ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
05:00 | คุยอาบา | 2 - 1 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 1-0 |
ผลบอล เค-ลีก |
||||
18:00 | กวางจู เอฟซี | 3 - 1 | แกงวัน เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:00 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส(N) | 0 - 0 | ฮุสตัน ไดนาโม | 0-0 |
06:40 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี(N) | 1 - 0 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 1-0 |
06:40 | โตรอนโต้ เอฟซี | 1 - 1 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 0-0 |
06:40 | โคลัมบัส ครูว์ | 0 - 0 | แนชวิลล์ เอฟซี | 0-0 |
06:40 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 0 - 5 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 0-4 |
ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
00:00 | สตรอมก็อดเซ็ท | 3 - 0 | ออด เกรนแลนด์ | 0-0 |
00:00 | สตาเบ็ค | 2 - 3 | ลีลล์สตรอม | 0-1 |
00:00 | ซานเดฟยอร์ด | 1 - 1 | เฮาเกซุนด์ | 1-0 |
00:00 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 1 - 1 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 0-1 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
17:00 | เซเรโซ โอซาก้า | 3 - 3 | เอฟซี โตเกียว | 0-2 |
17:00 | กัมบะ โอซาก้า | 1 - 2 | วิสเซล โกเบ | 1-2 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | ยูนิเรีย เดจ | 3 - 0 | CS Sportul Simleu Silvaniei | 2-0 |
15:00 | โคโรน่า ไคเอลเซ่ | 2 - 1 | LKS Lagow | 0-1 |
15:00 | โอเอฟเค เบลเกรด | 3 - 2 | IMT Novi Belgrade | 2-0 |
15:00 | โปลิ ทิมิโซอาร่า | 4 - 0 | บิฮอร์ โอราเดีย | 2-0 |
15:00 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 2 - 3 | ดาเซีย-บุยอูคานี | 0-0 |
15:30 | Balatonfuredi FC | 1 - 1 | อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์ | 0-1 |
16:00 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 1 - 0 | Pevidem SC | 0-0 |
16:30 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 0 - 1 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 0-0 |
17:00 | โซกอล ออสโตรดา | 0 - 2 | โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ | 0-2 |
19:00 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 3 - 2 | ซีดี มาฟรา | 0-0 |
19:00 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่(N) | 1 - 2 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 1-2 |
20:00 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา(N) | 0 - 2 | โครบริ โกลกูฟว์ | 0-1 |
21:00 | FK Graficar Beograd | 0 - 0 | FK Radnicki Sremska Mitrovica | 0-0 |
21:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 2 - 2 | เคเอส พอลโควิค | 0-0 |
21:00 | เอสซี ซนอย์โม | 1 - 3 | เบอโน่ 2 | 1-2 |
21:00 | เคเอสเค ไฮสท์ | 1 - 4 | Lierse Kempenzonen | 1-2 |
21:00 | Orleta Radzyn Podlaski | 4 - 0 | MLKS Znicz Biala Piska | 0-0 |
21:25 | เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา | 1 - 2 | เบรกัลนิก้า สติป | 0-1 |
22:00 | เอฟซี แซมบี | 0 - 2 | แร็งส์ | 0-1 |
22:00 | CSA Steaua Bucuresti | 2 - 2 | เมต้าล๊อกโลบูส | 2-0 |
22:00 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 0 - 2 | อาริส ลิมาสซอล | 0-2 |
22:00 | คอนคอร์เดีย เชียจน่า | 3 - 0 | เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ | 1-0 |
22:00 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย | 0 - 2 | ทูนาริ | 0-2 |
22:00 | อาร์อีเอซี | 0 - 2 | BKV Elore | 0-0 |
22:00 | เรจจิน่า | 4 - 1 | โฟลิคโน กัลโช่ | 2-1 |
22:00 | มอเตรอ รูบิน(N) | 0 - 1 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 0-1 |
