บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������� 26/06/2565

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

22:59 ซาน ลอเรนโซ่ 1 - 1 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 0-1
01:30 ซีเอ พลาเทนเซ่ 0 - 0 ซาร์เมียนโต้ 0-0
04:00 ราซิ่ง คลับ 5 - 0 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 2-0
06:30 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1 - 1 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 1-0

��������������� บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 อาไว เอฟซี เอสซี 2 - 2 พัลไมรัส 1-0
02:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0 - 1 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 0-0
04:00 เซาเปาโล 0 - 0 ยูเวนตูเด้ 0-0
04:00 โกยาส 1 - 0 คุยอาบา 0-0
04:00 ซิเอร่า 1 - 1 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0-1

��������������� เค-ลีก

16:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0 - 0 ซองนัม เอฟซี 0-0
17:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 1 - 1 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1-1
17:30 แกงวัน เอฟซี 4 - 2 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0

��������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:05 รีล ซอลต์ เลค 0 - 0 โคลัมบัส ครูว์ 0-0
09:35 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 3 - 0 โคโลราโด ราปิดส์ 1-0
02:00 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 2 - 0 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0-0
05:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 2 - 1 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1-0
07:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 0 - 0 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 0-0

��������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 3 - 0 ลีลล์สตรอม 0-0
22:59 ฮามคาม 3 - 2 ชาร์ปบอร์ก 08 2-2
22:59 ซานเดฟยอร์ด 2 - 2 ทรอมโซ่ ไอแอล 1-0
22:59 โบโด กลิมท์ 2 - 0 อาเลซุนด์ เอฟเค 0-0
01:00 วาเลเรนก้า 0 - 1 ออด เกรนแลนด์ 0-0

��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 1 - 0 กัมบะ โอซาก้า 0-0
16:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1 - 1 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-1
16:00 เซเรโซ โอซาก้า 1 - 1 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-1
16:00 วิสเซล โกเบ 0 - 1 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-0
16:30 เกียวโต แซงก้า 0 - 1 โชนัน เบลมาเร่ 0-0
17:00 สากัน โตสู 5 - 0 เอฟซี โตเกียว 1-0

��������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 1 - 1 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0-0
20:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 1 - 1 เอไอเค โซลน่า 1-1
20:00 ฮัมมาร์บี้ 2 - 2 ฮัคเค่น 0-0
22:30 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 2 - 5 เยอร์การ์เด้น 1-4

��������������� กระชับมิตร คัพ

17:30 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 5 - 1 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 2-0
18:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 3 - 1 TuS Bersenbruck 2-1
18:00 TuS Heeslingen 3 - 0 บีเอสวี เรห์เด้น 1-0
18:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 1 - 4 เคเอเอส ยูเปน 0-3
18:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 2 - 2 แอคร่อน โตเกลียทติ 0-1
18:00 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 1 - 5 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 1-4
18:30 แรนเดอร์ส 6 - 2 เฮลซิงกอร์ 3-1
19:00 นอร์ดเจลแลนด์ 3 - 0 เฮอฟอล์จ โคเก้ 3-0
19:00 Alemannia Haibach 1 - 5 บาเยิร์น อัลเซนัว 0-3
19:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 4 - 0 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 2-0
19:45 เดอะ นิว เซนต์ส 2 - 1 คลิฟตันวิลล์ 0-1
20:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1 - 3 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 1-3
20:00 ดินาโม มาฮัชคาลา 3 - 0 สปาร์ตัก นาลชิค 2-0
20:30 โลโคโมทีฟ มอสโก 2 - 1 เวเลส 0-1
21:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 2 - 0 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 1-0
21:00 อีเวอร์ดอน 1 - 1 ดินาโม เคียฟ 0-1
21:00 ซีเอส คราอิโอว่า 4 - 1 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1-0
21:30 โดโกเรต์ส รัซกราด 3 - 0 เนิร์นแบร์ก 1-0
22:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0 - 0 มอเตรอ รูบิน 0-0
22:00 Botev Plovdiv II 0 - 2 เอฟซี โซโสโพล 0-1
22:00 บัลติก้า 2 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1-0
22:59 เอฟซี โคเปอร์ 0 - 0 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-0
22:59 ดินาโม ซาเกร็บ 3 - 0 เอฟเค สเกนดิจา 79 1-0
22:59 KF Ballkani 0 - 1 เดริต้า จิลาน 0-1
22:59 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 1 - 1 KF Llapi 0-0
23:30 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1 - 4 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 1-3
00:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0 - 0 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 0-0
00:00 Accra Hearts of Oak 2 - 1 Bechem United 1-1

��������������� ซูเปอร์ลีก จีน

14:30 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์(N) 5 - 0 เหอเป่ย เอฟซี 3-0
16:30 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) 2 - 1 กว่างโจว เอฟซี 1-0
18:30 เฉิงตู ซินเฉิง(N) 2 - 2 เซินเจิ้น เอฟซี 1-1

��������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 หนานจิงซิตี้เอฟซี(N) 0 - 1 ชิงเต่า จงเนิ่ง 0-0
15:00 ซูโจว ดองวู(N) 0 - 3 หนันท่ง ฉื่อยัน 0-2
15:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 0 - 0 เหอเป่ย กังฟู 0-0
18:30 เสิ่นหยาง เออบาน(N) 3 - 1 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ 2-0

��������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 1 - 0 ไอเค บราเก้ 0-0
18:00 สค็อปดี้ เอไอเค 0 - 2 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-1
20:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 3 - 2 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1-1

��������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0 - 1 คองสวิงเกอร์ 0-0
20:00 รัวฟอส 1 - 0 สคีด ออสโล 0-0
20:00 สตาเบ็ค 0 - 0 เฟรดริกซ์สตรัด 0-0

��������������� คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20

03:00 กัวเตมาลา(ยู20)(N) 0 - 0 แคนาดา(ยู 20) 0-0
05:00 เฮติ (ยู20)(N) 1 - 2 จาไมกา(ยู 20) 0-1
07:30 เอลซัลวาดอร์ (ยู20)(N) 4 - 5 สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู20) 3-2

��������������� สิงคโปร์ ลิก

16:30 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด 1-0

��������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

21:00 ตูกุมส์-2000 0 - 1 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 0-1
22:59 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 0 - 2 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 0-1
00:00 ริก้า เอฟซี 0 - 2 เอฟเค วัลเมียรา 0-1

��������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

19:00 ดีซัวกาส เทลเซีย 2 - 0 เลียตาว่า โจนาว่า 1-0
21:55 ซูดูว่า 0 - 5 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 0-2
00:00 สปายริส เคานาส 1 - 1 บันก้า การ์ซได 0-1

��������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 0 - 3 ปิเทีย ไอเอฟ 0-1
19:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 4 - 1 ยูเมีย เอฟซี 1-1
21:00 เทบีย์ไอเอส 1 - 1 คาร์ลสเตด บีเค 1-0
22:00 ทีจี เอสเค 1 - 6 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1-3

��������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 2 - 4 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 1-1
22:00 ดินาโม เบรสต์ 1 - 3 ดินาโม มินส์ค 0-1
00:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 3 - 2 สลาเวีย โมซีร์ 2-1

��������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:00 ซีเอ ริเวอร์เพลท 0 - 1 บอสตัน ริเวอร์ 0-1
01:00 พลาซ่า โคโลเนีย 3 - 0 CS Cerrito 2-0
04:00 ซีเอ เพนาโรล 0 - 1 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0-0

��������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 อคาเดเมีย กันโตเลา 3 - 0 AD Tarma 1-0
01:00 FC Carlos Stein 2 - 2 เซียนเซียโน่ 0-0
01:15 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 4 - 0 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 1-0
03:30 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 2 - 0 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 1-0
06:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า 2 - 0 อินติกัส เดปอร์เตส 0-0

��������������� ลัตเวีย คัพ

15:00 Parks Academy 0 - 11 เจลกาว่า 0-7
19:00 เอฟเค ลิมบาชี 0 - 2 เจเคบพิล 0-0

��������������� ไอซ์แลนด์ คัพ

21:00 เอชเค โคปาโวกค์ 6 - 0 Dalvik Reynir 0-0
22:59 เคเอ อคูเรย์รี่ 4 - 1 เฟรม เรย์จาวิค 2-0
02:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 6 - 1 ไออาร์ เรกยะวิก 2-0
02:15 เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ 1 - 0 ฟีลเคียร์ 0-0
02:45 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 0 - 1 เคอาร์ เรย์ยาวิค 0-0

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า 2 - 1 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 2-0

��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 3 - 1 โตเกียวเวอร์ดี้ 2-0
16:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1 - 0 เธสปา คูซัทสึ 0-0
16:00 โทชิกิ เอสซี 1 - 1 กรุลล่า โมริโอกะ 0-0
16:00 โยโกฮามา เอฟซี 2 - 0 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1-0
16:30 เอฟซี เรียวเคียว 0 - 1 มาชิดา เซลเวีย 0-1
17:00 รีโนฟา ยามากูชิ 2 - 1 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-0
17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0 - 1 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-0

��������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

00:00 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์(N) 0 - 2 เอล มาสรี่ 0-2

��������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:00 เอฟยูเอส ราบัท 0 - 0 เอ็มซีโอ อุจดา 0-0
00:00 เรพิด คลับ อวด เซม 3 - 2 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 0-2
02:30 แมคฮาร์บ 2 - 0 คัวริบก้า 2-0
02:30 SCCM Chabab Mohamedia 0 - 3 เฟร์ ราเบท 0-2

��������������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

22:59 สฟาเคซี 2 - 2 ยูเอส โมนาสตีร์ 2-0
22:59 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 0 - 0 คลับ แอฟริเคน 0-0
22:59 เอสเปรานซ์ เอสที 2 - 1 ยูเอส เบน กัวเดน 0-1

��������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 โอลิมเปีย อาซันซิออง 4 - 1 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 3-0
05:45 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0 - 1 กัวรานี อาซุนซิยง 0-0

��������������� เซเรีย บี บราซิล

21:00 ทอมเบนเซ่ 1 - 1 เนาติโก (พีอี) 0-1

��������������� ฮ่องกงลีกคัพ

12:30 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 0 - 0 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 0-0
12:30 วิงยี เอฟที 6 - 3 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 2-2
12:30 วอง ไท ซิน 1 - 1 โวฟูไทโป 0-1
14:40 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 1 - 2 ชาทิน 0-0
14:40 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 1 - 1 หยวน ลอง เอฟซี 0-1

