ผลบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | วาล็องเซียนส์ | 2 - 1 | บาสเตีย | 1-1 |
01:00 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 0 - 2 | ตูลูส | 0-1 |
01:00 | แก็งก็อง | 1 - 2 | โซโชซ์ | 1-0 |
01:00 | เกรอน็อบล์ | 4 - 1 | น็องซี่ | 1-1 |
01:00 | เอเจ โอแซร์ | 1 - 0 | โรเดซ อเวรอน | 1-0 |
01:00 | ปารีส เอฟซี | 2 - 0 | นีมส์ | 0-0 |
01:00 | ก็อง | 0 - 1 | ดิฌง | 0-1 |
01:00 | เลอ อาฟร์ | 1 - 0 | เกววีลย์ อูแอส | 1-0 |
01:00 | อาเมียงส์ | 2 - 2 | ปัว เอฟซี | 1-1 |
01:00 | อฌักซิโอ้ | 0 - 0 | ชามัวร์ นิออร์ท | 0-0 |
ผลบอล เค-ลีก |
||||
12:00 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 3 - 2 | แกงวัน เอฟซี | 2-1 |
14:30 | กวางจู เอฟซี | 1 - 2 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 0-0 |
17:00 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 1 - 2 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 0-1 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
23:45 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 0 - 5 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 0-3 |
02:00 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 1 - 2 | วิลเลม 2 | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
01:30 | เอฟซี ซูริค | 2 - 2 | เซอร์เวตต์ | 0-1 |
ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 1 - 2 | อัลเตย์สปอร์ | 0-1 |
21:00 | คารากูมรัค | 0 - 0 | อันตัลยาสปอร์ | 0-0 |
00:00 | เบซิคตัส เจเค | 3 - 3 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 2-0 |
00:00 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 0 - 1 | ชีวาสสปอร์ | 0-0 |
ผลบอล ลาลีกา สเปน |
||||
00:30 | เกตาเฟ่ | 1 - 2 | แอตเลติโก้ มาดริด | 1-0 |
03:00 | แอธเลติก บิลเบา | 1 - 2 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 1-1 |
03:00 | เลบานเต้ | 0 - 2 | เซลต้า บีโก้ | 0-0 |
ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
23:30 | โบโลญญ่า | 2 - 2 | เจนัว | 0-0 |
01:45 | อตาลันต้า | 2 - 1 | ซัสเซาโล่ | 2-1 |
01:45 | ฟิออเรนติน่า | 1 - 3 | อินเตอร์ มิลาน | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | คราวเลย์ ทาวน์ | 2 - 2 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 2-1 |
ผลบอล ลีกวัน อังกฤษ |
||||
01:45 | จิลลิ่งแฮม | 1 - 1 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 0-1 |
01:45 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 1 - 3 | มอร์แคมบ์ | 0-2 |
01:45 | พอร์ทสมัธ | 2 - 2 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 1-0 |
ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี |
||||
22:59 | เบเนเวนโต้ | 4 - 1 | ชิตตาเดลล่า | 1-1 |
22:59 | อาเลซซานเดรีย | 1 - 3 | อัสโคลี่ | 0-2 |
01:30 | โครโตเน่ | 0 - 3 | เลชเช่ | 0-2 |
01:30 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 1 - 1 | เรจจิน่า | 1-0 |
01:30 | ปิซ่า | 2 - 1 | มอนซ่า 1912 | 1-0 |
01:30 | สปอล | 3 - 2 | วิเชนซ่า | 1-1 |
01:30 | โคเซนซ่า 1914 | 2 - 0 | โคโม | 1-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
15:45 | กรีซ(ญ) ยู17 | 0 - 2 | โปแลนด์(ญ) ยู17 | 0-0 |
00:30 | VfR Kleinhuningen | 1 - 2 | BCO Alemannia Basel | 1-1 |
06:10 | Santos AP | 0 - 0 | Trem-AP | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก คัพ |
||||
21:30 | บราแบรนด์ | 0 - 1 | โคลดิ้ง | 0-1 |
22:45 | เฮลซิงกอร์ | 0 - 3 | โอเดนเซ่ บีเค | 0-3 |
22:59 | เอบี โคเปนฮาเกน | 0 - 2 | เฟรเดอริเซีย | 0-2 |
23:30 | ลิงบี้ | 0 - 4 | อัลบอร์ก | 0-2 |
ผลบอล ดัตช์คัพ |
||||
01:00 | บาเรนเดร๊กท์ | 3 - 0 | ชีเวนนินเกน | 1-0 |
01:00 | เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี | 1 - 1 | วีวีโอจี | 1-1 |
01:00 | Ajax Amateurs | 4 - 1 | VV Sint Bavo | 0-0 |
01:00 | จีโออีเอส | 1 - 2 | วีวี โดโว | 0-0 |
01:00 | Lisse | 1 - 1 | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | 1-1 |
