ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
01:00 | นีมส์ | 1 - 0 | ลอริยองต์ | 0-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
22:30 | วิลเลม 2 | 1 - 1 | เอดีโอ เดน ฮาก | 0-0 |
00:45 | โกรนิงเก้น | 0 - 0 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
00:15 | วาดุซ | 1 - 1 | ลูเซิร์น | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
01:00 | เซนต์ เมียร์เรน | 0 - 0 | มาเธอร์เวลล์ | 0-0 |
ผลบอล ลาลีกา สเปน |
||||
01:00 | บาร์เซโลน่า | 3 - 0 | เอลเช่ | 0-0 |
ผลบอล กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
22:15 | เออีแอล ลาริซ่า | 0 - 1 | เลเมีย | 0-1 |
ผลบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
00:30 | วอลซอลล์ | 0 - 1 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0-0 |
01:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 1 - 3 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
02:00 | เบรนท์ฟอร์ด | 3 - 0 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 1-0 |
02:00 | สวอนซี ซิตี้ | 1 - 0 | โคเวนทรี ซิตี้ | 0-0 |
02:00 | บาร์นสลีย์ | 2 - 0 | สโต๊ค ซิตี้ | 1-0 |
02:45 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 0 - 0 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 0-0 |
02:45 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 2 - 3 | วัดฟอร์ด | 1-2 |
02:45 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 1 - 2 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0-2 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
14:00 | Clarence Zebras Reserves | 1 - 5 | ทารูนา | 0-4 |
14:30 | เมโทร | 1 - 6 | เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) | 1-5 |
15:00 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 2 - 2 | ซลูตัสค์ | 1-0 |
17:45 | FK Kuban Kholding | 2 - 1 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 0-1 |
18:00 | เชลยาบินสค์ | 1 - 0 | โซโคล ซาลาตอฟ | 0-0 |
18:00 | ทูนาริ | 0 - 1 | ซีเอสเอ็ม โฟกชานี | 0-0 |
18:15 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 2 - 0 | วาปรัส ปาร์นู | 0-0 |
18:30 | เอสเค บรานน์ | รอ | โซต้า | |
19:00 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 3 - 0 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 2-0 |
19:00 | เอฟซี โกเมล | 3 - 1 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 3-0 |
19:00 | ดินาโม มินส์(สำรอง) | 1 - 3 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 0-2 |
20:00 | FK Males | 0 - 2 | คาเมนิคา-ซาซ่า | 0-1 |
20:00 | เอฟซี รุค เบรสต์ | รอ | รุกห์ วินนีกี้ | |
21:00 | โดโกเรต์ส รัซกราด | รอ | บาเต้ โบริซอฟ | |
21:00 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 2 - 6 | เยอร์การ์เด้น | 0-3 |
22:00 | เชลยาบินสค์ | 1 - 0 | ดินาโม มินส์ค | 0-0 |
00:00 | Concordia Elblag | 1 - 3 | Wikielec | 0-1 |
01:00 | Pomezania Malbork FC | 4 - 0 | Zatoka Braniewo | 2-0 |
ผลบอล โครเอเชียคัพ |
||||
22:59 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 0 - 2 | อิสทรา 1961 พูลา | 0-0 |
ผลบอล สวิสคัพ |
||||
23:30 | กราสฮ็อปเปอร์ | 2 - 0 | ลัวซานนี สปอร์ท | 0-0 |
ผลบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:15 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) | 0 - 0 | คาราคาส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
03:00 | อตาลันต้า | 0 - 1 | เรอัล มาดริด | 0-0 |
03:00 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค(N) | 0 - 2 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก |
||||
00:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 4 - 0 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
00:15 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 1 - 0 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 1-0 |
01:00 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 0 - 1 | เบต้าเยรูซาเล็ม | 0-1 |
ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | อดาน่าสปอร์ | 0 - 4 | กิริซันสปอร์ | 0-2 |
20:00 | ซัมซั่นสปอร์ | 6 - 1 | เอสคิเซไฮสปอร์ | 3-0 |
22:59 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 1 | อิสตันบูลสปอร์ | 0-1 |
ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
20:00 | เบามิต ยาโบลเนค | 0 - 3 | สโลวัคโก้ | 0-1 |
22:00 | ฟาสตาฟ ซลิน | 2 - 1 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 0-0 |
ผลบอล อิตาลี C1A |
||||
18:30 | โอลเบีย | 5 - 0 | โปรเซดโต้ | 3-0 |
20:30 | ปากาเนเซ่ | 0 - 0 | คาตาเนีย | 0-0 |
ผลบอล ฮังการี คัพ |
||||
19:00 | ปาคซิ เซ | 2 - 4 | ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี | 2-3 |
19:00 | Tallya | 1 - 4 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 0-2 |
20:00 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 1 - 1 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 0-1 |
22:00 | เดเบรเซน วีเอสซี | 1 - 1 | ซิโอฟอค เอฟซี | 1-0 |
22:00 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 1 - 2 | อูจเปสต์ | 0-1 |
22:59 | ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส | 0 - 1 | วาร์ดา เซ | 0-1 |
23:30 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 1 - 2 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 1-2 |
ผลบอล ไซปรัส คัพ |
||||
21:00 | คาร์มิโอทิสซ่า | 1 - 2 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 0-1 |
23:30 | อโปเอล นิโคเซีย | 1 - 1 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
20:00 | โดซา ดรามัส | 1 - 0 | เออร์โกเทลิส | 1-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง) |
||||
23:30 | อิตาลี(ญ) | 12 - 0 | อิสราเอล(ญ) | 7-0 |
ผลบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
20:00 | อัล-ฮิลาล | 0 - 0 | ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต | 0-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
19:30 | ทาบอร์เซซานา | 0 - 4 | มาริบอร์ | 0-1 |
21:30 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 0 - 0 | ดอมซาเล่ | 0-0 |
23:30 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 2 - 3 | ASK Bravo Publikum | 0-1 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:00 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 2 - 0 | มิลเลียนนาริออส | 1-0 |
02:00 | อเมริกา เด กาลี | 0 - 0 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 0-0 |
04:00 | อากีลาส โดราดาส | 1 - 2 | ลา อีคูดัด | 1-2 |
06:05 | แอตเลติโก บูคาราแมนก้า | 3 - 2 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 2-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:05 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 2 - 0 | เวลริงตัน โฟนิค | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 1 - 0 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 1-0 |
22:00 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0-1 |
ผลบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 1 - 0 | คิดชี | 1-0 |
ผลบอล ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์ |
||||
20:00 | Wadi Al Nes | 0 - 2 | มาร์ค บาลาต้า | 0-1 |
20:00 | ฮิลาล อัล คูดส์ | 2 - 2 | Shabab Al-Amaari | 0-1 |
22:59 | Shabab Alsamu | 1 - 2 | Tubas | 0-0 |
ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | อัล-ตาฮัดดี้ | 3 - 1 | Al Sadaqa FC | 2-0 |
20:00 | Ngom Egdabya | 0 - 1 | อัล อัคห์ดาร์ | 0-0 |
20:30 | Al Athad | 1 - 2 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | 1-1 |
20:30 | อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย) | 1 - 0 | อัล-มาดิน่า | 0-0 |
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | ก๋วยลีน่า(N) | 1 - 0 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 0-0 |
ผลบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
17:30 | สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ | 0 - 4 | ดินาโม ออโต | 0-0 |
19:30 | ซิมบรู ชิซินู | 0 - 4 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 0-1 |
ผลบอล กระชับมิตร ระหว่างประเทศ |
||||
04:00 | แคนาดา(ญ)(N) | 0 - 2 | บราซิล (ญ) | 0-2 |
ผลบอล อียิปต์ คัพ |
||||
19:30 | อัสวาน | 3 - 1 | Suhag | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
17:00 | ชีรัค | 0 - 0 | เอฟเค แวน | 0-0 |
17:00 | เอฟซี ลอริ | 0 - 1 | อลาชเคิร์ต | 0-1 |
ผลบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
17:00 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) | 0 - 1 | สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) | 0-0 |
17:00 | พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) | 1 - 1 | เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) | 0-0 |
18:00 | Strogino Youth | 4 - 0 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) | 3-0 |
ผลบอล European Youth League |
||||
