บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������ 29/09/2566

������������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

23:30 ใบเหลือง Jeunesse Molenbeek [52%] 2 - 3 [85%] แซงต์ กิลลุส ใบเหลือง จะชนะ 2-2
0วินาที จะชนะ คลับบรูซ [83%] 0 - 0 [57%] ราซิ่ง เกงค์ -

������������������������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

45วินาที จะชนะ เลช พอซนาน [76%] 2 - 1 [61%] รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา -

������������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

45วินาที จะชนะ อาแซด อัลค์มาร์ [85%] 1 - 0 [88%] เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ -

������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

08:40 ใบเหลือง โคโลราโด ราปิดส์ [69%] 2 - 2 [69%] แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส แพ้ชนะ 50/50 0-1

������������������������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:15 อมาดอร่า [56%] รอ [83%] สปอร์ติ้ง บราก้า จะชนะ

������������������������ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

16วินาที บาเซิ่ล [70%] 0 - 0 [71%] ลูเซิร์น แพ้ชนะ 50/50 -
17วินาที จะชนะ สเตด โลซาน อูชชี [75%] 0 - 0 [66%] อีเวอร์ดอน -

������������������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

86 วินาที จะชนะ ใบเหลือง เฟเนร์บาห์เช่ [90%] 4 - 0 [44%] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค ใบเหลือง 3-0

������������������������ ลาลีกา สเปน

87 วินาที จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง เซลต้า บีโก้ [86%] 1 - 1 [46%] อลาเบส ใบเหลือง 1-0
86 วินาที ใบเหลือง กรานาดา ซีเอฟ [67%] 1 - 1 [71%] เรอัล เบติส แพ้ชนะ 50/50 0-0
02:30 โอซาซูน่า [58%] รอ [78%] แอตเลติโก้ มาดริด จะชนะ

������������������������ กรีซ เนชั่นแนล A

21:30 จะชนะ ใบเหลือง พานเซอร์ไรกอส [72%] 3 - 2 [63%] พาส เจียนนิน่า ใบแดง ใบเหลือง 2-1
53 วินาที ใบเหลือง แอสเตราส ตริโปลิส [47%] 1 - 2 [82%] พานาธิไนกอส จะชนะ 1-2
45วินาที เออีเค เอเธนส์ [89%] 1 - 0 [65%] พีเออี อโตรมิตอส ใบเหลือง จะชนะ -

������������������������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

23:30 ใบเหลือง โฟรซิโนเน่ [59%] 1 - 1 [78%] ฟิออเรนติน่า ใบเหลือง จะชนะ 0-1
23:30 จะชนะ ใบเหลือง มอนซ่า 1912 [74%] 0 - 0 [64%] โบโลญญ่า ใบแดง ใบเหลือง 0-0
0วินาที เจนัว [56%] 0 - 0 [78%] เอเอส โรม่า จะชนะ -

������������������������ กระชับมิตร คัพ

10:10 ใบเหลือง ใบแดง ลอส แอนเจลิส เอฟซี [73%] 0 - 0 [67%] ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ใบแดง แพ้ชนะ 50/50 0-0

������������������������ เดนมาร์ก คัพ

ใบเหลือง โคลดิ้ง [45%] 2 - 2 [91%] นอร์ดเจลแลนด์ ใบเหลือง จะชนะ 0-0
87 วินาที ใบเหลือง ไนโคบิ้ง เอฟซี [43%] 0 - 1 [91%] อาร์ฮุส เอจีเอฟ ใบเหลือง จะชนะ 0-0

������������������������ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

89 วินาที ใบเหลือง วาเลเรนก้า [60%] 2 - 3 [79%] โบโด กลิมท์ ใบเหลือง จะชนะ 1-1

������������������������ โคปา ลิเบอตาดอเรส

07:30 โบคา จูเนียร์ส [65%] รอ [67%] พัลไมรัส จะชนะ/เสมอ

������������������������ โปแลนด์ คัพ

22:00 ใบเหลือง โปกอน เซซิน 2 [68%] 1 - 4 [72%] โปโลเนีย ไบตอม ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-2
22:59 ใบเหลือง จีเคเอส ทิคี [69%] 3 - 1 [68%] วิสล่า พล็อค ใบเหลือง จะชนะ/เสมอ 1-1
ต่อเวลา วินาที ใบเหลือง โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก [61%] 3 - 3 [77%] แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า ใบเหลือง จะชนะ 2-1
02:00 จะชนะ วิสล่า คราคอฟ [77%] รอ [62%] เลเชีย กอเดนซ์

������������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

88 วินาที จะชนะ ใบเหลือง จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ [80%] 2 - 1 [58%] เกเฟล ไอเอฟ ใบแดง 0-0
89 วินาที จะชนะ ใบเหลือง โอเรโบร [75%] 5 - 1 [62%] อัตซิคเท็นส์ บีเค ใบเหลือง 3-0
89 วินาที จะชนะ เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ [77%] 2 - 1 [61%] ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ ใบเหลือง 1-1
83 วินาที ใบเหลือง ออร์ไกร์ท [58%] 1 - 3 [81%] จีเอไอเอส ใบเหลือง จะชนะ 0-2

������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

19:30 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว [80%] 0 - 2 [53%] พีริน บลากอเยฟกราด ใบเหลือง 0-2
22:00 ใบเหลือง FK Levski Krumovgrad [55%] 1 - 3 [80%] อาร์ดา ใบเหลือง จะชนะ 0-3
57 วินาที จะชนะ ใบเหลือง ซีเอสเคเอ โซเฟีย [88%] 2 - 0 [69%] โลโคโมทีฟ โซเฟีย ใบเหลือง 2-0

������������������������ รัสเซีย คัพ

20:30 ใบเหลือง ใบแดง Drots Moscow FC [53%] 0 - 2 [85%] เอฟเค คิมกี้ ใบเหลือง จะชนะ 0-1

������������������������ อิสราเอล Leumit ลีก

22:59 ฮาโปเอล รามัต กาน รอ ฮาโปเอล แอคโค่
23:30 ใบเหลือง ฮาโปเอล ริซอน [65%] 1 - 1 [70%] ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
23:30 จะชนะ ใบเหลือง ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน [75%] 5 - 2 [64%] เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า ใบเหลือง 1-1
23:30 จะชนะ บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ [78%] 3 - 0 [61%] มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา ใบเหลือง 2-0
23:30 ใบเหลือง Ihud Bnei Shefaram [74%] 1 - 2 [64%] ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0
23:30 ใบเหลือง ฮาโปเอล นาซาเรท [60%] 2 - 1 [78%] ฮาโปเอล เคอร์ยัต ใบเหลือง จะชนะ 1-0

������������������������ กรีซ คัพ

20:00 ใบเหลือง ใบแดง คาลามาต้า เอโอ [71%] 1 - 1 [67%] คาลิเทีย ใบแดง ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0
20:00 ใบเหลือง AO Mikrasiatikos [55%] 3 - 1 [80%] Apollon Paralimniou ใบเหลือง จะชนะ 1-0

������������������������ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

23:15 เคเอ อคูเรย์รี่ [71%] 2 - 1 [71%] ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ แพ้ชนะ 50/50 1-1
02:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค [71%] รอ [73%] เบรย์ดาบลิค จะชนะ
02:15 เอชเค โคปาโวกค์ [71%] รอ [72%] ฟีลเคียร์ แพ้ชนะ 50/50
02:15 จะชนะ เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ [79%] รอ [62%] เคอาร์ เรย์ยาวิค
02:15 จะชนะ ไวกิงเกอร์ เรยาวิค [85%] รอ [54%] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
02:15 จะชนะ เฟรม เรย์จาวิค [78%] รอ [62%] เคฟลาวิค

������������������������ ตุรกี คัพ

17:00 ใบเหลือง Arguvan [70%] 1 - 1 [70%] อลาซิกสปอร์ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-1
19:30 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง Adana 1954 [88%] 2 - 1 [46%] Osmaniyespor ใบเหลือง 2-0

������������������������ โรมาเนีย คัพ

20:15 ใบเหลือง CSA Steaua Bucuresti [59%] 1 - 3 [78%] ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ ใบเหลือง จะชนะ 0-2
22:30 ซีเอสเอ็ม อเล็กซานเดรีย [41%] 1 - 3 [92%] ซีเอฟอาร์ คลูจ์ จะชนะ 1-2
45วินาที ใบเหลือง โบโตซานี่ [63%] 0 - 2 [75%] ราปิด บูคาเรสต์ ใบเหลือง จะชนะ -

������������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:59 จะชนะ ใบเหลือง สปายริส เคานาส [87%] 1 - 1 [45%] เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส ใบเหลือง 1-0

������������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

44วินาที จะชนะ เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ [84%] 1 - 1 [54%] อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล -
06:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ [57%] รอ [77%] ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส จะชนะ

������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 1

22:30 จะชนะ ใบเหลือง มาริบอร์ [88%] 3 - 1 [47%] รีดอมเลีย ใบเหลือง 0-1
31วินาที จะชนะ ใบเหลือง เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า [80%] 0 - 0 [59%] เอฟซี โคเปอร์ ใบเหลือง -

������������������������ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

20:20 ใบเหลือง ใบแดง ฮัทต้า คลับ [60%] 0 - 3 [80%] อัล นาเซอร์ ดูไบ ใบเหลือง จะชนะ 0-2
22:59 ใบเหลือง อัล ชาร์จาห์ [68%] 2 - 3 [73%] อัล ไอน์ ใบแดง ใบเหลือง จะชนะ 1-1

������������������������ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

20:00 จะชนะ ใบเหลือง เอล มาสรี่ [76%] 1 - 0 [57%] ฟาร์โค ใบเหลือง 0-0
22:59 จะชนะ ใบเหลือง เอล อิสไมลี่ [71%] 3 - 1 [63%] เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย ใบเหลือง 2-1

������������������������ กาตาร์ ลีก

22:00 จะชนะ ใบเหลือง อัล ซาดด์ [76%] 4 - 0 [66%] อัล การาฟา ใบแดง ใบเหลือง 2-0
86 วินาที ใบเหลือง อัล มาร์คไฮยา [46%] 1 - 2 [91%] อัล-ดูฮาอิล ใบเหลือง จะชนะ 1-2
85 วินาที จะชนะ ใบเหลือง อัล อราบี [83%] 1 - 0 [55%] กาตาร์ เอสซี ใบเหลือง 0-0

������������������������ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 จะชนะ ใบเหลือง เคเอฟ ลาซี [79%] 0 - 1 [58%] เคเอส ดินาโม ติรานา ใบแดง ใบเหลือง 0-1

������������������������ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

22:59 จะชนะ ใบเหลือง อัล นาจม่า(N) [74%] 3 - 2 [61%] อัล ชับบับ 1-1
22:59 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง มานาม่า คลับ [85%] 1 - 2 [49%] อัล ฮาล่า ใบเหลือง 0-2