01:00 | สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก | 0 - 0 | Sliedrecht | 0-0 |
01:00 | ควิก บอยส์ | 0 - 2 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | 0-0 |
01:00 | โอดีไอเอ็น | 1 - 2 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 1-1 |
01:00 | เอชเอสวี ฮูค | 2 - 3 | SteDoCo | 2-1 |
01:00 | เอเอสดับเบิลยูเอช | 1 - 0 | HV CV Quick | 1-0 |
01:00 | Achilles Veen | 2 - 2 | DTS Ed | 1-2 |
01:00 | ดีวีเอส 33 เออร์เมโล | 2 - 2 | นูร์ดวิก | 2-0 |
01:00 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 1 - 1 | Sportlust'46 | 1-0 |
01:00 | Katwijk | 2 - 3 | ฮาเคเมส บอยส์ | 2-2 |
01:00 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | 0 - 0 | วีวี คาเปลเล่ | 0-0 |
ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | เสฉวน(N) | 1 - 0 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง | 0-0 |
18:35 | เหมยโชวเคอเจีย(N) | 4 - 2 | หนานจิงซิตี้เอฟซี | 2-1 |
18:35 | ปักกิ่ง ลี่ กง(N) | 0 - 2 | เฉิงตู ซินเฉิง | 0-2 |
18:35 | กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) | 0 - 2 | หนันท่ง ฉื่อยัน | 0-1 |
ผลบอล โครเอเชียคัพ |
||||
20:00 | เปโต้ มา คา | 0 - 7 | ริเยก้า | 0-2 |
20:30 | มลาโดสต์ ซดราโลวี | 3 - 1 | อินเตอร์ ซาเปรซิค | 3-0 |
20:30 | Vuteks Sloga | 0 - 3 | อิสทรา 1961 พูลา | 0-0 |
20:30 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 1 - 1 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 0-1 |
22:00 | ปริมอเรค | 1 - 2 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 1-1 |
ผลบอล อังกฤษ ลีกคัพ |
||||
01:45 | นอริช ซิตี้ | 0 - 3 | ลิเวอร์พูล | 0-1 |
01:45 | ฟูแล่ม | 0 - 0 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
01:45 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 2 - 2 | เอฟเวอร์ตัน | 2-1 |
01:45 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | เซาแธมป์ตัน | 1-1 |
01:45 | วีแกน แอธเลติก | 0 - 2 | ซันเดอร์แลนด์ | 0-1 |
01:45 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 6 - 1 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 3-1 |
01:45 | วัดฟอร์ด | 1 - 3 | สโต๊ค ซิตี้ | 0-1 |
01:45 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 4 - 1 | เชลแน่ม ทาวน์ | 2-0 |
01:45 | เบรนท์ฟอร์ด | 7 - 0 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 5-0 |
01:45 | เบิร์นลี่ย์ | 4 - 1 | โรชเดล | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
01:30 | Hadley | 1 - 2 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 0-1 |
01:30 | Jersey Bulls | 3 - 2 | Sutton Common Rovers | 0-0 |
01:45 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 2 - 0 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 1-0 |
01:45 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 1 - 0 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 1-0 |
01:45 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 0 - 1 | แวร์ เอฟซี | 0-0 |
01:45 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 0 - 1 | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | 0-0 |
01:45 | Stowmarket Town | 0 - 1 | AFC Sudbury | 0-0 |
01:45 | โครินเธียน-แคชวลส์ | 3 - 0 | เลเธอร์เฮด | 1-0 |
01:45 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 1 - 0 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 1-0 |
01:45 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 2 - 3 | อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด | 0-2 |
01:45 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 2 - 0 | Spalding United | 0-0 |
01:45 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 0 - 2 | บลายท์ สปราตันส์ | 0-1 |
01:45 | เชสเตอร์ เอฟซี | 1 - 0 | ดาร์ลิงตัน | 0-0 |
01:45 | ฮอร์สแฮม | 1 - 0 | คิงสโตเนียน | 1-0 |