22:00 | บาเซิ่ล(ยู 19) | รอ | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) |
ผลบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
01:30 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 1 - 2 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 1-1 |
01:30 | US Mondorf-les-Bains | 2 - 2 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท | 1-0 |
01:30 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | 2 - 2 | ซีเอส เพแทนจ์ | 1-1 |
01:30 | Hostert | 3 - 3 | โฟล่า เอสซ์ | 3-1 |
01:30 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 2 - 0 | FC Wiltz 71 | 1-0 |
01:30 | Rodange 91 | 0 - 2 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | 0-0 |
01:30 | จิวเนสเซ่ | 1 - 0 | แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี | 1-0 |
01:30 | แอตเซลล่า | 0 - 0 | Swift Hesperange | 0-0 |
ผลบอล ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
04:00 | ซี.ดี. รีล เด มินัส | 1 - 4 | พลาเทนเซ่ | 1-2 |
05:30 | ซีดี โมตากัว | 2 - 0 | เรอัลโซเซียดัดโทเคา | 1-0 |
06:15 | ซีดี วิด้า | 0 - 1 | มาราธอน | 0-0 |
ผลบอล มอลตา คัพ |
||||
01:30 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 3 - 0 | เซจตัน คอรินเทียนส์ | 1-0 |
ผลบอล จอร์แดน Sh คัพ |
||||
20:00 | ชบับ อลอร์ดอน | 1 - 3 | อัล จาซีรา | 0-3 |
22:59 | อัล-จาลิล | 1 - 0 | อัลซอลส์ | 1-0 |
ผลบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | ดินาโม เดรสเดน | 1 - 1 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอล ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | โปลิศ เทโร เอฟซี | 2 - 0 | สุโขทัย เอฟซี | 1-0 |
18:00 | นครราชสีมา เอฟซี | 0 - 0 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 0-0 |
18:30 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 1 - 1 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 0-0 |
19:00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน | |
16:30 | Povltava FA | รอ | สปาร์ตาปราก 2 | |
15:15 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | รอ | FK Zbuzany 1953 |
ผลบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส(N) | 1 - 0 | เนโรกา เอฟซี | 1-0 |
20:30 | อินเดียน แอโรว์(N) | 1 - 5 | ทีอาร์เอยู เอฟซี | 1-2 |
ผลบอล อิสราเอลลีก |
||||
18:00 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 1 - 1 | ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา | 1-0 |
23:30 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา | 1 - 2 | เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา | 0-0 |
ผลบอล เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
08:05 | แทมปิโก มาเดโร | 4 - 0 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 1-0 |
10:05 | ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา | 2 - 0 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 2-0 |
06:00 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 2 - 2 | คอร์เรคามินอส ยูเอที | 2-1 |
ผลบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) | รอ | Crawley Wasps (w) |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | Ahironas Liopetriou | 6 - 2 | Akritas Chloraka | 2-1 |
20:00 | อัลกิ โอโรกลินี | 1 - 2 | PAEEK Keryneias | 1-0 |
20:00 | อาริส ลิมาสซอล | 1 - 0 | Dignis Yepsonas | 0-0 |
20:00 | Kouris Erimi | 3 - 1 | Digenis Morphou | 3-0 |
20:00 | โอโมเนีย อราดิปปู | 2 - 2 | Asil Lysi | 1-0 |
20:00 | โอแทลลอส อเทียนัว | 2 - 2 | Onisilos Sotiras | 2-2 |
20:00 | Thoi Lakatamias | 0 - 2 | Agia Napa | 0-0 |
20:00 | Xylotympou | 2 - 1 | อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย | 1-1 |
20:00 | Omonia Psevda | 1 - 1 | AE Zakakiou | 0-0 |
ผลบอล คูเวต ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | Al Gela | 0 - 0 | อัล ซาลิบิคัท | 0-0 |
00:00 | อัล-ทาดามอน(คูเวต) | 2 - 1 | Burgan SC | 0-0 |
ผลบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 1 - 1 | อควายูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | เคโน พิลเลร์ส | 1 - 0 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 1-0 |
22:00 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 1 - 1 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 0-0 |
22:00 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 0 | อิฟานยี่ ยูบัช | 1-0 |
22:00 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 3 - 0 | จิกาวา โกลเด้น สตาร์ | 3-0 |
