ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
23:30 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 2 - 1 | ราซิ่ง คลับ | 2-1 |
01:45 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 0 - 0 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 0-0 |
04:00 | อินดิเพนเดนเต้ | 1 - 0 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
19:30 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 2 - 0 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 0-0 |
19:30 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 2 - 0 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 1-0 |
22:00 | ราปิด เวียนนา | 0 - 0 | สตวร์มกราซ | 0-0 |
ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
22:59 | คลับบรูซ | 4 - 2 | มูสครอน เปรูเวลซ์ | 0-0 |
22:59 | คอร์ไทรจ์ | 1 - 4 | เมเชเลน | 1-2 |
22:59 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 1 - 2 | วาสแลนด์ บีเวเรน | 0-1 |
22:59 | ออสเทนเด้ | 1 - 1 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 0-0 |
22:59 | สตองดาร์ด ลีแอช | 3 - 0 | เบียรส์ชอทวิลริค | 1-0 |
22:59 | ซูลเต้ วาเรเกม | 2 - 7 | เคเอเอ เกนท์ | 0-3 |
22:59 | แซงต์ ทรุยด็อง | 0 - 1 | อันเดอร์เลชท์ | 0-0 |
ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:30 | สตอล เมียเลช | 0 - 2 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 0-1 |
20:00 | วิสล่า พล็อค | 2 - 2 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 0-1 |
22:30 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 0 - 0 | คราโคเวีย คราคอฟ | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
19:00 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 1 - 3 | ลิงบี้ | 0-1 |
19:00 | โอเดนเซ่ บีเค | 1 - 1 | ซอนเดอร์ไจสกี | 1-0 |
21:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 2 - 2 | นอร์ดเจลแลนด์ | 1-1 |
22:59 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 2 - 2 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 1-2 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 4 - 1 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 3-1 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:30 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 4 - 3 | ฮันโนเวอร์ 96 | 2-1 |
18:30 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 0 - 3 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 0-2 |
18:30 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 0 - 3 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 0-1 |
ผลบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 0 - 1 | รูบิน คาซาน | 0-1 |
18:00 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 4 - 0 | สปาร์ตัก ตัมบอฟ | 2-0 |
20:30 | เอฟเค โซชิ | 2 - 1 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 1-0 |
22:59 | สปาร์ตัก มอสโก | 0 - 3 | เอฟซี อูฟา | 0-1 |
ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
18:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 3 - 2 | แซงต์ เอเตียน | 0-0 |
20:00 | แบรสต์ | 1 - 1 | ล็องส์ | 1-0 |
20:00 | ดิฌง | 2 - 0 | นีซ | 0-0 |
20:00 | นีมส์ | 1 - 1 | สตารส์บูร์ก | 0-0 |
20:00 | แร็งส์ | 0 - 0 | เม็ตซ์ | 0-0 |
22:05 | บอร์กโดซ์ | 0 - 3 | โมนาโก | 0-1 |
02:00 | น็องต์ | 1 - 2 | โอลิมปิก ลียง | 0-2 |
ผลบอล เค-ลีก |
||||
12:00 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 3 - 0 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 1-0 |
14:30 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 1 - 0 | ซองนัม เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
02:15 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 2 - 3 | แอลเอ กาแลกซี่ | 1-0 |
05:00 | โคลัมบัส ครูว์ | 0 - 0 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:00 | ฟามาลิเคา | 0 - 1 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 0-1 |
23:30 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 0 - 1 | ปอร์โต้ | 0-1 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 1 - 1 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1-0 |
13:00 | เซเรโซ โอซาก้า | 1 - 0 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 0-0 |
13:00 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 1 - 2 | สากัน โตสู | 0-2 |
15:00 | กัมบะ โอซาก้า | 0 - 0 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | ฮัคเค่น | 1 - 2 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 0-2 |
20:00 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 0 - 1 | คัลมาร์ | 0-1 |
20:00 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 5 - 0 | โอเรโบร | 3-0 |
22:30 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 1 - 0 | ฮาล์มสตัด | 0-0 |
22:30 | เยอร์การ์เด้น | 1 - 0 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
21:00 | บาเซิ่ล | 5 - 0 | เซอร์เวตต์ | 3-0 |
21:00 | ลัวซานนี สปอร์ท | 2 - 1 | วาดุซ | 0-1 |
21:00 | ยัง บอยส์ | 3 - 0 | ลูกาโน | 1-0 |
ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | กาเซียนเท็ป B.B. | 2 - 2 | คาซิมปาซ่า | 0-1 |
22:59 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 1 - 2 | เฟเนร์บาห์เช่ | 1-1 |
ผลบอล ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | โอซาซูน่า | 2 - 0 | เอลเช่ | 1-0 |
19:00 | เรอัล โซเซียดาด | 1 - 2 | เซบีย่า | 1-2 |
21:15 | อลาเบส | 1 - 0 | ฮูเอสก้า | 0-0 |
21:15 | แอตเลติโก้ มาดริด | 5 - 0 | เออิบาร์ | 2-0 |
23:30 | เรอัล เบติส | 2 - 2 | บาเลนเซีย | 2-1 |
23:30 | คาดิส | 0 - 0 | เซลต้า บีโก้ | 0-0 |
02:00 | เกตาเฟ่ | 0 - 0 | เรอัล มาดริด | 0-0 |
02:00 | เลบานเต้ | 1 - 5 | บียาร์เรอัล | 1-2 |
ผลบอล กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
19:00 | พานาธิไนกอส | 1 - 2 | อาริส ซาโลนิก้า | 1-0 |
21:15 | เออีเค เอเธนส์ | 3 - 1 | แอสเตราส ตริโปลิส | 1-1 |
23:30 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 2 - 0 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 0-0 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
19:00 | ยูดี โลโกรนเยส | 0 - 0 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 0-0 |
19:00 | อัลบาเซเต้ | 1 - 0 | มิรานเดส | 0-0 |
23:15 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 0 - 0 | เตเนริเฟ่ | 0-0 |
ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
17:30 | เอซี มิลาน | 2 - 1 | เจนัว | 1-1 |
20:00 | อตาลันต้า | 1 - 0 | ยูเวนตุส | 0-0 |
20:00 | โบโลญญ่า | 4 - 1 | สเปเซีย | 2-1 |
20:00 | ลาซิโอ | 5 - 3 | เบเนเวนโต้ | 3-1 |
22:59 | โตริโน่ | 3 - 1 | เอเอส โรม่า | 0-1 |
01:45 | นาโปลี | 1 - 1 | อินเตอร์ มิลาน | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
19:30 | อาร์เซน่อล | 1 - 1 | ฟูแล่ม | 0-0 |
22:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เบิร์นลี่ย์ | 0-0 |
ผลบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
18:00 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 0 - 1 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | โคเวนทรี ซิตี้ | 2 - 0 | บาร์นสลีย์ | 1-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
17:00 | โบโด กลิมท์ | 1 - 1 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 1-0 |
17:00 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 2 - 1 | ฮอนก้า อคาเทเมีย | 0-0 |
17:30 | KKP Stomil Olsztyn (w) | 2 - 3 | Polonia Sroda Wlkp (w) | 0-0 |
18:00 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 2 - 2 | สตาเบ็ค | 1-0 |
18:00 | อซานฟอทบอล (ญ) | 1 - 3 | แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) | 0-1 |
18:00 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 1 - 2 | เอซี โอลู | 1-2 |
18:00 | จิปโป | 10 - 0 | LehPa Kontiolahti | 6-0 |
19:00 | สตรอมก็อดเซ็ท | 2 - 3 | ลีลล์สตรอม | 1-2 |
19:00 | Rekord Bielsko Biala (w) | 5 - 0 | UKS Staszkowka Jelna (w) | 4-0 |
19:00 | Resovia Rzeszow II (w) | 4 - 1 | SWD Wodzislaw Slaski (w) | 3-0 |
20:00 | เฟรดริกซ์สตรัด | 4 - 1 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 0-0 |
21:00 | ฮามคาม | 2 - 0 | สตรอมเมน | 2-0 |
05:00 | SD Atletico Nacional | 0 - 2 | SD Panama Oeste | 0-2 |
ผลบอล ดัตช์คัพ |
||||
22:59 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(N) | 2 - 1 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 1-1 |
ผลบอล สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
18:15 | สแตรนแรร์ | 0 - 4 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 0-1 |
21:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 2 - 0 | เซลติก | 2-0 |
ผลบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
00:30 | เลสเตอร์ ซิตี้(N) | 1 - 0 | เซาแธมป์ตัน | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
22:59 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 3 - 0 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 1-0 |
00:30 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 1 - 1 | แอชดอด เอ็มเอส | 0-0 |
ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 0 - 0 | รุกห์ วินนีกี้ | 0-0 |
21:00 | เอฟซี มาริอูพอล(N) | 1 - 1 | โอลิมปิก โดเน็ตส์ค | 1-1 |
23:30 | โคลอส โคซาลิฟก้า | 1 - 1 | ดนีปรอ-1 | 1-1 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:00 | เอ็นดี เบลตินซี | รอ | NK Bilje | |
22:00 | ทริงลาฟ คราน | รอ | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | |
22:00 | บรดา | รอ | รีดอมเลีย | |
22:00 | NK Fuzinar | รอ | NK Smartno | |
22:00 | เอ็นเค เครสโก | รอ | เอ็นเค ครักคา | |
22:00 | เอ็นเค นาฟต้า | รอ | NK Roltek Dob | |
22:00 | NK Primorje | รอ | เอ็นเค บริซิเซ่ | |
22:00 | ดราว่า | รอ | Jadran Dekani |
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 1 - 1 | แลนด์สโครน่า | 0-0 |
20:00 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 2 - 1 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 1-0 |
ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
17:30 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 0 - 0 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 0-0 |
22:30 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 3 - 0 | เอฟซีคลินเซนิ | 0-0 |
01:00 | สเตอัว บูคาเรสต์(N) | 2 - 1 | โบโตซานี่ | 0-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เฟรเดอริเซีย | 2 - 0 | เฮลซิงกอร์ | 2-0 |
ผลบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
15:30 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 3 - 0 | กราเซอร์ เอเค | 1-0 |
16:30 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน)(N) | 1 - 0 | เอสวี ฮอร์น | 0-0 |
ผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
18:00 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 0 - 0 | อินดิจา | 0-0 |
18:00 | โบแร็ค คาแค็ก | 1 - 3 | คูคาริคกิ สตานคอม | 1-1 |
18:00 | Zlatibor Cajetina | 1 - 2 | เอฟเค แรด เบลเกรด | 0-0 |
00:00 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 0 - 1 | มัลโดส ลูการ์นี | 0-0 |
00:00 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 0 - 0 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 0-0 |
00:00 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 0 - 2 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 0-1 |
00:00 | บัซคา โทโพลา | 4 - 1 | เอฟเค วอซโดวัค | 1-0 |
ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | เอสคิเซไฮสปอร์ | 0 - 3 | บาลิเคซิสปอร์ | 0-2 |
