บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������� 24/09/2564

��������������� ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก รอ แชมร็อค โรเวอร์ส
01:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
01:45 ดันดาล์ค รอ สลิโก โรเวอร์ส
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ รอ ฟินน์ ฮาร์ปส์
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ รอ ลองฟอร์ด ทาวน์

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:00 ซาร์เมียนโต้ รอ เบเลซ ซาร์สฟิลด์
07:15 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า รอ ซีเอ พลาเทนเซ่

��������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:45 คลับบรูซ รอ อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน

��������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 โกลนิค เลชน่า รอ เลเชีย กอเดนซ์
01:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก รอ เลช พอซนาน

��������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

01:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ รอ บาเยิร์น มิวนิค

��������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

23:30 ไฮน์เดนเฮลม์ รอ ดาร์มสตัดท์
23:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก รอ แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา

��������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

02:00 เกววีลย์ อูแอส รอ แก็งก็อง
02:00 โซโชซ์ รอ เอเจ โอแซร์
02:00 นีมส์ รอ เลอ อาฟร์
02:00 ปัว เอฟซี รอ ยูเอสแอล ดันเคอร์
02:00 น็องซี่ รอ อาเมียงส์
02:00 โรเดซ อเวรอน รอ เกรอน็อบล์
02:00 ดิฌง รอ วาล็องเซียนส์
02:00 ชามัวร์ นิออร์ท รอ ปารีส เอฟซี

��������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น รอ เอ็นเอซี เบรด้า
01:00 เอ็มเมน รอ เดน บอสช์
01:00 เอฟซี ออสส์ รอ โวเลนดัม
01:00 เดอ กราฟสคัป รอ เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
01:00 เอดีโอ เดน ฮาก รอ โรด้า เจซี
01:00 อัลเมเร่ ซิตี้ รอ ดอร์เดรชท์
01:00 เอสซี เทลสตาร์ รอ อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
01:00 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี รอ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
01:00 วีวีวี เวนโล รอ เฮลมอนด์ สปอร์ต

��������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน รอ มาริติโม่
03:15 กิล วิเซนเต้ รอ ปอร์โต้

��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

17:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ รอ วิสเซล โกเบ

��������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 อัลเตย์สปอร์ รอ เบซิคตัส เจเค

��������������� สเปน ลาลีกา 2

01:00 เรอัล โซเซียดาด บี รอ ฮูเอสก้า
02:00 อัลเมเรีย รอ เตเนริเฟ่

��������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2

01:45 บาร์โรว์ รอ นิวพอร์ต เคาน์ตี้

��������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45 โคเวนทรี ซิตี้ รอ ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน รอ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส

��������������� กระชับมิตร คัพ

04:00 Alebrijes de Oaxaca II รอ Ciervos FC
08:30 คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร รอ CD Cuautla

��������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

60 วินาที หนานจิงซิตี้เอฟซี(N) 1 - 0 ซูโจว ดองวู 1-0
18:35 เจียงซี เหลียนเชง(N) รอ เจ้อเจียง กรีนทาวน์

��������������� โปรตุเกส คัพ

01:30 อัลแวร์กา รอ เอสซี บียา เรอัล

��������������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

23:30 โคลอส โคซาลิฟก้า รอ เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า

��������������� สโลวีเนีย ลิกา 2

22:59 เอ็นเค ครักคา รอ NK Rogaska
00:00 ทริงลาฟ คราน รอ NK Primorje

��������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:30 เอฟซี วิล 1900 รอ เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
01:30 วินเตอร์ทูร์ รอ อารัว

��������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 ออร์ไกร์ท รอ เอเอฟซี เอสคิลทูน่า

��������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:00 ราปิด บูคาเรสต์ รอ ซีเอส โวลุนทารี

��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

00:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ รอ เฟรเดอริเซีย
00:00 เฮลซิงกอร์ รอ โฮโบร

��������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

23:10 ซังค์ พอลเท่น รอ เอสเคยู อัมเสตทเทน
23:30 ออสเตรีย ลัสเตนัว รอ FC Superfund Pasching
23:30 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ รอ เอสวี ฮอร์น
23:30 คัพเฟ่นเบิร์ก รอ เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
23:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง รอ เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913

