บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������� 14/05/2565

��������������� ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 สลิโก โรเวอร์ส 1 - 1 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 1-0

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:00 โบคา จูเนียร์ส 0 - 0 ราซิ่ง คลับ 0-0

��������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เอสวี รีด 1 - 1 แอลเอเอสเค ลินซ์ 1-0
22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0 - 3 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0-0
22:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 4 - 2 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1-0

��������������� บราซิล ซีรี่ เอ

02:30 พัลไมรัส 2 - 0 บรากันติโน้ 1-0
02:30 ซิเอร่า 2 - 2 ฟลาเมงโก 1-2
05:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 2 - 2 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 2-1
05:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 2 - 0 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1-0
07:00 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 2 - 1 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1-0

��������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:45 ชาเลอร์รัว 3 - 2 เมเชเลน 1-1

��������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0 - 1 ปิแอส กลิวิส 0-0
20:00 วอร์ต้า พอซแนน 1 - 2 เลช พอซนาน 1-2
22:30 ซาเกลบี้ ลูบิน 1 - 0 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0-0
01:00 เลเชีย กอเดนซ์ 0 - 0 โปกอน เซซิน 0-0

��������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 2 - 2 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1-2
20:30 โวล์ฟสบวร์ก 2 - 2 บาเยิร์น มิวนิค 1-2
20:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 2 - 1 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0-1
20:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 2 - 1 ไฟร์บวร์ก 0-0
20:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1 - 1 แอร์เบ ไลป์ซิก 0-0
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 3 - 2 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 2-0
20:30 เอาก์สบวร์ก 2 - 1 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 1-1
20:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 5 - 1 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 3-1
20:30 สตุ๊ตการ์ต 2 - 1 โคโลญจน์ 1-0

��������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอฟซี อูฟา 2 - 1 อาร์เซน่อล ตูล่า 1-1
20:30 โลโคโมทีฟ มอสโก 3 - 3 ดินาโม มอสโก 1-3
20:30 เอฟเค รอสตอฟ 2 - 1 เอฟเค คิมกี้ 2-0
22:59 เทเลค กรอซนี่ย์ 1 - 0 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-0

��������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

02:00 มงต์เปลลิเย่ร์ 0 - 4 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 0-3
02:00 ทรัวส์ 1 - 3 ล็องส์ 1-2
02:00 นีซ 1 - 3 ลีลล์ 1-0
02:00 แรนส์ 2 - 0 โอลิมปิก มาร์กเซย 2-0
02:00 โมนาโก 4 - 2 แบรสต์ 1-2
02:00 บอร์กโดซ์ 0 - 0 ลอริยองต์ 0-0
02:00 เม็ตซ์ 1 - 0 อองเช่ร์ 0-0
02:00 สตารส์บูร์ก 1 - 0 แกลร์กมงต์ ฟุต 1-0
02:00 แซงต์ เอเตียน 1 - 2 แร็งส์ 1-1
02:00 โอลิมปิก ลียง 3 - 2 น็องต์ 1-0

��������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

00:00 นีมส์ 0 - 2 บาสเตีย 0-0
00:00 อฌักซิโอ้ 1 - 0 ตูลูส 1-0
00:00 แก็งก็อง 2 - 1 เลอ อาฟร์ 1-1
00:00 โรเดซ อเวรอน 2 - 0 ก็อง 0-0
00:00 เกววีลย์ อูแอส 3 - 1 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 1-1
00:00 ปารีส เอฟซี 2 - 0 เกรอน็อบล์ 0-0
00:00 โซโชซ์ 2 - 2 ดิฌง 1-0
00:00 ชามัวร์ นิออร์ท 1 - 2 วาล็องเซียนส์ 1-1
00:00 น็องซี่ 2 - 3 ปัว เอฟซี 2-3
00:00 เอเจ โอแซร์ 2 - 1 อาเมียงส์ 1-0

��������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

21:00 อินเตอร์ ตูร์คู 2 - 2 เฮดไอเอฟเค 1-1

��������������� เค-ลีก

14:30 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1 - 1 แดกู เอฟซี 1-0
17:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1 - 0 ซองนัม เอฟซี 0-0
17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 2 - 2 อินชอนยูไนเต็ด 0-2

��������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

21:30 เอดีโอ เดน ฮาก 2 - 1 เอ็นเอซี เบรด้า 0-0
01:00 โรด้า เจซี 0 - 0 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0-0

��������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

02:00 โตรอนโต้ เอฟซี 0 - 1 ออร์แลนโด ซิตี้ 0-0
03:00 โคโลราโด ราปิดส์ 2 - 0 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 2-0
06:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 3 - 3 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0-0
06:00 Charlotte FC 0 - 2 มอนทรีออล อิมแพ็ค 0-1
06:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 2 - 0 โคลัมบัส ครูว์ 1-0
06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1 - 1 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0-0
07:05 ชิคาโก ไฟร์ 1 - 2 เอฟซี ซินซินเนติ 0-1
07:40 ฮุสตัน ไดนาโม 2 - 0 แนชวิลล์ เอฟซี 1-0

��������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 อารัวก้า 0 - 0 เบเลเนนส์ 0-0
21:30 โมไรเรนเซ่ 4 - 1 วิเซล่า 3-0
21:30 ซีดี ทอนเดลา 2 - 2 เบาวิสต้า เอฟซี 1-0
00:00 ปอร์โต้ 2 - 0 เอสโตริล 0-0
00:00 มาริติโม่ 0 - 1 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0-0
02:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 4 - 0 ซานตาคลารา 1-0

��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 เกียวโต แซงก้า 0 - 0 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0
12:00 จูบิโล อิวาตะ 2 - 1 เอฟซี โตเกียว 1-0
12:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1 - 0 เซเรโซ โอซาก้า 1-0
13:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 4 - 1 คอนซาโดล ซัปโปโร 3-0
13:00 วิสเซล โกเบ 4 - 0 สากัน โตสู 2-0
14:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 2 - 0 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-0
14:00 โชนัน เบลมาเร่ 1 - 4 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-2
17:00 คาชิว่า เรย์โซล 0 - 1 กัมบะ โอซาก้า 0-0

��������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 1 - 1 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 0-1
22:30 ไอเคซิริอุสเอฟเค 2 - 0 เอล์ฟส์บอร์ก 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:15 เซลติก 6 - 0 มาเธอร์เวลล์ 3-0
18:15 รอสส์ เคาน์ตี้ 1 - 2 ดันดี ยูไนเต็ด 0-0
18:15 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1 - 3 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1-2

��������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

22:59 เคย์เซริสปอร์ 3 - 0 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 2-0

��������������� ลาลีกา สเปน

23:30 เอสปันญ่อล 1 - 1 บาเลนเซีย 1-1

��������������� กรีซ เนชั่นแนล A

21:00 โวลอส เอ็นเอฟซี 5 - 0 โอเอฟไอ เครเต้ 3-0
00:00 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1 - 1 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1-1
00:00 อาริส ซาโลนิก้า 3 - 2 เออีเค เอเธนส์ 0-0
00:00 พานาธิไนกอส 4 - 0 พาส เจียนนิน่า 1-0

��������������� สเปน ลาลีกา 2

19:00 เอสดี อมอเรเบียต้า 1 - 0 ฮูเอสก้า 0-0
21:00 ซีดี ลูโก้ 1 - 3 ฟูเอนลาบราดา 1-1
21:00 บูร์โกส ซีเอฟ 1 - 1 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1-0
23:15 เรอัล บายาโดลิด 2 - 0 พอนเฟร์ราดิน่า 1-0
02:00 เลกาเนส 2 - 3 เออิบาร์ 1-2

��������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00 เอ็มโปลี 1 - 1 ซาแลร์นิตาน่า 1-0
22:59 อูดิเนเซ่ 2 - 3 สเปเซีย 1-2
22:59 เวโรน่า 0 - 1 โตริโน่ 0-1
01:45 เอเอส โรม่า 1 - 1 เอซี เวนิช 0-1

��������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2

01:45 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 2 - 1 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 2-0

��������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

21:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 - 2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0-1

��������������� อิตาลี เซเรีย บี

22:59 เบรสชา 1 - 1 เปรูจา 1-1

��������������� กระชับมิตร คัพ

09:45 Canberra White Eagles U23 0 - 3 ANU FC U23 0-1
00:30 Lyra-Lierse Berlaar 1 - 2 Olsa Brakel 0-2

��������������� อังกฤษ เอฟเอ คัพ

22:45 ลิเวอร์พูล(N) 0 - 0 เชลซี 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:45 เบต้าเยรูซาเล็ม 3 - 3 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1-1
22:59 แอชดอด เอ็มเอส 0 - 1 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 0-0
22:59 ฮาโปเอล นาซาเรท 1 - 0 ฮาโปเอล ไฮฟา 0-0
22:59 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 4 - 3 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 3-0

��������������� สโลวีเนีย ลิกา 2

22:00 เอ็นเค บริซิเซ่ 0 - 2 NK Bilje 0-1
22:00 MNK FC Ljubljana 3 - 0 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 3-0
22:00 Jadran Dekani 1 - 0 เอ็นเค เครสโก 0-0
22:15 เอ็นดี กอริก้า 2 - 1 NK Primorje 2-0

��������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:15 อีเวอร์ดอน 3 - 2 เอสซี เครียนส์ 2-1
01:15 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0 - 1 อารัว 0-1
01:15 วินเตอร์ทูร์ 3 - 1 เนอชาแตล ซามักซ์ 2-1
01:15 เอฟซี วิล 1900 1 - 2 เอฟซี ธูน 0-1
01:15 วาดุซ 2 - 2 สเตด โลซาน อูชชี 2-2

��������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 โอเรโบร 2 - 1 ออสเตอร์ ไอเอฟ 1-0
18:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 3 - 0 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 3-0
20:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 1 - 1 ออร์ไกร์ท 1-1
20:00 ฮาล์มสตัด 2 - 1 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1-1
20:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 5 - 2 อัตซิคเท็นส์ บีเค 2-0

��������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

20:30 ฟารูล คอนสแตนต้า 1 - 0 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 1-0
01:00 ซีเอส โวลุนทารี 2 - 2 สเตอัว บูคาเรสต์ 1-1

��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00 เจมส์เมอบังค์ 2 - 3 โฮโบร 2-1

��������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:00 โคลูบารา 1 - 0 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 0-0
00:00 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 2 - 1 ราดนิคกี้ 1923 1-1
00:00 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0 - 3 มัลโดส ลูการ์นี 0-1

��������������� ตุรกี 2 Ligi A

20:00 อุมรานิเยสปอร์ 0 - 0 เดนิซลิสปอร์ 0-0
20:00 ซัมซั่นสปอร์ 0 - 0 อิสตันบูลสปอร์ 0-0
20:00 บันไดมาสปอร์ 4 - 2 บูร์ซาสปอร์ 2-2
20:00 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1 - 3 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0-0
20:00 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 4 - 1 Tuzlaspor Kulubu 2-1
20:00 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 2 - 2 เคซิโอเรนกูคู 2-0
20:00 อันคารากูคู 1 - 2 โบลูสปอร์ 0-1
20:00 อัลตินอร์ดู 2 - 1 บาลิเคซิสปอร์ 0-1
20:00 อียูบสปอร์ 2 - 1 โคแคลิสปอร์ 2-0

��������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:30 โดโกเรต์ส รัซกราด 1 - 0 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 0-0

��������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 เอสเคเอฟซีเรด 0 - 3 สโลวาน บราติสลาวา 0-1
22:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1 - 2 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1-1
22:00 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1 - 3 Sokol Dolna Zdana 1-1
22:00 เอฟเค เซนิก้า 0 - 3 เทรนซิน 0-3

��������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า 2 - 2 ริเยก้า 0-0
00:05 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 3 - 1 อิสทรา 1961 พูลา 1-1

��������������� พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:00 แกลร์นาร์ฟอน 0 - 0 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 0-0

��������������� ลีกา 1 ฮังการี

19:45 กีไอร์มอต เอสอี 1 - 2 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0-1
23:30 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 2 - 2 ปาคซิ เซ 1-2

��������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:59 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 4 - 0 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 2-0
22:59 ฟาสตาฟ ซลิน 1 - 1 เบามิต ยาโบลเนค 0-1
22:59 เทปลิเซ่ 0 - 2 ปาร์ดูบีตเซ 0-1

��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

06:00 คลับ อเมริกา 3 - 2 พูอีบลา 1-1

��������������� อิตาลี C1A

21:00 ซุดติโรล อัลโต้ 0 - 2 โมเดน่า 0-0
21:30 เทรนโต้ 1 - 0 เจียน่า เออมินิโอ 1-0
22:30 วิเทอเบเซ่ 2 - 0 เฟอร์มาน่า 1-0
22:30 โปรเซดโต้ 1 - 1 เซเรกโน่ 0-1
22:30 ฟิเดริส อัลเดียร์ 1 - 0 ปากาเนเซ่ 1-0

��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 คาวเดนบีท 0 - 1 บอนนี่ริกก์โรส 0-0

��������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0 - 0 เอสซี เฟยเรนเซ่ 0-0
21:30 วิล่าแฟรเนียนเซ 2 - 4 โทรเฟนเซ่ 0-1

��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 PAEEK Keryneias 2 - 5 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 1-2
22:59 เออีเค ลาร์นาคา 2 - 0 เออีพี ปาฟอส 2-0

��������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

22:00 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 3 - 1 เอเอสโอ ชเลฟ 2-1
22:00 อาร์ซี รีไลแซน 0 - 2 เอ็มซี โอราน 0-2
22:00 โอลิมปิก เมเดีย 4 - 3 อาร์ซี อาร์บา 2-0
22:00 ดับบิวเอ ทเลมเซน 1 - 4 เฮชบี เชลกูมเลด 0-3
22:00 ซีเอส กงส์ต็องตีน 0 - 0 ยูเอส บิสกรา 0-0

��������������� สิงคโปร์ ลิก

16:30 Lion City Sailors 1 - 0 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
16:30 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 1 - 1 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด 0-0

��������������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

21:00 PIF Parainen 1 - 2 เคพีวี คอคคูล่า 0-0

��������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 0 - 4 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-0
20:00 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 0 - 4 ริก้า เอฟซี 0-3
22:00 ตูกุมส์-2000 1 - 1 ซูเปอร์โนวา 0-1

��������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

17:00 สปายริส เคานาส 0 - 3 ซูดูว่า 0-3
19:00 เอฟเค ริเตเรียไอ 0 - 1 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 0-1
21:00 บันก้า การ์ซได 1 - 1 เลียตาว่า โจนาว่า 1-1

��������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 เกเฟล ไอเอฟ 3 - 0 ทีจี เอสเค 1-0
18:00 ยูเมีย เอฟซี 2 - 3 Orebro Syrianska IF 1-1
18:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 0 - 1 เอฟซีโทรลฮัทตัน 0-1
20:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 0 - 1 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 0-0
21:00 ฮัมมาร์บี้ TFF 4 - 1 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 3-0
21:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 1 - 0 คาร์ลสเตด บีเค 0-0
21:00 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 0 - 1 แอตวิดาเบิร์ก 0-0
21:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 0 - 0 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 0-0
21:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 1 - 0 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0-0
21:00 จีเอไอเอส 1 - 1 ลุนด์ บีเค 1-1

��������������� โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 โคโรน่า คีลเซ่ 1 - 2 จีเคเอส คาโตวีตเซ 0-1
22:59 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 3 - 2 จีเคเอส ทิคี 2-2
01:30 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0 - 0 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 2 - 0 ตอร์ปิโด มินส์ค 0-0
22:00 ดินาโม เบรสต์ 1 - 1 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 0-0
00:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 1 - 0 ดินาโม มินส์ค 0-0

��������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1

22:59 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 0 - 0 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 0-0

��������������� CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00 อีเอส เซทิฟ 2 - 2 เอล อาห์ลี 1-1

��������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0 - 2 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0-1
06:30 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 1 - 1 ทอร์ค 1-1

��������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 อคาเดเมีย กันโตเลา 2 - 2 เดป.ซาน มาร์ติน 2-2
03:30 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 4 - 3 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 3-2
07:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า 2 - 0 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 1-0

��������������� สโลวีเนีย ลิกา 1

20:00 ทาบอร์เซซานา 0 - 1 ASK Bravo Publikum 0-1
01:15 มาริบอร์ 3 - 1 เอ็นเค อลูมินิจ 0-1

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

06:00 อ็องเซ่ กัลดาส 2 - 2 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 1-0
06:00 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 2 - 4 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 1-2
06:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า 1 - 1 เอ็นบิกาโด เอฟซี 0-1
06:00 อากีลาส โดราดาส 2 - 2 คอร์ตูลัว 1-1
06:00 ลา อีคูดัด 1 - 0 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1-0
06:00 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1 - 0 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-0
06:00 มิลเลียนนาริออส 1 - 0 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 1-0
06:00 เดปอร์ติโว เปไรร่า 0 - 3 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 0-1

��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

19:00 แฮร์เลว ไอเอฟ 1 - 4 Karlslunde IF 0-0
19:00 นาสบี้ 3 - 0 ดาลุ่ม 2-0

��������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:45 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 1 - 0 เวลริงตัน โฟนิค 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

20:30 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 1 - 0 ฟาร์ เซปาซี่ 0-0
20:45 ปาดิสเด เอฟซี 1 - 1 เพย์กัน 0-0
22:00 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 2 - 1 ซาแนท นาฟ 1-1
22:00 เมส ราฟซานจาน 1 - 2 กอล โกฮาร์ เอฟซี 0-0
22:00 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 1 - 1 นาซซาจี้ มาซานดาราน 0-1
22:15 ฟูแลด ครูเซสตัน 1 - 2 เอสเตกฮลัล 0-0
22:30 ซบ อฮัน 0 - 0 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 0-0
00:20 เพอร์เซโปลิส 1 - 2 เซปาฮัน 0-1

��������������� มาเลเซีย FA คัพ

19:15 พีบี ปาหัง 3 - 0 FAM-MSN Project Squad 2-0
19:15 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3 - 0 ซาราวักยูไนเต็ด 3-0
20:00 เปรัค 1 - 4 Pulau Pinang NTFA 0-2
20:00 มะละกา 2 - 1 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 1-0

��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1 - 1 รีโนฟา ยามากูชิ 1-0
12:00 วี-วาเรน นากาซากิ 0 - 0 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-0
12:00 โออิตะ ตรินิต้า 1 - 2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-2
13:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 0 - 2 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0-0
17:00 เอฟซี เรียวเคียว 1 - 0 โทชิกิ เอสซี 1-0

��������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

22:30 เบอโน่ 1 - 1 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-1
22:30 ไพรบราม 2 - 4 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 0-2
22:30 อัสติ นาดลาเบม 3 - 2 ทริเน็ค 2-1
22:30 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 0 - 0 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-0
22:30 ไวสคอป 1 - 1 ดูก้า ปรากซ์ 0-0
22:30 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 3 - 1 เอสเค ลิเซน 0-0
22:30 สปาร์ตาปราก 2 2 - 2 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-1
22:30 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 3 - 1 โอปาว่า 2-0

��������������� กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล

16:00 สิงคโปร์(ยู 23)(N) 2 - 2 มาเลเซีย (ยู 23) 1-1
19:00 กัมพูชา (ยู23)(N) 0 - 5 ไทย (ยู 23) 0-3

��������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 0 - 1 ยอร์ค ซิตี้ 0-1

��������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 3 - 0 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 2-0

��������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 บาโรก้า เอฟซี 3 - 1 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 2-0
20:00 เคป ทาวน์ ซิตี้ 0 - 0 อามาซูลู 0-0
20:00 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 2 - 2 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 2-2
20:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 0 - 3 สเตลเลนบอส เอฟซี 0-2
20:00 Sekhukhune United 0 - 1 ไกเซอร์ ชีฟ 0-1
20:00 โมโรคา สวอลโลส์ 0 - 0 ชิปป้า ยูไนเต็ด 0-0
20:00 ทีเอส กาแล็กซี่ 0 - 0 Tshakhuma TM 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

21:30 Moghayer Al Sarhan 3 - 2 ชบับ อลอร์ดอน 2-1
00:00 อัล แรมธ่า คลับ 1 - 1 อัล วีห์ดัต 1-1

��������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

22:15 เคเอส กูเกซี 2 - 1 เคเอส ดินาโม ติรานา 0-0
22:15 Egnatia 0 - 1 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0-1
22:15 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 1 - 2 เคเอฟ ลาซี 1-0
22:15 เคเอส คาสตริโอติ 0 - 1 ตูตา เดอร์เรซ 0-0
22:15 เอสเค ติรานา 3 - 1 วัลลัซเนีย 2-1

��������������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก

21:30 ดาร์เนส 0 - 0 อัล อัคห์ดาร์ 0-0
21:30 อัล-ตาฮัดดี้ 4 - 2 Al Taawun 2-1
21:30 คาห์ลีจ ซาร์ต 3 - 1 Al Sadaqa FC 2-0
21:30 อัลฮิลาล รอ Shah Bob Chyba

��������������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 อีเอส ซาร์ซิส 1 - 1 อีเอส เมทเลาอิ 1-0
21:00 ES Hammam Sousse 1 - 0 โอลิมปิก เด เบจา 0-0
22:00 สฟาเคซี 3 - 0 คลับ แอฟริเคน 1-0

��������������� โอมาน ลีก

22:10 อัล ซีบ 1 - 1 ดูฟาร์ 1-1
22:10 บาห์ลา 4 - 1 Nizwa Club 1-1
22:10 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 1 - 1 มัสแคท 0-0
22:10 Salalah 1 - 0 โอมาน คลับ 0-0
22:10 อัล ซูวาอี 0 - 1 อัล นาห์ด้า 0-1
22:10 อัล มูซานนาห์ 2 - 2 ซาฮัม 1-0
22:10 อัลรูสตัก 0 - 1 โซฮาร์ คลับ 0-0

��������������� แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 ปอกราเดตส์ 1 - 2 KF Oriku 0-2
20:00 Turbina Cerrik 1 - 0 KS Devolli 0-0
21:00 Apolonia Fier 1 - 0 เตอร์บูนี่ ปูเก้ 1-0
21:00 KS Korabi Peshkopi 1 - 0 Tomori Berat 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

20:00 Leotar 2 - 0 Rudar Prijedor 0-0
22:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 2 - 0 เอฟเค ซาราเยโว 0-0
22:00 เอฟเค เวเลซ 1 - 0 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 0-0

��������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

23:30 เอฟซี คูเลสซาเล่ 1 - 0 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 1-0

��������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ก๋วยลีน่า 0 - 0 เรซิสเตนเซียเอสซี 0-0
06:15 โซล เดอ อเมริกา 2 - 1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 1-1

��������������� เซเรีย บี บราซิล

21:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 2 - 1 บัสควอ เอฟซี 1-0
21:00 คริคูม่า 3 - 0 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1-0
02:00 ทอมเบนเซ่ 1 - 1 กัวรานี่ เอสพี 1-1
04:30 แซมปายโอ้ คอเรีย 2 - 0 วิลา โนวา 1-0
06:30 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 0 - 0 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0-0

��������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ไอเอฟ เวสตรี รอ ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง
21:00 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 0 - 2 ไอเอฟ เวสตรี 0-0

��������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

21:00 ดินาโม ออโต 2 - 2 เอฟซี มิลซามี่ 1-1
21:00 ซิมบรู ชิซินู 0 - 3 ซีเอส เปโตรคุบ 0-1
21:00 FC Sfintul Gheorghe 0 - 2 เชอร์ริฟ ติราสโพล 0-0
21:00 เอฟซี ฟลอเรชติ 0 - 3 CSF Baliti 0-0

��������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 1 - 2 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 0-2
06:30 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 1 - 1 การาโบโบ เอฟซี 1-1

��������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

23:30 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 0 - 0 ปาเลสติโน่ 0-0
02:30 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 2 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 1-0
05:00 โคโล โคโล่ 4 - 0 คอนอูมโบ ยูนิโด 3-0

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 เดปอร์ติโวมาดรีน 2 - 0 กิมนาไซ เมนโดซ่า 1-0
01:30 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 1 - 1 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 1-1
01:30 เดปอร์ตีโบ ไมปู 0 - 1 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 0-1
01:30 ซาคาชิสพาส 1 - 2 ซีเอ บราวน์อโดรกู 1-1
01:30 เอลมาโกล 1 - 0 ซานมาร์ติน ซานฮวน 1-0
03:00 คิลเมส 2 - 0 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-0

��������������� สโลวาเกีย 3.Liga

21:30 FK Povazska Bystrica 5 - 2 TJ Druzstevnik Vrakun 2-0
21:30 Slovan Giraltovce 2 - 0 Pokrok SEZ Krompachy 1-0
21:30 เอฟเค โปปาร์ด 1 - 1 โอเดว่า ลิปานี่ 1-1
21:30 Spisska Nova Ves 2 - 2 ทาทราน ปรีซอฟ 2-2
22:00 SK Vrakuna Bratislava 1 - 3 อินเตอร์ บราติสลาวา 0-2

��������������� ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

16:00 ฮูม ซิตี้ 1 - 2 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 0-1

��������������� USL ดิวิชั่น 1

09:05 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 5 - 1 ทัลซ่า รัฟเนค 5-0
09:35 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 4 - 3 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 1-1
06:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 3 - 2 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 1-1
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 1 - 0 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 0-0
06:00 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 0 - 2 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 0-1
06:00 ไมอามี่เอฟซี 0 - 2 ซาน อันโตนิโอ 0-1
06:30 ดีทรอยต์ ซิตี้ 4 - 2 Loudoun United 3-0
07:00 เมมฟิส 901 2 - 1 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:00 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 2 - 0 อาลาเมน (ญ) 0-0
12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 3 - 0 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 1-0
12:30 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 4 Emerging Athlete Women 0-0

��������������� เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) 1 - 1 Diavorosso Hiroshima (W) 1-0

��������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 1 - 0 Orca Kamogawa FC (w) 0-0
11:00 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 0 - 1 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 0-1
12:00 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 1 - 2 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 1-0
13:00 Gunma FC White Star (w) 2 - 1 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 0-1

��������������� คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

17:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1 - 0 ออร์ดาบาซี่ย์ 0-0
19:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 6 - 0 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 3-0
19:00 เอฟเค อะตีราอู 3 - 3 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 1-0
21:00 FK Aksu 2 - 0 เอฟเค อรีส 1-0
21:00 อัคโตเบ 2 - 1 โทบอล คอสตาเนย์ 0-0

