ผลบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:15 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 1 - 1 | โบฮีเมี่ยนส์ | 0-1 |
ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
06:00 | เซาเปาโล | 1 - 0 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 1-0 |
ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
22:59 | สตอล เมียเลช | 4 - 2 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 1-2 |
01:30 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 1 - 1 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 1-1 |
ผลบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
00:15 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 1 - 0 | อัลบอร์ก | 1-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | นีมส์ | 0 - 2 | อฌักซิโอ้ | 0-2 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
01:00 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 1 - 2 | โรด้า เจซี | 0-2 |
01:00 | โวเลนดัม | 1 - 0 | เอ็นเอซี เบรด้า | 1-0 |
01:00 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 1 - 1 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 2 - 3 | เอสซี เทลสตาร์ | 0-2 |
ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:00 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 2 - 1 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 2-1 |
ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
00:00 | ฮัคเค่น | 5 - 0 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 0-0 |
00:10 | เยอร์การ์เด้น | 0 - 3 | เอล์ฟส์บอร์ก | 0-1 |
ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | ฮาเตย์สปอร์ | 2 - 1 | กาเซียนเท็ป B.B. | 0-0 |
00:00 | อลันยาสปอร์ | 6 - 3 | เคย์เซริสปอร์ | 3-2 |
ผลบอล ลาลีกา สเปน |
||||
00:00 | อลาเบส | 0 - 1 | เรอัล เบติส | 0-0 |
02:00 | จะชนะ เอสปันญ่อล [84%] | 2 - 0 | [49%] คาดิส | 1-0 |
ผลบอล กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
23:30 | เลเมีย | 0 - 1 | อาริส ซาโลนิก้า | 0-0 |
ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
01:45 | เอซี เวนิช | 1 - 0 | ฟิออเรนติน่า | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
02:00 | อาร์เซน่อล | 2 - 2 | คริสตัล พาเลซ | 1-0 |
ผลบอล จีน เอฟเอ คัพ |
||||
14:00 | ชางชุน ย่าไท่ | 0 - 2 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว | 0-1 |
14:30 | ต้าเหลียน โปร | 2 - 0 | เทียนจิน ไทเกอร์ | 0-0 |
18:30 | ซานตง ไท่ซาน(N) | 3 - 0 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ | 1-0 |
18:30 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง(N) | 2 - 0 | ฉงชิ่ง แอธเลติค | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
00:55 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 1 - 0 | เบต้าเยรูซาเล็ม | 0-0 |
ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
23:30 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า | 0 - 1 | เวเลซ | 0-1 |
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | ออร์ไกร์ท | 2 - 2 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 0-1 |
00:00 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 3 - 2 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 1-2 |
00:00 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 3 - 0 | อโครโพลิส ไอเอฟ | 2-0 |
ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
21:30 | โบโตซานี่ | 0 - 0 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 0-0 |
00:30 | ซีเอส คราอิโอว่า | 5 - 0 | เอฟซีคลินเซนิ | 3-0 |
ผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
22:00 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 0 - 2 | มัลโดส ลูการ์นี | 0-1 |
ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
00:00 | อิสตันบูลสปอร์ | 1 - 0 | Tuzlaspor Kulubu | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
00:00 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 1 - 0 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 0-0 |
ผลบอล อิตาลี C1A |
||||
02:00 | เรนาเต้ เอซี | 2 - 2 | โปร เวอร์เซลลี่ | 0-2 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 1 - 2 | อาริส ลิมาสซอล | 1-0 |
22:59 | อโปเอล นิโคเซีย | 2 - 1 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
22:59 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 2 - 1 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 1-0 |