22:00 | วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี | 1 - 0 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | วิคกิ ทัวร์ริส | 2 - 1 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 1-0 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:30 | ซานราฟาเอล | 1 - 3 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา | 0-1 |
22:30 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | 5 - 2 | อีดีเอ็มเอฟเชอรา | 0-1 |
22:30 | CD Mirandes B | 2 - 0 | จี.เซโกเบียน่า | 0-0 |
22:59 | ลา โรด้า ซีเอฟ | 0 - 2 | CS Puertollano | 0-1 |
22:59 | แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส | 1 - 2 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | 0-2 |
22:59 | CD Atletico Paso | 4 - 1 | แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ | 1-0 |
00:00 | เตรูเอล | 0 - 1 | ซีเอ มอนซอน | 0-1 |
00:00 | รีแคมบีออส โคลอน ซีดี | 0 - 0 | ยูดี ออร์ซิร่า | 0-0 |
00:00 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 3 - 1 | ซาลามังก้า 2 | 1-1 |
00:00 | ชิลลา ซีเอฟ | 1 - 1 | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 0-0 |
00:00 | อะเซโร | 1 - 1 | ยูดี พาเตอร์นา | 0-0 |
00:00 | อัลมาซาน | 2 - 1 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 0-0 |
00:00 | Colegios Diocesanos | 2 - 1 | Real Burgos | 0-0 |
01:00 | ซีดี ซารีเนนา | 4 - 1 | วิลลานูว่า ซีเอฟ | 0-0 |
01:00 | Torrent C.F | 0 - 0 | Vilamarxant CF | 0-0 |
01:30 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | 0 - 0 | ซิลวา เอสดี | 0-0 |
01:30 | CD Valdefierro | 1 - 1 | เรอัล ซาราโกซ่า 2 | 0-1 |
01:30 | กัวดาล | 1 - 0 | เรอัล เอวิเลส | 0-0 |
01:30 | ซีดี ซานตูนซี่ | 1 - 0 | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | 1-0 |
01:30 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | 0 - 1 | รีล เจน | 0-0 |
01:30 | CD Binefar | 2 - 1 | ซีดี คารินเยนา | 0-0 |
01:30 | Bergantinos CF | 0 - 0 | CD As Pontes | 0-0 |
02:00 | CD Bullense | รอ | เรอัลมูร์เซียอิมพีเรียล | |
02:00 | มอสโตเรส | 1 - 0 | Mostoles CF | 0-0 |
02:00 | SAD Villaverde San Andres | 2 - 0 | อาร์ซีดี คาราบันเซ่ | 2-0 |
02:00 | Paiosaco | 1 - 2 | SD Festra | 0-0 |
02:00 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 0 - 0 | ปาร์ลา เอสคูเอลา | 0-0 |
02:00 | CD Bullense | 1 - 2 | เรอัล มูร์เซีย 2 | 0-2 |
02:00 | แอตเลติโก้ ปินโต้ | 3 - 1 | CD El Alamo | 0-0 |
02:30 | เตเนริเฟ่ 2 | 0 - 1 | แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ | 0-1 |
02:30 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | 0 - 3 | CD Buzanada | 0-1 |
02:30 | CD Vera | 1 - 0 | ยูดี แอลบาร์ร่า | 0-0 |
22:59 | Valle de Egues | 3 - 2 | ซีดี ซูบิซ่า | 0-0 |
22:30 | CD Huarte | 1 - 1 | เอดี ซานฮวน | 0-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
06:00 | มาซิลิโอ ดิออส เอสซี | 1 - 2 | บัสควอ เอฟซี | 0-2 |
06:30 | อาไว เอฟซี เอสซี | 2 - 0 | ยูเวนตุสเอสซี | 1-0 |
ผลบอล บราซิล Pernambucano League |
||||
05:00 | เวราครูซ พีอี | 1 - 3 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 1-0 |
06:00 | ซัลเกโร เอซี | 1 - 0 | อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Baiano Division |
||||
02:00 | อีซี จากุยเพนเซ่ | 0 - 0 | United Nations Club | 0-0 |
02:00 | จัวเซียเรนเซ่ บีเอ | 2 - 1 | ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ | 1-1 |
02:00 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ | 1 - 2 | วิตอเรีย บีเอ | 1-0 |
04:00 | บาเฮีย บีเอ | 2 - 0 | Doce Mel Esporte Clube | 1-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
01:30 | โปชิกัวร์ อาร์เอ็น | 0 - 2 | ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น | 0-1 |
ผลบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
02:30 | เซนต์.จอร์จ | 1 - 0 | สวีอิยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | อยุธยายูไนเต็ด | 2 - 1 | ศรีสะเกษ เอฟซี | 0-1 |
18:00 | กรมศุลกากร เอฟซี | 0 - 3 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 0-0 |
18:00 | ราชนาวีสโมสร | 1 - 0 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 1-0 |
18:00 | หนองบัวลําภู | 5 - 1 | สมุทรสาคร เอฟซี | 4-0 |
18:00 | เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | 1-0 |
19:00 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 3 - 1 | เชียงใหม่ เอฟซี | 2-1 |