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 เอลมาโกล 0 - 1 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 0-1
01:00 เดปอร์ติโวมาดรีน 2 - 0 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1-0
01:30 เดปอร์ตีโบ ไมปู 1 - 1 ออล บอยส์ 1-0
02:00 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 1 - 2 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-0
02:00 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 4 - 1 วิลล่า ดาลมิเน 1-1
02:00 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 0 - 1 ซานมาร์ติน ซานฮวน 0-1
02:30 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 4 - 0 ซาน เทลโม่ 2-0
04:00 ทริสแทน ซัวเรส 4 - 0 แอดเตริโค ราแฟล่า 2-0
06:30 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 1 - 0 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0-0

��������������� USL ดิวิชั่น 1

09:00 Monterey Bay FC 1 - 2 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 1-0
09:00 San Diego loyalty 5 - 0 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 2-0
09:00 Oakland Roots 3 - 1 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 0-0

��������������� อียิปต์ คัพ

02:30 เอล อาห์ลี 2 - 1 พีระมิดส์ เอฟซี 1-0

��������������� คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

18:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 1 - 3 โทบอล คอสตาเนย์ 1-1
20:00 เอฟเค คัสไป 0 - 2 เอฟเค อรีส 0-2
20:00 เอฟเค ทารัซ 1 - 1 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 1-1
22:00 อัคโตเบ 4 - 1 โลโคโมทีฟ อัสตานา 2-1
22:00 มาคฮ์ทาเรล 1 - 1 เอฟเค อะตีราอู 0-0

��������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 0 - 0 อลาจูเรนเซ่ 0-0

��������������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

21:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 0 - 2 เอฟซี เทลาวี 0-2

��������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 07 Vestur Sorvagur 0 - 1 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 0-0

��������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:00 รอคเดลซิตี้ซัน 3 - 3 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 0-2
12:10 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 3 - 0 นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส 2-0
13:00 ซิดนีย์ โอลิมปิก 4 - 1 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 3-0

��������������� เกาหลี ชาเลน ลีก

15:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 3 - 1 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 1-1
17:00 เชนันซิตี้ 0 - 2 ยังจู ซิตี้เซน 0-0
17:00 กิมแฮ ซิตี้ 0 - 2 ชางวอนซิตี้ 0-1
17:00 ฮวาซอง เอฟซี 1 - 0 ม็อกโป ซิตี้ 1-0

��������������� ชิลี คัพ

23:30 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 2 - 1 Deportes Limache 1-0
02:00 ปาเลสติโน่ 0 - 1 โคเบรลัว 0-1
02:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 1 - 1 คูริโก้ ยูนิโด 1-1
04:00 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 0 - 1 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 0-0
04:30 คอนอูมโบ ยูนิโด 2 - 1 เมไลพิลล่า 1-1
04:30 ฮัวชิปาโต้ 3 - 0 เปอร์โต มอนต์ 2-0

��������������� เวียดนาม ลีก

18:00 นัม ดินห์ เอฟซี 1 - 1 ฮานอย ทีแอนด์ที 0-0

��������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

21:00 เมตาลุค เบคาเบด 0 - 0 Olympic FK Tashkent 0-0
22:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 2 - 2 นาซาฟ การ์ชิ 0-1

��������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 บิวาโกะ ชิงะ 0 - 4 โอซาก้า เอฟซี 0-3
11:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1 - 2 เวียร์เทียน คูวานะ 1-1
13:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0 - 0 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0-0
13:00 Criacao Shinjuku 2 - 2 วาสป้า โออิตะ 1-0
13:00 นารา คลับ 0 - 0 โซนี่ เซนได 0-0

��������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 0 - 0 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 0-0
05:00 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 2 - 0 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 0-0
07:00 เวนาโดส เอฟซี 1 - 3 คอร์เรคามินอส ยูเอที 0-2

��������������� ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 FK Panevezys B 5 - 2 Garr and Ava 2-0

��������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 อัล คิว ซา 1 - 2 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 1-1
01:30 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 1 - 2 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 0-2
02:00 ลอส อันเดส 0 - 3 วิลลา ซาน คาร์ลอส 0-2

��������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

20:00 Atletico Goianiense U20 1 - 5 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 1-3
01:00 บาเฮีย (เยาวชน) 1 - 3 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 1-1
02:00 ซานโตส(เยาวชน) 1 - 1 RB Bragantino Youth 0-1

��������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 0 - 0 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 0-0
22:00 เคโน พิลเลร์ส 1 - 0 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 0-0
22:00 โลบี สตาร์ส 1 - 0 Akwa Starlets 1-0
22:00 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 2 - 1 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 1-0
22:00 กอมเบยูไนเต็ด 2 - 1 วิคกิ ทัวร์ริส 1-1
22:00 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 3 - 2 รีโมสตาร์ 2-0
22:00 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1-0
22:00 Shooting Stars SC 2 - 2 อาเบีย วอร์ริเออร์ส 2-1

��������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 แคนเบอร์รา เอฟซี 0 - 1 กาการิน ยูไนเต็ด 0-1

��������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

12:00 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 1 - 1 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 1-0
16:30 คาปาลาบา บูลด็อก 1 - 3 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1-1

��������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 สปอตติโว อิเทโน่ 0 - 1 3 เดอ เฟบเบรโร่ 0-1
21:00 อติรา เอฟซี 1 - 0 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1-0

��������������� จอร์เจีย ดิวิชั่น

21:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 3 - 1 Gareji Sagarejo 1-0
21:00 ซามเตรเดีย 6 - 0 เมรานี่ ทบิลิซี่ 4-0
21:00 Spaeri FC 1 - 1 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 0-0

��������������� เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 ดั๊ก ลั๊ก 1 - 2 Huda Hue 0-1
17:00 บิ่ญ เฟือก 0 - 1 ทีทีบีดี ฟูดอง 0-1
18:00 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 2 - 2 คองเอ็น เนนเดน เอฟซี 1-2

��������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

21:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 1 - 1 ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) 1-1

��������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก

12:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 1 - 1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 1-0

��������������� เค ลีก ชาเลน

16:00 ปูซานไอปาร์ค 0 - 2 บูโชน เอฟซี 1995 0-2
18:00 แทจอน ซิติเซน 1 - 1 กิมโป เอฟซี 0-1
18:00 กวางจู เอฟซี 1 - 4 กยองนัม เอฟซี 1-1

��������������� Mediterranean Games - Football

22:59 สเปน (ยู 18) 0 - 1 อัลจีเรีย(ยู18) 0-1
22:59 กรีซ(ยู 18) 1 - 2 ตุรกี (ยู 18) 0-2
02:00 อิตาลี (ยู 18) 1 - 0 โปรตุเกส (ยู 18) 0-0
02:00 ฝรั่งเศส (ยู 18) 1 - 0 โมร็อคโก (ยู 18) 1-0

��������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3

12:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 1 - 0 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
13:00 มิยาซากิ 1 - 4 เอฟซี กิฟู 1-1
14:30 มาบาริ เอฟซี 0 - 0 อซูส คราโร นูมาซู 0-0
16:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1 - 0 คามาทามาเร่ ซานูกิ 1-0
16:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 2 - 1 Ban Di Tesi Iwaki 1-1

��������������� บราซิลเลียร์

21:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1 - 0 มานุส (สมัครเล่น) 0-0
01:00 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0 - 0 ยาปิรันก้า 0-0
02:00 เซา โจเซ่อาร์เอส 2 - 1 แคมพิเนสเซ่ พีบี 1-0
03:00 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 0 - 2 ฟลอเรสต้า ซีอี 0-0
04:00 โวลตา เรดอนดา 0 - 3 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 0-0
05:00 เอสซี เปซานดูปารา 1 - 1 บราซิล เด เปโลตัส 1-0

��������������� BRA D4

01:00 โกลโบ 2 - 0 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี 0-0
01:00 Perolas Negras 0 - 1 โนว่า อีกูอาคุ 0-0
01:00 Azuriz FC 0 - 2 ยูเวนตุสเอสซี 0-0
01:00 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 2 - 0 EC Prospera 0-0
01:30 บราซิลเลียนเซ่ 2 - 1 OperArio MT 1-1
01:30 อิโพรา อีซี 1 - 1 อนาโปลิส เอฟซี 0-1
02:00 Fluminense PI 0 - 0 Tuna Luso 0-0
02:00 โอเอสเต้ 0 - 0 เซา เบอร์นาร์โด้ 0-0
02:00 Reet 1 - 0 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 1-0
02:00 Sociedade Acao 2 - 1 เซียลันเดีย ดีเอฟ 2-0
02:00 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 1 - 1 Lagarto 1-1
03:00 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 1 - 1 Pacajus 0-1
05:00 ริโอ บลังโก้ เอซี 0 - 0 Sao Raimundo/RR 0-0

��������������� กระชับมิตร

16:00 ไทย(ยู19) 1 - 1 Phuket 1-1
16:00 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) 1 - 2 ฟิลิปปินส์ (ญ) 1-0
19:00 สิงคโปร์ (ญ) 0 - 1 จีน-ฮ่องกง (ญ) 0-1
19:00 บังกลาเทศ (ญ) 0 - 0 มาเลเซีย (ญ) 0-0
21:30 India (w) U17 0 - 2 เม็กซิโก (ญ) ยู17 0-1
22:00 สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20 3 - 0 เม็กซิโก (ญ) ยู 20 1-0
22:00 เบลเยียม(ญ) 0 - 1 ออสเตรีย(ญ) 0-0
23:30 อิตาลี(ญ) ยู17 4 - 3 ชิลี (ญ) ยู 17 1-2
01:00 อุรุกวัย (ญ) 7 - 0 โบลิเวีย (ญ) 5-0
02:00 ฝรั่งเศส (ญ) ยู20 1 - 0 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู 20 1-0
02:10 แคนาดา(ญ) 0 - 0 เกาหลีใต้(ญ) 0-0
04:00 ปารากวัย(ญ) ยู20 0 - 0 เวเนซุเอลา(ญ) ยู20 0-0
07:00 โคลัมเบีย(ญ) ยู20 4 - 1 ปานามา ( ญ ) ยู 20 3-1

��������������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19

19:00 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 1 - 0 Dahl vickreni Ma GREE U19 1-0

��������������� WAUS WD1

14:00 บัลแคทต้า (ญ) 1 - 2 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 1-1

��������������� WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ

22:00 ซีเรีย(ยู16) 5 - 0 คูเวต (ยู 16) 4-0
01:00 เลบานอน (ยู 16) 2 - 0 ปาเลสไตน์ (ยู 16) 1-0

��������������� NOR D4

20:00 เบียเซ่น 4 - 0 Innstranden 1-0
20:00 โรเซนบอร์ก บี 1 - 1 SK Trygg Lade 1-1
20:00 สตอร์ท ไอแอล 1 - 1 ไวกิ้ง บี 0-0
20:00 ออส เทิร์น 1 - 3 ลิน ออสโล 0-2
21:00 ลีลล์สตรอม บี 0 - 3 โฟรย่า FK 0-2
21:00 โลเรนสโคก 2 - 0 ฮาร์สตัด 1-0
21:00 จังเคเลน 2 - 1 นาร์โด เอฟเค 1-0

��������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:00 คาวาเลียร์ เอฟซี 0 - 1 Dunbeholden FC 0-1
05:15 ฮาร์เบอร์วิว 1 - 0 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 0-0

��������������� นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 ทรอมส์ดาเลน 1 - 0 บราท์เวก 0-0
19:00 โมสส์ 2 - 0 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 1-0
19:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 1 - 1 โนท็อดเด้น เอฟเค 0-0
19:00 ยูลเลิร์น เอฟซี 2 - 2 โซต้า 2-0
20:00 อัลต้า 1 - 1 กเจลแซส 1-0
20:00 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 2 - 1 เลวานเจอร์ เอฟเค 1-1
22:00 อัสเคอร์ 1 - 1 โฮดด์ 0-0

��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

17:00 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 6 - 0 Ytterhogdal IK 3-0
19:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 1 - 1 ไอเอฟเค คูมลา 1-1
20:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ 1 - 4 อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค 0-2
20:00 Ariana 0 - 0 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 0-0
21:00 อันเจเรด บีเค 3 - 1 Mjolby AI FF 0-0
21:00 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 1 - 4 Yxhults IK 1-2
21:00 Korsnas IF FK 1 - 2 Ragsveds IF 1-2
21:00 ออนซาล่า บีเค 1 - 2 BK Astrio 1-1
22:00 แร็ปป์ กอล์ฟ 3 - 1 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 2-1
22:00 อัสซีริสก้า 1 - 0 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 0-0
22:59 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 2 - 2 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 0-1

��������������� ลีกอาชีพพม่า

15:30 หงสาวดี ยูไนเต็ด 2 - 0 เอยาวะดี ยูไนเต็ด 2-0

��������������� ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 Capps linked 0 - 1 ZPC Kariba 0-0
20:00 Whawha FC 0 - 1 Manica Diamond 0-0
20:00 Tenax FC 0 - 2 เอฟซี แพลทินัม 0-1
20:00 Highlanders FC 3 - 2 Black Rhinos 2-1
20:00 Triangle FC 2 - 2 Bulawayo Chiefs 1-1

��������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:00 เลค แมคควอรี 2 - 3 แฮมิลตัน โอลิมปิค 2-2
11:00 วาเลนไทน์ 2 - 3 เมทแลนด์ 2-2
11:30 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 3 - 1 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 2-1

��������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:00 เวสตัน พุด (ญ) 3 - 1 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 1-0
14:15 คาปาลาบา(ญ) 0 - 2 Sunshine Coast Wanderers (W) 0-0

��������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

09:30 Central Valley Fuego 3 - 2 นอร์ท แคโรไลนา 2-1
02:30 แอครอน 2 - 2 Erie Commodores 1-0
03:00 นอร์ทเทิร์นเวอร์จิเนียยูไนเต็ด 1 - 1 เวอร์จิเนียบีชซิตี้ 0-0
04:00 Pittsburgh Hotspurs 1 - 2 เอฟซี บัฟฟาโล 1-1
05:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 6 - 2 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 3-1
06:00 Seattle 2 - 5 Las Vegas Legends 1-1

��������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 2 - 1 เบรัสเตกี 2-1
01:30 เคลย์โพล 3 - 0 Leandro N Alem 1-0
01:30 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 2 - 1 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 1-0
01:30 ซีเอ อัตลาส 3 - 0 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 0-0
01:30 คลับ ลูจัน 1 - 0 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 1-0
03:30 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 0 - 2 เรอัล พิลาร์ 0-0

��������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 Defensores de Cambaceres 3 - 2 เดปอร์ติโว ปารากัวโย 2-1

��������������� แคเมอรูน Elite One

21:30 Canon Yaounde 2 - 1 Racing de Bafoussam 2-0
21:30 แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ 5 - 4 AS Fortuna Mfou 0-0
21:30 Tonnerre Yaounde 1 - 4 Yong Sports Academy 0-0
21:30 Colombe du Dja et Lobo 8 - 2 Fauve Azur Elite 0-0
21:30 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง 0 - 0 Djiko 0-0
21:30 ยูเนี่ยน ดูอาลา 2 - 1 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ 0-0

��������������� เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

20:00 Bahir Dar Kenema FC 1 - 1 Sebeta City 0-1

��������������� ภูฏาน Thimphu League

20:00 Terton FC 1 - 7 RTC FC 0-3

��������������� อุรุกวัยกันดา

21:00 บาซาเนซ 2 - 1 Platense FC 1-0
22:30 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 3 - 2 วิลล่า เอสปาโนลา 1-0
01:00 แรมปรา จูเนียร์ 1 - 2 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 1-2
01:00 Mar de Fondo 0 - 0 ซาลุส 0-0
01:00 ซีเอ แอตเทนาส 0 - 0 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 0-0

��������������� สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

22:59 โคโลราโด ไพรด์ (ญ) 0 - 3 โคโลราโด ราปิดส์ (ญ) 0-2
02:30 นิวยอร์ก แอทเลติก คลับ (ญ) 6 - 3 New Jersey Alliance FC (W) 3-1
03:00 มิลวอกีทอร์เรนต์(ญ) 6 - 2 Chicago Dutch Lions (W) 0-2
03:00 Washington Dutch Lions (W) 1 - 4 Penn Fusion SA (w) 0-1
04:00 Paisley Athletic (W) 3 - 2 นิว เจอร์ซีย์ โคปา (ญ) 1-0
05:00 Nashville Rhythm FC (w) 3 - 0 อลาบามา(ญ) 2-0
05:00 San Diego Parceiro (w) 5 - 2 Oceanside Dutch Lions FC (W) 1-0
06:00 ดาโกตาฟิวชั่นเอฟซี (ญ) 0 - 4 Sioux Falls City FC (W) 0-0
06:00 คอนเนตทิคัตฟิวชั่น(ญ) 2 - 0 Albany Rush (W) 1-0
06:30 Manitou FC (W) 2 - 1 Joy AC (W) 0-1
07:10 BC United (W) 3 - 2 Indios Denver (w) 3-2
38วินาที Academica SC (W) 0 - 0 เพลสแซนตันเรจ(ญ) -
38วินาที เฟรสโนฟรีซ (ญ) 0 - 0 ซาน รามอน (ญ) -

��������������� ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 AF Amadou Diallo Djekanou 1 - 1 ES Bafing 0-0
22:30 Racing d'Abidjan 1 - 1 Societe Omnisports De L'Armee 1-1
01:00 เอเอสอีซี มิโมซาส 2 - 0 สปอร์ติ้งเจนัว 1-0
01:00 ซานเปโดร 1 - 4 SOL FC Abobo 1-2

��������������� เปรู B ลีก

03:00 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 2 - 1 CD Coopsol 1-0
03:00 CD Alfonso Ugarte de Puno 2 - 1 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 2-0
03:00 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 3 - 2 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 1-0
03:00 ปิราต้า เอฟซี 1 - 1 ยูเนียน ฮัวอเรล 0-0
03:15 Sport Chavelines Juniors 1 - 1 ฮวน อูริช 0-0
03:30 Los Chankas 2 - 0 ซานโตส เอฟซี ลิมา 2-0

��������������� พรีเมียร์ลีกกลาง

09:00 Havelock North Wanderers 2 - 2 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 1-0

��������������� มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 Kamuzu Barracks 0 - 1 Big Bullets FC 0-0
19:30 Dedza Dynamos 3 - 2 Ekwendeni Hammers 2-2

��������������� บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 พสุนธรา คิงส์ 3 - 2 เชค รัสเซล เคซี 1-1

��������������� สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

05:00 Atletico Pantoja 1 - 2 Cibao FC 0-2

��������������� ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก

17:00 โซลิด เอสซี 1 - 7 จาวา เลน เอสซี 1-2
17:00 Sri Lanka Police SC 0 - 1 ซูเปอร์ซันเอสซี 0-0
17:00 SLTB SC 0 - 4 Pelicans SC 0-3

��������������� เกาหลีลีกสำรอง

22:00 Cusco FC Reserves 3 - 2 เดปอร์ติโบ บินาซิอองนัล (สำรอง) 0-0
22:00 Alfonso Ugarte de Puno Reserves 0 - 1 เอฟบีซี เมลการ์(สำรอง) 0-0
22:00 สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) 3 - 3 อคาเดเมีย เดปอร์ติวา กันโตเลา(สำรอง) 0-2
22:59 สปอร์ต บอยส์(สำรอง) 1 - 2 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) 0-1
22:59 Union Huaral Reserves 2 - 1 Alianza Universidad Reserves 1-1
22:59 Santos FC Reserves 2 - 1 Cienciano Reserves 0-1

��������������� สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ

16:00 Sporting Westlake 2 - 0 Mattar Sailors FC 1-0
18:30 Tiong Bahru 2 - 3 Racing Club Warwick FC 1-1

��������������� ไอร์แลนด์ U19 ลีก

19:00 เชลบอร์น(ยู 19) 2 - 2 ซลิโก้(ยู 19) 1-1
21:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) 3 - 3 Treaty United FC U19 0-2

��������������� ชิลี Primera D

22:59 Deportes Union Companias 2 - 2 Quintero Unido 2-1
02:00 Municipal La Pintana 1 - 2 Municipal Santiago 0-0
02:30 Rengo Unido 1 - 1 CD Provincial Ranco 1-1
02:30 โคลชากัว ซีดี 1 - 1 Lota Schwager 0-0