��������������� โมร็อกโก คัพ

22:00 เฟร์ ราเบท 3 - 0 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

22:00 อารารัต 1 - 0 เอฟเค แวน 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 พีเค-35 อาร์วาย (ญ) 4 - 1 ONS (w) 2-0
18:00 พีเค-35 วานต้า (ญ) 2 - 1 เคยูพีเอส (ญ) 0-0
19:00 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 1 - 4 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-3
20:00 NJS (w) 1 - 2 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 0-1
21:00 เอชพีเอส(ญ) 1 - 0 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 0-0

��������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 Stirling Macedonia 1 - 0 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 0-0
14:00 บัลแคทต้า เอฟซี 1 - 2 Perth RedStar 0-1
14:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1 - 1 เพิร์ธ เอสซี 0-0
14:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 2 - 0 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 2-0
14:05 อาร์มาเดล เอสซี 2 - 1 Willip 2-1
14:05 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 1 - 1 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 0-0

��������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 4 - 2 เลช พอซนาน (เยาวชน) 3-0
17:00 โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) 2 - 3 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 1-2
17:00 Rakow Czestochowa (Youth) 2 - 1 เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) 0-1
17:00 Zha Buse U19 1 - 2 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 0-0
17:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 3 - 6 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 3-3
18:00 Stal Rzeszow Youth 0 - 3 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 0-2
18:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 3 - 3 วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) 3-0

��������������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

00:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 4 - 2 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 3-0
00:00 เอฟเครูดาร์ 1 - 1 เอฟเค พ๊อดโกริซา 1-1
00:00 Decic Tuzi 2 - 1 โอเอฟเคเปโตรวัค 1-1
00:00 Jezero Plav 0 - 0 เอฟเคเซต้า 0-0
00:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 1 - 0 เอฟเค มอร์นาร์ 0-0

��������������� เกมส์เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ฟุตบอลหญิง

19:00 กัมพูชา(ญ) 0 - 7 เวียดนาม(ญ) 0-1

��������������� ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

19:00 Feyenoord Rotterdam (W) 1 - 4 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 1-4
19:00 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 3 - 0 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 2-0

��������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

22:00 อีบีสเทิลมูล 1 - 5 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 1-4
22:00 Toftir B68 0 - 6 ไวกิงเกอร์ โกตู 0-4

��������������� กัวเตมา ลาลีกา

04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 2 - 0 CD Achuapa 0-0
07:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 0 - 0 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 0-0

��������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:30 เดอะ สตรองเกสต์ 0 - 0 คลับ กัวบิร่า 0-0
03:00 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ 3 - 1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 2-1
03:00 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1 - 2 เรอัล ซานต้า ครูซ 1-0

��������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

02:00 มาชัค รูนา 1 - 1 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 0-1
04:30 9 de Octubre 1 - 1 มาคาร่า อัมบาโต้ 1-0
07:00 แอลดียู กีโต้ 3 - 2 เดลฟินเอสซี 1-1

��������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

07:30 เดปอร์เตส อิควิกกัว 2 - 1 Deportes Recoleta 1-0

��������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 0 - 1 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 0-0
16:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 2 - 2 นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส 1-1

��������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

12:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 0 - 5 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 0-2
12:00 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 0 - 1 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 0-1
13:00 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 0 - 0 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 0-0

��������������� เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 โปชอน เอฟซี 2 - 0 ม็อกโป ซิตี้ 1-0
13:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 4 - 0 ชองจู จิคจิ 2-0
13:00 Dangjin Citizen 0 - 0 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 0-0
13:00 เชนันซิตี้ 0 - 0 พาจูซิติเซ็น เอฟซี 0-0

��������������� ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก

13:15 Beijing ZaoTai Woman 0 - 1 เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) 0-1
13:15 ชานตง(ญ) 3 - 2 ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ) 3-1
15:00 ShanXi Oya Women 0 - 1 อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ) 0-0
16:00 เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) 0 - 2 Guangdong Meizhou Huijun (w) 0-0
16:00 เสฉวน(ญ) 0 - 1 เจียงซูซูหนิง(ญ) 0-1

��������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

20:00 เปสคารา(เยาวชน) 1 - 1 โบโลญญ่า(เยาวชน) 0-1

��������������� เยอรมันลีกา 3

18:30 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 0 - 1 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-0
18:30 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1 - 1 ซาบรุคเค่น 1-0
18:30 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1 - 1 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 1-1
18:30 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 7 - 0 ฮาเวลเซ่ 3-0
18:30 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 6 - 3 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 2-2
18:30 เอสซี เวิร์ล 1 - 1 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0-1
18:30 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1 - 5 มักเดเบิร์ก 1-1
18:30 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 3 - 4 เอสวี เม็พเพ่น 0-0
18:30 ซวิคเกา 7 - 0 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1-0

��������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 บีเนโซว 5 - 1 เอฟเค ไพรบราม บี 3-0
15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 3 - 0 จิสครา โดแมซลิซ 2-0
15:15 ยาบโลเนช 2 5 - 3 ดุคลา ปราก บี 4-2
15:15 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 5 - 0 เอสเค รากอฟนิก 3-0
19:30 ฟรีเดค-มิสตัค 4 - 2 บลานส์โค 3-0
21:30 สโลแวน โรซิค 3 - 1 เอสซี ซนอย์โม 1-1
21:30 เออเฮิสกี้ บรอด 3 - 0 เอสเอฟเค โชวิน่า 0-0
22:00 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 0 - 3 เอฟเค พรีเปเร่ 0-1
22:00 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1 - 1 ยูนิโก้ 1-0
22:00 สโลวาน เวลวารี่ 4 - 0 ปาร์ดูบีค บี 2-0

��������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

19:00 Boldklubben AF 1893 (w) 1 - 1 AGF Kvindefodbold APS (w) 0-1
19:00 อัลบอร์ก (ญ) 0 - 0 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 0-0
21:00 ซันดบี้บีเค(ญ) 5 - 0 วาลเด้ (ญ) 4-0

��������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

20:00 Knockbreda Parish 2 - 0 บังกอร์ 0-0

��������������� Turkey Bayanlar 1. Ligi

16:00 Hakkarigucu SK (w) 1 - 1 Fenerbahce SK (W) 1-0
20:00 1207 Antalya Muratpasa (w) 0 - 1 เอแอลจี สปอร์(ญ) 0-0

��������������� อินเดียลีกดิวิชั่น 1

20:30 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี 2 - 1 โมฮัมเมดัน เอสซี 0-0

��������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 2 - 0 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1-0
11:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 3 - 0 Criacao Shinjuku 1-0

��������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

09:35 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 0 - 0 ซีแอตเติล เรน (ญ) 0-0
05:30 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 2 - 2 Kansas City NWSL (W) 0-0
06:05 สกาย บลู เอฟซี (ญ) รอ นอร์ท แคโรไลนา (ญ)
07:00 Racing Louisville (W) 1 - 1 ฮูสตัน แดช (ญ) 0-0

��������������� เช็ก U19 ลีก

16:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 3 - 1 ไพรบราม (ยู 19) 3-0
16:00 โอปาว่า (ยู 19) 1 - 1 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 0-1
16:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 1 - 0 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 1-0
16:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 3 - 2 เมทีโอปราก(ยู 19) 2-0
16:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 2 - 2 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 1-0
17:30 สโลวัคโก้ (ยู 19) 3 - 2 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 1-1
18:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 3 - 0 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 3-0

��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

16:45 เอสเบิร์ก (ยู 19) 2 - 1 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 0-0
17:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 5 - 2 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 0-0
17:30 ฮอร์เซนส์(ยู19) 2 - 0 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 0-0
17:30 เวเจิล (ยู 19) 1 - 1 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 0-0
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 2 - 2 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 0-0
18:00 บรอนด์บี้ (ยู 19) รอ อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)

��������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 Monarcas Morelia 2 - 0 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 0-0

��������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

20:30 เจเอสเอ็ม เบอจายา 4 - 0 US Chaouia 1-0
20:30 USM Khenchela 6 - 0 เอ็มโอ เบไจอา 3-0
20:30 เอเอส เอน เอ็มลิล่า 1 - 2 Hamra Annaba 0-0
20:30 เจเอสเอ็ม สกิกดา 0 - 3 เอ็มโอ คอนสแตนติน 0-0
20:30 ES Ben Aknoun 5 - 1 El Bayadh 0-0
20:30 จีซี มาสคาร่า 1 - 1 ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส 0-0
20:30 JSM Tiaret 3 - 1 อาร์ซี คูบา 0-0
20:30 CRB Temouchent 2 - 0 เอเอสเอ็ม ออราน 0-0
20:30 ยูเอสเอ็ม อันนาบา 1 - 2 JS Bordj Menaiel 1-2
20:30 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 1 - 2 NRB Teleghma 1-1
20:30 IRB Lakhdaria 1 - 4 เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 0-0
20:30 IRB Ouargla 3 - 2 ซีเอ บัตน่า 1-1
20:30 CRB Ain Ouessara 3 - 0 SC Ain Defla 3-0
20:30 SKAF Khemis Melina 3 - 0 ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ 1-0
20:30 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช 0 - 1 ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค 0-0
20:30 เอ็มซี ไซดาร์ 3 - 0 MCB Oued Sly 0-0

��������������� อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

01:30 เอฟซี ออร์ดิโน 2 - 3 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 1-1
01:30 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 1 - 2 ซีอี คาร์โรอิ 1-0

��������������� ฮังการี U19 A ลีก

15:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 0 - 2 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 0-1
15:00 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) 1 - 4 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 0-0
16:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 4 - 1 ซาเลเกอร์เซค ยู19 1-0
17:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 1 - 1 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 1-1
18:00 VAC Varosi LSE(U19) 4 - 3 Kisvarda FC U19 2-2

��������������� ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 FK Minija 0 - 0 NFA Kaunas 0-0
19:00 เอครานาส 2 - 0 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 1-0

��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2

21:00 อัลกิ โอโรกลินี 0 - 6 คาร์มิโอทิสซ่า 0-3
21:00 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 5 - 1 เอร์มิส อราดิปปู 2-0
21:00 Akritas Chloraka 3 - 0 Onisilos Sotiras 0-0
21:00 โอโมเนีย อราดิปปู 2 - 1 Olympiada Lympion 0-0
21:00 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 2 - 3 Asil Lysi 1-1
21:00 Xylotympou 3 - 2 โอแทลลอส อเทียนัว 2-1
21:00 Ahironas Liopetriou 0 - 3 Agia Napa 0-1
21:00 Omonia 29is Maiou 2 - 3 เนีย ซาลามิส 1-3

��������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 0 - 1 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 0-1
01:30 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 0 - 0 อัล คิว ซา 0-0
01:30 ซีเอ ซาน มิเกล 1 - 1 คานัวลาส เอฟซี 1-0
01:30 วิลลา ซาน คาร์ลอส 3 - 1 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 1-1

��������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

17:00 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 5 - 1 US Chaouia U21 2-0
17:10 CR Temouchent U21 2 - 0 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 1-0
17:15 ES Ben Aknoun U21 5 - 1 MC El Bayadh U21 1-1
17:15 SKAF Khemis Miliana U21 2 - 0 ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ ยู 21 1-0
17:15 เอ็มซี ซายดา(ยู21) 1 - 2 MCB Oued Sly U21 0-1
17:20 ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 4 - 2 NRB Teleghma U21 2-0
17:25 จีซี มาสคาร่า(ยู 21) 1 - 2 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 0-1
17:35 เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 1 - 2 Hamra Annaba U21 1-0

��������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 2 - 1 โลบี สตาร์ส 0-0
22:00 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 2 - 0 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 0-0
22:00 ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี 1 - 0 กอมเบยูไนเต็ด 1-0

��������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:59 เตเนริเฟ่ 2 4 - 0 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 0-0
22:59 ซีดี ซูบิซ่า 1 - 2 UDC Txantrea KKE 1-0
23:30 CD Mirandes B 1 - 1 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 1-0
00:00 ซีเอฟ วิมีนอร์ 1 - 3 U.M. Escobedo 1-1
00:30 Quintanar Del Rey 0 - 0 ซีพี บียาร์โลเบลโด 0-0

��������������� ISR U19

21:00 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 1 - 1 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 0-1

��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 คลับ อเมริกา (ยู 20) 1 - 0 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 0-0

��������������� เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 4 - 2 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 3-2
12:30 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 3 - 2 เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 0-0
12:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 2 อดิไลเด้ โอลิมปิค 2-0
13:10 เมโทรสตาร์ เอสซี 3 - 1 สเติร์ทไลอ้อนส์ 0-1

��������������� GER D5

19:00 ไอทรัค แบมเบิร์ก รอ Feucht SC
19:00 TSV Vatanspor 2 - 1 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 1-0
19:00 TSV Karlburg 2 - 1 1. FC Sand 0-1
19:00 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ รอ บาเยิร์น โฮฟ
19:00 ดีเจเค เจเบนบัช รอ เวิร์ซบวร์ก เอฟวี
19:00 เอเอสวี น็อยมาคท์ รอ DJK Don Bosco Bamberg
19:00 DJK Ammerthal รอ TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923
19:00 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 0 - 2 TSV Abtswind 0-1
19:00 SpVgg Ansbach 5 - 0 ASV Cham 2-0

��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

19:15 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) 2 - 4 มิดทิลแลนด์(ยู 17) 0-0
19:30 ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) 3 - 1 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) 0-0
19:30 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) 2 - 1 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) 0-0
20:00 เวเจิล(ยู 17) 2 - 1 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) 0-0
20:15 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) 2 - 1 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) 0-0
20:30 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 5 - 0 อัลบอร์ก(ยู 17) 0-0
20:30 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) 2 - 2 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) 0-0

��������������� SVK U19 A

16:00 FC Kosice U19 0 - 3 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 0-2
16:00 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 2 - 1 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 0-1
16:00 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 3 - 1 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 2-0
16:00 FC Petrzalka U19 1 - 2 เทรนซีน (ยู 19) 1-0
19:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 3 - 0 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 1-0
21:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 3 - 1 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 3-0

��������������� เอสโตเนีย Esi Liiga

19:00 Halliu football College 1 - 1 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 1-1

��������������� เบลารุสลีกา Pershaya

18:00 Osipovichy 0 - 0 เอฟเค ออร์ชา 0-0
20:00 Shakhter Soligorsk II 4 - 2 Ostrowitz 0-0
22:00 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 2 - 0 สมอร์กอน เอฟซี 0-0

��������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

21:00 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 0 - 1 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 0-0
22:59 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 1 - 2 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 1-0

��������������� ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 ตราด เอฟซี 1 - 0 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
18:00 ลำปาง เอฟซี 2 - 0 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 1-0

��������������� ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

15:30 ซแวซด้า 2005 (ญ) 1 - 1 Zenit St Petersburg (w) 0-1
16:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 2 - 1 ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 1-0
20:00 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 0 - 2 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 0-1
22:00 เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 1 - 1 FK Rostov (w) 0-1

��������������� ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

21:00 ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) 3 - 6 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) 1-3
21:00 ETO กีโอรี่ (ญ) 6 - 0 Puskas Akademia (W) 3-0

��������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา

22:00 FK Graficar Beograd 3 - 1 Zlatibor Cajetina 2-0
22:00 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 0 - 1 แมควา ซาแบค 0-1
22:00 เอฟเค แรด เบลเกรด 3 - 0 Timok 0-0
22:00 Kabel Novi Sad 1 - 1 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 1-0

��������������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 เลอร์นายิน อาร์ทซัค 1 - 1 Urartu II 1-0

��������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 คูม่า ไทเกอร์ 3 - 1 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 2-1
12:00 แคนเบอรา โอลิมปิก 1 - 4 โมนาโร แพนเธอร์ส 1-2
14:00 แคนเบอร์รา เอฟซี 3 - 2 OConnor Knights 1-2

��������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

17:00 Rigas Futbola skola II 5 - 1 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส 5-0
21:00 เรเซคเน / บีเจเอสเอส 1 - 4 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส 0-1
22:59 Skanstes SK 0 - 3 Valmieras FK II 0-2

��������������� ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

12:30 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 0 - 0 อดิไลเด้วิคตอรี่ 0-0
12:30 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 แอดิเลด ฮิลล์ 1-1
12:30 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 4 - 2 มอดบูรี่ เจ็ท 1-0
12:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 1 - 0 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 1-0
14:45 Adelaide University SC 2 - 2 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 0-2

��������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 0 - 1 มอร์แลนด์ ซิตี้ 0-0
12:00 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 0 - 3 นอร์ธโคท์ซิตี้ 0-1
12:00 บรันสวิก ซิตี้ 0 - 1 มอร์แลนด์ เซบราส 0-1
12:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1 - 6 แลงวาร์ริน 0-2
13:05 คิงส์ตัน ซิตี้ 1 - 3 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 0-3

��������������� ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ

19:00 อัคราเนส(ญ) 2 - 1 UMF Sindri Hofn Women 1-0

��������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 Sol de America Pastoreo รอ ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)
21:00 Atletico Colegiales 1 - 3 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 1-3

��������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 Lashyn Karatau 1 - 1 เซตีซู 0-1

��������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

19:00 วาปรุส แปร์นู(ญ) 3 - 2 JK Tabasalu (w) 2-0
19:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 7 - 0 FC Lootos Polva Women 3-0
19:00 ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) 2 - 4 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 1-1

��������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

20:00 HotturHuginn 0 - 2 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 0-0
20:00 วอลซันกูร์ 3 - 1 เรยเนียร ซานเกอร์ได 1-0
21:00 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 1 - 0 Fjardabyggd Leiknir 1-0
21:00 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 5 - 0 แมกนิ 2-0
22:59 KF Fjallabyggdar 0 - 0 ไออาร์ เรกยะวิก 0-0

��������������� ตุรกี A2 ลีก U19

15:00 Keciorengucu U19 1 - 2 อันคารากูคู(ยู19) 1-1
16:00 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 3 - 0 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 0-0
16:00 โบลูสปอร์ (ยู 19) 2 - 2 อัลตินอร์ดู (ยู 19) 1-1
16:00 โคคแคลิสปอร์ (ยู19) 9 - 1 อดานาสปอร์ ยู19 4-0
16:00 อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) 2 - 0 Bandirmaspor U19 0-0
16:00 เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 0 - 1 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 0-0
16:00 กาลาตาซาราย (ยู 19) 1 - 0 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 1-0
18:00 บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) 0 - 4 Eyupspor U19 0-2
18:30 เดนิซลิสปอร์(ยู19) 4 - 0 Erzurum BB U19 0-0

��������������� สโลวีเนีย U19

19:00 เอ็นเอส มูรา (ยู 19) 3 - 2 โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19) 0-1
19:00 NK Drava Ptuj U19 0 - 5 เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) 0-2
19:00 เอ็นเค ราดอมล์เย่(ยู 19) 2 - 2 Brinje Grosuplje U19 1-2
22:00 NK Noga Triglav U19 รอ เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19)

��������������� กรีก U20

16:30 เออร์โกเทลิส(U20) 2 - 2 Chania FC U20 1-2
16:45 คาวาลา(ยู 20) 1 - 1 Apollon Pontou FC U20 0-0
18:00 ลารีสซา เอฟซี (ยู 20) 2 - 3 เวเรีย เอฟซี (ยู 20) 0-2

���������������

22:59 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 3 - 0 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 0-0

��������������� เอสโตเนีย Teine Liiga

19:00 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 4 - 1 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 2-1
19:00 Laanemaa Haapsalu 3 - 2 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 1-1
19:00 Tartu Kalev 2 - 0 Rapla JK Atli 1-0

��������������� โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

15:00 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 0 - 2 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 0-0
21:00 Tarnovia Tarnow (w) 3 - 5 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 1-2

��������������� อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

19:00 ซามิน 1 - 1 เอรัล นิวคัส 0-1
21:00 บูโซโร เอฟเค 1 - 1 เอฟเค กิฟดูวอน 0-0
21:00 ทูรัน 2 - 1 มาเชล มูบาเร็ค 0-0

��������������� Egypt Premier League

21:00 แอสซุส เปโตรเลียม 1 - 0 Al Madina Al Monawara SC 0-0
21:00 El Alominiom 7 - 0 Qena SC 3-0
21:00 อิยิปต์ เทเลคอม 2 - 2 เปโตรเจ็ท 0-1
21:00 Al Majd 0 - 2 Egy Salloum 0-0
21:00 Dayrot รอ Tamiya Youth Center
21:00 ไฟยุม 1 - 3 อัสวาน 1-1
21:00 ZED FC 2 - 0 Banha 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:30 เรอัล เบติส ( ญ ) 1 - 3 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 0-3
01:30 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 4 - 1 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 2-0

��������������� สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

19:00 สลาเวีย ปราก (ญ) 2 - 0 สโลวัคโก้ (ญ) 1-0
19:30 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 0 - 7 สปาร์ตา ปราก (ญ) 0-3
20:00 ดูก้าปรากซ์(ญ) 1 - 4 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 1-2
20:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 8 - 0 ปาร์ดูบีตเซ (ญ) 2-0

��������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

17:30 ลาซิโอ (ญ) 0 - 3 โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) 0-2
19:30 เอซี มิลาน(ญ) 1 - 2 ยูเวนตุส(ญ) 0-1
19:30 นาโปลี(หญิง) 1 - 3 Pomigliano (w) 1-0

��������������� FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

22:00 Bratstvo 07 2 - 4 เอฟเค โอโซโกโว 1-1
22:00 Pehchevo 3 - 0 FK Lokomotiva Gradsko 2-0
22:00 FK Sloga 1934 Vinica 1 - 2 โปเบด้า 1-1
22:00 Korab Debar 1 - 2 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 0-2
22:00 ซิเล็กส์ 1 - 1 Voska Sport 0-0
22:00 Detonit Junior 2 - 1 คาเมนิคา-ซาซ่า 1-0
22:00 เอฟเค โคซุส 1 - 3 Belasica Strumica 0-1
22:00 KF Besa Doberdoll 7 - 2 FK Kadino 5-1
22:00 เอฟเค โอครีด 2004 2 - 0 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว 2-0
22:00 KF Veleshta 1 - 2 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 1-2

��������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

21:00 Augnablik Women 0 - 2 ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) 0-1

��������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก

14:30 สปิริต เอฟซี 4 - 0 Hills Brumbies 2-0
15:05 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 3 - 2 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 1-2
16:00 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 2 - 2 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1-1
16:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 1 - 2 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 1-0
16:05 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 0 - 1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 0-1

��������������� บัลแกเรีย B PFG

19:45 FC Dobrudzha 3 - 2 มินยอร์ เพอร์นิค 0-1
22:00 เอฟซี ฮีบาร์ 3 - 0 Marek Dupnitza 0-0
22:00 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 3 - 2 เอฟซี โซโสโพล 1-1
22:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 1 - 1 พีเอฟเค มอนทาน่า 1-0
22:00 สปาร์ตัก วาร์นา 1 - 1 Sportist Svoge 0-0

��������������� เค ลีก ชาเลน

14:00 ปูซานไอปาร์ค 1 - 1 ชุนนัมดรากอนส์ 0-1
16:30 กยองนัม เอฟซี 1 - 1 แทจอน ซิติเซน 0-0
16:30 กิมโป เอฟซี 0 - 1 เอฟซี อันยาง 0-0

��������������� แอลจีเรียคัพ

22:45 กานา (ยู 20) 1 - 2 บูกินาร์ ฟาโซ (ยู 20) 1-1

��������������� บราซิลเลียร์

01:00 อัลโต พีไอ 0 - 1 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0-0
02:00 โบตาโฟโก้ พีบี 1 - 2 แคมพิเนสเซ่ พีบี 0-0
03:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี 2 - 0 เอบีซี อาร์เอ็น 0-0
05:00 ฟลอเรสต้า ซีอี 0 - 1 มานุส (สมัครเล่น) 0-0

��������������� BRA D4

01:00 Sao Paulo Crystal FC 2 - 0 คาร์โต ซีอี 1-0
01:00 อิมอเร่ อาร์เอส 2 - 1 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 0-1
01:30 คาสแตนฮาล พีเอ 0 - 0 Tuna Luso 0-0
01:30 Juventude MA 0 - 1 Pacajus 0-1
02:00 Tocantinopolis 2 - 0 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 1-0
02:00 เซา เบอร์นาร์โด้ 1 - 0 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 1-0
02:00 คาสคาเวล พีอาร์ 2 - 0 คาเซียส อาร์เอส 2-0
02:00 เรอัล โนโรสเต้ 1 - 0 Nova Venecia FC 1-0
02:00 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 2 - 1 ยูเวนตุสเอสซี 1-1
02:50 โปซูอาเลกรี 0 - 0 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 0-0
03:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 1 - 1 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 1-0
04:00 Nautico (RR) 1 - 4 ริโอ บลังโก้ เอซี 1-2

��������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 Hutnik Krakow 1 - 0 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 1-0
22:00 มอเตรอ รูบิน 2 - 2 Radunia Stezyca 0-2
22:00 โปกอน ซีดล์เซ 3 - 3 วิสลา พูลาเว่ 0-1
22:00 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 1 - 1 รุช ซอร์ซอฟ 1-0
22:59 Pogonmazovik 0 - 2 KP Calisia Kalisz 0-1
00:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ รอ สเตล รุสซ์โซว

��������������� กระชับมิตร

20:00 อัฟกานิสถาน (ยู 16) 0 - 6 อุซเบกิสถาน (ยู 16) 0-1
22:59 ทาจิกิสถาน (ยู 16) 2 - 0 คีร์กิสถาน(ยู16) 0-0

��������������� เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

00:00 เอเอสซี จาราฟ 0 - 0 Teunhueth FC 0-0
00:00 AS Dakar Sacre Coeur รอ CNEPS Excellence FC
00:00 AS Dakar Sacre Coeur 3 - 0 CNEPS Excellence 1-0

��������������� ลีกา de elite

18:00 เฉิงฟุง 4 - 0 Casa De Portugal 2-0
20:15 สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า 0 - 7 ซีดี มอนทิคาร์โล 0-2

��������������� บราซิล แชมป์ ซี

05:00 โนโรเอสเต้ 2 - 1 โคเมอเชียล-เอสพี 1-1

��������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 Comercial Tiete SP Youth 1 - 4 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 0-2
01:00 Aracatuba SP Youth 2 - 1 Andradina SP Youth 1-0

��������������� สเตรเลีย U20

12:00 เปเรซ(ยู20) รอ ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20)
12:00 บัลแคทต้า(ยู20) 2 - 1 Perth RedStar FC U20 1-0
12:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 0 - 3 เปเรซ(ยู20) 0-1
12:00 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 2 - 2 Gwelup Croatia U20 2-0
12:00 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 2 - 1 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 1-1
12:00 Stirling Macedonia U20 0 - 3 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 0-0
15:00 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) รอ ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20)

��������������� NOR D4

17:00 ลีลล์สตรอม บี 2 - 0 ทรอมโซ่ บี 1-0
18:00 Funnefoss/Vormsund 1 - 0 โลเรนสโคก 1-0
19:00 Froya 0 - 2 แซนวิเค็น 0-1
19:00 ออส เทิร์น 2 - 1 เรดดี้ 1-1
19:00 เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ 0 - 4 โมลด์ บี 0-4
19:00 ไวกิ้ง บี 2 - 2 ซานด์เนส บี 1-2
19:00 นาร์โด เอฟเค 3 - 2 สเตรนฮาม ไอเอล 1-1
19:00 FK Fyllingsdalen 4 - 2 ออปเซล ฟุตบอล 2-0
19:00 บรัมมันดาล 1 - 1 เอลเวอร์รัม 0-1
19:00 สตอร์ท ไอแอล 0 - 1 บรอดด์ 0-0
19:00 อูราเอด เอฟเค 3 - 3 Randesund IL 1-1
19:00 เมลฮิส 0 - 3 ทิลเลอร์ 0-2
20:00 ฟาน่า 0 - 2 วีดาล 0-0
20:00 Eik ตอนซ์เบิร์ก 1 - 1 เฟรม ลาวิค 0-0
20:00 สปินท์ เจลอย 6 - 2 IL Express 1-1
20:00 Akra 1 - 1 Djerv 1919 0-1
20:00 โซล่า 2 - 4 Bremnes IL 0-1
20:00 ฮาลเซ่น 2 - 0 พอร์ส เกรนแลนด์ 0-0
20:30 Skjervoy 3 - 3 บอสเซคอป 2-2
21:00 Shas B Team card product 2 - 1 Grorud B 1-0
21:00 Toten 1 - 2 ฮอนฟอสส์ บีเค 0-0
21:00 Bjarg 1 - 1 Lysekloster 1-1
21:00 ออรเคล 0 - 1 สเทรินจาร์ 0-0
21:00 ไมจอลเนอร์ 6 - 0 เซนจา 1-0
21:00 Grei 2 - 2 ลิน ออสโล 1-1
21:00 สตาเบ็ค บี 0 - 3 สคีด ฟุตบอล บี 0-1
21:00 สเจลคาวิค 3 - 2 โวลด้า 1-0
21:00 Innstranden 0 - 0 จังเคเลน 0-0
21:00 SK Trygg Lade 1 - 5 โคลสตัด 0-4
21:00 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 1 - 2 สเจ็ทเทน 1-1
22:59 โลโคโมทีฟ ออสโล 0 - 4 นอร์สแตน 0-1

��������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:59 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 1 - 3 เลกาเนส บี 1-0
23:30 ซีดี คายอน 0 - 6 เรอัล โซเซียดัด ซี 0-4

��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

22:59 นีมส์(ยู 19) 2 - 3 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) 0-0

��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 2 - 0 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 1-0

��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 1 - 1 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 1-0
18:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 4 - 2 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 1-0
19:00 บอนเนอร์ 1 - 5 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1-2
19:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 0 - 0 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-0
19:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2 - 1 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1-0
19:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 0 - 0 อเลมานเนีย อาเค่น 0-0
19:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 3 - 4 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 3-3
19:00 พรูเบน มุนสเตอร์ 2 - 1 โคโลญจน์ (เยาวชน) 0-1
19:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 2 - 0 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1-0
19:00 เอสเฟา สแตรเลน 1 - 4 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0-2
19:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 2 - 0 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 1-0
19:00 Wuppertaler 4 - 1 วีกเบอร์ก บีค 3-0
19:00 เอฟซี เมมมินเก้น 1 - 0 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 1-0
19:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 1 - 0 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 1-0
19:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1 - 2 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 1-1
19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 2 - 0 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 1-0
19:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 2 - 1 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 1-0
19:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 0 - 2 ทีเอสวี ชไตน์บัค 0-2
19:00 เฮสเซ่น คาสเซล 3 - 0 เอฟซี กีสเซิน 1-0
19:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 9 - 1 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 5-0
19:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 4 - 0 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 2-0
19:00 TSV Schott Mainz 3 - 0 บาลินเกอร์ 1-0
19:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 3 - 2 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 1-1
19:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0 - 2 วีเอฟอาร์ อาเล่น 0-2
19:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน 1 - 2 SC Eltersdorf 1-0
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 2 - 0 โฮลสไตน์ คีล 2 2-0
19:15 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 0 - 1 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0-0
20:00 บีเอสวี เรห์เด้น 1 - 1 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 1-1
20:00 โอเบิร์นนูแลนด์ 3 - 1 ไฮเดอร์ เอสวี 0-0
20:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 2 - 0 อัลโตน่า 93 0-0

��������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

16:30 นูรมิจาร์เวน 0 - 2 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 0-2
18:00 โอทีพี โออูลู 3 - 2 จีบีเค คอคโคล่า 1-0
19:00 อีพีเอส เอสโป 1 - 0 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 1-0
19:30 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 2 - 0 คูพีเอส (เยาวชน) 1-0
20:00 ซัลปา 3 - 0 คาริเนน โปเจ็ท 2-0
21:00 เอฟซี วาจากอสกิ 0 - 0 คาจฮา 0-0
21:00 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 1 - 2 จีวาคีล่า เจเค 0-1
21:00 วีไอเอฟเค 1 - 0 เจเอส เฮอร์คิวลีส 1-0
22:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 3 - 0 Komeetat 1-0
22:00 คาพา 2 - 3 ฟูทูร่า ปอร์โว 0-0
22:30 PeKa 3 - 0 LaPa 0-0
22:59 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 3 - 1 อิลเวส แทมเปเร่ 2 2-1

��������������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur

21:00 ล็องส์ บี 1 - 2 แซง กวองแตง 0-0
22:00 เม็ตซ์ บี 2 - 1 Haguenau 1-0
22:59 อองเช่ร์ 2 1 - 0 มงต์เปลลิเย่ร์ บี 1-0
22:59 อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ 4 - 2 เอฟซี น็องต์ บี 1-1
22:59 Bourges 1 - 0 อันเดรซัก 0-0
22:59 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 1 - 0 ชามาเลียเรสเอฟซี 1-0
22:59 เล เออบิเยรส์ 1 - 1 เอฟซี เบอเกอรัก 0-0
22:59 เตรลิสซาค 1 - 1 อ็องกูแลม 0-0
22:59 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล 2 - 1 ตูลง 2-0
22:59 GFA Rumilly Vallieres 1 - 2 Aubagne 1-1
22:59 ไฮอีเรส 1 - 1 โอลิมปิก ลียง 2 0-1
22:59 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ 3 - 1 Grasse 1-0
22:59 ลียง ดูเชรี่ 3 - 1 มาริกนาเน่ จีเนค 0-1
22:59 Martigues 3 - 1 จูรา ซูด ฟุต 0-0
22:59 โมนาโก 2 2 - 4 โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี 1-1
22:59 Saint-Priest 5 - 1 Chasselay M.D. Azergues 3-1
22:59 เอปินาล 0 - 1 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต 0-0
22:59 เอฟซี เฟลอรี่ 91 2 - 1 โบบิกนี เอ.ซี. 1-1
22:59 St. Maur Lusi 1 - 2 โกเบลินซ์ 1-1
22:59 อองตองต์ เอสเอสจี 0 - 3 สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 0-3
22:59 SC Schiltigheim 2 - 0 โอแซร์ บี 0-0
22:59 วานส์ 1 - 1 Poissy AS 1-0
22:59 Chateaubriant 1 - 2 ชาร์เทรส เอฟซี 1-1
22:59 กรานวิลเล 3 - 4 แก็งก็อง บี 2-1
22:59 โรโมแรนติน 1 - 1 ลอริยองต์ บี 1-1
22:59 แซ็ง-มาโล 1 - 0 ก็อง 2 0-0
22:59 แวร์กซายส์ 78 1 - 0 พลาเบนเนค 0-0
22:59 วิเทร 0 - 3 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ 0-1
23:30 อีเซอร์ เอเอส 1 - 2 Canet Roussillon 0-1
23:30 มง-เดอ-มาร์ซ็อง 0 - 1 โคโลเมียร์ส 0-1

��������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

18:00 โปลิ ทิมิโซอาร่า 1 - 2 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 1-0

��������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

19:00 ลูกาโน่(ยู21) 1 - 3 บาเดน 1-2
20:00 La Sarraz-Eclepens 5 - 2 Monthey 1-1
20:00 เอฟซี แบลค สทาร์ 1 - 1 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก 1-0
20:00 Basuli B team 6 - 4 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 3-2
20:00 เอฟซี ซิอง (ยู 21) 0 - 1 Bruhl SG 0-0
20:30 เอฟซี ลินท์ 04 5 - 4 เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) 2-1
21:00 โวห์เลน 3 - 2 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) 0-2
21:00 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) 1 - 0 SV Hongg 0-0
21:00 Bavois 1 - 0 เอสซี แชม 0-0
21:00 ลาโชฟอนด์ 3 - 2 แกรนด์ แลนซี 2-0
21:00 เอฟซี บัลเซอร์ 7 - 3 อูซี่ 3-0
21:00 ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน 2 - 1 Freienbach 0-0
21:00 เอฟซี กอสเซา 0 - 4 FC Wettswil Bonstetten 0-1
21:00 ทาลวิล 1 - 3 FC Paradiso 1-1
21:00 เอฟซี ทุคเกน 2 - 4 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) 1-3
21:00 Koniz 3 - 2 เดเลมอน 1-2
21:00 โซล็อตเทิร์น 5 - 1 เอฟซี โคโซโวซูริค 2-0
21:00 เบียล เบียนนี่ 4 - 0 ยัง บอยส์ (ยู 21) 0-0
21:00 FC Breitenrain 1 - 1 เบลลินโซนา 0-0
21:30 เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท 2 - 1 FC Echallens 1-1
22:00 SC Buochs 1 - 4 ซูก 94 0-1
22:00 ลังเงนทาล 2 - 1 FC Schotz 1-0
22:00 เมแร็ง 3 - 2 เอฟซี เนเทอร์ส 1-0
22:30 Chenois 1 - 2 เวอแวสปอร์ต 0-1
22:59 Bulle 1 - 2 US Terre Sainte 1-2
22:59 เอฟซี ธูน (ยู 21) 1 - 1 ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) 0-1
22:59 Zurich B team 1 - 2 เคียสโซ 0-1

��������������� ออสเตรีย 3.Liga

19:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 3 - 3 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 0-1
20:00 บิชช็อฟส์โฮเฟิน 2 - 2 เอสวี คูเคิล 2-1
21:00 เอสวีจี ไรชีเนา 3 - 0 Worgl Obi SV 2-0
21:00 เอสซี เบรเกนซ์ 5 - 0 เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี 3-0
21:00 SV Fugen 2 - 2 WSG Swarovski Tirol B 1-1
21:30 เอสวี ฮอลล์ 2 - 1 เอสวี อินส์บรุค 0-0
22:00 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 3 - 0 อดมิรา ดอร์นเบิร์น 2-0
22:00 SV Telfs 1 - 3 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 1-1
22:00 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน 2 - 5 เอสวี โกรดิก 0-2
22:00 ยูเอสเค อานิฟ 1 - 1 เอสวี เซเคอเคน 0-1
22:00 SC Imst 3 - 2 คุฟซไตน์ 1-2
22:00 FC Lauterach 3 - 0 ดอร์นบิร์น เอสวี 2-0
22:00 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 4 - 1 เอสวี วาลส์-กรูนัว 3-0
00:00 ซานตาอานา 3 - 2 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 1-2

��������������� เดนมาร์ก - 2.Liga

19:00 สคีฟซ์ ไอเค 0 - 1 มิดเดลฟาร์ท 0-0
19:00 ฮิลลิร็อด 0 - 2 ทิซเตด เอฟซี 0-1
19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1 - 0 บราแบรนด์ 0-0

��������������� นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 2 - 2 ทรอมส์ดาเลน 0-2
18:00 อัลต้า 3 - 1 บราท์เวก 0-0
19:00 Oygarden FK 2 - 1 ออด เกรนแลนด์ 2 1-0
19:00 ฟริกก์ 0 - 1 Gjovik Lyn 0-1
19:00 ควิด ฮอลเด้น 1 - 2 สตรอมเมน 1-1
19:00 โฮดด์ 1 - 1 เอสเค ทราเอฟฟ์ 0-0
20:00 ยูลเลิร์น เอฟซี 1 - 1 เฟคเกรอย 0-1
20:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 1 - 2 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 0-1
20:00 ไอสโวล์ด TF 2 - 0 วาเลเรนก้า บี 1-0
21:00 โนท็อดเด้น เอฟเค 2 - 0 เอฟเคอเรนดัล 0-0
21:00 อัสเคอร์ 0 - 2 แบรัมเอสเค 0-1
21:00 โซต้า 4 - 1 สเตล โจร์เพลแลนด์ 3-0

