บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������� 27/11/2564

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:00 ทัลเลเรส กอร์โดบา 2 - 0 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 0-0
05:15 ปาโตรนาโต ปารานา 0 - 3 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 0-1
07:30 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 1 - 0 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 1-0

��������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:59 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0 - 1 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0-0
22:59 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 2 - 1 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1-0
22:59 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0 - 3 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 0-1

��������������� บราซิล ซีรี่ เอ

05:30 บรากันติโน้ 1 - 1 อเมริกา เอ็มจี 0-0
07:30 เซาเปาโล 2 - 0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-0

��������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

22:15 Seraing United 2 - 0 แซงต์ ทรุยด็อง 1-0
00:30 เคเอเอส ยูเปน 2 - 2 คอร์ไทรจ์ 2-1
00:30 เซอร์เคอร์ บรูซ 3 - 1 เมเชเลน 1-1
02:45 ชาเลอร์รัว 1 - 3 อันเดอร์เลชท์ 0-1

��������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

18:30 โกลนิค เลชน่า 1 - 2 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1-2
21:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ 2 - 1 สตอล เมียเลช 0-0
23:30 โปกอน เซซิน 5 - 1 เลเชีย กอเดนซ์ 2-1
02:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 4 - 0 ซาเกลบี้ ลูบิน 1-0

��������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

21:30 โวล์ฟสบวร์ก 1 - 3 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1-1
21:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 2 - 1 ไฟร์บวร์ก 0-0
21:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1 - 1 เอาก์สบวร์ก 1-0
21:30 โคโลญจน์ 4 - 1 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0-0
21:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 3 - 6 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 1-2
00:30 บาเยิร์น มิวนิค 1 - 0 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0-0

��������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี 4 - 0 ฮันโนเวอร์ 96 3-0
19:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1 - 2 ดาร์มสตัดท์ 0-0
19:30 ชาลเก้ 04 5 - 2 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 0-0
02:30 โฮลสไตน์ คีล 2 - 1 แวร์เดอร์ เบรเมน 1-0

��������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1 - 1 เอฟเค โซชิ 1-0
20:30 เทเลค กรอซนี่ย์ 2 - 0 เอฟเค รอสตอฟ 1-0
22:59 เอฟเค คิมกี้ 3 - 3 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0-1

��������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:59 ลีลล์ 1 - 1 น็องต์ 1-1
03:00 นีซ 0 - 1 เม็ตซ์ 0-1

��������������� เค-ลีก

12:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 ซูวอน ซิตี้ 0-0
14:30 ซองนัม เอฟซี 1 - 0 กวางจู เอฟซี 1-0

��������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

00:45 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1 - 4 โกรนิงเก้น 1-2
02:00 พีอีซี ซโวลล์ 0 - 0 อาร์เคซี วาลไวก์ 0-0
03:00 วิลเลม 2 0 - 1 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0-0

��������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

22:30 เอ็นเอซี เบรด้า 1 - 0 เฮลมอนด์ สปอร์ต 0-0

��������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

00:00 ลีลล์สตรอม 4 - 1 สตรอมก็อดเซ็ท 3-0
00:00 ออด เกรนแลนด์ 1 - 2 วาเลเรนก้า 1-1

��������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

22:30 ฟามาลิเคา 0 - 3 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0-2
01:00 อารัวก้า 2 - 1 เบาวิสต้า เอฟซี 1-0

��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 2 - 2 เวกัลตา เซนได 1-0
12:00 เซเรโซ โอซาก้า 2 - 1 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-0
12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 3 - 1 คาชิว่า เรย์โซล 2-1
12:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1 - 0 สากัน โตสู 1-0
12:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 4 - 1 กัมบะ โอซาก้า 2-1
12:00 โออิตะ ตรินิต้า 2 - 0 โยโกฮามา เอฟซี 2-0
12:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1 - 2 เอฟซี โตเกียว 1-0
12:00 โชนัน เบลมาเร่ 0 - 1 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-0
12:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0 - 1 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0
12:00 วิสเซล โกเบ 0 - 2 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-1

��������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:00 กราสฮ็อปเปอร์ 0 - 1 ลูกาโน 0-0
02:30 เอฟซี ซิยง 3 - 1 เซนต์ กัลเลน 1-1

��������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

22:00 ดันดี 3 - 0 มาเธอร์เวลล์ 2-0
22:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 2 - 0 เซนต์ เมียร์เรน 0-0
22:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 1 - 1 ดันดี ยูไนเต็ด 0-0
22:00 เซนต์ จอห์นสโตน 1 - 2 ฮิเบอร์เนี่ยน 1-0

��������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 อันตัลยาสปอร์ 3 - 0 อลันยาสปอร์ 1-0
20:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1 - 0 เคย์เซริสปอร์ 0-0
22:59 เบซิคตัส เจเค 0 - 4 กิริซันสปอร์ 0-1

��������������� ลาลีกา สเปน

20:00 อลาเบส 1 - 2 เซลต้า บีโก้ 1-1
22:15 บาเลนเซีย 1 - 1 ราโย่ บาเยกาโน่ 1-0
00:30 มายอร์ก้า 0 - 0 เกตาเฟ่ 0-0
03:00 บียาร์เรอัล 1 - 3 บาร์เซโลน่า 0-0

��������������� กรีซ เนชั่นแนล A

22:15 แอสเตราส ตริโปลิส 6 - 2 พีเออี อโตรมิตอส 3-1
00:30 พาส เจียนนิน่า 1 - 2 เออีเค เอเธนส์ 1-1
00:30 อโพลลอน สมายร์นิส 0 - 0 เลเมีย 0-0

��������������� สเปน ลาลีกา 2

22:00 บูร์โกส ซีเอฟ 3 - 0 มาลาก้า 1-0
00:15 อัลเมเรีย 0 - 0 ฮูเอสก้า 0-0
00:15 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1 - 1 ฟูเอนลาบราดา 1-0
02:30 เรอัล บายาโดลิด 2 - 0 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 2-0

��������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

21:00 เอ็มโปลี 2 - 1 ฟิออเรนติน่า 0-0
21:00 ซามพ์โดเรีย 3 - 1 เวโรน่า 0-1
00:00 ยูเวนตุส 0 - 1 อตาลันต้า 0-1
02:45 เอซี เวนิช 0 - 2 อินเตอร์ มิลาน 0-1

��������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2

22:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1 - 0 วอลซอลล์ 0-0
22:00 คราวเลย์ ทาวน์ 1 - 2 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-1
22:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 2 - 0 บริสตอล โรเวอร์ส 1-0
22:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1 - 0 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-0
22:00 พอร์ทเวล 2 - 0 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1-0
22:00 โรชเดล 1 - 1 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-0
22:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 2 - 0 โอลด์แฮม แอทเลติก 1-0
22:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1 - 1 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1-0
22:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1 - 0 บาร์โรว์ 1-0
22:00 สวินดอน ทาวน์ 1 - 1 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-1

��������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

19:30 อาร์เซน่อล 2 - 0 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0-0
22:00 นอริช ซิตี้ 0 - 0 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-0
22:00 ลิเวอร์พูล 4 - 0 เซาแธมป์ตัน 3-0
22:00 คริสตัล พาเลซ 1 - 2 แอสตัน วิลล่า 0-1
00:30 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0 - 0 ลีดส์ ยูไนเต็ด 0-0

��������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

19:30 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1 - 1 ฟูแล่ม 0-1
22:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี 2 - 2 โคเวนทรี ซิตี้ 1-0
22:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 2 มิดเดิลสโบรห์ 0-2
22:00 สโต๊ค ซิตี้ 0 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-0
22:00 ฮัลล์ ซิตี้ 2 - 1 มิลล์วอลล์ 1-1
22:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1 - 0 แบล็คพูล 0-0
22:00 ลูตัน ทาวน์ 1 - 2 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0-1
22:00 สวอนซี ซิตี้ 2 - 3 เร้ดดิ้ง 1-2
22:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0 - 0 บาร์นสลีย์ 0-0

��������������� ลีกวัน อังกฤษ

22:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1 - 2 ซันเดอร์แลนด์ 1-2
22:00 มอร์แคมบ์ 0 - 4 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0-2
22:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1 - 0 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0
22:00 จิลลิ่งแฮม 0 - 1 พอร์ทสมัธ 0-0
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 2 - 2 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0-1
22:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 0 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-0
22:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 2 - 2 เชลแน่ม ทาวน์ 1-2
22:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1 - 2 วีแกน แอธเลติก 1-1
22:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 2 - 0 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-0
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 2 - 2 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-1
22:15 ลินคอล์น ซิตี้ 0 - 1 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0-0

��������������� อิตาลี เซเรีย บี

20:00 เบเนเวนโต้ 4 - 0 เรจจิน่า 2-0
20:00 โฟรซิโนเน่ 2 - 2 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 0-0
20:00 อัสโคลี่ 1 - 1 มอนซ่า 1912 1-1
20:00 โคเซนซ่า 1914 0 - 1 สปอล 0-0
20:00 อาเลซซานเดรีย 1 - 0 เครโมเนเซ่ 0-0
22:15 เบรสชา 0 - 1 ปิซ่า 0-0
00:30 เปรูจา 1 - 1 ชิตตาเดลล่า 1-0

��������������� กระชับมิตร คัพ

16:15 บลานส์โค รอ เอสซี ซนอย์โม
20:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) รอ โบลสตรานอส เอสเค (ญ)
20:30 คาร์ราเรเซ่ (ยู 19) รอ US Pergolettese U19
20:30 Mantova U19 รอ Pro Piacenza U19
00:00 เม็กซิโก (ญ) รอ แคนาดา(ญ)
05:00 Garden City FC รอ San Pedro Pirates

