ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
00:30 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 3 - 1 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 1-1 |
02:45 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 0 - 0 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 0-0 |
05:00 | อินดิเพนเดนเต้ | 1 - 1 | ซาร์เมียนโต้ | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
06:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 1 - 1 | บรากันติโน้ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
08:00 | โคโลราโด ราปิดส์ | 1 - 1 | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | 0-0 |
09:00 | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส | 2 - 3 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 2-0 |
09:30 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 4 - 0 | Austin FC | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
23:45 | อัลเมเรีย | 3 - 1 | เรอัล โซเซียดาด บี | 1-1 |
00:00 | เรอัล ซาราโกซ่า | 1 - 1 | พอนเฟร์ราดิน่า | 0-0 |
02:00 | มิรานเดส | 1 - 2 | คิโรน่า | 0-2 |
02:00 | เรอัล โอเบียโด | 1 - 3 | บูร์โกส ซีเอฟ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ |
||||
16:00 | Mandala (w) | 0 - 3 | Sunrise FC (w) | 0-1 |
22:59 | คอร์โดบา(ญ) | 0 - 0 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 0-0 |
01:15 | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | 8 - 0 | เจโอเอส วอเตอร์กราฟสเมียร์ | 5-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า ยูโรปาลีก |
||||
23:45 | เฟเนร์บาห์เช่ | 2 - 2 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 2-1 |
23:45 | ลาซิโอ | 0 - 0 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 0-0 |
23:45 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 0 - 1 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 0-1 |
23:45 | มิดทิลแลนด์ | 1 - 1 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 0-0 |
23:45 | เรอัล เบติส | 1 - 1 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 0-0 |
23:45 | ราปิด เวียนนา | 2 - 1 | ดินาโม ซาเกร็บ | 2-1 |
02:00 | นาโปลี | 3 - 0 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 0-0 |
02:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 3 - 1 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 2-1 |
02:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 0 - 1 | กาลาตาซาราย | 0-0 |
02:00 | จะชนะ เวสต์แฮมยูไนเต็ด [89%] | 3 - 0 | [46%] ราซิ่ง เกงค์ | 1-0 |
02:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 2 - 0 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 2-0 |
02:00 | สปาร์ตาปราก | 3 - 4 | โอลิมปิก ลียง | 2-1 |
02:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 1 - 2 | โมนาโก | 0-1 |
02:00 | สตวร์มกราซ | 0 - 1 | เรอัล โซเซียดาด | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | จีเอไอเอส | 2 - 3 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:30 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 1 - 1 | โบแร็ค คาแค็ก | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | จะชนะ ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล [82%] | 3 - 0 | [54%] ปาชูก้า | 2-0 |
09:00 | คลับ ตีฮัวนา | 0 - 0 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A |
||||
22:30 | โปร เวอร์เซลลี่ | 2 - 1 | เจียน่า เออมินิโอ | 1-1 |
02:00 | เลชโก้ | 2 - 3 | เรนาเต้ เอซี | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
17:00 | บัลแกเรีย(ยู 17)(N) [42%] | 1 - 0 | [90%] โครเอเชีย(ยู 17) จะชนะ | 1-0 |
22:59 | เซอร์เบีย ยู17 | 11 - 0 | ลิกเตนสไตน์(ยู 17) | 4-0 |
18:00 | ลิธัวเนีย(ยู 17) | รอ | ลัตเวีย(ยู 17) |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
23:10 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 2 - 4 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 2-3 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
21:00 | ไอเอ ซูด อเมริกา(N) | 0 - 0 | เซอร์โร ลาร์โก | 0-0 |
23:15 | บอสตัน ริเวอร์ | 3 - 2 | CS Cerrito | 3-1 |
01:30 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 2 - 0 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 1-0 |
06:30 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 1 - 0 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
06:00 | อ็องเซ่ กัลดาส | 2 - 1 | ลา อีคูดัด | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
21:55 | อัล บาเดน | 2 - 0 | อัล-ไฟฮา | 2-0 |
