ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | ออสเตรีย ลัสเตนัว [64%] | 1 - 1 | [76%] ออสเตรียเวียนนา จะชนะ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:15 | จะชนะ เอสเจเค ไซนาโจเอน [88%] | 2 - 1 | [47%] วีพีเอส วาซ่า | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
01:00 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [57%] | 1 - 1 | [79%] เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด จะชนะ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:30 | จะชนะ ลอส แอนเจลิส เอฟซี [84%] | 0 - 0 | [55%] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | อลาเบส | 2 - 0 | เออิบาร์ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
01:30 | กาญารี่ | 1 - 1 | บารี | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
18:35 | ชางชุน ย่าไท่ | 4 - 1 | เซินเจิ้น เอฟซี | 3-0 |
18:35 | ชิงเต่า จงเนิ่ง [61%] | 0 - 1 | [76%] เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว จะชนะ | 0-0 |
18:35 | จะชนะ เฉิงตู ซินเฉิง [82%] | 0 - 0 | [52%] เทียนจิน ไทเกอร์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน คัพ |
||||
22:59 | จะชนะ เอฟซีโทรลฮัทตัน [87%] | 4 - 3 | [51%] อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20 |
||||
00:30 | อุรุกวัย(ยู 20)(N) | 1 - 0 | อิสราเอล ยู20 | 0-0 |
04:00 | จะชนะ อิตาลี(ยู20)(N) [84%] | 2 - 1 | [52%] เกาหลีใต้(ยู 20) | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
09:00 | จะชนะ เดอะ สตรองเกสต์ [88%] | 1 - 2 | [48%] สปอร์ติ้งคริสตัล | 1-1 |
05:00 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 0 - 1 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
00:00 | เพนดิคสปอร์(N) [74%] | 2 - 1 | [65%] โบดรุมสปอร์ | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A |
||||
01:30 | จะชนะ เปสคารา [77%] | 1 - 1 | [61%] ฟอกเจีย | 1-0 |
01:30 | จะชนะ เชเซน่า [86%] | 0 - 1 | [51%] เลชโก้ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
00:40 | อัล คูเวต เอสซี | 1 - 0 | เอฟซี นูอาดิโบ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | จะชนะ ทีพีเอส ตูร์คู [82%] | 4 - 1 | [57%] คาพา | 1-0 |
22:30 | เคพีวี คอคคูล่า | 1 - 0 | ซัลปา | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Toulon Tournament |
||||
19:00 | ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23)(N) [64%] | 0 - 0 | [74%] เวเนซุเอลา(ยู23) จะชนะ | 0-0 |
22:30 | จะชนะ ฝรั่งเศส (ยู 18) [72%] | 3 - 1 | [66%] คอสตาริกา (ยู 23) | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
09:00 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 1 - 1 | กัวรานี อาซุนซิยง | 1-1 |
05:00 | ดานูบิโอ เอฟซี | 1 - 0 | ซีเอ ฮูราแคน | 0-0 |
05:00 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 1 - 3 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 0-2 |
05:00 | จะชนะ เซาเปาโล [88%] | 5 - 0 | [48%] ดิปอร์เทส โตลิม่า | 3-0 |
05:00 | จะชนะ โกยาส [84%] | 0 - 0 | [51%] กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | จะชนะ เอล อิสไมลี่ [69%] | 0 - 1 | [64%] ทาลา เอล เจช | 0-0 |
01:30 | อัสวาน [60%] | 1 - 1 | [73%] เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ จะชนะ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ [61%] | 1 - 0 | [78%] ซาบาห์ จะชนะ | 1-0 |
20:00 | ปุเลา ปีนัง [68%] | 1 - 1 | [73%] กัวลา ลัมเปอร์ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
21:30 | อัล อัคห์ดาร์ | รอ | อัล-อาห์ลี เบงซี่ | |
00:30 | อัล นาเซอร์ เบงซี่ | 0 - 0 | อัลฮิลาล | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:30 | จะชนะ สฟาเคซี [83%] | 1 - 0 | [49%] ยูเอส เบน กัวเดน | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | คริคูม่า | 0 - 1 | ยูเวนตูเด้ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | จะชนะ ฟจอลเนอร์ [82%] | 2 - 2 | [59%] กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 1-1 |