������������������������ เลบานอน ลิก

20:00 ใบเหลือง อัล-อันซาร์(เลบานอน) [53%] 1 - 1 [82%] อัล อาเฮด ใบเหลือง จะชนะ 1-0
20:00 ใบเหลือง ใบแดง เรซซิ่ง ยูเนียน ลักเซมเบิร์ก [48%] 1 - 1 [89%] อัล-เนจ์เมห์ ใบเหลือง จะชนะ 1-0

������������������������ จอร์แดน คัพ

21:00 จะชนะ ใบเหลือง อัลซอลส์ [85%] 2 - 1 [47%] อัล อาราบี (จอร์แดน) ใบเหลือง 1-0
21:00 จะชนะ ใบเหลือง Moghayer Al Sarhan [89%] 0 - 0 [37%] Sama SC ใบเหลือง 0-0
ใบเหลือง อัล-จาลิล 2 - 2 Dogra FC ใบเหลือง กำลังประมวลผล 1-0
23:30 อัล วีห์ดัต 2 - 0 Jerash Club 0-0

������������������������ โอมาน ลีก

20:15 ใบเหลือง โอมาน คลับ [71%] 1 - 0 [61%] อัล นาเซอร์ (โอมาน) จะชนะ/เสมอ 1-0
22:40 จะชนะ/เสมอ ใบเหลือง ซูร์ คลับ [71%] 2 - 0 [62%] บาห์ลา ใบเหลือง 1-0

������������������������ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 เบซ่า 0 - 1 KS Elbasani 0-0
20:00 จะชนะ ใบเหลือง เอฟเค โวร่า [76%] 5 - 1 [61%] Tomori Berat ใบเหลือง 2-0
20:00 จะชนะ เคเอส บีริซ บอลช์ [80%] 1 - 0 [54%] KS Korabi Peshkopi 0-0
20:00 จะชนะ Apolonia Fier [79%] 3 - 0 [56%] Burreli 2-0
20:00 ลุชเนีย เคเอส [61%] 0 - 4 [76%] ฟลามุลตารี่ โวลเร่ จะชนะ 0-0

������������������������ เปอร์เซีย คัพ

87 วินาที ใบเหลือง สโลโบดา [54%] 1 - 0 [81%] เอฟเค เซลเยซนิการ์ ใบเหลือง จะชนะ 0-0

������������������������ เซเรีย บี บราซิล

05:00 จะชนะ มิราสโซล [81%] รอ [50%] ซีอาร์บี แม็คซิโอ
07:30 จะชนะ/เสมอ ลอนดริน่า พีอาร์ [69%] รอ [63%] แซมปายโอ้ คอเรีย

������������������������ Asian Games football

15:30 จะชนะ ใบเหลือง อุซเบกิสถาน(ยู23)(N) [84%] 0 - 0 [87%] อินโดนีเซีย (ยู 23) ใบแดง ใบเหลือง 0-0
18:30 จะชนะ ญี่ปุ่น(ยู23)(N) [88%] 7 - 0 [100%] เมียนมาร์ (ยู 23) ใบเหลือง 5-0
18:30 ใบเหลือง อินเดีย(ยู 23)(N) [70%] 0 - 2 [91%] ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0

������������������������ Asian Games football Women

15:00 จะชนะ ใบเหลือง ญี่ปุ่น(ญ)(N) [93%] 7 - 0 [48%] เวียดนาม(ญ) ใบเหลือง 2-0
15:00 จะชนะ ใบเหลือง เนปาล ( ญ )(N) [74%] 1 - 1 [60%] บังกลาเทศ (ญ) ใบเหลือง 0-1
18:30 จะชนะ ฟิลิปปินส์ (ญ)(N) [84%] 3 - 0 [53%] เมียนมาร์ (ญ) ใบเหลือง 1-0
18:30 ใบเหลือง อุสเบกิสทาน(ญ) [100%] 0 - 6 [89%] จีน(ญ) จะชนะ/เสมอ 0-1
18:30 เกาหลีใต้(ญ)(N) [81%] 5 - 0 [45%] จีน-ฮ่องกง (ญ) แพ้ชนะ 50/50 2-0

������������������������ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

18:00 จะชนะ บานานต์ส [89%] 2 - 1 [46%] บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 0-0

������������������������ โปรตุเกส ลีก คัพ

02:15 จะชนะ คาซ่า เพีย เอซี [84%] รอ [52%] นาซิอองนาล ดา มาไดร่า

������������������������ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

08:00 จะชนะ ใบเหลือง ซีดี ฟาส [73%] 1 - 0 [64%] ซีดี ดรากอน ใบเหลือง 1-0

������������������������ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

18:30 จะชนะ ใบเหลือง แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ [82%] 0 - 3 [55%] ซามเตรเดีย ใบเหลือง 0-2
21:00 ใบเหลือง เอฟซี เทลาวี [61%] 2 - 1 [75%] ดีลา กอริ ใบเหลือง จะชนะ 1-1
22:59 ใบเหลือง ตอร์ปิโด คาตูซี่ [61%] 0 - 3 [78%] ดินาโม บาตูมี ใบเหลือง จะชนะ 0-0

������������������������ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

23:30 จะชนะ ใบเหลือง วาเลเรนก้า (ยู 19) [79%] 7 - 2 [69%] Grorud U19 ใบเหลือง 5-1
60 วินาที มอสส์ (ยู19) [70%] 0 - 1 [78%] อัสเคอร์(ยู19) จะชนะ 0-1
30วินาที จะชนะ ใบเหลือง Brumunddal U19 [79%] 0 - 2 [69%] เอฟเอฟ ลีลล์แฮมเมอร์(ยู19) -
32วินาที นอร์สแตน (ยู 19) [67%] 0 - 0 [80%] คอนสวิงเกอร์ (ยู 19) จะชนะ -
30วินาที จะชนะ ใบเหลือง เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19) [81%] 1 - 1 [67%] ลีน ออล(ยู19) -
33วินาที ใบเหลือง สคีด ออสโล (ยู 19) [89%] 2 - 0 [24%] ออฟซอล (ยู 19) จะชนะ/เสมอ -

