บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������� 29/11/2564

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:00 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ รอ แอดเลติโก ทูคูแมน
04:00 โบคา จูเนียร์ส รอ นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
05:15 ราซิ่ง คลับ รอ ลานุส
07:30 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี รอ อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้
07:30 ซีเอ พลาเทนเซ่ รอ ซีเอ ฮูราแคน

��������������� บราซิล ซีรี่ เอ

05:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ รอ บาเฮีย บีเอ

��������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

01:00 เวเจิล รอ มิดทิลแลนด์

��������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

21:00 เอฟซี อูฟา รอ สปาร์ตัก มอสโก
22:59 อาร์เซน่อล ตูล่า รอ โลโคโมทีฟ มอสโก

��������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

19:00 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1 - 1 โรด้า เจซี 0-0
02:00 เอ็มเมน รอ อัลเมเร่ ซิตี้

��������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

03:15 เอสโตริล รอ ซานตาคลารา

��������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

01:00 เอล์ฟส์บอร์ก รอ เอไอเค โซลน่า
01:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ รอ โอเรโบร
01:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค รอ ฮัคเค่น

��������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 กัซเทป รอ เฟเนร์บาห์เช่

��������������� ลาลีกา สเปน

03:00 โอซาซูน่า รอ เอลเช่

��������������� สเปน ลาลีกา 2

03:00 เออิบาร์ รอ คิโรน่า

��������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

02:45 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ รอ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส

��������������� อิตาลี เซเรีย บี

02:30 แตร์นาน่า รอ โครโตเน่

��������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:00 ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 2 - 2 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 1-2
18:35 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) 0 - 4 คุนชาน เอฟซี 0-3

��������������� สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

02:45 เบรซิน ซิตี้ รอ Darvel FC

��������������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

00:30 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย รอ ซอร์ย่า ลูแฮงส์

��������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:30 กาซ เมตาน เมดิอัส รอ ฟารูล คอนสแตนต้า
01:30 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ รอ เอฟซีคลินเซนิ

��������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:00 โบแร็ค คาแค็ก รอ โปรเลเตร์ โนวี ซาด
22:59 วอจโวดิน่า โนวิ แซด รอ มัลโดส ลูการ์นี

��������������� ตุรกี 2 Ligi A

00:00 Tuzlaspor Kulubu รอ เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี

��������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:15 โดโกเรต์ส รัซกราด รอ ซีเอสเคเอ โซเฟีย

��������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

00:00 สโลวาน บราติสลาวา รอ เอสเคเอฟซีเรด

��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 คลับ เลออน 2 - 0 พูอีบลา 1-0

��������������� อิตาลี C1A

17วินาที อัลบิโนเลฟเฟ่ 1 - 0 ปิอาเชนซา -
03:00 ยูเว่ สตาเบีย รอ ทารันโต้

��������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

01:00 อมาดอร่า รอ เอสแอล เบนฟิก้า บี

��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:45 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี รอ อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี
01:00 อโปเอล นิโคเซีย รอ โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี

��������������� อิสราเอล Leumit ลีก

00:00 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม รอ บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
00:00 คาฟร์ กาซิม รอ ฮาโปเอล อฟูล่า
00:00 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า รอ ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา

��������������� เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

02:45 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู รอ มาร์รีน

��������������� ซีเรีย คัพ

17:55 ฮัททีน 1 - 2 อัล-โมฮาฟซา 0-1
17:55 AI Nabk 1 - 6 Al-Horiyah 0-2
17:55 อัล-โชต้าดามัสกัส 5 - 1 Shorta Hama 2-1

��������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:30 เซอร์โร ลาร์โก(N) รอ ทอร์ค

��������������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

18:30 เมส ราฟซานจาน 1 - 0 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 0-0
18:30 เพย์กัน 0 - 1 กอล โกฮาร์ เอฟซี 0-1
48 วินาที เซปาฮัน 1 - 0 นาซซาจี้ มาซานดาราน 1-0
54 วินาที ซาแนท นาฟ 1 - 1 เอสเตกฮลัล 1-1
21:30 เพอร์เซโปลิส รอ นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี

��������������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก

45+วินาที Al Sadaqa FC 0 - 0 อัลฮิลาล -
18วินาที อัล-ชาต 0 - 0 อัล-มาดิน่า -
22:59 อัล-อาห์ลี เบงซี่ รอ Shah Bob Chyba

��������������� อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

02:45 Hashtag United รอ AFC Sudbury

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

03:00 อัลมิแรนเต้ บราวน์ รอ อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
07:10 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ รอ ซานมาร์ติน ทูคูมัน

��������������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

16:30 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 0 - 3 ดินาโม บาตูมี 0-0
16:30 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 1 - 2 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

89 วินาที เอฟเค กาบาล่า 0 - 0 คาราบัค 0-0

��������������� ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก

14:30 ชานตง(ญ)(N) 1 - 0 เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) 0-0
14:30 เสฉวน(ญ)(N) 0 - 2 Beijing ZaoTai Woman 0-2

��������������� จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

13:00 เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี(N) 1 - 0 เฉวียนโจว หย่าซิน 0-0
13:00 ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) 2 - 2 ยูนนาน กุนลู 0-0
13:30 ส่านซีเชาเยว่(N) 1 - 5 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ 1-0
13:30 อู๋ซี หวูโกว(N) 4 - 0 แดนทองเถิงเย่ว 0-0

��������������� เยอรมันลีกา 3

01:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค รอ ซวิคเกา

��������������� บาห์เรนคิงส์คัพ

22:15 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) รอ อัล นาจม่า
00:30 อัล ฮัดด์ รอ Al Khaldiya

��������������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

69 วินาที Al Kholood 3 - 1 อัล-จาบาลีน 2-0
54 วินาที Bisha FC 0 - 2 อัล-โชอาลาห์ 0-2
21:30 อัล-จีล รอ อัล-คาว์แคบ

��������������� อิสราเอลลีก

00:00 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา รอ เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด

��������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

21:00 US Chaouia รอ ซีเอ บัตน่า
21:00 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ รอ IRB Ouargla
21:00 ยูเอสเอ็ม อันนาบา รอ เอเอส เอน เอ็มลิล่า
21:00 เอ็มโอ คอนสแตนติน รอ เอ็มโอ เบไจอา
21:00 ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค รอ อาร์ซี คูบา
21:00 เอเอสเอ็ม ออราน รอ MCB Oued Sly
21:00 SKAF Khemis Melina รอ CRB Ain Ouessara
21:00 จีซี มาสคาร่า(N) รอ เอ็มซี ไซดาร์
21:00 JS Bordj Menaiel รอ Hamra Annaba
21:00 NRB Teleghma รอ เอ็มซี อีไอ อิวล์มา
21:00 เจเอสเอ็ม เบอจายา รอ Hanshely
21:00 เจเอสเอ็ม สกิกดา รอ IRB Lakhdaria
21:00 ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ รอ El Bayadh
21:00 CRB Temouchent(N) รอ ES Ben Aknoun
21:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช รอ JSM Tiaret
21:00 ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส รอ SC Ain Defla

��������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน

18:15 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 0 - 2 Alians Lypova Dolyna 0-1
22:30 โอโบโลน เคียฟ รอ เมตาลิสต์ คาร์คีฟ

��������������� Womans World Cup (Preliminaries) Europe

02:00 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) รอ มาซิโดเนีย (ญ)

��������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

17:00 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ รอ คานัวลาส เอฟซี
17:00 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส รอ โกมูนิกาซิโอเนส
03:00 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ รอ วิลลา ซาน คาร์ลอส

��������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:00 จีซี มาสคาร่า(ยู 21) 3 - 1 เอ็มซี ซายดา(ยู21) 2-1
16:10 WA Boufarik U21 0 - 1 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) 0-1
16:10 ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 1 - 4 IRB Ouargla U21 0-2
16:10 CR Temouchent U21 1 - 0 ES Ben Aknoun U21 0-0
16:10 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 4 - 2 JSM Tiaret U21 3-1
16:10 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 2 - 2 Ain Defla U21 2-1
16:15 MO Constantine U21 3 - 0 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 0-0
16:15 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 0 - 2 USM Khenchela U21 0-1
16:15 ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ ยู 21 0 - 1 MC El Bayadh U21 0-1
16:20 NRB Teleghma U21 1 - 1 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 0-0

��������������� เบลเยียม U21

01:30 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) รอ เอเอสยูเปน (ยู 21)
01:30 คอร์ตจิค (ยู 21) รอ Seraing U21
01:30 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) รอ โลมเมิล เอสเค (ยู 21)
01:30 ราซิ่ง เกงค์(ยู21) รอ ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21)
01:30 เคเอเอ เกนท์(ยู21) รอ คลับ บรูซ(ยู21)
01:30 สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) รอ แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21)
01:30 เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) รอ รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21)
02:00 แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) รอ Deinze U21
02:00 เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) รอ เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21)
02:00 เวสเทอโล(ยู 21) รอ ลีร์เซ(ยู21)
02:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) รอ อันเดอร์เลช(ยู21)
02:00 เควี เมชิลิน(ยู 21) รอ รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)
02:30 RWD Molenbeek U21 รอ เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21)

��������������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:59 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ รอ เซงลีอา แอทเลติค
03:00 ราบัตอาแจ็กซ์ รอ ซาน กวานน์ เอฟซี

��������������� หมู่เกาะแฟโร คัพ

01:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ รอ ไวกิงเกอร์ โกตู
01:00 นซี ลูนาวิค รอ เอชบี ทอร์ชาฟน์

��������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา

89 วินาที Mladost Novi Sad 1 - 1 IMT Novi Beograd 1-0

��������������� เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

19:00 เอฟซี นอร์ดเจลแลนด์ (สำรอง) 1 - 3 บรอนด์บี้ (สำรอง) 1-2

��������������� ตุรกี A2 ลีก U19

18:00 กัซเทป (ยู 19) 4 - 5 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 2-4

��������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

3วินาที ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี(N) 0 - 0 เปรซียา จาการ์ตา -

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

07:40 โบโกตา เอฟซี รอ ลาเนรอส เอฟซี

��������������� Egypt Premier League

51 วินาที Kafr El Shaikh 1 - 0 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ 0-0

��������������� อินโดนีเซีย Div.1

15:15 เซเมน ปาดัง 1 - 0 AS Abadi 1-0
18:15 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 1 - 2 พีเอสซีเอสซิลาแคบ 0-1
18วินาที พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ 0 - 0 เบเบล ยูไนเต็ด -

��������������� โอมานสหพันธ์ฟุตบอล

55 วินาที โอมาน คลับ 2 - 1 อัล ซีบ 1-1
46 วินาที อัลรูสตัก 2 - 1 อัล มูซานนาห์ 2-1
21:20 อัล นาเซอร์ (โอมาน) รอ ดูฟาร์

��������������� กระชับมิตร

พักครึ่ง พักครึ่ง เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19(N) 1 - 0 อังกฤษ (ญ) ยู19 1-0
22:00 Portugal (w) U23 รอ อิตาลี(ญ) ยู23
01:40 เนเธอร์แลนด์(ญ) รอ ญี่ปุ่น(ญ)
02:00 เบลเยียม (ญ) ยู 23 รอ เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู23

��������������� อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด(N) รอ เซนไนยิน เอฟซี

��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

45วินาที ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0 - 1 โฮลสไตน์ คีล 2 -

��������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส รอ Puerto Nuevo

��������������� เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

90 วินาที Bahir Dar Kenema FC 0 - 2 Mekelakeya 0-0
22:00 Sebeta City รอ Wolaita Dicha

��������������� ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 ราซิ่ง คลับ อาบีจาน รอ Stella Club d'Adjame
00:45 เอเอสไอ อเบนกัวรูว รอ เอลวายเอส ซาสซานดรา

��������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

07:00 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) รอ เทาโร เอฟซี

��������������� มอนเตเนโก Div.2

ต่อเวลา วินาที FK Mladost DG 1 - 0 เอฟเค เบราเน 0-0

��������������� มาลี Premiere Division

22:59 Yeelen รอ Djoliba
01:00 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก รอ AS Bakaridjan

��������������� เซอร์เบีย U19 ลีก

17:00 คูการิค(ยู 19) 1 - 2 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 0-0

��������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

01:00 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ รอ ทีเอสจี เฟดเดอเชม

��������������� ชิลี Primera D

04:00 Deportes Limache รอ อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส

��������������� อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

02:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) รอ ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
02:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) รอ ฟูแล่ม(ยู 23)
02:00 เรดดิ้ง(ยู 23) รอ มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23)
02:00 ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) รอ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23)
02:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) รอ นอริช ซิตี้ (ยู 23)

��������������� อาร์เจนตินา Torneo B

03:00 Club Deportivo Zoe รอ CSD Jose C Paz
03:30 Colon Chivilcoy รอ Compania General

��������������� อังกฤษ U23 1.Liga

45+วินาที ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 0 - 0 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) -

��������������� ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

02:45 เกล็นนาโวน(สำรอง) รอ ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง)
02:45 คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) รอ ลินฟีลด์(สำรอง)
03:00 เกล็นโตรัน(สำรอง) รอ โคเลอไรน์(สำรอง)

��������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:45 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด รอ Booth Road Celtic
02:45 เซนต์ มอชแทส รอ ครูมลิน ยูไนเต็ด

��������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

82 วินาที เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 2 - 3 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 0-3
87 วินาที เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 1 - 2 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 1-0
47 วินาที ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 0 - 0 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 0-0

��������������� อุรุกวัยลีกสำรอง

02:00 แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) รอ ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง)

��������������� เวเนซุเอลา U20 ลีก

21:30 Deportivo La Guaira U20 รอ Deportivo Petare U20
02:30 UCV U20 รอ เมโทรโปลิตานอส เอฟซี(สำรอง)

��������������� PER C

01:30 AD Tarma รอ CD Alfonso Ugarte de Puno

��������������� India Santosh Trophy

11:00 Uttar Pradesh 1 - 0 Himachal Pradesh 1-0
15:45 ฉัตติสครห์ 0 - 2 Services 0-0

���������������

87 วินาที เดริต้า จิลาน 3 - 0 KF Dukagjini 1-0

���������������

87 วินาที โพรลีนเอฟซี 1 - 3 Kataka FC 1-1

���������������

01:00 Pague Menos รอ Quixada CE
01:30 เซา โฮเซ่ มา รอ Juventude MA
01:30 อเมริกาโน่ บาคาบาล รอ อิมเพอราทิช

���������������

18:45 สวาดฮินาต้า เคเอส 1 - 2 อาบาฮานี 0-1

���������������

23:30 US Ouakam Dakar รอ Oslo FA
23:30 Thies FC รอ Mbour

���������������

18:00 เอสโตริล(ยู 23) 2 - 0 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 1-0

���������������

11:00 Himachal Pradesh (W) 3 - 2 Bihar (W) 1-1

���������������

12:15 Panipi Raya FC 6 - 2 Rajawali FC 2-1
13:00 พีเอสไออาร์ เรมแบง 2 - 1 PSISa Salatiga 0-1
13:00 ซุมเบอร์ซารี เอฟซี 3 - 0 AFA Syailendra 1-0
14:15 Persidago Gorontalo 7 - 1 Kreasindo FC 2-1
16:00 PSPK Pasuruan Kota 2 - 1 Persemag Magetan 0-1
89 วินาที เปอร์ซิดาฟอน 2 - 1 Persid Jember 1-1

���������������

21:00 Bolivar Reserves รอ The Strongest Reserves

���������������

22:30 Royal FC รอ AS Koupela

���������������

13:15 เอเอสซี 2 - 2 Bangalore Eagles 2-2
15:15 บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 Student Union FC 1-0
17:15 Kodagu FC 0 - 4 เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด 0-1

���������������

14:15 Brigade Boys FC 0 - 0 นิว โร้ดทีม 0-0
18:00 เนปาลอาร์มี่ เอฟซี 0 - 0 มาชฮินดรา เอฟซี 0-0

��������������� เติร์กเมนิสถาน

17:00 เอชทีทียู อาชกาบัต 5 - 0 Energetik Mary 1-0
17:00 Sagadam FK 0 - 1 Nebitchi 0-1

���������������

35วินาที ซาเฮล SC 0 - 1 Akokana FC -

���������������

02:45 CA Regional รอ Estudiantes de Resistencia

���������������

07:00 Mario Mendez FC รอ SD Panama Oeste

���������������

45+วินาที DTB FC 0 - 0 เอ็นดันดา เอฟซี -

���������������

22:30 อัล คูไรติอัต รอ อัล ชาฮานียา
22:30 Al Nasa(QAT) รอ อัล มาร์คไฮยา

���������������

พักครึ่ง พักครึ่ง Aias Salaminas 0 - 1 Eolikos Mytilinis 0-1

��������������� 29/11/2564



���������������Egypt Premier League, India Santosh Trophy, PER C, Womans World Cup (Preliminaries) Europe, กระชับมิตร, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ชิลี Primera D, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซีเรีย คัพ, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, เติร์กเมนิสถาน, บราซิล ซีรี่ เอ, บาห์เรนคิงส์คัพ, เบลเยียม U21, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, มอนเตเนโก Div.2, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, เวเนซุเอลา U20 ลีก, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย ลิกา 1, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, หมู่เกาะแฟโร คัพ, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี เซเรีย บี, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอลลีก, อุรุกวัยลีกสำรอง, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, โอมานสหพันธ์ฟุตบอล, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก,