ผลบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
22:45 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 2 - 0 | แรนเดอร์ส | 1-0 |
22:59 | เวเจิล | 3 - 0 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 2-0 |
01:15 | มิดทิลแลนด์ | 4 - 1 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 1-0 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
01:30 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 2 - 1 | ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา | 0-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
23:45 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 1 - 1 | อูเทร็คท์ | 0-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:00 | ซีดี ทอนเดลา | 2 - 1 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 1-1 |
22:59 | กิล วิเซนเต้ | 0 - 3 | ฟามาลิเคา | 0-0 |
01:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 1 - 5 | เบนฟิก้า | 1-1 |
03:00 | ปอร์โต้ | 1 - 0 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 0-0 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
17:30 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 2 - 0 | กัมบะ โอซาก้า | 1-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
23:15 | เซอร์เวตต์ | 3 - 5 | เอฟซี ซิยง | 1-1 |
01:30 | เอฟซี ซูริค | 1 - 2 | ยัง บอยส์ | 1-2 |
ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | อลันยาสปอร์ | 3 - 2 | กาเซียนเท็ป B.B. | 2-2 |
22:59 | คาซิมปาซ่า | 0 - 1 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 0-1 |
ผลบอล ลาลีกา สเปน |
||||
00:00 | แอตเลติโก้ มาดริด | 2 - 0 | ฮูเอสก้า | 1-0 |
02:00 | กรานาดา ซีเอฟ | 4 - 1 | เออิบาร์ | 2-0 |
02:00 | เรอัล โซเซียดาด | 2 - 1 | เซลต้า บีโก้ | 2-1 |
03:00 | บาร์เซโลน่า | 5 - 2 | เกตาเฟ่ | 3-1 |
ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
23:30 | เอเอส โรม่า | 1 - 1 | อตาลันต้า | 0-1 |
01:45 | นาโปลี | 5 - 2 | ลาซิโอ | 2-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
02:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 3 - 0 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 3-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | SD Family | 0 - 9 | คีแรนไชม์เคนท์ | 0-4 |
17:00 | FK Igilik | 2 - 3 | ซิดยูชอร์ 8 | 1-2 |
00:30 | ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) | 1 - 1 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | 0-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
17:00 | ต้าเหลียน โปร(N) | 1 - 2 | ชางชุน ย่าไท่ | 0-1 |
19:00 | เทียนจิน ไทเกอร์(N) | 1 - 6 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 0-2 |
ผลบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
09:00 | อเมริกา เด กาลี(N) | 0 - 2 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 0-1 |
09:00 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 2 - 2 | แอลดียู กีโต้ | 1-0 |
05:00 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 1 - 1 | ริเวอร์เพลท | 0-1 |
ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
21:30 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 0 - 1 | ซีเอส โวลุนทารี | 0-1 |
00:15 | เอฟซีคลินเซนิ | 0 - 2 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:59 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 4 - 0 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 3-0 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:15 | มอนเทอร์เรย์ | 1 - 2 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า | 0-1 |
ผลบอล อิตาลี C1A |
||||
20:00 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 1 - 1 | โอลเบีย | 0-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista |
||||
08:15 | มิราสโซล | 2 - 1 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 1-1 |
ผลบอล อิสราเอล คัพ |
||||
00:30 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 4 - 1 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 1-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ คัพ |
||||
21:00 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 3 - 0 | เคเอช ฮลิดาเรนดิ | 3-0 |
ผลบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
04:00 | อัล-อาห์ลี เบงซี่ | 1 - 0 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 1-0 |
ผลบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
02:00 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 1 - 2 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 1-0 |
05:15 | อารากัว เอฟซี(N) | 0 - 1 | ลานุส | 0-0 |
05:15 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 2 - 1 | ลา อีคูดัด | 1-0 |
05:15 | โบลิวาร์ | 2 - 1 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 1-0 |
05:15 | บรากันติโน้ | 2 - 1 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 2-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:05 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 1 - 1 | เวลริงตัน โฟนิค | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
23:30 | นาซซาจี้ มาซานดาราน | 0 - 1 | เซปาฮัน | 0-1 |
23:30 | อลูมิเนียม อารัก เอฟซี | 1 - 1 | เพย์กัน | 0-1 |
23:30 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | 1 - 0 | เมส ราฟซานจาน | 0-0 |
ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ | 0 - 2 | ซามาเล็ค | 0-2 |
02:30 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 1 - 0 | วาดี้ เดกลาเอสซี | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | อัล แรมธ่า คลับ | 1 - 0 | อัล-จาลิล | 1-0 |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ลาล่าเอฟซี | 1 - 0 | คาราคาส เอฟซี | 1-0 |
05:15 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 4 - 2 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
17:00 | Khimki Youth | 1 - 1 | Chertanovo Moscow Youth | 0-0 |
20:30 | สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) | 2 - 1 | ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอล เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:40 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 2 - 0 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | อลาจูเรนเซ่ | 3 - 0 | จิคาราล เซอร์โคบา | 1-0 |
04:00 | เอดี กรีเชีย | 2 - 1 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 0-1 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
08:00 | ซานต้า เทคล่า | 3 - 1 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | 1-0 |
08:15 | ซีดี ซอนโซนาเต | 0 - 1 | ซีดี อากีลา | 0-0 |
08:30 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 1 - 1 | ซีดี ฟาส | 1-1 |
04:30 | Once Municipal | 1 - 1 | แอตเลติโก้ มาร์เต | 1-0 |
ผลบอล ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
08:00 | ซีดี โอลิมเปีย | 5 - 0 | พลาเทนเซ่ | 2-0 |
08:00 | เรอัล ซีดี เอสปานา | 1 - 1 | โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม | 0-0 |
ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา |
||||
08:00 | CSyD Sacachispas | 1 - 2 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 1-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
03:15 | Universitario de Popayan | 4 - 1 | เวลเลดูปา เอฟซี | 3-1 |
ผลบอล เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอล อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
18:30 | ชูตัน กูซาร์ | 1 - 0 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 0-0 |
19:00 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 3 - 0 | กอเตปา เทสฮ์เกนท์ | 0-0 |
19:00 | โซรัซ FK อูลกัช | 1 - 4 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 0-1 |
19:00 | Olympic FK Tashkent | 5 - 0 | ซามิน | 4-0 |
ผลบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
01:30 | ยูอี ซานต้า โคโลม่า | 1 - 1 | ซีอี คาร์โรอิ | 0-1 |
ผลบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | เลียตาว่า โจนาว่า | 3 - 0 | เอฟเค ทราไก 2 | 2-0 |
ผลบอล บราซิล Paranaense League |
||||
02:00 | คาสคาเวล พีอาร์ | 1 - 1 | เซียนอร์เต้ พีอาร์ | 1-1 |
02:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 3 - 1 | คาสกาเวล ซีอาร์ | 2-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
01:30 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 1 - 0 | โกเอียเนเซีย จีโอ | 0-0 |
01:30 | โกยาส | 0 - 2 | อิโพรา อีซี | 0-0 |
01:30 | จารากัวอีซี | 2 - 0 | วิลา โนวา | 1-0 |
01:30 | อนาโปลิส เอฟซี | 1 - 0 | เกรมิโอ อนาโปลิส | 0-0 |
01:30 | แคร๊ค จีโอ | 2 - 2 | อิตุมเบียรา อีซี จีโอ | 0-0 |
01:30 | AE Jataiense | 1 - 2 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 0-2 |