00:00 | อัล ทาย | 1 - 2 | อัล อาห์ลี | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
21:15 | อิตติฮัต คาลบา | 2 - 1 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 1-0 |
21:15 | บานนี่ ยาส | 2 - 2 | กอร์ ฟัคเค่น | 2-1 |
23:30 | อัล วาเซิ่ล | 0 - 2 | อัล ไอน์ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:00 | อัล อคาบา เอสซี | 4 - 0 | อัล จาซีรา | 1-0 |
22:00 | จะชนะ อัล แรมธ่า คลับ [90%] | 4 - 2 | [44%] ชบับ อลอร์ดอน | 2-2 |
00:30 | ซาฮับ เอสซี [45%] | 0 - 2 | [89%] อัล วีห์ดัต จะชนะ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กาตาร์ ลีก |
||||
23:30 | อัล วาครา | 4 - 1 | อัล-ดูฮาอิล | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
02:30 | วีแดด คาซาบลานก้า | 1 - 0 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โอมาน ลีก |
||||
19:55 | อัล มูซานนาห์(N) | 3 - 1 | โซฮาร์ คลับ | 2-0 |
20:00 | จะชนะ อัล นาห์ด้า [77%] | 4 - 0 | [61%] ซาฮัม | 1-0 |
20:15 | จะชนะ ดูฟาร์ [92%] | 1 - 0 | [40%] Nizwa Club | 1-0 |
22:59 | อัล ซีบ | 3 - 0 | มัสแคท | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:00 | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | 4 - 1 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 2-0 |
03:00 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 2 - 1 | ทรูจิลลานอส | 1-0 |
03:00 | จะชนะ แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา [77%] | 2 - 4 | [59%] โมนาคัส เอสซี | 1-4 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
02:00 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 1 - 2 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 1-0 |
04:30 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) | 0 - 1 | ปาเลสติโน่ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
08:00 | เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี | 3 - 0 | อัสติน โบลด์ | 1-0 |
08:00 | จะชนะ นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด [74%] | 4 - 2 | [67%] ซาน อันโตนิโอ | 1-2 |
09:00 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 1 - 0 | San Diego loyalty | 1-0 |
09:00 | จะชนะ ทาโคมา ดีเฟียนซ์ [72%] | 0 - 0 | [66%] Oakland Roots | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
18:00 | Noravank(N) | 0 - 1 | บานานต์ส | 0-1 |
21:00 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน [48%] | 0 - 1 | [88%] เอฟซี พิวนิค จะชนะ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
08:00 | ซานต้า เทคล่า | 0 - 0 | แอตเลติโก้ มาร์เต | 0-0 |
08:00 | ซีดี อากีลา | 4 - 0 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | 3-0 |
08:15 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 1 - 0 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
21:00 | TB/FCS/Royn | 0 - 1 | อีบีสเทิลมูล | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
08:00 | เรอัล ซีดี เอสปานา | 1 - 1 | ซีดี วิตอเรีย | 0-0 |
08:00 | เรอัล ซีดี เอสปานา | รอ | ซีดี วิตอเรีย |
ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
18:30 | เฮาเกสซุนด์(ยู 19) | 2 - 1 | โมลเด้ (ยู 19) | 1-1 |
19:00 | จะชนะ บรานน์ (ยู 19) [80%] | 2 - 2 | [70%] สตาเบ็ค (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) | 5 - 2 | อาซาเน่ ฟุตบอล(ยู 19) | 1-1 |
22:00 | ทรอมโซ่ (ยู 19) | 3 - 0 | แซนด์เนส ยูไอเอฟ (ยู 19) | 2-0 |
01:00 | มอสส์ (ยู19) | 0 - 1 | ฟอลโล่ (ยู 19) | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:15 | เมตาลุค เบคาเบด | 0 - 1 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอลลีก |
||||
21:00 | ฮาโปเอล เบนาย ลอด | 0 - 2 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา | 0-1 |
21:30 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 2 - 1 | ฮาโปเอล อิกซาล | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ AFC Womens Asian Cup Qualifiers |
||||
13:00 | เลบานอน(ญ)(N) | 1 - 0 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ญ) | 0-0 |
18:00 | กวม (ญ)(N) [42%] | 0 - 8 | [90%] เมียนมาร์ (ญ) จะชนะ | 0-3 |
22:00 | บาห์เรน (ญ) | 0 - 0 | ลาว (ญ) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:05 | ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา | 3 - 0 | ตลัซกาลาเอฟซี | 1-0 |
05:00 | Club Chivas Tapatio | 1 - 3 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Womans World Cup (Preliminaries) Europe |
||||
19:00 | มอนเตเนโกร(ญ) | 2 - 0 | อาเซอร์ไบจาน (ญ) | 1-0 |