������������������������ โคลอมเบีย โคปา คัพ

08:30 ใบเหลือง อากีลาส โดราดาส [69%] 0 - 3 [67%] อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-1
05:00 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ [61%] รอ [75%] เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน จะชนะ
07:10 จะชนะ มิลเลียนนาริออส [91%] รอ [55%] เอเลี่ยนซา เพตโทรลา

������������������������ ฮังการี NB II

พักครึ่ง พักครึ่ง จะชนะ ใบเหลือง บูดาเปสต์ ฮอนเวด [76%] 1 - 1 [60%] ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี ใบเหลือง 1-1

������������������������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

19:00 ใบเหลือง Olympic FK Tashkent [43%] 1 - 3 [88%] นาซาฟ การ์ชิ ใบเหลือง จะชนะ 0-2
21:00 จะชนะ ใบเหลือง นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน [92%] 5 - 0 [37%] ทูรัน ใบเหลือง 2-0
21:00 จะชนะ ใบเหลือง ปัคตากอร์ [84%] 2 - 2 [52%] โอทีเอ็มเค อัลมาลิค ใบเหลือง 1-2

������������������������ อิสราเอลลีก

17:00 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา รอ Tzeirey Um El Fahem
19:45 ใบเหลือง มัคคาบี้ ชารายิม [59%] 3 - 2 [77%] ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา ใบเหลือง จะชนะ 1-1
20:00 จะชนะ ใบเหลือง ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า [74%] 2 - 2 [63%] Hapoel Bueine ใบเหลือง 0-1
20:00 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก [67%] 1 - 2 [67%] มัวดอน สปอร์ตทิร่า ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
20:00 ใบเหลือง มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด [55%] 0 - 1 [78%] ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา ใบเหลือง จะชนะ 0-0
20:00 จะชนะ ใบเหลือง มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ [85%] 2 - 1 [50%] เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี ใบเหลือง 2-1
20:00 จะชนะ ใบเหลือง อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม [74%] 3 - 1 [62%] ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน ใบเหลือง 2-0
20:00 ใบเหลือง ฮาโปเอล คัวแคบ [50%] 3 - 4 [85%] Kiryat Yam SC ใบเหลือง จะชนะ 2-3
20:30 จะชนะ ใบเหลือง ไอออนนิ โมดิอิน [85%] 3 - 1 [50%] ฮาโปฯมาร์โมเร็ค ใบเหลือง 1-1
21:00 จะชนะ ใบเหลือง ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม [91%] 2 - 0 [49%] ชิมชอน คาฟร์ กาซิม ใบเหลือง 1-0
21:15 ใบเหลือง ไอโรนี่ เนเชอร์ [59%] 0 - 0 [78%] ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี ใบเหลือง จะชนะ 0-0
22:59 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง เอฟซี ดิโมนา [86%] 0 - 0 [48%] มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ ใบเหลือง 0-0
23:30 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง มัคคาบี้ ยาฟเน่ [88%] 0 - 1 [46%] ชิมชอน เทลลอาวีฟ ใบเหลือง 0-1
23:45 ใบเหลือง เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด [43%] 2 - 2 [90%] ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู ใบเหลือง จะชนะ 1-0
23:45 ใบเหลือง มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม [63%] 0 - 2 [73%] ฮาโปเอล รานาน่า ใบเหลือง จะชนะ 0-0
89 วินาที จะชนะ ใบเหลือง Tzeirey Um El Fahem [73%] 0 - 1 [66%] ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา ใบเหลือง 0-0
88 วินาที จะชนะ ใบเหลือง เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด [70%] 1 - 2 [68%] อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 1-2

������������������������ เช็ก U19 ลีก

15:00 จะชนะ ใบเหลือง ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) [85%] 6 - 1 [55%] ฟรีเดก-มีสเตก(ยู 19) 2-1

������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

08:05 จะชนะ ใบเหลือง เวนาโดส เอฟซี [77%] 5 - 1 [62%] เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส ใบเหลือง 2-1
10:05 จะชนะ ใบเหลือง เซเลยา เอฟซี [82%] 1 - 0 [55%] ไพโอนีรอส เด แคนคูน ใบเหลือง 1-0

������������������������ ฮังการี U19 A ลีก

21:00 จะชนะ ใบเหลือง พัสกัสเอฟซี (ยู 19) [86%] 3 - 2 [56%] อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) ใบแดง ใบเหลือง 1-1