��������������� สวีเดนสตรี Divi.1

19:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) 2 - 3 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 0-1
20:00 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 0 - 1 ไอเค อุปซาลา (ญ) 0-1
20:00 Vaxjo (w) 1 - 1 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) 0-1
20:00 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 3 - 0 ทีม ทีจี เอฟเอฟ (ญ) 2-0

��������������� รัสเซีย DIV2

13:00 เอฟเค ชิต้า 1 - 2 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0-2
15:00 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 1 - 1 FK Znamya Noginsk 1-0
18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 2 - 2 ซาเทิร์นมอสโก 0-1
18:00 ซนามย่า ทรูด้า 2 - 3 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 1-1
18:00 FK Fakel Voronezh Youth 5 - 0 เอฟเค โคลอมนา 1-0
19:00 Khimik Dzerzhinsk 1 - 0 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 1-0
20:00 เซนิต เปนซา 0 - 0 คแวนท์ ออบนินส์ค 0-0
21:00 เอฟเค การูก้า 3 - 1 Metallurg Vidnoye 2-0

��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 คิรูน่า เอฟเอฟ 1 - 1 Ytterhogdal IK 0-1
18:00 อัสซีริสก้า บีเค 0 - 4 Husqvarna 0-2
18:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 0 - 4 ไอเค กัวติออส 0-2
18:00 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 0 - 0 Storfors AIK 0-0
18:00 ออนซาล่า บีเค 3 - 0 ทอลสแลนด้าไอเค 2-0
18:00 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 4 - 1 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 2-0
18:30 อูลเลเรดส์ 2 - 1 Landvetter IS 1-1
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค 5 - 0 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค 1-0
19:00 Sund IF 1 - 4 Gottne IF 0-1
19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค 1 - 1 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 0-1
19:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 2 - 0 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 1-0
20:00 IFK Osterakers FK 3 - 0 เอฟซี กูเต้ 1-0
20:00 Sandviks IK 3 - 4 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 0-1
21:00 เอสโลฟ บีเค 4 - 1 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 1-1
21:00 แร็ปป์ กอล์ฟ 2 - 0 เอฟบีเค บอลข่าน 1-0
21:00 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 1 - 1 ไอเอฟเค อุปซอลา 1-0
21:00 Hogsby IK 1 - 5 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 0-4
21:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 2 - 2 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 2-1
21:00 Bergnasets AIK 0 - 5 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี 0-0
21:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ 1 - 2 สเมดบี้ เอไอเอส 0-1
21:00 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 0 - 1 Sifhalla 0-1
21:30 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 2 - 0 วาร์มโบลเอฟซี 1-0

��������������� TAS พรีเมียร์ลีก

11:30 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 2 - 0 โฮบาร์ทซีบรา 1-0
11:30 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 0 - 6 โฮบาร์ต ใต้ 0-2
13:30 ลอนเซสตัน ซิตี้ 4 - 2 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 1-0
15:30 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 1 - 3 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 0-1

��������������� ซิมบับเวพรีเมียร์

18:00 Ngezi Platinum 4 - 0 Tenax FC 2-0
20:00 บูลาวาโย ซิตี้ 3 - 0 ZPC Kariba 0-0
20:00 Whawha FC 1 - 1 ฮาราเร ซิตี้ 1-0
20:10 Herentals FC 1 - 1 Bulawayo Chiefs 0-1

��������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

12:00 Brisbane City (w) รอ มิทเชลตัน ( ญ )
14:00 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) รอ Peninsula Power NPL (w)

��������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี 2 - 1 Bidco United 2-0
19:00 บานดาริ 4 - 1 Vihiga Bullets 2-0
19:00 FC Talanta รอ กอร์ มาเฮีย
19:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 0 - 0 พอสต้า เรนเจอร์ 0-0
19:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 3 - 0 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 0-0

��������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

09:00 ฮิปโปแคมปัส ออฟ เซาท์เทิร์นแคลิฟอร์เนีย 2 - 0 Central Valley Fuego II 1-0
04:00 เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ 0 - 2 South Bend Lions 0-1
04:00 นอร์ท แคโรไลนา 2 - 3 Tormenta FC 1-2
04:30 Caledonia SC รอ Tampa Bay United
05:00 Carpathia FC รอ มิลวอกี ทอเร้นท์
05:30 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1 - 1 โอมาฮา 1-1
06:00 จูเนียร์โลนสตาร์ รอ Real Central NJ
06:00 Wake FC รอ เวสต์เวอร์จิเนียอัลไลแอนซ์เอฟซี
06:00 เอฟซี โซนิค ลีไฮท์ วอลลี่ 1 - 1 เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด 0-1
06:00 Virginia Beach Utd รอ ไลอ้อนส์บริดจ์ เอฟซี
06:30 จอร์เจีย รีโวลูชั่น 4 - 0 LSA Athletico Lanier 1-0
06:30 Dalton Red Wolves SC รอ Tri Cities FC
06:30 คริสโต เอฟซี 3 - 2 Northern Virginia FC 2-2
06:30 เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ รอ Morris Elite
06:30 North Carolina Fusion U23 รอ โทแบคโค โร้ด
06:30 Knoxville troops รอ แอชวิลล์ซิตี้
06:30 Chattanooga Red Wolves 2 - 2 Central Valley Fuego 2-2
07:00 วิชิต้า 1 - 0 Springfield new Nicky 0-0
07:00 Little Rock Street 4 - 0 Louisiana Parish AC 0-0
07:00 Louisiana Krewe FC 2 - 2 เท็กซัส ยูไนเต็ด 0-0
07:00 Des Moines Menace 6 - 2 St. Croix SC 0-0
07:00 AC Houston Sur 0 - 1 ฮิวสตัน เอฟซี 0-1
07:00 Peoria City 2 - 2 มินนีแอโพลิส ซิตี้ เอสซี 1-1
07:30 Southern States SC 4 - 0 นิว ออร์ลีนส์ เจสเตอร์ 2-0

��������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เจนเนอรัลลามาดริด 2 - 2 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 1-1

��������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ 1 - 0 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส 0-0
01:30 เมอร์เซดีส 1 - 1 เดปอร์ติโว ปารากัวโย 0-0
01:30 Argentino de Rosario 2 - 1 Defensores de Cambaceres 2-0
01:30 Yupanqui 1 - 1 ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล 0-1

��������������� รวันดา National League

20:00 Bugesera รอ กอริลล่าเอฟซี
20:00 Marines FC 4 - 1 Etincelles 2-1
20:00 Etoile de LEst รอ Espoir FC
20:00 เอพีอาร์ เอฟซี 1 - 2 Kiyovu FC 0-2

��������������� FFSA WPL

10:45 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) 2 - 1 Fulham United (w) 1-0
12:00 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 2 - 1 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 1-0
12:30 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 0 - 5 West Adelaide (w) 0-1

��������������� แองโกลา Girabola ลีก

21:30 Interclube Luanda 2 - 3 Academica Do Lobito 2-2

��������������� FFSA SLR

09:30 ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 1 - 3 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) 0-2
10:05 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 3 - 0 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 2-0
10:10 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 6 - 1 เซาท์แอดิเลด(สำรอง) 3-1
10:15 คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 2 - 1 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 1-0
10:15 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 4 - 3 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 2-0
10:15 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 1 - 2 แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) 0-0
10:15 อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) 1 - 1 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 0-0
10:15 Adelaide University SC Reserves 3 - 0 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 0-0
11:03 เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) 5 - 1 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 2-0

��������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20

15:00 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 1 - 1 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 1-1
16:00 Reipas U20 2 - 1 แอตแลนติส (ยู 20) 1-0
18:00 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 4 - 0 Sexy Poxyt U20 1-0

��������������� สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

06:00 นิวอิงแลนด์มูตินี่(ญ) 1 - 0 Scorpions SC (W) 0-0

��������������� ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 CO Korhogo 0 - 0 เอลวายเอส ซาสซานดรา 0-0
22:30 สปอร์ติ้งเจนัว 2 - 0 ES Bafing 0-0
45+วินาที Societe Omnisports De L'Armee 0 - 0 Stella Club d'Adjame -
00:45 Societe Omnisports De L'Armee 0 - 0 Stella Club d'Adjame 0-0

��������������� เปรู B ลีก

03:00 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 4 - 1 CD Coopsol 2-1

��������������� ซูดานพรีเมียร์ลีก

02:30 อัล-ฮิลาล 0 - 0 อัล เมอร์รีคห์ 0-0

��������������� มาลีคัพ

00:00 Djoliba 1 - 0 Binga 0-0

��������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

18:00 ซันดอม ไอเอฟ 1 - 0 เอ็นไอเค 1-0
18:15 ตัวโกลัน เตราส 2 - 0 พอนนี่สตาร์เกท 1-0
18:30 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 0 - 2 อีไอเอฟ อคาเดมี่ 0-0
19:00 ไมปา 3 - 0 RPS Lions 0-0
19:00 เอฟซีเอสพู 4 - 2 เอฟซี ฟินน์ครูด 4-1

��������������� เวเนซุเอลา Segunda Division

03:00 ทิทาเนส เอฟซี 0 - 0 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 0-0
03:00 Academia Anzoategui 2 - 0 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี 2-0
03:00 ยูเรนา เอสซี 2 - 1 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 1-1
04:00 Bolivar Sport Club รอ Deportivo Nueva Esparta
04:00 Heroes de Falcon รอ ทรูจิลลานอส
04:00 ลิเบอทาดอร์ เอฟซี 2 - 4 ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ 1-2

��������������� ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1

12:00 ไซเดนแฮมปาร์ค 4 - 0 Brimbank 2-0
12:00 สตราธมอร์ 1 - 1 โคริโอ 0-1
12:00 South Springvale SC 1 - 4 มาลเวิร์นซิตี้ 0-2
12:00 FC Clifton Hill 0 - 3 Essendon Royals 0-1
15:00 ไคลโลปาร์คเอสซี 2 - 2 Caroline Springs George Cross 2-1
15:15 ฟิตซรอย ซิตี้ 3 - 2 Beaumaris 1-1

��������������� ออสเตรีย Landesliga

19:00 Sportunion Mauer 2 - 1 ฟาโวริตเนอร์ เอซี 2-1
21:00 เอสวี ดานูบ 1 - 0 SV Gerasdorf Stammer 1-0
21:00 Stadlau 1 - 1 SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ 0-1
21:00 SV Lafnitz II 2 - 0 SK Furstenfeld 0-0
21:00 ESV Hitthaller St Michael 0 - 1 เอสวี วิลดอน 0-1
21:00 เอฟวี ออสเตรีย 13 2 - 4 เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน 1-2
21:00 พีเอสวี เวียนนา 1 - 1 SV Schwechat 1-1
22:00 SV Frauental 1 - 1 ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ 1-1
22:00 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล 1 - 3 วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ 0-1

��������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 เปาลิสต้า 3 - 0 Uniao Sao Joao 1-0
01:00 ริโอ บรานโก้เอสพี 2 - 1 Amparo SP 2-0
01:00 อินดิเพนเดนเต้ เอสพี 1 - 3 Itapirense/SP 1-2
01:00 Maua FC 0 - 0 จาบาควาร่า เอสพี 0-0
01:00 Gremio Prudente 0 - 0 Assisense SP 0-0

��������������� ของนิวซีแลนด์เหนือลีก

10:00 โอคแลนด์ ซิตี้ 4 - 0 เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี 2-0
10:00 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 1 - 2 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 1-0
10:00 Takapuna 2 - 3 Manukau United 1-0
10:00 Auckland United 4 - 2 North Shore United 1-1
10:00 เมลวิลล์ ยูไนเต็ด 1 - 0 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 1-0

��������������� มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 แรด ไลอ้อน เอฟซี 0 - 2 Big Bullets FC 0-2

��������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:00 เดสเซล สปอร์ต 2 - 4 แอฟเซ ลีแอช 0-0
01:00 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช 4 - 1 Royal Knokke 1-0

��������������� สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

05:00 UniversidadO M 1 - 1 โมคา เอฟซี 1-0

��������������� ชเลสวิกลีกา

18:30 TSV Bordesholm 0 - 5 โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี 0-4
18:30 ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก 1 - 4 SV Todesfelde 0-2
20:00 Dornbreite Lubeck 8 - 0 TSV Altenholz 3-0