01:45 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 1 - 0 | พูล ทาวน์ | 1-0 |
01:45 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 4 - 0 | Lymington Town | 1-0 |
02:15 | เลสตัน เอฟซี | 3 - 1 | คิงส์ แลงลีย์ | 1-1 |
ผลบอล ออสเตรีย คัพ |
||||
23:30 | เอสซี ชวาส | 2 - 3 | ซังค์ พอลเท่น | 0-2 |
23:30 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 0 - 0 | ออสเตรียเวียนนา | 0-0 |
00:00 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 4 - 0 | Team Wiener Linien | 2-0 |
00:00 | ยูนิออน กรูเทน | 0 - 1 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 0-0 |
00:00 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 1 - 0 | เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค | 1-0 |
00:00 | เอสซี ไวซ์ | 1 - 0 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 0-0 |
00:00 | SK Treibach | 1 - 5 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 1-5 |
00:00 | ASV Siegendorf | 1 - 6 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 1-4 |
01:25 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 1 - 3 | เอสวี รีด | 0-1 |
ผลบอล เบลเยี่ยม คัพ |
||||
01:30 | แซงต์ กิลลุส | 7 - 0 | RC Lebbeke | 1-0 |
ผลบอล โปแลนด์ คัพ |
||||
20:00 | Ruch Zdzieszowice | 0 - 6 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 0-3 |
20:30 | Srodka | 0 - 2 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 0-1 |
22:30 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 1 - 3 | เลเชีย กอเดนซ์ | 0-2 |
22:59 | KP Calisia Kalisz | 2 - 1 | โปกอน เซซิน | 2-1 |
01:00 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 0 - 3 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 0-2 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
21:00 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 1 - 2 | ซิกม่า โอโลมุช | 0-1 |
22:00 | โอปาว่า | 2 - 4 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 0-2 |
22:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 2 - 1 | ไพรบราม | 1-1 |
22:00 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 2 - 0 | ปาร์ดูบีตเซ | 1-0 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
22:59 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 2 - 1 | เอฟซี ธูน | 1-1 |
22:59 | วาดุซ | 2 - 0 | วินเตอร์ทูร์ | 2-0 |
01:30 | อารัว | 2 - 0 | เอฟซี วิล 1900 | 2-0 |
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | เฮลซิงบอร์ก | 3 - 0 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 1-0 |
ผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
23:30 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 2 - 1 | โคลูบารา | 1-0 |
ผลบอล สโลวาเกีย คัพ |
||||
20:30 | Namestovo | 0 - 3 | Sokol Dolna Zdana | 0-0 |
20:30 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 0 - 0 | เอสเคเอฟซีเรด | 0-0 |
21:00 | Lachabadisilahua | 0 - 3 | เทรนซิน | 0-2 |
ผลบอล จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่ |
||||
01:00 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 2 - 1 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) | 1-1 |
01:00 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 0 - 3 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 0-0 |
01:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
01:45 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 0 - 0 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 0-0 |
ผลบอล ยูเครน คัพ |
||||
21:00 | เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย | 0 - 3 | รุกห์ วินนีกี้ | 0-2 |
22:59 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | 2 - 1 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ | 0-1 |
ผลบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