22:00 | ปาร์ม่า(N) | 0 - 1 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 0-0 |
22:00 | เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค | 1 - 4 | เจนัว | 0-2 |
22:00 | โกมาโรม วีเอสอี | 5 - 2 | วัค-ดูนาคันยาร์ | 1-2 |
22:00 | โอโตรโควิซ | 8 - 0 | Sumperk | 5-0 |
22:00 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 2 - 2 | บอลเทค จีเนีย | 1-0 |
22:05 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 0 - 0 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 0-0 |
22:30 | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว | รอ | Olimpus Skopje Balashikha | |
22:30 | ซาแลร์นิตาน่า(N) | 3 - 2 | แซมเบเนเดทเซ่ | 1-0 |
22:30 | เอฟเค โคลิน | 1 - 5 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 | 1-1 |
22:30 | FK Chlumec N.C | 1 - 3 | สลาเวีย ปราก 2 | 1-2 |
22:30 | เวซสเพรม เอฟซี | 1 - 1 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 | 0-1 |
22:30 | ซีมูน | 0 - 4 | เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ | 0-1 |
22:30 | เรโนวา(N) | 0 - 1 | ราบ็อตนิคกี้ | 0-0 |
22:30 | คาเมนิคา-ซาซ่า | 0 - 0 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | 0-0 |
22:30 | อาร์ก้า กดิเนีย | รอ | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | |
22:45 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(N) | 1 - 1 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 1-0 |
22:59 | Belasica Strumica | 1 - 1 | Detonit Junior | 1-1 |
22:59 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 6 - 2 | บลานส์โค | 3-2 |
22:59 | เอ็นเค โซลิน | 0 - 1 | เอ็นเคสปลิต | 0-1 |
22:59 | สโลแวน โรซิค | 2 - 1 | Sardice | 2-1 |
22:59 | จาสซ์เบอร์เอ็นยี่ | 1 - 0 | Tiszafuredi | 1-0 |
22:59 | เอฟซี รูออง | 0 - 0 | โบบิกนี เอ.ซี. | 0-0 |
22:59 | ทาทาบันย่า | 2 - 1 | Rakosmenti KSK | 2-0 |
22:59 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 1 - 0 | ยูเอ็นเอฟพี | 0-0 |
22:59 | เอ็นเคลุคโก้ | 1 - 1 | เอ็นเค จารูน | 0-0 |
22:59 | เอ็นเค คาร์โลแวค | 0 - 1 | ดีนาโมซาเกร็บ 2 | 0-1 |
22:59 | เอ็นเค นาฟต้า(N) | 3 - 1 | MNK FC Ljubljana | 2-0 |
22:59 | KS Wieczysta Krakow | 2 - 1 | LKS Lagow | 0-1 |
22:59 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 0 - 0 | แคลดโน่ | 0-0 |
22:59 | KP Calisia Kalisz | 2 - 0 | เอลเลน่า โตรัน | 0-0 |
22:59 | บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) | 1 - 3 | Carl Zeiss Jena (w) | 0-2 |
22:59 | SD Videm | 2 - 4 | NK Rogaska | 1-1 |
22:59 | NK Belisce | 0 - 2 | เอ็นเคโอซีเยค 2 | 0-0 |
22:59 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด(N) | 1 - 1 | โอเอฟไอ เครเต้ | 1-1 |
23:00 | แมควา ซาแบค | 1 - 1 | FK Loznica | 0-0 |
23:25 | Olimpus Skopje Balashikha | 3 - 2 | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว | 1-1 |
23:30 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 0 - 3 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 0-0 |
23:30 | ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด | 2 - 1 | SV Neuhof 1910 | 1-0 |
23:30 | บูร์ช 18 | 1 - 1 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 1-1 |
23:30 | Zagreb Hask | 4 - 1 | NK Ponikve | 1-0 |
23:30 | โชเลท เอสโอ | 3 - 1 | อองเช่ร์ 2 | 2-0 |
23:30 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 2 - 1 | เอฟเค การ์เบจ | 2-0 |
23:30 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 5 - 0 | FK Drenovets | 1-0 |
23:30 | Gardony | 0 - 2 | ปาคซิ เซ 2 | 0-0 |
23:30 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 1 - 0 | แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) | 1-0 |
