ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
00:00 | แรนเดอร์ส | 1 - 3 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
01:00 | วีวีวี เวนโล | 1 - 1 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | อลันยาสปอร์ | 1 - 3 | คาซิมปาซ่า | 0-0 |
00:00 | กิริซันสปอร์ | 2 - 4 | แทร็บซอนสปอร์ | 0-2 |
00:00 | อิสตันบูลสปอร์ [65%] | 0 - 2 | [77%] อดาน่า เดมิร์สปอร์ จะชนะ | 0-1 |
00:00 | ชีวาสสปอร์ [73%] | 1 - 0 | [68%] คอนยาสปอร์ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
00:00 | อันคารากูคู [53%] | 1 - 4 | [86%] กาลาตาซาราย จะชนะ | 1-2 |
00:00 | จะชนะ เฟเนร์บาห์เช่ [86%] | 2 - 0 | [53%] อันตัลยาสปอร์ | 1-0 |
00:00 | จะชนะ คารากูมรัค [75%] | 2 - 0 | [67%] เคย์เซริสปอร์ | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
01:30 | จะชนะ กาญารี่ [78%] | 3 - 2 | [55%] ปาร์ม่า | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน คัพ |
||||
00:00 | จะชนะ เอฟซี โรเซ็นการ์ด [88%] | 1 - 0 | [71%] ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 0-0 |
00:00 | Torstorps IF [49%] | 0 - 3 | [87%] สเมดบี้ เอไอเอส จะชนะ | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20 |
||||
00:30 | จะชนะ สหรัฐอเมริกา(ยู 20)(N) [91%] | 4 - 0 | [42%] นิวซีแลนด์(ยู 20) | 1-0 |
04:00 | อุสเบกิสทาน (ยู 20)(N) [62%] | 0 - 1 | [74%] อิสราเอล ยู20 จะชนะ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน เอฟเอ คัพ |
||||
14:30 | เสืออี้ชุน [84%] | 1 - 3 | [88%] ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
14:30 | จือปั๋ว ฉีเซิง | 1 - 1 | จี่หนานซิงโจว | 0-0 |
14:30 | จะชนะ ดาเลียน ทรานส์เคนเดนเซ่ [74%] | 1 - 1 | [59%] ตงกวนกวนเหลียน | 0-0 |
14:30 | เฉวียนโจว หย่าซิน [57%] | 1 - 2 | [79%] Yanbian Longding จะชนะ | 1-0 |
18:30 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง [86%] | 3 - 0 | [13%] ShangYu Pterosaur FC จะชนะ | 1-0 |
18:30 | จะชนะ Yunnan Yukun [76%] | 2 - 0 | [59%] กว่างซี เปาหยุนเอฟซี | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 1 - 0 | USM Khenchela | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
20:00 | อังกฤษ(ยู 17) | 4 - 2 | สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17) | 1-1 |
21:30 | โปแลนด์(ยู 17) [56%] | 3 - 5 | [84%] เยอรมนี(ยู 17) จะชนะ | 2-1 |
01:00 | จะชนะ สเปน (ยู17) [79%] | 1 - 3 | [60%] ฝรั่งเศส(ยู 17) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
22:15 | จะชนะ ริกาสฟุทโบลา สโกลา [96%] | 3 - 1 | [33%] บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ คัพ |
||||
22:00 | อินเตอร์ ตูร์คู | 8 - 0 | อินเตอร์ ตูร์คู 2 | 2-0 |
22:30 | จะชนะ วีพีเอส วาซ่า [97%] | 3 - 1 | [37%] โอทีพี โออูลู | 1-0 |
22:30 | จะชนะ เอชเจเค เฮลซิงกิ [76%] | 1 - 1 | [60%] ฮอนก้าเอสพู | 1-0 |
22:30 | จะชนะ ลาห์ติ [84%] | 0 - 1 | [51%] เฮดไอเอฟเค | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | จะชนะ ซามาเล็ค [76%] | 2 - 0 | [59%] ทาลา เอล เจช | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซีเรีย ลีก |
||||
20:00 | จะชนะ ฮัททีน [78%] | 1 - 1 | [50%] อัล ทาลิย่า | 1-0 |
20:00 | อัล อิติฮัด | 2 - 0 | เทชริน เอสซี | 2-0 |
20:00 | อัล วาห์ดา | 1 - 0 | จาเบิลช | 0-0 |
20:00 | จะชนะ อัล ฟูโตวา [83%] | 4 - 1 | [73%] อัล มาจด์ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
22:59 | จะชนะ อิสท์ ริฟฟา [83%] | 1 - 1 | [54%] Al Ali CSC | 0-0 |