22:59 | ฮาโปเอล รานาน่า | 0 - 1 | ฮาโปเอล ริซอน | 0-0 |
22:59 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 2 - 1 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 2-1 |
ผลบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
18:00 | ลิธัวเนีย(ยู 17) | รอ | ลัตเวีย(ยู 17) |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เนเวซิส | 1 - 3 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 0-1 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:30 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 2 - 0 | สค็อปดี้ เอไอเค | 0-0 |
ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
23:00 | จีเคเอส ทิคี | 1 - 2 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 0-2 |
ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่(N) | 3 - 5 | เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล | 0-2 |
01:15 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล(N) | 1 - 2 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส | 0-0 |
03:30 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) | 0 - 0 | สปอร์ต ฮวนคาโย่ | 0-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:00 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 1 - 0 | ASK Bravo Publikum | 0-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:10 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 2 - 1 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 1-1 |
04:00 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 4 - 1 | อากีลาส โดราดาส | 1-1 |
ผลบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:45 | วัลลัซเนีย | 6 - 3 | Tirana De Namo | 2-1 |
ผลบอล เลบานอน ลิก |
||||
19:00 | อัล ซาฟา | 1 - 2 | Trables Sports Club | 0-1 |
19:00 | Tadamon Sour | 4 - 1 | Sporting Club Beirut | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
01:45 | บีคอนส์ฟิลด์ | 2 - 4 | วอลตัน แคชชวลส์ | 1-3 |
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 1 - 2 | กัวรานี อาซุนซิยง | 1-1 |
06:30 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 2 - 0 | ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) | 0-0 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
06:00 | วิลา โนวา | 0 - 0 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:00 | ซาน เทลโม่ | 0 - 1 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 0-0 |
01:30 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 0 - 0 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 0-0 |
01:35 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 0 - 0 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 0-0 |
ผลบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล |
||||
21:45 | จะชนะ คาซม่า [78%] | 4 - 0 | [57%] อัล-ชาบับ(คูเวต) | 0-0 |
21:45 | อัล คาดเซีย(N) | 4 - 2 | อัล-ทาดามอน(คูเวต) | 3-0 |
23:45 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต)(N) | 5 - 2 | อัล ซาเฮล | 2-1 |
ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | คลับ กัวบิร่า | 3 - 2 | นาซิอองนาล โปโตซี | 1-1 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
20:00 | เปสคารา(เยาวชน) | 0 - 3 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 0-3 |
ผลบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | เอสซี เวิร์ล | 5 - 3 | ฮาเวลเซ่ | 3-1 |
ผลบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:50 | ฮาเจอร์ | 2 - 0 | อัล-นาดห์ฮา | 1-0 |
22:20 | Al-Akhdoud | 3 - 1 | อัล-จาบาลีน | 1-0 |
22:25 | Bisha FC | 1 - 0 | Al Kholood | 1-0 |
23:45 | อัล-โชอาลาห์ | 4 - 0 | อัล-ไดรห์ | 1-0 |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
19:20 | อัล-ฮิลาล(เยาวชน) | 0 - 0 | อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอล AFC Womens Asian Cup Qualifiers |
||||
13:00 | เมียนมาร์ (ญ)(N) | 4 - 0 | เลบานอน(ญ) | 1-0 |
18:00 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ญ)(N) | 2 - 1 | กวม (ญ) | 1-1 |
22:00 | ลาว (ญ)(N) [38%] | 0 - 4 | [98%] จีน-ไต้หวัน (ญ) จะชนะ | 0-2 |
ผลบอล เช็ก U19 ลีก |
||||
15:30 | ไพรบราม (ยู 19) | 1 - 1 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
19:15 | Ahrobiznes TSK Romny | 2 - 1 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | 2-1 |
ผลบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | อิซ่า ทาวน์ | 0 - 1 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 0-0 |