21:00 | จะชนะ รัสเซีย(ญ) [96%] | 3 - 0 | [46%] มอลตา(ญ) | 1-0 |
22:00 | ลัตเวีย (ญ) | 1 - 4 | มาซิโดเนีย (ญ) | 1-2 |
22:00 | แอลเบเนีย(ญ) | 5 - 0 | อาร์เมเนีย( (ญ) | 3-0 |
22:00 | ตุรกี (ญ) | 1 - 0 | บัลแกเรีย (ญ) | 0-0 |
22:00 | จอร์เจีย (ญ) | 0 - 3 | ฟินแลนด์(ญ) | 0-1 |
22:59 | ยูเครน(ญ) [66%] | 4 - 0 | [67%] หมู่เกาะแฟโร(ญ) | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
22:59 | เดนมาร์ก(ญ) | 8 - 0 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) | 4-0 |
22:59 | อิสราเอล(ญ) | 0 - 1 | เยอรมนี(ญ) | 0-1 |
00:00 | โปรตุเกส(ญ) | 2 - 1 | เซอร์เบีย(ญ) | 1-1 |
00:15 | โปแลนด์(ญ) | 0 - 0 | นอร์เวย์(ญ) | 0-0 |
01:00 | ไอร์แลนด์(ญ) | 0 - 1 | สวีเดน(ญ) | 0-1 |
01:00 | เบลเยียม(ญ) | 7 - 0 | โคโซโว (ญ) | 5-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:00 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) | 0 - 1 | พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) | 0-1 |
18:00 | Metalist 1925 Kharkiv(U21) | 2 - 0 | Inhulets Petrove U21 | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
21:30 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 3 - 1 | เอ็มซี โอราน (ยู21) | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:25 | Al-Saqer | 0 - 0 | อัล-อราบี(ซาอุฯ) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิรัก ลิก |
||||
19:00 | Al Diwaniya | 3 - 1 | อาร์บิล | 0-0 |
19:00 | Samarra | 0 - 1 | อัล ซอลรา | 0-1 |
19:00 | แบกแดด | 2 - 2 | อัล-นาฟ | 2-1 |
21:15 | อัล โชลต้า | 3 - 2 | Zakho | 1-1 |
23:30 | Naft Misan | 2 - 0 | Al Minaa | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | เลอร์นายิน อาร์ทซัค [60%] | 1 - 0 | [80%] ชีรัค จะชนะ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
05:00 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 1 - 1 | โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 2 - 0 | เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
01:30 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 2 - 1 | Guarani de Trinidad | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
00:00 | Suure-Jaani United (w) | รอ | ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
18:15 | เปอร์ซิค เคดีรี่(N) [58%] | 4 - 2 | [78%] เปอซิปูร่า จายาปูร่า จะชนะ | 3-1 |
20:30 | เปอร์เซบายา สุราบายา(N) | 1 - 1 | เปอเซล่า ลามังกัน | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | โซรัซ FK อูลกัช | 1 - 1 | แยงไกเยอร์ | 1-0 |
18:00 | เอรัล นิวคัส | 1 - 1 | ชูตัน กูซาร์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Egypt Premier League |
||||
19:30 | เอล โอลิมปิก | 1 - 0 | Pioneers Club | 1-0 |
19:30 | เอล แฮมแมม | 2 - 2 | อัลซาร์ก้า | 1-2 |
19:30 | ฮาราส เอล เฮดู๊ด | 2 - 2 | Sporting Alexandria | 1-1 |
19:30 | บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า | 1 - 0 | เดเกอร์เนส | 0-0 |
19:30 | จะชนะ อาบู แคร์ เซเมด [83%] | 1 - 0 | [50%] อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
15:15 | จะชนะ ศรีวิจาย่า เอฟซี [91%] | 2 - 0 | [40%] AS Abadi | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor |
||||
21:00 | เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) | 4 - 4 | โนวาลิ(ฟุตซอล) | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย Supercopa de |
||||
08:20 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 3 - 2 | อเมริกา เด กาลี | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA D4 |
||||
01:00 | Ibis SC | 0 - 1 | เปโตรลิน่า พีอี | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร |
||||
16:00 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16) | 2 - 1 | สโลวาเกีย (ยู 16) | 2-0 |
20:00 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | 0 - 3 | อุรุกวัย (ญ) | 0-1 |
20:30 | กาตาร์ (ยู17) | 2 - 2 | ซาอุดิอาระเบีย ยู17 | 0-0 |
20:30 | อิตาลี(ญ) ยู23 | 1 - 4 | Spain (w) U23 | 0-0 |
21:05 | ฮอนดูรัส (ยู 20) | 3 - 1 | นิการากัว (ยู20) | 1-0 |
23:00 | คอสตาริกา (ญ)(N) | 0 - 1 | จาเมกา (ญ) | 0-0 |
01:00 | สเปน(ญ) | 3 - 0 | โมร็อกโก (ญ) | 1-0 |
02:30 | ตรินิแดดและโตเบโก (ญ) | 0 - 0 | ปานามา (ญ) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Pakistan Premier League |
||||
17:00 | Khan Research Laboratories | 0 - 3 | เอสเอสจีซี | 0-2 |
20:15 | ปากีสถาน อาร์มี่ | 1 - 1 | WAPDA FC | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา de elite |
||||
18:00 | Chao Pak Kei | รอ | Hang Sai |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