22:59 | จะชนะ อัล ฮาล่า [86%] | 1 - 0 | [49%] อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 3 - 1 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
22:00 | จะชนะ ริมาฟสก้า โซโบต้า [85%] | 2 - 2 | [55%] Namestovo | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
21:00 | อรารัต เยเรวาน | 1 - 1 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก U21 |
||||
00:00 | Frederikssund FB U21 [67%] | 3 - 1 | [81%] Snekkersten IF U21 จะชนะ | 1-1 |
01:00 | จะชนะ Fremad Valby U21 [83%] | 3 - 2 | [66%] Ehuate U21 | 1-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิทัวเนีย คัพ |
||||
21:00 | NFA Kaunas [42%] | 0 - 2 | [93%] ซิอัวลิอาย จะชนะ | 0-1 |
22:00 | FK Viltis Vilnius [42%] | 1 - 6 | [93%] ดีซัวกาส เทลเซีย จะชนะ | 0-3 |
22:59 | FK Neptunas Klaipeda [49%] | 0 - 2 | [89%] ซูดูว่า จะชนะ | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
00:00 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา [64%] | 1 - 1 | [74%] เอฟเครูดาร์ จะชนะ | 1-0 |
01:00 | จะชนะ เอฟเค มอร์นาร์ [77%] | 2 - 0 | [100%] เอฟเค เบราเน | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20 |
||||
02:00 | จาเมกา (ญ) ยู 20 [69%] | 4 - 1 | [74%] ปานามา ( ญ ) ยู 20 | แพ้ชนะ 50/50 3-0 |
05:00 | จะชนะ สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20 [88%] | 5 - 2 | [53%] แคนาดา (ญ) ยู20 | 3-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
01:45 | จะชนะ Ballymacash Rangers [77%] | 2 - 4 | [64%] Knockbreda Parish | 1-1 |
01:45 | Annagh United | 2 - 1 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนาม ลีก |
||||
18:00 | จะชนะ บินห์ดินห์ [77%] | 1 - 1 | [60%] ไฮฟอง เอฟซี | 0-1 |
19:15 | จะชนะ คองเอ็น เนนเดน เอฟซี [88%] | 0 - 0 | [49%] Khatoco Khanh Hoa | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก U19 ลีก |
||||
16:00 | วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) [68%] | 2 - 3 | [74%] ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
19:00 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | 4 - 1 | เอสเบิร์ก (ยู 19) | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | ซาคาชิสพาส [67%] | 1 - 0 | [67%] คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
01:30 | จะชนะ ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ [72%] | 1 - 0 | [60%] อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิรัก ลิก |
||||
20:45 | นาฟิต อัลวาซาต | 0 - 0 | นาฟิต อัล ยันนูป | 0-0 |
20:45 | อัล-นาฟ | 3 - 2 | Al Karkh | 2-0 |
22:59 | Zakho | 0 - 1 | อัล โชลต้า | 0-1 |
01:30 | Al Diwaniya | 2 - 0 | Al Sinaah | 0-0 |
01:30 | อาร์บิล [51%] | 2 - 0 | [82%] อัล กูวา อัล จาวิย่า จะชนะ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
06:00 | จะชนะ ลาเนรอส เอฟซี [80%] | 1 - 0 | [56%] เรอัล คาร์ทาเกน่า | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | Hoa Binh | 0 - 0 | ทีทีบีดี ฟูดอง | 0-0 |
17:00 | กวาง นัม | 3 - 0 | Huda Hue | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย B PFG |
||||
22:00 | Botev Plovdiv II [43%] | 1 - 4 | [87%] อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว จะชนะ | 0-3 |
22:00 | จะชนะ เอฟซี ดูนาฟ รูส [81%] | 2 - 1 | [55%] สตรัมส์ก้า สลาวา | 0-1 |
22:00 | จะชนะ ลิเท็กซ์ โลเวช [83%] | 3 - 0 | [52%] สปาร์ตัก เพลเวน | 0-0 |