20:00 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 1 | อัลตินอร์ดู | 0-1 |
22:59 | อิสตันบูลสปอร์ | 4 - 0 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:35 | ทแซร์สโค เซโล | 2 - 1 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 1-0 |
00:45 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 0 - 3 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 0-2 |
ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
21:00 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 1 - 0 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 0-0 |
ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
00:05 | ดินาโม ซาเกร็บ | 1 - 0 | อิสทรา 1961 พูลา | 1-0 |
ผลบอล ลีกา 1 ฮังการี |
||||
20:15 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 3 - 0 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 2-0 |
22:30 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 2 - 3 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 2-1 |
ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
19:00 | ฟาสตาฟ ซลิน | 0 - 1 | ไพรบราม | 0-0 |
19:00 | เบอโน่ | 1 - 2 | ปาร์ดูบีตเซ | 0-1 |
21:00 | สโลวาน ลิเบอเรช | 0 - 1 | สลาเวีย ปราก | 0-0 |
23:30 | สปาร์ตาปราก | 1 - 0 | สโลวัคโก้ | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:05 | คลับ อเมริกา | 1 - 1 | ครูซ อาซูล | 1-0 |
00:00 | พูมาส ยูนัม | 0 - 0 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 0-0 |
ผลบอล อิตาลี C1A |
||||
17:30 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | 2 - 3 | ยูเว่ สตาเบีย | 0-2 |
17:30 | คาตันซาโร่ | 2 - 0 | คาตาเนีย | 0-0 |
20:00 | เลชโก้ | 1 - 1 | โอลเบีย | 0-0 |
20:00 | กุบบิโอ | 0 - 0 | มานโตวา | 0-0 |
20:00 | Legnago Salus | 1 - 1 | อาเรสโซ่ | 1-0 |
20:00 | เมทัลลิกา คาลชิโอ้ | 0 - 0 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ | 0-0 |
20:00 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 0 - 1 | แซมเบเนเดทเซ่ | 0-0 |
20:00 | บารี | 2 - 2 | ปาแลร์โม่ | 0-1 |
20:00 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 0 - 0 | วิเทอเบเซ่ | 0-0 |
20:00 | ฟอกเจีย | 0 - 1 | ปากาเนเซ่ | 0-0 |
22:30 | กรอสเซโต้ | 2 - 1 | โปรเซดโต้ | 1-1 |
22:30 | ลิวอร์โน่ | 1 - 2 | โคโม | 1-0 |
22:30 | ปิอาเชนซา | 1 - 3 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 0-2 |
22:30 | เฟอรัลพิซาโล | 6 - 1 | คาร์ปิ | 4-0 |
22:30 | เรนาเต้ เอซี | 2 - 1 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 1-1 |
22:30 | โมเดน่า | 3 - 0 | ปาโดวา | 1-0 |
22:30 | โปเทนซ่า | 2 - 1 | เอซี โมโนโปลี | 2-0 |
22:30 | เตราโม่ | 2 - 0 | บิสเซลเย 1913 | 1-0 |
01:30 | อาเลซซานเดรีย | 1 - 0 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 1-0 |
01:30 | คาร์ราเรเซ่ | 3 - 1 | ลุคเชเซ่ | 1-0 |
01:30 | เจียน่า เออมินิโอ | 1 - 1 | โปร ปาเทรีย | 1-0 |
01:30 | โนวาร่า | 3 - 2 | ปิสโทลเซ่ | 3-0 |
01:30 | เชเซน่า | 0 - 2 | ไอโมเลเซ่ | 0-0 |
01:30 | วิส เปซาโร | 1 - 1 | เฟอร์มาน่า | 0-0 |
ผลบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:15 | คาซ่า เพีย เอซี | 0 - 3 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า | 0-1 |
20:00 | เปนาฟิลด์ | 2 - 2 | โควา พีดาเด้ | 0-1 |
21:00 | ปอร์โต้ บี | 2 - 2 | เอสโตริล | 0-2 |
22:59 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 0 - 0 | ซีดี มาฟรา | 0-0 |
02:30 | จีดี ชาเวซ | 2 - 1 | อคาเดมีโค วิสุ | 1-1 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เออีเอล ลิมาสซอล | 1 - 2 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 0-1 |
23:30 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 2 - 1 | เออีเค ลาร์นาคา | 0-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
18:00 | คิสสามิกอส | 2 - 1 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 2-1 |
18:00 | Santorini 2020 | 0 - 0 | Aspropyrgos Enosis | 0-0 |
18:30 | โรดอส เอฟซี | 1 - 0 | อีกาเลโอเอเธนส์ | 0-0 |
18:45 | เออี คาไรสคาคิส | 1 - 1 | โดซา ดรามัส | 0-0 |
18:45 | พานาคายคิ 2005 | 1 - 1 | เออร์โกเทลิส | 1-1 |
19:00 | เวเรีย เอฟซี | 3 - 1 | Thesprotos | 2-0 |
19:00 | เอโอ คาวาลา | 5 - 1 | AEP Kozani | 4-0 |
19:00 | โอลิมเปียกอส โวลัว | 0 - 1 | พานเซอร์ไรกอส | 0-0 |
19:00 | เปียริกอส | 2 - 0 | AO Triglia | 0-0 |
19:00 | Almopos Arideas | 4 - 1 | อปอลล่อน คาลามาเรีย | 1-1 |
19:00 | อาลีซอส | 1 - 0 | AO Episkopis Rethymno | 1-0 |
19:00 | Asteras Vlachioti | 1 - 2 | คาลิเทีย | 0-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista |
||||
08:15 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 3 - 1 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 2-1 |
06:00 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 0 - 0 | พัลไมรัส | 0-0 |
06:00 | ซานโตส | 2 - 1 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 1-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Carioca |
||||
01:15 | บันกู | 1 - 1 | โวลตา เรดอนดา | 1-0 |
01:15 | โนว่า อีกูอาคุ | 4 - 2 | เรเซนเด้ อาร์เจ | 2-0 |
04:30 | เบาวิสต้า อาร์เจ | 2 - 2 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 2-1 |
ผลบอล AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
00:45 | อัล อาห์ลี | 1 - 1 | อัล-ดูฮาอิล | 0-0 |
02:00 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค(N) | 2 - 3 | อิสทิโล ดูชานบี | 0-1 |
02:00 | อัล อาห์ลี ดูไบ(N) | 0 - 2 | อัล ฮิลาล | 0-2 |
03:15 | อัล โชลต้า(N) | 0 - 3 | เอสเตกฮลัล | 0-1 |
ผลบอล สิงคโปร์ ลิก |
||||
19:30 | Lion City Sailors | 4 - 1 | บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 2-1 |
ผลบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
18:00 | เมตต้า/ลู ริกา | 3 - 3 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 1-2 |
21:00 | เอฟเค เวนต์สปิลส์ | 0 - 1 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 0-1 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | อัสซีริสก้า | 1 - 3 | คาร์ลสเตด บีเค | 0-1 |
21:00 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 1 - 0 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:15 | ปิเทีย ไอเอฟ | 2 - 2 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 0-1 |
ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 1 - 1 | จีเคเอสเบลชาโตว์ | 1-0 |
17:40 | ออดราออปอเล | 1 - 0 | โคโรน่า คีลเซ่ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
18:00 | ดินาโม มินส์ค | 1 - 2 | เอฟซี โกเมล | 1-1 |
20:00 | เอฟซี รุค เบรสต์ | 5 - 0 | สมอร์กอน เอฟซี | 3-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
03:30 | อเมริกา เด กาลี | 2 - 0 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 1-0 |
03:30 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 7 - 1 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 3-1 |
03:30 | แอตเลติโก บูคาราแมนก้า | 4 - 1 | อากีลาส โดราดาส | 1-0 |
03:30 | โบญาก้า ซิโค | 0 - 0 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 0-0 |
03:30 | ลา อีคูดัด | 1 - 2 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 1-0 |
03:30 | มิลเลียนนาริออส | 3 - 1 | เดปอร์ติโว กาลี | 0-0 |
03:30 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 4 - 2 | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | 1-2 |
04:30 | อ็องเซ่ กัลดาส | 2 - 0 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
13:05 | ซิดนีย์ เอฟซี | 2 - 2 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 1-0 |
15:10 | FC Macarthur | 2 - 2 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ | 2-1 |
17:15 | เพิร์ท กลอรี่ | 1 - 3 | เวลริงตัน โฟนิค | 0-0 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:00 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 1 - 2 | จูบิโล อิวาตะ | 1-1 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 1 - 0 | อัสติ นาดลาเบม | 1-0 |
20:00 | สลาโว วีเซลัด | 0 - 1 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 0-0 |
22:00 | ฮราเดตส์กราลอเว | 1 - 0 | ทริเน็ค | 1-0 |
22:00 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 0 - 1 | ดูก้า ปรากซ์ | 0-1 |
22:00 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 1 - 0 | บลานส์โค | 1-0 |
22:00 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 0 - 0 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 0-0 |
ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | ซามาเล็ค | 1 - 2 | เอล อาห์ลี | 1-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
23:30 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 2 - 0 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | ซาฮับ เอสซี(N) | 1 - 1 | มานน์ | 1-0 |
ผลบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 1 - 2 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 0-1 |
16:30 | ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี | 3 - 2 | ไทจง เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:00 | Apolonia Fier | 0 - 6 | วัลลัซเนีย | 0-3 |
21:00 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 0 - 1 | ตูตา เดอร์เรซ | 0-1 |
21:00 | เคเอฟ ลาซี | 2 - 1 | เคเอส บีริซ บอลช์ | 0-0 |
ผลบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ | 1 - 1 | ปุเลา ปีนัง | 1-0 |
21:00 | มะละกา | 2 - 3 | เซลังกอร์ พีบี | 1-0 |
ผลบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส | 1 - 1 | กูชิง เอฟเค | 0-1 |
21:00 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า | 2 - 1 | กลันตัน | 1-0 |
21:00 | กลันตัน | รอ | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า |
ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
05:00 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | 1 - 1 | เฟร์ ราเบท | 0-0 |
05:00 | แมคฮาร์บ(N) | 1 - 1 | SCCM Chabab Mohamedia | 1-1 |
05:00 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 0 - 0 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ | 0-0 |
ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | NPA Anchors | 0 - 2 | Nimba FC | 0-2 |
22:50 | Watanga FC | 0 - 0 | MC Breweries | 0-0 |
23:05 | Freeport | 2 - 2 | LPRC Oilers | 2-1 |
ผลบอล เลบานอน ลิก |
||||
21:05 | อัล-อันซาร์(เลบานอน) | 2 - 0 | ชาบับ ซาเฮล | 1-0 |
21:05 | Al Akhaahli Alay | 0 - 0 | อัล-เนจ์เมห์ | 0-0 |
21:05 | อัล ซาฟา | 3 - 3 | อัล อาเฮด | 2-1 |
ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | สฟาเคซี | 1 - 2 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 0-1 |
19:30 | เอสเปรานซ์ เอสที | 3 - 1 | เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ | 0-0 |
ผลบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | ปอกราเดตส์ | 1 - 3 | เบซ่า | 0-2 |
ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
15:30 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 3 - 1 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
20:00 | โอลิมปิก ซาราเยโว | 0 - 3 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 0-1 |
22:00 | รัดนิก บิเยลจิน่า | 1 - 1 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 0-1 |
00:00 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 0 - 2 | เอฟเค เวเลซ | 0-1 |
ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
19:00 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 0 - 4 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 0-4 |
22:59 | นอมเม่ เจเค คาลจู(N) | 0 - 1 | วาปรัส ปาร์นู | 0-0 |
