บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������� 26/07/2564

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

04:00 ทัลเลเรส กอร์โดบา 2 - 0 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 1-0
06:15 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1 - 0 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0-0

��������������� บราซิล ซีรี่ เอ

04:00 ยูเวนตูเด้ 1 - 0 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1-0
06:00 คุยอาบา 1 - 2 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-2

��������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 วิสล่า คราคอฟ 3 - 0 ซาเกลบี้ ลูบิน 2-0

��������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 ซอนเดอร์ไจสกี 1 - 0 เวเจิล 0-0

��������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

22:59 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1 - 0 เอฟเค โซชิ 0-0

��������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:45 ดิฌง 1 - 3 โซโชซ์ 0-0

��������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 วาลเบิร์ก เอฟซี 2 - 0 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1-0
00:00 โอเรโบร 1 - 1 เอไอเค โซลน่า 1-0
00:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0 - 1 ฮาล์มสตัด 0-0

��������������� กระชับมิตร คัพ

16:30 Shaheen FC 5 - 3 SCFA 3-0
19:05 Kashmir Avenger 3 - 0 Real Kashmir FC Reserves 1-0
21:30 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0 - 4 เฟเนร์บาห์เช่ 0-0
22:00 เอฟซี เทลาวี 3 - 1 ซาบาห์ เอฟเค 3-0
22:30 ซามพ์โดเรีย(N) 2 - 0 ปิอาเชนซา 2-0
22:59 แทร็บซอนสปอร์ 2 - 1 คาซิมปาซ่า 1-1
23:45 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ 5 - 0 CFC Germania 03 1-0
00:00 ลาส พัลมาส(N) 3 - 2 วูล์ฟแฮมป์ตัน 2-0
00:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 2 - 0 บีเค โอลิมปิค 0-0
01:00 คราวเลย์ ทาวน์ 2 - 1 เวสต์แฮม(สำรอง) 1-0
01:00 K Sports FC 0 - 3 โดเวอร์ แอทเตลิก 0-1
01:30 เฮนดอน 2 - 0 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 0-0
01:45 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1 - 1 คิงส์ ลินน์ 0-0
01:45 วินส์ฟอร์ดยูไนเต็ด 4 - 1 มอสลีย์เอเอฟซี 2-1
07:56 SpVgg Neu-Isenburg 1 - 1 คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) 0-0

��������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

16:00 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 1 - 1 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 1-0
18:35 ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 0 - 5 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 0-3

��������������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

23:30 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 2 - 2 ดนีปรอ-1 1-0

��������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 จีเอไอเอส 1 - 1 อโครโพลิส ไอเอฟ 1-0
00:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 4 - 1 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 1-0

��������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:30 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 1 - 1 เซ็บซี่ 0-0
01:30 คราอิโอว่า 1 - 0 ดินาโม บูคาเรสต์ 0-0

��������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

00:00 โคลูบารา 1 - 1 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

01:00 โบเตฟ วราตซา 0 - 0 อาร์ดา 0-0

��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 คลับ ตีฮัวนา 1 - 2 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 0-1

��������������� พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

02:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค 4 - 0 ฟีลเคียร์ 2-0

��������������� คอนแคแคฟโกลด์คัพ

09:00 สหรัฐอเมริกา 1 - 0 จาเมกา 0-0

��������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

00:00 พีระมิดส์ เอฟซี 1 - 1 NBE SC 0-0

��������������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก

22:00 อัล-ตาฮัดดี้ 1 - 3 อัลฮิลาล 0-2
22:00 ดาร์เนส 0 - 2 อัล อัคห์ดาร์ 0-0
22:30 Al-Ahli Tripoli 2 - 0 Rafeeq 0-0
22:30 อัล-ชาต 1 - 0 Al Mahalla 1-0
00:00 อัล-อาห์ลี เบงซี่ 1 - 3 คาห์ลีจ ซาร์ต 1-2

��������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 1 - 3 โอลิมเปีย อาซันซิออง 1-2

��������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 1 - 1 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 1-0

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 เดปอร์ตีโบ ไมปู 1 - 0 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 1-0
01:10 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 0 - 3 ชาคาริตา จูเนียร์ส 0-0

��������������� โปรตุเกส ลีก คัพ

02:15 วิตอเรีย กิมาไรส์ 4 - 1 ไลซอส 1-1

��������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 เรอัล ซานต้า ครูซ 5 - 0 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 2-0
05:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 2 - 1 บลูมมิ่ง 1-0
07:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1 - 0 ออโรร่า 0-0

��������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 เดลฟินเอสซี 1 - 1 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 1-1

��������������� นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

21:00 โมลเด้ (ยู 19) 4 - 1 เรนเฮล์มไอเอล(ยู 19) 1-1

��������������� เยอรมันลีกา 3

00:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 0 - 0 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน

22:30 Alians Lypova Dolyna 0 - 2 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 0-0

��������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

02:30 เกรมิโอ้ (เยาวชน) 2 - 2 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 1-1

��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 ครูซ อซูล(ยู20) รอ Mazatlan U20

��������������� อิรัก ลิก

21:00 อาร์บิล 1 - 3 อัล ซอลรา 0-1
21:00 อัล นาจาฟ 1 - 0 Al Qasim Sport Club 0-0
21:00 Al Semawah 2 - 3 Al Diwaniya 1-1
21:00 อัล ฮานลาบา 0 - 1 Al Talaba 0-0
21:00 Alsinaat Alkahrabaiya 1 - 1 อัล โชลต้า 1-0

��������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

06:00 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 1 - 2 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 1-1

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:30 ยูเนียน แมกดาเลนา 3 - 1 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 1-1

��������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

02:15 HK Kopavogur (w) 0 - 2 อัฟตูเลดิ้ง (ญ) 0-1
02:15 Haffner John (w) 7 - 1 Augnablik Women 4-1
02:15 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 2 - 0 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 1-0
02:15 กรินดาวิค (ญ) 3 - 1 Grotta Women 1-0

��������������� บัลแกเรีย B PFG

22:30 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 3 - 0 Livstrom 0-0
22:30 มินยอร์ เพอร์นิค 3 - 1 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 1-1
00:00 พีเอฟเค มอนทาน่า 1 - 1 CSKA 1948 Sofia II 0-1

��������������� กระชับมิตร

15:45 เอธิโอเปีย (ยู 23) 1 - 1 เอริเทรีย ยู 23 0-0
18:15 ยูกันดา (ยู 23)(N) 1 - 0 คองโก (ยู 23) 1-0
22:00 คูเวต (ยู 23) 1 - 2 บาห์เรน(ยู23) 0-0

��������������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19

00:00 KA/Dalvik/Reynir U19 4 - 0 Fram/Ulfarnir U19 2-0

��������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:30 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี(N) 1 - 1 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 0-0

��������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้(N) 1 - 2 Bidco United 0-1
19:15 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู(N) 1 - 0 กอร์ มาเฮีย 1-0

��������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส(N) 3 - 1 Argentino de Rosario 1-1
01:00 Yupanqui(N) 0 - 2 Defensores de Cambaceres 0-0

��������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

00:00 NJS II 1 - 4 พอนนี่สตาร์เกท 1-1

��������������� ไอซ์แลนด์ 4 Deild

03:00 เคเอ อัสเวลเลียร์ 2 - 3 อัลฟ์ทาเนส 2-1

��������������� ชิลี Primera D

02:00 เอซี โคลีนา 1 - 2 General VelAsquez 1-0

��������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:00 Larkview Boys 7 - 2 ยูซี ดับลิน 3-1

��������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

01:00 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 0 - 0 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 0-0

��������������� อุรุกวัยลีกสำรอง

21:05 Nacional De Football Reserves 5 - 0 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 3-0
01:00 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) 2 - 2 โปรเกรสโซ่(สำรอง) 1-1
01:00 Torque Reserves 0 - 4 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 0-2

��������������� ยูเครน Division 3

22:00 Rubikon 0 - 1 ดินาซ วีชโกรอด 0-0

���������������

15:30 CISF New Delhi 0 - 4 Friends United 0-3
18:00 เดลี เอฟซี 2 - 2 Garhwal FC 1-0

��������������� Australia Gold Coast Premier League

16:00 Tamborine Mountain Eagles Metro รอ Bond Bullsharks

��������������� Columbia women

01:30 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) 3 - 2 ลา อีคูดัด (ญ) 2-0

��������������� Brazil L

01:00 อัตเลติโก คาริโอคา 1 - 4 Buzios 1-1

��������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil

05:00 คลับ เนกาซ่า (ญ) 1 - 2 ปาชูกา(ญ) 0-0
07:00 คลับ ลีออน (ญ) 0 - 2 ไทเกรส(ญ) 0-1

���������������

22:00 Shahrdari Hamedan 0 - 0 Mes Shahr-e Babak 0-0

���������������

00:00 บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 4 - 3 ไวกิงเกอร์ โกตู 2 3-2
01:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 0 - 3 B71 Sandur 0-2

���������������

19:00 เอฟซี อัสตานา(สำรอง) 1 - 0 SD Family 1-0

���������������

02:00 EC Timon U20 2 - 1 Picos U20 1-1
04:00 EC Flamengo Piaui U20 1 - 1 ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) 1-0

��������������� 26/07/2564




���������������Australia Gold Coast Premier League, Brazil L, Columbia women, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, คอนแคแคฟโกลด์คัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ชิลี Primera D, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บัลแกเรีย B PFG, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ Kolmonen, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูเครน Division 3, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิรัก ลิก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior,