บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������� 17/10/2564

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:45 แอดเลติโก ทูคูแมน 4 - 3 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 2-0
01:45 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1 - 0 ทัลเลเรส กอร์โดบา 1-0
04:00 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 1 - 0 อินดิเพนเดนเต้ 1-0
06:15 ริเวอร์เพลท 3 - 1 ซาน ลอเรนโซ่ 1-1

��������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0 - 1 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0-0
19:30 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 2 - 2 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1-1
22:00 สตวร์มกราซ 1 - 0 เอสวี รีด 1-0

��������������� บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 พัลไมรัส 1 - 0 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-0
02:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0 - 1 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 0-1
04:15 ซิเอร่า 2 - 2 บรากันติโน้ 0-1
04:15 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 3 - 2 ยูเวนตูเด้ 2-0
04:15 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 2 - 1 อัตเลติโก มิไนโร่ 0-0
06:30 ฟลาเมงโก 0 - 0 คุยอาบา 0-0
06:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0 - 0 ซานโตส 0-0

��������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 แซงต์ ทรุยด็อง 2 - 2 อันเดอร์เลชท์ 0-0
21:00 เบียรส์ชอทวิลริค 0 - 1 เมเชเลน 0-1
23:30 ชาเลอร์รัว 2 - 0 ราซิ่ง เกงค์ 0-0
02:00 เคเอเอ เกนท์ 2 - 0 เคเอเอส ยูเปน 1-0

��������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 วิสล่า พล็อค 1 - 0 โปกอน เซซิน 0-0
20:00 คราโคเวีย คราคอฟ 2 - 0 วอร์ต้า พอซแนน 0-0
22:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0 - 1 เลช พอซนาน 0-0

��������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

18:00 นอร์ดเจลแลนด์ 2 - 2 มิดทิลแลนด์ 2-0
19:00 โอเดนเซ่ บีเค 1 - 2 แรนเดอร์ส 1-0
21:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 3 - 2 เวเจิล 1-1
22:59 ซอนเดอร์ไจสกี 1 - 1 เอฟซี โคเปนเฮเกน 1-0

��������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 1 - 5 บาเยิร์น มิวนิค 0-5
22:30 เอาก์สบวร์ก 1 - 1 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1-0

��������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 ดาร์มสตัดท์ 3 - 0 แวร์เดอร์ เบรเมน 1-0
18:30 ดินาโม เดรสเดน 0 - 1 เนิร์นแบร์ก 0-1
18:30 ฮันซ่า รอสต๊อค 1 - 1 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 0-1

��������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0 - 1 ซีเอสเคเอ มอสโก 0-0
20:30 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 - 0 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1-0
20:30 เอฟเค คิมกี้ 2 - 0 เทเลค กรอซนี่ย์ 1-0
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1 - 1 เอฟซี อูฟา 0-1

��������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

18:00 ทรัวส์ 1 - 0 นีซ 1-0
20:00 เม็ตซ์ 0 - 3 แรนส์ 0-3
20:00 แบรสต์ 1 - 1 แร็งส์ 0-1
20:00 สตารส์บูร์ก 5 - 1 แซงต์ เอเตียน 2-1
20:00 บอร์กโดซ์ 1 - 1 น็องต์ 0-0
22:00 มงต์เปลลิเย่ร์ 1 - 0 ล็องส์ 0-0
01:45 โอลิมปิก มาร์กเซย 4 - 1 ลอริยองต์ 1-1

��������������� เค-ลีก

12:00 แกงวัน เอฟซี 2 - 1 กวางจู เอฟซี 1-1

��������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

17:15 อาแซด อัลค์มาร์ 5 - 1 อูเทร็คท์ 3-0
19:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1 - 1 โกรนิงเก้น 1-1
19:30 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0 - 1 วิเทสส์ อาร์นเฮม 0-1
21:45 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1 - 1 วิลเลม 2 1-1

��������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:35 แอลเอ กาแลกซี่ 2 - 1 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 0-0
00:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1 - 0 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1-0

��������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:00 สตรอมก็อดเซ็ท 0 - 1 ไวกิ้ง เอฟเค 0-1
22:00 เอสเค บรานน์ 1 - 1 สตาเบ็ค 0-1
22:00 ซานเดฟยอร์ด 0 - 0 ออด เกรนแลนด์ 0-0
22:00 โบโด กลิมท์ 2 - 1 ชาร์ปบอร์ก 08 1-0
22:00 เฮาเกซุนด์ 7 - 0 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 4-0
00:00 โรเซนบอร์ก 2 - 2 วาเลเรนก้า 1-1

��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 โออิตะ ตรินิต้า 2 - 0 เวกัลตา เซนได 0-0

��������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ฮัมมาร์บี้ 1 - 0 เอไอเค โซลน่า 0-0
20:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 4 - 0 คัลมาร์ 3-0
22:30 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 2 - 0 โอเรโบร 1-0

��������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

19:15 ลัวซานนี สปอร์ท 3 - 1 กราสฮ็อปเปอร์ 2-0
21:30 เซนต์ กัลเลน 2 - 1 เซอร์เวตต์ 1-0
21:30 เอฟซี ซิยง 0 - 1 บาเซิ่ล 0-0

��������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 คาซิมปาซ่า 1 - 2 กัซเทป 0-0
20:00 กาลาตาซาราย 1 - 0 คอนยาสปอร์ 1-0
20:00 อัลเตย์สปอร์ 0 - 1 คารากูมรัค 0-1
22:59 แทร็บซอนสปอร์ 3 - 1 เฟเนร์บาห์เช่ 1-1

��������������� ลาลีกา สเปน

19:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 - 1 เอลเช่ 1-1
21:15 เซลต้า บีโก้ 0 - 1 เซบีย่า 0-0
23:30 บียาร์เรอัล 1 - 2 โอซาซูน่า 0-1
02:00 บาร์เซโลน่า 3 - 1 บาเลนเซีย 2-1

��������������� กรีซ เนชั่นแนล A

20:00 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 1 - 2 โอเอฟไอ เครเต้ 1-1
20:00 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 4 - 4 โวลอส เอ็นเอฟซี 4-1
00:30 พาส เจียนนิน่า 1 - 2 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 0-1
00:30 เออีเค เอเธนส์ 3 - 0 พีเออี อโตรมิตอส 1-0

��������������� สเปน ลาลีกา 2

19:00 Ibiza Eivissa 0 - 2 มิรานเดส 0-1
21:00 เลกาเนส 0 - 2 เรอัล บายาโดลิด 0-1
23:15 เรอัล โซเซียดาด บี 1 - 1 เรอัล โอเบียโด 0-0
23:15 บูร์โกส ซีเอฟ 1 - 1 ซีดี ลูโก้ 1-1
02:00 พอนเฟร์ราดิน่า 0 - 0 ฟูเอนลาบราดา 0-0

��������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30 กาญารี่ 3 - 1 ซามพ์โดเรีย 1-0
20:00 เอ็มโปลี 1 - 4 อตาลันต้า 1-2
20:00 เจนัว 2 - 2 ซัสเซาโล่ 1-2
20:00 อูดิเนเซ่ 1 - 1 โบโลญญ่า 0-0
22:59 นาโปลี 1 - 0 โตริโน่ 0-0
01:45 ยูเวนตุส 1 - 0 เอเอส โรม่า 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

20:00 เอฟเวอร์ตัน 0 - 1 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0-0
22:30 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 2 - 3 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1-3

��������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:00 สวอนซี ซิตี้ 3 - 0 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1-0

��������������� อิตาลี เซเรีย บี

19:00 เครโมเนเซ่ 1 - 1 เบเนเวนโต้ 0-1
21:15 ปาร์ม่า 0 - 0 มอนซ่า 1912 0-0
01:30 ชิตตาเดลล่า 0 - 0 สปอล 0-0

��������������� กระชับมิตร คัพ

22:15 AS Garde Nationale รอ ASN Nigelec

��������������� โปรตุเกส คัพ

17:00 วาร์ซิม 1 - 1 มาริติโม่ 0-0
20:00 วิตอเรีย เซตูบัล 0 - 2 วิเซล่า 0-2
21:00 Aguias do Moradal(N) 0 - 3 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0-1
21:00 ซีดี ซินเฟยส์ 0 - 4 เอสซี เฟยเรนเซ่ 0-3
21:00 ซีดี มาฟรา 3 - 0 Uniao de Coimbra 2-0
21:00 อัลแวร์กา 4 - 1 แอนาเดีย 1-1
21:00 FC Serpa 0 - 0 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0-0
21:00 moitens(N) 0 - 5 สปอร์ติ้ง บราก้า 0-1
21:00 เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค 1 - 2 เปนาฟิลด์ 0-1
21:00 AD Castro Daire 2 - 2 โอลฮาเนนเซ่ 1-1
21:00 เฟยเรนเซ่ 1 - 1 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 0-1
21:00 Clube Condeixa 0 - 5 กิล วิเซนเต้ 0-2
21:00 เอฟซี เฟลเกยราส 0 - 1 เอสโตริล 0-1
21:00 เลคา 1 - 1 อารัวก้า 1-0
21:00 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 1 - 1 เฟฟ 0-1
22:59 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 2 - 2 ปอร์ติโมเนนเซ่ 1-1
02:00 ริโอ อาฟ 4 - 0 เบาวิสต้า เอฟซี 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:59 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 0 - 1 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-0
00:15 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1 - 0 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 1-0

��������������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี มินาจ 0 - 0 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0-0
23:30 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1 - 2 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0-2

��������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

20:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 2 - 3 ไอเค บราเก้ 0-0

��������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 อาเลซุนด์ เอฟเค 3 - 0 ซองน์ดาล 2-0

��������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

19:00 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 2 - 1 ฟารูล คอนสแตนต้า 0-0
21:30 ยูทีเอ อารัด 1 - 0 คราอิโอว่า 1-0
00:30 ราปิด บูคาเรสต์(N) 2 - 0 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1-0

��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00 ลิงบี้ 1 - 1 โฮโบร 0-1
20:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1 - 1 เวนด์ซีเซล 0-0

��������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 3 - 1 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 1-1

��������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 2 - 0 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1-0
00:05 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 1 - 0 บัซคา โทโพลา 1-0

��������������� ตุรกี 2 Ligi A

17:30 เคซิโอเรนกูคู 0 - 1 โคแคลิสปอร์ 0-0
20:00 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 0 - 3 อดาน่าสปอร์ 0-2
20:00 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 6 - 2 อัลตินอร์ดู 2-2
22:59 บูร์ซาสปอร์ 3 - 1 โบลูสปอร์ 2-0

��������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:00 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1 - 1 สลาเวีย โซเฟีย 1-0
23:15 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 3 - 2 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 1-0

��������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

20:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0 - 2 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-2
22:30 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 2 - 0 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1-0

��������������� ลีกา 1 ฮังการี

19:30 วาร์ดา เซ 0 - 0 อูจเปสต์ 0-0
22:00 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 1 - 0 เดเบรเซน วีเอสซี 0-0

��������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 ซิกม่า โอโลมุช 2 - 0 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-0
21:00 เทปลิเซ่ 0 - 1 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0-1
21:00 ฟาสตาฟ ซลิน 2 - 3 ฮราเดตส์กราลอเว 0-1
00:00 ปาร์ดูบีตเซ 2 - 4 สปาร์ตาปราก 0-3

��������������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

21:00 เควีเอสเค ลอมเมล 3 - 0 มูสครอน เปรูเวลซ์ 1-0
01:00 Jeunesse Molenbeek 1 - 2 เวสเตอร์โล 0-2

��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 ครูซ อาซูล 1 - 1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1-1
00:00 พูมาส ยูนัม 1 - 0 เอฟซี ฮัวเรซ 0-0
05:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 2 - 0 โตลูก้า 1-0

��������������� อิตาลี C1A

19:30 Nuovo Campobasso 1 - 3 บารี 1-1
19:30 คาตันซาโร่ 3 - 0 ทารันโต้ 2-0
19:30 ฟิเดริส อัลเดียร์ 1 - 1 อเวลลิโน่ 0-0
19:30 ฟอกเจีย 1 - 0 เอซี โมโนโปลี 1-0
19:30 ยูเว่ สตาเบีย 2 - 3 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 1-2
19:30 Nuova Monterosi 1 - 0 ปากาเนเซ่ 1-0
19:30 โปเทนซ่า 2 - 3 เมสสิน่า 1-1
19:30 เอพี เทอร์ริส 3 - 0 ปาแลร์โม่ 2-0
19:30 วิโบเนเซ่ 2 - 0 ลาติน่า 1-0
19:30 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 1 - 1 คาตาเนีย 1-1
19:30 โปร ปาเทรีย 0 - 0 ซุดติโรล อัลโต้ 0-0
19:30 ตริเอสติน่า 1 - 0 US Fiorenzuola 0-0
22:30 เฟอรัลพิซาโล 5 - 1 Legnago Salus 3-1
22:30 เจียน่า เออมินิโอ 1 - 1 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 1-1
22:30 ยูเวนตุส(ยู 23) 2 - 1 เซเรกโน่ 1-1
22:30 มานโตวา 1 - 1 เลชโก้ 0-0
22:30 ปาโดวา 2 - 1 เทรนโต้ 1-0
22:30 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 1 - 0 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-0
22:30 ปิอาเชนซา 1 - 2 โปรเซดโต้ 1-2

��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 1 - 0 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 1-0
22:59 เออีเอล ลิมาสซอล 2 - 1 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 2-1

��������������� AFC แชมเปี้ยนลีก

12:00 โปฮัง สตีลเลอร์(N) 3 - 0 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-0
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 2 - 2 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1-2

��������������� ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

18:00 ลิธัวเนีย(ยู 17) รอ ลัตเวีย(ยู 17)

��������������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 2 - 0 เอ็มพี มิคเคลลี่ 0-0

��������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ รอ Noah
20:00 ริก้า เอฟซี 1 - 1 เมตต้า/ลู ริกา 1-0

��������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

19:00 บันก้า การ์ซได 2 - 1 บอลติกปาเนเวจิส 2-1

��������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

19:00 ฮัมมาร์บี้ TFF 0 - 1 ปิเทีย ไอเอฟ 0-0
20:30 คาร์ลสเตด บีเค 3 - 1 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 3-0
21:00 อัสซีริสก้า 1 - 1 Orebro Syrianska IF 1-0
21:30 ไอเอฟเค ลูเลีย 0 - 2 บรอมมาปอจคาร์น่า 0-0

��������������� โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 เอลเคเอสลอดซ์ 1 - 0 อาร์ก้า กดิเนีย 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

17:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 0 - 0 เอฟซี โกเมล 0-0
19:00 เอฟซี รุค เบรสต์ 1 - 3 ดินาโม มินส์ค 1-2
21:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 0 - 0 ดินาโม เบรสต์ 0-0
23:30 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 3 - 1 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0-0

��������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1

16:00 ทอม ทอมสค์ 1 - 0 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-0
17:00 โดลโกพรูดนี่ 0 - 0 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-0
17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2 - 0 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1-0
18:00 เวเลส 3 - 5 ตอร์ปิโด มอสโก 2-1
19:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 0 - 4 บัลติก้า 0-1
19:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 1 - 1 โรเตอร์ โวลโกกราด 0-0
19:00 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0 - 2 เฟเคิล 0-0
20:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว 2 - 2 แอคร่อน โตเกลียทติ 1-1
21:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 2 - 3 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-2
21:00 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 1 - 0 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 1-0

��������������� CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

20:00 Galaxy รอ ซิมบ้า
21:00 มานีมายูเนี่ยน รอ มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
21:30 เอเอส โอโตโฮ รอ เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา
22:00 LPRC Oilers รอ ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
22:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1 - 1 อัล-ฮิลาล 0-1
22:00 Accra Hearts of Oak 1 - 0 วีแดด คาซาบลานก้า 1-0
22:59 เอฟซี นูอาดิโบ 3 - 1 อีเอส เซทิฟ 0-1
00:00 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) รอ เอสเปรานซ์ เอสที

��������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:15 วิลล่า เอสปาโนลา 2 - 2 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 1-2
22:30 เซอร์โร ลาร์โก(N) 1 - 0 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0-0
01:30 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 1 - 0 ซีเอ เพนาโรล 1-0
03:45 CS Cerrito(N) 2 - 4 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 2-1

��������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 เอฟบีซี เมลการ์(N) 6 - 0 เดป.ซาน มาร์ติน 2-0
01:15 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด(N) 1 - 1 เซียนเซียโน่ 0-1
03:30 สปอร์ติ้งคริสตัล(N) 1 - 0 อินติกัส เดปอร์เตส 0-0

��������������� สโลวีเนีย ลิกา 1

22:00 ดอมซาเล่ 2 - 3 เอฟซี โคเปอร์ 1-2
01:15 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1 - 0 ทาบอร์เซซานา 0-0

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 1 - 0 เดปอร์เตส ควินดิโอ 0-0
04:00 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 2 - 0 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1-0
06:05 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0 - 2 มิลเลียนนาริออส 0-2

��������������� CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

20:00 เอเอส คิกาลี รอ Daring Club Motema Pembe
20:00 CFFA รอ Interclube Luanda
21:00 Bayelsa United รอ สฟาเคซี

��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

19:00 Young Boys FD รอ IF Lyseng

��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 ฟาเจียโน โอคายามา 3 - 0 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-0
12:00 โทชิกิ เอสซี 1 - 1 จูบิโล อิวาตะ 1-1
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1 - 2 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-1
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 2 - 1 โอมิยะ อาร์ดิย่า 1-0
12:00 รีโนฟา ยามากูชิ 2 - 2 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-1
14:00 เธสปา คูซัทสึ 1 - 1 เกียวโต แซงก้า 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

20:00 เลเวส (ญ) รอ ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)

��������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ(N) 1 - 2 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1-0
15:30 สปาร์ตาปราก 2 4 - 0 ทริเน็ค 1-0
20:30 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0 - 2 เอสเค ลิเซน 0-0
20:30 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1 - 3 ดูก้า ปรากซ์ 1-3

��������������� ซาอุดีอาระเบียลีก

21:50 อัล ฟาร์ท 3 - 0 อัล ทาวอน 3-0
22:15 อัล ฮาเซม 0 - 0 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 0-0
22:25 อัล ดาฮัม 1 - 1 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 0-1

��������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:30 โมโรคา สวอลโลส์ 1 - 1 สเตลเลนบอส เอฟซี 1-1

��������������� กาตาร์ ลีก

21:30 อัล คอร์ 2 - 2 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 0-0
21:30 อัล ซาดด์ 6 - 4 อัล การาฟา 4-3
00:10 อัล-ดูฮาอิล(N) 3 - 0 อัล เรย์ยาน 2-0

��������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

21:45 ปาร์ติซานี ทิราน่า(N) 1 - 1 เคเอส กูเกซี 0-0
00:45 ตูตา เดอร์เรซ(N) 2 - 3 เอสเค ติรานา 1-1

��������������� พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

21:45 อัล ฮาล่า 2 - 4 มานาม่า คลับ 1-2
00:20 อัล ริฟฟา 1 - 0 Al Khaldiya 0-0

��������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 2 - 0 SCCM Chabab Mohamedia 0-0
00:15 เอฟยูเอส ราบัท(N) 0 - 0 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 0-0

��������������� เลบานอน ลิก

19:30 Shabab El-Bourj รอ ชาบับ ซาเฮล
19:30 Al Akhaahli Alay รอ อัล-อันซาร์(เลบานอน)
20:00 อัล-เนจ์เมห์ รอ Al Bourj

��������������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 ยูเอส ทาทูอิน 2 - 1 ซีเอ บิเซอร์ติน 0-1
23:30 ยูเอส โมนาสตีร์ รอ เชบบา

��������������� โอมาน ลีก

19:55 มัสแคท รอ ดูฟาร์
20:15 Salalah รอ อัลรูสตัก
23:10 โอมาน คลับ รอ บาห์ลา

��������������� อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

21:00 Hashtag United รอ Heybridge Swifts

��������������� แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 เบซ่า รอ ลุชเนีย เคเอส

��������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

15:30 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 2 - 0 สลาโว วีเซลัด 0-0
16:00 FC Rohoznik 0 - 1 ฮูเมนเน่ 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:00 เอฟเค ซาราเยโว 1 - 0 Posusje 1-0
22:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 2 - 1 Rudar Prijedor 2-1

��������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0 - 2 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 0-1
19:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 1 - 1 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 1-0

��������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 โซล เดอ อเมริกา 0 - 4 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 0-1
06:15 ก๋วยลีน่า 0 - 2 โอลิมเปีย อาซันซิออง 0-1

��������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

19:00 ดินาโม ออโต 1 - 3 เอฟซี มิลซามี่ 0-1
22:00 ซิมบรู ชิซินู 0 - 1 ซีเอส เปโตรคุบ 0-1

��������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:15 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 3 - 0 การาโบโบ เอฟซี 2-0

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

00:00 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1 - 0 เดปอร์ตีโบ ไมปู 1-0
02:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 1 - 1 อินสติทูโต เด คอลโดบา 1-0
02:00 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 2 - 2 ออล บอยส์ 2-0
02:00 ชาคาริตา จูเนียร์ส 1 - 3 คิลเมส 0-0
02:00 นูเอว่า ชิคาโก้ 1 - 2 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 1-1
02:00 ซานมาร์ติน ซานฮวน 4 - 0 ทริสแทน ซัวเรส 2-0

��������������� สโลวาเกีย 3.Liga

15:30 Jednota Banova รอ FTC Filakovo
15:30 Raca Bratislava รอ อินเตอร์ บราติสลาวา
15:30 เอฟเค โปปาร์ด รอ เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว
19:00 Spisske Podhradie รอ ทาทราน ปรีซอฟ
19:00 SK Pramen Kovacova รอ SKM Liptovsky Hradok
19:00 OK castkovce รอ เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี
19:00 Rakytovce รอ ริมาฟสก้า โซโบต้า
20:00 FK Slovan Ivanka pri Dunaji รอ พีเอสซี เปซิน็อค
20:00 ดูนาจสก้า ลูซน่า รอ SK Bernolakovo
20:00 Kalinkovo รอ เอสเอฟเอ็ม เซเนค
22:59 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา รอ Lednicke Rovne

��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

17:45 โอลิมปิก ลียง (ญ) 5 - 0 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 2-0
17:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 2 - 0 อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) 1-0

��������������� เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

18:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
18:00 เอสซีซันด์(ญ) รอ ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)
21:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) รอ บาเยิร์น มิวนิค (ญ)
21:00 โคโลญจน์ (ญ) รอ Carl Zeiss Jena (w)