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:45 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 0 - 3 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 0-0 |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี | 1 - 0 | การาโบโบ เอฟซี | 0-0 |
06:00 | ซาโมร่า บารินาส | 0 - 0 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
18:00 | อคาเดมี่ ปานเดฟ | 3 - 0 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | 3-0 |
18:00 | Belasica Strumica | 0 - 3 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 0-2 |
18:00 | โบเรค เวเลส | 0 - 1 | เอฟเค ชคูปิ | 0-0 |
18:00 | ราบ็อตนิคกี้ | 2 - 2 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 2-2 |
18:00 | FC Struga Trim Lum | 3 - 0 | เปลิสเตอร์ | 0-0 |
ผลบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:00 | โคเบรซอล | 2 - 1 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 1-0 |
02:00 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 0 - 2 | โคโล โคโล่ | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
23:30 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 2 - 2 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 0-0 |
01:00 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 0 - 0 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 0-0 |
01:00 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 4 - 1 | เอลมาโกล | 0-1 |
02:00 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 0 - 0 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 0-0 |
02:30 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 5 - 0 | ซาน เทลโม่ | 3-0 |
06:00 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 1 - 1 | Club Atletico Guemes | 0-0 |
ผลบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) | 4 - 0 | เอสซีซันด์(ญ) | 2-0 |
19:00 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) | 1 - 0 | เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) | 1-0 |
19:00 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | 3 - 1 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) | 0-1 |
19:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) | 2 - 1 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 2-0 |
19:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 3 - 2 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 2-1 |
ผลบอล สวีเดน Damallsvenskan |
||||
19:00 | ฮัมมาร์บี้(ญ) | 0 - 1 | BK Hacken (W) | 0-1 |
19:00 | วิทสโจ จีไอเค (ญ) | 2 - 1 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) | 1-1 |
20:00 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 1 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 1-1 |
22:00 | ลิงโคปิ้ง (ญ) | 0 - 1 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | 0-0 |
ผลบอล FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ |
||||
18:30 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 5 - 1 | โคเวนทรี (ญ) | 1-0 |
19:00 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 11 - 0 | ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 7-0 |
20:00 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 1 - 0 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 0-0 |
20:00 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 2 - 1 | เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) | 0-0 |
20:00 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 2 - 2 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) | 1-1 |
20:00 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 1 - 0 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 0-0 |
20:00 | คริสตัล พาเลซ (ญ) | 3 - 0 | ลอนดอน บีส (ญ) | 3-0 |
20:00 | มิดเดิลสโบรห์(ญ) | 0 - 9 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-4 |
20:00 | เบิร์นลีย์ (ญ) | 0 - 6 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-4 |
20:00 | ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) | 3 - 2 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) | 1-1 |
20:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 1 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) | 1-1 |
20:00 | อาร์เซน่อล (ญ) | 10 - 0 | จิลลิ่งแฮม(ญ) | 6-0 |
20:00 | เลเวส (ญ) | 1 - 2 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | 0-1 |
22:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) | 2 - 5 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) | 1-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:00 | ซีเนียร์ เอ็นทีซี (ญ) | 3 - 1 | เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) | 0-0 |
ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
10:00 | โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) | 1 - 4 | มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) | 0-3 |
10:00 | ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) | 0 - 3 | Norddea Hokkaido (w) | 0-2 |
11:00 | Gunma FC White Star (w) | 1 - 1 | เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) | 0-0 |
11:00 | มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) | 1 - 2 | สึกูบะ เอฟซี(ญ) | 1-1 |
ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) | 1 - 0 | เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) | 0-0 |
11:00 | AS Harima ALBION Women | 0 - 1 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 0-0 |
12:00 | เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) | 1 - 2 | โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) | 0-0 |
12:00 | เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) | 0 - 2 | ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) | 0-2 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
17:30 | Frederiksberg Boldklub (w) | 0 - 3 | Osterbro IF (w) | 0-0 |
17:30 | อาร์ฮุส 1900(ญ) | 0 - 1 | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) | 0-1 |
19:00 | IF Lyseng (w) | 6 - 0 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) | 3-0 |
ผลบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
16:00 | เอฟเค ทารัซ | 1 - 0 | อักฮซายิก โอรอล | 0-0 |
17:00 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 3 - 1 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 1-1 |
20:00 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 1 - 1 | เอฟเค อะตีราอู | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
20:00 | ฮอนก้าเอสพู (ญ) | 2 - 2 | อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) | 0-1 |
ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | เฮเรดิอาโน(N) | 1 - 2 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 0-1 |
04:00 | จิคาราล เซอร์โคบา | 1 - 0 | เอดี กรีเชีย | 0-0 |
05:00 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 0 - 5 | อลาจูเรนเซ่ | 0-2 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
08:15 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | 1 - 1 | ซีดี อากีลา | 1-0 |
08:15 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 4 - 0 | Jocoro FC | 1-0 |
03:30 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 1 - 0 | Once Municipal | 0-0 |
04:00 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 2 - 1 | ซานต้า เทคล่า | 1-0 |
04:30 | ซีดี ฟาส | 4 - 3 | แอตเลติโก้ มาร์เต | 1-2 |
ผลบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 1 - 1 | แอตเซลล่า | 1-0 |
21:00 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | 1 - 1 | โฟล่า เอสซ์ | 1-0 |
21:00 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 3 - 0 | US Mondorf-les-Bains | 1-0 |
21:00 | ซีเอส เพแทนจ์ | 0 - 1 | Swift Hesperange | 0-1 |
ผลบอล ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 1 - 2 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 1-1 |
ผลบอล ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
08:15 | ฮอนดูรัส โปรเกสโซ | 0 - 5 | ซีดี โอลิมเปีย | 0-3 |
09:00 | ซีดี โมตากัว | 1 - 0 | เรอัล ซีดี เอสปานา | 0-0 |
ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา |
||||
00:30 | แอนติกา จีเอฟซี | 1 - 1 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 1-1 |
01:00 | ซีดี มาลากาเตโก | 1 - 0 | CD Achuapa | 1-0 |
04:30 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 1 - 1 | กัวสตาโตยา | 1-0 |
ผลบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
17:30 | Rios Renovables Ribera Navarra Futsal | 5 - 4 | อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) | 2-2 |
22:00 | บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) | 6 - 3 | เลบันเต(ฟุตซอล) | 4-2 |
ผลบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
08:00 | กวายากิล ซิตี้ | 2 - 2 | แอลดียู กีโต้ | 2-1 |
01:00 | เดปอร์ติโว คูเอนก้า | 0 - 1 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 0-0 |
03:30 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 2 - 1 | 9 de Octubre | 1-1 |
06:00 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 2 - 0 | เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ | 1-0 |
ผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
04:05 | ซาน มาร์คอส | 0 - 0 | โคเบรลัว | 0-0 |
05:00 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 2 - 2 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 1-2 |
05:00 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 0 - 1 | แรนเจอร์ส ทัลค่า | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
11:45 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 0 - 5 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 0-2 |
15:35 | ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | 2 - 3 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 0-2 |
ผลบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
10:00 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | 1 - 1 | อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอล เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
12:00 | ฮวาซอง เอฟซี | 1 - 0 | พย็องแท็กซิติเซ็น | 0-0 |
13:00 | กิมแฮ ซิตี้ | 0 - 1 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล จอร์เจีย คัพ |
||||
16:00 | เซสตาโฟนี่ | 1 - 2 | อรักวี ดูเชติ | 0-1 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
15:30 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 2 - 2 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 1-1 |
15:30 | เจนัว(เยาวชน) | 1 - 1 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 1-0 |
17:30 | กาญารี่(เยาวชน) | 5 - 1 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 2-1 |
20:00 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 3 - 3 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
18:00 | อิงโกลสตัดท์ | 0 - 0 | เอสวี เม็พเพ่น | 0-0 |
19:00 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 3 - 2 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 3-1 |
20:00 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 1 - 0 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 1-0 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | รอ | จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ | |
15:15 | ดุคลา ปราก บี | รอ | เทปลิซ บี | |
15:15 | ฮราเดตซ์กราลอเว บี | รอ | สโลวาน เวลวารี่ | |
15:15 | ปาร์ดูบีค บี | รอ | โบฮีเมียนส์ 1905 บี | |
15:15 | แอดมิร่า ปราฮา | รอ | โซคอล ฮุสตัน | |