��������������� ตุรกี 2 Ligi A

00:00 โคแคลิสปอร์ รอ Tuzlaspor Kulubu

��������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า รอ อาร์ดา

��������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 Sokol Dolna Zdana รอ เทรนซิน

��������������� ลีกา 1 ฮังการี

01:00 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี รอ ปาคซิ เซ

��������������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:00 ลีแอร์ส รอ วาสแลนด์ บีเวเรน

��������������� ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 คาร์บินทารี เอฟซี รอ เชลบอร์น
01:45 แอธโลน ทาวน์ รอ เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)
01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ รอ ยูซี ดับลิน
01:45 Treaty United รอ คอร์ก ซิตี้

��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 ปาชูก้า 1 - 0 เนกาซ่า 1-0
08:00 พูอีบลา รอ ครูซ อาซูล
09:00 เอฟซี ฮัวเรซ รอ กัวเรตาโร่ เอฟซี

��������������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

01:45 อาร์บรอท รอ คิลมาร์น็อค

��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 โดซ่า คาโตโกเปีย รอ เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี

��������������� เวลส์ คัพ

01:45 แกลร์นาร์ฟอน รอ เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี
01:45 ทาฟฟ์ เวลล์ รอ ลันวิท เมเจอร์
01:45 ทคอนวี ยูไนเต็ด รอ เดอะ นิว เซนต์ส
01:45 Colwyn Bay รอ รูตินทาวน์ เอฟซี
02:00 Cambrian Clydach รอ เพนนี่บอนท์เอฟซี

��������������� สิงคโปร์ ลิก

18:45 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี รอ แทมปิเนส โรเวอร์ส
18:45 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี รอ โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี

��������������� ฝรั่งเศส ลีก3

00:00 อาวรองเช่ รอ บูโลญจน์
00:00 บาสเตีย ซีเอ รอ เรด สตาร์ 93
00:00 โชเลท เอสโอ รอ เอฟซี แซมบี
00:00 เกรไตล์ รอ สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี
00:00 เลอ ม็องส์ รอ อูแอส กงการ์กโน่
00:00 เซเต้ เอฟซี รอ บรูค พีรอนนาส
00:00 Stade Briochin รอ อานซี
00:00 วิลเลฟรองเช รอ โอร์แลงส์ ยูเอส

��������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:00 บอลติกปาเนเวจิส รอ เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส

��������������� โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 วิดซอว์ ลอดส์ รอ เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
01:30 เคเอส พอลโควิค รอ จีเคเอส ทิคี

��������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

00:00 เอฟซี โกเมล รอ ดินาโม เบรสต์

��������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 พลาซ่า โคโลเนีย รอ วิลล่า เอสปาโนลา

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

06:00 เดปอร์ติโว กาลี รอ เดปอร์ติโว เปไรร่า
08:00 อ็องเซ่ กัลดาส รอ เอเลี่ยนซา เพตโทรลา

��������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

22:00 วิคตอเรีย ซิซคอฟ รอ ดูก้า ปรากซ์
22:59 อัสติ นาดลาเบม รอ เบอโน่

��������������� ซาอุดีอาระเบียลีก

22:40 แอ๊บฮา รอ อัล ดาฮัม
00:25 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) รอ อัล ทาวอน

��������������� UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:45 บานนี่ ยาส รอ อัจมาน
21:45 กอร์ ฟัคเค่น รอ อัล ด๊าฟร่า
00:00 อัล ชาร์จาห์ รอ อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)
00:00 เอมิเรตส์ คลับ รอ อัล นาเซอร์ ดูไบ

��������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

22:00 โมโรคา สวอลโลส์ รอ เคป ทาวน์ ซิตี้

��������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

00:30 อัล บากา รอ อัล แรมธ่า คลับ

��������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

32วินาที กูชิง เอฟเค 1 - 2 กลันตันยูไนเต็ด -

��������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:59 คัวริบก้า รอ อิตติฮัด เด แทงเจอร์
01:15 แมคฮาร์บ รอ เอฟยูเอส ราบัท
03:30 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก รอ คลับ แซลมี

��������������� ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์

20:00 มาร์ค บาลาต้า รอ ซแบ๊บ อัลคาลิล
22:59 Tubas รอ ฮิลาล อัล คูดส์

��������������� อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

01:45 อเวเลย์ รอ บาร์คกิ้ง แอน อีสท์ แฮม

��������������� เซเรีย บี บราซิล

05:00 เรโม เบเลม รอ เนาติโก (พีอี)
05:00 โกยาส รอ วิลา โนวา
07:30 บัสควอ เอฟซี รอ วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)

��������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

23:15 ไอเอฟ เวสตรี รอ กอเดรนเกอร์

��������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 อารากัว เอฟซี รอ เดปอร์ตีโบ ลาร่า
05:15 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา รอ แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา

��������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

04:30 ฮัวชิปาโต้ รอ ปาเลสติโน่
07:00 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า รอ โอ.ฮิกกิ้นส์

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

06:00 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ รอ นูเอว่า ชิคาโก้
07:10 เทมเปอร์ลีย์ รอ ชาคาริตา จูเนียร์ส

��������������� สโลวาเกีย 3.Liga

23:30 เอสเอฟเอ็ม เซเนค รอ FK Slovan Most pri Bratislave

��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

23:30 โอลิมปิก ลียง (ญ) รอ แก็งก็อง (ญ)

��������������� USL ดิวิชั่น 1

07:00 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) รอ ทัลซ่า รัฟเนค

��������������� อียิปต์ คัพ

00:00 สโมฮา เอสซี รอ พีระมิดส์ เอฟซี

��������������� พรีเมียร์ลีก แคนาดา

06:45 St. Catharines Hrvat รอ Atletico Sporting Toronto

��������������� รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

17วินาที อูฟา (เยาวชน) 0 - 0 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) -
15วินาที ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) 0 - 0 เอฟเค อูราล (เยาวชน) -
16วินาที เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 0 - 0 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) -
17:00 รูบิน คาซาน (สำรอง) รอ Konopliev Youth
17:00 Strogino Youth รอ สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)
17:00 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) รอ UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
17:00 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) รอ Khimki Youth
18:00 Chertanovo Moscow Youth รอ โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน)
19:00 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) รอ FK Nizhny Novgorod Youth
22:59 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) รอ พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน)

��������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 โปกอน เซซิน (เยาวชน) รอ จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)

��������������� ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

18:00 สเปน(ญ) ยู17(N) รอ ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) ยู17
21:00 แอลเบเนีย(ญ) ยู17 รอ มอนเตเนโกร(ญ) ยู 17
22:59 Kosovo U17(w)(N) รอ จอร์เจีย (ญ) ยู17
22:59 เบลารุส(ญ) ยู17 รอ Luxembourg U17 (w)
00:00 ไอซ์แลนด์(ญ) ยู17 รอ เซอร์เบีย(ญ) ยู17

��������������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

00:00 เอฟเคเซต้า รอ เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด

��������������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:00 เอฟซี เทลาวี รอ ดีลา กอริ
22:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ รอ โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
00:00 ดินาโม บาตูมี รอ แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ
00:00 ดินาโม ทบิลิซี รอ ซามเตรเดีย

��������������� ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

00:30 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) รอ เอสซี ฮีเรนวีน (ญ)
00:30 ซโวลเล่ (ญ) รอ เอดีโอ เดน ฮาก (ญ)
00:30 วีวี อัลค์มาร์ (ญ) รอ Feyenoord Rotterdam (W)

��������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล รอ เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ

��������������� ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ

21:30 อุซเบกิสถาน(ฟุตซอล)(N) รอ อิหร่าน (ฟุตซอล)
00:00 โปรตุเกส (ฟุตซอล)(N) รอ เซอร์เบีย (ฟุตซอล)
00:00 สเปน (ฟุตซอล)(N) รอ สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล)

��������������� นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

22:59 ไบรน์ เอฟเค (ยู 19) รอ สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19)

��������������� เกาหลี ชาเลน ลีก

17:00 อินชอน โคเรียล รอ อุลซันซิติเซ่น

��������������� จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 ตงกวนกวนเหลียน(N) 1 - 3 ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ 1-2
14:00 เซียะเหมิน ลู่ต่าว(N) 1 - 0 ชานซี เมโทรโพลิส 0-0