02:15 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก [68%] | 1 - 1 | [75%] ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
06:10 | จะชนะ ซานมาร์ติน ทูคูมัน [79%] | 0 - 0 | [54%] เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:30 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 0 - 0 | ดีทรอยต์ ซิตี้ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ USA โอเพ่น คัพ |
||||
08:30 | รีล ซอลต์ เลค | 3 - 2 | แอลเอ กาแลกซี่ | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
01:00 | คอนสวิงเกอร์ (ยู 19) | 1 - 2 | เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) | 1-1 |
01:15 | แบรัม (ยู 19) [71%] | 1 - 5 | [80%] ลีน ออล(ยู19) จะชนะ | 1-2 |
01:15 | นอร์สแตน (ยู 19) [52%] | 1 - 2 | [92%] เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19) จะชนะ | 1-1 |
01:15 | สคีด ออสโล (ยู 19) | 7 - 3 | Grorud U19 | 4-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ |
||||
09:00 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 2 - 1 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์แดน Sh คัพ |
||||
22:00 | จะชนะ Moghayer Al Sarhan [72%] | 1 - 0 | [61%] ชบับ อลอร์ดอน | 0-0 |
01:30 | จะชนะ อัล แรมธ่า คลับ [84%] | 1 - 0 | [50%] มานน์ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
22:30 | ยาบโลเนช 2 [63%] | 2 - 3 | [78%] วิคตอเรีย ซิซคอฟ จะชนะ | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | จะชนะ FK Kauno Zalgiris II [78%] | 1 - 4 | [64%] FK Panevezys B | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:59 | ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี | 1 - 2 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | FO Jas Qyran [52%] | 4 - 0 | [87%] อักฮซายิก โอรอล จะชนะ | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Egypt Premier League |
||||
21:00 | Mallawi SC | 1 - 1 | ไฟยุม | 0-1 |
21:00 | Kima Aswan | 0 - 0 | อัสยุท ซีเมนต์ | 0-0 |
21:00 | Dayrot | 2 - 2 | อัล มินยา | 0-1 |
21:00 | แอสซุส เปโตรเลียม | 2 - 0 | นาสร์ ตาเดน | 0-0 |
21:00 | Tamiya Youth Center | 2 - 1 | Shoban Moslemen Qena | 0-0 |
21:00 | จะชนะ Raviena [88%] | 2 - 1 | [42%] Telefonat Beni Suef | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
21:30 | Pomigliano (W) | 0 - 1 | ลาซิโอ (ญ) | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | บิ่ญ เฟือก | 0 - 2 | Tuan Tu Phu Tho | 0-1 |
18:00 | บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี [67%] | 1 - 1 | [65%] Hoa Binh จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | Augnablik Women [59%] | 0 - 5 | [80%] ฟีลเคียร์(ญ) จะชนะ | 0-3 |
02:15 | HK Kopavogur (W) | 6 - 1 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 3-0 |
02:15 | จะชนะ ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) [87%] | 2 - 3 | [51%] อัฟตูเลดิ้ง (ญ) | 1-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลเลียร์ |
||||
02:30 | จะชนะ เรโม เบเลม [78%] | 0 - 0 | [58%] อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 0-0 |
04:30 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 2 - 0 | เซา เบอร์นาร์โด้ | 1-0 |
05:00 | จะชนะ อปาเรซิเดนเซ จีโอ [70%] | 0 - 2 | [65%] บัสควอ เอฟซี | 0-0 |
06:00 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 2 - 1 | มานุส (สมัครเล่น) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA D4 |
||||
02:00 | คัวคาเอีย ซีอี [63%] | 0 - 0 | [74%] มารันเยา จะชนะ | 0-0 |
04:00 | เซา ฟรานซิสโก เอซี | 1 - 0 | Trem-AP | 1-0 |