00:00 | SC Lahr | 3 - 4 | บาลินเกอร์ | 2-2 |
00:00 | บาเลนเซีย(N) | 3 - 0 | พีเออี อโตรมิตอส | 2-0 |
00:00 | แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 | 0 - 3 | Werderaner FC Viktoria | 0-3 |
00:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 1 - 2 | Bocholt FC | 1-2 |
00:00 | ลาส พัลมาส | 1 - 0 | เอสปันญ่อล | 0-0 |
00:00 | เอปินาล | 0 - 2 | มูลูส | 0-2 |
00:00 | Chateaubriant | 0 - 1 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 0-0 |
00:00 | เรอัล โอเบียโด | 2 - 0 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 2-0 |
00:00 | Ibiza Eivissa(N) | 2 - 0 | อัล ราเอ็ด | 1-0 |
00:00 | NK Orijent Rijeka | 3 - 0 | อินเตอร์ ซาเปรซิค | 1-0 |
00:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 2 - 2 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 0-2 |
00:00 | ซีดี ลูโก้ | 1 - 0 | พอนเฟร์ราดิน่า | 1-0 |
00:00 | น็อตตินเก้น | 6 - 1 | สปีลเบิร์ก | 4-1 |
00:00 | เอฟซี เครย์ | 1 - 2 | Spvgg Steele 03/09 | 1-0 |
00:00 | FSV Fernwald | 1 - 7 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 1-3 |
00:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์(N) | 2 - 1 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 1-0 |
00:00 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0 - 2 | คาดิส | 0-0 |
00:00 | แบรสต์(N) | 1 - 2 | Stade Briochin | 0-1 |
00:00 | เอสปันญ่อล | 0 - 1 | ลาส พัลมาส | 0-0 |
00:00 | เกตาเฟ่(N) | 2 - 1 | แรนส์ | 1-0 |
00:00 | บาร์เซโลน่า(N) | 4 - 0 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 0-0 |
00:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(N) | 2 - 1 | เอาก์สบวร์ก | 0-0 |
00:30 | โอซาซูน่า(N) | 2 - 1 | ฮูเอสก้า | 0-1 |
00:30 | ฮัวร์ท | 0 - 0 | Konishisdorf | 0-0 |
00:30 | SV Holthausen/Biene | 3 - 1 | TuS Bersenbruck | 1-0 |
00:30 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | 2 - 1 | US Mondorf-les-Bains | 1-1 |
00:30 | ยูเอ็นเอ | 2 - 0 | เดน บอสช์ | 2-0 |
00:30 | ตริเอสติน่า | 0 - 1 | เอเอส โรม่า | 0-0 |
01:00 | Tavistock AFC | 0 - 7 | มิดเดิลสโบรห์ | 0-5 |
01:00 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | 2 - 5 | BC Viktoria Glesch Paffendorf | 2-2 |
01:00 | เบเลซ ซีเอฟ | 0 - 2 | มาลาก้า | 0-2 |
01:00 | เร้ดดิ้ง | 0 - 3 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 0-1 |
01:00 | ยอร์ค ซิตี้ | 1 - 1 | ซันเดอร์แลนด์ | 0-1 |
01:00 | มิดเดิลสโบรห์ | รอ | Tavistock AFC | |
01:00 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 0 - 2 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0-0 |
01:00 | แบล็คพูล | รอ | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | |
01:00 | SFC Stern 1900 | 4 - 0 | FC Wilmersdorf | 2-0 |
01:00 | มายอร์ก้า(N) | 1 - 0 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 1-0 |
01:30 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 1 - 3 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 0-2 |
01:30 | Brighouse Town | 1 - 3 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 0-3 |
01:30 | คอร์บี้ ทาวน์ | 2 - 1 | บาร์เวล | 1-1 |
01:30 | เซเวนโนคส์ ทาวน์ | 2 - 4 | เลเวส | 1-2 |
01:30 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0 - 2 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0-1 |
01:30 | มัตล็อค ทาวน์ | 1 - 3 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 1-2 |
01:30 | Kidsgrove Athletic | 1 - 1 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 0-0 |