��������������� เยอรมันลีกา 3

00:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี รอ มักเดเบิร์ก

��������������� ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด รอ ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด รอ ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00 หนองบัวลําภู รอ บางกอกกล๊าส เอฟซี

��������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

44วินาที เอฟเค ไพรบราม บี 0 - 0 พัลเซ่น 2 -
20:30 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 รอ เทปลิซ บี
21:30 บานิค ออสตราว่า 2 รอ เอฟซี วราทิมอฟ

��������������� บาห์เรนคิงส์คัพ

22:15 อัล นาจม่า รอ บูไสทีน
23:30 อัล ริฟฟา รอ อัล ฮาล่า

��������������� UAE Etisalat เอมิเรตคัพ

20:20 ดิบา ฟูไจรัช รอ อัล ฮัมริยา
20:20 อาห์ลี อัล ฟูจารัช รอ อัล อราบี
20:20 อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า รอ Gulf Heroes FC

��������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

01:45 อาดส์ เอฟซี รอ Ballyclare Comrades

��������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:45 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) รอ อัล-นาเซอร์(เยาวชน)

��������������� อิสราเอลลีก

58 วินาที มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 0 - 0 มัคคาบิ ทามร่า 0-0
16วินาที ชิมชอน เทลลอาวีฟ 0 - 0 มัคคาบี้ ยาฟเน่ -
2วินาที ไอโรนี่ เนเชอร์ 0 - 0 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส -
16:30 ฮาโปเอล แอชเคลอน รอ บีไน ไอลัท
17:00 เอฟซี ดิโมนา รอ MS Ironi Kuseife
17:15 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม รอ ฮาโปเอล อิกซาล
18:00 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก รอ ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า
18:30 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู รอ เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด
18:45 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา รอ ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน
19:00 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม รอ อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม
19:00 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค รอ มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
19:00 มัวดอน สปอร์ตทิร่า รอ ฮาโปเอล คัวแคบ
19:00 รูบิ ชาปิร่า รอ ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา
19:00 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา รอ ฮาโปเอล อิกซาล
19:00 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา รอ เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี
19:30 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี รอ ฮาโปเอล บีไน ปาเดส

��������������� AFC Womens Asian Cup Qualifiers

17:00 ฟิลิปปินส์ (ญ)(N) รอ จีน-ฮ่องกง (ญ)
20:00 สิงคโปร์ (ญ)(N) รอ อินโดนีเซีย (ญ)

��������������� เช็ก U19 ลีก

17:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) รอ เมทีโอปราก(ยู 19)

��������������� ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

22:00 เลียตาว่า โจนาว่า รอ FK Minija
22:00 Suduva Marijampole II รอ FK Kauno Zalgiris II

��������������� แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 เคป ทาวน์ ออล สตาร์ รอ Hungry Lions

��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2

22:59 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย รอ คาร์มิโอทิสซ่า

��������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:35 อัล คิว ซา รอ ฟลานเดรีย

��������������� ยูเครน U21 ลีกา

17:00 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) รอ เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21)
17:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) รอ Inhulets Petrove U21
17:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) รอ Metalist 1925 Kharkiv(U21)
17:00 ดนีโปร-1 (ยู 21) รอ ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)
17:00 FC Mynai U21 รอ ลวีฟ(ยู 21)
17:00 Rukh Vynnyky U21 รอ ดินาโม เคียฟ (ยู 21)
17:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) รอ Veres Rivne U21

��������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:15 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) รอ เกรมิโอ้ (เยาวชน)

��������������� UAE RL

20:30 อัล วาเซิ่ล(สำรอง) รอ อัล อิตติฮัด คาลบา (สำรอง)
20:30 อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) รอ อัล วาห์ดา อาบู ดาบี (สำรอง)
20:30 อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) รอ อัล โอรูบา (ยู 21)

��������������� ISR U19

20:00 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) รอ Hakoach Macabi Ramat Gan U19

��������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:30 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา รอ ยูเอสเอ็ม อุจดา
22:30 JSM Jeunesse Sportive El Massira รอ UTS Union Touarga Sport Rabat

��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 พูเอบลา (ยู20) รอ ครูซ อซูล(ยู20)
22:00 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) รอ เกเรตาโร่ (ยู20)
05:45 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) รอ Mazatlan U20