��������������� โปแลนด์ Div.4

16:00 บอลเทค จีเนีย 0 - 0 Stolem Gniewino 0-0
16:00 Drukarz Warszawa 2 - 2 Zabkovia Zabki 1-1
16:00 Bron Radom 0 - 4 Unia Skierniewice 0-2
17:00 Unia Solec Kujawski 7 - 0 Orleta Aleksandrow Kujawski 5-0
17:00 LKS Lodz II 4 - 2 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 4-1
17:00 เคเอสคุทโน 1 - 1 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 1-0
17:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 4 - 1 จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 1-1
18:00 ZKS Kluczevia 1 - 5 Swit Skolwin 1-2
18:00 Unia Tarnow 2 - 1 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 1-1
19:00 LKS Goluchow 1 - 2 Nielba Wagrowiec 1-0
19:00 Rekord Bielsko-Biala 4 - 0 Warta Gorzów Wielkopolski 2-0
19:00 Mamry Gizycko 0 - 2 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 0-0
19:00 Gawin Sleza Wroclaw 0 - 0 Piast Zmigrod 0-0
20:00 Avia Swidnik 1 - 0 Czarni Polaniec 1-0
21:00 Pomorzanin Torun 2 - 3 BKS Bydgoszcz 0-1
21:00 MKS Orkan Rumia 1 - 2 MKS Jantar Ustka 0-1
21:00 MLKS Znicz Biala Piska 3 - 0 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 1-0
21:00 Sokol Kocmyrzow 6 - 1 Garbarnia Krakow II 4-1
22:00 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 0 - 2 Odra Wodzislaw 0-0
22:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0 - 5 โปโลเนีย ไบตอม 0-1
22:00 Granica Ketrzyn 3 - 0 MKS Elk 0-0
22:00 Arka Gdynia II 1 - 3 Gedania Gdansk 0-1
22:00 Chelmianka Chelm 2 - 1 Cracovia II 0-1
22:00 Karkonosze Jelenia Gora 1 - 0 Gornik II Zabrze 0-0
22:00 Korona Rzeszow 2 - 2 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 0-1
22:00 Podlasie Biala Podlaska 1 - 2 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 1-1
22:00 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 5 - 0 Foto-Higiena Olawa 2-0
22:59 Lechia Zielona Gora 3 - 1 มีดซ์ เลกนิก้า 2 1-1
00:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า 3 - 1 Tomasovia Tomaszow Lubelski 1-0

��������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

04:00 CD Aguila Reserves 3 - 0 Atletico Marte Reserves 1-0

��������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

01:00 ซีเอ ริเวอร์เพลท (ญ) 0 - 1 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) 0-0

��������������� ไอซ์แลนด์ 4 Deild

22:00 คาริ อัคราเนส 3 - 0 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 2-0

��������������� ไอซ์แลนด์ 3 Deild

21:00 Vidir Gardur 2 - 1 ซินดรี้ 0-1
21:00 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ 2 - 3 Kormakur 1-1
22:59 Vaengir Jupiters 0 - 2 Dalvik Reynir 0-1

��������������� ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

12:00 North Sunshine Eagles รอ Melbourne Victory NPL
12:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส รอ บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี
12:00 นูนาวาดิ้ง ซิตี้ 2 - 4 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 0-2
12:00 Ballarat City FC รอ Western United FC NPL
15:00 จีลอง เอสซี 2 - 1 Doveton 0-0

��������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 Sparta Kutna Hora 1 - 2 SK Kosmonosy 1-1
15:15 SK Mondi Steti 3 - 0 Spolana Neratovice 1-0
15:15 Tatran Rakovnik 0 - 6 Banik Most Sous 0-3
15:15 Breclav 2 - 3 Bystrice Nad Pernste 2-0
15:30 Velke Hamry 3 - 1 ดเวอร์ คราโลฟ 2-0
20:00 FK Olympie Brezova รอ เอฟเค โคมูตอฟ
21:30 Bzenec 1 - 1 Tatran Vsechovice 1-1
22:00 SK Slany 1 - 0 Aritma Praha 1-0
22:00 Spartak Sobeslav 3 - 0 SK Otava Katovice 2-0

��������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 FC Ismaning รอ TSV Kottern
19:00 FC Deisenhofen 7 - 1 TSV Dachau 1865 4-0
19:00 TSV Schwabmunchen รอ VFB Hallbergmoos
19:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 3 - 0 FV Lorrach-Brombach 0-0
19:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 รอ เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน
19:00 SC Staaken 1 - 2 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 0-1
19:00 SV 09 Arnstadt รอ คาร์ล ไซส์ เยน่า 2
19:00 FC An der Fahner Hohe รอ วีเอฟซี พลูเอน
19:00 ทีเอสจี บัคนัง รอ TSV Ilshofen
19:00 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี รอ SV Blau-Weiss Zorbau
19:00 TSV Buchholz 08 รอ TSV Sasel
19:00 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 รอ SV Pullach
19:00 SV Donaustauf รอ TSV 1880 Wasserburg
19:00 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง รอ ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน)
19:00 FV Ravensburg รอ ไฟร์เบิร์ก เอฟซี
19:00 Rostocker FC 1 - 2 MSV Pampow 0-1
19:00 TSV Schwaben Augsburg รอ Gundelfingen
19:00 แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 รอ RSV Eintracht
19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen รอ Rielasingen Arlen
19:00 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ รอ VfB 1921 Krieschow
20:00 วอล์ดเกอเมส 4 - 0 SV Neuhof 1910 3-0
20:00 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 4 - 3 FSV Fernwald 4-1
20:30 USC Paloma รอ HEBC Hamburg
20:30 Engers รอ วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
20:30 Wadegesi Heim รอ Hertha Wiesbach
20:30 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน รอ กอนเซนไฮม์
20:30 เวลลิงเก้น รอ ฟอร์ซไฮม์
20:30 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 รอ FC Bruchsal
20:30 FSV Jagersburg 4 - 1 Hassia Bingen 3-1
21:00 TuS Dietkirchen รอ SG Barockstadt
21:00 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก รอ เอฟซี มอนไฮม์
21:00 ทีวีดี เฟลเบิร์ท รอ วีเอฟบี ฮิลเดน
22:30 FC Karbach รอ อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่
22:30 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 2 - 0 Goppinger SV 2-0
23:30 TUS Bovinghausen 04 3 - 2 SpVg Hagen 1-1

��������������� ชิลี Primera D

01:00 Municipal Santiago 1 - 2 Deportes Union Companias 0-1
02:30 เอซี โคลีนา 2 - 0 CD Municipal Mejillones 1-0
03:00 Deportes Rengo 0 - 2 Deportes Quillon 0-0
03:00 ลิน่าเรส ยูนิโด 2 - 1 Lota Schwager 1-1
04:00 Rodelindo Roman 0 - 0 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 0-0
05:00 ดี.คอนเซ็ป 2 - 1 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 1-0
05:00 CD Rancagua Sur 1 - 2 โอซอร์โน 0-1

��������������� ไอริช women National Union

20:00 Bohemians Dublin (w) รอ เชลบอร์น (ญ)
22:00 DLR Waves (w) 3 - 2 Sligo Rovers (W) 1-1
22:59 คอร์ก ซิตี้(ญ) 1 - 2 Wexford Youths (w) 0-0
22:59 Peamount Utd (w) 0 - 1 Yalong City (w) 0-1

��������������� บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

22:00 Zeljeznicar Banja Luka 0 - 2 เอฟเค สลาวิย่า 0-0
22:00 FK Igman Konjic 3 - 0 FK Radnik Hadzici 1-0
22:00 Zvijezda Gradacac 5 - 0 Jedinstvo Bihac 2-0
22:00 เอฟเค พอดรินเจ 3 - 1 FK Kozara Gradiska 1-1
22:00 Drina Zvornik 4 - 0 เอฟเค โมดริกา 2-0
22:00 เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า 2 - 1 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ 1-1
22:00 Nk Orasje รอ NK Tomislav

��������������� TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

09:30 นิวทาวน์อีเกิลส์ 19 - 0 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 10-0
11:30 นอร์เทิร์น วานเดอริง 6 - 1 อัลเวอร์สโตนเอฟซี 3-0
11:30 บีช ซิตี้ 1 - 3 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 0-1
11:30 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 3 - 0 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 2-0
11:30 ทารูนา 5 - 0 Clarence Zebras Reserves 3-0
13:30 Kingborough Lions Reserves 0 - 7 Glenorchy Knights Reserves 0-2
13:30 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 0 - 5 ซัมเมอร์เซต 0-3
13:40 เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) 2 - 1 Burnie United 1-1

��������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

17:00 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 3 - 0 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 0-0
19:30 เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี 6 - 0 เอเอสดับเบิลยูเอช 3-0
19:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 3 - 1 ควิก บอยส์ 1-0
19:30 นูร์ดวิก 1 - 1 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 0-0
19:30 ชีเวนนินเกน 0 - 2 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 0-0
20:00 โคซัคเค่น บอยส์ 3 - 0 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 2-0
20:00 สปาเคนเบิร์ก 1 - 1 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 1-0
20:30 โวเลนดัม (เยาวชน) 3 - 0 เดอ ทริฟเฟอร์ส 2-0
20:30 Katwijk 6 - 0 ทีอีซี 2-0

��������������� ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 Gaddafi FC 1 - 0 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 1-0
20:00 Onduparaka FC 1 - 3 ไบร์ท สตาร์ 0-0
20:00 URA Kampala 2 - 3 Busoga United 1-1
20:00 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 0 - 0 defense forces 0-0
20:00 มบารารา ซิตี้ 8 - 2 โทโร ยูไนเต็ด 4-1
20:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 2 - 5 บียูเอล เอฟซี 1-2
20:00 Wakiso Giants FC 1 - 2 Vipers 0-2

��������������� ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

19:40 FC Emmen U21 2 - 1 Vitesse U21 2-0
19:45 NAC U21 1 - 6 NEC U21 1-2
19:45 เอ็นเอซี เบรดา (สำรอง) 1 - 6 เอ็นอีซี ไนจ์เมเกน(สำรอง) 1-2

��������������� เม็กซิโก Segunda Division

22:59 โดราโดส บี 1 - 2 Tecos II 1-0
03:00 Deportiva Venados 2 - 0 Caballeros de Cordoba 1-0
04:00 Titanes de Queretaro 1 - 2 SK Sport Street Soccer FC 0-2
04:00 CD Muxes 0 - 0 Delfines UGM 0-0

��������������� ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2

12:00 แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์ 1 - 2 Anu FC 1-0

��������������� เดนมาร์ก - 4.Liga

17:00 บี 1908 3 - 2 ฮอลเบค 3-1
18:00 ริงสเตด 1 - 3 Koge Nord FC 0-1
18:00 SfB Oure 2 - 2 Hedensted 1-1
18:00 Vinder Vatanspor-VRI 2 - 2 คเจลเลอรูบ 2-1
19:00 Solrod FC รอ ยูเนี่ยน
19:00 โฮลสเตโบร บีเค 4 - 3 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 1-1
19:00 บี 1909 โอเดนเซ่ 2 - 2 มาเรียไลน์ 1-0
20:00 วาลเด้ รอ ทารูก-พารูก ไอเอฟ
21:00 AaB 2 3 - 1 ริงโคบิง 1-1

��������������� โครเอเชีย 2.Division

22:30 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 5 - 2 ดีนาโมซาเกร็บ 2 2-1
22:30 NK Dubrava Zagreb 0 - 1 NK Croatia Zmijavci 0-0
22:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 3 - 2 เอ็นเค โอปาติยา 1-1
22:30 NK Orijent Rijeka 1 - 4 เอ็นเค โซลิน 0-0

��������������� โรมาเนีย U19 ลีก

16:00 Universitaea Cluj U19 3 - 1 ดินาโม บูคาเรสต์(ยู19) 1-0

��������������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

22:00 เอสซี บาเกา 1 - 1 สเตนต้า มิรอสราว่า 0-1
22:00 เอสอาร์ บราซอฟ 1 - 0 ACS KSE Targu Secuiesc 0-0
22:00 ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย 1 - 0 CS Ocna Mures 0-0
22:00 CS Avantul Periam 3 - 3 Frontiera Curtici 1-2

��������������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

17:15 Madrid CFF III (W) 3 - 2 Pozuelo Alarcon (w) 2-1
22:59 Torrelodones (w) 2 - 1 ซีดี แซมเปอร์(ญ) 0-0

��������������� ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 เฟรแมนเทล ซิตี้ รอ เวสเทิร์น ไนท์ส
14:00 UWA-Nedlands FC 1 - 2 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 0-0
14:00 แมนดูราท ซิตี้ 7 - 1 Quinns FC 4-1
14:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้ รอ ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด
17:00 มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก 2 - 1 ซูเบียโก เอเอฟซี 0-0
18:30 Olympic Kingsway SC 2 - 0 เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล 2-0

��������������� อิตาลี Serie D

21:00 Sangiuliano City Nova 8 - 3 อาร์โคนาเตเซ่ 3-3
21:00 AC Dolomiti Bellunesi 3 - 0 เอซี เมสเตร่ 1-0
76 วินาที Afragolese 1944 4 - 0 เอเอสออสเตียแมร์ 2-0
21:00 USD Latte Dolce 2 - 3 กัสซีโน 2-2
21:00 Santa Maria 4 - 2 ปอติซี 1906 0-1
21:00 Atletico Uri รอ Cynthiabalonga

��������������� สเปน Segunda Women

16:00 ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 0 - 0 Real Union de Tenerife (W) 0-0
22:59 CD Pozoalbense (w) 4 - 2 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) 0-0
00:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 0 - 0 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 0-0

��������������� เบลารุสลีกสำรอง

17:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) รอ สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง)
17:00 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) รอ Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
17:00 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 2 - 2 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 1-2
19:00 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 3 - 0 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 1-0

��������������� ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก

04:00 Moruga FC 1 - 6 AC Port Of Spain 0-1
06:00 Deportivo PF 4 - 0 Real West Fort 2-0