01:30 | เคนดัล ทาวน์ | 0 - 6 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 0-3 |
01:30 | วอลซอลล์ | 0 - 4 | แอสตัน วิลล่า | 0-2 |
01:45 | รัชเดน ไดมอนด์ | รอ | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | |
01:45 | มอร์เพธ ทาวน์ | 3 - 1 | สต็อกตันทาวน์ | 2-1 |
01:45 | Staveley MW | 4 - 0 | คาร์เทน ทาวน์ | 4-0 |
01:45 | Cinderford Town | 2 - 3 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 1-3 |
01:45 | Emley AFC | 3 - 1 | Armthorpe Welfare | 3-1 |
01:45 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 2 - 1 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0-0 |
01:45 | อาร์บรอท | 1 - 4 | เซนต์ จอห์นสโตน | 0-1 |
01:45 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0 - 3 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 0-3 |
02:00 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 1 - 1 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 1-0 |
06:40 | Appalachian FC | 3 - 3 | ชัตตานูกา | 1-2 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
17:00 | ชางโจว ไลออนส์(N) | 0 - 2 | ซานตง ไท่ซาน | 0-1 |
17:00 | ชิงเต่า เอฟซี(N) | 0 - 6 | กว่างโจว เอฟซี | 0-4 |
19:00 | กว่างโจว ซิตี้ | 1 - 1 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง | 0-1 |
19:00 | ฉงชิ่ง แอธเลติค(N) | 0 - 3 | เซินเจิ้น เอฟซี | 0-3 |
ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) | 3 - 1 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง | 2-1 |
18:35 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง | 1 - 3 | เหมยโชวเคอเจีย | 0-1 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ |
||||
01:45 | มอนโทรส | 0 - 2 | ดันดี | 0-0 |
01:45 | ลิฟวิงสตัน | 0 - 0 | เรธโรเวอร์ส | 0-0 |
01:45 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 3 - 0 | ฟัลเคิร์ก | 0-0 |
01:45 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | มาเธอร์เวลล์ | 0-0 |
01:50 | โบรร่า เรนเจอร์ส | 0 - 1 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 0-0 |
ผลบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:15 | พัลไมรัส | 1 - 0 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 1-0 |
05:15 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 3 - 1 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 1-0 |
ผลบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
21:00 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 2 - 1 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 1-0 |
00:00 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 2 - 1 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 1-0 |
01:00 | เอ็นเค มูรา 05 | 0 - 0 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 0-0 |
01:30 | สโลวาน บราติสลาวา | 0 - 0 | ยัง บอยส์ | 0-0 |
02:00 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 1 - 0 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 1-0 |
02:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 2 - 1 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 1-0 |
02:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 5 - 1 | กาลาตาซาราย | 2-1 |
ผลบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
22:59 | รัวฟอส | 1 - 2 | ซองน์ดาล | 0-1 |
22:59 | สตรอมเมน | 1 - 1 | เฟรดริกซ์สตรัด | 1-1 |
22:59 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 3 - 4 | เอฟเค เจิร์ฟ | 0-1 |
22:59 | ไบรน์ | 0 - 1 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 0-1 |
22:59 | โกรลุด | 0 - 2 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 0-1 |