22:00 | บูไสทีน | 2 - 2 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 1-1 |
ผลบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 2 - 1 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 0-1 |
03:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 1 - 1 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอล เบลเยียม U21 |
||||
00:30 | เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) | 4 - 2 | RWD Molenbeek U21 | 3-0 |
00:30 | อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) | 3 - 2 | เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) | 2-1 |
00:30 | คอร์ตจิค (ยู 21) | 0 - 0 | เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) | 0-0 |
00:30 | รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) | 1 - 2 | แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) | 0-0 |
00:30 | เคเอเอ เกนท์(ยู21) | 4 - 1 | ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) | 3-0 |
00:30 | เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) | 0 - 1 | รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) | 0-0 |
01:00 | Seraing U21 | 0 - 3 | Deinze U21 | 0-1 |
01:00 | เวสเทอโล(ยู 21) | 1 - 0 | แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) | 1-0 |
01:00 | เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) | 4 - 0 | โลมเมิล เอสเค (ยู 21) | 1-0 |
01:00 | ลีร์เซ(ยู21) | 1 - 4 | เอเอสยูเปน (ยู 21) | 0-3 |
01:00 | เควี เมชิลิน(ยู 21) | 0 - 1 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง |
||||
23:00 | เซียร์ราลีโอน ( ญ ) | 0 - 2 | แกมเบีย(ญ) | 0-0 |
ผลบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
20:00 | IMT Novi Beograd | 0 - 1 | FK Zarkovo | 0-0 |
ผลบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:20 | BKMA II | 2 - 1 | Urartu II | 0-0 |
18:30 | พิวนิค บี | 3 - 0 | อรารัต-อาร์เมเนียบี | 2-0 |
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | 5 - 1 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 3-0 |
ผลบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | FK Bolat Temirtau | 5 - 0 | Kyzyl Zhar Petropavlovsk II | 4-0 |
16:00 | Lashyn Karatau | 1 - 2 | มาคฮ์ทาเรล | 1-1 |
ผลบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | คูเฟอร์ ซูม | 2 - 1 | อัล อาห์ลี | 1-0 |
19:30 | Moghayer Al Sarhan | 3 - 1 | Al-Arabi Irbid | 2-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
00:00 | Suure-Jaani United (w) | รอ | ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) |
ผลบอล เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก |
||||
16:00 | เวเจิล (สำรอง) | 4 - 0 | โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง) | 3-0 |
18:00 | โฮโบร(สำรอง) | 0 - 4 | วีบรอก(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
17:30 | Gareji Sagarejo | 1 - 1 | ชักดิดี้ | 0-1 |
17:30 | เอฟซี ซิโอนี่ | 3 - 2 | เอฟซี เชอวาร์เดนิ | 1-1 |
17:30 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 1 - 0 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | 0-0 |
17:30 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 1 - 1 | เอฟซี กากรา | 1-0 |
17:30 | ชิคฮูร่า | 3 - 2 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 1-1 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
02:00 | ออโซมารโซ่ | 1 - 2 | ยูเนียน แมกดาเลนา | 1-1 |
02:00 | Expreso Rojo | 0 - 2 | ลาเนรอส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล Qatar League Division 2 |
||||
22:59 | อัล คูไรติอัต | 1 - 0 | อัล เมไซเมีย | 1-0 |
22:59 | อัล มาร์คไฮยา | 1 - 0 | Al Nasa(QAT) | 0-0 |
ผลบอล อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
15:15 | เพอเซอแรง เซอแรง | 1 - 3 | Persekat Tegal | 0-1 |
15:15 | เปอร์ซิจับ เจพารา | 0 - 0 | พีเอสซีเอสซิลาแคบ | 0-0 |
18:15 | จะชนะ เปอร์ซิส โซโล เอฟซี [84%] | 2 - 1 | [46%] PS Hizbul Wathan | 1-0 |
20:30 | Dewa United FC | 2 - 0 | พีเอสเคซี ซิมาฮี | 1-0 |
ผลบอล บัลแกเรีย B PFG |
||||
20:00 | ลิเท็กซ์ โลเวช(N) | 1 - 2 | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 0-2 |
21:30 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 1 - 0 | Botev Plovdiv II | 1-0 |
ผลบอล บราซิลเลียร์ |
||||
02:00 | ทอมเบนเซ่ | 1 - 2 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 0-1 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
22:00 | กาตาร์ (ยู23) | 2 - 2 | คูเวต (ยู 23) | 2-0 |
ผลบอล ลีกา de elite |
||||
18:00 | Chao Pak Kei | รอ | Hang Sai |
ผลบอล NOR D4 |
||||
21:00 | สเจลคาวิค | 0 - 2 | อาเลซุนด์เอฟเค บี | 0-0 |
22:59 | เอสเค บรานน์ 2 | 2 - 1 | ออส เทิร์น | 1-0 |
00:00 | สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี | 4 - 1 | แอสซิเดน | 1-1 |
00:00 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี | 1 - 2 | คราเครอย์ ไอเอล | 0-1 |
00:00 | ฮาลเซ่น | 0 - 1 | สตรอมก็อดเซ็ท 2 | 0-1 |
00:30 | อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี | 2 - 2 | ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล | 2-0 |
00:30 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | 3 - 2 | โมลด์ บี | 0-0 |
00:40 | ฟินส์เนส | 3 - 4 | สตาเบ็ค บี | 2-2 |
ผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
19:30 | ยูนิเรีย เดจ | 1 - 1 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 0-1 |
ผลบอล นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
20:00 | เฟรม ลาวิค | 0 - 1 | ออด เกรนแลนด์ 2 | 0-0 |
00:40 | เซนจา | 1 - 0 | วาเลเรนก้า บี | 1-0 |
ผลบอล รัสเซีย DIV2 |
||||
18:00 | FC Tuapse | 1 - 3 | เอฟเค ไบโอลอก | 1-1 |
20:00 | Alania-d Vladikavkaz | 1 - 3 | อันจิ มาคัชคาล่า | 1-1 |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:30 | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | 1 - 1 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค | 0-1 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
19:30 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | รอ | Sandvikens AIK FK | |
21:00 | FC Arlanda | รอ | IFK Osterakers FK | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | |
00:00 | Jarfalla | รอ | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
ผลบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:00 | เอล พอร์เวเนอร์ | 0 - 0 | เจนเนอรัลลามาดริด | 0-0 |
03:00 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส | 0 - 0 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 0-0 |
06:00 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 0 - 0 | เรอัล พิลาร์ | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:00 | ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล | 1 - 1 | Argentino de Rosario | 0-1 |
01:00 | เดปอร์ติโบ มูนิซ | 1 - 1 | Centro Espanol | 1-0 |
01:00 | เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ | 0 - 1 | Defensores de Cambaceres | 0-1 |
ผลบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | อดามา ซิตี้ | 1 - 1 | Welkite Ketema | 0-0 |
22:00 | Arba Minch | 0 - 1 | Mekelakeya | 0-0 |
ผลบอล อุรุกวัยกันดา |
||||
03:15 | ซีเอ แอตเทนาส(N) | 0 - 1 | เซ็นทรัล เอสปันญ่อล | 0-1 |
05:45 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ(N) | 2 - 3 | ดานูบิโอ เอฟซี | 1-2 |
ผลบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
22:00 | แอตแลนติส (ยู 20)(N) | 7 - 0 | GrIFK U20 | 0-0 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
03:00 | CD FAS U20 | 1 - 4 | CD Aguila Reserves | 0-2 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
20:10 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | 2 - 3 | ราซิ่ง คลับ (ญ) | 2-0 |
23:30 | วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) | 1 - 3 | พลาเทนเซ่ (ญ) | 1-3 |
01:45 | ฮูราแคน(ญ) | 2 - 1 | Comunicaciones(W) | 1-1 |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
00:00 | FC Speyer | 2 - 3 | ทูเอส เมชเทอร์เชียม | 2-2 |
ผลบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) | 0 - 1 | เซาแธมป์ตัน (ยู 23) | 0-1 |
01:00 | สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) | 1 - 0 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) | 0-0 |
01:00 | ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) | 1 - 2 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1-0 |
01:00 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) | 4 - 2 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1-2 |
01:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) | 3 - 4 | เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) | 3-3 |
ผลบอล นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
09:00 | ยูเวนตุส มานากัว | 1 - 0 | เรอัลมาดริซเอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | Gaddafi FC | 0 - 2 | Busoga United | 0-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ลีกสำรอง |
||||
18:30 | MVV Maastricht Reserve | 0 - 1 | อาร์เคซี วาลไวก์(สำรอง) | 0-0 |
19:30 | เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง) | 4 - 2 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด(สำรอง) | 2-1 |
20:00 | Feyenoord U21 [75%] | 2 - 0 | [75%] Heerenveen U21 | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
23:30 | เฮอร์คิวลิส อัลเมโล (สำรอง) | 1 - 0 | เอฟซี เอ็มเมน(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
19:00 | โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) | 5 - 3 | วีแกน (ยู 23) | 1-2 |
19:00 | วัตฟอร์ด (ยู 23) | 2 - 4 | บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) | 1-1 |
01:00 | ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) | 0 - 2 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 0-1 |
ผลบอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
01:45 | Larne Reserves | 0 - 1 | คลิฟตันวิลล์(สำรอง) | 0-0 |
02:00 | ครูซาเดอร์ส(สำรอง) | 4 - 1 | คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) | 2-1 |
ผลบอล เม็กซิโก Segunda Division |
||||
04:00 | Lobos ULM | 2 - 3 | คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า | 0-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 2 - 2 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 2-1 |
20:00 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 2 - 1 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | รอ | พลาเทนเซ่(สำรอง) | |
20:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 1 - 1 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 0-0 |
20:00 | จะชนะ แบนฟิลด์(สำรอง) [76%] | 1 - 2 | [60%] ฮูรากัน(สำรอง) | 0-1 |
20:00 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 0 - 3 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 0-3 |
22:00 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 1 - 0 | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) | 0-0 |
00:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 0 - 0 | ลานุส(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอล อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
01:30 | ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 0 - 5 | เพนาโรล(สำรอง) | 0-4 |
01:30 | จะชนะ ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) [81%] | 1 - 0 | [58%] Torque Reserves | 0-0 |
01:30 | ไอเอ ซุด อเมริกา(สำรอง) | 2 - 1 | บอสตันริเวอร์(สำรอง) | 1-0 |
01:35 | Deportivo Maldonado Reserve [66%] | 1 - 5 | [75%] นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง) จะชนะ | 0-2 |
ผลบอล ยูเครน Division 3 |
||||
18:00 | Rubikon | 0 - 3 | เชอคาสกี้ ดีอินโปร | 0-0 |
ผลบอล Lebanese Premier 2 |
||||
18:15 | เรซซิ่ง ยูเนียน ลักเซมเบิร์ก | 2 - 0 | AL Nabi Sheet | 1-0 |
ผลบอล India I-League 2nd Division |
||||
14:30 | Jaguar FC | 0 - 2 | Friends United | 0-0 |
17:00 | National United SC | 2 - 2 | Ahbab FC | 1-2 |
ผลบอล Brazil Campeonato Maranhense |
||||
02:00 | Atletico Amazonense | 2 - 2 | Taruma/AM | 1-0 |
06:00 | Navegantes EC | 2 - 4 | CA Itajai | 1-2 |
06:20 | Colatina ES | 1 - 1 | Nova Venecia FC | 1-1 |
ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
05:10 | จะชนะ ซานโตส ลากูน่า(ญ) [82%] | 2 - 0 | [56%] พูมาส ยูนัม (ญ) | 1-0 |
ผลบอล Mauritania Division 1 |
||||
21:30 | AS Garde Nationale | 4 - 0 | Kaedi FC | 1-0 |
23:30 | King Nouakchott | 2 - 1 | AS Armee | 1-0 |
ผลบอล India Punjab Super League |
||||
16:30 | Roundglass Punjab FC | 2 - 2 | SGHS FA | 1-1 |
16:30 | Dalbir Football Academy | 0 - 1 | BSF FC | 0-1 |
ผลบอล Bolivia Regional League |
||||
22:00 | จะชนะ Club Aurora Reserves [65%] | 1 - 2 | [80%] Real Tomayapo Reserves | 1-1 |
ผลบอล Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:30 | Canedense U20 | 0 - 1 | Itaberai U20 | 0-0 |
ผลบอล Mongolia National League Women |
||||
12:00 | Kharaatsai (w) | 0 - 2 | UBC FC (W) | 0-0 |
16:00 | Khad (w) | 0 - 1 | Arvis (w) | 0-0 |
ผลบอล Colombia Regional League |
||||
00:00 | Estudiantes de Medellin | 2 - 1 | Politecnico J.I.C. | 1-1 |
ผลบอล Honduras Liga de Ascenso |
||||
04:15 | CA Boca Juniors Tocoa | 2 - 1 | Saba FC | 2-0 |
ผลบอล India JKFA Pro League |
||||
14:45 | Kashmir Avenger | 1 - 2 | Arco FC | 0-2 |