ผลบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
23:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 1 - 1 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | ดันดาล์ค | 0 - 1 | สลิโก โรเวอร์ส | 0-1 |
ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
01:45 | ราซิ่ง เกงค์ | 3 - 0 | คลับบรูซ | 0-0 |
ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
22:59 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 3 - 1 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 1-1 |
01:30 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 1 - 1 | โปกอน เซซิน | 0-1 |
ผลบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
00:00 | โอเดนเซ่ บีเค | 1 - 0 | อัลบอร์ก | 1-0 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
01:30 | สตุ๊ตการ์ต | 2 - 1 | เอาก์สบวร์ก | 1-0 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
23:30 | ฮันโนเวอร์ 96 | 1 - 2 | ดาร์มสตัดท์ | 0-0 |
23:30 | โฮลสไตน์ คีล | 4 - 0 | ซังค์ เพาลี | 2-0 |
ผลบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 3 - 1 | สปาร์ตัก ตัมบอฟ | 2-0 |
00:00 | เอฟเค โซชิ | 2 - 1 | โรเตอร์ โวลโกกราด | 1-1 |
ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
02:00 | ล็องส์ | 0 - 3 | ลีลล์ | 0-2 |
ผลบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:30 | เคทีพี ค็อตก้า | 1 - 3 | ฮอนก้าเอสพู | 0-2 |
22:30 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 1 - 1 | เฮดไอเอฟเค | 0-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
01:00 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 3 - 0 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 1-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
01:00 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 2 - 1 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 2-1 |
01:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 1 - 1 | เดอ กราฟสคัป | 1-0 |
01:00 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 2 - 1 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 2-1 |
01:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 0 - 1 | โวเลนดัม | 0-0 |
01:00 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 1 - 3 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 0-2 |
01:00 | ดอร์เดรชท์ | 0 - 1 | เอสซี คัมบูร์ | 0-1 |
01:00 | โรด้า เจซี | 2 - 1 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-1 |
01:00 | เดน บอสช์ | 4 - 1 | เอสซี เทลสตาร์ | 2-0 |
01:00 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 1 - 1 | เอฟซี ออสส์ | 0-1 |
01:00 | เอ็นเอซี เบรด้า | 2 - 0 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 1-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
01:00 | ฟามาลิเคา | 1 - 0 | ซานตาคลารา | 0-0 |
03:15 | เบาวิสต้า เอฟซี | 1 - 1 | ซีดี ทอนเดลา | 0-0 |
ผลบอล ลาลีกา สเปน |
||||
02:00 | เรอัล โซเซียดาด | 2 - 0 | เอลเช่ | 0-0 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | เตเนริเฟ่ | 0 - 1 | อัลเมเรีย | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
02:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 2 - 4 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี |
||||
19:00 | อัสโคลี่ | 2 - 0 | ชิตตาเดลล่า | 2-0 |
19:00 | เบรสชา | 4 - 3 | ปิซ่า | 1-1 |
19:00 | โคเซนซ่า 1914 | 0 - 3 | มอนซ่า 1912 | 0-0 |
19:00 | เครโมเนเซ่ | 3 - 0 | เปสคารา | 1-0 |
19:00 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 1 - 3 | คิเอโว่ | 1-2 |
19:00 | โฟรซิโนเน่ | 1 - 1 | วิเชนซ่า | 0-0 |
19:00 | เลชเช่ | 2 - 2 | เรจจิน่า | 2-2 |
19:00 | เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี | 1 - 2 | สปอล | 0-1 |
19:00 | ซาแลร์นิตาน่า | 2 - 0 | เอ็มโปลี | 1-0 |
19:00 | เอซี เวนิช | 0 - 0 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
19:00 | Mlale FC | 1 - 4 | Eagle Stars | 1-4 |
20:00 | DTB FC | 1 - 3 | Dar City FC | 1-2 |
ผลบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
09:00 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 0 - 0 | อเมริกา เด กาลี | 0-0 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
00:00 | เอสซี เครียนส์ | 1 - 1 | เอฟซี ธูน | 1-0 |
00:00 | เคียสโซ | 2 - 1 | วินเตอร์ทูร์ | 0-0 |
01:00 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 2 - 2 | เอฟซี วิล 1900 | 0-1 |
01:00 | กราสฮ็อปเปอร์ | 1 - 2 | สเตด โลซาน อูชชี | 1-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | เฟรเดอริเซีย | 3 - 0 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 2-0 |
00:00 | เฮลซิงกอร์ | 0 - 3 | วีบรอก | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