22:00 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ [51%] | 0 - 3 | [83%] CSKA 1948 Sofia II จะชนะ | 0-1 |
22:00 | จะชนะ Yantra Gabrovo [89%] | 4 - 1 | [41%] เบลาสิต้า เปทริท | 2-1 |
22:00 | จะชนะ FC Dobrudzha [81%] | 0 - 1 | [57%] วิโตชา บิสตริต้า | 0-1 |
22:00 | จะชนะ FK Levski Krumovgrad [89%] | 2 - 1 | [90%] พีเอฟเค มอนทาน่า | 1-1 |
22:00 | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 [77%] | 1 - 1 | [59%] Sportist Svoge | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
22:00 | เอฟซี โซโสโพล | 1 - 0 | มินยอร์ เพอร์นิค | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลเลียร์ |
||||
06:00 | จะชนะ เรโม เบเลม [79%] | 1 - 0 | [57%] คอนฟิแองก้า | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:00 | จะชนะ แฮมิลตัน โอลิมปิค [84%] | 2 - 1 | [61%] วาเลนไทน์ | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร |
||||
22:00 | Bahrain (W) U17 | 1 - 0 | Saudi Arabia (W) U17 | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
03:00 | จะชนะ แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) [66%] | 7 - 0 | [66%] Realidade Jovem/SP (W) | 5-0 |
05:00 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) [81%] | 6 - 0 | [18%] เซา เบอร์นาร์โด้/เอสพี (ญ) จะชนะ/เสมอ | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
02:10 | จะชนะ Keflavik U19 [79%] | 0 - 3 | [67%] เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ NOR D4 |
||||
21:00 | Kristiansund B [72%] | 2 - 2 | [68%] โรเซนบอร์ก บี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
22:00 | จะชนะ ออด เกรนแลนด์ 2 [96%] | 1 - 1 | [38%] เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี | 1-0 |
00:00 | สตาเบ็ค บี | 3 - 1 | Grorud B | 2-1 |
00:00 | จะชนะ เฟรดริกซ์สตรัด บี [87%] | 2 - 0 | [56%] ซานเดฟยอร์ด บี | 1-0 |
00:00 | จะชนะ สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 [85%] | 4 - 1 | [61%] ดอน | 3-1 |
00:00 | จะชนะ สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี [80%] | 2 - 2 | [66%] สคีด ฟุตบอล บี | 1-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | OTSU Hallein [63%] | 2 - 2 | [77%] เอสวี โกรดิก จะชนะ | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
20:30 | สตรอมก็อดเซ็ท 2 [66%] | 3 - 2 | [81%] เอสเค บรานน์ 2 จะชนะ | 1-1 |
21:00 | จะชนะ วาเลเรนก้า บี [75%] | 1 - 1 | [68%] อาเลซุนด์เอฟเค บี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ลีก 2 |
||||
19:30 | จะชนะ Hekimoglu Trabzon [76%] | 1 - 3 | [60%] Erzin Belediyespor | 0-1 |
00:00 | 24 Erzincanspor [70%] | 2 - 1 | [68%] อีร็อกสปอร์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | จะชนะ เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ [73%] | 1 - 0 | [60%] Liniers | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ภูฏาน Thimphu League |
||||
15:00 | จะชนะ Namlha FC [95%] | 3 - 2 | [40%] Phuentsholing United | 1-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถานสตรี |
||||
18:00 | Tomiris Turan (W) | 1 - 1 | Okzhetpes (W) | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู B ลีก |
||||
01:00 | จะชนะ ซานโตส เอฟซี ลิมา [79%] | 1 - 0 | [58%] ยูเนียน ฮัวอเรล | 0-0 |
03:30 | จะชนะ ฮวน อูริช [90%] | 3 - 1 | [49%] FC Carlos Stein | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