��������������� เบลเยียม U21

00:30 เควี เมชิลิน(ยู 21) รอ ราซิ่ง เกงค์(ยู21)

��������������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:00 มาร์ซักลอกก์ เอฟซี รอ ราบัตอาแจ็กซ์
02:00 เครนดิ รอ มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี

��������������� มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 FCM Ungheni รอ อิสกร้า สตาลี่
20:00 FC Sucleia รอ เอฟซี คาฮูล-2005
20:00 เอฟซี เชอร์ริฟ บี รอ Olimp Comrat
20:00 เรอัล ซัคเซส รอ ซีเอสเอฟ สปาร์ตา

��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

22:59 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) รอ มิดทิลแลนด์(ยู 17)

��������������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:30 ชีรัค รอ Urartu II

��������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

20:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ รอ เรซิสเตนเซียเอสซี
06:00 3 เดอ เฟบเบรโร่ รอ Guarani de Trinidad

��������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

22:59 วาปรุส แปร์นู(ญ) รอ เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)

��������������� เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

20:30 โกเมล(W) รอ เอฟเค มินสก์ (ญ)

��������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

พักครึ่ง พักครึ่ง เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง(N) 0 - 1 บาหลี ยูไนเต็ด 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด(N) 1 - 1 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 1-1
18:15 เปอร์เซบายา สุราบายา(N) รอ บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด
20:45 เปรซียา จาการ์ตา(N) รอ เปอเซล่า ลามังกัน

���������������

01:30 ราซิ่ง เกงค์(ญ) รอ Charleroi (w)

��������������� อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

19:00 Navbahor Namangan B รอ Paktako 79
21:00 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า รอ Olympic FK Tashkent

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:15 เรอัล ซานตานเดร์ รอ แอตเลติโก้ เอฟซี

���������������

21:30 อลาชเคิร์ต รอ อรารัต เยเรวาน

��������������� Qatar League Division 2

23:30 อัล บิดด้า เอสซี รอ มูอิเทอร์เอสซี
23:30 รัสเซลล์ซิตี้ รอ อัล ชาฮานียา

��������������� ENG UD1

01:45 แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน รอ มาร์สค์ ยูไนเต็ด

��������������� ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20

20:00 Rwanda U20 (W) รอ เอธิโอเปีย ( ญ ) ยู 20
20:00 แซมเบีย ( ญ ) ยู 20 รอ มาลาวี(ญ) ยู 20
20:00 บุรุนดี ( ญ ) ยู 20 รอ นามิเบีย ( ญ ) ยู 20
22:59 แกมเบีย(ญ) ยู 20 รอ บูร์กินาฟาโซ ( ญ ) ยู 20

��������������� ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

01:30 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) รอ Austria Wien (W)

��������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3

22:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี รอ เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ

��������������� BRA D4

06:00 Trem-AP รอ Santos AP

��������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

20:00 การ์บาเนียกราโกล รอ จีเคเอสเบลชาโตว์

��������������� BRA SPC

01:00 เซา คาเอตาโน่ รอ แอตทิเบีย
01:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส รอ เตาบาแต

��������������� กระชับมิตร

07:00 เอลซัลวาดอร์(N) รอ กัวเตมาลา

��������������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19

02:00 Fylkir/Ellidi U19 รอ ไอเอ คาริ (ยู 19)

��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

00:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) รอ เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17)

��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 บีเอสวี เรห์เด้น รอ SV Atlas Delmenhorst
00:00 วีเอสจี อัลท์ไลนิค รอ แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
00:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 รอ เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน
00:00 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี รอ ชามนิตเซอร์
00:00 ทีเอสจี บาลินเก้น รอ วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
00:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ รอ เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
00:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ รอ เอสเอสวีอูล์ม 1846
00:00 SC Eltersdorf รอ แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
00:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น รอ เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2
00:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม รอ เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์
00:30 เอฟซี เมมมินเก้น รอ กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
00:30 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล รอ อัลโตน่า 93

��������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

21:00 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ รอ CSA Steaua Bucuresti