������������������������ คูเวต ดิวิชั่น 1

22:05 ใบเหลือง Burgan SC [61%] 2 - 3 [76%] อัล-ทาดามอน(คูเวต) ใบเหลือง จะชนะ 1-1

������������������������ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

22:00 จะชนะ ใบเหลือง เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) [90%] 1 - 0 [38%] MC El Bayadh U21 ใบเหลือง 1-0
22:00 จะชนะ ใบเหลือง USM Khenchela U21 [71%] 0 - 1 [66%] เจเอสคาไบลีย์(ยู21) ใบเหลือง 0-1
22:00 จะชนะ ใบเหลือง NC Magra U21 [71%] 2 - 1 [65%] ยูเอส บิสกรา(ยู 21) ใบแดง ใบเหลือง 2-0
22:00 จะชนะ ใบเหลือง อีเอสเซติฟ(ยู21) [71%] 3 - 0 [64%] ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) ใบเหลือง 2-0
22:00 ใบเหลือง ใบแดง ปาราดอ เอซี (ยู21) [64%] 3 - 2 [75%] ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) ใบเหลือง จะชนะ 1-1
22:10 จะชนะ ใบเหลือง US Souf U21 [93%] 1 - 0 [48%] เอ็มซี โอราน (ยู21) ใบเหลือง 1-0
22:10 ใบเหลือง เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) [50%] 1 - 0 [85%] ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) ใบเหลือง จะชนะ 0-0
22:10 จะชนะ ใบเหลือง เจเอส ซาอัวรา(ยู21) [81%] 1 - 0 [60%] ES Ben Aknoun U21 ใบเหลือง 0-0

������������������������ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:59 ใบเหลือง AD Cartaya [55%] 1 - 1 [82%] กอร์โดบา บี ใบเหลือง จะชนะ 1-0

������������������������ ISR U19

14:30 ใบเหลือง ใบแดง ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) [58%] 0 - 2 [80%] ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) จะชนะ 0-1
19:30 ใบเหลือง ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) [55%] 0 - 1 [88%] ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) ใบเหลือง จะชนะ 0-0
20:40 จะชนะ มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) [79%] 3 - 1 [61%] Maccabi Tel Aviv U19 ใบเหลือง 3-0
20:45 จะชนะ ใบเหลือง มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) [74%] 1 - 1 [64%] แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) ใบเหลือง 0-0
20:50 ใบเหลือง ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) [55%] 3 - 2 [84%] ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 ใบเหลือง จะชนะ 1-2
21:00 ใบเหลือง ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 0 - 1 Hapoel Jerusalem Malka U19 ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) [69%] 0 - 1 [73%] บีไน ซาคห์นิน(ยู19) ใบแดง ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0

������������������������ เอสโตเนีย Esi Liiga

21:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด [84%] 0 - 0 [55%] Viimsi MRJK ใบเหลือง 0-0
21:00 จะชนะ ใบเหลือง ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 [93%] 2 - 1 [46%] ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ใบแดง ใบเหลือง 1-0
21:00 ใบเหลือง เอฟซี เอลวา [75%] 1 - 0 [68%] ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0
00:00 ใบเหลือง คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี [61%] 1 - 5 [84%] Tallinna FC Ararat TTU ใบเหลือง จะชนะ 0-2

������������������������ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 FC Noah B รอ Urartu II

������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

04:00 รูบิโอ นู อะซุนซิออง รอ สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่
06:30 2 เด มาโย พีเจซี รอ โซล เดอ อเมริกา

������������������������ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

18:00 โคเปนเฮเกน (สำรอง) รอ มิดทิลแลนด์ (สำรอง)

������������������������ เอสโตเนีย Teine Liiga

21:00 ใบเหลือง Tartu Kalev [78%] 4 - 1 [66%] FC Kuressaare II ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 3-1
21:00 จะชนะ ใบเหลือง Laanemaa Haapsalu [86%] 3 - 2 [56%] ปาร์นู เจเค ใบแดง ใบเหลือง 1-2
22:59 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง Trans Narva B [80%] 1 - 1 [63%] นอมเม่ เจเค คาลจู 2 ใบเหลือง 0-1
22:59 จะชนะ ใบเหลือง เจเคเวลโค่ทาร์ทู [85%] 1 - 0 [55%] ทูเลวิค วิจานดี่ ใบเหลือง 1-0
22:59 ใบเหลือง ทาร์ตู เจเค มัก 2 [62%] 0 - 3 [84%] เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 ใบแดง ใบเหลือง จะชนะ 0-2

������������������������ อินโดนีเซีย Div.1

13:00 จะชนะ ใบเหลือง เปอซิปูร่า จายาปูร่า [83%] 3 - 1 [49%] Persipal Palu ใบเหลือง 2-0

������������������������ บัลแกเรีย B PFG

21:00 จะชนะ ใบเหลือง FC Dobrudzha [73%] 2 - 0 [62%] สปาร์ตัก วาร์นา ใบเหลือง 1-0
21:00 จะชนะ ใบเหลือง โดโกเรต์ส รัซกราด 2 [81%] 3 - 1 [54%] Sportist Svoge ใบเหลือง 2-1
21:00 จะชนะ ใบเหลือง เซ็บเทมฟริ โซเฟีย [89%] 3 - 1 [45%] เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ ใบแดง ใบเหลือง 2-1

������������������������ Copa LFPB

05:00 Real Tomayapo รอ Libertad Gran Mamore FC

������������������������ กระชับมิตร

16:00 เซอร์เบีย ยู17 3 - 2 สโลวาเกีย(ยู 17) 2-0
16:00 สโลวีเนีย (ยู 16) 3 - 2 ฮังการี (ยู 16) 1-2
18:00 ไอร์แลนด์ ยู 16 3 - 2 ฟินแลนด์(ยู 16) 1-0
20:00 มาลาวี ( ญ ) 17 - 0 Seychelles (W) 9-0
21:30 ปากีสถาน ( ญ ) 1 - 1 ลาว (ญ) 0-0
45+วินาที ไอร์แลนด์ (ยู16) 1 - 0 เอสโตเนีย(ยู 16) กำลังประมวลผล -