21:00 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 4 - 1 | AA Flamengo Guarulhos U20 | 2-0 |
21:00 | เทาบาเต้(เยาวชน) | 2 - 1 | Amparo U20 | 2-0 |
21:00 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) | 0 - 0 | คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) | 0-0 |
21:00 | เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) | 1 - 1 | วีโล คลับ (เยาวชน) | 0-1 |
21:00 | พัลไมรัส เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวช | 1 - 1 | โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) | 1-0 |
21:00 | ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) | 1 - 2 | เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) | 1 - 0 | เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) | 0-0 |
01:00 | กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) | 2 - 1 | ซานโตส(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | จะชนะ เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) [73%] | 3 - 3 | [63%] ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) | 2-0 |
01:00 | ปอนเต เปรตา(เยาวชน) | 0 - 1 | ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | มาริเลีย(เยาวชน) | 2 - 2 | Monte Azul SP (Youth) | 2-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียกัว ลีกอาชีพ |
||||
17:15 | จะชนะ ซัลเกาการ์ สปอร์ท คลับ [84%] | 1 - 1 | [47%] Sesa Football Academy | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
23:30 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 2 - 0 | CSA Steaua Bucuresti | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
21:30 | เฟคเกรอย | 2 - 2 | กเจลแซส | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
19:30 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | รอ | Sandvikens AIK FK | |
21:00 | FC Arlanda | รอ | IFK Osterakers FK | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | |
00:00 | Jarfalla | รอ | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลโคปาเวิร์ด |
||||
04:00 | อัตเลติโก อาเครียโน่ | 1 - 1 | Aquidauanense | 1-1 |
05:30 | วิลา โนวา | 3 - 0 | Rio Branco VN | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้(N) | 3 - 1 | วาซิโต้ เอฟซี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:00 | Argentino de Rosario | 1 - 2 | เดปอร์ติโบ มูนิซ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
03:00 | Jocoro FC Reserves | 4 - 2 | CD FAS U20 | 3-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปานามา Reserve League |
||||
06:00 | พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) | 4 - 1 | เทาโร(สำรอง) | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
08:00 | เรอัล เอสเทล | 3 - 0 | ยูเวนตุส มานากัว | 0-0 |
09:00 | มานากัว เอฟซี | 1 - 2 | HYH Export Sebaco FC | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | อัลมาโกร(สำรอง) | 0 - 2 | อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) | 0-2 |
20:00 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 2 - 1 | โคลอน (สำรอง) | 1-1 |
20:00 | เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) | 3 - 2 | ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) | 2-0 |
22:00 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) | 0 - 0 | ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) | 0-0 |
22:10 | Excursionistas Reserves | 1 - 3 | เบรัสเตกี(สำรอง) | 1-1 |
01:00 | วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) | 1 - 1 | ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) | 0-0 |
01:00 | CA Atlas Reserves | 1 - 0 | El Porvenir Reserves | 1-0 |
01:00 | คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) | 1 - 1 | CA Colegiales Reserves | 0-0 |
01:00 | ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) | 3 - 1 | ลอส อันเดส(สำรอง) | 1-0 |
01:00 | เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 0 - 1 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 0-0 |
01:10 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) | 1 - 1 | ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) | 0-1 |
01:15 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) | 1 - 0 | คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
20:00 | เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) | 1 - 2 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอล C ลีก |
||||