��������������� ออสเตรีย 3.Liga

00:00 น็อยซีเดิล รอ Team Wiener Linien
00:00 เฟริส เวียนนา 1894 รอ เอสวี ลีโอเบนดรอฟ
00:00 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี รอ ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์
00:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ รอ ยูนิออน กรูเทน
00:00 เอสซี ไวซ์ รอ เอสเฟา รีด บี
00:00 วอคลามาร์ค รอ SV Spittal
00:00 อัลเลอไฮเลเกน รอ เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า
00:30 FC Andelsbuch รอ เวียเนอร์ วิคตอเรีย
00:30 Traiskirchen รอ เวียนเนอร์ เอสซี
00:30 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ รอ เอสซี แมนสดอร์ฟ
00:30 เอฟซี เวลส์ รอ เอสซี คาลสดอฟ

��������������� ตุรกี 3. ลัก บี

20:00 Bergama Belediyespor รอ Kutahyaspor

��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ รอ อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค
00:00 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี รอ ทาฟเดีย ไอเค
00:15 เอสโลฟ บีเค รอ โนซาบี้ ไอเอฟ

��������������� รวันดา National League

17:00 Gasabo United รอ อินเตอร์ฟอร์ซ

��������������� FFSA WPL

45วินาที West Adelaide (w) 0 - 0 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) -
42วินาที ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 2 - 0 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) -
17:45 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) รอ Fulham United (w)

��������������� ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

17:30 ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) รอ Kangaroo P Rovers (w)

��������������� แคเมอรูน Elite two

21:00 Renaissance Ngoumou รอ OFTA of Kribi

��������������� เปรู B ลีก

03:30 ฮวน อูริช รอ ยูเนียน ฮัวอเรล

��������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

22:00 NJS II รอ ตูยูซูล่า
22:15 โปซีท รอ EBK เอสพู
22:15 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา รอ ทิคก้า
22:30 ฟูทูร่า ปอร์โว รอ PKKU II
22:59 FC Kapina รอ เอฟซี คุไซซิ
22:59 พี ไอร็อต รอ Aifk Turku
23:30 พอนนี่สตาร์เกท รอ อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ
23:30 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า รอ เอฟซี ฟินน์ครูด
00:00 ทีเคที รอ FC Haka Juniors
00:15 เอฟซี เอสพู 2 รอ เอฟซี ไวคิงกิต
00:30 เอชไอเอฟเค 2 รอ ซาปา

��������������� เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย รอ เรียลฟร้อนเทร่า

��������������� ออสเตรีย Landesliga

22:59 SV Gerasdorf Stammer รอ SV Schwechat
00:00 SV Pachern รอ ATUS Barnbach
00:00 USV Gnas รอ SV Lebring
00:00 SV Strass รอ USV Fliesen Klampfer Gabersdorf
00:00 วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ รอ เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล
00:30 SC Kundl รอ ยูเนี่ยนอินส์บรุค
00:30 Kottingbrunn รอ Ardagger
00:30 SV Leithaprodersdorf รอ SV Gussing
00:30 พาร์นดรอฟ รอ FC Deutschkreutz
00:30 SV St Margarethen รอ SC Bad Sauerbrunn
00:30 ซามส์ รอ เอสซี มิลส์ 05

��������������� โปแลนด์ Div.4

22:00 โปกอน เซซิน 2 รอ โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก
05:00 โปโลเนีย ไบตอม รอ Lechia Zielona Gora

��������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

21:00 วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) รอ ริเวอร์เพลท(ญ)

��������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:00 Bramfelder SV รอ แฮมม์ยูไนเต็ด
00:00 ดีเจเค เจเบนบัช รอ เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น
00:00 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน รอ บาเยิร์น โฮฟ
00:00 Feucht SC รอ เวิร์ซบวร์ก เอฟวี
00:30 บาด วิลเบล รอ Rot-Weiss Walldorf
00:30 SC Concordia Hamburg รอ HSV Barmbek Uhlenhorst
00:30 เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก รอ TSV Buchholz 08
01:00 HSC BW Schwalbe Tundern รอ เอสวีจี เกิตติงเกน 07
01:00 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช รอ SV Zeilsheim

��������������� ชิลี Primera D

04:00 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส รอ Real Juventud San Joaquin