23:10 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 0 - 0 | ลาฟนิทซ์ | 0-0 |
23:30 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 1 - 2 | เอสวี ฮอร์น | 1-0 |
23:30 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 1 - 1 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 1-0 |
23:30 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 1 - 4 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 0-3 |
01:25 | เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค | 5 - 1 | กราเซอร์ เอเค | 2-1 |
ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
20:00 | โบลูสปอร์ | 3 - 0 | เอสคิเซไฮสปอร์ | 1-0 |
00:30 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 1 | อุมรานิเยสปอร์ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
21:30 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 0 - 2 | อาร์ดา | 0-1 |
ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 3 - 1 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 1-1 |
22:05 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 1 - 0 | อิสทรา 1961 พูลา | 0-0 |
00:10 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 1 - 0 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 0-0 |
ผลบอล ลีกา 1 ฮังการี |
||||
01:00 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 5 - 1 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 2-0 |
ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
22:59 | เบามิต ยาโบลเนค | 4 - 1 | เทปลิเซ่ | 2-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:45 | ยูซี ดับลิน | 3 - 2 | Treaty United | 1-2 |
01:45 | คอร์ก ซิตี้ | 5 - 0 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 3-0 |
01:45 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 1 - 2 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 1-1 |
01:45 | คาร์บินทารี เอฟซี | 1 - 0 | โคห์บ รัมเบลอ | 0-0 |
01:45 | เชลบอร์น | 1 - 0 | แอธโลน ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เนีย ซาลามิส | 3 - 1 | เอร์มิส อราดิปปู | 2-1 |
00:00 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0 - 1 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
20:00 | ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม | 1 - 0 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 0-0 |
20:00 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 2 - 2 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 1-1 |
20:00 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 5 - 0 | ฮาโปเอล อิกซาล | 3-0 |
20:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 0 - 1 | ฮาโปเอล ริซอน | 0-1 |
20:00 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 1 - 2 | ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี | 0-0 |
20:00 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 2 - 0 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 1-0 |
20:00 | ฮาโปเอล รานาน่า | 2 - 0 | คาฟร์ กาซิม | 2-0 |
20:00 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 0 - 2 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
01:00 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 1 - 3 | เคเอ อคูเรย์รี่ | 1-2 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista |
||||
08:15 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 1 - 0 | อิทัวโน่ เอสพี | 0-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
01:00 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 1 - 3 | เลอ ม็องส์ | 0-1 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | บันก้า การ์ซได | 2 - 2 | บอลติกปาเนเวจิส | 0-1 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:00 | ออดราออปอเล | 1 - 0 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 0-0 |
22:40 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 0 - 1 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 0-0 |
22:59 | จีเคเอส ทิคี | 3 - 1 | โกลนิค เลชน่า | 2-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
22:00 | สมอร์กอน เอฟซี | 0 - 2 | เนเมน กร็อดโน่ | 0-0 |
00:00 | เอฟซี โกเมล | 4 - 1 | ซลูตัสค์ | 1-1 |
ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | อคาเดเมีย กันโตเลา(N) | 2 - 1 | สปอร์ต บอยส์ | 1-1 |
01:15 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(N) | 0 - 1 | เดป.ซาน มาร์ติน | 0-0 |
03:30 | เอเลี่ยนซา ลิม่า(N) | 2 - 0 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | 0-0 |
ผลบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
09:00 | ลา อีคูดัด(N) | 0 - 1 | ลานุส | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:35 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | เวลริงตัน โฟนิค | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