05:00 | จะชนะ ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) [91%] | 5 - 0 | [40%] ฮูไมตาเอซี | 4-0 |
05:00 | อีซี จากุยเพนเซ่ | 4 - 1 | Cruzeiro Arapiraca | 2-0 |
05:30 | ซานตา ครูซ พีอี | 0 - 0 | Pacajus | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร |
||||
09:00 | จะชนะ เม็กซิโก [93%] | 2 - 0 | [34%] กัวเตมาลา | 1-0 |
22:59 | กาตาร์ [68%] | 0 - 1 | [72%] Croatia B | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | บาทาติสเอฟซี(เยาวชน) | 0 - 0 | โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | อเมริกา เอสพี (เยาวชน) | 0 - 2 | ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | เมาอา เอสพี(เยาวชน) | 2 - 3 | อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) | 0-2 |
01:00 | บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) [53%] | 1 - 1 | [86%] ปอนเต เปรตา(เยาวชน) จะชนะ | 0-0 |
01:00 | เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) | 0 - 3 | โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) | 0-0 |
02:00 | อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) | 0 - 0 | กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
05:00 | ซานโตส (ญ) | รอ | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | |
07:00 | เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) | 11 - 0 | Realidade Jovem/SP (W) | 6-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
03:00 | CD Independiente Juniors | 0 - 0 | Chacaritas SC | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
23:30 | แจส พอริ | 6 - 0 | โปซีท | 3-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | ลาฮูล์มเอฟเค | 4 - 0 | ฮิตตาร์พีเอส ไอเค | 1-0 |
00:00 | วีเอ็มเอ ไอเค [44%] | 1 - 2 | [91%] ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ จะชนะ | 0-0 |
00:00 | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | 3 - 0 | ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกอาชีพพม่า |
||||
16:15 | จะชนะ Ispe FC [83%] | 3 - 0 | [60%] Mahar United | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
08:00 | Northern Colorado | 2 - 0 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | จะชนะ Arba Minch [82%] | 2 - 1 | [52%] Legetafo Legedadi | 1-1 |
22:00 | Wolaita Dicha | 3 - 1 | Dire Dawa | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
08:00 | จะชนะ โคโลราโด ราปิดส์ (ญ) [93%] | 3 - 0 | [46%] เอฟซี โบลเดอร์(ญ) | 3-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู B ลีก |
||||
01:00 | เดป.ซาน มาร์ติน | 2 - 1 | CD Alfonso Ugarte de Puno | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:30 | ทีเคที [63%] | 3 - 5 | [91%] เอซีอี จะชนะ | 2-1 |
22:30 | จะชนะ อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ [85%] | 1 - 0 | [58%] NouLa | 1-0 |
22:30 | คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า [66%] | 0 - 2 | [80%] ไมปา จะชนะ | 0-0 |
22:30 | MP II | 4 - 4 | Union Plaani | 3-1 |
22:59 | อีไอเอฟ อคาเดมี่ [60%] | 1 - 4 | [82%] EBK เอสพู จะชนะ | 0-2 |
22:59 | จะชนะ อินเตอร์ ตูร์คู 2 [92%] | 6 - 2 | [71%] ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ | 3-1 |
22:59 | Roi United | 1 - 3 | KePS | 0-1 |
22:59 | พีพี 70 | 2 - 0 | Tampere Utd II | 2-0 |
23:15 | จะชนะ พอนนี่สตาร์เกท [76%] | 0 - 2 | [66%] Gnistan Ogeli | 0-1 |
23:45 | จะชนะ MPS [91%] | 5 - 2 | [25%] FC Loviisa | 4-0 |
00:00 | จะชนะ ทีพีวี แทมเปเร่ [89%] | 2 - 1 | [55%] แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอวอรี่โคสคัพ |
||||
22:30 | สปอร์ติ้งเจนัว | 0 - 1 | AF Amadou Diallo Djekanou | 0-0 |
01:00 | Racing d'Abidjan | 1 - 2 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 1-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย Landesliga |