��������������� คอสตาริกา 2.Liga

02:00 พันตาเรนนัส รอ เอดี การ์เมลิต้า
07:00 Marineros de Puntarenas รอ Escorpiones Belen
08:00 San Jose Costa Rica รอ มูนิซิปัล ลิเบเรีย

��������������� บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

21:00 Zeljeznicar Banja Luka รอ Ljubic Prnjavor

��������������� อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

17:00 ฟูแล่ม(ยู 23) รอ นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)
01:00 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) รอ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23)
01:00 ไบรท์ตัน (ยู 23) รอ เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)
01:00 เชลซี(ยู 23) รอ ลิเวอร์พูล (ยู 23)
01:00 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) รอ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
01:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) รอ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)
01:00 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) รอ คริสตัล พาเลซ(ยู 23)

��������������� อังกฤษ U23 1.Liga

17:00 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) รอ ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23)

��������������� เม็กซิโก Segunda Division

07:00 เอสตูเดียนเตส เตคอส รอ โลรอส เดอ โคลิม่า

��������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

01:45 Tolka Rovers รอ นิวบริดจ์ ทาวน์
02:00 Tullamore Town รอ Swords Celtic FC
02:00 เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี รอ นิวทาวน์ เรนเจอร์ เอเอฟซี

��������������� อินเดีย Durand คัพ

45+วินาที เอฟซี กัว 2 - 0 เดลี เอฟซี -

��������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) รอ ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง)
20:00 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) รอ เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง)
20:00 CA Sarmiento Reserves รอ เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง)
20:00 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) รอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง)
20:00 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) รอ กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง)
20:00 แบนฟิลด์(สำรอง) รอ แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง)
20:00 นีเวลล์ส (สำรอง) รอ ฮูรากัน(สำรอง)
20:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) รอ โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง)
20:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) รอ พลาเทนเซ่(สำรอง)
00:00 บานฟิลด์(สำรอง) รอ โคลอน (สำรอง)

��������������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

21:00 Unirea Ungheni รอ เอฟซี อเรียสูล ทรูดา
21:00 ACS Sepsi II รอ FC Pucioasa
21:00 ซีเอส สตินก้า บาเกา รอ เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว
21:00 FC ออเกรส์ 2 รอ ดินาโม บูคาเรสต์ 2
21:00 ACS Viitorul Cluj รอ CS Ocna Mures
21:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 รอ เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์
21:00 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ รอ FC Progresul Bucuresti
21:00 พานดูรี ทาร์กู-จิอู รอ ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา
21:00 ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ รอ ทูนาริ
21:00 ACS Vedita Colonesti MS รอ CS Sporting Rosiori
21:00 CSC Dumbravita รอ ซีเอสซี กิโรด้า
21:00 ยูนิเรีย บาสคอฟ รอ Real Bradu

��������������� ฮังการี U19 2nd Division

18:00 เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) รอ เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19)
19:00 ปาคซิ เซ ยู 19 รอ Budai FC U19

��������������� ซานมารีโนลีก

02:15 SS Virtus รอ เอสพี คอสมอส

��������������� อาร์เจนตินา Torneo A

02:30 เดซามปาราดอส รอ คลับ ซิโพลเล็ตติ
06:30 สปอร์ติโว เบลกราโน่ รอ ดักลาส เฮก

��������������� เบลารุสลีกสำรอง

18:00 Rukh Brest Reserves รอ บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง)
19:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) รอ ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง)

��������������� อิสราเอล C ลีก

84 วินาที Moadon Sport Roch Tel Aviv 1 - 0 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 1-0
30วินาที มัคคาบี้ อฮิลัคซอล 0 - 1 มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด -
17วินาที Hapoel Merhavim 0 - 1 เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด -
16วินาที มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 0 - 1 Hapoel Qalansawe -
16:30 เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน รอ มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท
17:00 ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า รอ เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท
17:30 Hapoel Mahane Yehuda รอ ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ
18:15 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม รอ ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน
19:30 Maccabi Ironi Yafia รอ Ihud Bnei Shefaram

