ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
00:00 | สตอล เมียเลช | 0 - 1 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
01:00 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 1 - 1 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 0-1 |
01:00 | มาริติโม่ | 0 - 1 | กิล วิเซนเต้ | 0-1 |
03:15 | ริโอ อาฟ | 0 - 2 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 0-1 |
ผลบอล กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
21:15 | อาริส ซาโลนิก้า | 1 - 1 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 1-0 |
23:30 | พานาธิไนกอส | 2 - 2 | แอสเตราส ตริโปลิส | 1-2 |
01:30 | เออีเค เอเธนส์ | 1 - 2 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
19:00 | ฮามคาม | 1 - 5 | รัวฟอส | 1-5 |
19:00 | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | 0 - 2 | Rosenborg BK (w) | 0-2 |
23:30 | สตาเบ็ค (ญ) | 5 - 1 | Grei (w) | 2-0 |
00:00 | อโวลเนส (ญ) | 2 - 2 | คลีบ (ญ) | 0-0 |
00:00 | ลิน (ญ) | 2 - 0 | Honefoss (w) | 1-0 |
00:00 | บาเซิล (ญ) | 0 - 1 | Lucerne (w) | 0-1 |
00:30 | เอฟซี ซูริค (ญ) | 2 - 0 | กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) | 1-0 |
04:00 | Sporting San Miguelito (W) | 0 - 0 | เทาโร เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
17:00 | เทียนจิน ไทเกอร์(N) | 0 - 1 | เหอเป่ย เอฟซี | 0-1 |
19:00 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) | 1 - 1 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 0-0 |
ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | คุนชาน เอฟซี(N) | 1 - 1 | เฉิงตู ซินเฉิง | 1-0 |
15:00 | เหมยโชวเคอเจีย(N) | 0 - 1 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 0-0 |
18:35 | ปักกิ่ง ลี่ กง(N) | 0 - 4 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง | 0-1 |
18:35 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) | 4 - 1 | ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด | 3-0 |
18:35 | เจียงซี เหลียนเชง(N) | 0 - 1 | Nanjing City | 0-0 |
ผลบอล เจแปน ลีก คัพ |
||||
12:00 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 2 - 1 | สากัน โตสู | 1-0 |
12:00 | โออิตะ ตรินิต้า | 1 - 1 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 1-0 |
12:00 | โยโกฮามา เอฟซี | 1 - 1 | โชนัน เบลมาเร่ | 0-1 |
12:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1 - 1 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 0-1 |
12:00 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 4 - 1 | เวกัลตา เซนได | 2-1 |
13:00 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 1 - 1 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 1-1 |
13:00 | วิสเซล โกเบ | 0 - 0 | เอฟซี โตเกียว | 0-0 |
14:00 | คาชิว่า เรย์โซล | 3 - 3 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 0-1 |
ผลบอล สวิสคัพ |
||||
22:00 | เซอร์เวตต์ | 0 - 1 | เซนต์ กัลเลน | 0-0 |
ผลบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:00 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล(N) | 4 - 0 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส | 1-0 |
05:00 | ราซิ่ง คลับ | 0 - 0 | เซาเปาโล | 0-0 |
ผลบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
02:00 | เชลซี | 2 - 0 | เรอัล มาดริด | 1-0 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
22:30 | สปาร์ตาปราก | 0 - 3 | สลาเวีย ปราก | 0-2 |
ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | ดินาโม เคียฟ(N) | 0 - 0 | เอฟซี มาริอูพอล | 0-0 |
22:59 | ดนีปรอ-1 | 0 - 1 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 0-0 |
22:59 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย(N) | 0 - 2 | โคลอส โคซาลิฟก้า | 0-1 |
22:59 | เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า | 1 - 1 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ | 1-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:00 | NK Roltek Dob | 1 - 1 | เอ็นเค นาฟต้า | 0-0 |
22:00 | เอ็นเค ครักคา | 1 - 1 | เอ็นเค บริซิเซ่ | 0-0 |
22:00 | รีดอมเลีย | 5 - 2 | NK Bilje | 2-2 |
22:00 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | 0 - 1 | ทริงลาฟ คราน | 0-1 |
22:00 | เอ็นดี เบลตินซี | 2 - 2 | Jadran Dekani | 1-2 |
22:00 | NK Fuzinar | 1 - 3 | ดราว่า | 0-2 |
22:00 | เอ็นเค เครสโก | 3 - 4 | บรดา | 0-0 |
22:00 | NK Smartno | 1 - 1 | NK Primorje | 0-0 |
ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
16:00 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย | 1 - 2 | ยูทีเอ อารัด | 0-1 |
18:15 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์(N) | 0 - 0 | เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า | 0-0 |
20:30 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 1 - 2 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 1-1 |
22:59 | เซ็บซี่ | 2 - 0 | ซีเอส คราอิโอว่า | 1-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
23:45 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 0 - 2 | โคลดิ้ง | 0-1 |
ผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:00 | อินดิจา | 2 - 2 | แมควา ซาแบค | 1-0 |