22:00 | Hapoel Segev Shalom | 0 - 1 | ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Israel Youth Cup |
||||
19:15 | Hapoel Shfaram U19 | 4 - 2 | เนเว่ โยเซฟ ยู19 | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ India I-League 2nd Division |
||||
14:30 | Shastri FC | 1 - 7 | ฮินดูสถาน เอฟซี | 0-1 |
17:00 | Rangers SC | 5 - 1 | Garhwal Diamon | 2-0 |
17:00 | Garhwal FC | 4 - 0 | Sudeva Moonlight FC | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:30 | Arapongas EC | 0 - 1 | Rolandia EC | 0-0 |
01:30 | Guanabara City FC | 1 - 2 | ABD FC | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Jordan League Women |
||||
22:00 | Amman (W) | 19 - 0 | Al Qadisiyah (W) | 6-0 |
00:30 | จะชนะ Al Orthodoxi (w) [97%] | 6 - 0 | [46%] Al Istiqlal (W) | 3-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
00:00 | VfB Hermsdorf | รอ | Sparta Lichtenberg | |
00:30 | VfR Krefeld-Fischeln | 4 - 2 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Brasileiro Aspirantes Sub 23 |
||||
02:00 | ซิเอร่า (ยู 23) | 2 - 1 | เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ England Southern League Central Division |
||||
01:45 | นูเนียตัน โบโรห์ | รอ | อัลเวเชิร์ช |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil Copa Gaucho |
||||
01:10 | Riopardense RS | 0 - 1 | GE Bage | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Kyrgyzstan Top Liga |
||||
16:00 | FC Kaganat | 0 - 2 | FC Ilbirs | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:30 | เบลา วิสต้า(ยู 20) | 1 - 1 | อินดิเพนเดนเต้ เอพี (ยู 20) | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Mongolia National League Women |
||||
10:10 | Arvis (w) | 0 - 0 | Tuuliin Tom Tulnuud (w) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ USA Independent League |
||||
09:30 | LA Force | 2 - 1 | San Diego 1904 FC | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก |
||||
21:30 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 0 - 5 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 0-1 |
23:45 | อลาชเคิร์ต(N) | 0 - 3 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 0-1 |
23:45 | จะชนะ อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี(N) [79%] | 2 - 2 | [58%] เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 2-1 |
23:45 | โบโด กลิมท์ | 6 - 1 | เอเอส โรม่า | 2-1 |
23:45 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 3 - 1 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 2-1 |
23:45 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 1 - 0 | สลาเวีย ปราก | 1-0 |
23:45 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 1 - 2 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0-2 |
23:45 | เอ็นเค มูรา 05(N) [80%] | 1 - 2 | [88%] แรนส์ จะชนะ | 1-2 |
23:45 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 1 - 0 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 0-0 |
23:45 | คาราบัค | 2 - 1 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 0-1 |
02:00 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 0 - 1 | เคเอเอ เกนท์ | 0-0 |
02:00 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 0 - 1 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 0-0 |
02:00 | เบามิต ยาโบลเนค | 2 - 2 | แรนเดอร์ส | 1-1 |
02:00 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 0 - 1 | อาแซด อัลค์มาร์ | 0-1 |
02:00 | สโลวาน บราติสลาวา | 2 - 0 | เอฟซี ลินคอล์น | 0-0 |
02:00 | บาเซิ่ล | 3 - 1 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Guatemala Segunda Division |
||||
09:00 | CSD San Pedro | 4 - 0 | เดปอร์ติโว เชนท์ล่า | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Australia NPL Queensland U23 |
||||
16:00 | Sunshine Coast Wanderers U23 | 3 - 0 | Peninsula Power U23 | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
08:00 | SD Panama Oeste | 3 - 0 | SD Atletico Nacional | 2-0 |
03:00 | UMECIT | 3 - 1 | โคลอน ซี-3 | 1-0 |
04:00 | CD Centenario | 0 - 4 | Sporting San Miguelito Reserves | 0-2 |
04:40 | Veraguas FC Reserves | 2 - 0 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(สำรอง) | 1-0 |
05:00 | San Martin FC | 1 - 2 | Costa Del Este Reserves | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil Campeonato Pernambucano A2 |
||||
01:00 | Atletico PE | 1 - 1 | 1 de Maio FC | 1-0 |