00:00 | วาร์ซิม | 3 - 1 | อมาดอร่า | 2-0 |
ผลบอล สิงคโปร์ ลิก |
||||
18:45 | แทมปิเนส โรเวอร์ส | 1 - 6 | Lion City Sailors | 0-1 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ FAI คัพ |
||||
01:45 | ดันดาล์ค | 1 - 1 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 1-1 |
ผลบอล บัลแกเรีย คัพ |
||||
19:45 | Rodopa Smolyan | 0 - 4 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 0-3 |
20:00 | FC Tundzha 1915 | 0 - 3 | อาร์ดา | 0-1 |
20:00 | FK Levski Krumovgrad | 0 - 0 | ทแซร์สโค เซโล | 0-0 |
20:00 | Rozova Dolina | 0 - 6 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 0-3 |
22:00 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 1 - 0 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 0-0 |
22:45 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 0 - 0 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 0-0 |
ผลบอล โรมาเนีย คัพ |
||||
19:00 | ACS Somuz Falticeni | 1 - 4 | ซีเอส โวลุนทารี | 1-1 |
20:00 | เอฟซี มารามูเรส | 3 - 1 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 1-1 |
22:45 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 0 - 1 | คราอิโอว่า | 0-0 |
01:30 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 0 - 0 | ราปิด บูคาเรสต์ | 0-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | เซียนเซียโน่(N) | 2 - 2 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า | 1-1 |
03:30 | อินติกัส เดปอร์เตส(N) | 0 - 1 | อลิอันซ่า แอตเลติโก | 0-1 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:00 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 3 - 0 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 1-0 |
ผลบอล UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19 |
||||
16:00 | เบลเยียม (ญ) ยู19(N) | 1 - 2 | เยอรมนี (ญ) ยู19 | 1-2 |
16:00 | สโลวีเนีย (ญ) ยู19 | 1 - 2 | รัสเซีย (ญ) ยู19 | 0-0 |
18:00 | เซอร์เบีย (ญ) ยู19 | 0 - 2 | ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 | 0-0 |
00:00 | สวีเดน(ญ) ยู19(N) | 0 - 1 | ฝรั่งเศส (ญ) ยู19 | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
20:00 | เลเวส (ญ) | รอ | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) |
ผลบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
01:45 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 1 - 0 | เลมิงตัน | 0-0 |
ผลบอล กาตาร์ ลีก |
||||
20:45 | อัล ชามาล(N) | 2 - 1 | กาตาร์ เอสซี | 2-0 |
23:30 | อัมม์ ซาลาล(N) | 1 - 1 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | 1-0 |
23:30 | อัล อราบี(N) | 1 - 0 | อัล ไซลีย่า | 0-0 |
ผลบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | กลันตัน | 2 - 1 | เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส | 2-1 |
20:00 | กลันตันยูไนเต็ด(N) | 1 - 0 | ตรังกานู บี | 1-0 |
20:00 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 | 1 - 1 | ซาราวัค | 0-1 |
20:00 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า | 4 - 2 | พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ | 2-0 |
20:00 | กูชิง เอฟเค(N) | 2 - 0 | พีเคเอ็นพีเอฟซี | 0-0 |
ผลบอล จอร์แดน คัพ |
||||
22:00 | อัล วีห์ดัต(N) | 2 - 1 | อัล จาซีรา | 1-0 |
00:30 | ซาฮับ เอสซี(N) [60%] | 0 - 0 | [77%] อัล ไฟซาลี จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล AFC คัพ |
||||
23:30 | อัล คูเวต เอสซี | 2 - 0 | อัลซอลส์ | 2-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
21:00 | สโลโบดา | 1 - 1 | Posusje | 1-0 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | กัวรานี่ เอสพี | 2 - 0 | เรโม เบเลม | 2-0 |
05:00 | บราซิล เด เปโลตัส | 0 - 1 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 0-0 |
05:00 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 2 - 2 | บัสควอ เอฟซี | 2-0 |
05:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 1 - 0 | โกยาส | 0-0 |
ผลบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
20:00 | FC Sfintul Gheorghe(N) | 0 - 1 | ซีเอส เปโตรคุบ | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
22:00 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) | 2 - 3 | แลนด์สโครน่า(ยู 21) | 0-2 |
22:00 | เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) | 3 - 2 | Norrby IF(U21) | 1-1 |
22:00 | ออสเตอร์(ยู 21) | 1 - 2 | เทรลเลบอร์ก (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
19:00 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน | 0 - 2 | อรารัต เยเรวาน | 0-1 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | สตาเบ็ค (ญ) | รอ | คลีบ (ญ) |
ผลบอล โปรตุเกส ลีก คัพ |
||||
02:15 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 0 - 2 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 0-2 |
ผลบอล เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ |
||||
01:45 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 5 - 0 | แกลร์นาร์ฟอน | 2-0 |
01:45 | บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี | 0 - 0 | บาลา ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 5 - 0 | Undy Athletic | 2-0 |
01:45 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 3 - 0 | Terry McLaughlin | 0-0 |
01:45 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 6 - 3 | แอร์บัส ยูเค บรอจตัน | 3-3 |
01:45 | เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี | 3 - 4 | โฮลลีย์เวลล์ | 2-1 |
02:00 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 2 - 5 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 0-3 |
ผลบอล เดนมาร์ก U21 |
||||
00:00 | Frederiksberg BK U21 | รอ | Husum U21 |
ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | คลับ กัวบิร่า | 4 - 0 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 1-0 |
06:30 | รีล โปโตซี่ | 3 - 0 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 1-0 |
ผลบอล เอสโตเนีย คัพ |
||||
21:00 | Tartu Kalev | 4 - 2 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | 2-0 |
00:00 | เอฟซี อินโฟเนต | 2 - 3 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 1-1 |
ผลบอล EGY SC |
||||
00:00 | เอล อาห์ลี(N) | 0 - 0 | ทาลา เอล เจช | 0-0 |
ผลบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:40 | นาจราน | 0 - 0 | Al Sahel | 0-0 |
22:55 | อัล โอลูบัช | 2 - 2 | อัล-จีล | 2-0 |
22:59 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 1 - 3 | อัล-จาบาลีน | 1-1 |
00:15 | ฮาเจอร์ | 1 - 1 | อัล-คาว์แคบ | 0-1 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
18:30 | มาเชล มูบาเร็ค | 0 - 0 | ซอกเดียน่า จิซาค | 0-0 |
21:00 | บุนยอดกอร์ | 3 - 2 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | 1-1 |
ผลบอล AFC Womens Asian Cup Qualifiers |
||||
17:00 | จีน-ฮ่องกง (ญ)(N) | 0 - 0 | เนปาล ( ญ ) | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | มอนเตอร์เรย์ บี | 0 - 1 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 0-1 |
ผลบอล Womans World Cup (Preliminaries) Europe |
||||
21:00 | เยอรมนี(ญ) | 5 - 1 | เซอร์เบีย(ญ) | 0-1 |
21:00 | จะชนะ รัสเซีย(ญ) [86%] | 5 - 0 | [50%] มอนเตเนโกร(ญ) | 1-0 |
22:15 | ฟินแลนด์(ญ) | 2 - 1 | สโลวะเกีย(ญ) | 1-0 |
22:30 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ) | 8 - 0 | ไซปรัส (ญ) | 4-0 |
22:30 | อาร์เมเนีย( (ญ) | 0 - 1 | โปแลนด์(ญ) | 0-1 |
22:30 | โครเอเชีย(ญ) | 0 - 5 | อิตาลี(ญ) | 0-2 |
22:59 | อาเซอร์ไบจาน (ญ) | 0 - 8 | เดนมาร์ก(ญ) | 0-4 |
22:59 | มาซิโดเนีย (ญ) | 0 - 6 | ออสเตรีย(ญ) | 0-3 |
23:30 | สวีเดน(ญ) | 4 - 0 | จอร์เจีย (ญ) | 2-0 |
23:30 | มอลตา(ญ) | 2 - 2 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) | 0-2 |
00:00 | กรีซ(ญ) | 3 - 2 | คาซัคสถาน(ญ) | 2-1 |