22:59 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 4 - 1 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 2-1 |
22:59 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 3 - 1 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 1-0 |
01:00 | ฮามคาม | 2 - 3 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 1-1 |
ผลบอล เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ |
||||
16:00 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 1 - 1 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0-0 |
ผลบอล การแข่งขันฟุตบอลโอลิมปิกของผู้หญิง |
||||
14:30 | สหราชอาณาจักร (ญ)(N) | 2 - 0 | ชิลี (ญ) | 1-0 |
15:00 | จีน(ญ)(N) | 0 - 5 | บราซิล (ญ) | 0-2 |
15:30 | สวีเดน(ญ)(N) | 3 - 0 | สหรัฐอเมริกา(ญ) | 1-0 |
17:30 | ญี่ปุ่น(ญ) | 1 - 1 | แคนาดา(ญ) | 0-1 |
18:00 | แซมเบีย (ญ)(N) | 3 - 10 | เนเธอร์แลนด์(ญ) | 1-6 |
18:30 | ออสเตรเลีย(ญ)(N) | 2 - 1 | นิวซีแลนด์(ญ) | 2-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | ยาโร | 0 - 0 | มูซ่า | 0-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ |
||||
08:30 | ฮอนดูรัส(N) | 0 - 2 | กาตาร์ | 0-1 |
10:30 | ปานามา(N) | 3 - 1 | เกรนาดา | 2-0 |
ผลบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 1 - 1 | สปอร์ติ้งคริสตัล | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
00:30 | อัล ไฟซาลี | 0 - 1 | อัล วีห์ดัต | 0-0 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | วิลา โนวา | 0 - 1 | บัสควอ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
22:00 | ออสเตอร์(ยู 21) | 1 - 1 | คัลม่าร์ (ยู 21) | 0-0 |
22:00 | จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) | รอ | ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21) |
ผลบอล CECAFA Tusker Challenge Cup |
||||
15:00 | บุรุนดี (ยู 23)(N) | 3 - 0 | เอริเทรีย ยู 23 | 1-0 |
17:00 | ซูดานใต้(ยู 23)(N) | 0 - 2 | เคนยา (ยู 23) | 0-0 |
19:45 | แทนซาเนีย ยู 23(N) | 1 - 0 | คองโก (ยู 23) | 0-0 |
ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | รอยัล พารี่ เอฟซี | 2 - 1 | อัลเวย์เรดดี้ | 0-0 |
05:15 | รีล โปโตซี่ | 1 - 5 | แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ | 1-4 |
ผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:00 | โคเบรลัว | 2 - 0 | เปอร์โต มอนต์ | 1-0 |
02:30 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 2 - 0 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 1-0 |
05:10 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 1 - 1 | แรนเจอร์ส ทัลค่า | 1-0 |
ผลบอล เอสโตเนีย คัพ |
||||
22:59 | เจเค ลู | 2 - 3 | Tallinna FC Ararat TTU | 1-1 |
23:30 | เอฟซี อินโฟเนต | 8 - 0 | FC Hell Hunt | 2-0 |
ผลบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 3 - 1 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 0 - 0 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 2 - 1 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 2-1 |
22:00 | อควายูไนเต็ด | 3 - 0 | วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี | 2-0 |
22:00 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 2 - 0 | เคโน พิลเลร์ส | 2-0 |
22:00 | จิกาวา โกลเด้น สตาร์ | 2 - 1 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | โลบี สตาร์ส | 3 - 2 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 3-2 |
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อติรา เอฟซี | 1 - 1 | สปอตติโว อิเทโน่ | 0-0 |
21:00 | 2 เด มาโย พีเจซี | 2 - 0 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 1-0 |
01:45 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 2 - 2 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 0-0 |
01:45 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 1 - 1 | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | 1-0 |
02:00 | เดปอร์ติโว คาเปียต้า [72%] | 1 - 1 | [66%] 3 เดอ เฟบเบรโร่ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | อัฟตูเลดิ้ง (ญ) | 4 - 0 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | 2-0 |
02:15 | Augnablik Women(N) | 4 - 2 | อัคราเนส(ญ) | 2-1 |
02:15 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) | 3 - 2 | กรินดาวิค (ญ) | 1-0 |
02:15 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 4 - 1 | HK Kopavogur (w) | 2-1 |
02:15 | Grotta Women | 1 - 5 | Haffner John (w) | 0-4 |
ผลบอล ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
01:45 | Cumbernauld Colts | 0 - 0 | บอนนี่ริกก์โรส | 0-0 |
01:45 | โบเนสส์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | Gala Fairydean | 1-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
16:30 | โลแกน เมโทร | 1 - 2 | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี | 1-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
01:00 | Njardvik Grindavik GG U19 | 3 - 5 | KR KV U19 | 1-2 |
01:00 | ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) | 1 - 3 | เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) | 0-1 |
01:30 | ไวกิงเกอร์(ยู 19) | 1 - 2 | IR LettirU19 | 0-1 |
03:00 | Fylkir/Ellidi U19 | 0 - 1 | เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ | 1 - 1 | เอสซี เบรเกนซ์ | 0-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
19:00 | บราท์เวก | 5 - 0 | วาเลเรนก้า บี | 3-0 |
21:00 | แบรัมเอสเค(N) | 2 - 0 | ทรอมส์ดาเลน | 0-0 |
21:00 | ไอสโวล์ด TF | 2 - 1 | เซนจา | 1-0 |
21:00 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 1 - 2 | สคีด ออสโล | 1-1 |
21:30 | โฟรย่า FK | 1 - 1 | ควิด ฮอลเด้น | 1-0 |
21:30 | โซต้า | 3 - 1 | กเจลแซส | 0-0 |
22:59 | โฟลโร | 1 - 4 | โฮดด์ | 0-3 |
22:59 | เฟคเกรอย | 2 - 2 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 1-0 |
22:59 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | 3 - 0 | เอฟเคอเรนดัล | 0-0 |
00:00 | คองสวิงเกอร์ | 3 - 2 | อัลต้า | 2-1 |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
19:30 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | รอ | Sandvikens AIK FK | |
21:00 | FC Arlanda | รอ | IFK Osterakers FK | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | |
00:00 | Jarfalla | รอ | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
ผลบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | โกล โคส ซิตี้ (ญ) | 2 - 0 | โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | วิฮิก้า ยูไนเต็ด(N) | 0 - 0 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 0-0 |
17:00 | เคซีบี(N) | 2 - 1 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 0-1 |
19:00 | พอสต้า เรนเจอร์(N) | 0 - 0 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 0-0 |
19:15 | Silibwet Leons FC | 2 - 3 | Fortune Sacco | 2-2 |
19:15 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์(N) | 0 - 1 | วาซิโต้ เอฟซี | 0-0 |
19:20 | กอร์ มาเฮีย(N) | 1 - 2 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 0-1 |
ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
08:30 | อ็อกเดน ซิตี้ เอสซี | 2 - 2 | Park City Red Wolves | 1-1 |
06:10 | นอร์ท แคโรไลนา | 4 - 0 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 2-0 |
ผลบอล แคเมอรูน Elite One |
||||
21:30 | เอเวียน อคาเดมี่ | 0 - 1 | Bamboutos de | 0-1 |
ผลบอล ภูฏาน Thimphu League |