��������������� อาร์เจนตินา Torneo B

01:30 Union Totoras 0 - 0 CA Totoras Juniors 0-0

��������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 มทิปวา ชูการ์ 2 - 4 Namungo FC 2-1
20:00 ทานซาเนีย ไพรซัน 1 - 0 ซิมบ้า 0-0

��������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 Club Comunicaciones U20 2 - 1 คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) 0-0
20:00 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 7 - 1 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 3-1
20:00 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 2 - 1 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 1-0

��������������� บราซิล Campeonato Baiano 2

00:45 จัวเซโร่ บีเอ 0 - 0 Jacobinense EC 0-0

��������������� โคลัมเบีย U19 ลีก

22:00 Total Soccer U19 1 - 1 Leones U19 1-1
22:15 Barranquilla FC U19 6 - 0 Atletico Zamba U19 5-0

��������������� อาร์เจนตินา Torneo A

21:00 เดซามปาราดอส 2 - 0 Liniers Bahia Blanca 1-0
21:00 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 4 - 1 แอตเลติโก้ ปารานา 4-1
00:30 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0 - 1 โซล เดอ เมโย 0-0
01:00 ซานซิเนน่า 2 - 0 ฮูราแคน ลาส เฮราส 2-0
01:00 Club Ciudad de Bolivar 1 - 1 สปอร์ติโว เพนาโรล 0-1
01:00 Deportivo Camioneros 0 - 1 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 0-0
01:00 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 0 - 0 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 0-0
01:30 โบค่า ยูนิดอส 0 - 0 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 0-0
02:00 Club Sportivo Estudiantes 4 - 0 CDA Monte Miaz 1-0
02:30 ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า 2 - 1 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 2-0
03:30 วิลล่า มิเตร 3 - 1 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 1-0

��������������� เบลารุสลีกสำรอง

16:00 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 1 - 2 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 1-2
18:00 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 0 - 2 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 0-0
19:00 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 0 - 3 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 0-2
21:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 1 - 1 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 1-0

��������������� ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก

04:15 โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี 3 - 2 AC Port Of Spain 1-0

���������������

20:00 Varginha EC 1 - 4 ทูพีนัมบัส 1-1

���������������

10:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 4 - 0 Northbridge FC Bulls U20 3-0
10:45 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 4 - 1 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 2-1
14:10 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 1 - 3 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 1-2

���������������

01:00 SC Penedense U23 0 - 2 Coruripe U23 0-1

��������������� Brazil DDL

01:00 อีซี เปโลตัส อาร์เอส 0 - 0 Tres Passos RS 0-0
01:00 Gloria RS 0 - 0 CE Lajeadense 0-0
01:00 Santa Cruz RS 0 - 0 เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส 0-0

���������������

15:00 มหาวิทยาลัยฟูเจน 0 - 0 Taichung Futuro 0-0

���������������

18:00 ทีซี สปอร์ตคลับ 0 - 1 คลับ กรีนสตรีท 0-1

���������������

22:59 Banjul Hawks FC 2 - 0 Gambia Ports Authority 0-0
01:00 Real Banjul 0 - 0 Steve Biko 0-0

���������������

15:15 มิทเชลตัน เอฟซี 1 - 2 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 0-1

���������������

20:30 อิสทิโล ดูชานบี 7 - 0 Ravshan Zafarobod 1-0

���������������

19:00 Araguari AC U20 0 - 0 อูเบอร์ลันเดีย(เยาวชน) 0-0
20:00 AC Tres Coracoes U20 2 - 1 Santarritense U20 0-0
20:00 CA Serranense U20 1 - 4 อเมริกา ทีโอ เอ็มจี (ยู 20) 0-2

���������������

12:00 คานการิด 2 - 1 แอทเลติก 220 เอฟซี 1-1
15:00 BCH Lions 2 - 2 Khovd 1-1
18:00 Tuv Buganuud 1 - 1 เอฟซี อูลานบาตอร์ 0-0

���������������

21:00 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 0 - 3 CA Carlos Renaux 0-2
01:00 บลูเมเนา อีซี 3 - 1 Caravaggio FC 0-1

���������������

11:30 Wagga City Wanderers (w) 2 - 4 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) 1-1
11:30 แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) 1 - 1 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 1-1

���������������

22:59 ยอร์ก 9 เอฟซี 1 - 3 Valour 0-0
06:00 Cavalry FC 3 - 1 เอฟซี เอดมันตัน 2-1

���������������

16:30 TUT FC (W) 1 - 0 Tsunami Queens (w) 1-0
20:00 Johannesburg Uni (w) 5 - 1 Thunderbirds (W) 2-0

���������������

14:00 Yeoju Sejong 1 - 2 ยังพย็อง 1-0
16:00 FC Namdong 3 - 2 Jungnang Chorus Mustang FC 1-1
17:00 กวางจูกวางซานเอฟซี 2 - 3 Goyang KH FC 1-1

���������������

09:00 Lake Macquarie Reserves 0 - 2 Newcastle Olympic FC Reserves 0-2
09:35 Weston Workers Reserves 0 - 2 Adamstown Rosebud Reserves 0-1
13:32 Valentine Phoenix Reserves 1 - 0 Maitland FC Reserves 0-0