00:00 | โคโซโว (ญ) | 0 - 3 | นอร์เวย์(ญ) | 0-2 |
00:00 | มอลโดวา (ญ) | 0 - 6 | สวิตเซอร์แลนด์(ญ) | 0-4 |
00:00 | เอสโตเนีย (ญ) | 0 - 1 | เวลส์ (ญ) | 0-1 |
00:30 | โรมาเนีย(ญ) | 3 - 0 | ลิธัวเนีย (ญ) | 2-0 |
01:00 | ฮังการี(ญ) | 0 - 7 | สเปน(ญ) | 0-3 |
01:00 | ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) | 4 - 0 | ลัตเวีย (ญ) | 0-0 |
01:15 | ลักเซมเบิร์ก (ญ) | 0 - 10 | อังกฤษ(ญ) | 0-4 |
01:30 | เบลเยียม(ญ) | 7 - 0 | แอลเบเนีย(ญ) | 2-0 |
01:35 | สกอตแลนด์(ญ) | 7 - 1 | หมู่เกาะแฟโร(ญ) | 4-0 |
01:45 | ไอซ์แลนด์(ญ) | 0 - 2 | เนเธอร์แลนด์(ญ) | 0-1 |
02:00 | สโลวีเนีย(ญ) | 2 - 3 | ฝรั่งเศส(ญ) | 1-1 |
ผลบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | Cape Town Spurs | 1 - 1 | Hungry Lions | 0-0 |
20:00 | มหาวิทยาลัยพริทอเรีย | 3 - 2 | เคป ทาวน์ ออล สตาร์ | 1-0 |
20:00 | รีล คิงส์ | 1 - 1 | แบล็ค ลีโอพาร์ด | 1-0 |
20:00 | Uthongathi FC | 0 - 1 | Platinum City | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) | 1 - 2 | ซานหลุยส์(ยู20) | 1-1 |
ผลบอล อิรัก ลิก |
||||
19:30 | แบกแดด | 0 - 2 | อัล ฮานลาบา | 0-0 |
19:30 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 1 - 0 | Al Qasim Sport Club | 1-0 |
19:30 | นาฟิต อัลวาซาต | 1 - 0 | Samarra | 1-0 |
22:00 | Al Minaa | 0 - 0 | อาร์บิล | 0-0 |
00:30 | อัล ซอลรา | 1 - 0 | Al Sinaah | 1-0 |
ผลบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | Kyzyl Zhar Petropavlovsk II | 2 - 1 | Lashyn Karatau | 1-1 |
17:00 | อีกิบาสตัซ | 4 - 0 | FK Igilik | 3-0 |
18:00 | FK Bolat Temirtau | 3 - 0 | อคาเดมี่ ออนทูสติก | 1-0 |
18:00 | ไบโคนูร์ | 0 - 4 | อ็อคเซเปส | 0-2 |
18:00 | ไครัต อคาเดมี่ | 0 - 1 | FK Aksu | 0-1 |
18:00 | มาคฮ์ทาเรล | 1 - 1 | คีแรนไชม์เคนท์ | 1-0 |
ผลบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | Moghayer Al Sarhan(N) | 2 - 0 | Amman FC | 0-0 |
20:00 | อัล-โตร่า | 4 - 0 | มันชีอา บานี ฮัสซาน | 1-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | ออโซมารโซ่ | 2 - 1 | โบญาก้า ซิโค | 1-1 |
ผลบอล ENG SD1 |
||||
01:45 | นอร์ท ลีห์ | 0 - 1 | เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | เซนต์ นิออท ทาวน์ | 6 - 2 | บาร์ตัน โรเวอร์ | 2-2 |
ผลบอล ENG UD1 |
||||
01:45 | เบลเปอร์ทาวน์ | 3 - 0 | คาร์เทน ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:30 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | 6 - 0 | Casuarina FC | 1-0 |
ผลบอล BRA SPC |
||||
01:00 | เซา เบอร์นาร์โด้ | 1 - 2 | อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | 0-2 |
01:00 | ซานโตส บี | 2 - 1 | พรีมาเวร่า | 1-1 |
01:00 | แอตทิเบีย(N) | 1 - 1 | ยูเวนตุส เอสพี | 0-0 |
01:00 | เตาบาแต | 3 - 0 | เซา คาเอตาโน่ | 1-0 |
01:00 | ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี | 3 - 0 | เออี เวโล คลับ เอสพี | 1-0 |
01:00 | Botafogo B SP | 0 - 0 | โคเมอเชียล-เอสพี | 0-0 |
01:00 | ริโอ คลาโร่ | 1 - 1 | โนโรเอสเต้ | 1-0 |
01:00 | เซา เบนโต้ | 0 - 2 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 0-1 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
15:45 | อิตาลี (ญ) ยู19 | 2 - 1 | ออสเตรีย (ญ) ยู19 | 0-1 |
16:00 | โปรตุเกส (ญ) ยู19 | 0 - 1 | นอร์เวย์ (ญ) ยู19 | 0-1 |
17:30 | เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 | 1 - 2 | เม็กซิโก (ญ) ยู 20 | 1-1 |
18:00 | เวลส์(ยู16) | 0 - 5 | ฝรั่งเศส (ยู 16) | 0-2 |
19:00 | เดนมาร์ก ยู16 | 2 - 3 | เบลเยียม (ยู 16) | 0-1 |
20:30 | อิตาลี (ยู 16) | 5 - 0 | สวิสเซอร์แลนด์ (ยู 16) | 2-0 |
21:00 | ฮังการี(ยู17) | 0 - 2 | ฝรั่งเศส(ยู 17) | 0-1 |
22:00 | ไนจีเรีย (ญ) | 2 - 4 | แอฟริกาใต้(ญ) | 0-3 |
22:59 | ยูเครน(ญ) | 1 - 0 | ตุรกี (ญ) | 1-0 |
01:00 | ไอร์แลนด์(ญ) | 3 - 2 | ออสเตรเลีย(ญ) | 2-2 |
03:00 | เอกวาดอร์ (ญ) | 0 - 0 | เปรู (ญ) | 0-0 |