��������������� สวีเดน Damallsvenskan

18:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) 0 - 0 BK Hacken (W) 0-0
19:00 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 2 - 3 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 1-2
20:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 2 โอเรโบร (ญ) 1-1

��������������� USL ดิวิชั่น 1

09:00 Oakland Roots 0 - 1 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 0-1
04:05 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0 - 0 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 0-0
05:00 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 0 - 0 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 0-0
05:00 San Diego loyalty 1 - 1 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 0-0
07:00 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 5 - 0 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 3-0

��������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 0 - 0 Orca Kamogawa FC (w) 0-0
11:00 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 1 - 1 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 0-0
11:00 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 0 - 1 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 0-0
11:00 AS Harima ALBION Women 1 - 1 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 0-0
11:00 แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) 0 - 1 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 0-0
11:00 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 1 - 2 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 0-2

��������������� คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

15:00 เซตีซู 1 - 2 เอฟเค ทารัซ 0-0
16:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 0 - 2 โทบอล คอสตาเนย์ 0-1
19:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 2 - 0 ไกเซอร์ คีซีรอดา 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 อารารัต 3 - 0 อรารัต เยเรวาน 0-0
22:00 บีเคเอ็มเอ เยเรวาน(N) 2 - 0 Noravank 1-0

��������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

19:00 อโวลเนส (ญ) รอ แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)
20:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) รอ วาเลเรนก้า (ญ)

��������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 NJS (w) 0 - 2 เอชพีเอส(ญ) 0-1

��������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:15 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) รอ สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)
16:30 Zha Buse U19 รอ วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน)
17:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) รอ เลช พอซนาน (เยาวชน)
17:00 Stal Rzeszow Youth รอ คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)
21:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) รอ เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)

��������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เฮเรดิอาโน(N) 0 - 0 อลาจูเรนเซ่ 0-0
00:00 เอดี กรีเชีย 1 - 1 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1-0
03:00 จิคาราล เซอร์โคบา 0 - 4 เอดี ซาน คาร์ลอส 0-1
03:00 Guanacasteca 1 - 3 ซานโตส เด กัวปิเลส 0-0
04:00 กัวดาลูเป เอฟซี 0 - 1 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 0-1

��������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 Once Municipal 2 - 2 Jocoro FC 1-1
04:15 ซีดี ฟาส 0 - 1 ซีดี อากีลา 0-1
04:15 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 4 - 0 CD Platense Municipal Zacatecoluca 2-0

��������������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 รอ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
21:00 แอตเซลล่า รอ จิวเนสเซ่
21:00 โฟล่า เอสซ์ รอ แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี
21:00 Swift Hesperange รอ โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
21:00 US Mondorf-les-Bains รอ Hostert
21:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน รอ Rodange 91
21:00 ซีเอส เพแทนจ์ รอ เรซซิ่ง ยูเนียน
21:00 วิคตอเรีย โรสพอร์ท รอ FC Wiltz 71

��������������� มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 0 - 3 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 0-1
22:00 วัลเล็ตตา เอฟซี 3 - 1 ไซเรนซ์ เอฟซี 1-0
00:00 ซานตา ลูเซีย 2 - 2 มอลตาเอฟซี 0-1

��������������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

22:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด รอ เอฟเครูดาร์
22:59 เอฟเค มอร์นาร์ รอ เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า

��������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 คิงสโตเนียน 1 - 1 Cheshunt 1-0

��������������� ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

17:15 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 4 - 4 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 2-2
17:15 Feyenoord Rotterdam (W) 2 - 1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 2-0

��������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

20:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) รอ เควีเคไทอ์เนน(ญ)

��������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 3 - 2 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 0-1
21:00 นซี ลูนาวิค 2 - 0 07 Vestur Sorvagur 0-0

��������������� ฮอนดูรัส ลีกา

37วินาที เรอัลโซเซียดัดโทเคา 0 - 0 ซีดี วิตอเรีย -
05:00 ซีดี โมตากัว 2 - 1 มาราธอน 1-0

��������������� กัวเตมา ลาลีกา

22:59 โคบาน อิมเพเรียล 2 - 0 Nueva Concepcion 2-0
00:30 ซีดี มาลากาเตโก 1 - 0 ซีเอสดี มูนิชิปัล 1-0
01:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 0 - 0 CD Achuapa 0-0
04:00 กัวสตาโตยา 3 - 0 คลับ เซลาจู เอ็มซี 2-0

��������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

04:15 ออโรร่า 1 - 2 Real Tomayapo 0-1
06:30 บลูมมิ่ง 3 - 1 เรอัล ซานต้า ครูซ 0-0

��������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

02:00 มาชัค รูนา 0 - 1 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 0-0
04:30 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 3 - 1 9 de Octubre 2-0
07:00 เดลฟินเอสซี 4 - 1 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1-1

��������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

19:30 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 1 - 1 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 0-0
21:45 ซาบาห์ เอฟเค 1 - 2 คาราบัค 0-1

��������������� นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

21:15 ไวกิ้งส์(ยู 19) รอ ลีลล์สตรอม (ยู 19)

��������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

15:45 กาญารี่(เยาวชน) 0 - 1 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 0-0
17:30 เวโรน่า (เยาวชน) 0 - 3 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 0-2

��������������� เยอรมันลีกา 3

18:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 1 - 0 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-0
19:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1 - 1 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1-1

��������������� ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 1 - 0 ชลบุรี เอฟซี 0-0
18:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 2 - 2 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 0-1
18:30 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 0 - 1 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 0-0
19:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 2 - 0 นครราชสีมา เอฟซี 0-0

��������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:00 บานิค ออสตราว่า 2 2 - 4 เอสซี ซนอย์โม 2-1
15:15 ซิกม่า โอโลมุช บี 5 - 1 เอสเอฟเค โชวิน่า 2-1
15:15 สโลวัคโก้ 2 4 - 0 ดอลนี่ บินิซอฟ 2-0
15:15 ดุคลา ปราก บี 3 - 0 เทปลิซ บี 3-0
15:15 ปาร์ดูบีค บี 2 - 1 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 2-1
15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 1 - 1 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 1-0
15:15 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 1 - 1 สโลวาน เวลวารี่ 1-0
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 2 - 2 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 1-1
15:15 สลาเวีย ปราก 2 1 - 2 สลาโว วีเซลัด 1-2
15:30 เอฟเค ไพรบราม บี 0 - 2 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 0-1
15:30 พัลเซ่น 2 3 - 1 เอฟซี ปิเซ็ค 1-0
19:30 เอสเค ซาปี้ 0 - 3 ยาบโลเนช 2 0-1

��������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 เฮชบี โคเก(ญ) รอ โคลดิ้ง บี (ญ)

��������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:20 อัล-ชาบับ(เยาวชน) รอ อัล อาห์ลี(เยาวชน)

��������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

19:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 2 - 2 อันดิแจน แทชเค้นท์ 0-0
19:00 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 2 - 1 บุนยอดกอร์ 0-0

��������������� ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:30 อัลบานี ครีก(N) 1 - 1 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1

��������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 โอซาก้า เอฟซี 1 - 1 FC Tiamo Hirakata 1-0
11:00 Ban Di Tesi Iwaki รอ โซนี่ เซนได
11:00 บิวาโกะ ชิงะ 1 - 2 วาสป้า โออิตะ 0-1
11:00 รัน เมล อาโอโมริ รอ เวียร์เทียน คูวานะ

��������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

09:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) 0 - 2 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 0-1
01:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 0 - 3 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 0-0
06:00 ฮูสตัน แดช (ญ) 0 - 1 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 0-1

��������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

07:30 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 0 - 3 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 0-1

��������������� อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) รอ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)

��������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:15 เฮอร์กี้-สปอร์ท 1 - 1 โวลิน ลุตส์ค 0-1
19:30 Alians Lypova Dolyna 2 - 3 เอฟซี อูจโกรอด 1-2

��������������� อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

16:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า รอ เอฟซี ออร์ดิโน
18:30 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส รอ ยูอี เอ็นกอร์ดานี่
21:00 เซนต์ จูเลีย รอ ซีอี คาร์โรอิ
23:30 แอทเลติก เอสคาลเดส รอ ยูอี ซานต้า โคโลม่า

��������������� อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

19:00 แมชชีน ซาซี่ รอ Shahrdari Hamedan
19:00 โคเชห์ ทาเลย์ 1 - 0 FC Vista Turbine 1-0
20:30 ซาฮิน บูเชอร์ รอ แคชไค
20:30 Esteghlal Mollasani รอ คูเนห์ เบ คูเนห์

��������������� แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 รีล คิงส์ รอ Hungry Lions
20:30 Pretoria Callies รอ Cape Town Spurs
20:30 ทีเอส สปอร์ติง รอ Venda
20:30 Uthongathi FC รอ โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี

��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 Asil Lysi รอ Agia Napa
19:30 Ahironas Liopetriou รอ โอโมเนีย อราดิปปู

��������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:00 คานัวลาส เอฟซี 1 - 1 ลอส อันเดส 1-0
01:20 Talleres Rem de Escalada 2 - 2 วิลลา ซาน คาร์ลอส 2-0

��������������� ยูเครน U21 ลีกา

16:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) รอ Veres Rivne U21

��������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

20:00 ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20) 2 - 2 เซา กอนซาโล (ยู 20) 1-1
37วินาที โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 0 - 0 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) -

��������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:00 ซานทูซู เอฟซี 0 - 2 เอสดี เบียไซน์ 0-0
16:15 AD Complutense Alcala รอ แอตเลติโก้ เด มาดริด บี
16:30 Giner Torrero รอ Santa Anastasia
16:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส รอ เกตาเฟ่ บี
16:30 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 0 - 1 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 0-0
16:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2 รอ Barbastro
16:30 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส รอ ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส
16:30 ซานราฟาเอล รอ ยูดี คอเยเรนเซ่
16:30 ปาร์ลา เอสคูเอลา รอ Torrejon CF
16:45 UP Plasencia รอ CF Trujillo
16:45 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน รอ CD Mirandes B
17:00 ซีอี เมร์คาดัล รอ ซีอีแคมโพส
17:00 ซีดี เมียยาดาส รอ โมราโล ซีพี
17:00 ซีดี เบอร์ซีโอ้ รอ ซีดี อัลกูไนโน
17:00 ซีดี โควาดอนก้า รอ เอล ซาน มาร์ติน
17:00 Ursaria รอ Flat Earth FC
17:00 ยูดี มาร์เบลล่า รอ แอตเลติโก้ มาลากูโน
17:00 Miguelturreno รอ ยูบี คอนเควนเซ่
17:00 ฮอสปิตาเลย์ รอ EC Granollers
17:00 EG El Palmar รอ เดปอร์ติวา มีเนอร่า
17:00 เรอัล โอเบียโด้ บี รอ ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล
17:00 ซีดี วาเรีย รอ CA River Ebro
17:00 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี รอ ซีดี ทุยล่าร์
17:00 Mazarron CF รอ ลา ยูเนียน ซีเอฟ
17:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน รอ อาร์ซีดี คาราบันเซ่
17:00 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ รอ ซีดี เอล ปาโล
17:00 ซีดี คาเบเซนเซ รอ ลูเซน่า
17:00 SD Navarro CF รอ Real Titanico Laviana
17:00 RSD อัลกาล่า เอนาเรส รอ ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด
17:00 AD Villaviciosa De Odon รอ อัลคอร์ค่อน บี
17:00 ซีพี บียาร์โลเบลโด รอ อัลบาเซเต้ 2
17:00 ซีเอ แอนโตเนียโน่ รอ ซีดี เตรรา
17:00 CD Badazus II รอ โอลิเวนซา เอฟซี
17:00 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย รอ Portmany
17:00 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ รอ Anaitasuna
17:00 CD Llanes รอ ซีดี ลีอัลตัดท์
17:00 ยูดี ลอส บาร์ริออส รอ CD Pozoblanco
17:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ รอ โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ
17:00 Castellon B รอ ชิลลา ซีเอฟ
17:00 เฮอร์คิวลีส2 รอ Athletic Torrellano
17:00 ซีดี คาเบเซนเซ รอ ลูเซน่า
17:00 SD Lenense รอ อูรากา
17:00 ซาลามังก้า 2 รอ CyDL Jupiter Leones
17:15 อัลฮัวริโน รอ รีล เจน
17:30 Herbania รอ CD Buzanada
17:30 เอฟซี วิลาฟรานกา รอ กิโรน่า บี
17:30 ซิลวา เอสดี รอ ซีดี เอสตราเดนเซ่
18:00 เตเนริเฟ่ 2 รอ ลันซาโรเต้
18:00 CD Atletico Paso รอ CD Union Puerto
18:00 Son Veri รอ Inter Ibiza
20:45 CD Murense รอ คอนสตานเซีย
21:00 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ รอ UD Torre del Mar
21:00 Biescas รอ CD Binefar
21:30 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส รอ เรอัลอวิล่า ซีเอฟ
21:30 ซีเอซิลบอลเนโร รอ เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา
21:30 ซีเอฟ ปาเลนเซีย รอ อารันดิน่า
21:30 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร รอ CD Ribert
21:45 CD Colunga รอ UP Langreo B
21:45 ซีดี พราวิอาโน รอ CD Mosconia
22:00 Atletico Arnoia รอ ลีพิโด เดอ บัวซาส
22:00 ยูดี โซโมซาส รอ ซีเอฟ โนอาห์
22:00 เยคราโน ดิปอติโว รอ ยูดี ลอส กราเลส
22:00 โอโยเนซา รอ Calahorra B
22:00 SD Borja รอ เบลล์บริดเจท
22:00 Epila CF รอ CD Robres
22:00 เอสดี โนย่า รอ U.M. Escobedo
22:00 เอสดี แทกิลเอสคูโด้ รอ CD Naval
22:00 บาราคแอลโด ซีเอฟ รอ เอสดี ไลเนา
22:00 ยูอี โอลอต รอ Saint Chris
22:00 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ รอ Luarca CF
22:00 ซีเอสดี อาร์ซัว รอ Racing Villalbes
22:00 ฮาโร เดปอร์ติโบ รอ CDFC La Calzada
22:00 CF Alondras รอ Viveiro CF
22:00 Sofan รอ Ourense CF
22:00 เอซเตรมาดูรา บี รอ CD Diocesano
22:00 ออร์ฟาโร รอ CD Agoncillo
22:00 ซีเอ มอนซอน รอ CF Illueca
22:00 ซีดี คารินเยนา รอ CF Calamocha
22:00 Huracan de Balazote รอ CD Torrijos
22:00 CD Colindres รอ เอดี ซีเอทเต้วิลล่า
22:00 Selaya FC รอ SD Torina
22:00 เอสดี ดิวส์โต รอ อลาเบส 2
22:00 ซีเอฟโซลเลอร์ รอ มายอร์ก้า 2
22:00 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี รอ Racing Murcia
22:00 CD Caspe รอ CD Cuarte Industrial
22:00 CD Olimpic Xativa รอ Callosa Deportiva CF
22:30 CD Bala Azul รอ เอฟซี คาร์ตาจีนา บี
22:30 Jerez Industrial CF รอ CD Azuaga
22:30 Quintanar Del Rey รอ ซีดี อิเยร์กาส
22:30 โอริฮูร่า รอ ซีดี โรด้า
22:30 โคนิล ซีเอฟ รอ เรเครติโบ อูเอลบา
22:30 CD Arnedo รอ Casalarreina
22:30 CD Barco รอ โพลโวลีน
22:30 Archena Sport รอ ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา
22:30 คาราวากา เวอราครูซ รอ ลา โฮย่า ลอร์ก้า
22:30 Cenicero รอ CA Vianes
22:30 ซีเอฟ วิมีนอร์ รอ กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า
22:30 ยูอี ฟิกูเรส รอ CE Manresa
22:59 Juvenil Ponteareas รอ ซีดี ช็อกโก
22:59 กัลโลเวรา รอ เรอัล มูร์เซีย 2
22:59 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว รอ SP Villafranca
22:59 อะเซโร รอ บียาร์เรอัล ซี
22:59 ซานแอนดรู รอ EE Guineueta
22:59 UE Vilassar de Mar รอ Grama
22:59 CD Don Alvaro รอ AD Llerenense
22:59 อีเอ็มดี อคุยชาล รอ CD Calamonte
22:59 AD San Clemente รอ ลา โรด้า ซีเอฟ
22:59 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) รอ โปรตุเกตเรเต้
22:59 ED Moratalaz รอ ลาส โรซัส
22:59 CD Huetor Tajar รอ โมทริล ซีเอฟ
22:59 Torredonjimeno รอ ซีดี ฮัวโตร เวก้า
23:30 พูเอนเต้ เจนิล รอ AD Cartaya
00:00 เฆเรซ เดปอร์ติโว รอ UD Tomares
00:00 ยูอี แซนท์ส 1 - 1 เอฟซี อัสโค 0-0
00:00 CD Torreperogil รอ อัลเมเรีย บี
00:30 ฟิวดัส เด มุลเซีย รอ CD Bullense

��������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:30 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า รอ เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า
22:30 Stade Marocain du Rabat รอ อิติเฮด เคมมิสเซ็ท

��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 พูมาส ยูนัม(ยู20) 3 - 0 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 0-0

��������������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

20:00 ฟกูรายูไนเต็ด รอ Luqa St. Andrew
20:00 มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี รอ มาร์ซา
00:00 ราบัตอาแจ็กซ์ รอ แพมเบิร์คแอทลีต้า
00:00 เซนต์.จอร์จ รอ Melita FC Saint Julian

��������������� อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) รอ เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ)
20:00 มิดเดิลสโบรห์(ญ) รอ สโต๊ค ซิตี้ (ญ)

��������������� GER D5

20:00 DJK Don Bosco Bamberg รอ เอเอสวี น็อยมาคท์

��������������� SVK U19 A

16:00 เทรนซีน (ยู 19) รอ FC Petrzalka U19
16:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) รอ เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19)

��������������� เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 เจเคเวลโค่ทาร์ทู รอ เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด
17:00 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี รอ ปาร์นู เจเค

��������������� เบลารุสลีกา Pershaya

17:30 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล รอ เอฟเค ออร์ชา
19:30 Shakhter Soligorsk II รอ เอฟเค ลิด้า
21:30 ดนีโปร โมกิเลฟ 3 - 1 Volna Pinsk 1-0

��������������� ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 ราชนาวีสโมสร 0 - 1 อุดรธานี 0-0
18:30 นครปฐม เอฟซี 4 - 4 กรมศุลกากร เอฟซี 2-2
19:00 เชียงใหม่ เอฟซี 1 - 4 ลำพูน วอร์ริเออร์ 0-1
19:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 3 - 1 ระนอง เอฟซี 2-0

��������������� ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

20:00 Puskas Akademia (W) รอ Astra Hungary Women

��������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา

20:00 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา รอ FK Radnicki Sremska Mitrovica
20:00 Zlatibor Cajetina รอ FK Graficar Beograd
20:00 Kabel Novi Sad รอ FK Loznica

��������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

14:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 4 - 1 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 2-1

��������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

19:00 ซูเปอร์โนวา 2 - 0 Saldus SS/Leevon 1-0

��������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

19:30 เดปอร์ติโว คาเปียต้า รอ เรซิสเตนเซียเอสซี
19:30 Guarani de Trinidad รอ อติรา เอฟซี
19:30 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ รอ ทาคัวรี่ เอฟบีซี
19:30 รูบิโอ นู อะซุนซิออง รอ Sportivo Ameliano
19:30 สปอตติโว อิเทโน่ รอ 3 เดอ เฟบเบรโร่

��������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

16:00 อีกิบาสตัซ รอ ไบโคนูร์
17:00 อ็อคเซเปส รอ คีแรนไชม์เคนท์

��������������� จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

19:30 Amman FC 2 - 2 Al Karmel JD 1-1
22:59 บราม่า 0 - 1 เอธฮาดอัล รามธา 0-0

��������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

00:00 Suure-Jaani United (w) รอ ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)

��������������� ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

19:00 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) รอ สปาร์ตันส์ (ญ)
19:00 Partick Thistle (w) รอ แฮมิลตันเอฟซี (ญ)
19:00 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) รอ อเบอร์ดีน (ญ)
22:00 มาเธอร์เวลล์(ญ) รอ ฮาร์ทส์ (ญ)
22:10 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) รอ กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)

��������������� สโลวีเนีย U19

20:00 เอ็นเค บราโว (ยู 19) รอ เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20)

��������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 พีเอสเอ็มมากัสซาร์(N) 2 - 1 บาหลี ยูไนเต็ด 0-0
18:15 เปรซียา จาการ์ตา(N) 0 - 1 อเรม่า มาลัง 0-1
20:30 พีเอส ติร่า(N) 3 - 0 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 2-0

��������������� เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 Vandra JK Vaprus รอ นอมเม่ เจเค คาลจู 2
17:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 รอ คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี

��������������� อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

17:00 เอฟเค ชิกาทอย รอ FC Zhomboy
17:00 FC Lochin รอ Navbahor Namangan B
17:00 Paktako 79 รอ โลโคโมทีฟ บีเอฟเค
17:00 บุนยอดกอร์ 2 รอ Jizak
17:00 FC Neftgazmontaj รอ เอฟเค กิฟดูวอน

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 แอตเลติโก้ เอฟซี 2 - 1 Universitario de Popayan 1-1

��������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:30 เออิบาร์ (ญ) 1 - 2 เรอัล เบติส ( ญ ) 1-1
17:00 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 0 - 5 บาร์เซโลน่า(ญ) 0-1
17:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 0 - 1 CD Alaves (w) 0-0
18:00 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 1 - 1 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 1-1
21:00 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 2 - 1 บิยาร์เรอัล(ญ) 2-0
21:00 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 0 - 1 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 0-0

��������������� สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

19:30 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) รอ ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)

��������������� ENG SD1

21:00 ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ 2 - 1 แวร์ เอฟซี 1-0

��������������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

21:00 Club Menzel Bouzelfa รอ สตาดา จาบีเซ็น
21:00 Sbikha รอ Redeyef

��������������� ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

15:30 First Vienna (W) 3 - 0 วอร์เดอร์แลนด์(ญ) 1-0
16:00 Austria Wien (W) 6 - 1 แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 3-0
17:00 Sturm Graz/Stattegg Women 1 - 1 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 1-1

��������������� ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

23:15 Cybertel Aniene Futsal รอ VD Manfredonia Futsal

��������������� เค ลีก ชาเลน

11:30 บูโชน เอฟซี 1995 0 - 1 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 0-0
14:00 ชุนนัมดรากอนส์ 2 - 0 ปูซานไอปาร์ค 1-0
16:30 เอฟซี อันยาง 2 - 1 โซล อี-แลน เอฟซี 0-0

��������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 1 - 1 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
11:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 1 - 0 คามาทามาเร่ ซานูกิ 1-0
11:00 ไกนาเร โตโตริ 1 - 2 โยโกฮามา เอสซีซี 1-0
11:00 มิยาซากิ 3 - 2 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 2-1
12:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 1 - 3 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1-3
14:00 เอฟซี กิฟู 2 - 2 กรุลล่า โมริโอกะ 1-1

��������������� บราซิลเลียร์

02:00 มานุส (สมัครเล่น) 1 - 1 ยาปิรันก้า 1-1

��������������� BRA D4

01:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 0 - 0 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0-0

��������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

20:00 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 รอ Radunia Stezyca

��������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ

11:30 อดิไลเด้ โอลิมปิค 0 - 1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 0-1

��������������� ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 1 - 3 Kai Jing 1-1
12:30 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 3 - 2 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 2-0
14:30 ซัมซุยโป 0 - 1 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 0-0
14:30 วิงยี เอฟที 0 - 1 หยวน ลอง เอฟซี 0-0
14:30 วอง ไท ซิน 0 - 4 โวฟูไทโป 0-1
14:40 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 3 - 2 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 1-1
14:40 ชาทิน 2 - 1 ซิติเซ่น 2-0

��������������� Pakistan Premier League

17:00 เอสเอสจีซี รอ ปากีสถาน อาร์มี่
19:00 WAPDA FC รอ มุสลิม เอฟซี

��������������� เจแปน หญิงคัพ

17:00 ทาวานัคโค (ญ) รอ Pomigliano (w)
19:30 Valpo Pedemonte Women รอ นาโปลี(หญิง)
20:00 Granata Zedadina (w) รอ เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ)
20:00 โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) รอ บารี ( ญ )
20:00 โอลด์โดมิเนียนเชเซน่า(ญ) รอ โคโม 2000(ญ)
20:00 SSD Pro Sesto (W) รอ วิทยาลัยซานมารีโน(ญ)
20:00 เบรสชา(ญ) รอ ลาซิโอ (ญ)

��������������� ลีกา de elite

18:00 Chao Pak Kei รอ Hang Sai

��������������� ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

21:00 ซานโตส (ญ) 0 - 1 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 0-0

��������������� NOR D4

18:30 จังเคเลน รอ นอร์สแตน
19:00 เมลฮิส รอ ทินเซ็ต
19:30 เมลโบ รอ สคีด ฟุตบอล บี
20:00 Funnefoss/Vormsund รอ คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี
20:00 ดอน รอ Akra
20:00 ทรอมโซ่ บี รอ โบโด กลิมท์ 2
20:00 ไมจอลเนอร์ รอ ยูลเลิร์น เอฟซี
20:00 Toten รอ Grorud B
21:00 เรนเฮล์ม บี รอ NTNUI
21:00 รัวฟอส ไอเอล บี รอ Stovner
21:45 Rana FK รอ Skjervoy
22:59 เฟรดริกซ์สตรัด บี รอ Eik ตอนซ์เบิร์ก

��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

19:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) รอ เนิร์นแบร์ก (ยู 17)

��������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

16:30 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 1 - 0 ซีดี เอโบร 1-0
16:30 ซีดี โคเรีย 3 - 1 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 2-0
17:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 1 - 2 มัล เมนอร์ 0-1
17:00 ยูดี เมลิลล่า 3 - 1 UD Socuellamos 1-1
17:00 Cerdanyola del Valles 3 - 1 Ibiza Islas Pitiusas 1-0
17:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1 - 1 เอสดี ทาราซอนนา 1-0
17:00 SD Huesca II 2 - 1 เออี พรัท 1-1
17:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 2 - 2 ซีอี ยูโรปา 2-0
17:00 ซีดี มอนติโฆ่ 1 - 0 เบเลซ ซีเอฟ 1-0
17:00 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 2 - 2 เอดี เซวตา 1-1
17:00 มอสโตเรส 0 - 0 Arenteiro 0-0
17:00 เลกาเนส บี 1 - 2 Bergantinos CF 0-1
18:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 1 - 1 คาเซเรโน่ 0-1
18:00 ยูดี ทามาราเซเต้ 0 - 1 วิลล่าโนเวนเซ่ 0-1
21:00 คาดิส 2 2 - 1 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 1-1
21:30 เบรีย 1 - 0 นูมานเซีย 0-0
22:00 ซีดี อิซาร่า 1 - 1 เรอัล โซเซียดัด ซี 1-1
22:00 นาซาร่า 1 - 1 ซีดี คายอน 0-0
22:00 CD Marchamalo 0 - 1 กรานาดา ซีเอฟ บี 0-0
22:00 ซีดี โตรเปโซน 1 - 0 เอสดี ลาเรโด 0-0
22:00 CS Puertollano 1 - 2 ซีเอฟ ลา นูเซีย 1-2
22:00 โตเลโด 0 - 1 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 0-0
22:00 เยย์ดา 0 - 0 เตรูเอล 0-0
22:00 ดอน เบนิโต้ 2 - 2 เมริดา เอดี 1-0
22:00 กอมโปสเตลา 1 - 1 มาริโน่ ลูอันโก้ 0-1
22:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 1 - 2 เรอัล เอวิเลส 0-2
22:00 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 0 - 0 จี.เซโกเบียน่า 0-0
22:59 อคูลัส ซีเอฟ 2 - 2 ยูดี ออร์ซิร่า 1-1
22:59 เอร์กูเลส 0 - 3 ยูดี เลบานเต้ บี 0-1
22:59 เซสต้าโอ 4 - 0 ซีดี อาร์ดรอย 3-0
22:59 เรอัล มูร์เซีย 1 - 1 Atletico Pulpileno 0-0
22:59 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 0 - 0 ซีดี ซาน โรเก้ 0-0
23:30 เอลเดนเซ่ 3 - 1 ซีดี เอล อีจิโด 1-1
00:00 Arosa Sociedad Cultural 1 - 0 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 1-0

��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 แก็งก็อง(ยู 19) รอ Concarneau U19
20:00 เลอ ม็องส์(ยู19) รอ อาวรองเช่(U19)
20:00 เมริกนาเคส ยู19 รอ ชาโตรูซ์(ยู 19)
20:00 USSA Vertou ยู19 รอ อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
20:00 โซโชซ์(ยู 19) รอ โอแซร์ (ยู 19)
20:00 ดิฌง(ยู 19) รอ แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
20:00 ทรัวส์(ยู 19) รอ เม็ตซ์(ยู 19)
20:00 ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) รอ สตารส์บูร์ก(ยู 19)
20:00 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) รอ Bourg Peronnas U19
20:00 น็องซี่(ยู 19) รอ เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
20:00 ปารีส เอฟซี(ยู 19) รอ Torcy U.S(U19)
20:00 เลอ อาฟร์(ยู 19) รอ Feignies U19
20:00 ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) รอ St Pryve St Hilaire U19
20:00 ดร็องซี(ยู 19) รอ เอเวรอซ์(ยู19)
20:00 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) รอ Montfermeil U19
20:00 Istres U19 รอ โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
20:00 Pieve di Lota U19 รอ ตูลง(ยู 19)
20:00 ตูลูส (ยู 19) รอ แคนเนส เอเอส (ยู 19)
20:00 โคโลเมียร์ส (ยู 19) รอ มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
20:00 อฌักซิโอ้(ยู 19) รอ นีมส์(ยู 19)

��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) 1 - 0 Eimsbutteler TV U19 0-0
16:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) รอ เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19)
16:00 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) รอ ดินาโม เดรสเดน(ยู 19)
16:00 Kassel U19 0 - 5 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 0-2
16:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 0 - 0 เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) 0-0
16:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 2 - 1 วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) 1-0
16:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) รอ อาเค่น ยู19
16:00 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 4 - 2 พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) 2-0
16:00 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 8 - 0 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) 3-0
18:00 FC Astoria Walldorf(U19) รอ ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19)
19:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) รอ เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19)

��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

17:15 ทีเอสวี บุชบัช 1 - 0 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 1-0
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 2 - 0 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 1-0
18:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 2 - 1 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 1-1
18:00 Eilenburg 3 - 1 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 1-1
18:00 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 0 - 1 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 0-1
19:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1 - 4 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 0-3
19:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 1 - 6 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 1-2
19:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 1 - 1 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 1-0
19:00 อัลโตน่า 93 0 - 3 โฮลสไตน์ คีล 2 0-2
20:00 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 2 - 1 บีเอสวี เรห์เด้น 1-1
20:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 1 - 1 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 1-0

��������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

17:00 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 1 - 0 พีเอส เคมิ คิงส์ 1-0
18:00 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 3 - 2 จีบีเค คอคโคล่า 2-0
19:00 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 0 - 5 ฮอนก้า อคาเทเมีย 0-3
22:59 เอสซี คูฟู-98 1 - 1 แอตแลนติส 0-0

��������������� โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

17:00 Oeiras(U17) รอ Praia Milfontes(U17)
17:00 โควา พีดาเด้(U17) รอ เบนฟิก้า(ยู 17)
17:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) รอ เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17)
17:00 ริโอ อาฟ(ยู 17) รอ GD Braganca(U17)
17:00 เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) รอ ชาเวช(ยู 17)
17:00 เบาวิสต้า(ยู 17) รอ ปอร์โต้(ยู 17)
17:00 ทอนเดลา(ยู 17) รอ แอนาเดีย(ยู 17)
17:00 เรกัว ยู17 รอ Lusitania Lourosa U17
17:00 มาเรียลวาส ยู17 รอ Uniao Almeirim U17
17:00 Loures(U17) รอ อูเนียว ไลเรีย(ยู 17)
17:00 Sintrense(U17) รอ ทอร์เรนเซ่(ยู17)
17:00 คาซ่า เพีย เอซี ยู 17 รอ เบเลเนนส์(ยู 17)
17:00 ลัวเล็ทตาโน(ยู 17) รอ จีดี เอสโตริล(ยู 17)
17:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) รอ วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17)
17:00 พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) รอ วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17)
17:00 Uniao Nogueirenes U17 รอ เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17)
17:00 Merelinense U17 รอ Limianos(U17)
17:00 เฟยเรนเซ่(ยู 17) รอ เอสปินโญ ยู17
17:00 ปาโดนเซ่(ยู 17) รอ CA Fundao U17
17:00 ซัลเกียรอส ยู17 รอ Seia FC(U17)
17:00 เปนิคี(ยู17) รอ ฟาตีมา(ยู17)
17:00 Sacavenense(U17) รอ อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17)
17:00 ซีเอ ฟันเดา(ยู17) รอ สปอร์ คลับ คัลดัส(ยู 17)

��������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:30 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 0 - 4 ปิโตรลูล โปรเอสติ 0-1

��������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

20:00 ลังเงนทาล รอ เดเลมอน

��������������� ออสเตรีย 3.Liga

15:30 เอสวีจี ไรชีเนา รอ SV Telfs
19:00 SC Rothis รอ อดมิรา ดอร์นเบิร์น
19:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) รอ เอสวี ลีโอเบนดรอฟ
20:00 เอสซี ชวาส รอ WSG Swarovski Tirol B
20:00 เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี รอ Rotenberg
21:00 FC Brauerei Egg รอ RW Rankweil

��������������� เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 เอบี โคเปนฮาเกน 2 - 2 มิดเดลฟาร์ท 1-1
18:00 นาเอสเวด 6 - 3 บี 93 โคเปนเฮเกน 5-2

��������������� นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 อัลต้า 1 - 4 โฮดด์ 0-2
20:00 เลวานเจอร์ เอฟเค 1 - 0 เฟคเกรอย 1-0

��������������� สวีเดนสตรี Divi.1

16:00 โมรอน บีเค (ญ) 0 - 3 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 0-2

��������������� ตุรกี ลีก 2

17:00 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 1 - 1 อาเหม็ดสปอร์ 1-0
18:00 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 2 - 1 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 0-0
18:00 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 1 - 1 24 Erzincanspor 0-1
18:00 ยูทัส ยูแซกสปอร์ 0 - 1 Ispartaspor 0-1
18:00 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 1 - 2 โครัม เอฟเค 0-1
18:00 เออร์กินิ วิไลมิซิ 2 - 1 อินโกลสปอร์ 1-1
18:00 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 0 - 3 เบเลดิเย แวนสปอร์ 0-2
18:00 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 0 - 0 โบดรุมสปอร์ 0-0
18:00 ตูร์กัสลูสปอร์ 4 - 3 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1-3
20:30 ซาคาร์ยาสปอร์ 0 - 0 Hekimoglu Trabzon 0-0
22:59 เอสคิเซไฮสปอร์ 0 - 4 Bukaspor 0-2
22:59 Bursa Niluferspor AS 1 - 2 ซองกุลดัค 0-2
22:59 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 1 - 0 อดิยามานสปอร์ 0-0
22:59 Yeni Diyarbakirspor 3 - 0 นีเด อนาโดลู เอฟเค 3-0
22:59 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 1 - 0 โซมาสปอร์ 0-0

��������������� ตุรกี 3. ลัก บี

17:00 ยอมราสปอร์ รอ Siirt Il Ozle Idaresi Spor
18:00 Bergama Belediyespor รอ Erbaaspor S
18:00 Catalca Spor รอ Hendek Spor
18:00 Artvin Hopaspor รอ Yldrm Belediyesispor
18:00 Kahta 02 Spor รอ Nevsehirspor Genclik
18:00 Karaman Belediyespor รอ Kutahyaspor
18:00 Kelkit Belediye Hurriyet รอ บัทมาน เปโทรลสปอร์
18:00 บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค รอ ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์
18:00 Osmaniyespor รอ Utkoi
18:00 ซานคักเทเป เอฟเค รอ อลาซิกสปอร์
18:00 Yeni Orduspor รอ Bayrampasa
18:00 Yeni Altindag BS รอ 76 Igdir Belediye spor
18:00 Carsambaspor รอ Kestel
18:00 Darica Genclerbirligi รอ Kusadasispor
18:00 ดัคซีสปอร์ รอ ฮาเซทเทเป้ เอสเค
18:00 Erzin Belediyespor รอ Elazig Belediyespor
18:00 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ รอ คิซิลคาบอลัคสปอร์
18:00 Sile Yildizspor รอ Aksarayspor
18:00 Agri 1970 Spor รอ เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์
18:00 Dai Lin Jissbon รอ ออร์ดูสปอร์
18:00 Cankaya FK รอ EdirnesporGenclik
18:00 อีร็อกสปอร์ รอ ออฟสปอร์
18:00 Celspor รอ Mardin BB
18:00 Turk Metal Kirikkale รอ คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์
18:00 โมด้าเฟน สปอร์ รอ Karaman Belediyesi Spor
22:59 เฟธิเยสปอร์ รอ กูมัสฮาเนสสปอร์
22:59 คาซิยาก้า รอ Ceyhanspor

��������������� รัสเซีย DIV2

15:00 ไดนาโม บรานัวล์ 1 - 1 เออทิช 1946ออมส์ 1-0
17:00 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 0 - 2 เอฟเค ทิวเมน 0-1
17:00 Torpedo Miass 0 - 1 เชลยาบินสค์ 0-0
18:00 อัมคาร์ เพิร์ม 2 - 0 โนสต้า โนโวทรอย 1-0
18:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 2 - 2 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 1-0
18:00 สตาฟโรพอล-2009 1 - 1 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 0-0
19:00 เอฟเค มาฮัชกาลา 2 - 1 มาชูค- เคเอ็มวี 2-1
19:00 FK Kuban Kholding 0 - 1 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 0-1
20:00 FK Forte Taganrog 0 - 0 สปาร์ตัก นาลชิค 0-0
20:00 โรเตอร์ โวลโกกราด บี 1 - 0 ลีเจียน ไดนาโม 1-0
20:00 เอสเคเอ รอสตอฟ 1 - 0 FC Yessentuki 0-0
21:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ 1 - 0 FK Spartak Tuymazy 1-0

��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

18:30 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล รอ สควิลเจโบ เอสเค
19:00 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม รอ บีเค โอลิมปิค
19:00 โนซาบี้ ไอเอฟ รอ คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ
20:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ รอ ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ
22:00 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค รอ เอ็นโคปิ้งก์
22:59 Jarfalla รอ คาร์ลเบิร์ก บีเค
19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค รอ สควิลเจโบ เอสเค
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค รอ คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
19:30 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ รอ Sandvikens AIK FK
21:00 FC Arlanda รอ IFK Osterakers FK
22:00 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค รอ เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล
00:00 Jarfalla รอ คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ

��������������� BRA SE

01:00 Socorro/SE รอ Riachao SE

��������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 วาซิโต้ เอฟซี 0 - 1 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 0-1

��������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

09:00 เอฟซี ทูซอน 3 - 1 Tormenta FC 1-1
06:30 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 0 - 1 นอร์ทเท็กซัสเอสซี 0-0

��������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

23:30 เบรัสเตกี รอ อิตูไซย์โง
01:00 คลับ ลูจัน รอ ซีเอ อัตลาส
01:00 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล รอ วิกตอรีอาโน่อาเรนาส
01:00 ซาน มาร์ติน เบอซาโค รอ เคลย์โพล
01:00 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ รอ เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่
01:00 Leandro N Alem รอ อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล

��������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส 3 - 0 ซีเอ ลูกาโน 1-0
01:00 เดปอร์ติโว ปารากัวโย(N) 0 - 3 Liniers 0-1
01:10 Puerto Nuevo 1 - 2 Yupanqui 1-1

��������������� เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

19:00 Awassa Kenema รอ จิมมา อบา จิฟาร์
22:59 Dire Dawa รอ Wolaita Dicha

��������������� FFSA WPL

13:00 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 1 - 2 คาปาลาบา(ญ) 1-0

��������������� แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Progresso da Lunda Sul รอ Sporting de Benguela
21:30 Benfica Lubango รอ Progresso

��������������� อุรุกวัยกันดา

01:30 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 3 - 2 ทาคูแรมโบ 1-1

��������������� ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

12:00 Broadbeach United SC (w)(N) 1 - 0 เอซี คาริน่า (ญ) 1-0

��������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20

19:30 คูพีเอส(ยู 20) รอ อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20)
21:00 ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20) รอ FC Kontu U20

��������������� ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

09:15 Shriker osaka Futsal รอ fugador sumida Futsal
11:15 Peace Does Machida Futsal รอ นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล
13:30 เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล รอ Kitakyushu Futsal

��������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

05:00 Herrera FC 1 - 1 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 0-0

��������������� เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

20:00 SV Zeilsheim รอ Rot-Weiss Hadamar
20:00 VfB Ginsheim รอ บาด วิลเบล
20:00 Steinbach รอ ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์

��������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 กองเรือยุทธการ 0 - 4 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 0-2
15:30 Inter Bangkok 0 - 1 สยาม เอฟซี 0-0
15:30 Muangnont Bankunmae FC 1 - 1 Royal Thai Air Force FC 0-1
15:30 สุรินทร์ เอฟซี 2 - 2 Udon United 1-2
15:30 ศรีสะเกษ เอฟซี 2 - 0 ยโสธรเอฟซี 1-0
15:30 ชัยนาท ยูไนเต็ด 0 - 0 ปทุมธานี ยูไนเต็ด 0-0

��������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

01:30 Alianza FC San Salvador Reserves รอ CA Platense U20

��������������� ออสเตรีย Landesliga

15:30 ASK Klagenfurt รอ เคเอซี 1909
15:30 สโลวาน เอชเอซี รอ เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน
16:00 ยูเนี่ยนอินส์บรุค รอ FC Zirl

��������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

20:00 Vocem SP รอ Matonense SP
01:00 Gremio Prudente รอ Uniao Suzano AC SP

��������������� มอนเตเนโก Div.2

20:00 Arsenal Tivat รอ โบเคลจ์ โคเตอร์
20:00 เอฟเค เบราเน รอ เอฟเค การ์เบจ
20:00 เซตีเนีย รอ FK Mladost DG
20:00 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา รอ Jedinstvo Bijelo Polje
20:00 โอเอฟเค พอดโกริก้า รอ โอเอสเค อิกาโล

��������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น

20:00 รูเปล บูม รอ KFC Mandel United
20:00 Royal Knokke รอ Thes Sport
20:00 Sint-Eloois-Winkel รอ ฟราน โบเรียนส์

��������������� สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

36วินาที Atletico Vega Real 1 - 0 Jarabacoa FC -

��������������� ชเลสวิกลีกา

19:00 SV Eichede รอ Union Neumunster
19:00 Weiche Flensburg 08 II รอ TSV Bordesholm
19:00 SV Todesfelde รอ วีเอฟบี ลูเบ็ค 2
20:00 Inter Turkspor Kiel รอ Eckernforder SV

��������������� โปแลนด์ Div.4

16:00 MKS Slask Swietochlowice รอ Szczakowianka Jaworzno
17:00 พิลิแกน โลวิส รอ Unia Skierniewice
17:00 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ รอ โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้
17:00 MKS Orkan Rumia รอ KS Wierzyca Pelplin
18:00 GKS Kowale รอ Gryf Slupsk Youth
20:00 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ รอ Tomasovia Tomaszow Lubelski
20:00 LKS Lagow รอ Cracovia II
20:30 LKS Lodz II รอ Wissa Szczuczyn

��������������� แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ รอ ลูซากา ไดนาโมส์

��������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

21:00 ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) 2 - 1 โบคา จูเนียร์ส (ญ) 0-0
24วินาที ลานุส (ญ) 1 - 0 เอล ปอร์เวเนีย(ญ) -

��������������� ไอร์แลนด์ U19 ลีก

20:00 เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) รอ ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19)

��������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 Velka Bites รอ Sardice
15:15 โอปาว่า 2 รอ So Bruntal
15:15 FC Strani รอ FC Prerov
19:30 Dvur Kralove nad Labem รอ SK Poricany
19:30 เอฟซี เซนิท คาสลาฟ รอ Trutnov
19:30 Frenstat Pod Radhostem รอ Frydlant Nad Ostravici
19:30 Polna รอ Bystrice Nad Pernste
19:30 เบนาทกี้ นาด จิเซรัว รอ SK Vysoke Myto
19:30 เอฟเค โบฮูมิน รอ Novy Jicin
19:30 Kozlovice รอ Slavicin
19:30 Polanka nad Odrou รอ เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี

��������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

15:45 HEBC Hamburg รอ Hamburger SV III
15:45 Uhlenhorster SC Paloma รอ SC Concordia Hamburg
16:00 บีเอสซี ฮาสเตดท์ รอ แวร์เดอร์ เบรเมน 3
16:00 อีเอสซี กีสเตมานดี รอ บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา
18:30 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ รอ Mahdov FC
19:00 SV 1899 Merseburg รอ Grimma
19:00 Hertha 06 Charlotten รอ เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์
19:00 SV Hemelingen รอ ยูเนี่ยน 60 เบรเมน
19:00 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น รอ เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา
19:00 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) รอ เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง
19:00 Greifswalder FC รอ RSV Eintracht
19:00 1. FC Lok Stendal รอ เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน
20:00 TuS Komet Arsten รอ เบรเมอร์ เอสวี
20:00 เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ รอ SpVg Wesseling-Urfeld
20:00 TuS Bersenbruck รอ TuS Blau-Weiss Lohne
20:00 FC Union Tornesch รอ SV Rugenbergen
20:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก รอ เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ
20:00 จาห์น เฮียร์เฟลด์ รอ เอสซี เฟลเบิร์ท
20:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09 รอ เอสเฟา เบรนิก
20:00 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ รอ Siegburger SV 04
20:00 เฮนเนส 05 รอ Duren
20:00 ทีวีดี เฟลเบิร์ท รอ Sterkrade
20:00 ทีเอสเฟา เมียร์บุช รอ DJK Teutonia St.Tonis
20:00 SG Finnentrop/Bamenohl รอ ทีเอสจี สโปรกโคเวล
20:00 โฮลซวิคเคเดอ เอสซี รอ ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด
20:00 SV Westfalia Rhynern รอ SpVgg Vreden 1921
20:00 SC Borgfeld รอ BTS Neustadt
20:00 กอนเซนไฮม์ รอ Wadegesi Heim
20:00 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น รอ เอฟซี เพสช์ 1956
20:00 TSV Sasel รอ VFL Lohbrugge
20:00 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี รอ เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก
20:00 เอสวีจี เกิตติงเกน 07 รอ MTV Wolfenbuttel
20:00 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก รอ เรติงเกน เอสวี
20:00 ฮัวร์ท รอ เอสเฟา ดุทซ์ 05
20:00 TSV Victoria Clarholz รอ วัตเทินไชด์ 09
20:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ รอ Hammer SpVg
20:00 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน รอ ทูเอส ฮัลเทริน
20:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี รอ เอนด์เทบรูกค์
20:00 เอฟซี คลีฟ รอ ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
20:00 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น รอ FC Eintracht Rheine
20:00 SV Oberachern รอ เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น
20:15 ทูเอส เอ็นเนเปเทล รอ อดัม แซม บีค
20:15 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน รอ เอฟซี กูเทอร์สโลห์
20:30 SFL Bremerhaven รอ TuS Schwachhausen
20:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) รอ Hassia Bingen
20:30 Bocholt FC รอ เอฟซี เครย์
20:30 เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน รอ ฮาเบนเฮาเซอร์
20:30 เฟาเอฟแอล วิชทาล รอ Fortuna Cologne II
20:30 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท รอ BC Viktoria Glesch Paffendorf
20:30 SpVg Frechen 20 รอ เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์
20:30 เอสซี ดัสเซลคอร์ฟ-เวสท์ รอ เอฟซี มอนไฮม์

��������������� ชิลี Primera D

22:00 Lautaro de Buin(N) 2 - 0 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 2-0

��������������� คอสตาริกา 2.Liga

00:00 Municipal Garabito รอ San Jose Costa Rica

��������������� ไอริช women National Union

20:00 FC Treaty United (w) รอ เชลบอร์น (ญ)

��������������� กัวเตมาลา D2

00:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ รอ ซีดี ซากาปา
00:00 เดปอร์ติโว มิกต์แลน รอ Juventud Pinulteca FC
00:00 CSD Amatitlan รอ Coatepecano IB
00:00 ซีดี มาร์เกวนเซ่ รอ Deportivo Xinabajul
00:00 CD Suchitepequez รอ Plataneros La Blanca

��������������� ฮังการี NB III

16:00 ETO กีโอรี่ 2 รอ Zalaegerszegi TE II
16:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 รอ Tallya
16:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 รอ อีเอสเอ็มทีเค
18:00 Mohacs รอ วัค-ดูนาคันยาร์
18:00 บีวีเอสซี รอ โกมาโรม วีเอสอี

��������������� อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

19:00 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) รอ เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)

��������������� นิคารากัว Apertura ลีก

09:00 เรอัล เอสเทล 1 - 0 มานากัว เอฟซี 1-0
07:00 จาลาปา 2 - 2 ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว 0-1

��������������� นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

18:00 อมาโซน กริมต้า (ญ) รอ แฟรท (ญ)
19:30 อซานฟอทบอล (ญ) รอ Honefoss (w)

��������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 ทีอีซี 0 - 4 เดอ ทริฟเฟอร์ส 0-1

��������������� ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

19:00 Wakiso Giants FC รอ กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี
19:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี รอ Vipers
19:00 เอสซี วิลล่า รอ บียูเอล เอฟซี

��������������� เม็กซิโก Segunda Division

00:00 Montaneses FC 1 - 0 Club Deportivo Zap 0-0
04:00 CD Cuautla 3 - 0 Huracanes Izcalli FC 1-0
04:00 เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด 2 - 2 Deportivo Dongu 0-1

��������������� เดนมาร์ก - 4.Liga

19:00 ริงโคบิง รอ Vinder Vatanspor-VRI

��������������� โครเอเชีย 2.Division

20:00 Bijelo Brdo รอ เอ็นเค ดูโกพอลเจ
20:00 NK Croatia Zmijavci รอ รูเดส
20:00 ดีนาโมซาเกร็บ 2 รอ Radnik Sesvete

��������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

20:00 St John Bosco รอ Tullamore Town

��������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 Mbeya Kwanza 0 - 0 Dodoma Jiji FC 0-0
20:00 รูวู ชูตติ้ง 1 - 0 คอสเทล ยูนิออน 0-0

��������������� โครเอเชีย U19

17:30 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) รอ แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19)

��������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

11:00 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) รอ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง)
13:00 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) รอ อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง)
19:00 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) รอ อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง)

��������������� โรมาเนีย U19 ลีก

16:00 FC Ripensia Timisoara U19 รอ LPS Bihorul Oradea U19
16:00 ดินาโม บูคาเรสต์(ยู19) รอ CSA Steaua Bucuresti U19
16:00 ACS Sepsi U19 รอ CSM Politehnica lasi U19

��������������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

17:00 วิกตอเรีย ซีเอฟ(ญ) 1 - 3 Victoria CF (W) 0-1
17:00 ยูดี เจเนโต เดล เทอิเด (ญ) 0 - 3 Union Viera CF (w) 0-2
21:00 Madrid CFF III (W) 3 - 2 Tres Cantos (W) 0-0

��������������� อิตาลี Serie D

19:30 Carbonia 0 - 3 กุยเกลียโน่ 0-2
20:00 US Breno 2 - 1 เอ.ซี.เครม่า 1908 0-0
20:00 เอเอสดี แคนนาร่า 1 - 1 ASD Flaminia Civita Castellana 1-0
20:00 ASD Caldiero Terme 3 - 0 San Martino Speme 0-0
20:00 กลาดิเอเตอร์ 4 - 0 Insieme Formia 2-0
20:00 FC Spinea 1966 0 - 3 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 0-2
20:00 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 1 - 1 เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 0-0
20:00 สแกนดิคซิ 0 - 0 ASD Lornano Badese 0-0
20:00 SC Caronnese 1 - 1 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 1-0
20:00 แรนเด 0 - 1 Cittanovese 0-0
20:00 นาร์โด 1 - 2 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 1-0
20:00 เอ.เอส.วาเรเซ่ 1 - 1 เคียรี่ 1-1
20:00 Vis Nova Giussano 2 - 3 Sona 1-3
20:00 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 2 - 1 เอฟซีฟรานกาวิลลา 2-1
20:00 Sangiovannese 0 - 2 ASD Cascina Valdera 0-0
20:00 คาสเซิลนูโอโว 3 - 1 Aurora Alto Casertano 2-0
20:00 ASD San Luca 1 - 1 เกลบิซัน 0-0
20:00 Team Nuova Florida 2 - 1 กัสซีโน 2-1
20:00 Recanatese 1 - 1 Asd Pineto Calcio 0-0
20:00 ตราสเตเวเร กัลโช่ 3 - 0 ASD Montegiorgio 1-0
20:00 ทริเทียม 3 - 3 คาร์ปิ 2-0
20:00 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 3 - 3 US Follonica Gavorrano 2-1
20:00 ไลกอร์น่า 2 - 2 โนวาร่า 1-1
20:00 เอซี เมสเตร่ 1 - 1 ยูเอส เลวิโก เทอร์เม 1-0
20:00 ASD Pro Livorno 0 - 0 ไรติ 0-0
20:00 Casarano 1 - 0 Polisportiva Virtus Matino 1-0
20:00 การาวัจจิโอ 3 - 0 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม 2-0
21:00 ทีมอัลตามูรา 2 - 2 US Mariglianese 1-1

��������������� ซานมารีโนลีก

20:00 เอส.เอส.มูราต้า รอ Fiorentino
20:00 เอสพี ลา ฟิโอริต้า รอ ทรี ฟิโอริ
20:00 เตร เพนน์ รอ Cailungo

��������������� ฮ่องกง 2nd Division

14:30 เกาลูน ซิตี้ 2 - 1 ลักกี้ ไมล์ เอฟซี 0-0
17:30 หว่านไจ๋ 1 - 1 Kwai Tsing District FA 0-0
19:30 เซา โฮเซ เอพี 1 - 2 ถั่ง ซิง เอฟซี 0-1

��������������� สเปน Segunda Women

15:30 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 3 - 1 CD Juan Grande (w) 1-0
17:00 โอซาซูนา(ญ) 1 - 0 แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) 0-0
17:30 บาร์เซโลนา บี (ญ) 0 - 1 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 0-1
18:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 2 - 0 Seccio Esportiva AEM (w) 1-0

��������������� อาร์เจนตินา Torneo A

02:00 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 3 - 0 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 1-0
02:00 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0 - 2 สปอร์ติโว เพนาโรล 0-1
02:30 ซานซิเนน่า 0 - 1 วิลล่า มิเตร 0-0
02:45 เดซามปาราดอส 2 - 1 Club Ciudad de Bolivar 1-0
03:00 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 1 - 0 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 1-0
03:30 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 4 - 0 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 3-0
04:00 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 1 - 1 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 0-1
04:30 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 0 - 0 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 0-0

��������������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

21:00 Brunos Magpie รอ ยูโรปาพอยต์
23:30 เอฟซี ลินคอล์น รอ ยูโรปาเอฟซี

��������������� Portugal Campeonato Nacional

21:00 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 1 - 1 ซัล กาดาส 1-0

���������������

14:30 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 3 - 3 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 2-2
17:00 จีน-ฮ่องกง(ยู23) 2 - 1 ฮ่องกง เอฟซี 0-1