15:30 | พัลเซ่น 2 | รอ | เอฟซี ปิเซ็ค | |
22:00 | โซคอล โบรซานี่ | รอ | สโลวาน ลิเบอเรช 2 |
ผลบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
22:00 | กิเรคเบอร์นู (ญ) | รอ | ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) |
ผลบอล เวียดนาม ลีก |
||||
17:00 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 1 - 0 | เอสเอชบี ดานัง | 0-0 |
17:00 | ฮอง อันห์ ยาลาย | 1 - 0 | ฮานอย ทีแอนด์ที | 1-0 |
18:00 | นัม ดินห์ เอฟซี | 3 - 2 | โฮจิมินห์ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | บริสเบน เคไนท์ส | 0 - 1 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
14:00 | เมาท์ กราเวท | 1 - 5 | ทูวอง | 0-4 |
14:10 | เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | 4 - 1 | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ | 2-0 |
ผลบอล แอฟริกาใต้ลีกคัพ |
||||
20:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 0 - 0 | Tshakhuma TM | 0-0 |
ผลบอล อิสราเอลลีก |
||||
21:00 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา | 3 - 1 | เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา | 1-1 |
ผลบอล เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
18:00 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | 4 - 1 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | 3-0 |
ผลบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
16:30 | เซนต์ จูเลีย | 2 - 2 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 1-2 |
16:30 | ยูอี ซานต้า โคโลม่า | 7 - 0 | Penya Encarnada | 2-0 |
21:30 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า | 1 - 2 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 1-1 |
ผลบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
01:30 | อัล ชับบับ | 1 - 2 | Al Khaldiya | 0-0 |
ผลบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | Suduva Marijampole II | 0 - 2 | Banga Gargzdai B | 0-2 |
21:00 | FK Panevezys-2 | 6 - 3 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 2-2 |
ผลบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี | 1 - 1 | เคป ทาวน์ ออล สตาร์ | 1-1 |
20:00 | Sekhukhune United | 0 - 1 | โจโม คอสมอส | 0-1 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | อัลกิ โอโรกลินี | 3 - 0 | Thoi Lakatamias | 1-0 |
20:00 | Omonia Psevda | 2 - 3 | Akritas Chloraka | 1-2 |
ผลบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | โกมูนิกาซิโอเนส | 2 - 0 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 1-0 |
01:30 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 2 - 2 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 0-0 |
ผลบอล อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
00:00 | มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ) | 0 - 3 | เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) | 0-0 |
00:00 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) | 1 - 4 | เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) | 0-0 |
00:30 | มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) | 1 - 5 | ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) | 1-2 |
00:45 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) | 2 - 1 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) | 1-0 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
16:30 | Compston Ekala | 2 - 1 | Real Aranjuez CF | 0-1 |
16:30 | เรอัล ซาราโกซ่า 2 | 1 - 0 | SD Borja | 1-0 |
16:30 | ลา ยูเนียน ซีเอฟ | 4 - 1 | CD Bullense | 2-1 |
16:30 | UD Almansa | 2 - 0 | ซีดี อิเยร์กาส | 0-0 |
16:30 | เอสดี เรวิลลา | 0 - 2 | ซีดี กัวร์นิโซ | 0-0 |
16:30 | RSD อัลกาล่า เอนาเรส | 2 - 0 | CD El Alamo | 1-0 |
16:30 | รีแคมบีออส โคลอน ซีดี | 2 - 1 | ยูเอฟ เบนิกานีม | 1-1 |
16:30 | Torrejon CF | 1 - 0 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 0-0 |
16:30 | ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส | 0 - 1 | แอตเลติโก้ ปินโต้ | 0-1 |
16:30 | ซีดี บาสโคเนีย | 0 - 1 | ซานทูซู เอฟซี | 0-1 |
16:45 | Grama | 1 - 0 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 0-0 |
16:45 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | 3 - 1 | U.M. Escobedo | 2-0 |
17:00 | ซีดี เบอร์ซีโอ้ | 0 - 2 | CD Pradejon | 0-2 |
17:00 | คอนสตานเซีย | 2 - 1 | ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย | 0-1 |
17:00 | CD Azuaga | 1 - 1 | เอซเตรมาดูรา บี | 0-0 |
17:00 | CD Villegas | 0 - 3 | CP Calasancio | 0-0 |
17:00 | SD Huesca II | 0 - 0 | เบรีย | 0-0 |
17:00 | ยูซี เซียราส | 1 - 0 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 1-0 |
17:00 | SD Navarro CF | 0 - 0 | CD Colunga | 0-0 |
17:00 | SD Lenense | 3 - 1 | Real Titanico Laviana | 1-0 |
17:00 | กิโรน่า บี | 0 - 1 | ซีอี ยูโรปา | 0-0 |
17:00 | Poli Almeria | 0 - 0 | โมทริล ซีเอฟ | 0-0 |
17:00 | อัลกอสซีเอฟ | 0 - 0 | เซบีย่า ซี | 0-0 |
17:00 | เอดี เซวตา | 2 - 3 | ลูเซน่า | 1-1 |
17:00 | ซีเอ แอนโตเนียโน่ | 2 - 3 | ซีดี เตรรา | 0-1 |
17:00 | ซีดี เมียยาดาส | 2 - 0 | อีเอ็มดี อคุยชาล | 1-0 |
17:00 | ซีอี เฟลานิทซ์ | 3 - 0 | ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ | 1-0 |
17:00 | Ibiza Islas Pitiusas | 1 - 1 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา | 0-1 |
17:00 | ซีดี มอนติโฆ่ | 2 - 2 | CD Diocesano | 1-1 |
17:00 | ซีดี วาเรีย | 2 - 2 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 0-2 |
17:00 | ซีดี คาเบเซนเซ | 2 - 2 | ซีดี การีนา | 1-1 |
17:00 | โอลิเวนซา เอฟซี | 1 - 1 | CD Calamonte | 1-1 |
17:00 | CA Vianes | 2 - 2 | CD Tedeon | 1-1 |
17:00 | แมนซานาเรสซีเอฟ | 1 - 2 | CD Azuqueca | 0-0 |
17:00 | ลา โรด้า ซีเอฟ | 1 - 0 | CD Tarancon | 1-0 |
17:00 | ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ | 0 - 0 | ยูดี อัลคูเดีย | 0-0 |
17:00 | Ted Contois Feng | 3 - 2 | Kinatu | 1-1 |
17:00 | เบลล์บริดเจท | 1 - 2 | อูเตโบ เอฟซี | 0-0 |
17:00 | CD Rota | 1 - 4 | CD Pozoblanco | 1-3 |
17:00 | ดีเอวี ซานต้า อน่า | 0 - 2 | Mostoles CF | 0-1 |
17:00 | ชิลลา ซีเอฟ | 1 - 0 | โฆเว่ เอสปันญอล | 0-0 |
17:00 | Torrent C.F | 2 - 0 | เฮอร์คิวลีส2 | 2-0 |
17:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | 1 - 0 | มอสโตเรส | 0-0 |
17:00 | Aviles Stadium CF | 2 - 0 | Valdesoto | 0-0 |
17:00 | ยูเอ ฮอร์ต้า | 1 - 1 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | 0-0 |
17:00 | Cerdanyola del Valles | 1 - 1 | เอฟซี วิลาฟรานกา | 0-0 |
17:00 | ซีดี อริซนาบาร์รา | 1 - 2 | โทโลซา | 1-1 |
17:00 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | 1 - 1 | ปาร์ลา เอสคูเอลา | 0-1 |
17:00 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | 2 - 1 | แอตเลติโก้ มาลากูโน | 0-1 |
17:00 | UE Vilassar de Mar | 3 - 3 | ซีพี ซาน คริสโทบอล | 1-1 |
17:00 | ยูดี มาราเซน่า | 1 - 1 | อัลฮัวริโน | 1-0 |
17:00 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 3 - 2 | เลกาเนส บี | 1-2 |
17:15 | Racing Murcia | 1 - 1 | At. Pulpileno | 1-0 |
17:30 | ฟิวดัส เด มุลเซีย | 1 - 0 | EG El Palmar | 0-0 |
17:30 | ซิลวา เอสดี | 1 - 4 | ซีดี ช็อกโก | 1-3 |
17:30 | EC Granollers | 0 - 3 | แตร์ราสซ่า | 0-1 |
18:00 | UD Kia | 0 - 0 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | 0-0 |
18:00 | ยูดี ซาน เฟอร์นันโด | 1 - 1 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ | 0-0 |
18:00 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 1 - 0 | แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ | 1-0 |
18:00 | ยูเนี่ยน วิเอร่า | 1 - 0 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | 1-0 |
18:00 | ลันซาโรเต้ | 1 - 0 | ลาส พัลมาส ซี | 0-0 |
18:00 | อาลูกัส ซีเอฟ | 1 - 2 | CD Union Puerto | 0-0 |
21:15 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | 1 - 1 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | 1-1 |
21:30 | ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา | 3 - 1 | ยูดี ลอส กราเลส | 1-0 |
21:30 | Murchante | 3 - 1 | ยูซีดี บูร์ลาเดส | 0-0 |
21:30 | ซีเอฟ เปราลาดา | 2 - 0 | Igualada | 0-0 |
21:30 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | 1 - 0 | Colegios Diocesanos | 0-0 |
22:00 | CD Cardassar | 0 - 0 | ซีดี บินิสซาเลม | 0-0 |
22:00 | Mazarron CF | 2 - 1 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | 1-1 |
22:00 | Pena Azagresa | 0 - 1 | ซีดี ซูบิซ่า | 0-0 |
22:00 | ซีเอซิลบอลเนโร | 0 - 1 | เอดี ซานฮวน | 0-0 |
22:00 | ซีดี อัลกูไนโน | 2 - 3 | นาซาร่า | 1-0 |
22:00 | CDFC La Calzada | 1 - 2 | Casalarreina | 0-1 |
22:00 | CF Illueca | 0 - 3 | Barbastro | 0-2 |
22:00 | Epila CF | 2 - 1 | ซีเอ มอนซอน | 0-1 |
22:00 | Atletico Ibanes | 1 - 1 | ยูบี คอนเควนเซ่ | 0-0 |
22:00 | CE Banyoles | 3 - 0 | ซีเอฟ มอนตาเนซ่า | 1-0 |
22:00 | SD Festra | 2 - 0 | ซีดี ปอนเทลลัส | 2-0 |
22:00 | ซีเอสดี อาร์ซัว | 2 - 0 | UD Ourense | 0-0 |
22:00 | AG Estudiantes | 1 - 2 | โอเรนเซ | 1-1 |
22:00 | Bergantinos CF | 3 - 2 | Arenteiro | 1-0 |
22:00 | ยูดี โซโมซาส | 0 - 1 | Arosa Sociedad Cultural | 0-0 |
22:00 | ยูดี ปอสซาโค่ | 3 - 2 | UD Atios | 2-1 |
22:00 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 1 - 0 | ซีอี เอสปอร์เลส | 0-0 |
22:00 | เตรูเอล | 2 - 0 | CD Cuarte Industrial | 0-0 |
22:00 | โอโยเนซา | 0 - 3 | ยากิว ซีเอฟ | 0-2 |
22:00 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | 2 - 0 | อีดีเอ็มเอฟเชอรา | 0-0 |
22:00 | Huracan Balazote | 2 - 1 | Villacanas | 2-0 |
22:00 | มัล เมนอร์ | 1 - 0 | อคูลัส ซีเอฟ | 0-0 |
22:00 | ออร์ฟาโร | 3 - 4 | Rioja competition | 0-3 |
22:00 | Muleno CF | 0 - 1 | โอลิมปิโก เดอ โทตานา | 0-0 |
22:00 | CD Benicarlo | 0 - 0 | Villajoyosa | 0-0 |
22:00 | Flat Earth FC | 2 - 2 | อาร์ซีดี คาราบันเซ่ | 2-0 |
22:00 | CD Barquereno | 2 - 1 | คาสโตร | 2-0 |
22:00 | CD Becerril | 0 - 0 | เบโรรีล บูปันซา | 0-0 |
22:00 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 0 - 3 | จี.เซโกเบียน่า | 0-2 |
22:00 | CD Mosconia | 2 - 1 | คอนดัล ซีเอฟ | 1-0 |
22:00 | ซีดี พราวิอาโน | 1 - 0 | คลับ เซียโร | 1-0 |
22:00 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | 1 - 2 | CD Mirandes B | 0-2 |
22:30 | กัลโลเวรา | 3 - 3 | เอสเอฟซี มิเนอร์วา | 0-0 |
22:30 | CD Arnedo | 0 - 1 | Calahorra B | 0-0 |
22:30 | เอดี ซาบินานิโก้ | 2 - 2 | ทามาร์ริตเตอร์ | 2-1 |
22:30 | UD Llanera | 3 - 2 | เอล ซาน มาร์ติน | 0-0 |
22:30 | ลา บาเนซา | 4 - 1 | Real Burgos | 2-0 |
22:30 | CD As Pontes | 2 - 3 | CD Barco | 0-0 |
22:30 | Viveiro CF | 1 - 0 | Ribadumia CF | 0-0 |
22:30 | วิลลานูว่า ซีเอฟ | 2 - 2 | CD Valdefierro | 2-1 |
22:30 | ยูบี เลบริจาน่า | 0 - 2 | ลาปาลมา | 0-2 |
22:30 | ซีดี ซารีเนนา | 3 - 0 | ซีดี คารินเยนา | 1-0 |
22:30 | กัวดาล | 1 - 2 | ซีดี ทุยล่าร์ | 1-2 |
22:30 | ซีดี คายอน | 2 - 0 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 1-0 |
22:30 | ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล | 0 - 2 | อูรากา | 0-1 |
22:30 | เอสดี แทกิลเอสคูโด้ | 0 - 2 | ซีเอฟ วิมีนอร์ | 0-1 |
22:59 | Lorca FC | 0 - 0 | CD Plus Ultra | 0-0 |
22:59 | ซีดี โคเรีย | 0 - 0 | คาเซเรโน่ | 0-0 |
22:59 | โมราโล ซีพี | 2 - 0 | Jerez Industrial CF | 0-0 |
22:59 | Quintanar Del Rey | 0 - 0 | โตเลโด | 0-0 |
22:59 | ยูอี ฟิกูเรส | 0 - 0 | Santfeliuenc FC | 0-0 |
22:59 | ยูดี ลอส บาร์ริออส | 1 - 3 | กอร์โดบา บี | 0-2 |