06:30 | สหรัฐอเมริกา(ญ) | 8 - 0 | ปารากวัย (ญ) | 5-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
17:30 | ม็อกกิล เอฟซี | 3 - 1 | Ripley Valley FC | 1-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | Realidade Jovem/SP (W) | 0 - 5 | เซา โฮเซ่ (ญ) | 0-3 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
03:00 | Fylkir/Ellidi U19 | 1 - 0 | Fram/Ulfarnir U19 | 1-0 |
03:00 | Grotta Kria U19 | รอ | Fjolnir/Vaengir II U19 |
ผลบอล NOR D4 |
||||
00:00 | Akra | 4 - 2 | แมดล่า ไอเอล | 1-1 |
ผลบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | ฮอนก้า อคาเทเมีย | 0 - 0 | PIF Parainen | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | 0 - 6 | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอล รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | เชอตาโนโว มอสโก | 1 - 3 | FK Yenisey-2 Krasnoyarsk | 0-1 |
22:59 | Peresvet Podolsk | 5 - 0 | เอฟเค โคลอมนา | 2-0 |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
19:30 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | รอ | Sandvikens AIK FK | |
21:00 | FC Arlanda | รอ | IFK Osterakers FK | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | |
00:00 | Jarfalla | รอ | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
ผลบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
16:30 | ออลบานี ครีก สำรอง | 7 - 0 | St George Willawong Reserves | 4-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:00 | เดปอร์ติโบ มูนิซ | 0 - 1 | Puerto Nuevo | 0-1 |
01:00 | Argentino de Rosario | 3 - 0 | Yupanqui | 1-0 |
ผลบอล ภูฏาน Thimphu League |
||||
16:00 | โกโมะเอฟซี | 2 - 1 | Paro Rinpung FC | 2-1 |
ผลบอล โปแลนด์ Regional Cup |
||||
22:15 | Amator Kielpino | 2 - 7 | Gwiazda Karsin | 0-2 |
ผลบอล อุรุกวัยกันดา |
||||
01:30 | อาร์ติกัส | 4 - 0 | Potencia | 0-0 |
02:00 | วิลล่า เทเรซ่า(N) | 0 - 1 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 0-0 |
04:30 | ซีเอ แอตเทนาส(N) | 0 - 2 | ดานูบิโอ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล เปรู B ลีก |
||||
03:30 | ซานโตส เอฟซี ลิมา(N) | 0 - 1 | Los Chankas | 0-1 |
06:00 | เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา(N) | 0 - 2 | เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ | 0-2 |
ผลบอล กัลกัตตา Football League |
||||
16:00 | Bengal Nagpur Railway FC | 0 - 1 | ยูไนเต็ด เอสซี โกลกาตา | 0-0 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
01:00 | Once Deportivo de Ahuachapan Reserves | 0 - 2 | Atletico Marte U20 | 0-2 |
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
00:00 | USV Draxler Mooskirc | 4 - 0 | SV Rader Nais Tobelbad | 2-0 |
ผลบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
21:00 | LKS Wolczanka Wolka Pelkinska | 1 - 1 | Czarni Polaniec | 0-1 |
ผลบอล อุรุกวัย U19 ลีก |
||||
19:00 | เบลล่า วิสต้า (ยู 19) | 1 - 1 | เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) | 0-0 |
19:00 | บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19) | 0 - 0 | เรนทิสทัส(ยู 19) | 0-0 |
19:00 | ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) | 2 - 1 | โปรเกรสโซ่(ยู 19) | 2-0 |
19:00 | เพนาโรล (ยู 19) | 0 - 2 | ดานูบิโอ(ยู 19) | 0-2 |
20:00 | พลาซ่า โคโลเนีย (ยู 19) | 0 - 0 | ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) | 0-0 |
20:30 | ริเวอร์เพลต (ยู 19) | 2 - 1 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโล (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
00:30 | SV Ramlingen Ehlershausen | 3 - 0 | HSC BW Schwalbe Tundern | 1-0 |
00:30 | บีเอสซี ฮาสเตดท์ | 3 - 6 | TS Woltmershausen | 0-3 |
ผลบอล อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
19:00 | บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) | 1 - 4 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 0-2 |