23:45 | เอสเตกฮลัล | รอ | ซบ อฮัน |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
01:40 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 1 - 5 | อัล ฮิลาล | 1-3 |
01:50 | อัล ทาวอน | 4 - 2 | อัล อาห์ลี | 1-1 |
ผลบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
00:00 | ฮัทต้า คลับ | 4 - 0 | อิตติฮัต คาลบา | 1-0 |
00:00 | กอร์ ฟัคเค่น | 0 - 0 | อาห์ลี อัล ฟูจารัช | 0-0 |
00:00 | อัจมาน | 0 - 3 | อัล ชาร์จาห์ | 0-0 |
02:00 | อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) | 2 - 0 | อัล ไอน์ | 1-0 |
02:00 | อัล ด๊าฟร่า | 0 - 5 | บานนี่ ยาส | 0-3 |
02:00 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)(N) | 2 - 2 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 1-2 |
02:00 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 3 - 0 | อัล วาเซิ่ล | 3-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | อัล จาซีรา | 5 - 1 | อัล บากา | 2-0 |
ผลบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | คิดชี | 3 - 1 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 3-0 |
ผลบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:59 | เคเอส กูเกซี(N) | 3 - 1 | วัลลัซเนีย | 2-0 |
ผลบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 | 0 - 0 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า | 0-0 |
21:00 | กลันตันยูไนเต็ด(N) | 2 - 3 | ซาราวักยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | FAM-MSN Project Squad | 1 - 6 | ตรังกานู บี | 0-3 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
02:00 | อัล มูฮารัค(N) | 3 - 1 | มานาม่า คลับ | 1-0 |
ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
05:05 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ | 2 - 0 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | 1-0 |
ผลบอล คูเวต ลีก |
||||
01:30 | ไคตัน | 1 - 2 | อัล คาดเซีย | 1-1 |
01:35 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 1 - 1 | อัล คูเวต เอสซี | 0-1 |
ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
03:30 | อัล-อาห์ลี เบงซี่ | 3 - 1 | อัล นาเซอร์ เบงซี่ | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
21:00 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 1 - 1 | เอฟเค ซาราเยโว | 1-1 |
01:00 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 1 - 3 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 0-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 4 - 3 | ธอร์ อคูเรย์รี่ | 1-1 |
01:00 | กรินดาวิค | 3 - 1 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 2-0 |
ผลบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
20:00 | เอฟซี ฟลอเรชติ | 2 - 0 | ดาเซีย-บุยอูคานี | 1-0 |
20:00 | ดินาโม ออโต | 0 - 0 | สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ | 0-0 |
22:00 | ซีเอส เปโตรคุบ | 1 - 0 | โคดรู โลโซวา | 0-0 |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | คาราคาส เอฟซี | 3 - 0 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 1-0 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:45 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 1 - 1 | แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร | 0-0 |
ผลบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
17:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 3 - 2 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี | 2-0 |
17:15 | เมลเบิร์น ไนท์ | 1 - 0 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 0-0 |
17:30 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 1 - 2 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 1-2 |
ผลบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
00:15 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) | 0 - 0 | เอสซีซันด์(ญ) | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน Damallsvenskan |
||||
23:30 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 1 - 0 | วิทสโจ จีไอเค (ญ) | 0-0 |
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:05 | นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี | 1 - 1 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
18:00 | ชีรัค | 1 - 1 | บานานต์ส | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
22:30 | เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) | 1 - 1 | พีเค-35 วานต้า (ญ) | 0-0 |
22:59 | เอชพีเอส(ญ) | 1 - 0 | ฮอนก้าเอสพู (ญ) | 1-0 |
ผลบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
17:00 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 1 - 1 | เอฟซี เทลาวี | 1-0 |