��������������� เฟรนซ์ คัพ

19:00 Cannet Rocheville 1 - 1 บาสเตีย ซีเอ 1-1
20:00 Amilly 0 - 5 เกววีลย์ อูแอส 0-3
20:00 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1 - 1 เลอ ม็องส์ 1-1
20:00 Canet Roussillon 1 - 1 Saint-Denis Union Sport 0-1
20:30 Bischeim Soleil 0 - 1 น็องซี่ 0-0
20:30 Morteau Montlebon 0 - 2 ดิฌง 0-0
21:00 Chambery SO 4 - 6 เอเจ โอแซร์ 1-4
22:00 Aubagne 2 - 2 นีมส์ 2-2
22:00 Cite 6 Calonne Ricouart 1 - 4 วาล็องเซียนส์ 1-1
22:00 Montchat Lyon 0 - 3 โซโชซ์ 0-3
22:00 อาเมียงส์ AC 1 - 1 Feignies 1-0
22:15 แก็งก็อง 1 - 0 Stade Briochin 1-0
22:59 มูลูส 1 - 2 ลียง ดูเชรี่ 0-0
22:59 อันเดรซัก 3 - 0 เกรอน็อบล์ 2-0
22:59 แคนเนส เอเอส 1 - 1 โรเดซ อเวรอน 1-1
22:59 Biesheim 0 - 1 Thaon 0-1
00:00 แซร์บูร์ก เอฟซี 1 - 3 เกรไตล์ 0-0
00:00 Venissieux Minguette 1 - 1 อีเซอร์ เอเอส 0-1
00:00 Toulouse Metropole 0 - 0 Montauban FC TG 0-0
00:00 Cambrai 1 - 4 อาเมียงส์ 1-3
00:00 Linas-Montlhery 1 - 1 Evreux 0-1
00:00 Dinan Lehon FC(N) 2 - 2 แซ็ง-มาโล 1-1
00:00 PD Ergue Gaberic 1 - 2 วานส์ 0-1
00:00 ปารีส เอฟซี 14 - 0 CSC de Cayenne 2-0
00:00 เอฟซี เบอเกอรัก 4 - 0 สเตรด บอร์เดไลส์ 2-0
00:00 กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ 1 - 2 เรด สตาร์ 93 0-0
00:00 เอฟซี แซมบี 0 - 0 บิวแวร์ส 0-0
01:00 Stade Poitevin 1 - 1 โอร์แลงส์ ยูเอส 0-0

��������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

13:30 หนันท่ง ฉื่อยัน(N) 4 - 0 เสิ่นหยาง เออบาน 3-0
18:30 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) 3 - 0 ซูโจว ดองวู 2-0
18:30 เสฉวน(N) 1 - 1 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 1-0

��������������� สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

22:00 Kelty Hearts 0 - 0 มอนโทรส 0-0
22:00 อัคชินเล็คทัลบอต 1 - 0 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 0-0
22:00 ฟัลเคิร์ก 1 - 2 เรธโรเวอร์ส 0-1
22:00 Clydebank FC 2 - 0 ไคลด์ 1-0
22:00 อัลลัว แอทเลติค 5 - 0 บอนนี่ริกก์โรส 2-0
22:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 0 - 2 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 0-1
22:00 Gala Fairydean 0 - 1 แอนนัน แอธเลติก 0-0
22:00 Lothian Hutchison 1 - 2 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 0-2
22:00 โคฟ เรนเจอร์ 2 - 2 ควีน ออฟ เซาธ์ 1-1
22:00 ดัมบาร์ตัน 3 - 1 Sauchie Juniors FC 1-0
22:00 Civil Service Strollers FC 0 - 3 ปีเตอร์เฮด 0-0
22:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 4 - 0 Trennett youth 2-0
22:00 Dalbeattie Star 1 - 2 East Kilbride 0-1
22:00 อายร์ ยูไนเต็ด 2 - 1 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0-0
22:00 ควีนส์ ปาร์ค 0 - 1 คิลมาร์น็อค 0-1
22:00 อินเวอร์เนสส์ 1 - 1 กรีน็อค มอร์ตัน 1-0
22:00 ธนาคาร โอ ดี 2 - 1 อีสต์ ไฟฟ์ 1-1
22:00 อาร์บรอท 3 - 0 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 2-0

��������������� โคปา ลิเบอตาดอเรส

03:00 พัลไมรัส(N) 1 - 1 ฟลาเมงโก 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

20:00 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1 - 2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0-2
22:15 ฮาโปเอล นาซาเรท 1 - 2 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 1-2
22:30 มัคคาบี้ เนทันย่า 2 - 0 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 0-0
00:30 แอชดอด เอ็มเอส 1 - 0 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 0-0
00:50 เบต้าเยรูซาเล็ม 0 - 0 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-0

��������������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

19:00 เอฟซี มินาจ 0 - 2 ดินาโม เคียฟ 0-1
22:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 0 - 1 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0-1
00:30 ดนีปรอ-1 5 - 1 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 1-0

��������������� สโลวีเนีย ลิกา 2

19:00 Jadran Dekani 4 - 0 NK Primorje 2-0
19:30 เอ็นดี เบลตินซี 0 - 3 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0-2
19:30 MNK FC Ljubljana 4 - 2 NK Fuzinar 0-1
19:30 เอ็นเค นาฟต้า 6 - 0 ดราว่า 3-0
19:30 NK Rogaska 2 - 1 ทริงลาฟ คราน 1-1

��������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

00:00 เอฟซี วิล 1900 2 - 2 อารัว 0-1
00:00 วาดุซ 2 - 1 สเตด โลซาน อูชชี 1-1

��������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

21:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1 - 0 แลนด์สโครน่า 1-0
21:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 1 - 2 ออร์ไกร์ท 0-2
21:00 จีเอไอเอส 2 - 1 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 1-0
21:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 2 - 1 อโครโพลิส ไอเอฟ 0-0
21:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1 - 3 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 1-0
21:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 1 - 2 นอร์บี้ ไอเอฟ 1-1
21:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 1 - 2 ไอเค บราเก้ 0-0
21:00 เฮลซิงบอร์ก 2 - 2 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-2

��������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

21:00 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 2 - 1 ซองน์ดาล 1-0
21:00 ซทจอร์ดาล บริ้ง 1 - 0 อาเลซุนด์ เอฟเค 1-0
21:00 โกรลุด(N) 1 - 2 ฮามคาม 1-1
21:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล(N) 4 - 1 เอฟเค เจิร์ฟ 2-0
21:00 เฟรดริกซ์สตรัด 3 - 1 เรนเฮล์ม ไอแอล 1-0
21:00 รัวฟอส 1 - 1 อาซาเน่ ฟุตบอล 0-0
21:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 - 2 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0-1
21:00 ไบรน์ 0 - 2 สตรอมเมน 0-2

��������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

20:00 เซ็บซี่ 0 - 0 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0-0
22:30 ยูทีเอ อารัด 0 - 1 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0-0
01:30 ราปิด บูคาเรสต์(N) 1 - 1 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-1

��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:45 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 5 - 1 เฟรเดอริเซีย 3-1
21:00 เวนด์ซีเซล 2 - 0 เฟรมัด อเมเจอร์ 1-0

��������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

20:30 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 2 - 2 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 1-2
20:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง 3 - 2 คัพเฟ่นเบิร์ก 1-1
20:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 0 - 1 ซังค์ พอลเท่น 0-0

��������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

19:00 ราดนิคกี้ 1923 1 - 2 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-1
22:59 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0 - 3 คูคาริคกิ สตานคอม 0-1

��������������� ตุรกี 2 Ligi A

17:30 อิสตันบูลสปอร์ 1 - 1 เดนิซลิสปอร์ 0-0
17:30 โคแคลิสปอร์ 1 - 2 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 0-1
20:00 โบลูสปอร์ 3 - 1 อียูบสปอร์ 2-0
22:59 ซัมซั่นสปอร์ 1 - 0 อดาน่าสปอร์ 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

20:15 พีริน บลากอเยฟกราด 2 - 3 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1-0
22:30 อาร์ดา 0 - 0 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-0

��������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

21:00 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 0 - 1 ซีมปิน ไมชาโลวี 0-0
21:00 Sokol Dolna Zdana 0 - 2 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 0-1
21:00 เทรนซิน 0 - 1 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0-1

��������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:00 ดราโกโวลแยค 0 - 1 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0-0
23:05 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1 - 2 ริเยก้า 0-0

��������������� ลีกา 1 ฮังการี

20:45 วาร์ดา เซ 5 - 0 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 2-0
22:59 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 3 - 2 กีไอร์มอต เอสอี 1-1
01:30 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 1 - 2 อูจเปสต์ 1-0

��������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 3 - 2 สโลวัคโก้ 0-1
21:00 ปาร์ดูบีตเซ 1 - 5 ซิกม่า โอโลมุช 1-2
21:00 ฟาสตาฟ ซลิน 2 - 2 บานิค ออสตราว่า 1-1
00:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 6 - 0 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 3-0

��������������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:45 เควีเอสเค ลอมเมล 0 - 1 เวสเตอร์โล 0-0

��������������� อิตาลี C1A

20:30 คาตาเนีย 2 - 1 โปเทนซ่า 1-0
20:30 โอลเบีย 2 - 0 ปอนเทเดร่า 0-0
23:30 บารี 3 - 1 ลาติน่า 1-0
23:30 Nuovo Campobasso 2 - 2 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 1-2
23:30 เฟอรัลพิซาโล 6 - 0 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 4-0
23:30 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 1 - 3 กรอสเซโต้ 0-0
03:00 เอซี โมโนโปลี 1 - 0 ปากาเนเซ่ 0-0

��������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

22:00 อัลทริงแคม 1 - 2 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0-2
22:00 คิงส์ ลินน์ 0 - 1 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0-0
22:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 2 - 3 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 0-1
22:00 วีลด์สโตน เอฟซี 1 - 4 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-1
22:00 วอคกิ้ง 1 - 2 บาร์เน็ต 1-1
22:00 เร็กซ์แฮม 2 - 0 บรอมลีย์ 1-0
22:00 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 1 โดเวอร์ แอทเตลิก 0-1
00:20 น็อตต์สเคาน์ตี้ 2 - 1 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1-1

��������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

18:00 จีดี ชาเวซ 0 - 1 ซีดี มาฟรา 0-1
21:00 วาร์ซิม 0 - 2 เปนาฟิลด์ 0-2
22:30 อคาเดมีโค วิสุ 0 - 0 วิล่าแฟรเนียนเซ 0-0

��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 อาริส ลิมาสซอล 0 - 0 เออีพี ปาฟอส 0-0
00:00 PAEEK Keryneias 1 - 2 โดซ่า คาโตโกเปีย 1-1

��������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

22:00 โคเลอไรน์ 0 - 0 คลิฟตันวิลล์ 0-0
22:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 2 - 0 ครูซาเดอร์ 0-0
22:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 1 - 2 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0-1
22:00 พอร์ทาดาวน์ 2 - 2 ลาร์นเอฟซี 1-1
00:30 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0 - 3 ลินฟีลด์ เอฟซี 0-3

��������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ

19:45 พานเซอร์ไรกอส 1 - 0 อปอลล่อน ลาริสซ่า 1-0
19:45 Panathinaikos B 2 - 2 เออี คาไรสคาคิส 1-1
22:00 คาลามาต้า เอโอ 2 - 0 เออร์โกเทลิส 1-0

��������������� เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

22:00 ยอร์ค ซิตี้ 1 - 0 บลายท์ สปราตันส์ 1-0
22:00 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 1 - 1 มอร์เพธ ทาวน์ 1-1
22:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 5 - 1 แทมเวิร์ธ 2-1
22:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 1 - 0 เกทส์เฮด 0-0
22:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 3 - 0 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 2-0
22:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 1 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 1-1
22:00 เลมิงตัน 0 - 3 อัลเฟรตัน ทาวน์ 0-0
22:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1 - 2 Cheshunt 1-1
22:00 Felixstowe Walton United 0 - 4 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-3
22:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1 - 1 สตัวร์บริดจ์ 1-1
22:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 2 - 2 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 2-0
22:00 สลอค ทาวน์ 1 - 0 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1-0
22:00 บาธ ซิตี้ 0 - 0 ดาร์ทฟอร์ด 0-0
22:00 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ 0 - 1 ทอนบริดจ์ แองเจิล 0-0
22:00 เบร้นท์วู๊ด ทาวน์ 1 - 2 ดัลลิช แฮมเลต 0-1
22:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 1 - 1 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 0-1
22:00 วอร์ทติ้ง 0 - 2 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 0-1
22:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 2 - 1 เชสเตอร์ เอฟซี 0-1
22:00 นีดแฮมมาร์เก็ต 3 - 1 Welwyn Garden City 0-0
22:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 5 - 1 เลสตัน เอฟซี 2-1
22:00 เบรนทรี ทาวน์ 3 - 1 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 1-1
22:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 1 - 4 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-2
22:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1 - 2 บอสตัน ยูไนเต็ด 0-2
22:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 3 - 2 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1-1
22:00 Hanwell Town 0 - 2 เอนฟิลด์ ทาวน์ 0-1
22:00 Binfield 2 - 3 ทรูโร ซิตี้ 0-3
22:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 0 - 5 AFC Totton 0-3
22:00 Plymouth Parkway 1 - 0 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 0-0
22:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 2 - 1 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 1-0
22:00 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0 - 1 Uxbridge 0-0
22:00 วิมบอร์น ทาวน์ 1 - 2 Larkhall Athletic 0-0
22:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 0 - 2 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 0-1

��������������� ซีเรีย คัพ

18:00 อัล ฟูโตวา รอ Khattab
18:00 จาเบิลช รอ อัล ซาเฮล
18:00 Ha Ji lage รอ Al-Jehad
18:00 เทชริน เอสซี รอ Al Sanamayn
18:00 อัล ทาลิย่า รอ M'adamia alsham

��������������� โปแลนด์ ลิกา 2

18:40 โครบริ โกลกูฟว์ 1 - 0 อาร์ก้า กดิเนีย 0-0
02:30 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 5 - 2 โคโรน่า คีลเซ่ 4-1

��������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1

15:00 ทอม ทอมสค์ 1 - 1 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-1
16:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 3 - 1 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1-0
18:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 0 - 3 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-1
18:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 1 - 2 เฟเคิล 1-2
18:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 2 - 1 เทคสติลชิค อีวาโนโว 1-1
18:00 ตอร์ปิโด มอสโก 1 - 0 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0-0
20:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 2 - 1 เวเลส 2-0
20:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1 - 0 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 1-0
20:00 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 0 - 2 โดลโกพรูดนี่ 0-0
22:00 บัลติก้า 0 - 0 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0-0

��������������� สโลวีเนีย ลิกา 1

21:00 รีดอมเลีย(N) 0 - 2 ดอมซาเล่ 0-2
22:59 เอ็นเค อลูมินิจ 3 - 2 ทาบอร์เซซานา 2-2

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

06:00 เดปอร์ติโว กาลี 2 - 1 เดปอร์ติโว เปไรร่า 0-0

��������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:05 เวลริงตัน โฟนิค 2 - 1 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 0-0
15:45 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 2 - 2 เมลเบิร์น ซิตี้ 0-1
15:45 ซิดนีย์ เอฟซี 0 - 1 FC Macarthur 0-1

��������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

16:15 ดูก้า ปรากซ์ 0 - 0 ทริเน็ค 0-0
19:30 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 2 - 3 ไพรบราม 1-1

��������������� ซาอุดีอาระเบียลีก

19:00 อัล บาเดน 0 - 0 อัล ฮาเซม 0-0
21:25 อัล อิตติฟาค(N) 1 - 0 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 0-0
23:40 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 1 - 0 อัล ทาย 1-0

��������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:30 El Sharqia Dokhan(N) 0 - 2 เอล กัวน่า 0-1

��������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:30 ทีเอส กาแล็กซี่ 2 - 2 เคป ทาวน์ ซิตี้ 1-1
20:30 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(N) 2 - 0 Sekhukhune United 1-0

��������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

22:45 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0 - 0 เอสเค ติรานา 0-0
01:45 วัลลัซเนีย 1 - 0 เคเอฟ ลาซี 0-0

��������������� คูเวต ลีก

21:20 อัล ซัลมิย่า 2 - 0 อัล-ชาบับ(คูเวต) 1-0
23:35 อัล คาดเซีย 1 - 0 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 0-0

��������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

22:00 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 1 - 0 เยท ทาวน์ 1-0
22:00 บีคอนส์ฟิลด์ 2 - 2 เชสแฮม ยูไนเต็ด 0-0
22:00 โกสปอร์ท โบโรห์ 1 - 3 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 0-1
22:00 เฮนดอน 3 - 1 วอลตัน แคชชวลส์ 2-0
22:00 คิงส์ แลงลีย์ 2 - 1 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 0-0
22:00 ทอนตัน ทาวน์ 1 - 1 พูล ทาวน์ 1-0
22:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 1 - 0 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 0-0

��������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

20:30 Clachnacuddin รอ อินเวอร์รูเรีย
22:00 โบรร่า เรนเจอร์ส รอ เดเวรอนเวล
22:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด รอ เฟรเซอร์เบิร์ก
22:00 ฟอร์ท วิลเลียม รอ รอทส์
22:00 ลอซีเมาท์ เอฟซี รอ บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี
22:00 เนิร์น เคาน์ตี้ รอ คีธ
22:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี รอ ฟอร์เรส

��������������� อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

22:00 เฟเวอร์ชาม ทาวน์ รอ เซเวนโนคส์ ทาวน์
22:00 ฟีนิกซ์สปอร์ต รอ Three Bridges

���������������

19:00 ฮูเมนเน่ 0 - 3 เอฟเค โคซิค 0-2

��������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

19:00 Leotar 1 - 3 เอฟเค เวเลซ 1-1
21:00 สโลโบดา 1 - 1 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1-1
21:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 3 - 1 Posusje 1-0

��������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

18:00 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน(N) 2 - 2 นอมเม่ เจเค คาลจู 2-1
21:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 0 - 0 ทาร์ตู เจเค มัก 0-0

��������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 FC Sfintul Gheorghe รอ ซิมบรู ชิซินู
22:00 CSF Baliti 1 - 2 ซีเอส เปโตรคุบ 1-1
22:00 ซิมบรู ชิซินู 1 - 1 FC Sfintul Gheorghe 1-0

��������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 อารากัว เอฟซี 1 - 0 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 1-0
06:30 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 1 - 2 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 0-1

��������������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:00 เรโนวา 1 - 2 อคาเดมี่ ปานเดฟ 0-1

��������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

04:00 โคเบรซอล 0 - 0 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 0-0
04:00 โอ.ฮิกกิ้นส์ 0 - 0 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 0-0
04:00 เมไลพิลล่า(N) 1 - 0 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 0-0

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

05:10 คิลเมส 1 - 1 เดปอร์ตีโบ โมรอน 1-1

��������������� Qatar Cup

20:00 อัล วาครา 2 - 0 อัล ชามาล 1-0
22:10 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 0 - 2 อัล เรย์ยาน 0-1

��������������� ฮ่องกง เอฟเอ คัพ

14:00 ไทจง เอฟซี(N) 0 - 1 ลีแมน 0-0
16:30 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 4 - 0 จีน-ฮ่องกง(ยู23) 3-0

��������������� รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

18:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 11 - 1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 5-0

��������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) รอ ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)
17:00 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) รอ วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน)
18:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) รอ วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)
18:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) รอ Rakow Czestochowa (Youth)
18:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) รอ โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน)
18:15 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) รอ โปกอน เซซิน (เยาวชน)

��������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 เอดี ซาน คาร์ลอส 1 - 3 เอดี กรีเชีย 1-2

��������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 CD Platense Municipal Zacatecoluca 0 - 1 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 0-0
04:00 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 2 - 0 Jocoro FC 1-0
04:00 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 1 - 0 ซีดี อากีลา 1-0
04:00 Once Municipal 4 - 3 ซานต้า เทคล่า 0-1
04:00 ซีดี ฟาส 2 - 2 แอตเลติโก้ มาร์เต 1-1
04:00 ซีดี ชาลาเตนังโก 1 - 0 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 1-0

��������������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

22:00 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี รอ โพรเกรส นีเดอร์คอร์น

��������������� เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ

21:30 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 3 - 2 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 2-1

��������������� มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 โฟลเรียน่า เอฟซี 1 - 2 ไซเรนซ์ เอฟซี 0-1
22:00 บีร์คีร์คารา เอฟซี 2 - 0 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 0-0
00:00 วัลเล็ตตา เอฟซี 3 - 1 มอลตาเอฟซี 2-0

��������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

22:00 ฮอร์สแฮม รอ มาร์เกต
22:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ รอ เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช
22:00 โครินเธียน-แคชวลส์ รอ Brightlingsea Regent
22:00 เมอร์สทัมเอฟซี รอ อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด
22:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ รอ เลเวส
22:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี รอ เลเธอร์เฮด

��������������� ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ

09:00 Norddea Hokkaido (w) 0 - 3 Fujieda Junshin High Schoo (ญ) 0-1
09:00 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 0 - 0 มหาวิทยาลัยโตกุยามา(ญ) 0-0
11:30 AS Harima ALBION Women 5 - 0 มหาวิทยาลัยเซ็นได(ญ) 1-0
11:30 Otemon Gakuin University (w) 3 - 6 วิทยาลัยฟุตบอลญี่ปุ่น(ญ) 1-1
12:00 มหาวิทยาลัยวะเซะดะ เอเอฟซี (ญ) 4 - 0 Kagawa Shikou (w) 0-0
12:00 มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 2 - 2 Fujizakura Yamanashi (W) 2-1
08:30 Veertien Mie (W) รอ มหาวิทยาลัยทสึคุบะ (ญ)
09:00 แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) รอ เจฟ ยูไนเต็ด(ญ) ยู 18
09:00 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) รอ Tokai University Fukuoka HS (w)
09:00 มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) รอ Tokyo Verdy (W)

��������������� กัวเตมา ลาลีกา

09:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 1 - 0 เดปอร์ติโว อิซทาปา 1-0
07:00 แอนติกา จีเอฟซี 0 - 0 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 0-0

��������������� ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

18:30 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) รอ Jaen Paraiso Interior Futsal
19:00 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) รอ อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)
00:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal รอ แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล)
00:30 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal รอ Xota Magna Gurpea Futsal
01:30 Vaidepenas Futsal รอ Real Betis Futsal

��������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ 6 - 1 คลับ กัวบิร่า 3-0
04:15 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์(N) 3 - 0 บลูมมิ่ง 1-0
06:30 Independiente Petrolero 2 - 1 เรอัล ซานต้า ครูซ 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

18:00 ซาบาห์ เอฟเค 2 - 1 เคสลา เอฟเค 2-0
21:15 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 1 - 0 ซาบาลี 0-0

��������������� อิหร่าน คัพ

17:40 ไซปา 0 - 2 ซาฮิน บูเชอร์ 0-0
18:00 Esteghlal Mollasani 0 - 0 พาร์ส โจโนบิ แจม 0-0

��������������� เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 เชนันซิตี้ 2 - 2 กิมโป เอฟซี 1-0

��������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

17:00 โบโลญญ่า(เยาวชน) 1 - 3 อตาลันต้า (เยาวชน) 0-3
17:00 เวโรน่า (เยาวชน) 1 - 4 โตริโน่(เยาวชน) 0-1
19:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) 2 - 2 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 1-1
21:00 สปอล(เยาวชน) 0 - 5 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 0-2

��������������� เยอรมันลีกา 3

20:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 0 - 0 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0-0
20:00 มักเดเบิร์ก 2 - 0 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 2-0
20:00 ซาบรุคเค่น 2 - 0 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 0-0
20:00 ฮาเวลเซ่ 2 - 3 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0-2
20:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0 - 0 เอสซี เวิร์ล 0-0
20:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1 - 3 เอสวี เม็พเพ่น 1-1

��������������� ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 หนองบัวลําภู 0 - 1 การท่าเรือ เอฟซี 0-1
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 4 - 1 นครราชสีมา เอฟซี 2-0
18:30 โปลิศ เทโร เอฟซี 1 - 0 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 0-0
19:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 1 - 0 สมุทรปราการ ซิตี้ 1-0

��������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 แบมเบอร์ ไบร์ท 1 - 0 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
22:00 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 2 - 0 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 1-0

��������������� UAE ลีก ดิวิชั่น 1

19:35 อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า 2 - 1 อัล รัมซ์ 0-0
19:35 ดูบา อัลฮัสซัน 2 - 3 ฮัทต้า คลับ 0-0
19:40 Gulf Heroes FC 2 - 2 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 0-2
19:40 มาซาฟี่ 0 - 2 อัล ฮัมริยา 0-0

��������������� บาห์เรน คัพ

22:00 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 1 - 2 อัล บูไดย่า 1-0
22:00 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 1 - 1 Al Khaldiya 0-1
22:00 อัล ทัดมัน 0 - 8 อัล ริฟฟา 0-0
22:00 คาลาลี 1 - 0 บูไสทีน 1-0
22:00 อัล นาจม่า 2 - 0 อิซ่า ทาวน์ 2-0

��������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

22:00 Harland & Wolff Welders รอ Ballyclare Comrades
22:00 Annagh United รอ Knockbreda Parish
22:00 เดิร์กวิว เอฟซี รอ มหาวิทยาลัยควีนส์
22:00 ดันเดลา เอฟซี รอ นิวรี่ ซิตี้
22:00 อินสติตูเต้ เอฟซี รอ อาดส์ เอฟซี
22:00 Loughgall FC รอ บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด

��������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:15 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) 1 - 0 อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) 1-0
19:15 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 0 - 1 อุฮุด(เยาวชน) 0-0
19:20 อัล-ทาวอน(เยาวชน) 4 - 0 Al Khaleej Youths 0-0
19:45 อัล อาห์ลี(เยาวชน) 0 - 2 อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) 0-0
19:45 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) 6 - 1 Al-Orubah Youths 0-0
21:35 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) 2 - 0 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) 0-0
21:35 อัล-จีล(เยาวชน) 0 - 1 อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) 0-0
23:15 อัล-ชาบับ(เยาวชน) 2 - 1 Arar (Youth) 1-0

��������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

17:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 0 - 1 ซอกเดียน่า จิซาค 0-0
17:00 บุนยอดกอร์ 3 - 2 ปัคตากอร์ 1-2
17:00 นาซาฟ การ์ชิ 1 - 3 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 1-0
17:00 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 2 - 3 โคแคน 1-1
17:00 คิซิลคัม ซารัชโชน 1 - 3 เมตาลุค เบคาเบด 0-2
17:00 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 1 - 0 มาเชล มูบาเร็ค 1-0
17:00 ทูรัน 1 - 0 อันดิแจน แทชเค้นท์ 0-0

��������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 1 - 4 Ban Di Tesi Iwaki 1-3
11:00 โอซาก้า เอฟซี 0 - 1 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-1
11:00 บิวาโกะ ชิงะ 3 - 1 รัน เมล อาโอโมริ 3-0
11:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 0 - 3 ฮอนด้า เอฟซี 0-3
11:00 FC Tiamo Hirakata 6 - 1 โซนี่ เซนได 4-0

��������������� อิสราเอลลีก

01:30 มัวดอน สปอร์ตทิร่า 0 - 2 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 0-1

��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

18:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) รอ มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
18:30 ฮอร์เซนส์(ยู19) 1 - 0 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 0-0
18:30 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 3 - 1 เวเจิล (ยู 19) 0-0
19:00 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 0 - 4 บรอนด์บี้ (ยู 19) 0-0
19:00 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 0 - 1 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 0-0
19:30 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 2 - 2 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) 0-1

��������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน

18:15 เนวา เทอร์โนพิล 4 - 2 ครีมิน ครีเม็นชุก 2-1
19:15 Polissya Zhytomyr 1 - 2 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 0-1

��������������� Womans World Cup (Preliminaries) Europe

18:00 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) 2 - 2 เนเธอร์แลนด์(ญ) 1-0
19:30 อังกฤษ(ญ) 1 - 0 ออสเตรีย(ญ) 1-0

��������������� ฮังการี U19 A ลีก

16:00 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 2 - 2 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 0-0
16:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 2 - 2 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 2-1
17:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 1 - 0 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 1-0
19:00 Nyirsuli ยู19 0 - 2 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 0-2
20:00 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 1 - 3 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) 0-1

��������������� แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 ฟรี สเตท สตาร์ รอ รีล คิงส์
20:30 Hungry Lions รอ แบล็ค ลีโอพาร์ด
20:30 Pretoria Callies รอ โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี
20:30 ริชาร์ดส์ เบย์ รอ Platinum City
20:30 ทีเอส สปอร์ติง รอ โจโม คอสมอส
20:30 Uthongathi FC รอ เคป ทาวน์ ออล สตาร์

��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 อัลกิ โอโรกลินี 3 - 0 Onisilos Sotiras 2-0
19:30 โอโมเนีย อราดิปปู 0 - 1 Asil Lysi 0-0
19:30 โอแทลลอส อเทียนัว 1 - 4 เนีย ซาลามิส 0-2
19:30 Xylotympou 2 - 3 เอร์มิส อราดิปปู 1-2

��������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

03:00 ลอส อันเดส 1 - 0 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 1-0
03:00 ซีเอ ซาน มิเกล 0 - 3 โกมูนิกาซิโอเนส 0-2
03:00 อัล คิว ซา 1 - 1 ซาคาชิสพาส 1-0
03:30 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 0 - 0 Talleres Rem de Escalada 0-0

��������������� ยูเครน U21 ลีกา

17:00 โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) รอ Veres Rivne U21

��������������� ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:10 อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) 0 - 0 Al-Saqer 0-0
19:15 อัล ลิยาช 4 - 0 อัล-โนจูม 0-0
19:15 อัล-อราบี(ซาอุฯ) 2 - 1 Al-Washm 0-0
19:20 อัล บูกาย์รียาห์ 0 - 0 อัล เอ็นเทซาร์ 0-0
19:45 Al Dahab 0 - 2 Al-Sharq 0-0
19:45 Wajj 0 - 0 Al Liwaa 0-0
23:30 Al-Zlfe 1 - 0 Afief 0-0

��������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

18:00 อาลูกัส ซีเอฟ รอ ลาส พัลมาส ซี
18:00 ยูเนี่ยน วิเอร่า รอ ยูดี แกรน ทารายาลเอสที
18:30 Intergym Melilla รอ ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ
21:30 ยูซี คาร์เทส รอ กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า
21:30 CD คอร์เตส รอ Avance Ezcabarte
21:30 CD Mirandes B รอ เรอัลอวิล่า ซีเอฟ
21:45 Barreda Balompie รอ SD Torina
21:45 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน รอ อัลมาซาน
22:00 เบติ โคซโค เคอี รอ Valle de Egues
22:00 นูมานเซีย 2 รอ CD Ribert
22:00 ยูดี รอตเรต โมลินาล รอ ซีเอฟโซลเลอร์
22:00 CD Huarte รอ เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา
22:00 Atzeneta UE รอ ซีดี โรด้า
22:00 Colegios Diocesanos รอ คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร
22:00 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ รอ อารันดิน่า
22:00 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า รอ ซีดี กัวจูเอโล
22:00 อัลบาเซเต้ 2 รอ ยูบี คอนเควนเซ่
22:30 ซีอี เฟลานิทซ์ รอ ยูดี คอเยเรนเซ่
22:30 ซีดี มานาคอร์ รอ CD Serverense
22:30 เอสดี เบียไซน์ รอ ซีดี บาสโคเนีย
22:30 ยูเอฟ เบนิกานีม รอ แอตเลติโก้ ซากัลทิโน
22:30 ปาเซ เคอี รอ ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
22:30 ซีดี การีนา รอ CD Rota
22:30 Aurrera Ondarroa รอ โปรตุเกตเรเต้
22:59 CD Agoncillo รอ CDFC La Calzada
22:59 UDC Txantrea KKE รอ CD Gares
22:59 เอฟซี วิลาฟรานกา รอ EC Granollers
22:59 AD Hogar Alcarreno รอ UD Almansa
22:59 Inter Ibiza รอ คอนสตานเซีย
22:59 CD Tarancon รอ Villacanas
22:59 ซีดี ลากุล โอแนค รอ Urduliz FT
22:59 Amurrio รอ โทโลซา
23:15 โฆเว่ เอสปันญอล รอ บียาร์เรอัล ซี
23:30 Son Veri รอ มายอร์ก้า 2
00:00 CD Union Sur Yaiza รอ ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า
00:00 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) รอ เอสดี ไลเนา
00:00 เอสดี ดิวส์โต รอ Anaitasuna
00:30 คาสโตร รอ U.M. Escobedo
01:00 ลีพิโด เดอ บัวซาส รอ Viveiro CF
01:00 CD Roces รอ อูรากา

��������������� ISR U19

16:00 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 1 - 0 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 0-0
17:15 FC Ashdod U19 3 - 2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 2-0
19:00 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 1 - 2 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 0-0

��������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

21:30 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท รอ ยูเอสเอ็ม อุจดา
21:30 วิดาด เฟส รอ ราจา เดอ เบนิ เมลลาล
21:30 UTS Union Touarga Sport Rabat รอ TAS de Casablanca

��������������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

20:00 มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี รอ สวีอิยูไนเต็ด
20:00 มาร์ซา รอ ฟกูรายูไนเต็ด
00:00 มาร์ซักลอกก์ เอฟซี รอ ลิจา แอทเลติก
00:00 แพมเบิร์คแอทลีต้า รอ เซนต์.จอร์จ

��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

20:30 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) รอ มิดทิลแลนด์(ยู 17)
20:45 ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) รอ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)
20:45 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) รอ เวเจิล(ยู 17)
21:15 อัลบอร์ก(ยู 17) รอ บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
21:30 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) รอ ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)
21:45 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) รอ นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)

��������������� เอสโตเนีย Esi Liiga

21:00 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 4 - 1 ปาร์นู เจเค 2-1

��������������� เบลารุสลีกา Pershaya

17:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ รอ Volna Pinsk
17:00 Shakhter Soligorsk II รอ Krumkachy Minsk
17:00 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล รอ เอฟซี สโลนิม 2017
17:00 เอฟเค ออร์ชา รอ ดนีโปร โมกิเลฟ
17:00 เอฟเค ลิด้า รอ นาฟตานนาวาโปลัตสค์
17:00 เอฟซี บาราโนวีชี รอ เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค

��������������� ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 กรมศุลกากร เอฟซี 1 - 2 ระยอง เอฟซี 1-1
18:00 ระนอง เอฟซี 1 - 1 ราชประชา เอฟซี 0-0
18:00 เมืองกาญจน์เอฟซี 2 - 2 ตราด เอฟซี 1-1
19:00 ลำพูน วอร์ริเออร์ 2 - 0 อุดรธานี 1-0
19:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 2 - 0 ราชนาวีสโมสร 1-0

��������������� อิรัก ลิก

18:00 Newroz SC(IRQ) 1 - 1 Al Minaa 1-0
20:00 Naft Misan 0 - 1 แบกแดด 0-0
00:00 นาฟิต อัล ยันนูป รอ Zakho

��������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา

19:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0 - 3 อินดิจา 0-0
19:00 เอฟเค แรด เบลเกรด 0 - 1 แมควา ซาแบค 0-0
19:00 FK Loznica 2 - 0 FK Graficar Beograd 1-0
19:00 Kabel Novi Sad 1 - 1 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 0-1
19:00 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 0 - 2 Timok 0-0

��������������� ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) 2 - 1 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 1-0
16:00 โบลูสปอร์ (ยู 19) 3 - 1 Eyupspor U19 1-0

��������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 พีเอส ติร่า(N) 4 - 2 เปอเซล่า ลามังกัน 2-1
20:30 พีเอสเอ็มมากัสซาร์(N) 1 - 1 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 1-1

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:30 คอร์ตูลัว 1 - 0 โบญาก้า ซิโค 1-0

��������������� Egypt Premier League

19:30 เบนี ซูเอฟ 1 - 0 Suhag 0-0

��������������� ENG UD1

22:00 แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน รอ Hebburn Town
22:00 เวิร์คคิงตัน รอ Prescot Cables
22:00 มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ รอ รันคอร์น ลินเน็ต
22:00 คาร์เทน ทาวน์ รอ คอร์บี้ ทาวน์
22:00 สต็อคบริดจ์ รอ ลินคอล์น ยูไนเต็ด
22:00 ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น รอ แสตมฟอร์ด เอเอฟซี

��������������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

20:00 สตาดิ ตูนิเซียน รอ Kalaa Sport
20:00 เอสเอส สฟาเชี่ยน รอ ES Rades
20:00 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ รอ Menzel Nour
20:00 CS Bembla รอ ซีโอ เมเดนีน
20:00 C.O.Transports รอ เจนเดาบาสปอรต์
20:00 เอ.เอส. ดีเจอร์บา รอ Jerba Midoun

��������������� FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

19:00 FK Kadino 0 - 1 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว 0-1
19:00 ซิเล็กส์ 3 - 0 เอฟเค โอครีด 2004 2-0
19:00 KF Veleshta 2 - 2 Korab Debar 0-1
19:00 Voska Sport 2 - 1 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 2-0
19:00 Bratstvo 07 2 - 4 เอฟเค โอโซโกโว 1-1
19:00 Pehchevo 0 - 1 Belasica Strumica 0-0
19:00 เอฟเค โคซุส 1 - 1 Detonit Junior 1-0
19:00 คาเมนิคา-ซาซ่า 3 - 0 โปเบด้า 1-0
19:00 FK Sloga 1934 Vinica 3 - 0 FK Lokomotiva Gradsko 1-0
19:00 KF Besa Doberdoll 1 - 1 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 1-0

��������������� บัลแกเรีย B PFG

17:45 สปาร์ตัก วาร์นา 2 - 1 พีเอฟเค มอนทาน่า 0-1
19:30 CSKA 1948 Sofia II 2 - 1 Sportist Svoge 1-0
19:30 เอฟซี ฮีบาร์ 2 - 0 Septemvri Simitli 2-0
19:30 Livstrom 0 - 1 มินยอร์ เพอร์นิค 0-1
19:30 ลิเท็กซ์ โลเวช 1 - 0 เอฟซี โซโสโพล 0-0
19:30 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 4 - 0 Yantra Gabrovo 2-0
19:30 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 1 - 2 Botev Plovdiv II 1-1
19:30 สตรัมส์ก้า สลาวา 2 - 0 Marek Dupnitza 0-0

��������������� ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

22:00 Lido Di Ostiav Meta Futsal รอ Carme Dawson
22:00 โรมาเนีย(ฟุตซอล) รอ VD Manfredonia Futsal
00:30 เปสคารา (ฟุตซอล) รอ Pessah Lo Fano
01:00 Petrarca Padova C5 Futsal รอ Royal Saint Giuseppe Futsal

��������������� ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

15:30 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) รอ เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล)
22:59 Norilsky Nickel Futsal รอ Ukhta Tyumen Futsal

��������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0 - 0 จีเคเอสเบลชาโตว์ 0-0
18:00 วิกรี่ ซูวอลกี้ 3 - 0 KP Calisia Kalisz 1-0
19:00 Hutnik Krakow 0 - 3 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 0-2
19:00 โซกอล ออสโตรดา 1 - 4 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 0-3
19:00 Radunia Stezyca 0 - 2 การ์บาเนียกราโกล 0-1
22:00 สเตล รุสซ์โซว 3 - 1 Pogonmazovik 1-0

��������������� กระชับมิตร

11:00 ออสเตรเลีย(ญ) 0 - 3 สหรัฐอเมริกา(ญ) 0-1
12:00 เกาหลีใต้(ญ) 2 - 1 นิวซีแลนด์(ญ) 0-1
03:00 เอกวาดอร์ (ญ) 0 - 0 อาร์เจนตินา (ญ) 0-0
05:00 ปารากวัย (ญ) 1 - 1 เปรู (ญ) 0-0

��������������� อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 อีสต์ เบงกอล(N) 0 - 3 โมฮัน บากอน(อินเดีย) 0-3
22:59 มุมไบ ซิตี้(N) 1 - 3 ไฮเดอราบัด 1-1

��������������� เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

23:30 เอเอสซี จาราฟ รอ Linguere
23:30 Teunhueth FC รอ Diambars
23:30 เอเอสซี จาราฟ รอ ASC Linguere
23:30 Toure Kunda Footpro รอ Casa Sports Zinguinchor
23:30 AS Dakar Sacre Coeur รอ พิกินี

��������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) 1 - 3 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) 1-0
01:30 เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) 3 - 2 เกรมิโอ เอฟบีพีเอ (ยู 20) 0-1
01:30 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) 3 - 1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 1-0
01:30 FBC Riograndense U20 3 - 4 บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20) 1-3
06:00 อปาฟัท อาร์เอส(เยาวชน) 0 - 1 Caxias RS U20 0-0

��������������� กานาพรีเมียร์

22:00 WAFA 1 - 0 อักกรา เกรท โอลิมปิกส 0-0

��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

19:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) รอ แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)

��������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:30 กรานาดา ซีเอฟ บี 1 - 1 Atletico Pulpileno 0-0
21:30 SD Huesca II 0 - 0 เตรูเอล 0-0
22:00 ยูดี โลโกรนเยส บี 1 - 2 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 1-0
22:00 เบรีย 2 - 0 เอสดี ทาราซอนนา 1-0
22:30 UD Mutilve 2 - 1 ซีดี คายอน 0-1
22:30 CD Marchamalo 1 - 7 ยูดี เลบานเต้ บี 0-3
22:59 กอมโปสเตลา 3 - 2 เรอัล เอวิเลส 1-1
22:59 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 3 - 0 ยูซี เซียราส 1-0
22:59 ซีดี มอนติโฆ่ 1 - 0 ซีดี โคเรีย 0-0
00:00 อคูลัส ซีเอฟ 0 - 1 เอลเดนเซ่ 0-0
00:00 เอสดี ลาเรโด 2 - 3 Rio Sports 1-1
00:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 0 - 3 ซีเอฟ ลา นูเซีย 0-2
00:00 นาซาร่า 1 - 2 โอซาซูน่า บี 0-0
00:00 คอร์โดบ้า 3 - 0 เมริดา เอดี 1-0
00:30 เอสดี เกอร์นิกา 0 - 2 เซสต้าโอ 0-0
01:00 Bergantinos CF 0 - 0 โครูโช่ เอฟซี 0-0
01:00 ซีดี อิซาร่า 3 - 1 เปน่า สปอร์ต 3-0
01:00 เรอัล โซเซียดัด ซี 2 - 2 บูร์โกส เปอเมซาส 1-0
01:00 ดอน เบนิโต้ 2 - 3 คาดิส 2 1-0
01:30 เอสดี อีเจีย 0 - 0 ซีดี เอโบร 0-0
02:00 คาเซเรโน่ 0 - 1 วิลล่าโนเวนเซ่ 0-0

��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) รอ ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)
17:00 Eimsbutteler TV U19 0 - 2 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 0-0
17:00 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
17:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) รอ มักเดเบิร์ก(ยู 19)
17:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) รอ เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19)
17:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 0 - 0 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) 0-0
18:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 2 - 2 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 1-0
19:00 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 3 - 2 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) 2-1
19:00 เนิร์นแบร์ก(ยู19) 2 - 2 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 1-2
19:00 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 1 - 0 พาเดอร์บอร์น(ยู 19) 0-0
19:30 ชามนิตเซอร์(ยู 19) รอ เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19)
20:00 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) 5 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) 4-0
20:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) 0 - 2 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 0-0
20:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 5 - 3 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19) 1-1

��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 0 - 2 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 0-1
20:00 SV Atlas Delmenhorst 1 - 1 บีเอสวี เรห์เด้น 1-0
20:00 บอนเนอร์ 2 - 2 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1-1
20:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2 - 1 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1-0
20:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 1 - 3 โคโลญจน์ (เยาวชน) 0-0
20:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 1 - 2 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1-2
20:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 1 - 0 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0-0
20:00 เอสเฟา สแตรเลน 0 - 0 วีกเบอร์ก บีค 0-0
20:00 Wuppertaler 2 - 1 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 2-1
20:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 4 - 3 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1-1
20:00 บาลินเกอร์ 4 - 0 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 2-0
20:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 4 - 0 TSV Schott Mainz 0-0
20:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 0 - 0 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0-0
20:00 เอฟซี กีสเซิน 1 - 1 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0-1
20:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 2 - 0 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 2-0
20:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 2 - 1 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 0-0
20:00 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 0 - 2 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 0-1
20:00 เอฟซี ไพพินส์รีด 0 - 2 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 0-1
20:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 2 - 2 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 0-2
20:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 5 - 2 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 2-2
20:05 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 1 - 2 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 0-1

��������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:00 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 0 - 0 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0-0
16:00 เมต้าล๊อกโลบูส 0 - 1 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-1
16:00 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0 - 0 ยูนิเรีย เดจ 0-0
16:00 Unirea Constanta 1 - 1 เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ 1-0
16:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 1 - 0 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 1-0

��������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 เอฟซี แบลค สทาร์ รอ เอฟซี ซิอง (ยู 21)
22:00 ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) รอ Bulle
22:00 เอฟซี บัลเซอร์ รอ เอฟซี ลินท์ 04
22:00 FC Paradiso รอ FC Wettswil Bonstetten
22:00 Bruhl SG รอ FC Breitenrain
22:00 เอสซี แชม รอ Etoile Carouge
22:00 Bavois รอ Basuli B team
22:00 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก รอ Zurich B team
22:00 FC Schotz รอ Koniz
22:00 โซล็อตเทิร์น รอ SC Buochs
22:00 ซูก 94 รอ โวห์เลน
22:59 FC Echallens รอ แกรนด์ แลนซี
22:59 เมแร็ง รอ La Sarraz-Eclepens
22:59 US Terre Sainte รอ เอฟซี เนเทอร์ส
23:30 เวอแวสปอร์ต รอ ลาโชฟอนด์
00:00 Freienbach รอ บาเดน
00:00 อูซี่ รอ ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน
21:00 ลูกาโน่(ยู21) 3 - 0 เอฟซี ทุคเกน 0-0

��������������� ตุรกี ลีก 2

17:00 Bukaspor 2 - 0 ซองกุลดัค 0-0
17:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 2 - 2 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 0-1
17:00 Ispartaspor 1 - 1 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 0-0
17:00 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 1 - 1 อันคารา เดไมสปอร์ 0-1
17:00 เพนดิคสปอร์ 4 - 2 Bursa Niluferspor AS 2-0
17:00 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 0 - 1 พาซาสปอร์ 0-0
17:00 ยูทัส ยูแซกสปอร์ 2 - 1 เอสคิเซไฮสปอร์ 1-0
17:00 อดิยามานสปอร์ 3 - 1 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 0-0
17:00 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 7 - 0 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 3-0
17:00 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1 - 0 โบดรุมสปอร์ 1-0
17:00 เออร์กินิ วิไลมิซิ 1 - 2 ตูร์กัสลูสปอร์ 1-0
17:00 Hekimoglu Trabzon 1 - 1 โครัม เอฟเค 0-0
17:00 นีเด อนาโดลู เอฟเค 1 - 2 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 0-1
17:00 โซมาสปอร์ 2 - 0 เบเลดิเย แวนสปอร์ 1-0
17:30 อินโกลสปอร์ 1 - 0 ซาริเยอร์ 0-0
19:00 ซาคาร์ยาสปอร์ 3 - 0 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0-0

��������������� ตุรกี 3. ลัก บี

17:00 Mardin BB 3 - 0 Ceyhanspor 1-0
17:00 Catalca Spor 1 - 1 Bergama Belediyespor 1-1
17:00 อลาซิกสปอร์ 2 - 2 Kutahyaspor 0-1
17:00 Yeni Altindag BS 1 - 0 Carsambaspor 0-0
17:00 Kestel 2 - 1 Aksarayspor 2-0
17:00 อีร็อกสปอร์ 2 - 2 Karaman Belediyesi Spor 1-1
17:00 Celspor 0 - 0 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 0-0

��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 Ytterhogdal IK 1 - 3 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 0-1
18:30 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 1 - 1 Froso IF 0-0
19:00 ทีจี เอสเค 2 - 0 Stöde IF 0-0
20:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 4 - 2 เอ็นโคปิ้งก์ 0-1
20:00 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 0 - 2 Sandvikens AIK FK 0-0
20:00 เอ็นสเคเด้ไอเค 3 - 1 คาร์ลเบิร์ก บีเค 1-1
20:00 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 4 - 1 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 1-0
20:00 FC Arlanda 0 - 5 สควิลเจโบ เอสเค 0-2
20:00 Jarfalla 0 - 0 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 0-0
20:00 เอฟซี กูเต้ 1 - 3 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 0-1
21:00 เอฟบีเค บอลข่าน 0 - 3 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 0-0
21:00 เอสโลฟ บีเค 10 - 0 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 3-0
21:00 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 1 - 0 ซอลเวสเบิร์ก 0-0
21:00 IFK Karlshamn 3 - 0 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 2-0
21:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 3 - 2 บีเค โอลิมปิค 2-2
21:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 0 - 1 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 0-1
21:00 แร็ปป์ กอล์ฟ 2 - 1 โนซาบี้ ไอเอฟ 1-0
22:00 Sandviks IK 0 - 2 โบเดน บีเค 0-2

��������������� BRA SE

01:00 Barra dos Coqueiros SE รอ Falcon FC

��������������� ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 Herentals FC 1 - 1 Black Rhinos 1-0
20:00 บูลาวาโย ซิตี้ 1 - 2 Manica Diamond 1-1
20:00 Yadah FC 0 - 1 ZPC Kariba 0-0
20:00 เอฟซี แพลทินัม 2 - 1 Chicken Inn 2-1
20:00 Tenax FC 2 - 2 Whawha FC 0-0

��������������� เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

22:00 Fasil Kenema 1 - 1 Arba Minch 0-0

��������������� รวันดา National League

17:35 Kiyovu FC 1 - 0 Musanze FC 0-0
20:30 เรยอน สปอร์ต เอฟซี 1 - 0 Etoile de LEst 1-0

��������������� แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Recreativo Libolo รอ Progresso da Lunda Sul
21:00 Sagrada Esperanca รอ Academica Do Lobito
21:00 บราวอส โด มาควิส รอ Cuando Cubango
22:00 Kabuscorp do Palanca รอ พรีเมโร่ เด อกอสโต้

��������������� ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

11:00 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล รอ Kitakyushu Futsal
13:15 ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) รอ fugador sumida Futsal

��������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 Veraguas FC รอ Herrera FC

��������������� เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

20:00 บาเยิร์น อัลเซนัว 1 - 3 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 0-0

��������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป 0 - 0 สระบุรี เอฟซี 0-0
15:30 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 2 - 2 สมุทรปราการเอฟซี 1-0
15:30 Phram Bangkok FC 2 - 2 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
15:30 บางกอก เอฟซี 2 - 0 สยาม เอฟซี 0-0
15:30 สุรินทร์ เอฟซี 1 - 2 อุบลราชธานี เอฟซี 1-1

��������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:30 Thes Sport รอ โอลิมปิก ชาเลอร์รัว
02:00 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช รอ Sint-Eloois-Winkel
02:00 เคเอสเค ไฮสท์ รอ เควีเค ไทอ์เนน
02:00 KFC Mandel United รอ Patro Eisden