21:00 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 3 - 1 | บัซคา โทโพลา | 0-0 |
21:00 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 0 - 0 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 0-0 |
21:00 | Zlatibor Cajetina | 1 - 0 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 1-0 |
23:05 | เอฟเค แรด เบลเกรด | 2 - 2 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 1-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
21:30 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 3 - 1 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 3-1 |
23:45 | ทแซร์สโค เซโล | 0 - 2 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 0-1 |
ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 1 - 1 | ดินาโม ซาเกร็บ | 1-1 |
ผลบอล สโลวาเกีย คัพ |
||||
20:30 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 1 - 3 | สโลวาน บราติสลาวา | 1-2 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | อโปเอล นิโคเซีย | 0 - 1 | เออีพี ปาฟอส | 0-1 |
23:30 | เออีเอล ลิมาสซอล | 1 - 2 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
17:00 | นิกี โวลอส(N) | 0 - 0 | AO Episkopis Rethymno | 0-0 |
19:30 | คิสสามิกอส | 1 - 0 | ไอโอนิกอส | 0-0 |
19:30 | ดิโอโกรัส | 0 - 1 | สโกดา ซานธี | 0-0 |
19:30 | เลวาเดียกอส | 0 - 1 | เออร์โกเทลิส | 0-0 |
21:00 | เวเรีย เอฟซี | 0 - 0 | AO Triglia | 0-0 |
21:00 | เอโอ คาวาลา | 2 - 1 | Almopos Arideas | 2-0 |
21:00 | เปียริกอส | 1 - 1 | โอลิมเปียกอส โวลัว | 1-0 |
21:00 | อาลีซอส | 0 - 0 | คาลามาต้า เอโอ | 0-0 |
ผลบอล ซีเรีย คัพ |
||||
02:00 | จาเบิลช | 0 - 0 | ฮัททีน | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | ทีพีเอส ตูร์คู | 1 - 1 | วีพีเอส วาซ่า | 1-0 |
ผลบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
20:00 | ริก้า เอฟซี | 3 - 0 | เอฟเค เวนต์สปิลส์ | 1-0 |
21:00 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 3 - 0 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา | 1-0 |
22:00 | เมตต้า/ลู ริกา | 0 - 3 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 0-1 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | ซูดูว่า | 2 - 0 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:00 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 1 - 2 | เมียดิซ เลกนิก้า | 1-1 |
00:00 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 6 - 2 | โคโรน่า คีลเซ่ | 3-0 |
ผลบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | สปาร์ตัก มอสโก 2 | 0 - 2 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0-1 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | เอ็นเค มูรา 05 | 2 - 1 | เอฟซี โคเปอร์ | 0-1 |
22:15 | ดอมซาเล่ | 2 - 0 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 2-0 |
ผลบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
09:00 | ปาเลสติโน่(N) | 0 - 1 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 0-0 |
05:15 | โบลิวาร์ | 0 - 0 | ซิเอร่า | 0-0 |
05:15 | ฮัวชิปาโต้(N) | 1 - 1 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 1-0 |
05:15 | ทอร์ค(N) | 4 - 0 | คลับ กัวบิร่า | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:05 | บริสแบน โรว์ | 2 - 1 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 0-0 |
18:20 | เพิร์ท กลอรี่ | 1 - 3 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 1-2 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
12:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 1 - 2 | บรัวบริทอากีต้า | 1-0 |
12:00 | ฟาเจียโน โอคายามา | 1 - 2 | มาชิดา เซลเวีย | 1-1 |
12:00 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 2 - 3 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 1-1 |
12:00 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 2 - 3 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 1-1 |
12:00 | รีโนฟา ยามากูชิ | 0 - 1 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0-1 |
12:00 | เอฮิเมะเอฟซี | 0 - 0 | จูบิโล อิวาตะ | 0-0 |
12:00 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 2 - 2 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 1-0 |
13:00 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 2 - 1 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 1-0 |
13:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 3 - 1 | เธสปา คูซัทสึ | 1-1 |
14:00 | โทชิกิ เอสซี | 1 - 2 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 1-0 |
16:00 | เอฟซี เรียวเคียว | 0 - 0 | เกียวโต แซงก้า | 0-0 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
20:00 | ดูก้า ปรากซ์ | 1 - 2 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 0-0 |
22:00 | บลานส์โค | 4 - 1 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 1-1 |
22:00 | เอสเค ลิเซน | 1 - 1 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 1-1 |
22:00 | ทริเน็ค | 1 - 0 | อัสติ นาดลาเบม | 1-0 |
22:00 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 1 - 1 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 0-0 |
22:30 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 3 - 1 | สลาโว วีเซลัด | 2-1 |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
