโม บูคาเรสต์(ยู19) | 1-1 |
17:00 | Concordia Chiajna U19 | 1 - 5 | สเตอัว บูคาเรสต์ (ยู 19) | 1-2 |
ผลบอล ฮังการี U19 2nd Division |
||||
18:00 | Budai FC U19 | 3 - 1 | Szeged-Csanad Grosics U19 | 1-1 |
ผลบอล อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 1 - 1 | ASD Fanfulla | 1-1 |
20:30 | US Follonica Gavorrano | 3 - 1 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 1-0 |
20:30 | Correggese Calcio | 0 - 1 | คาร์ปิ | 0-0 |
20:30 | วิสอาร์ทิน่า | 2 - 3 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 1-1 |
20:30 | เซสตริ เลเวนเต | 2 - 1 | ACSD Saluzzo | 1-0 |
20:30 | ASD Caldiero Terme | 0 - 0 | ยูเอส เลวิโก เทอร์เม | 0-0 |
20:30 | โฟลิคโน กัลโช่ | 0 - 2 | สแกนดิคซิ | 0-1 |
20:30 | กลาดิเอเตอร์ | 1 - 0 | ยูเอสดี บิตอนโต | 0-0 |
20:30 | US Breno | 2 - 3 | SC Caronnese | 2-2 |
20:30 | ทราปานี่ | 2 - 0 | FC Messina | 2-0 |
20:30 | เดลต้า ปอร์โต โทลเล | 0 - 2 | เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ | 0-0 |
20:30 | เอเอสดี มูราเวรา | 1 - 3 | ออร์ซ่าเชอน่า | 1-1 |
21:00 | ออด๊าซ เชริโนลา | 2 - 0 | ทีมอัลตามูรา | 1-0 |
ผลบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
17:00 | เอฟเค โมอิก บากู | 1 - 3 | คาราบัค 2 | 0-1 |
17:00 | ซากาตาล่า เอฟเค | 2 - 1 | คาราบาจโลคบาตัน | 0-0 |
ผลบอล ยูเครน Division 3 |
||||
18:00 | Real Pharma Ovidiopol | 1 - 1 | บัลเคนี่ ซอร์ย่า | 1-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
03:00 | CA Avellaneda de Cordoba | 0 - 0 | 9 de Julio Morteros | 0-0 |
03:20 | จะชนะ Colon Chivilcoy [90%] | 1 - 0 | [52%] Defensores de Salto | 1-0 |
05:00 | CA Juventud de Puerto Tirol | 3 - 0 | Club Sportivo Cultural | 1-0 |
ผลบอล San Marino cup |
||||
02:45 | S.S Pennarossa | 0 - 1 | ทรี ฟิโอริ | 0-0 |
02:45 | เอสพี โดมัญญาโน | 2 - 0 | เตร เพนน์ | 0-0 |
02:45 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า | 3 - 0 | SC Faetano | 1-0 |
02:45 | โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ | 0 - 0 | เอส.เอส.มูราต้า | 0-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:00 | Quixada CE | 1 - 2 | Pague Menos | 0-1 |
01:25 | Campo Grande CE | 0 - 2 | กัวรานี่ ซีอี | 0-0 |
01:30 | Cordino | 1 - 2 | CAB Tuntum | 1-1 |
01:30 | บลูเมเนา อีซี | 1 - 0 | การาวัจจิโอ | 0-0 |
01:30 | Iape | 1 - 0 | Pinheiro AC | 1-0 |
06:00 | ออโต้ เอสปอร์เต้ คลับ พีบี | 0 - 0 | สปอร์ท ลากัว เซค่า | 0-0 |
06:00 | เซอราโน พีบี | 0 - 7 | Centro Sportivo Paraibano | 0-3 |
06:45 | Avante | 4 - 1 | Atlantic RFC | 1-0 |
ผลบอล Brazil L |
||||
01:00 | Serra Macaense | 1 - 1 | Perolas Negras | 0-1 |
01:00 | Paduano RJ | 0 - 0 | เซเรส / อาร์เจ | 0-0 |
ผลบอล Brazil DDL |
||||
06:00 | กัวรานี่ อาร์เอส | 0 - 0 | Uniao Frederiquense RS | 0-0 |
ผลบอล CONCACAF League |
||||
10:00 | กัวสตาโตยา(N) | 0 - 1 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 0-0 |
ผลบอล Greece Amateur Cup |
||||
19:30 | AO Atlantis | 5 - 2 | Koropi | 3-0 |
ผลบอล Tajikistan Vysshaya Liga |
||||
16:00 | อิสทิโล ดูชานบี | 5 - 0 | Faizkand | 2-0 |
16:00 | เอฟเค คูจานด์ | 2 - 1 | FK Eskhata | 1-0 |
16:00 | Ravshan Kulob | 2 - 3 | FC Kuktosh | 0-1 |
16:00 | FC Khatlon | 3 - 1 | ดูชานเบ-83 | 0-0 |
ผลบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
01:30 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 7 - 0 | TuS Fichte Lintfort | 2-0 |
01:30 | DJK Adler Union Frintrop | 1 - 3 | เอสเฟา สแตรเลน | 0-1 |
ผลบอล Brazil Copa Gaucho |
||||
01:30 | เกรมิโอ บี | 0 - 1 | อิมอเร่ อาร์เอส | 0-1 |
05:00 | Tres Passos RS | 1 - 0 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 1-0 |
05:30 | Gloria RS | 1 - 0 | GA Farroupilha/RS | 1-0 |
05:40 | โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส | 4 - 1 | GE Bage | 1-1 |
ผลบอล Gambia Division 2 |
||||
22:59 | Tallinding United | 2 - 1 | บอมบาด้าเอฟซี | 1-0 |
22:59 | Immigration FC | 2 - 1 | Dibba Oil FC | 0-0 |
ผลบอล South Africa League Women |
||||
22:59 | Wits University FC (w) | 1 - 1 | Tuks FC (w) | 0-1 |
ผลบอล Indonesia Liga 3 |
||||
12:25 | Paguyaman Pantai All Star | 4 - 2 | Sparadis United | 3-1 |
13:00 | Persekap Pekalongan | 4 - 1 | เปอร์ซิบาท บาตาง | 1-1 |
14:00 | PSKT Tomohon | 1 - 3 | Persbit Bitung | 1-2 |
14:00 | PSKBS Kuta Binjai | 4 - 2 | PSKB Binjai | 1-1 |
14:15 | Panua GFC | 2 - 2 | Basmi FC | 0-2 |
14:15 | PS Kwarta | 0 - 6 | Muspika FC | 0-2 |
15:15 | Persip Pekalongan | 0 - 1 | Persipa Pati | 0-0 |
16:00 | Tanjung Balai United | 1 - 1 | PSSA Asahan | 1-0 |
ผลบอล Estonia U19 League |
||||
22:00 | ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) | 0 - 1 | JK Tallinna Kalev U19 | 0-0 |
ผลบอล Bolivia Regional League |
||||
22:00 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร (สำรอง) | 2 - 0 | Independiente Petrolero (R) | 1-0 |
02:00 | Guabira Reserves | 1 - 2 | Blooming Reserves | 1-0 |
ผลบอล Burkina Faso League |
||||
22:30 | AS Police Ouagadougou | 0 - 3 | ASFA-Yennenga | 0-2 |
ผลบอล Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:00 | Aster Brasil FC U20 | 2 - 2 | Porto Vitoria U20 | 1-0 |
01:00 | Azzurra U20 | 1 - 0 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) | 1-0 |
01:30 | Capital TO U20 | 2 - 3 | โตกันตินส์(ยู 20) | 1-1 |
01:30 | เอสซี อินเตอร์นาซิอองนาล(เยาวชน) | 0 - 1 | Garibaldi U20 | 0-0 |
01:30 | Interporto FC U20 | 5 - 0 | Araguacema U20 | 2-0 |
ผลบอล Argentina Regional League |
||||
06:30 | Independiente Rivadavia Reserves | 2 - 0 | Club Atlético El Linqueño | 2-0 |
ผลบอล ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
04:00 | Champions FC Academy | 1 - 0 | พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอล เอคสตราลิก้า |
||||
00:30 | Zabkovia Zabki (w) | 2 - 2 | UKS SMS II Lodz (w) | 2-1 |
ผลบอล Brazil U23 Cup |
||||
02:30 | Uarini U23 | 2 - 2 | Canutama U23 | 0-0 |
ผลบอล Bhutan League Women |
||||
16:00 | Paro FC (W) | 0 - 5 | Sunrise FC (w) | 0-1 |
ผลบอล WAFF U18 Championship |
||||
21:00 | เยเมน ยู 18(N) | 0 - 2 | ปาเลสไตน์(ยู18) | 0-1 |
00:00 | คูเวต(ยู18)(N) | 1 - 1 | บาห์เรน ยู 18 | 0-1 |