22:59 | RCP Valverdeno | 0 - 1 | AD Lobon | 0-1 |
22:59 | CF Trujillo | 1 - 0 | CP Valdivia | 0-0 |
22:59 | โพลโวลีน | 2 - 1 | CF Alondras | 1-0 |
22:59 | AD Llerenense | 2 - 3 | CF Campanario | 1-1 |
22:59 | อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว | 1 - 2 | UP Plasencia | 0-1 |
22:59 | CS Puertollano | 4 - 1 | CD Torrijos | 3-0 |
22:59 | อัลบาเซเต้ 2 | 1 - 2 | CD Marchamalo | 0-1 |
22:59 | บียาร์เรอัล ซี | 0 - 0 | CD Olimpic Xativa | 0-0 |
22:59 | ยูดี ออร์ซิร่า | 2 - 1 | เอลเดนเซ่ | 1-1 |
22:59 | ซานแอนดรู | 0 - 0 | CE Manresa | 0-0 |
23:30 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 3 - 1 | พูเอนเต้ เจนิล | 1-1 |
23:30 | ลาโซลาน่า | 1 - 1 | CD Pedroneras | 0-0 |
23:30 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 1 - 1 | เบเลซ ซีเอฟ | 1-1 |
23:30 | CD Huetor Tajar | 0 - 2 | อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ | 0-0 |
23:30 | โคนิล ซีเอฟ | 2 - 1 | Castilleja CF | 2-1 |
23:30 | CD Agoncillo | 0 - 0 | CA River Ebro | 0-0 |
23:30 | Torredonjimeno | 2 - 1 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 1-0 |
00:00 | ยูอี แซนท์ส | 0 - 0 | UE Valls | 0-0 |
00:00 | CD Torreperogil | 2 - 0 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 2-0 |
00:15 | ED Moratalaz | 1 - 0 | อัลคอร์ค่อน บี | 0-0 |
00:30 | Polkuna Athletics | 1 - 1 | โมทริล ซีเอฟ | 1-0 |
01:00 | CD Madridejos | 1 - 1 | Atletico Ibanes | 1-0 |
ผลบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | 0 - 1 | UTS Union Touarga Sport Rabat | 0-1 |
22:59 | Stade Marocain du Rabat | 1 - 2 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | 0-0 |
22:59 | TAS de Casablanca | 2 - 1 | คัวริบก้า | 1-0 |
ผลบอล บราซิล Paranaense League |
||||
21:00 | ปารานา พีอาร์ | 1 - 1 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 0-1 |
02:00 | กอริติบ้า พีอาร์ | 5 - 1 | โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์ | 1-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
02:00 | โกเอียเนเซีย จีโอ | 1 - 1 | โกยาส | 1-1 |
02:00 | วิลา โนวา | 2 - 1 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 1-0 |
02:00 | อิตุมเบียรา อีซี จีโอ | 0 - 1 | อนาโปลิส เอฟซี | 0-1 |
02:00 | เกรมิโอ อนาโปลิส | 1 - 2 | AE Jataiense | 0-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
02:00 | EC Prospera | 1 - 0 | ฟิกูเรนเซ่ | 0-0 |
02:00 | มาซิลิโอ ดิออส เอสซี | 2 - 2 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 1-1 |
02:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 2 - 0 | Hercilio Luz SC | 0-0 |
02:00 | เมโตรโปลิตาโน เอสซี | 3 - 3 | ยูเวนตุสเอสซี | 2-1 |
02:00 | จอยวิลล์ เอสเซ | 0 - 0 | บัสควอ เอฟซี | 0-0 |
02:00 | คอนคอร์เดีย เอสซี | 0 - 0 | คริคูม่า | 0-0 |
ผลบอล บราซิล Pernambucano League |
||||
01:00 | วิตอเรีย พีอี | 1 - 3 | เซ็นทรัลเอสซี | 0-1 |
02:00 | ซัลเกโร เอซี | 1 - 0 | Reet | 1-0 |
02:00 | เนาติโก (พีอี) | 2 - 1 | ซานตา ครูซ พีอี | 2-0 |
02:00 | อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี | 2 - 1 | เวราครูซ พีอี | 1-0 |
04:00 | Sete de Setembro PE | 0 - 2 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 0-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
06:00 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 3 - 1 | โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส | 2-0 |
06:00 | บราซิล เด เปโลตัส | 1 - 0 | เซา หลุยซ์(อาร์เอส) | 1-0 |
ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | 2 - 1 | ปาชูก้า(ยู20) | 0-0 |
21:00 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | 2 - 4 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | 0-0 |
22:59 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | 2 - 2 | โตลูกา(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
20:00 | อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี | 1 - 1 | ทอมเบนเซ่ | 0-1 |
21:00 | โปซูอาเลกรี | 1 - 0 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 1-0 |
02:00 | ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ | 0 - 1 | ยูอาร์ที เอ็มจี | 0-1 |
02:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 2 - 1 | โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ | 1-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Baiano Division |
||||
02:00 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ | 2 - 2 | อีซี จากุยเพนเซ่ | 1-1 |
02:00 | บาเฮีย บีเอ | 1 - 0 | บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ | 0-0 |
02:00 | ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ | 1 - 2 | DOS Meyer | 1-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
02:00 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 1 - 0 | เอบีซี อาร์เอ็น | 1-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paraibano |
||||
02:00 | Sao Paulo Crystal FC | 2 - 1 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | 1-0 |
ผลบอล เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
18:00 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 0 - 2 | Volna Pinsk | 0-1 |
20:00 | Krumkachy Minsk | 1 - 0 | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล | 1-0 |
22:00 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 2 - 0 | Shakhter Soligorsk II | 1-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
14:55 | ซแวซด้า 2005 (ญ) | 0 - 0 | โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) | 0-0 |
18:00 | ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) | 3 - 0 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) | 1-0 |
19:00 | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) | 1 - 1 | เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) | 1-0 |
ผลบอล หมู่เกาะแฟโร คัพ |
||||
20:00 | TB/FCS/Royn | 0 - 2 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ | 0-0 |
20:00 | B71 Sandur | 2 - 1 | Undrid FF Torshavn | 0-1 |
21:00 | 07 Vestur Sorvagur | 3 - 0 | Giza Hoyvik | 2-0 |
21:00 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 6 - 0 | AB Argir | 3-0 |
21:00 | Toftir B68 | 1 - 2 | อีบีสเทิลมูล | 0-1 |
21:00 | ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ | 3 - 0 | FC Suduroy | 2-0 |
21:00 | ไวกิงเกอร์ โกตู | 2 - 0 | Skala Itrottarfelag | 2-0 |
ผลบอล อิรัก ลิก |
||||
20:00 | แบกแดด | 2 - 1 | Alsinaat Alkahrabaiya | 2-1 |
01:00 | อัล ซอลรา | 1 - 1 | Al Minaa | 1-1 |
ผลบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
20:00 | Astra Hungary Women | 1 - 5 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) | 1-1 |
ผลบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
21:00 | ไดนาโม วีรันเจ | 2 - 0 | FK Zarkovo | 0-0 |
21:00 | FK Dubocica | 2 - 1 | FK Zeleznicar Pancevo | 0-0 |
21:00 | FK Graficar Beograd | 4 - 1 | เอฟเค ทราจัล | 0-0 |
21:00 | FK Radnicki Sremska Mitrovica | 2 - 1 | เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ | 0-0 |
ผลบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:30 | เซวาน บอย | 2 - 1 | Noravank | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | กาการิน ยูไนเต็ด | 1 - 2 | คูม่า ไทเกอร์ | 1-2 |
12:05 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 4 - 1 | เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด | 3-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
02:00 | ซิเอร่า | 3 - 0 | แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 0 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี | 0-0 |
15:15 | บริสแบน โรว์ (เยาวชน)(N) | 6 - 1 | คาปาลาบา บูลด็อก | 2-0 |
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 0 - 0 | 2 เด มาโย พีเจซี | 0-0 |
21:00 | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | 1 - 1 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 0-1 |
02:00 | ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส | 2 - 1 | Sportivo Ameliano | 2-1 |
02:00 | สปอตติโว อิเทโน่ | 0 - 1 | อติรา เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
22:00 | โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) | 3 - 2 | โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) | 1-0 |
22:00 | Dinamo-BGUFK Minsk (w) | 2 - 0 | เนเมน กร็อดโน่ (ญ) | 1-0 |
ผลบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
18:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 1 - 0 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) | 0-0 |
19:00 | ฮาร์ทส์ (ญ) | 1 - 1 | โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) | 1-0 |
20:00 | สปาร์ตันส์ (ญ) | 1 - 5 | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | 1-2 |
22:10 | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | 8 - 0 | มาเธอร์เวลล์(ญ) | 3-0 |
ผลบอล ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
17:00 | อันคารากูคู(ยู19) | 2 - 1 | เบซิคตัส เจเค (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:15 | เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) | 1 - 5 | เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) | 0-1 |
19:00 | จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) | 7 - 0 | APLG Gdansk (w) | 2-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | Jizak | 1 - 3 | Navbahor Namangan B | 1-0 |
18:00 | FC Lochin | 1 - 1 | เอฟเค กิฟดูวอน | 0-0 |
18:00 | FC Zhomboy | 2 - 1 | Paktako 79 | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
16:30 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 3 - 2 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 1-0 |
17:00 | ซีดี ตากอน(ญ) | 1 - 1 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 0-0 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | สโลวัคโก้ (ญ) | 1 - 0 | สโลวาน ลิเบเรก(ญ) | 0-0 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | เอซี มิลาน(ญ) | 4 - 0 | นาโปลี(หญิง) | 3-0 |
17:30 | ซาสซูโอโล่ (ญ) | 0 - 3 | ยูเวนตุส(ญ) | 0-1 |
20:00 | วิทยาลัยซานมารีโน(ญ) | 0 - 2 | เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) | 0-1 |
ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | อีเอส ซาร์ซิส(N) | 2 - 0 | เอสเอส สฟาเชี่ยน | 2-0 |
19:30 | เอเอส กาเบส(N) | 0 - 1 | ES Hammam Sousse | 0-1 |
ผลบอล ดัตช์คัพ (W) |
||||
17:15 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 1 - 0 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | 1-0 |
ผลบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | Huda Hue | 1 - 1 | Khatoco Khanh Hoa | 1-1 |
17:00 | ด่องตัมลองอัน | 0 - 1 | บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen |
||||
16:00 | SKV Altenmarkt Women | 1 - 4 | แวคเกอร์ ติโรล (ญ) | 0-2 |
ผลบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor |
||||
17:00 | MFK Torpedo Futsal | 3 - 7 | MFK Sinara Ekaterinburg Futsal | 2-3 |
18:00 | ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) | 1 - 5 | เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) | 1-4 |
ผลบอล เค ลีก ชาเลน |
||||
11:30 | เอฟซี อันยาง | 2 - 1 | Chungnam Asan | 1-0 |
14:00 | ชุนนัมดรากอนส์ | 2 - 1 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 0-0 |
ผลบอล BRA SPB |
||||
19:00 | Fluminense PI | 0 - 0 | 4 de Julho | 0-0 |
20:00 | บรากันติโน พีเอ | 4 - 4 | Paragominas FC PA | 1-1 |
ผลบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 3 - 4 | สเตล รุสซ์โซว | 1-1 |
22:00 | โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ | 1 - 2 | โปกอน ซีดล์เซ | 0-2 |
22:50 | KP Calisia Kalisz | 0 - 2 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 0-1 |
ผลบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
12:30 | ซัมซุยโป | 2 - 1 | ชาทิน | 1-0 |
14:30 | เซาธ์ ไชน่า เอเอ | 2 - 1 | Kai Jing | 2-1 |
14:30 | หยวน ลอง เอฟซี | 3 - 3 | ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ | 1-1 |
14:30 | นอร์ท ดิสทริค เอฟซี | 0 - 0 | อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ | 0-0 |
14:30 | วอง ไท ซิน | 0 - 6 | ฮ่องกง เอฟซี | 0-4 |
14:30 | เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น | 1 - 2 | ซิติเซ่น | 0-1 |
ผลบอล ลีกา de elite |
||||
18:00 | Windsor Arch Ka I | 2 - 7 | Chao Pak Kei | 2-5 |
20:00 | พีเอสพี มาเก๊า | 0 - 0 | Casa De Portugal | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:00 | นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด | 1 - 7 | ไพน์ฮิลส์ | 0-3 |
15:00 | โลแกน เมโทร | 3 - 2 | เอซี คาริน่า | 1-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) | 1 - 1 | Minas ICESP DF (w) | 0-0 |
01:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) | 0 - 0 | อีซี บาเฮีย(ญ) | 0-0 |
06:00 | เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) | 0 - 1 | คินเดอร์มาน (ญ) | 0-0 |
ผลบอล กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | Berekum Chelsea | 2 - 1 | Ebusua Dwarfs | 0-1 |
22:00 | Bechem United | 4 - 0 | อาดัวน่าสตาร์ส | 3-0 |
22:00 | Medeama SC | 2 - 1 | Legon Cities FC | 1-0 |
22:00 | เตชิมันซิตี้ | 0 - 1 | Liberty Professionals | 0-0 |
01:00 | Accra Hearts of Oak | 1 - 0 | Inter Allies | 1-0 |
ผลบอล WAUS WD1 |
||||
14:00 | บัลแคทต้า (ญ) | 2 - 0 | Curtin University FC (w) | 1-0 |
14:00 | Perth SC (w) | 2 - 3 | นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) | 1-1 |
ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:00 | เยย์ดา | 0 - 0 | ยูดี เลบานเต้ บี | 0-0 |
17:00 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 0 - 1 | Ibiza Eivissa | 0-1 |
17:00 | เออี พรัท | 1 - 0 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 0-0 |
17:00 | คาดิส 2 | 2 - 0 | คอร์โดบ้า | 1-0 |
17:00 | อัลเจซีราส | 1 - 1 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 0-1 |
17:00 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 2 - 1 | เมริดา เอดี | 2-0 |
17:00 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 0 - 4 | บาดาโฮซ | 0-2 |
17:00 | เกตาเฟ่ บี | 0 - 0 | UD Socuellamos | 0-0 |
17:00 | ลาส โรซัส | 1 - 1 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | 0-1 |
17:00 | UD Poblense | 4 - 0 | ซีพี บียาร์โลเบลโด | 1-0 |
17:00 | เซลต้า บีโก้ บี | 1 - 1 | บูร์โกส ซีเอฟ | 1-1 |
17:00 | ซีดี กัวจูเอโล | 1 - 0 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 0-0 |
18:00 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 1 - 0 | เรอัล มูร์เซีย | 1-0 |
22:00 | ยูอี โอลอต | 1 - 3 | โอริฮูร่า | 1-0 |
22:00 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 3 - 1 | เซบีย่า แอตเลติโก | 1-1 |
22:00 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 0 - 0 | ดอน เบนิโต้ | 0-0 |
22:00 | กอมโปสเตลา | 1 - 1 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 1-0 |
22:00 | ปอนเตเบดรา | 0 - 0 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 0-0 |
22:00 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 1 - 0 | ซีดี โควาดอนก้า | 1-0 |
22:59 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 0 - 2 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0-0 |
22:59 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 2 - 1 | เรอัล เบติส 2 | 0-0 |
22:59 | เรเครติโบ อูเอลบา | 0 - 1 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 0-0 |
22:59 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 1 - 0 | เอซเตรมาดูรา | 0-0 |
22:59 | เรอัล ยูนิโอน | 3 - 0 | ซีดี เอโบร | 0-0 |
22:59 | ซาโมรา ซีเอฟ | 3 - 2 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 3-1 |
22:59 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 2 - 2 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | 2-2 |
00:00 | อันดอร์ราซีเอฟ | 0 - 0 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 0-0 |
00:00 | บาร์เซโลน่า บี | 3 - 2 | บียาร์เรอัล บี | 1-0 |
00:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 2 - 1 | นูมานเซีย | 1-0 |
00:00 | เรอัล โซเซียดาด บี | 3 - 2 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 0-1 |
00:30 | ยูอี คอร์เนลล่า | 1 - 2 | เอร์กูเลส | 1-0 |
00:30 | อลาเบส 2 | 0 - 0 | UD Mutilve | 0-0 |
01:00 | ยูดี มาร์เบลล่า | 2 - 1 | ลา โฮย่า ลอร์ก้า | 1-1 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 0 - 1 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 2 - 1 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 1-1 |
ผลบอล Greece Divison C |
||||
20:30 | Agios Ierotheos | 0 - 1 | แพนทรากิกอส | 0-1 |
20:30 | Almyros Gaziou | 1 - 0 | AO Damastas | 0-0 |
20:30 | อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | 6 - 0 | Oikonomos | 3-0 |
20:30 | พานาเลฟซิไนกอส | 3 - 0 | APO Keratsini | 1-0 |
20:30 | Thyella Rafinas | 0 - 0 | Asteras Varis | 0-0 |
20:30 | Aris Soudas | 3 - 0 | Anagennisi Ierapetras | 1-0 |
20:30 | เอทนิกอส ปิเรอุส | 0 - 0 | Ahtitos Spaton | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | เอบี โคเปนฮาเกน | 2 - 1 | วอนลอส | 1-0 |
18:00 | นาเอสเวด | 0 - 0 | เอฟเค 2000 | 0-0 |
18:00 | บี 73 สลาเกลเซ่ | 2 - 1 | บรอนชอยจ์ | 2-0 |
18:00 | ทิซเตด เอฟซี | 0 - 2 | บราแบรนด์ | 0-2 |
ผลบอล สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
17:00 | โมรอน บีเค (ญ) | 4 - 1 | Alingsas (w) | 2-0 |
20:00 | มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) | 0 - 1 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | 0-1 |
ผลบอล รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | สโตรกิโน่ มอสโก | 2 - 1 | คิมกี้(สำรอง) | 0-0 |
18:00 | FC Krasny Smolensk | 0 - 0 | เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ | 0-0 |
18:00 | FK Znamya Noginsk | 3 - 1 | Metallurg Vidnoye | 1-0 |
19:00 | FK Fakel Voronezh Youth | 1 - 1 | โซโคล ซาลาตอฟ | 1-1 |
19:00 | เอฟเค การูก้า | 2 - 0 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | 2-0 |
19:00 | ซัลยุต | 2 - 1 | ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ | 0-0 |
20:00 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | 5 - 0 | คแวนท์ ออบนินส์ค | 2-0 |
21:00 | ซาเทิร์นมอสโก | 0 - 0 | เอฟเค อาร์ยาซาน | 0-0 |
22:00 | คาชานก้า มอสโก | 1 - 2 | FC Tver | 0-1 |
ผลบอล บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | Sociedade Acao | 3 - 0 | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที | 2-0 |
20:00 | CEO Varzeagrandense | 2 - 1 | Gremio Sorriso | 1-1 |
03:00 | CE Dom Bosco | 0 - 2 | คุยอาบา | 0-1 |
ผลบอล BRA SE |
||||
02:00 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 1 - 1 | Dorense SE | 1-0 |
ผลบอล บราซิล Brasiliense DF 1 |
||||
01:00 | แคปปิตอลซีเอฟ | 2 - 2 | เซียลันเดีย ดีเอฟ | 1-0 |
01:30 | เอสอี ซานต้า มารีอา | 0 - 4 | บราซิลเลียนเซ่ | 0-2 |
02:00 | อกัว เดอ มาราบา | 1 - 1 | คลับ ดู เรโม | 1-1 |
ผลบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | บรอดมีโดว์ เมจิก | 2 - 0 | เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี | 1-0 |
13:30 | เมทแลนด์ | 3 - 1 | ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ | 1-1 |
ผลบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
13:25 | Sunshine Coast Wanderers (W) | 5 - 3 | เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) | 2-1 |
ผลบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
12:00 | เมาท์ กราเวท(สำรอง) | 1 - 3 | ทูวอง(สำรอง) | 0-1 |
12:10 | บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) | 0 - 5 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง | 0-3 |
ผลบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | ซีเอ อัตลาส | 2 - 2 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 0-1 |
01:30 | คลับ ลูจัน | 0 - 1 | อิตูไซย์โง | 0-0 |
01:30 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 2 - 1 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 2-1 |
01:30 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | 0 - 2 | Sood G | 0-2 |
01:30 | เจนเนอรัลลามาดริด | 1 - 0 | เรอัล พิลาร์ | 1-0 |
01:30 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 4 - 4 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส | 1-2 |
ผลบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | Sidama Bunna | 1 - 2 | Fasil Kenema | 0-1 |
22:59 | เอธิโอเปียน คอฟฟี่ | 0 - 1 | Kedus Giorgis | 0-1 |
ผลบอล FFSA WPL |
||||
12:00 | แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) | 2 - 2 | แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) | 1-1 |
12:00 | แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 2 | Apia L Tigers (w) | 0-1 |
12:00 | แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) | 1 - 1 | นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) | 0-1 |
12:15 | อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) | 3 - 2 | นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) | 2-1 |
ผลบอล แองโกลา Girabola ลีก |
||||
22:59 | พรีเมโร่ เด อกอสโต้ | 2 - 2 | Benfica Lubango | 1-2 |
ผลบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | Broadbeach United SC (w) | 1 - 0 | เอซี คาริน่า (ญ) | 0-0 |
15:00 | อัลบานี่ ครีก (ญ) | 5 - 1 | Southside Eagles (w) | 2-0 |
ผลบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | แทนด้า | 0 - 1 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 0-0 |
22:34 | Stella Club d'Adjame | 1 - 0 | SOL FC Abobo | 0-0 |
01:00 | ราซิ่ง คลับ อาบีจาน | 1 - 1 | บัวเค เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
09:30 | เวสเทิร์น ซูเบอร์ | 4 - 0 | นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี | 3-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
10:00 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) | 5 - 0 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | 2-0 |
12:00 | Gladesville Ryde Magic | 1 - 0 | แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล มอนเตเนโก Div.2 |
||||
21:00 | Arsenal Tivat | 1 - 0 | FK Ibar Rozaje | 0-0 |
21:00 | เอฟเค เบราเน | 1 - 1 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 0-0 |
21:00 | เอฟเค การ์เบจ | 1 - 2 | เอฟเค มอร์นาร์ | 0-1 |
21:00 | Jedinstvo Bijelo Polje | 3 - 1 | โอเอสเค อิกาโล | 1-0 |
21:00 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 1 - 2 | FK Drezga | 1-1 |
ผลบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา |
||||
03:00 | Bath Estate | 3 - 0 | LA Enterprises Bombers FC | 2-0 |
ผลบอล มาลี Premiere Division |
||||
00:00 | สตาด มาเลียน เดอ บามาโก | 1 - 0 | เรอัล บามาโก | 1-0 |
02:00 | Yeelen | 1 - 0 | ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | 0-0 |
02:10 | AS Korofina | 1 - 1 | Monrovia Black Star | 0-0 |
ผลบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
17:00 | โคโรน่า ไคเอลเซ่ | 0 - 3 | Avia Swidnik | 0-1 |
21:30 | KS Wiazownica | 0 - 2 | LKS Lagow | 0-1 |
22:00 | Wisloka Debica | 3 - 1 | Cracovia II | 3-1 |
22:00 | Lewart Lubartow | 3 - 0 | Orleta Radzyn Podlaski | 2-0 |
22:00 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | 3 - 3 | โปโลเนีย วอร์ซอว์ | 0-1 |
ผลบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
17:52 | Buildcon FC | 2 - 0 | คาบเว วอร์ริเออร์ส | 1-0 |
20:00 | Nkwazi | 2 - 0 | เรด แอร์โร | 1-0 |
20:00 | Lumwana Radiants | 1 - 0 | Nkana FC | 1-0 |
20:00 | ฟอเรสต์ เรนเจอส์ | 2 - 0 | เพาเวอร์ ไดนาโมส์ | 1-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
19:30 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | 3 - 2 | Deportivo Espanol (W) | 1-1 |
21:00 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | 5 - 1 | Social Atletico Television (w) | 1-0 |
01:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) | 0 - 3 | ริเวอร์เพลท(ญ) | 0-0 |
01:30 | เอล ปอร์เวเนีย(ญ) | 2 - 1 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
14:57 | คูการิค(ยู 19) | 4 - 1 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) | 1-1 |
14:57 | เอฟเค แรด (ยู 19) | 0 - 1 | เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) | 0-0 |
17:50 | IMT Novi Beograd U19 | 3 - 1 | เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) | 3-0 |
18:00 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) | 2 - 0 | FK Trayal Krusevac U19 | 0-0 |
21:30 | Radnicki Novi Beograd U19 | 2 - 2 | วอจ์โวดิน่า(ยู 19) | 0-2 |
ผลบอล Australia Northern NSW Division 1 |
||||
11:30 | เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส | 0 - 11 | Cooks Hill United | 0-6 |
14:00 | วอลล์เซนด์ | 4 - 3 | Kahibah FC | 2-2 |
ผลบอล ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก |
||||
12:00 | Melborune Victory NPL | 1 - 2 | ไวท์เทิร์ลซี เซบราส | 0-1 |
ผลบอล คอสตาริกา 2.Liga |
||||
09:00 | พันตาเรนนัส | 2 - 1 | มูนิซิปัล ซาน รามอน | 1-0 |
02:30 | ซีดี บาริโอเม็กซิโก | 6 - 1 | AD Cofutpa | 3-1 |
ผลบอล ไอริช women National Union |
||||
20:00 | FC Treaty United (w) | 1 - 7 | Wexford Youths (w) | 1-3 |
ผลบอล กัวเตมาลา D2 |
||||
00:00 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 4 - 3 | CSD Sayaxche | 2-3 |
ผลบอล ปานามา Reserve League |
||||
03:00 | Udelas FC Reserves | 0 - 3 | CA Independiente de la Chorrera Reserves | 0-0 |
03:00 | UMECIT | 2 - 0 | โคลอน ซี-3 | 0-0 |
05:00 | เทาโร(สำรอง) | 2 - 3 | พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอล ฮังการี NB III |
||||
16:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 | 2 - 2 | เฟเรนซ์วารอซี่ 2 | 2-1 |
16:00 | ทาทาบันย่า | 1 - 0 | ปุชกาช อคาเดเมีย 2 | 0-0 |
16:00 | Zalaegerszegi TE II | 0 - 3 | Papai Perutz | 0-1 |
21:00 | SC Sopron | รอ | BKV Elore | |
22:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 | 1 - 0 | บีวีเอสซี | 1-0 |
22:00 | วัค-ดูนาคันยาร์ | 0 - 0 | โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี | 0-0 |
ผลบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
21:30 | กอชค์ กาเบลา | 1 - 0 | เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) | 1 - 4 | เชลซี(ยู 23) | 1-2 |
ผลบอล นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
08:00 | เดปอร์ติโวโอโกตัล | 1 - 1 | เรอัลมาดริซเอฟซี | 0-1 |
08:00 | ดิเรียนเกน | 1 - 1 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | 1-0 |
04:00 | ชินันเดกาเอฟซี | 2 - 1 | ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว | 1-0 |
ผลบอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
11:15 | มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย(ญ) | 7 - 0 | Glenorchy Knights (w) | 2-0 |
ผลบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี | 1 - 0 | เอสซี วิลล่า | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
18:00 | ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) | 1 - 5 | วัตฟอร์ด (ยู 23) | 1-1 |
ผลบอล เม็กซิโก Segunda Division |
||||
04:00 | เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด | 1 - 1 | อิราปัวโต้ | 0-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
17:00 | Avedore IF | 0 - 3 | บีเอสเอฟ | 0-1 |
ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
18:00 | โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี | 1 - 2 | ทานซาเนีย ไพรซัน | 1-1 |
20:00 | ลิพิวลิ เอฟซี | 1 - 1 | Njombe Mji FC | 1-1 |
20:00 | Mawenzi Market | 1 - 2 | Ken Gold FC | 1-2 |
20:00 | Mwadui FC | 0 - 1 | ซิมบ้า | 0-0 |
20:00 | Dodoma Jiji FC | 0 - 1 | Namungo FC | 0-1 |
ผลบอล โครเอเชีย U19 |
||||
17:00 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | 1 - 0 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | NK Orijent U19 | 3 - 0 | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล ยูเครน หญิงDivision |
||||
18:00 | เอฟเค ลาโดเมียร์ (ญ) | 5 - 2 | Karpaty Lviv (w) | 1-1 |
ผลบอล โรมาเนีย U19 ลีก |
||||
16:00 | FC Academica Clinceni U19 | 0 - 2 | FC Voluntari U19 | 0-0 |
16:00 | Petrolul Ploiesti U19 | 0 - 2 | Concordia Chiajna U19 | 0-0 |
16:00 | Gaz Metan Medias U19 | 2 - 1 | CSJ Stiinta U Craiova U19 | 2-1 |
ผลบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก |
||||
22:00 | แซดเอ็นเค ราดอมล์เย่ (ญ) | 1 - 2 | ZNK Krim (w) | 0-2 |
ผลบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
17:00 | ซีดี แซมเปอร์(ญ) | 1 - 1 | CD San Pio X (w) | 0-1 |
17:00 | Sevilla B (W) | 2 - 1 | มาลากา บี (ญ) | 2-0 |
17:00 | ซีเอฟเอฟ มารีทิม(ญ) | 0 - 2 | มิสลาตา ซีเอฟ (ญ) | 0-1 |
17:00 | ADFB La Rambla (w) | 0 - 1 | CD Badajoz (W) | 0-1 |
17:00 | Plaza Argel (w) | 5 - 0 | ดิสโคโบโล ลา ทอร์เร เอซี(ญ) | 1-0 |
17:00 | Racing Santander II (W) | 5 - 2 | Deportivo La Coruna B (W) | 2-1 |
18:00 | ยูดี เจเนโต เดล เทอิเด (ญ) | 0 - 2 | Union Viera CF (w) | 0-0 |
22:00 | ซีดีอี โอลิมปีโกเดอมาดริด(ญ) | 4 - 0 | Tres Cantos (W) | 1-0 |
22:59 | CD Llamoro W | 1 - 2 | CFS La Garita (w) | 0-1 |
ผลบอล อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | Asd Pineto Calcio | 2 - 0 | ไรติ | 0-0 |
20:00 | คาสเซิลนูโอโว | 3 - 3 | Cynthiabalonga | 0-0 |
20:00 | Sangiovannese | 2 - 1 | สแกนดิคซิ | 1-0 |
20:00 | มอนเตเบลลูนา | 0 - 1 | เทรนโต้ | 0-0 |
20:00 | เซเรกโน่ | 2 - 0 | การาวัจจิโอ | 2-0 |
20:00 | US Corticella | 2 - 3 | Sammaurese | 0-1 |
20:00 | ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ | 1 - 2 | FC Vado | 0-0 |
20:00 | ปราโต้ | 2 - 2 | เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี | 1-1 |
20:00 | SC Caronnese | 3 - 1 | ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | 0-0 |
20:00 | Real Calepina FC | 1 - 0 | US Breno | 1-0 |
20:00 | Borgosesia | 1 - 1 | ACSD Saluzzo | 0-0 |
20:00 | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | รอ | ทริเทียม | |
20:00 | ฟอร์ลิ | 2 - 3 | Ghivizzano | 0-0 |
20:00 | เมสสิน่า | 3 - 1 | ASD Biancavilla | 0-0 |
20:00 | Nuova Monterosi | 0 - 0 | Insieme Formia | 0-0 |
20:00 | Derthona | รอ | กอซซาโน่ | |
20:00 | FB Brindisi 1912 | 1 - 2 | เอฟซีฟรานกาวิลลา | 0-0 |
20:00 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 2 - 2 | ASD Lornano Badese | 0-0 |
20:00 | เอซี เมสเตร่ | 0 - 0 | Union Feltre Asd | 0-0 |
20:00 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | รอ | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | |
20:00 | เอเอสออสเตียแมร์ | 3 - 1 | Montespaccato | 0-0 |
20:00 | เอพริลเลีย | 0 - 5 | Recanatese | 0-3 |
20:00 | Aglianese | 4 - 2 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ | 2-2 |
20:00 | ASD Manzanese | 2 - 0 | เอซี เอสเต้ | 1-0 |
20:00 | เอฟซี ซาวอย์ 1908 | 2 - 0 | กุยเกลียโน่ | 0-0 |
20:00 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 0 - 0 | Correggese Calcio | 0-0 |
20:00 | นาร์โด | 3 - 0 | ปอติซี 1906 | 0-0 |
20:00 | ตราสเตเวเร กัลโช่ | 2 - 2 | ลากวีลา | 0-0 |
20:00 | เอเอสดี บรา | 4 - 0 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 0-0 |
20:00 | เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ | 2 - 3 | Fanfulla Cavenago | 0-0 |
ผลบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
18:30 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 1 - 3 | เอฟเค โมอิก บากู | 1-0 |
19:00 | คาราบัค 2 | 1 - 2 | ซากาตาล่า เอฟเค | 0-1 |
ผลบอล ยูเครน Division 3 |
||||
19:00 | FC Kryvbas Kriviy Rih | 5 - 0 | ทาฟริย่า | 0-0 |
20:30 | FC Chernigiv | 1 - 1 | Obolon Brovar Kiev II | 0-1 |
ผลบอล ซานมารีโนลีก |
||||
20:00 | SC Faetano | 1 - 1 | ซาน โจวันนี | 0-0 |
20:00 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า | 1 - 0 | ทรี ฟิโอริ | 0-0 |
20:00 | เอสพี ลิเบอร์ตาส | 1 - 0 | Entai Ravi Tucci | 0-0 |
ผลบอล สเปน Segunda Women |
||||
15:00 | แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) | 0 - 2 | CD Femarguin (w) | 0-0 |
16:00 | ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) | 2 - 1 | CFF Caceres (w) | 1-1 |
16:30 | CD Parquesol CF (w) | 0 - 2 | Collerense Women | 0-1 |
17:00 | CD Alaves (w) | 3 - 2 | อัตเลติโก มาดริด บี (ญ) | 2-0 |
17:00 | สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ) | 2 - 2 | ซีอี ซีกัลป์ (ญ) | 0-2 |
21:00 | Pozuelo Alarcon (w) | 0 - 3 | แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:30 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 0 - 0 | โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | 0-0 |
01:30 | ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู | 3 - 3 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 1-2 |
01:30 | ดักลาส เฮก | 0 - 1 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย | 0-0 |
01:30 | Independiente Chivilcoy | 2 - 1 | เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ | 2-0 |
02:00 | โบค่า ยูนิดอส | 1 - 1 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 0-0 |
02:00 | วิลล่า มิเตร | 2 - 0 | โซล เดอ เมโย | 1-0 |
02:00 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 2 - 2 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 2-0 |
02:00 | ซานซิเนน่า | 2 - 1 | Deportivo Camioneros | 0-1 |
02:00 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 3 - 0 | สปอร์ติโว เพนาโรล | 1-0 |
02:00 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | 1 - 0 | Club Ciudad de Bolivar | 0-0 |
02:30 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 2 - 0 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ | 1-0 |
03:00 | เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี | 0 - 3 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 0-1 |
04:20 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 0 - 0 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 0-0 |
05:00 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 0 - 0 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 0-0 |
ผลบอล ฟิจิ National League |
||||
10:00 | ซูวา เอฟซี | 0 - 1 | ลาบาซา เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
23:30 | ยูโรปาพอยต์ | 0 - 6 | คอลเลจ 1975 เอฟซี | 0-2 |
ผลบอล Romania Liga 1 Women |
||||
14:00 | ASU Politehnica Timisoara (W) | 4 - 2 | FC Magura 2012 Bacau (w) | 3-0 |