01:40 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 4 - 3 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 3-2 |
ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | เซรามิกา | 1 - 1 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 1-0 |
02:30 | อัสวาน(N) | 2 - 3 | เอล มาสรี่ | 1-1 |
02:30 | เอล อิสไมลี่ | 3 - 2 | เอล กัวน่า | 1-1 |
02:30 | มิเซอร์ เอล มาคาซาห์(N) | 0 - 2 | ทาลา เอล เจช | 0-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 2 - 0 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 4 - 1 | ไทจง เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:15 | ซาบาห์ | 3 - 1 | มะละกา | 2-0 |
21:00 | เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ | 0 - 1 | เปรัค | 0-1 |
21:00 | พีบี ปาหัง | 2 - 2 | เซลังกอร์ พีบี | 0-0 |
ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
05:00 | เอฟยูเอส ราบัท | 3 - 1 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 2-0 |
ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
03:30 | อัล อัคห์ดาร์ | 6 - 0 | อัลอันวาร์ | 2-0 |
04:00 | Abu Salim | 1 - 2 | เจ เวอร์โฮ ลีห์ | 0-2 |
ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | โอลิมปิก เด เบจา | 1 - 1 | ยูเอส เบน กัวเดน | 0-1 |
19:30 | เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ | 1 - 4 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 0-3 |
19:30 | Rejiche | 1 - 0 | อีเอส เมทเลาอิ | 1-0 |
19:30 | สตาดิ ตูนิเซียน | 1 - 0 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 1-0 |
19:30 | สฟาเคซี | 0 - 1 | เอเอส ซอลิแมน | 0-0 |
19:45 | ยูเอส ทาทูอิน | 3 - 1 | ยูเอส โมนาสตีร์ | 1-1 |
20:15 | คลับ แอฟริเคน | 1 - 1 | เอสเปรานซ์ เอสที | 0-0 |
ผลบอล คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก |
||||
09:15 | ครูซ อาซูล | 1 - 0 | โตรอนโต้ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
21:30 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 4 - 1 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 2-0 |
22:59 | ทรานส์ นาร์ว่า | 2 - 1 | ทาร์ตู เจเค มัก | 0-1 |
23:30 | นอมเม่ เจเค คาลจู(N) | 1 - 2 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 0-1 |
ผลบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
00:15 | เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) | 3 - 1 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | 2-1 |
ผลบอล โมร็อกโก คัพ |
||||
05:00 | วีแดด คาซาบลานก้า | 4 - 0 | SCCM Chabab Mohamedia | 2-0 |
05:00 | เฟร์ ราเบท | 1 - 1 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
19:00 | เอฟเค แวน | 1 - 1 | อรารัต เยเรวาน | 1-1 |
ผลบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
15:00 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) | 3 - 2 | Chertanovo Moscow Youth | 1-0 |
16:00 | เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) | 3 - 1 | ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) | 1-0 |
16:00 | Konopliev Youth | 2 - 4 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) | 2-2 |
17:00 | พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) | 1 - 1 | รูบิน คาซาน (สำรอง) | 0-1 |
17:00 | Khimki Youth | 0 - 2 | อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) | 0-1 |
17:00 | UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth | 2 - 4 | เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) | 2-3 |
18:00 | Rotor Volgograd Youth | 2 - 0 | อูฟา (เยาวชน) | 1-0 |
19:30 | เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) | 2 - 0 | Strogino Youth | 0-0 |
20:00 | เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) | 4 - 3 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) | 2-1 |
21:00 | สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) | 1 - 1 | โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 1 - 0 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | 0-0 |
04:00 | ซีดี อากีลา | 0 - 1 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 0-0 |
04:30 | ซีดี ฟาส | 2 - 1 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 1-0 |
ผลบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
00:30 | US Mondorf-les-Bains | 0 - 0 | แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี | 0-0 |
00:30 | ซีเอส เพแทนจ์ | 5 - 1 | FC Wiltz 71 | 1-0 |
ผลบอล ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
08:00 | ซีดี โมตากัว | 3 - 0 | ซีดี วิด้า | 0-0 |
ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา |
||||
02:00 | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | 2 - 0 | กัวสตาโตยา | 2-0 |
ผลบอล เบลารุส คัพ |
||||
21:30 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค(N) | 2 - 0 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 0-0 |
23:30 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 1 - 1 | บาเต้ โบริซอฟ | 1-1 |
ผลบอล มอนเตเนโกร คัพ |
||||
22:59 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 3 - 0 | เอฟเคเซต้า | 1-0 |
01:00 | Decic Tuzi | 1 - 0 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | 0-0 |