19:00 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) | 2 - 0 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1-0 |
19:00 | ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) | 0 - 3 | โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) | 0-1 |
20:00 | มิลล์วอลล์(ยู 23) | 4 - 0 | บาร์นสลีย์ (ยู 23) | 2-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
21:00 | ครูมลิน ยูไนเต็ด | รอ | Swords Celtic FC |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
22:00 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) | 3 - 1 | CA Claypole Reserves | 0-1 |
22:00 | อคาสซูโซ(สำรอง) | 2 - 0 | อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) | 0-0 |
00:00 | CA Colegiales Reserves | 4 - 1 | ซาคาชิสปาส(สำรอง) | 1-1 |
01:00 | Argentino Quilmes Reserves | 0 - 1 | ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) | 0-1 |
01:00 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) | 1 - 1 | เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
21:00 | Odorheiu Secuiesc | 1 - 1 | FC Pucioasa | 1-1 |
ผลบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
18:00 | FK Qabala II | 3 - 1 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 3-0 |
18:30 | เอฟเค โมอิก บากู | 1 - 1 | ซาเบล 2 | 1-0 |
ผลบอล เบลารุสลีกสำรอง |
||||
19:00 | ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) | 5 - 0 | อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) | 3-0 |
ผลบอล Uganda Cup |
||||
19:30 | defense forces | 0 - 2 | Vipers | 0-1 |
ผลบอล CONCACAF League |
||||
04:45 | Inter Moengotapoe | 0 - 6 | ซีดี โอลิมเปีย | 0-3 |
ผลบอล Tajikistan Vysshaya Liga |
||||
18:00 | Faizkand | 0 - 1 | เอฟเค คูจานด์ | 0-0 |
21:25 | อิสทิโล ดูชานบี | 1 - 0 | FC Khatlon | 0-0 |
ผลบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
00:30 | เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน | 2 - 1 | TuS Komet Arsten | 1-1 |
00:45 | MSV Düsseldorf | 1 - 0 | โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | 1-0 |
ผลบอล Mongolia Premier League |
||||
09:00 | อูลานบาตอร์ซิตี้ | 4 - 2 | UB Mazaalainuud | 1-0 |
12:00 | Khoromkhon Club | 3 - 1 | คานการิด | 1-1 |
15:00 | Selenge Press | 2 - 1 | แอทเลติก 220 เอฟซี | 2-0 |
18:00 | เอิร์ซิม | 0 - 0 | เอฟซี อูลานบาตอร์ | 0-0 |
ผลบอล Portugal U23 |
||||
21:00 | เลชอยส์ (ยู 23) | 0 - 1 | บราก้า(ยู 23) | 0-1 |
ผลบอล Brazil Copa Gaucho |
||||
01:00 | Sapucaiense RS | 0 - 1 | โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส | 0-0 |
ผลบอล Paraguay Cup |
||||
04:00 | Karai Chive | 2 - 4 | ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) | 0-0 |
06:30 | Sportivo Ameliano(N) | 2 - 1 | อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. | 1-1 |
ผลบอล Wales FAW Championship |
||||
01:30 | คาร์มาร์เธ็น | 1 - 0 | Risca Utd | 0-0 |
ผลบอล Estonia U19 League |
||||
21:00 | ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) | 1 - 5 | JK Viljandi Tulevik U19 | 1-2 |
21:00 | Pohja-Tallinna JK Volta U19 | 3 - 9 | JK Tallinna Kalev U19 | 1-5 |
21:10 | JK Nomme United U19 | 0 - 1 | Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 | 0-1 |
ผลบอล Kyrgyzstan Top Liga |
||||
17:00 | FK Kara-Balta | 0 - 2 | FK Alga Bishkek | 0-1 |
17:00 | FC Ilbirs | 2 - 3 | ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค | 0-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Potiguar 2 |
||||
01:00 | Riachuelo AC | 2 - 2 | พัลไมรัส อาร์เอ็น | 1-2 |
ผลบอล Colombia Regional League |
||||
00:00 | Politecnico J.I.C. | 3 - 5 | Total Soccer FC | 0-1 |
ผลบอล Honduras Liga de Ascenso |
||||
04:30 | Lone FC | 2 - 2 | Atletico Choloma | 2-0 |