��������������� Portugal Campeonato Nacional

17:00 เลคา 1 - 1 มาร์ ติโน 0-1

���������������

06:00 RKV FC Sithoc 0 - 1 จอน ฮอลแลนด์ 0-1
08:15 SV UNDEBA รอ Scherpenheuvel

���������������

20:00 Bumamuru 1 - 2 Le Messager Ngozi 0-0
20:00 Les Crocos 1 - 0 Royal Muramvya FC 0-0
20:00 แอตเลติโก้ โอลิมปิก 1 - 2 ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี 0-1
20:00 Top Junior 3 - 2 วิทาโล 3-1
20:00 บูจุมบูรา ซิตี้ 1 - 0 มูซอนกาติ เอฟซี 0-0

���������������

01:00 Aymores 1 - 1 อิปาติงก้า 1-0
05:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 2 - 0 อูเบอราบา 1-0

���������������

10:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 0 - 1 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 0-1
14:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) รอ ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20)

���������������

19:30 เอฟซี ซูริค (ญ) 7 - 0 ยัง บอยส์ (ญ) 1-0

���������������

01:30 CE Olhodaguense U23 3 - 1 FF Sports Vicosense U23 3-0
05:00 รีโอ บรังโก-อีเอส 0 - 0 Serra 0-0

��������������� Brazil DDL

01:00 ครูไซโร่ (อาร์เอส) 0 - 1 เวราโนโปลิส อาร์เอส 0-0
01:00 กวารานี อาร์เอส 1 - 3 อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส 0-0
05:30 Tupi RS 1 - 1 เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส 1-1

���������������

05:00 เซา โฮเซ่ (ญ) 0 - 0 อัตเลติโกมิไนโร่(ญ) 0-0
05:00 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) รอ Cruzeiro MG (w)
05:00 Esmac PA(w) รอ Real Brasilia FC (w)
05:00 ซานโตส (ญ) 2 - 1 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 0-1
05:00 เกรมิโอ (ญ) รอ แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ)

���������������

16:00 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 3 - 1 เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 1-1
16:00 บีเยลอวาร์(ยู 19) 1 - 2 HNK Sibenik U19 0-1
20:00 ริเยกา (ยู 19) 2 - 0 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 1-0
22:00 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) 0 - 2 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 0-0

���������������

09:00 Devonport Strikers (w) 0 - 1 Clarence Zebras (w) 0-0

���������������

20:00 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 2 - 2 Andernach (w) 1-1

���������������

09:30 Manningham Utd Blues U21 1 - 1 นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) 1-1
09:50 เวอร์ริบี ซิตี้(ยู 21) 2 - 7 มอร์แลนด์ซิตี้(ยู21) 1-4
10:00 บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) 0 - 1 มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) 0-1
11:00 Kingston City U21 4 - 2 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) 1-2

���������������

22:00 Accra Hearts of Oak 3 - 2 กาน่า ดรีม เอฟซี 1-1

���������������

16:45 Acodetti CF U19 3 - 4 ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 1-1
18:00 CD Aguilas Atletico U19 3 - 3 เอดี ฮูราคาน (ยู 19) 1-0
18:00 Las Zocas U19 0 - 5 Union Viera CF U19 0-2
18:00 บียารีล (ยู 19) 5 - 1 Cartagena FC U19 3-0
18:00 CD Sobradillo U19 3 - 0 Atletico Gran Canaria CF U19 2-0
21:00 CP Flecha Negra U19 0 - 3 เกตาเฟ่(ยู 19) 0-2
21:00 Pabellon Ourense CF 2 - 1 ED Val Minor Nigran U19 0-1
21:15 Cerdanyola del Valles FC U19 0 - 0 Atletico Baleares U19 0-0
21:30 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) 1 - 2 Sabadell U19 0-0
22:00 Real Aviles CF U19 0 - 1 อูราล ซีเอฟ (ยู 19) 0-0
22:00 ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) 3 - 2 ยูอี ซานต์ อันดรู(ยู19) 0-0
22:00 ซีอี ยูโรปา(ยู 19) 3 - 1 เยย์ดา เอสปอร์ติว (ยู19) 0-0
22:00 ยูดี อัลซีรา(ยู 19) 1 - 2 La Nucia U19 0-0
23:30 FC Cartagena U19 0 - 4 บาเลนเซีย (ยู 19) 0-1
23:45 Atletico Madrileno U19 1 - 0 ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) 0-0

���������������

23:30 WAA Banjul 0 - 1 ฟอร์ชูนเอฟซี 0-0
01:30 Wallidan FC 0 - 1 Samger FC 0-0

���������������

17:00 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 3 - 0 อัลเวอร์ก้า ยู19 1-0
17:00 บราก้า(ยู 19) 3 - 1 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 0-0
22:59 อโมร่า เอฟซี(ยู19) 2 - 2 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) 1-2
22:59 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) 0 - 1 เบเลเนนส์(ยู 19) 0-1
22:59 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) 1 - 1 กิล วิเซนเต้(ยู 19) 1-0
22:59 แอตเลติโก้ อาร์คอส(ยู19) 1 - 3 Ad Barroselas U19 0-2
22:59 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 4 - 2 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 2-1
22:59 ไลซอส(ยู 19) 2 - 1 เฟยเรนเซ่ (ยู19) 2-1
22:59 นาซิโอนัล (ยู19) 3 - 1 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 0-1
01:00 เบาวิสต้า(ยู 19) 4 - 1 คาซ่า เพีย ยู19 1-0
02:00 SU Sintrense U19 2 - 1 SF Damaiense U19 0-0

���������������

16:00 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี รอ คาบูลเตอร์ เอฟซี

���������������

20:00 Gaborone United 1 - 0 BR Highlanders 0-0

���������������

19:00 Ravshan Zafarobod 1 - 3 Faizkand 0-1
19:00 CSKA Pamir Dushanbe 1 - 4 FK Eskhata 0-1

���������������

01:00 Concordia U20 0 - 0 Brusque U20 0-0
01:00 Camboriu FC U20 3 - 0 บาร์รา เอฟซี (ยู 20) 1-0
01:00 Carlos Renaux U20 4 - 0 FC Porto de Porto Uniao U20 2-0
01:00 EC Prospera U20 3 - 2 Manchister FC U20 2-0

���������������

01:00 ทิราเดนเตส ซีอี 0 - 0 อิตาปิโปกา ซีอี 0-0

���������������

20:00 เบติส เอฟซี (ยู 20) 1 - 0 Ipatinga U20 1-0
01:00 ครูไซโร่ เอ็มจี (ยู 20) 0 - 0 Betim FC U20 0-0
02:00 Atletico Mineiro U20 0 - 0 Inter De Minas U20 0-0

���������������

15:00 เอิร์ซิม 4 - 1 อูลานบาตอร์ซิตี้ 0-1
18:00 เอฟซี อูลานบาตอร์ 4 - 1 คานการิด 3-1

���������������

00:00 Undrid FF รอ เอ็นเอสไอ รูนาวิค 2

���������������

19:00 Academy 05 2 - 1 FC Arys 1-0
19:00 Turan Turkistan Reserves 4 - 3 FC Aqtobe City 2-2

���������������

14:30 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) 2 - 0 Moroka Swallows Reserves 2-0
14:30 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) 3 - 2 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) 1-1
15:00 Marumo Gallants Reserves 1 - 1 Sekhukhune United Reserves 0-1
16:00 TS Galaxy Reserves 1 - 2 สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) 1-1
17:00 Royal AM Reserves 0 - 2 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) 0-0

���������������

02:00 เอดี ซาน คาร์ลอส(ยู20) 3 - 2 อลาจูเรนเซ่(ยู20) 1-1

���������������

17:00 Louves Minproff (w) 6 - 3 Vision Sports Bamenda (w) 4-3

���������������

02:00 CA Samborondon 1 - 0 CD Universitario Pillaro 0-0
04:30 เดปอร์ติโบ กีโต้ 0 - 0 FC Insutec 0-0
07:30 Libertad FC 0 - 0 Bonita Banana SC 0-0

���������������

17:00 Kickstart Karnataka FC (w) 0 - 5 Gokulam Kerala FC (w) 0-2

���������������

03:00 Forge FC 1 - 1 Atletico Ottawa 0-1
06:00 แปซิฟิก เอฟซี 2 - 1 เอฟซี เอดมันตัน 1-0

���������������

22:00 เอ็นเคลุคโก้ 3 - 1 Tekstilac Ravnice 2-0
22:00 NK Lukavec 1 - 1 เอ็นเค ฟราบ 1-0
22:00 NK Ponikve 1 - 0 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 1-0
22:30 NK Primorac Biograd 2 - 1 เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน 2-1
22:30 คริดเวนิกา เอ็นเค 2 - 0 เจดรัน โพเรค 0-0
22:30 เอ็นเค เซพิน 1 - 4 Slavonija Pozega 1-1
22:30 Vuteks Sloga รอ NK Belisce

���������������

04:00 คลับ โอลิมเปีย(ญ) 1 - 0 Tacuary (W) 1-0

���������������

12:00 Daejeon Hana Citizen II 3 - 1 ชุนชอนซิติเซ็น 0-0
12:00 ชุงจูซิติเซ็น 1 - 1 โซล ยูไนเต็ด 0-0
12:00 Gangwon II 2 - 1 FC Namdong 0-0

���������������

13:40 Darwin Hearts 0 - 3 Hellenic AC 0-1
17:40 Mindil Aces 2 - 5 Casuarina FC 1-1

���������������

17:00 FM Klaipedos 2 - 2 ซิลูเต้ 1-0
18:00 อุเทนิส อุเทน่า 0 - 1 Sveikata 0-1

���������������

09:30 Canberra Olympic U23 0 - 1 Monaro Panthers U23 0-0
09:45 Cooma Tigers U23 1 - 0 Belconnen United U23 0-0
11:45 Canberra Croatia FC U23 2 - 3 OConnor Knights U23 2-3

���������������

15:00 TJ KRUPKA 4 - 1 FK Slavoj Zatec 1-0
15:15 MFK Chrudim B 3 - 2 TJ Lanskroun 2-1
15:15 Luhacovice 2 - 2 Tj Stitna Nad Vlari 0-0
15:15 บอสโคไวส์ 2 - 4 FK Banik Ratiskovice 1-1
15:15 FC Kurim 4 - 1 Bosonohy 1-0
18:30 ลิโตเมอริส 2 - 0 FK Lovochemie Lovosice 0-0
21:30 SK Olympia Rajecko 2 - 1 Rousinov 1-0

���������������

19:00 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (ยู 20) 1 - 1 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ (ยู 20) 1-0
19:30 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 0 - 1 โนว่า อีกูอาคุ(เยาวชน) 0-1
20:00 GE Valparaiso U20 3 - 1 SESP/Samambaense U20 1-0
20:00 เซียแลนเดีย ดีเอฟ (ยู 20) 1 - 0 Real Brasilia FC U20 1-0
20:00 มาดูเดดา(เยาวชน) 3 - 1 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) 2-0
01:00 Sergipe U20 รอ Lagarto U20
01:00 Santa Cruz SE U20 3 - 0 Socorrense U20 1-0
01:00 EC Bahia U20 3 - 2 ABB U20 1-2
01:00 โนวู ฮัมบูร์กู อาร์เอส (ยู 20) 0 - 7 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 0-4
01:00 เซอราโน อาร์เจ (ยู 20) 3 - 2 โนวา ซิดาเด(ยู 20) 3-0
01:30 กัวเนีย (เยาวชน) 1 - 3 Vianopolis U20 1-1
01:30 Gremio Esportivo Brazlandia U20 รอ Sobradinho U20
01:30 กามา ดีเอฟ(เยาวชน) 1 - 1 Bolamense FC U20 0-0

���������������

02:00 Huacheng Union 2 - 1 Maryland Bobcats FC 1-0
03:00 มิชิเกน สตาร์ 2 - 2 AC Syracuse Pulse 1-1

���������������

20:00 ปาร์ม่า(เยาวชน) 2 - 0 S.S.D. Monza 1912 Youth 0-0
20:00 เบรสชา(เยาวชน) 1 - 3 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 1-1

���������������

22:00 Vilaverdense (w) 1 - 4 คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) 0-2

���������������

20:30 Lothian Hutchison 3 - 1 Newtongrange Star 0-1
20:30 Broxburn Athletic 3 - 0 Sauchie Juniors FC 3-0

���������������

17:00 Uttara FC 1 - 2 โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ 0-1

���������������

13:15 Moreton Bay United U23 รอ Lions FC U23

���������������

16:05 Adamstown Rosebud (w) 1 - 0 Broadmeadow Magic (W) 0-0
16:10 Charlestown Azzuri (W) 1 - 0 Newcastle Olympic FC (W) 0-0

���������������

02:00 CS Arbol Verde 2 - 0 Juventud Unida Pocitos 1-0

���������������

21:00 Potros Del Este Reserves 0 - 1 UMECIT 0-1

���������������

19:00 She Maroons (W) 0 - 1 She Corporate (w) 0-0

���������������

17:00 Resovia Rzeszow (w) 3 - 2 Pogon Tczew (w) 0-1
17:30 Pradniczanka Krakow (w) 1 - 3 Sokol Kolbuszowa Dolna (w) 0-2

���������������

16:00 Vilniaus Vytis U19 1 - 0 FK Zalgiris Vilnius U19 1-0

���������������

00:00 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 1 - 1 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0-1

���������������

22:00 กาลาฮอร์รา 0 - 1 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0-0
22:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 4 - 3 ซีดี ตูเดลาโน่ 2-3
22:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1 - 1 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 0-1
22:00 คาสเตลล่อน