���������������

15:30 พาไนโทลิกอส(ยู 19) รอ โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19)
16:00 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) รอ โอลิมเปียกอส(ยู 19)
20:00 พานาธิไนกอส(ยู19) รอ Ionikos U19

���������������

05:00 Scherpenheuvel รอ SV UNDEBA
05:00 เอสวีเวสตา รอ อินเตอร์วิลเลมสตัด

���������������

20:00 รูกินโซ เอฟซี รอ Top Junior
20:00 Flambeau de LEst รอ แอตเลติโก้ โอลิมปิก
20:00 Le Messager Ngozi รอ วิทาโล
20:00 Olympique Star รอ Les Crocos

���������������

17:00 Delhi United รอ Garhwal FC

���������������

20:00 เซอร์เวตต์ (ญ) รอ กราสฮ็อปเปอร์ (ญ)

���������������

19:30 Paraense FC 1 - 0 Venus AC 1-0
20:00 Varginha EC 4 - 2 Figueirense EC 2-2
01:00 Avai 5 - 2 Cacador AC 4-2
01:00 Sport Clube Capixaba 2 - 0 SC Brasil Capixaba 2-0
01:00 Jaragua SC 0 - 1 CFZ Imbituba SC 0-1
01:00 Bragantino (w) 1 - 3 เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) 0-1
01:00 Caravaggio FC 6 - 3 ปอร์โต เอสซี 4-1
01:00 Pedra Branca 0 - 1 Batistense 0-0
01:00 Rio Branco VN 1 - 2 Vilavelhense 1-1
01:11 Sinop FC 1 - 2 Gremio Sorriso 0-1
0วินาที Pedreira EC 0 - 0 Fonte Nova/PA -
35วินาที เอเอ อนาโปลิน่า 0 - 1 Goiatuba -
37วินาที Morrinhos FC 0 - 1 Inhumas -
03:30 เอบีซี อาร์เอ็น รอ คาเซียส อาร์เอส

��������������� Brazil L

01:00 Perolas Negras รอ Serrano BA

��������������� Brazil DDL

01:00 GA Farroupilha/RS รอ Igrejinha
01:00 GE Bage รอ CE Lajeadense
01:00 อเวนิดา อาร์เอส รอ เซาเปาลูอาร์เอส
01:00 กวารานี อาร์เอส รอ Guarany de Bage
01:00 เซา เกเบรียล อาร์เอส รอ อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส
01:00 Tupi RS รอ Gloria RS
01:00 Tres Passos RS รอ ครูไซโร่ (อาร์เอส)
01:00 Uniao Frederiquense RS รอ เวราโนโปลิส อาร์เอส

���������������

00:00 CD Torre Fuerte รอ Deportivo Kivon
02:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ รอ Atletico Bermejo
02:30 Wilstermann Cooperativa รอ Deportivo Shalon
03:00 Garcia Agreda รอ Mojocoya

���������������

16:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 1 - 2 เนิร์นแบร์ก(ญ) 0-2
16:00 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 3 - 1 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 2-1
16:00 Elversberg (W) 1 - 2 เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ) 1-0
16:00 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 2 - 0 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 2-0
19:00 Andernach (w) 3 - 1 MSV Duisburg (W) 1-1

���������������

17:00 ลูเคิน ยูไนเต็ด รอ ครูมลิน ยูไนเต็ด

���������������

22:00 มาการ่า(สำรอง) รอ Universidad Catolica del Ecuador Reserves

��������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 พูอีบลา(ญ) 1 - 1 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 0-1
03:45 คลับ อเมริกา (ญ) 2 - 0 ตีฮัวนา (ญ) 0-0
07:00 คลับ ลีออน (ญ) 0 - 1 อัตลาส(ญ) 0-0

���������������

16:00 ซีดี โรด้า (ยู 19) รอ La Nucia U19
16:30 บิลเบา(ยู19) รอ ซีดี อลาเบส(ยู 19)
17:00 Seneca CF U19 รอ Atletico Jaen FC U19
17:00 CF Bansander U19 รอ มารีน่าสปอร์ต(ยู19)
17:30 CD Getxo U19 รอ โอซาซูนา (ยู 19)
17:30 Antiguoko KE U19 รอ เรอัล โซเซียดาด (ยู 19)
17:30 บูร์โกส(ยู19) รอ เลกาเนส(ยู 19)
20:30 เออิบาร์(ยู 19) รอ Tudelano U19
00:00 CF Damm U19 รอ Atletico Baleares U19

���������������

21:00 ไลซอส(ยู 19) รอ ทอนเดล่า (ยู 19)

���������������

20:00 NK Brinje Grosuplje รอ NK Sava Kranj
20:00 NK Posavje Krsko รอ NK Smarje pri Jelsah
20:00 NK Fama Vipava รอ NK Sobec Lesce
20:00 NK Smartno รอ SD Cirkulane

���������������

21:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 รอ อีบี/สไทรย์มูร์ 2

���������������

00:00 Muniguate (w) 0 - 3 FC Cremas (W) 0-1
01:00 UNIFUT-Rosal (w) 13 - 0 CSD Concepcion (w) 5-0
45+วินาที Cobaneras FC (w) 0 - 0 Mataquescuintla FC (w) -

���������������

01:00 Santo Angelo RS 0 - 3 Elite CD 0-1

���������������

01:30 Club Deportivo Pilmahue 0 - 1 Lota Schwager 0-0

���������������

15:00 เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) 2 - 2 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 1-2

���������������

23:30 CD Vendaval 2 - 1 Once Lobos Chalchuapa 1-1
03:30 ซีดี ดรากอน รอ Corinto FC

���������������

01:00 ยอร์ก 9 เอฟซี 1 - 1 เอฟซี เอดมันตัน 0-0
03:00 Cavalry FC 0 - 0 เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 0-0

���������������

20:30 ซีเอ เพนาโรล(ญ) รอ CA Atenas (w)
04:00 Nautico Montevideo (W) รอ Liverpool Montevideo (w)

���������������

20:00 Cape Town Roses (W) รอ Virgo Ladies FC (W)

���������������

16:00 Trnje รอ เอ็นเค ฟราบ
20:00 Slovam lovenson รอ เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน
20:30 NK Gornja Vrba รอ HNK Dakovo Croatia
20:30 Bistra รอ GAJ Mace

���������������

16:00 Herentals FC 3 - 0 ฮาราเร ซิตี้ 1-0
20:00 ไดนาโมส์ เอฟซี 1 - 1 Caps United FC 0-0

���������������

01:00 EC Juventude (W) รอ Elite CD (W)

���������������

22:30 ซาลิ ตาส รอ Majestic FC
22:30 US Forces Armees รอ RC Bobo Dioulasso

���������������

21:00 FC Mondercange รอ Blo Weiss Medernach

���������������

12:00 ชุงจูซิติเซ็น 1 - 0 ยังพย็อง 0-0
12:00 กวางจูกวางซานเอฟซี 1 - 4 ชิฮุงชิ ซิตี้ 1-2
13:00 โปชอน เอฟซี 4 - 0 ชุนชอนซิติเซ็น 0-0

���������������

16:00 BE1 NFA 1 - 2 เอครานาส 0-2
17:00 ซิลูเต้ 0 - 0 BFA Vilnius II 0-0

���������������

15:15 FC Velke Mezirici B 3 - 2 Zirovnice 1-2

���������������

16:30 FK Alga Bishkek 4 - 1 FK Kara-Balta 0-0

���������������

10:10 Kula FC 0 - 5 เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 0-2
12:10 เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด 1 - 3 FC Isabel United 0-0

���������������

01:00 Vera Cruz PE U20 1 - 2 เนาติโก พีอี (เยาวชน) 1-1

���������������

10:00 Khovd Western (w) 2 - 5 Shine Yarmag (w) 1-4
12:00 Khoromkhon Club (w) 0 - 4 Khukh Chononuud (W) 0-3

���������������

02:30 มิชิเกน สตาร์ 3 - 1 ชัตตานูกา 2-0

���������������

20:00 All Boys (W) 1 - 2 Deportivo Merlo (W) 0-0

���������������

09:00 Capitalinos FC 2 - 1 Deportivo Barberena FC 1-1
33วินาที เดปอร์ตีโว คาร์ชา 0 - 0 CSD Sayaxche -

���������������

11:45 Lions FC U23 1 - 0 Moreton Bay United U23 1-0

���������������

01:10 Godoy Cruz B (W) 0 - 3 Estudiantes de Mendoza (W) 0-0
07:30 Andes Talleres (W) 1 - 0 FADEP Mendoza (W) 1-0

���������������

32วินาที Arsenal FC de Roatan 0 - 2 Olancho FC -
03:34 Tela FC 1 - 1 FC Santa Rosa La Masica 0-1

���������������

28วินาที ซีดี ลิเบอร์ตาด 0 - 0 Penarol De Rafaela -

���������������

17:00 Wloclawek (w) 0 - 1 Warta Gorzow Wielkopolski (W) 0-1
21:00 KS Wlokniarz Bialystok (W) 3 - 4 KS Gorzno Unifreeze (W) 2-2

���������������

20:00 Black Bulls รอ ซีดี คอสต้า โด ซอล

���������������

17:00 ซีดี ตูเดลาโน่ 0 - 1 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 0-1
17:00 เรอัล บายาโดลิด บี 3 - 1 แอธเลติก บิลเบา บี 2-1
17:00 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1 - 0 ยูอี คอร์เนลล่า 1-0
17:00 ยูอี แอลลาโกสเตลา 1 - 2 แอตเลติโก บาเรียเรส 1-0
17:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 2 - 2 ยูดี โลโกรนเยส 2-0
17:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0 - 0 เซลต้า บีโก้ บี 0-0
22:00 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด รอ อันดอร์ราซีเอฟ
22:00 เซบีย่า แอตเลติโก 0 - 1 อัลบาเซเต้ 0-0
22:00 บาดาโฮซ 0 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0-0
22:00 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 1 - 1 ซาลามังก้า 1-0

���������������

17:15 แบรสต์(ญ) รอ เอฟซี แฟลช (ญ)
18:00 มาร์แซย์ (ญ) รอ เอเอสพีทีที อัลบิ (ญ)
20:00 Thonon Evian FC (W) รอ เลอปุย(ญ)
20:00 Lens (W) รอ เลอ อาฟร์(ญ)
20:00 Saint Malo (w) รอ Vendenheim (ญ)

���������������

17:00 เกลนวิลล์ เอฟซี รอ พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี
17:00 Tek United รอ อินชิกอร์แอทเลติค เอฟซี
17:00 Killester Donnycarne รอ เชอร์รี โอรชาร์ด
18:00 บลูเบล ยูไนเต็ด รอ Swords Celtic FC

���������������

11:00 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 1 - 0 โนจิมะ สเตลลา(ญ) 1-0
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 0 - 3 เวกัลตา เซนได (ญ) 0-1

���������������

01:00 1 de Maio FC รอ Ibis SC
01:00 อเมริกา พีอี รอ Ypiranga PE

��������������� 17/10/2564



���������������AFC แชมเปี้ยนลีก, BRA D4, BRA SE, Brazil DDL, Brazil L, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, ENG SD1, FFSA WPL, GER D5, NOR D4, Pakistan Premier League, Portugal Campeonato Nacional, SVK U19 A, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ ลีก, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, เจแปน หญิงคัพ, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส คัพ, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอนเตเนโก Div.2, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, โอมาน ลีก, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอริช women National Union, ฮ่องกง 2nd Division, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี NB III, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,