������������������������ อินเดียซูเปอร์ลีก

21:30 ใบเหลือง เดลี ไดนามอส [61%] 2 - 2 [79%] มุมไบ ซิตี้ ใบเหลือง จะชนะ 1-0

������������������������ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

87 วินาที จะชนะ ใบเหลือง เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) [83%] 0 - 1 [67%] KR KV U19 ใบเหลือง 0-0
02:00 จะชนะ ไอเอ คาริ (ยู 19) [79%] รอ [71%] Afturelding Hviti U19
03:00 จะชนะ ฟจอลเนอร์ (ยู 19) [80%] รอ [71%] ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19)

������������������������ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

07:00 จะชนะ มอนต้า เอฟซี [82%] รอ [55%] Chacaritas SC

������������������������ NOR D4

22:59 จะชนะ ไวกิ้ง บี [91%] 3 - 1 [70%] แมดล่า ไอเอล ใบเหลือง 0-1

������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

22:59 ใบเหลือง เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค [62%] 0 - 1 [76%] เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส ใบเหลือง จะชนะ 0-0

������������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 จะชนะ ใบเหลือง อิลเวส แทมเปเร่ 2(N) [75%] 3 - 1 [67%] เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 1-0

������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:30 จะชนะ ใบเหลือง ซาวยู [93%] 3 - 1 [44%] คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า ใบเหลือง 2-0
23:45 จะชนะ ใบเหลือง MPS [91%] 2 - 0 [58%] คอยพีเอส ใบเหลือง 1-0
90 วินาที NouLa [56%] 0 - 4 [86%] ตูยูซูล่า ใบเหลือง จะชนะ 0-2
71 วินาที PPJ/Ruoholahti [61%] 1 - 1 [84%] เอฟซีคอนตู ใบเหลือง จะชนะ 0-1
69 วินาที จะชนะ ใบเหลือง แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท [74%] 5 - 1 [72%] FC Haka Juniors 4-0

������������������������ ปารากวัยทีมลีกสำรอง

18:30 ใบแดง คลับ ลิเบอร์ตาด(สำรอง) 0 - 0 โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง) 0-0

������������������������ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

04:00 จะชนะ Santa Tecla Reserves [92%] รอ [42%] Jocoro FC Reserves

������������������������ เซอร์เบีย U19 ลีก

20:00 FK Radnicki 1923 U19 [53%] 1 - 3 [87%] ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) ใบเหลือง จะชนะ 0-2

������������������������ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:35 จะชนะ ใบเหลือง Jiskra Trebon [80%] 1 - 1 [64%] FK Trebetice ใบแดง ใบเหลือง 0-1
16:00 จะชนะ ใบเหลือง เอฟซี วราทิมอฟ [82%] 3 - 0 [61%] Bridlicna ใบเหลือง 2-0
20:00 จะชนะ ใบเหลือง Sokol Lanzho [88%] 4 - 1 [50%] เอเอฟซี ฮุมโปเลซ ใบเหลือง 2-0
21:00 ใบเหลือง ใบแดง FC Strani [63%] 2 - 0 [79%] Kozlovice ใบเหลือง จะชนะ 0-0

������������������������ กัวเตมาลา D2

09:00 จะชนะ ใบเหลือง ซาคาชิสปาส จีที [82%] 1 - 0 [50%] Deportivo Barberena FC ใบเหลือง 0-0
09:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง Quiche FC [76%] 2 - 1 [60%] เดปอร์ติโว อิซทาปา ใบแดง ใบเหลือง 1-1

������������������������ นิคารากัว Apertura ลีก

08:00 ใบเหลือง Organica Masachapa FC [49%] 2 - 1 [87%] ดิเรียนเกน ใบเหลือง จะชนะ 0-1

������������������������ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

18:00 ใบเหลือง ไบร์ท สตาร์ [63%] 1 - 1 [66%] URA Kampala ใบเหลือง จะชนะ/เสมอ 0-1
20:00 ใบเหลือง ใบแดง Busoga United [64%] 0 - 2 [71%] เอ็กซ์เพรส เอฟซี ใบเหลือง จะชนะ 0-1

������������������������ บราซิลริโอคัพ

06:00 จะชนะ ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) [90%] รอ [46%] Serrano BA

������������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:30 จะชนะ สปอร์ตติโว่บาร์รากัส(สำรอง) [81%] 4 - 0 [56%] CA Atlas Reserves ใบเหลือง 2-0
20:00 จะชนะ ใบเหลือง เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) [80%] 2 - 2 [60%] นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) ใบเหลือง 1-2
21:00 ใบเหลือง ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) [70%] 1 - 2 [67%] อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-2
21:00 ใบเหลือง ใบแดง เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) [64%] 3 - 4 [74%] ลานุส(สำรอง) ใบเหลือง จะชนะ 3-1
21:00 ใบเหลือง ออล บอยส์(สำรอง) [70%] 1 - 0 [68%] คิลเมส(สำรอง) ใบแดง ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0
21:00 จะชนะ ใบเหลือง แบนฟิลด์(สำรอง) [77%] 3 - 1 [58%] อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) ใบเหลือง 2-0
21:00 ใบเหลือง ใบแดง โกดอย ครูซ (สำรอง) [59%] 1 - 0 [77%] เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) ใบเหลือง จะชนะ 0-0
21:40 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) [66%] 1 - 0 [75%] Yupanqui Reserves จะชนะ 0-0
22:00 จะชนะ ใบเหลือง General Lamadrid Reserves [80%] 1 - 0 [56%] Puerto Nuevo Reserves ใบเหลือง 0-0
22:10 Ferrocarril Midland Reserves [54%] 6 - 0 [86%] CA Claypole Reserves ใบเหลือง จะชนะ 3-0
22:59 จะชนะ Leandro N. Alem Reserves [84%] 4 - 1 [52%] San Martin Burzaco Reserves ใบเหลือง 2-1
90 วินาที เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) [68%] 2 - 2 [71%] ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-1
79 วินาที จะชนะ ใบเหลือง ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) [80%] 1 - 1 [56%] CS Dock Sud Reserves ใบแดง ใบเหลือง 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง จะชนะ ใบเหลือง เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) [83%] 3 - 0 [55%] เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) 3-0
32วินาที ใบเหลือง อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) [68%] 0 - 2 [73%] เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 -
05:00 จะชนะ ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) [76%] รอ [63%] ริเวอร์ เพลท(สำรอง)