19:00 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 1 - 2 | ดีลา กอริ | 0-1 |
21:00 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 1 - 1 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 0-1 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
00:30 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 1 - 1 | ซโวลเล่ (ญ) | 0-1 |
00:30 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) | 2 - 1 | วีวี อัลค์มาร์ (ญ) | 2-0 |
ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 1 - 0 | บลูมมิ่ง | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
16:05 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 0-0 |
ผลบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
15:30 | แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | 0 - 4 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 0-0 |
17:15 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) | 1 - 2 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 1-0 |
ผลบอล คอนคาเคฟฟุตซอลชิงแชมป์ |
||||
01:30 | สหรัฐอเมริกา(ฟุตซอล)(N) | 2 - 0 | Dominican Republic Indoor Soccer | 1-0 |
04:00 | ปานามา(ฟุตซอล)(N) | 1 - 1 | แคนาดา(ฟุตซอล) | 1-0 |
06:30 | คอสตาริกา(ฟุตซอล)(N) | 12 - 1 | Suriname Indoor Soccer | 5-1 |
ผลบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 1 - 2 | เอสซี เวิร์ล | 1-0 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
00:00 | เอฟซี ปิเซ็ค | รอ | แอดมิร่า ปราฮา |
ผลบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
17:45 | เวสต์เทิร์นสปิริท | 0 - 2 | อคาเซีย ริดจ์ | 0-1 |
ผลบอล อิสราเอลลีก |
||||
18:00 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 1 - 1 | เอฟซี ดิโมนา | 1-1 |
19:00 | ฮาโปเอล เบนาย ลอด | 3 - 0 | เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา | 1-0 |
19:00 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 0 - 0 | อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม | 0-0 |
19:00 | ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน | 2 - 4 | MS Ironi Kuseife | 1-4 |
19:00 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | 4 - 2 | มัคคาบี้ ชารายิม | 0-2 |
19:00 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 2 - 2 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 2-0 |
19:30 | ฮาโปเอล อิกซาล | 0 - 2 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา | 0-0 |
19:30 | Hapoel Bueine | 1 - 0 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 0-0 |
19:30 | ฮาโปเอล บีไน ปาเดส | 1 - 1 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 1-0 |
19:30 | ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี | 1 - 3 | รูบิ ชาปิร่า | 0-0 |
19:30 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 5 - 3 | ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา | 1-1 |
19:30 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 1 - 4 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 1-1 |
ผลบอล เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
22:00 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | 1 - 2 | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
19:30 | ครีมิน ครีเม็นชุก | 1 - 3 | เนวา เทอร์โนพิล | 1-0 |
20:00 | เฮอร์กี้-สปอร์ท | 2 - 3 | Alians Lypova Dolyna | 1-2 |
20:00 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | 2 - 1 | Ahrobiznes TSK Romny | 0-0 |
20:00 | เวเลซ | 2 - 0 | คริสตัล | 0-0 |
20:00 | เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย | 1 - 1 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า | 1-0 |
21:00 | เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค | 2 - 1 | โวลิน ลุตส์ค | 0-1 |
21:00 | Vpk Agro Magdalinovka | 0 - 0 | Polissya Zhytomyr | 0-0 |
ผลบอล ฮังการี U19 A ลีก |
||||
20:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | 0 - 2 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | Suduva Marijampole II | 1 - 0 | เอฟเค ทราไก 2 | 0-0 |
ผลบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:20 | เมส เคอมัน | 0 - 1 | โคเชห์ ทาเลย์ | 0-0 |
22:45 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ | 1 - 0 | Chooka Talesh | 1-0 |
ผลบอล คูเวต ดิวิชั่น 1 |
||||
02:00 | ยาร์มุค | 1 - 0 | อัล ซาลิบิคัท | 0-0 |
02:00 | Burgan SC | 3 - 0 | Al Gela | 1-0 |
ผลบอล บราซิล Paranaense League |
||||
02:00 | ริโอ บรานโก้ พีอาร์ | 0 - 0 | Azuriz FC | 0-0 |
04:00 | คาสคาเวล พีอาร์ | 3 - 1 | โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์ | 3-0 |
ผลบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