���������������

21:00 FK Viltis Vilnius 2 - 1 FK Kauno Zalgiris II 0-1

���������������

09:45 Canberra Croatia FC U23 3 - 2 Gungahlin Utd U23 2-1

���������������

00:00 Operario AM U20 0 - 1 โคเมอเชียล เอ็มเอส (เยาวชน) 0-1
01:00 ยาปิรันก้าอาร์เอส (ยู 20) 2 - 0 เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) 1-0
01:00 Propria U20 1 - 2 Rosario SE U20 0-0
01:30 Sacramenta U20 2 - 1 Sport Brasil/PA U20 1-1

���������������

06:00 California Utd Strikers 5 - 0 LA Force 3-0

���������������

22:59 CA Ouriense (w) 0 - 1 เบนฟิก้า ( ญ ) 0-0

���������������

21:00 CA Atlas (W) 1 - 8 Velez Sarsfield (W) 1-3

���������������

19:10 CA San Miguel U20 3 - 2 Real Pilar Fútbol Club U20 2-1
19:10 CA Ituzaingo U20 0 - 0 Los Andes U20 0-0
19:20 UAI Urquiza U20 5 - 0 Deportivo Merlo U20 3-0

���������������

12:15 Eastern Suburbs U23(AUS) 0 - 3 Capalaba Bulldogs U23 0-2
13:00 Mitchelton U23 1 - 2 Ipswich knights U23 1-2
14:10 Gold Coast Knights U23 0 - 2 Lions FC U23 0-1

���������������

12:50 Charlestown Azzuri (W) 13 - 0 New Lambton FC (W) 8-0

���������������

19:00 LD Maputo 0 - 0 Incomati Xinavane 0-0

���������������

01:00 Casa Sports Zinguinchor 3 - 0 Etoile Lusitana 2-0

���������������

12:25 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 7 - 0 Aime Rigi (w) 4-0
12:25 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 1 - 0 มาคา เซิร์ล หญิง 1-0
14:00 NWS Spirit (W) 1 - 3 Apia L Tigers (w) 0-2
14:00 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 3 - 3 Football NSW Institute (w) 2-1
14:10 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 2 - 0 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 0-0
15:15 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 0 - 0 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 0-0

���������������

02:00 Baymon FC 1 - 2 Metropolitan FA 1-1

���������������

19:00 MCF FC 1 - 0 Migori Youth 0-0

���������������

12:00 นอร์ธ สตาร์ 1 - 1 เซาธ์ ยูไนเต็ด 0-0
13:00 ทารินก้า โรเวอร์ 0 - 4 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 0-2
14:15 คูเมรา 3 - 3 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 2-2

���������������

19:45 BRM FC 0 - 0 PIB FC 0-0

���������������

04:00 Chicago flame B 4 - 3 New England Revolution B 2-2

���������������

12:00 Balcatta FC U21 (W) 3 - 1 Fremantle City FC U21 (W) 2-1

���������������

12:00 Melbourne Uni (w) 2 - 2 เคซี่ โคเมท (ญ) 0-1
12:30 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 3 - 0 เซาท์ยาร์รา เอสซี (หญิง) 0-0

���������������

19:00 Do stlik Oltiariq 7 - 0 Qumqo rg on FC 3-0
19:30 เอฟเค อันติจาน 2 3 - 1 Aral Qoraqalpogiston 1-1
20:00 นาซาฟ การ์ชิ บี 1 - 2 Paktako 79 1-1

���������������

00:45 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 0 - 1 โอลาเรีย 0-0

���������������

00:45 CF Rio de Janeiro 4 - 0 อีซี เรเซนเด้ 3-0
00:45 SE Paraty RJ 0 - 1 เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ 0-1

���������������

14:30 ถั่ง ซิง เอฟซี 0 - 2 Yau Tsim Mong 0-0
14:30 ตวนมุน เอสเอ 0 - 5 ฟู มูน เอฟซี 0-0

���������������

09:00 เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น 1 - 0 Central Valley Fuego II 0-0
01:00 Charlotte Independence 2 6 - 2 Wake FC 3-0
03:00 ซาน ฟรานซิสโก เกรนส์ เอสซี 0 - 1 ฮิปโปแคมปัส ออฟ เซาท์เทิร์นแคลิฟอร์เนีย 0-1
03:10 แบล็กสโตนส์ 2 - 0 เอซี คอนเนคติคัท 1-0
04:00 Oly Town FC 6 - 5 OVF Alliance 4-3
04:00 พีดีเอ็กซ์ เอฟซี 1 - 2 Ballard Football Club 1-1
04:00 คาลามาซู 4 - 1 เอเอฟซี แอน อาร์เบอร์ 2-0
05:00 ไมอามี่ เอซี 2 - 1 Caledonia SC 1-0
06:30 East Atlanta 1 - 3 เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี 0-0

���������������

00:00 Minnesota Aurora FC (W) 4 - 1 เซนต์.หลุยส์ไลอ้อนส์(ญ) 3-1

��������������� 26/06/2565



���������������BRA D4, Brazil DDL, Mediterranean Games - Football, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน Elite One, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลัมเบีย U19 ลีก, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี คัพ, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Baiano 2, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเลียร์, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, เบลารุสลีกสำรอง, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีกกลาง, ภูฏาน Thimphu League, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, ลัตเวีย คัพ, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกอาชีพพม่า, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียเวลช์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อียิปต์ คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ คัพ, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮ่องกงลีกคัพ,