������������������������ ออสเตรีย Amateur cup

89 วินาที ใบเหลือง ASKO Mittlern [53%] 2 - 2 [92%] เอฟซี เซนต์ ซังไวท์ ใบเหลือง จะชนะ 2-1

������������������������ อาเซอร์ไบจาน Division 2

18:00 ซากาตาล่า เอฟเค [72%] 2 - 2 [68%] เอฟเค โมอิก บากู ใบแดง ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-1
18:30 ใบเหลือง FK Mughan [47%] 0 - 3 [87%] เคสลา เอฟเค ใบเหลือง จะชนะ 0-0

������������������������ ซานมารีโนลีก

02:15 จะชนะ เอส.เอส.มูราต้า [93%] รอ [54%] เอสพี โดมัญญาโน

������������������������ เบลารุสลีกสำรอง

16:00 ใบเหลือง ใบแดง เอฟซี อิสลอช(สำรอง) [70%] 1 - 1 [92%] ดินาโม มินส์(สำรอง) จะชนะ 1-0

������������������������ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

02:00 เซนต์โยเซฟ เอฟซี(N) [58%] รอ [84%] เอฟซี ลินคอล์น จะชนะ

������������������������ อิสราเอล C ลีก

23:20 Maccabi Kiryat Gat 2 - 0 Hapoel Arara BaNegev ใบเหลือง 2-0
53 วินาที จะชนะ ใบเหลือง AC Hamachtesh Givataim [84%] 0 - 2 [55%] ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน ใบเหลือง 0-2

������������������������ San Marino cup

02:15 จะชนะ เอส.เอส.มูราต้า [89%] รอ [73%] เอสพี โดมัญญาโน
02:15 จะชนะ โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ [78%] รอ [58%] S.S Pennarossa

������������������������ Brazil Mineiluo group B League

02:00 อูเบอราบา [54%] รอ [80%] EC Mamore MG จะชนะ

������������������������ Kosovo Superliga

20:00 จะชนะ พริสตีนา [80%] 2 - 2 [54%] KF Dukagjini ใบเหลือง 2-1
20:00 ใบเหลือง เคเอฟ เฟโรนิเคลิ [43%] 0 - 2 [88%] เดริต้า จิลาน ใบเหลือง จะชนะ 0-1

������������������������ Brazil Campeonato Maranhense

31วินาที จะชนะ ใบเหลือง Sport Club Belem [73%] 0 - 0 [66%] Uniao Paraense FC -

������������������������ Premier League International Cup

พักครึ่ง พักครึ่ง จะชนะ ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 21) [86%] 0 - 0 [52%] โอจีซี นีซ บี ใบเหลือง 0-0

������������������������ ซีเอฟยู คลับ แชมเปี้ยนชิพ

05:00 AC Port Of Spain รอ National Defense Forces
07:00 Dunbeholden FC [68%] รอ [67%] Cibao FC แพ้ชนะ 50/50

������������������������ โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี

พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง คาโบเฟรนเซ่(ยู 20) 0 - 0 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) 0-0

������������������������ Brazil Campeonato Sergipano A2

40วินาที AA Guarany [67%] 1 - 1 [73%] AD Carmopolis ใบเหลือง จะชนะ -

������������������������ ประเทศเยอรมนี Landespokal

56 วินาที PSV Wesel-Lackhausen [47%] 1 - 2 [87%] ทีวีดี เฟลเบิร์ท ใบเหลือง จะชนะ 1-1
พักครึ่ง พักครึ่ง TSV Wachtendonk-Wankum [67%] 0 - 4 [65%] SpVg Schonnebeck ใบเหลือง จะชนะ/เสมอ 0-4

������������������������ Mongolia Premier League

12:00 จะชนะ Tuv Buganuud [76%] 3 - 1 [67%] Bayanzurkh Sporting Ilch ใบเหลือง 1-0
15:00 จะชนะ ใบเหลือง Khoromkhon Club [80%] 4 - 3 [64%] คานการิด ใบเหลือง 3-2
18:00 ใบเหลือง Khovd [44%] 0 - 2 [93%] เอฟซี อูลานบาตอร์ ใบเหลือง จะชนะ 0-1

������������������������ Paraguay Cup

06:30 จะชนะ กัวรานี อาซุนซิยง [83%] รอ [54%] ก๋วยลีน่า

������������������������ India League Women

09:40 Bengaluru Braves (W) [59%] 0 - 2 [82%] Misaka United (W) จะชนะ 0-1
11:40 Rebels FC (W) [73%] 0 - 4 [73%] Roots (W) แพ้ชนะ 50/50 0-3