17:15 | เมโทรสตาร์ เอสซี | 0 - 0 | โครย์ดอน คิงส์ | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) | 0 - 1 | FK Rostov (w) | 0-1 |
21:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) | 3 - 0 | เอฟเค ไรยาซาน (ญ) | 2-0 |
ผลบอล อิรัก ลิก |
||||
02:00 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 3 - 2 | นาฟิต อัลวาซาต | 1-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 1 | คาปาลาบา บูลด็อก | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี | 1 - 1 | มอดบูรี่ เจ็ท | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | มอร์แลนด์ เซบราส | 1 - 1 | มอร์แลนด์ ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 2 - 0 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 1-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
22:59 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) | 4 - 2 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) | 1-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:15 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 3 - 3 | Throttur Vogur | 1-0 |
02:15 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | 0 - 2 | เรยเนียร ซานเกอร์ได | 0-0 |
ผลบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
19:00 | โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) | 0 - 3 | Dinamo-BGUFK Minsk (w) | 0-1 |
21:00 | เอฟเค มินสก์ (ญ) | 7 - 0 | ABFF U19 (w) | 6-0 |
ผลบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
18:00 | ชักดิดี้ | 0 - 2 | เอฟซี ซิโอนี่ | 0-1 |
19:00 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | 3 - 2 | Gareji Sagarejo | 1-0 |
ผลบอล เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
22:59 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 | 0 - 4 | Laanemaa Haapsalu | 0-4 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:45 | โซรัซ FK อูลกัช | 1 - 0 | กอเตปา เทสฮ์เกนท์ | 0-0 |
19:50 | ชูตัน กูซาร์ | 0 - 0 | แยงไกเยอร์ | 0-0 |
ผลบอล Iran U23 Liga |
||||
22:59 | Naft Ahvaz U23 | 0 - 0 | Shahin Bushehr U23 | 0-0 |
29 | ราฟซานจาน(ยู 23) | 0 - 0 | เซปาฮานอิสฟาฮาน(ยู 23) | - |
22:59 | เมส เคอมัน(ยู 23) | 0 - 2 | Gol Gohar U23 | 0-1 |
ผลบอล บัลแกเรีย B PFG |
||||
17:45 | มินยอร์ เพอร์นิค | 2 - 2 | เอฟซี ฮีบาร์ | 1-1 |
22:00 | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | 1 - 0 | เอฟซี โซโสโพล | 0-0 |
22:00 | Sportist Svoge | 1 - 2 | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 0-1 |
ผลบอล บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน |
||||
05:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)(N) | 5 - 0 | ทูปิ เอ็มจี (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอล BRA SPB |
||||
01:45 | 4 de Julho | รอ | Gauss PI |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
08:00 | เอเอ ปอร์ตูเกซ่า | 0 - 0 | Monte Azul SP | 0-0 |
08:00 | ริโอ คลาโร่(N) | 1 - 0 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 1-0 |
08:00 | อูแด็กซ์ เซา เปาโล | 0 - 1 | อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | 0-1 |
08:00 | เซา เบอร์นาร์โด้(N) | 2 - 3 | เตาบาแต | 1-1 |
ผลบอล ลีกา de elite |
||||
20:00 | Hang Sai | 1 - 5 | สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า | 1-4 |
ผลบอล บราซิล แชมป์ ซี |
||||
06:00 | โอลิมเปีย เอสพี | 1 - 0 | แบนเดียแรนท์ | 0-0 |
06:00 | พรีมาเวร่า(N) | 4 - 1 | อีซี เซา โชเซ เอสพี | 4-1 |
06:00 | ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี(N) | 2 - 2 | โนโรเอสเต้ | 1-1 |
06:00 | เพนาโปเลนเซ่ | 0 - 1 | ลิเนนเซ่(บราซิล) | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
17:30 | ไพน์ฮิลส์ | 2 - 3 | นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด | 2-3 |
ผลบอล กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | WAFA | 2 - 3 | อักกรา เกรท โอลิมปิกส | 0-1 |
ผลบอล WAUS WD1 |
||||
18:30 | ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) | 0 - 2 | Perth SC (w) | 0-1 |
18:30 | Murdoch University Melville FC (w) | 3 - 0 | ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) | 1-0 |
ผลบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
01:30 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | 3 - 3 | เอนด์ราต อาลาส (ญ) | 0-2 |
ผลบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:59 | อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 | 2 - 2 | โอทีพี โออูลู | 1-1 |
22:59 | เจบีเค เพียตาร์ซาริ | 3 - 2 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 2-0 |
22:59 | เจเอส เฮอร์คิวลีส | 0 - 1 | โอแอลเอส โอลู | 0-1 |
ผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