���������������

00:30 อันเดอร์เลช(ยู21) รอ Union Saint Gilloise U21

��������������� Lebanese Premier 2

19:30 AL Nabi Sheet รอ Shabab Majdal Anjar

���������������

07:00 RKSV Centro Dominguito รอ Scherpenheuvel

���������������

20:00 วิทาโล รอ Aigle Noir
20:00 Top Junior รอ บีเอส ไดนามิค

���������������

65 วินาที เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 2 - 0 HNK Sibenik U19 1-0

���������������

45 วินาที Legends Reserves 1 - 0 Pacific Pines Reserves 1-0

���������������

09:00 ยูเนี่ยนเดปอร์ติโว ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(N) 2 - 2 ซีดี โมตากัว 1-0

��������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil

05:00 เกเรตาโร(ญ) รอ เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ)
08:00 Mazatlan FC (w) รอ คลับ อเมริกา (ญ)

���������������

23:30 Medine Trarza รอ เอฟซี นูอาดิโบ

���������������

09:00 แอทเลติก 220 เอฟซี(N) 0 - 1 เดเรนเอฟซี 0-0
12:00 UB Mazaalainuud 1 - 4 Khoromkhon Club 0-1
61 วินาที เอิร์ซิม 0 - 0 คานการิด 0-0
18:00 เอฟซี อูลานบาตอร์ รอ Selenge Press

���������������

01:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 รอ เอ็นเอสไอ รูนาวิค 2

���������������

17:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) รอ สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23)
21:00 เอสโตริล(ยู 23) รอ เบนฟิก้า(ยู 23)

���������������

01:00 CA Carazinho รอ Elite Clube Desportivo

���������������

18:00 Croesus (w) รอ Luso Africa (w)
18:00 Kempton Park FC (W) รอ Kathorus United (W)

���������������

22:59 Slavonija Pozega รอ เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91

���������������

22:30 RC Bobo Dioulasso รอ RC Kadiogo

���������������

00:00 FK Viltis Vilnius รอ Sveikata

���������������

08:00 เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด รอ Laugu United

���������������

00:00 อูเนียว เอบีซี(เยาวชน) รอ EC Taveiropolis U20
01:30 Jardim America U20 รอ Tupy U20
02:00 Dourados AC U20 รอ SE Pontaporanense U20
02:00 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) รอ Operario AM U20

���������������

07:30 Chicago House AC รอ มิชิเกน สตาร์

���������������

19:00 แตร์นาน่า (เยาวชน) รอ เรจจิน่า(ยู19)

���������������

16:30 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) รอ เวสตัน พุด (ญ)

���������������

17:30 Eastern Suburbs U23(AUS) รอ Capalaba Bulldogs U23

���������������

03:30 Godoy Cruz B (W) รอ Lujan SC Mendoza (W)

���������������

03:00 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(สำรอง) รอ ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง)
03:00 Udelas FC รอ Mario Mendez FC
04:00 Veraguas FC Reserves รอ SD Atletico Nacional
04:00 Champions FC Academy รอ Alianza FC Panama Reserves
06:00 Sporting San Miguelito Reserves รอ San Martin FC
06:00 UMECIT รอ พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง)
06:00 Atletico Chiriqui Reserves รอ CA Independiente de la Chorrera Reserves

���������������

19:30 Desportivo Maputo รอ ซีดี คอสต้า โด ซอล

���������������

00:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า รอ ซีดี อัลโคยาโน่
00:00 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส รอ ซีดี ตูเดลาโน่
02:00 บาร์เซโลน่า บี รอ รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
02:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ รอ ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด

��������������� 24/09/2564



���������������AFC Womens Asian Cup Qualifiers, BRA D4, BRA SPC, ENG UD1, FFSA WPL, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, Lebanese Premier 2, Qatar League Division 2, UAE Etisalat เอมิเรตคัพ, UAE RL, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอสตาริกา 2.Liga, แคเมอรูน Elite two, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ไทย พรีเมียร์ลีก, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บาห์เรนคิงส์คัพ, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยียม U21, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, เปรู B ลีก, โปรตุเกส คัพ, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ, ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกา 1 ฮังการี, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวลส์ คัพ, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สิงคโปร์ ลิก, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อินเดีย Durand คัพ, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอลลีก, อียิปต์ คัพ, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮังการี U19 2nd Division,