��������������� มาลี Premiere Division

22:59 AS Korofina รอ CS Duguwolofila
22:59 เรอัล บามาโก รอ AS Douanes de Sikasso

��������������� โปแลนด์ Div.4

19:00 เออซุส วอร์ซอ 0 - 3 LKS Lodz II 0-0
19:00 Blonianka Blonie 3 - 0 Wissa Szczuczyn 0-0

��������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

00:00 CD Luis Angel Firpo Reserves รอ CD Aguila Reserves
00:00 Alianza FC San Salvador U20 รอ Jocoro FC Reserves
00:00 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves รอ ซานต้า เทคล่า(สำรอง)
00:00 Once Deportivo de Ahuachapán U20 รอ ซานต้า เทคล่า(สำรอง)

��������������� แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 Kafue Celtic FC รอ Konkola Blades
20:00 Nkwazi รอ คาบเว วอร์ริเออร์ส
20:00 Prison Leopards FC รอ Nkana FC

��������������� เซอร์เบีย U19 ลีก

18:31 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 1 - 0 FK Radnicki 1923 U19 1-0

��������������� ปาเลสไตน์คัพ

20:00 Islami Sour Baher 2 - 1 Al Quwwat Al Falistinia 1-0

��������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

20:00 Meiendorfer SV 2 - 4 Uhlenhorster SC Paloma 1-2
20:00 ทียูเอสโคเบลนซ์ 0 - 2 FC Karbach 0-0
20:00 Rotenburger SV 0 - 4 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 0-0
20:00 เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน 4 - 0 Berlin Hilalspor 1-0
20:00 Neckarsulmer Sport-Union 0 - 1 ฟอร์ซไฮม์ 0-0
20:00 ทีเอสจี บัคนัง 1 - 2 Goppinger SV 0-0
20:00 บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา 1 - 5 ยูเนี่ยน 60 เบรเมน 0-0
20:00 FV Ravensburg 1 - 0 เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น 0-0
20:30 เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร 3 - 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 0-0
20:30 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 3 - 1 FV Lorrach-Brombach 2-0
20:30 เอฟซี ฮาเนา 93 0 - 2 FSV Fernwald 0-0
20:30 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 1 - 6 SV Oberachern 0-2
20:30 SV Linx 2 - 1 TSV Ilshofen 0-0
21:30 Hertha Wiesbach 4 - 1 FSV Jagersburg 0-0
22:00 Viktoria Griesheim 1 - 2 TuS Dietkirchen 0-0
22:00 เอสซี เฟลเบิร์ท 0 - 3 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 0-0
23:30 TSV Emmelshausen 1 - 0 Hassia Bingen 0-0
00:00 SG 2000 Mulheim-Karlich 3 - 1 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล 1-0

��������������� ชิลี Primera D

04:00 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด รอ Lautaro de Buin

��������������� คอสตาริกา 2.Liga

02:00 มูนิซิปัล ลิเบเรีย รอ พันตาเรนนัส

��������������� อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

19:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 1 - 2 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 1-1

��������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

21:00 โคซัคเค่น บอยส์ รอ ชีเวนนินเกน
21:00 สปาเคนเบิร์ก รอ โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี
21:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก รอ นูร์ดวิก
21:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) รอ ควิก บอยส์
21:30 โวเลนดัม (เยาวชน) รอ ทีอีซี
21:30 Katwijk รอ เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส
21:30 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ รอ เดอ ทริฟเฟอร์ส

��������������� ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

19:00 Vipers 0 - 2 URA Kampala 0-1

��������������� อาร์เจนตินา Torneo B

03:00 Estudiantes de Resistencia 0 - 0 Club 8 de Diciembre 0-0

��������������� ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

18:00 Excelsior Maassluis U21 รอ RKVV Westlandia U21
18:20 Koninklijke HFC Haarlem U21 รอ USV Hercules U21
21:00 เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง) รอ Almere City FC U21
21:30 FC Emmen U21 รอ โรด้า เจซี (ยู 21)

��������������� เม็กซิโก Segunda Division

09:00 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 2 - 1 คอร์รีคามินอส 2 1-0
00:00 ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 5 - 1 ยู.เอ.ซาคาเตคาส 4-1
04:00 Tritones Vallarta MFC 0 - 3 Coras Tepic 0-2
04:00 CD Inter Queretaro 3 - 0 Deportivo Dongu 1-0
04:00 Escorpiones FC 0 - 5 อินเทล พาจา 0-2
04:15 Leviatan FC(N) 1 - 4 Lobos ULM 1-2
04:30 Mazorqueros FC 3 - 0 เอสตูเดียนเตส เตคอส 0-0
05:00 Catedraticos Elite 3 - 2 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 1-1
05:15 สปอร์ติง คานามาย 0 - 3 Yalmakan FC 0-3
05:25 แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ 4 - 2 มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล 2-0

��������������� โครเอเชีย 2.Division

19:00 NK Orijent Rijeka 3 - 2 NK Croatia Zmijavci 1-2
19:30 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 5 - 3 เอ็นเค โซลิน 1-3
19:30 NK Dubrava Zagreb 1 - 0 เอ็นเค โอปาติยา 1-0
19:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 0 - 0 วาร์เท็กซ์ 0-0
19:30 Kustosija 1 - 0 Bijelo Brdo 1-0
19:30 เอ็นเคโอซีเยค 2 0 - 0 เอ็นเค จารูน 0-0

��������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

21:00 มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก 1 - 3 Ringmahon Rangers 0-1

��������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 มเบยา ซิตี้ 2 - 2 เคเอ็มซี เอฟซี 1-1
20:00 ทานซาเนีย ไพรซัน 3 - 1 Namungo FC 3-0

��������������� โครเอเชีย U19

16:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) รอ Sesvete U19
16:00 เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) รอ สลาเวน เบลูโป(ยู 19)
20:00 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) รอ ริเยกา (ยู 19)

��������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) รอ ลานุส(สำรอง)
19:00 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) รอ โกดอย ครูซ (สำรอง)
19:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) รอ ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง)
19:00 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) รอ ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง)
19:00 พลาเทนเซ่(สำรอง) รอ ฮูรากัน(สำรอง)

��������������� โรมาเนีย U19 ลีก

17:00 SSU Politehnica Timisoara U19 1 - 1 LPS Banatul Timisoara U19 0-1

��������������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

19:00 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า รอ สเตนต้า มิรอสราว่า
19:00 เอฟซี โวลุนทารี 2 รอ FC Agricola Borcea
19:00 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ รอ สเตอัว บูคาเรสต์ 2
19:00 Real Bradu รอ ยูนิเรีย บาสคอฟ
19:00 CS Ocna Mures รอ ACS Viitorul Cluj
19:00 CSO Petrolul Potcoava รอ เอซีเอส ฟลาคาร่า โฮเรซู
19:00 ทูนาริ รอ ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ
19:00 CS Gilortul Targu Carbunesti รอ Armata Aurul Brad

��������������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

00:00 CFS La Garita (w) รอ Orientacion Maritima (W)
00:00 CD Achaman Santa Lucia (w) รอ Fundacion CD Tenerife (W)
01:30 มิสลาตา ซีเอฟ (ญ) รอ บาเลนเซีย บี (ญ)

��������������� ยูเครน Division 3

17:00 SC Poltava รอ คริสตัล
18:30 FC Livyi Bereh รอ MFA Munkach Mukachevo
18:30 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ รอ เชอคาสกี้ ดีอินโปร
19:00 LNZ Lebedyn รอ FC Lyubomyr Stavyshe
22:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ รอ ดินาซ วีชโกรอด

��������������� Lebanese Premier 2

19:15 เรซซิ่ง ยูเนียน ลักเซมเบิร์ก รอ Salam Zgharta

��������������� India Santosh Trophy

16:00 Services 2 - 0 Uttar Pradesh 0-0

���������������

17:30 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) 2 - 2 ปาส ลาเมีย(ยู19) 0-0
18:00 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 2 - 3 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 0-1
18:00 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 1 - 3 Ionikos U19 1-1
19:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 4 - 0 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 0-0
20:00 พานาธิไนกอส(ยู19) 2 - 0 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 2-0

���������������

18:00 บูจุมบูรา ซิตี้ รอ Le Messager Ngozi
20:00 Top Junior รอ มูซอนกาติ เอฟซี
20:00 Olympique Star รอ Royal Muramvya FC
20:00 Les Crocos รอ ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี
20:00 มูซอนกาติ เอฟซี รอ บูจุมบูรา ซิตี้

���������������

19:00 KF Ulpiana รอ พริสตีนา

���������������

19:40 รีโม(ญ) 4 - 0 Pinheirense PA(w) 0-0
01:00 กัวรานี่ ซีอี 3 - 1 Campo Grande CE 0-1

���������������

20:00 Real Brasilia FC (w) 2 - 1 Minas ICESP DF (w) 1-0

���������������

16:45 เชค รัสเซล เคซี 1 - 0 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ 0-0

���������������

17:30 บารี่ (เยาวชน) รอ ฟอกเจีย(เยาวชน)
20:30 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) รอ ปากาเนเซ่ (ยู 19)
20:30 ปาโดวา(เยาวชน) รอ เลคโค่(ยู19)
20:30 เตราโม(ยู19) รอ Imolese U19
21:30 Vis Pesaro U19 รอ กรอสเซโต้(ยู20)

���������������

19:00 กอร์โดบา(ยู 19) 5 - 1 Sporting Atletico U19 2-1
19:00 เตเนริเฟ่ (ยู 19) 2 - 1 ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 2-0
20:00 Arucas CF U19 0 - 1 เอดี ฮูราคาน (ยู 19) 0-1
21:45 CD Getxo U19 0 - 0 Danok Bat U19 0-0
21:45 เลกาเนส(ยู 19) 1 - 1 Trival Valderas U19 0-0
22:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) 1 - 2 เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) 0-1
22:15 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) 4 - 0 ED Val Minor Nigran U19 2-0
22:30 ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) 1 - 2 Fuenlabrada U19 0-2
22:59 Atletico Sanluqueno U19 0 - 5 CD El Ejido U19 0-2
00:00 CD Aguilas Atletico U19 0 - 2 CD Sobradillo U19 0-2
00:00 UD Unificacion Bellvitge U19 0 - 0 CF Damm U19 0-0