||||
20:00 | จะชนะ เอเอสวี 13 เวียนนา [80%] | 3 - 2 | [63%] พีเอสวี เวียนนา | 2-2 |
20:00 | SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ | 1 - 3 | สโลวาน เอชเอซี | 0-1 |
22:00 | ASV Spratzern [49%] | 5 - 2 | [86%] Langenrohr จะชนะ | 3-1 |
22:59 | ASV Schrems [68%] | 2 - 1 | [72%] Haitzendorf จะชนะ | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ มาลี Premiere Division |
||||
23:15 | ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | 1 - 0 | ยูเอสซี คิตะ | 0-0 |
23:15 | เรอัล บามาโก | 0 - 1 | เซอร์เคิล เดอ บามาโก | 0-0 |
01:00 | US Bougouni | 3 - 0 | Yeelen | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ Div.4 |
||||
17:00 | Wda Swiecie | 2 - 0 | BKS Bydgoszcz | 2-0 |
17:00 | จะชนะ Hutnik Warsaw [84%] | 1 - 1 | [56%] Swit Starozreby | 1-1 |
19:30 | Okocimski KS [46%] | 0 - 6 | [91%] Beskid Andrychow จะชนะ | 0-3 |
22:00 | Pogon Mogilno | 0 - 1 | เอลเลน่า โตรัน | 0-0 |
22:59 | Dalin Myslenice | 4 - 1 | Wolania Wola Rzedzinska | 3-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
21:00 | Belgrano (W) | 2 - 0 | CA Estudiantes Caseros (W) | 1-0 |
22:00 | จะชนะ พลาเทนเซ่ (ญ) [76%] | 1 - 0 | [63%] ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) | 0-0 |
01:00 | ฮูราแคน(ญ) | 3 - 1 | เอล ปอร์เวเนีย(ญ) | 2-1 |
01:00 | ริเวอร์เพลท(ญ) | 2 - 0 | ลานุส (ญ) | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
02:15 | ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ [67%] | 1 - 5 | [78%] เคเอ อัสเวลเลียร์ จะชนะ | 1-1 |
02:15 | Vaengir Jupiters | 3 - 2 | Skallagrimur | 1-1 |
03:00 | KFK Kopavogur | 5 - 1 | เคเอช ฮลิดาเรนดิ | 5-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:20 | จะชนะ อัลมาโกร(สำรอง) [73%] | 1 - 2 | [62%] เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) | 1-0 |
20:00 | ลอส อันเดส(สำรอง) | 2 - 2 | วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) | 1-2 |
21:00 | จะชนะ เบลกราโน่(สำรอง) [77%] | 2 - 0 | [60%] เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | จะชนะ โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) [84%] | 2 - 1 | [51%] บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) | 2-0 |
21:00 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 1 - 1 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 0-0 |
21:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 1 - 1 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 0-0 |
22:00 | Ferrocarril Midland Reserves | 1 - 1 | เรอัลพิลาร์(สำรอง) | 0-0 |
22:00 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) | 0 - 3 | เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 0-1 |
22:59 | คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) | 0 - 3 | อคาสซูโซ(สำรอง) | 0-3 |
22:59 | Puerto Nuevo Reserves [71%] | 0 - 2 | [67%] เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:59 | Victoriano Arenas Reserves [69%] | 2 - 0 | [69%] Leandro N. Alem Reserves จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
00:00 | เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) | 1 - 1 | เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) | 0-1 |
00:10 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 0 - 2 | ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) | 0-1 |
00:30 | ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) | 1 - 1 | อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) | 0-0 |
01:00 | จะชนะ ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) [79%] | 3 - 0 | [57%] อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) | 2-0 |