ผลบอล คอนคาเคฟฟุตซอลชิงแชมป์ |
||||
09:00 | Trinidad Tobago Indoor Soccer(N) | 2 - 6 | Dominican Republic Indoor Soccer | 0-1 |
01:00 | El Salvador Indoor Soccer(N) | 5 - 2 | Nicaragua Indoor Soccer | 2-1 |
03:00 | คิวบา(ฟุตซอล)(N) | 2 - 4 | สหรัฐอเมริกา(ฟุตซอล) | 1-2 |
05:00 | ปานามา(ฟุตซอล)(N) | 5 - 4 | เม็กซิโก (ฟุตซอล) | 2-3 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
19:00 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 1 - 1 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอล สเปน ควีนคัพ |
||||
18:00 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 2 - 1 | ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) | 1-0 |
00:00 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 1 - 4 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 1-1 |
ผลบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 0 - 2 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 0-1 |
00:00 | ซาบรุคเค่น | 0 - 3 | มักเดเบิร์ก | 0-0 |
00:00 | ซวิคเกา | 0 - 0 | เอสวี เม็พเพ่น | 0-0 |
00:00 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 1 - 1 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 1-0 |
00:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 2 - 2 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
19:00 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 1 - 2 | โคแคน | 0-2 |
19:00 | มาเชล มูบาเร็ค | 1 - 4 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | 0-2 |
21:00 | เมตาลุค เบคาเบด | 0 - 2 | ซอกเดียน่า จิซาค | 0-1 |
ผลบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด | 0 - 0 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 0-0 |
11:00 | เวียร์เทียน คูวานะ(N) | 1 - 1 | โซนี่ เซนได | 0-0 |
11:00 | Ban Di Tesi Iwaki | 3 - 2 | โคชิ ยูไนเต็ด | 2-1 |
11:00 | โอซาก้า เอฟซี | 0 - 2 | บิวาโกะ ชิงะ | 0-1 |
11:00 | โยโกกาว่า มูซาชิโน | 1 - 1 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 1-0 |
11:00 | รัน เมล อาโอโมริ | 2 - 1 | ฮอนด้า เอฟซี | 1-0 |
11:00 | เอฟซี คาริยา | 0 - 1 | วาสป้า โออิตะ | 0-0 |
ผลบอล เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 3 - 0 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เยโอวิล ทาวน์ (ญ) | รอ | พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) |
ผลบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | Al Khaldiya | 2 - 0 | ซิทรา | 0-0 |
02:00 | อัล ฮาล่า | 0 - 0 | บาห์เลน เอสซี | 0-0 |
02:00 | คาลาลี | 0 - 4 | อิซ่า ทาวน์ | 0-1 |
02:00 | ซิทรา | รอ | Al Khaldiya |
ผลบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | Pretoria Callies | 1 - 2 | Sekhukhune United | 0-1 |
20:00 | Bizana Pondo Chiefs | 2 - 3 | เคป ทาวน์ ออล สตาร์ | 2-2 |
20:00 | เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี | 0-0 |
20:00 | ฟรี สเตท สตาร์ | 1 - 1 | สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด | 1-1 |
20:00 | ทีเอส สปอร์ติง | 1 - 0 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 1-0 |
20:00 | Uthongathi FC | 1 - 0 | มหาวิทยาลัยพริทอเรีย | 0-0 |
ผลบอล ยูเครน U21 ลีกา |
||||
18:00 | Inhulets Petrove U21 | 1 - 3 | ลวีฟ(ยู 21) | 1-1 |
19:00 | FC Mynai U21 | 0 - 1 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) | 0-0 |
20:00 | Rukh Vynnyky U21 | 4 - 1 | โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21) | 3-0 |
ผลบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 2 - 2 | อิฟานยี่ ยูบัช | 0-1 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:30 | โลญ่า ซีดี | 2 - 1 | CD Estebona | 2-1 |
23:45 | CD La Granja | 2 - 0 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | 1-0 |
00:00 | ซีดี การีนา | 3 - 0 | โคนิล ซีเอฟ | 1-0 |
00:00 | เอดี อัลมูร์เดวา | 1 - 2 | ยูดี ฟราก้า | 0-1 |
00:00 | เอล ซาน มาร์ติน | 1 - 1 | เรอัล เอวิเลส | 0-0 |
00:00 | อูรากา | 1 - 1 | กัวดาล | 1-0 |
00:30 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 1 - 1 | ซีดี ซาน โรเก้ | 0-1 |
00:45 | CD Valdefierro | 2 - 1 | ซีดี ซารีเนนา | 1-0 |
01:00 | Real Aranjuez CF | 1 - 2 | RSD อัลกาล่า เอนาเรส | 1-1 |
01:00 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 3 - 0 | Flat Earth FC | 0-0 |
01:00 | ซีเอฟ วิมีนอร์ | 2 - 0 | ยูดี ซามาโน | 2-0 |
01:00 | CD Paracuellos Antamira | 4 - 1 | SAD Villaverde San Andres | 2-1 |
01:15 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | 4 - 0 | ซิลวา เอสดี | 2-0 |
01:30 | CD Pradejon | 4 - 1 | CD Villegas | 1-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
01:30 | คัวคาเอีย ซีอี | 0 - 6 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 0-3 |
01:30 | Pacajus | 0 - 0 | ฟอร์ตาเลซ่า | 0-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
06:30 | วิลา โนวา | 1 - 1 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 0-0 |
ผลบอล บราซิล Pernambucano League |
||||
01:00 | Reet | 2 - 1 | เซ็นทรัลเอสซี | 2-1 |
01:00 | Sete de Setembro PE | 0 - 0 | วิตอเรีย พีอี | 0-0 |
04:45 | ซัลเกโร เอซี | 2 - 1 | เวราครูซ พีอี | 1-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