���������������

01:00 GAMTEL รอ WAA Banjul
03:00 Team Rhino FC รอ Wallidan
05:00 Banjul United รอ Elite United

���������������

17:30 Standard Perpetual MLFA (w) 0 - 3 คิตฉี(ญ) 0-0

���������������

17:30 Payam Mashhad รอ Iranjavan Bushehr
18:30 Shohada Razakan รอ ซีพิดรูด แรชต์

���������������

22:00 วิเซล่า (ยู 19) 3 - 0 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) 0-0
22:00 เฟยเรนเซ่ (ยู19) 0 - 1 ไลซอส(ยู 19) 0-1
22:00 อัลเวอร์ก้า ยู19 2 - 0 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 0-0
22:00 เบเลเนนส์(ยู 19) 0 - 0 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 0-0
22:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) 0 - 0 ทอนเดล่า (ยู 19) 0-0
22:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 4 - 0 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 1-0
22:00 เบนฟิก้า(ยู 19) 8 - 0 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) 5-0
01:00 อโมร่า เอฟซี(ยู19) 0 - 4 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) 0-3

���������������

20:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค รอ วาลูร์ เรย์ยาวิค
20:00 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ รอ เคอาร์ เรย์ยาวิค

���������������

05:30 เอสวี ลา ฟาม่า รอ เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล
07:30 เอสวีดาโคตา รอ เอสวี ริเวอร์ เพลท

���������������

22:00 Sara FC รอ AS Binah

���������������

21:00 Atlas 05 Fkih Ben Salah (W) รอ Chabab Atlas Khenifra (W)
21:00 SC Chabab Mohammedia (w) รอ AMLFF Laayoune (W)

��������������� อินเดีย Regional Cup

14:40 Yarkhok United FC(N) 1 - 1 ทีอาร์เอยู เอฟซี 0-1

���������������

22:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 2 - 0 รอยสตัน ทาวน์ 1-0
22:00 บาร์เวล 2 - 1 ฮิทชิน ทาวน์ 0-1
22:00 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 2 - 2 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 1-2
22:00 นูเนียตัน โบโรห์ 1 - 1 Hednesford Town 1-1
22:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด 1 - 1 รูเชล โอลิมปิค 1-0

���������������

18:00 บราก้า(ยู 23) 3 - 0 เลชอยส์ (ยู 23) 0-0
18:00 ฟามาลิเคา(ยู 23) 2 - 0 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 1-0
18:00 Vizela U23 2 - 1 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 0-1
18:00 Farense U23 2 - 3 เบนฟิก้า(ยู 23) 1-1

���������������

07:00 AD Inter San Salvador 0 - 0 AD Destroyer FC 0-0

���������������

15:00 AS Kigali (w) รอ Fatima (w)
19:00 Bugesera (w) รอ ES Mutunda (w)
19:00 Kamonyi FC (w) รอ Inyemera WFC (w)

���������������

16:40 Tuks FC (w) 2 - 0 Nicko Taurus (w) 1-0
21:20 Rosina Sedibane Sports School (w) 0 - 5 Luso Africa (w) 0-3

���������������

12:15 Boliyohuto FC รอ IPPOT Bulango
13:00 PSISa Salatiga รอ Persak Kebumen
14:00 PS Tunas Muda Ubud รอ Undiksha FC
14:15 Likot FC รอ Bonebol FC

���������������

21:00 Llanrhaeadr FC 0 - 3 Holyhead Hotspur 0-0

���������������

19:30 NK Vodice รอ NK Hrvace
19:30 เนฮาจ รอ NK Rudar Labin

���������������

22:30 Majestic FC รอ ASEC Koudougou
22:30 AS Police Ouagadougou รอ RC Kadiogo
00:45 ซาลิ ตาส รอ Etoile Filante Ouagadougou

���������������

14:15 Chyasal Youth Club(N) 1 - 0 Armed Police Force 0-0
18:00 Himalayan Sherpa Club 0 - 1 มานังมาร์ซยังดิ คลับ 0-0

���������������

13:00 อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ) 0 - 1 Taipei Xiongzan (w) 0-1
16:00 Kaohsiung Sunny Bank (w) 3 - 0 Hang Yuan FC (w) 1-0
16:30 ฮัวเหลียน (ญ) 1 - 0 Taichung Blue Whale (w) 1-0

���������������

18:30 Enko Plovdiv (w) 2 - 0 Yantra Gabrovo (w) 2-0
19:30 LP Super Sport Sofia (w) 0 - 1 Pirin Blagoevgrad (w) 0-1

���������������

20:00 Porto Vitoria U20 0 - 2 Aster Brasil FC U20 0-1
01:00 CE Olhodaguense U20 1 - 2 Desportiva Alianca Youth 0-0
01:00 Nova Venecia U20 1 - 2 Forte Rio Bananal U20 1-0
01:30 Uniao Frederiquense U20 3 - 0 Riograndense U20 3-0

���������������

17:00 ปิซา(ยู 19) 2 - 1 โครโตเน่ (เยาวชน) 0-0
17:00 เปรูจา(เยาวชน) 2 - 2 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 0-0
17:00 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 0 - 4 สเปเซีย(เยาวชน) 0-3
17:30 อัสโคลี่(เยาวชน) 2 - 0 เรจจิน่า(ยู19) 1-0
17:30 ปาร์ม่า(เยาวชน) 3 - 1 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 0-0
20:30 ลาซิโอ(เยาวชน) 0 - 1 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 0-1
20:30 อะเลสแซนเดรีย(ยู19) 1 - 3 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) 0-1
20:30 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) 4 - 1 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 2-0
20:30 ปอร์เดโนเน(เยาวชน) 1 - 1 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) 1-0
20:30 โคโม (ยู 20) 0 - 1 เรจเจียนา (ยู 20) 0-1
20:30 วิเชนซ่า(ยู20) 2 - 0 S.S.D. Monza 1912 Youth 0-0

���������������

03:30 Organica Masachapa FC รอ เดปอร์ติโว ลาส ซาบานาส

���������������

09:30 ACA FC 2 - 1 SFI FC 0-1
12:00 FC Base Taipei Athletic 1 - 9 มหาวิทยาลัยหมิงฉวน 1-1
13:00 PlayOne NTNU 4 - 3 FC Kaohsiung 2-2
14:30 Inter Taoyuan FC 4 - 1 Tong Jie FC 1-0

���������������

03:00 CA Estudiantes Caseros (W) รอ Argentino Rosario (W)
03:00 erro Carril Oeste (W) รอ Banfield (W)

���������������

02:25 อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดยิน(สำรอง) 2 - 0 Deportivo Alexis Garcia 0-0
04:30 CFD La Nororiental 0 - 0 Estudiantes de Medellin 0-0

���������������

01:00 CD San Jorge 1 - 1 Cuilapa FC 1-0

���������������

19:00 Talleres Remedios U20 3 - 2 Los Andes U20 0-1
19:00 Argentino Quilmes U20 2 - 0 Villa San Carlos U20 0-0
19:10 Ferrocarril Midland U20 2 - 0 Deportivo Merlo U20 1-0
19:15 Deportivo Laferrere U20 1 - 2 San Martin Burzaco U20 1-1
07:00 Belgrano U20 1 - 1 Quilmes U20 0-0

���������������

22:05 Olympic FC 1 - 1 SONIDEP 0-0

���������������

02:45 CA Villa Alvear 3 - 1 Sarmiento de Resistencia Reserves 1-1
04:00 Sportivo Estudiantes Reserves 1 - 1 CSD Cruz de Piedra 1-0

���������������

03:00 UMECIT รอ Alianza FC Panama Reserves

���������������

17:00 Barnatgels (w) รอ เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ)

���������������

18:00 Oriental Dragon(N) 1 - 1 วิตอเรีย เซตูบัล 0-1
20:00 S. Joao Ver 1 - 0 ซานโจเนนเซ่ 0-0
22:00 สปอร์ติง บราก้า 2(N) 0 - 1 แอนาเดีย 0-1
22:00 Pevidem SC(N) 0 - 1 ลูซิเทเนีย 0-1
22:00 อัลแวร์กา 0 - 1 คัลดัส 0-0
02:30 เอฟซี เฟลเกยราส 2 - 1 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 1-0

���������������

22:00 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1 - 2 บียาร์เรอัล บี 1-0
22:59 บาดาโฮซ 2 - 2 เอสดี โลโกรเนส 2-1
22:59 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 1 - 0 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 0-0
22:59 ซีดี อัลโคยาโน่ 2 - 0 ยูอี คอร์เนลล่า 1-0
22:59 บาร์เซโลน่า บี 0 - 2 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 0-2
01:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1 - 1 ซาลามังก้า 0-1
01:00 เรอัล ยูนิโอน 2 - 0 ซาโมรา ซีเอฟ 1-0
01:00 คาสเตลล่อน 2 - 1 เรอัล เบติส 2 1-0
01:00 ซาบาเดย์ 0 - 1 อันดอร์ราซีเอฟ 0-0

���������������

22:00 SV Eintracht Wald-Michelbach รอ FFV Sportfreunde 04

���������������

09:00 เวลลิงตัน โอลิมปิก 2 - 1 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 0-1

���������������

21:00 ซีเรีย (ยู18) รอ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 18)
00:00 จอร์แดน(ยู18) รอ Lebanon U18

���������������

22:59 FC Guerreros de la Plata รอ Atletico Pachuca
22:59 Mineros Queretaro รอ CD Inter Queretaro II
22:59 Inter Fundadores Queretaro รอ Titanes de Queretaro
04:30 Strikers FC International รอ Petroleros SJR
05:30 Cantera Venados FC รอ Chetumal
07:00 Estudiantes de Queretaro 3 - 0 Tequisquiapan FC 1-0

��������������� 27/11/2564



���������������BRA SE, Egypt Premier League, ENG UD1, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, India Santosh Trophy, ISR U19, Lebanese Premier 2, Qatar Cup, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, Womans World Cup (Preliminaries) Europe, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวต ลีก, เค-ลีก, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซีเรีย คัพ, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บัลแกเรีย B PFG, บาห์เรน คัพ, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปาเลสไตน์คัพ, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ, เฟรนซ์ คัพ, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก Segunda Division, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดีย Regional Cup, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อิสราเอลลีก, อิหร่าน คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮ่องกง เอฟเอ คัพ, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี U19 A ลีก,