||||
17:00 | ทิมพูซิตี้ | 1 - 1 | อุกเยนอคาเดมี | 0-0 |
ผลบอล อุรุกวัยกันดา |
||||
04:10 | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ | 0 - 1 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 0-0 |
06:40 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 1 - 2 | ซีเอยูเวนตูเด้ | 1-0 |
ผลบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
09:00 | ซาน รามอน (ญ) | 1 - 3 | FC Bay Area (W) | 1-0 |
03:30 | WFC Charlotte (w) | รอ | Charlotte Lady Eagles(w) |
ผลบอล ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
01:45 | Sion Swifts (w) | 2 - 1 | ลินฟิลด์(ญ) | 0-1 |
01:45 | เกล็นโตรัน (ญ) | 3 - 0 | ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) | 0-0 |
01:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) | 1 - 6 | คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) | 0-2 |
ผลบอล เปรู B ลีก |
||||
22:59 | เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(N) | 3 - 1 | เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา | 3-0 |
01:15 | ยูเนียน ฮัวอเรล(N) | 1 - 2 | คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส | 0-1 |
03:35 | FC Carlos Stein(N) | 1 - 2 | แอทเลติโก้ กรัว | 0-1 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:15 | จะชนะ TPS Turku II [85%] | 3 - 2 | [56%] FC Inter II | 3-0 |
22:30 | วิร์เกีย | 1 - 2 | คิอิสโต้ วาซ่า | 1-1 |
22:30 | Tervarit-j | 1 - 5 | HauPa | 0-3 |
22:30 | LaPa | 2 - 1 | KJP | 1-1 |
22:30 | Union Plaani | 2 - 6 | ซาวยู | 0-2 |
22:59 | เจพีเอส ยูแวสกูแล | 4 - 0 | SaPa Pieksamaki | 2-0 |
22:59 | ริ ปา | 1 - 4 | เอ็นดุสตุส ไอพีเอส | 0-2 |
ผลบอล เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
22:00 | ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส | 1 - 1 | ยูเรนา เอสซี | 0-1 |
02:00 | เรียลฟร้อนเทร่า | 0 - 0 | Deportivo Rayo Zuliano | 0-0 |
02:00 | Academia Rey | 1 - 0 | ยารากุยเอฟซี | 0-0 |
02:30 | เดปอร์ตีโบ ซูเลีย(N) | 2 - 1 | แอตเลติโก้ เอลวิเกีย | 0-1 |
ผลบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา |
||||
05:00 | Atletico Pantoja | 3 - 0 | Delfines Del Este | 3-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
01:30 | โบฮีเมียนส์(ยู 19) | 1 - 2 | เชลบอร์น(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
02:00 | อัลฟาร์เนีย | 3 - 3 | โคเบนฮอน | 1-1 |
03:00 | Hond Midasar | 4 - 2 | อลาฟอสส์ | 1-1 |
03:00 | Skallagrimur | 2 - 1 | Stokkseyri | 2-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์เหนือผู้หญิงคัพ |
||||
01:30 | St. James Swifts (W) | 2 - 0 | Mid Ulster (w) | 1-0 |
ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | Pamba SC | 2 - 2 | คอสเทล ยูนิออน | 1-1 |
20:00 | Transit Camp | 1 - 4 | มทิปวา ชูการ์ | 1-2 |
ผลบอล ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก |
||||
18:20 | อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) | 3 - 3 | อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) | 1-2 |
ผลบอล Brazil Mineiluo group B League |
||||
21:00 | ทูปิ เอฟซี | 3 - 0 | Aymores | 3-0 |
01:00 | อิปาติงก้า | 0 - 3 | นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี | 0-2 |
01:00 | Uniao Luziense | 0 - 0 | Democrata SL/MG | 0-0 |
01:00 | กัวร์รานี่ เอ็มจี | 1 - 1 | วิลล่า โนว่า-เอ็มจี | 0-1 |
05:00 | CA Serranense | 2 - 2 | Betim FC | 0-1 |
05:30 | ทูพีนัมบัส | 0 - 0 | เดโมคราต้า | 0-0 |
ผลบอล Australia Gold Coast Premier League |
||||
15:15 | Tamborine Mountain Eagles Metro | รอ | Runaway Bay Metro |
ผลบอล Columbia women |
||||