05:00 | ยูอาร์ที เอ็มจี | 0 - 0 | โปซูอาเลกรี | 0-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Baiano Division |
||||
05:30 | บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ | 3 - 0 | United Nations Club | 0-0 |
05:30 | DOS Meyer | 2 - 2 | จัวเซียเรนเซ่ บีเอ | 1-0 |
05:30 | อีซี จากุยเพนเซ่ | 0 - 1 | บาเฮีย บีเอ | 0-1 |
05:30 | วิตอเรีย บีเอ | 1 - 1 | ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ | 0-0 |
05:30 | วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ | 3 - 0 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ | 2-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
01:00 | โกลโบ | 1 - 2 | เอบีซี อาร์เอ็น | 1-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paraibano |
||||
06:00 | โบตาโฟโก้ พีบี | 2 - 1 | Sao Paulo Crystal FC | 1-0 |
ผลบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | Olimp Comrat | 4 - 1 | โกลเดนี | 3-0 |
20:00 | Flacara Falesti | 0 - 3 | เรอัล ซัคเซส | 0-2 |
20:00 | FC Tighina | 0 - 2 | อิสกร้า สตาลี่ | 0-0 |
21:00 | ซีเอสเอฟ สปาร์ตา | 4 - 2 | CSF Baliti | 1-2 |
ผลบอล เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
18:30 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 3 - 1 | เอฟซี สโลนิม 2017 | 3-0 |
20:30 | เอฟเค ลิด้า | 1 - 1 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 0-0 |
22:30 | Krumkachy Minsk | 4 - 3 | เอฟซี บาราโนวีชี | 1-1 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | Tindastoll Neisti Women | 1 - 1 | ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) | 1-0 |
02:15 | เคฟลาวิค(ญ) | 0 - 3 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) | 0-1 |
02:15 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | 2 - 1 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอล อิรัก ลิก |
||||
02:00 | อัล โชลต้า | 3 - 1 | Naft Misan | 1-1 |
ผลบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
22:00 | เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ | 3 - 1 | Radnicki Pirot | 2-0 |
22:00 | FK Dubocica | 0 - 1 | FK Radnicki Sremska Mitrovica | 0-0 |
22:00 | จาโกดิน่า | 0 - 3 | IMT Novi Beograd | 0-2 |
22:00 | FK Loznica | 1 - 2 | FK Zarkovo | 1-0 |
22:00 | Sloga Kraljevo | 2 - 0 | ไดนาโม วีรันเจ | 1-0 |
22:00 | เอฟเค ทราจัล | 0 - 1 | Kabel Novi Sad | 0-0 |
22:00 | FK Zeleznicar Pancevo | 1 - 1 | FK Graficar Beograd | 1-1 |
22:00 | ซีมูน | 1 - 1 | Borac Cacak | 0-1 |
00:00 | โคลูบารา | 3 - 1 | ราดนิคกี้ 1923 | 0-1 |
ผลบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | เซวาน บอย | 4 - 1 | Urartu II | 3-1 |
ผลบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
15:00 | Kyzyl Zhar Petropavlovsk II | 1 - 2 | คีแรนไชม์เคนท์ | 0-1 |
17:00 | อีกิบาสตัซ | 1 - 1 | อ็อคเซเปส | 0-1 |
18:00 | ไครัต อคาเดมี่ | 5 - 1 | FK Igilik | 3-1 |
18:00 | ไบโคนูร์ | 0 - 1 | มาคฮ์ทาเรล | 0-1 |
18:00 | FK Bolat Temirtau | 3 - 3 | FK Aksu | 2-0 |
18:00 | อคาเดมี่ ออนทูสติก | 2 - 1 | Lashyn Karatau | 1-0 |
ผลบอล HUN WCup |
||||
22:45 | Astra Hungary Women | 1 - 5 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) | 1-2 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
23:30 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) | 0 - 2 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 0-1 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:15 | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร(N) | 3 - 0 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | แอง แยง | 0 - 1 | ด่องตัมลองอัน | 0-0 |
17:00 | เกิ่น เทอ เอฟซี | 1 - 0 | ทีทีบีดี ฟูดอง | 1-0 |
18:00 | บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี | 1 - 3 | บิ่ญ เฟือก | 1-1 |
ผลบอล บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) | 0 - 3 | อาไว (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | 2 - 0 | เซา โฮเซ เอสพี (เยาวชน) | 1-0 |
02:00 | Uniao Luziense U20 | 1 - 2 | ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) | 0-1 |
03:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) | 5 - 0 | แกลเวซ ( เยาวชน) | 1-0 |
03:00 | เซา ไรมุนโด โรไรมา (เยาวชน) | 1 - 3 | วาสโก ดา กามา (ยู 20) | 0-3 |
06:00 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 4 - 0 | เนาติโก พีอี (เยาวชน) | 3-0 |
ผลบอล เค ลีก ชาเลน |
||||
11:30 | แทจอน ซิติเซน | 1 - 1 | ชุนนัมดรากอนส์ | 1-0 |
11:30 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 1 - 0 | ปูซานไอปาร์ค | 0-0 |
14:00 | โซล อี-แลน เอฟซี | 1 - 1 | กยองนัม เอฟซี | 0-1 |
16:30 | เอฟซี อันยาง | 2 - 0 | บูโชน เอฟซี 1995 | 2-0 |
ผลบอล BRA SPB |
||||
01:00 | Tuna Luso | 0 - 1 | Itupiranga | 0-0 |
01:45 | อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ | 0 - 1 | 4 de Julho | 0-1 |
01:45 | อัลโต พีไอ | 2 - 0 | Fluminense PI | 1-0 |
02:00 | อินดิเพนเดนเต้ พีเอ | 1 - 2 | คาสแตนฮาล พีเอ | 1-0 |
05:00 | เอสซี เปซานดูปารา | 1 - 0 | บรากันติโน พีเอ | 0-0 |
ผลบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