������������������������ India Bangalore Super Division

17:10 จะชนะ ใบเหลือง Roots FC [76%] 1 - 0 [66%] Hal FC ใบเหลือง 0-0

������������������������ Paraguay Women League

19:00 Sportivo Luqueno (W) [69%] 0 - 5 [73%] General Caballero JLM (W) ใบเหลือง จะชนะ 0-1
19:00 ใบเหลือง คลับ กัวรานี่(ญ) [65%] 3 - 1 [67%] Resistencia FC (W) ใบเหลือง จะชนะ/เสมอ 1-1
19:00 ใบเหลือง Tacuary (W) [40%] 0 - 5 [89%] เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ) จะชนะ/เสมอ 0-1
19:00 ใบเหลือง Nacional-Humaita (W) [62%] 0 - 2 [93%] Sportivo Limpeno (W) ใบเหลือง จะชนะ 0-0

������������������������ Czech Republic 5. Ligy

15:30 ใบเหลือง ใบแดง Sokol Kralovice [63%] 1 - 1 [78%] CAFC Brno-Zidenice ใบเหลือง จะชนะ 0-1
19:00 ใบเหลือง ใบแดง SK Olympia Rajecko [65%] 4 - 0 [76%] TJ Rajhradice ใบแดง ใบเหลือง จะชนะ 2-0
21:00 จะชนะ ใบเหลือง SK Rapid Plzen [82%] 3 - 4 [61%] TJ Sokol Radnice ใบเหลือง 2-2
21:30 ใบเหลือง Drazice [69%] 1 - 0 [71%] FC Semice ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0
21:30 ใบเหลือง TJ Sokol Trebes [73%] 2 - 2 [69%] Cerveny Kostelec ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0
21:30 ใบเหลือง FK Prelouc [57%] 0 - 0 [85%] Ceska Trebova ใบเหลือง จะชนะ 0-0

������������������������ Kyrgyzstan Top Liga

17:30 จะชนะ FC Talant [78%] 2 - 0 [59%] OshMU Aldier ใบเหลือง 0-0

������������������������ Guatemala Segunda Division

08:00 จะชนะ ใบเหลือง CSD Amatitlan [86%] 3 - 1 [54%] FC Villa Nueva ใบเหลือง 1-1

������������������������ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ

08:00 จะชนะ CA Independiente de la Chorrera Reserves [81%] รอ [57%] CD Bocas Junior

������������������������ Germany Verbandsliga

43วินาที จะชนะ Rot Weiss Walldorf II [90%] 0 - 2 [46%] FFV Sportfreunde 04 -

������������������������ Zanzibar Premier League

20:00 Chipukizi FC [58%] 1 - 0 [81%] Kmka จะชนะ 0-0

������������������������ Seychelles Premier League

21:00 จะชนะ ใบเหลือง Foresters FC [93%] 1 - 0 [59%] Northern Dynamo FC 1-0

������������������������ Liberia First Division

22:59 ใบเหลือง Paynesville [63%] 3 - 1 [76%] Heaven Eleven ใบเหลือง จะชนะ 1-1
22:59 ใบเหลือง Freeport [73%] 2 - 2 [68%] FC Kallon ใบแดง แพ้ชนะ 50/50 1-0
23:15 ใบเหลือง Invicible Eleven [68%] 0 - 1 [71%] LPRC Oilers ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-1
26วินาที จะชนะ BEA Mountain FC [74%] 0 - 0 [65%] Watanga FC -

������������������������ China U21 League

14:30 Zhejiang Greentown U21 2 - 0 Cangzhou Mighty Lions U21 0-0
14:30 Chengdu Rongcheng U21 2 - 1 Tianjin Jinmen Tiger U21 1-0
18:30 Shanghai Port U21 2 - 0 Changchun Yatai U21 1-0

������������������������ Mexico Youth U23

22:00 จะชนะ ใบเหลือง Atlas U23 [77%] 3 - 0 [60%] Puebla U23 ใบเหลือง 2-0

������������������������ คอนคาแคฟ เซนทรัล อเมริกัน คัพ

09:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส [75%] 0 - 0 [62%] เฮเรดิอาโน ใบเหลือง 0-0

������������������������ Liberia Second Division

20:00 จะชนะ ใบเหลือง Pags FC [70%] 1 - 1 [63%] Margibi ใบเหลือง 1-0
20:50 ใบเหลือง Blackman Warriors 1 - 1 Jubilee FC ใบเหลือง 0-0

������������������������ 29/09/2566



������������������������Brazil Campeonato Maranhense, Brazil Campeonato Sergipano A2, Brazil Mineiluo group B League, China U21 League, Czech Republic 5. Ligy, Germany Verbandsliga, Guatemala Segunda Division, India Bangalore Super Division, India League Women, Kosovo Superliga, Kyrgyzstan Top Liga, Liberia First Division, Liberia Second Division, Mexico Youth U23, Mongolia Premier League, Paraguay Cup, Paraguay Women League, Premier League International Cup, Seychelles Premier League, Zanzibar Premier League, Asian Games football, Asian Games football Women, Copa LFPB, ISR U19, NOR D4, San Marino cup, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ ลีก, โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี, คอนคาแคฟ เซนทรัล อเมริกัน คัพ, คูเวต ดิวิชั่น 1, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โคลอมเบีย โคปา คัพ, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จอร์แดน คัพ, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เช็ก U19 ลีก, ซานมารีโนลีก, ซีเอฟยู คลับ แชมเปี้ยนชิพ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, เดนมาร์ก คัพ, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, ตุรกี คัพ, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิลริโอคัพ, บัลแกเรีย B PFG, เบลารุสลีกสำรอง, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัยทีมลีกสำรอง, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปอร์เซีย คัพ, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปแลนด์ คัพ, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย คัพ, โรมาเนีย คัพ, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ, เลบานอน ลิก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, ออสเตรีย Amateur cup, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอลลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, โอมาน ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี NB II, ฮังการี U19 A ลีก,