02:00 | อัตเลติโก บูคารามังก้า (ญ) | 0 - 2 | อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) | 0-1 |
04:00 | เดปอร์ติโว กาลี(ญ) | 1 - 0 | ซีดี เรอัล ซานตันเดร์(ญ) | 1-0 |
06:00 | อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) | 2 - 3 | อเมริกา เด กาลี (ญ) | 1-2 |
ผลบอล Brazil L |
||||
01:00 | อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ | 0 - 0 | อเมริกาโน่ อาร์เจ | 0-0 |
01:00 | อเมริกา อาร์เจ | 0 - 0 | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) | 0-0 |
01:00 | ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ | 1 - 1 | Artsul RJ | 0-0 |
01:00 | แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ | 2 - 0 | ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ | 1-0 |
01:00 | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ | 5 - 1 | กอนกาเลนส์ | 2-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Sergipano A2 |
||||
01:30 | มาชารังกัวเป ซีอี | 2 - 0 | Iguatu | 2-0 |
01:30 | ทิราเดนเตส ซีอี | 1 - 0 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 1-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Mineiro U20 |
||||
20:00 | CA Serranense U20 | 1 - 0 | AC Tres Coracoes U20 | 0-0 |
20:00 | เบติส เอฟซี (ยู 20) | 1 - 4 | Ipatinga U20 | 0-1 |
20:00 | บอสตันซิตี้ เอฟซีบราซิล(ยู 20) | 1 - 3 | ครูไซโร่ (เยาวชน) | 0-1 |
20:00 | อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) | 2 - 0 | อเมริกา เอฟซี เอ็มจี (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | Atletico Mineiro U20 | 3 - 0 | ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอล Brasileiro Aspirantes Sub 23 |
||||
01:00 | ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23) | 1 - 2 | Fortaleza U23 | 1-0 |
ผลบอล Macau FA Cup |
||||
18:00 | พีเอสพี มาเก๊า | 0 - 4 | Chao Pak Kei | 0-2 |
20:10 | เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า | 3 - 2 | สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า | 0-1 |
ผลบอล Grenada Premier Division |
||||
06:30 | Chantimelle FC | 1 - 0 | Sab Spartans Sports Club | 0-0 |
ผลบอล Canadian Premier League |
||||
06:10 | เอฟซี เอดมันตัน(N) | 1 - 0 | เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล Estonia U19 League |
||||
23:30 | ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) | 4 - 2 | JK Nomme United U19 | 3-2 |
ผลบอล Australia Sunshine Coast Premier League Reserves |
||||
15:30 | Coolum Reserves | รอ | Maroochydore Reserves |
ผลบอล Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
20:00 | มาดูเดดา(เยาวชน) | 0 - 0 | บันกู (ยู 20) | 0-0 |
20:00 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 3 - 0 | เบาวิสต้า เอสซี ซาควาเรมา (ยู 20) | 0-0 |
20:00 | Goncalense FC U20 | 0 - 6 | ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20) | 0-2 |
01:00 | คาโบเฟรนเซ่(ยู 20) | 1 - 1 | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20) | 1-1 |
01:00 | บาเฮีย (เยาวชน) | 2 - 2 | Jacuipense U20 | 0-0 |
02:00 | Picos U20 | 1 - 0 | ปีเอาอี พีไอ (เยาวชน) | 0-0 |
04:00 | ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) | 1 - 0 | EC Flamengo Piaui U20 | 0-0 |
ผลบอล ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก |
||||
01:00 | คูคาริคกิ สตานคอม | 0 - 0 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท | 0-0 |
ผลบอล Argentina Youth League |
||||
20:00 | Lujan U20 | 0 - 2 | CSD Flandria U20 | 0-1 |
ผลบอล Australia Northern NSW Women’s Premier League |
||||
17:00 | New Lambton FC (W) | 3 - 2 | Charlestown Azzuri (W) | 1-2 |