20:00 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 2 - 2 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 1-1 |
22:30 | โปลิ ทิมิโซอาร่า | 2 - 1 | คราอิโอว่า | 2-0 |
22:59 | กลอเรีย บูซัว | 0 - 3 | คอนคอร์เดีย เชียจน่า | 0-1 |
01:00 | ดูนาเรีย คาลาราซี | 3 - 2 | ราปิด บูคาเรสต์ | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | น็อยซีเดิล | รอ | เวียนเนอร์ เอสซี | |
00:00 | เอสซี แมนสดอร์ฟ | รอ | เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ | |
00:00 | FC Andelsbuch | รอ | เวียเนอร์ วิคตอเรีย | |
00:00 | Karabakh Vienna | รอ | SV Stripfing Weiden | |
00:00 | Team Wiener Linien | รอ | Ask-bsc Bruck/leitha | |
00:00 | เอสวี ลีโอเบนดรอฟ | รอ | Traiskirchen |
ผลบอล เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
00:00 | โรสกิลด์ | 2 - 1 | วอนลอส | 0-0 |
ผลบอล รัสเซีย DIV2 |
||||
16:00 | เอฟเค ทิวเมน | 1 - 0 | ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 | 0-0 |
17:00 | ไดนาโม บรานัวล์ | 0 - 3 | เชลยาบินสค์ | 0-2 |
19:00 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ | 1 - 3 | เอฟเค อูราล-2 | 0-1 |
ผลบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | เลค แมคควอรี | 0 - 1 | ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) | 7 - 0 | เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) | 0-0 |
ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:05 | New Amsterdam | 0 - 1 | ดีทรอยต์ ซิตี้ | 0-1 |
06:35 | ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส | 0 - 2 | โอมาฮา | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
15:30 | Western Spirit Reserves | 6 - 4 | อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) | 3-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เจนเนอรัลลามาดริด | 1 - 0 | ซีเอ อัตลาส | 1-0 |
ผลบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | Awassa Kenema | 3 - 0 | Hadiya Hossana | 1-0 |
19:00 | Sebeta City | 0 - 0 | Sidama Bunna | 0-0 |
ผลบอล รวันดา National League |
||||
20:00 | Musanze FC | 0 - 1 | Police FC | 0-1 |
20:00 | Sunrise FC | 2 - 0 | Espoir FC | 1-0 |
20:00 | เอเอส คิกาลี | 2 - 1 | Etincelles | 2-0 |
20:00 | Marines FC | 0 - 0 | มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต | 0-0 |
ผลบอล FFSA WPL |
||||
17:45 | ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) | 5 - 0 | Fulham United (w) | 4-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1 |
||||
18:19 | Essendon Royals | 2 - 1 | ไซเดนแฮมปาร์ค | 0-1 |
ผลบอล นิวซีแลนด์ mainland Super League |
||||
06:30 | Halswell United | 1 - 2 | เนลสัน ซูเบริบส์ | 0-1 |
ผลบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส(N) | 0 - 6 | อาบาฮานี | 0-3 |
20:00 | อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ | 1 - 2 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 0-0 |
22:00 | บราเทอร์ส ยูนิออน | 1 - 5 | พสุนธรา คิงส์ | 1-2 |
ผลบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา |
||||
06:00 | Atlantico FC | 3 - 1 | Atletico De San Francisco | 2-1 |
ผลบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
22:59 | KS Polonia Sroda Wlkp | 3 - 0 | เอลเลน่า โตรัน | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก |
||||
17:00 | เปรสตัน ไลออนส์ | 2 - 0 | บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี | 1-0 |
17:30 | สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล | 1 - 2 | Western United FC NPL | 0-2 |
ผลบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) | 0 - 1 | คริสตัล พาเลซ(ยู 23) | 0-1 |
22:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) | 2 - 4 | เชลซี(ยู 23) | 0-2 |
22:59 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) | 1 - 6 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) | 0-3 |
01:00 | เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) | 2 - 2 | อาร์เซน่อล (ยู 23) | 0-0 |
01:00 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) | 4 - 0 | เซาแธมป์ตัน (ยู 23) | 2-0 |
01:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1 - 2 | แอสตัน วิลล่า (ยู 23) | 0-2 |
ผลบอล นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
08:00 | มานากัว เอฟซี | 1 - 0 | เรอัล เอสเทล | 0-0 |
08:00 | เดปอร์ติโวโอโกตัล | 3 - 4 | ดิเรียนเกน | 1-0 |
ผลบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | URA Kampala | 3 - 1 | Onduparaka FC | 2-0 |
20:00 | Malaba youth Football | 2 - 2 | Kyetume | 0-1 |
20:00 | Wakiso Giants FC | 5 - 1 | defense forces | 4-0 |
ผลบอล อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
19:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) | 1 - 1 | สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) | 1-0 |
01:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) | 1 - 1 | ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) | 1-0 |
ผลบอล โครเอเชีย 2.Division |
||||
22:00 | NK Dubrava Zagreb(N) | 0 - 1 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 0-0 |
22:00 | อินเตอร์ ซาเปรซิค | 3 - 0 | เอ็นเค โอปาติยา | 2-0 |
22:00 | NK Orijent Rijeka | 2 - 4 | รูเดส | 0-2 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ลานุส(สำรอง) | 2 - 2 | ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) | 1-1 |
20:00 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 1 - 2 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 1-2 |
20:00 | ฮูรากัน(สำรอง) | 0 - 0 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 1 - 0 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 2 - 0 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 2-0 |
20:00 | โคลอน (สำรอง) | 0 - 1 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 0-1 |
20:00 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 6 - 2 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 3-2 |
20:00 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 3 - 4 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 1-0 |
20:00 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 0 - 2 | บานฟิลด์(สำรอง) | 0-2 |
20:00 | River Plate CA Reserves | 3 - 3 | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) | 2-1 |
20:05 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 0 - 1 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 0-0 |
22:05 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 0 - 0 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 0-0 |
00:00 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 1 - 0 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
22:00 | เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ | 1 - 0 | ACSO Filiasi | 0-0 |
ผลบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
19:00 | เอฟเค โมอิก บากู | 2 - 1 | ซัมกายิต เอฟเค 2 | 1-1 |
19:00 | ซากาตาล่า เอฟเค | 2 - 1 | คาราบาจโลคบาตัน | 1-0 |
ผลบอล ยูเครน Division 3 |
||||
17:00 | FK Epitsentr Dunayivtsi | 1 - 0 | Obolon Brovar Kiev II | 1-0 |
17:00 | FC Peremoga Dnieper | 1 - 2 | นิโคปอล-เอ็นพีจียู | 1-0 |
ผลบอล เบลารุสลีกสำรอง |
||||
18:00 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 4 - 3 | เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) | 3-0 |
18:55 | สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | 0 - 3 | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) | 0-1 |
21:25 | Rukh Brest Reserves | 4 - 2 | Sputnik 2 | 1-2 |
ผลบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
01:30 | กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี | 4 - 1 | FCB Magpies | 2-0 |
01:30 | Grazies Union | 4 - 1 | Brunos Magpie | 2-0 |
ผลบอล อิสราเอล C ลีก |
||||
15:00 | ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี | 2 - 1 | มัคคาบี้ อฮิลัคซอล | 0-0 |
15:30 | เบต้า นาฮาริย่า | 2 - 1 | ไอรอนี่ บีไน คาบุล | 1-1 |
16:00 | MS Jerusalem | 3 - 0 | มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท | 1-0 |
16:00 | เอสซี เบียร์ ชีบา | 1 - 4 | เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม | 0-1 |
16:30 | เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ | 1 - 7 | มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ | 0-4 |
16:30 | ไอออนนิ โมดิอิน | 4 - 4 | FC Arad | 3-2 |
16:30 | ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน | 1 - 2 | มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา | 0-2 |
17:00 | เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ | 1 - 2 | ฮาโปเอลคริยาด โอโน | 1-1 |
17:00 | เบต้า รามัท กาน | 1 - 1 | เบต้าเปตะห์ ติกวา | 1-1 |
17:30 | Bnei Bir Al Maksur | 0 - 1 | มัคคาบี้ มาอาลอท์ทาร์ชิฮา | 0-0 |
17:30 | เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ | 4 - 1 | Beitar Ashdod | 1-1 |
18:00 | ไอโรนี่ เนเชอร์ | 6 - 0 | ฮาโปเอล บีไน มัสมัส | 0-0 |
19:00 | ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน | 1 - 0 | Moadon Sport Roch Tel Aviv | 0-0 |
19:00 | Hapoel Mahane Yehuda | 1 - 0 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 0-0 |
19:00 | เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม | 2 - 0 | เอฟซี ออซมา โฮลอน | 1-0 |
20:00 | Maccabi Ironi Yafia | 2 - 1 | เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา | 1-1 |