14:00 | เอฟซี กิฟู | 3 - 1 | อซูส คราโร นูมาซู | 2-1 |
ผลบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 1 - 0 | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:45 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | 2 - 2 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | 1-0 |
16:00 | เมทแลนด์ | 4 - 0 | Singleton Strikers FC | 3-0 |
16:00 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ | 3 - 2 | แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ | 0-0 |
16:00 | Weston Molonglo FC | 0 - 6 | คูม่า ไทเกอร์ | 0-2 |
16:30 | พาสโค วอลล์ เอสซี | 2 - 1 | บรันสวิก ซิตี้ | 1-1 |
16:30 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 1 - 1 | Glebe Gorillas FC | 1-1 |
16:30 | Monbulk Rangers | 2 - 1 | มูรูลบาร์ค | 1-0 |
16:30 | แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี | 3 - 0 | วูลลองกอง ยูไนเต็ด | 1-0 |
16:45 | Menai Hawks FC | 1 - 1 | ซิดนีย์ โอลิมปิก | 0-1 |
17:00 | วาเลนไทน์ | 3 - 0 | Minmi Wanderers FC | 1-0 |
17:00 | Ballarat City FC | 2 - 3 | FC Clifton Hill | 1-2 |
ผลบอล บราซิล แชมป์ ซี |
||||
08:00 | แบนเดียแรนท์ | 3 - 1 | มาริเลีย | 3-1 |
08:00 | ลิเนนเซ่(บราซิล) | 1 - 2 | ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี | 1-1 |
08:00 | โนโรเอสเต้ | 2 - 0 | เพนาโปเลนเซ่ | 1-0 |
08:00 | อีซี เซา โชเซ เอสพี | 4 - 1 | โอลิมเปีย เอสพี | 2-1 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
02:00 | Stjarnan SkinandiU19 | 3 - 0 | เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
03:00 | Guayaquil SC | 0 - 1 | ซีดี เปอร์โต กีโต | 0-1 |
05:00 | Cumbaya FC | 2 - 1 | Club Atletico Porteno | 1-1 |
ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
16:30 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 0 - 2 | ยูดี เมลิลล่า | 0-0 |
22:00 | UD Mutilve | 1 - 0 | โปรตุเกตเรเต้ | 1-0 |
22:00 | เอร์กูเลส | 2 - 0 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 0-0 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
23:30 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 4 - 0 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 1-0 |
ผลบอล รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | เอฟเค โคลอมนา | 0 - 1 | ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ | 0-1 |
ผลบอล BRA SE |
||||
03:00 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 0 - 0 | คอนฟิแองก้า | 0-0 |
ผลบอล บราซิล Brasiliense DF 1 |
||||
01:00 | เซียลันเดีย ดีเอฟ | 2 - 1 | เอสอี ตู กาม่า | 0-1 |
01:30 | เอเอ ลูเซียเนีย | 0 - 5 | บราซิลเลียนเซ่ | 0-4 |
ผลบอล แคเมอรูน Elite One |
||||
21:00 | Colombe du Dja et Lobo | 1 - 1 | โคตอน สปอร์ต | 0-1 |
ผลบอล รวันดา National League |
||||
20:00 | Gasogi Utd | 0 - 0 | Rutsiro FC | 0-0 |
20:00 | Muhanga | 1 - 3 | เอพีอาร์ เอฟซี | 0-2 |
ผลบอล ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
01:45 | คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) | 3 - 2 | ลินฟิลด์(ญ) | 2-0 |
01:45 | Sion Swifts (w) | 0 - 3 | เกล็นโตรัน (ญ) | 0-0 |
02:00 | ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) | 4 - 1 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) | 1-0 |
ผลบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ | 1 - 2 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 0-0 |
20:00 | อารามบัคเคเอส | 0 - 1 | ชิทตากอง อะบาฮานี่ | 0-0 |
22:00 | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ | 2 - 1 | มูกติยอดด้าเอสเคซี | 0-1 |
ผลบอล มาลี Premiere Division |
||||
00:00 | สตาด มาเลียน เดอ บามาโก | 1 - 1 | CS Duguwolofila | 1-1 |
00:00 | เซอร์เคิล เดอ บามาโก | 1 - 0 | AS Bakaridjan | 0-0 |
02:25 | ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก | 2 - 1 | CASS FC | 0-0 |
ผลบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
21:00 | มีดซ์ เลกนิก้า 2 | 3 - 2 | ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี | 3-1 |
22:00 | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | 2 - 4 | โปโลเนีย ไบตอม | 2-2 |
22:00 | วิสลา พูลาเว่ | 4 - 0 | Wisloka Debica | 2-0 |
22:59 | LKS Goczalkowice Zdroj | 1 - 1 | สเตล บิเซค | 0-0 |
22:59 | Piast Zmigrod | 0 - 2 | ซาเกลบี้ ลูบิน บี | 0-1 |
22:59 | รุช ซอร์ซอฟ | 3 - 2 | Rekord Bielsko-Biala | 2-0 |
22:59 | Gornik II Zabrze | 4 - 2 | เคเอส อีเนอเกติก โร | 3-0 |
22:59 | Gawin Sleza Wroclaw | 5 - 1 | Foto-Higiena Olawa | 4-0 |
22:59 | Warta Gorzów Wielkopolski | 1 - 1 | Lechia Zielona Gora | 0-1 |
ผลบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
18:00 | Buildcon FC | 2 - 1 | Prison Leopards FC | 1-1 |
20:00 | คาบเว วอร์ริเออร์ส | 1 - 0 | เพาเวอร์ ไดนาโมส์ | 0-0 |
20:00 | NAPSA Stars | 2 - 0 | คิทเว ยูไนเต็ด | 0-0 |
20:00 | Young Green Eagles | 0 - 0 | เรด แอร์โร | 0-0 |
20:05 | ฟอเรสต์ เรนเจอส์ | 1 - 2 | Green Buffaloes | 0-2 |
ผลบอล เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
14:50 | FK Radnicki 1923 U19 | 1 - 0 | TSC Backa Topola U19 | 0-0 |
15:10 | คูการิค(ยู 19) | 5 - 2 | เอฟเค อินเตอร์นาซิอองนาล(ยู19) | 2-0 |