23:15 | เอฟซี ฟินน์ครูด [69%] | 4 - 2 | [78%] PPJ/Ruoholahti จะชนะ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย Landesliga |
||||
01:00 | ไมเออร์โฮเฟิน [75%] | 3 - 5 | [71%] FC Volders | แพ้ชนะ 50/50 1-4 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัยทีมลีกสำรอง |
||||
19:00 | Club General Caballero Reserves | 1 - 1 | คลับ ลิเบอร์ตาด(สำรอง) | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลีลีกสำรอง |
||||
01:00 | จะชนะ อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง) [88%] | 1 - 0 | [48%] เดปอร์ติโบ บินาซิอองนัล (สำรอง) | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
03:00 | Berserkir Midas | 2 - 1 | เคเอ็ม เรคยาวิก | 1-1 |
03:00 | Stokkseyri [30%] | 3 - 4 | [69%] RB Keflavik จะชนะ | 2-2 |
03:00 | จะชนะ Skautafelag Reykjavikur [83%] | 0 - 3 | [63%] Smari 2020 | 0-0 |
03:15 | จะชนะ อัลฟาร์เนีย [90%] | 3 - 3 | [48%] KB Breidholt | 1-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
00:30 | เอฟซี เมมมินเก้น | 0 - 1 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:30 | ลูจัน (สำรอง) | 0 - 2 | เบรัสเตกี(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) [65%] | 1 - 0 | [71%] CA Atlas Reserves | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
22:00 | จะชนะ เรอัลพิลาร์(สำรอง) [76%] | 0 - 1 | [60%] Victoriano Arenas Reserves | 0-0 |
00:00 | Leandro N. Alem Reserves | 0 - 0 | สปอร์ตติโว่บาร์รากัส(สำรอง) | 0-0 |
01:10 | จะชนะ อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) [74%] | 1 - 1 | [61%] ออล บอยส์(สำรอง) | 0-0 |
01:30 | ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) | 4 - 0 | ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) | 3-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
21:00 | La Luz Reserves [68%] | 1 - 0 | [68%] วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
01:00 | ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง) [62%] | 0 - 1 | [76%] บอสตันริเวอร์(สำรอง) จะชนะ | 0-0 |
01:00 | พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) | 1 - 1 | Deportivo Maldonado Reserve | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Ghana Division 1 |
||||
22:00 | เตชิมันซิตี้ | 1 - 1 | Bofoakwa Tano | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Uganda Cup |
||||
19:00 | ไบร์ท สตาร์ [59%] | 1 - 0 | [77%] Vipers จะชนะ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Bangladesh Federation Cup |
||||
16:15 | โมฮัมเมดัน เอสซี [51%] | 3 - 3 | [87%] อาบาฮานี จะชนะ | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
08:00 | จะชนะ ไทเกรส(ญ) [78%] | 0 - 1 | [60%] คลับ อเมริกา (ญ) | 0-0 |
10:00 | จะชนะ มอนเทอร์เรย์(ญ) [79%] | 0 - 1 | [60%] ปาชูกา(ญ) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เมียนมาร์ ลีก 2 |
||||
16:00 | จะชนะ University FC [94%] | 6 - 3 | [38%] Mawyawadi FC | 3-0 |
16:00 | จะชนะ Thitsar Arman FC [81%] | 2 - 0 | [100%] Glory Goal FC | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Gambia Division 2 |
||||
23:30 | จะชนะ Jam City [80%] | 0 - 0 | [52%] Medical FC | 0-0 |
23:30 | จะชนะ Immigration FC [70%] | 0 - 0 | [64%] Tallinding United | 0-0 |