20:30 | ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ | 3 - 0 | Hapoel Qalansawe | 0-0 |
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
22:00 | อมาดอร่า | 2 - 1 | อูเนียว ไลเรีย | 0-0 |
00:00 | วิตอเรีย เซตูบัล | 1 - 2 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 1-2 |
ผลบอล Australia Gold Coast Premier League |
||||
16:00 | Tally Valley | 4 - 0 | Tamborine Mountain Eagles | 2-0 |
16:00 | Runaway Bay Green | 0 - 1 | ปาล์ม บีช | 0-0 |
ผลบอล Australia Victoria NPL2 U20 League |
||||
15:15 | สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล (ยู 20) | 4 - 2 | Western United FC NPL U20 | 2-0 |
15:30 | มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) | 0 - 2 | Moreland City U20 | 0-1 |
ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
22:00 | คลับ อเมริกา (ญ) | 0 - 4 | ไทเกรส(ญ) | 0-2 |
00:00 | พูมาส ยูนัม (ญ) | 1 - 2 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 0-2 |
04:00 | เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | 0 - 1 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | 0-1 |
06:30 | ปาชูกา(ญ) | 0 - 2 | อัตลาส(ญ) | 0-1 |
ผลบอล Gambia GFA League |
||||
03:50 | WAA Banjul | 0 - 1 | Tallinding United | 0-0 |
05:45 | บีเค มิลาน | 1 - 0 | GAMTEL | 0-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:30 | โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ | 3 - 2 | Juventude MA | 2-1 |
ผลบอล Mauritania Division 1 |
||||
04:15 | King Nouakchott | 1 - 0 | ASC Tevragh Zeine | 0-0 |
06:15 | เอฟซี นูอาดิโบ | 2 - 0 | Kaedi FC | 1-0 |
ผลบอล Australia Queensland State Leagues |
||||
17:30 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 5 - 2 | มิทเชลตัน เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
01:00 | Canedense U20 | 3 - 0 | Londres U20 | 0-0 |
ผลบอล Faroe Islands Division 1 |
||||
00:00 | ไวกิงเกอร์ โกตู 2 | 5 - 1 | บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 | 3-0 |
ผลบอล Kazakhstan Division 2 |
||||
16:00 | FK Taraz Reserves | 2 - 1 | อัคซายิค โอรัล (สำรอง) | 2-1 |
17:00 | เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) | 0 - 3 | Turan Reserves | 0-1 |
17:00 | Zhetysu Taldykorgan Reserves | 5 - 0 | Okzhetpes Kokshetau Reserves | 3-0 |
17:10 | Kyran Reserves | 0 - 2 | อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) | 0-1 |
18:00 | ออร์ดาบาซี่(สำรอง) | 1 - 1 | FK Atyrau Reserves | 0-0 |
ผลบอล Gambia Division 2 |
||||
23:30 | Gunjur United | 2 - 2 | PSV Wellingara | 1-1 |
23:35 | ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี | 2 - 0 | Immigration FC | 2-0 |
ผลบอล Burkina Faso League |
||||
22:59 | ASFA-Yennenga | 2 - 2 | Majestic FC | 1-2 |
22:59 | เอเอสเอฟ โบโบ | 2 - 1 | Etoile Filante Ouagadougou | 1-1 |
01:15 | AS Sonabel | 0 - 0 | AS Police Ouagadougou | 0-0 |
ผลบอล Australia Darwin Premier League |
||||
18:00 | University Azzurri FC | 3 - 2 | Hellenic AC | 1-2 |
ผลบอล Tanzania Premier League Women |
||||
20:00 | Simba Sports Club (w) | 4 - 2 | Kigoma Sisterz (W) | 3-1 |
ผลบอล Australia Northern NSW Reserves League |
||||
14:50 | Lake Macquarie Reserves | 1 - 1 | Charlestown Azzurri Reserves | 0-0 |
ผลบอล Kyrgyzstan Top Liga |
||||
21:00 | FK Alga Bishkek | 2 - 2 | FC Abdish-Ata Kant | 1-0 |
ผลบอล Italian Youth League B |
||||
16:00 | สเปเซีย(ยู 19) | 2 - 0 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอล Nicaragua Segunda Division |
||||
01:50 | HYH Export Sebaco FC | 1 - 0 | America JDE | 1-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Sul-Matogrossense |
||||
02:00 | Uniao ABC | 0 - 3 | คอสต้า ริก้า เอ็มเอส | 0-1 |
ผลบอล Australia NPL Queensland U23 |
||||
15:30 | Southside Eagles U23 | 2 - 2 | Mitchelton U23 | 1-1 |
ผลบอล Niger Super League |
||||
22:05 | Malumfashi FC | 2 - 1 | Yobe Desert Stars | 0-1 |
ผลบอล ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
03:00 | Udelas FC | 2 - 0 | Universidad de Panama | 1-0 |
03:00 | SD Panama Oeste | 4 - 1 | ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) | 2-1 |
03:00 | Veraguas FC Reserves | 0 - 1 | Mario Mendez FC | 0-1 |
05:00 | Panama City FC | 2 - 3 | San Martin FC | 1-1 |
05:00 | Costa Del Este Reserves | 1 - 2 | เทาโร(สำรอง) | 1-2 |
06:00 | CA Independiente de la Chorrera Reserves | 2 - 2 | SD Atletico Nacional | 1-1 |
ผลบอล Tanzania First Division |
||||
20:00 | Fountain Gate FC | 1 - 1 | Arusha FC | 1-0 |
20:00 | เอ็มเบา เอฟซี | 1 - 2 | Transit Camp | 1-0 |
20:00 | Pamba SC | 1 - 0 | Kitayosce FC | 0-0 |