16:00 | ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) | 4 - 3 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) | 1-1 |
16:00 | FK Graficar Beograd U19 | 1 - 0 | เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) | 1-0 |
16:00 | ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) | 3 - 2 | IMT Novi Beograd U19 | 3-1 |
17:51 | วอจ์โวดิน่า(ยู 19) | 1 - 1 | เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) | 1-0 |
19:00 | Spartak Subotica U19 | 0 - 2 | FK Rad Belgrade U19 | 0-1 |
19:50 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) | 4 - 0 | FK Trayal Krusevac U19 | 0-0 |
ผลบอล Australia Northern NSW Division 1 |
||||
15:30 | Kahibah FC | 4 - 3 | โทรอนโต อวาบา | 0-2 |
15:30 | เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี | 2 - 5 | นิวแลมบ์ตัน | 1-1 |
ผลบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | ฟูแล่ม(ยู 23) | 1 - 0 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) | 0-0 |
ผลบอล นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
04:00 | ยูเวนตุส มานากัว | 2 - 2 | ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว | 2-2 |
04:00 | เรอัลมาดริซเอฟซี | 1 - 0 | จาลาปา | 0-0 |
04:00 | ชินันเดกาเอฟซี | 0 - 3 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
00:00 | Karlslunde IF | 0 - 0 | Rishoj | 0-0 |
00:00 | Tarnby FF | 1 - 2 | Koge Nord FC | 1-0 |
00:00 | ยูเนี่ยน | 1 - 0 | Valby BK | 0-0 |
00:00 | เกรฟ | 2 - 0 | Roskilde Boldklub | 1-0 |
00:00 | แฮร์เลว ไอเอฟ | 0 - 1 | บี 1908 | 0-0 |
00:00 | Aarhus Fremad 2 | 0 - 0 | Silkeborg KFUM | 0-0 |
00:00 | Tjorring IF | 1 - 6 | คเจลเลอรูบ | 1-3 |
00:00 | บี 1913 โอเดนเซ่ | 0 - 0 | Hedensted | 0-0 |
00:00 | โคลดิงค์บีเค | 1 - 0 | Horsens Freja | 0-0 |
00:00 | ริงโคบิง | 0 - 0 | วาลเด้ | 0-0 |
00:00 | วิไบ ไอเอฟ | 2 - 3 | มาเรียไลน์ | 1-3 |
00:00 | นอร์เรสซันด์บี | 1 - 2 | Vejgaard B | 0-2 |
ผลบอล โครเอเชีย 2.Division |
||||
22:00 | ดราโกโวลแยค | 0 - 2 | ดีนาโมซาเกร็บ 2 | 0-0 |
ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | เจเคที แทนซาเนีย | 1 - 0 | Namungo FC | 1-0 |
ผลบอล โครเอเชีย U19 |
||||
20:00 | HNK Gorica U19 | 0 - 1 | NK Orijent U19 | 0-0 |
ผลบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
22:59 | Universitario (W) | 2 - 2 | Atletico Union Guimar (w) | 0-1 |
23:30 | Olimpico de Leon (W) | 6 - 2 | CD Zamora Amigos del Duero (w) | 2-2 |
ผลบอล อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี | 3 - 2 | Bagnolese | 1-1 |
20:00 | เอเอสดี โมบเฟตต้า | 5 - 2 | Real Agro Aversa | 0-1 |
20:00 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 3 - 7 | Borgosesia | 2-3 |
20:00 | จีเอสดี แอมโบรเซียนา | 3 - 1 | ASD Cartigliano | 1-0 |
20:00 | Castelfidardo | 3 - 2 | Vastogirardi | 2-0 |
20:00 | เลคนาโน | 2 - 1 | USD Pont Donnaz | 2-1 |
20:00 | FC Vado | 1 - 1 | ASD Imperia | 1-0 |
20:00 | San Nicolo Notaresco | 0 - 1 | Asd Pineto Calcio | 0-1 |
20:00 | เดลต้า ปอร์โต โทลเล | 1 - 0 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 1-0 |
20:00 | คลอเดียนเซ่ | 1 - 0 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | 0-0 |
20:00 | เบลลูโน | 1 - 1 | ยูเอส เอดลิเซ | 0-1 |
20:00 | เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ | 1 - 0 | SC Caronnese | 1-0 |
20:00 | Cjarlins Muzane | 2 - 0 | เอพีดีซี ชิออนส์ | 0-0 |
20:00 | อาร์โคนาเตเซ่ | 0 - 0 | เอ.เอส.วาเรเซ่ | 0-0 |
20:00 | ทีมอัลตามูรา | 1 - 1 | Puteolana | 0-0 |
20:00 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 2 - 1 | เอซี เมสเตร่ | 1-1 |
20:00 | ASD San Luca | 2 - 1 | ASD Licata | 2-1 |
20:30 | เอซี เอสเต้ | 0 - 1 | Virtus Bolzano | 0-1 |
ผลบอล ซานมารีโนลีก |
||||
01:45 | S.S Pennarossa | 1 - 2 | เตร เพนน์ | 0-0 |
01:45 | Entai Ravi Tucci | 2 - 3 | เอสพี ลิเบอร์ตาส | 1-2 |
ผลบอล กาตาร์ลีกสำรอง |
||||
02:00 | อัล วาครา(สำรอง)(N) | 1 - 1 | อัล-ดูฮาอิล (ยู 23) | 0-0 |
02:00 | อัล-คาริติยาห์ เอสซี(ยู 23)(N) | 0 - 8 | กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) | 0-4 |
ผลบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
23:45 | มอนส์คัลปีเอสซี | 1 - 0 | ไลอ้อนยิบรอลตาร์ | 0-0 |
02:00 | เอฟซี ลินคอล์น | 1 - 0 | ลิงซ์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล Romania Liga 1 Women |
||||
15:00 | Universitatea Galati (w) | 1 - 3 | วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) | 1-2 |
15:00 | คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) | 1 - 2 | อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) | 1-0 |
15:00 | ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) | 1 - 0 | เบชิเชเรกู ไมค์ (ญ) | 1-0 |
15:00 | โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) | 3 - 1 | Piros Security (w) | 0-0 |
15:00 | Selena SN Constanta (w) | 1 - 5 | ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) | 0-1 |
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
17:00 | มาริติโม่(ญ) | 0 - 2 | สปอร์ติง(ญ) | 0-1 |
ผลบอล Israel Youth Cup |
||||