19:00 | ขอนแก่น เอฟซี | 1 - 0 | ลำปาง เอฟซี | 1-0 |
19:00 | ระนอง เอฟซี | 3 - 2 | อุดรธานี | 2-0 |
19:00 | นครปฐม เอฟซี | 0 - 0 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล อิรัก ลิก |
||||
17:00 | อาร์บิล | 2 - 2 | แบกแดด | 1-2 |
18:00 | Al-Hudod | 1 - 1 | Al Minaa | 0-0 |
19:00 | นาฟิต อัล ยันนูป | 1 - 1 | Al Talaba | 0-1 |
21:00 | อัล ซอลรา | 1 - 0 | อัล โชลต้า | 0-0 |
ผลบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | Noravank | 2 - 1 | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย | 1-1 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
05:00 | คอร์ตูลัว | 1 - 0 | เรอัล ซานตานเดร์ | 0-0 |
ผลบอล Egypt Premier League |
||||
19:30 | เอล แฮมแมม | 1 - 1 | เดเกอร์เนส | 0-0 |
19:30 | El Sekka El Hadid | 1 - 2 | Kokakola Cairo | 1-1 |
19:30 | เอล มานซูรา | 0 - 1 | ฮาราส เอล เฮดู๊ด | 0-0 |
19:30 | มาเลเยอิท เอล เซยิอัท | รอ | ฟาร์โค |
ผลบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor |
||||
19:00 | Norilsky Nickel Futsal | 7 - 3 | MFK Torpedo Futsal | 3-1 |
22:59 | Ukhta Tyumen Futsal | 0 - 2 | โนวาลิ(ฟุตซอล) | 0-0 |
ผลบอล BRA SPB |
||||
01:45 | Tiradentes/PI | 0 - 1 | 4 de Julho | 0-1 |
ผลบอล BRA D4 |
||||
02:00 | SE Picos | 0 - 1 | ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ | 0-1 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
16:00 | เซอร์เบีย(ญ) ยู17 | 3 - 0 | บอสเนีย(ญ) ยู17 | 2-0 |
00:30 | เนเธอร์แลนด์(ญ) | 2 - 1 | เยอรมนี(ญ) | 1-1 |
04:00 | กัวเตมาลา | 1 - 0 | นิการากัว | 0-0 |
04:00 | เอกวาดอร์ (ญ) | 2 - 2 | โบลิเวีย (ญ) | 1-1 |
ผลบอล อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เดลี ไดนามอส(N) | 1 - 6 | มุมไบ ซิตี้ | 1-4 |
ผลบอล กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | อาดัวน่าสตาร์ส | 2 - 1 | Inter Allies | 1-0 |
22:00 | Medeama SC | 2 - 0 | เตชิมันซิตี้ | 1-0 |
22:00 | WAFA | 3 - 1 | คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 2-1 |
22:00 | Ebusua Dwarfs | 1 - 0 | King Faisal Babes | 0-0 |
22:00 | Liberty Professionals | 0 - 1 | Accra Hearts of Oak | 0-0 |
01:00 | Legon Cities FC | 2 - 0 | เอลมินา ชาร์ค | 1-0 |
ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
22:00 | นูมานเซีย | 0 - 2 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 0-0 |
22:59 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 2 - 0 | เซลต้า บีโก้ บี | 2-0 |
22:59 | ซีดี กัวจูเอโล | 0 - 1 | ซาโมรา ซีเอฟ | 0-1 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
20:00 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 3 - 3 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 2-0 |
21:30 | เอฟซี กีสเซิน | 0 - 2 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 0-1 |
00:00 | Wuppertaler | 1 - 0 | อเลมานเนีย อาเค่น | 1-0 |
00:00 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 0 - 2 | รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ | 0-1 |
01:30 | บอนเนอร์ | 1 - 2 | ไวเด้นบรูค | 1-1 |
01:30 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 1 - 0 | เอสเฟา สแตรเลน | 0-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:59 | St. Maur Lusi | รอ | ล็องส์ บี | |
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ผลบอล ตุรกี ลีก 2 |
||||
16:00 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 1 - 2 | Bursa Niluferspor AS | 0-1 |
17:00 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 1 - 3 | เพนดิคสปอร์ | 0-0 |
17:00 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 3 - 1 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 0-1 |
17:00 | อียูบสปอร์ | 4 - 0 | บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค | 1-0 |
17:00 | คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ | 1 - 2 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 0-1 |
17:00 | คาสทาโมนุสปอร์ | 2 - 0 | อลาซิกสปอร์ | 0-0 |
17:00 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 1 - 2 | โบดรุมสปอร์ | 0-1 |
17:00 | พาซาสปอร์ | 2 - 3 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 1-1 |
17:00 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 2 - 1 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 0-1 |