01:00 | จะชนะ ออล บอยส์(สำรอง) [78%] | 1 - 0 | [59%] บียา ดาลมิเน(สำรอง) | 0-0 |
01:00 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) | 1 - 0 | ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) | 0-0 |
01:00 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) | 1 - 2 | ซาคาชิสปาส(สำรอง) | 0-0 |
01:00 | Club Comunicaciones Reserves | 1 - 2 | Argentino Merlo Reserves | 0-1 |
01:10 | Argentino Quilmes Reserves | 0 - 0 | CA Colegiales Reserves | 0-0 |
01:30 | เบรัสเตกี(สำรอง) | 0 - 3 | CA Claypole Reserves | 0-0 |
01:30 | ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) | 2 - 0 | นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) | 1-0 |
05:00 | ลานุส(สำรอง) | 0 - 1 | บานฟิลด์(สำรอง) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
03:00 | Araguaia | 3 - 2 | Caceres EC | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Barbados Premier League |
||||
06:00 | Ellerton FC | 5 - 2 | Deacons FC | 3-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Gambia GFA League |
||||
23:30 | GAMTEL | 0 - 0 | Banjul United | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Iran Div 2 |
||||
22:30 | Foolad Khuzestan B | 1 - 0 | ดามาช กิลาน เอฟซี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Paraguay Cup |
||||
01:00 | 1 de Marzo Pilar | 0 - 0 | Cristobal Colon JAS | 0-0 |
03:30 | Cerro Porteno Mbocayaty [66%] | 1 - 3 | [89%] Deportivo Recoleta จะชนะ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Chile Primera Division Women |
||||
22:00 | โคโล โคโล่ (ญ) | 9 - 0 | OHiggins (W) | 5-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Latvia 3. Liga |
||||
00:00 | FK RSU | 1 - 2 | Babites SK | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
20:00 | อาไว (เยาวชน) | 5 - 0 | Concordia U20 | 3-0 |
00:30 | Brusque U20 | 1 - 0 | Camboriu FC U20 | 0-0 |
02:30 | Sul America EC U20 | 0 - 3 | Presidente Figueiredo U20 | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ South Africa National Div 2 |
||||
15:30 | Buffalo FC [59%] | 1 - 2 | [76%] Dondol Stars FC จะชนะ | 0-1 |
18:00 | Mpheni Home Defenders [61%] | 1 - 1 | [75%] Orbit College จะชนะ | 0-1 |
20:30 | Upington City | 0 - 0 | Amavarara FC | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Argentina Championship Women |
||||
01:10 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | 2 - 2 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ USA MLS Next Pro League |
||||
06:00 | International Miami B | 3 - 1 | Cincinnati II | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil Campeonato Amapaense |
||||
06:00 | Oratorio RC [73%] | 3 - 0 | [75%] เซา เปาโล เอพี จะชนะ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Bolivia Regional Cup |
||||
02:30 | CA Ciclon [72%] | 0 - 2 | [67%] CD Municipal Tarija | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Asian Womens U20 Champions Cup |
||||
16:00 | Nepal (W) U20(N) [49%] | 0 - 5 | [96%] จีน (ญ) ยู20 จะชนะ | 0-4 |
19:00 | Chinese Taiwan (W) U20(N) | 1 - 1 | Myanmar (W) U20 | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ China League Women |
||||
13:30 | Dalian Professional W | 3 - 2 | Tianjin Shengde (W) | 2-1 |
15:30 | เหอเป่ย์(ญ) | 1 - 1 | Guangxi Pingguo Beinong W | 1-0 |
15:30 | Guangdong Sports Lottery W | 3 - 0 | Foshan Athletics (W) | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Armenia Women Championship |
||||
22:00 | Banfield (W) | 0 - 2 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 0-1 |