15:00 | Universitatea Galati (w) | 0 - 0 | โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) | 0-0 |
15:00 | ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) | 3 - 1 | Piros Security (w) | 1-1 |
15:00 | วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) | 0 - 0 | เบชิเชเรกู ไมค์ (ญ) | 0-0 |
15:10 | Selena SN Constanta (w) | 1 - 0 | อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
17:00 | สปอร์ติง(ญ) | 2 - 0 | มาริติโม่(ญ) | 1-0 |
20:00 | Famalicao (w) | 2 - 1 | Clube Condeixa (w) | 1-1 |
22:00 | A-dos-Francos (w) | 0 - 2 | SF Damaiense (w) | 0-1 |
22:00 | เอดี โอวาเรนเซ่(ญ) | รอ | Fiaes SC (w) | |
22:00 | ยูอาร์ คาดิมา(ญ) | 2 - 1 | วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) | 0-0 |
22:00 | Amora (w) | 0 - 1 | เอสโตริล(ญ) | 0-1 |
22:00 | เบนฟิก้า ( ญ ) | 0 - 1 | CA Ouriense (w) | 0-0 |
22:00 | Gil Vicente FC (w) | 0 - 1 | เบาวิสต้า (ญ) | 0-1 |
22:00 | คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) | รอ | SCU Torreense (w) | |
00:00 | บราก้า(ญ) | 1 - 2 | สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) | 0-0 |
ผลบอล Haiti Division 1 |
||||
03:00 | America des Cayes | 1 - 1 | ซีเอส ดอน บอสโก้ | 0-1 |
04:00 | Racing Club Haitien | 0 - 2 | Ouanaminthe | 0-2 |
ผลบอล Northern NSW U20 League |
||||
09:30 | เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) | 0 - 1 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอล Australia Gold Coast Premier League |
||||
13:05 | เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ | 11 - 0 | Robina City Blue | 7-0 |
ผลบอล Kosovo Superliga |
||||
20:00 | เคเอฟ เฟโรนิเคลิ | 0 - 2 | KF Ballkani | 0-1 |
20:00 | เคเอฟ เทรปคา 89 | 0 - 1 | เดริต้า จิลาน | 0-0 |
ผลบอล Uganda Division 2 |
||||
20:00 | Arua Hill SC | 1 - 0 | FC Calvary | 0-0 |
20:00 | Kigezi Homeboys FC | 2 - 1 | Nyamityobora FC | 0-1 |
20:00 | Maroons | 0 - 1 | Mbale Heroes | 0-1 |
20:00 | Paidha Black Angels | 0 - 1 | Gaddafi FC | 0-1 |
20:00 | วอเตอร์ เอฟซี | 2 - 1 | Terrazo and Tiles FC | 1-1 |
20:10 | Blacks Power FC | 0 - 1 | Kataka FC | 0-1 |
20:25 | โทโร ยูไนเต็ด | 3 - 1 | Ndejje University | 1-0 |
ผลบอล Switzerland Division 1 Women |
||||
19:00 | บาเซิล (ญ) | 0 - 0 | กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล Brazil women's League |
||||
03:00 | Cruzeiro MG (w) | 1 - 1 | Real Brasilia FC (w) | 0-1 |
06:00 | พัลไมรัสเอสพี (ญ) | 2 - 2 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 1-1 |
ผลบอล Chinese Taipei Intercity League |
||||
15:00 | ไถหนันซิตี้ | 3 - 1 | Taicheng Lions | 0-0 |
15:00 | มหาวิทยาลัยฟูเจน | 1 - 0 | Taichung Futuro | 1-0 |
15:00 | Tatung FC | 0 - 1 | ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี | 0-1 |
15:00 | Taiwan CPC | 1 - 1 | NTUPES | 0-0 |
ผลบอล Maldives Premier League |
||||
00:00 | คลับ วาเลนเซียเอ็มดีวี | 3 - 1 | Da Grande SC | 2-0 |
ผลบอล Australia Tasmania Super League Women |
||||
11:15 | Clarence Zebras (w) | 3 - 1 | South Hobart (w) | 1-0 |
ผลบอล Germany Bundesliga II Women |
||||
16:00 | บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) | 2 - 0 | เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) | 1-0 |
19:00 | FFC Turbine Potsdam II (w) | รอ | โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) | |
19:00 | Carl Zeiss Jena (w) | 3 - 1 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) | 1-0 |
19:00 | Andernach (w) | 1 - 3 | โคโลญจน์ (ญ) | 0-0 |
19:00 | อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) | รอ | FFC 08 Niederkirchen (ญ) | |
19:00 | มอนเชงกลาดแบช (ญ) | รอ | Berghofen s (w) | |
19:00 | เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) | 3 - 1 | Herforder SV (w) | 0-0 |
ผลบอล Australia Gold Coast Reserves |
||||
10:55 | เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) | 1 - 0 | Robina City Reserves | 1-0 |
ผลบอล Greece Super League Women |
||||
16:00 | โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) | 0 - 0 | Agia Paraskevi (w) | 0-0 |
20:00 | เจียนนิน่า(ญ) | 1 - 0 | Kastoria GPO (W) | 0-0 |
20:00 | Olympiada Imitou (W) | 0 - 0 | เออี กลีฟาดา(ญ) | 0-0 |
ผลบอล Italy Youth Championship Cup |
||||
43 | เจนัว(ยู19) | 1 - 0 | อินเตอร์ มิลาน(ยู19) | - |
16:10 | บารี่ (เยาวชน) | 1 - 1 | Bisceglie 1913 U19 | 1-0 |
ผลบอล Spain Youth League |
||||
16:00 | โอซาซูนา (ยู 19) | 2 - 1 | เรอัล โซเซียดาด (ยู 19) | 1-1 |
17:00 | UDC Txantrea U19 | 0 - 1 | เออิบาร์(ยู 19) | 0-0 |
17:00 | ซีอี ยูโรปา(ยู 19) | 0 - 1 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) | 0-0 |
17:00 | เอดี ซานฮวน(ยู 19) | 1 - 1 | บิลเบา(ยู19) | 0-0 |
17:00 | มาลาก้า(ยู 19) | 0 - 0 | คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) | 0-0 |
17:00 | Conxo Santiago U19 | 2 - 4 | เรอัล โอเบียโด้(ยู 19) | 1-2 |
17:30 | โดสเอร์มานัส(ยู19) | 1 - 0 | CD Polillas Ceuta U19 | 0-0 |
17:30 | ลูโก(ยู 19) | 0 - 1 | สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) | 0-0 |
22:00 | Badazous U19 | 2 - 1 | โมสโตเลส(ยู19) | 1-0 |
22:00 | บาสเกซ คัลทูรอล (ยู19) | 2 - 1 | Seneca CF U19 | 2-1 |
22:59 | Tiro Pichon U19 | 0 - 3 | เซบีย่า (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอล Gambia GFA League |
||||
04:00 | GAMTEL | 1 - 0 | Tallinding United | 0-0 |
ผลบอล Hong Kong Women Premier League |
||||
19:30 | ฮ่องกง เอฟซี (ญ) | 0 - 1 | คิตฉี(ญ) | 0-0 |
ผลบอล Iran Div 2 |
||||
22:20 | Mes Shahr-e Babak | 2 - 1 | Sardar Bukan FC | 0-1 |
22:45 | Shohada Babolsar | 1 - 0 | Milad Mehr | 1-0 |
22:45 | Niroye Zamini | 1 - 1 | Oghab Tehran | 1-0 |
22:50 | Melli Hafari | 0 - 0 | Mohtasham Tabriz | 0-0 |
22:50 | Naft Omidiyeh | รอ | Shams Azar Qazvin | |
22:59 | พาส ฮาเมดัน | 1 - 0 | Shahrdari Bam | 0-0 |
ผลบอล |
||||
20:00 | Aberystwyth (w) | 0 - 2 | Cardiff (w) | 0-0 |
20:00 | Cascade YC (w) | 1 - 1 | Briton Ferry (w) | 1-1 |
20:00 | Port Talbot (w) | 2 - 0 | Abergavenny (w) | 1-0 |
20:00 | คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) | 4 - 1 | Cyncoed LFC (w) | 1-0 |
ผลบอล Mauritania Division 1 |
||||
04:15 | AS Armee | 0 - 1 | FC Sahel | 0-0 |
06:40 | ASC Tevragh Zeine | 1 - 2 | ASC Police | 0-0 |
ผลบอล Australia Queensland State Leagues |
||||
13:25 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | 5 - 1 | บริสแบน วูลฟ์ | 4-1 |
14:15 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | 6 - 2 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | 4-0 |
14:15 | เวสต์เทิร์น ไพร์ด | 3 - 2 | มิทเชลตัน เอฟซี | 2-1 |
ผลบอล Togo Premier Division |
||||
22:00 | Anges FC | 0 - 2 | เอเอส โอทีอาร์ | 0-2 |
22:00 | Dyto FC | 4 - 0 | Maranatha de Fiokpo | 2-0 |
ผลบอล Tajikistan Vysshaya Liga |
||||
18:30 | FK Eskhata | 1 - 1 | Ravshan Kulob | 0-0 |
ผลบอล Croatia First League Women |
||||
18:00 | Marjan Split (w) | 0 - 0 | Viktorija SB (w) | 0-0 |
20:00 | Dinamo Maksimir (w) | 1 - 0 | ZNK Agram (w) | 1-0 |
ผลบอล Guatemala Liga Nacional Women |
||||
00:00 | UNIFUT-Rosal (w) | 5 - 0 | CSD Concepcion (w) | 3-0 |
00:00 | Muniguate (w) | 1 - 0 | ปาเรช(ญ) | 1-0 |
00:00 | Suchitepequez (w) | 1 - 1 | Chimaltecas CSDFF (w) | 0-1 |
00:00 | Tunecas (W) | 1 - 1 | Gardenias de Coatepeque (w) | 1-1 |
05:00 | คลับ ออโรร่า เอฟซีเอฟ (ญ) | 2 - 4 | CSD Sacatepequez (W) | 2-2 |
ผลบอล Australia Capital Territory Premier League Women |
||||
11:15 | แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) | 1 - 3 | กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) | 1-1 |
ผลบอล South Africa Reserve League |
||||
14:30 | ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) | 3 - 2 | แบล็ค ลีโอพาร์ด(สำรอง) | 1-1 |
17:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) | 4 - 0 | Moroka Swallows Reserves | 0-0 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:00 | CD San Pablo Municipal | 4 - 2 | CD Vendaval | 1-1 |
ผลบอล Costa Rica Primera Division Women |
||||
22:00 | Arenal Coronado (w) | รอ | Municipal Pococi (w) |
ผลบอล Gambia Division 2 |
||||
22:59 | PSV Wellingara | 0 - 1 | Steve Biko | 0-0 |
22:59 | Immigration FC | 0 - 0 | บอมบาด้าเอฟซี | 0-0 |
ผลบอล Australia Brisbane Capital League 3 |
||||
15:00 | พาร์ คริดจ์ | 2 - 1 | โลแกน วิลเลจ | 1-0 |
ผลบอล Croatia 3.Division |
||||
16:00 | Trnje | 2 - 0 | DUGO SELO | 1-0 |
21:30 | Slovam lovenson | 3 - 0 | Zmaj Makarska | 0-0 |
21:30 | Urania | 0 - 1 | NK Hrvace | 0-0 |
22:00 | NK Granicar Zupanja | 2 - 0 | เอ็นเค เซพิน | 2-0 |
ผลบอล Burkina Faso League |
||||
22:59 | Etoile Filante Ouagadougou | 1 - 1 | ASFA-Yennenga | 0-0 |
22:59 | เอเอสเอฟ โบโบ | 1 - 0 | Royal FC | 0-0 |
ผลบอล El Salvador Liga Feminina |
||||
04:00 | AD Isidro Metapan (w) | 2 - 2 | CD Aguila (w) | 2-2 |
ผลบอล Hong Kong 3rd Division |
||||
12:30 | Lansbury FC | 0 - 2 | Wing Go FC | 0-0 |
12:30 | New fair Kuitan | 1 - 4 | Tsuen Wan | 1-4 |
12:30 | Gospel Friends FC | 1 - 1 | Sai Kung District FC | 1-0 |
12:30 | King Mountain | 3 - 1 | Islands | 1-1 |
ผลบอล Korea League 4 |
||||
12:00 | ชุนชอนซิติเซ็น | 0 - 2 | Jungnang Chorus Mustang FC | 0-1 |
12:00 | โกยาง เอฟซี | 1 - 3 | โซล ยูไนเต็ด | 0-1 |
13:00 | Geoje Citizen | 0 - 2 | Dangjin Citizen | 0-0 |
ผลบอล Bulgaria Premier League Women |
||||
15:00 | Rial Kovachevci (w) | 2 - 2 | FK Etar Veliko Tarnovo (w) | 1-0 |
ผลบอล Australia Northern NSW Reserves League |
||||
09:30 | Broadmeadow Magic Reserves | 6 - 2 | Weston Workers Reserves | 1-2 |
11:30 | Maitland FC Reserves | 3 - 0 | Charlestown Azzurri Reserves | 1-0 |
ผลบอล Lithuania II Lyga |
||||
16:30 | Vilnius FK Zalgiris C | 4 - 0 | FM Klaipedos | 1-0 |
20:00 | Panerys Vilnius | 0 - 1 | Garliava Kaunas | 0-0 |
ผลบอล Australia Capital Territory U23 League |
||||
09:00 | Canberra Croatia FC U23 | 2 - 0 | Tuggeranong United U23 | 0-0 |
09:35 | Gungahlin Utd U23 | 3 - 0 | Cooma Tigers U23 | 3-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Alagoano |
||||
02:00 | CEO AL | 0 - 0 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) | 0-0 |
ผลบอล Nicaragua Segunda Division |
||||
00:00 | Matagalpa FC | รอ | Matiguas FC | |
00:00 | HYH Export Sebaco FC | 5 - 0 | ริโอบลังโก | 1-0 |
04:00 | CS Municipal | 2 - 2 | Bravos Primavera | 1-0 |
04:00 | Tipitapa | 1 - 0 | El Sauce FC | 0-0 |
ผลบอล Madagascar Pro League |
||||
18:30 | COSFA FC | 2 - 2 | Jet Kintana | 0-0 |
ผลบอล Guatemala Segunda Division |
||||
08:10 | Capitalinos FC | 7 - 1 | Juventud Retalteca | 4-0 |
ผลบอล Australia NPL Queensland U23 |
||||
11:00 | Sunshine Coast U23 | 0 - 3 | WDSC Wolves U23 | 0-2 |
12:00 | Western Pride FC U23 | 0 - 5 | Mitchelton U23 | 0-1 |
12:55 | Brisbane Olympic FC U23 | 4 - 1 | Sunshine Coast Wanderers U23 | 1-0 |
13:03 | Brisbane Roar U23(N) | 4 - 1 | Capalaba Bulldogs U23 | 2-0 |
14:00 | Redlands United U23 | 6 - 2 | Brisbane Strikers U23 | 5-0 |
ผลบอล Indonesia Menpora Cup |
||||
20:30 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 0 - 0 | เปรซียา จาการ์ตา | 0-0 |