17:00 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 1 - 1 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
17:00 | 24 Erzincanspor | 2 - 0 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 0-0 |
17:00 | อาเหม็ดสปอร์ | 2 - 0 | ซองกุลดัค | 1-0 |
17:00 | อันคารา เดไมสปอร์ | 1 - 0 | ซาริเยอร์ | 0-0 |
17:00 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 0 - 2 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 0-1 |
17:00 | Hekimoglu Trabzon | 6 - 2 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 1-0 |
17:00 | อินโกลสปอร์ | 2 - 2 | โคแคลิสปอร์ | 2-0 |
17:00 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 1 - 2 | ฮาเซทเทเป้ เอสเค | 0-1 |
17:00 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 0 - 0 | โครัม เอฟเค | 0-0 |
17:00 | ซานคักเทเป เอฟเค | 0 - 1 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 0-1 |
ผลบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว |
||||
22:59 | ทาบาซาลู ชาร์ม่า | รอ | เจเค นอมเม่ คาลจู(ยู21) | |
22:59 | เจเคเวลโค่ทาร์ทู | 0 - 5 | ทาบาซาลู ชาร์ม่า | 0-2 |
ผลบอล บราซิลโคปาเวิร์ด |
||||
02:00 | เรโม เบเลม | 2 - 1 | บราซิลเลียนเซ่ | 1-0 |
ผลบอล BRA SE |
||||
01:15 | CS Maruinense | 1 - 1 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 0-0 |
02:00 | Dorense SE | 0 - 0 | อีตาบายานา | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | วาซิโต้ เอฟซี | 1-1 |
19:00 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 1 - 0 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 0-0 |
19:00 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 2 - 2 | เคซีบี | 1-1 |
19:00 | เวสเทิร์นสติม่า | 0 - 2 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 0-2 |
19:00 | เกริโช่ | 1 - 1 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 0-0 |
ผลบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | Hadiya Hossana | 1 - 0 | จิมมา อบา จิฟาร์ | 0-0 |
19:00 | Fasil Kenema | 1 - 1 | Sebeta City | 1-0 |
ผลบอล แองโกลา Girabola ลีก |
||||
21:00 | Cuando Cubango | 0 - 1 | บราวอส โด มาควิส | 0-0 |
21:30 | Desportivo Huila | 0 - 1 | Sagrada Esperanca | 0-1 |
ผลบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | พสุนธรา คิงส์ | 4 - 0 | เชค รัสเซล เคซี | 2-0 |
17:00 | ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ | 2 - 1 | อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ | 1-1 |
ผลบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | Airtel Kitara FC | 2 - 3 | URA Kampala | 1-3 |
20:00 | ยูกันดา โปลิศ เอฟซี | 3 - 1 | Onduparaka FC | 1-0 |
20:00 | defense forces | 2 - 0 | มบารารา ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก Segunda Division |
||||
00:00 | Ciervos FC | 1 - 4 | ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก | 0-1 |
04:00 | อินเทล พาจา | 4 - 0 | คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า | 1-0 |
ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:10 | เอ็มเบา เอฟซี | 2 - 3 | รูวู ชูตติ้ง | 1-1 |
ผลบอล อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | เอเอสดี บรา | 3 - 0 | ฟอสซาโน่คาลซิโอ | 3-0 |
20:30 | เอซี เมสเตร่ | 2 - 4 | เอพีดีซี ชิออนส์ | 1-2 |
20:30 | ACSD Saluzzo | 1 - 0 | เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ | 0-0 |
20:30 | เอพริลเลีย | 1 - 1 | Castelfidardo | 1-0 |
20:30 | เอเอสดี บรูซาปอร์โต | 2 - 4 | นิเบียนน็อกจิโอโน่ | 0-2 |
20:30 | ASD Caldiero Terme | 0 - 1 | ยูเอส เอดลิเซ | 0-1 |
20:30 | ASD Manzanese | 2 - 0 | Virtus Bolzano | 2-0 |
20:30 | เอเอสดี มูราเวรา | 2 - 0 | USD Latte Dolce | 0-0 |
20:30 | ASD Pro Livorno | 0 - 1 | US Fiorenzuola | 0-0 |
20:30 | เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี | 1 - 0 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ | 0-0 |
20:30 | ตราสเตเวเร กัลโช่ | 2 - 0 | Sangiovannese | 2-0 |
20:30 | Bagnolese | 0 - 1 | Aglianese | 0-0 |
20:30 | การาวัจจิโอ | 2 - 2 | Sona | 1-0 |
20:30 | Carbonia | 2 - 1 | เอเอสดี ลานุเซอิ | 1-1 |
20:30 | Cittanovese | 2 - 2 | แรนเด | 1-0 |
20:30 | Derthona | 1 - 2 | ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ | 0-1 |
20:30 | โฟลิคโน กัลโช่ | 1 - 2 | Tiferno Lerchi | 0-0 |
20:30 | ฟอร์ลิ | 0 - 1 | ริมินี่ | 0-1 |
20:30 | TSV Klausdorf | 1 - 2 | อาร์โคนาเตเซ่ | 0-1 |