ผลบอล ISR WC |
||||
22:00 | มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) | 3 - 0 | เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) | 2-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paraibano |
||||
02:00 | Perilima PB | 0 - 2 | ซูซา พีบี | 0-1 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
21:00 | กรินดาวิค (ญ) | รอ | HK Kopavogur (w) |
ผลบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | คูม่า ไทเกอร์ | 3 - 3 | เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | ES Hammam Sousse | 2 - 1 | อีเอส ซาร์ซิส | 2-0 |
19:30 | เอสเอส สฟาเชี่ยน | 0 - 2 | เอเอส กาเบส | 0-0 |
ผลบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor |
||||
20:30 | TTG-Ugra Yugorsk Futsal | 1 - 6 | MFK CPRF Futsal | 1-2 |
ผลบอล BRA SPB |
||||
20:00 | Carajas EC | 1 - 1 | Paragominas FC PA | 0-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
06:00 | อา โซ ซานต้า เอสพี(N) | 2 - 0 | อูแด็กซ์ เซา เปาโล | 1-0 |
06:00 | เซอร์เทาซินโญ่ | 0 - 1 | ริโอ คลาโร่ | 0-0 |
06:00 | เตาบาแต | 2 - 2 | อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | 0-1 |
06:00 | เซา เบอร์นาร์โด้(N) | 2 - 0 | ยูเวนตุส เอสพี | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | Minas ICESP DF (w) | 0 - 1 | เซา โฮเซ่ (ญ) | 0-1 |
01:00 | Associacao Napoli Cacadorense (w) | 0 - 0 | ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) | 0-0 |
ผลบอล ตุรกี ลีก 2 |
||||
18:00 | 24 Erzincanspor | 0 - 2 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 0-1 |
18:00 | อาเหม็ดสปอร์ | 0 - 2 | อันคารา เดไมสปอร์ | 0-2 |
18:00 | โบดรุมสปอร์ | 2 - 3 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 0-2 |
19:00 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 0 - 3 | ซาริเยอร์ | 0-1 |
19:00 | ฮาเซทเทเป้ เอสเค | 1 - 1 | โครัม เอฟเค | 1-1 |
19:00 | Hekimoglu Trabzon | 2 - 2 | อินโกลสปอร์ | 2-2 |
19:00 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 2 - 0 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 1-0 |
19:00 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 1 - 0 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 0-0 |
19:00 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 2 - 0 | โคแคลิสปอร์ | 2-0 |
19:00 | ซองกุลดัค | 0 - 0 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
19:00 | บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค | 1 - 6 | เพนดิคสปอร์ | 0-2 |
19:00 | อียูบสปอร์ | 3 - 1 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 2-0 |
19:00 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 1 - 0 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
19:00 | Bursa Niluferspor AS | 2 - 2 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
19:00 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 3 - 0 | คาสทาโมนุสปอร์ | 2-0 |
19:00 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 3 - 0 | อลาซิกสปอร์ | 1-0 |
19:00 | พาซาสปอร์ | 2 - 0 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 0-0 |
19:00 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 3 - 1 | คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ | 0-0 |
19:00 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 2 - 2 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 1-2 |
ผลบอล สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
01:00 | อัล นาสร์ (ยู 21) | 1 - 0 | Al Wahda Abu Dhabi U21 | 0-0 |
ผลบอล แคเมอรูน Elite One |
||||
21:00 | Fovu de Baham | 0 - 0 | พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา | 0-0 |
ผลบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | Kedus Giorgis | 1 - 1 | จิมมา อบา จิฟาร์ | 1-0 |
22:59 | Dire Dawa | 1 - 0 | Sidama Bunna | 1-0 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
22:35 | Once Deportivo de Ahuachapán U20 | 2 - 2 | ซานต้า เทคล่า(สำรอง) | 0-1 |
03:15 | CD FAS U20 | 4 - 3 | CD Aguila Reserves | 2-0 |
ผลบอล มาลี Premiere Division |
||||
00:00 | เรอัล บามาโก | 3 - 2 | ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก | 2-1 |
02:00 | เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา | 2 - 1 | ยูเอสซี คิตะ | 1-0 |
ผลบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เพาเวอร์ ไดนาโมส์ | 0 - 0 | กรีน อีเกิลส์ | 0-0 |
20:00 | Green Buffaloes | 1 - 0 | Young Green Eagles | 0-0 |
ผลบอล กัวเตมาลา D2 |
||||
00:00 | CD Suchitepequez | 2 - 1 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 0-1 |
ผลบอล อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
01:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1 - 0 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) | 1-0 |
ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
18:00 | Ihefu SC | 1 - 0 | ทานซาเนีย ไพรซัน | 1-0 |
20:00 | Dodoma Jiji FC | 2 - 2 | อาซาม เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 1 - 1 | เอซี เอสเต้ | 1-1 |
ผลบอล เบลารุสลีกสำรอง |
||||
18:00 | สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | 4 - 0 | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) | 2-0 |
19:00 | Smorgon 2 | 0 - 0 | Sputnik 2 | 0-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Amazonense |
||||
01:50 | Penarol AM | 1 - 2 | ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) | 1-2 |
06:30 | Atletico Cliper Clube | 0 - 0 | นาซิอองนาล (สมัครเล่น) | 0-0 |
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
21:00 | วิตอเรีย เซตูบัล | 0 - 0 | อมาดอร่า | 0-0 |
ผลบอล Australia Gold Coast Premier League |
||||
17:20 | Southport Warriors | 0 - 3 | Nerang | 0-1 |
ผลบอล Uganda Division 2 |
||||
20:00 | FC Calvary | 2 - 1 | Paidha Black Angels | 1-0 |
20:00 | Terrazo and Tiles FC | 1 - 1 | Kigezi Homeboys FC | 0-0 |
20:00 | Mbale Heroes | 0 - 1 | Blacks Power FC | 0-0 |
20:05 | Arua Hill SC | 2 - 2 | Gaddafi FC | 1-1 |
20:10 | โพรลีนเอฟซี | 1 - 1 | Ndejje University | 1-0 |
ผลบอล Maldives Premier League |
||||
00:00 | คลับ วาเลนเซียเอ็มดีวี | 1 - 3 | ยูไนเต็ดวิคตอรี่ | 1-2 |
ผลบอล Australia Gold Coast Reserves |
||||
15:15 | Southport Warriors ML1 | 2 - 1 | เนรัง (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
05:00 | เกเรตาโร(ญ) | 2 - 1 | ตีฮัวนา (ญ) | 1-1 |
ผลบอล Australia Queensland State Leagues |
||||
17:35 | เวสต์เทิร์น ไพร์ด | 1 - 0 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 0-0 |
ผลบอล Togo Premier Division |
||||
22:00 | AC Semassi | 2 - 0 | US Koroki Metete | 1-0 |
ผลบอล Nicaragua Youth League |
||||
05:00 | เรอัล เอสเทล(ยู 20) | 3 - 3 | ยูเวนตุส มานากัว (ยู20) | 2-1 |
ผลบอล Costa Rica Primera Division Women |
||||
09:05 | CS Herediano (w) | 0 - 0 | Alajuelense (w) | 0-0 |
ผลบอล Gambia Division 2 |
||||
23:40 | PSV Wellingara | 2 - 3 | ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี | 1-2 |
ผลบอล El Salvador Liga Feminina |
||||
01:00 | Once Deportivo de Ahuachap n (w) | 0 - 14 | CD Fas Asdefuf (w) | 0-5 |
ผลบอล Burundi Cup |
||||
20:10 | Telaviv FC | 1 - 1 | ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี | 0-1 |
ผลบอล NWSL Challenge Cup |
||||
09:10 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 2 - 0 | ซีแอตเติล เรน (ญ) | 1-0 |
ผลบอล Poland Regional League |
||||
00:15 | Pogon II Grodzisk Mazowiecki | 1 - 0 | RKS Sarmata Warszawa | 0-0 |
ผลบอล Kyrgyzstan Top Liga |
||||
17:30 | FC Abdish-Ata Kant | 2 - 1 | FC Kaganat | 0-0 |
17:30 | FK Kara-Balta | 0 - 0 | FK Alga Bishkek | 0-0 |
ผลบอล Guatemala Segunda Division |
||||
08:05 | Capitalinos FC | 2 - 0 | Gualan FC | 1-0 |
00:00 | Deportivo Champerico | 1 - 4 | Juventud Pinulteca FC | 0-2 |
ผลบอล Nigeria League Women |
||||
18:15 | Edo Queens (W) | 1 - 4 | FC Robo (w) | 0-1 |
22:00 | Sunshine Queens (w) | 0 - 2 | Delta Queens (w) | 0-1 |
ผลบอล Australia NPL Queensland U23 |
||||
15:40 | Western Pride FC U23 | 3 - 1 | Southside Eagles U23 | 3-1 |
ผลบอล Indonesia Menpora Cup |
||||
20:30 | เปอร์ซิบ บันดุง | 0 - 2 | เปรซียา จาการ์ตา | 0-2 |
ผลบอล Panama First Division Women |
||||
03:00 | Alianza FC Panama (w) | 3 - 1 | Costa Del Este FC (W) | 2-1 |
ผลบอล USA NISA Legends Cup |
||||
22:05 | Stumptown Athletic FC | 1 - 0 | New Amsterdam | 0-0 |
01:00 | California Utd Strikers | 3 - 2 | Maryland Bobcats FC | 3-0 |
04:00 | LA Force | 0 - 2 | มิชิเกน สตาร์ | 0-0 |