เบลารุสลีกสำรอง |
||||
5/8/66 20:00 |
สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | 2 - 2 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 0-0 |
5/8/66 17:00 |
เอฟซี อิสลอช(สำรอง) | รอ | ดินาโม มินส์(สำรอง) | |
9/7/66 22:00 |
เอฟซี อิสลอช(สำรอง) [66%] | 0 - 2 | [77%] เอฟซี มินส์ค(สำรอง) จะชนะ | 0-2 |
9/7/66 19:00 |
เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) | 0 - 1 | เอฟซี โกเมล(สำรอง) | 0-1 |
8/7/66 20:00 |
NaF Dayton reserve | 2 - 0 | เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) | 2-0 |
8/7/66 18:00 |
สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | 2 - 4 | อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) | 0-2 |
7/7/66 18:00 |
บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 5 - 1 | ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) | 4-0 |
7/7/66 17:00 |
ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | 0 - 1 | ดินาโม มินส์(สำรอง) | 0-1 |
3/7/66 21:00 |
เอฟซี โกเมล(สำรอง) | 1 - 2 | สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | 0-2 |
3/7/66 20:00 |
ดินาโม เบรสต์(สำรอง) | 2 - 2 | Smorgon 2 | 1-0 |
2/7/66 21:00 |
เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 3 - 1 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | 2-0 |
2/7/66 18:00 |
เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) | 1 - 1 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 1-0 |
2/7/66 17:00 |
ดินาโม มินส์(สำรอง) | 1 - 0 | เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) | 0-0 |
1/7/66 17:00 |
ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) | 8 - 0 | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) | 4-0 |
1/7/66 16:00 |
อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) | 2 - 2 | เอฟซี อิสลอช(สำรอง) | 1-1 |
26/6/66 19:00 |
เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) | 1 - 2 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 0-1 |
25/6/66 20:00 |
เอฟซี อิสลอช(สำรอง) | 3 - 1 | เอฟซี โกเมล(สำรอง) | 3-1 |
25/6/66 19:30 |
สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | 1 - 1 | ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) | 0-1 |
24/6/66 18:00 |
บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 1 - 0 | NaF Dayton reserve | 1-0 |
24/6/66 17:00 |
เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) | รอ | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | |
24/6/66 17:00 |
ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | 0 - 1 | อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) | 0-0 |
12/6/66 18:45 |
จะชนะ อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) [90%] | 3 - 1 | [77%] เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) | 0-1 |
12/6/66 16:00 |
เอฟซี โกเมล(สำรอง) | 2 - 0 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | 1-0 |
11/6/66 21:00 |
เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 0 - 1 | Smorgon 2 | 0-1 |
10/6/66 18:30 |
ดินาโม มินส์(สำรอง) | 6 - 0 | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) | 1-0 |
9/6/66 20:00 |
เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) | 3 - 2 | สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | 0-0 |
7/6/66 17:00 |
จะชนะ ดินาโม มินส์(สำรอง) [93%] | 5 - 1 | [45%] เอฟซี อิสลอช(สำรอง) | 1-0 |
5/6/66 17:00 |
เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) [49%] | 0 - 3 | [91%] บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) จะชนะ | 0-2 |
4/6/66 20:00 |
เอฟซี โกเมล(สำรอง) | 4 - 2 | เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) | 2-1 |
4/6/66 16:00 |
จะชนะ Smorgon 2 [77%] | 2 - 1 | [67%] อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) | 1-1 |