20:30 | Lentigione | 1 - 0 | Correggese Calcio | 1-0 |
20:30 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | 1 - 0 | ASD Cartigliano | 0-0 |
20:30 | SSD Marignanese | 1 - 1 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 0-0 |
20:30 | มอนเตเบลลูนา | 1 - 3 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 1-2 |
20:30 | โนเซริน่า | 0 - 0 | เอฟซี ซาวอย์ 1908 | 0-0 |
20:30 | ปราโต้ | 3 - 1 | US Corticella | 0-1 |
20:30 | Real Forte Querceta | 0 - 1 | Ghivizzano | 0-1 |
20:30 | จีเลียโนว่า | 1 - 1 | Vastese | 0-1 |
20:30 | ไรติ | 0 - 0 | San Nicolo Notaresco | 0-0 |
20:30 | Roccella | 1 - 2 | ASD Licata | 0-1 |
20:30 | โรทอนดา | 0 - 0 | Santa Maria | 0-0 |
20:30 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 2 - 2 | Montespaccato | 2-1 |
20:30 | เซเรกโน่ | 1 - 3 | เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ | 1-1 |
20:30 | ทริเทียม | 2 - 2 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 1-0 |
20:30 | UC Sinalunghese | 1 - 2 | เอเอสออสเตียแมร์ | 1-1 |
20:30 | US Breno | 1 - 1 | ASD Fanfulla | 0-1 |
20:30 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 2 - 1 | ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | 0-1 |
20:30 | เอ.เอส.วาเรเซ่ | 0 - 1 | ASD Imperia | 0-0 |
20:30 | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | 2 - 3 | USD Casatese | 2-0 |
20:30 | คลอเดียนเซ่ | 0 - 0 | เดลต้า ปอร์โต โทลเล | 0-0 |
20:30 | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | 0 - 4 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 0-2 |
20:30 | เอ.ซี.เครม่า 1908 | 3 - 1 | Vis Nova Giussano | 1-0 |
20:30 | ASD San Giorgio-Sedico | 3 - 0 | Cjarlins Muzane | 3-0 |
20:30 | เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า | 5 - 0 | เอเอสดี แคนนาร่า | 4-0 |
20:30 | ออด๊าซ เชริโนลา | 0 - 0 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 0-0 |
20:30 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 0 - 1 | นาร์โด | 0-1 |
20:30 | เบลลูโน | 0 - 1 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 0-1 |
20:30 | เทรนโต้ | 2 - 0 | เอซี เอสเต้ | 2-0 |
20:30 | Union Feltre Asd | 1 - 2 | จีเอสดี แอมโบรเซียนา | 0-1 |
20:30 | ยูเอส เปียเนเซ่ | 3 - 1 | ASD Flaminia Civita Castellana | 3-0 |
20:30 | Borgosesia | 1 - 2 | FC Vado | 0-1 |
20:30 | กอซซาโน่ | 3 - 1 | เลคนาโน | 1-0 |
20:30 | USD Pont Donnaz | 4 - 0 | SC Caronnese | 0-0 |
20:55 | FB Brindisi 1912 | 0 - 1 | Real Agro Aversa | 0-1 |
21:00 | เคียรี่ | 1 - 2 | เซสตริ เลเวนเต | 1-1 |
00:00 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 1 - 0 | สแกนดิคซิ | 1-0 |
ผลบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
17:00 | ตูราน โตวูซ | 1 - 1 | คาราบาจโลคบาตัน | 0-1 |
ผลบอล ซานมารีโนลีก |
||||
02:45 | เอสพี คอสมอส | 1 - 1 | เอสพี โดมัญญาโน | 1-1 |
ผลบอล สเปน Segunda Women |
||||
00:30 | ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) | 3 - 1 | CF Joventut Almassora (w) | 3-1 |
02:00 | มาดริด ซีเอฟเอฟ 2 (ญ) | 1 - 2 | อัตเลติโก มาดริด บี (ญ) | 0-1 |
ผลบอล กาตาร์ลีกสำรอง |
||||
22:15 | อัล-ดูฮาอิล (ยู 23) | 2 - 1 | อัล-คาริติยาห์ เอสซี(ยู 23) | 0-0 |
22:15 | อัล-คอร์ เอสซี(ยู 23) | 0 - 2 | อัล การาฟา(ยู 23) | 0-1 |
22:15 | อัล วาครา(สำรอง) | 3 - 1 | อัล ไซลีย่า (ยู 23) | 2-1 |
ผลบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
01:30 | เซนต์โยเซฟ เอฟซี | 1 - 4 | ยูโรปาเอฟซี | 1-1 |
ผลบอล Brazil Campeonato Amazonense |
||||
02:30 | เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น) | 1 - 0 | ฟาส คลับ (สมัครเล่น) | 1-0 |
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
18:00 | มาริติโม่ 2 | 1 - 2 | เปดราสรูบราส | 0-2 |
18:00 | Uniao Almeirim | 0 - 4 | UD Santarem | 0-2 |
22:00 | ลูซิทาโน่เอฟซีวี | 0 - 0 | ลูซิเทเนีย | 0-0 |
22:59 | Belenenses B | 0 - 0 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี | 0-0 |
01:00 | เอสเปแรนคา เดอ ลากอส | 1 - 2 | ลัวเล็ทตาโน | 1-1 |
03:30 | เบยร่า มาร์ | 1 - 1 | อกัวดา | 0-0 |
ผลบอล Kosovo Superliga |
||||
19:00 | เคเอฟ เทรปคา 89 | 1 - 0 | KF Llapi | 1-0 |
19:00 | Gjilani | 1 - 1 | KF Ballkani | 0-0 |
19:00 | พริสตีนา | 2 - 0 | เดริต้า จิลาน | 1-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:00 | Cariri | 4 - 1 | Tiangua | 2-1 |