23:30 | จะชนะ Kanifing East FC [77%] | 1 - 0 | [52%] ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Estonia U19 League |
||||
21:00 | FC Helios Tartu U19 | 0 - 1 | FC Helios Voru U19 | 0-0 |
21:00 | Kohtla-Jarve FC Storm U19 [73%] | 1 - 1 | [77%] Paide Linnameeskond U19 จะชนะ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Nepal super |
||||
16:15 | Jawalakhel Youth Club [72%] | 2 - 0 | [63%] เนปาลอาร์มี่ เอฟซี จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
19:15 | จะชนะ Church Boys United [83%] | 4 - 1 | [42%] Armed Police Force | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เติร์กเมนิสถาน |
||||
20:00 | Arkadag FK | รอ | เอฟซี อาฮาล |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Latvia 3. Liga |
||||
00:30 | จะชนะ Rigas Tehniska Universitate [92%] | 9 - 2 | [53%] FK Namejs | 5-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Kyrgyzstan Top Liga |
||||
18:30 | ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค | 5 - 0 | FC Talant | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:00 | บาร์รา แมนซ่า อาร์เจ (ยู 20) | 0 - 0 | Buzios U20 | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ USA Independent League |
||||
06:30 | Club de Lyon FC [69%] | 1 - 2 | [70%] เอเอสซี ซาน ดิเอโก | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Australia Queensland Woman Cup |
||||
16:30 | จะชนะ Brisbane City (W) [89%] | 3 - 3 | [51%] เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Argentina Regional League |
||||
02:10 | Penarol de San Juan Reserves [68%] | 1 - 3 | [71%] Independiente de Villa Obrera | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Panama First Division Women |
||||
08:00 | SD Panama Oeste (W) [72%] | 3 - 1 | [71%] Veraguas CD (W) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
08:00 | Chorrillo (W) | 2 - 2 | พลาซ่า อมาดอร์(ญ) | 2-0 |
05:00 | จะชนะ SD Atletico Nacional (W) [84%] | 2 - 2 | [58%] Alianza FC Panama (W) | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Honduras Reserve League |
||||
05:00 | จะชนะ Lobos UPNFM Reserves [83%] | 1 - 3 | [54%] CD Olimpia Reservas | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ USA USL League Two |
||||
06:30 | จะชนะ เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด [89%] | 4 - 0 | [51%] Philadelphia Lone Star | 3-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ USL W-League Women |
||||
05:00 | จะชนะ North Carolina Courage U23 (W) [88%] | 3 - 0 | [51%] Asheville City SC (W) | 3-0 |
06:30 | จะชนะ Greenville Liberty (W) [79%] | 2 - 4 | [66%] Wake FC (W) | 1-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Turkey Am League |
||||
19:10 | Ferahspor Klubu [46%] | 0 - 3 | [93%] Samandira SP K จะชนะ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Malaysia MFL Cup |
||||
16:15 | กลันตัน (ยู23) [69%] | 0 - 0 | [69%] Perak II U23 | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Union of the Indian states of Meghalaya |
||||
16:00 | จะชนะ Rangdajied United [88%] | 5 - 0 | [46%] Mulait United FC | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Mongolia Cup |
||||
15:20 | จะชนะ อูลานบาตอร์ซิตี้ [92%] | 2 - 1 | [49%] เอิร์ซิม | 2-1 |
18:10 | จะชนะ SP Falcons [88%] | 3 - 0 | [53%] Tuv Buganuud | 1-0 |