20:45 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) | 3 - 1 | ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) | 1-0 |
21:00 | ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) | 0 - 2 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอล Australia Gold Coast Premier League |
||||
17:10 | Musgrave Metro | รอ | Bond Bullsharks | |
17:10 | Surfers Paradise White | รอ | Runaway Bay Green |
ผลบอล Kosovo Superliga |
||||
20:00 | KF Besa Pec | 0 - 3 | พริสตีนา | 0-1 |
20:00 | เคเอฟ เฟโรนิเคลิ | 3 - 0 | เคเอฟ เทรปคา 89 | 0-0 |
20:00 | Gjilani | 1 - 1 | เดริต้า จิลาน | 1-0 |
ผลบอล Chinese Taipei Intercity League |
||||
15:00 | Taicheng Lions | 0 - 1 | Tatung FC | 0-0 |
15:00 | Taiwan CPC | 1 - 2 | Taichung Futuro | 1-0 |
18:00 | ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี | 4 - 0 | NTUPES | 2-0 |
ผลบอล Uganda Cup |
||||
19:30 | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี | 3 - 0 | Maroons | 2-0 |
ผลบอล Germany Bundesliga II Women |
||||
23:30 | มอนเชงกลาดแบช (ญ) | 4 - 0 | Berghofen s (w) | 2-0 |
ผลบอล Greece Super League Women |
||||
21:00 | ตริกาลา 2011(ญ) | 3 - 1 | Amazones Dramas (w) | 0-0 |
21:00 | ลาริซา(ญ) | 6 - 2 | Kastoria GPO (W) | 3-0 |
21:15 | Agia Paraskevi (w) | 1 - 1 | Glyfadas (w) | 0-0 |
ผลบอล Togo Premier Division |
||||
22:00 | Ifodje FC | 2 - 1 | AC Semassi | 1-1 |
22:00 | Dyto FC | 1 - 3 | เอเอส โอทีอาร์ | 1-3 |
22:00 | Maranatha de Fiokpo | 3 - 1 | Gomido FC | 1-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Capixaba |
||||
04:30 | Serra | 1 - 0 | รีโอ บรังโก-อีเอส | 0-0 |
ผลบอล โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
01:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) | 2 - 0 | เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) | 1-0 |
01:00 | กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) | 1 - 0 | บาเฮีย (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลีก 3 |
||||
22:00 | NK Adria Miren | 2 - 1 | NK Sobec Lesce | 1-0 |
ผลบอล Portugal U23 |
||||
21:00 | เบนฟิก้า(ยู 23) | 1 - 1 | บราก้า(ยู 23) | 0-1 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:00 | AD Santa Rosa Guachipilin | 2 - 3 | CD Marte Soyapango | 1-1 |
ผลบอล Benin Ligue 1 |
||||
22:00 | Dragons | 3 - 1 | Hodio FC | 1-1 |
ผลบอล Mauritania Division 2 |
||||
04:15 | เอฟซี เดวส์ | 1 - 0 | FC Souvara Riadh | 1-0 |
06:15 | FC Dar El Barka | 1 - 5 | FC Oasis | 0-0 |
ผลบอล Gambia Division 2 |
||||
23:30 | Samger FC | 2 - 1 | Latrikunda Utd | 0-0 |
ผลบอล Croatia 3.Division |
||||
22:00 | เอ็นเค จารูน | 2 - 1 | เอ็นเค คาร์โลแวค | 1-1 |
22:00 | NK Spansko | 1 - 3 | NK Ponikve | 1-1 |
22:00 | เอ็นเค มักซีมีร์ | 6 - 1 | เอ็นเคลุคโก้ | 1-0 |
22:00 | NK Mladost Petrinja | 3 - 3 | เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค | 1-2 |
22:00 | NK Zagorec Krapina | 2 - 1 | NK Tresnjevka | 2-1 |
22:00 | Zagreb Hask | 2 - 2 | DUGO SELO | 1-1 |
22:00 | Bistra | 4 - 0 | GAJ Mace | 1-0 |
22:00 | เอ็นเค วร์โบเวต | 3 - 0 | HNK Segesta Sisak | 2-0 |
22:00 | เอ็นเค ฟราบ | 1 - 2 | Trnje | 0-0 |
ผลบอล Greece National B1 |
||||
21:00 | อปอลล่อน คาลามาเรีย | 3 - 0 | AEP Kozani | 2-0 |
ผลบอล El Salvador Liga Feminina |
||||
04:00 | AD Chalatenango (w) | 3 - 7 | CD FAS (w) | 2-2 |
04:15 | อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) | 9 - 1 | CD Luis Angel Firpo (w) | 4-1 |
ผลบอล Burundi Cup |
||||
20:00 | Garage FC | รอ | ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี |
ผลบอล Korea League 4 |
||||
12:00 | โซล ยูไนเต็ด | 0 - 1 | กวางจูกวางซานเอฟซี | 0-1 |
12:00 | โกยาง เอฟซี | 1 - 2 | จอนจู ซิติเซน เอฟซี | 1-1 |
13:00 | Yeoju Sejong | 0 - 0 | Jungnang Chorus Mustang FC | 0-0 |
13:00 | Gangwon II | 2 - 3 | ชุงจูซิติเซ็น | 2-2 |
13:00 | Dangjin Citizen | 1 - 0 | ชิฮุงชิ ซิตี้ | 0-0 |
13:00 | Geoje Citizen | 3 - 3 | ยังพย็อง | 0-1 |
13:00 | FC Namdong | 3 - 0 | ชุนชอนซิติเซ็น | 0-0 |
16:00 | โปชอน เอฟซี | 2 - 0 | Jinju Citizen | 2-0 |
ผลบอล Faroe Islands Women Premier League |
||||
01:30 | NSI Runavik (w) | 5 - 2 | B36 Torshavn (w) | 3-1 |
ผลบอล Brazil Campeonato Alagoano |
||||
06:00 | มูริซี่ | 0 - 2 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) | 0-1 |
06:00 | คอรูริเป้ เอไอ | 1 - 3 | Desportiva Alianca Youth | 0-2 |
06:00 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 4 - 2 | Jacyoba AC | 3-1 |
06:10 | CS Esportivo AL | 2 - 0 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 1-0 |
ผลบอล Italian Youth League B |
||||
20:00 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | 1 - 3 | เปสคารา(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอล Nicaragua Segunda Division |
||||
00:00 | San Judas | 0 - 0 | Gutierrez Nicaragua | 0-0 |
ผลบอล Qatar QFA Cup |
||||
02:00 | อัล มาร์คไฮยา | 0 - 1 | อัล ไซลีย่า | 0-0 |
ผลบอล Uganda Super League Women |
||||
13:10 | Kawempe Muslim FC (w) | 1 - 2 | Uganda Martyrs (w) | 1-0 |
16:00 | Lady Doves FC (w) | 2 - 1 | UCU Lady Cardinals (w) | 1-0 |