01:30 | อเมริกาโน่ บาคาบาล | 0 - 4 | Pinheiro AC | 0-1 |
02:00 | Novo MS | 0 - 5 | Dourados | 0-1 |
ผลบอล Spain Youth League |
||||
22:00 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 2 - 1 | Badazous U19 | 1-0 |
22:30 | Kelme CF U19 | 0 - 1 | UCAM Murcia U19 | 0-1 |
22:30 | Sabadell U19 | 2 - 1 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) | 0-0 |
22:59 | อัลคอร์ค่อน(ยู 19) | 1 - 0 | ยูดี ซานตามาร์ตา(ยู19) | 0-0 |
22:59 | เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) | 2 - 3 | Mensajero U19 | 0-2 |
00:00 | ซีดี 26 เดอ เฟเบอเรโร่(ยู19) | 0 - 3 | ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) | 0-1 |
00:00 | Pabellon Ourense CF | 0 - 5 | เซลต้า บีโก้(ยู 19) | 0-2 |
00:00 | ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) | 1 - 1 | UD La Cruz Villanovense U19 | 1-1 |
00:00 | เลกาเนส(ยู 19) | 1 - 2 | วาลาโดลิด(ยู 19) | 0-0 |
00:00 | UDC Txantrea U19 | 3 - 1 | ซีดี ปัมโปลนา (ยู 19) | 1-1 |
01:00 | Santutxu U19 | 0 - 4 | Arenas Club de Getxo U19 | 0-2 |
01:00 | อูราล ซีเอฟ (ยู 19) | 3 - 0 | ED Val Minor Nigran U19 | 2-0 |
02:30 | CF Juventud Laguna U19 | 0 - 2 | CD Sobradillo U19 | 0-1 |
ผลบอล กัมพูชาลีกคัพ |
||||
15:00 | Kampong Cham FC | 6 - 0 | Kandal | 3-0 |
15:00 | Preah Sihanouk | 0 - 2 | Koh Kong | 0-0 |
15:00 | Takeo | 0 - 3 | Phnom Penh Galaxy FC | 0-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Maranhense |
||||
06:15 | โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ | 1 - 0 | Juventude MA | 0-0 |
ผลบอล อินเดีย Regional Cup |
||||
13:45 | WAFA Wangoi | 2 - 0 | KYVO | 1-0 |
15:45 | NESU FC | 2 - 2 | LYGSEDA FC | 0-0 |
ผลบอล Benin Ligue 1 |
||||
22:00 | Dynamique Djougou | 2 - 1 | Takunnin FC | 0-0 |
22:00 | UPI-ONM FC | 0 - 3 | Requins de lAtlantique FC | 0-1 |
ผลบอล India League Women |
||||
10:30 | Misaka United (W) | 0 - 1 | Slamzers Belgaum (W) | 0-1 |
ผลบอล Gambia Division 2 |
||||
22:59 | Latrikunda Utd | 0 - 1 | 2nd Infantry Battalion Gambia | 0-1 |
22:59 | SK East BI | 0 - 2 | PSV Wellingara | 0-1 |
23:15 | Steve Biko | 1 - 2 | บอมบาด้าเอฟซี | 1-1 |
ผลบอล Burkina Faso League |
||||
22:59 | ซาลิ ตาส | 2 - 0 | RC Bobo Dioulasso | 0-0 |
ผลบอล India Bangalore Super Division |
||||
15:00 | เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี | 3 - 0 | บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี | 2-0 |
17:00 | Income Tax SC | 0 - 2 | เอดีอี เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล DR Congo Super Ligue |
||||
20:00 | ซีเออาร์เอ บราซซาวิล | 0 - 0 | Inter club | 0-0 |
22:00 | Racing Club de Brazzaville | 0 - 1 | เอเอส โอโตโฮ | 0-0 |
ผลบอล Nepal B Division |
||||
13:30 | Bansbari Club | 3 - 1 | Tushal Youth Club | 2-0 |
16:45 | Shree Kumari Club | 4 - 1 | Shree Bhagwati Club | 1-0 |
ผลบอล Solomon Islands S League |
||||
10:00 | เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ | 3 - 1 | Laugu United | 1-1 |
12:00 | Real Kakamora | 6 - 2 | Malaita Kingz | 3-1 |
ผลบอล Syria Division 2 |
||||
19:00 | อัล อราบี | 1 - 0 | Al-Dumair FC | 0-0 |
19:00 | Al Neddal | 1 - 2 | Al-Nabek | 0-1 |
19:00 | Moadameet Al-Sham | 1 - 2 | อัล-โมฮาฟซา | 0-0 |
19:00 | Musfat Banyas | 2 - 2 | Al Tadamon Latakia | 0-1 |
19:00 | Ommal Hama | 2 - 1 | Efrin | 0-0 |
ผลบอล Italian Youth League B |
||||
20:00 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 2 - 0 | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | 0-0 |
22:00 | นาโปลี(ยู 19) | 0 - 2 | เปสคารา(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอล Tanzania Cup |
||||
20:00 | Eagle Stars | 0 - 2 | Kagera Sugar | 0-1 |
ผลบอล Colombia Regional League |
||||
19:45 | CD Centenario Colombia | 0 - 2 | Nottingham Colombia | 0-1 |
21:45 | Nacional de Electricos | 3 - 0 | Alianza Sur FC | 1-0 |
00:00 | CD Olaya Herrera | 2 - 1 | Monserrate | 0-1 |
02:15 | CD Caterpillar Motor | 0 - 1 | Maracaneiros | 0-0 |
ผลบอล Nigeria League Women |
||||
22:00 | Ibom Angels (W) | 0 - 1 | Nasarawa Amazons (W) | 0-0 |
ผลบอล Bangladesh Championship League |
||||
18:00 | Uttara FC | 0 - 0 | Fakirapool Young Mens Club | 0-0 |
20:00 | สวาดฮินาต้า เคเอส | 1 - 0 | Fortis FC | 1-0 |